lsm99

ตารางบอล 2 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เอฟเวอร์ตัน
21:00
เบิร์นลีย์
VS
นอริชซิตี
21:00
เชลซี
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
วัตฟอร์ด
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
23:30
ไบรท์ตัน
VS
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ฟูลัม
21:00
บอร์มัธ
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
บาร์นสลีย์
VS
มิลล์วอลล์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
แบล็กพูล
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เรดิง
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
สวอนซีซิตี
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
บริสตอลซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
Cheltenham Town
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
พอร์ตสมัท
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
มอร์แคมป์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Bradford City
VS
โรชเดล
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Swindon Town
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Exeter City
VS
Walsall
21:00
Mansfield Town
VS
Barrow
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
สคันธอร์ป
21:00
Northampton Town
VS
Sutton United
21:00
Oldham Athletic
VS
Harrogate Town
21:00
Port Vale
VS
Leyton Orient
21:00
Stevenage
VS
Hartlepool United
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

462 เอฟเอคัพ

18:30
Hanley Town
VS
Brackley Town
21:00
Radcliffe Borough
VS
Morpeth Town
21:00
Atherton Collieries
VS
Marine
21:00
Pontefract Collieries
VS
Handsworth Parramore
21:00
City of Liverpool
VS
Buxton
21:00
Runcorn Linnets
VS
Gateshead
21:00
York City
VS
Whitby Town
21:00
Stamford
VS
Norwich United
21:00
Stratford Town
VS
Long Eaton United FC
21:00
AFC Dunstable
VS
Peterborough Sports
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Welwyn Garden City
21:00
Hungerford Town
VS
Cirencester Town
21:00
Maidstone United
VS
Dartford
21:00
Folkestone Invicta
VS
Gloucester City
21:00
Hayes & Yeading United
VS
Whitehawk
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Billericay Town
21:00
Harrow Borough
VS
Marlow
21:00
Hampton & Richmond
VS
Wimborne Town
21:00
Bowers & Pitsea
VS
AFC Hornchurch
21:00
Yate Town
VS
Redhill
21:00
Aylesbury United
VS
Ebbsfleet United
21:00
Dorking Wanderers
VS
Weston-super-Mare
21:00
Bath City
VS
Frome Town
21:00
Curzon Ashton
VS
Cleethorpes Town
21:00
Bedfont Sports
VS
Sholing
21:00
Marske United
VS
Chester
21:00
Guiseley
VS
Blyth Spartans
21:00
Spennymoor Town
VS
Southport
21:00
Ware
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Boston United
VS
East Thurrock United
21:00
Leamington
VS
Kettering Town
21:00
Leiston
VS
Tamworth
21:00
AFC Sudbury
VS
Cheshunt
21:00
Chelmsford City
VS
Enfield Town
21:00
Merstham
VS
Hereford
21:00
Metropolitan Police FC
VS
St Albans City
21:00
Chippenham Town
VS
Hastings United
21:00
Horsham
VS
Eastbourne Borough
21:00
Basford United
VS
Banbury United
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Wingate & Finchley

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
Go Ahead Eagles
01:00
เฮราเคิล
VS
วิลเลม ทเว
01:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
ฮีเรนวีน
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
NEC

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
FC Augsburg
20:30
VfL Wolfsburg
VS
Borussia Mönchengladbach
20:30
VfB Stuttgart
VS
TSG Hoffenheim
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
SC Freiburg
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
VfL Bochum 1848

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
สตราส์บูร์ก
02:00
นีซ
VS
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
Salernitana
VS
เจนัว
23:00
โตริโน่
VS
ยูเวนตุส
01:45
ซัสเซาโล่
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
โอซาซูนา
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
21:15
มาจอร์กา
VS
เลบันเต้
23:30
กาดิซ
VS
บาเลนเซีย
02:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
FC Barcelona

479 เจลีก

11:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
วิสเซล โคเบะ
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
เวกัลตะ เซนได
15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
เอฮิเมะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เกียวโต แซงก้า
16:30
FC เรียวเคียว
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

17:00
Port FC
VS
SCG Muangthong United
18:00
PT Prachuap FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Samut Prakan City
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
Police Tero FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
Raj Pracha
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:30
สุโขทัย เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
VS
ตราด เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Wrexham
21:00
Barnet
VS
Halifax Town
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Altrincham
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Dover Athletic
21:00
Maidenhead United
VS
King's Lynn Town
21:00
Notts County
VS
Woking
21:00
Solihull Moors
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Torquay United
VS
Wealdstone
21:00
Weymouth
VS
Stockport County
23:20
Eastleigh
VS
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Darlington
VS
AFC Telford United
21:00
Chorley
VS
Bradford Park Avenue

462 England - Premier League U18

17:00
Chelsea U18
VS
West Ham U18
17:00
Reading U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
Southampton U18
VS
Leicester U18
17:00
Stoke City U18
VS
Nottingham Forest U18
17:00
Burnley U18
VS
Everton U18
17:30
Norwich U18
VS
Arsenal U18
18:00
Birmingham City U18
VS
Fulham U18
18:00
West Brom U18
VS
Tottenham U18
18:00
Middlesbrough U18
VS
Blackburn U18
18:30
Derby U18
VS
Manchester City U18
18:30
Newcastle Utd U18
VS
Manchester United U18
19:00
Aston Villa U18
VS
Brighton U18
19:00
Liverpool U18
VS
Sunderland U18
19:00
Wolverhampton U18
VS
Leeds United U18

462 England - Wsl 2 Women

20:00
Watford W
VS
Charlton W

462 England - Women's Super League

17:30
Chelsea W
VS
Brighton W
23:15
Aston Villa W
VS
Arsenal W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Carshalton Athletic
VS
Cray Wanderers
21:00
Leatherhead
VS
Haringey Borough
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Bognor Regis Town
21:00
Potters Bar Town
VS
Kingstonian

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Barking
VS
Witham Town
21:00
Basildon United
VS
Coggeshall Town
21:00
Brentwood Town
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Bury Town
VS
Aveley
21:00
Grays Athletic
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Heybridge Swifts
VS
Canvey Island
21:00
Hullbridge Sports
VS
Stowmarket Town
21:00
Tilbury
VS
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Barton Rovers
VS
Didcot Town
21:00
Berkhamsted
VS
Hertford Town
21:00
FC Romania
VS
Bedford Town
21:00
Harlow Town
VS
St Neots Town
21:00
Kidlington
VS
Thame
21:00
Wantage Town
VS
North Leigh
21:00
Welwyn Garden City
VS
Colney Heath
21:00
Colney Heath
VS
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Buxton
VS
Atherton Collieries
21:00
Lancaster City
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Matlock Town
VS
United of Manchester
21:00
Morpeth Town
VS
Warrington Town
21:00
Nantwich Town
VS
South Shields
21:00
Scarborough Athletic
VS
Mickleover Sports
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Stafford Rangers
21:00
Witton Albion
VS
Grantham Town
21:00
Ashton United
VS
Warrington Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Rushall Olympic
VS
Redditch United
21:00
Biggleswade Town
VS
Tamworth
21:00
Hednesford Town
VS
Lowestoft Town
21:00
Hitchin Town
VS
Stourbridge
21:00
Needham Market
VS
Barwell
21:00
Peterborough Sports
VS
Alvechurch
21:00
Royston Town
VS
Nuneaton Town
21:00
Rushall Olympic
VS
Leiston
21:00
Stratford Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Coalville Town
VS
Biggleswade Town
21:00
Alvechurch
VS
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Noordwijk
VS
GVVV
19:30
AFC
VS
Kozakken Boys
20:00
ASWH
VS
Spakenburg
20:00
Excelsior Maassluis
VS
De Treffers
20:00
IJsselmeervogels
VS
Rijnsburgse Boys
20:30
HHC
VS
Volendam II
20:30
Katwijk
VS
Jong Sparta
20:30
Koninklijke HFC
VS
Quick Boys
20:30
TEC
VS
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Holstein Kiel
VS
Hansa Rostock
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
พาเดอร์บอร์น
18:30
Jahn Regensburg
VS
Karlsruher SC
01:30
นูเรมเบิร์ก
VS
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

19:00
1860 München
VS
Viktoria Berlin
19:00
Havelse
VS
Kaiserslautern
19:00
Freiburg II
VS
Hallescher FC
19:00
Osnabrück
VS
Zwickau
19:00
MSV Duisburg
VS
Meppen
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
Heider SV
20:00
Jeddeloh
VS
Werder Bremen II
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

18:00
Augsburg II
VS
Heimstetten
19:00
Wacker Burghausen
VS
Eichstätt
19:00
Schweinfurt
VS
1860 Rosenheim
19:00
Bayreuth
VS
Illertissen
19:00
Nürnberg II
VS
Eltersdorf
19:00
Aubstadt
VS
Memmingen
19:00
Greuther Fürth II
VS
Bayern München II
19:00
Rain / Lech
VS
Pipinsried

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Luckenwalde
VS
Carl Zeiss Jena
18:00
Lichtenberg
VS
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Schott Mainz
VS
Ulm
19:00
Mainz 05 II
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Astoria Walldorf
VS
Hoffenheim II
19:00
TSV Steinbach
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
FC Gießen
VS
Stuttgart II
19:00
Aalen
VS
FSV Frankfurt
19:00
Balingen
VS
Homburg
19:00
Bahlinger SC
VS
Elversberg
19:00
Pirmasens
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Uerdingen
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Bonner SC
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Homberg
19:00
Wuppertaler SV
VS
Schalke 04 II
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Lippstadt 08
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Göppinger SV
19:00
Ravensburg
VS
Villingen
19:00
SGV Freiberg
VS
Neckarsulmer SU
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Freiburger FC
20:30
Oberachern
VS
Ilshofen
20:30
Reutlingen
VS
Rielasingen-Arlen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Eintracht Bamberg
VS
Karlburg
20:00
Würzburger FV
VS
Cham
20:00
Bayern Hof
VS
Ammerthal
21:00
TSV Abtswind
VS
Ansbach
21:00
Großbardorf
VS
Gebenbach
21:00
Sand
VS
Vatan Spor

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Pullach
VS
Garching
19:00
Dachau
VS
Ismaning
20:00
Gundelfingen
VS
Kirchanschöring
20:30
Türkspor Augsburg
VS
Schwabmünchen
21:00
Kottern
VS
Jahn Regensburg II
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Schwaben Augsburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Aumund-Vegesack
VS
Bremer SV
19:00
Brinkumer SV
VS
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Meiendorfer SV
VS
TSV Sasel
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Bramfelder SV
20:30
Dassendorf
VS
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Lehnerz
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Bayern Alzenau
VS
Fernwald
20:00
Buchonia Flieden
VS
Hunfelder SV
20:00
Hanau 93
VS
Baunatal
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Kickers Emden
VS
VfL Oldenburg
22:00
Wolfenbüttel
VS
Lupo-Martini

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Hansa Rostock II
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Lok Stendal
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
CFC Hertha
19:00
RSV Eintracht
VS
BSC Süd 05
20:00
Pampow
VS
Rostocker FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
International Leipzig
19:00
Plauen
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Krieschow
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
FC Grimma
VS
VfL Halle
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
FC Merseburg
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Eintracht Trier
VS
Kaiserslautern II
20:00
Mülheim-Kärlich
VS
Gonsenheim
20:00
Röchling Völklingen
VS
Mechtersheim
20:30
FV Engers 07
VS
Karbach
20:30
Wormatia Worms
VS
Jagersburg
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Diefflen
21:00
Eppelborn
VS
Speyer

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
Bordesholm
VS
Weiche Flensburg II
19:00
Pansdorf
VS
Dornbreite Lubeck
19:00
Union Neumünster
VS
Eichede
20:00
Kronshagen
VS
TSB Flensburg

2454 Albania - Superliga

18:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Kastrioti Krujë
21:45
Skënderbeu Korçë
VS
Vllaznia Shkodër

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Ried
VS
Austria Klagenfurt
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Austria Wien
22:00
Admira
VS
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Lafnitz
VS
Liefering
01:00
Grazer AK
VS
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Keşlə FK
VS
Sabah
22:15
Sebail
VS
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Naftan
VS
Volna
20:00
Slonim
VS
Baranovichi
22:00
Dnepr Mogilev
VS
Belshina

556 Belgium - Pro League

21:15
Kortrijk
VS
Sporting Charleroi
23:30
Cercle Brugge
VS
Union Saint-Gilloise
23:30
Sint-Truiden
VS
KV Oostende
01:45
OH Leuven
VS
Beerschot-Wilrijk

556 Belgium - First Division B

01:45
Lierse Kempenzonen
VS
Royal Excel Mouscron

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Posusje
VS
Velez
20:00
Leotar
VS
Radnik Bijeljina
00:00
Zrinjski
VS
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Zvijezda Gradačac
VS
Gorazde
20:30
Bratstvo Gracanica
VS
TOSK Tesanj
20:30
Buducnost Banovici
VS
Radnik Hadžići
20:30
Vis Kosova
VS
Tomislav
20:30
Rudar Kakanj
VS
Jedinstvo Bihac
20:30
Igman Konjic
VS
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

19:15
Botev Vratsa
VS
Lokomotiv Sofia 1929
21:45
Slavia Sofia
VS
OFK Pirin
00:00
Arda
VS
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Podrinje Janja
VS
Zeljeznicar Banja Luka
20:30
Ljubic Prnjavor
VS
Borac Kozarska Dubica
20:30
Sloga Doboj
VS
Budućnost Pilica
20:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Kozara Gradiska
20:30
Sloboda Novi Grad
VS
Krupa na Vrbasu
20:30
Drina Zvornik
VS
Tekstilac Derventa
23:00
Sutjeska Foca
VS
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:00
Marek
VS
Dobrudzha 1919
20:00
Levski Lom
VS
Lovech
20:00
Ludogorets II
VS
Maritsa Plovdiv
20:00
Hebar 1918
VS
CSKA 1948 Sofia II
20:00
Septemvri Simitli
VS
Spartak Varna
21:00
Sozopol
VS
Montana
22:00
Etar
VS
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Slaven Koprivnica
00:05
Istra 1961
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

20:30
Rudeš
VS
Solin
20:30
Jarun
VS
Dinamo Zagreb II
20:30
Dugopolje
VS
Kustošija
20:30
Dubrava Zagreb
VS
Inter Zaprešić
20:30
Osijek II
VS
Opatija
23:00
Varaždin
VS
Croatia Zmijavci

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ethnikos Achna
VS
Aris
23:00
Paphos
VS
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Akritas
VS
Ermis
20:00
Omonia Aradippou
VS
Alki Oroklini
20:00
Xylotympou
VS
Ahironas
20:00
Karmiotissa
VS
Enosis
20:00
Nea Salamis
VS
ASIL Lysi
20:00
Ayia Napa
VS
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
České Budějovice
VS
Pardubice
21:00
Bohemians 1905
VS
Sigma Olomouc
21:00
Slovácko
VS
Teplice
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Ústí nad Labem
15:15
Třinec
VS
Viktoria Žižkov
15:15
Chrudim
VS
Varnsdorf
23:00
Opava
VS
Lisen

320 Denmark - First Division

18:00
Hvidovre
VS
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Paide
VS
Trans
20:00
Nõmme Kalju
VS
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Honka
VS
Mariehamn
21:00
KuPS
VS
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

20:00
Gnistan
VS
TPS
20:00
EIF
VS
Jaro
20:00
MuSa
VS
JIPPO
21:00
VPS
VS
RoPS
22:30
Klubi-04
VS
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
อาเมียงส์
VS
ตูลูส
20:00
Auxerre
VS
นีมส์
00:00
Ajaccio
VS
Quevilly Rouen
00:00
ก็อง
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Dunkerque
VS
Bastia
00:00
Grenoble Foot 38
VS
Pau
00:00
แก็งก็อง
VS
Rodez
00:00
Le Havre
VS
ดิฌง
00:00
Paris
VS
Nancy
00:00
Sochaux
VS
Niort

125 Greece - Super League

20:00
Volos NFC
VS
Asteras Tripolis
00:30
Aris
VS
Apollon Smirnis

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Újpest
VS
Gyirmót
22:00
Puskás
VS
Mezőkövesd-Zsóry
00:30
Debrecen
VS
MOL Vidi

1796 Iceland - Iceland Cup

19:00
ÍA
VS
Keflavík
21:30
Vestri
VS
Víkingur Reykjavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Longford Town
VS
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
VS
Waterford United

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Hapoel Nazareth Illit
VS
Hapoel Tel Aviv
23:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Haifa
00:30
Beitar Jerusalem
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:00
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

19:00
Cremonese
VS
Ternana
19:00
Crotone
VS
Ascoli
19:00
โฟรซิโนเน่
VS
Cittadella
19:00
Alessandria
VS
Cosenza
21:15
Pisa
VS
Reggina
23:30
สปาล
VS
ปาร์มา

748 Latvia - Virsliga

17:00
Noah Jūrmala
VS
Valmiera / BSS
17:00
Spartaks Jūrmala
VS
Riga
19:00
Liepāja
VS
Rīgas FS
21:30
Metta / LU
VS
FC Daugavpils / Progress

748 Latvia - First Liga

18:00
Saldus SS/Leevon
VS
Rēzekne / BJSS
19:00
JDFS Alberts
VS
Tukums
20:00
Smiltene
VS
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Bregalnica Stip
VS
Struga
20:00
Makedonija
VS
Renova
20:00
Pelister
VS
Tikves
20:00
Skopje
VS
Akademija Pandev
20:00
Skendija 79
VS
Borec

2345 Moldova - National Division

22:00
CSF Bălți
VS
Zimbru
22:00
Milsami
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

23:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Sutjeska
00:00
Mornar
VS
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Carrick Rangers
VS
Ballymena United
21:00
Dungannon Swifts
VS
Larne
21:00
Glenavon
VS
Glentoran
21:00
Warrenpoint Town
VS
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Dergview
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Dundela
VS
H&W Welders
21:00
Institute
VS
Knockbreda
21:00
Loughgall
VS
Queen's University
00:30
Ards
VS
Ballinamallard United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Sarpsborg 08
VS
Lillestrøm
23:00
Viking
VS
Sandefjord

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Fredrikstad
VS
Raufoss
20:00
KFUM
VS
Stjørdals-Blink
20:00
Ranheim
VS
Strømmen
20:00
Sandnes Ulf
VS
Bryne
20:00
Sogndal
VS
Jerv
20:00
Start
VS
Åsane
20:00
Ullensaker / Kisa
VS
Grorud

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Radomiak Radom
VS
Nieciecza
20:00
Cracovia Kraków
VS
Stal Mielec
22:30
Lech Poznań
VS
Śląsk Wrocław
01:00
Górnik Zabrze
VS
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

17:40
Puszcza Niepołomice
VS
Widzew Lodz
23:00
Korona Kielce
VS
Chrobry Głogów
01:30
Resovia Rzeszów
VS
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Vizela
VS
ซานตาคลารา
00:00
ปอร์โต้
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:30
Arouca
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Estrela Amadora
VS
Leixões
20:00
Academico Viseu
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

20:30
Dinamo Bucureşti
VS
UTA Arad
23:30
Sepsi
VS
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rubin Kazan'
VS
Olimpiyets
20:30
Dinamo Moskva
VS
Krylya Sovetov
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
คราสโนดาร์
23:00
Arsenal Tula
VS
Khimki

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Dundee United
VS
Ross County
21:00
Hearts
VS
Motherwell
21:00
Livingston
VS
St. Mirren
21:00
St. Johnstone
VS
Dundee

1161 Scotland - Championship

21:00
Hamilton Academical
VS
Inverness CT
21:00
Kilmarnock
VS
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton
VS
Arbroath
21:00
Partick Thistle
VS
Ayr United
21:00
Queen of the South
VS
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

21:00
Airdrieonians
VS
Clyde
21:00
Alloa Athletic
VS
Cove Rangers
21:00
Falkirk
VS
East Fife
21:00
Peterhead
VS
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

21:00
Elgin City
VS
Stirling Albion
21:00
Kelty Hearts
VS
Annan Athletic
21:00
Stenhousemuir
VS
Forfar Athletic
21:00
Stranraer
VS
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

21:00
Bačka Topola
VS
Čukarički
23:00
Spartak Subotica
VS
Voždovac
23:00
Radnik Surdulica
VS
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Železničar Pančevo
20:00
Kabel Novi Sad
VS
Budućnost Dobanovci
20:00
Loznica
VS
Mladost Novi Sad
20:00
Rad Beograd
VS
IMT Novi Beograd
20:00
Inđija
VS
Zlatibor Čajetina
20:00
Žarkovo
VS
Bačka Palanka
00:00
Mačva Šabac
VS
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Ružomberok
VS
Liptovský Mikuláš
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Žilina
23:00
Sereď
VS
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

20:00
Námestovo
VS
Púchov
20:00
FK Košice
VS
Petržalka akadémia
20:00
Banska Bystrica
VS
Žilina II
20:00
Futura Humenne
VS
Slovan Bratislava II
20:00
Šamorín
VS
Komárno
23:00
Skalica
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Domžale
01:15
Maribor
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
Krško
VS
Rogaška
20:30
Dob
VS
Fužinar
20:30
NŠ Drava
VS
Brežice
20:30
Primorje
VS
Bilje
22:30
Rudar Velenje
VS
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เตเนริเฟ
21:00
Amorebieta
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
เรอัลซาราโกซา
VS
เรอัล โอเบียโด้
02:00
อัลกอร์กอน
VS
Real Sociedad II

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Varberg BoIS
VS
Degerfors
22:30
Halmstad
VS
Östersunds FK

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
AIK W
VS
Växjö W
19:00
Kristianstads W
VS
KIF Orebro W
20:00
Vittsjo W
VS
Linkoping W
20:00
Häcken W
VS
Rosengard W

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Haninge
VS
Gefle
21:00
Hammarby Talang
VS
Sollentuna
21:00
Sandviken
VS
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Oskarshamns AIK
VS
Åtvidaberg
18:00
Vänersborgs IF
VS
Assyriska Turabdin
18:00
Lindome
VS
IFK Malmö
19:00
Lund
VS
Skövde AIK
21:00
Utsikten
VS
Linköping City
21:00
Ljungskile
VS
Österlen

62 Switzerland - Super League

23:00
Grasshopper
VS
St. Gallen
01:30
ลูกาโน
VS
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Wil
VS
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
Winterthur
VS
Yverdon Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
คอนยาสปอร์
VS
Alanyaspor
20:00
Kayserispor
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Göztepe
VS
Giresunspor
23:00
เบซิคตัส
VS
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Keçiörengücü
20:00
Balıkesirspor
VS
Gençlerbirliği
23:00
Kocaelispor
VS
İstanbulspor
23:00
Adanaspor
VS
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Kolos Kovalivka
VS
Chornomorets
21:00
Lviv
VS
Dnipro-1
23:30
Vorskla
VS
Inhulets

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Chayka
19:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Epitsentr Dunayivtsi
19:00
Chernihiv
VS
Nyva Vinnytsya
20:00
Bukovyna
VS
Karpaty Halych
21:00
Karpaty
VS
Livyi Bereh
21:30
AFSK Kyiv
VS
Lyubomyr Stavyshche

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Vovchansk
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
19:00
Trostianets
VS
Peremoga
19:30
Balkany Zorya
VS
Yarud Mariupol'
19:30
Real Pharm
VS
Sumy

515 Wales - Premier League

20:30
Barry Town United
VS
Newtown
20:30
Haverfordwest County
VS
Connah's Quay
20:30
Penybont
VS
Caernarfon Town
20:30
Cardiff MU
VS
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

07:15
Lanús
VS
Central Cordoba SdE
23:30
Godoy Cruz
VS
Newell's Old Boys
23:30
Platense
VS
Patronato
01:45
Huracán
VS
Arsenal de Sarandi
04:00
Atlético Tucumán
VS
San Lorenzo
06:15
Vélez Sarsfield
VS
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

07:05
Belgrano
VS
Deportivo Riestra
21:30
Barracas Central
VS
All Boys
01:00
Chacarita Juniors
VS
Deportivo Maipú
02:00
Guillermo Brown
VS
Tristán Suárez
02:10
Estudiantes Caseros
VS
Tigre
03:00
San Martín San Juan
VS
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie A

03:00
Fortaleza
VS
Atlético GO
03:00
Cuiabá
VS
América Mineiro
05:00
Bragantino
VS
Corinthians

5 Brazil - Serie B

07:30
Operário PR
VS
Náutico
02:00
Goiás
VS
Vitória
02:00
Brusque
VS
Guarani
04:30
CRB
VS
CSA
05:00
Botafogo
VS
Avaí

5 Brazil - Serie C

03:00
Botafogo PB
VS
Ituano
05:00
Ypiranga Erechim
VS
Tombense

80 Chile - Primera Division

06:30
Unión La Calera
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

22:00
Magallanes
VS
Barnechea
04:00
Deportes Temuco
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Junior
VS
Patriotas Boyacá
02:00
La Equidad
VS
Deportes Quindío
04:00
Envigado
VS
Deportivo Cali
06:05
Deportivo Pereira
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Orsomarso
VS
Real San Andres
05:00
Barranquilla
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
ADR Jicaral
VS
Grecia
06:00
Pérez Zeledón
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Universidad Católica
VS
Deportivo Cuenca
03:00
Orense
VS
Macará
05:30
9 de Octubre
VS
Independiente del Valle

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Firpo
04:15
Atletico Marte
VS
Isidro Metapán
04:15
CD Platense
VS
Chalatenango
04:30
Municipal Limeño
VS
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Cobán Imperial
VS
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Aurora
01:00
Mictlán
VS
Deportivo Sanarate

458 Mexico - Liga MX

07:00
Puebla
VS
Pachuca
09:00
Juárez
VS
มอนเตอร์เรย์
05:00
León
VS
Atlético San Luis

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Madriz
VS
Walter Ferreti
09:00
Juventus Managua
VS
Managua
04:00
H&H Export
VS
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Sportivo Luqueño
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

22:30
Sport Huancayo
VS
Alianza Universidad
01:00
Deportivo Municipal
VS
Deportivo Binacional
03:30
Alianza Lima
VS
UTC Cajamarca

158 Uruguay - Primera Division

07:15
Cerrito
VS
Sud América
23:15
Villa Española
VS
Fénix
01:30
River Plate
VS
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
Austin
VS
รีล ซอลต์ เลค
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
ซินซินนาติ
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Sporting Kansas City II
VS
Birmingham Legion
06:00
Charleston Battery
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
Indy Eleven
VS
Atlanta United II
06:30
Miami FC II
VS
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

20:30
AmaZulu
VS
Kaizer Chiefs
20:30
Chippa United
VS
SuperSport United
20:30
TS Galaxy
VS
Sekhukhune United
22:00
Baroka
VS
Stellenbosch
22:30
Cape Town City
VS
Orlando Pirates

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Interclube
21:00
Cubango
VS
Petro de Luanda
21:00
Recreativo da Caála
VS
Sporting de Benguela
22:00
1º de Agosto
VS
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Police
VS
ASEC Koudougou
22:30
ASFB
VS
Etoile Filante
22:30
ASK
VS
ASFA-Yennenga

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Maghreb Fès
VS
Youssoufia Berrechid
01:15
Olympic Safi
VS
Rapide Oued Zem
03:30
Khouribga
VS
Difaâ El Jadida
03:30
Riadi Salmi
VS
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

22:30
Chabab Ben Guerir
VS
Racing de Casablanca
22:30
Moghreb Tétouan
VS
Chabab Atlas Khénifra
22:30
Raja Beni Mellal
VS
AS Salé

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Coastal Union
VS
KMC
20:00
Polisi Tanzania
VS
Azam
23:00
Young Africans
VS
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

18:00
Nkwazi
VS
Forest Rangers
20:00
Power Dynamos
VS
Kafue Celtic
20:00
ZESCO United
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Indeni
VS
Nkana
20:00
Chambishi
VS
Green Buffaloes
20:00
Zanaco
VS
Prison Leopards
20:00
Kabwe Warriors
VS
Konkola Blades

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Atlètic Amèrica
VS
FC Santa Coloma II
01:30
Atlètic Club II
VS
UE Santa Coloma II

74505 Qatar - Premier League

20:35
Umm Salal
VS
Al Shamal
23:15
Al Ahli
VS
Al Rayyan
23:15
Al Gharafa
VS
Qatar SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:30
Al Taawon
VS
Al Ta'ee

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Gangwon
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Suwon
VS
Ulsan
17:00
Incheon United
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

12:00
Yangju Citizen
VS
Gimpo
13:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Cheongju
17:00
Ulsan Citize
VS
Cheonan City
17:00
Gimhae City
VS
Gangneung City

462 England - Vanarama National League South

21:00
Tonbridge Angels
VS
Concord Rangers
21:00
Oxford City
VS
Welling United

44 Argentina - Primera C

01:00
Claypole
VS
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

00:30
Blauw Geel '38
VS
UNA

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
VVOG
VS
Excelsior '31
19:30
Ajax Amateurs
VS
VVSB
19:30
Lisse
VS
SteDoCo
19:30
Harkemase Boys
VS
Barendrecht
19:30
ACV
VS
Ter Leede
19:30
ODIN '59
VS
DVS '33
20:00
Sparta Nijkerk
VS
Staphorst
20:00
DOVO
VS
HSV Hoek

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

23:00
Solières Sport
VS
Acren
01:00
Meux
VS
La Louvière
01:00
Couvin-Mariembourg
VS
Rebecq

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Zelzate
VS
Oudenaarde
23:00
Harelbeke
VS
Gent-Zeehaven
00:30
Ninove
VS
Olsa Brakel
00:30
Dikkelvenne
VS
Sparta Petegem
01:00
Lokeren-Temse
VS
Toekomst Menen
01:00
RFC Wetteren
VS
Gullegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

23:00
Diegem Sport
VS
Heur Tongeren
23:30
Hades
VS
KSC City Pirates
00:30
Londerzeel
VS
Cappellen
01:00
Hoogstraten
VS
Sporting Hasselt
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Eendracht Aalst
01:00
Bocholt
VS
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Sint-Niklaas
VS
Oostkamp
00:30
VW Hamme
VS
Rhodienne-De Hoek
01:00
FC Lebbeke
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Weerstand Koersel
VS
Zwarte Leeuw
01:00
Racing Mechelen
VS
Nijlen
01:00
Esperanza Pelt
VS
Beringen
01:00
Wellen
VS
De Kempen
01:00
ลีลล์
VS
Eendracht Termien
01:00
Betekom
VS
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:30
PAC Buzet
VS
Tournai
01:00
Rapid Symphorinois
VS
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Onhaye
VS
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:00
Wezel
VS
Vorselaar
00:30
Antonia
VS
Ranst
01:00
Geel
VS
Vosselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:30
Houtem-Oplinter
VS
Stade Bierbeek
01:00
Huldenberg
VS
Grimbergen
01:00
Linden
VS
Hoegaarden-Outgaarden
01:30
Ixelles
VS
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:00
Molenbaix
VS
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
Achel
VS
Verbroedering Maasmechelen
00:30
KFC Eksel
VS
Zepperen-Brustem
00:30
Herk
VS
Juve Hasselt
00:30
Herkol
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Libramont
VS
Jeunesse Freylangeoise
01:00
RAC Saint-Mard
VS
Meix-Devant-Virton
01:30
La Roche
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Ciney
VS
Biesme
01:00
Loyers
VS
Grand-Leez
01:00
Beauraing
VS
Meux II

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Eendracht Aalter
VS
Dendermonde
00:30
Latem
VS
Ardennen
00:30
Excelsior Mariakerke
VS
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Diksmuide
23:30
RC Lauwe
VS
Racing Waregem
23:30
Sassport Boezinge
VS
Oostnieuwkerke
00:00
Rumbeke
VS
Wielsbeke
00:00
Roeselare Daisel
VS
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

17:00
Spartak Varna II
VS
Sportist General Toshevo
20:00
Volov Shumen
VS
Botev Novi Pazar
20:00
Dunav 2010
VS
Dorostol
20:00
Riltsi
VS
Chernomorets Balchik

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Digenis Ypsonas
VS
Halkanoras
20:00
MEAP Nisou
VS
Iraklis Yerolakkou
20:00
APEP
VS
EN THOI Lakatamia
20:00
Kouris Erimi
VS
Peyia
20:00
Ethnikos Assias
VS
AE Zakakiou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Rakovnik
VS
Motorlet Praha
15:15
Loko Vltavín
VS
Karlovy Vary
15:15
Zbuzany
VS
Teplice II
15:30
Přepeře
VS
Ústí nad Orlicí
20:00
Sokol Živanice
VS
Bohemians 1905 II
21:00
Jiskra Domažlice
VS
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Uničov
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Vrchovina
20:00
Slovan Rosice
VS
Dolní Benešov
20:00
Uherský Brod
VS
Zlín II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Petřín Plzeň
15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Tatran Sedlcany
15:30
České Budějovice II
VS
Sokol Lom
19:30
Prestice
VS
Jindrichuv Hradec
20:00
Otava Katovice
VS
Spartak Sobeslav
20:00
Klatovy
VS
Doubravka
20:00
Rokycany
VS
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Štětí
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Louny
15:15
Kladno
VS
Český Brod
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Meteor Praha
15:15
Aritma Praha
VS
Slaný
20:00
Banik Sous
VS
Tatran Rakovnik
20:00
Dobris
VS
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Poříčany
15:30
Kosmonosy
VS
Sparta Kutná Hora
20:00
Letohrad
VS
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:00
Hranice
VS
Skaštice
20:00
Valašské Meziříčí
VS
FC Vsetin
20:00
Bzenec
VS
Viktorie Přerov
20:00
HFK Olomouc
VS
Šumperk
20:00
Holesov
VS
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Havlickuv Brod
VS
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Avarta
VS
BK Union
18:00
Frederikssund
VS
Solrød
18:00
Greve
VS
Herstedøster
18:30
Allerod
VS
B 1903
19:00
Brønshøj
VS
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
GVI
VS
KFUM
17:00
Skovshoved
VS
Ringsted
17:00
B 1908
VS
Tarnby FF
18:00
LSF
VS
Køge Nord
19:00
Holbæk B&I
VS
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
Tarup-Paarup
18:00
Oure
VS
Varde IF Elite
18:30
Hedensted
VS
Aarhus Fremad II
19:00
B 1909
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Vejgaard B
VS
Odder
18:30
Norresundby
VS
AaB II
18:30
Kjellerup
VS
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

17:00
Ilves II
VS
PIF
18:00
Kemi City
VS
JBK
18:00
GBK
VS
JJK
18:00
SJK Akatemia
VS
Kraft
19:00
HJS Akatemia
VS
GrIFK
19:00
Reipas
VS
MiPK
19:00
NJS
VS
PEPO
20:00
KäPa
VS
Atlantis
21:00
VJS
VS
Jazz
21:00
MYPA
VS
Kiffen
22:00
OLS
VS
Vaajakoski
00:00
VIFK
VS
RoPS II

17 France - CFA Group D

23:00
Nantes II
VS
Angers SCO II

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Ancona
VS
Imolese
22:30
Carrarese
VS
Montevarchi
22:30
Grosseto
VS
Cesena
22:30
Modena
VS
Lucchese
22:30
Teramo
VS
Viterbese
22:30
Vis Pesaro
VS
Fermana
22:30
Siena
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Borgosesia
VS
Asti
20:00
Casale
VS
Vado
20:00
Chieri
VS
Pro Imperia
20:00
Fossano
VS
Sestri Levante
20:00
Gozzano
VS
Ligorna
20:00
Lavagnese
VS
Bra
20:00
PDHAE
VS
Sanremo
20:00
Saluzzo
VS
RG Ticino

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Folgore Caratese
VS
Crema
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Sangiuliano City

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Dolomiti Bellunesi
VS
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Progresso
20:00
Alcione
VS
Sammaurese
20:00
Lentigione
VS
Sasso Marconi
20:00
Mezzolara
VS
Ravenna
21:00
Cavenago Fanfulla
VS
Borgo San Donnino

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Tiferno Lerchi
VS
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Mariglianese
VS
San Giorgio
20:00
Virtus Matino
VS
Molfetta Calcio
23:00
Audace Cerignola
VS
Nola 1925

1578 Norway - 2. Division

20:00
Fram
VS
Arendal
20:00
Florø
VS
Kongsvinger
21:00
Asker
VS
Bærum
21:00
Moss
VS
Alta
21:00
Senja
VS
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Hutnik Krakow
VS
Wigry Suwałki
21:00
Wisła Puławy
VS
Olimpia Elbląg
21:00
Bełchatów
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
22:00
Motor Lublin
VS
Chojniczanka Chojnice

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
CSM Bacău
19:00
SJ Vaslui
VS
Dante Botoşani
19:00
Bucovina Radauti
VS
Foresta Suceava
19:00
Şomuz Fălticeni
VS
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Dinamo Bacău
VS
Otelul
19:00
Făurei
VS
Focsani
19:00
Metalul Buzău
VS
Viitorul Ianca
19:00
Sporting Lieşti
VS
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Olteniţa
19:00
Voluntari II
VS
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Progresul Spartac
VS
Flacăra Moreni
19:00
Real Bradu
VS
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

17:00
Targu Secuiesc
VS
Sepsi II
19:00
Blejoi Vispeşti
VS
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Olimpic Cetate
VS
SR Municipal Braşov
19:00
Pucioasa
VS
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Sporting Roşiori
VS
Alexandria
19:00
Filiaşi
VS
Minerul Costeşti
19:00
Petrolul Potcoava
VS
CSM Slatina
19:00
Viitorul Dăești
VS
Horezu

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Meševo
VS
Sloga Leskovac
20:00
Pčinja Trgovište
VS
Rembas
20:00
Dubocica
VS
Dinamo Vranje

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Sloga Požega
VS
Semendrija 1924
20:00
Sloga Kraljevo
VS
Mačva 1929
20:00
Real Podunavci
VS
RSK Rabrovo
20:00
Mladi Radnik
VS
Jedinstvo Ub
20:00
Borac Čačak
VS
Radjevac Krupanj
20:00
Trepča
VS
Budućnost Arilje
20:00
Sloga Bajina Basta
VS
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Povazska Bystrica
VS
Lednické Rovne
19:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
OFK Malzenice
19:30
Nitra
VS
Kalna n. Hronom
19:30
Castkovce
VS
Galanta
19:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Slovan Levice
19:30
Marcelová
VS
Imeľ
19:30
TEMPO Partizánske
VS
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 1

00:30
Rápido Bouzas
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cartes
VS
Barreda
22:00
Samano
VS
Naval
00:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Anaitasuna FT
VS
Urduliz
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Pasaia KE
22:00
Beasain
VS
CD Vitoria
23:15
Durango
VS
Leioa

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Vilafranca
VS
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

20:30
Elche II
VS
Olímpic de Xàtiva
22:00
Atzeneta
VS
Orihuela
22:30
Beniganim
VS
Jove Espanol
23:00
Torrellano
VS
Villarreal III
23:00
Saguntino
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

22:45
RSD Alcalá
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Ribert
VS
Arandina
22:00
Mirandés II
VS
Salamanca II
22:00
Numancia II
VS
La Virgen del Camino
22:30
Atlético Astorga
VS
Colegios Diocesanos
22:30
Guijuelo
VS
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Almería II
VS
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 10

22:30
Cartaya
VS
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

20:00
Murense
VS
Manacor
22:00
Platges de Calvià
VS
Felanitx
22:00
PE Sant Jordi
VS
Constància
22:00
Llosetense
VS
Santanyi
22:30
Son Veri
VS
Mercadal
22:30
Poblense
VS
Collerense
22:30
Binissalem
VS
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Arucas
VS
Herbania
23:00
Las Palmas III
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

22:30
Cartagena II
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Beti Kozkor
VS
Azkoyen
21:00
Pamplona
VS
Valle Egüés
21:30
Beti Onak
VS
Cirbonero
22:00
Txantrea
VS
Huarte
22:00
Subiza
VS
Cortes
22:00
Gares
VS
Avance Ezcabarte
22:30
Burladés
VS
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Rapid de Murillo
VS
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Tarancón
VS
Villarrobledo
00:00
Villarrubia
VS
Conquense

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Grebbestad
VS
Gauthiod
19:00
Kumla
VS
Oddevold
20:00
Lidköping
VS
Ahlafors
20:00
Vänersborgs FK
VS
Nordvärmland
20:00
Angered BK
VS
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:45
Lidingö
VS
IFK Österåker
19:00
Karlberg
VS
Sandvikens AIK
20:00
Stocksund
VS
Skiljebo
20:00
Gamla Upsala
VS
Kungsängen
21:00
Järfälla
VS
Stockholm Internazionale
21:30
Enkoping
VS
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Notvikens IK
VS
Ytterhogdal
19:00
Skellefteå
VS
Bergnasets
20:00
Stöde
VS
Gottne IF
20:00
Frösö
VS
Täfteå
20:00
Friska Viljor
VS
Tegs SK
21:00
Umeå FC Akademi
VS
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Berga
VS
Karlshamn
19:00
Asarum
VS
Prespa Birlik
19:00
Olympic
VS
Hässleholms IF
19:00
Rosengård
VS
Räppe
19:00
Nosaby
VS
Kristianstad
20:00
Solvesborg
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Tyreso
VS
Syrianska
19:00
United Nordic
VS
Värmbols
19:00
Nyköping
VS
Huddinge
19:00
IFK Eskilstuna
VS
Mjolby
19:00
Smedby
VS
Trosa-Vagnhärad SK
20:00
Arameiska / Syrianska
VS
Rynninge
21:00
Karlslund
VS
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Torslanda
VS
Vastra Frolunda
18:00
Vinberg
VS
Ängelholm
19:00
Tord
VS
Astrio
19:00
Onsala
VS
Hoganas
19:00
Dalstorps
VS
Husqvarna

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:30
Pazarspor
VS
Karacabey Birlikspor
18:30
24 Erzincanspor
VS
Pendikspor
19:00
Kastamonuspor
VS
Ankara Demirspor
19:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Nazilli Belediyespor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Utaş Uşakspor
19:30
Kırklarelispor
VS
Şanlıurfaspor
20:00
Amed SK
VS
Eskişehirspor
23:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Akhisar Belediyespor
23:00
Tire 1922
VS
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
İnegölspor
VS
Adıyaman 1954
19:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Afjet Afyonspor
19:00
Van BB
VS
Sakaryaspor
19:00
Bayburt İÖİ
VS
Sivas Belediyespor
20:00
Sarıyer
VS
Kahramanmaraşspor
20:00
Bodrumspor
VS
Turgutluspor
20:00
Niğde Belediyespor
VS
Etimesgut Belediyespor
20:00
Somaspor
VS
Ergene Velimeşespor
23:00
Osmanlıspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
23:00
Çorum Belediyespor
VS
Serik Belediyespor

5 Brazil - Carioca 2

20:00
7 de Abril
VS
Duque de Caxias
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Carapebus
01:00
Serra Macaense
VS
Olaria
01:00
Nova Cidade
VS
Goytacaz
01:00
Serrano RJ
VS
Campo Grande AC

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
União RS
VS
Passo Fundo
01:30
Inter Santa Maria
VS
Guarany de Bagé
01:30
Bage
VS
Avenida

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Nacional AC MG
VS
Tupynambás
01:00
Villa Nova
VS
Democrata GV

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
União PR
VS
Apucarana
01:30
Independiente FSJ
VS
PSTC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

22:10
San Miguel
VS
Colegiales
01:00
Comunicaciones
VS
Villa San Carlos
01:00
Cañuelas
VS
JJ Urquiza
01:00
Acassuso
VS
Sacachispas
01:30
Talleres Remedios
VS
Fénix

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Cambodia Tiger

3347 San Marino - Campionato

20:00
Tre Penne
VS
Murata
20:00
Cosmos
VS
La Fiorita
20:00
Faetano
VS
Virtus
20:00
Tre Fiori
VS
Libertas

2454 Albania - 1st Division

19:00
Apolonia Fier
VS
Tërbuni Pukë
19:00
Shkumbini Peqin
VS
Maliqi
19:00
Pogradeci
VS
Bylis Ballsh
19:00
Korabi Peshkopi
VS
Besëlidhja Lezhë
19:00
Burreli
VS
Besa Kavajë
19:00
Lushnja
VS
Butrinti Sarandë
19:00
Vora
VS
Tomori Berat
19:00
Erzeni Shijak
VS
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Ada Velipojë
VS
Shënkolli
19:00
Veleçiku Koplik
VS
Murlani
19:00
Gramshi
VS
Elbasani
19:00
Oriku
VS
Klosi
19:00
Bulqiza
VS
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Sangju Sangmu
VS
Ansan Greeners
14:00
Seoul E.
VS
Gyeongnam
16:30
Anyang
VS
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

23:00
UAE W
VS
India W

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Acacia Ridge
VS
Toowong

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Atlético GO U20
VS
Chapecoense-SC U20

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Queensland Lions
VS
Gold Coast United
14:30
Capalaba
VS
Brisbane Roar II
15:00
SC Wanderers
VS
Olympic
16:00
Moreton Bay United
VS
Eastern Suburbs Brisbane
17:00
Peninsula Power
VS
Magpies Crusaders

886 Egypt - Egypt Cup

00:00
Zamalek
VS
Aswan

153732 India - Calcutta Premier Division A

15:30
United
VS
Calcutta Customs

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
Heist
01:00
Patro Eisden
VS
Knokke
01:00
Olympic Charleroi
VS
Sint-Eloois-Winkel
01:00
Mandel United
VS
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Viktoria Köln U19
VS
Fortuna Koln U19
16:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Schalke 04 U19
16:00
Alemannia Aachen U19
VS
Koln U19
16:00
Preussen Munster U19
VS
RW Essen U19
16:00
Bochum U19
VS
Oberhausen U19
16:00
Wolfsburg U19
VS
Energie Cottbus U19
16:00
Hallescher FC U19
VS
Hamburger SV U19
16:00
Viktoria Berlin U19
VS
St. Pauli U19
16:00
Chemnitzer FC U19
VS
Holstein Kiel U19
16:00
Unterhaching U19
VS
Astoria Walldorf U19
16:00
Augsburg U19
VS
Saarbrucken U19
16:00
Bayern U19
VS
Stuttgart U19
16:00
Ulm U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Hessen Kassel U19
17:30
Kaiserslautern U19
VS
Karlsruher U19
18:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Paderborn U19
18:00
Wuppertaler SV U19
VS
Arminia Bielefeld U19
18:00
Magdeburg U19
VS
Union Berlin U19
18:00
Darmstadt 98 U19
VS
Greuther Fürth U19
18:30
Stuttgarter Kickers U19
VS
Mainz U19
19:00
Hertha U19
VS
Hannover U19
19:00
Bremen U19
VS
Hansa Rostock U19
19:00
Heidenheim U19
VS
Nurnberg U19
21:00
Dresden U19
VS
Jena U19
23:00
Freiburg U19
VS
Hoffenheim U19

2 Poland - Ekstraliga Women

15:45
Czarni Sosnowiec W
VS
Medyk Konin W
16:00
GKS Katowice W
VS
Tarnovia Tarnów
17:00
Leczna W
VS
UKS SMS Lodz W
17:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Śląsk Wrocław W

251 Italy - Primavera 2

16:00
Cittadella U19
VS
Vicenza Virtus U19
16:00
Virtus Entella U19
VS
Udinese U19
16:00
Ascoli U19
VS
Cosenza U19
16:00
Crotone U19
VS
Frosinone U19
16:30
Perugia U19
VS
Benevento U19
20:00
Alessandria U19
VS
Brescia U19
20:00
Monza U19
VS
Cremonese U19
20:00
Parma U19
VS
Como U19
20:00
Venezia U19
VS
Reggiana U19
20:00
Lazio U19
VS
Ternana U19
20:00
Reggina U19
VS
Salernitana U19
20:00
Spezia U19
VS
Cesena U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Opava U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Plzen U19
16:00
Brno U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
FK Pardubice U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:30
Hradec Kralove U19
VS
Ostrava U19
17:45
Slavia Prague U19
VS
Slovacko U19
18:45
Pribram U19
VS
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slavia Prague W
VS
Sparta Prague W
19:00
Liberec W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

17:00
Wisla U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:15
Jagiellonia U18
VS
Cracovia U18
18:00
Lech Poznan U18
VS
SMS Łódź U18
19:00
Raków Częstochowa U18
VS
Zaglebie U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Venda FC
VS
Uthongathi
20:30
Hungry Lions
VS
Free State Stars
20:30
JDR Stars
VS
TS Sporting
20:30
Richards Bay
VS
TTM
20:30
University of Pretoria
VS
Platinum City Rovers

65437 Panama - Lpf

08:00
San Francisco
VS
Alianza
04:00
Árabe Unido
VS
Independiente
05:00
Sporting San Miguelito
VS
Azuero
06:00
Veraguas
VS
Costa del Este

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Campbelltown City
VS
South Adelaide Panthers
12:00
NE MetroStars
VS
Sturt Lions
14:30
Adelaide City
VS
Adelaide Comets

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Ballkani
VS
Drenica
20:00
Malisheva
VS
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Martigny Sports
VS
Meyrin
21:00
Höngg
VS
Buochs
21:00
Wohlen
VS
Solothurn
21:00
Luzern II
VS
Langenthal
21:00
Gossau
VS
Eschen / Mauren
21:00
Baden
VS
Linth
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Tuggen
22:00
Freienbach
VS
Uzwil
22:00
St. Gallen II
VS
Winterthur II
22:00
Echallens
VS
Thun II
22:00
Terre Sainte
VS
Lausanne II
22:00
Naters
VS
Chênois
22:30
Thalwil
VS
Lugano II
22:30
Paradiso
VS
Balzers
22:30
Vevey Sports
VS
Monthey
22:30
La Chaux-de-Fonds
VS
Bulle
00:00
Lancy
VS
La Sarraz-Eclépens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Black Stars
VS
Rapperswil-Jona
20:30
Basel II
VS
Sion II
21:00
Bavois
VS
Cham
22:00
Stade Nyonnais
VS
YF Juventus
22:45
Bellinzona
VS
Brühl
23:00
Young Boys II
VS
Breitenrain

143 Austria - Regionalliga: Mitte

22:00
Gurten
VS
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
TWL Elektra
VS
First Vienna
21:00
Stripfing
VS
Draßburg
21:30
Leobendorf
VS
Wiener Neustadt
22:00
Wiener Viktoria
VS
Traiskirchen

2493 Mauritania - Super D1

23:15
Kaedi
VS
Médine
23:15
Police
VS
SNIM

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Uppsala W
VS
Umea W
20:00
Bollstanäs W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Brommapojkarna W
VS
IFK Sundsvall W
20:00
Norrköping W
VS
Lidköping W
23:00
Jitex W
VS
Mallbacken W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Costa do Sol
VS
Ferroviário Nacala
20:00
ENH Vilankulo
VS
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

17:00
PK-35 W
VS
HPS W
18:00
HJK W
VS
KuPS W
20:00
TiPS W
VS
PK-35 Vantaa W

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Barcelona W
VS
Alavés W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

19:00
Luzern W
VS
Zurich W
21:00
St. Gallen W
VS
Young Boys W
23:15
Yverdon W
VS
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Eendracht Aalst W
VS
Charleroi
21:00
St. Liege W
VS
White Star Woluwé W
21:15
Club Brugge W
VS
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

19:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Moldavo W
20:00
Wuustwezel W
VS
Renaissance Mons 44 W
20:30
Kontich W
VS
Eva's Tienen W
22:00
Chastre W
VS
Genk II W
22:00
Standard Liège II W
VS
Gent II W
23:30
Anderlecht II W
VS
Mechelen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:15
AGF W
VS
Farum BK W
20:15
Køge
VS
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

19:30
Soyaux W
VS
Dijon W
19:30
Saint-Étienne W
VS
Paris W
19:30
Issy W
VS
Stade de Reims W

674 Hungary - Nb I Women

17:00
Puskás W
VS
Viktória Szombathely W
19:00
Ferencváros W
VS
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Fiorentina W
VS
Sampdoria W
19:30
Roma W
VS
Juventus W
19:30
Empoli W
VS
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Pumas UNAM W
VS
Guadalajara W

802 Israel - Lig Bet

20:00
Maccabi Bnei Jadida
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
20:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Ihud Bnei Mejdel Krum

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Famalicão U23
VS
Sporting Braga U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

20:30
Riudoms W
VS
Espanyol II W
21:00
Racing Santander II W
VS
Nueva Montaña W
21:00
Real Sociedad II W
VS
San Ignacio W
21:00
Toledo W
VS
Villarreal II W
21:30
Tolosa W
VS
Añorga W
21:30
Almería W
VS
Cádiz W
22:00
Deportivo La Coruña II W
VS
León FF W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Oiartzun W
22:00
Osasuna II W
VS
Monte W
22:00
Athletic Club III W
VS
Bizkerre W
22:00
Casablanca W
VS
Vic Riuprimer W
22:00
Madrid III W
VS
Rayo Vallecano II W
22:00
Mislata W
VS
Levante II W
22:30
Friol W
VS
Umia W
23:00
Villestro W
VS
Versalles W
23:00
Torrelodones W
VS
Atlético Madrid III W
23:00
Laurus W
VS
Logroño II W
23:00
La Garita W
VS
Las Majoreras W
23:00
Albacete II W
VS
CFF Albacete W
23:30
Achamán W
VS
Real Unión Tenerife II W

3483 USA - USL League One

07:00
Tormenta
VS
Union Omaha
05:30
Richmond Kickers
VS
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Coleraine U20
VS
Crusaders U20

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Elche U19
VS
Atlético Madrileño U19
17:00
Maspalomas U19
VS
Atlético GC U19
17:00
Victoria U19
VS
Huracán U19
17:00
Acodetti U19
VS
La Oliva U19
17:30
Lleida U19
VS
Real Zaragoza U19
18:00
Danok Bat U19
VS
Arenas Getxo U19
18:00
Granada U19
VS
Jóvenes Promesas U19
18:00
Orientación Marítima U19
VS
Arucas U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Mensajero U19
18:00
Marino U19
VS
Sobradillo U19
18:00
Tenerife U19
VS
Unión Viera U19
18:30
Cultural Leonesa U19
VS
Unión Adarve U19
18:45
Sabadell U19
VS
Atlético Baleares U19
20:45
Real Oviedo U19
VS
Lugo U19
21:00
Val Miñor U19
VS
Arenal U19
21:00
Girona U19
VS
Espanyol U19
21:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Trival Valderas U19
21:00
Torre Levante U19
VS
Valencia U19
21:30
Sant Andreu U19
VS
San Francisco U19
21:45
Córdoba U19
VS
Cádiz U19
22:00
Covadonga U19
VS
Real Avilés U19
22:00
Montecarlo U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Sporting Atlético U19
VS
El Ejido U19
22:00
La Cruz U19
VS
Flecha Negra U19
22:00
Las Rozas U19
VS
Badajoz U19
22:00
Levante U19
VS
Alzira U19
22:00
Talavera U19
VS
Real Murcia U19
22:00
Cartagena FC U19
VS
FC Cartagena U19
23:00
Bellvitge U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Málaga U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Séneca U19
23:00
Archena U19
VS
Albacete U19
23:00
La Nucía U19
VS
Conquense U19
23:00
CF San José U19
VS
Kelme U19
23:30
Tolosa U19
VS
Pamplona U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Astra
VS
Brașov Steagul Renașt
15:00
SCM Gloria Buzau
VS
Şirineaşa
15:00
Unirea Constanța
VS
Csikszereda
15:00
CSM Iaşi
VS
Metaloglobus
15:30
CSA Steaua Bucureşti
VS
Dunărea Călăraşi
18:00
Universitatea Cluj
VS
Unirea Slobozia
19:00
ASU Poli Timişoara
VS
Dacia Unirea Brăila

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
USAC
VS
Colorado Caieiras
01:00
Flamengo SP
VS
União Mogi
01:00
Rio Branco SP
VS
Catanduva
01:00
XV de Jaú
VS
VOCEM
01:00
Mauá
VS
Grêmio Sãocarlense
01:00
Paulista
VS
Grêmio Prudente
02:00
Independente SP
VS
Taquaritinga

712 Korea Republic - WK-League

14:30
Gumi Sportstoto W
VS
Seoul W
16:00
Gyeongju W
VS
Boeun Sangmu W
16:00
Changnyeong W
VS
Suwon FMC W
16:00
Hwacheon KSPO W
VS
Incheon Red Angels W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Senica U19
16:00
Žilina U19
VS
Nitra U19
16:00
Dukla U19
VS
Spartak Trnava U19
18:00
FC Košice U19
VS
Trenčín U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

09:00
Harima W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bo Rangers
VS
Anti Drugs Strikers
02:00
Johansen
VS
East End Lions

1004 Canada - Premier League

02:00
Valour
VS
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

19:00
Alberschwende
VS
Lochau
21:00
Ludesch
VS
Rheindorf Altach II
21:00
Bizau
VS
Blau-Weiß Feldkirch
21:00
Göfis
VS
Höchst

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Acacia Ridge Res.
VS
Toowong Res.

80 Chile - Segunda División

02:00
General Velásquez
VS
Deportes Valdivia
05:00
Colchagua
VS
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

16:00
Tak Chun Ka I
VS
Sporting Macau
17:00
CPK
VS
Hang Sai

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Nara Club
VS
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

10:00
Shizuoka Sangyo Univ.
VS
Yunogo Belle W
11:30
Tsukuba Ladies
VS
Kibi Univ. Takahashi W
12:00
JFA Academy W
VS
Bunnies Gunma White Star W

49477 ไทยลีก 3

15:30
Kohkwang
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Cha Choeng Sao
VS
ACDC
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Prime Bangkok
15:30
North Bangkok University
VS
Army
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Inter Bangkok
15:30
Siam
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Chainat United
VS
Samut Songkhram
15:30
Pathum Thani University
VS
Assumption United
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Ang Thong
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Udon United
15:30
Yasothon
VS
Chaiyaphum United
15:30
Ubon Ratchathani
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Phattalung
VS
Songkhla
15:30
Surat Thani FC
VS
Satun United
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Jalor City
15:30
See Kwae
VS
อุทัยธานี เอฟซี
15:30
Uttaradit
VS
Chiangrai Lanna
16:00
Sa Kaeo City
VS
Chanthaburi
17:00
Chiangrai
VS
Phitsanulok

1233 Finland - Kolmonen

16:00
VPS II
VS
KPV Akatemia
17:00
LPS
VS
HPS
18:00
OPS
VS
KajHa
18:00
KoiPS
VS
HIFK 2
18:00
SaPa Pieksämäki
VS
LehPa
18:00
PAVE
VS
Warkaus
18:00
VPV
VS
Norrvalla
18:00
Wilpas
VS
Inter Turku II
18:00
Korsnas
VS
Nykarleby IK
18:00
Sporting Kristina
VS
Virkiä
18:00
IK Myran
VS
KaIK
19:00
RoPo
VS
Tervarit-j
19:00
RiPS
VS
NJS II
19:00
RPS Lions
VS
SavU
19:00
LaPa
VS
Ri-Pa
19:00
HaPK
VS
Union Plaani
19:00
Tervakosken Pato
VS
ACE
20:00
Finnkurd
VS
PPJ
20:00
IPS Edustus
VS
Kultsu
20:00
Åland
VS
MaPS
21:00
VG-62
VS
P-Iirot
22:00
JPS
VS
Riverball
22:30
TuPS
VS
Kapina