lsm99

ตารางบอล 10 ต.ค. 2564

38 เอร์สเตอดีวีซี

19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
FC Den Bosch
21:45
FC Dordrecht
VS
Helmond Sport
01:00
Almere City
VS
De Graafschap

147 - WC Qualification Africa

20:00
Central African Republic
VS
ไนจีเรีย
20:00
เคนย่า
VS
มาลี
20:00
ยูกันดา
VS
รวันดา
20:00
เบนิน
VS
แทนซาเนีย
23:00
แซมเบีย
VS
อิเควทอเรียลกินี
23:00
Cape Verde Islands
VS
ไลบีเรีย
23:00
Madagascar
VS
คองโก
02:00
มอริเตเนีย
VS
ตูนิเซีย

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
Blaublitz Akita
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โทชิกิ SC
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
Sagamihara
13:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
14:00
เอฮิเมะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ

479 Japan - Ybc Levain Cup

12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

49477 ไทยลีก

18:00
PT Prachuap FC
VS
Samut Prakan City
18:00
Chonburi FC
VS
Suphanburi Football Club
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:30
Port FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:30
Muangkan United
VS
Lamphun Warrior
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ตราด เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

08:00
Toluca
VS
Tigres UANL
08:30
Guadalajara
VS
León
16:00
Fatih Karagümrük
VS
Bursaspor
16:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Olimpiyets
17:30
คอนยาสปอร์
VS
Keçiörengücü
18:00
Khimki
VS
อาร์เซน่อล
19:00
Lviv
VS
Veres
20:00
Nedeljanec
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
Gazişehir Gaziantep
00:00
Morelia
VS
Atlante

462 England - Premier League Cup

19:00
Sunderland U23
VS
Leeds U23

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Lewes W
VS
Blackburn Rovers W
18:00
Sunderland W
VS
Durham W
20:00
Charlton W
VS
Bristol City W
20:00
Coventry United W
VS
Crystal Palace W
20:00
Millwall W
VS
Watford W

462 England - Women's Super League

18:30
Chelsea W
VS
Leicester W
20:00
Brighton W
VS
Tottenham W
20:00
Reading W
VS
Aston Villa W
21:00
Arsenal W
VS
Everton W
21:00
West Ham W
VS
Birmingham W

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
De Treffers
VS
Koninklijke HFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
Excelsior Barendrecht W
VS
ADO Den Haag W

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
Borussia Hildesheim
19:00
St. Pauli II
VS
Weiche Flensburg
19:00
Teutonia Hamburg
VS
Holstein Kiel II
20:00
Drochtersen / Assel
VS
VfB Lübeck
20:00
HSC Hannover
VS
VfB Oldenburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Schwabmünchen
VS
1880 Wasserburg
20:00
Deisenhofen
VS
Hallbergmoos-Goldach
20:00
Garching
VS
1860 München II

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Bremer SV
VS
SFL Bremerhaven
18:00
Schwachhausen
VS
Aumund-Vegesack
20:00
Union Bremen
VS
Borgfeld
20:30
Habenhauser FV
VS
Geestemünde
21:00
Leher TS
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Rugenbergen
VS
Niendorfer TSV
19:00
Buchholz
VS
Union Tornesch
20:00
Wandsbeker TSV Concordia
VS
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Hessen

22:00
Neuhof
VS
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
SV Breinig
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Wesseling-Urfeld
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
VfL Vichttal
20:00
Düren Merzenich
VS
Fortuna Köln II
20:00
Alfter
VS
Hürth
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Borussia Freialdenhoven
20:30
Pesch
VS
Frechen
20:30
Siegburger SV
VS
Eilendorf
20:30
Deutz
VS
Hennef 05

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Monheim
VS
Union Nettetal
20:00
Germania Ratingen
VS
Dusseldorf-West
20:00
Kray
VS
Meerbusch
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
FC Bocholt
20:00
SC Velbert
VS
SF Niederwenigern
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Velbert
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
SF Baumberg
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
Kleve
20:30
Hilden
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:30
FSV Duisburg
VS
Schonnebeck
20:30
FC M'gladbach
VS
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Bersenbrück
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Rotenburger SV
VS
Kickers Emden
20:00
VfL Oldenburg
VS
Hagen / ​Uthlede
20:00
Eintracht Celle
VS
Heeslinger SC
20:00
SVG Göttingen
VS
Arminia Hannover
20:00
Lupo-Martini
VS
Gifhorn
20:00
FT Braunschweig
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Gonsenheim
VS
Emmelshausen
20:00
Elversberg II
VS
Dudenhofen
20:30
Speyer
VS
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Todesfelde
VS
Preußen Reinfeld
20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Kronshagen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Hammer SpVg
VS
Holzwickeder SC
20:00
Sprockhövel
VS
ASC Dortmund
20:00
Eintracht Rheine
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Wattenscheid 09
VS
Kaan-Marienborn
20:00
Schermbeck
VS
Victoria Clarholz
20:00
Erndtebrück
VS
Preußen Münster II
20:00
TuS Haltern
VS
Paderborn 07 II
20:00
Gütersloh
VS
Meinerzhagen
20:00
Vreden
VS
Westfalia Herne

212 Belarus - Pershaya Liga

17:35
Belshina
VS
Slonim
19:00
Baranovichi
VS
Krumkachy
21:00
Orsha
VS
Shakhtyor Petrikov

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:00
Orasje
VS
Zvijezda Gradačac
20:00
Jedinstvo Bihac
VS
Igman Konjic
20:00
Tomislav
VS
Rudar Kakanj
20:00
Radnik Hadžići
VS
Vis Kosova
20:00
TOSK Tesanj
VS
Buducnost Banovici
20:00
Gradina Srebrenik
VS
Bratstvo Gracanica
20:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
GOSK Gabela
20:00
Gorazde
VS
Travnik

1233 Finland - Ykkonen

19:00
KPV
VS
MP
19:00
JIPPO
VS
Klubi-04
19:00
PK-35
VS
MuSa
20:00
Jaro
VS
Gnistan

2 Poland - 1. Liga

17:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Resovia Rzeszów
20:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Miedź Legnica
23:00
Widzew Lodz
VS
Jastrzębie

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Rio Ave
VS
Vilafranquense
20:00
Sporting Covilhã
VS
Nacional
21:30
Mafra
VS
Casa Pia
22:30
Leixões
VS
Feirense
01:00
ชาเวช
VS
Penafiel
01:30
Estrela Amadora
VS
Academico Viseu

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Kabel Novi Sad
20:00
Inđija
VS
IMT Novi Beograd
20:00
Žarkovo
VS
Timok
22:00
Mačva Šabac
VS
Zlatibor Čajetina
23:00
Rad Beograd
VS
Budućnost Dobanovci
23:00
Javor Ivanjica
VS
Mladost Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Slovan Bratislava II
VS
Rohožník

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
Fužinar
VS
NŠ Drava
20:30
Ilirija
VS
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Real Sociedad II
VS
Ponferradina
21:00
FC Cartagena
VS
UD Ibiza
23:15
Fuenlabrada
VS
เลกาเนส
23:15
เตเนริเฟ
VS
Amorebieta
23:15
อัลกอร์กอน
VS
Burgos

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Växjö W
VS
Pitea W
19:00
Kristianstads W
VS
Eskilstuna United W
20:00
Hammarby W
VS
AIK W

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Örebro Syrianska
VS
IFK Luleå
21:00
Sollentuna
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Assyriska Turabdin
VS
Trollhättan

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Munkács
VS
AFSK Kyiv
19:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Chayka
19:00
Chernihiv
VS
Epitsentr Dunayivtsi
19:00
Bukovyna
VS
Livyi Bereh
19:00
Karpaty Halych
VS
Nyva Vinnytsya

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Nikopol
VS
Mykolaiv
19:00
Vovchansk
VS
Skoruk Tomakivka
19:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Krystal
19:00
Trostianets
VS
Yarud Mariupol'
19:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Sumy
19:45
Real Pharm
VS
SK Poltava

5 Brazil - Serie A

07:00
Palmeiras
VS
Bragantino
07:00
Juventude
VS
América Mineiro
21:00
Internacional
VS
Chapecoense
02:00
Santos
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie B

07:00
CSA
VS
Brusque
07:00
Sampaio Corrêa
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

02:00
Ituano
VS
Criciúma

80 Chile - Primera Division

00:00
La Serena
VS
Cobresal

80 Chile - Primera B

04:00
Barnechea
VS
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Atlético Huila
VS
Atlético Nacional

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Antigua GFC
22:00
Solola
VS
Cobán Imperial
23:00
Malacateco
VS
Achuapa
01:00
Nueva Concepción
VS
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Marquense
VS
Quiché
00:00
Suchitepéquez
VS
Deportivo Reu
00:00
Puerto San Jose
VS
Amatitlan
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Chimaltenango
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Sacachispas
00:00
Mictlán
VS
Comunicaciones II

99474 World - WC Qualification Concacaf

05:00
Jamaica
VS
Canada
05:00
Panama
VS
สหรัฐอเมริกา
05:05
คอสตาริกา
VS
เอลซัลวาดอร์
06:00
เม็กซิโก
VS
ฮอนดูรัส

99474 World - WC Qualification South America

03:00
โบลิเวีย
VS
เปรู
03:30
เวเนซุเอลา
VS
เอกวาดอร์
04:00
โคลอมเบีย
VS
บราซิล
06:30
อาร์เจนตินา
VS
อุรุกวัย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Morelia
VS
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Deportivo Ocotal
VS
Walter Ferreti
09:00
Juventus Managua
VS
Diriangén
04:00
H&H Export
VS
UNAN Managua

338 Peru - Segunda Division

07:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Boston River
VS
Villa Española
22:15
Sud América
VS
ลิเวอร์พูล
00:45
Fénix
VS
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ซินซินนาติ
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
08:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
03:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tulsa Roughnecks
VS
El Paso Locomotive
09:00
Tacoma Defiance
VS
Orange County
09:30
Phoenix Rising
VS
Oakland Roots
09:30
San Diego Loyal
VS
Sacramento Republic
00:00
Loudoun United
VS
Miami FC II
01:00
Charleston Battery
VS
Hartford Athletic
04:00
Birmingham Legion
VS
Indy Eleven
05:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Tampa Bay Rowdies

911 Angola - Girabola

21:30
Wiliete
VS
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
วิเทสส์
22:30
Salitas
VS
USFA

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Dauphins Noirs
VS
Tshinkunku
20:30
Blessing
VS
Saint Eloi Lupopo
20:30
Lubumbashi Sport
VS
TP Mazembe
20:30
Panda B5
VS
Don Bosco
21:30
Motema Pembe
VS
Dauphins Noirs

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Citizen AA
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
South China
VS
Happy Valley
14:30
Hoi King
VS
Sham Shui Po
14:30
Wong Tai Sin
VS
Wing Yee
14:30
Shatin
VS
Wofoo Tai Po
14:30
Yuen Long
VS
Eastern District
17:30
Central & Western
VS
North District

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Gangwon
VS
Jeju United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
ADO '20
VS
Westlandia
19:00
Dongen
VS
Blauw Geel '38
19:00
Hollandia
VS
Groene Ster
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
OSS '20
19:00
Gemert
VS
USV Hercules
19:30
HSC '21
VS
Hoogland
19:30
EVV
VS
HV & CV Quick
19:30
OFC Oostzaan
VS
DEM
19:30
UNA
VS
GVV Unitas

99474 World - SAFF Championship

18:00
มัลดีฟส์
VS
ศรีลังกา
23:00
เนปาล
VS
อินเดีย

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Rebecq
VS
Meux
20:00
Verlaine
VS
Ganshoren
20:00
Waremme
VS
Hamoir
20:00
Acren
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Westhoek
VS
Ninove
20:00
Toekomst Menen
VS
Merelbeke
20:00
Gullegem
VS
Lokeren-Temse
20:00
Sparta Petegem
VS
Harelbeke
20:00
Olsa Brakel
VS
Dikkelvenne

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Diegem Sport
20:00
Cappellen
VS
Bocholt
20:00
Olympia Wijgmaal
VS
Hoogstraten
20:00
Eendracht Aalst
VS
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Anzegem
VS
VW Hamme
20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
FC Lebbeke
20:00
Avanti
VS
Eppegem
20:00
Oostkamp
VS
Jong Lede
20:00
Wolvertem Merchtem
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Eendracht Termien
VS
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Braine
VS
Schaerbeek-Evere
20:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Mormont
VS
Habay-la-Neuve
20:00
Raeren-Eynatten
VS
Herstal
20:00
Aywaille
VS
Richelle United
20:00
Jodoigne
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Rapid Leest
VS
Geel
20:00
Ranst
VS
Ternesse
20:00
Vosselaar
VS
Wezel
20:00
Retie
VS
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Veltem
VS
Bodegem Kapelle United
19:30
Grez-Doiceau
VS
Kosova Schaerbeek
20:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Sporting Kampenhout
20:00
Wambeek
VS
Huldenberg
20:00
Liedekerke
VS
Bertem-Leefdaal
20:00
SC Aarschot
VS
Melsbroek
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Borght-Humbeek
20:00
Grimbergen
VS
Houtem-Oplinter
20:00
Genappe
VS
Sportive Brainoise
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Saint-Josse
20:00
Léopold
VS
NSeth Berchem
20:00
Stade Everois
VS
Ixelles
20:00
Sporting Bruxelles
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Tubize II
VS
Nivellois
20:00
BX Brussels
VS
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Morlanwelz
VS
Molenbaix
20:00
Soignies Sports
VS
Houdeng
20:00
Montignies
VS
Péruwelz
20:00
Belœil
VS
Antoing
20:00
Ransart
VS
Excelsior Biévène
20:00
RAS Monceau
VS
Hornu

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Jehaytois
VS
FC Du Geer
20:00
Rechain
VS
JS Fizoise
20:00
Pontisse Cite
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Etoile de Faimes
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Aubel
VS
Weywertz
20:00
UCE Liège
VS
Beaufays
20:00
Mélen-Micheroux
VS
Malmundaria

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Torpedo Hasselt
VS
Herk
20:00
Zepperen-Brustem
VS
Bregel Sport
20:00
Zonhoven United
VS
Helson Helchteren
20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Herkol

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Vaux-Noville
VS
RAC Saint-Mard
21:00
Ethe Belmont
VS
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Meux II
VS
Malonne
20:00
Nismes
VS
Beauraing
20:00
Biesme
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Spy
VS
Chevetogne
20:00
Andennais
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
HO Kalken
VS
Excelsior Mariakerke
20:00
Munkzwalm
VS
Latem
20:00
Lokeren Doorslaar
VS
Eendracht Aalter
20:00
Eendracht Zele
VS
Berlare
20:00
Ardennen
VS
Grembergen
20:00
Drongen
VS
Elene-Grotenberge
20:00
Dendermonde
VS
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Wielsbeke
VS
Sassport Boezinge
20:00
Lauwe
VS
Rumbeke
20:00
Racing Waregem
VS
Eendracht Wervik
20:00
Sparta Heestert
VS
Blankenberge
20:00
SC Zonnebeke
VS
Roeselare Daisel

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Chernomorets Balchik
VS
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Zbuzany
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Sokol Zápy
15:30
Karlovy Vary
VS
Jiskra Domažlice
15:30
Slovan Liberec II
VS
Pardubice II
20:00
Sokol Hostoun
VS
Loko Vltavín

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Znojmo
VS
Slovan Rosice
15:15
Uničov
VS
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Jindrichuv Hradec
VS
Otava Katovice
20:00
Tatran Sedlcany
VS
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Dobris

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Poříčany
VS
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Bzenec
20:00
Šumperk
VS
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Stara Rise
20:00
Sokol Tasovice
VS
Havlickuv Brod
20:00
Humpolec
VS
Žďár nad Sázavou
20:00
Slavoj Polná
VS
Sokol Lanžho

1233 Finland - Kakkonen

18:00
PIF
VS
TPV
22:30
GrIFK
VS
Honka Akatemia

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Saint-Étienne II
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Trégunc
VS
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Chateauroux II
VS
Bourges Foot 18 II
20:00
C' Chartres II
VS
Saran Municipal
20:00
J3 Amilly
VS
Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Tourangeau

17 France - National 3: Normandie

20:00
Quevilly II
VS
Oissel CMS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
Balatonfuredi
16:00
Puskás II
VS
Gyori ETO II
20:00
Veszprém
VS
Papai Perutz
20:00
Érdi VSE
VS
Tatabánya
20:00
Nagykanizsai ULE
VS
Andráshida
20:00
BVSC
VS
Kaposvári Rákóczi
20:00
Gardony
VS
Gyirmót II
20:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Kelen
20:00
Komárom
VS
MTE 1904
21:00
Bicskei
VS
SC Sopron

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
AlbinoLeffe
VS
Renate
19:30
Legnago Salus
VS
Pergolettese
19:30
Pro Sesto
VS
Pro Patria
19:30
Seregno
VS
Mantova
19:30
Südtirol
VS
Giana Erminio
19:30
Trento Calcio 1921
VS
Fiorenzuola
19:30
Virtus Verona
VS
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Cesena
VS
Ancona
19:30
Lucchese
VS
Vis Pesaro
22:30
Imolese
VS
Carrarese
22:30
Viterbese
VS
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

22:30
Bari 1908
VS
Turris
22:30
Catania
VS
Juve Stabia
22:30
Latina
VS
Picerno
22:30
Monopoli
VS
Campobasso
22:30
Paganese
VS
Catanzaro
22:30
Palermo
VS
Foggia
22:30
Potenza Calcio
VS
Fidelis Andria
22:30
Taranto
VS
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Asti
VS
Pro Imperia
20:00
Borgosesia
VS
Città di Varese
20:00
Casale
VS
Derthona
20:00
Chieri
VS
Ligorna
20:00
Fossano
VS
Sanremo
20:00
Gozzano
VS
Sestri Levante
20:00
Lavagnese
VS
RG Ticino
20:00
Novara
VS
Bra
20:00
PDHAE
VS
Caronnese
20:00
Saluzzo
VS
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Castellanzese
VS
Olginatese
20:00
Crema
VS
Brusaporto
20:00
Legnano
VS
Breno
20:00
Leon
VS
Caravaggio
20:00
Pontisola
VS
Desenzano Calvina
20:00
Sangiuliano City
VS
Casatese
20:00
Sona
VS
Folgore Caratese
20:00
Adrense
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Villa d'Almè
VS
Real Calepina
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Mestre
20:00
Cattolica
VS
Dolomiti Bellunesi
20:00
Este
VS
Montebelluna
20:00
Spinea
VS
Cjarlins Muzane
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Cartigliano
20:00
Levico
VS
Caldiero Terme
20:00
Luparense
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
San Martino Speme
VS
Ambrosiana
20:00
Clodiense
VS
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Real Forte Querceta
20:00
Alcione
VS
Borgo San Donnino
20:00
Athletic Carpi
VS
Sammaurese
20:00
Correggese
VS
Ravenna
20:00
Cavenago Fanfulla
VS
Mezzolara
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Tritium
20:00
Lentigione
VS
Prato
20:00
Rimini
VS
Progresso
20:00
Sasso Marconi
VS
Bagnolese
20:00
Seravezza
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Cannara
VS
Pianese
20:00
Cascina
VS
Scandicci
20:00
Flaminia
VS
Poggibonsi
20:00
Gavorrano
VS
Foligno
20:00
Lornano Badesse
VS
Pro Livorno
20:00
Montespaccato
VS
Sangiovannese
20:00
FC Rieti
VS
Arezzo
20:00
Sporting Trestina
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Unipomezia
VS
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Aurora Alto Casertano
VS
Recanatese
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Chieti
VS
Fano
20:00
Matese
VS
Vastese
20:00
Montegiorgio
VS
Atletico
20:00
Pineto
VS
Trastevere
20:00
San Nicolò
VS
Vastogirardi
20:00
Tolentino
VS
Nereto
20:00
Sambenedettese
VS
Porto D' Ascoli

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Afragolese
VS
Gladiator
20:00
Atletico Uri
VS
Carbonia
20:00
Cassino
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
CynthiAlbalonga
VS
Sassari Torres
20:00
SSC Giugliano
VS
Arzachena
20:00
Lanusei
VS
Team Nuova Florida
20:00
Insieme Formia
VS
Muravera
20:00
Real Monterotondo Scalo
VS
Aprilia
20:00
Latte Dolce
VS
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
US Bitonto
VS
San Giorgio
20:00
Brindisi
VS
Rotonda
20:00
Casertana
VS
Casarano
20:00
Francavilla
VS
Sorrento
20:00
Lavello
VS
Nola 1925
20:00
Nardò
VS
Bisceglie
20:00
Mariglianese
VS
Molfetta Calcio
20:00
Virtus Matino
VS
Città di Fasano
20:30
Nocerina
VS
Gravina
22:00
Audace Cerignola
VS
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cavese
VS
Giarre
20:00
Acireale
VS
Santa Maria Cilento
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Troina
20:00
Cittanova Interpiana
VS
Sancataldese
20:00
Trapani 1905
VS
Rende
20:00
Lamezia Terme
VS
Licata
20:00
Gelbison
VS
FC Messina
20:00
Paternò
VS
Castrovillari
20:00
Portici
VS
San Luca
20:00
Aversa Normanna
VS
Biancavilla

1578 Norway - 2. Division

20:00
Egersund
VS
Skeid
20:00
Rosenborg II
VS
Nardo
21:00
Odd II
VS
Levanger
21:30
Moss
VS
Senja

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Radunia Stężyca
VS
Ruch Chorzów

20 Portugal - 2. Division: Group A

17:00
Camacha
VS
Pedras Salgadas
21:00
Forjães SC
VS
Os Limianos
21:00
Maria da Fonte
VS
União Madeira
22:00
Marítimo II
VS
Camara de Lobos

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Rembas
VS
Buducnost Popovac
20:00
Timočanin
VS
Pčinja Trgovište
20:00
Brzi Brod
VS
Radnički Svilajnac
20:00
Vlasina
VS
Hajduk Veljko

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Sloboda Užice
VS
Sušica
20:00
Radjevac Krupanj
VS
Trepča
20:00
RSK Rabrovo
VS
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Galanta
VS
Nové Mesto nad Váhom
19:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Nitra
19:30
OFK Malzenice
VS
Spartak Myjava
19:30
Lednické Rovne
VS
Slovan Duslo Šaľa
19:30
Veľké Ludince
VS
Povazska Bystrica

32 Spain - Tercera - Group 3

16:45
Siete Villas
VS
Textil Escudo
21:45
Naval
VS
Noja
22:00
Castro
VS
Colindres
22:00
Torina
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 5

16:45
Grama
VS
Sants
17:00
Manresa
VS
Vilafranca
17:00
Girona II
VS
Castelldefels
17:00
Pobla Mafumet
VS
Olot
17:00
San Cristobal
VS
Vilassar Mar
17:00
Granollers
VS
Peralada
17:30
Guineueta
VS
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Madrid 2021 FP
VS
Parla
16:30
Getafe II
VS
Ursaria
16:30
Colonia Moscardo
VS
Complutense
16:30
Carabanchel
VS
RSD Alcalá
16:30
Torrejón
VS
Alcobendas Sport
17:00
Tres Cantos
VS
Trival Valderas
17:00
Las Rozas
VS
Villaviciosa Odón
17:00
Atlético Madrid II
VS
Moratalaz
21:30
Galapagar
VS
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 9

21:00
Juventud Torremolinos
VS
Real Jaén
23:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Antoniano
VS
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Soller
VS
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Atlético Paso
VS
Tenisca
18:00
Tenerife II
VS
Buzanada
18:00
Herbania
VS
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
UCAM Murcia II
VS
Cartagena FC
21:30
Yeclano
VS
Cartagena II
23:00
Bullense
VS
Los Garres
23:00
Mazarrón FC
VS
Racing Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Olivenza
VS
Miajadas
17:00
Diocesano
VS
Badajoz II
17:00
Villafranca
VS
Don Álvaro
17:00
Azuaga
VS
Arroyo
17:00
Calamonte
VS
Jerez
22:00
Trujillo
VS
Aceuchal
23:00
Moralo
VS
UP Plasencia

32 Spain - Tercera - Group 15

21:45
Corellano
VS
Beti Kozkor

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Agoncillo
VS
Cenicero
17:00
Yague
VS
Alfaro
21:30
River Ebro
VS
Haro
22:00
Anguiano
VS
Varea
22:00
Calahorra II
VS
Rapid de Murillo
22:00
CDFC La Calzada
VS
Oyonesa
22:00
Vianés
VS
Arnedo
23:00
Casalarreina
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Cuarte Industrial
VS
Biescas
21:30
Calamocha
VS
Barbastro
22:00
Caspe
VS
Real Zaragoza II
22:00
Binéfar
VS
Épila
22:00
Robres
VS
Giner Torrero
22:00
Santa Anastasia
VS
Borja
22:00
Belchite 97
VS
Utebo
22:00
Illueca
VS
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
La Roda
VS
Azuqueca
17:00
Almansa
VS
Miguelturreño
17:00
Villarrobledo
VS
Quintanar del Rey
17:30
Albacete II
VS
Tarancón
22:00
Torrijos
VS
San Clemente
23:00
Ciudad Real
VS
Villarrubia

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Oddevold
VS
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norrland

21:00
Tegs SK
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Prespa Birlik
VS
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Ängelholm
VS
Varbergs GIF

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:30
Pazarspor
VS
Kırklarelispor
18:30
24 Erzincanspor
VS
Kırşehir Belediyespor
19:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Eskişehirspor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Nazilli Belediyespor
19:00
Kastamonuspor
VS
Karacabey Birlikspor
23:00
Tire 1922
VS
Ankara Demirspor
23:00
Amed SK
VS
Şanlıurfaspor
23:00
Isparta Davrazspor
VS
Pendikspor
23:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:30
Adıyaman 1954
VS
Etimesgut Belediyespor
18:30
Van BB
VS
Serik Belediyespor
18:30
Hekimoğlu Trabzon
VS
Ergene Velimeşespor
19:00
Niğde Belediyespor
VS
Afjet Afyonspor
19:30
Bodrumspor
VS
Kahramanmaraşspor
19:30
Somaspor
VS
Turgutluspor
19:30
Sarıyer
VS
Bayburt İÖİ
19:30
İnegölspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
23:00
Osmanlıspor
VS
Sakaryaspor
23:00
Çorum Belediyespor
VS
Sivas Belediyespor

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Veranópolis
VS
Tupi RS
01:00
Glória
VS
Brasil Farroupilha

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
Sportivo Las Parejas
VS
Defensores Belgrano VR
21:30
Boca Unidos
VS
Def. de Pronunciamiento
01:00
Racing Córdoba
VS
Central Norte
01:00
Douglas Haig
VS
Unión Sunchales
01:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Sportivo Belgrano
01:00
Ciudad de Bolívar
VS
Olimpo
01:00
Estudiantes de San Luis
VS
Sol de Mayo
01:00
Independiente Chivilcoy
VS
Huracán Las Heras
01:00
Cipolletti
VS
Deportivo Camioneros
01:00
Circulo Deportivo
VS
Juventud Unida Univ.
01:20
Sportivo Peñarol
VS
Deportivo Madryn
02:00
Villa Mitre
VS
Sportivo Desamparados

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Asia Europe University
15:30
Police Commissary
VS
Electricite du Cambodge

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Daejeon Citizen
VS
Ansan Greeners
16:30
Gyeongnam
VS
Asan Mugunghwa

99474 World - Friendly International Women

22:00
Bahrain W
VS
India W

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Fortaleza U20
VS
Bahia U20
02:00
Atletico-MG U20
VS
Atlético GO U20

98 Australia - Npl Queensland

14:30
Gold Coast United
VS
Brisbane Strikers
15:00
Moreton Bay United
VS
SC Wanderers
15:00
Olympic
VS
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Francs Borains
VS
Heist
20:00
Liège
VS
Knokke
20:00
Tienen
VS
La Louvière Centre
20:00
URSL Visé
VS
Dender

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Bydgoszcz W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
Śląsk Wrocław W
VS
UJ Krakow W

245 Czech Republic - First League Women

21:00
Dukla Prague W
VS
Slovacko W

65437 Panama - Lpf

07:00
Independiente
VS
Tauro

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Rapperswil-Jona
VS
Sion II

227 Russia - Pfl

07:00
Tver
VS
Smolensk
10:00
Dinamo Vladivostok
VS
Arsenal Tula II
10:00
Sakhalin
VS
Ryazan
13:00
SKA-Energiya II
VS
Kolomna
16:00
Tyumen
VS
Volga Ulyanovsk
17:00
Yenisey II
VS
Dinamo Moskva II
17:00
Strogino
VS
Rodina Moskva
17:00
Khimki 2
VS
Peresvet Podolsk
17:00
Torpedo Miass
VS
Lada Tolyatti
17:00
Chelyabinsk
VS
Zvezda Perm
18:00
Biolog
VS
Rotor-2
18:00
Chertanovo
VS
Kazanka
18:00
Znamya Truda
VS
Volna Kovernino
18:00
Kaluga
VS
Salyut Belgorod
18:00
Nosta
VS
Orenburg II
18:00
Amkar Perm'
VS
Ural 2
18:00
Zenit Izhevsk
VS
Spartak Tuymazy
18:30
Legion Dynamo
VS
Makhachkala
18:30
Anzhi
VS
Druzhba
18:30
Khimik Dzerzhinsk
VS
Torpedo Vladimir
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Kuban Kholding
19:00
Znamya Noginsk
VS
Kvant
19:00
Fakel II
VS
Dinamo Bryansk
19:00
Zenit Penza
VS
Avangard Kursk
20:00
Chayka
VS
Alaniya Vladikavkaz II
20:00
Mashuk-KMV
VS
Forte Taganrog
20:00
Luki-Energiya
VS
Krasava Odintsovo
20:00
Kairat Moskva
VS
Zenit II
20:00
Shinnik
VS
Murom
20:00
Saturn Ramenskoye
VS
Metallurg Vidnoye
21:00
Chernomorets
VS
SKA Rostov
21:00
Baltika BFU
VS
Chita
00:00
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Zvezda Sint Petersburg

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
อิตาลี
VS
เบลเยียม
01:45
สเปน
VS
ฝรั่งเศส

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Morön W
VS
Norrköping W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Jitex W
20:00
Mallbacken W
VS
Älvsjö AIK W

99474 World - Friendly International U19

15:00
Romania U19
VS
Cyprus U19
18:00
Serbia U19
VS
Bosnia & Herzegovina U19

99474 World - Friendly International U18

19:00
Turkey U18
VS
Portugal U18
22:00
Romania U18
VS
Spain U18

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Real Betis W
VS
Madrid CFF W
16:00
Sevilla W
VS
Athletic Club W
16:00
Levante W
VS
Valencia W
17:00
Rayo Vallecano W
VS
Real Sociedad W
17:00
Real Madrid W
VS
Eibar W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Fortuna Hjorring W
VS
AGF W
20:00
KoldingQ W
VS
Brondby W

17 France - Division 1 Women

19:15
Paris SG W
VS
Guingamp W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Verona W
VS
Fiorentina W
17:30
AC Milan W
VS
Roma W
19:30
Sassuolo W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:30
Tigres UANL W
VS
Monterrey W
05:00
Atlético San Luis W
VS
Juárez W

74505 Qatar - QSL Cup

21:35
Umm Salal
VS
Al Shamal
23:45
Al Wakrah
VS
Al Rayyan

32 Spain - Primera Nacional Femenina

16:00
La Cañada Atlético W
VS
Extremadura W
16:00
CFF Albacete W
VS
Toledo W
16:30
Pardinyes W
VS
Collerense W
16:30
Málaga W
VS
Santa Teresa II W
16:30
Getafe W
VS
Pozuelo Alarcón W
17:00
Versalles W
VS
Mos W
17:00
León FF W
VS
Victoria FC W
17:00
Arratia W
VS
Aurrerá de Vitoria W
17:00
Oiartzun W
VS
Tolosa W
17:00
Mutilvera W
VS
Bizkerre W
17:00
Son Sardina W
VS
Sant Gabriel W
17:00
Salamanca W
VS
Olympia Las Rozas W
17:00
Badajoz W
VS
Almería W
17:00
Granada II W
VS
Cádiz W
17:00
Tres Cantos W
VS
Samper W
17:00
DNS de Belen W
VS
Rayo Vallecano II W
17:00
Plaza Argel W
VS
Mislata W
17:00
Villarreal II W
VS
UD Aguilas W
17:00
San Vicente W
VS
Elche II W
17:15
Aldaia W
VS
Valencia II W
17:30
Sporting Gijón II W
VS
Sárdoma W
17:30
Victoria CF W
VS
Gijón FF W
17:30
Monte W
VS
Real Sociedad II W
17:30
Sevilla II W
VS
San Miguel W
18:00
Güímar W
VS
Tarsa W
18:00
San José Tablero W
VS
Achamán W
19:00
Espanyol II W
VS
Balears W
21:00
Sant Lluís W
VS
Europa W
21:00
Vic Riuprimer W
VS
Transportes Alcaine II W
22:00
Umia W
VS
Real Oviedo II W
22:00
Casablanca W
VS
Huesca W
22:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Riudoms W
22:30
Olímpico Madrid W
VS
Torrelodones W

3483 USA - USL League One

06:00
North Texas
VS
Richmond Kickers
06:30
Inter Miami II
VS
Tormenta

32 Spain - Spain Youth League

16:00
La Nucía U19
VS
Valencia U19
16:30
Osasuna U19
VS
UD Logroñés U19
16:30
Deportivo Alavés U19
VS
Danok Bat U19
16:30
Elche U19
VS
FC Cartagena U19
17:00
Pabellón Ourense U19
VS
Covadonga U19
17:00
Lugo U19
VS
Deportivo La Coruña U19
17:00
Pontevedra U19
VS
Real Oviedo U19
17:00
Sporting Gijón U19
VS
Compostela U19
17:00
Real Zaragoza U19
VS
Damm U19
17:00
Levante U19
VS
Atlético Madrileño U19
17:00
Talavera U19
VS
Albacete U19
17:30
Tudelano U19
VS
Getxo U19
18:00
Atlético GC U19
VS
Juventud Laguna U19
20:30
Villarreal U19
VS
Real Murcia U19
21:00
Arenal U19
VS
Ural U19
21:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Atlético Jaén U19
21:00
Leganés U19
VS
Cultural Leonesa U19
21:00
Fuenlabrada U19
VS
Rayo Majadahonda U19
21:00
Real Valladolid U19
VS
Atl. Madrid U19
21:30
Atlético Perines U19
VS
Bansander U19
21:30
Atlético Baleares U19
VS
Lleida U19
21:30
San Francisco U19
VS
Sabadell U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Mallorca U19
22:00
Flecha Negra U19
VS
Las Rozas U19
22:00
Real Madrid U19
VS
La Cruz U19
22:00
Alzira U19
VS
Alboraya U19
22:30
Real Sociedad U19
VS
Eibar U19
23:00
Archena U19
VS
Kelme U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Anglet Genets
20:00
Niort II
VS
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Salinieres Aigues Mortes
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Furiani-Agliani
VS
Mandelieu LN
21:00
Cannes
VS
Lucciana

44 Argentina - Reserve League

20:00
Independiente Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Ittihad Al Ramtha
VS
Mansheyat
19:30
Al Arabi
VS
Al Yarmouk

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Matonense
VS
Grêmio Sãocarlense
01:00
Rio Branco SP
VS
VOCEM
01:00
Flamengo SP
VS
Grêmio Prudente

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Kamogawa W
VS
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Nittaidai W
11:00
Yokohama W
VS
Yamato Sylphid W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Harima W

227 Russia - Premier League Women

18:00
CSKA Moscow W
VS
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Anti Drugs Strikers
VS
Freetown City
23:15
Bai Bureh Warriors
VS
Bo Rangers
23:15
Wusum Stars
VS
Old Edwardians
02:00
Ports Authority
VS
Mighty Blackpool

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Höchst
VS
Alberschwende

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:00
Toowong Res.
VS
Bayside United Res.

80 Chile - Segunda División

04:00
Independiente
VS
Colina

479 Japan - Japan Football League

11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Matsue City
11:00
Iwaki
VS
Verspah Oita
11:00
Osaka
VS
Sony Sendai
11:00
Biwako Shiga
VS
Honda
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Nara Club

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Tsukuba Ladies
11:00
Yunogo Belle W
VS
JFA Academy W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Norrdea Hokkaido W
11:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Shizuoka Sangyo Univ.

49477 ไทยลีก 3

15:30
ACDC
VS
Marines Eureka
15:30
Rayong United
VS
Cha Choeng Sao
15:30
Siam
VS
Chamchuri United
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Muangnont
15:30
Prime Bangkok
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Nonthaburi
15:30
Assumption United
VS
Kanjanapat Group
15:30
Saraburi United
VS
Chainat United
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Surin
15:30
Surin Sugar
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Sisaket United
VS
Sakon Nakhon
15:30
Nan
VS
Maejo United
15:30
Phitsanulok
VS
Nakhon Mae Sot United
16:00
Chanthaburi
VS
Royal Thai Fleet
16:00
Nara United
VS
Jalor City
16:00
Songkhla
VS
Young Singh United
16:30
Nakhon Si Thammarat
VS
Patong City
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Chiangrai Lanna

1233 Finland - Kolmonen

20:00
FC Komeetat
VS
Jyväskylä Blackbird
20:00
Wilpas
VS
Peimari United