lsm99

ตารางบอล 6 ต.ค. 2564

147 - WC Qualification Africa

23:00
ซูดาน
VS
กินี
02:00
โมร็อกโก
VS
กินี-บิสเซา

479 Japan - Ybc Levain Cup

17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เซเรโซ โอซาก้า

49477 ไทยลีก

18:00
True Bangkok United
VS
PT Prachuap FC
18:00
BG Pathum United
VS
Singha Chiangrai United
19:00
Khonkaen United
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City

99474 World - Friendly International

22:00
จอร์แดน
VS
มาเลเซีย
23:00
บาห์เรน
VS
กือราเซา

99474 World - Club Friendlies

18:00
VfL Wolfsburg
VS
Hamburger SV
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
Śląsk Wrocław
22:30
FC Union Berlin
VS
St. Gallen
23:00
Waldhof Mannheim
VS
Türkspor Mannheim
00:30
Excelsior Virton
VS
UT Pétange
01:30
Hartberg
VS
Kapfenberger SV

462 England - Premier League Cup

01:00
Bournemouth U23
VS
Arsenal U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

21:45
VfB Oldenburg
VS
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Auerbach
VS
Lokomotive Leipzig
00:00
Tennis Borussia
VS
Energie Cottbus
00:00
Germania Halberstadt
VS
Altglienicke
00:00
Hertha BSC II
VS
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Homberg
VS
SV 1919 Straelen
00:30
Uerdingen
VS
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

22:00
SGV Freiberg
VS
Reutlingen
22:00
Freiburger FC
VS
Lörrach-Brombach
23:30
Rielasingen-Arlen
VS
Göppinger SV
00:00
Stuttgarter Kickers
VS
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

00:30
OSC Bremerhaven
VS
Hastedt
00:30
Werder Bremen III
VS
Bremer SV
00:30
Leher TS
VS
Schwachhausen
00:30
Vatan Sport
VS
Komet Arsten
00:30
Geestemünde
VS
Borgfeld
00:30
Brinkumer SV
VS
Hemelingen
00:30
Union Bremen
VS
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

00:30
Bergisch Gladbach
VS
Hürth
00:30
FC BW Friesdorf
VS
Wesseling-Urfeld
00:30
Frechen
VS
BCV Glesch / Paffendorf
01:15
Hennef 05
VS
Alfter

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

00:00
Ludwigsfelder FC
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

00:30
FV Engers 07
VS
Eintracht Trier

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

20:00
Sloboda Novi Grad
VS
Leotar
20:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Velez
20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Zvijezda Gradačac

245 Czech Republic - Czech Cup

20:30
Dukla Praha
VS
České Budějovice
20:30
Varnsdorf
VS
Zbrojovka Brno

125 Greece - Greek Cup

20:00
Panachaiki
VS
Egaleo
20:00
Diagoras
VS
Larissa
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Almopos
20:00
Proodeftiki
VS
Xanthi
20:00
Niki Volos
VS
Ergotelis
20:00
Ipato
VS
Trikala
20:00
Panserraikos
VS
Iraklis 1908
20:00
Kozani
VS
Agios Nikolaos
20:00
Levadiakos
VS
Kalamata

748 Latvia - First Liga

19:00
Dinamo Riga
VS
Super Nova

1161 Scotland - Challenge Cup

01:45
Hamilton Academical
VS
Aberdeen U21

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Zlatibor Čajetina
VS
Žarkovo
20:00
Timok
VS
Inđija
20:00
IMT Novi Beograd
VS
Javor Ivanjica
20:00
Mladost Novi Sad
VS
Rad Beograd
20:00
Budućnost Dobanovci
VS
Loznica
20:00
Železničar Pančevo
VS
Kabel Novi Sad
22:00
Grafičar
VS
Radnički Sr. Mitrovica
23:00
Bačka Palanka
VS
Mačva Šabac

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
Dinaz Vyshhorod
18:00
Munkács
VS
MSK Dnipro Cherkasy
18:00
Nyva Vinnytsya
VS
Bukovyna
19:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Karpaty
19:00
Chayka
VS
AFSK Kyiv
20:00
Livyi Bereh
VS
Chernihiv
20:00
LNZ Cherkasy
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Peremoga
VS
Real Pharm
19:00
SK Poltava
VS
Trostianets
19:00
Krystal
VS
Balkany Zorya
19:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Nikopol
19:00
Skoruk Tomakivka
VS
Viktoriya Mykolaivka
19:30
Yarud Mariupol'
VS
Metalurh Zaporizhya
20:00
Mykolaiv
VS
Vovchansk
21:00
Sumy
VS
Tavriya

5 Brazil - Serie A

07:30
Corinthians
VS
Bahia
05:00
Ceará
VS
Internacional
05:00
Sport Recife
VS
Juventude
05:00
Chapecoense
VS
Atlético Mineiro
05:00
Atlético GO
VS
Athletico PR
06:30
Bragantino
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

07:30
Náutico
VS
Goiás
02:00
Brasil de Pelotas
VS
Operário PR

80 Chile - Primera Division

06:30
Universidad Católica
VS
Unión Española

80 Chile - Primera B

04:00
Cobreloa
VS
Magallanes
05:00
Fernández Vial
VS
Barnechea

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Real Cartagena

353 Colombia - Copa Betplay

06:00
Deportes Tolima
VS
Deportivo Pereira

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Comunicaciones
VS
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Juventud Pinulteca
VS
Mictlán
01:00
Deportivo Reu
VS
Amatitlan
04:00
Marquense
VS
San Pedro
04:00
Agua Blanca
VS
Aurora

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Venados
VS
Alebrijes
09:05
Raya2
VS
Tlaxcala
05:00
Celaya
VS
Cimarrones de Sonora

158 Uruguay - Segunda Division

07:00
Racing
VS
Rocha

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Motema Pembe
VS
AC Rangers
20:30
Dauphins Noirs
VS
Etoile de Kivu
21:30
Vita Club
VS
Simba
21:30
JSK
VS
Maniema Union

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:00
Al Khaleej
VS
Al Kholood
22:10
Al Shoalah
VS
Ohod
00:05
Jeddah
VS
Al-Kawkab

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Incheon United
VS
Gangwon

49477 Thailand - FA Cup

16:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
Chaiyaphum United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Soignies Sports
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
US Dinantaise

674 Hungary - NB 3: Nyugati

20:00
MTE 1904
VS
Puskás II

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Fossano
20:00
Asti
VS
Chieri
20:00
Città di Varese
VS
Gozzano
20:00
Derthona
VS
Borgosesia
20:00
Pro Imperia
VS
Novara
20:00
Ligorna
VS
Lavagnese
20:00
RG Ticino
VS
PDHAE
20:00
Sanremo
VS
Casale
20:00
Vado
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Folgore Caratese
20:00
Olginatese
VS
Arconatese
20:00
Brusaporto
VS
Adrense
20:00
Desenzano Calvina
VS
Real Calepina
20:00
Casatese
VS
Caravaggio
20:00
Castellanzese
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Crema
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Legnano
VS
Sona
20:00
Sangiuliano City
VS
Leon
00:30
Pontisola
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Bagnolese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Borgo San Donnino
VS
Correggese
20:00
Forlì
VS
Rimini
20:00
Prato
VS
Athletic Carpi
20:00
Progresso
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Ravenna
VS
Lentigione
20:00
Real Forte Querceta
VS
Mezzolara
20:00
Sammaurese
VS
Aglianese
20:00
Sasso Marconi
VS
Seravezza
20:00
Tritium
VS
Alcione

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Fano
20:00
Sambenedettese
VS
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Bisceglie
VS
Casertana
20:00
Casarano
VS
Audace Cerignola
20:00
Città di Fasano
VS
Mariglianese
20:00
Nola 1925
VS
Virtus Matino
20:00
San Giorgio
VS
Francavilla
20:00
Gravina
VS
Nardò
20:00
Molfetta Calcio
VS
US Bitonto
20:00
Sorrento
VS
Brindisi
20:00
Team Altamura
VS
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

19:30
Sancataldese
VS
Cavese
20:00
Biancavilla
VS
Gelbison
20:00
Castrovillari
VS
Portici
20:00
Trapani 1905
VS
Acireale
20:00
FC Messina
VS
Cittanova Interpiana
20:00
Giarre
VS
Lamezia Terme
20:00
Licata
VS
San Luca
20:00
Santa Maria Cilento
VS
Paternò
20:00
Rende
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Troina
VS
Aversa Normanna

1578 Norway - 2. Division

00:00
Tromsdalen
VS
Fløya

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Sloboda Užice
VS
Trepča

32 Spain - Tercera - Group 11

00:00
Inter Ibiza
VS
San Rafael
00:00
Mallorca II
VS
Llosetense
00:30
Felanitx
VS
Murense
00:30
Constància
VS
Rotlet Molinar
00:30
Serverense
VS
Poblense
00:45
Portmany
VS
PE Sant Jordi
01:00
Manacor
VS
Son Veri
01:00
Campos
VS
Platges de Calvià
01:00
Collerense
VS
Soller
01:00
Santanyi
VS
Binissalem

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:30
Stenungsund
VS
Gauthiod

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

00:45
Arlanda
VS
Sandvikens AIK
01:00
IFK Österåker
VS
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:30
Skellefteå
VS
Boden

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

21:30
Nosaby
VS
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Varbergs GIF
VS
Vinberg

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Utaş Uşakspor
VS
24 Erzincanspor
19:00
Ankara Demirspor
VS
Zonguldak Kömürspor
19:00
Kırşehir Belediyespor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
19:30
Pendikspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
19:30
Nazilli Belediyespor
VS
Tire 1922
23:00
Akhisar Belediyespor
VS
Isparta Davrazspor
23:00
Şanlıurfaspor
VS
Pazarspor
23:00
Karacabey Birlikspor
VS
Amed SK
23:00
Eskişehirspor
VS
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:30
Kahramanmaraşspor
VS
Çorum Belediyespor
18:30
Sivas Belediyespor
VS
Sarıyer
18:30
Adıyaman 1954
VS
Niğde Belediyespor
19:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
19:30
Turgutluspor
VS
Van BB
19:30
Ergene Velimeşespor
VS
Osmanlıspor
19:30
Serik Belediyespor
VS
Bodrumspor
23:00
Afjet Afyonspor
VS
İnegölspor
23:00
Sakaryaspor
VS
Somaspor
23:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Hekimoğlu Trabzon

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Duque de Caxias
VS
Rio São Paulo
01:00
Carapebus
VS
7 de Abril
01:00
Perolas Negras
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Olaria
VS
Goytacaz
01:00
Campo Grande AC
VS
Serra Macaense
01:00
Nova Cidade
VS
Serrano RJ

5 Brazil - Paranaense 1

01:20
Londrina
VS
Cascavel

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
União PR
VS
Independiente FSJ

909440 Cambodia - C-League

15:30
Electricite du Cambodge
VS
Soltilo Angkor

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Pärnu
VS
Tabasalu

153732 India - Calcutta Premier Division A

15:30
Mohammedan
VS
Tollygunge

41 Europe - Champions League Women

23:45
Servette Chênois W
VS
Juventus W
23:45
Zhytlobud-1 W
VS
Real Madrid W
02:00
Chelsea W
VS
Wolfsburg W
02:00
Breidablik W
VS
Paris SG W

65437 Panama - Lpf

06:00
Deportivo Universitario
VS
Plaza Amador

32 Spain - Copa Federacion

22:00
Ebro
VS
Hércules
22:00
Atzeneta
VS
Peña Deportiva
22:00
Linense
VS
คอร์โดบา
23:00
Betis de Hadú
VS
Juventud Torremolinos
00:00
Racing Santander
VS
Arenas de Getxo
00:00
Guijuelo
VS
Toledo
00:00
Navalcarnero
VS
Villanovense
00:30
Langreo
VS
Real Avilés
00:30
Leioa
VS
Alondras
00:30
นูมานเซีย
VS
Merida
00:45
Gimnástica Torrelavega
VS
Alfaro
01:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Izarra
01:00
Lleida Esportiu
VS
Ejea
01:15
Yeclano
VS
Melilla
01:30
Moralo
VS
Tenisca
01:30
Real Murcia
VS
Xerez

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

01:45
อิตาลี
VS
สเปน

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

23:00
JyPK W
VS
Ilves W

99474 World - Friendly International U19

17:00
Switzerland U19
VS
Bulgaria U19
21:00
France U19
VS
England U19
23:00
Slovakia U19
VS
Germany U19

74505 Qatar - QSL Cup

21:40
Al Gharafa
VS
Qatar SC
23:50
Al Rayyan
VS
Al Ahli

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Forward Madison

491 Northern Ireland - Premiership Development League

01:45
Ballymena United U20
VS
Carrick Rangers U20
01:45
Cliftonville U20
VS
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

21:00
Atlético Madrileño U19
VS
Villarreal U19
22:00
FC Cartagena U19
VS
Talavera U19
22:00
Conquense U19
VS
Archena U19
22:00
Kelme U19
VS
La Nucía U19
22:00
Roda U19
VS
Torre Levante U19
23:00
Pontevedra U19
VS
Ural U19
23:00
Albacete U19
VS
Cartagena FC U19
00:00
Alboraya U19
VS
Levante U19
00:00
Valencia U19
VS
CF San José U19
01:30
Real Murcia U19
VS
Elche U19

320 Denmark - Reserve League

18:00
København Res.
VS
Nordsjælland Res.
18:00
Randers Res.
VS
Viborg Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
VOCEM
VS
Rio Branco SP
01:00
Grêmio Prudente
VS
Flamengo SP
05:00
Independente SP
VS
USAC

5724 Sierra Leone - Premier League

01:00
SLIFA Mount Aureol
VS
Mighty Blackpool

1004 Canada - Premier League

07:00
Valour
VS
Cavalry
05:00
HFX Wanderers
VS
Forge

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Cliftonville W
VS
Sion Swifts W
01:45
Glentoran BU W
VS
Derry City W
01:45
Linfield W
VS
Crusaders Strikers W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

03:30
River Plate
VS
Atlético Tembetary
06:00
Cerro Porteño
VS
Sol de América

49477 ไทยลีก 3

15:30
Welfare Royal Air Force
VS
ม.ธนบุรี
15:30
North Bangkok University
VS
Siam
15:30
Muangnont
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Bangkok
VS
Prime Bangkok
15:30
Nonthaburi
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Army
VS
Chamchuri United

1233 Finland - Kolmonen

22:15
Inter Turku II
VS
TPK
00:30
Barca
VS
FC Komeetat