lsm99

ตารางบอล 15 ต.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
มอร์แคมป์

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
FC Den Bosch
VS
Almere City
01:00
Excelsior
VS
วีวีวี เวนโล
01:00
De Graafschap
VS
FC Eindhoven
01:00
Helmond Sport
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
01:00
MVV Maastricht
VS
FC Dordrecht
01:00
TOP Oss
VS
เอ็มเมน
01:00
Jong Ajax
VS
Jong Utrecht
01:00
NAC Breda
VS
Jong AZ
01:00
Roda JC Kerkrade
VS
Jong PSV
01:00
Telstar
VS
FC Volendam

11 บุนเดิสลีกา

01:30
TSG Hoffenheim
VS
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
อองเช่ร์

462 England - Professional Development League

19:00
Sheffield Wed U23
VS
Peterborough United U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
SC Heerenveen W
VS
Excelsior Rotterdam W
00:30
VV Alkmaar W
VS
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Jahn Regensburg
23:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

00:00
Viktoria Berlin
VS
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:00
Drochtersen / Assel
VS
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Bayreuth
00:00
Wacker Burghausen
VS
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Carl Zeiss Jena
VS
BFC Dynamo
00:00
Union Fürstenwalde
VS
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: West

23:30
Fortuna Düsseldorf II
VS
Schalke 04 II
00:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Köln II
00:30
Wegberg-Beeck
VS
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

23:30
Seligenporten
VS
Vatan Spor
00:00
SC Feucht
VS
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

00:30
Hallbergmoos-Goldach
VS
Schwabmünchen
00:30
1880 Wasserburg
VS
Donaustauf

11 Germany - Oberliga: Hamburg

00:30
Hamm United
VS
Dassendorf
00:30
Osdorf
VS
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:30
Eddersheim
VS
Rot-Weiß Walldorf

11 โอเบอร์ลีกา

00:30
Velbert
VS
Schwarz-Weiß Essen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

00:45
VfL Oldenburg
VS
Spelle-Venhaus

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

00:30
Salmrohr
VS
Mülheim-Kärlich

919 Armenia - Premier League

19:00
Noah
VS
Junior Sevan
22:00
Pyunik
VS
Alashkert

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Liefering
VS
Juniors OÖ
23:30
Austria Lustenau
VS
Kapfenberger SV
23:30
Floridsdorfer AC
VS
Vorwärts Steyr
23:30
St. Pölten
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:30
Qaradağ Lökbatan
VS
Keşlə II
17:30
Sumqayıt II
VS
Kapaz
17:30
Zaqatala
VS
Zira II

556 Belgium - Pro League

01:45
คลับ บรูกก์
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

01:00
Deinze
VS
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Velez
VS
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

22:00
OFK Pirin
VS
Botev Vratsa
00:15
Lokomotiv Plovdiv
VS
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Borac Kozarska Dubica

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:00
Septemvri Sofia
VS
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Inter Zaprešić
VS
Orijent 1919

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Ermis
VS
Nea Salamis
23:00
Onisilos
VS
Karmiotissa

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Zbrojovka Brno
VS
Vyškov
23:00
Ústí nad Labem
VS
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
Viborg
VS
Silkeborg

320 Denmark - First Division

00:00
Fremad Amager
VS
Fredericia

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
MTK
VS
Puskás

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Waterford United
VS
Finn Harps
01:45
Bohemians
VS
Dundalk
01:45
Derry City
VS
St Patrick's
01:45
Drogheda United
VS
Longford Town
02:00
Shamrock Rovers
VS
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Bray Wanderers
VS
Cabinteely
01:45
Galway United
VS
Wexford Youths
01:45
Cobh Ramblers
VS
Shelbourne
01:45
UCD
VS
Cork City
01:45
Treaty United
VS
Athlone Town

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Kafr Qasim
VS
Hapoel Kfar Saba
20:00
Agudat Sport Ashdod
VS
Bnei Yehuda
20:00
Hapoel Afula
VS
Maccabi Bnei Raina
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
VS
Hapoel Acre

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Rabotnicki
VS
Skopje

2756 Malta - First Division

22:00
Tarxien Rainbows
VS
St. Andrews
02:00
Lija Athletic
VS
Vittoriosa Stars

998 Montenegro - First League

23:00
Petrovac
VS
Mladost Ljeskopolje

2 Poland - 1. Liga

23:00
Puszcza Niepołomice
VS
Odra Opole
01:30
Korona Kielce
VS
Widzew Lodz

20 Portugal - Taça De Portugal

00:00
Académica
VS
Famalicão
00:45
Sintrense
VS
ปอร์โต้
02:45
CF Os Belenenses
VS
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

00:30
Gaz Metan Mediaş
VS
Dinamo Bucureşti

227 Russia - Youth League

16:00
Ural U19
VS
Rubin Kazan U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
CSKA Moscow U19
16:00
Sochi U19
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Ufa U19
VS
Krylya Sovetov U19
17:00
Rostov U19
VS
Krasnodar U19
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Chertanovo U20
17:00
UOR №5 U20
VS
Khimki U20
18:00
Nizhny Novgorod U19
VS
Spartak Moskva U19
19:00
Dinamo Moskva U19
VS
Strogino U20
23:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Zenit U19

1161 Scotland - Championship

01:45
Hamilton Academical
VS
Partick Thistle

1161 Scotland - League Two

01:45
Edinburgh City
VS
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

20:00
Novi Pazar
VS
Spartak Subotica
22:00
Voždovac
VS
Napredak

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Liptovský Mikuláš
VS
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

20:00
Podbrezová
VS
Žilina II

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
NŠ Drava
VS
Ilirija
23:00
Triglav
VS
Bilje
01:00
Nafta
VS
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เออิบาร์
VS
อัลเมรีอา

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Ljungskile
VS
Qviding FIF

62 Switzerland - Challenge League

01:30
Neuchâtel Xamax
VS
Vaduz
01:30
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Aarau
01:30
Thun
VS
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
อิสตันบูล บีบี
VS
เบซิคตัส

86 Ukraine - Premier League

21:00
ชัคตาร์
VS
Zorya

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Munkács
VS
Dinaz Vyshhorod

515 Wales - Welsh Cup

01:45
Flint Town United
VS
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

00:30
Godoy Cruz
VS
Central Cordoba SdE
02:45
Rosario Central
VS
Patronato
05:00
Racing Club
VS
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

05:10
Defensores de Belgrano
VS
Club Atlético Güemes

5 Brazil - Serie B

02:00
Brusque
VS
Remo
05:00
CRB
VS
Guarani

80 Chile - Primera Division

22:30
Huachipato
VS
Antofagasta
02:00
Palestino
VS
O'Higgins
04:30
Universidad Chile
VS
Audax Italiano

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Deportivo Saprissa
VS
Guadalupe

99474 World - WC Qualification South America

07:00
ชิลี
VS
เวเนซุเอลา
07:30
บราซิล
VS
อุรุกวัย

458 Mexico - Liga MX

08:00
Querétaro
VS
Tijuana

338 Peru - Segunda Division

03:00
Sport Chavelines Juniors
VS
Carlos Stein

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
New York RB II

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Police
VS
ASFB

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Renaissance
VS
Panda B5

1179 Kenya - Premier League

17:00
Kariobangi Sharks
VS
Gor Mahia
17:00
Bidco United
VS
Bandari
19:00
Nzoia United
VS
Sofapaka
19:15
Posta Rangers
VS
Vihiga Bullets

1424 Morocco - Botola 2

22:30
Kawkab Marrakech
VS
Moghreb Tétouan
22:30
Olympique Dcheïra
VS
Wydad Fès

3677 Syria - Premier League

19:00
Al-Horgelah
VS
Taliya
19:00
Jabala
VS
Karama
19:00
Efrin
VS
Teshrin
19:00
Wahda
VS
Foutoua
19:00
Hottin
VS
Al Jaish
19:00
Wathba
VS
Al Ittihad
19:00
Nawaeir
VS
Shorta

2568 Zambia - Super League

20:00
Green Buffaloes
VS
Indeni

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Faysali
VS
Al Jalil
00:30
Al Buqa'a
VS
Al Salt
00:30
Al Hussein
VS
Sahab

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:00
Dibba Al Fujairah
VS
Al Ramms
20:00
Masafi
VS
Dibba Al Hisn
20:00
Al Fujairah
VS
Al Bataeh
20:05
Al Hamriyah
VS
Al-Taawon

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

21:15
Al Ittihad Kalba
VS
Al Urooba
21:15
Al Ain
VS
Emirates
23:30
Ajman
VS
Al Sharjah

52126 Pakistan - Premier League

05:00
Humma
VS
SNGPL

147 - CAF Champions League

22:00
AmaZulu
VS
TP Mazembe

147 - CAF Confederations Cup

19:00
Biashara United
VS
Al Ahli Tripoli
21:30
Diables Noirs
VS
Orlando Pirates
23:00
Marumo Gallants FC
VS
Vita Club
23:30
Binga
VS
ASFA-Yennenga
00:00
Al-Ahly Merowe
VS
Gor Mahia

556 Belgium - Provincial-Liege

01:30
Weywertz
VS
Pontisse Cite

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

23:00
Hanácká
VS
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

23:30
Chomutov
VS
Neratovice-Byškovice

320 Denmark - Denmark Series Group 3

00:00
Marienlyst
VS
OKS

1233 Finland - Kakkonen

22:30
OLS
VS
OTP
23:00
Ilves II
VS
HJS Akatemia

251 Italy - Serie D: Girone D

01:45
Prato
VS
Seravezza

2 Poland - 2. Liga East

23:00
Znicz Pruszków
VS
Olimpia Elbląg

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Înainte Modelu
VS
Recolta Gheorghe Doja
19:00
FCV Farul Constanţa II
VS
Olteniţa
19:00
Popești-Leordeni
VS
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Academica Clinceni II
VS
Progresul Spartac
19:00
Dinamo Bucureşti II
VS
Flacăra Moreni
19:00
Rapid Bucuresti II
VS
FCSB II
19:00
Arges Pitesti II
VS
Unirea Bascov

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Odorheiu Secuiesc
VS
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Sepsi II
VS
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Vediţa Coloneşti
VS
CSM Slatina
19:00
CS U Craiova II
VS
Horezu

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Burnley U23
VS
Norwich City U23
01:00
Fulham U23
VS
Reading U23

11 Germany - Junioren Bundesliga

20:30
Hansa Rostock U19
VS
Hertha U19
00:00
Karlsruher U19
VS
Stuttgarter Kickers U19

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Milan U19
VS
Napoli U19

245 Czech Republic - First League Women

00:00
Slovacko W
VS
Slavia Prague W
00:30
Liberec W
VS
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Raków Częstochowa U18
VS
Pogon Szczecin U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Alsamu
VS
Hilal Al-Quds
23:00
Shabab Al Khaleel
VS
Islami Kalkelea

98 Australia - Npl South Australian

17:00
Adelaide Comets
VS
Sturt Lions

122 Kosovo - Superliga

18:00
Ulpiana
VS
Drita
18:00
Drenica
VS
KF Feronikeli
20:00
Dukagjini
VS
Malisheva

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:15
Chênois
VS
Lancy

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Allerheiligen
00:00
Treibach
VS
Sturm Graz II
00:00
Weiz
VS
Deutschlandsberger SC
00:00
Bad Gleichenberg
VS
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Bruck/Leitha
VS
Wiener Neustadt
00:30
Draßburg
VS
Traiskirchen
00:30
Wiener SC
VS
First Vienna
00:30
TWL Elektra
VS
Mannsdorf

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Uppsala W
VS
Brommapojkarna W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

01:00
Yverdon W
VS
St. Gallen W

556 Belgium - Super League Women

01:30
White Star Woluwé W
VS
RSC Anderlecht W
01:30
Gent W
VS
Charleroi

674 Hungary - Nb I Women

18:00
Soroksár W
VS
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

05:00
Querétaro W
VS
Toluca W

119 Georgia - Liga 3

17:30
Merani Tbilisi II
VS
Didube 2014

802 Israel - Lig Bet

15:00
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Ihud Bnei Baka
15:15
Maccabi Ironi Sderot
VS
Moadon Tzeirey Rahat
15:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
VS
MS Tirat HaCarmel
16:00
Hapoel Gedera
VS
Ramla
16:00
MS Be'er Sheva
VS
Ironi Modi'in
16:30
Hapoel Qalansawe
VS
Beitar Ramat Gan
16:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Shimshon Bnei Taibe
16:30
Shikun HaMizrah
VS
Hapoel Yeruham
16:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
VS
MS Jerusalem
17:00
Ihud Bnei Kfar Kara
VS
Hapoel Beit Shean
17:00
Hakoah Ramat Gan
VS
Hapoel Kiryat Ono
17:00
Maccabi Ironi Netivot
VS
Hapoel Merhavim
17:30
Beitar Nahariya
VS
Tzeirey Tamra
18:00
Ahva Kafr Manda
VS
Tzeirei Sakhnin
18:00
MS Kfar Kama
VS
Maccabi Neve Sha'anan
18:00
Hapoel Ramat Yisrael
VS
Roei Heshbon Tel Aviv
18:00
Hapoel Hod Hasharon
VS
Hapoel Mahane Yehuda
18:00
Ironi Beit Dagan
VS
Sporting Tel Aviv
18:00
Ironi Or Yehuda
VS
Hapoel Segev Shalom
18:15
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
19:00
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:00
Tzeirey Tira
VS
Hapoel Pardesya Noam
19:05
Hapoel Ramot Menashe
VS
Ahi Bir al-Maksur
19:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Ihud Bnei Mejdel Krum
19:30
Ahi Akko
VS
Ironi Bnei Sha'ab
19:30
Ihud Bnei Shfaram
VS
Hapoel Ironi Arraba
19:30
Tzeirei Umm al-Fahm
VS
Maccabi Ahi Iksal

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Rio Ave U23
VS
Vitória Guimarães U23

556 Belgium - Reserve Pro League

00:30
Genk U21
VS
Standard Liège U21

155 Romania - Liga 2

21:30
Ripensia Timişoara
VS
Universitatea Cluj

44 Argentina - Reserve League

19:00
Godoy Cruz Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.
20:00
River Plate Res.
VS
San Lorenzo Res.
20:00
Colón Res.
VS
Talleres Córdoba Res.

99474 World - Friendly International U23

22:00
กาต้า
VS
Kuwait U23

5724 Sierra Leone - Premier League

02:00
Mighty Blackpool
VS
Police

1004 Canada - Premier League

08:00
Cavalry
VS
York9

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

16:30
Albany Creek Res.
VS
Toowong Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

01:45
Mons Calpe
VS
Lions FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Kariya
VS
Kochi United

1233 Finland - Kolmonen

23:00
RoPo
VS
Roi United