lsm99

ตารางบอล 3 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
20:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
แอสตันวิลลา
20:00
เวสต์แฮม
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:30
ลิเวอร์พูล
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

21:00
Jersey Bulls
VS
Chertsey Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

19:30
อาแจกซ์
VS
อูเทรชท์
19:30
SC Cambuur
VS
อัลค์มาร์
21:45
วิเทสส์
VS
เฟเยนูร์ด
01:00
พีเอสวี
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

11 บุนเดิสลีกา

20:30
FSV Mainz 05
VS
FC Union Berlin
22:30
FC Bayern München
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
แรนส์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
20:00
อองเช่ร์
VS
เม็ตซ์
20:00
ลอริยองต์
VS
Clermont
20:00
โมนาโก
VS
บอร์กโดซ์
20:00
น็องต์
VS
Troyes
22:00
ลีลล์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
แซงต์ เอเตียน
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
โบโลญญ่า
VS
ลาซิโอ
20:00
เวโรน่า
VS
Spezia
20:00
ซามพ์โดเรีย
VS
อูดิเนเซ่
23:00
ฟิออเรนติน่า
VS
นาโปลี
23:00
โรม่า
VS
เอ็มโปลี
01:45
อตาลันต้า
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เอลเช่
VS
เซลต้า บีโก้
21:15
เอสปันญ่อล
VS
เรอัล มาดริด
23:30
เกตาเฟ่
VS
เรอัล โซเซียดาด
23:30
บียาร์เรอัล
VS
เรอัล เบติส
02:00
เกรนาดา
VS
เซบีย่า

479 เจลีก

11:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
สากัน โตสู
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

11:00
Sagamihara
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โทชิกิ SC
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
ThespaKusatsu Gunma
13:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
จูบิโล่ อิวาตะ

49477 ไทยลีก

18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
Suphanburi Football Club
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
True Bangkok United
18:00
BG Pathum United
VS
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

17:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:30
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
Muangkan United
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

22:30
Rodos
VS
Olympiakos Volos

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Blackburn Rovers W
VS
Millwall W
18:00
Durham W
VS
Lewes W
20:00
Coventry United W
VS
Liverpool W
20:00
Crystal Palace W
VS
Sheffield Utd W
21:00
Bristol City W
VS
Sunderland W

462 England - Women's Super League

20:00
Leicester W
VS
Tottenham W
20:00
Manchester City W
VS
West Ham W
20:00
Reading W
VS
Everton W
00:45
Birmingham W
VS
Manchester United W

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Hashtag United
VS
Romford

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
Feyenoord W
VS
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
ชาลเก้ 04
VS
Ingolstadt
18:30
St. Pauli
VS
Dynamo Dresden
18:30
Sandhausen
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

18:00
Borussia Dortmund II
VS
Würzburger Kickers
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Teutonia Hamburg
19:00
Altona 93
VS
St. Pauli II
20:00
LSK Hansa
VS
Hannover 96 II
20:00
VfB Oldenburg
VS
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Chemnitzer FC
VS
Eilenburg
18:00
Chemie Leipzig
VS
Auerbach
18:00
Hertha BSC II
VS
Tennis Borussia
18:00
Tasmania Berlin
VS
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:30
Backnang
VS
Linx
20:00
Lörrach-Brombach
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

16:00
Neumarkt Germany
VS
SC Feucht
20:00
DJK Bamberg
VS
Vilzing

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1860 München II
VS
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Vatan Sport
18:00
Schwachhausen
VS
OSC Bremerhaven
19:00
Hemelingen
VS
Leher TS
20:00
Borgfeld
VS
Werder Bremen III
20:00
Komet Arsten
VS
Union Bremen
20:00
Hastedt
VS
Blumenthaler SV
20:30
SFL Bremerhaven
VS
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
Lohbrugge
15:45
HEBC
VS
Niendorfer TSV
19:00
Rugenbergen
VS
Buchholz
20:00
Union Tornesch
VS
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
FC 1906 Erlensee
VS
Neuhof
20:00
SV Zeilsheim
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Ginsheim
VS
Hessen Dreieich
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Eddersheim
VS
FV Bad Vilbel

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Bergisch Gladbach
VS
Siegburger SV
20:30
VfL Vichttal
VS
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
SF Baumberg
VS
Teutonia St.Tönis
20:00
Cronenberger SC
VS
Monheim
20:00
Schonnebeck
VS
FC M'gladbach
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
FSV Duisburg
20:00
SF Niederwenigern
VS
Hilden
20:00
Meerbusch
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Kleve
VS
Kray
20:30
Dusseldorf-West
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
FC Bocholt
VS
Sterkrade-Nord

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
BW Lohne
VS
Eintracht Celle
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Bersenbrück
20:00
Germania Egestorf
VS
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Gifhorn
VS
FT Braunschweig
20:00
Arminia Hannover
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Eintracht Northeim
VS
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
Stern
VS
Neustrelitz
19:00
Victoria Seelow
VS
Mecklenburg Schwerin
19:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Einheit Wernigerode

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Salmrohr
20:00
Alemannia Waldalgesheim
VS
Hassia Bingen
20:00
Elversberg II
VS
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Todesfelde
20:00
Oldenburger SV
VS
Eutiner SV
20:00
Eckernforder SV
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Altenholz

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
ASC Dortmund
VS
Eintracht Rheine
20:00
Holzwickeder SC
VS
Sprockhövel
20:00
Meinerzhagen
VS
Vreden
20:00
Paderborn 07 II
VS
Gütersloh
20:00
Preußen Münster II
VS
TuS Haltern
20:00
Victoria Clarholz
VS
Ennepetal
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Schermbeck
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Wattenscheid 09
20:15
Westfalia Herne
VS
Sportfreunde Siegen
23:00
Westfalia Rhynern
VS
Hammer SpVg

2454 Albania - Superliga

18:45
Tirana
VS
Laçi
21:45
Kukësi
VS
Teuta Durrës

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
Rapid Vienna
VS
Wattens
19:30
Hartberg
VS
Sturm Graz
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Wacker Innsbruck
VS
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Premier League

22:00
คาราบัค
VS
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Krumkachy
VS
Lida
19:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Gomelzheldortrans
21:00
อาร์เซน่อล
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

18:30
Anderlecht
VS
คลับ บรูกก์
21:00
RFC Seraing
VS
Zulte-Waregem
23:30
Antwerp
VS
เกนท์
02:00
AS Eupen
VS
เกงค์

556 Belgium - First Division B

21:00
Waasland-Beveren
VS
Excelsior Virton
01:00
Deinze
VS
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Rudar Prijedor
VS
Sloboda Tuzla
22:00
Sloga
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Travnik
VS
Mladost Doboj Kakanj
20:30
GOSK Gabela
VS
Gradina Srebrenik

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Tsarsko selo
VS
CSKA Sofia
00:15
Levski Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Omarska
VS
Slavija

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:00
Yantra 1919
VS
Septemvri Sofia
22:00
Botev Plovdiv II
VS
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

22:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Hrvatski Dragovoljac
00:30
Osijek
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Orijent 1919
VS
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Anorthosis
VS
อาโปเอล
23:00
Olympiakos
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Olympiada Lympion
VS
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Hradec Králové
VS
Jablonec
21:00
Karviná
VS
Mladá Boleslav
21:00
Slovan Liberec
VS
Baník Ostrava
00:00
Sparta Praha
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Vlašim
VS
Příbram

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
AaB
VS
SønderjyskE
19:00
Silkeborg
VS
Nordsjælland
21:00
Midtjylland
VS
AGF
23:00
Randers
VS
Brøndby
01:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Viborg

320 Denmark - First Division

19:00
Vendsyssel
VS
Jammerbugt
20:00
Nykøbing
VS
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Kuressaare
VS
Tulevik
23:00
Flora
VS
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Lahti
VS
KTP
21:00
Inter Turku
VS
HIFK
21:00
Haka
VS
Oulu
22:30
HJK
VS
SJK

1233 Finland - Ykkonen

20:00
MP
VS
PK-35

125 Greece - Super League

20:00
Atromitos
VS
PAS Giannina
20:00
Panaitolikos
VS
AEK Athens
22:15
OFI
VS
PAOK
00:30
Ionikos
VS
Lamia
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:15
Zalaegerszegi TE
VS
MTK
22:00
Paksi SE
VS
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
III. Kerületi TUE
VS
Csákvári TK
20:00
Dorogi
VS
Ajka
20:00
Budafoki MTE
VS
Szentlőrinc SE
22:00
Békéscsaba
VS
Vasas
22:00
Győri ETO
VS
Kecskemeti TE
22:00
Pécsi MFC
VS
Szolnoki MÁV
22:00
Szombathelyi Haladás
VS
Budaörs
22:00
Tiszakecske
VS
Soroksár SC
22:00
Szeged 2011
VS
Diósgyőr

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Ashdod
VS
Hapoel Hadera
00:15
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Katamon
00:45
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

19:00
เบรสชา
VS
Como
21:15
Pordenone
VS
Vicenza
01:30
Benevento
VS
Perugia

748 Latvia - First Liga

18:00
Auda
VS
Dinamo Riga
19:00
Super Nova
VS
Albatroz

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Shkupi
VS
Rabotnicki

998 Montenegro - First League

00:00
Zeta
VS
Dečić
01:00
Budućnost
VS
Rudar

998 Montenegro - Second League

20:30
Igalo
VS
Jedinstvo
20:30
Arsenal Tivat
VS
Cetinje
23:00
Mladost DG
VS
Bokelj
23:00
Mladost
VS
Grbalj
23:00
Kom
VS
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Mjøndalen
VS
Brann
23:00
Odd
VS
Molde
23:00
Stabæk
VS
Bodø / Glimt
23:00
Tromsø
VS
Haugesund
23:00
Vålerenga
VS
Strømsgodset
01:00
Kristiansund
VS
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Aalesund
VS
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Raków Częstochowa
VS
Warta Poznań
20:00
Pogoń Szczecin
VS
Górnik Łęczna
22:30
Lechia Gdańsk
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Tychy 71
VS
Odra Opole
20:00
Polkowice
VS
SKRA Częstochowa
23:00
Katowice
VS
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Belenenses
VS
Tondela
00:00
เบนฟิกา
VS
Portimonense
00:00
Estoril
VS
Gil Vicente
02:30
บราก้า
VS
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Feirense
VS
Varzim
20:00
Penafiel
VS
Mafra
20:00
Benfica II
VS
ชาเวช
21:00
Casa Pia
VS
Sporting Covilhã
21:30
Porto II
VS
Rio Ave
01:30
Vilafranquense
VS
Farense

155 Romania - Liga 1

20:00
Voluntari
VS
SSC Farul
22:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Gaz Metan Mediaş
01:00
U Craiova 1948
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Ural
20:30
เซนิต
VS
Sochi
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Rostov
23:00
Akhmat Grozny
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

16:00
Tom' Tomsk
VS
Alaniya Vladikavkaz
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
SKA Khabarovsk
19:00
Orenburg
VS
Spartak Moskva II
20:00
Volgar Astrakhan
VS
Veles
20:00
Akron
VS
Urozhay
20:00
Rotor Volgograd
VS
Torpedo Moskva
21:00
Fakel
VS
Tekstilshchik
21:00
KAMAZ
VS
Krasnodar II
22:00
Neftekhimik
VS
Yenisey
23:00
Baltika
VS
Dolgie Prudy

227 Russia - Youth League

16:00
Zenit U19
VS
Arsenal Tula U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Aberdeen
VS
เซลติก
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hibernian

1161 Scotland - League One

21:00
Queen's Park
VS
Montrose

296 Serbia - Super Liga

21:00
Napredak
VS
Partizan
23:00
Mladost Lučani
VS
Novi Pazar
01:00
Vojvodina
VS
Radnički Niš
01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Metalac GM

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Pohronie
22:00
Trenčín
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

16:00
Rohožník
VS
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Mura
22:00
Koper
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

18:00
Dekani
VS
Gorica
20:30
Beltinci
VS
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
เออิบาร์
VS
UD Ibiza
21:00
มาลากา
VS
Fuenlabrada
23:15
Burgos
VS
Mirandés
23:15
พัลมาส
VS
FC Cartagena
02:00
เลกาเนส
VS
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
AIK
VS
Djurgården
20:00
Kalmar
VS
Sirius
20:00
Örebro
VS
Häcken
22:30
Norrköping
VS
Hammarby
22:30
มัลโม่
VS
Mjällby

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Eskilstuna United W
VS
Djurgarden W
20:00
Hammarby W
VS
Pitea W

47 Sweden - Superettan

18:00
Akropolis
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Jönköpings Södra
VS
Norrby
20:00
Helsingborg
VS
GIF Sundsvall
22:00
Örgryte
VS
Falkenberg

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Dalkurd
VS
Örebro Syrianska
20:00
Assyriska
VS
Piteå
21:00
IFK Luleå
VS
Täby
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Brommapojkarna
22:00
Umeå
VS
Hudiksvall

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Qviding FIF
VS
Tvååker
19:00
Trollhättan
VS
Torns

62 Switzerland - Super League

19:15
Zürich
VS
Sion
21:30
บาเซิ่ล
VS
Luzern
21:30
Servette
VS
ยังบอยส์

62 Switzerland - Challenge League

19:15
Aarau
VS
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Yeni Malatyaspor
VS
Hatayspor
20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Altay
20:00
Fenerbahçe
VS
Kasımpaşa
23:00
Rizespor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Boluspor
VS
Denizlispor
20:00
Samsunspor
VS
Ümraniyespor
23:00
Eyüpspor
VS
Manisa BBSK
23:00
Ankaragücü
VS
BB Erzurumspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Veres
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Minai
21:00
Zorya
VS
Desna
23:30
ดินาโมเคียฟ
VS
ชัคตาร์

44 Argentina - Superliga

23:30
Gimnasia La Plata
VS
Sarmiento
23:30
Rosario Central
VS
Argentinos Juniors
03:00
River Plate
VS
Boca Juniors
06:15
Racing Club
VS
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

21:00
Independiente Rivadavia
VS
Instituto
01:00
Brown de Adrogué
VS
Ferro Carril Oeste
01:30
Atletico Mitre
VS
Quilmes

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético Mineiro
VS
Internacional
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Athletico PR
02:00
Chapecoense
VS
São Paulo
04:15
Palmeiras
VS
Juventude
06:30
Grêmio
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

07:00
Ponte Preta
VS
Vila Nova
21:00
Cruzeiro
VS
Brasil de Pelotas
04:15
Confiança
VS
Vasco da Gama
06:30
Londrina
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

02:00
Manaus
VS
Novorizontino
04:00
Criciúma
VS
Paysandu

80 Chile - Primera Division

01:30
Palestino
VS
Colo-Colo
04:00
Universidad Chile
VS
Antofagasta
06:30
Unión Española
VS
O'Higgins

80 Chile - Primera B

22:00
Copiapó
VS
Coquimbo Unido
22:30
Deportes Iquique
VS
Deportes Santa Cruz
22:30
Unión San Felipe
VS
San Marcos
02:00
Santiago Morning
VS
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
América de Cali
VS
Atlético Huila
04:00
Millonarios
VS
Rionegro Águilas
06:05
Independiente Medellín
VS
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Atlético
VS
Cortuluá
03:00
Valledupar
VS
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
Alajuelense
04:00
Santos de Guápiles
VS
Sporting San José
06:00
Herediano
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
LDU Quito
VS
Guayaquil City
02:00
Olmedo
VS
Aucas
04:30
Barcelona Guayaquil
VS
Mushuc Runa

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Santa Tecla
VS
FAS
07:30
Águila
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Iztapa
00:00
Achuapa
VS
Nueva Concepción
00:00
Comunicaciones
VS
Solola
04:00
Guastatoya
VS
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Amatitlan
VS
Suchitepéquez
00:00
Puerto San Jose
VS
Marquense
00:00
Juventud Pinulteca
VS
Zacapa Tellioz
01:00
Deportivo Reu
VS
Siquinalá
03:00
Plataneros
VS
Quiché
04:00
San Pedro
VS
Xinabajul
04:00
Chimaltenango
VS
Sacachispas
04:00
Agua Blanca
VS
Mixco

458 Mexico - Liga MX

07:06
Santos Laguna
VS
Mazatlán
09:00
Guadalajara
VS
Atlas
00:00
Toluca
VS
Querétaro
05:00
América
VS
Pumas UNAM

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Deportivo Ocotal
VS
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

07:15
River Plate
VS
Guaireña
04:00
Guaraní
VS
Nacional Asunción
06:15
Libertad
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

22:30
Universidad San Martín
VS
Real Garcilaso
01:00
Academia Cantolao
VS
Melgar
03:30
Universitario
VS
César Vallejo

158 Uruguay - Primera Division

22:30
ลิเวอร์พูล
VS
Progreso
01:30
Nacional
VS
Plaza Colonia
04:00
Torque
VS
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
23:00
นิวยอร์กซิตี
VS
Nashville SC
03:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
โคลัมบัส ครูว์
03:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
03:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ชิคาโก ไฟร์
04:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tulsa Roughnecks
VS
Memphis 901
07:00
Colorado Springs
VS
El Paso Locomotive
07:30
Rio Grande Valley
VS
Real Monarchs
09:00
Oakland Roots
VS
Las Vegas Lights
09:00
Orange County
VS
Phoenix Rising
09:30
LA Galaxy II
VS
San Diego Loyal
09:30
Sacramento Republic
VS
Tacoma Defiance
02:00
Louisville City
VS
New Mexico United
05:00
OKC Energy
VS
San Antonio
06:00
Charlotte Independence
VS
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

20:30
Royal AM
VS
Maritzburg United
20:30
Golden Arrows
VS
Marumo Gallants FC
22:30
Mamelodi Sundowns
VS
Moroka Swallows

911 Angola - Girabola

21:00
Desportivo Huíla
VS
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
RCK
VS
Majestic
22:30
วิเทสส์
VS
Salitas
00:45
USFA
VS
Royal

1560 Congo - Super Ligue

19:30
AC Rangers
VS
Dauphins Noirs
20:30
Sanga Balende
VS
Kuya Sport
20:30
TP Mazembe
VS
Blessing
21:30
Motema Pembe
VS
Etoile de Kivu

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Raja Casablanca
VS
RSB Berkane
22:00
FAR Rabat
VS
FUS Rabat
23:00
Hassania Agadir
VS
Mouloudia Oujda
03:30
Chabab Mohammédia
VS
Wydad Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

22:30
USM Oujda
VS
Stade Marocain
22:30
Ittihad Khemisset
VS
Olympique Dcheïra
22:30
Wydad Fès
VS
JSM Laâyoune

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mtibwa Sugar
VS
Tanzania Prisons
20:00
Mbeya City
VS
Mbeya Kwanza
20:00
Namungo
VS
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

18:00
Lusaka Dynamos
VS
Buildcon
20:00
Red Arrows
VS
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

16:00
Ordino
VS
Atlètic Club d'Escaldes
18:30
Engordany
VS
Sant Julià
21:00
UE Santa Coloma
VS
Inter Club d'Escaldes
23:30
Carroi
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

16:00
Penya Encarnada
VS
La Massana
18:30
Jenlai
VS
UE Sant Julia II
21:00
Ranger's
VS
Engordany II
22:00
Encamp
VS
Extremenya

5618 China PR - League One

15:00
Nanjing City
VS
Hangzhou
18:35
Suzhou Dongwu
VS
Meizhou Hakka

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Eastern District
VS
Hoi King
14:30
South China
VS
Central & Western
14:30
Sham Shui Po
VS
Wong Tai Sin
14:30
Happy Valley
VS
Yuen Long
14:30
North District
VS
Shatin
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
Wing Yee
VS
Citizen AA

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Seongnam
14:30
Gwangju
VS
Pohang Steelers
17:00
Seoul
VS
Daegu

712 Korea Republic - National League

13:00
Mokpo City
VS
Busan Transportation

44 Argentina - Primera C

01:00
Dock Sud
VS
Sportivo Italiano
01:00
Deportivo Laferrere
VS
El Porvenir
01:00
Real Pilar
VS
Luján
01:00
Victoriano Arenas
VS
Atlas
01:30
Ituzaingó
VS
San Martín Burzaco

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
HV & CV Quick
VS
Dongen
19:00
DEM
VS
Hollandia
19:00
Westlandia
VS
Gemert
19:00
GVV Unitas
VS
ADO '20
19:30
Groene Ster
VS
OFC Oostzaan
19:30
OSS '20
VS
EVV

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Stockay-Warfusée
VS
RES Durbuy
20:00
Ganshoren
VS
Waremme
20:00
Warnant
VS
US Givry
20:00
Jette
VS
Tubize
20:00
Hamoir
VS
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Westhoek
20:00
Merelbeke
VS
Ronse

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Berchem Sport
VS
Olympia Wijgmaal
20:00
Pepingen-Halle
VS
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Jong Lede
VS
Torhout
20:00
Erpe-Mere United
VS
Avanti
20:00
Eppegem
VS
Svelta Melsele
20:00
Lochristi
VS
Anzegem
21:00
Voorde Appelterre
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Berlaar-Heikant
VS
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Entité Manageoise
VS
Binche
20:00
Stockel
VS
Aische
20:00
Ostiches
VS
Jeunesse Tamines
20:00
Schaerbeek-Evere
VS
Albert Quévy-Mons
20:00
Gosselies Sports
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Rochefort
VS
Oppagne-Wéris
20:00
Herstal
VS
Huy
20:00
Gouvy
VS
Sprimont-Comblain
20:00
Richelle United
VS
Marloie Sport
20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Jodoigne
20:00
Habay-la-Neuve
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Stade Disonais
VS
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Berg en Dal
VS
K. Kontich
20:00
Ternesse
VS
Eendracht Zoersel
20:00
Kalmthout
VS
Oppuurs
20:00
Bevel FC
VS
Rapid Leest
20:00
Bornem
VS
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Genappe
VS
Nivellois
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Wambeek
20:00
Melsbroek
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Sporting Kampenhout
VS
Liedekerke
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
SC Aarschot
20:00
Borght-Humbeek
VS
Veltem
20:00
NSeth Berchem
VS
Stade Everois
20:00
Etterbeek
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Sportive Brainoise
VS
Grez-Doiceau
20:00
Saint-Josse
VS
Tubize II
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Léopold
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Houdeng
VS
Montignies
20:00
Antoing
VS
Le Roeulx
20:00
Hornu
VS
Ransart
20:00
Gilly
VS
Morlanwelz
20:00
Excelsior Biévène
VS
Belœil
20:00
Péruwelz
VS
RAS Monceau
20:00
Snef-Tyber
VS
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
JS Fizoise
VS
UCE Liège
20:00
Ster-Francorchamps
VS
Aubel
20:00
FC Du Geer
VS
La Calamine
20:00
Beaufays
VS
Jehaytois
20:00
Elsautoise
VS
Etoile de Faimes
20:00
Weywertz
VS
Malmundaria
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Pontisse Cite
20:00
Rechain
VS
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Bregel Sport
VS
Torpedo Hasselt
20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Groen Star Beek
20:00
Herderen-Millen
VS
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Florenville
VS
Sartoise
20:00
Ethe Belmont
VS
Aubange
20:00
Lorraine Arlon
VS
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Malonne
VS
Andennais
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Condruzien
20:00
Chevetogne
VS
Nismes
20:00
Flavion-Morialmé
VS
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
St-Joris Sleidinge
VS
Drongen
20:00
Elene-Grotenberge
VS
Lokeren Doorslaar
20:00
Grembergen
VS
Eendracht Zele
20:00
SK Denderhoutem
VS
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Blankenberge
VS
SC Zonnebeke
20:00
Excelsior Zedelgem
VS
Meulebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Chernolomets
VS
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Ustrem Donchevo
VS
Lokomotiv Ruse

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Omonia Psevda
VS
Elia Lythrodonta
20:00
Ormideia
VS
Digenis Morphou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Benesov
15:15
Admira Praha
VS
Sokol Hostoun
15:15
Slavia Praha II
VS
Králův Dvůr
15:15
Pardubice II
VS
Slovan Velvary
15:15
Hradec Kralove II
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Dukla Praha II
VS
Jablonec II
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Slavoj Vyšehrad
20:00
Sokol Zápy
VS
Slovan Liberec II
20:00
Sokol Brozany
VS
Mlada Boleslav II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:00
Banik Ostrava II
VS
Vysočina Jihlava II
15:15
Slovácko II
VS
Vratimov
15:15
Sigma Olomouc II
VS
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Slavoj Mýto
VS
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Čáslav
VS
Tochovice
20:00
Hlinsko
VS
Vysoke Myto
20:00
Kolín
VS
Trutnov
20:00
Benatky nad Jizerou
VS
Náchod
20:00
Dvůr Králové
VS
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Strani
VS
Nove Sady
20:00
Kozlovice
VS
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Slavoj Polná
15:30
Břeclav
VS
Hodonín-Šardice
20:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Bystřice nad Pernštejnem
20:00
Sokol Lanžho
VS
Zbrojovka Brno II
20:00
Stara Rise
VS
Humpolec
20:00
Žďár nad Sázavou
VS
Sokol Tasovice

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Holstebro
VS
ASA Aarhus

1233 Finland - Kakkonen

18:00
SalPa
VS
I-Kissat
21:30
PKKU
VS
PeKa
22:00
Honka Akatemia
VS
KaaPo
23:00
KuFu-98
VS
JäPS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Gyirmót II
VS
Zalaegerszegi TE II
19:00
Gyori ETO II
VS
Bicskei
20:00
Andráshida
VS
BVSC
20:00
Balatonfuredi
VS
Nagykanizsai ULE
20:00
Kelen
VS
Puskás II
20:00
MTE 1904
VS
Gardony
20:00
Videoton II
VS
Tatabánya
21:00
Papai Perutz
VS
Érdi VSE
21:00
SC Sopron
VS
Veszprém
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Komárom

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
FeralpiSalò
VS
Pro Sesto
19:30
Fiorenzuola
VS
Lecco
19:30
Giana Erminio
VS
Legnago Salus
19:30
Mantova
VS
Juventus U23
19:30
Calcio Padova
VS
Seregno
19:30
Pergolettese
VS
Piacenza
19:30
Pro Patria
VS
Virtus Verona
19:30
Pro Vercelli
VS
Südtirol
19:30
Renate
VS
Trento Calcio 1921
19:30
Triestina
VS
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Olbia
VS
Gubbio
22:30
Pescara
VS
Reggiana
22:30
Pontedera
VS
Virtus Entella

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Vibonese
VS
Potenza Calcio
22:30
Bari 1908
VS
Monopoli
22:30
Campobasso
VS
Paganese
22:30
Foggia
VS
ACR Messina
22:30
Nuova Monterosi
VS
Avellino
22:30
Turris
VS
Latina
22:30
Virtus Francavilla
VS
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Caronnese
VS
Derthona
20:00
Novara
VS
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Arconatese
VS
Breno
20:00
Caravaggio
VS
Olginatese
20:00
Leon
VS
Pontisola
20:00
Real Calepina
VS
Casatese
20:00
Sona
VS
Castellanzese
20:00
Adrense
VS
Desenzano Calvina
20:00
Villa d'Almè
VS
Brusaporto
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Ambrosiana
VS
Este
20:00
Caldiero Terme
VS
Cattolica
20:00
Montebelluna
VS
Clodiense
20:00
Campodarsego
VS
Adriese
20:00
Cartigliano
VS
San Martino Speme
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Luparense
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Levico
20:00
Mestre
VS
Spinea

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Athletic Carpi
VS
Forlì
20:00
Correggese
VS
Real Forte Querceta
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Prato
20:00
Rimini
VS
Tritium
20:00
Seravezza
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Arezzo
VS
Montespaccato
20:00
Foligno
VS
Cascina
20:00
Pianese
VS
Flaminia
20:00
Poggibonsi
VS
Lornano Badesse
20:00
Pro Livorno
VS
Unipomezia
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
FC Rieti
20:00
Sangiovannese
VS
Gavorrano
20:00
Scandicci
VS
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Fano
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Aurora Alto Casertano
VS
Pineto
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Vastese
20:00
Nereto
VS
San Nicolò
20:00
Porto D' Ascoli
VS
Chieti
20:00
Recanatese
VS
Montegiorgio
20:00
Trastevere
VS
Tolentino
20:00
Vastogirardi
VS
Matese
20:00
Atletico
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Aprilia
VS
Afragolese
20:00
Carbonia
VS
Insieme Formia
20:00
Gladiator
VS
Latte Dolce
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Real Monterotondo Scalo
20:00
Team Nuova Florida
VS
SSC Giugliano
20:00
Sassari Torres
VS
Cassino
20:00
Vis Artena
VS
Atletico Uri
21:00
Arzachena
VS
CynthiAlbalonga
21:00
Muravera
VS
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
US Bitonto
VS
Sorrento
20:00
Casertana
VS
Team Altamura
20:00
Francavilla
VS
Rotonda
20:00
Lavello
VS
Città di Fasano
20:00
Nardò
VS
Casarano
20:00
Nocerina
VS
Brindisi
21:00
Gravina
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cavese
VS
Santa Maria Cilento
20:00
Acireale
VS
Rende
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Sancataldese
20:00
Cittanova Interpiana
VS
Trapani 1905
20:00
Lamezia Terme
VS
Castrovillari
20:00
Gelbison
VS
Licata
20:00
Paternò
VS
Troina
20:00
Portici
VS
Biancavilla
20:00
Aversa Normanna
VS
Giarre
20:00
San Luca
VS
FC Messina

1578 Norway - 2. Division

17:30
Fløya
VS
Brattvåg
18:00
Tromsdalen
VS
Hødd
19:00
Kjelsås
VS
Sotra
19:30
Nardo
VS
Egersund
20:00
Flekkerøy
VS
Øygarden
20:30
Levanger
VS
Vard

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Sokół Ostróda
18:00
Lech Poznań II
VS
Garbarnia Kraków
19:00
Pogoń Siedlce
VS
Kalisz
19:45
Ruch Chorzów
VS
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

17:00
Vilaverdense
VS
Marítimo II
21:00
Os Limianos
VS
Maria da Fonte
21:00
Pedras Salgadas
VS
Vianense
22:00
Camara de Lobos
VS
Forjães SC

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
Berço
VS
Vila Mea
21:00
Paredes
VS
AR São Martinho
21:00
Mirandela
VS
Tirsense
21:00
Amarante
VS
Santa Marta Penaguião
21:00
Vila Real
VS
Macedo Cavaleiros

20 Portugal - 2. Division: Group C

19:00
Espinho
VS
Gondomar
21:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
Ferreira de Aves
21:00
União de Coimbra
VS
Valadares Gaia
21:00
Gouveia
VS
Salgueiros
21:00
Leca
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

21:00
Condeixa
VS
Sertanense
21:00
Uniao Idanhense
VS
Marinhense
21:00
Vitória de Sernache
VS
Fontinhas
21:00
Peniche
VS
Oleiros
22:00
Praiense
VS
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

17:00
Loures
VS
Ideal
21:00
Pero Pinheiro
VS
CF Os Belenenses
21:00
Sintrense
VS
Rabo Peixe
21:00
O Elvas
VS
Sacavenense
22:00
Operário
VS
Coruchense

20 Portugal - 2. Division: Group F

21:00
Olhanense
VS
Moncarapachense
21:00
Uniao Montemor
VS
Pinhalnovense
21:00
FC Barreirense
VS
Louletano
21:00
Imortal Albufeira
VS
Juventude Evora
21:00
Lagos
VS
FC Serpa

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
Jedinstvo Paraćin
20:00
Radnički Pirot
VS
Vlasina
20:00
Hajduk Veljko
VS
Brzi Brod
20:00
Buducnost Popovac
VS
Jagodina

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Sušica
VS
Takovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Beluša
VS
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Estradense
VS
Somozas
17:00
Viveiro
VS
Sofán
17:30
Silva
VS
Arzúa
22:00
Villalbés
VS
Barco
22:00
Polvorín
VS
Deportivo La Coruña II
22:30
Choco
VS
Ourense CF
23:00
Noia
VS
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Lealtad
VS
Lenense
17:00
Gijon Industrial
VS
Real Titánico
22:00
Roces
VS
Sporting Gijon II
22:00
San Martin
VS
Navarro
22:15
Colunga
VS
Praviano
22:15
Tuilla
VS
Covadonga
22:30
Langreo II
VS
L'Entregu
22:30
Luarca
VS
Real Oviedo II
23:00
Caudal
VS
Llanes
23:00
Urraca
VS
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Colindres
VS
Cultural Guarnizo
22:00
Noja
VS
Siete Villas
22:00
Selaya
VS
Escobedo
22:30
Textil Escudo
VS
Castro
23:00
Vimenor
VS
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Basconia
VS
Tolosa
16:00
Santutxu
VS
Lagun Onak
16:30
Portugalete
VS
Uritarra
17:00
Deportivo Alaves II
VS
Amurrio
22:00
Beti Gazte
VS
San Ignacio
22:00
Deusto
VS
Barakaldo

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Castelldefels
VS
Manresa
17:00
L'Hospitalet
VS
Ascó
21:30
Peralada
VS
Guineueta
22:00
Olot
VS
Girona II
23:00
Vilassar Mar
VS
Pobla Mafumet
23:00
Sant Andreu
VS
Grama
00:00
Sants
VS
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

16:45
Villajoyosa
VS
Castellon II
17:00
Roda
VS
Hércules II
22:00
Silla
VS
Acero
22:00
Callosa Deportiva
VS
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Madrid 2021 FP
VS
Torrejón
16:15
Complutense
VS
Carabanchel
16:30
Parla
VS
Getafe II
16:30
Trival Valderas
VS
Galapagar
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Alcorcón II
17:00
Ursaria
VS
Tres Cantos
17:00
Villaviciosa Odón
VS
Atlético Madrid II
17:00
Pozuelo Alarcón
VS
Alcobendas Sport
23:00
Moratalaz
VS
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Real Ávila
VS
Bembibre
22:00
Ciudad Rodrigo
VS
Atlético Tordesillas
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Huétor Vega
VS
Marbella
22:30
Real Jaén
VS
Atlético Porcuna
23:00
UD San Pedro
VS
Huétor Tájar
23:30
El Palo
VS
Alhaurino
00:00
Torreperogil
VS
Alhaurín
00:00
At. Malagueño
VS
Juventud Torremolinos
00:00
Motril
VS
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Pozoblanco
VS
Gerena
17:00
Tomares
VS
Lucena
17:30
Utrera
VS
Ceuta II
22:00
Córdoba II
VS
Antoniano
23:00
Los Barrios
VS
Sevilla III
23:30
Puente Genil
VS
Cabecense
23:30
Recreativo Huelva
VS
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
San Rafael
VS
Campos
17:00
Soller
VS
Portmany
18:00
Rotlet Molinar
VS
Inter Ibiza

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Buzanada
VS
Atlético Paso
18:00
Vera
VS
Tenerife II
18:00
Las Zocas
VS
Unión Sur Yaiza
18:00
La Cuadra
VS
Villa Santa Brígida
18:00
Lanzarote
VS
Santa Úrsula
23:00
Tenisca
VS
Marino

32 Spain - Tercera - Group 13

16:00
La Union Atletico
VS
Yeclano
16:00
Real Murcia II
VS
Mazarrón FC
17:00
El Palmar
VS
Huércal-Overa
17:00
Los Garres
VS
Archena Sport
22:00
Cartagena FC
VS
UD Caravaca
23:00
Lorca Deportiva
VS
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Deportiva Minera
VS
UCAM Murcia II
23:00
Racing Murcia
VS
Bala Azul

32 Spain - Tercera - Group 14

16:30
Extremadura UD II
VS
Villafranca
17:00
Olivenza
VS
Moralo
17:00
Miajadas
VS
Diocesano
22:00
Badajoz II
VS
Llerenense
23:00
Don Álvaro
VS
Azuaga
23:00
Aceuchal
VS
UP Plasencia
23:15
Arroyo
VS
Calamonte
23:30
Jerez
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Cantolagua
VS
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Berceo
VS
Vianés
17:00
Varea
VS
Casalarreina
22:00
Arnedo
VS
Agoncillo
22:00
Calahorra II
VS
Yague
22:00
Haro
VS
Anguiano
22:30
Cenicero
VS
Alfaro
22:30
Oyonesa
VS
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Giner Torrero
VS
Binéfar
16:30
Real Zaragoza II
VS
Calamocha
17:00
Atletico Monzon
VS
Belchite 97
21:30
Biescas
VS
Caspe
22:00
Épila
VS
Cuarte Industrial
22:00
Borja
VS
Robres
22:00
Barbastro
VS
Illueca
22:30
Utebo
VS
Santa Anastasia

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Ciudad Real
17:00
Azuqueca
VS
Torrijos
17:00
Guadalajara
VS
Almansa
17:00
San Clemente
VS
Hogar Alcarreño
22:00
Huracán Balazote
VS
Albacete II
23:00
Quintanar del Rey
VS
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

21:30
Gute
VS
Arlanda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:30
Nevşehirspor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
18:30
Batman Petrolspor
VS
Artvin Hopaspor
18:30
Kütahyaspor
VS
Bugsaşspor
18:30
Kahta 02 Spor
VS
Çatalcaspor
19:00
Elazığspor
VS
Karaman Belediyespor
19:00
Erbaaspor
VS
Sancaktepe Belediye
19:30
Arnavutköy Belediyespor
VS
Bergama Belediyespor
19:30
Hendek Spor
VS
Osmaniyespor
19:30
Yıldırım Belediyesispor
VS
Fatsa Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:30
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Erzin Belediyespor
18:30
76 Iğdır Belediyespor
VS
Elaziz Belediyespor
19:00
Hacettepe
VS
Yomraspor
19:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Çarşambaspor
19:00
Kestelspor
VS
Yeni Orduspor
19:30
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Şile Yıldızspor
19:30
Kızılcabölükspor
VS
Yeni Altındağ BS
19:30
Kuşadasıspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:30
Mardin BB
VS
Derincespor
18:30
Ofspor
VS
Fethiyespor
18:30
Gümüşhanespor
VS
Modafenspor
19:00
İçelspor
VS
Türk Metal Kırıkkale
19:00
Ceyhanspor
VS
Ankara Adliyespor
19:00
Karabükspor
VS
Karşıyaka
19:30
Edirnespor
VS
Erokspor
19:30
Tepecikspor
VS
Karaköprü Belediyespor
23:00
Orduspor 1967
VS
Ağrı 1970

5 Brazil - Acreano

04:00
Humaitá
VS
Rio Branco

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Perolas Negras
VS
Rio São Paulo

5 Brazil - Gaucho 2

21:00
Brasil Farroupilha
VS
Veranópolis
01:00
Tupi RS
VS
Cruzeiro RS
01:00
Igrejinha
VS
Glória

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
UAI Urquiza
VS
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
Unión Sunchales
VS
Gimnasia Concepción
21:00
Crucero del Norte
VS
Racing Córdoba
21:00
Sportivo Desamparados
VS
Ferro Carril Oeste LP
21:00
Huracán Las Heras
VS
Estudiantes de San Luis
00:00
Sol de Mayo
VS
Sportivo Peñarol
01:00
Sarmiento Resistencia
VS
CDJU Gualeguaychu
01:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Sportivo Las Parejas
01:00
Defensores Belgrano VR
VS
Douglas Haig
01:00
Central Norte
VS
Chaco For Ever
01:00
Villa Mitre
VS
Ciudad de Bolívar
01:00
Sansinena
VS
Circulo Deportivo
01:00
Juventud Unida Univ.
VS
Cipolletti
01:00
Deportivo Madryn
VS
Olimpo
01:30
Deportivo Camioneros
VS
Independiente Chivilcoy
05:30
Sportivo Belgrano
VS
Boca Unidos

909440 Cambodia - C-League

15:00
Soltilo Angkor
VS
Asia Europe University
15:30
Soltilo Angkor
VS
Prey Veng
15:30
Nagacorp
VS
Boeung Ket
15:30
Police Commissary
VS
Electricite du Cambodge
18:30
Svay Rieng
VS
Visakha

3347 San Marino - Campionato

20:00
Cailungo
VS
Pennarossa
20:00
Domagnano
VS
Fiorentino
20:00
Folgore
VS
Juvenes / Dogana

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Internacional Tirana
VS
Iliria Fushë-Krujë
19:00
Labëria
VS
Flamurtari
19:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Memaliaj
19:00
Albpetrol Patos
VS
Sopoti Librazhd
19:00
Luftëtari
VS
Gramozi Ersekë
19:00
Devolli
VS
Këlcyra
19:00
Tepelena
VS
Përmeti

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Daejeon Citizen
VS
Bucheon 1995
16:30
Busan I'Park
VS
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Western Spirit

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Ceará U20
VS
Botafogo U20
01:00
Sport Recife U20
VS
Internacional U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Fortaleza U20
01:00
Gremio U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Bahia U20
VS
América Mineiro U20
02:00
Sao Paulo U20
VS
Fluminense U20

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Brisbane Strikers
VS
Redlands United

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Tienen
VS
Thes Sport
20:00
Rupel Boom
VS
Dender
20:00
Liège
VS
URSL Visé

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Borussia Dortmund U19
VS
Duisburg U19
16:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Osnabruck U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
UJ Krakow W
VS
Mks Olimpia Szczecin W

245 Czech Republic - First League Women

19:30
Plzen W
VS
Slovacko W
20:00
Dukla Prague W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Stal Rzeszów U18
VS
Warta Poznań U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Polonia Warszawa U18
20:30
Gornik Z. U18
VS
Slask U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town Spurs
VS
Black Leopards
20:30
Jomo Cosmos
VS
Pretoria Callies
20:30
Polokwane City
VS
Cape Town All Stars

65437 Panama - Lpf

05:00
Plaza Amador
VS
Atlético Chiriquí
05:00
Tauro
VS
Deportivo Universitario

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Llapi
VS
Dukagjini
20:00
Drita
VS
Prishtina
20:00
KF Feronikeli
VS
Ulpiana

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:30
Münsingen
VS
Zug
20:30
Kosova
VS
Bassecourt
21:00
Grasshopper II
VS
Köniz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Chiasso
VS
Zürich II
20:00
Biel-Bienne
VS
Étoile Carouge

2493 Mauritania - Super D1

21:30
Tidjikja
VS
Nouakchott King's
23:15
Ksar
VS
Concorde

227 Russia - Pfl

10:00
Sakhalin
VS
Fakel II
19:00
Makhachkala
VS
Biolog
19:00
Kuban Kholding
VS
Mashuk-KMV
20:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Spartak Nal'chik
20:00
SKA Rostov
VS
Dinamo Stavropol'
20:00
Forte Taganrog
VS
Legion Dynamo
21:00
Druzhba
VS
Chayka

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Alingsås W
VS
Borgeby W
22:00
Älvsjö AIK W
VS
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Textáfrica
VS
Black Bulls Maputo
20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Desportivo Maputo
20:00
Ferroviario Beira
VS
Songo
20:00
Incomáti
VS
Ferroviário Maputo
20:00
Ferroviário Nampula
VS
Matchedje de Mocuba

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
Honka W
VS
Åland United W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Eibar W
VS
Rayo Vallecano W
17:00
Huelva W
VS
Real Betis W
17:00
Athletic Club W
VS
Real Madrid W
17:00
Real Sociedad W
VS
Villarreal W
18:00
Valencia W
VS
Sevilla W
21:15
Madrid CFF W
VS
Atletico Madrid W
01:00
Atletico Granadilla W
VS
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

17:30
Lugano W
VS
Basel W
21:30
Aarau W
VS
Grasshopper W

556 Belgium - Super League Women

23:00
OH Leuven W
VS
RSC Anderlecht W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
OH Leuven II
VS
Famkes Merkem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Brondby W
VS
FC Thy - ThistedQ

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Soroksár W
VS
Astra Hungary W
00:00
MTK Hungaria W
VS
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Napoli W
VS
AC Milan W
19:30
Pomigliano W
VS
Inter Milano W
19:30
Sassuolo W
VS
Lazio W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Pachuca W
VS
Toluca W
00:00
Puebla W
VS
Tigres UANL W
05:00
Atlético San Luis W
VS
Mazatlán W

802 Israel - Lig Bet

23:00
Beitar Ramat Gan
VS
Hapoel Kiryat Ono

20 Portugal - Liga Revelacao U23

03:00
Benfica U23
VS
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

16:00
Huesca W
VS
Sant Lluís W
16:00
UD Aguilas W
VS
Aldaia W
16:00
Valencia II W
VS
Elche II W
16:30
Collerense W
VS
Transportes Alcaine II W
16:30
Málaga W
VS
Granada II W
16:30
Santa Teresa II W
VS
La Cañada Atlético W
16:30
Getafe W
VS
DNS de Belen W
16:45
Discobolo-La Torre W
VS
Murcia Féminas W
17:00
Mos W
VS
Sporting Gijón II W
17:00
Sárdoma W
VS
Viajes Interrías W
17:00
Real Oviedo II W
VS
Victoria CF W
17:00
Balears W
VS
Pardinyes W
17:00
Extremadura W
VS
Sevilla II W
17:00
Olympia Las Rozas W
VS
Cacereño II W
17:00
Atlético Lince W
VS
Tres Cantos W
17:00
Samper W
VS
Real Madrid II W
17:00
Plaza Argel W
VS
San Vicente W
17:30
Europa W
VS
Son Sardina W
17:30
La Rambla W
VS
Badajoz W
17:40
Orientación Marítima W
VS
Unión Viera W
18:00
Arratia W
VS
Mutilvera W
18:00
Güímar W
VS
Puerto del Carmen W
18:00
Fundación Tenerife W
VS
Peña la Amistad W
21:00
Pozuelo Alarcón W
VS
Olímpico Madrid W
22:00
Gijón FF W
VS
Victoria FC W
23:00
San Miguel W
VS
Salamanca W
00:30
Sant Gabriel W
VS
Fontsanta Fatjó W

3483 USA - USL League One

09:00
Tucson
VS
North Texas

556 Belgium - Reserve Pro League

22:00
Club Brugge U21
VS
Sint-Truiden U21

32 Spain - Spain Youth League

16:15
Oberena U19
VS
Osasuna U19
16:30
Compostela U19
VS
Marina Sport U19
17:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Pabellón Ourense U19
17:00
Bezana U19
VS
Celta de Vigo U19
17:00
AD San Juan U19
VS
Txantrea U19
17:00
Mutilvera U19
VS
Deportivo Alavés U19
17:00
Mallorca U19
VS
Europa U19
17:00
San Félix U19
VS
Almería U19
17:00
Coria U19
VS
Sevilla U19
17:00
Santa Fe U19
VS
Sanluqueno U19
17:00
Rayo Vallecano U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
17:00
Villarreal U19
VS
Alboraya U19
17:30
Getxo U19
VS
Real Sociedad U19
17:45
Bansander U19
VS
Pontevedra U19
18:00
Las Palmas U19
VS
Las Zocas U19
20:45
Burgos CF U19
VS
Real Madrid U19
21:00
Atl. Madrid U19
VS
Fuenlabrada U19
21:00
Getafe U19
VS
Real Valladolid U19
21:30
Racing Santander U19
VS
Atlético Perines U19
21:30
Ural U19
VS
Sporting Gijón U19
22:00
Athletic Club U19
VS
Villegas U19
22:00
Ebro U19
VS
Barcelona U19
22:00
Recreativo Huelva U19
VS
Atlético Jaén U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Leganés U19
23:00
Eibar U19
VS
Antiguoko U19
23:00
Damm U19
VS
Cornellà U19
23:00
Castilleja U19
VS
Tomares U19
23:00
Real Betis U19
VS
Calavera U19
23:30
UD Logroñés U19
VS
Tudelano U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Petrolul 52
VS
Viitorul Şelimbăr

97374 Jordan - 1st Division

20:00
Ittihad Al Ramtha
VS
Al Karmal
00:00
Mansheyat
VS
Al Arabi

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Matonense
VS
Inter de Bebedouro

401 Slovakia - Youth League

16:00
Petržalka U19
VS
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Yokohama W
11:00
Ehime W
VS
Nittaidai W
11:00
Kamogawa W
VS
Speranza W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:00
Kamboi Eagles
VS
Central Parade
01:00
East End Tigers
VS
Wusum Stars
01:00
Ports Authority
VS
Police

1004 Canada - Premier League

00:00
York9
VS
HFX Wanderers
02:30
Atlético Ottawa
VS
Forge

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Lustenau
VS
Fussach
21:00
Hörbranz
VS
Hard
21:00
Nenzing
VS
Bezau
21:00
Andelsbuch
VS
Schruns

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Mt Gravatt Res.
VS
Western Spirit Res.

80 Chile - Segunda División

02:00
Colina
VS
Recoleta
02:30
San Antonio Unido
VS
Iberia

453172 Macao - Primeira Division

15:30
Casa de Portugal
VS
Cheng Fung
15:30
เบนฟิกา
VS
Monte Carlo
18:00
Polícia
VS
Lun Lok

479 Japan - Japan Football League

10:00
Matsue City
VS
Iwaki
11:00
Verspah Oita
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Sony Sendai
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Veertien Mie
VS
Honda Lock
11:00
Kochi United
VS
Biwako Shiga
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Kariya

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Fukuoka J. Anclas W

49477 ไทยลีก 3

15:30
Marines Eureka
VS
Rayong United
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Bankhai United
15:30
Kabin United
VS
Banbueng
15:30
Bangkok
VS
Nonthaburi
15:30
Muangnont
VS
Chamchuri United
15:30
Samut Prakan
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Kanjanapat Group
VS
Bang Pa-in
15:30
Hua Hin City
VS
Kanchanaburi
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Mahasarakham United
VS
Surin Sugar
15:30
Surin
VS
Sisaket United
15:30
Krabi
VS
Nara United
15:30
Wat Bot City
VS
Nan
15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Young Singh United
VS
Pattani
16:00
Patong City
VS
Trang
16:00
Maejo United
VS
Northern Tak United

1233 Finland - Kolmonen

16:30
KyPa
VS
Liry
19:00
Roi United
VS
Raahe
19:00
STPS
VS
KJP
19:00
Loiske
VS
IkU
20:00
EIF II
VS
FC Espoo
20:00
EPS II
VS
SexyPöxyt
20:30
Jyväskylä Blackbird
VS
Kings