lsm99

ตารางบอล 8 ต.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

147 - WC Qualification Africa

20:00
มาลาวี
VS
โกตดิวัวร์
23:00
แคเมอรูน
VS
โมซัมบิก
00:30
แองโกลา
VS
Gabon
02:00
แอลจีเรีย
VS
Niger
02:00
จิบูตี
VS
บูร์กินาฟาโซ
02:00
อียิปต์
VS
Libya

99474 World - Club Friendlies

11:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
Cruz Azul
15:00
Arda
VS
Maritsa Plovdiv
16:00
RFC Seraing
VS
Royal Excel Mouscron
16:00
Slovan Liberec
VS
Chrudim
16:00
Honvéd
VS
Siófok
16:00
Budafoki MTE
VS
Paksi SE
16:00
นูเรมเบิร์ก
VS
Ingolstadt
17:00
Deinze
VS
Mechelen
17:00
Lechia Gdańsk
VS
Stomil Olsztyn
18:00
Tsarsko selo
VS
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Dukla Praha
VS
Bohemians 1905
19:00
Domžale
VS
Sesvete
19:00
Beroe
VS
Sozopol
20:00
Ried
VS
Vorwärts Steyr
20:00
Austria Klagenfurt
VS
Bravo
20:00
Várda SE
VS
Minai
20:00
Vasas
VS
Újpest
20:15
PAEEK
VS
Olympiakos
21:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Kocaelispor
01:00
Rijeka
VS
Olimpija

462 England - Premier League Cup

01:00
Blackburn Rovers U23
VS
Middlesbrough U23
01:00
Huddersfield Town U23
VS
Watford U23
01:00
Colchester U23
VS
Southend U23
01:00
Fulham U23
VS
Stoke City U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
PEC Zwolle W
VS
Feyenoord W
00:30
Ajax W
VS
Alkmaar W
00:30
PSV W
VS
SC Heerenveen W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
Eltersdorf
VS
Augsburg II
00:00
Illertissen
VS
Heimstetten
00:30
Memmingen
VS
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

22:00
Hoffenheim II
VS
Mainz 05 II
00:00
TuS RW Koblenz
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Lippstadt 08
VS
Wuppertaler SV
00:30
Alemannia Aachen
VS
Wegberg-Beeck
00:30
Wiedenbrück
VS
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
Bissingen
VS
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

00:00
SC Feucht
VS
Cham
00:00
Ammerthal
VS
Seligenporten
00:00
ATSV Erlangen
VS
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

00:30
Donaustauf
VS
Türkspor Augsburg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

00:00
Bramfelder SV
VS
Paloma
00:30
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Hamm United
00:30
Victoria Hamburg
VS
Osdorf
01:00
Hamburger SV III
VS
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:30
Hessen Dreieich
VS
Viktoria Griesheim
01:00
FV Bad Vilbel
VS
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

01:00
Oldenburger SV
VS
Eichede

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

19:00
Levski Lom
VS
Lokomotiv Sofia 1929

1233 Finland - Ykkonen

22:00
RoPS
VS
EIF
22:30
TPS
VS
VPS

17 France - National

00:00
Bastia-Borgo
VS
Annecy
00:00
Sète
VS
Laval
00:00
Cholet
VS
Orléans
00:00
Stade Briochin
VS
Villefranche
00:00
Créteil
VS
Boulogne
00:00
Châteauroux
VS
Concarneau
00:00
Le Mans
VS
Chambly
00:00
Avranches
VS
Red Star

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Dundalk
VS
Shamrock Rovers
01:45
Waterford United
VS
Derry City
01:45
St Patrick's
VS
Bohemians
02:00
Finn Harps
VS
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Shelbourne
VS
Athlone Town
01:45
Galway United
VS
Bray Wanderers
01:45
Cork City
VS
Wexford Youths
01:45
Cabinteely
VS
Cobh Ramblers
01:45
UCD
VS
Treaty United

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Hapoel Ramat HaSharon
VS
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Acre
VS
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Petah Tikva
VS
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Ramat Gan
VS
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Rishon LeZion
VS
Hapoel Afula

491 Northern Ireland - Premiership

01:45
Coleraine
VS
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

01:45
Ballyclare Comrades
VS
Dundela

2 Poland - 1. Liga

22:30
Arka Gdynia
VS
Korona Kielce

1161 Scotland - Challenge Cup

01:45
Kilmarnock
VS
Queen's Park
01:45
Queen of the South
VS
Partick Thistle

1638 Slovenia - 2. SNL

23:00
Triglav
VS
Krško
23:00
Krka
VS
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
มาลากา

44 Argentina - Superliga

00:30
Unión Santa Fe
VS
Platense
02:45
Central Cordoba SdE
VS
Huracán
05:00
Estudiantes
VS
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Club Atlético Güemes
VS
San Telmo
06:00
Instituto
VS
Atlético Rafaela

5 Brazil - Serie B

05:00
Botafogo
VS
CRB
05:00
Vila Nova
VS
Remo

80 Chile - Primera B

02:00
Deportes Temuco
VS
Puerto Montt
04:30
Univ. Concepción
VS
Deportes Iquique
04:30
Deportes Santa Cruz
VS
Copiapó
05:00
San Marcos
VS
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Deportivo Pasto
06:00
Rionegro Águilas
VS
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Bogotá

99474 World - WC Qualification Concacaf

07:05
ฮอนดูรัส
VS
คอสตาริกา
08:40
เม็กซิโก
VS
Canada
09:05
เอลซัลวาดอร์
VS
Panama

41 Europe - WC Qualification Europe

01:45
เช็กเกีย
VS
เวลส์
01:45
เอสโตเนีย
VS
เบลารุส
01:45
ลัตเวีย
VS
เนเธอร์แลนด์
01:45
ยิบรอลตาร์
VS
มอนเตเนโกร
01:45
ตุรกี
VS
นอร์เวย์
01:45
ไซปรัส
VS
โครเอเชีย
01:45
มอลตา
VS
สโลวีเนีย
01:45
รัสเซีย
VS
Slovakia
01:45
เยอรมนี
VS
โรมาเนีย
01:45
ไอซ์แลนด์
VS
อาร์เมเนีย
01:45
ลิกเตนสไตน์
VS
North Macedonia

99474 World - WC Qualification South America

07:30
เอกวาดอร์
VS
โบลิเวีย
08:00
เปรู
VS
ชิลี

338 Peru - Primera Division

03:30
Deportivo Binacional
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

06:00
Cerro Largo
VS
Deportivo Maldonado

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tampa Bay Rowdies
VS
Charleston Battery

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASEC Koudougou
VS
Douanes
22:30
ASFB
VS
ASK

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Don Bosco
VS
TP Mazembe

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:05
Al Ramms
VS
Al Hamriyah
20:10
Al Bataeh
VS
Dibba Al Fujairah
20:10
Hatta
VS
Al Fujairah
20:10
Al Arabi
VS
Al Thaid

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

21:15
Khorfakkan Club
VS
Al Wahda

44 Argentina - Primera C

01:00
Midland
VS
Victoriano Arenas
01:00
Luján
VS
General Lamadrid
01:00
Deportivo Español
VS
Real Pilar
01:00
El Porvenir
VS
Claypole
01:00
Sportivo Italiano
VS
Deportivo Laferrere
01:00
San Martín Burzaco
VS
Dock Sud
01:00
Excursionistas
VS
Argentino Merlo
01:00
Berazategui
VS
Leandro Nicéforo Alem

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Juventud Unida G.
VS
Yupanqui

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:30
Vysočina Jihlava II
VS
Slovácko II
20:00
Zlín II
VS
Sigma Olomouc II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

00:00
Holstebro
VS
Ringkøbing

17 France - CFA Group D

00:00
Béziers
VS
Les Herbiers
01:00
Angoulême
VS
Andrézieux

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Aerostar Bacău
VS
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Arges Pitesti II
VS
Academica Clinceni II
19:00
Unirea Bascov
VS
Rapid Bucuresti II
19:00
FCSB II
VS
Dinamo Bucureşti II
19:00
Flacăra Moreni
VS
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Sepsi II
VS
Blejoi Vispeşti
19:00
Hermannstadt II
VS
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
CS U Craiova II
VS
Sporting Roşiori
19:00
CSM Slatina
VS
Viitorul Dăești
19:00
Alexandria
VS
Filiaşi

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Sporting Gijon II
VS
Caudal
01:00
L'Entregu
VS
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 4

00:30
Amurrio
VS
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Valencia II
VS
Beniganim
00:30
Jove Espanol
VS
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 9

01:00
Huétor Tájar
VS
At. Malagueño
01:30
Alhaurino
VS
UD San Pedro
02:00
Marbella
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 12

03:00
Villa Santa Brígida
VS
Las Palmas III
03:00
Unión Viera
VS
Arucas

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:15
Eslov
VS
Rosengård
00:30
Hässleholms IF
VS
Karlskrona

44 Argentina - Torneo Federal A

06:00
Gimnasia Concepción
VS
Crucero del Norte

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Logan Lightning
VS
Capalaba
16:45
Peninsula Power
VS
Eastern Suburbs Brisbane

153732 India - Calcutta Premier Division A

15:30
George Telegraph
VS
Railway

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Meteor Praha U19
VS
Ceske Budejovice U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Markaz Tulkarm
VS
Shabab Al Khaleel
22:00
Shabab Alsamu
VS
Jabal Al Mukaber
23:00
Islami Kalkelea
VS
Al-Bireh

65437 Panama - Lpf

06:00
Alianza
VS
Veraguas

98 Australia - Npl South Australian

16:00
Adelaide Comets
VS
Adelaide City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Gleisdorf 09
VS
Treibach
00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Ried II
00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Spittal
00:00
Wels
VS
Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz II
VS
Kalsdorf
00:00
Allerheiligen
VS
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:30
Neusiedl
VS
Wiener SC
00:30
Mannsdorf
VS
Leobendorf
00:30
Draßburg
VS
Admira II
00:30
Traiskirchen
VS
Stripfing
00:30
Wiener Neustadt
VS
TWL Elektra

99474 World - Friendly International U19

20:00
Montenegro U19
VS
Albania U19
20:00
Qatar U19
VS
Armenia U19
20:30
Sweden U19
VS
Ireland U19

99474 World - Friendly International U18

19:00
Turkey U18
VS
Spain U18
22:00
Romania U18
VS
Portugal U18

556 Belgium - Super League Women

01:00
Charleroi
VS
Club Brugge W
01:30
White Star Woluwé W
VS
Eendracht Aalst W
01:30
Genk W
VS
Gent W

119 Georgia - Liga 3

18:00
Didube 2014
VS
Aragvi Dusheti
18:00
Gori
VS
Spaeri
18:00
Kolkheti Poti
VS
Guria
18:00
Varketili
VS
Tbilisi City
18:00
Meshakhte
VS
Saburtalo II
18:00
Bakhmaro
VS
Kolkheti Khobi
18:00
Merani Tbilisi II
VS
Chiatura

802 Israel - Lig Bet

15:00
Hapoel Segev Shalom
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat
15:45
Maccabi Neve Sha'anan
VS
Maccabi Isfiya
16:00
Hapoel Ironi Safed
VS
Ihud Bnei Mejdel Krum
16:00
Hapoel Kiryat Ono
VS
Hapoel Qalansawe
16:00
Hapoel Yeruham
VS
Hapoel Gedera
16:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Arad
16:00
Hapoel Merhavim
VS
Maccabi Ironi Sderot
16:30
Beitar Ramat Gan
VS
Hapoel Ramat Yisrael
17:20
Maccabi Ahi Iksal
VS
MS Kfar Kama
17:30
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Tzeirey Tira
18:00
Hapoel Beit Shean
VS
Hapoel Tirat HaCarmel
18:00
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Shikun HaMizrah
18:30
Ironi Bnei Kabul
VS
Beitar Nahariya
18:30
Shimshon Bnei Taibe
VS
Beitar Petah Tikva
18:40
Hapoel Ramot Menashe
VS
Beitar Haifa Jacob
19:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
19:00
Hapoel Bnei Musmus
VS
Pardes Hanna-Karkur
19:00
MS Tirat HaCarmel
VS
Tzeirei Umm al-Fahm
19:00
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
19:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Ironi Beit Dagan
19:00
Moadon Tzeirey Rahat
VS
MS Be'er Sheva
20:00
Tzeirei Sakhnin
VS
Maccabi Bnei Jadida
20:00
Ihud Bnei Shfaram
VS
Ironi Bnei Sha'ab

3483 USA - USL League One

03:00
Toronto II
VS
New England II

44 Argentina - Reserve League

20:00
Unión Santa Fe Res.
VS
Platense Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
VS
Rosario Central Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Atlético Tucumán Res.
20:00
Boca Juniors Res.
VS
Lanús Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Huracán Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Vélez Sársfield Res.

227 Russia - Premier League Women

17:00
Yenisey W
VS
Rostov W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Police
VS
Central Parade
02:00
East End Tigers
VS
Kamboi Eagles

1004 Canada - Premier League

06:30
York9
VS
Atlético Ottawa

5 Brazil - Copa Rio

01:00
CFRJ / Marica
VS
Volta Redonda

479 Japan - Japan Football League

11:00
Kariya
VS
Veertien Mie

1233 Finland - Kolmonen

22:30
KoiPS
VS
Espoo II
22:30
TiPS
VS
LPS
22:30
PPJ
VS
HPS
22:30
Liry
VS
STPS
23:00
P-Iirot
VS
TPS II
23:45
Kings
VS
SaPa Pieksämäki
00:15
HIFK 2
VS
PuiU Helsinki
00:15
Finnkurd
VS
MPS/Atletico Malmi