lsm99

ตารางบอล 17 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เวสต์แฮม
22:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:00
สวอนซีซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
AZ
VS
อูเทรชท์
19:30
NEC
VS
วิเทสส์
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
โกรนิงเงิน
21:45
ทเวนเต้
VS
วิลเลม ทเว

11 บุนเดิสลีกา

20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
FC Bayern München
22:30
FC Augsburg
VS
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
Troyes
VS
นีซ
20:00
บอร์กโดซ์
VS
น็องต์
20:00
แบรสต์
VS
แร็งส์
20:00
เม็ตซ์
VS
แรนส์
20:00
สตราส์บูร์ก
VS
แซงต์ เอเตียน
22:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Lens
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
กายารี่
VS
ซามพ์โดเรีย
20:00
เอ็มโปลี
VS
อตาลันต้า
20:00
เจนัว
VS
ซัสเซาโล่
20:00
อูดิเนเซ่
VS
โบโลญญ่า
23:00
นาโปลี
VS
โตริโน่
01:45
ยูเวนตุส
VS
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

19:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เอลเช่
21:15
เซลต้า บีโก้
VS
เซบีย่า
23:30
บียาร์เรอัล
VS
โอซาซูนา
23:30
เรอัล มาดริด
VS
แอธเลติก บิลเบา
23:30
เกรนาดา
VS
แอตเลติโก มาดริด
02:00
FC Barcelona
VS
บาเลนเซีย

479 เจลีก

12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
โทชิกิ SC
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
14:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

18:00
True Bangkok United
VS
Chonburi FC
18:00
Police Tero FC
VS
Ratchaburi Mitrphol FC
18:30
Singha Chiangrai United
VS
SCG Muangthong United
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Nakhonratchasima Mazda FC

49477 ไทยลีก 2

18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:30
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
Lamphun Warrior
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ระนอง ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

20:00
Lewes W
VS
Charlton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Kingstonian
VS
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Hashtag United
VS
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Aylesbury United
VS
Ware

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
TEC
VS
De Treffers

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
Feyenoord W
VS
PSV W
17:15
ADO Den Haag W
VS
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Darmstadt 98
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
18:30
Dynamo Dresden
VS
นูเรมเบิร์ก
18:30
Hansa Rostock
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

18:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Viktoria Köln
VS
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
Jeddeloh
19:00
Altona 93
VS
Holstein Kiel II
20:00
Borussia Hildesheim
VS
LSK Hansa
20:00
HSC Hannover
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

17:15
Buchbach
VS
1860 Rosenheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Eilenburg
VS
Germania Halberstadt
18:00
BAK '07
VS
Lichtenberg
18:00
Tennis Borussia
VS
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Stuttgart II
19:00
Aalen
VS
Elversberg
19:00
Balingen
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Oberachern
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1860 München II
VS
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Blumenthaler SV
16:00
Hastedt
VS
Werder Bremen III
19:00
Hemelingen
VS
Union Bremen
20:00
Borgfeld
VS
BTS Neustadt
20:00
Komet Arsten
VS
Bremer SV
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Schwachhausen
20:30
Vatan Sport
VS
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
Wandsbeker TSV Concordia
15:45
HEBC
VS
Hamburger SV III
20:00
TSV Sasel
VS
Lohbrugge
20:00
Union Tornesch
VS
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Steinbach
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
SV Zeilsheim
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Ginsheim
VS
FV Bad Vilbel

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hürth
VS
Deutz
20:00
Hennef 05
VS
Düren Merzenich
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Siegburger SV
20:00
Eilendorf
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Bergisch Gladbach
VS
SV Breinig
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Pesch
20:30
VfL Vichttal
VS
Fortuna Köln II
20:30
FC BW Friesdorf
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Frechen
VS
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
SF Baumberg
VS
Germania Ratingen
20:00
Cronenberger SC
VS
FSV Duisburg
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
SC Velbert
20:00
TVD Velbert
VS
Sterkrade-Nord
20:00
Meerbusch
VS
Teutonia St.Tönis
20:00
Kleve
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Dusseldorf-West
VS
Monheim
20:30
FC Bocholt
VS
Kray

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Bersenbrück
VS
BW Lohne
20:00
Lupo-Martini
VS
Germania Egestorf
20:00
SVG Göttingen
VS
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:30
Neustrelitz
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Greifswalder FC
VS
RSV Eintracht
19:00
CFC Hertha
VS
Victoria Seelow
19:00
Lok Stendal
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
FC Merseburg
VS
FC Grimma
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Martinroda

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Gonsenheim
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Kaiserslautern II
VS
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Todesfelde
VS
Lubeck II
19:00
Eichede
VS
Union Neumünster
19:00
Weiche Flensburg II
VS
Bordesholm
20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Eckernforder SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
ASC Dortmund
VS
Hammer SpVg
20:00
Holzwickeder SC
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Vreden
20:00
Meinerzhagen
VS
TuS Haltern
20:00
Paderborn 07 II
VS
Erndtebrück
20:00
Victoria Clarholz
VS
Wattenscheid 09
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Eintracht Rheine
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Sprockhövel
20:15
Westfalia Herne
VS
Gütersloh
20:15
Ennepetal
VS
Schermbeck

2454 Albania - Superliga

21:45
Partizani Tirana
VS
Kukësi
00:45
Teuta Durrës
VS
Tirana

919 Armenia - Premier League

19:00
Ararat-Armenia
VS
Ararat
22:00
BKMA
VS
Noravank

143 Austria - Admiral Bundesliga

19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Wattens
VS
Hartberg
22:00
Sturm Graz
VS
Ried

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Blau-Weiß Linz
VS
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

19:30
Sumqayıt
VS
Neftçi
21:45
Sabah
VS
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

17:30
Gomelzheldortrans
VS
Orsha
19:30
Shakhtyor Petrikov
VS
Lida
21:30
Dnepr Mogilev
VS
Volna

556 Belgium - Pro League

18:30
Sint-Truiden
VS
Anderlecht
21:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Mechelen
23:30
Sporting Charleroi
VS
เกงค์
02:00
เกนท์
VS
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

21:00
Lommel United
VS
Royal Excel Mouscron
01:00
RWDM
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Siroki Brijeg
VS
Rudar Prijedor
22:00
Sarajevo
VS
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:00
GOSK Gabela
VS
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

21:00
Cherno More
VS
Slavia Sofia
23:15
CSKA Sofia
VS
Botev Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:30
Omarska
VS
Krupa na Vrbasu

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Slaven Koprivnica
VS
Osijek
22:30
Šibenik
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Bijelo Brdo
VS
Dugopolje
20:00
Dinamo Zagreb II
VS
Sesvete
20:00
Croatia Zmijavci
VS
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Omonia Nicosia
VS
Apollon
23:00
AEL
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
ASIL Lysi
VS
Ayia Napa
19:30
Ahironas
VS
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Zlín
VS
Hradec Králové
21:00
Teplice
VS
Viktoria Plzeň
21:00
Sigma Olomouc
VS
Karviná
00:00
Pardubice
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Chrudim
15:30
Sparta Praha II
VS
Třinec
20:30
Varnsdorf
VS
Dukla Praha
20:30
Táborsko
VS
Lisen

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

18:00
Nordsjælland
VS
Midtjylland
19:00
OB
VS
Randers
21:00
Brøndby
VS
Vejle
23:00
SønderjyskE
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

19:00
Lyngby
VS
Hobro
20:00
Horsens
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Kuressaare
VS
Legion
19:00
Paide
VS
Flora

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Klubi-04
VS
MP

125 Greece - Super League

20:00
Panaitolikos
VS
OFI
20:00
PAOK
VS
Volos NFC
00:30
AEK Athens
VS
Atromitos
00:30
PAS Giannina
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Várda SE
VS
Újpest
22:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Debrecen

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

18:00
Kecskemeti TE
VS
Nyíregyháza Spartacus
18:00
Siófok
VS
Békéscsaba
18:00
Soroksár SC
VS
Szombathelyi Haladás
18:00
Budaörs
VS
Szentlőrinc SE
22:00
Pécsi MFC
VS
Budafoki MTE
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Győri ETO
22:00
Csákvári TK
VS
Szeged 2011
22:00
Diósgyőr
VS
Dorogi
22:00
Ajka
VS
Tiszakecske

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Hadera
00:15
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

19:00
Cremonese
VS
Benevento
21:15
ปาร์มา
VS
Monza
01:30
Cittadella
VS
สปาล

748 Latvia - Virsliga

18:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Noah Jūrmala
20:00
Riga
VS
Metta / LU

748 Latvia - First Liga

19:00
Super Nova
VS
Saldus SS/Leevon

2756 Malta - Premier League

20:00
Sliema Wanderers
VS
Hibernians
22:00
Valletta
VS
Sirens
00:00
Santa Lucia
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

20:00
Mgarr
VS
Marsa
20:00
Fgura United
VS
Luqa
00:00
Rabat Ajax
VS
Pembroke Athleta
00:00
St. George's
VS
Melita

2345 Moldova - National Division

19:00
Dinamo-Auto
VS
Milsami
22:00
Zimbru
VS
Petrocub

998 Montenegro - First League

22:00
Iskra
VS
Rudar
23:00
Mornar
VS
Budućnost

998 Montenegro - Second League

20:00
Cetinje
VS
Mladost DG
20:00
Berane
VS
Grbalj
20:00
Kom
VS
Jedinstvo
20:00
Arsenal Tivat
VS
Bokelj
20:00
Mladost
VS
Igalo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

22:00
Bodø / Glimt
VS
Sarpsborg 08
22:00
Brann
VS
Stabæk
22:00
Haugesund
VS
Mjøndalen
22:00
Sandefjord
VS
Odd
22:00
Strømsgodset
VS
Viking
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Aalesund
VS
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Wisła Płock
VS
Pogoń Szczecin
20:00
Cracovia Kraków
VS
Warta Poznań
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
ŁKS Łódź
VS
Arka Gdynia

20 Portugal - Taça De Portugal

17:00
Varzim
VS
Marítimo
20:00
Vitória FC
VS
Vizela
21:00
Aguias do Moradal
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:00
Condeixa
VS
Gil Vicente
21:00
Moitense
VS
บราก้า
21:00
Leca
VS
Arouca
21:00
Felgueiras 1932
VS
Estoril
21:00
Cinfães
VS
Farense
21:00
Feirense
VS
Nacional
21:00
Alverca
VS
Anadia
21:00
Mafra
VS
União de Coimbra
21:00
Torreense
VS
Fafe
21:00
Castro Daire
VS
Olhanense
21:00
FC Serpa
VS
Sporting Covilhã
21:00
Benfica Castelo Branco
VS
Penafiel
23:00
UD Oliveirense
VS
Portimonense
02:00
Rio Ave
VS
Boavista

155 Romania - Liga 1

19:00
Argeş
VS
SSC Farul
21:30
UTA Arad
VS
U Craiova 1948
00:30
Rapid Bucuresti
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Krylya Sovetov
VS
Olimpiyets
20:30
Khimki
VS
Akhmat Grozny
23:00
คราสโนดาร์
VS
Ufa

227 Russia - FNL

16:00
Tom' Tomsk
VS
SKA Khabarovsk
17:00
Yenisey
VS
Krasnodar II
17:00
Dolgie Prudy
VS
Orenburg
18:00
Veles
VS
Torpedo Moskva
19:00
Spartak Moskva II
VS
Rotor Volgograd
19:00
Volgar Astrakhan
VS
Fakel
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
Baltika
20:00
Tekstilshchik
VS
Akron
21:00
Urozhay
VS
KAMAZ
21:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Neftekhimik

296 Serbia - Super Liga

22:00
Partizan
VS
Radnik Surdulica
00:05
Proleter Novi Sad
VS
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Bačka Palanka
VS
Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Zlatibor Čajetina
VS
Grafičar
20:00
Kabel Novi Sad
VS
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Spartak Trnava
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Slavoj Trebišov
16:00
Rohožník
VS
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Domžale
VS
Koper
01:15
Olimpija
VS
Tabor Sežana

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
UD Ibiza
VS
Mirandés
21:00
เลกาเนส
VS
เรอัล บายาโดลิด
23:15
Real Sociedad II
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15
Burgos
VS
ลูโก
02:00
Ponferradina
VS
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
AIK
20:00
Mjällby
VS
Kalmar
22:30
IFK Göteborg
VS
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
AIK W
VS
Häcken W
19:00
Pitea W
VS
Rosengard W
20:00
Eskilstuna United W
VS
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

20:00
Norrby
VS
Brage

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Hammarby Talang
VS
Piteå
20:30
IF Karlstad Fotboll
VS
Dalkurd
21:00
Assyriska
VS
Örebro Syrianska
21:30
IFK Luleå
VS
Brommapojkarna

62 Switzerland - Super League

19:15
Lausanne Sport
VS
Grasshopper
21:30
Sion
VS
บาเซิ่ล
21:30
St. Gallen
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Göztepe
20:00
กาลาตาซาราย
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Altay
VS
Fatih Karagümrük
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Kocaelispor
20:00
Manisa BBSK
VS
Adanaspor
20:00
BB Erzurumspor
VS
Altınordu
23:00
Bursaspor
VS
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Minai
VS
Desna
21:00
Inhulets
VS
Rukh Vynnyky
23:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Vorskla

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Livyi Bereh
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Peremoga
VS
Viktoriya Mykolaivka
19:00
Yarud Mariupol'
VS
Real Pharm

44 Argentina - Superliga

01:45
Colón
VS
Talleres Córdoba
01:45
Atlético Tucumán
VS
Argentinos Juniors
04:00
Aldosivi
VS
Independiente
06:15
River Plate
VS
San Lorenzo

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Almirante Brown
VS
Deportivo Maipú
02:00
Chacarita Juniors
VS
Quilmes
02:00
Nueva Chicago
VS
Agropecuario
02:00
Independiente Rivadavia
VS
All Boys
02:00
Guillermo Brown
VS
Instituto
02:00
San Martín San Juan
VS
Tristán Suárez

5 Brazil - Serie A

07:00
América Mineiro
VS
Bahia
02:00
Palmeiras
VS
Internacional
02:00
Athletico PR
VS
Fluminense
04:15
Grêmio
VS
Juventude
04:15
Ceará
VS
Bragantino
04:15
Atlético GO
VS
Atlético Mineiro
06:30
ฟลาเมงโก
VS
Cuiabá
06:30
Sport Recife
VS
Santos

5 Brazil - Serie B

07:00
Confiança
VS
Avaí

5 Brazil - Serie C

02:00
Manaus
VS
Ypiranga Erechim

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Atlético Nacional
VS
Independiente Medellín
02:00
Deportivo Pasto
VS
Deportes Quindío
04:00
Alianza Petrolera
VS
Atlético Bucaramanga
06:05
Santa Fe
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Atlético
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
Alajuelense
00:00
Grecia
VS
Deportivo Saprissa
03:00
Guanacasteca
VS
Santos de Guápiles
03:00
ADR Jicaral
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Macará
VS
LDU Quito
02:00
Mushuc Runa
VS
Técnico Universitario
04:30
Deportivo Cuenca
VS
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Atletico Marte
07:45
Firpo
VS
Municipal Limeño
08:00
Isidro Metapán
VS
Santa Tecla
04:00
Once Municipal
VS
Jocoro
04:15
FAS
VS
Águila
04:15
Alianza
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Solola
23:00
Cobán Imperial
VS
Nueva Concepción
00:30
Malacateco
VS
Municipal
01:00
Comunicaciones
VS
Achuapa
04:00
Guastatoya
VS
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Suchitepéquez
VS
Plataneros
00:00
Marquense
VS
Xinabajul
00:00
Puerto San Jose
VS
San Pedro
00:00
Amatitlan
VS
Deportivo Reu
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Zacapa Tellioz
00:00
Mictlán
VS
Juventud Pinulteca
02:00
Siquinalá
VS
Quiché

458 Mexico - Liga MX

07:00
Atlético San Luis
VS
América
07:05
Pachuca
VS
Santos Laguna
09:00
Cruz Azul
VS
Tigres UANL
00:00
Pumas UNAM
VS
Juárez
05:00
Guadalajara
VS
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Diriangén
VS
Walter Ferreti
09:00
Real Estelí
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sol de América
VS
Libertad
06:15
Guaireña
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

23:00
Melgar
VS
Universidad San Martín
01:15
Alianza Universidad
VS
Cienciano
03:30
Sporting Cristal
VS
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Villa Española
VS
Wanderers
22:30
Cerro Largo
VS
Progreso
01:30
Deportivo Maldonado
VS
Peñarol
03:45
Cerrito
VS
Fénix

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
08:00
Austin
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:30
แอลเอ แกลักซี
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
00:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Colorado Springs
VS
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
VS
Tulsa Roughnecks
09:00
Oakland Roots
VS
Orange County
04:00
Sacramento Republic
VS
Tacoma Defiance
05:00
OKC Energy
VS
Birmingham Legion
05:00
San Diego Loyal
VS
New Mexico United

146 South Africa - Premier League

20:30
Moroka Swallows
VS
Stellenbosch

911 Angola - Girabola

21:00
CD Lunda-Sul
VS
Sporting de Benguela
22:00
Wiliete
VS
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Salitas
VS
Majestic
22:30
วิเทสส์
VS
RCK
00:45
USFA
VS
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Simba
VS
Saint Eloi Lupopo

1179 Kenya - Premier League

17:00
Wazito
VS
Homeboyz

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Youssoufia Berrechid
VS
Chabab Mohammédia
00:15
FUS Rabat
VS
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

22:30
Racing de Casablanca
VS
CR Khemis Zemamra
22:30
Stade Marocain
VS
Ittihad Khemisset
22:30
AS Salé
VS
Chabab Ben Guerir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mbeya Kwanza
VS
Dodoma Jiji
20:00
Ruvu Shooting
VS
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

20:00
Power Dynamos
VS
Lusaka Dynamos

2931 Andorra - Primera División

16:00
FC Santa Coloma
VS
Ordino
18:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Engordany
21:00
Sant Julià
VS
Carroi
23:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

16:00
UE Santa Coloma II
VS
Atlètic Amèrica
18:30
Extremenya
VS
Atlètic Club II
21:00
UE Sant Julia II
VS
Penya Encarnada
23:30
FC Santa Coloma II
VS
Jenlai

488 Iran - Azadegan League

18:45
Baderan
VS
Mes Kerman
19:00
Machine Sazi
VS
Shahrdari Hamedan
19:00
Khooshe Talaee Saveh
VS
FC Vista Turbine
20:30
Esteghlal Mollasani
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
20:30
Shahin Bushehr
VS
Qashqai

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Shabab El Bourj
VS
Shabab Al Sahel
19:30
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Ansar
20:00
Al Nejmeh
VS
Bourj

7091 Oman - Professional League

19:55
Muscat
VS
Dhofar
20:15
Al-Ittihad
VS
Al-Rustaq
23:10
Oman Club
VS
Bahla

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Khor
VS
Al Ahli
21:30
Al Sadd
VS
Al Gharafa
00:10
Al Duhail
VS
Al Rayyan

35376 Saudi Arabia - Pro League

21:50
Al Fateh
VS
Al Taawon
22:15
Al Hazm
VS
Al Faisaly
22:25
Dhamk
VS
Al Ittihad
00:10
Al Hilal
VS
Al Nassr

1439 Tunisia - Ligue 1

21:00
Tataouine
VS
CA Bizertin
23:30
Monastir
VS
Chebba

190321 Bahrain - Premier League

21:45
Al Hala
VS
Manama
00:20
Al Riffa
VS
Khalidiya

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Central & Western
VS
Happy Valley
12:30
Dreams Metro Gallery
VS
Hoi King
14:30
Eastern District
VS
North District
14:30
Sham Shui Po
VS
South China
14:30
Wong Tai Sin
VS
Wofoo Tai Po
14:30
Wing Yee
VS
Yuen Long
14:30
Shatin
VS
Citizen AA

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Gangwon
VS
Gwangju

52126 Pakistan - Premier League

20:00
WAPDA
VS
Muslim
23:15
SSGC
VS
Pakistan Army

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

12:00
Pohang Steelers
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
Jeonbuk Motors
VS
Ulsan

44 Argentina - Primera C

23:30
Berazategui
VS
Ituzaingó
01:00
Luján
VS
Atlas
01:00
Deportivo Español
VS
Victoriano Arenas
01:00
San Martín Burzaco
VS
Claypole
01:00
Central Córdoba
VS
Deportivo Laferrere
01:00
Leandro Nicéforo Alem
VS
Argentino Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Sportivo Barracas
VS
ลูกาโน
01:00
Puerto Nuevo
VS
Yupanqui
01:00
Deportivo Paraguayo
VS
Liniers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
USV Hercules
VS
EVV
19:00
Hoogland
VS
Dongen
19:00
HV & CV Quick
VS
ADO '20
19:00
Blauw Geel '38
VS
OFC Oostzaan
19:00
DEM
VS
HSC '21
19:00
Westlandia
VS
UNA
19:00
GVV Unitas
VS
Gemert
19:30
Groene Ster
VS
JOS Watergraafsmeer
19:30
OSS '20
VS
Hollandia

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

04:15
Aurora
VS
Real Tomayapo
06:30
Blooming
VS
Santa Cruz

147 - CAF Champions League

20:00
Galaxy
VS
Simba
21:00
Maniema Union
VS
Mamelodi Sundowns
21:00
Nouadhibou
VS
ES Sétif
21:30
Otôho d'Oyo
VS
Petro de Luanda
22:00
LPRC Oilers
VS
Raja Casablanca
22:00
Rivers United
VS
Al Hilal Omdurman
22:00
Hearts of Oak
VS
Wydad Casablanca
00:00
Al-Ittihad
VS
ES Tunis

147 - CAF Confederations Cup

20:00
AS Kigali
VS
Motema Pembe
20:00
CFFA
VS
Interclube
21:00
Bayelsa United
VS
CS Sfaxien

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Solières Sport
VS
Rebecq
20:00
Hamoir
VS
RES Durbuy
20:00
Couvin-Mariembourg
VS
La Louvière
20:00
Warnant
VS
Acren
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Verlaine
20:00
Jette
VS
Waremme
20:00
Ganshoren
VS
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
RFC Wetteren
VS
Sparta Petegem
20:00
Toekomst Menen
VS
Gullegem
20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Ronse
20:00
Merelbeke
VS
Zelzate

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Cappellen
VS
Sporting Hasselt
20:00
Pepingen-Halle
VS
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Jong Lede
VS
Wolvertem Merchtem
20:00
Erpe-Mere United
VS
Oostkamp
20:00
Eppegem
VS
Torhout
20:00
VW Hamme
VS
Tempo Overijse
20:00
Voorde Appelterre
VS
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Berlaar-Heikant
VS
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Binche
VS
Union Namur
20:00
Gosselies Sports
VS
Jeunesse Tamines
20:00
Stockel
VS
Braine
20:00
Ostiches
VS
Albert Quévy-Mons
20:00
Entité Manageoise
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Rochefort
VS
Mormont
20:00
Habay-la-Neuve
VS
Huy
20:00
Stade Disonais
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Marloie Sport
20:00
Richelle United
VS
Jodoigne
20:00
Herstal
VS
Oppagne-Wéris
20:00
Gouvy
VS
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Ranst
VS
Oppuurs
20:00
Bevel FC
VS
K. Kontich
20:00
Bornem
VS
Eendracht Zoersel
20:00
Kalmthout
VS
Vosselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
SC Aarschot
20:00
Borght-Humbeek
VS
Stade Bierbeek
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Melsbroek
VS
Veltem
20:00
Sporting Kampenhout
VS
Bertem-Leefdaal
20:00
Saint-Josse
VS
Nivellois
20:00
Etterbeek
VS
Stade Everois
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Genappe
20:00
NSeth Berchem
VS
Grez-Doiceau
20:00
Sportive Brainoise
VS
Tubize II
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Hornu
VS
Montignies
20:00
Antoing
VS
Ransart
20:00
Excelsior Biévène
VS
RAS Monceau
20:00
Péruwelz
VS
Soignies Sports
20:00
Solre-sur-Sambre
VS
Le Roeulx
20:00
Snef-Tyber
VS
Belœil
20:00
Houdeng
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Ster-Francorchamps
VS
Etoile de Faimes
20:00
Beaufays
VS
Rechain
20:00
FC Du Geer
VS
UCE Liège
20:00
Elsautoise
VS
Jehaytois
20:00
JS Fizoise
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Malmundaria
VS
Aubel

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Herk
VS
Zepperen-Brustem
20:00
Herderen-Millen
VS
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
RAC Saint-Mard
VS
Longlier
20:00
Lorraine Arlon
VS
Sartoise
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Nismes
VS
Spy
20:00
Chevetogne
VS
US Dinantaise
20:00
ES de la Molignée
VS
Condruzien
20:00
Beauraing
VS
Malonne
23:00
Flavion-Morialmé
VS
Grand-Leez

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Grembergen
VS
Munkzwalm
20:00
SK Denderhoutem
VS
Lokeren Doorslaar
20:00
St-Joris Sleidinge
VS
Eendracht Zele
20:00
HO Kalken
VS
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Blankenberge
VS
Diksmuide
20:00
Wielsbeke
VS
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Chernolomets
VS
Botev Novi Pazar
20:00
Ustrem Donchevo
VS
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Omonia Psevda
VS
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Králův Dvůr
15:15
Slavia Praha II
VS
Slavoj Vyšehrad
15:15
Pardubice II
VS
Bohemians 1905 II
15:15
Dukla Praha II
VS
Teplice II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Slovan Velvary
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Ústí nad Orlicí
15:30
Příbram II
VS
Karlovy Vary
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Písek
19:30
Sokol Zápy
VS
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:00
Banik Ostrava II
VS
Znojmo
15:15
Slovácko II
VS
Dolní Benešov
15:15
Sigma Olomouc II
VS
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Petřín Plzeň
19:30
Tatran Sedlcany
VS
Hořovicko
19:30
Slavoj Mýto
VS
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

19:30
Hlinsko
VS
Tochovice
19:30
Benatky nad Jizerou
VS
Vysoke Myto
19:30
Dvůr Králové
VS
Poříčany
19:30
Kolín
VS
Letohrad
19:30
Čáslav
VS
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Strani
VS
Viktorie Přerov
19:30
Kozlovice
VS
Slavičín
19:30
Šumperk
VS
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Hodonín-Šardice
19:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Start Brno
19:30
Slavoj Polná
VS
Bystřice nad Pernštejnem
19:30
Sokol Lanžho
VS
Stara Rise
19:30
Žďár nad Sázavou
VS
Zbrojovka Brno II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Ringkøbing
VS
VRI

1233 Finland - Kakkonen

17:00
RoPS II
VS
Kemi City
18:00
JBK
VS
GBK
19:00
I-Kissat
VS
Honka Akatemia
23:00
KuFu-98
VS
Atlantis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Gyori ETO II
VS
Zalaegerszegi TE II
16:00
Gyirmót II
VS
MTE 1904
18:00
BVSC
VS
Komárom
18:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Nagykanizsai ULE
18:00
Andráshida
VS
Videoton II
18:00
Balatonfuredi
VS
Érdi VSE
18:00
Kelen
VS
Gardony
21:00
Papai Perutz
VS
Bicskei
21:00
SC Sopron
VS
Puskás II

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
Pro Patria
VS
Südtirol
19:30
Triestina
VS
Fiorenzuola
22:30
FeralpiSalò
VS
Legnago Salus
22:30
Giana Erminio
VS
Virtus Verona
22:30
Juventus U23
VS
Seregno
22:30
Mantova
VS
Lecco
22:30
Calcio Padova
VS
Trento Calcio 1921
22:30
Pergolettese
VS
AlbinoLeffe
22:30
Piacenza
VS
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Campobasso
VS
Bari 1908
19:30
Catanzaro
VS
Taranto
19:30
Fidelis Andria
VS
Avellino
19:30
Foggia
VS
Monopoli
19:30
Juve Stabia
VS
Picerno
19:30
Nuova Monterosi
VS
Paganese
19:30
Potenza Calcio
VS
ACR Messina
19:30
Turris
VS
Palermo
19:30
Vibonese
VS
Latina
19:30
Virtus Francavilla
VS
Catania

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Caronnese
VS
Casale
20:00
Città di Varese
VS
Chieri
20:00
Ligorna
VS
Novara

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Crema
20:00
Brusaporto
VS
Pontisola
20:00
Caravaggio
VS
Villa d'Almè
20:00
Folgore Caratese
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Ambrosiana
VS
Campodarsego
20:00
Caldiero Terme
VS
San Martino Speme
20:00
Montebelluna
VS
Adriese
20:00
Cartigliano
VS
Clodiense
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Cattolica
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Spinea
VS
Luparense
20:00
Mestre
VS
Levico

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Tritium
VS
Athletic Carpi

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Arezzo
VS
Foligno
20:00
Cannara
VS
Flaminia
20:00
Pianese
VS
Unipomezia
20:00
Poggibonsi
VS
Sporting Trestina
20:00
Pro Livorno
VS
FC Rieti
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
Gavorrano
20:00
Sangiovannese
VS
Cascina
20:00
Scandicci
VS
Lornano Badesse
20:00
Tiferno Lerchi
VS
Montespaccato

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Fano
VS
Matese
20:00
Atletico
VS
Tolentino
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Aurora Alto Casertano
20:00
Porto D' Ascoli
VS
San Nicolò
20:00
Recanatese
VS
Pineto
20:00
Trastevere
VS
Montegiorgio
20:00
Vastese
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Vastogirardi
VS
Chieti
20:00
Nereto
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Arzachena
VS
Ostia Mare Lidocalcio
19:30
Carbonia
VS
SSC Giugliano
19:30
Muravera
VS
CynthiAlbalonga
20:00
Aprilia
VS
Atletico Uri
20:00
Gladiator
VS
Insieme Formia
20:00
Team Nuova Florida
VS
Cassino
20:00
Vis Artena
VS
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Bisceglie
VS
Lavello
20:00
Casarano
VS
Virtus Matino
20:00
Città di Fasano
VS
Francavilla
20:00
Nola 1925
VS
US Bitonto
20:00
San Giorgio
VS
Rotonda
20:00
Nardò
VS
Casertana
20:00
Sorrento
VS
Nocerina
21:00
Gravina
VS
Audace Cerignola
21:00
Team Altamura
VS
Mariglianese

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Castrovillari
VS
Aversa Normanna
20:00
FC Messina
VS
Trapani 1905
20:00
Giarre
VS
Paternò
20:00
Licata
VS
Portici
20:00
Santa Maria Cilento
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Rende
VS
Cittanova Interpiana
20:00
San Luca
VS
Gelbison
20:00
Sancataldese
VS
Acireale
20:00
Troina
VS
Cavese

1578 Norway - 2. Division

19:00
Alta
VS
Hødd
20:00
Levanger
VS
Flekkerøy

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Śląsk Wrocław II
VS
Radunia Stężyca

20 Portugal - 2. Division: Group A

21:00
Maria da Fonte
VS
Pedras Salgadas

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
Vlasina
19:30
Hajduk Veljko
VS
Sloga Leskovac
19:30
Trajal Krusevac
VS
Brzi Brod
19:30
Pčinja Trgovište
VS
Jedinstvo Paraćin
19:30
Buducnost Popovac
VS
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:30
Sušica
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:00
Castkovce
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:00
Slovan Levice
VS
Galanta
19:00
Beluša
VS
Marcelová
23:00
Spartak Myjava
VS
Lednické Rovne

32 Spain - Tercera - Group 1

17:30
Silva
VS
Estradense
22:00
Atlético Arnoia
VS
Rápido Bouzas
22:00
Arzúa
VS
Villalbés
22:00
Somozas
VS
Noia
22:00
Alondras
VS
Viveiro
22:00
Sofán
VS
Ourense CF
22:30
Barco
VS
Polvorín
23:00
Juvenil Ponteareas
VS
Choco

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Sporting Gijon II
VS
Tuilla
17:00
Llanes
VS
Lealtad
17:00
Covadonga
VS
San Martin
17:00
Lenense
VS
Urraca
17:00
Real Oviedo II
VS
Gijon Industrial
17:00
Navarro
VS
Real Titánico
21:45
Colunga
VS
Langreo II
21:45
Praviano
VS
Mosconia
22:00
L'Entregu
VS
Luarca

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Colindres
VS
Siete Villas
22:00
Noja
VS
Escobedo
22:00
Selaya
VS
Torina
22:00
Textil Escudo
VS
Naval
22:30
Vimenor
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Santutxu
VS
Beasain
17:00
San Ignacio
VS
Anaitasuna FT
22:00
Barakaldo
VS
Leioa
22:00
Deusto
VS
Deportivo Alaves II
23:00
CD Vitoria
VS
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Castelldefels
VS
Pobla Mafumet
17:00
L'Hospitalet
VS
Granollers
17:30
Vilafranca
VS
Girona II
22:00
Olot
VS
San Cristobal
22:30
Figueres
VS
Manresa
23:00
Vilassar Mar
VS
Grama
23:00
Sant Andreu
VS
Guineueta
00:00
Sants
VS
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
RC Catarroja
VS
Saguntino
17:00
Hércules II
VS
Torrellano
17:00
Castellon II
VS
Silla
22:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Callosa Deportiva
22:30
Orihuela
VS
Roda
23:00
Acero
VS
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 7

16:15
Complutense
VS
Atlético Madrid II
16:30
Parla
VS
Torrejón
16:30
Trival Valderas
VS
Getafe II
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Tres Cantos
17:00
Ursaria
VS
Madrid 2021 FP
17:00
Villaviciosa Odón
VS
Alcorcón II
17:00
RSD Alcalá
VS
Colonia Moscardo
17:00
Pozuelo Alarcón
VS
Carabanchel
23:00
Moratalaz
VS
Las Rozas

32 Spain - Tercera - Group 8

16:45
La Virgen del Camino
VS
Mirandés II
17:00
Salamanca II
VS
Cultural Leonesa II
21:30
Palencia CF
VS
Arandina
21:30
Bembibre
VS
Ribert
21:30
Atlético Tordesillas
VS
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Alhaurín
VS
El Palo
17:00
Marbella
VS
At. Malagueño
17:15
Alhaurino
VS
Real Jaén
21:00
Juventud Torremolinos
VS
Torre del Mar
23:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Huétor Vega
23:00
Huétor Tájar
VS
Motril
00:00
Torreperogil
VS
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Los Barrios
VS
Pozoblanco
17:00
Antoniano
VS
Utrera
17:00
Cabecense
VS
Lucena
22:30
Conil
VS
Recreativo Huelva
23:30
Puente Genil
VS
Cartaya
00:00
Xerez
VS
Tomares

32 Spain - Tercera - Group 11

16:30
San Rafael
VS
Collerense
17:00
Mercadal
VS
Campos
17:00
Platges de Calvià
VS
Portmany
18:00
Son Veri
VS
Inter Ibiza
20:45
Murense
VS
Constància
22:00
Soller
VS
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 12

17:30
Herbania
VS
Buzanada
18:00
Atlético Paso
VS
La Cuadra
18:00
Tenerife II
VS
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
El Palmar
VS
Deportiva Minera
17:00
Mazarrón FC
VS
La Union Atletico
22:00
UCAM Murcia II
VS
Racing Murcia
22:00
Yeclano
VS
Los Garres
22:30
Archena Sport
VS
Cartagena FC
22:30
Bala Azul
VS
Cartagena II
22:30
UD Caravaca
VS
Lorca Deportiva
23:00
Huércal-Overa
VS
Real Murcia II
00:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

16:45
UP Plasencia
VS
Trujillo
17:00
Miajadas
VS
Moralo
17:00
Badajoz II
VS
Olivenza
22:00
Extremadura UD II
VS
Diocesano
22:30
Jerez
VS
Azuaga
23:00
Don Álvaro
VS
Llerenense
23:00
Arroyo
VS
Villafranca
23:00
Aceuchal
VS
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Cirbonero
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Berceo
VS
Anguiano
17:00
Varea
VS
River Ebro
22:00
Alfaro
VS
Agoncillo
22:00
Haro
VS
CDFC La Calzada
22:00
Oyonesa
VS
Calahorra II
22:30
Arnedo
VS
Casalarreina
22:30
Cenicero
VS
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Giner Torrero
VS
Santa Anastasia
16:30
Real Zaragoza II
VS
Barbastro
21:00
Biescas
VS
Binéfar
22:00
Caspe
VS
Cuarte Industrial
22:00
Épila
VS
Robres
22:00
Borja
VS
Belchite 97
22:00
Atletico Monzon
VS
Illueca
22:00
Cariñena
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

17:00
Miguelturreño
VS
Conquense
17:00
Villarrobledo
VS
Albacete II
22:00
Huracán Balazote
VS
Torrijos
22:30
Quintanar del Rey
VS
Illescas
23:00
San Clemente
VS
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:30
Stockholm Internazionale
VS
Skiljebo
22:00
Lidingö
VS
Enkoping
23:00
Järfälla
VS
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
Karlskrona
19:00
IFK Hässleholm
VS
Olympic
20:00
Kristianstad
VS
Hässleholms IF

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Kırklarelispor
VS
Amed SK
18:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Utaş Uşakspor
VS
Isparta Davrazspor
18:00
Nazilli Belediyespor
VS
24 Erzincanspor
23:00
Karacabey Birlikspor
VS
Zonguldak Kömürspor
23:00
Eskişehirspor
VS
Tire 1922
23:00
Şanlıurfaspor
VS
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Ergene Velimeşespor
VS
İnegölspor
18:00
Kahramanmaraşspor
VS
Van BB
18:00
Bayburt İÖİ
VS
Çorum Belediyespor
18:00
Turgutluspor
VS
Osmanlıspor
18:00
Sivas Belediyespor
VS
Bodrumspor
20:30
Sakaryaspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
23:00
Serik Belediyespor
VS
Somaspor
23:00
Afjet Afyonspor
VS
Adıyaman 1954
23:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Batman Petrolspor
18:00
Sancaktepe Belediye
VS
Elazığspor
18:00
Karaman Belediyespor
VS
Kütahyaspor
18:00
Bergama Belediyespor
VS
Erbaaspor
18:00
Kahta 02 Spor
VS
Nevşehirspor
18:00
Bugsaşspor
VS
Fatsa Belediyespor
18:00
Çatalcaspor
VS
Hendek Spor
18:00
Osmaniyespor
VS
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Artvin Hopaspor
VS
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Yomraspor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
18:00
Yeni Orduspor
VS
Bayrampaşaspor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Kuşadasıspor
18:00
Düzcespor
VS
Hacettepe
18:00
Çarşambaspor
VS
Kestelspor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Kızılcabölükspor
18:00
Şile Yıldızspor
VS
68 Aksaray Belediyespor
18:00
Erzin Belediyespor
VS
Elaziz Belediyespor
18:00
Yeni Altındağ BS
VS
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Karabükspor
18:00
Ankara Adliyespor
VS
Edirnespor
18:00
Erokspor
VS
Ofspor
18:00
Ağrı 1970
VS
Tepecikspor
18:00
Modafenspor
VS
Karaköprü Belediyespor
18:00
Derincespor
VS
Orduspor 1967
18:00
İçelspor
VS
Mardin BB
23:00
Fethiyespor
VS
Gümüşhanespor
23:00
Karşıyaka
VS
Ceyhanspor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Perolas Negras
VS
Serrano RJ

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Brasil Farroupilha
VS
Igrejinha
01:00
Tupi RS
VS
Glória
01:00
União RS
VS
Veranópolis
01:00
Passo Fundo
VS
Cruzeiro RS
01:00
São Gabriel
VS
Inter Santa Maria
01:00
Guarani RS
VS
Guarany de Bagé
01:00
Bage
VS
Lajeadense
01:00
Avenida
VS
São Paulo RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Talleres Remedios
VS
Villa San Carlos
01:00
Cañuelas
VS
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Def. de Pronunciamiento
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Olimpo
VS
Sportivo Peñarol
02:30
Sansinena
VS
Villa Mitre
02:45
Sportivo Desamparados
VS
Ciudad de Bolívar
03:00
Juventud Unida Univ.
VS
Ferro Carril Oeste LP
03:30
Central Norte
VS
Gimnasia Concepción
04:00
Sportivo Belgrano
VS
Gimnasia y Tiro
04:30
Chaco For Ever
VS
Racing Córdoba

3347 San Marino - Campionato

20:00
La Fiorita
VS
Tre Fiori
20:00
Murata
VS
Fiorentino
20:00
Tre Penne
VS
Cailungo

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Middlesbrough U23
VS
West Bromwich Albion U23

2454 Albania - 1st Division

19:00
Maliqi
VS
Erzeni Shijak
19:00
Tërbuni Pukë
VS
Shkumbini Peqin
19:00
Tomori Berat
VS
Apolonia Fier
19:00
Butrinti Sarandë
VS
Vora
19:00
Besa Kavajë
VS
Lushnja
19:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Burreli
19:00
Bylis Ballsh
VS
Korabi Peshkopi
19:00
Turbina Cërrik
VS
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Shënkolli
VS
Veleçiku Koplik
19:00
Elbasani
VS
Oriku
19:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Luzi 2008
19:00
Memaliaj
VS
Albpetrol Patos
19:00
Labëria
VS
Naftëtari Kuçovë
19:00
Këlcyra
VS
Tepelena
19:00
Gramozi Ersekë
VS
Devolli
19:00
Sopoti Librazhd
VS
Luftëtari
19:00
Flamurtari
VS
Përmeti

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Bucheon 1995
VS
Sangju Sangmu
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Busan I'Park
16:30
Anyang
VS
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

14:30
Albany Creek Excelsior
VS
Bayside United

5 Brazil - Brasileiro U20

02:00
Botafogo U20
VS
Atletico-MG U20

98 Australia - Ffa Cup

11:30
Adelaide Olympic
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Queensland Lions
VS
Moreton Bay United

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Francs Borains
20:00
Rupel Boom
VS
Mandel United
20:00
Knokke
VS
Thes Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Duisburg U19
VS
Viktoria Köln U19
16:00
Oberhausen U19
VS
Preussen Munster U19
16:00
Dusseldorf U19
VS
Alemannia Aachen U19
16:00
Schalke 04 U19
VS
Wuppertaler SV U19
16:00
Holstein Kiel U19
VS
Eimsbütteler TV U19
16:00
Osnabruck U19
VS
Dresden U19
16:00
Jena U19
VS
Viktoria Berlin U19
16:00
Hessen Kassel U19
VS
Freiburg U19
16:00
Mainz U19
VS
Darmstadt 98 U19
18:00
Astoria Walldorf U19
VS
Kaiserslautern U19
19:00
Greuther Fürth U19
VS
Heidenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:45
Cagliari U19
VS
Sassuolo U19
17:30
Verona U19
VS
Fiorentina U19

245 Czech Republic - First League Women

19:30
Plzen W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

16:15
Legia U18
VS
Slask U18
16:30
Gwarek Zabrze U18
VS
Warta Poznań U18
17:00
Stal Rzeszów U18
VS
Cracovia U18
17:00
Gornik Z. U18
VS
Lech Poznan U18
21:00
Jagiellonia U18
VS
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
TTM
VS
Hungry Lions
20:30
Pretoria Callies
VS
Cape Town Spurs
20:30
TS Sporting
VS
Venda FC
20:30
Uthongathi
VS
Polokwane City

65437 Panama - Lpf

07:00
Atlético Chiriquí
VS
Sporting San Miguelito
05:00
Azuero
VS
Alianza
05:00
Plaza Amador
VS
Independiente

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Langenthal
VS
Delémont

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Swift Hesperange
VS
Progrès Niedercorn
21:00
UNA Strassen
VS
Rodange
21:00
Fola Esch
VS
RM Hamm Benfica
21:00
Victoria Rosport
VS
Wiltz
21:00
Differdange 03
VS
F91 Dudelange
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Hostert
21:00
UT Pétange
VS
Racing

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:30
Admira II
VS
Leobendorf

227 Russia - Pfl

15:00
Dinamo Barnaul
VS
Irtysh
17:00
Torpedo Miass
VS
Chelyabinsk
17:00
Lada Tolyatti
VS
Tyumen
18:00
Dinamo Stavropol'
VS
Chernomorets
18:00
Orenburg II
VS
Zenit Izhevsk
18:00
Amkar Perm'
VS
Nosta
19:00
Makhachkala
VS
Mashuk-KMV
19:00
Kuban Kholding
VS
Chayka
20:00
SKA Rostov
VS
Essentuki
20:00
Rotor-2
VS
Legion Dynamo
20:00
Forte Taganrog
VS
Spartak Nal'chik
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Spartak Tuymazy

47 Sweden - Elitettan Women

16:00
Morön W
VS
Lidköping W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
LD Maputo
VS
Textáfrica
20:00
Black Bulls Maputo
VS
Costa do Sol
20:00
Ferroviário Nacala
VS
Ferroviário de Lichinga
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Ferroviário Nampula
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
ENH Vilankulo

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Eibar W
VS
Real Betis W
17:00
Huelva W
VS
Barcelona W
17:00
Madrid CFF W
VS
Alavés W
18:00
Atletico Granadilla W
VS
Atletico Madrid W
21:00
Athletic Club W
VS
Villarreal W
21:00
Real Sociedad W
VS
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
Servette Chênois W
VS
Grasshopper W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
OH Leuven II
VS
Eva's Tienen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Køge
VS
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

17:45
Lyon W
VS
Montpellier W
17:45
Paris SG W
VS
Saint-Étienne W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Puskás W
VS
Astra Hungary W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Necaxa W
VS
Monterrey W
00:00
Puebla W
VS
Atlético San Luis W
03:45
América W
VS
Tijuana W

32 Spain - Primera Nacional Femenina

15:00
Discobolo-La Torre W
VS
Plaza Argel W
16:00
San Miguel W
VS
La Cañada Atlético W
16:00
Almería W
VS
Cacereño II W
16:00
Orientación Marítima W
VS
Real Unión Tenerife II W
17:00
Mos W
VS
Deportivo La Coruña II W
17:00
Sárdoma W
VS
Versalles W
17:00
Real Oviedo II W
VS
Viajes Interrías W
17:00
Victoria FC W
VS
Victoria CF W
17:00
La Rambla W
VS
Salamanca W
17:00
Atlético Lince W
VS
Atlético Madrid III W
17:00
Geneto del Teide W
VS
Unión Viera W
17:00
Toledo W
VS
Murcia Féminas W
17:00
UD Aguilas W
VS
CFF Albacete W
17:15
Tarsa W
VS
Puerto del Carmen W
17:30
Sant Gabriel W
VS
Sant Lluís W
17:30
Valencia II W
VS
Villarreal II W
18:30
Llamoro W
VS
Peña la Amistad W
21:00
Gijón FF W
VS
Umia W
21:00
Balears W
VS
Fontsanta Fatjó W
21:00
Madrid III W
VS
Tres Cantos W
21:30
Tolosa W
VS
Arratia W
21:30
Collerense W
VS
Espanyol II W
21:30
Pozuelo Alarcón W
VS
DNS de Belen W
22:00
Santa Teresa II W
VS
Granada II W
22:00
Samper W
VS
Logroño II W
23:00
Transportes Alcaine II W
VS
Pardinyes W
23:00
Cádiz W
VS
Badajoz W

3483 USA - USL League One

09:00
Tucson
VS
Tormenta
06:30
Inter Miami II
VS
North Texas

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Roda U19
VS
La Nucía U19
16:30
Athletic Club U19
VS
Deportivo Alavés U19
17:00
Bansander U19
VS
Marina Sport U19
17:00
Bezana U19
VS
Val Miñor U19
17:00
UD Logroñés U19
VS
Txantrea U19
17:00
Mallorca U19
VS
Barcelona U19
17:00
San Félix U19
VS
Córdoba U19
17:00
Sanluqueno U19
VS
Vázquez Cultural U19
17:00
Séneca U19
VS
Atlético Jaén U19
17:00
Valencia U19
VS
Archena U19
17:30
Antiguoko U19
VS
Real Sociedad U19
17:30
Getxo U19
VS
Osasuna U19
17:30
Oberena U19
VS
Pamplona U19
17:30
Burgos CF U19
VS
Leganés U19
18:00
Las Palmas U19
VS
Sobradillo U19
20:30
Eibar U19
VS
Tudelano U19
21:00
Granada U19
VS
Tiro de Pichón U19
21:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Real Valladolid U19
21:00
Getafe U19
VS
Badajoz U19
21:00
Atlético Madrileño U19
VS
Alzira U19
21:30
Ural U19
VS
Celta de Vigo U19
22:00
AD San Juan U19
VS
Villegas U19
22:00
Almería U19
VS
Coria U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Fuenlabrada U19
23:00
Tomares U19
VS
Real Betis U19
23:00
El Ejido U19
VS
Recreativo Huelva U19

251 Italy - Coppa Italia Women

17:00
Tavagnacco W
VS
Pomigliano W
19:30
Fortitudo Mozzecane W
VS
Napoli W
20:00
Lady Granata Cittadella W
VS
Verona W
20:00
Pro Sesto W
VS
San Marino Academy W
20:00
Roma CF W
VS
Bari W
20:00
Brescia W
VS
Lazio W
20:00
Castelvecchio W
VS
Como

155 Romania - Liga 2

16:30
Brașov Steagul Renașt
VS
Petrolul 52

44 Argentina - Reserve League

19:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Argentinos Juniors Res.

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Amman
VS
Al Karmal
23:00
Blama
VS
Ittihad Al Ramtha

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
VOCEM
VS
Matonense
01:00
Grêmio Prudente
VS
USAC

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Trenčín U19
VS
Petržalka U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Kamogawa W
11:00
Yamato Sylphid W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Yokohama W
11:00
Harima W
VS
Cerezo Osaka W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Ehime W
11:00
Speranza W
VS
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Diamond Stars
VS
Johansen
02:00
Central Parade
VS
Bo Rangers

1004 Canada - Premier League

01:00
York9
VS
Edmonton
03:00
Cavalry
VS
HFX Wanderers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Nenzing
VS
Schruns

80 Chile - Segunda División

22:00
Lautaro de Buin
VS
Independiente

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Magpies
VS
Europa Point
23:30
Lincoln Red Imps
VS
Europa FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Osaka
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Veertien Mie
11:00
Iwaki
VS
Sony Sendai
11:00
Biwako Shiga
VS
Verspah Oita

49477 ไทยลีก 3

15:30
Royal Thai Fleet
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Inter Bangkok
VS
Siam
15:30
Muangnont
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Bang Pa-in
VS
Ang Thong
15:30
Chainat United
VS
Pathum Thani University
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Saraburi United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Surin Sugar
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Yasothon
15:30
Surin
VS
Udon United
15:30
Phattalung
VS
Nakhon Si Thammarat
15:30
Surat Thani FC
VS
Nara United
15:30
Jalor City
VS
Krabi
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Phitsanulok
15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
Chiangrai
16:00
Sa Kaeo City
VS
ACDC

1233 Finland - Kolmonen

18:00
ToTe
VS
Futura