lsm99

ตารางบอล 25 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เชลซี
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
18:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
แอสตันวิลลา
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
นอริชซิตี
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลีย์
21:00
วัตฟอร์ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
23:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
เรดิง
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
บอร์มัธ
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
แบล็กพูล
VS
บาร์นสลีย์
21:00
บริสตอลซิตี
VS
ฟูลัม
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
มิลล์วอลล์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
สโตกซิตี
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
สวอนซีซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
พอร์ตสมัท
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
มอร์แคมป์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Bradford City
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Harrogate Town
VS
Stevenage
21:00
Hartlepool United
VS
Exeter City
21:00
Leyton Orient
VS
Mansfield Town
21:00
โรชเดล
VS
Oldham Athletic
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Northampton Town
21:00
สคันธอร์ป
VS
Port Vale
21:00
Sutton United
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Walsall
VS
บริสตอล โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
วิลเลม ทเว
VS
พีเอสวี
23:45
อาแจกซ์
VS
โกรนิงเงิน
23:45
วิเทสส์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
เฟเยนูร์ด
VS
NEC
02:00
อูเทรชท์
VS
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
1. FC Köln
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
1. FSV Mainz 05
20:30
1. FC Union Berlin
VS
DSC Arminia Bielefeld
20:30
TSG Hoffenheim
VS
VfL Wolfsburg
23:30
Borussia Mönchengladbach
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
แซงต์ เอเตียน
VS
นีซ
00:00
สตราส์บูร์ก
VS
ลีลล์
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
ลอริยองต์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
Spezia
VS
เอซี มิลาน
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
อตาลันต้า
01:45
เจนัว
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
แอตเลติโก มาดริด
21:15
บาเลนเซีย
VS
แอธเลติก บิลเบา
23:30
เซบีย่า
VS
เอสปันญ่อล
02:00
เรอัล มาดริด
VS
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00
เอฟซี โตเกียว
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
Sagamihara
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
โทชิกิ SC
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
FC เรียวเคียว
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เอฮิเมะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

17:30
True Bangkok United
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Khonkaen United
VS
Chonburi FC
18:00
Singha Chiangrai United
VS
PT Prachuap FC
05:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
BG Pathum United

49477 ไทยลีก 2

17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
Lamphun Warrior
17:30
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
Raj Pracha
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี

99474 World - Friendly International

07:00
เอลซัลวาดอร์
VS
Guatemala

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Halifax Town
21:00
Altrincham
VS
Notts County
21:00
Barnet
VS
Weymouth
21:00
Boreham Wood
VS
Yeovil Town
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Solihull Moors
21:00
Dover Athletic
VS
Bromley
21:00
Eastleigh
VS
Woking
21:00
King's Lynn Town
VS
Wealdstone
21:00
Maidenhead United
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Stockport County
VS
Wrexham
23:20
Chesterfield
VS
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Kidderminster Harriers
21:00
AFC Telford United
VS
Brackley Town
21:00
Boston United
VS
Guiseley
21:00
Chester
VS
Blyth Spartans
21:00
Curzon Ashton
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Darlington
VS
York City
21:00
Farsley Celtic
VS
Alfreton Town
21:00
Gateshead
VS
Gloucester City
21:00
Hereford
VS
Leamington
21:00
Kettering Town
VS
Spennymoor Town
21:00
Southport
VS
Chorley

462 England - Fa Trophy

21:00
Pontefract Collieries
VS
Yorkshire Amateur
21:00
Widnes
VS
Brighouse Town
21:00
City of Liverpool
VS
Stockton Town
21:00
Dunston
VS
Worksop Town
21:00
Sporting Khalsa
VS
Dereham Town
21:00
Stamford
VS
Daventry Town
21:00
Bedford Town
VS
St Neots Town
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Newcastle Town
21:00
Hastings United
VS
AFC Dunstable
21:00
Welwyn Garden City
VS
Hythe Town
21:00
Ramsgate
VS
Mole Valley SCR
21:00
Stowmarket Town
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Corinthian
VS
Grays Athletic
21:00
Canvey Island
VS
Coggeshall Town
21:00
Ashford United
VS
Chalfont St Peter
21:00
Chichester City
VS
Whitstable Town
21:00
Wantage Town
VS
Willand Rovers
21:00
Thame
VS
Winchester City

462 England - Premier League U18

17:00
Brighton U18
VS
West Brom U18
17:00
Fulham U18
VS
Norwich U18
17:00
Tottenham U18
VS
West Ham U18
17:30
Everton U18
VS
Wolverhampton U18
17:30
Manchester United U18
VS
Stoke City U18
18:00
Crystal Palace U18
VS
Southampton U18
18:00
Arsenal U18
VS
Birmingham City U18
18:00
Leicester U18
VS
Chelsea U18
18:00
Reading U18
VS
Aston Villa U18
18:00
Leeds United U18
VS
Liverpool U18
18:00
Manchester City U18
VS
Middlesbrough U18
18:30
Blackburn U18
VS
Newcastle Utd U18
19:00
Nottingham Forest U18
VS
Burnley U18
19:00
Sunderland U18
VS
Derby U18

462 England - Women's Super League

17:30
Everton W
VS
Birmingham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Leatherhead
21:00
Bognor Regis Town
VS
Wingate & Finchley
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Horsham
21:00
Cheshunt
VS
Carshalton Athletic
21:00
Cray Wanderers
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Folkestone Invicta
VS
Potters Bar Town
21:00
Haringey Borough
VS
East Thurrock United
21:00
Kingstonian
VS
Merstham
21:00
Lewes
VS
AFC Hornchurch
21:00
Margate
VS
Enfield Town
21:00
Worthing
VS
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Heybridge Swifts
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Romford
VS
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
North Leigh
VS
Barton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Bamber Bridge
VS
Matlock Town
21:00
Buxton
VS
Morpeth Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Radcliffe Borough
21:00
Grantham Town
VS
Scarborough Athletic
21:00
Lancaster City
VS
Ashton United
21:00
Nantwich Town
VS
Basford United
21:00
South Shields
VS
Warrington Town
21:00
Stafford Rangers
VS
Atherton Collieries
21:00
Stalybridge Celtic
VS
United of Manchester
21:00
Whitby Town
VS
Hyde United
21:00
Witton Albion
VS
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Hitchin Town
21:00
Alvechurch
VS
Biggleswade Town
21:00
Banbury United
VS
St Ives Town
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Royston Town
21:00
Leiston
VS
Hednesford Town
21:00
Lowestoft Town
VS
Stratford Town
21:00
Nuneaton Town
VS
Coalville Town
21:00
Redditch United
VS
Peterborough Sports
21:00
Stourbridge
VS
Needham Market
21:00
Rushall Olympic
VS
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
GVVV
VS
Jong Sparta
19:30
Scheveningen
VS
Excelsior Maassluis
20:00
IJsselmeervogels
VS
AFC
20:00
Volendam II
VS
Katwijk
20:00
Kozakken Boys
VS
HHC
20:00
Quick Boys
VS
Noordwijk
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
Spakenburg
23:00
De Treffers
VS
ASWH

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Karlsruher SC
VS
St. Pauli
18:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Holstein Kiel
18:30
Ingolstadt
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:30
Hansa Rostock
VS
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

19:00
Würzburger Kickers
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Kaiserslautern
VS
Osnabrück
19:00
Viktoria Köln
VS
MSV Duisburg
19:00
Meppen
VS
Saarbrücken
19:00
Verl
VS
1860 München
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Phönix Lübeck
VS
Weiche Flensburg
19:00
Heider SV
VS
VfB Lübeck
19:00
Werder Bremen II
VS
Borussia Hildesheim
20:00
Oberneuland
VS
Hannover 96 II
20:00
Jeddeloh
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Bayern München II
VS
Rain / Lech
19:00
Heimstetten
VS
Nürnberg II
19:00
Schalding-Heining
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Pipinsried
VS
Buchbach
19:00
Eichstätt
VS
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Luckenwalde
18:00
Energie Cottbus
VS
Eilenburg
18:00
Tennis Borussia
VS
Lichtenberg
19:05
Carl Zeiss Jena
VS
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Schott Mainz
VS
Elversberg
19:00
Mainz 05 II
VS
Kickers Offenbach
19:00
Hessen Kassel
VS
TuS RW Koblenz
19:00
FC Gießen
VS
TSV Steinbach
19:00
Aalen
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
Bahlinger SC
VS
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Bonner SC
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Lippstadt 08
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Schalke 04 II
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Homberg
VS
Fortuna Köln
19:00
Köln II
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Wiedenbrück
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Uerdingen
VS
Rödinghausen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Rot Weiss Ahlen
21:00
Alemannia Aachen
VS
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Neckarsulmer SU
VS
Astoria Walldorf II
19:00
Ravensburg
VS
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Ilshofen
VS
Nöttingen
19:00
CfR Pforzheim
VS
Stuttgarter Kickers
19:30
Freiburger FC
VS
Oberachern
20:30
Villingen
VS
Backnang
20:30
Bissingen
VS
Göppinger SV
20:30
Bruchsal
VS
Lörrach-Brombach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Ammerthal
VS
Sand
19:00
Ansbach
VS
Großbardorf
20:00
Vilzing
VS
Eintracht Bamberg
20:00
Vatan Spor
VS
DJK Bamberg
21:00
Cham
VS
TSV Abtswind
21:00
Karlburg
VS
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Landsberg
VS
Pullach
20:00
Deisenhofen
VS
Türkspor Augsburg
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Dachau
20:00
Kirchanschöring
VS
Kottern
21:00
Jahn Regensburg II
VS
Hankofen-Hailing
23:00
Ingolstadt II
VS
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Blumenthaler SV
VS
Hemelingen
18:00
Bremer SV
VS
Schwachhausen
18:00
BTS Neustadt
VS
Aumund-Vegesack
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Meiendorfer SV
VS
Dassendorf
19:00
Lohbrugge
VS
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Bayern Alzenau
19:30
Baunatal
VS
Buchonia Flieden
20:00
Fernwald
VS
Hanau 93
20:00
Waldgirmes
VS
Ginsheim
21:00
Dietkirchen
VS
Viktoria Griesheim
22:00
Neuhof
VS
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

01:00
Deutz
VS
Düren Merzenich

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:30
TB Uphusen
VS
Hagen / ​Uthlede
21:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Gifhorn
21:00
FT Braunschweig
VS
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
BSC Süd 05
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Rostocker FC
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
VfL Halle
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Union Sandersdorf
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Martinroda
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Budissa Bautzen
19:00
Arnstadt
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Eintracht Trier
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Karbach
VS
Koblenz
20:30
Hassia Bingen
VS
Emmelshausen
20:30
Dudenhofen
VS
Wormatia Worms
20:30
Jagersburg
VS
Hertha Wiesbach
20:30
Mechtersheim
VS
Elversberg II
21:00
Eppelborn
VS
Röchling Völklingen
21:00
Eisbachtal
VS
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:00
Weiche Flensburg II
VS
Kronshagen
18:30
TSB Flensburg
VS
Eckernforder SV
19:00
Eutiner SV
VS
Union Neumünster
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Oldenburger SV

2454 Albania - Superliga

18:45
Kastrioti Krujë
VS
Tirana
18:45
Teuta Durrës
VS
Dinamo Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Wattens
VS
Ried
22:00
Rheindorf Altach
VS
Austria Klagenfurt

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Floridsdorfer AC
VS
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Keşlə FK
VS
คาราบัค
22:15
Sebail
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Orsha
VS
Krumkachy
19:00
Lida
VS
Slonim
21:00
Belshina
VS
Naftan

556 Belgium - Pro League

21:15
Beerschot-Wilrijk
VS
AS Eupen
23:30
Zulte-Waregem
VS
Kortrijk
01:45
Standard Liège
VS
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

01:45
RWDM
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Rudar Prijedor
VS
Radnik Bijeljina
22:00
Sloga
VS
Velez
00:00
Borac Banja Luka
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Igman Konjic
VS
Zvijezda Gradačac
20:30
Orasje
VS
Rudar Kakanj
20:30
Jedinstvo Bihac
VS
Vis Kosova
20:30
Tomislav
VS
Buducnost Banovici
20:30
Radnik Hadžići
VS
Bratstvo Gracanica
20:30
Gradina Srebrenik
VS
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

20:15
Lokomotiv Plovdiv
VS
Botev Plovdiv
23:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Tsarsko selo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
Modrica
VS
Sloga Doboj
21:00
Krupa na Vrbasu
VS
Tekstilac Derventa
21:00
Kozara Gradiska
VS
Sloboda Novi Grad
21:00
Budućnost Pilica
VS
Omarska
21:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Sutjeska Foca
21:00
Podrinje Janja
VS
Drina Zvornik

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Slaven Koprivnica
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
Šibenik
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Kustošija
VS
Sesvete
21:00
Inter Zaprešić
VS
Dugopolje
21:00
Cibalia
VS
Dubrava Zagreb
21:00
Dinamo Zagreb II
VS
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Aris
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Onisilos
VS
Nea Salamis
23:00
ASIL Lysi
VS
Ermis
23:00
Enosis
VS
Ayia Napa
23:00
Alki Oroklini
VS
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
České Budějovice
VS
Karviná
21:00
Pardubice
VS
Viktoria Plzeň
21:00
Baník Ostrava
VS
Bohemians 1905
00:00
Zlín
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Příbram
VS
Vyškov
21:30
Lisen
VS
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

19:00
Lyngby
VS
Hvidovre
20:00
Fremad Amager
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Legion
VS
Levadia

1233 Finland - Ykkonen

19:00
TPS
VS
Jaro
19:00
KPV
VS
JIPPO
19:00
PK-35
VS
Klubi-04
21:00
VPS
VS
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Bastia
VS
Ajaccio

125 Greece - Greek Cup

20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Proodeftiki
20:00
Aris Soudas
VS
Diagoras

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
MTK
VS
Mezőkövesd-Zsóry
22:00
Gyirmót
VS
Honvéd
00:30
MOL Vidi
VS
Puskás

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
Stjarnan
VS
KR
21:00
Keflavík
VS
ÍA
21:00
Fylkir
VS
Valur
21:00
Breidablik
VS
HK
21:00
KA
VS
FH
21:00
Víkingur Reykjavík
VS
Leiknir Reykjavík

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Bray Wanderers

802 Israel - Ligat ha'Al

21:45
Hapoel Katamon
VS
Bnei Sakhnin
23:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Nazareth Illit
00:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Haifa
00:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

19:00
Ascoli
VS
เบรสชา
19:00
Cittadella
VS
เลชเช่
19:00
Como
VS
Benevento
19:00
Monza
VS
Pordenone
21:15
Reggina
VS
โฟรซิโนเน่
23:30
Cosenza
VS
Crotone

748 Latvia - Virsliga

20:00
Riga
VS
Liepāja

748 Latvia - First Liga

19:00
Rēzekne / BJSS
VS
Auda
20:00
Albatroz
VS
Grobiņa
20:00
Smiltene
VS
JDFS Alberts
21:00
Tukums
VS
Saldus SS/Leevon

2756 Malta - Premier League

22:00
Gudja United
VS
Valletta
00:00
Floriana
VS
Hamrun Spartans
02:00
Hibernians
VS
Santa Lucia

2756 Malta - First Division

22:00
Naxxar Lions
VS
Lija Athletic
22:00
Zejtun Corinthians
VS
San Gwann
02:00
Zebbug Rangers
VS
Tarxien Rainbows
02:00
Senglea Athletic
VS
Swieqi

2345 Moldova - National Division

20:00
Dinamo-Auto
VS
Sheriff
23:00
Zimbru
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

23:00
Jezero
VS
Rudar
00:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Dečić

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Cliftonville
VS
Warrenpoint Town
21:00
Coleraine
VS
Ballymena United
21:00
Glenavon
VS
Linfield
21:00
Glentoran
VS
Crusaders
21:00
Portadown
VS
Dungannon Swifts
23:30
Larne
VS
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Ballinamallard United
VS
Loughgall
21:00
Knockbreda
VS
Dergview
21:00
Newry City AFC
VS
Dundela
21:00
Queen's University
VS
Institute
21:00
Annagh United
VS
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Lillestrøm
VS
Tromsø
23:00
Strømsgodset
VS
Sarpsborg 08

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Aalesund
VS
Strømmen
20:00
KFUM
VS
Grorud
20:00
Ranheim
VS
Åsane
20:00
Sandnes Ulf
VS
Stjørdals-Blink
20:00
Sogndal
VS
Bryne
20:00
Ullensaker / Kisa
VS
Raufoss

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Stal Mielec
VS
Radomiak Radom
22:30
Warta Poznań
VS
Zagłębie Lubin
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

17:40
Odra Opole
VS
Katowice
23:00
Arka Gdynia
VS
Puszcza Niepołomice
01:30
Chrobry Głogów
VS
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Moreirense
VS
Arouca
00:00
Vitória SC
VS
เบนฟิกา
02:30
Tondela
VS
Famalicão

20 Portugal - Taça De Portugal

17:00
União de Coimbra
VS
Graciosa
17:00
Vianense
VS
Vitória FC
20:00
Sao Joao Ver
VS
Leixões
21:00
Ferreira de Aves
VS
Academico Viseu
21:00
Canelas 2010
VS
Casa Pia
21:00
Vila Mea
VS
Feirense
21:00
Vinhais
VS
Nacional
21:00
Uniao Idanhense
VS
Sporting Covilhã
21:00
Sertanense
VS
Mafra
21:00
Imortal Albufeira
VS
Vilafranquense
21:00
Alpendorada
VS
Académica
21:00
Pevidem
VS
Trofense
21:00
Espinho
VS
Merelinense
21:00
Condeixa
VS
Lagos
21:00
CF Os Belenenses
VS
Pero Pinheiro
21:00
Estrela Vendas Novas
VS
Paredes
21:00
Loures
VS
Oriental Dragon
21:00
Olhanense
VS
Santa Cruz de Alvarenga
21:00
Camacha
VS
Ribeirao
21:00
Uniao Montemor
VS
Vilaverdense
21:00
Sintrense
VS
Macedo Cavaleiros
21:00
Aguias do Moradal
VS
Damaiense
21:00
Comércio Indústria
VS
União de Leiria
21:00
FC Serpa
VS
CD Olivais e Moscavide
21:00
Oliveira Hospital
VS
União Madeira
21:00
Fontinhas
VS
Torreense
21:00
Caldas
VS
Amora
21:00
Moitense
VS
Ançã
21:00
Rebordelo
VS
Cinfães
21:00
Pombal
VS
Leca
21:00
UD Oliveirense
VS
Arronches e Benfica
21:00
AR São Martinho
VS
Benfica Castelo Branco
21:00
Sacavenense
VS
Fafe
21:00
Os Limianos
VS
Berço
22:00
São Roque (Açores)
VS
Farense
22:00
Anadia
VS
Coruchense
23:00
Ferreiras
VS
Estrela Amadora
23:00
Louletano
VS
Salgueiros
23:00
Rabo Peixe
VS
Castro Daire
02:00
Felgueiras 1932
VS
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

21:00
Argeş
VS
Chindia Târgovişte
01:00
FCSB
VS
Academica Clinceni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Khimki
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
เซนิต
VS
Krylya Sovetov
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Ufa

227 Russia - FNL

14:00
SKA Khabarovsk
VS
Veles
16:00
Tom' Tomsk
VS
Urozhay
20:00
Volgar Astrakhan
VS
Dolgie Prudy
20:00
Orenburg
VS
Yenisey
20:00
Rotor Volgograd
VS
KAMAZ
20:30
Metallurg Lipetsk
VS
Tekstilshchik
21:00
Akron
VS
Torpedo Moskva
22:00
Fakel
VS
Spartak Moskva II
22:00
Neftekhimik
VS
Krasnodar II
23:00
Baltika
VS
Alaniya Vladikavkaz

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Dundee
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Hearts
VS
Livingston
21:00
Motherwell
VS
Ross County

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Greenock Morton
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Hamilton Academical
21:00
Inverness CT
VS
Queen of the South

1161 Scotland - Scottish Cup

21:00
Bo'ness United
VS
Wick Academy
21:00
Buckie Thistle
VS
Cumbernauld Colts
21:00
Cumnock Juniors
VS
Formartine United
21:00
Dalbeattie Star
VS
Newtongrange Star
21:00
Edinburgh University
VS
Lothian Hutchison
21:00
Haddington Athletic
VS
Deveronvale

1161 Scotland - League One

21:00
Cove Rangers
VS
Airdrieonians
21:00
Dumbarton
VS
Alloa Athletic
21:00
East Fife
VS
Clyde
21:00
Montrose
VS
Falkirk
21:00
Queen's Park
VS
Peterhead

1161 Scotland - League Two

21:00
Annan Athletic
VS
Edinburgh City
21:00
Forfar Athletic
VS
Albion Rovers
21:00
Kelty Hearts
VS
Stranraer
21:00
Stenhousemuir
VS
Elgin City
21:00
Stirling Albion
VS
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

21:00
Bačka Topola
VS
Vojvodina
00:00
Kolubara
VS
Radnički Niš

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Žilina
VS
Ružomberok
23:00
Zlaté Moravce
VS
Liptovský Mikuláš
23:00
Senica
VS
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Sereď
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Žilina II
VS
Rohožník
20:30
Dubnica
VS
Banska Bystrica
20:30
Komárno
VS
FK Košice
20:30
Púchov
VS
Šamorín

1638 Slovenia - 1. SNL

01:15
Olimpija
VS
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Rudar Velenje
VS
Krško
21:00
Fužinar
VS
Nafta
00:00
Brežice
VS
Dob
00:00
Gorica
VS
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
UD Ibiza
VS
Burgos
23:15
พัลมาส
VS
Ponferradina
23:15
Amorebieta
VS
เออิบาร์

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

22:30
มัลโม่
VS
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Djurgarden W
VS
Hammarby W
22:00
Växjö W
VS
Häcken W

47 Sweden - Superettan

18:00
GAIS
VS
Falkenberg
20:00
Landskrona
VS
Norrby
20:00
Vasalund
VS
Akropolis
20:00
Västerås SK
VS
GIF Sundsvall
22:00
Jönköpings Södra
VS
Brage

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Gefle
VS
Örebro Syrianska
18:00
Hudiksvall
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Piteå
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Utsikten
VS
Lindome
19:00
Torns
VS
Vänersborgs IF
20:00
Linköping City
VS
Qviding FIF
21:00
Åtvidaberg
VS
Lund
21:00
Österlen
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Skövde AIK
VS
Tvååker
21:00
IFK Malmö
VS
Trollhättan

62 Switzerland - Super League

23:00
ยังบอยส์
VS
St. Gallen
01:30
Servette
VS
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Yverdon Sport
VS
Vaduz
01:30
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Kriens
01:30
Thun
VS
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Antalyaspor
VS
Yeni Malatyaspor
23:00
Adana Demirspor
VS
Gazişehir Gaziantep

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Manisa BBSK
20:00
BB Erzurumspor
VS
Adanaspor
23:00
Gençlerbirliği
VS
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Mariupol
21:00
ชัคตาร์
VS
Veres
23:30
Rukh Vynnyky
VS
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Nyva Vinnytsya
VS
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Trostianets
VS
Sumy
20:00
Yarud Mariupol'
VS
Nikopol

515 Wales - Welsh Cup

18:45
Trefelin
VS
Connah's Quay
20:30
Aberystwyth Town
VS
Cefn Druids
20:30
Buckley Town
VS
Monmouth Town
20:30
Cardiff MU
VS
Barry Town United
20:30
Saltney Town
VS
Penrhyncoch
20:30
Swansea University
VS
Bangor City
20:30
Penrhiwceiber Rangers
VS
Flint Town United
20:30
Airbus UK
VS
Haverfordwest County
20:30
Bala Town
VS
Pontypridd Town AFC
20:30
Newtown
VS
Carmarthen Town
20:30
Dinas Powys
VS
Guilsfield

44 Argentina - Superliga

07:15
Estudiantes
VS
Platense
23:30
Aldosivi
VS
Gimnasia La Plata
01:45
Talleres Córdoba
VS
Rosario Central
01:45
Arsenal de Sarandi
VS
Lanús
04:00
Banfield
VS
Atlético Tucumán
06:15
Central Cordoba SdE
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Temperley
VS
Chacarita Juniors
23:30
Deportivo Riestra
VS
San Martín Tucumán
00:10
Quilmes
VS
Estudiantes Caseros
01:00
Deportivo Santamarina
VS
San Telmo
01:00
Club Atlético Güemes
VS
San Martín San Juan
01:00
Tristán Suárez
VS
Atlético Rafaela
01:30
Almagro
VS
Villa Dálmine
01:30
Ferro Carril Oeste
VS
Guillermo Brown
02:30
Agropecuario
VS
Atletico Mitre
04:10
Tigre
VS
Alvarado

5 Brazil - Serie A

03:00
Ceará
VS
Chapecoense
05:00
Corinthians
VS
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

07:30
Brusque
VS
Vasco da Gama
02:00
Londrina
VS
Vitória
03:30
Confiança
VS
Operário PR
04:30
CRB
VS
Avaí

5 Brazil - Serie C

01:00
Paraná
VS
Oeste
03:00
Paysandu
VS
Manaus
03:00
Ferroviário
VS
Floresta
03:00
Jacuipense
VS
Altos
03:00
Santa Cruz
VS
Botafogo PB
03:00
Volta Redonda
VS
Tombense
03:00
Mirassol
VS
Novorizontino
03:00
Figueirense
VS
Criciúma
03:00
Ituano
VS
Botafogo SP
03:00
EC São José
VS
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

07:00
Unión La Calera
VS
O'Higgins
22:00
Cobresal
VS
Antofagasta
01:00
Unión Española
VS
La Serena
03:30
Melipilla
VS
Audax Italiano
06:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Once Caldas
VS
Alianza Petrolera
02:00
Santa Fe
VS
Envigado
04:00
Rionegro Águilas
VS
Junior
06:05
Atlético Nacional
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Fortaleza CEIF
VS
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
Guanacasteca
VS
Cartaginés
06:00
San Carlos
VS
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Independiente del Valle
VS
Técnico Universitario
03:00
Mushuc Runa
VS
Orense
05:30
Guayaquil City
VS
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Achuapa
VS
Solola
23:00
Cobán Imperial
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

23:00
Siquinalá
VS
Amatitlan
04:00
Xinabajul
VS
Deportivo Reu
04:00
Aurora
VS
Mictlán
04:30
Mixco
VS
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

08:00
Puebla
VS
Cruz Azul
09:06
Tijuana
VS
Mazatlán
05:00
Atlas
VS
León

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Nacional Asunción
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
UTC Cajamarca
VS
Ayacucho
01:15
Carlos Manucci
VS
Cienciano
03:30
Alianza Atlético
VS
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

23:15
River Plate
VS
Deportivo Maldonado
01:30
Cerro Largo
VS
ลิเวอร์พูล
04:30
Sud América
VS
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Sporting Kansas City II
VS
Tulsa Roughnecks
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Charleston Battery
06:00
Hartford Athletic
VS
Tampa Bay Rowdies
06:30
Miami FC II
VS
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

20:00
AmaZulu
VS
Baroka
20:00
Orlando Pirates
VS
Mamelodi Sundowns
20:00
Sekhukhune United
VS
Golden Arrows
22:00
SuperSport United
VS
Maritzburg United
22:00
Stellenbosch
VS
Chippa United

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFA-Yennenga
VS
ASFB
22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
RCK
22:30
ASEC Koudougou
VS
SONABEL
22:30
ASK
VS
Etoile Filante
01:00
Douanes
VS
Police

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Blessing
VS
Motema Pembe

1179 Kenya - Premier League

17:00
Gor Mahia
VS
KCB
17:00
Talanta
VS
Wazito
19:00
Vihiga Bullets
VS
Bidco United
19:00
Bandari
VS
Mathare United
19:15
Posta Rangers
VS
Kariobangi Sharks

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Chabab Mohammédia
VS
Difaâ El Jadida
01:15
Olympic Safi
VS
Mouloudia Oujda
03:30
Youssoufia Berrechid
VS
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

22:30
CR Khemis Zemamra
VS
Chabab Ben Guerir
22:30
Olympique Dcheïra
VS
Moghreb Tétouan
22:30
Stade Marocain
VS
Tihad Casablanca

2568 Zambia - Super League

18:00
Nkwazi
VS
Green Eagles
20:00
Indeni
VS
ZESCO United
20:00
Power Dynamos
VS
Forest Rangers
20:00
Chambishi
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Prison Leopards
20:00
Zanaco
VS
Konkola Blades

2931 Andorra - 2. Division

01:30
La Massana
VS
Jenlai
01:30
UE Sant Julia II
VS
Atlètic Amèrica

97374 Jordan - Premier League

22:00
Shabab Al Ordon
VS
Al Wihdat
00:30
Sahab
VS
Al Jalil

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Tadamon Sour
VS
Al Hikma
19:30
Shabab Al Sahel
VS
Tripoli
19:30
Bourj
VS
Al Ahed
20:00
Al Ansar
VS
AC Sporting

74505 Qatar - Q League

23:30
Lusail City
VS
Al Shahaniya

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:15
Al Fateh
VS
Al Hazm
00:25
Al Raed
VS
Al Faisaly

5618 China PR - League One

14:30
Zhenjiang Huasa
VS
BIT
18:35
Shenyang Urban
VS
Meizhou Hakka
18:35
Chengdu Qianbao
VS
Sichuan
18:35
Nantong Zhiyun
VS
Zibo Sunday

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Pohang Steelers
VS
Jeju United
14:30
Ulsan
VS
Gwangju
17:00
Jeonbuk Motors
VS
Incheon United
17:00
Daegu
VS
Suwon

712 Korea Republic - National League

17:00
Gimpo
VS
Paju Citizen
17:00
Cheongju
VS
Yangju Citizen
17:00
Cheonan City
VS
Hwaseong
17:00
Gangneung City
VS
Pyeongtaek Citizen
17:00
Changwon City
VS
Mokpo City

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Maidstone United
21:00
Billericay Town
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Chelmsford City
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Concord Rangers
VS
Chippenham Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Braintree Town
21:00
Hungerford Town
VS
Slough Town
21:00
Oxford City
VS
Hampton & Richmond
21:00
St Albans City
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Tonbridge Angels
VS
Dorking Wanderers
21:00
Welling United
VS
Dartford

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Liniers
VS
Argentino Rosario
01:00
ลูกาโน
VS
Central Ballester

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
HSV Hoek
VS
VVOG
19:30
Excelsior '31
VS
Sportlust '46
19:30
ACV
VS
Harkemase Boys
19:30
ODIN '59
VS
DOVO
19:30
Barendrecht
VS
Ajax Amateurs
19:30
DVS '33
VS
Lisse
19:30
SteDoCo
VS
Sparta Nijkerk
20:00
Ter Leede
VS
Staphorst
23:00
VVSB
VS
GOES

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

04:00
San José
VS
Blooming

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

00:30
RES Durbuy
VS
Ganshoren
01:00
Rebecq
VS
Jette
01:00
US Givry
VS
Stockay-Warfusée
01:00
La Louvière
VS
Solières Sport
01:00
Tubize
VS
Meux

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

00:30
Sparta Petegem
VS
Ninove
01:00
Oudenaarde
VS
Ronse
01:00
Lokeren-Temse
VS
Merelbeke
01:00
Gent-Zeehaven
VS
Dikkelvenne

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

00:30
Londerzeel
VS
Bocholt
00:30
Olympia Wijgmaal
VS
Pepingen-Halle
01:00
KSC City Pirates
VS
Diegem Sport
01:00
Heur Tongeren
VS
Spouwen-Mopertingen
01:00
Sporting Hasselt
VS
Berchem Sport
01:00
Houtvenne
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Cappellen
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:00
Avanti
VS
Jong Lede
00:30
Anzegem
VS
Tempo Overijse
00:30
Svelta Melsele
VS
Erpe-Mere United
00:30
Torhout
VS
Sint-Niklaas
00:30
Oostkamp
VS
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
De Kempen
VS
Weerstand Koersel
00:30
Zwarte Leeuw
VS
Diest
00:30
Turnhout
VS
Racing Mechelen
00:30
Witgoor Sport
VS
ลีลล์
01:00
Esperanza Pelt
VS
Sint-Lenaarts
01:00
Beringen
VS
Berlaar-Heikant
01:00
Nijlen
VS
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Tournai
VS
Ostiches
01:00
Albert Quévy-Mons
VS
Braine
01:00
Jeunesse Tamines
VS
Stockel
01:00
Aische
VS
Schaerbeek-Evere
01:00
Union Namur
VS
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Huy
VS
Wanze / Bas-Oha
01:00
Marloie Sport
VS
Stade Disonais
01:00
Sprimont-Comblain
VS
Habay-la-Neuve
01:30
Oppagne-Wéris
VS
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
Vorselaar
VS
Geel
00:30
K. Kontich
VS
Eendracht Zoersel
00:30
Oppuurs
VS
Wezel
00:30
Antonia
VS
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grimbergen
VS
Bertem-Leefdaal
01:00
Stade Bierbeek
VS
Huldenberg
01:00
Veltem
VS
Linden

556 Belgium - Provincial-Liege

00:30
La Calamine
VS
Beaufays
01:00
Etoile de Faimes
VS
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Juve Hasselt
VS
Bregel Sport
01:00
Alken
VS
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Sartoise
VS
Libramont
01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Bastogne
01:00
Aubange
VS
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Chevetogne
VS
Beauraing
01:00
Biesme
VS
Malonne
01:00
Condruzien
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Ardennen
VS
Munkzwalm
00:30
SK Denderhoutem
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Rumbeke
VS
Sassport Boezinge
00:00
Sparta Heestert
VS
Eendracht Wervik
00:30
Diksmuide
VS
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Lokomotiv Ruse
VS
Riltsi
21:00
Chernomorets Balchik
VS
Spartak Varna II
21:00
Sportist General Toshevo
VS
Ludogorets III
21:00
Dorostol
VS
Chernolomets
21:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Volov Shumen

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Ethnikos Assias
VS
Ormideia
20:30
EN THOI Lakatamia
VS
Digenis Morphou
20:30
Iraklis Yerolakkou
VS
APEP
20:30
Halkanoras
VS
MEAP Nisou
20:30
Peyia
VS
Digenis Ypsonas
20:30
Elia Lythrodonta
VS
Kouris Erimi
20:30
AE Zakakiou
VS
Omonia Psevda

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Benesov
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Baník Sokolov
VS
Loko Vltavín
15:15
Motorlet Praha
VS
Slavia Praha II
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Dukla Praha II
15:15
Jablonec II
VS
Sokol Brozany
15:15
Hradec Kralove II
VS
Zbuzany
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Přepeře
15:30
Králův Dvůr
VS
Písek
15:30
Sokol Hostoun
VS
Rakovnik
15:30
Povltava FA
VS
Slavoj Vyšehrad
15:30
Karlovy Vary
VS
Admira Praha
15:30
Slovan Liberec II
VS
Sokol Živanice
20:30
Ústí nad Orlicí
VS
Pardubice II
20:30
Slovan Velvary
VS
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Velké Meziříčí
VS
Frýdek-Místek
20:30
Blansko
VS
Uherský Brod
20:30
Dolní Benešov
VS
Znojmo
21:00
Hanácká
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Slavoj Mýto
15:15
Český lev - Union Beroun
VS
České Budějovice II
15:30
Hořovicko
VS
Marianske Lazne
20:30
Doubravka
VS
Otava Katovice
20:30
Spartak Sobeslav
VS
Prestice
20:30
Jindrichuv Hradec
VS
Sokol Lom
21:00
Hvězda Cheb
VS
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
FK Brandys nad Labem
15:15
Štětí
VS
Olympie Brezova
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Kladno
20:30
Slaný
VS
Neratovice-Byškovice
20:30
Banik Sous
VS
Chomutov
20:30
Český Brod
VS
Dobris
20:30
Ostrov
VS
Arsenal Česká Lípa
20:30
Louny
VS
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Čáslav
15:15
Dvůr Králové
VS
Kolín
20:30
Tochovice
VS
Letohrad
20:30
Horky nad Jizerou
VS
Trutnov
20:30
Velke Hamry
VS
Benatky nad Jizerou
20:30
Náchod
VS
Sokol Libiš
20:30
Poříčany
VS
Hlinsko
20:30
Vysoke Myto
VS
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Skaštice
20:30
Nove Sady
VS
Kozlovice
20:30
HFK Olomouc
VS
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:30
Start Brno
VS
Žďár nad Sázavou
20:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Břeclav
20:30
Havlickuv Brod
VS
Hodonín-Šardice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Ishøj
VS
Greve
18:30
Herstedøster
VS
Frederikssund
19:00
Solrød
VS
Avarta
19:00
B 1903
VS
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
KFUM
VS
Holbæk B&I
18:00
Ringsted
VS
LSF
19:00
AB Tårnby
VS
B 1908
19:00
Tarnby FF
VS
Skovshoved
19:00
Køge Nord
VS
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
Hedensted
18:00
Sydvest
VS
B 1909
18:00
B 1913
VS
Oure
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Marienlyst
20:00
Varde IF Elite
VS
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
ASA Aarhus
VS
Kjellerup
18:00
Fuglebakken KFUM
VS
Holstebro
18:00
AaB II
VS
VRI
19:00
Odder
VS
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

18:00
Vaajakoski
VS
SJK Akatemia
19:00
EPS
VS
I-Kissat
19:00
Honka Akatemia
VS
HJS Akatemia
19:00
Ilves II
VS
Jazz
19:00
VJS
VS
KaaPo
19:00
GrIFK
VS
SalPa
19:00
PeKa
VS
Reipas
19:00
Kiffen
VS
MiPK
19:00
Atlantis
VS
MYPA
21:00
RoPS II
VS
JJK
22:00
JS Hercules
VS
Kemi City
23:00
KuFu-98
VS
PKKU

17 France - CFA Group A

20:00
Lorient II
VS
Guingamp II
21:00
Versailles
VS
Granville
21:00
Caen II
VS
Rouen
23:00
Blois
VS
Poissy
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
C' Chartres
23:00
Saint-Malo
VS
Vannes
23:00
Stade Plabennec
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Vitré
VS
Romorantin

17 France - CFA Group B

22:00
Haguenau
VS
Gobelins
22:00
Épinal
VS
St Maur Lusitanos
22:00
Auxerre II
VS
Bobigny
22:00
Reims II
VS
Olympique St Quentin
23:00
Beauvais
VS
Schiltigheim
23:00
Belfort
VS
Fleury 91
23:00
Entente SSG
VS
Metz II
23:00
Sainte Geneviève
VS
Lens II

17 France - CFA Group C

21:00
Jura Sud Foot
VS
Olympique Lyonnais II
22:00
Chasselay MDA
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Saint-Priest
VS
Lyon Duchère
23:00
Aubagne
VS
Grasse
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Hyères
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Monaco II
23:00
Toulon
VS
Martigues
23:00
Olympique Marseille II
VS
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

23:00
Andrézieux
VS
Canet Roussillon
23:00
Bergerac
VS
Bourges Foot 18
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Stade Montois
23:00
Colomiers US
VS
Nantes II
23:00
Les Herbiers
VS
Yzeure
23:00
Angers SCO II
VS
Béziers
23:00
Chamalières
VS
Angoulême
23:00
Montpellier II
VS
Trélissac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Hauts Lyonnais
VS
Aurillac Arpajon
21:00
Velay
VS
Limonest
22:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Vaulx
23:00
Chambery
VS
Saint-Étienne II
23:00
Ain Sud
VS
Lyon Duchere II
23:30
Moulins Football
VS
Clermont II
00:00
Thonon Évian
VS
Montlucon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Besancon FC
VS
Morteau Montlebon
23:00
Montceau
VS
Dijon II
23:00
Grandvillars
VS
Paron
23:00
Jura Dolois
VS
Gueugnon
23:00
Selongey
VS
Pontarlier

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Dinan Léhon
23:00
Guipry-Messac
VS
Brest II
23:00
TA Rennes
VS
Rennes II
23:00
Drapeau Fougères
VS
Saint-Pierre Milizac
23:00
Pontivy GSI
VS
Trégunc
23:00
Stade Briochin II
VS
Stade Pontivy
23:30
Plouzane
VS
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Vierzon
23:00
Tourangeau
VS
J3 Amilly
23:00
Orleans II
VS
C' Chartres II
23:00
Montargis
VS
Chateauneuf-sur-Loire
00:00
Montlouis
VS
Chateauroux II

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Biesheim
22:00
Colmar
VS
Prix-lès-Mézières
23:00
RC Epernay
VS
Nancy II
23:00
Sarre Union
VS
Raon l'Etape
23:00
Amneville
VS
Strasbourg II
23:00
Mulhouse
VS
Troyes II
23:00
Thaon
VS
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
US Chantilly
VS
Boulogne II
20:30
Amiens SC II
VS
Lille II
23:00
Le Touquet
VS
Croix Football IC
23:00
Feignies-Aulnoye
VS
Amiens AC
23:00
Wasquehal
VS
Valenciennes II
01:00
Olympique Marcquois
VS
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Cherbourg
23:00
Bayeux
VS
Saint-Lo Manche
23:00
Dieppe
VS
Quevilly II
23:00
Oissel CMS
VS
AG Caennaise
23:00
Alencon
VS
Romilly-Pt St Pierre
23:30
Dives-Cabourg
VS
Avranches II
00:00
Évreux 27
VS
Vire

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Ancona
VS
Lucchese
19:30
Carrarese
VS
Fermana
21:00
Olbia
VS
Cesena
22:30
Grosseto
VS
Gubbio
22:30
Modena
VS
Virtus Entella
22:30
Pescara
VS
Viterbese
22:30
Pontedera
VS
Montevarchi
22:30
ACN Siena 1904
VS
Reggiana
22:30
Teramo
VS
Imolese
22:30
Vis Pesaro
VS
Pistoiese

1578 Norway - 2. Division

19:00
Alta
VS
Senja
20:00
Bærum
VS
Moss
20:00
Kongsvinger
VS
Eidsvold
21:00
Arendal
VS
Skeid
23:00
Hødd
VS
Asker

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Motor Lublin
21:00
Sokół Ostróda
VS
Ruch Chorzów
23:00
Kalisz
VS
Hutnik Krakow

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Şomuz Fălticeni
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Bucovina Radauti
21:00
Foresta Suceava
VS
Paşcani
21:00
Hușana Huși
VS
SJ Vaslui
21:00
Dante Botoşani
VS
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Sporting Lieşti
VS
Dinamo Bacău
21:00
Sportul Chiscani
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Viitorul Ianca
VS
Făurei
21:00
Focsani
VS
Otelul

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Popești-Leordeni
VS
Înainte Modelu
21:00
Agricola Borcea
VS
Voluntari II
21:00
Afumaţi
VS
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Olteniţa
VS
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Rapid Bucuresti II
VS
Academica Clinceni II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Kids Tâmpa Braşov
21:00
Targu Secuiesc
VS
Blejoi Vispeşti
21:00
Plopeni
VS
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
CS U Craiova II
VS
Viitorul Dăești
21:00
Horezu
VS
Petrolul Potcoava
21:00
Minerul Costeşti
VS
Alexandria

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:30
Dubocica
VS
Meševo
20:30
Dinamo Vranje
VS
Buducnost Popovac
20:30
Jagodina
VS
Pčinja Trgovište
20:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Hajduk Veljko

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Takovo
VS
Sloga Bajina Basta
20:30
Budućnost Arilje
VS
Borac Čačak
20:30
Jedinstvo Ub
VS
Real Podunavci
20:30
Mačva 1929
VS
Semendrija 1924
00:00
Sloboda Užice
VS
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Kalna n. Hronom
VS
Spartak Myjava
20:00
Nové Zámky
VS
Marcelová

32 Spain - Tercera - Group 1

00:00
Ourense CF
VS
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cartes
VS
Vimenor
22:00
Atlético Albericia
VS
Torina
22:30
Naval
VS
Selaya
23:00
Escobedo
VS
Gimnástica Torrelavega
23:30
Castro
VS
Noja

32 Spain - Tercera - Group 4

20:30
CD Vitoria
VS
Santutxu
21:30
Pasaia KE
VS
Deportivo Alaves II
22:00
Lagun Onak
VS
Deusto
22:30
Uritarra
VS
Aurrera de Ondarroa
23:00
Leioa
VS
Basconia
23:30
Urduliz
VS
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Ascó
VS
Peralada

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Villarreal III
VS
Saguntino
22:00
Jove Espanol
VS
Valencia II
23:30
Acero
VS
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

23:00
Alcobendas Sport
VS
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
Ciudad Rodrigo
21:30
Salamanca II
VS
Atlético Astorga
22:00
Bembibre
VS
Mirandés II
22:00
La Virgen del Camino
VS
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Intergym
VS
Torreperogil
00:00
Torre del Mar
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Ceuta II
VS
Tomares
00:30
Gerena
VS
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

21:30
Felanitx
VS
San Rafael
22:00
Constància
VS
Soller
22:00
Santanyi
VS
Mallorca II
22:30
Collerense
VS
Binissalem
23:00
Manacor
VS
Platges de Calvià
00:00
Inter Ibiza
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

22:30
Santa Úrsula
VS
Tenisca
23:30
Villa Santa Brígida
VS
Lanzarote
23:30
Unión Sur Yaiza
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

22:30
Cartagena II
VS
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Cortes
VS
Cantolagua
21:30
Beti Onak
VS
Gares
21:30
Huarte
VS
Subiza
23:00
Valle Egüés
VS
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 16

21:00
River Ebro
VS
Rapid de Murillo
22:30
Agoncillo
VS
Berceo
23:00
Casalarreina
VS
Haro
23:30
Yague
VS
Cenicero

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Hogar Alcarreño
VS
Azuqueca
22:30
Albacete II
VS
San Clemente
22:30
Tarancón
VS
Quintanar del Rey

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
Grebbestad
18:00
Ahlafors
VS
Vänersborgs FK
19:00
Oddevold
VS
IFK Skovde
19:00
Forward
VS
Lidköping
20:00
Yxhult
VS
Gauthiod
21:00
IFK Tidaholm
VS
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:30
Kvarnsveden
VS
Karlberg
19:00
Skiljebo
VS
Enskede
19:00
Kungsängen
VS
Järfälla
19:00
Stockholm Internazionale
VS
Lidingö
19:00
IFK Österåker
VS
Arlanda
20:00
Enkoping
VS
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Skellefteå
VS
Ytterhogdal
19:00
Boden
VS
Sandviks
20:00
Stöde
VS
Tegs SK
20:00
Frösö
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

18:00
Balkan
VS
Rosengård
19:00
Kristianstad
VS
Prespa Birlik
20:00
Karlshamn
VS
Solvesborg
20:00
Hässleholms IF
VS
Berga
20:00
Räppe
VS
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Eskilstuna City
VS
Karlslund
19:00
Rynninge
VS
Arameiska / Syrianska
19:00
Huddinge
VS
Nyköping
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Smedby
20:00
Mjolby
VS
IFK Eskilstuna
21:00
Värmbols
VS
United Nordic
23:00
Syrianska
VS
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Ängelholm
VS
Assyriska BK
18:30
Ullared
VS
Vinberg
18:30
Sävedalen
VS
Dalstorps
19:00
Astrio
VS
Varbergs GIF
19:00
Eskilsminne
VS
Onsala
20:00
Husqvarna
VS
Hoganas
21:00
Vastra Frolunda
VS
Tord

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

20:00
Turgutluspor
VS
Çorum Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Fatsa Belediyespor
VS
Arnavutköy Belediyespor
18:30
Bugsaşspor
VS
Batman Petrolspor
19:00
Artvin Hopaspor
VS
Hendek Spor
19:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Kahta 02 Spor
19:30
Osmaniyespor
VS
Elazığspor
19:30
Karaman Belediyespor
VS
Nevşehirspor
20:00
Çatalcaspor
VS
Sancaktepe Belediye
20:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Erbaaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Yeni Altındağ BS
VS
Hacettepe
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Halide Edip Adıvar
19:00
Yeni Orduspor
VS
Kızılcabölükspor
19:00
Yomraspor
VS
68 Aksaray Belediyespor
19:00
Elaziz Belediyespor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
19:30
Çarşambaspor
VS
Kuşadasıspor
19:30
Düzcespor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
19:30
Erzin Belediyespor
VS
Kestelspor
20:00
Bayrampaşaspor
VS
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:00
Ağrı 1970
VS
Karabükspor
19:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Ceyhanspor
19:30
Türk Metal Kırıkkale
VS
Erokspor
19:30
Ankara Adliyespor
VS
Gümüşhanespor
20:00
Tepecikspor
VS
Edirnespor
20:00
Derincespor
VS
İçelspor
20:00
Modafenspor
VS
Orduspor 1967
23:00
Karşıyaka
VS
Ofspor
23:00
Fethiyespor
VS
Mardin BB

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Duque de Caxias
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Carapebus
VS
Perolas Negras
01:00
Campo Grande AC
VS
Nova Cidade
01:00
Olaria
VS
Serrano RJ
01:00
Goytacaz
VS
Serra Macaense

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Cruzeiro RS
VS
Brasil Farroupilha
01:00
União RS
VS
Tupi RS
04:00
Veranópolis
VS
Igrejinha

5 Brazil - Mineiro 2

04:00
Tupynambás
VS
Villa Nova

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Araucária
VS
Nacional PR
01:30
União PR
VS
Andraus Brasil
01:30
AA Iguaçu
VS
Independiente FSJ
01:30
PSTC
VS
Prudentópolis
01:30
Verê
VS
Apucarana

44 Argentina - Primera B Metropolitana

21:35
Colegiales
VS
Talleres Remedios
01:00
Sacachispas
VS
Cañuelas
01:00
Los Andes
VS
San Miguel
01:00
Fénix
VS
UAI Urquiza
01:00
Defensores Unidos
VS
Comunicaciones
01:00
Villa San Carlos
VS
Deportivo Armenio

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Ciudad de Bolívar
01:30
Gimnasia y Tiro
VS
Boca Unidos
01:30
Sarmiento Resistencia
VS
Sportivo Las Parejas
01:30
Def. de Pronunciamiento
VS
Gimnasia Concepción
01:30
Crucero del Norte
VS
Central Norte
01:30
Deportivo Camioneros
VS
Sportivo Peñarol
02:00
Sportivo Belgrano
VS
Douglas Haig
02:00
Defensores Belgrano VR
VS
Racing Córdoba
02:00
Villa Mitre
VS
Circulo Deportivo
02:00
Sansinena
VS
Independiente Chivilcoy
02:00
Huracán Las Heras
VS
Olimpo
02:30
Unión Sunchales
VS
Chaco For Ever
02:30
Juventud Unida Univ.
VS
Estudiantes de San Luis

909440 Cambodia - C-League

15:30
Nagacorp
VS
Visakha

3347 San Marino - Campionato

20:00
Juvenes / Dogana
VS
Tre Penne
20:00
Pennarossa
VS
San Giovanni
20:00
Domagnano
VS
Cailungo
20:00
Fiorentino
VS
Folgore

2454 Albania - 1st Division

21:00
Shkumbini Peqin
VS
Erzeni Shijak
21:00
Maliqi
VS
Apolonia Fier
21:00
Tërbuni Pukë
VS
Vora
21:00
Tomori Berat
VS
Lushnja
21:00
Butrinti Sarandë
VS
Burreli
21:00
Besa Kavajë
VS
Korabi Peshkopi
21:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Pogradeci
21:00
Bylis Ballsh
VS
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

21:00
Memaliaj
VS
Flamurtari
21:00
Përmeti
VS
Devolli
21:00
Gramozi Ersekë
VS
Albpetrol Patos
21:00
Sopoti Librazhd
VS
Naftëtari Kuçovë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Bucheon 1995
VS
Gyeongnam
14:00
Ansan Greeners
VS
Anyang

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Bayside United
VS
The Gap
15:00
Acacia Ridge
VS
Centenary Stormers
16:00
Toowong
VS
Univ. Queensland

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Corinthians U20

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Peninsula Power
VS
Brisbane Roar II
15:00
SC Wanderers
VS
Gold Coast Knights
15:00
Olympic
VS
Redlands United
15:00
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Capalaba
15:00
Queensland Lions
VS
Brisbane Strikers
16:00
Gold Coast United
VS
Magpies Crusaders
16:30
Moreton Bay United
VS
Logan Lightning

886 Egypt - Egypt Cup

00:00
Al Ahly
VS
ENPPI

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Thes Sport
VS
Liège
01:00
Dender
VS
La Louvière Centre
01:00
Heist
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

15:30
Arminia Bielefeld U19
VS
Bayer Leverkusen U19
16:00
Fortuna Koln U19
VS
Borussia Dortmund U19
16:00
St. Pauli U19
VS
Dresden U19
16:00
Energie Cottbus U19
VS
Hallescher FC U19
16:00
Union Berlin U19
VS
Hertha U19
16:00
Holstein Kiel U19
VS
RB Leipzig U19
16:00
Jena U19
VS
Eimsbütteler TV U19
16:00
Saarbrucken U19
VS
Bayern U19
17:00
Hansa Rostock U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
Hoffenheim U19
VS
Kickers Offenbach U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Freiburg U19
17:00
Stuttgart U19
VS
Ulm U19
18:00
Hannover U19
VS
Bremen U19
18:30
Nurnberg U19
VS
Darmstadt 98 U19
19:00
Hamburger SV U19
VS
Viktoria Berlin U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Atalanta U19
VS
Milan U19
18:00
Inter U19
VS
Juventus U19
20:00
Torino U19
VS
Empoli U19

2 Poland - Ekstraliga Women

15:15
UKS SMS Lodz W
VS
Czarni Sosnowiec W
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Akademia Piłkarska LG
17:00
Medyk Konin W
VS
Rekord Bielsko-Biala W
21:00
Tarnovia Tarnów
VS
Leczna W

251 Italy - Primavera 2

16:00
Benevento U19
VS
Ascoli U19
19:30
Como U19
VS
Cittadella U19
20:00
Brescia U19
VS
Venezia U19
20:00
Cremonese U19
VS
Alessandria U19
20:00
Pordenone U19
VS
Parma U19
20:00
Reggiana U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Cosenza U19
VS
Pisa U19
20:00
Frosinone U19
VS
Spezia U19
20:00
Salernitana U19
VS
Lazio U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:00
Opava U19
VS
Pribram U19
16:00
Slovacko U19
VS
Brno U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Plzen U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Sparta Praha U19
17:30
Sigma Olomouc U19
VS
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Slavia Prague W
19:15
Sparta Prague W
VS
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Zaglebie U18
VS
Stal Rzeszów U18
17:00
Warta Poznań U18
VS
Wisla U18
17:00
Cracovia U18
VS
Legia U18
17:15
Polonia Warszawa U18
VS
Raków Częstochowa U18
18:00
Arka Gdynia U18
VS
Lech Poznan U18
21:00
SMS Łódź U18
VS
Slask U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Al Am'ari
VS
Jabal Al Mukaber
23:00
Shabab Alsamu
VS
Shabab Al-Dhahiriya

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Free State Stars
VS
Cape Town Spurs
20:00
Jomo Cosmos
VS
TTM
20:00
Platinum City Rovers
VS
Pretoria Callies
20:00
Richards Bay
VS
Venda FC

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:25
Al Bataeh
VS
Al-Taawon
20:25
Masafi
VS
City
20:25
Masfut
VS
Al Ramms
20:25
Hatta
VS
Dibba Al Hisn

65437 Panama - Lpf

06:00
Veraguas
VS
Sporting San Miguelito
06:00
Atlético Chiriquí
VS
Árabe Unido
06:00
Independiente
VS
Alianza

122 Kosovo - Superliga

20:00
Ulpiana
VS
Dukagjini
20:00
KF Llapi
VS
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Schötz
VS
Luzern II
21:00
Zug
VS
Delémont
21:00
Solothurn
VS
Münsingen
21:00
Köniz
VS
Wohlen
21:00
Bassecourt
VS
Grasshopper II
21:00
Balzers
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Eschen / Mauren
VS
Thalwil
21:00
Winterthur II
VS
Freienbach
21:00
Tuggen
VS
Baden
21:00
Lausanne II
VS
Echallens
21:00
Bulle
VS
Martigny Sports
22:00
Buochs
VS
Kosova
22:00
Uzwil
VS
Paradiso
22:00
Linth
VS
Gossau
22:00
Meyrin
VS
Vevey Sports
22:30
Chênois
VS
La Chaux-de-Fonds
23:00
Lugano II
VS
St. Gallen II
23:00
Monthey
VS
Terre Sainte
00:00
Lancy
VS
Thun II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Sion II
VS
Biel-Bienne
21:00
Brühl
VS
Stade Nyonnais
21:00
Cham
VS
Black Stars
21:00
Zürich II
VS
Young Boys II
21:00
Breitenrain
VS
Bellinzona
21:00
YF Juventus
VS
Bavois
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Basel II
01:00
Étoile Carouge
VS
Chiasso

143 Austria - Regionalliga: Mitte

18:30
Wolfsberger AC II
VS
Bad Gleichenberg
00:00
St. Anna
VS
Treibach

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Bruck/Leitha

2493 Mauritania - Super D1

21:30
SNIM
VS
Armee
23:30
Concorde
VS
Tevragh-Zeïne
23:30
Gourel Sangue
VS
Tidjikja

227 Russia - Pfl

18:00
Yenisey II
VS
Olimp-Dolgoprudny II

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Jitex W
VS
Älvsjö AIK W
19:00
Uppsala W
VS
IFK Sundsvall W
19:00
Lidköping W
VS
Bollstanäs W
19:00
Morön W
VS
IFK Kalmar W
21:00
Brommapojkarna W
VS
Alingsås W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Ferroviário Maputo
VS
Ferroviario Beira
19:30
ENH Vilankulo
VS
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
TiPS W
VS
Åland United W
18:00
KuPS W
VS
PK-35 Vantaa W
19:00
HJK W
VS
Honka W
22:30
Ilves W
VS
HPS W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Eibar W
VS
Athletic Club W
17:00
Barcelona W
VS
Valencia W
21:00
Real Sociedad W
VS
Sevilla W
22:00
Madrid CFF W
VS
Rayo Vallecano W
22:00
Alavés W
VS
Villarreal W
23:30
Atletico Granadilla W
VS
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Servette Chênois W
VS
Aarau W
21:00
Young Boys W
VS
Yverdon W
22:00
Basel W
VS
Luzern W
23:00
Grasshopper W
VS
Lugano W
23:30
Zurich W
VS
St. Gallen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Fortuna Hjorring W
VS
Køge
21:00
Farum BK W
VS
AGF W

17 France - Division 1 Women

19:30
Fleury 91 W
VS
Soyaux W
19:30
Stade de Reims W
VS
Montpellier W
19:30
Issy W
VS
Bordeaux W
21:30
Dijon W
VS
Saint-Étienne W

11 Germany - Dfb Pokal Women

19:00
Hamburger SV W
VS
Gütersloh W
19:00
Germania Ebing W
VS
Freiburg W
20:00
Borussia Bocholt W
VS
Werder Bremen W
20:00
Hannover 96 W
VS
Turbine Potsdam W
20:00
Andernach W
VS
SC Sand W
22:30
Elversberg W
VS
Bayern Munich W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Diósgyőri VTK W
VS
MTK Hungaria W
21:00
Viktória Szombathely W
VS
Soroksár W
21:00
Győri ETO W
VS
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Juventus W
VS
Empoli W
19:30
Verona W
VS
Napoli W
19:30
AC Milan W
VS
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Mazatlán W
VS
América W

802 Israel - Lig Bet

20:00
Ihud Bnei Baka
VS
Ahi Bir al-Maksur
00:45
Hapoel Pardesya Noam
VS
Hapoel Kiryat Ono
01:15
Sporting Tel Aviv
VS
Beitar Petah Tikva

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Rio Ave U23
VS
Académica U23
17:00
Farense U23
VS
Marítimo U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

22:15
Muharraq
VS
Malkiya
22:15
Budaiya
VS
Khalidiya
00:30
Al Ahli
VS
Al Ittifaq Maqaba

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Toronto II
06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
New England II

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Warrenpoint Town U20
VS
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Trival Valderas U19
VS
Atl. Madrid U19
17:00
Marina Sport U19
VS
Ural U19
17:00
Barcelona U19
VS
Bellvitge U19
17:00
Sevilla U19
VS
Tiro de Pichón U19
17:00
Real Valladolid U19
VS
Rayo Vallecano U19
17:00
Arucas U19
VS
Acodetti U19
17:00
Orientación Marítima U19
VS
Tenerife U19
17:00
Las Zocas U19
VS
San José U19
18:00
Séneca U19
VS
Sporting Atlético U19
18:00
La Oliva U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Sobradillo U19
VS
Juventud Laguna U19
19:00
Huracán U19
VS
Unión Viera U19
20:45
Real Avilés U19
VS
Deportivo La Coruña U19
21:00
Albacete U19
VS
La Nucía U19
21:00
Conquense U19
VS
CF San José U19
21:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Ebro U19
21:30
Sanluqueno U19
VS
Coria U19
21:30
Unión Adarve U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Val Miñor U19
22:00
Arenal U19
VS
Celta de Vigo U19
22:00
Villegas U19
VS
Danok Bat U19
22:00
Europa U19
VS
Montecarlo U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Girona U19
22:00
Real Zaragoza U19
VS
Sabadell U19
22:00
Málaga U19
VS
Córdoba U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Badajoz U19
22:00
Alzira U19
VS
Villarreal U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
Talavera U19
22:30
Real Madrid U19
VS
Cultural Leonesa U19
22:30
Mensajero U19
VS
Maspalomas U19
23:00
Covadonga U19
VS
Bezana U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Getxo U19
23:00
Atlético Baleares U19
VS
San Francisco U19
23:00
Cádiz U19
VS
San Félix U19
23:00
La Cruz U19
VS
Las Rozas U19
23:00
Valencia U19
VS
Roda U19
00:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Recreativo Huelva U19
01:30
Real Murcia U19
VS
Cartagena FC U19
02:00
Águilas SA U19
VS
Marino U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Metaloglobus
VS
Unirea Constanța
15:00
Csikszereda
VS
SCM Gloria Buzau
15:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Universitatea Cluj
15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
Astra
17:00
Unirea Dej
VS
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Chauvigny
VS
Niort II
23:00
Bordeaux II
VS
Poitiers
00:00
Stade Bordelais
VS
Cognac
00:00
Anglet Genets
VS
Libourne
00:00
Bressuire
VS
Aviron Bayonnais
00:00
Chatellerault
VS
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Occitanie

22:00
Rodez II
VS
Agde
23:30
Balma
VS
Salinieres Aigues Mortes
00:00
Alberes Argelès
VS
Toulouse II
00:00
Muret
VS
Castanet
00:00
Stade Beaucairois
VS
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Racing Colombes 92
VS
Linas-Montlhery
21:00
Aubervilliers
VS
Mantes 78
23:00
Meaux Academy Football
VS
Paris II
23:00
Ivry US
VS
Les Ulis
23:00
Créteil II
VS
PSG II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Villefranche SJB
VS
Consolat Marseille
21:00
Côte Bleue
VS
Cannes
22:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Cannet Rocheville
23:00
Istres
VS
Nice II
23:30
Gazélec Ajaccio
VS
Corte

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
FC Košice U19
16:00
DAC U19
VS
Žilina U19
16:00
Nitra U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Trenčín U19
18:00
Spartak Trnava U19
VS
Poprad U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Iga Kunoichi W
VS
Kamogawa W
11:00
Speranza W
VS
Ehime W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Rubin Kazan W
18:00
Ryazan VDV W
VS
Yenisey W
20:00
Krasnodar W
VS
Chertanovo W
21:00
Zenit W
VS
CSKA Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Kamboi Eagles
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
Anti Drugs Strikers
VS
East End Lions
01:00
Ports Authority
VS
RSLAF

1004 Canada - Premier League

01:00
HFX Wanderers
VS
Edmonton
03:30
Atlético Ottawa
VS
Cavalry
06:00
Forge
VS
Pacific

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Andelsbuch
21:00
Fussach
VS
Nenzing
21:00
Hard
VS
Lustenau
22:00
Bezau
VS
Bizau
22:00
Lochau
VS
Göfis
22:00
Schruns
VS
Ludesch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:45
Bayside United Res.
VS
The Gap Res.
13:00
Acacia Ridge Res.
VS
Centenary Stormers II
14:00
Toowong Res.
VS
Univ. Queensland Res.

80 Chile - Segunda División

01:00
Independiente
VS
Deportes Valdivia
02:00
Concepcion
VS
San Antonio Unido
05:00
Colchagua
VS
Lautaro de Buin

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Yunogo Belle W
VS
Tsukuba Ladies

49477 ไทยลีก 3

15:30
Kamphaeng Phet
VS
Chiangrai
15:30
Northern Tak United
VS
Nakhon Mae Sot United
15:30
Phitsanulok
VS
See Kwae
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Surin
15:30
Sakon Nakhon
VS
Mahasarakham United
15:30
Sisaket United
VS
Chaiyaphum United
15:30
Satun United
VS
Young Singh United
15:30
ACDC
VS
Kohkwang
15:30
Bankhai United
VS
Kabin United
15:30
Rayong United
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Muangnont
15:30
Nonthaburi
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Prime Bangkok
VS
Samut Prakan
15:30
Army
VS
Siam
15:30
Ang Thong
VS
Saraburi United
15:30
Kanchanaburi
VS
IPE Samut Sakhon
15:30
Pathum Thani University
VS
Bang Pa-in
16:00
Nara United
VS
Patong City
16:00
Songkhla
VS
Jalor City

1233 Finland - Kolmonen

16:00
OsPa
VS
RoPo
16:30
ToTe
VS
CLE
17:00
Union Plaani
VS
Liry
18:00
HauPa
VS
OPS
18:00
Kirkkonummi
VS
EPS II
18:00
MPS/Atletico Malmi
VS
LPS
18:00
Kontu
VS
MPS
18:30
EsPa
VS
EIF II
19:00
PuiU Helsinki
VS
KoiPS
19:00
LaPa
VS
SavU
19:00
HaPK
VS
STPS
19:00
PK-37
VS
Riverball
19:00
Toejoen Veikot
VS
Wilpas
19:00
IkU
VS
JanPa
19:00
KaIK
VS
Sporting Kristina
19:00
Nykarleby IK
VS
IK Myran
20:00
IPS Edustus
VS
RPS Lions
20:00
JPS
VS
Warkaus
20:00
MaPS
VS
VG-62
21:00
LehPa
VS
Barca
21:00
Virkiä
VS
Korsnas