lsm99

ตารางบอล 12 ต.ค. 2564

147 - WC Qualification Africa

20:00
ซิมบับเว
VS
กานา
20:00
นามิเบีย
VS
เซเนกัล
23:00
Niger
VS
แอลจีเรีย
23:00
แอฟริกาใต้
VS
เอธิโอเปีย
23:00
Congo
VS
โตโก
02:00
กินี
VS
โมร็อกโก

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

17:14
ญี่ปุ่น
VS
Australia
20:30
IR Iran
VS
เกาหลีใต้
23:00
ซีเรีย
VS
เลบานอน
23:00
โอมาน
VS
เวียดนาม
23:45
United Arab Emirates
VS
อิรัก
00:00
ซาอุดีอาระเบีย
VS
China PR

99474 World - Friendly International

21:00
จอร์แดน
VS
อุซเบกิสถาน
23:00
บาห์เรน
VS
นิวซีแลนด์
01:45
ไอร์แลนด์
VS
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

19:00
Levski Sofia
VS
Strumska slava
19:00
Takovo
VS
Radnički Niš
20:00
กาลาตาซาราย
VS
İstanbulspor
20:00
Kayserispor
VS
Gençlerbirliği
00:00
Mandel United
VS
Royal Excel Mouscron
00:30
คลับ บรูกก์
VS
Eendracht Wervik

462 England - National League

01:45
Yeovil Town
VS
Altrincham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

01:45
Boston United
VS
AFC Telford United

462 England - Premier League Cup

01:00
Queens Park Rangers U23
VS
Nottingham U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Brighton U21
01:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
Swindon Town
01:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Arsenal U21
01:45
พอร์ตสมัท
VS
Sutton United

462 England - Professional Development League

18:00
Barnsley U23
VS
Ipswich U23
19:00
Colchester U23
VS
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Bishop's Stortford
VS
Haringey Borough
01:45
Enfield Town
VS
Wingate & Finchley
01:45
AFC Hornchurch
VS
Cheshunt
01:45
Lewes
VS
Leatherhead
01:45
Merstham
VS
Margate
01:45
Potters Bar Town
VS
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Barking
VS
Canvey Island
01:45
Great Wakering Rovers
VS
Brentwood Town
01:45
Coggeshall Town
VS
Hullbridge Sports
01:45
Felixstowe & Walton United
VS
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

01:45
Bedford Town
VS
Thame
01:45
North Leigh
VS
AFC Dunstable
01:45
Wantage Town
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Premier: Northern

01:45
Bamber Bridge
VS
Atherton Collieries
01:45
Basford United
VS
Buxton
01:45
Grantham Town
VS
Matlock Town
01:45
Hyde United
VS
Radcliffe Borough
01:45
Lancaster City
VS
United of Manchester
01:45
Mickleover Sports
VS
Stafford Rangers
01:45
Nantwich Town
VS
Warrington Town
01:45
South Shields
VS
Morpeth Town
01:45
Whitby Town
VS
Scarborough Athletic
01:45
Witton Albion
VS
Ashton United

462 England - Non League Premier: Southern Central

01:45
AFC Rushden & Diamonds
VS
Rushall Olympic
01:45
Biggleswade Town
VS
Stratford Town
01:45
Bromsgrove Sporting
VS
Banbury United
01:45
Leiston
VS
St Ives Town
01:45
Peterborough Sports
VS
Lowestoft Town
01:45
Tamworth
VS
Stourbridge

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
Augsburg II
VS
Greuther Fürth II
00:00
Unterhaching
VS
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Schalke 04 II
VS
Fortuna Köln

802 Israel - State Cup

18:30
Ahva Kafr Manda
VS
Hapoel Bu'eine

515 Wales - Premier League

01:45
Barry Town United
VS
Cardiff MU
01:45
Caernarfon Town
VS
Flint Town United
01:45
Connah's Quay
VS
Newtown
01:45
Penybont
VS
Haverfordwest County
01:45
The New Saints
VS
Bala Town

44 Argentina - Superliga

07:15
Talleres Córdoba
VS
Atlético Tucumán

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Temperley
VS
Almirante Brown
03:10
Tigre
VS
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

05:00
Bragantino
VS
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

05:00
Sampaio Corrêa
VS
Vitória

80 Chile - Primera B

02:00
Copiapó
VS
San Marcos
04:00
San Luis
VS
Deportes Santa Cruz
06:30
Deportes Iquique
VS
Cobreloa

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Atlético Bucaramanga
VS
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

04:00
Leones FC
VS
Tigres
06:00
Fortaleza CEIF
VS
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Sporting San José
VS
ADR Jicaral
05:00
Pérez Zeledón
VS
Herediano

41 Europe - WC Qualification Europe

21:00
คาซัคสถาน
VS
ฟินแลนด์
01:45
โปรตุเกส
VS
ลักเซมเบิร์ก
01:45
เซอร์เบีย
VS
อาเซอร์ไบจาน
01:45
บัลแกเรีย
VS
ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
ลิทัวเนีย
VS
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
ยูเครน
VS
Bosnia and Herzegovina
01:45
โคโซโว
VS
จอร์เจีย
01:45
สวีเดน
VS
กรีซ
01:45
เดนมาร์ก
VS
ออสเตรีย
01:45
หมู่เกาะแฟโร
VS
สกอตแลนด์
01:45
อิสราเอล
VS
มอลโดวา
01:45
แอลเบเนีย
VS
โปแลนด์
01:45
อังกฤษ
VS
ฮังการี
01:45
ซานมารีโน
VS
อันดอร์รา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Correcaminos UAT
VS
Venados

158 Uruguay - Segunda Division

07:30
Defensor Sporting
VS
Atenas
05:00
Rampla Juniors
VS
Uruguay Montevideo

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Vita Club
VS
JSK
21:30
Renaissance
VS
Maniema Union

35376 Saudi Arabia - Division 1

21:55
Al Nahdha
VS
Al Akhdoud
22:20
Al Kholood
VS
Al Quadisiya
22:35
Ohod
VS
Al Wahda

462 England - Vanarama National League South

01:45
Hungerford Town
VS
Braintree Town

44 Argentina - Primera C

01:00
Argentino Merlo
VS
Berazategui
01:00
Dock Sud
VS
Central Córdoba
01:00
Claypole
VS
Sportivo Italiano
01:00
Real Pilar
VS
El Porvenir
01:00
General Lamadrid
VS
Deportivo Español
01:00
Victoriano Arenas
VS
Luján
01:00
Atlas
VS
Midland
06:00
Deportivo Laferrere
VS
San Martín Burzaco

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Centro Español
VS
Central Ballester

99474 World - Asian Cup Qualification

23:00
กัมพูชา
VS
กวม

1578 Norway - 2. Division

21:00
Asker
VS
Tromsdalen

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Paşcani
VS
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Dinamo Bacău

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Villalbés
VS
Somozas
22:00
Viveiro
VS
Barco
22:00
Polvorín
VS
Juvenil Ponteareas
22:00
Choco
VS
Sofán
23:00
Estradense
VS
Atlético Arnoia
23:00
Noia
VS
Alondras
23:00
Ourense CF
VS
Deportivo La Coruña II
00:00
Rápido Bouzas
VS
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Roces
VS
Praviano
17:00
Langreo II
VS
Sporting Gijon II
17:00
Lealtad
VS
L'Entregu
17:00
San Martin
VS
Lenense
22:00
Tuilla
VS
Llanes
22:00
Real Titánico
VS
Mosconia
22:30
Luarca
VS
Covadonga
22:30
Gijon Industrial
VS
Navarro
23:00
Caudal
VS
Colunga
23:00
Urraca
VS
Real Oviedo II

32 Spain - Tercera - Group 4

16:15
Basconia
VS
Uritarra
16:15
Santutxu
VS
Barakaldo
16:30
Portugalete
VS
Amurrio
21:00
Deportivo Alaves II
VS
Lagun Onak
22:00
Anaitasuna FT
VS
Tolosa
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
CD Vitoria
22:00
Beasain
VS
Deusto
22:00
Beti Gazte
VS
Pasaia KE
23:00
Durango
VS
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 6

17:00
Torrellano
VS
Acero
22:00
Silla
VS
RC Catarroja
22:00
Atzeneta
VS
Jove Espanol
22:30
Villajoyosa
VS
Olímpic de Xàtiva
23:00
Villarreal III
VS
Torrent
23:00
Roda
VS
Castellon II
23:00
Elche II
VS
Valencia II
00:00
Callosa Deportiva
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 8

17:00
Mirandés II
VS
Atlético Tordesillas
17:00
Ribert
VS
Palencia CF
22:00
Real Ávila
VS
Colegios Diocesanos
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Bembibre
22:00
Ciudad Rodrigo
VS
UD Santa Marta
22:00
Atlético Astorga
VS
La Virgen del Camino
22:30
Arandina
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

16:30
El Palo
VS
Intergym
17:00
Huétor Vega
VS
Alhaurín
17:00
At. Malagueño
VS
Alhaurino
17:00
Torre del Mar
VS
Atlético Porcuna
23:00
Almería II
VS
Ciudad de Torredonjimeno
23:00
UD San Pedro
VS
Marbella
01:00
Real Jaén
VS
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Los Barrios
VS
Cabecense
17:00
Córdoba II
VS
Conil
17:00
Tomares
VS
Antoniano
17:00
Utrera
VS
Rota
22:30
Cartaya
VS
Sevilla III
22:30
Ceuta II
VS
Lucena
23:00
Pozoblanco
VS
Puente Genil
23:00
Recreativo Huelva
VS
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

16:30
Constància
VS
Platges de Calvià
17:00
Felanitx
VS
Mercadal
17:00
Campos
VS
Son Veri
17:00
Inter Ibiza
VS
Murense
17:00
Portmany
VS
San Rafael
17:00
Santanyi
VS
Soller
17:00
Mallorca II
VS
Poblense
17:30
Serverense
VS
PE Sant Jordi
21:30
Llosetense
VS
Binissalem
22:30
Collerense
VS
Rotlet Molinar

32 Spain - Tercera - Group 12

17:30
La Cuadra
VS
Marino
18:00
Gran Tarajal
VS
Villa Santa Brígida
18:00
Las Palmas III
VS
Santa Úrsula
18:00
Tenisca
VS
Tenerife II
18:00
Buzanada
VS
Unión Sur Yaiza
18:00
Vera
VS
Herbania
18:00
Las Zocas
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Yague
VS
Arnedo

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

00:45
Stocksund
VS
Arlanda

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Halide Edip Adıvar
VS
Darıca Gençlerbırlığı

5 Brazil - Copa do Nordeste

04:00
Itabaiana
VS
Bahia de Feira

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Guarany de Bagé
VS
São Gabriel
01:00
Inter Santa Maria
VS
Avenida
05:00
Lajeadense
VS
Guarani RS

5 Brazil - Brasileiro U20

01:15
Atletico-PR U20
VS
Flamengo RJ U20
01:15
Chapecoense-SC U20
VS
Sao Paulo U20
01:15
Botafogo U20
VS
Corinthians U20
01:15
Fluminense U20
VS
Gremio U20
01:15
Santos U20
VS
Vasco U20
01:15
América Mineiro U20
VS
Sport Recife U20
01:15
Internacional U20
VS
Cruzeiro U20
01:15
Palmeiras U20
VS
Ceará U20

153732 India - Calcutta Premier Division A

15:30
Mohammedan
VS
United

41 Europe - Elite League U20

20:00
Italy U20
VS
Portugal U20

143 Austria - Regionalliga: Ost

23:45
Admira II
VS
Mannsdorf

47 Sweden - Svenska Cupen Women

00:00
Borgeby W
VS
Rosengard W

99474 World - Friendly International U19

17:00
Croatia U19
VS
Bulgaria U19
20:30
Russia U19
VS
Switzerland U19
21:00
Belgium U19
VS
England U19
23:00
Slovakia U19
VS
Portugal U19

99474 World - Friendly International U18

19:00
Spain U18
VS
Portugal U18
21:00
Romania U18
VS
Turkey U18
22:30
Austria U18
VS
Netherlands U18

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Pachuca W
VS
Pumas UNAM W
09:00
Guadalajara W
VS
América W
09:00
Tijuana W
VS
Puebla W

802 Israel - Lig Bet

18:15
Ironi Bnei Sha'ab
VS
Maccabi Ironi Yafia

3483 USA - USL League One

04:00
New England II
VS
Forward Madison

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Marina Sport U19
VS
Celta de Vigo U19
17:00
San Félix U19
VS
Jóvenes Promesas U19
17:00
Santa Fe U19
VS
Málaga U19
17:00
Castilleja U19
VS
Sevilla U19
17:30
Recreativo Huelva U19
VS
Séneca U19
17:30
Atlético Jaén U19
VS
Calavera U19
18:30
Real Betis U19
VS
El Ejido U19
22:00
Córdoba U19
VS
Granada U19
22:00
Tiro de Pichón U19
VS
Almería U19
22:00
Sporting Atlético U19
VS
Sanluqueno U19
22:30
Vázquez Cultural U19
VS
Tomares U19
23:00
Coria U19
VS
Cádiz U19

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Moghayer Al Sarhan
VS
Kfarsoum
19:30
Al Ahli
VS
Al Tora