lsm99

ตารางบอล 16 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
วัตฟอร์ด
VS
ลิเวอร์พูล
21:00
แอสตันวิลลา
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลีย์
21:00
นอริชซิตี
VS
ไบรท์ตัน
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ฟูลัม
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
บริสตอลซิตี
VS
บอร์มัธ
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
มิลล์วอลล์
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
แบล็กพูล
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
เรดิง
VS
บาร์นสลีย์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
Cheltenham Town
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
พอร์ตสมัท
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Bradford City
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Harrogate Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Sutton United
21:00
Exeter City
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Leyton Orient
VS
Walsall
21:00
Northampton Town
VS
Mansfield Town
21:00
Oldham Athletic
VS
Stevenage
21:00
Port Vale
VS
Barrow
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Hartlepool United
21:00
สคันธอร์ป
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Swindon Town
VS
โรชเดล

462 เอฟเอคัพ

18:30
Bromsgrove Sporting
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Curzon Ashton
VS
Chesterfield
21:00
Pontefract Collieries
VS
Halifax Town
21:00
York City
VS
Morpeth Town
21:00
Hereford
VS
Solihull Moors
21:00
Boston United
VS
Stratford Town
21:00
King's Lynn Town
VS
Peterborough Sports
21:00
Stockport County
VS
Stamford
21:00
Tamworth
VS
Notts County
21:00
Ebbsfleet United
VS
Hampton & Richmond
21:00
Dorking Wanderers
VS
Hayes & Yeading United
21:00
Maidenhead United
VS
Hastings United
21:00
Hungerford Town
VS
Bromley
21:00
Harrow Borough
VS
Chelmsford City
21:00
Wealdstone
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
AFC Sudbury
VS
Dartford
21:00
Banbury United
VS
Bath City
21:00
Barnet
VS
Boreham Wood
21:00
Yeovil Town
VS
Weymouth
21:00
Eastleigh
VS
Folkestone Invicta
21:00
Dover Athletic
VS
Yate Town
21:00
Torquay United
VS
Havant & Waterlooville
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Chertsey Town
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Aldershot Town
21:00
Bedfont Sports
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Corinthian-Casuals
VS
St Albans City
21:00
Horsham
VS
Woking
21:00
Southport
VS
Altrincham
21:00
Kettering Town
VS
Buxton
21:00
Brackley Town
VS
Guiseley
21:00
Marine
VS
Wrexham
21:00
Marske United
VS
Gateshead

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
เฟเยนูร์ด
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
23:45
ฮีเรนวีน
VS
อาแจกซ์
23:45
Go Ahead Eagles
VS
Heracles Almelo
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
SC Cambuur
02:00
พีเอสวี
VS
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
FSV Mainz 05
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
FC Union Berlin
VS
VfL Wolfsburg
20:30
SC Freiburg
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
VfL Bochum 1848
23:30
Borussia Mönchengladbach
VS
VfB Stuttgart

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
Clermont
VS
ลีลล์
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
Spezia
VS
Salernitana
23:00
ลาซิโอ
VS
อินเตอร์ มิลาน
01:45
เอซี มิลาน
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

23:30
เลบันเต้
VS
เกตาเฟ่
02:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
มาจอร์กา

479 เจลีก

12:00
สากัน โตสู
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
กัมบะ โอซาก้า
13:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
14:00
วิสเซล โคเบะ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
Sagamihara
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:30
FC เรียวเคียว
VS
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

17:30
Samut Prakan City
VS
Port FC
18:00
Khonkaen United
VS
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Suphanburi Football Club
VS
BG Pathum United
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
PT Prachuap FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:30
Muangkan United
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
Raj Pracha
VS
ระยอง เอฟซี

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Gloucester City
21:00
AFC Telford United
VS
Farsley Celtic
21:00
Brackley Town
VS
Spennymoor Town
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Gateshead
21:00
Chorley
VS
Darlington

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Margate
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Wingate & Finchley
21:00
Carshalton Athletic
VS
East Thurrock United
21:00
Enfield Town
VS
Worthing
21:00
AFC Hornchurch
VS
Leatherhead
21:00
Merstham
VS
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Basildon United
VS
Barking
21:00
Canvey Island
VS
Aveley
21:00
Coggeshall Town
VS
Brentwood Town
21:00
Dereham Town
VS
Witham Town
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Tilbury
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Hullbridge Sports
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Bury Town
21:00
Romford
VS
Stowmarket Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Biggleswade
21:00
Bedford Town
VS
Kidlington
21:00
Colney Heath
VS
FC Romania
21:00
Didcot Town
VS
Welwyn Garden City
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Harlow Town
21:00
North Leigh
VS
Waltham Abbey
21:00
St Neots Town
VS
Wantage Town
21:00
Thame
VS
Berkhamsted
21:00
Barton Rovers
VS
Hertford Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Basford United
VS
Hyde United
21:00
Ashton United
VS
Nantwich Town
21:00
Atherton Collieries
VS
Mickleover Sports
21:00
United of Manchester
VS
Grantham Town
21:00
Matlock Town
VS
South Shields
21:00
Radcliffe Borough
VS
Lancaster City
21:00
Scarborough Athletic
VS
Witton Albion
21:00
Stafford Rangers
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Bamber Bridge
21:00
Warrington Town
VS
Whitby Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Alvechurch
21:00
Biggleswade Town
VS
Rushall Olympic
21:00
Hitchin Town
VS
Needham Market
21:00
Leiston
VS
Barwell
21:00
Nuneaton Town
VS
Lowestoft Town
21:00
Peterborough Sports
VS
Hednesford Town
21:00
Royston Town
VS
Stourbridge
21:00
Hednesford Town
VS
Redditch United

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Noordwijk
VS
Rijnsburgse Boys
19:30
AFC
VS
Volendam II
20:00
ASWH
VS
Quick Boys
20:00
Excelsior Maassluis
VS
Kozakken Boys
20:00
IJsselmeervogels
VS
Jong Sparta
20:30
HHC
VS
Spakenburg
20:30
Katwijk
VS
GVVV
20:30
Koninklijke HFC
VS
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Karlsruher SC
VS
Erzgebirge Aue
18:30
Heidenheim
VS
St. Pauli
18:30
Ingolstadt
VS
Holstein Kiel
01:30
Hamburger SV
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Borussia Dortmund II
19:00
1860 München
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Kaiserslautern
VS
Freiburg II
19:00
Zwickau
VS
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
VS
Saarbrücken
19:00
Meppen
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Phönix Lübeck
VS
Eintracht Norderstedt
19:00
Heider SV
VS
Teutonia Hamburg
19:00
St. Pauli II
VS
VfB Lübeck
19:00
Werder Bremen II
VS
VfB Oldenburg
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Illertissen
VS
Schweinfurt
19:00
Heimstetten
VS
Eltersdorf
19:00
Augsburg II
VS
Eichstätt
19:00
Nürnberg II
VS
Memmingen
19:00
Aubstadt
VS
Pipinsried
19:00
Greuther Fürth II
VS
Schalding-Heining
19:00
Rain / Lech
VS
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Auerbach
VS
Luckenwalde
18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Chemnitzer FC
18:00
Energie Cottbus
VS
ZFC Meuselwitz
18:00
Lokomotive Leipzig
VS
Tasmania Berlin
18:00
Altglienicke
VS
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Schott Mainz
VS
Hoffenheim II
19:00
Mainz 05 II
VS
Hessen Kassel
19:00
TSV Steinbach
VS
FSV Frankfurt
19:00
FC Gießen
VS
Homburg
19:00
Bahlinger SC
VS
Ulm
19:00
Pirmasens
VS
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rödinghausen
VS
Alemannia Aachen
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Bonner SC
19:00
Homberg
VS
Preußen Münster
19:00
Fortuna Köln
VS
Lippstadt 08
19:00
Wuppertaler SV
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Uerdingen
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Lörrach-Brombach
19:00
Ravensburg
VS
Rielasingen-Arlen
19:00
Backnang
VS
Neckarsulmer SU
19:00
SGV Freiberg
VS
Freiburger FC
19:00
Astoria Walldorf II
VS
Ilshofen
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Bruchsal
20:30
Nöttingen
VS
Göppinger SV
20:30
Villingen
VS
Linx
20:30
Reutlingen
VS
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Würzburger FV
VS
Gebenbach
20:00
Bayern Hof
VS
Vilzing
21:00
Cham
VS
Ansbach
21:00
TSV Abtswind
VS
ATSV Erlangen
21:00
Großbardorf
VS
Ammerthal
21:00
Sand
VS
Karlburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Landsberg
VS
Garching
19:00
Pullach
VS
Jahn Regensburg II
19:00
Dachau
VS
Deisenhofen
20:00
Gundelfingen
VS
Schwaben Augsburg
21:00
Kottern
VS
Ismaning
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Ingolstadt II

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Brinkumer SV
VS
Leher TS
19:00
Aumund-Vegesack
VS
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Meiendorfer SV
VS
Bramfelder SV
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Barmbek-Uhlenhorst
23:00
Süderelbe
VS
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Lehnerz
VS
Baunatal
20:00
Bayern Alzenau
VS
Hunfelder SV
20:00
Hanau 93
VS
Buchonia Flieden
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Türk Gücü Friedberg
21:00
FC 1906 Erlensee
VS
Fernwald
21:00
Dietkirchen
VS
Hessen Dreieich

11 โอเบอร์ลีกา

23:00
Union Nettetal
VS
FC M'gladbach

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Rotenburger SV
VS
Hagen / ​Uthlede
20:30
TB Uphusen
VS
Eintracht Celle
21:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Gifhorn
21:00
Arminia Hannover
VS
Eintracht Northeim
21:00
FT Braunschweig
VS
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Staaken
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Rostocker FC
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Hansa Rostock II
VS
Pampow
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
VfL Halle
VS
Union Sandersdorf
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Budissa Bautzen
19:00
International Leipzig
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Arnstadt
VS
Krieschow
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Plauen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
FV Engers 07
20:30
Karbach
VS
Emmelshausen
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Wormatia Worms
20:30
Diefflen
VS
Arminia Ludwigshafen
20:30
Jagersburg
VS
Elversberg II
20:30
Dudenhofen
VS
Röchling Völklingen
21:00
Eisbachtal
VS
Eintracht Trier
21:00
Pfeddersheim
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
TSB Flensburg
VS
Kronshagen
19:00
Eutiner SV
VS
Oldenburger SV
19:00
Altenholz
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Pansdorf

2454 Albania - Superliga

18:45
Kastrioti Krujë
VS
Skënderbeu Korçë
18:45
Laçi
VS
Egnatia Rrogozhinë

919 Armenia - Premier League

18:00
Van
VS
Urartu

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Austria Wien
VS
Admira
22:00
Austria Klagenfurt
VS
Rapid Vienna
22:00
Rheindorf Altach
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Lafnitz
VS
Dornbirn
19:30
SV Horn II
VS
Amstetten
19:30
Rapid Wien II
VS
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Sebail
VS
Keşlə FK
20:00
Qabala
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Krumkachy
VS
Belshina
19:00
Slonim
VS
Naftan
21:00
อาร์เซน่อล
VS
Baranovichi

556 Belgium - Pro League

21:15
Union Saint-Gilloise
VS
RFC Seraing
23:30
Zulte-Waregem
VS
Antwerp
23:30
KV Oostende
VS
Cercle Brugge
01:45
Standard Liège
VS
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

01:45
Excelsior Virton
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Leotar
VS
Borac Banja Luka
22:00
Sloboda Tuzla
VS
Radnik Bijeljina
22:00
Zeljeznicar
VS
Sloga

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:00
Zvijezda Gradačac
VS
Travnik
20:00
Bratstvo Gracanica
VS
Mladost Doboj Kakanj
20:00
Buducnost Banovici
VS
Gradina Srebrenik
20:00
Vis Kosova
VS
TOSK Tesanj
20:00
Rudar Kakanj
VS
Radnik Hadžići
20:00
Igman Konjic
VS
Tomislav
20:00
Orasje
VS
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
Tsarsko selo
00:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:30
Podrinje Janja
VS
Modrica
19:30
Ljubic Prnjavor
VS
Budućnost Pilica
19:30
Sloga Doboj
VS
Kozara Gradiska
19:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Tekstilac Derventa
19:30
Drina Zvornik
VS
Sloboda Novi Grad
22:30
Sutjeska Foca
VS
Slavija

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Maritsa Plovdiv
VS
Hebar 1918
20:00
Sportist Svoge
VS
Marek
20:00
Neftohimik
VS
Sozopol
20:00
Strumska slava
VS
Etar
20:00
Spartak Varna
VS
Yantra 1919
20:00
Dobrudzha 1919
VS
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Gorica
VS
Istra 1961
22:05
Rijeka
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

18:00
Solin
VS
Jarun
20:00
Cibalia
VS
Osijek II
20:00
Kustošija
VS
Dubrava Zagreb
20:00
Opatija
VS
Varaždin

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEK Larnaca
VS
PAEEK
23:00
Paphos
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Enosis
VS
Olympiada Lympion
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Othellos
19:30
Alki Oroklini
VS
Akritas
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Jablonec
VS
České Budějovice
21:00
Mladá Boleslav
VS
Bohemians 1905
21:00
Baník Ostrava
VS
Slovácko
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:30
Příbram
VS
Opava
20:30
Prostějov
VS
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

18:30
HB Køge
VS
Nykøbing
19:00
Jammerbugt
VS
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Vaprus
VS
Nõmme Kalju
20:00
Tulevik
VS
Levadia
23:00
Tammeka
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Ilves
VS
HJK
21:00
HIFK
VS
SJK
21:00
Inter Turku
VS
KuPS
21:00
Haka
VS
Lahti
21:00
Oulu
VS
Mariehamn
21:00
KTP
VS
Honka

1233 Finland - Ykkonen

19:00
Jaro
VS
RoPS
19:00
KPV
VS
MuSa
20:00
Gnistan
VS
VPS
22:00
JIPPO
VS
PK-35

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ตูลูส
VS
Auxerre
00:00
Bastia
VS
Grenoble Foot 38
00:00
ก็อง
VS
Le Havre
00:00
ดิฌง
VS
อาเมียงส์
00:00
Nancy
VS
แก็งก็อง
00:00
Pau
VS
Paris
00:00
Quevilly Rouen
VS
Niort
00:00
Rodez
VS
Sochaux
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
Dunkerque

125 Greece - Super League

22:15
Apollon Smirnis
VS
Asteras Tripolis
00:30
Panathinaikos
VS
Ionikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Gyirmót
VS
Paksi SE
22:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Zalaegerszegi TE
00:30
MOL Vidi
VS
Honvéd

1796 Iceland - Iceland Cup

22:00
ÍA
VS
Víkingur Reykjavík

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Hapoel Katamon
VS
Maccabi Haifa
22:45
Ashdod
VS
Bnei Sakhnin
23:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Nazareth Illit
00:30
Maccabi Netanya
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

19:00
Ascoli
VS
เลชเช่
19:00
Crotone
VS
Pisa
19:00
Vicenza
VS
Reggina
19:00
Pordenone
VS
Ternana
21:15
Perugia
VS
เบรสชา
21:15
Cosenza
VS
โฟรซิโนเน่
23:30
Como
VS
Alessandria

748 Latvia - Virsliga

18:00
Valmiera / BSS
VS
Liepāja
20:00
Rīgas FS
VS
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

18:00
Auda
VS
Albatroz
18:00
Dinamo Riga
VS
JDFS Alberts
19:00
Smiltene
VS
Tukums
20:00
Grobiņa
VS
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Struga
VS
Borec
19:00
Akademija Pandev
VS
Skendija 79
19:00
Tikves
VS
Shkupi
19:00
Renova
VS
Pelister
19:00
Bregalnica Stip
VS
Makedonija

2756 Malta - Premier League

20:00
Balzan
VS
Floriana
22:00
Hamrun Spartans
VS
Gzira United
00:00
Birkirkara
VS
Gudja United

2756 Malta - First Division

20:00
Qrendi
VS
Senglea Athletic
20:00
Swieqi
VS
Zebbug Rangers
00:00
Marsaxlokk
VS
Zejtun Corinthians
00:00
San Gwann
VS
Naxxar Lions

2345 Moldova - National Division

19:00
Floreşti
VS
CSF Bălți
22:00
Sheriff
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

21:00
Sutjeska
VS
Zeta
22:00
Dečić
VS
Jezero

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Carrick Rangers
VS
Crusaders
21:00
Cliftonville
VS
Larne
21:00
Glenavon
VS
Dungannon Swifts
21:00
Portadown
VS
Ballymena United
21:00
Warrenpoint Town
VS
Linfield
23:30
Glentoran
VS
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Annagh United
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Ards
VS
Queen's University
21:00
Dergview
VS
Loughgall
21:00
Dundela
VS
Ballinamallard United
21:00
H&W Welders
VS
Knockbreda
21:00
Institute
VS
Newry City AFC

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Lillestrøm
VS
Kristiansund
23:00
Molde
VS
Tromsø

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Bryne
VS
Fredrikstad
20:00
Grorud
VS
Raufoss
20:00
HamKam
VS
KFUM
20:00
Jerv
VS
Ranheim
20:00
Stjørdals-Blink
VS
Start
20:00
Strømmen
VS
Sandnes Ulf
20:00
Åsane
VS
Ullensaker / Kisa

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Górnik Łęczna
VS
Piast Gliwice
20:00
Nieciecza
VS
Lechia Gdańsk
22:30
Górnik Zabrze
VS
Wisła Kraków
01:00
Śląsk Wrocław
VS
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

17:40
Resovia Rzeszów
VS
Chrobry Głogów
20:00
Jastrzębie
VS
Polkowice
23:00
Miedź Legnica
VS
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Podbeskidzie
VS
Sandecja Nowy Sącz
01:30
SKRA Częstochowa
VS
Katowice

20 Portugal - Taça De Portugal

17:00
Oliveira Hospital
VS
Vitória SC
21:00
Oriental Dragon
VS
Moreirense
21:00
Camacha
VS
Tondela
21:00
Valadares Gaia
VS
Casa Pia
21:00
Vilafranquense
VS
Real
21:00
Berço
VS
Belenenses
21:00
Espinho
VS
Caldas
21:00
Leixões
VS
Vilaverdense
21:00
Paredes
VS
Academico Viseu
22:00
União de Leiria
VS
ซานตาคลารา
00:00
Louletano
VS
Estrela Amadora
02:15
Trofense
VS
เบนฟิกา

155 Romania - Liga 1

21:30
Sepsi
VS
Voluntari
00:30
FCSB
VS
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Arsenal Tula
VS
เซนิต
20:30
Rubin Kazan'
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Dinamo Moskva
23:00
Sochi
VS
Rostov

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Hibernian
VS
Dundee United
21:00
Motherwell
VS
เซลติก
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hearts
21:00
Ross County
VS
St. Mirren
21:00
St. Johnstone
VS
Livingston
00:00
Dundee
VS
Aberdeen

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Queen of the South
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Kilmarnock
21:00
Inverness CT
VS
Greenock Morton
21:00
Raith Rovers
VS
Arbroath

1161 Scotland - League One

21:00
Alloa Athletic
VS
Peterhead
21:00
Clyde
VS
Montrose
21:00
Dumbarton
VS
Queen's Park
21:00
East Fife
VS
Cove Rangers
21:00
Falkirk
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
Elgin City
21:00
Cowdenbeath
VS
Stenhousemuir
21:00
Forfar Athletic
VS
Annan Athletic
21:00
Stirling Albion
VS
Stranraer

296 Serbia - Super Liga

20:55
Kolubara
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Čukarički
VS
Vojvodina

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Timok
VS
Mačva Šabac
20:00
Mladost Novi Sad
VS
Inđija
20:00
Budućnost Dobanovci
VS
Javor Ivanjica
20:00
Železničar Pančevo
VS
Rad Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Žilina
VS
DAC
23:00
Zlaté Moravce
VS
Sereď
23:00
Pohronie
VS
Ružomberok
23:00
Senica
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

19:30
Námestovo
VS
Komárno
19:30
Púchov
VS
Petržalka akadémia
19:30
Banska Bystrica
VS
Slovan Bratislava II
19:30
Dubnica
VS
FK Košice
23:00
Skalica
VS
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Mura
VS
Aluminij
01:15
Maribor
VS
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Krško
VS
Beltinci
20:00
Dekani
VS
Rogaška
20:00
Dob
VS
Gorica
20:00
Primorje
VS
Fužinar
20:00
Rudar Velenje
VS
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
คิโรน่า
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
21:00
Amorebieta
VS
FC Cartagena
23:15
พัลมาส
VS
เตเนริเฟ
01:30
มาลากา
VS
เรอัลซาราโกซา
02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Degerfors
VS
Halmstad
20:00
Östersunds FK
VS
มัลโม่
22:30
Sirius
VS
Varberg BoIS

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Vittsjo W
VS
Hammarby W
20:00
Djurgarden W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

18:00
GAIS
VS
Värnamo
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Umeå
VS
Gefle
18:00
Sollentuna
VS
Sylvia
21:00
Sandviken
VS
Haninge
21:00
Hudiksvall
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Torns
VS
Tvååker
18:00
Lindome
VS
Vänersborgs IF
19:00
IFK Malmö
VS
Assyriska Turabdin
21:00
Utsikten
VS
Österlen
21:00
Åtvidaberg
VS
Linköping City
21:00
Lund
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

23:00
ยังบอยส์
VS
Luzern
01:30
Zürich
VS
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Kriens
VS
FC Schaffhausen
23:00
Yverdon Sport
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Giresunspor
VS
Rizespor
20:00
Sivasspor
VS
Antalyaspor
23:00
Adana Demirspor
VS
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Eyüpspor
17:30
Bandırmaspor
VS
Ankaragücü
20:00
Denizlispor
VS
Balıkesirspor
23:00
Menemen Belediyespor
VS
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Mariupol
VS
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Lviv
VS
ดินาโมเคียฟ
23:30
Dnipro-1
VS
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Bukovyna
18:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
Chernihiv
19:00
Chayka
VS
Karpaty
19:00
LNZ Cherkasy
VS
Nyva Vinnytsya

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Metalurh Zaporizhya
18:00
Skoruk Tomakivka
VS
Sumy
19:00
SK Poltava
VS
Tavriya
19:00
Krystal
VS
Trostianets
19:00
Mykolaiv
VS
Balkany Zorya
19:00
Vovchansk
VS
Nikopol

515 Wales - Welsh Cup

18:45
Colwyn Bay
VS
Cardiff MU
20:00
Saltney Town
VS
Aberystwyth Town
20:30
Haverfordwest County
VS
Bala Town
20:30
Carmarthen Town
VS
The New Saints
20:30
Penybont
VS
Caernarfon Town
20:30
Swansea University
VS
Guilsfield
20:30
Buckley Town
VS
Taff's Well

44 Argentina - Superliga

07:15
Vélez Sarsfield
VS
Arsenal de Sarandi
07:15
Defensa y Justicia
VS
Estudiantes
23:30
Sarmiento
VS
Unión Santa Fe
01:45
Gimnasia La Plata
VS
Newell's Old Boys
04:00
Lanús
VS
Banfield
06:15
Huracán
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Atlético Rafaela
VS
Barracas Central
01:00
Brown de Adrogué
VS
Gimnasia Jujuy
02:00
Deportivo Santamarina
VS
Almagro

5 Brazil - Serie A

05:00
Chapecoense
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

07:30
Goiás
VS
CSA
01:00
Brasil de Pelotas
VS
Vila Nova
02:00
Ponte Preta
VS
Náutico
02:30
Vasco da Gama
VS
Coritiba
04:30
Operário PR
VS
Londrina

5 Brazil - Serie C

03:00
Ituano
VS
Paysandu
05:00
Criciúma
VS
Botafogo PB

80 Chile - Primera Division

07:00
Ñublense
VS
Unión La Calera
21:00
Cobresal
VS
Universidad Católica
01:00
Santiago Wanderers
VS
เอฟเวอร์ตัน
03:30
Unión Española
VS
Curicó Unido
06:00
Melipilla
VS
La Serena

80 Chile - Primera B

01:00
Cobreloa
VS
Copiapó
05:00
Fernández Vial
VS
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Deportes Tolima
VS
Atlético Huila
02:00
La Equidad
VS
Patriotas Boyacá
04:00
América de Cali
VS
Deportivo Cali
06:05
Deportivo Pereira
VS
Once Caldas

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Emelec
VS
Orense
03:00
Guayaquil City
VS
Olmedo
05:30
Aucas
VS
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Cotzumalguapa
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Agua Blanca
04:00
Aurora
VS
Chimaltenango
04:30
Mixco
VS
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

07:00
Necaxa
VS
Puebla
09:00
Mazatlán
VS
Atlas
05:00
มอนเตอร์เรย์
VS
León

458 Mexico - Liga de Expansión MX

09:05
Dorados
VS
Raya2

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Deportivo Ocotal
VS
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

05:30
Nacional Asunción
VS
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Atlético
VS
Academia Cantolao
01:15
UTC Cajamarca
VS
Sport Boys
03:30
Carlos Manucci
VS
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

20:30
River Plate
VS
Sud América
22:45
Torque
VS
Rentistas
01:00
ลิเวอร์พูล
VS
Plaza Colonia
04:00
Nacional
VS
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

00:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
02:30
ลอสแอนเจลิส
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
05:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
Inter Miami
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
ซินซินนาติ
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

02:00
Real Monarchs
VS
Austin Bold
04:00
Las Vegas Lights
VS
Phoenix Rising
06:00
Hartford Athletic
VS
Loudoun United
06:00
Indy Eleven
VS
Louisville City
06:00
Memphis 901
VS
Atlanta United II
06:00
Charlotte Independence
VS
Charleston Battery
06:30
Miami FC II
VS
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

20:30
Sekhukhune United
VS
Cape Town City
22:00
SuperSport United
VS
Baroka
22:30
Kaizer Chiefs
VS
Chippa United

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Cubango
21:00
Onze Bravos
VS
Sporting de Cabinda
22:00
Kabuscorp
VS
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASK
VS
SONABEL
22:30
Etoile Filante
VS
ASEC Koudougou
22:30
Royal
VS
Kiko

1179 Kenya - Premier League

17:00
KCB
VS
Leopards
19:00
Tusker
VS
Talanta
19:00
Police
VS
Nairobi City Stars
19:15
Mathare United
VS
Ulinzi Stars

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Rapide Oued Zem
VS
Maghreb Fès
00:15
Difaâ El Jadida
VS
Riadi Salmi

1424 Morocco - Botola 2

22:00
JSM Laâyoune
VS
Raja Beni Mellal
22:30
Tihad Casablanca
VS
USM Oujda
22:30
Chabab Atlas Khénifra
VS
UTS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Kagera Sugar
VS
Mbeya City
20:00
Geita Gold
VS
Mtibwa Sugar

2568 Zambia - Super League

20:00
Kafue Celtic
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Nkana
VS
ZESCO United
20:00
Buildcon
VS
Nkwazi
20:00
Konkola Blades
VS
Chambishi
20:00
Green Eagles
VS
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Engordany II
VS
Encamp
01:30
La Massana
VS
Ranger's

488 Iran - Azadegan League

18:45
Mes Shahr-e Babak
VS
Pars Jam Bushehr
18:45
Malavan
VS
Arman Gohar
18:45
Saipa
VS
Esteghlal Khuzestan
19:00
Kheybar Khorramabad
VS
Shahrdari Astara

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Wihdat
VS
Al Jazeera
00:30
Shabab Al Ordon
VS
Aqaba
00:30
Ma'an
VS
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

20:00
Al Hikma
VS
Al Ahed

7091 Oman - Professional League

20:00
Nizwa
VS
Al Nasr
20:00
Saham
VS
Al Seeb
20:05
Al-Nahda
VS
Al-Musannah
23:15
Sohar
VS
Al Suwaiq

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Sailiya
VS
Al Wakrah
21:30
Al Shamal
VS
Al Arabi
23:45
Qatar SC
VS
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:00
Al Batin
VS
Al Shabab
22:05
Al Feiha
VS
Al Raed
22:20
Al Ta'ee
VS
Abha
00:10
Al Ahli Jeddah
VS
Al Ittifaq

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Zarzis
VS
Olympique Béja
21:00
Club Africain
VS
Rejiche

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:00
Al Thaid
VS
Hatta
20:05
Gulf Heroes
VS
City
20:05
Masfut
VS
Al Arabi

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

20:00
Al Dhafra
VS
Al Nasr
20:00
Bani Yas
VS
Al Wasl

190321 Bahrain - Premier League

21:45
Muharraq
VS
Al Ahli
21:45
East Riffa
VS
Al-Hidd
00:20
Al-Najma
VS
Budaiya

712 Korea Republic - National League

13:00
Hwaseong
VS
Yangju Citizen

52126 Pakistan - Premier League

23:15
PCAA
VS
Karachi United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

22:00
Al Wahda
VS
Al Nassr
01:00
Persepolis
VS
Al Hilal

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Hampton & Richmond
21:00
Billericay Town
VS
Slough Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Chippenham Town
21:00
Tonbridge Angels
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Welling United
VS
Braintree Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
VVOG
VS
Ter Leede
19:30
Ajax Amateurs
VS
Staphorst
19:30
Lisse
VS
Barendrecht
19:30
Harkemase Boys
VS
VVSB
19:30
GOES
VS
Excelsior '31
19:30
ACV
VS
Sportlust '46
19:30
ODIN '59
VS
SteDoCo
20:00
Sparta Nijkerk
VS
HSV Hoek
20:00
DOVO
VS
DVS '33

147 - CAF Champions League

19:00
Tusker
VS
Zamalek
20:00
APR
VS
Etoile du Sahel
21:00
Sagrada Esperança
VS
Royal Leopards
22:00
ASEC Mimosas
VS
CR Belouizdad
22:30
USGN
VS
Al Ahly
00:00
Stade Malien Bamako
VS
Horoya
00:00
Al Merreikh
VS
Zanaco

147 - CAF Confederations Cup

19:00
Azam
VS
Pyramids FC
20:00
Orapa United
VS
Cotonsport
20:00
URA
VS
Al Masry
20:00
Red Arrows
VS
1º de Agosto
22:30
Ben Guerdane
VS
RSB Berkane
23:00
Concorde
VS
JS Saoura
00:00
Diambars
VS
Enyimba
01:00
FAR Rabat
VS
JS Kabylie

99474 World - SAFF Championship

22:00
อินเดีย
VS
เนปาล

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:00
Meux
VS
US Givry

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

23:00
Harelbeke
VS
Olsa Brakel
00:30
Ninove
VS
Oudenaarde
00:30
Dikkelvenne
VS
Westhoek
01:00
Lokeren-Temse
VS
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

23:30
Hades
VS
Spouwen-Mopertingen
00:30
Londerzeel
VS
Olympia Wijgmaal
01:00
Berchem Sport
VS
Eendracht Aalst
01:00
Hoogstraten
VS
Houtvenne
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Heur Tongeren
01:00
Bocholt
VS
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Svelta Melsele
VS
Avanti
00:30
Sint-Niklaas
VS
Rhodienne-De Hoek
01:00
FC Lebbeke
VS
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Sint-Lenaarts
VS
Weerstand Koersel
01:00
Racing Mechelen
VS
Eendracht Termien
01:00
Esperanza Pelt
VS
Nijlen
01:00
Beringen
VS
Turnhout
01:00
Wellen
VS
Diest
01:00
ลีลล์
VS
Zwarte Leeuw
01:00
Betekom
VS
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:30
PAC Buzet
VS
Aische
01:00
Rapid Symphorinois
VS
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Onhaye
VS
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:00
Wezel
VS
Rapid Leest
00:30
Antonia
VS
Vorselaar
00:30
Ternesse
VS
Berg en Dal
01:00
Geel
VS
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:30
Houtem-Oplinter
VS
Wambeek
01:00
Linden
VS
Grimbergen
01:00
Huldenberg
VS
Liedekerke
01:30
Ixelles
VS
Léopold

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Gilly
VS
Molenbaix

556 Belgium - Provincial-Liege

01:00
Sprimont-Comblain II
VS
La Calamine

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
Achel
VS
Herkol
00:30
Bregel Sport
VS
Groen Star Beek
00:30
Helson Helchteren
VS
Alken
01:00
Juve Hasselt
VS
Torpedo Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Libramont
VS
Ethe Belmont
01:00
Bastogne
VS
Aubange
01:30
La Roche
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Ciney
VS
Meux II

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Eendracht Aalter
VS
Drongen
00:30
Berlare
VS
Ardennen
00:30
Excelsior Mariakerke
VS
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Meulebeke
23:30
Sassport Boezinge
VS
Excelsior Zedelgem
23:30
RC Lauwe
VS
Oostnieuwkerke
00:00
Roeselare Daisel
VS
Sparta Heestert
00:00
Rumbeke
VS
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Dunav 2010
VS
Volov Shumen
20:00
Ludogorets III
VS
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Spartak Varna II
VS
Dorostol
20:00
Riltsi
VS
Septemvri Tervel
20:00
Lokomotiv Ruse
VS
Chernomorets Balchik

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ormideia
VS
APEP
19:30
MEAP Nisou
VS
Digenis Morphou
19:30
Digenis Ypsonas
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Kouris Erimi
VS
Iraklis Yerolakkou
19:30
Ethnikos Assias
VS
Peyia
19:30
AE Zakakiou
VS
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Rakovnik
VS
Povltava FA
15:15
Loko Vltavín
VS
Motorlet Praha
15:15
Benesov
VS
Baník Sokolov
15:15
Zbuzany
VS
Sokol Brozany
15:30
Přepeře
VS
Slovan Liberec II
19:30
Sokol Živanice
VS
Mlada Boleslav II
20:30
Jiskra Domažlice
VS
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Zlín II
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Vysočina Jihlava II
15:15
Velké Meziříčí
VS
Uničov
15:15
Hlučín
VS
Slovan Rosice
19:30
Uherský Brod
VS
Vratimov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Doubravka
15:30
České Budějovice II
VS
Prestice
19:30
Otava Katovice
VS
Sokol Lom
19:30
Klatovy
VS
Jindrichuv Hradec
19:30
Rokycany
VS
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Štětí
15:15
Kladno
VS
Meteor Praha
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Český Brod
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Slaný
15:15
Aritma Praha
VS
Olympie Brezova
19:30
Banik Sous
VS
Ostrov
19:30
Dobris
VS
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Sparta Kutná Hora
15:30
Kosmonosy
VS
Horky nad Jizerou
19:30
Velke Hamry
VS
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:30
Hranice
VS
Valašské Meziříčí
19:30
Bzenec
VS
FC Vsetin
19:30
HFK Olomouc
VS
Tatran Všechovice
19:30
Holesov
VS
Skaštice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Sokol Tasovice
15:30
Havlickuv Brod
VS
Humpolec

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
BK Union
VS
Greve
18:00
Ishøj
VS
Allerod
19:00
Solrød
VS
Herstedøster
19:00
Brønshøj
VS
Avarta
19:00
B 1903
VS
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
KFUM
VS
Skovshoved
18:00
Ringsted
VS
Tarnby FF
19:00
Holbæk B&I
VS
LSF
19:00
Køge Nord
VS
B 1908
19:30
AB Tårnby
VS
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Sydvest
VS
Hedensted
18:00
Tarup-Paarup
VS
B 1909
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Oure
20:00
Varde IF Elite
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
ASA Aarhus
VS
Norresundby
18:00
Fuglebakken KFUM
VS
AaB II
19:00
Vejgaard B
VS
Holstebro
19:00
Odder
VS
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

18:00
Kraft
VS
JJK
18:00
Vaajakoski
VS
VIFK
19:00
PIF
VS
Jazz
19:00
VJS
VS
SalPa
19:00
EPS
VS
KaaPo
19:00
MiPK
VS
KäPa
19:00
MYPA
VS
PeKa
19:00
NJS
VS
Kiffen
20:00
PKKU
VS
JäPS
21:00
GrIFK
VS
TPV

674 Hungary - NB 3: Nyugati

18:00
Tatabánya
VS
Veszprém

251 Italy - Serie C: Girone B

19:00
Vis Pesaro
VS
Cesena
19:30
Grosseto
VS
Reggiana
19:30
Modena
VS
Viterbese
19:30
Olbia
VS
Imolese
19:30
Pontedera
VS
Lucchese
19:30
Carrarese
VS
Pistoiese
22:30
Ancona
VS
Montevarchi
22:30
Pescara
VS
Fermana
22:30
Siena
VS
Virtus Entella
22:30
Teramo
VS
Gubbio

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Gozzano
20:00
Derthona
VS
Asti
20:00
Pro Imperia
VS
Borgosesia
20:00
RG Ticino
VS
Fossano
20:00
Sestri Levante
VS
Lavagnese
20:00
Vado
VS
PDHAE
21:00
Sanremo
VS
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Olginatese
VS
Legnano
20:00
Desenzano Calvina
VS
Sangiuliano City
20:00
Casatese
VS
Castellanzese
20:00
Real Calepina
VS
Adrense
01:00
Arconatese
VS
Leon

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Dolomiti Bellunesi
VS
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Bagnolese
VS
Lentigione
20:00
Borgo San Donnino
VS
Aglianese
20:00
Forlì
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Mezzolara
VS
Correggese
20:00
Progresso
VS
Alcione
20:00
Ravenna
VS
Sasso Marconi
20:00
Sammaurese
VS
Rimini
20:30
Real Forte Querceta
VS
Cavenago Fanfulla

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Sassari Torres
VS
Real Monterotondo Scalo

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Molfetta Calcio
VS
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Biancavilla
VS
Lamezia Terme

1578 Norway - 2. Division

19:00
Florø
VS
Brattvåg
19:30
Sotra
VS
Egersund
20:00
Kongsvinger
VS
Kvik Halden
20:00
Kjelsås
VS
Vard
20:15
Notodden
VS
Øygarden
20:30
Nardo
VS
Skeid
21:00
Asker
VS
Moss
21:00
Eidsvold
VS
Tromsdalen
21:00
Fløya
VS
Bærum

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Lech Poznań II
VS
Chojniczanka Chojnice
19:00
Garbarnia Kraków
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
20:00
Hutnik Krakow
VS
Stal Rzeszów
20:00
Pogoń Siedlce
VS
Sokół Ostróda
20:00
Bełchatów
VS
Kalisz
22:15
Ruch Chorzów
VS
Wisła Puławy
23:00
Motor Lublin
VS
Wigry Suwałki

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
SJ Vaslui
19:00
Bucovina Radauti
VS
Dante Botoşani
19:00
Şomuz Fălticeni
VS
Hușana Huși
19:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Foresta Suceava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Dinamo Bacău
VS
Făurei
19:00
Metalul Buzău
VS
Otelul
19:00
Sporting Lieşti
VS
Viitorul Ianca
19:00
Sportul Chiscani
VS
Aerostar Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Voluntari II
VS
Gloria Albeşti
19:00
CSM Fetești
VS
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Real Bradu
VS
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Blejoi Vispeşti
VS
Olimpic Cetate
19:00
Pucioasa
VS
SR Municipal Braşov
19:00
Targu Secuiesc
VS
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Sporting Roşiori
VS
Filiaşi
19:00
Petrolul Potcoava
VS
Alexandria
19:00
Viitorul Dăești
VS
Minerul Costeşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:30
Meševo
VS
Radnički Pirot
19:30
Dubocica
VS
Rembas
19:30
Dinamo Vranje
VS
Jagodina

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:30
Sloga Požega
VS
Sloga Kraljevo
19:30
Real Podunavci
VS
Semendrija 1924
19:30
Mladi Radnik
VS
Mačva 1929
19:30
Borac Čačak
VS
RSK Rabrovo
19:30
Trepča
VS
Jedinstvo Ub
19:30
Sloga Bajina Basta
VS
Radjevac Krupanj
19:30
Takovo
VS
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:00
Nitra
VS
OFK Malzenice
19:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Kalna n. Hronom
19:00
TEMPO Partizánske
VS
Imeľ
19:00
Povazska Bystrica
VS
Nové Zámky
19:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Roces
VS
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cartes
VS
Castro
22:00
Barreda
VS
Cultural Guarnizo
22:00
Samano
VS
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Pasaia KE
VS
Basconia
21:30
Tolosa
VS
Urduliz
22:00
Lagun Onak
VS
Aurrera de Ondarroa
22:30
Amurrio
VS
Beti Gazte
22:30
Uritarra
VS
Durango

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Jove Espanol
VS
Villajoyosa
23:00
Valencia II
VS
Atzeneta
23:00
Beniganim
VS
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 7

21:00
Alcobendas Sport
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
Guijuelo
21:30
UD Santa Marta
VS
Atlético Astorga
21:30
Numancia II
VS
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Intergym
VS
UD San Pedro

32 Spain - Tercera - Group 10

22:00
Rota
VS
Ceuta II
23:30
Gerena
VS
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

21:00
PE Sant Jordi
VS
Santanyi
22:00
Manacor
VS
Felanitx
22:00
Poblense
VS
Llosetense
23:00
Rotlet Molinar
VS
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Unión Viera
VS
Vera
17:00
Arucas
VS
Las Zocas
22:00
Santa Úrsula
VS
Gran Tarajal
23:30
Unión Sur Yaiza
VS
Tenisca
00:00
Marino
VS
Las Palmas III

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Beti Kozkor
VS
Beti Onak
21:00
Huarte
VS
Cortes
21:30
Cantolagua
VS
Corellano
21:30
Gares
VS
Valle Egüés
22:00
Subiza
VS
Azkoyen
22:00
Txantrea
VS
Murchante
22:30
Burladés
VS
Avance Ezcabarte

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Rapid de Murillo
VS
Yague

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Guadalajara
VS
Ciudad Real
23:00
Azuqueca
VS
Almansa
23:00
Tarancón
VS
Hogar Alcarreño
23:00
Villarrubia
VS
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Nordvärmland
VS
IFK Tidaholm
19:00
Angered BK
VS
Stenungsund
19:00
Grebbestad
VS
IF Karlstad II
19:00
Ahlafors
VS
Forward
20:00
Yxhult
VS
Oddevold
20:00
Vänersborgs FK
VS
Kumla
20:00
Lidköping
VS
IFK Skovde

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Gute
VS
Enskede
19:00
IFK Österåker
VS
Sandvikens AIK
20:00
Gamla Upsala
VS
Stocksund
21:00
Arlanda
VS
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Frösö
VS
Skellefteå
18:00
IFK Östersund
VS
Storfors
19:00
Täfteå
VS
Sandviks
19:00
Umeå FC Akademi
VS
Notvikens IK
20:00
Gottne IF
VS
Ytterhogdal
20:00
Friska Viljor
VS
Boden
21:30
Tegs SK
VS
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Eslov
VS
Karlshamn
19:00
Rosengård
VS
Berga
19:00
Asarum
VS
Solvesborg
20:00
Räppe
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Eskilstuna City
19:00
Nyköping
VS
Tyreso
19:00
Huddinge
VS
Motala
20:00
Mjolby
VS
Syrianska
20:00
Värmbols
VS
Rynninge
20:00
Smedby
VS
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Vastra Frolunda
VS
Torslanda
18:00
Hoganas
VS
Onsala
18:00
Sävedalen
VS
Assyriska BK
18:30
Ullared
VS
Varbergs GIF
19:00
Astrio
VS
Tord
19:00
Ängelholm
VS
Vinberg
20:00
Husqvarna
VS
Dalstorps

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Pendikspor
VS
Akhisar Belediyespor
18:00
Ankara Demirspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Sarıyer

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Ríver
VS
Lagarto
06:00
Imperatriz
VS
Fluminense PI

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:05
Sacachispas
VS
JJ Urquiza
01:00
UAI Urquiza
VS
Deportivo Armenio
01:00
San Miguel
VS
Defensores Unidos
01:00
Deportivo Merlo
VS
Fénix
01:00
Acassuso
VS
Argentino Quilmes
01:45
Flandria
VS
Colegiales

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Crucero del Norte
VS
Douglas Haig
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Circulo Deportivo
01:30
Sol de Mayo
VS
Independiente Chivilcoy
01:30
Deportivo Madryn
VS
Estudiantes de San Luis
02:00
Defensores Belgrano VR
VS
Boca Unidos
02:00
Huracán Las Heras
VS
Cipolletti
04:30
Unión Sunchales
VS
Sportivo Las Parejas

3347 San Marino - Campionato

20:00
Libertas
VS
San Giovanni
20:00
Cosmos
VS
Faetano
20:00
Pennarossa
VS
Juvenes / Dogana
20:00
Virtus
VS
Domagnano

462 England - Premier League 2 Divison Two

18:00
Birmingham U23
VS
Aston Villa U23

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Internacional Tirana
VS
Ada Velipojë
19:00
Klosi
VS
Bulqiza
19:00
Murlani
VS
Gramshi

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Asan Mugunghwa
VS
Daejeon Citizen
16:30
Gyeongnam
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Peninsula Power
VS
Gold Coast United
16:00
SC Wanderers
VS
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
Olympic Charleroi
01:00
Heist
VS
URSL Visé
01:00
La Louvière Centre
VS
Patro Eisden
01:00
Dender
VS
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Borussia Dortmund U19
16:00
Fortuna Koln U19
VS
Borussia M'gladbach U19
16:00
St. Pauli U19
VS
Hallescher FC U19
16:00
Energie Cottbus U19
VS
Bremen U19
16:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Bayern U19
16:00
Ingolstadt U19
VS
Unterhaching U19
17:00
Paderborn U19
VS
Bochum U19
17:00
Nurnberg U19
VS
Kickers Offenbach U19
18:00
Hamburger SV U19
VS
Wolfsburg U19
18:00
Hannover U19
VS
Magdeburg U19
18:00
RB Leipzig U19
VS
Chemnitzer FC U19
18:00
Hoffenheim U19
VS
Ulm U19
18:00
Stuttgart U19
VS
Augsburg U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Atalanta U19
VS
Lecce U19
16:00
Genoa U19
VS
Torino U19
18:00
Bologna U19
VS
Spal U19
18:00
Juventus U19
VS
Sampdoria U19
20:00
Empoli U19
VS
Inter U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
UJ Krakow W
VS
Czarni Sosnowiec W

251 Italy - Primavera 2

16:00
Benevento U19
VS
Crotone U19
16:00
Cosenza U19
VS
Frosinone U19
16:00
Reggina U19
VS
Lazio U19
16:00
Salernitana U19
VS
Perugia U19
19:00
Ternana U19
VS
Spezia U19
19:30
Como U19
VS
Monza U19
19:30
Cremonese U19
VS
Virtus Entella U19
19:30
Cesena U19
VS
Pisa U19
20:00
Brescia U19
VS
Pordenone U19
20:00
Reggiana U19
VS
Parma U19
20:00
Udinese U19
VS
Venezia U19
21:00
Vicenza Virtus U19
VS
Alessandria U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Opava U19
15:15
FK Pardubice U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Plzen U19
17:00
Meteor Praha U19
VS
Slovacko U19
18:00
Sparta Praha U19
VS
Brno U19
18:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Ceske Budejovice U19
18:30
Hradec Kralove U19
VS
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Pardubice W
VS
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Wisla U18
VS
Arka Gdynia U18
17:15
Polonia Warszawa U18
VS
Zaglebie U18

48946 Palestine - West Bank League

22:00
Shabab Al-Dhahiriya
VS
Thagafi Tulkarm
22:00
Jabal Al Mukaber
VS
Al-Bireh

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Black Leopards
VS
JDR Stars
20:30
Cape Town All Stars
VS
Richards Bay
20:30
Free State Stars
VS
University of Pretoria
20:30
Platinum City Rovers
VS
Jomo Cosmos

65437 Panama - Lpf

04:00
Tauro
VS
Veraguas
04:00
San Francisco
VS
Árabe Unido
06:00
Deportivo Universitario
VS
Costa del Este

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
KF Ballkani
20:00
Prishtina
VS
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Solothurn
VS
Zug
21:00
Schötz
VS
Münsingen
21:00
Köniz
VS
Kosova
21:00
Wohlen
VS
Grasshopper II
21:00
Bassecourt
VS
Höngg
21:00
Eschen / Mauren
VS
Baden
21:00
Balzers
VS
Freienbach
21:00
Linth
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Tuggen
VS
Paradiso
21:00
Lausanne II
VS
Vevey Sports
22:00
Buochs
VS
Luzern II
22:00
Uzwil
VS
St. Gallen II
22:00
Meyrin
VS
Monthey
22:00
Bulle
VS
Naters
22:30
Thalwil
VS
Gossau
22:30
La Sarraz-Eclépens
VS
Echallens
22:30
Martigny Sports
VS
La Chaux-de-Fonds
23:00
Lugano II
VS
Winterthur II
00:00
Thun II
VS
Terre Sainte

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:45
Sion II
VS
Étoile Carouge
20:30
Basel II
VS
Zürich II
21:00
Bavois
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Young Boys II
VS
YF Juventus
22:00
Stade Nyonnais
VS
Black Stars
22:45
Bellinzona
VS
Cham
01:00
Chiasso
VS
Brühl
01:00
Biel-Bienne
VS
Breitenrain

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Stadl-Paura
VS
St. Anna
20:00
Wolfsberger AC II
VS
Spittal
20:30
Ried II
VS
Gurten
21:00
Hertha
VS
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:30
Stripfing
VS
Mauerwerk
22:00
Wiener Viktoria
VS
Neusiedl

227 Russia - Pfl

16:30
Ural 2
VS
Zvezda Perm

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Jitex W
VS
Umea W
19:00
Mallbacken W
VS
IFK Sundsvall W
20:00
Borgeby W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Alingsås W
23:00
Bollstanäs W
VS
Norrköping W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Desportivo Maputo
VS
Ferroviario Beira
20:00
Songo
VS
Incomáti

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Valencia W
VS
Rayo Vallecano W
23:00
Sevilla W
VS
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Zurich W
VS
Lugano W
23:30
Young Boys W
VS
Luzern W
00:30
Basel W
VS
Aarau W

556 Belgium - Super League Women

19:00
OH Leuven W
VS
Genk W
21:00
St. Liege W
VS
Zulte-Waregem W
21:15
Club Brugge W
VS
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Kontich W
VS
Gent II W
22:00
Standard Liège II W
VS
Genk II W
22:00
Chastre W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
22:00
Renaissance Mons 44 W
VS
Famkes Merkem W
22:30
RFC de Liege W
VS
Mechelen W
23:30
Anderlecht II W
VS
Moldavo W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:45
Farum BK W
VS
Fortuna Hjorring W
19:30
AGF W
VS
FC Thy - ThistedQ
20:15
Brondby W
VS
AaB W

17 France - Division 1 Women

18:00
Stade de Reims W
VS
Bordeaux W
19:30
Fleury 91 W
VS
Dijon W
19:30
Paris W
VS
Soyaux W
19:30
Guingamp W
VS
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

17:00
Győri ETO W
VS
Viktória Szombathely W
19:00
MTK Hungaria W
VS
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

19:30
Inter Milano W
VS
Roma W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:05
Guadalajara W
VS
Tigres UANL W
00:00
Cruz Azul W
VS
Mazatlán W

802 Israel - Lig Bet

20:00
Maccabi Bnei Jadida
VS
Hapoel Ironi Karmiel
20:00
Maccabi Isfiya
VS
Hapoel Bnei Musmus
00:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Maccabi Ahva Sha'ab

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Estoril U23
VS
Belenenses U23
17:00
Portimonense U23
VS
Marítimo U23
21:00
Académica U23
VS
Leixões U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

20:30
Albacete II W
VS
Levante II W
20:45
Bizkerre W
VS
San Ignacio W
21:15
Laurus W
VS
Olímpico Madrid W
21:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
Mutilvera W
21:30
Osasuna II W
VS
Añorga W
21:30
Athletic Club III W
VS
Monte W
21:30
Riudoms W
VS
Son Sardina W
21:30
Rayo Vallecano II W
VS
Real Madrid II W
21:45
Racing Santander II W
VS
Oiartzun W
22:00
Extremadura W
VS
Málaga W
22:00
Mislata W
VS
San Vicente W
22:00
Elche II W
VS
Aldaia W
22:30
Friol W
VS
Sporting Gijón II W
22:30
Fundación Tenerife W
VS
Las Majoreras W
23:00
Villestro W
VS
León FF W
23:00
Huesca W
VS
Vic Riuprimer W
23:00
Torrelodones W
VS
Getafe W
23:00
Achamán W
VS
Güímar W
23:00
La Garita W
VS
San José Tablero W
23:30
Real Sociedad II W
VS
Nueva Montaña W
00:00
Olympia Las Rozas W
VS
Sevilla II W
00:15
Europa W
VS
Stadium Casablanca W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Forward Madison
06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Toronto II
06:00
Greenville Triumph
VS
New England II
06:00
Union Omaha
VS
North Carolina

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Coleraine U20
VS
Glentoran U20
20:00
Linfield U20
VS
Warrenpoint Town U20

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Málaga U19
VS
Castilleja U19
17:00
Maspalomas U19
VS
Unión Viera U19
17:30
Deportivo La Coruña U19
VS
Pontevedra U19
17:30
Mutilvera U19
VS
Danok Bat U19
17:30
Sevilla U19
VS
Sporting Atlético U19
18:00
Orientación Marítima U19
VS
Las Zocas U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Huracán U19
18:00
Marino U19
VS
Atlético GC U19
18:00
San José U19
VS
Mensajero U19
18:00
Tenerife U19
VS
Victoria U19
18:30
Cultural Leonesa U19
VS
Trival Valderas U19
19:00
Acodetti U19
VS
Águilas SA U19
19:00
Arucas U19
VS
La Oliva U19
20:45
Real Oviedo U19
VS
Atlético Perines U19
21:00
Racing Santander U19
VS
Sporting Gijón U19
21:00
Cádiz U19
VS
Santa Fe U19
21:00
Flecha Negra U19
VS
Real Madrid U19
21:00
Atl. Madrid U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
21:00
Conquense U19
VS
Talavera U19
21:00
Torre Levante U19
VS
CF San José U19
21:30
Compostela U19
VS
Arenal U19
21:30
Lleida U19
VS
San Francisco U19
21:30
Real Murcia U19
VS
Levante U19
22:00
Real Avilés U19
VS
Pabellón Ourense U19
22:00
Europa U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Montecarlo U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
La Cruz U19
VS
Unión Adarve U19
22:00
FC Cartagena U19
VS
Villarreal U19
22:00
Kelme U19
VS
Cartagena FC U19
22:30
Ebro U19
VS
Espanyol U19
22:30
Sant Andreu U19
VS
Sabadell U19
22:30
Las Rozas U19
VS
Rayo Vallecano U19
23:00
Bellvitge U19
VS
Cornellà U19
23:00
Albacete U19
VS
Elche U19
23:15
Covadonga U19
VS
Lugo U19
23:15
Girona U19
VS
Real Zaragoza U19
23:30
Tolosa U19
VS
Arenas Getxo U19
00:00
Damm U19
VS
Atlético Baleares U19
00:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Calavera U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Dunărea Călăraşi
VS
Metaloglobus
15:00
Şirineaşa
VS
Unirea Constanța
15:00
Dacia Unirea Brăila
VS
SCM Gloria Buzau
15:00
Unirea Slobozia
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
Concordia Chiajna
19:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Astra

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Narbonne
VS
Balma

401 Slovakia - Youth League

15:00
DAC U19
VS
Dukla U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
FC Košice U19
16:00
Nitra U19
VS
Poprad U19
16:00
Senica U19
VS
Žilina U19

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Yenisey W
18:00
Rostov W
VS
CSKA Moscow W
19:00
Krasnodar W
VS
Lokomotiv Moscow W
20:00
Rubin Kazan W
VS
Chertanovo W
20:00
Zenit W
VS
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Anti Drugs Strikers
VS
Bai Bureh Warriors
02:00
East End Tigers
VS
Kallon

1004 Canada - Premier League

02:30
Forge
VS
Atlético Ottawa
05:00
Pacific
VS
Valour

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Göfis
VS
Fussach
21:00
Lochau
VS
Höchst
21:00
Hörbranz
VS
Bezau
21:00
Alberschwende
VS
Hard
21:00
Lustenau
VS
Blau-Weiß Feldkirch
21:00
Andelsbuch
VS
Meiningen
22:00
Bizau
VS
Rheindorf Altach II

5 Brazil - Copa Rio

01:00
CFRJ / Marica
VS
Madureira

80 Chile - Segunda División

22:30
Recoleta
VS
Deportes Valdivia
03:00
Rodelindo Román
VS
Concepcion
03:00
Deportes Limache
VS
General Velásquez
05:00
Colchagua
VS
Iberia

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
St Josephs FC
VS
Lynx
23:30
Manchester 62
VS
College Cosmo

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Matsue City
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Nara Club
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Honda Lock

49477 ไทยลีก 3

15:30
Kohkwang
VS
Bankhai United
15:30
Kabin United
VS
Rayong United
15:30
Marines Eureka
VS
Chanthaburi
15:30
Chamchuri United
VS
Samut Prakan
15:30
Bangkok
VS
Army
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
North Bangkok University
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Nonthaburi
VS
Prime Bangkok
15:30
Hua Hin City
VS
Assumption United
15:30
Kanchanaburi
VS
Samut Songkhram
15:30
Mahasarakham United
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Sakon Nakhon
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Sisaket United
15:30
Satun United
VS
Trang
15:30
Chiangrai Lanna
VS
Northern Tak United
15:30
Wat Bot City
VS
อุทัยธานี เอฟซี
15:30
Nan
VS
See Kwae
16:00
Patong City
VS
Songkhla
16:00
Young Singh United
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Maejo United
VS
Uttaradit
18:00
Cha Choeng Sao
VS
Banbueng

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Kultsu
VS
Ri-Pa
17:00
Peimari United
VS
Inter Turku II
17:15
ÅIFK
VS
VG-62
19:00
OsPa
VS
Raahe
20:00
Åland
VS
P-Iirot
20:00
TPS II
VS
MaPS