lsm99

ตารางบอล 23 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เชลซี
VS
นอริชซิตี
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
วัตฟอร์ด
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เบิร์นลีย์
23:30
ไบรท์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
บอร์มัธ
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
สวอนซีซิตี
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เรดิง
21:00
แบล็กพูล
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
มิลล์วอลล์
VS
สโตกซิตี
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
พอร์ตสมัท
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
Cheltenham Town
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
มอร์แคมป์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Oldham Athletic
21:00
Exeter City
VS
Mansfield Town
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Hartlepool United
VS
Harrogate Town
21:00
Port Vale
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
โรชเดล
VS
Sutton United
21:00
สคันธอร์ป
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Stevenage
VS
Leyton Orient
21:00
Swindon Town
VS
Bradford City
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Northampton Town
21:00
Walsall
VS
Barrow

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
อูเทรชท์
VS
ฮีเรนวีน
01:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
Heracles Almelo
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
Roda JC Kerkrade
VS
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

20:30
FC Bayern München
VS
TSG Hoffenheim
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
SpVgg Greuther Fürth
20:30
VfL Wolfsburg
VS
SC Freiburg
20:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
ดอร์ทมุนด์
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
น็องต์
VS
Clermont
02:00
ลีลล์
VS
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
Salernitana
VS
เอ็มโปลี
23:00
ซัสเซาโล่
VS
Venezia
01:45
โบโลญญ่า
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
บาเลนเซีย
VS
มาจอร์กา
21:15
กาดิซ
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
เอลเช่
VS
เอสปันญ่อล
02:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โยโกฮามา เอฟซี
15:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
Blaublitz Akita
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

17:30
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
Samut Prakan City
18:00
Chonburi FC
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
SCG Muangthong United
VS
Police Tero FC
19:00
Singha Chiangrai United
VS
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

17:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
Muangkan United
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:30
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Bromley
21:00
Barnet
VS
Wrexham
21:00
Chesterfield
VS
Boreham Wood
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Eastleigh
VS
Altrincham
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Yeovil Town
21:00
Notts County
VS
Stockport County
21:00
Solihull Moors
VS
Halifax Town
21:00
Torquay United
VS
King's Lynn Town
21:00
Weymouth
VS
Wealdstone
23:20
Maidenhead United
VS
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Alfreton Town
VS
Hereford
21:00
Blyth Spartans
VS
Boston United
21:00
Darlington
VS
Leamington
21:00
Farsley Celtic
VS
Fylde
21:00
Gateshead
VS
Brackley Town
21:00
Gloucester City
VS
AFC Telford United
21:00
Guiseley
VS
Chorley
21:00
Kettering Town
VS
Southport
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Spennymoor Town
VS
Curzon Ashton
21:00
York City
VS
Chester

462 England - Premier League U18

17:00
Fulham U18
VS
Chelsea U18
17:30
Leicester U18
VS
Arsenal U18
18:00
Brighton U18
VS
Reading U18
18:00
Crystal Palace U18
VS
Birmingham City U18
18:00
West Ham U18
VS
Aston Villa U18
18:00
Leeds United U18
VS
Stoke City U18
18:30
Everton U18
VS
Newcastle Utd U18
19:30
West Brom U18
VS
Southampton U18
19:30
Burnley U18
VS
Derby U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bowers & Pitsea
VS
Bognor Regis Town
21:00
Cheshunt
VS
Cray Wanderers
21:00
Corinthian-Casuals
VS
AFC Hornchurch
21:00
East Thurrock United
VS
Enfield Town
21:00
Folkestone Invicta
VS
Kingstonian
21:00
Haringey Borough
VS
Carshalton Athletic
21:00
Horsham
VS
Bishop's Stortford
21:00
Leatherhead
VS
Merstham
21:00
Margate
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Wingate & Finchley
VS
Potters Bar Town
21:00
Worthing
VS
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Barking
VS
Dereham Town
21:00
Brentwood Town
VS
Basildon United
21:00
Bury Town
VS
Canvey Island
21:00
Heybridge Swifts
VS
Grays Athletic
21:00
Hullbridge Sports
VS
Romford
21:00
Stowmarket Town
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Tilbury
VS
Hashtag United
21:00
Witham Town
VS
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Aylesbury United
VS
St Neots Town
21:00
Barton Rovers
VS
FC Romania
21:00
Berkhamsted
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Biggleswade
VS
Welwyn Garden City
21:00
Colney Heath
VS
Bedford Town
21:00
Harlow Town
VS
North Leigh
21:00
Kidlington
VS
Hertford Town
21:00
Thame
VS
Didcot Town
21:00
Waltham Abbey
VS
Wantage Town
21:00
Ware
VS
AFC Dunstable

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Bamber Bridge
VS
Ashton United
21:00
Basford United
VS
Radcliffe Borough
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Atherton Collieries
21:00
Grantham Town
VS
Warrington Town
21:00
Hyde United
VS
Scarborough Athletic
21:00
Lancaster City
VS
Matlock Town
21:00
Mickleover Sports
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Nantwich Town
VS
Morpeth Town
21:00
South Shields
VS
Buxton
21:00
Whitby Town
VS
Stafford Rangers
21:00
Witton Albion
VS
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Biggleswade Town
21:00
Alvechurch
VS
Barwell
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Peterborough Sports
21:00
Hitchin Town
VS
Stratford Town
21:00
Needham Market
VS
Rushall Olympic
21:00
Redditch United
VS
Nuneaton Town
21:00
Royston Town
VS
Coalville Town
21:00
St Ives Town
VS
Hednesford Town
21:00
Stourbridge
VS
Lowestoft Town
21:00
Tamworth
VS
Leiston

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Holstein Kiel
VS
Darmstadt 98
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Karlsruher SC
18:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Heidenheim
01:30
ชาลเก้ 04
VS
Dynamo Dresden

11 Germany - 3. Liga

19:00
Magdeburg
VS
Viktoria Berlin
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Meppen
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Zwickau
19:00
Saarbrücken
VS
1860 München
19:00
Freiburg II
VS
Verl
19:00
Würzburger Kickers
VS
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:30
Weiche Flensburg
VS
Altona 93
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Hannover 96 II
20:00
Jeddeloh
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Schweinfurt
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Bayreuth
VS
Buchbach
19:00
1860 Rosenheim
VS
Rain / Lech
19:00
Schalding-Heining
VS
Aubstadt
19:00
Pipinsried
VS
Wacker Burghausen
19:00
Eichstätt
VS
Heimstetten

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Chemnitzer FC
VS
Germania Halberstadt
18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Carl Zeiss Jena
18:00
Lichtenberg
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
FSV Frankfurt
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
Astoria Walldorf
VS
Mainz 05 II
19:00
Hessen Kassel
VS
Schott Mainz
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Bahlinger SC
19:00
Elversberg
VS
FC Gießen

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Lippstadt 08
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Schalke 04 II
VS
Homberg
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rödinghausen
19:00
Alemannia Aachen
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Köln II
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Wiedenbrück
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Uerdingen
VS
Wuppertaler SV
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Neckarsulmer SU
VS
Ravensburg
19:00
Göppinger SV
VS
Oberachern
19:00
Ilshofen
VS
SGV Freiberg
19:30
Freiburger FC
VS
Reutlingen
20:30
Linx
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Bissingen
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Ansbach
VS
SC Feucht
19:30
Neumarkt Germany
VS
Sand
20:00
Vilzing
VS
Seligenporten
20:00
Vatan Spor
VS
Großbardorf
21:00
Karlburg
VS
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Ismaning
VS
Gundelfingen
19:00
Landsberg
VS
Kirchanschöring
20:00
Türkspor Augsburg
VS
1880 Wasserburg
20:00
Deisenhofen
VS
Hankofen-Hailing
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Pullach
21:00
Jahn Regensburg II
VS
1860 München II

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Brinkumer SV
18:00
Blumenthaler SV
VS
Vatan Sport
18:00
Bremer SV
VS
Borgfeld
18:00
BTS Neustadt
VS
Hemelingen
19:30
OSC Bremerhaven
VS
Habenhauser FV
21:00
Aumund-Vegesack
VS
SFL Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Lohbrugge
VS
Dassendorf
19:00
Meiendorfer SV
VS
Wandsbeker TSV Concordia
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Hamm United
23:00
Süderelbe
VS
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Neuhof
19:30
Baunatal
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Fernwald
VS
SV Steinbach
20:00
Hunfelder SV
VS
Lehnerz
20:00
Buchonia Flieden
VS
Bayern Alzenau
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Ginsheim
20:00
Hessen Dreieich
VS
Waldgirmes

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Monheim
VS
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

21:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Lupo-Martini
21:00
Eintracht Northeim
VS
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Hansa Rostock II
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Greifswalder FC
19:00
RSV Eintracht
VS
Neustrelitz
20:00
Pampow
VS
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Plauen
VS
Arnstadt
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Martinroda
VS
VfL Halle
19:00
FC Grimma
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Union Sandersdorf
VS
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Eintracht Trier
VS
Gonsenheim
19:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Hertha Wiesbach
20:30
FV Engers 07
VS
Kaiserslautern II
20:30
Hassia Bingen
VS
Eisbachtal
20:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Karbach
20:30
Wormatia Worms
VS
Speyer
20:30
Mechtersheim
VS
Pfeddersheim
21:30
Eppelborn
VS
Dudenhofen
22:30
Emmelshausen
VS
Salmrohr

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:00
Weiche Flensburg II
VS
Altenholz
18:30
TSB Flensburg
VS
Inter Türkspor Kiel
19:00
Pansdorf
VS
Todesfelde
19:00
Eutiner SV
VS
Eichede
19:00
Lubeck II
VS
Union Neumünster
19:00
Kronshagen
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
21:00
Oldenburger SV
VS
Preußen Reinfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Preußen Münster II
VS
Paderborn 07 II

2454 Albania - Superliga

18:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Teuta Durrës
18:45
Kastrioti Krujë
VS
Laçi

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Austria Wien
VS
Ried
22:00
Admira
VS
Wattens
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Austria Klagenfurt

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Grazer AK
VS
Liefering
19:30
Rapid Wien II
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Sabah
VS
Sumqayıt
21:15
Neftçi
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Lida
VS
Gomelzheldortrans
19:00
Baranovichi
VS
Shakhtyor Petrikov
21:00
Volna
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

21:15
Cercle Brugge
VS
Standard Liège
23:30
Kortrijk
VS
KV Oostende
23:30
Mechelen
VS
Zulte-Waregem
01:45
AS Eupen
VS
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

01:45
Lierse Kempenzonen
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

18:00
Rudar Prijedor
VS
Velez
18:00
Leotar
VS
Sloboda Tuzla
22:00
Zrinjski
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Jedinstvo Bihac
VS
Zvijezda Gradačac
19:30
Tomislav
VS
Orasje
19:30
Radnik Hadžići
VS
Igman Konjic
19:30
Gradina Srebrenik
VS
Vis Kosova
19:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Buducnost Banovici
19:30
Gorazde
VS
Bratstvo Gracanica
19:30
Travnik
VS
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

18:15
Botev Vratsa
VS
Cherno More
20:30
Arda
VS
Slavia Sofia
22:45
Levski Sofia
VS
OFK Pirin

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:30
Tekstilac Derventa
VS
Omarska
19:30
Kozara Gradiska
VS
Sutjeska Foca
19:30
Krupa na Vrbasu
VS
Sloga Doboj
19:30
Budućnost Pilica
VS
Podrinje Janja
19:30
Slavija
VS
Ljubic Prnjavor
19:30
Modrica
VS
Zeljeznicar Banja Luka
19:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Drina Zvornik

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:00
Ludogorets II
VS
Dobrudzha 1919
20:00
Hebar 1918
VS
Lovech
20:00
Septemvri Simitli
VS
Maritsa Plovdiv
20:00
Yantra 1919
VS
CSKA 1948 Sofia II
20:00
Sportist Svoge
VS
Montana
21:00
Sozopol
VS
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Osijek
VS
Hrvatski Dragovoljac
22:05
Hajduk Split
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

18:00
Dubrava Zagreb
VS
Bijelo Brdo
20:00
Rudeš
VS
Opatija
20:00
Jarun
VS
Croatia Zmijavci
20:00
Dugopolje
VS
Dinamo Zagreb II
20:00
Cibalia
VS
Inter Zaprešić

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ethnikos Achna
VS
AEL
23:00
Apollon
VS
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Akritas
VS
Nea Salamis
19:30
Alki Oroklini
VS
Ahironas
19:30
Xylotympou
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
Karmiotissa
VS
ASIL Lysi
19:30
Othellos
VS
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Pardubice
VS
Zlín
21:00
Slovácko
VS
Bohemians 1905
21:00
Slovan Liberec
VS
Sigma Olomouc
00:00
Karviná
VS
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Třinec
VS
Zbrojovka Brno
15:15
Dukla Praha
VS
Ústí nad Labem
15:15
Chrudim
VS
Příbram
19:30
Vlašim
VS
Vyškov
20:30
Opava
VS
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

17:45
Horsens
VS
Lyngby
19:00
Esbjerg
VS
Fredericia

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Honka
VS
Haka
21:00
KuPS
VS
HIFK
21:00
Mariehamn
VS
KTP

1233 Finland - Ykkonen

19:00
VPS
VS
Jaro
19:00
RoPS
VS
TPS
19:00
EIF
VS
Gnistan
19:00
MP
VS
JIPPO
19:00
MuSa
VS
Klubi-04
19:00
PK-35
VS
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Paris
VS
ตูลูส
00:00
Ajaccio
VS
Nancy
00:00
อาเมียงส์
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Dunkerque
VS
ก็อง
00:00
Grenoble Foot 38
VS
ดิฌง
00:00
แก็งก็อง
VS
นีมส์
00:00
Le Havre
VS
Pau
00:00
Niort
VS
Rodez
00:00
Sochaux
VS
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

22:15
Atromitos
VS
Ionikos
23:00
Apollon Smirnis
VS
PAS Giannina
00:30
Asteras Tripolis
VS
Panathinaikos

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Longford Town
VS
Shamrock Rovers
01:30
Finn Harps
VS
Sligo Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Tel Aviv
22:45
Bnei Sakhnin
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:30
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Nazareth Illit
00:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Katamon

251 Italy - Serie B

19:00
เลชเช่
VS
Perugia
19:00
Monza
VS
Cittadella
19:00
Ternana
VS
Vicenza
19:00
Benevento
VS
Cosenza
21:15
โฟรซิโนเน่
VS
Ascoli
23:30
เบรสชา
VS
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

18:00
Spartaks Jūrmala
VS
Valmiera / BSS
18:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Riga
18:00
Liepāja
VS
Noah Jūrmala

748 Latvia - First Liga

18:00
Dinamo Riga
VS
Grobiņa
19:00
JDFS Alberts
VS
Super Nova
19:00
Saldus SS/Leevon
VS
Auda
19:00
Tukums
VS
Albatroz
19:00
Smiltene
VS
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Shkupi
VS
Renova

2756 Malta - Premier League

20:00
Gudja United
VS
Hamrun Spartans
00:00
Mosta
VS
Floriana
01:00
Gzira United
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

18:00
Mqabba
VS
Rabat Ajax
22:00
Senglea Athletic
VS
Zebbug Rangers
02:00
Marsa
VS
Qrendi

2345 Moldova - National Division

18:00
Floreşti
VS
Petrocub
21:00
Sheriff
VS
CSF Bălți
21:00
Milsami
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Dečić
19:00
Jezero
VS
Sutjeska
21:00
Zeta
VS
Petrovac
21:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Mornar
22:00
Budućnost
VS
Iskra

998 Montenegro - Second League

19:30
Igalo
VS
Arsenal Tivat
19:30
Bokelj
VS
Kom
19:30
Jedinstvo
VS
Berane
19:30
Grbalj
VS
Cetinje

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Ballymena United
VS
Cliftonville
21:00
Coleraine
VS
Warrenpoint Town
21:00
Crusaders
VS
Glenavon
21:00
Glentoran
VS
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Ballinamallard United
VS
Annagh United
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Institute
21:00
Knockbreda
VS
Dundela
21:00
Loughgall
VS
Ards
21:00
Queen's University
VS
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Viking
VS
Lillestrøm
23:00
Stabæk
VS
Molde

1578 Norway - Obos-Ligaen

18:30
Jerv
VS
Start

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Raków Częstochowa
VS
Nieciecza
20:00
Lechia Gdańsk
VS
Górnik Zabrze
22:30
Pogoń Szczecin
VS
Jagiellonia Białystok
01:00
Wisła Kraków
VS
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

17:40
Polkowice
VS
Korona Kielce
20:00
Arka Gdynia
VS
Resovia Rzeszów
23:00
Katowice
VS
Puszcza Niepołomice
01:30
Tychy 71
VS
SKRA Częstochowa

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
ซานตาคลารา
VS
Famalicão
00:00
Tondela
VS
ปอร์โต้
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Penafiel
VS
Rio Ave
20:00
Casa Pia
VS
ชาเวช
21:30
Porto II
VS
Farense
00:00
Benfica II
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

19:00
Voluntari
VS
Argeş
21:30
Mioveni
VS
Botoşani
00:30
Dinamo Bucureşti
VS
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Olimpiyets
VS
คราสโนดาร์
20:30
Rostov
VS
Arsenal Tula
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Krylya Sovetov

227 Russia - FNL

16:00
Tom' Tomsk
VS
Volgar Astrakhan
17:00
Neftekhimik
VS
Tekstilshchik
18:00
Orenburg
VS
SKA Khabarovsk
19:00
Akron
VS
Dolgie Prudy
20:00
Rotor Volgograd
VS
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Fakel
VS
Metallurg Lipetsk
21:00
KAMAZ
VS
Spartak Moskva II
21:00
Krasnodar II
VS
Urozhay
21:00
Torpedo Moskva
VS
Yenisey
23:00
Baltika
VS
Veles

227 Russia - Youth League

15:00
Chertanovo U20
VS
Zenit U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Aberdeen
VS
Hibernian
21:00
เซลติก
VS
St. Johnstone
21:00
Dundee United
VS
Motherwell
21:00
Hearts
VS
Dundee
21:00
Ross County
VS
Livingston

1161 Scotland - Championship

21:00
Arbroath
VS
Ayr United
21:00
Kilmarnock
VS
Hamilton Academical
21:00
Partick Thistle
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Queen of the South
VS
Greenock Morton
21:00
Raith Rovers
VS
Inverness CT

1161 Scotland - Scottish Cup

21:00
Annan Athletic
VS
Jeanfield Swifts
21:00
Banks O Dee FC
VS
Nairn County
21:00
BSC Glasgow
VS
Tranent Juniors
21:00
Brora Rangers
VS
Albion Rovers
21:00
Cowdenbeath
VS
Civil Service Strollers
21:00
East Kilbride
VS
Stirling University
21:00
East Stirlingshire
VS
Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
Preston Athletic
VS
Auchinleck Talbot
21:00
Sauchie Juniors
VS
Dunipace
21:00
Stenhousemuir
VS
Huntly
21:00
St. Cuthbert Wanderers
VS
Gala Fairydean Rovers
21:00
Stranraer
VS
Darvel
21:00
Berwick Rangers
VS
Stirling Albion
21:00
Brechin City
VS
Haddington Athletic
21:00
Dunbar United
VS
Lothian Hutchison
21:00
Edinburgh City
VS
Bo'ness United
21:00
Formartine United
VS
Forfar Athletic
21:00
Kelty Hearts
VS
Buckie Thistle
21:00
Dalbeattie Star
VS
Rothes

1161 Scotland - League One

21:00
Airdrieonians
VS
Dumbarton
21:00
Cove Rangers
VS
Clyde
21:00
Montrose
VS
East Fife
21:00
Peterhead
VS
Falkirk

296 Serbia - Super Liga

20:00
Mladost Lučani
VS
Kolubara
22:00
Spartak Subotica
VS
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Loznica
19:00
Rad Beograd
VS
Kabel Novi Sad
19:00
Javor Ivanjica
VS
Železničar Pančevo
19:00
Inđija
VS
Budućnost Dobanovci
19:00
Grafičar
VS
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Zlaté Moravce
VS
Trenčín
23:00
Senica
VS
Ružomberok
23:00
Pohronie
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

17:30
Futura Humenne
VS
Banska Bystrica
19:00
Slovan Bratislava II
VS
Skalica
19:30
Partizán Bardejov
VS
Podbrezová
19:30
Slavoj Trebišov
VS
Púchov
19:30
Žilina II
VS
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Domžale
22:00
Aluminij
VS
Celje
01:15
Koper
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Bilje
VS
Krško
20:00
Ilirija
VS
Primorje
20:00
Gorica
VS
NŠ Drava
20:00
Rogaška
VS
Nafta
00:00
Brežice
VS
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
UD Ibiza
VS
Fuenlabrada
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เรอัล บายาโดลิด
01:30
มาลากา
VS
ลูโก
02:00
เลกาเนส
VS
เตเนริเฟ

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Djurgården
VS
Kalmar
22:30
Häcken
VS
Halmstad

47 Sweden - Superettan

18:00
Vasalund
VS
Västerås SK
20:00
Jönköpings Södra
VS
Örgryte
20:00
Norrby
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
Sollentuna
18:00
Gefle
VS
Hudiksvall
21:00
Örebro Syrianska
VS
Hammarby Talang
21:00
Täby
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Vänersborgs IF
VS
Ljungskile
18:00
Qviding FIF
VS
Torns
18:00
Tvååker
VS
Lund
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Utsikten
20:00
Österlen
VS
Åtvidaberg
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Lindome

62 Switzerland - Super League

23:00
ยังบอยส์
VS
Lausanne Sport
01:30
Grasshopper
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Vaduz
VS
FC Schaffhausen
23:00
Winterthur
VS
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Rizespor
VS
Kasımpaşa
20:00
Gaziantep F.K.
VS
Giresunspor
20:00
คอนยาสปอร์
VS
Kayserispor
23:00
Göztepe
VS
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
İstanbulspor
20:00
Tuzlaspor
VS
Bandırmaspor
23:00
Boluspor
VS
Menemen Belediyespor
23:00
Samsunspor
VS
BB Erzurumspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Veres
VS
Mariupol
21:00
Vorskla
VS
ชัคตาร์
23:30
Chornomorets
VS
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Chernihiv
VS
Chayka
18:00
Karpaty Halych
VS
Epitsentr Dunayivtsi
18:30
Bukovyna
VS
Lyubomyr Stavyshche
19:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
LNZ Cherkasy
19:00
AFSK Kyiv
VS
Rubikon
21:00
Karpaty
VS
Munkács

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Nikopol
VS
Skoruk Tomakivka
18:00
Trostianets
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
18:00
Real Pharm
VS
Krystal
18:00
Sumy
VS
Peremoga
19:00
Balkany Zorya
VS
Vovchansk
19:00
Tavriya
VS
Yarud Mariupol'
19:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
SK Poltava

515 Wales - Premier League

20:30
Bala Town
VS
Barry Town United
20:30
Cardiff MU
VS
Connah's Quay
20:30
Haverfordwest County
VS
Cefn Druids
23:15
Newtown
VS
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

01:45
Gimnasia La Plata
VS
Central Cordoba SdE
04:00
Defensa y Justicia
VS
Platense
06:15
Rosario Central
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Independiente Rivadavia
VS
Atlético Rafaela
23:00
Tristán Suárez
VS
Villa Dálmine
01:30
Estudiantes Caseros
VS
Atletico Mitre
01:30
All Boys
VS
Almagro
01:30
Barracas Central
VS
Guillermo Brown
03:10
Deportivo Morón
VS
Defensores de Belgrano
05:00
Alvarado
VS
Atlanta
05:10
Tigre
VS
Chacarita Juniors

5 Brazil - Serie A

03:00
Santos
VS
América Mineiro
03:00
Juventude
VS
Ceará
05:00
Fluminense
VS
ฟลาเมงโก
05:15
Fortaleza
VS
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

07:30
Avaí
VS
Cruzeiro
02:30
Vitória
VS
Brasil de Pelotas
05:00
CSA
VS
Operário PR

5 Brazil - Serie C

03:00
Paysandu
VS
Ituano
05:00
Botafogo PB
VS
Criciúma

80 Chile - Primera Division

04:00
Ñublense
VS
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

01:30
Magallanes
VS
Deportes Santa Cruz
06:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

07:00
Deportes Quindío
VS
Alianza Petrolera
02:00
Patriotas Boyacá
VS
Deportivo Pereira
04:00
Atlético Bucaramanga
VS
Deportivo Pasto
06:05
Independiente Medellín
VS
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
San Carlos
VS
Herediano
04:00
Pérez Zeledón
VS
Grecia
04:00
Sporting San José
VS
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Técnico Universitario
VS
Aucas
03:00
Universidad Católica
VS
Mushuc Runa
05:30
9 de Octubre
VS
Orense

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Achuapa
VS
Cobán Imperial
01:00
Iztapa
VS
Municipal
04:00
Solola
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

04:00
Quiché
VS
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga MX

09:00
Mazatlán
VS
Querétaro
05:00
Puebla
VS
León
05:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Necaxa

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
H&H Export
VS
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:00
River Plate
VS
Sol de América
06:15
Sportivo Luqueño
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
Sport Huancayo
VS
Deportivo Binacional
01:15
Universidad San Martín
VS
Alianza Atlético
03:30
Universitario
VS
Real Garcilaso

158 Uruguay - Primera Division

05:00
Villa Española
VS
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
05:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
Nashville SC
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
นิวยอร์กซิตี
VS
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Real Monarchs
VS
Colorado Springs
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Charleston Battery
06:00
Indy Eleven
VS
Tulsa Roughnecks
06:00
Loudoun United
VS
Tampa Bay Rowdies
06:30
Louisville City
VS
Memphis 901

146 South Africa - Premier League

20:30
Maritzburg United
VS
TS Galaxy
22:30
Cape Town City
VS
Golden Arrows

614 Algeria - Ligue 1

22:00
NA Hussein Dey
VS
USM Alger
22:00
Tlemcen
VS
NC Magra
22:00
RC Arbaâ
VS
US Biskra
22:00
Paradou AC
VS
ASO Chlef

911 Angola - Girabola

21:30
Académica do Lobito
VS
Desportivo Huíla
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Wiliete
22:30
Progresso
VS
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Douanes
VS
ASFB
22:30
ASEC Koudougou
VS
ASK
22:30
Kiko
VS
Salitas
22:30
Majestic
VS
Royal

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Simba
VS
AC Rangers

1179 Kenya - Premier League

17:00
Ulinzi Stars
VS
Gor Mahia
17:00
Talanta
VS
Vihiga Bullets

1424 Morocco - Botola Pro

00:15
Maghreb Fès
VS
Difaâ El Jadida
02:30
Hassania Agadir
VS
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

21:30
CR Khemis Zemamra
VS
JSM Laâyoune
21:30
Moghreb Tétouan
VS
Tihad Casablanca
21:30
USM Oujda
VS
AS Salé

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Namungo
VS
KMC
20:00
Geita Gold
VS
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Nkana
20:00
ZESCO United
VS
Green Buffaloes
20:00
Chambishi
VS
Green Eagles
20:00
Kabwe Warriors
VS
Prison Leopards

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Extremenya
VS
Engordany II
01:30
Atlètic Club II
VS
Atlètic Amèrica

488 Iran - Azadegan League

18:15
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Machine Sazi
18:30
Mes Kerman
VS
Mes Shahr-e Babak
18:30
Shahrdari Astara
VS
Khooshe Talaee Saveh
18:30
Qashqai
VS
Saipa
18:30
FC Vista Turbine
VS
Esteghlal Mollasani
18:30
Shahrdari Hamedan
VS
Malavan
18:30
Arman Gohar
VS
Shahin Bushehr
19:30
Esteghlal Khuzestan
VS
Baderan
20:30
Pars Jam Bushehr
VS
Kheybar Khorramabad

74505 Qatar - Q League

22:45
Al Bidda
VS
Al Kharitiyath
22:45
Al Nasr
VS
Al Shahaniya

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:20
Abha
VS
Al Fateh
00:00
Al Hilal
VS
Al Raed

1439 Tunisia - Ligue 1

20:30
CA Bizertin
VS
Hammam-Sousse
20:30
Hammam-Lif
VS
Tataouine
20:30
Chebba
VS
Zarzis

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:15
Al Wahda
VS
Emirates

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:55
Dibba Al Hisn
VS
Gulf Heroes
20:00
City
VS
Al Jazira Al Hamra
20:00
Al Arabi
VS
Masafi

5618 China PR - FA Cup

14:30
Shandong Luneng
VS
Wuhan Zall
18:30
Henan Jianye
VS
Sichuan

64306 Hong Kong - Premier League

15:30
Kitchee
VS
Eastern

712 Korea Republic - National League

12:00
Yangju Citizen
VS
Pyeongtaek Citizen
13:00
Paju Citizen
VS
Ulsan Citize
13:00
Cheongju
VS
Gimhae City
13:00
Gangneung City
VS
Mokpo City

52126 Pakistan - Premier League

17:00
Humma
VS
Muslim
20:15
Pakistan Air Force
VS
SNGPL

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
St Albans City
21:00
Billericay Town
VS
Tonbridge Angels
21:00
Braintree Town
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Concord Rangers
VS
Hungerford Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Ebbsfleet United
21:00
Hampton & Richmond
VS
Chippenham Town
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Slough Town
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Welling United
21:00
Maidstone United
VS
Dorking Wanderers
21:00
Oxford City
VS
Chelmsford City

44 Argentina - Primera C

23:30
Atlas
VS
Deportivo Español
01:00
Real Pilar
VS
San Martín Burzaco
01:00
Victoriano Arenas
VS
El Porvenir
06:00
Deportivo Laferrere
VS
Excursionistas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Yupanqui
VS
Sportivo Barracas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:00
Sportlust '46
VS
Ajax Amateurs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
The Strongest
VS
Real Potosí
04:15
Wilstermann
VS
Royal Pari
06:30
Nacional Potosí
VS
Blooming

147 - CAF Champions League

20:00
Royal Leopards
VS
Sagrada Esperança
20:00
Zanaco
VS
Al Merreikh
20:00
Etoile du Sahel
VS
APR
21:00
TP Mazembe
VS
AmaZulu
22:00
Petro de Luanda
VS
Otôho d'Oyo
23:00
Al Ahly
VS
USGN
01:00
Raja Casablanca
VS
LPRC Oilers

147 - CAF Confederations Cup

21:00
Cotonsport
VS
Orapa United
23:00
ASFA-Yennenga
VS
Binga
00:00
JS Saoura
VS
Concorde
00:00
Al Masry
VS
URA
00:00
CS Sfaxien
VS
Bayelsa United
00:00
Al Ahli Tripoli
VS
Biashara United
02:00
Pyramids FC
VS
Azam

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

00:30
RES Durbuy
VS
Couvin-Mariembourg
01:00
Tubize
VS
Solières Sport
01:00
La Louvière
VS
US Givry
01:00
Verlaine
VS
Jette

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Zelzate
VS
Voorwaarts Zwevezele
00:30
Ronse
VS
Ninove
01:00
Oudenaarde
VS
Dikkelvenne
01:00
Gent-Zeehaven
VS
Toekomst Menen

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

01:00
KSC City Pirates
VS
Berchem Sport
01:00
Heur Tongeren
VS
Pepingen-Halle
01:00
Sporting Hasselt
VS
Bocholt
01:00
Houtvenne
VS
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Torhout
VS
Svelta Melsele
00:30
Oostkamp
VS
Eppegem
00:30
Wolvertem Merchtem
VS
Erpe-Mere United
01:00
Tempo Overijse
VS
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
De Kempen
VS
Racing Mechelen
00:30
Zwarte Leeuw
VS
Betekom
00:30
Weerstand Koersel
VS
Wellen
00:30
Turnhout
VS
Sint-Lenaarts
00:30
Witgoor Sport
VS
Esperanza Pelt
01:00
Nijlen
VS
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Jeunesse Tamines
VS
Rapid Symphorinois
01:00
Albert Quévy-Mons
VS
PAC Buzet
01:00
Aische
VS
Gosselies Sports
01:00
Tournai
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Marloie Sport
VS
Gouvy
01:00
Sprimont-Comblain
VS
Rochefort
01:00
Onhaye
VS
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
Vorselaar
VS
Ranst
00:30
K. Kontich
VS
Geel
00:30
Oppuurs
VS
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Stade Bierbeek
VS
Bodegem Kapelle United
01:00
Veltem
VS
KV Tervuren-Duisburg

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
Herkol
VS
Herderen-Millen
01:00
Alken
VS
Schoonbeek-Beverst
01:00
Groen Star Beek
VS
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Aubange
VS
Vaux-Noville
01:00
Longlier
VS
Meix-Devant-Virton
01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Grand-Leez
VS
Chevetogne
01:00
Meux II
VS
Fernelmont-Hemptinne
01:00
Biesme
VS
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Latem
VS
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Excelsior Zedelgem
VS
RC Lauwe
00:00
Sparta Heestert
VS
Rumbeke
00:30
Diksmuide
VS
Roeselare Daisel

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Botev Novi Pazar
VS
Chernomorets Balchik
19:00
Sportist General Toshevo
VS
Lokomotiv Ruse
19:00
Dorostol
VS
Riltsi
19:00
Volov Shumen
VS
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Digenis Morphou
VS
Digenis Ypsonas
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Kouris Erimi
19:30
Elia Lythrodonta
VS
Ormideia
19:30
Peyia
VS
AE Zakakiou
19:30
Halkanoras
VS
Ethnikos Assias
19:30
APEP
VS
MEAP Nisou
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Omonia Psevda

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Baník Sokolov
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Motorlet Praha
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Rakovnik
15:15
Jablonec II
VS
Pardubice II
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Sokol Zápy
15:30
Králův Dvůr
VS
Loko Vltavín
15:30
Povltava FA
VS
Admira Praha
16:00
Teplice II
VS
Sokol Živanice
19:30
Ústí nad Orlicí
VS
Zbuzany
19:30
Slovan Velvary
VS
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vratimov
VS
Sigma Olomouc II
19:00
Vysočina Jihlava II
VS
Uherský Brod
19:30
Dolní Benešov
VS
Viktoria Otrokovice
19:30
Slovan Rosice
VS
Banik Ostrava II
19:30
Blansko
VS
Velké Meziříčí
19:30
Vrchovina
VS
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
ZCE Plzen
VS
Tatran Sedlcany
15:30
Hořovicko
VS
České Budějovice II
19:30
Doubravka
VS
Rokycany
19:30
Spartak Sobeslav
VS
Marianske Lazne
19:30
Sokol Lom
VS
Klatovy
19:30
Prestice
VS
Otava Katovice
21:00
Hvězda Cheb
VS
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Arsenal Česká Lípa
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Aritma Praha
19:30
Olympie Brezova
VS
FK Brandys nad Labem
19:30
Slaný
VS
Dobris
19:30
Český Brod
VS
Chomutov
19:30
Ostrov
VS
Tatran Rakovnik
19:30
Louny
VS
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Benatky nad Jizerou
19:30
Tochovice
VS
Sokol Libiš
19:30
Horky nad Jizerou
VS
Hlinsko
19:30
Trutnov
VS
Kosmonosy
19:30
Letohrad
VS
Čáslav
19:30
Náchod
VS
Kolín
19:30
Vysoke Myto
VS
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Kozlovice
19:30
Viktorie Přerov
VS
HFK Olomouc
19:30
Valašské Meziříčí
VS
Holesov
19:30
Nove Sady
VS
Hranice
19:30
Skaštice
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Sokol Lanžho
19:30
Start Brno
VS
Velka Bites
19:30
Hodonín-Šardice
VS
Slavoj Polná

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Avarta
VS
Allerod
18:00
Frederikssund
VS
Brønshøj
18:00
Greve
VS
B 1903
18:30
Herstedøster
VS
BK Union
19:00
Solrød
VS
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
KFUM
18:00
Ringsted
VS
AB Tårnby
18:00
LSF
VS
GVI
19:00
Tarnby FF
VS
Køge Nord
20:00
Skovshoved
VS
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
B 1913
VS
Tarup-Paarup
18:00
OKS
VS
Hedensted
18:00
Oure
VS
Marienlyst
19:00
B 1909
VS
Aarhus Fremad II
20:00
Varde IF Elite
VS
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Vejgaard B
18:00
Fuglebakken KFUM
VS
Odder
18:30
Norresundby
VS
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

18:00
Kiffen
VS
Reipas
18:00
PEPO
VS
MiPK
18:00
PeKa
VS
NJS
18:00
KäPa
VS
KuFu-98
18:00
Atlantis
VS
PKKU
18:00
JäPS
VS
MYPA

17 France - CFA Group A

21:00
Versailles
VS
Rouen
21:00
Caen II
VS
Vitré
23:00
Blois
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Vannes
23:00
Saint-Malo
VS
Romorantin
23:00
Guingamp II
VS
Poissy
23:00
Stade Plabennec
VS
Granville
00:00
Lorient II
VS
C' Chartres

17 France - CFA Group B

22:00
Haguenau
VS
Olympique St Quentin
22:00
Auxerre II
VS
Lens II
22:00
Gobelins
VS
Bobigny
23:00
Beauvais
VS
Entente SSG
23:00
Belfort
VS
Metz II
23:00
Épinal
VS
Schiltigheim
23:00
Sainte Geneviève
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Reims II
VS
Fleury 91

17 France - CFA Group C

22:00
Chasselay MDA
VS
Lyon Duchère
23:00
Saint-Priest
VS
Martigues
23:00
Aubagne
VS
Hyères
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Monaco II
23:00
Jura Sud Foot
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Marignane Gignac
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Toulon
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Olympique Marseille II
VS
Grasse

17 France - CFA Group D

23:00
Andrézieux
VS
Trélissac
23:00
Bergerac
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Colomiers US
VS
Angoulême
23:00
Les Herbiers
VS
Stade Montois
23:00
Angers SCO II
VS
Bourges Foot 18
23:00
Nantes II
VS
Canet Roussillon
23:00
Montpellier II
VS
Béziers
01:00
Chamalières
VS
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Saint-Étienne II
VS
Montlucon
21:00
Velay
VS
Aurillac Arpajon
22:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Clermont II
23:00
Chambery
VS
Vaulx
23:00
Ain Sud
VS
Hauts Lyonnais
23:30
Moulins Football
VS
Lyon Duchere II
00:00
Thonon Évian
VS
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Grandvillars
VS
Saint-Apollinaire
23:00
Montceau
VS
Morteau Montlebon
23:00
Jura Dolois
VS
Dijon II
23:00
Racing Besançon
VS
Gueugnon
23:00
Selongey
VS
Besancon FC

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Guipry-Messac
VS
Dinan Léhon
23:00
TA Rennes
VS
Lannion
23:00
Drapeau Fougères
VS
Brest II
23:00
Pontivy GSI
VS
Rennes II
23:00
Stade Briochin II
VS
Saint-Pierre Milizac
23:30
Plouzane
VS
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Orleans II
VS
J3 Amilly
23:00
Montargis
VS
Chateauroux II
23:30
Avoine OCC
VS
Chateauneuf-sur-Loire
00:00
Montlouis
VS
C' Chartres II

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
RC Epernay
VS
Colmar
23:00
Raon l'Etape
VS
Strasbourg II
23:00
Sarre Union
VS
Saint-Louis Neuweg
23:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Prix-lès-Mézières
23:00
Amneville
VS
Biesheim
23:00
Thaon
VS
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Le Touquet
VS
Valenciennes II
23:00
Maubeuge
VS
Boulogne II
23:00
Wasquehal
VS
Feignies-Aulnoye
01:00
Olympique Marcquois
VS
Saint-Omer

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Vire
23:00
Bayeux
VS
Dives-Cabourg
23:00
Dieppe
VS
Avranches II
23:00
Oissel CMS
VS
Saint-Lo Manche
23:00
Alencon
VS
AG Caennaise
00:00
Évreux 27
VS
Quevilly II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

16:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Lefkimmi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

19:00
Almyros Gaziou
VS
Agios Nikolaos

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Ancona
VS
Fermana
22:30
Imolese
VS
Grosseto
22:30
Lucchese
VS
Viterbese
22:30
Siena
VS
Pescara
22:30
Teramo
VS
Cesena
22:30
Vis Pesaro
VS
Gubbio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Real Monterotondo Scalo
VS
Afragolese
20:00
Latte Dolce
VS
Aprilia

1578 Norway - 2. Division

17:30
Bærum
VS
Senja
18:30
Øygarden
VS
Arendal
19:00
Egersund
VS
Fram
20:30
Tromsdalen
VS
Kvik Halden
21:00
Fløya
VS
Kongsvinger
21:00
Moss
VS
Florø

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Wigry Suwałki
VS
Bełchatów
19:00
Znicz Pruszków
VS
Ruch Chorzów
19:55
Kalisz
VS
Lech Poznań II
20:00
Olimpia Elbląg
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
20:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Garbarnia Kraków
20:00
Sokół Ostróda
VS
Motor Lublin
20:00
Wisła Puławy
VS
Śląsk Wrocław II
23:00
Stal Rzeszów
VS
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Foresta Suceava
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Hușana Huși
VS
Ştiinţa Miroslava
19:00
Dante Botoşani
VS
Şomuz Fălticeni
19:00
CSM Bacău
VS
Bucovina Radauti
19:00
SJ Vaslui
VS
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

18:00
Focsani
VS
Sporting Lieşti
19:00
Viitorul Ianca
VS
Sportul Chiscani
19:00
Otelul
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Făurei
VS
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Agricola Borcea
VS
Înainte Modelu
19:00
Afumaţi
VS
CSM Fetești
19:00
Olteniţa
VS
Popești-Leordeni
19:00
Gloria Albeşti
VS
FCV Farul Constanţa II
19:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Voluntari II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Tunari
VS
Dinamo Bucureşti II
19:00
Progresul Spartac
VS
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Targu Secuiesc
19:00
Plopeni
VS
Sepsi II
19:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Pucioasa
19:00
Olimpic Cetate
VS
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Horezu
VS
Sporting Roşiori
19:00
Minerul Costeşti
VS
Vediţa Coloneşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

18:30
Jagodina
VS
Meševo
18:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Buducnost Popovac
18:30
Sloga Leskovac
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

18:30
Sloboda Užice
VS
Sloga Požega
18:30
Budućnost Arilje
VS
Takovo
18:30
Jedinstvo Ub
VS
Sloga Bajina Basta
18:30
Mačva 1929
VS
Borac Čačak
18:30
Semendrija 1924
VS
Mladi Radnik
18:30
Sloga Kraljevo
VS
Real Podunavci

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:00
Nové Zámky
VS
Slovan Duslo Šaľa
19:00
Marcelová
VS
Povazska Bystrica
19:00
TEMPO Partizánske
VS
Beluša
19:00
Kalna n. Hronom
VS
Slovan Levice

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Polvorín
VS
Alondras
22:30
Choco
VS
Barco
23:00
Noia
VS
Arzúa
00:00
Ourense CF
VS
Juvenil Ponteareas
00:30
Rápido Bouzas
VS
Silva

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Luarca
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cultural Guarnizo
VS
Vimenor
22:00
Atlético Albericia
VS
Noja
22:00
Castro
VS
Barreda
22:00
Escobedo
VS
Textil Escudo
22:00
Torina
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Anaitasuna FT
VS
Uritarra
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Deusto
22:00
Beasain
VS
Barakaldo
23:00
Durango
VS
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

21:30
Peralada
VS
L'Hospitalet
22:00
Ascó
VS
Vilassar Mar
00:30
Pobla Mafumet
VS
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Torrellano
VS
RC Catarroja
22:00
Atzeneta
VS
Beniganim
23:00
Saguntino
VS
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Mirandés II
VS
UD Santa Marta
22:00
Atlético Astorga
VS
Numancia II
22:30
Guijuelo
VS
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Torre del Mar
VS
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

22:30
Ceuta II
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

21:30
Inter Ibiza
VS
Mercadal
21:30
Santanyi
VS
Rotlet Molinar
21:30
Llosetense
VS
Soller
21:30
Binissalem
VS
Poblense
22:00
Constància
VS
Son Veri
22:30
Collerense
VS
Platges de Calvià
00:30
Campos
VS
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

18:30
Las Palmas III
VS
Atlético Paso
22:00
Villa Santa Brígida
VS
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 14

01:00
Moralo
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Pamplona
VS
Burladés
21:00
Valle Egüés
VS
Cortes
21:30
Avance Ezcabarte
VS
Beti Kozkor
21:30
Beti Onak
VS
Cantolagua
22:00
Gares
VS
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Rapid de Murillo
VS
Oyonesa
22:00
River Ebro
VS
Berceo
23:30
Yague
VS
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 17

21:30
Santa Anastasia
VS
Épila
21:30
Illueca
VS
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

21:30
Illescas
VS
Villarrubia
21:30
Villacanas
VS
Guadalajara
22:00
Torrijos
VS
Tarancón
22:30
Almansa
VS
San Clemente

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Ahlafors
VS
Kumla
19:00
Nordvärmland
VS
IFK Skovde
19:00
Angered BK
VS
Vänersborgs FK
19:30
Gauthiod
VS
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Skiljebo
VS
Kvarnsveden
18:00
Sandvikens AIK
VS
Gute
18:00
Kungsängen
VS
Karlberg
18:00
Arlanda
VS
Gamla Upsala
18:00
Lidingö
VS
Järfälla
19:00
IFK Österåker
VS
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Ytterhogdal
VS
Täfteå
18:45
Notvikens IK
VS
Storfors
19:00
IFK Östersund
VS
Gottne IF
19:00
Boden
VS
Frösö
19:00
Skellefteå
VS
Stöde
21:00
Sandviks
VS
Tegs SK
21:15
Bergnasets
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
IFK Hässleholm
20:00
Hässleholms IF
VS
Asarum
20:00
Eslov
VS
Berga
20:00
Kristianstad
VS
Solvesborg
21:00
Balkan
VS
Karlskrona
23:00
Räppe
VS
Olympic

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Syrianska
VS
Rynninge
19:00
Motala
VS
Arameiska / Syrianska
19:00
Smedby
VS
IFK Eskilstuna
20:00
Mjolby
VS
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Vinberg
19:00
Vastra Frolunda
VS
Onsala
19:00
Ängelholm
VS
Torslanda
19:00
Husqvarna
VS
Varbergs GIF
19:00
Dalstorps
VS
Assyriska BK

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Eskişehirspor
18:00
24 Erzincanspor
VS
Ankara Demirspor
18:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Şanlıurfaspor
18:00
Kastamonuspor
VS
Kırklarelispor
23:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Nazilli Belediyespor
23:00
Tire 1922
VS
Karacabey Birlikspor
23:00
Amed SK
VS
Pazarspor
23:00
Isparta Davrazspor
VS
Kırşehir Belediyespor
23:00
Akhisar Belediyespor
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Somaspor
VS
Kahramanmaraşspor
18:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Turgutluspor
18:00
Bodrumspor
VS
Bayburt İÖİ
18:00
Adıyaman 1954
VS
Yeni Diyarbekirspor
18:00
İnegölspor
VS
Sakaryaspor
18:00
Van BB
VS
Sivas Belediyespor
18:00
Niğde Belediyespor
VS
Ergene Velimeşespor
23:00
Çorum Belediyespor
VS
Sarıyer
23:00
Osmanlıspor
VS
Serik Belediyespor
23:00
Afjet Afyonspor
VS
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Karaman Belediyespor
18:00
Kütahyaspor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
18:00
Hendek Spor
VS
Sancaktepe Belediye
18:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Osmaniyespor
18:00
Fatsa Belediyespor
VS
Artvin Hopaspor
18:00
Bergama Belediyespor
VS
Bugsaşspor
18:00
Batman Petrolspor
VS
Çatalcaspor
18:00
Erbaaspor
VS
Nevşehirspor
18:00
Elazığspor
VS
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Çarşambaspor
18:00
Kızılcabölükspor
VS
Düzcespor
18:00
Hacettepe
VS
Şile Yıldızspor
18:00
76 Iğdır Belediyespor
VS
Yomraspor
18:00
Kuşadasıspor
VS
Halide Edip Adıvar
18:00
Bayrampaşaspor
VS
Yeni Altındağ BS
18:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Kestelspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Ceyhanspor
VS
Fethiyespor
18:00
Karabükspor
VS
Erokspor
18:00
Tepecikspor
VS
Karşıyaka
18:00
Ofspor
VS
İçelspor
18:00
Edirnespor
VS
Mardin BB
18:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Ağrı 1970
23:00
Orduspor 1967
VS
Türk Metal Kırıkkale

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Duque de Caxias
VS
Olaria
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Serrano RJ
01:00
Carapebus
VS
Campo Grande AC
01:00
Perolas Negras
VS
Nova Cidade

5 Brazil - Gaucho 2

01:30
Cruzeiro RS
VS
Lajeadense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:00
Los Andes
VS
Acassuso
23:10
Colegiales
VS
Cañuelas
01:00
Deportivo Armenio
VS
Talleres Remedios
01:00
Comunicaciones
VS
UAI Urquiza
01:30
Fénix
VS
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Sportivo Las Parejas
VS
Crucero del Norte
03:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Deportivo Camioneros

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Bubali
VS
River Plate
05:30
Caravel
VS
Estrella

144816 Belize - Premier League

05:00
Wagiya
VS
Altitude
05:00
Altitude
VS
Wagiya

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Lautoka

3347 San Marino - Campionato

20:00
Juvenes / Dogana
VS
Fiorentino
20:00
San Giovanni
VS
Cailungo
20:00
Virtus
VS
La Fiorita
20:00
Domagnano
VS
Tre Fiori

2454 Albania - 1st Division

19:00
Apolonia Fier
VS
Butrinti Sarandë
19:00
Shkumbini Peqin
VS
Tomori Berat
19:00
Maliqi
VS
Tërbuni Pukë
19:00
Korabi Peshkopi
VS
Turbina Cërrik
19:00
Burreli
VS
Bylis Ballsh
19:00
Lushnja
VS
Besëlidhja Lezhë
19:00
Vora
VS
Besa Kavajë
19:00
Erzeni Shijak
VS
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Ada Velipojë
VS
Iliria Fushë-Krujë
19:00
Veleçiku Koplik
VS
Internacional Tirana
19:00
Gramshi
VS
Shënkolli
19:00
Oriku
VS
Murlani
19:00
Bulqiza
VS
Elbasani
19:00
Luzi 2008
VS
Klosi

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Daejeon Citizen
VS
Anyang
14:00
Bucheon 1995
VS
Asan Mugunghwa
14:00
Ansan Greeners
VS
Seoul E.
16:30
Sangju Sangmu
VS
Jeonnam Dragons
16:30
Busan I'Park
VS
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

15:50
ออสเตรเลีย W
VS
บราซิล W
02:00
แคนาดา W
VS
นิวซีแลนด์ W
04:00
Mexico W
VS
อาร์เจนตินา W
04:00
Puerto Rico W
VS
Guyana W
05:00
Colombia W
VS
ชิลี W

2405 Estonia - Estonian Cup

17:00
Legion
VS
Elva
17:00
Tulevik
VS
Nõmme Kalju
17:00
Paide
VS
Flora II
17:00
Vastseliina Tannem
VS
Tabasalu
20:00
Trans
VS
Tartu Welco

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Magpies Crusaders
VS
Eastern Suburbs Brisbane

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Mandel United
VS
Dender
01:00
Olympic Charleroi
VS
La Louvière Centre
01:00
Patro Eisden
VS
Dessel Sport
01:00
URSL Visé
VS
Knokke
01:30
Thes Sport
VS
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Duisburg U19
16:00
Hallescher FC U19
VS
Jena U19
16:00
Dresden U19
VS
Holstein Kiel U19
16:00
Freiburg U19
VS
Nurnberg U19
16:00
Kaiserslautern U19
VS
Ingolstadt U19
17:00
Preussen Munster U19
VS
Paderborn U19
17:00
Wolfsburg U19
VS
St. Pauli U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
VS
RB Leipzig U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Greuther Fürth U19
17:00
Darmstadt 98 U19
VS
Karlsruher U19
18:00
Magdeburg U19
VS
Hansa Rostock U19
18:00
Bremen U19
VS
Hamburger SV U19
19:30
Bayer Leverkusen U19
VS
Dusseldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Lecce U19
VS
Milan U19
16:00
Sampdoria U19
VS
Cagliari U19
18:00
Inter U19
VS
Verona U19
20:00
Fiorentina U19
VS
Pescara U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Lazio U19
VS
Cesena U19
19:00
Perugia U19
VS
Ascoli U19
20:00
Alessandria U19
VS
Como U19
20:00
Brescia U19
VS
Cremonese U19
20:00
Parma U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Pordenone U19
VS
Udinese U19
20:00
Venezia U19
VS
Cittadella U19
20:00
Crotone U19
VS
Cosenza U19
20:00
Frosinone U19
VS
Ternana U19
20:00
Pisa U19
VS
Salernitana U19
20:00
Spezia U19
VS
Reggina U19
21:00
Monza U19
VS
Reggiana U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Plzen U19
VS
FK Pardubice U19
16:00
Slovacko U19
VS
Pribram U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Brno U19
VS
Slavia Prague U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
FC Fastav Zlin U19
18:00
Ceske Budejovice U19
VS
Hradec Kralove U19
18:15
Opava U19
VS
Sparta Praha U19

2 Poland - Central Youth League

16:15
Arka Gdynia U18
VS
Stal Rzeszów U18
17:00
Zaglebie U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Warta Poznań U18
VS
Polonia Warszawa U18
17:00
Cracovia U18
VS
Raków Częstochowa U18
17:00
Slask U18
VS
Jagiellonia U18
17:15
Lech Poznan U18
VS
Legia U18
17:30
SMS Łódź U18
VS
Wisla U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Venda FC
VS
Cape Town All Stars
20:30
Jomo Cosmos
VS
JDR Stars
20:30
TS Sporting
VS
Polokwane City
20:30
Uthongathi
VS
Pretoria Callies

65437 Panama - Lpf

08:00
San Francisco
VS
Atlético Chiriquí
04:00
Árabe Unido
VS
Costa del Este
04:00
Alianza
VS
Sporting San Miguelito
06:00
Veraguas
VS
Deportivo Universitario
06:00
Plaza Amador
VS
Tauro

122 Kosovo - Superliga

18:00
KF Llapi
VS
Drita
18:00
Gjilani
VS
KF Feronikeli
18:00
Malisheva
VS
Ulpiana

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:30
St. Gallen II
VS
Balzers
21:00
Höngg
VS
Köniz
21:00
Zug
VS
Schötz
21:00
Luzern II
VS
Bassecourt
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Eschen / Mauren
21:00
Baden
VS
Thalwil
21:00
Gossau
VS
Lugano II
22:00
Freienbach
VS
Tuggen
22:00
Terre Sainte
VS
La Sarraz-Eclépens
22:00
Echallens
VS
Chênois
22:00
Naters
VS
Martigny Sports
22:00
Lancy
VS
Bulle
22:00
Monthey
VS
Lausanne II
22:30
Paradiso
VS
Linth
22:30
Vevey Sports
VS
Thun II
22:30
La Chaux-de-Fonds
VS
Meyrin

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Brühl
VS
Biel-Bienne
21:00
Cham
VS
Young Boys II
21:00
Zürich II
VS
Sion II
21:00
Breitenrain
VS
Basel II
21:00
YF Juventus
VS
Chiasso
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Étoile Carouge
22:00
Stade Nyonnais
VS
Bavois
00:00
Black Stars
VS
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

21:00
RM Hamm Benfica
VS
UNA Strassen
22:00
Racing
VS
Mondorf-les-Bains
23:30
Progrès Niedercorn
VS
UT Pétange
01:00
Wiltz
VS
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Sturm Graz II
VS
Bad Gleichenberg
21:00
Gurten
VS
Kalsdorf
00:00
St. Anna
VS
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:00
Mauerwerk
VS
Draßburg
21:00
Neusiedl
VS
Stripfing
00:00
Wiener Neustadt
VS
Wiener SC

227 Russia - Pfl

17:00
Chelyabinsk
VS
Torpedo Miass
17:00
Zenit Izhevsk
VS
Orenburg II
17:00
Tyumen
VS
Lada Tolyatti
18:00
Biolog
VS
SKA Rostov
18:00
Legion Dynamo
VS
Tuapse
18:00
Nosta
VS
Amkar Perm'
18:00
Spartak Tuymazy
VS
Volga Ulyanovsk
19:00
Chayka
VS
Forte Taganrog
19:00
Zvezda Perm
VS
Ural 2
20:00
Druzhba
VS
Alaniya Vladikavkaz II
20:00
Mashuk-KMV
VS
Rotor-2

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

22:00
Žalgiris
VS
Panevėžys

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Costa do Sol
VS
Textáfrica
20:00
Incomáti
VS
Desportivo Maputo
20:00
ENH Vilankulo
VS
Ferroviário Maputo
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
LD Maputo

556 Belgium - 1st National Women

19:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Standard Liège II W
20:00
Moldavo W
VS
Kontich W
20:30
Genk II W
VS
Anderlecht II W
21:00
Famkes Merkem W
VS
Chastre W
22:00
Gent II W
VS
RFC de Liege W
22:00
Mechelen W
VS
OH Leuven II

614 Algeria - Algeria Youth League

20:30
ES Sétif U21
VS
HB Chelghoum Laïd U21
22:00
MC Alger U21
VS
CR Belouizdad U21
22:00
JS Saoura U21
VS
RC Relizane U21
22:00
Olympique Médéa U21
VS
JS Kabylie U21
22:00
Paradou AC U21
VS
ASO Chlef U21

802 Israel - Lig Bet

15:00
Ahi Akko
VS
Ironi Bnei Kabul
18:00
Ironi Bnei Sha'ab
VS
Hapoel Ironi Arraba
19:30
Hapoel Daliyat Al Karmel
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
00:45
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Ahva Kafr Manda
01:00
Sporting Tel Aviv
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim

32 Spain - Primera Nacional Femenina

18:15
Logroño II W
VS
Getafe W

3483 USA - USL League One

06:00
North Carolina
VS
Tormenta
06:00
Greenville Triumph
VS
Chattanooga Red Wolves
06:00
Union Omaha
VS
Richmond Kickers

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Carrick Rangers U20
VS
Dungannon Swifts U20
20:00
Warrenpoint Town U20
VS
Coleraine U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

23:15
อังกฤษ W
VS
Northern Ireland W

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Danok Bat U19
VS
Athletic Club U19
16:30
Mensajero U19
VS
Las Palmas U19
17:00
Sabadell U19
VS
Lleida U19
17:00
Victoria U19
VS
Maspalomas U19
18:00
Las Zocas U19
VS
Arucas U19
18:00
Águilas SA U19
VS
Orientación Marítima U19
18:00
La Oliva U19
VS
Tenerife U19
18:00
Sobradillo U19
VS
Acodetti U19
19:00
Córdoba U19
VS
Jóvenes Promesas U19
19:00
Unión Viera U19
VS
Juventud Laguna U19
19:00
Huracán U19
VS
Marino U19
21:00
Deportivo Alavés U19
VS
Tolosa U19
21:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Sant Andreu U19
21:00
Badajoz U19
VS
Atl. Madrid U19
21:30
Pontevedra U19
VS
Covadonga U19
21:30
Arenal U19
VS
Racing Santander U19
21:30
Celta de Vigo U19
VS
Compostela U19
21:30
Arenas Getxo U19
VS
AD San Juan U19
21:30
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Mallorca U19
21:30
Cornellà U19
VS
Ebro U19
21:30
Unión Adarve U19
VS
Flecha Negra U19
21:45
Leganés U19
VS
La Cruz U19
22:00
Real Sociedad U19
VS
Mutilvera U19
22:00
Atlético Baleares U19
VS
Girona U19
22:00
Sporting Atlético U19
VS
Málaga U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Rayo Majadahonda U19
22:00
Rayo Vallecano U19
VS
Getafe U19
22:00
Alboraya U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
Alzira U19
VS
Real Murcia U19
22:00
Talavera U19
VS
Kelme U19
22:00
La Nucía U19
VS
Torre Levante U19
22:30
Trival Valderas U19
VS
Burgos CF U19
22:30
Cartagena FC U19
VS
Valencia U19
22:30
Archena U19
VS
Roda U19
23:00
Espanyol U19
VS
Montecarlo U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
San Félix U19
00:00
Real Madrid U19
VS
Las Rozas U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Astra
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Unirea Constanța
VS
Dacia Unirea Brăila
15:00
CSM Iaşi
VS
Şirineaşa
15:00
Metaloglobus
VS
Csikszereda
16:30
Hermannstadt
VS
Viitorul Şelimbăr
19:00
ASU Poli Timişoara
VS
Ripensia Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Libourne
23:00
Chauvigny
VS
Cognac
23:00
Bordeaux II
VS
Neuville
23:00
Aviron Bayonnais
VS
Poitiers
23:00
Bressuire
VS
Niort II
00:00
Stade Bordelais
VS
Tartas-St Yaguen
00:00
Chatellerault
VS
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Narbonne
VS
Castanet
23:30
Balma
VS
Blagnac
00:00
Muret
VS
Toulouse II
00:00
Stade Beaucairois
VS
Alberes Argelès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Racing Colombes 92
VS
Blanc Mesnil
21:00
Aubervilliers
VS
PSG II
23:00
Meaux Academy Football
VS
Mantes 78
23:00
Ivry US
VS
Linas-Montlhery
23:00
Drancy JA
VS
Les Ulis
23:00
Créteil II
VS
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

18:00
Lucciana
VS
Cannet Rocheville
19:00
Nice II
VS
Corte
20:00
Côte Bleue
VS
Consolat Marseille
21:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Ajaccio II
22:00
Gazélec Ajaccio
VS
Furiani-Agliani
23:00
Istres
VS
Rousset-Ste Victoire

44 Argentina - Reserve League

06:15
Rosario Central Res.
VS
Racing Club Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
USAC
VS
Grêmio Prudente

401 Slovakia - Youth League

16:00
FC Košice U19
VS
Petržalka U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Trenčín U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Podbrezová U19
16:00
Žilina U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Dukla U19
VS
Nitra U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
DAC U19
19:00
Poprad U19
VS
Senica U19

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Old Edwardians
VS
RSLAF
02:00
Kallon
VS
Police

1004 Canada - Premier League

01:00
HFX Wanderers
VS
Forge

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

19:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Hörbranz
20:00
Bezau
VS
Göfis
20:00
Fussach
VS
Alberschwende
21:00
Ludesch
VS
Andelsbuch
21:00
Meiningen
VS
Bizau
21:00
Hard
VS
Lochau
21:00
Schruns
VS
Lustenau

80 Chile - Segunda División

03:00
Rodelindo Román
VS
Deportes Limache

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Europa FC
VS
Magpies
23:30
Lions FC
VS
St Josephs FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Veertien Mie
VS
Tokyo Musashino City

49477 ไทยลีก 3

15:30
Rayong United
VS
Sa Kaeo City
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Chamchuri United
15:30
Army
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Samut Prakan
VS
Muangnont
15:30
Ang Thong
VS
Chainat United
15:30
Pathum Thani University
VS
Hua Hin City
15:30
Assumption United
VS
Kanchanaburi
15:30
Sisaket United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Surin Sugar
VS
Sakon Nakhon
15:30
Chaiyaphum United
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Krabi
VS
Phattalung
15:30
Northern Tak United
VS
Wat Bot City
15:30
Nan
VS
Chiangrai Lanna
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Cha Choeng Sao
16:00
Chanthaburi
VS
Bankhai United
16:00
Nara United
VS
Young Singh United
16:00
Songkhla
VS
Pattani
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Kamphaeng Phet

1233 Finland - Kolmonen

20:00
Futura
VS
ToTe