lsm99

ตารางบอล 26 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
เซาแธมป์ตัน
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:30
อาร์เซน่อล
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
SC Cambuur
19:30
อัลค์มาร์
VS
Go Ahead Eagles
19:30
ฮีเรนวีน
VS
ทเวนเต้
21:45
เฮราเคิล
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
VfL Bochum 1848
VS
VfB Stuttgart
22:30
SC Freiburg
VS
FC Augsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
บอร์กโดซ์
VS
แรนส์
20:00
แบรสต์
VS
เม็ตซ์
20:00
แร็งส์
VS
น็องต์
20:00
Troyes
VS
อองเช่ร์
22:00
Clermont
VS
โมนาโก
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
ยูเวนตุส
VS
ซามพ์โดเรีย
20:00
เอ็มโปลี
VS
โบโลญญ่า
20:00
ซัสเซาโล่
VS
Salernitana
20:00
อูดิเนเซ่
VS
ฟิออเรนติน่า
23:00
ลาซิโอ
VS
โรม่า
01:45
นาโปลี
VS
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

19:00
มาจอร์กา
VS
โอซาซูนา
21:15
FC Barcelona
VS
เลบันเต้
23:30
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
กาดิซ
23:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เอลเช่
02:00
เรอัล เบติส
VS
เกตาเฟ่

479 เจลีก

11:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
Blaublitz Akita
11:30
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
มาชิดา เซลเวีย

49477 ไทยลีก

18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Suphanburi Football Club
VS
Port FC
18:00
Police Tero FC
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

17:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
Muangkan United
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

23:00
เนปาล
VS
โอมาน

462 England - Fa Trophy

21:00
Hashtag United
VS
Chipstead

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Bristol City W
VS
Durham W
18:00
Charlton W
VS
Blackburn Rovers W
20:00
Liverpool W
VS
Crystal Palace W
20:00
Millwall W
VS
Coventry United W
20:00
Sheffield Utd W
VS
Watford W
20:00
Sunderland W
VS
Lewes W

462 England - Women's Super League

18:30
Manchester United W
VS
Chelsea W
20:00
Brighton W
VS
Aston Villa W
20:00
Tottenham W
VS
Reading W
21:00
West Ham W
VS
Leicester W
00:45
Arsenal W
VS
Manchester City W

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
TEC
VS
Koninklijke HFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
PSV W
VS
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Hamburger SV
VS
นูเรมเบิร์ก
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Sandhausen
18:30
Dynamo Dresden
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

18:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Borussia Dortmund II
19:00
Zwickau
VS
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Holstein Kiel II
VS
Eintracht Norderstedt
19:00
Teutonia Hamburg
VS
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Auerbach
VS
Hertha BSC II
18:00
Lokomotive Leipzig
VS
Germania Halberstadt
18:00
Union Fürstenwalde
VS
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Preußen Münster
VS
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

16:00
Ismaning
VS
Hallbergmoos-Goldach
20:00
Schwabmünchen
VS
Donaustauf
20:00
Garching
VS
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Leher TS
VS
Borgfeld
20:00
Werder Bremen III
VS
Komet Arsten
20:00
Union Bremen
VS
SFL Bremerhaven
20:30
Habenhauser FV
VS
Hastedt
20:30
Vatan Sport
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
HEBC
VS
Rugenbergen
19:00
Niendorfer TSV
VS
Süderelbe
20:00
TSV Sasel
VS
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Steinbach
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Eddersheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
SV Breinig
VS
Frechen
20:00
Wesseling-Urfeld
VS
Borussia Freialdenhoven
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Eilendorf
VS
VfL Vichttal
20:00
Alfter
VS
Fortuna Köln II
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Hürth
20:30
Pesch
VS
Hennef 05
20:30
Siegburger SV
VS
FC BW Friesdorf

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Monheim
VS
Schonnebeck
20:00
Germania Ratingen
VS
Cronenberger SC
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Kleve
20:00
TVD Velbert
VS
FC Bocholt
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Meerbusch
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Union Nettetal
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
Dusseldorf-West
20:30
Hilden
VS
SC Velbert
20:30
FSV Duisburg
VS
SF Niederwenigern
20:30
1. FC M'gladbach
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Eintracht Northeim
VS
Germania Egestorf
20:00
Bersenbrück
VS
Kickers Emden
20:00
Heeslinger SC
VS
BW Lohne
20:00
VfL Oldenburg
VS
Rotenburger SV
20:00
Eintracht Celle
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Lupo-Martini
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:30
Neustrelitz
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Greifswalder FC
VS
Stern
19:00
CFC Hertha
VS
RSV Eintracht
19:00
Staaken
VS
Victoria Seelow
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Hansa Rostock II
VS
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
Plauen
19:00
Wacker Nordhausen
VS
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Pfeddersheim
VS
Arminia Ludwigshafen
20:00
Gonsenheim
VS
FV Engers 07
20:30
Kaiserslautern II
VS
Salmrohr
20:30
Speyer
VS
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Eichede
VS
Preußen Reinfeld
19:00
Pansdorf
VS
Lubeck II
20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Meinerzhagen
20:00
Hammer SpVg
VS
Westfalia Herne
20:00
Sprockhövel
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Eintracht Rheine
VS
Holzwickeder SC
20:00
Wattenscheid 09
VS
ASC Dortmund
20:00
Schermbeck
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
TuS Haltern
VS
Erndtebrück
20:00
Gütersloh
VS
Preußen Münster II
20:00
Vreden
VS
Paderborn 07 II
20:15
Ennepetal
VS
Kaan-Marienborn

2454 Albania - Superliga

00:45
Partizani Tirana
VS
Vllaznia Shkodër

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
Hartberg
VS
Austria Wien
19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Admira
22:00
Rapid Vienna
VS
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Austria Wien II
VS
Lafnitz
15:30
Grazer AK
VS
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Sabah
VS
Neftçi
22:15
Sumqayıt
VS
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Gomelzheldortrans
VS
อาร์เซน่อล
21:00
Baranovichi
VS
Dnepr Mogilev
23:00
Volna
VS
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

18:30
Union Saint-Gilloise
VS
Antwerp
21:00
เกนท์
VS
Cercle Brugge
23:30
KV Oostende
VS
Anderlecht
02:00
เกงค์
VS
RFC Seraing
02:00
Sporting Charleroi
VS
Mechelen

556 Belgium - First Division B

21:00
Excelsior Virton
VS
Deinze
01:00
Royal Excel Mouscron
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Posusje
VS
Siroki Brijeg
22:00
Zeljeznicar
VS
Leotar
02:00
Zrinjski
VS
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
TOSK Tesanj
VS
GOSK Gabela
20:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

20:30
CSKA Sofia
VS
Levski Sofia
23:15
ลูโดโกเรต์ส
VS
Botev Vratsa

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:30
Spartak Varna
VS
Hebar 1918
21:00
Sportist Svoge
VS
Sozopol
21:00
Neftohimik
VS
FK Minyor Pernik
21:00
Strumska slava
VS
Yantra 1919
21:00
Septemvri Sofia
VS
Septemvri Simitli
22:00
Montana
VS
Etar
22:00
Lovech
VS
Dobrudzha 1919
23:00
Botev Plovdiv II
VS
Marek

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Gorica
VS
Rijeka
00:05
Hajduk Split
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Solin
VS
Varaždin
21:00
Orijent 1919
VS
Osijek II
21:00
Bijelo Brdo
VS
Jarun
21:00
Croatia Zmijavci
VS
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Omonia Nicosia
VS
Paphos
23:00
AEL
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Omonia Aradippou
VS
Akritas
23:00
Ahironas
VS
Othellos
23:00
Omonia 29is Maiou
VS
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Jablonec
VS
Slovan Liberec
21:00
Mladá Boleslav
VS
Slovácko
21:00
Teplice
VS
Sigma Olomouc
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Hradec Králové

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:30
Sparta Praha II
VS
Vlašim
21:30
Varnsdorf
VS
Třinec
21:30
Táborsko
VS
Chrudim
21:30
Prostějov
VS
Opava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Midtjylland
VS
Randers
19:00
Viborg
VS
OB
21:00
Nordsjælland
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
Brøndby
VS
AaB
01:00
Vejle
VS
Silkeborg

320 Denmark - First Division

19:00
Jammerbugt
VS
Esbjerg
20:00
Horsens
VS
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Tulevik
VS
Flora
19:00
Nõmme Kalju
VS
Paide
20:50
Trans
VS
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
KuPS
VS
HIFK
22:30
SJK
VS
Lahti
22:30
Ilves
VS
Honka
22:30
HJK
VS
Inter Turku
22:30
Mariehamn
VS
KTP
22:30
Oulu
VS
Haka

1233 Finland - Ykkonen

19:00
RoPS
VS
Gnistan
20:00
MP
VS
MuSa

125 Greece - Super League

20:00
Asteras Tripolis
VS
โอลิมเปียกอส
20:00
Panathinaikos
VS
Volos NFC
22:15
Lamia
VS
Panaitolikos
00:30
PAOK
VS
AEK Athens

125 Greece - Greek Cup

19:00
OF Ierapetra
VS
Kalamata
20:00
Edessaikos
VS
Kozani
20:00
Lefkimmi
VS
Apollon Pontou FC
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Ipato
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Panachaiki
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Olympiakos Volos
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Levadiakos
20:00
Thiseas Agria
VS
Panserraikos
20:00
Fikis
VS
Niki Volos
20:00
Panagriniakos
VS
Trikala
20:00
PAO Rouf
VS
Ergotelis
20:00
Nea Artaki
VS
Kifisia
20:00
Giouchtas
VS
Agios Nikolaos
20:00
Kallithea
VS
Episkopi
20:00
Ilioupoli
VS
Asteras Vlachioti
20:00
Karaiskakis
VS
Xanthi
20:00
Apollon Larissa
VS
Larissa
20:00
Pierikos
VS
Iraklis 1908
20:00
Veria
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Thesprotos
VS
Almopos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:15
Várda SE
VS
Debrecen
22:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:00
III. Kerületi TUE
VS
Ajka
21:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Csákvári TK
21:00
Dorogi
VS
Budaörs
22:00
Békéscsaba
VS
Diósgyőr
22:00
Pécsi MFC
VS
Siófok
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Kecskemeti TE
22:00
Tiszakecske
VS
Szentlőrinc SE
22:00
Szeged 2011
VS
Soroksár SC
22:00
Budafoki MTE
VS
Szombathelyi Haladás
00:30
Győri ETO
VS
Vasas

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Hadera
23:30
Ashdod
VS
Beitar Jerusalem
00:15
Maccabi Haifa
VS
Maccabi Petah Tikva

802 Israel - Liga Leumit

23:00
Hapoel Acre
VS
Sektzia Nes Tziona
23:00
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Agudat Sport Ashdod
23:00
Hapoel Rishon LeZion
VS
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

19:00
Perugia
VS
Alessandria
21:15
ปาร์มา
VS
Pisa
01:30
Vicenza
VS
Cremonese
01:30
Ternana
VS
สปาล

748 Latvia - Virsliga

18:00
Noah Jūrmala
VS
Rīgas FS
19:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Valmiera / BSS
20:00
Spartaks Jūrmala
VS
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Struga
VS
Skendija 79
20:00
Borec
VS
Skopje
20:00
Rabotnicki
VS
Pelister
20:00
Tikves
VS
Makedonija
20:00
Renova
VS
Bregalnica Stip
23:00
Akademija Pandev
VS
Shkupi

2756 Malta - Premier League

22:00
Gzira United
VS
Birkirkara
00:00
Sirens
VS
Sliema Wanderers
02:00
Mosta
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

22:00
Melita
VS
Mqabba
22:00
Vittoriosa Stars
VS
St. George's
02:00
Luqa
VS
Pietà Hotspurs
02:00
St. Andrews
VS
Fgura United

2345 Moldova - National Division

20:00
Floreşti
VS
Milsami
23:00
Petrocub
VS
CSF Bălți

998 Montenegro - First League

00:00
Mornar
VS
Sutjeska
01:00
Petrovac
VS
Budućnost

998 Montenegro - Second League

21:00
Cetinje
VS
Mladost
21:00
Grbalj
VS
Igalo
00:00
Kom
VS
Mladost DG
00:00
Berane
VS
Arsenal Tivat
00:00
Jedinstvo
VS
Bokelj

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Brann
VS
Kristiansund
23:00
Haugesund
VS
Odd
23:00
Molde
VS
Viking
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Mjøndalen
23:00
Sandefjord
VS
Stabæk
01:00
Bodø / Glimt
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Start
VS
Fredrikstad
23:00
HamKam
VS
Jerv

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Nieciecza
VS
Górnik Zabrze
20:00
Śląsk Wrocław
VS
Wisła Płock
22:30
Wisła Kraków
VS
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

17:40
Podbeskidzie
VS
Resovia Rzeszów
20:00
Stomil Olsztyn
VS
Miedź Legnica
23:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

00:00
ซานตาคลารา
VS
บราก้า
02:30
Portimonense
VS
Vizela

20 Portugal - Taça De Portugal

17:00
Oleiros
VS
Varzim
18:00
Ideal
VS
Valadares Gaia
20:00
Vitória de Sernache
VS
Rio Ave
21:00
Maria da Fonte
VS
Penafiel

155 Romania - Liga 1

19:30
SSC Farul
VS
Mioveni
22:00
Botoşani
VS
U Craiova 1948
01:00
UTA Arad
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Dinamo Moskva
VS
Rubin Kazan'
20:30
Rostov
VS
Akhmat Grozny
23:00
คราสโนดาร์
VS
Sochi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
St. Mirren
VS
Aberdeen
21:00
เซลติก
VS
Dundee United
21:00
Hibernian
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

21:00
Raith Rovers
VS
Partick Thistle

296 Serbia - Super Liga

20:55
Novi Pazar
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Metalac GM
VS
Radnički Kragujevac
01:15
Partizan
VS
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Grafičar
VS
Žarkovo
20:00
Bačka Palanka
VS
Inđija
20:00
Zlatibor Čajetina
VS
Javor Ivanjica
20:00
Timok
VS
Rad Beograd
20:00
Mladost Novi Sad
VS
Kabel Novi Sad
00:00
Mačva Šabac
VS
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
DAC
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
Podbrezová
15:30
Slovan Bratislava II
VS
Námestovo

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Aluminij
VS
Bravo
22:00
Domžale
VS
Maribor
01:15
Mura
VS
Koper

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Bilje
VS
NŠ Drava
21:00
Ilirija
VS
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Mirandés
VS
เลกาเนส
21:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
มาลากา
23:15
เรอัล โอเบียโด้
VS
คิโรน่า
01:30
ลูโก
VS
เรอัลซาราโกซา
02:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Mjällby
VS
Elfsborg
20:00
Östersunds FK
VS
Djurgården
22:30
Häcken
VS
Hammarby
22:30
Norrköping
VS
Varberg BoIS

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Pitea W
VS
Vittsjo W
21:00
Rosengard W
VS
Kristianstads W
22:00
Linkoping W
VS
Eskilstuna United W
22:00
KIF Orebro W
VS
AIK W

47 Sweden - Superettan

18:00
Öster
VS
Helsingborg
20:00
Trelleborg
VS
Värnamo

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Umeå
VS
Brommapojkarna
18:00
Täby
VS
Haninge
21:00
Assyriska
VS
Hammarby Talang
21:00
Sollentuna
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Ljungskile
VS
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Super League

19:15
Luzern
VS
ลูกาโน
21:30
บาเซิ่ล
VS
Zürich
21:30
Grasshopper
VS
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Giresunspor
VS
Kayserispor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Rizespor
20:00
Hatayspor
VS
Fenerbahçe
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Altınordu
20:00
İstanbulspor
VS
Balıkesirspor
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Eyüpspor
23:00
Bursaspor
VS
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

18:00
Minai
VS
Lviv
21:00
Dnipro-1
VS
Zorya
23:30
Desna
VS
Metalist 1925 Kharkiv

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Karpaty Halych
VS
Chernihiv
19:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
MSK Dnipro Cherkasy
20:00
Chayka
VS
Rubikon
20:30
Livyi Bereh
VS
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Peremoga
VS
Metalurh Zaporizhya
19:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Real Pharm
20:00
SK Poltava
VS
Balkany Zorya
20:00
Krystal
VS
Vovchansk
20:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Mykolaiv
20:00
Skoruk Tomakivka
VS
Tavriya

44 Argentina - Superliga

23:30
Unión Santa Fe
VS
Patronato
01:45
San Lorenzo
VS
Defensa y Justicia
04:00
Independiente
VS
Godoy Cruz
06:15
Boca Juniors
VS
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Independiente Rivadavia
01:10
Gimnasia Mendoza
VS
Almirante Brown
01:30
Instituto
VS
Barracas Central
02:00
Deportivo Maipú
VS
Atlanta

5 Brazil - Serie A

07:00
São Paulo
VS
Atlético Mineiro
21:00
América Mineiro
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Fluminense
VS
Bragantino
02:00
Internacional
VS
Bahia
02:00
Juventude
VS
Santos
04:15
Sport Recife
VS
Fortaleza
04:15
Athletico PR
VS
Grêmio
06:30
Atlético GO
VS
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

07:00
Coritiba
VS
Guarani
02:00
Cruzeiro
VS
CSA
04:15
Botafogo
VS
Sampaio Corrêa
04:15
Ponte Preta
VS
Brasil de Pelotas

80 Chile - Primera Division

22:00
Ñublense
VS
Santiago Wanderers
02:30
Universidad Chile
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

00:00
Cobreloa
VS
Fernández Vial
00:00
Copiapó
VS
San Luis
06:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Atlético Bucaramanga
VS
América de Cali
02:00
Patriotas Boyacá
VS
Deportes Tolima
04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Unión Magdalena
VS
Barranquilla
04:00
Cortuluá
VS
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
ADR Jicaral
09:00
Sporting San José
VS
Alajuelense
00:00
Grecia
VS
Santos de Guápiles
06:00
Deportivo Saprissa
VS
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Manta
VS
LDU Quito
02:00
Deportivo Cuenca
VS
Olmedo
03:00
Aucas
VS
Barcelona Guayaquil
04:30
Macará
VS
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

07:30
Águila
VS
Firpo
08:00
Santa Tecla
VS
Once Municipal
08:00
Isidro Metapán
VS
Chalatenango
04:00
Municipal Limeño
VS
CD Platense
04:15
Atletico Marte
VS
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Nueva Concepción
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

08:00
Sacachispas
VS
Juventud Pinulteca
09:00
Zacapa Tellioz
VS
Agua Blanca
00:00
Marquense
VS
Plataneros
00:00
Suchitepéquez
VS
Puerto San Jose
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Chimaltenango
04:00
Quiché
VS
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

07:00
Tigres UANL
VS
Pumas UNAM
09:00
América
VS
Guadalajara
00:00
Toluca
VS
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Tapatío
VS
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Deportivo Ocotal
VS
Real Estelí
08:00
Real Madriz
VS
H&H Export
09:00
Real Estelí
VS
Walter Ferreti
06:30
Walter Ferreti
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Cerro Porteño
VS
Sportivo Luqueño
05:00
River Plate
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

23:00
César Vallejo
VS
Deportivo Municipal
01:15
Melgar
VS
Sport Boys
03:30
Sport Huancayo
VS
Universitario
06:00
Alianza Universidad
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Progreso
VS
Cerrito
22:30
Fénix
VS
Torque
01:30
Boston River
VS
Peñarol
03:45
Wanderers
VS
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
นิวยอร์กซิตี
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
ลอสแอนเจลิส
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
รีล ซอลต์ เลค
00:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
Nashville SC
06:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Memphis 901
VS
Louisville City
07:00
Colorado Springs
VS
Austin Bold
07:30
Rio Grande Valley
VS
Atlanta United II
07:30
San Antonio
VS
New Mexico United
09:00
Las Vegas Lights
VS
San Diego Loyal
09:00
Orange County
VS
Oakland Roots
09:00
Tacoma Defiance
VS
Phoenix Rising
04:00
Birmingham Legion
VS
Charlotte Independence
04:00
Sacramento Republic
VS
LA Galaxy II
05:00
OKC Energy
VS
Indy Eleven

146 South Africa - Premier League

20:00
Royal AM
VS
TS Galaxy
22:00
Marumo Gallants FC
VS
Kaizer Chiefs

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Kiko
VS
Majestic
22:30
USFA
VS
วิเทสส์

1560 Congo - Super Ligue

18:30
Don Bosco
VS
Lubumbashi Sport
20:00
Panda B5
VS
Saint Eloi Lupopo
20:30
TP Mazembe
VS
Sanga Balende
20:30
Kuya Sport
VS
Maniema Union

1179 Kenya - Premier League

17:00
Leopards
VS
Tusker
19:00
Sofapaka
VS
Nairobi City Stars
19:00
Ulinzi Stars
VS
Nzoia United
19:00
Homeboyz
VS
Police

1424 Morocco - Botola Pro

01:15
Hassania Agadir
VS
Wydad Casablanca
03:30
FAR Rabat
VS
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

22:30
AS Salé
VS
Ittihad Khemisset
22:30
Kawkab Marrakech
VS
Raja Beni Mellal
22:30
Racing de Casablanca
VS
Wydad Fès

56518 Sudan - Sudan Premier League

00:00
Al Merreikh
VS
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
Kafue Celtic
20:00
Kabwe Warriors
VS
Nkana
20:00
Red Arrows
VS
Green Buffaloes

2931 Andorra - Primera División

16:00
Sant Julià
VS
UE Santa Coloma
18:30
Carroi
VS
Ordino
21:00
FC Santa Coloma
VS
Engordany
23:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

16:00
Extremenya
VS
Ranger's
18:30
Engordany II
VS
Penya Encarnada
21:00
FC Santa Coloma II
VS
UE Santa Coloma II
22:00
Encamp
VS
Atlètic Club II

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Hussein
VS
Al Salt
00:30
Al Faysali
VS
Aqaba
00:30
Ma'an
VS
Al Jazeera

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Al Akhaa Al Ahli
VS
Safa
20:00
Al Nejmeh
VS
Shabab El Bourj

74505 Qatar - Premier League

20:45
Al Duhail
VS
Al Sailiya
23:30
Al Sadd
VS
Al Shamal
23:30
Qatar SC
VS
Al Arabi

5618 China PR - League One

15:30
Xinjiang Tianshan
VS
Guizhou Zhicheng
18:35
Heilongjiang Lava Spring
VS
Shaanxi Chang'an
18:35
Beijing BG
VS
Wuhan Three Towns

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Central & Western
VS
Shatin
14:30
Eastern District
VS
South China
14:30
Wong Tai Sin
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
North District
VS
Happy Valley
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Citizen AA
14:30
Hoi King
VS
Wing Yee
14:30
Yuen Long
VS
Sham Shui Po

712 Korea Republic - K-League 1

13:00
Suwon Bluewings
VS
Seoul
14:30
Seongnam
VS
Gangwon

712 Korea Republic - National League

13:00
Busan Transportation
VS
Gimhae City

44 Argentina - Primera C

01:00
Atlas
VS
General Lamadrid
01:00
Midland
VS
Real Pilar
01:00
Luján
VS
Claypole
01:00
El Porvenir
VS
Dock Sud
01:00
Sportivo Italiano
VS
Ituzaingó
01:00
San Martín Burzaco
VS
Argentino Merlo
01:00
Central Córdoba
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:00
Excursionistas
VS
Berazategui

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Puerto Nuevo
VS
Juventud Unida G.
01:00
Defensores de Cambaceres
VS
Deportivo Paraguayo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
ADO '20
VS
USV Hercules
19:00
Westlandia
VS
GVV Unitas
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
DEM
19:00
Gemert
VS
Blauw Geel '38
19:30
HSC '21
VS
Hollandia
19:30
EVV
VS
Dongen
19:30
OSS '20
VS
Groene Ster
19:30
OFC Oostzaan
VS
Hoogland
19:30
UNA
VS
HV & CV Quick

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Nacional Potosí
VS
Real Potosí
04:15
Real Tomayapo
VS
Bolívar
06:30
The Strongest
VS
Always Ready

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Acren
VS
Hamoir
20:00
Verlaine
VS
Couvin-Mariembourg
20:00
Warnant
VS
Waremme

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Westhoek
VS
Zelzate
20:00
Toekomst Menen
VS
RFC Wetteren
20:00
Gullegem
VS
Harelbeke
20:00
Olsa Brakel
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Eendracht Aalst
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Eppegem
VS
Voorde Appelterre
20:00
Wolvertem Merchtem
VS
VW Hamme
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Eendracht Termien
VS
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Binche
VS
Rapid Symphorinois
20:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Mormont
VS
Gouvy
20:00
Herstal
VS
Aywaille
20:00
Raeren-Eynatten
VS
Rochefort
20:00
Jodoigne
VS
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Ranst
VS
Kalmthout
20:00
Rapid Leest
VS
Bornem
20:00
Retie
VS
Berg en Dal
20:00
Vosselaar
VS
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Wambeek
VS
Liedekerke
19:30
Grez-Doiceau
VS
Nivellois
20:00
SC Aarschot
VS
Borght-Humbeek
20:00
Melsbroek
VS
Sporting Kampenhout
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Houtem-Oplinter
20:00
BX Brussels
VS
NSeth Berchem
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Saint-Josse
20:00
Genappe
VS
Tubize II
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Etterbeek
20:00
Léopold
VS
Sportive Brainoise
20:00
Sporting Bruxelles
VS
Ixelles
20:00
Stade Everois
VS
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
RAS Monceau
VS
Houdeng
20:00
Ransart
VS
Péruwelz
20:00
Le Roeulx
VS
Excelsior Biévène
20:00
Snef-Tyber
VS
Gilly
20:00
Montignies
VS
Molenbaix
20:00
Solre-sur-Sambre
VS
Antoing
20:00
Belœil
VS
Hornu

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Aubel
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Jehaytois
VS
JS Fizoise
20:00
UCE Liège
VS
Rechain
20:00
Pontisse Cite
VS
Elsautoise
20:00
Mélen-Micheroux
VS
Weywertz
20:00
Malmundaria
VS
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Groen Star Beek
VS
Helson Helchteren
20:00
Herk
VS
Achel
20:00
Torpedo Hasselt
VS
KFC Eksel
20:00
Zonhoven United
VS
Herkol
20:00
Zepperen-Brustem
VS
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Vaux-Noville
VS
La Roche
21:00
Longlier
VS
Florenville
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Andennais
VS
Meux II
20:00
Spy
VS
ES de la Molignée
20:00
US Dinantaise
VS
Loyers
20:00
Nismes
VS
Flavion-Morialmé

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Dendermonde
VS
Elene-Grotenberge
20:00
HO Kalken
VS
Eendracht Aalter
20:00
Lokeren Doorslaar
VS
St-Joris Sleidinge
20:00
Eendracht Zele
VS
Latem
20:00
Drongen
VS
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Wielsbeke
VS
Roeselare Daisel
20:00
Lauwe
VS
Blankenberge
20:00
Racing Waregem
VS
Excelsior Zedelgem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Septemvri Tervel
VS
Dunav 2010
21:00
Botev Novi Pazar
VS
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Sigma Olomouc II
15:15
Vysočina Jihlava II
VS
Slovan Rosice
15:30
Zlín II
VS
Viktoria Otrokovice
20:30
Vrchovina
VS
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:30
Tatran Sedlcany
VS
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Valašské Meziříčí
20:30
Tatran Všechovice
VS
Bzenec
20:30
Viktorie Přerov
VS
Holesov
20:30
Šumperk
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Sokol Lanžho
20:30
Sokol Tasovice
VS
Stara Rise
20:30
Humpolec
VS
Zbrojovka Brno II
20:30
Slavoj Polná
VS
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
BK Union
VS
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Ringkøbing
VS
Vejgaard B

1233 Finland - Kakkonen

17:30
OLS
VS
VIFK
19:00
GBK
VS
OTP
19:00
Kraft
VS
JBK
19:00
KäPa
VS
PEPO

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Sochaux II
VS
Saint-Apollinaire
20:00
Valdahon Vercel
VS
Racing Besançon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Bourges Foot 18 II
VS
Avoine OCC
20:00
Saran Municipal
VS
Déols

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Vimy
VS
Saint-Omer

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
Papai Perutz
16:00
Puskás II
VS
Gyirmót II
21:00
Érdi VSE
VS
SC Sopron
21:00
Nagykanizsai ULE
VS
Tatabánya
21:00
BVSC
VS
Balatonfuredi
21:00
Zalaegerszegi TE II
VS
MTE 1904
21:00
Bicskei
VS
Kelen
21:00
Komárom
VS
Gardony
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Andráshida

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
FeralpiSalò
VS
Juventus U23
19:30
Pro Vercelli
VS
Trento Calcio 1921
19:30
Triestina
VS
Lecco
22:30
Fiorenzuola
VS
Seregno
22:30
Giana Erminio
VS
AlbinoLeffe
22:30
Legnago Salus
VS
Südtirol
22:30
Mantova
VS
Piacenza
22:30
Pergolettese
VS
Virtus Verona
22:30
Pro Patria
VS
Calcio Padova
22:30
Renate
VS
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Avellino
VS
Potenza Calcio
19:30
Bari 1908
VS
Paganese
19:30
Campobasso
VS
Fidelis Andria
19:30
Foggia
VS
Juve Stabia
19:30
Nuova Monterosi
VS
Palermo
19:30
Picerno
VS
ACR Messina
19:30
Taranto
VS
Latina
19:30
Vibonese
VS
Turris
19:30
Virtus Francavilla
VS
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
PDHAE
20:00
Asti
VS
Gozzano
20:00
Borgosesia
VS
Novara
20:00
Città di Varese
VS
Fossano
20:00
Derthona
VS
Chieri
20:00
Pro Imperia
VS
Lavagnese
20:00
RG Ticino
VS
Caronnese
20:00
Sanremo
VS
Vado
20:00
Sestri Levante
VS
Casale
21:00
Ligorna
VS
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Caravaggio
20:00
Olginatese
VS
Real Calepina
20:00
Brusaporto
VS
Leon
20:00
Desenzano Calvina
VS
Villa d'Almè
20:00
Casatese
VS
Adrense
20:00
Castellanzese
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Legnano
VS
Folgore Caratese
20:00
Pontisola
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Sangiuliano City
VS
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Cjarlins Muzane
20:00
Cattolica
VS
Ambrosiana
20:00
Este
VS
Clodiense
20:00
Spinea
VS
Caldiero Terme
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Montebelluna
20:00
Levico
VS
Cartigliano
20:00
Luparense
VS
Dolomiti Bellunesi
20:00
Mestre
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
San Martino Speme
VS
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Bagnolese
VS
Rimini
20:00
Borgo San Donnino
VS
Real Forte Querceta
20:00
Forlì
VS
Aglianese
20:00
Lentigione
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Prato
VS
Alcione
20:00
Progresso
VS
Mezzolara
20:00
Ravenna
VS
Seravezza
20:00
Sammaurese
VS
Correggese
20:00
Sasso Marconi
VS
Athletic Carpi
20:00
Tritium
VS
Cavenago Fanfulla

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Cannara
VS
Pro Livorno
20:00
Cascina
VS
Pianese
20:00
Flaminia
VS
Tiferno Lerchi
20:00
Lornano Badesse
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Montespaccato
VS
Gavorrano
20:00
FC Rieti
VS
Foligno
20:00
Scandicci
VS
Poggibonsi
20:00
Sporting Trestina
VS
Sangiovannese
20:00
Unipomezia
VS
Arezzo

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Porto D' Ascoli
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Fano
20:00
Chieti
VS
Atletico
20:00
Matese
VS
Nereto
20:00
Montegiorgio
VS
Pineto
20:00
San Nicolò
VS
Trastevere
20:00
Tolentino
VS
Aurora Alto Casertano
20:00
Vastese
VS
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Afragolese
VS
Carbonia
20:00
Aprilia
VS
Vis Artena
20:00
Atletico Uri
VS
Team Nuova Florida
20:00
CynthiAlbalonga
VS
Cassino
20:00
SSC Giugliano
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Insieme Formia
VS
Arzachena
20:00
Real Monterotondo Scalo
VS
Gladiator
20:00
Latte Dolce
VS
Muravera
21:00
Lanusei
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Brindisi
VS
US Bitonto
20:00
Casarano
VS
Bisceglie
20:00
Città di Fasano
VS
Casertana
20:00
Nola 1925
VS
Nardò
20:00
San Giorgio
VS
Lavello
20:00
Molfetta Calcio
VS
Audace Cerignola
20:00
Nocerina
VS
Francavilla
20:00
Rotonda
VS
Mariglianese
20:00
Sorrento
VS
Virtus Matino
00:00
Team Altamura
VS
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Biancavilla
VS
Licata
20:00
Castrovillari
VS
San Luca
20:00
Cittanova Interpiana
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Trapani 1905
VS
Cavese
20:00
FC Messina
VS
Acireale
20:00
Giarre
VS
Gelbison
20:00
Santa Maria Cilento
VS
Lamezia Terme
20:00
Rende
VS
Paternò
20:00
Sancataldese
VS
Aversa Normanna
20:00
Troina
VS
Portici

1578 Norway - 2. Division

19:00
Brattvåg
VS
Tromsdalen
19:00
Sotra
VS
Flekkerøy
20:00
Notodden
VS
Nardo
20:00
Øygarden
VS
Levanger
20:00
Egersund
VS
Kjelsås
21:00
Kvik Halden
VS
Fløya

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Wigry Suwałki
VS
Śląsk Wrocław II
20:00
Radunia Stężyca
VS
Wisła Puławy
21:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Pogoń Siedlce
23:15
Olimpia Elbląg
VS
Lech Poznań II
00:00
Stal Rzeszów
VS
Znicz Pruszków

155 Romania - 3. Liga: Series 6

15:00
CSM Slatina
VS
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:30
Rembas
VS
Trajal Krusevac
20:30
Timočanin
VS
Radnički Svilajnac
20:30
Brzi Brod
VS
Radnički Pirot
20:30
Vlasina
VS
Sloga Leskovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Sušica
VS
Sloga Požega
20:30
Radjevac Krupanj
VS
Mladi Radnik
20:30
RSK Rabrovo
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Slovan Levice
VS
Castkovce
20:00
Galanta
VS
Nitra
20:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Slovan Duslo Šaľa
20:00
OFK Malzenice
VS
Povazska Bystrica
20:00
Lednické Rovne
VS
Beluša
20:00
Veľké Ludince
VS
TEMPO Partizánske
20:00
Imeľ
VS
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Arzúa
VS
Atlético Arnoia
22:00
Sofán
VS
Noia
22:00
Deportivo La Coruña II
VS
Viveiro
22:30
Alondras
VS
Estradense
23:00
Somozas
VS
Silva
23:00
Barco
VS
Rápido Bouzas
23:00
Juvenil Ponteareas
VS
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 2

16:45
Sporting Gijon II
VS
Colunga
17:00
Llanes
VS
Roces
17:00
Covadonga
VS
Langreo II
17:00
Lenense
VS
Tuilla
17:00
Real Oviedo II
VS
Lealtad
17:00
Navarro
VS
Luarca
17:00
Mosconia
VS
San Martin
17:00
Real Titánico
VS
Urraca
17:00
Praviano
VS
Gijon Industrial
23:30
L'Entregu
VS
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

16:45
Barreda
VS
Colindres
16:45
Cultural Guarnizo
VS
Textil Escudo
17:00
Siete Villas
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
San Ignacio
VS
Portugalete
21:30
Tolosa
VS
Beti Gazte
23:00
Amurrio
VS
Beasain
23:00
Barakaldo
VS
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 5

16:45
Grama
VS
L'Hospitalet
17:00
Pobla Mafumet
VS
Sants
17:00
San Cristobal
VS
Sant Andreu
17:30
Girona II
VS
Vilassar Mar
17:30
Guineueta
VS
Granollers
21:30
Figueres
VS
Castelldefels
23:30
Manresa
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
RC Catarroja
VS
Villajoyosa
17:00
Hércules II
VS
Callosa Deportiva
17:00
Castellon II
VS
Atzeneta
23:00
Torrent
VS
Silla
23:00
Orihuela
VS
Elche II
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Getafe II
VS
Madrid 2021 FP
16:30
Alcorcón II
VS
Trival Valderas
16:30
Colonia Moscardo
VS
Villaviciosa Odón
16:30
Carabanchel
VS
Moratalaz
16:30
Rayo Vallecano II
VS
Complutense
16:30
Torrejón
VS
Pozuelo Alarcón
17:00
Tres Cantos
VS
Parla
17:00
Las Rozas
VS
Villaverde-Boetticher
21:30
Galapagar
VS
Ursaria

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Atlético Tordesillas
VS
Numancia II
22:00
Palencia CF
VS
Real Ávila
22:30
Arandina
VS
Cultural Leonesa II
23:00
Almazán
VS
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Marbella
VS
Almería II
17:15
Alhaurín
VS
Ciudad de Torredonjimeno
17:15
Alhaurino
VS
Huétor Vega
22:00
Juventud Torremolinos
VS
UD San Pedro
23:00
Huétor Tájar
VS
El Palo
00:00
Atlético Porcuna
VS
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Sevilla III
VS
Puente Genil
17:00
Conil
VS
Pozoblanco
17:00
Rota
VS
Córdoba II
23:00
Xerez
VS
Cartaya
23:30
Lucena
VS
Recreativo Huelva
00:00
Cabecense
VS
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

16:30
Portmany
VS
Poblense
17:00
Mercadal
VS
Murense
17:00
Campos
VS
Rotlet Molinar
21:30
Serverense
VS
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Gran Tarajal
VS
La Cuadra
18:00
Marino
VS
Buzanada
18:00
Tenerife II
VS
Las Zocas
18:00
Herbania
VS
Unión Viera
23:00
Atlético Paso
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

22:30
UCAM Murcia II
VS
El Palmar
23:00
Bala Azul
VS
Real Murcia II
23:00
Bullense
VS
La Union Atletico
23:00
Mazarrón FC
VS
Cartagena FC
23:00
Yeclano
VS
Lorca Deportiva
23:30
Huércal-Overa
VS
Archena Sport
23:30
UD Caravaca
VS
Deportiva Minera
00:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Racing Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

16:45
UP Plasencia
VS
Jerez
17:00
Diocesano
VS
Olivenza
17:00
Azuaga
VS
Extremadura UD II
17:00
Calamonte
VS
Don Álvaro
22:30
Villafranca
VS
Badajoz II
23:00
Llerenense
VS
Miajadas
23:00
Trujillo
VS
Arroyo
00:00
Moralo
VS
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 15

17:00
Avance Ezcabarte
VS
Pamplona
22:00
Murchante
VS
Beti Kozkor
22:00
Corellano
VS
Cirbonero
22:00
Azkoyen
VS
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Anguiano
VS
Oyonesa
22:00
CDFC La Calzada
VS
Calahorra II
22:30
Alfaro
VS
Arnedo
23:00
Vianés
VS
Varea

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Caspe
VS
Épila
17:00
Cuarte Industrial
VS
Giner Torrero
22:00
Biescas
VS
Real Zaragoza II
22:00
Robres
VS
Utebo
22:00
Santa Anastasia
VS
Atletico Monzon
22:30
Binéfar
VS
Borja
22:30
Belchite 97
VS
Cariñena
22:30
Illueca
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

17:00
Almansa
VS
Villarrubia
17:00
Villarrobledo
VS
Huracán Balazote
22:00
Conquense
VS
Illescas
23:00
La Roda
VS
Guadalajara
23:00
Ciudad Real
VS
Villacanas
23:00
Torrijos
VS
Miguelturreño

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
Nordvärmland
VS
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Sandvikens AIK
VS
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
Notvikens IK
VS
Gottne IF

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Ankara Demirspor
VS
Amed SK
19:30
Kırşehir Belediyespor
VS
Zonguldak Kömürspor
20:00
Utaş Uşakspor
VS
Tire 1922
20:00
Nazilli Belediyespor
VS
Kastamonuspor
20:00
Pendikspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
23:00
Karacabey Birlikspor
VS
Kırklarelispor
23:00
Isparta Davrazspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
23:00
Akhisar Belediyespor
VS
24 Erzincanspor
23:00
Eskişehirspor
VS
Pazarspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Adıyaman 1954
VS
Hekimoğlu Trabzon
19:30
Niğde Belediyespor
VS
İnegölspor
19:30
Kahramanmaraşspor
VS
Bayburt İÖİ
19:30
Etimesgut Belediyespor
VS
Sivas Belediyespor
20:00
Ergene Velimeşespor
VS
Van BB
20:00
Serik Belediyespor
VS
Sarıyer
22:00
Sakaryaspor
VS
Bodrumspor
23:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Somaspor
23:00
Afjet Afyonspor
VS
Osmanlıspor

5 Brazil - Acreano

04:00
Humaitá
VS
Galvez
06:00
Atlético Acreano
VS
Rio Branco

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Passo Fundo
VS
Glória
01:00
Bage
VS
Guarani RS
01:00
Lajeadense
VS
Inter Santa Maria

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Argentino Quilmes
VS
Deportivo Merlo

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Boeung Ket
15:30
National Defense
VS
Svay Rieng
15:30
Police Commissary
VS
Prey Veng
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

10:00
Rewa
VS
Nadi
10:00
Lautoka
VS
Labasa
10:00
Ba
VS
Suva
10:00
Nadroga
VS
Navua

3347 San Marino - Campionato

20:00
Murata
VS
La Fiorita
20:00
Libertas
VS
Faetano

2454 Albania - 2nd Division

21:00
Shënkolli
VS
Internacional Tirana
21:00
Luzi 2008
VS
Oriku
21:00
Klosi
VS
Gramshi
21:00
Elbasani
VS
Veleçiku Koplik
21:00
Murlani
VS
Ada Velipojë
21:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Bulqiza
21:00
Këlcyra
VS
Luftëtari

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Sangju Sangmu
VS
Daejeon Citizen
16:30
Asan Mugunghwa
VS
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

17:00
Bangladesh W
VS
Hong Kong W

98 Australia - Brisbane Premier League

12:30
Albany Creek Excelsior
VS
Mt Gravatt Hawks
14:00
Brisbane Knights
VS
The Lakes
14:00
St George Willawong
VS
Western Spirit

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Santos U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Fortaleza U20
VS
Vasco U20
01:00
Botafogo U20
VS
Atlético GO U20
01:00
Fluminense U20
VS
América Mineiro U20
01:00
Internacional U20
VS
Bahia U20
02:00
Palmeiras U20
VS
Cruzeiro U20

3995 Malaysia - Malaysia Cup

20:00
Kuala Lumpur
VS
Pahang
20:00
Selangor
VS
Perak
20:00
Pulau Pinang
VS
Selangor United
20:00
Terengganu
VS
Kuching FA

98 Australia - Ffa Cup

12:00
Floreat Athena
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Francs Borains
VS
Dessel Sport
20:00
Knokke
VS
Rupel Boom
20:00
URSL Visé
VS
Tienen
20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Patro Eisden

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Duisburg U19
VS
Wuppertaler SV U19
16:00
Oberhausen U19
VS
Borussia M'gladbach U19
16:00
RW Essen U19
VS
Bochum U19
16:00
Koln U19
VS
Dusseldorf U19
16:00
Schalke 04 U19
VS
Alemannia Aachen U19
16:00
Osnabruck U19
VS
Chemnitzer FC U19
16:00
Hessen Kassel U19
VS
Heidenheim U19
16:00
Astoria Walldorf U19
VS
Ingolstadt U19
16:00
Mainz U19
VS
Kaiserslautern U19
18:00
Greuther Fürth U19
VS
Stuttgarter Kickers U19
20:00
Paderborn U19
VS
Viktoria Köln U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:45
Roma U19
VS
Verona U19
16:00
Spal U19
VS
Cagliari U19
18:00
Lecce U19
VS
Genoa U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Bydgoszcz W
VS
UJ Krakow W
17:00
Śląsk Wrocław W
VS
GKS Katowice W

251 Italy - Primavera 2

16:00
Udinese U19
VS
Monza U19
16:00
Crotone U19
VS
Perugia U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Pardubice W
VS
Plzen W
19:00
Slovacko W
VS
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Gornik Z. U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
JDR Stars
VS
Polokwane City
20:00
Black Leopards
VS
University of Pretoria
20:00
TS Sporting
VS
Uthongathi

65437 Panama - Lpf

07:00
Tauro
VS
Azuero
05:00
Costa del Este
VS
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

20:00
Malisheva
VS
KF Ballkani
20:00
KF Feronikeli
VS
Prishtina
20:00
Drita
VS
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Langenthal
VS
Höngg
20:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Naters

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Progrès Niedercorn
VS
Racing
21:00
Hostert
VS
UT Pétange
21:00
Jeunesse d'Esch
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
F91 Dudelange
VS
Etzella Ettelbrück
21:00
Wiltz
VS
Differdange 03
21:00
RM Hamm Benfica
VS
Victoria Rosport
21:00
Rodange
VS
Fola Esch
21:00
Swift Hesperange
VS
UNA Strassen

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Stripfing
VS
Admira II

2493 Mauritania - Super D1

21:30
Nouakchott King's
VS
Ksar
23:00
AC Douane
VS
Kaedi

227 Russia - Pfl

07:00
Smolensk
VS
Kairat Moskva
13:00
Chita
VS
Tver
14:00
Sakhalin
VS
Dinamo Vladivostok
17:00
Chertanovo
VS
Khimik Dzerzhinsk
17:00
Torpedo Miass
VS
Ural 2
18:00
Dinamo Stavropol'
VS
Tuapse
18:00
Biolog
VS
Forte Taganrog
18:00
Kolomna
VS
Saturn Ramenskoye
18:00
Nosta
VS
Novosibirsk
18:00
Spartak Tuymazy
VS
Chelyabinsk
18:00
Zenit Izhevsk
VS
Tyumen
19:00
Legion Dynamo
VS
Kuban Kholding
19:00
Baltika BFU
VS
FK Dinamo St. Petersburg
19:00
Znamya Noginsk
VS
SKA-Energiya II
19:00
Fakel II
VS
Ryazan
19:00
Avangard Kursk
VS
Dinamo Bryansk
19:00
Kaluga
VS
Zenit Penza
19:00
Zvezda Perm
VS
Amkar Perm'
19:30
Spartak Nal'chik
VS
Druzhba
20:00
Leningradets
VS
Krasava Odintsovo
20:00
Torpedo Vladimir
VS
Shinnik
20:00
Kvant
VS
Khimki 2
20:00
Rodina Moskva
VS
Metallurg Vidnoye
20:00
Salyut Belgorod
VS
Sokol Saratov
20:30
Mashuk-KMV
VS
Alaniya Vladikavkaz II
20:30
Dinamo Moskva II
VS
Volna Kovernino
22:00
Saransk
VS
Strogino
23:00
Chernomorets
VS
Rotor-2
23:00
Kazanka
VS
Znamya Truda

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Mallbacken W
VS
Borgeby W
21:30
Umea W
VS
Norrköping W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
LD Maputo
VS
Black Bulls Maputo
19:30
Ferroviário Nacala
VS
Textáfrica
19:30
Songo
VS
Ferroviário de Lichinga
19:30
Matchedje de Mocuba
VS
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
PK-35 W
VS
JyPK W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Levante W
VS
Real Betis W
17:00
Huelva W
VS
Atletico Madrid W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
AaB W
VS
KoldingQ W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Brondby W

17 France - Division 1 Women

17:45
Paris SG W
VS
Paris W

11 Germany - Dfb Pokal Women

16:00
Hegauer FV W
VS
Carl Zeiss Jena W
17:00
Babelsberg W
VS
Sportfreunde Siegen W
19:00
Arminia Bielefeld W
VS
Köln W
19:00
Rostocker FC W
VS
Henstedt-Ulzburg W
19:00
Wormatia Worms W
VS
Karlsruher SC W
19:00
RB Leipzig W
VS
Bayer Leverkusen W
19:00
Meppen W
VS
SGS Essen W
20:00
Würzburger Kickers W
VS
Hoffenheim W
20:00
Nürnberg W
VS
Eintracht Frankfurt W

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Astra Hungary W
VS
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Lazio W
VS
Fiorentina W
19:30
Inter Milano W
VS
Roma W
19:30
Sampdoria W
VS
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Atlas W
VS
Cruz Azul W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Vipers
VS
BUL

190321 Bahrain - Bahrain Cup

22:15
Al-Hidd
VS
Sitra

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Greenville Triumph
07:00
Union Omaha
VS
Tucson
01:00
North Carolina
VS
North Texas

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Osasuna U19
VS
AD San Juan U19
16:30
Kelme U19
VS
Torre Levante U19
17:00
Pabellón Ourense U19
VS
Real Oviedo U19
17:00
Lugo U19
VS
Bansander U19
17:00
Pontevedra U19
VS
Racing Santander U19
17:00
Atlético Perines U19
VS
Compostela U19
17:00
Eibar U19
VS
Mutilvera U19
17:00
Txantrea U19
VS
Tolosa U19
17:00
Pamplona U19
VS
Athletic Club U19
17:00
Arenas Getxo U19
VS
Deportivo Alavés U19
17:00
Tomares U19
VS
Santa Fe U19
17:30
Calavera U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Atlético GC U19
VS
Victoria U19
21:00
Real Sociedad U19
VS
UD Logroñés U19
21:00
Fuenlabrada U19
VS
Getafe U19
21:15
Leganés U19
VS
Rayo Majadahonda U19
21:30
Tudelano U19
VS
Oberena U19
21:30
Cornellà U19
VS
Lleida U19
22:00
Mallorca U19
VS
Sant Andreu U19
22:00
Flecha Negra U19
VS
Burgos CF U19
22:30
FC Cartagena U19
VS
Archena U19
23:00
Espanyol U19
VS
Damm U19
23:00
Almería U19
VS
Granada U19
23:00
El Ejido U19
VS
Castilleja U19
23:00
Atlético Jaén U19
VS
Real Betis U19
23:00
Alboraya U19
VS
Elche U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Şirineaşa
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
Unirea Slobozia
VS
Hermannstadt
15:00
Ripensia Timişoara
VS
Concordia Chiajna

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Neuville

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Narbonne
VS
Olympique d'Alès
20:00
Fabrègues
VS
Blagnac

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Mureaux
VS
Blanc Mesnil
20:00
Bretigny Foot
VS
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Mandelieu LN
VS
Rousset-Ste Victoire

97374 Jordan - 1st Division

20:00
Al Arabi
VS
Ittihad Al Ramtha
20:00
Al Karmal
VS
Sama Al Sarhan

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
América SP
VS
Fernandópolis
01:00
Inter de Bebedouro
VS
Catanduva
01:00
Matonense
VS
Taquaritinga
01:00
VOCEM
VS
Santacruzense
01:00
Osvaldo Cruz
VS
Assisense
01:00
Grêmio Prudente
VS
XV de Jaú
01:00
Grêmio Sãocarlense
VS
Mogi Mirim
01:00
Independente SP
VS
São Carlos
01:00
Rio Branco SP
VS
Itapirense
01:00
Flamengo SP
VS
Colorado Caieiras
01:00
Barcelona EC
VS
Guarulhos
01:00
Paulista
VS
Mauaense
01:00
União Mogi
VS
ECUS
01:00
Mauá
VS
Atlético Mogi
01:00
USAC
VS
Manthiqueira

401 Slovakia - Youth League

16:00
Senica U19
VS
Slovan Bratislava U19
20:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Petržalka U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yokohama W
VS
Nittaidai W
11:00
Yamato Sylphid W
VS
Cerezo Osaka W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Angeviolet Hiroshima W
12:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Harima W

227 Russia - Premier League Women

17:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Rostov W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Diamond Stars
VS
Wusum Stars
02:00
Central Parade
VS
Kallon

1004 Canada - Premier League

01:00
York9
VS
Valour

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Höchst
VS
Hörbranz
22:30
Rheindorf Altach II
VS
Meiningen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

10:30
Albany Creek Res.
VS
Mt Gravatt Res.
12:00
Brisbane Knights Res.
VS
The Lakes Res.
12:00
St. George Willawong Res
VS
Western Spirit Res.

80 Chile - Segunda División

01:00
Recoleta
VS
General Velásquez
01:00
Deportes Limache
VS
Colina

479 Japan - Japan Football League

13:30
Tokyo Musashino City
VS
Verspah Oita

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Norrdea Hokkaido W
10:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
10:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Shizuoka Sangyo Univ.

49477 ไทยลีก 3

15:30
Chiangrai Lanna
VS
Wat Bot City
15:30
Nan
VS
Uttaradit
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Surin Sugar
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Yasothon
VS
Ubon Ratchathani
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Phattalung
15:30
Trang
VS
Surat Thani FC
15:30
Marines Eureka
VS
Cha Choeng Sao
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
North Bangkok University
15:30
Chamchuri United
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Inter Bangkok
VS
Bangkok
15:30
Samut Songkhram
VS
Kanjanapat Group
15:30
Assumption United
VS
Chainat United
16:00
Chanthaburi
VS
Banbueng
16:00
Sa Kaeo City
VS
Royal Thai Fleet
16:15
Pattani
VS
Nakhon Si Thammarat
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Maejo United

1233 Finland - Kolmonen

07:00
Jyväskylä Blackbird
VS
LehPa
18:00
KajHa
VS
TP-47
19:00
Kultsu
VS
Ri-Pa
20:00
TPS II
VS
Åland
20:15
PJK
VS
NoPS
21:00
FC Espoo
VS
Töölön Taisto
21:30
Tervarit-j
VS
Roi United
23:00
KyPa
VS
KJP
23:00
ACE
VS
Loiske