lsm99

ตารางบอล 9 ต.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
มอร์แคมป์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
พอร์ตสมัท
VS
Cheltenham Town
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
จิลลิ่งแฮม

462 อีเอฟแอลลีกทู

18:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Swindon Town
21:00
Barrow
VS
Leyton Orient
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Harrogate Town
VS
สคันธอร์ป
21:00
Hartlepool United
VS
Northampton Town
21:00
Mansfield Town
VS
Oldham Athletic
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Bradford City
21:00
โรชเดล
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Stevenage
VS
Exeter City
21:00
Sutton United
VS
Port Vale
21:00
Walsall
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
วีวีวี เวนโล
VS
MVV Maastricht
23:45
เอ็มเมน
VS
Excelsior
02:00
FC Eindhoven
VS
TOP Oss

147 - WC Qualification Africa

20:00
เอธิโอเปีย
VS
แอฟริกาใต้
20:00
กินี
VS
ซูดาน
23:00
กานา
VS
ซิมบับเว
23:00
โตโก
VS
Congo
02:00
เซเนกัล
VS
นามิเบีย
02:00
กินี-บิสเซา
VS
โมร็อกโก

479 เจลีก 2

12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
FC เรียวเคียว
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
Giravanz Kitakyushu

49477 ไทยลีก

18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
Singha Chiangrai United
18:00
BG Pathum United
VS
Police Tero FC
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
True Bangkok United
19:00
SCG Muangthong United
VS
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

17:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
18:30
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
Raj Pracha

99474 World - Friendly International

22:00
อุซเบกิสถาน
VS
มาเลเซีย
23:00
กือราเซา
VS
นิวซีแลนด์
02:15
โปรตุเกส
VS
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

07:30
América
VS
Pumas UNAM
15:00
FCSB
VS
Voluntari
15:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Voluntari
15:00
Argeş
VS
Concordia Chiajna
15:30
CSKA 1948 Sofia
VS
Marek
15:30
Gaz Metan Mediaş
VS
SCM Gloria Buzau
15:30
Dinamo Bucureşti
VS
Petrolul 52
16:00
BATE
VS
Isloch
16:00
Zagłębie Lubin
VS
Chrobry Głogów
16:00
Mioveni
VS
Rapid Bucuresti
16:00
Diósgyőr
VS
Mezőkövesd-Zsóry
16:00
ยูเวนตุส
VS
Alessandria
16:30
Raków Częstochowa
VS
Podbeskidzie
17:00
Glinik Gorlice
VS
Wisła Kraków
17:00
Gorica
VS
Slaven Koprivnica
17:00
Borec
VS
Vardar
17:00
Dnipro-1
VS
Metalist 1925 Kharkiv
17:30
Altınordu
VS
Göztepe
18:00
Lech Poznań
VS
ŁKS Łódź
18:00
Dinamo Brest
VS
Neman Grodno
19:00
Górnik Łęczna
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
19:00
คราสโนดาร์
VS
Rubin Kazan'
20:00
กาลาตาซาราย
VS
Tuzlaspor
20:00
อูดิเนเซ่
VS
Tabor Sežana
20:00
เอ็มโปลี
VS
Ternana
20:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
Yantra 1919

462 England - National League

21:00
Altrincham
VS
Maidenhead United
21:00
Boreham Wood
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Bromley
VS
Torquay United
21:00
Dover Athletic
VS
Barnet
21:00
Halifax Town
VS
Weymouth
21:00
King's Lynn Town
VS
Solihull Moors
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Chesterfield
21:00
Stockport County
VS
Aldershot Town
21:00
Wealdstone
VS
Eastleigh
21:00
Woking
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Yeovil Town
VS
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Alfreton Town
VS
Fylde
21:00
Blyth Spartans
VS
Chorley
21:00
Darlington
VS
Hereford
21:00
Farsley Celtic
VS
Curzon Ashton
21:00
Gateshead
VS
Boston United
21:00
Gloucester City
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Guiseley
VS
Leamington
21:00
Kettering Town
VS
Chester
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Brackley Town
21:00
Spennymoor Town
VS
AFC Telford United
21:00
York City
VS
Southport

462 England - Fa Trophy

21:00
Mossley
VS
Ossett United
21:00
Bridlington Town
VS
Sheffield
21:00
Clitheroe
VS
Liversedge
21:00
Trafford
VS
Bootle FC
21:00
Prescot Cables
VS
Frickley Athletic
21:00
Pickering Town CFC
VS
Ramsbottom United
21:00
Tadcaster Albion
VS
Runcorn Linnets
21:00
1874 Northwich
VS
Marine
21:00
Marske United
VS
Glossop North End
21:00
Cleethorpes Town
VS
Shildon AFC
21:00
Rylands
VS
Hebburn Town
21:00
Market Drayton Town
VS
Leek Town
21:00
Soham Town Rangers
VS
Shepshed Dynamo
21:00
Chasetown
VS
Halesowen Town
21:00
Bury Town
VS
Wisbech Town
21:00
Kidsgrove Athletic
VS
Evesham United
21:00
Spalding United
VS
Belper Town
21:00
Carlton Town
VS
Bedworth United
21:00
Corby Town
VS
Histon
21:00
Lincoln United
VS
Sutton Coldfield Town
21:00
Yaxley FC
VS
Biggleswade
21:00
Heybridge Swifts
VS
Barking
21:00
Faversham Town
VS
Tilbury
21:00
AFC Sudbury
VS
Cray Valley (PM)
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Sittingbourne
VS
Herne Bay
21:00
Staines Town
VS
Three Bridges
21:00
Colney Heath
VS
Basildon United
21:00
VCD Athletic
VS
Chertsey Town
21:00
Northwood
VS
Haywards Heath Town
21:00
Marlow
VS
FC Romania
21:00
East Grinstead Town
VS
Waltham Abbey
21:00
Barton Rovers
VS
Berkhamsted
21:00
Hullbridge Sports
VS
Hanwell Town
21:00
Bedfont Sports
VS
Romford
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Whitehawk
21:00
Witham Town
VS
Lancing
21:00
Burgess Hill Town
VS
Sevenoaks Town
21:00
Bracknell Town
VS
Hertford Town
21:00
Aveley
VS
Uxbridge
21:00
Harlow Town
VS
Phoenix Sports
21:00
Bristol Manor Farm
VS
Paulton Rovers
21:00
Melksham Town
VS
Basingstoke Town
21:00
Didcot Town
VS
Frome Town
21:00
North Leigh
VS
Binfield
21:00
Cinderford Town
VS
Bideford
21:00
Cirencester Town
VS
Kidlington
21:00
Larkhall Athletic
VS
Slimbridge
21:00
Thatcham Town
VS
Sholing
21:00
AFC Totton
VS
Barnstaple Town
21:00
Highworth Town
VS
Plymouth Parkway
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Widnes
21:00
Kendal Town
VS
Yorkshire Amateur
21:00
City of Liverpool
VS
Colne
21:00
Workington
VS
Dunston
21:00
Coleshill Town
VS
Newcastle Town
21:00
Bedford Town
VS
Cambridge City
21:00
Loughborough Dynamo
VS
Sporting Khalsa
21:00
Daventry Town
VS
Ilkeston Town
21:00
Chichester City
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Westfield
VS
Ramsgate
21:00
Welwyn Garden City
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Ware
VS
Canvey Island
21:00
Corinthian
VS
Brentwood Town
21:00
Hastings United
VS
Ashford United
21:00
Willand Rovers
VS
Mangotsfield United
21:00
Thame
VS
Lymington Town
21:00
Aylesbury United
VS
Chipstead

462 England - Wsl 2 Women

21:00
Sheffield Utd W
VS
Liverpool W

462 England - Women's Super League

19:30
Manchester United W
VS
Manchester City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bowers & Pitsea
VS
Kingstonian
21:00
Cheshunt
VS
Bognor Regis Town
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Merstham
21:00
East Thurrock United
VS
AFC Hornchurch
21:00
Folkestone Invicta
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Haringey Borough
VS
Cray Wanderers
21:00
Horsham
VS
Potters Bar Town
21:00
Leatherhead
VS
Enfield Town
21:00
Margate
VS
Lewes
21:00
Wingate & Finchley
VS
Carshalton Athletic
21:00
Worthing
VS
Bishop's Stortford

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Wantage Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Atherton Collieries
VS
Matlock Town
21:00
United of Manchester
VS
Nantwich Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Ashton United
21:00
Grantham Town
VS
Bamber Bridge
21:00
Hyde United
VS
Lancaster City
21:00
Mickleover Sports
VS
Morpeth Town
21:00
Radcliffe Borough
VS
Buxton
21:00
South Shields
VS
Basford United
21:00
Stafford Rangers
VS
Scarborough Athletic
21:00
Warrington Town
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Whitby Town
VS
Witton Albion

462 England - Non League Premier: Southern Central

20:30
Needham Market
VS
Redditch United
21:00
Alvechurch
VS
Leiston
21:00
Banbury United
VS
Nuneaton Town
21:00
Hednesford Town
VS
Hitchin Town
21:00
Lowestoft Town
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Rushall Olympic
VS
Tamworth
21:00
St Ives Town
VS
Royston Town
21:00
Stourbridge
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Stratford Town
VS
Peterborough Sports
21:00
Biggleswade Town
VS
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
GVVV
VS
HHC
19:30
Scheveningen
VS
Noordwijk
20:00
Volendam II
VS
IJsselmeervogels
20:00
Kozakken Boys
VS
Katwijk
20:00
Quick Boys
VS
TEC
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
ASWH
20:00
Spakenburg
VS
Excelsior Maassluis
20:30
Jong Sparta
VS
AFC

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Phönix Lübeck
VS
Hamburger SV II
19:00
Heider SV
VS
Eintracht Norderstedt
19:00
Werder Bremen II
VS
Atlas Delmenhorst
20:00
Oberneuland
VS
Jeddeloh
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
LSK Hansa

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Bayreuth
VS
Schweinfurt
19:00
1860 Rosenheim
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Schalding-Heining
VS
Rain / Lech
19:00
Pipinsried
VS
Greuther Fürth II
19:00
Eichstätt
VS
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Homburg
VS
Aalen
19:00
FSV Frankfurt
VS
FC Gießen
19:00
Stuttgart II
VS
TSV Steinbach
19:00
Hessen Kassel
VS
Astoria Walldorf
19:00
Ulm
VS
Pirmasens
19:00
Kickers Offenbach
VS
Bahlinger SC
19:00
Elversberg
VS
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Bonner SC
VS
Homberg
19:00
Preußen Münster
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Uerdingen
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Neckarsulmer SU
VS
Reutlingen
19:00
Göppinger SV
VS
Lörrach-Brombach
19:00
Ilshofen
VS
Stuttgarter Kickers
19:00
CfR Pforzheim
VS
SGV Freiberg
19:30
Freiburger FC
VS
Astoria Walldorf II
20:30
Linx
VS
Ravensburg
20:30
Villingen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Bruchsal
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Ansbach
VS
Würzburger FV
19:30
Neumarkt Germany
VS
Eintracht Bamberg
20:00
Vilzing
VS
Sand
20:00
Vatan Spor
VS
Bayern Hof
21:00
Karlburg
VS
DJK Bamberg
21:00
Gebenbach
VS
TSV Abtswind

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Ingolstadt II
VS
Dachau
19:00
Ismaning
VS
Hankofen-Hailing
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Kottern
20:00
Kirchanschöring
VS
Pullach
21:00
Jahn Regensburg II
VS
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Hemelingen
18:00
Blumenthaler SV
VS
Brinkumer SV
18:00
BTS Neustadt
VS
Komet Arsten
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

18:00
Dassendorf
VS
TSV Sasel
19:00
Lohbrugge
VS
Meiendorfer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
FC 1906 Erlensee
19:30
Baunatal
VS
Bayern Alzenau
20:00
Fernwald
VS
Lehnerz
20:00
Hunfelder SV
VS
Hanau 93
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Eddersheim
21:00
Waldgirmes
VS
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:30
TB Uphusen
VS
BW Lohne
21:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Wolfenbüttel
21:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Pampow
VS
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Wacker Nordhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Kaiserslautern II
VS
Koblenz
20:00
Jagersburg
VS
Arminia Ludwigshafen
20:30
Salmrohr
VS
FV Engers 07
20:30
Hassia Bingen
VS
Eintracht Trier
20:30
Pfeddersheim
VS
Röchling Völklingen
20:30
Diefflen
VS
Wormatia Worms
21:00
Mechtersheim
VS
Eppelborn
21:00
Eisbachtal
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Karbach
VS
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
TSB Flensburg
VS
Bordesholm
19:00
Eutiner SV
VS
Pansdorf
19:00
Altenholz
VS
Eckernforder SV
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Lubeck II

212 Belarus - Pershaya Liga

17:45
Naftan
VS
Dnepr Mogilev
19:00
Lida
VS
อาร์เซน่อล
21:00
Volna
VS
Gomelzheldortrans

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Kozara Gradiska
VS
Omarska
20:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Drina Zvornik
20:00
Modrica
VS
Ljubic Prnjavor
20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Zvijezda '09 Brgule
20:00
Slavija
VS
Sloga Doboj
20:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Podrinje Janja
20:00
Tekstilac Derventa
VS
Sloboda Novi Grad
20:00
Budućnost Pilica
VS
Sutjeska Foca

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Levadia
VS
Vaprus

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
Longford Town

748 Latvia - First Liga

18:00
Rēzekne / BJSS
VS
JDFS Alberts
19:00
Grobiņa
VS
Tukums
19:00
Saldus SS/Leevon
VS
Dinamo Riga
20:00
Smiltene
VS
Albatroz

998 Montenegro - Second League

20:30
Berane
VS
Mladost DG
20:30
Cetinje
VS
Kom
20:30
Grbalj
VS
Arsenal Tivat
20:30
Jedinstvo
VS
Mladost
20:30
Bokelj
VS
Igalo

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Ballymena United
VS
Crusaders
21:00
Linfield
VS
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Ballinamallard United
VS
Institute
21:00
Knockbreda
VS
Ards
21:00
Newry City AFC
VS
Loughgall
21:00
Queen's University
VS
Annagh United
21:00
Dergview
VS
H&W Welders

2 Poland - 1. Liga

17:40
Katowice
VS
Tychy 71

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Baltika
17:00
Yenisey
VS
Rotor Volgograd
18:00
Dolgie Prudy
VS
Fakel
18:00
Veles
VS
Krasnodar II
19:00
Spartak Moskva II
VS
Akron
20:00
Tekstilshchik
VS
Tom' Tomsk
20:00
Volgar Astrakhan
VS
Metallurg Lipetsk
21:00
Urozhay
VS
Neftekhimik
21:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Orenburg
21:00
Torpedo Moskva
VS
KAMAZ

1161 Scotland - Challenge Cup

19:00
Raith Rovers
VS
East Fife
19:30
Montrose
VS
Greenock Morton
20:00
Elgin City
VS
Inverness CT
20:00
Cove Rangers
VS
Albion Rovers

401 Slovakia - 2. Liga

20:00
Komárno
VS
Púchov
20:00
Futura Humenne
VS
Námestovo
20:00
Partizán Bardejov
VS
Banska Bystrica
20:00
Slavoj Trebišov
VS
FK Košice
21:30
Žilina II
VS
Skalica

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Gorica
VS
Nafta
20:00
Rogaška
VS
Beltinci
20:30
Bilje
VS
Rudar Velenje
00:00
Brežice
VS
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
ลูโก
VS
คิโรน่า
21:00
Mirandés
VS
เออิบาร์
23:15
อัลเมรีอา
VS
พัลมาส
02:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Rosengard W
VS
Linkoping W
20:00
Häcken W
VS
Vittsjo W
21:00
KIF Orebro W
VS
Djurgarden W

47 Sweden - Svenska Cupen

20:00
Viken
VS
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
Assyriska
18:00
Gefle
VS
Hammarby Talang
21:00
Sylvia
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Hudiksvall
VS
Haninge
22:00
Täby
VS
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Skövde AIK
VS
Lindome
18:00
Tvååker
VS
Vänersborgs IF
19:00
Österlen
VS
Lund
19:00
IFK Malmö
VS
Qviding FIF
21:00
Linköping City
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Åtvidaberg
VS
Utsikten
21:00
Torns
VS
Ljungskile

515 Wales - Premier League

18:45
Connah's Quay
VS
The New Saints
20:30
Aberystwyth Town
VS
Caernarfon Town
20:30
Bala Town
VS
Cefn Druids
20:30
Cardiff MU
VS
Haverfordwest County
20:30
Flint Town United
VS
Barry Town United
20:30
Newtown
VS
Penybont

44 Argentina - Superliga

07:15
Newell's Old Boys
VS
Vélez Sarsfield
23:30
Argentinos Juniors
VS
Defensa y Justicia
23:30
Sarmiento
VS
Aldosivi
01:45
Patronato
VS
Racing Club
04:00
Banfield
VS
River Plate
06:15
Boca Juniors
VS
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Tristán Suárez
VS
Brown de Adrogué
01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Guillermo Brown
01:30
Deportivo Morón
VS
Villa Dálmine
01:30
Barracas Central
VS
Independiente Rivadavia
01:35
Quilmes
VS
Atlanta
02:00
Almagro
VS
Defensores de Belgrano
02:30
Alvarado
VS
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

02:30
Fluminense
VS
Atlético GO
02:30
Atlético Mineiro
VS
Ceará
02:30
Sport Recife
VS
Corinthians
05:00
Fortaleza
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Athletico PR
VS
Bahia

5 Brazil - Serie B

07:30
Coritiba
VS
Cruzeiro
02:30
Guarani
VS
Londrina
05:00
Vitória
VS
Confiança

5 Brazil - Serie C

03:00
Tombense
VS
Manaus
05:00
Novorizontino
VS
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

22:30
Audax Italiano
VS
Palestino
01:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Universidad Chile
04:00
Antofagasta
VS
Melipilla
06:30
Colo-Colo
VS
Huachipato

80 Chile - Primera B

07:00
Coquimbo Unido
VS
Santiago Morning
04:00
Fernández Vial
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Independiente Medellín
VS
Envigado
02:00
Once Caldas
VS
Deportes Tolima
04:00
Deportivo Cali
VS
La Equidad
06:05
Millonarios
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Real San Andres
VS
Valledupar
03:30
Unión Magdalena
VS
Atlético

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Municipal Limeño
VS
Once Municipal
04:30
CD Platense
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Iztapa
VS
Guastatoya
04:00
Municipal
VS
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

01:00
Siquinalá
VS
San Pedro
04:00
Aurora
VS
Agua Blanca
04:30
Mixco
VS
Juventud Pinulteca

41 Europe - WC Qualification Europe

20:00
ลิทัวเนีย
VS
บัลแกเรีย
20:00
คาซัคสถาน
VS
Bosnia and Herzegovina
23:00
อาเซอร์ไบจาน
VS
ไอร์แลนด์
23:00
ฟินแลนด์
VS
ยูเครน
23:00
จอร์เจีย
VS
กรีซ
23:00
สวีเดน
VS
โคโซโว
23:00
สกอตแลนด์
VS
อิสราเอล
01:45
ลักเซมเบิร์ก
VS
เซอร์เบีย
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
VS
ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
หมู่เกาะแฟโร
VS
ออสเตรีย
01:45
มอลโดวา
VS
เดนมาร์ก
01:45
อันดอร์รา
VS
อังกฤษ
01:45
ฮังการี
VS
แอลเบเนีย
01:45
โปแลนด์
VS
ซานมารีโน

458 Mexico - Liga MX

07:00
Juárez
VS
Querétaro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:05
Tampico Madero
VS
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Jalapa

338 Peru - Segunda Division

04:30
Unión Comercio
VS
Carlos Stein

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Progreso
VS
River Plate
01:30
Rentistas
VS
Peñarol
03:45
Wanderers
VS
Torque

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Real Monarchs
VS
Colorado Springs
09:00
Las Vegas Lights
VS
LA Galaxy II
06:00
Charlotte Independence
VS
New York RB II
06:00
New Mexico United
VS
Rio Grande Valley
06:30
Louisville City
VS
Sporting Kansas City II

911 Angola - Girabola

21:30
Académica do Lobito
VS
CD Lunda-Sul
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Desportivo Huíla
21:30
Interclube
VS
Cubango
22:30
Progresso
VS
Onze Bravos

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
SONABEL
VS
Police
22:30
Kiko
VS
RCK
22:30
Majestic
VS
RC Bobo-Dioulasso
00:45
ASFA-Yennenga
VS
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

19:30
JSK
VS
AC Rangers
21:30
Vita Club
VS
Maniema Union

2568 Zambia - Super League

20:00
Indeni
VS
Kabwe Warriors
20:00
Red Arrows
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Zanaco
VS
Nkana

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:05
Dibba Al Hisn
VS
Masfut
20:05
Al Jazira Al Hamra
VS
Gulf Heroes
20:10
City
VS
Masafi

712 Korea Republic - National League

13:00
Yangju Citizen
VS
Gangneung City

462 England - Vanarama National League South

21:00
Braintree Town
VS
St Albans City
21:00
Chippenham Town
VS
Welling United
21:00
Dartford
VS
Hungerford Town
21:00
Dorking Wanderers
VS
Bath City
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Billericay Town
21:00
Hampton & Richmond
VS
Chelmsford City
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Concord Rangers
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Oxford City
21:00
Maidstone United
VS
Eastbourne Borough
21:00
Slough Town
VS
Ebbsfleet United

44 Argentina - Primera C

01:00
Central Córdoba
VS
Ituzaingó

44 Argentina - Primera D Metropolitana

21:00
Deportivo Muñiz
VS
Liniers
01:00
Puerto Nuevo
VS
Sportivo Barracas
01:00
Deportivo Paraguayo
VS
ลูกาโน
01:00
Central Ballester
VS
Argentino Rosario
01:00
Centro Español
VS
Defensores de Cambaceres

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
HSV Hoek
VS
ODIN '59
19:30
Staphorst
VS
Lisse
19:30
Excelsior '31
VS
Ajax Amateurs
19:30
Barendrecht
VS
GOES
19:30
DVS '33
VS
VVOG
19:30
SteDoCo
VS
DOVO
20:00
Sportlust '46
VS
Harkemase Boys
20:00
Ter Leede
VS
Sparta Nijkerk
23:00
VVSB
VS
ACV

99474 World - Asian Cup Qualification

00:30
กวม
VS
กัมพูชา

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

00:30
RES Durbuy
VS
Jette
01:00
US Givry
VS
Solières Sport
01:00
Tubize
VS
Stockay-Warfusée
01:00
La Louvière
VS
Warnant

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

00:30
Oudenaarde
VS
Voorwaarts Zwevezele
00:30
Ronse
VS
Zelzate
01:00
Gent-Zeehaven
VS
RFC Wetteren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

01:00
KSC City Pirates
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Heur Tongeren
VS
Hades
01:00
Sporting Hasselt
VS
Londerzeel
01:00
Houtvenne
VS
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Svelta Melsele
VS
Voorde Appelterre
00:30
Torhout
VS
Erpe-Mere United
01:00
Tempo Overijse
VS
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
De Kempen
VS
ลีลล์
00:30
Zwarte Leeuw
VS
Wellen
00:30
Diest
VS
Weerstand Koersel
00:30
Turnhout
VS
Esperanza Pelt
00:30
Witgoor Sport
VS
Racing Mechelen
01:00
Beringen
VS
Sint-Lenaarts
01:00
Nijlen
VS
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Tournai
VS
Gosselies Sports
01:00
Aische
VS
Ostiches
01:00
Union Namur
VS
Entité Manageoise
01:00
Jeunesse Tamines
VS
PAC Buzet
01:00
Albert Quévy-Mons
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Huy
VS
Rochefort
01:00
Marloie Sport
VS
Onhaye
01:00
Sprimont-Comblain
VS
Wanze / Bas-Oha
01:30
Oppagne-Wéris
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
Vorselaar
VS
Kalmthout
00:30
K. Kontich
VS
Bornem
00:30
Oppuurs
VS
Antonia
01:00
Eendracht Zoersel
VS
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Stade Bierbeek
VS
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:30
Le Roeulx
VS
Snef-Tyber
00:30
Solre-sur-Sambre
VS
Gilly

556 Belgium - Provincial-Liege

00:30
La Calamine
VS
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Juve Hasselt
VS
Achel
01:00
Alken
VS
Herderen-Millen
01:00
Groen Star Beek
VS
KFC Eksel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Longlier
VS
Lorraine Arlon
01:00
Aubange
VS
Meix-Devant-Virton
01:00
Sartoise
VS
La Roche
01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Condruzien
VS
Loyers
01:00
Grand-Leez
VS
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Meulebeke
VS
RC Lauwe
00:00
Oostnieuwkerke
VS
Excelsior Zedelgem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Botev Novi Pazar
VS
Lokomotiv Ruse
20:00
Sportist General Toshevo
VS
Riltsi
20:00
Septemvri Tervel
VS
Spartak Varna II
20:00
Dorostol
VS
Ludogorets III
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Dunav 2010
20:00
Volov Shumen
VS
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Digenis Morphou
VS
APEP
20:00
EN THOI Lakatamia
VS
MEAP Nisou
20:00
Halkanoras
VS
Kouris Erimi
20:00
Peyia
VS
Omonia Psevda
20:00
Elia Lythrodonta
VS
Ethnikos Assias
20:00
AE Zakakiou
VS
Ormideia
20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Benesov
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Baník Sokolov
VS
Příbram II
15:15
Motorlet Praha
VS
Admira Praha
15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Písek
15:15
Jablonec II
VS
Sokol Živanice
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Dukla Praha II
15:30
Králův Dvůr
VS
Rakovnik
15:30
Povltava FA
VS
Slavia Praha II
16:00
Teplice II
VS
Sokol Brozany
20:00
Ústí nad Orlicí
VS
Hradec Kralove II
20:00
Slovan Velvary
VS
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vratimov
VS
Viktoria Otrokovice
15:15
Velké Meziříčí
VS
Hlučín
20:00
Dolní Benešov
VS
Banik Ostrava II
20:00
Blansko
VS
Frýdek-Místek
20:00
Vrchovina
VS
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Rokycany
15:30
Hořovicko
VS
Český lev - Union Beroun
20:00
Doubravka
VS
Slavoj Mýto
20:00
Spartak Sobeslav
VS
Klatovy
20:00
Sokol Lom
VS
Prestice
21:00
Hvězda Cheb
VS
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Aritma Praha
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Chomutov
20:00
Olympie Brezova
VS
Neratovice-Byškovice
20:00
Český Brod
VS
Banik Sous
20:00
Ostrov
VS
Kladno
20:00
Slaný
VS
FK Brandys nad Labem
20:00
Louny
VS
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Hlinsko
15:30
Velke Hamry
VS
Kolín
20:00
Náchod
VS
Dvůr Králové
20:00
Tochovice
VS
Kosmonosy
20:00
Horky nad Jizerou
VS
Čáslav
20:00
Trutnov
VS
Letohrad
20:00
Vysoke Myto
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Holesov
20:00
Nove Sady
VS
HFK Olomouc
20:00
Viktorie Přerov
VS
Kozlovice
20:00
Tatran Všechovice
VS
Strani
20:00
Skaštice
VS
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Start Brno
VS
Břeclav
20:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Velka Bites
20:00
Hodonín-Šardice
VS
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
BK Union
VS
Frederikssund
18:00
Greve
VS
Solrød
18:00
Allerod
VS
Brønshøj
18:00
Avarta
VS
B 1903
18:30
Herstedøster
VS
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
GVI
VS
Holbæk B&I
17:00
Skovshoved
VS
Køge Nord
17:00
B 1908
VS
Ringsted
18:00
LSF
VS
KFUM
19:00
Tarnby FF
VS
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

17:00
OKS
VS
Aarhus Fremad II
18:00
Oure
VS
Tarup-Paarup
18:00
B 1913
VS
Sydvest
18:30
Hedensted
VS
Marienlyst
19:00
B 1909
VS
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
ASA Aarhus
18:30
Norresundby
VS
Fuglebakken KFUM
18:30
Kjellerup
VS
Vejgaard B
21:15
AaB II
VS
Odder

1233 Finland - Kakkonen

21:00
OTP
VS
GBK

17 France - CFA Group A

23:00
C' Chartres
VS
Blois
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Rouen
VS
Vitré
23:00
Granville
VS
Saint-Malo
23:00
Poissy
VS
Lorient II
23:00
Romorantin
VS
Versailles
23:00
Guingamp II
VS
Caen II
23:30
Vannes
VS
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

23:00
Bobigny
VS
Haguenau
23:00
Fleury 91
VS
Sainte Geneviève
23:00
Olympique St Quentin
VS
Auxerre II
23:00
Schiltigheim
VS
Entente SSG
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Belfort
23:00
Metz II
VS
Épinal
23:00
Lens II
VS
Reims II
23:30
Gobelins
VS
Beauvais

17 France - CFA Group C

21:00
Olympique Lyonnais II
VS
Olympique Marseille II
22:00
Hyères
VS
Chasselay MDA
22:00
Monaco II
VS
Saint-Priest
23:00
Martigues
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Aubagne
23:00
Marignane Gignac
VS
Toulon
23:00
Grasse
VS
Jura Sud Foot
23:00
Lyon Duchère
VS
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

23:00
Trélissac
VS
Chamalières
23:00
Nantes II
VS
Bergerac
23:00
Bourges Foot 18
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Canet Roussillon
VS
Colomiers US
23:30
Yzeure
VS
Montpellier II
23:30
Stade Montois
VS
Angers SCO II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Clermont II
VS
Velay
23:00
Aurillac Arpajon
VS
Moulins Football
23:00
Limonest
VS
Bourgoin-Jallieu
23:00
Lyon Duchere II
VS
Hauts Lyonnais
23:00
Vaulx
VS
Thonon Évian
23:00
Montlucon
VS
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Saint-Apollinaire
VS
Montceau
20:00
Paron
VS
Jura Dolois
23:00
Morteau Montlebon
VS
Sochaux II
23:00
Pontarlier
VS
Besancon FC
23:00
Gueugnon
VS
Valdahon Vercel
23:00
Racing Besançon
VS
Selongey
23:00
Dijon II
VS
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Rennes II
VS
Drapeau Fougères
23:00
Brest II
VS
TA Rennes
23:00
Lannion
VS
Guipry-Messac
23:00
Dinan Léhon
VS
Plouzane
23:00
Stade Pontivy
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Vierzon
VS
Orleans II
23:30
Avoine OCC
VS
Montargis
00:00
Déols
VS
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Troyes II
VS
Illkirch Graffenstaden
20:00
Prix-lès-Mézières
VS
Mulhouse
21:00
Nancy II
VS
Colmar
21:00
Strasbourg II
VS
Sarre Union
23:00
Raon l'Etape
VS
RC Epernay
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Amneville
23:00
Biesheim
VS
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Croix Football IC
VS
Amiens SC II
23:00
Lille II
VS
Vimy
23:00
Valenciennes II
VS
Feignies-Aulnoye
23:00
Saint-Omer
VS
US Chantilly
23:00
Boulogne II
VS
Olympique Marcquois
23:00
Maubeuge
VS
Wasquehal
23:00
Le Touquet
VS
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Le Havre II
23:00
Vire
VS
Alencon
23:00
AG Caennaise
VS
Évreux 27
23:00
Saint-Lo Manche
VS
Dieppe
23:00
Avranches II
VS
Bayeux
23:00
Cherbourg
VS
Dives-Cabourg

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
Pro Vercelli
VS
FeralpiSalò
22:30
Lecco
VS
Calcio Padova

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Reggiana
VS
Olbia
22:30
Montevarchi
VS
Modena
22:30
Fermana
VS
Siena
22:30
Gubbio
VS
Pontedera
22:30
Pistoiese
VS
Teramo

251 Italy - Serie C: Girone C

22:00
ACR Messina
VS
Nuova Monterosi
22:30
Avellino
VS
Virtus Francavilla

1578 Norway - 2. Division

18:00
Sotra
VS
Fram
19:00
Vard
VS
Flekkerøy
19:00
Øygarden
VS
Kjelsås
19:00
Kvik Halden
VS
Florø
20:00
Brattvåg
VS
Kongsvinger
21:00
Arendal
VS
Notodden
21:00
Bærum
VS
Alta
21:00
Hødd
VS
Eidsvold
21:00
Vålerenga II
VS
Asker

2 Poland - 2. Liga East

19:45
Wisła Puławy
VS
Znicz Pruszków
20:00
Olimpia Elbląg
VS
Garbarnia Kraków
20:00
Wigry Suwałki
VS
Pogoń Siedlce
20:00
Sokół Ostróda
VS
Hutnik Krakow
21:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Bełchatów
23:00
Kalisz
VS
Motor Lublin
00:00
Stal Rzeszów
VS
Śląsk Wrocław II

20 Portugal - 2. Division: Group A

19:00
Vianense
VS
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group F

19:00
Olhanense
VS
Pinhalnovense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Foresta Suceava
VS
Şomuz Fălticeni
19:00
Hușana Huși
VS
Bucovina Radauti
19:00
Dante Botoşani
VS
Paşcani
19:00
CSM Bacău
VS
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Sportul Chiscani
VS
Dinamo Bacău
19:00
Viitorul Ianca
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Focsani
VS
Metalul Buzău
19:00
Otelul
VS
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
CSM Fetești
VS
Înainte Modelu
19:00
Agricola Borcea
VS
Popești-Leordeni
19:00
Olteniţa
VS
Voluntari II
19:00
Gloria Albeşti
VS
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Tunari
VS
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Odorheiu Secuiesc
19:00
Plopeni
VS
Pucioasa
19:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Horezu
VS
Vediţa Coloneşti
19:00
Minerul Costeşti
VS
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Dinamo Vranje
VS
Meševo
20:00
Jagodina
VS
Dubocica
20:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Trajal Krusevac
20:00
Sloga Leskovac
VS
Radnički Pirot

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Takovo
VS
Sloga Požega
20:00
Budućnost Arilje
VS
Sloga Bajina Basta
20:00
Jedinstvo Ub
VS
Borac Čačak
20:00
Mačva 1929
VS
Real Podunavci
20:00
Semendrija 1924
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Kalna n. Hronom
VS
Castkovce
19:30
Nové Zámky
VS
Beluša
19:30
Marcelová
VS
TEMPO Partizánske

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Deportivo La Coruña II
VS
Choco
22:00
Atlético Arnoia
VS
Silva
22:00
Arzúa
VS
Estradense
22:00
Somozas
VS
Rápido Bouzas
22:00
Juvenil Ponteareas
VS
Viveiro
22:30
Sofán
VS
Polvorín
23:30
Alondras
VS
Villalbés
00:00
Barco
VS
Noia

32 Spain - Tercera - Group 2

16:30
Real Oviedo II
VS
San Martin
21:30
Mosconia
VS
Gijon Industrial
21:30
Praviano
VS
Real Titánico
22:00
Colunga
VS
Roces
22:00
Llanes
VS
Langreo II
22:00
Covadonga
VS
Lealtad
22:00
Lenense
VS
Luarca
22:00
Navarro
VS
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

21:45
Cultural Guarnizo
VS
Cartes
22:00
Atlético Albericia
VS
Selaya
22:00
Barreda
VS
Vimenor
22:30
Escobedo
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Pasaia KE
VS
Portugalete
21:30
San Ignacio
VS
Basconia
21:30
Tolosa
VS
Durango
22:00
CD Vitoria
VS
Deportivo Alaves II
22:00
Deusto
VS
Santutxu
22:00
Lagun Onak
VS
Beasain
22:30
Uritarra
VS
Beti Gazte
23:00
Barakaldo
VS
Urduliz
23:00
Leioa
VS
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Ascó
VS
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

16:00
Acero
VS
Saguntino
16:30
RC Catarroja
VS
Roda
16:30
Olímpic de Xàtiva
VS
Atzeneta
17:00
Castellon II
VS
Callosa Deportiva
21:00
Hércules II
VS
Silla
22:00
Torrent
VS
Torrellano
22:30
Orihuela
VS
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 7

23:00
Rayo Vallecano II
VS
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
Mirandés II
21:15
Bembibre
VS
Guijuelo
21:30
Salamanca II
VS
Real Ávila
21:30
UD Santa Marta
VS
Numancia II
21:30
Palencia CF
VS
Cultural Leonesa II
21:30
La Virgen del Camino
VS
Ciudad Rodrigo
22:00
Atlético Tordesillas
VS
Atlético Astorga
22:30
Almazán
VS
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Intergym
VS
Huétor Vega
00:00
Alhaurín
VS
Almería II
00:00
Atlético Porcuna
VS
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Sevilla III
VS
Pozoblanco
23:00
Rota
VS
Tomares
23:00
Cabecense
VS
Ceuta II
23:30
Gerena
VS
Cartaya
23:30
Lucena
VS
Utrera
00:00
Puente Genil
VS
Los Barrios
01:00
Xerez
VS
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Platges de Calvià
VS
Inter Ibiza
20:30
Murense
VS
Campos
21:00
San Rafael
VS
Constància
21:15
Mercadal
VS
Manacor
22:00
Rotlet Molinar
VS
Portmany
22:00
PE Sant Jordi
VS
Collerense
22:00
Poblense
VS
Santanyi
22:00
Binissalem
VS
Mallorca II
22:30
Son Veri
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Marino
VS
Lanzarote
22:00
Santa Úrsula
VS
La Cuadra
23:00
Unión Sur Yaiza
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
Archena Sport
VS
El Palmar
23:00
Bala Azul
VS
Lorca Deportiva
00:00
Huércal-Overa
VS
Deportiva Minera
00:00
Real Murcia II
VS
UD Caravaca
01:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 14

22:30
Llerenense
VS
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

20:30
Beti Onak
VS
Burladés
21:00
Pamplona
VS
Gares
21:00
Avance Ezcabarte
VS
Cirbonero
21:30
Murchante
VS
Subiza
22:00
Azkoyen
VS
Cantolagua
22:00
Cortes
VS
Txantrea
23:00
Valle Egüés
VS
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 18

21:30
Villacanas
VS
Illescas
22:00
Hogar Alcarreño
VS
Huracán Balazote
22:00
Guadalajara
VS
Conquense

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Forward
VS
IFK Skovde
19:00
Ahlafors
VS
IF Karlstad II
19:00
Gauthiod
VS
Angered BK
19:00
IFK Tidaholm
VS
Kumla
20:00
Nordvärmland
VS
Lidköping
20:00
Yxhult
VS
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Sandvikens AIK
VS
Enkoping
18:00
Kvarnsveden
VS
Gute
19:00
Kungsängen
VS
Enskede
19:00
Stockholm Internazionale
VS
Gamla Upsala
19:00
IFK Österåker
VS
Järfälla
19:00
Skiljebo
VS
Karlberg
21:00
Arlanda
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Ytterhogdal
VS
Notvikens IK
19:00
Täfteå
VS
Frösö
19:00
Boden
VS
Storfors
19:00
Bergnasets
VS
Skellefteå
20:00
Gottne IF
VS
Stöde
20:00
IFK Östersund
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Balkan
VS
Berga
20:00
Räppe
VS
Solvesborg
20:00
Karlshamn
VS
Olympic

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Eskilstuna City
VS
Arameiska / Syrianska
19:00
Rynninge
VS
United Nordic
19:00
Motala
VS
Tyreso
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
IFK Eskilstuna
19:00
Syrianska
VS
Karlslund
20:00
Mjolby
VS
Nyköping
21:00
Värmbols
VS
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Vastra Frolunda
VS
Eskilsminne
18:00
Hoganas
VS
Dalstorps
18:30
Ullared
VS
Tord
18:30
Sävedalen
VS
Vinberg
19:00
Husqvarna
VS
Assyriska BK
19:00
Astrio
VS
Torslanda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:30
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Elazığspor
18:30
Artvin Hopaspor
VS
Kütahyaspor
18:30
Fatsa Belediyespor
VS
Erbaaspor
19:00
Osmaniyespor
VS
Batman Petrolspor
19:00
Karaman Belediyespor
VS
Hendek Spor
19:00
Bugsaşspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
19:30
Çatalcaspor
VS
Nevşehirspor
19:30
Sancaktepe Belediye
VS
Kahta 02 Spor
19:30
Bergama Belediyespor
VS
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:30
Elaziz Belediyespor
VS
Bayrampaşaspor
18:30
Yomraspor
VS
Kızılcabölükspor
18:30
Yeşilyurt Belediyespor
VS
68 Aksaray Belediyespor
18:30
Yeni Orduspor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
19:00
Düzcespor
VS
Kuşadasıspor
19:00
Çarşambaspor
VS
Hacettepe
19:00
Yeni Altındağ BS
VS
Kestelspor
19:00
Erzin Belediyespor
VS
76 Iğdır Belediyespor
19:30
Şile Yıldızspor
VS
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Ağrı 1970
VS
Gümüşhanespor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Mardin BB
18:30
Karaköprü Belediyespor
VS
Edirnespor
19:00
Ankara Adliyespor
VS
Tepecikspor
19:30
Modafenspor
VS
Ceyhanspor
19:30
Derincespor
VS
Ofspor
19:30
Erokspor
VS
İçelspor
23:00
Fethiyespor
VS
Karabükspor
23:00
Karşıyaka
VS
Orduspor 1967

5 Brazil - Acreano

05:00
Rio Branco
VS
Humaitá

5 Brazil - Carioca 2

01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Serrano RJ
01:00
Campo Grande AC
VS
Perolas Negras

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Cruzeiro RS
VS
União RS
02:00
Igrejinha
VS
Passo Fundo

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Independiente FSJ
VS
União PR

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:05
JJ Urquiza
VS
Acassuso
01:00
Fénix
VS
San Miguel
01:00
Villa San Carlos
VS
UAI Urquiza
01:00
Deportivo Armenio
VS
Comunicaciones

44 Argentina - Torneo Federal A

01:30
Gimnasia y Tiro
VS
Sarmiento Resistencia

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Busan I'Park
VS
Bucheon 1995
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Seoul E.
16:30
Anyang
VS
Sangju Sangmu

98 Australia - Brisbane Premier League

14:30
Bayside United
VS
The Lakes
15:30
Albany Creek Excelsior
VS
St George Willawong

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Flamengo RJ U20

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Brisbane Roar II
VS
Magpies Crusaders
16:30
Redlands United
VS
Gold Coast Knights

153732 India - Calcutta Premier Division A

15:30
Bhawanipore
VS
Mohammedan

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Mandel United
VS
Dessel Sport
01:00
Patro Eisden
VS
Rupel Boom
01:30
Thes Sport
VS
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Hallescher FC U19
VS
Hansa Rostock U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:15
Medyk Konin W
VS
Leczna W
17:00
Tarnovia Tarnów
VS
Akademia Piłkarska LG
18:00
UKS SMS Lodz W
VS
GKS Katowice W

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Plzen W
VS
Liberec W
16:00
Horní Heršpice
VS
Sparta Prague W
19:00
Slavia Prague W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

15:00
Cracovia U18
VS
Wisla U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Stal Rzeszów U18
17:00
Zaglebie U18
VS
Gwarek Zabrze U18
17:00
Slask U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
Polonia Warszawa U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Warta Poznań U18
VS
Raków Częstochowa U18
18:00
Arka Gdynia U18
VS
Jagiellonia U18
20:30
SMS Łódź U18
VS
Legia U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Markez Balata
VS
Shabab Al-Dhahiriya
23:00
Hilal Al-Quds
VS
Shabab Al Am'ari
23:00
Thagafi Tulkarm
VS
Tubas

65437 Panama - Lpf

07:00
Costa del Este
VS
Atlético Chiriquí
04:00
Sporting San Miguelito
VS
San Francisco
06:00
Deportivo Universitario
VS
Árabe Unido
06:00
Azuero
VS
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

11:00
Sturt Lions
VS
South Adelaide Panthers

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Black Stars
VS
Bavois
21:00
Cham
VS
Stade Nyonnais
21:00
Brühl
VS
Young Boys II
21:00
YF Juventus
VS
Bellinzona
21:00
Breitenrain
VS
Chiasso
21:00
Zürich II
VS
Biel-Bienne
22:00
Étoile Carouge
VS
Basel II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Wolfsberger AC II
VS
Stadl-Paura
23:45
St. Anna
VS
Hertha

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:00
Mauerwerk
VS
Wiener Viktoria
21:00
First Vienna
VS
Bruck/Leitha

227 Russia - Pfl

15:00
Dinamo Barnaul
VS
Novosibirsk

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Umea W
VS
Brommapojkarna W
19:00
Borgeby W
VS
Bollstanäs W
19:00
Lidköping W
VS
Uppsala W
19:00
IFK Sundsvall W
VS
Alingsås W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:30
PK-35 Vantaa W
VS
Honka W
20:30
Åland United W
VS
HJK W
20:30
KuPS W
VS
TiPS W
20:30
HPS W
VS
JyPK W
20:30
Ilves W
VS
PK-35 W

99474 World - Friendly International U19

17:00
Russia U19
VS
Bulgaria U19
19:00
Mexico U20
VS
England U19
21:00
Belgium U19
VS
France U19
00:00
Slovakia U19
VS
Netherlands U19

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Alavés W
VS
Huelva W
22:00
Atletico Madrid W
VS
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

19:00
RSC Anderlecht W
VS
St. Liege W
21:00
Zulte-Waregem W
VS
OH Leuven W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Genk II W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Eva's Tienen W
VS
RFC de Liege W
21:00
Famkes Merkem W
VS
Wuustwezel W
22:00
Gent II W
VS
Anderlecht II W
22:00
Renaissance Mons 44 W
VS
Chastre W
22:00
Mechelen W
VS
Kontich W
00:30
Moldavo W
VS
Standard Liège II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:15
AaB W
VS
Farum BK W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Køge

251 Italy - Serie A Women

17:30
Sampdoria W
VS
Inter Milano W
19:30
Juventus W
VS
Napoli W
19:30
Lazio W
VS
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Mazatlán W
VS
Querétaro W
00:00
Atlas W
VS
Necaxa W
00:00
Cruz Azul W
VS
León W
04:00
Toluca W
VS
Santos Laguna W

802 Israel - Lig Bet

15:00
Ahi Akko
VS
Hapoel Deir Hanna
16:00
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Ahva Kafr Manda
19:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Hapoel Ironi Arraba
19:30
Hapoel Daliyat Al Karmel
VS
Ahi Bir al-Maksur
20:00
Ihud Bnei Baka
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
00:15
Hapoel Pardesya Noam
VS
Hakoah Ramat Gan
01:00
Sporting Tel Aviv
VS
Hapoel Hod Hasharon
01:00
Ramla
VS
Ironi Or Yehuda

20 Portugal - Liga Revelacao U23

21:00
Marítimo U23
VS
Estoril U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

16:30
Levante II W
VS
Discobolo-La Torre W
18:00
Atlético Madrid III W
VS
Laurus W
21:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Villestro W
21:00
Añorga W
VS
Racing Santander II W
21:00
Cacereño II W
VS
La Rambla W
21:30
Murcia Féminas W
VS
Albacete II W
22:00
Viajes Interrías W
VS
Friol W
22:00
Nueva Montaña W
VS
Osasuna II W
22:00
San Ignacio W
VS
Athletic Club III W
22:00
Real Unión Tenerife II W
VS
La Garita W
22:00
Puerto del Carmen W
VS
Llamoro W
22:30
Real Madrid II W
VS
Madrid III W
22:30
Peña la Amistad W
VS
Geneto del Teide W
23:00
Las Majoreras W
VS
Orientación Marítima W
23:00
Unión Viera W
VS
Fundación Tenerife W
23:45
Logroño II W
VS
Atlético Lince W

3483 USA - USL League One

02:00
North Carolina
VS
Chattanooga Red Wolves
06:00
Union Omaha
VS
Greenville Triumph

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Glenavon U20
VS
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Pamplona U19
VS
AD San Juan U19
16:00
Trival Valderas U19
VS
Alcorcón U19
16:15
Calavera U19
VS
Recreativo Huelva U19
17:00
Marina Sport U19
VS
Racing Santander U19
17:00
Celta de Vigo U19
VS
Val Miñor U19
17:00
Txantrea U19
VS
Oberena U19
17:00
Granada U19
VS
San Félix U19
17:00
Almería U19
VS
Córdoba U19
17:00
Málaga U19
VS
Coria U19
17:00
Sevilla U19
VS
Santa Fe U19
17:00
Arucas U19
VS
Tenerife U19
17:00
Las Zocas U19
VS
Acodetti U19
17:30
Sanluqueno U19
VS
Castilleja U19
18:00
Tomares U19
VS
Sporting Atlético U19
18:00
La Oliva U19
VS
Orientación Marítima U19
18:00
Sobradillo U19
VS
San José U19
18:30
Águilas SA U19
VS
Las Palmas U19
19:00
Unión Viera U19
VS
Victoria U19
19:00
Huracán U19
VS
Maspalomas U19
20:30
Antiguoko U19
VS
Mutilvera U19
21:00
Real Avilés U19
VS
Bezana U19
21:00
Badajoz U19
VS
Rayo Vallecano U19
21:30
Cornellà U19
VS
Girona U19
21:30
Unión Adarve U19
VS
Burgos CF U19
22:00
Barcelona U19
VS
Montecarlo U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Ebro U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Getafe U19
22:30
Europa U19
VS
Sant Andreu U19
22:30
Mensajero U19
VS
Marino U19
22:30
Cartagena FC U19
VS
Conquense U19
23:00
Villegas U19
VS
Tolosa U19
23:00
Arenas Getxo U19
VS
Athletic Club U19
23:00
El Ejido U19
VS
Vázquez Cultural U19
23:00
CF San José U19
VS
Roda U19
00:00
Cádiz U19
VS
Tiro de Pichón U19
00:00
Séneca U19
VS
Real Betis U19
00:30
Espanyol U19
VS
Bellvitge U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Aviron Bayonnais
VS
Chatellerault
23:30
Neuville
VS
Chauvigny
00:00
Cognac
VS
Lège-Cap-Ferret
00:00
Libourne
VS
Stade Bordelais
00:00
Poitiers
VS
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

22:00
Toulouse II
VS
Rodez II
23:00
Agde
VS
Muret
23:00
Castanet
VS
Fabrègues
23:00
Nîmes II
VS
Alberes Argelès
23:00
Blagnac
VS
Narbonne
00:00
Olympique d'Alès
VS
Balma

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Ulis
VS
Bretigny Foot
21:30
Paris II
VS
Ivry US
23:00
Mantes 78
VS
Racing Colombes 92
23:00
Blanc Mesnil
VS
Aubervilliers
23:00
Linas-Montlhery
VS
Meaux Academy Football
23:00
PSG II
VS
Les Mureaux
23:00
Drancy JA
VS
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Ajaccio II
VS
Villefranche SJB
21:00
Corte
VS
Istres
22:00
Cannet Rocheville
VS
Côte Bleue
23:00
Consolat Marseille
VS
Marseille Endoume Catalans
23:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Gazélec Ajaccio

44 Argentina - Reserve League

20:00
Patronato Res.
VS
Racing Club Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
USAC
VS
Independente SP

401 Slovakia - Youth League

16:00
Nitra U19
VS
Petržalka U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Cerezo Osaka W
VS
Speranza W
11:00
Ehime W
VS
NGU Lublield Nagoya W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Rubin Kazan W
VS
Krasnodar W
18:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Zenit W
20:00
Chertanovo W
VS
Zvezda 2005 W

5724 Sierra Leone - Premier League

02:00
Kallon
VS
East End Lions

1004 Canada - Premier League

03:00
Cavalry
VS
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

19:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Nenzing
21:00
Schruns
VS
Bizau
21:00
Fussach
VS
Hörbranz
21:00
Rheindorf Altach II
VS
Andelsbuch
21:00
Bezau
VS
Lustenau
21:00
Hard
VS
Göfis
21:00
Meiningen
VS
Ludesch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Albany Creek Res.
VS
St. George Willawong Res

80 Chile - Segunda División

22:30
Deportes Valdivia
VS
San Antonio Unido
01:30
Iberia
VS
General Velásquez
02:00
Recoleta
VS
Rodelindo Román
03:00
Deportes Limache
VS
Lautaro de Buin

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tokyo Musashino City
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Honda Lock
VS
Kochi United

49477 ไทยลีก 3

15:30
Banbueng
VS
Kohkwang
15:30
Bankhai United
VS
Sa Kaeo City
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Bangkok
15:30
Army
VS
Inter Bangkok
15:30
Samut Prakan
VS
North Bangkok University
15:30
Ang Thong
VS
Pathum Thani University
15:30
Bang Pa-in
VS
IPE Samut Sakhon
15:30
Samut Songkhram
VS
Hua Hin City
15:30
Udon United
VS
Chaiyaphum United
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Yasothon
VS
Mahasarakham United
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Surat Thani FC
15:30
Trang
VS
Krabi
15:30
Uttaradit
VS
Wat Bot City
15:30
Northern Tak United
VS
Kamphaeng Phet
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Kabin United
16:15
Pattani
VS
Phattalung
17:00
Chiangrai
VS
See Kwae

1233 Finland - Kolmonen

16:00
ToTe
VS
SexyPöxyt
16:00
SavU
VS
IPS Edustus
16:00
SIF
VS
Kiisto
17:00
OPS
VS
TP-47
17:00
Union Plaani
VS
KyPa
17:00
NoPS
VS
TP-T
18:00
Töölön Taisto
VS
Espoon Tikka
18:00
EIF II
VS
NuPS
18:00
Kultsu
VS
LaPa
18:00
PK-37
VS
JPS
18:00
Warkaus
VS
JJK Jyväskylä II
18:00
MaPS
VS
ÅIFK
19:00
Raahe
VS
RoPo
19:00
Ri-Pa
VS
RPS Lions
19:00
KJP
VS
HaPK
19:00
Tampere United
VS
Haka Juniorit
19:30
Ponnistajat
VS
Kapina
19:30
Kuusysi
VS
NJS II
19:30
RiPS
VS
TuPS
20:00
FC Espoo
VS
EsPa
20:00
CLE
VS
EPS II
20:00
EBK
VS
Kirkkonummi
20:00
Atlantis II
VS
Kontu
20:00
PKKU II
VS
MPS
20:00
Futura
VS
Valtti
20:00
PJK
VS
TKT
20:00
ACE
VS
PP-70
20:00
IkU
VS
Tervakosken Pato
20:00
JanPa
VS
Loiske
20:30
Tervarit-j
VS
OsPa
20:30
Riverball
VS
PAVE
21:15
Toejoen Veikot
VS
JyTy Turku
21:30
VG-62
VS
Åland