lsm99

ตารางบอล 24 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
20:00
เวสต์แฮม
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
บาร์นสลีย์
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ฟูลัม

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
ทเวนเต้
VS
NEC
19:30
SC Cambuur
VS
เฟเยนูร์ด
19:30
วิเทสส์
VS
Go Ahead Eagles
21:45
อาแจกซ์
VS
พีเอสวี
01:00
โกรนิงเงิน
VS
AZ

11 บุนเดิสลีกา

20:30
FC Köln
VS
Bayer 04 Leverkusen
22:30
VfB Stuttgart
VS
FC Union Berlin
00:30
VfL Bochum 1848
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
นีซ
VS
โอลิมปิก ลียง
20:00
Lens
VS
เม็ตซ์
20:00
ลอริยองต์
VS
บอร์กโดซ์
20:00
แร็งส์
VS
Troyes
20:00
แรนส์
VS
สตราส์บูร์ก
22:00
โมนาโก
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
อตาลันต้า
VS
อูดิเนเซ่
20:00
ฟิออเรนติน่า
VS
กายารี่
20:00
เวโรน่า
VS
ลาซิโอ
23:00
โรม่า
VS
นาโปลี
01:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เซบีย่า
VS
เลบันเต้
21:15
FC Barcelona
VS
เรอัล มาดริด
23:30
เรอัล เบติส
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
วิสเซล โคเบะ
15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
โทชิกิ SC
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
13:00
Sagamihara
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
13:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Port FC
VS
PT Prachuap FC
18:30
Nongbua Pitchaya FC
VS
Suphanburi Football Club
19:00
BG Pathum United
VS
True Bangkok United

49477 ไทยลีก 2

18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
Raj Pracha
18:30
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
Lamphun Warrior
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
St. Pauli
VS
Hansa Rostock
18:30
Jahn Regensburg
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Sandhausen
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

18:00
Borussia Dortmund II
VS
Viktoria Köln
19:00
Havelse
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
St. Pauli II
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Drochtersen / Assel
19:00
Teutonia Hamburg
VS
Phönix Lübeck
19:00
Holstein Kiel II
VS
Heider SV
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Werder Bremen II
20:00
VfB Oldenburg
VS
Oberneuland
20:00
LSK Hansa
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
BFC Dynamo
VS
Auerbach
18:00
Chemie Leipzig
VS
Union Fürstenwalde
18:00
Tasmania Berlin
VS
Energie Cottbus
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Eilenburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Ammerthal
VS
TSV Abtswind

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Schwabmünchen
VS
Dachau

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Komet Arsten
19:00
Leher TS
VS
Geestemünde
20:00
Union Bremen
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
Barmbek-Uhlenhorst
15:45
HEBC
VS
Victoria Hamburg
20:00
TSV Sasel
VS
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Dietkirchen
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
SV Breinig
VS
Eilendorf
20:00
Wesseling-Urfeld
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Düren Merzenich
VS
Hürth
20:00
Alfter
VS
Borussia Freialdenhoven
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Bergisch Gladbach
20:30
Pesch
VS
FC BW Friesdorf
20:30
Siegburger SV
VS
VfL Vichttal
20:30
Fortuna Köln II
VS
Hennef 05
20:30
Deutz
VS
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Germania Ratingen
VS
Kleve
20:00
Kray
VS
Velbert
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
TVD Velbert
20:00
SF Niederwenigern
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
SC Velbert
VS
Schonnebeck
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Meerbusch
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
FC Bocholt
20:30
Hilden
VS
Cronenberger SC
20:30
FSV Duisburg
VS
Union Nettetal
20:30
FC M'gladbach
VS
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Spelle-Venhaus
VS
Rotenburger SV
20:00
BW Lohne
VS
VfL Oldenburg
20:00
Eintracht Celle
VS
Bersenbrück
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Kickers Emden
20:00
Gifhorn
VS
SVG Göttingen
20:00
Germania Egestorf
VS
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
Stern
VS
Rostocker FC
19:00
Staaken
VS
Mecklenburg Schwerin
19:00
Victoria Seelow
VS
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Oberlausitz Neugersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Röchling Völklingen
VS
Jagersburg
21:30
Elversberg II
VS
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Sportfreunde Siegen
VS
ASC Dortmund
20:00
Hammer SpVg
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Sprockhövel
VS
Kaan-Marienborn
20:00
Eintracht Rheine
VS
Victoria Clarholz
20:00
Erndtebrück
VS
Meinerzhagen
20:00
TuS Haltern
VS
Westfalia Herne
20:00
Gütersloh
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Vreden
VS
Holzwickeder SC

2454 Albania - Superliga

18:45
Kukësi
VS
Vllaznia Shkodër
21:45
Skënderbeu Korçë
VS
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

23:00
Ararat-Armenia
VS
Alashkert

143 Austria - Admiral Bundesliga

19:30
Hartberg
VS
Rapid Vienna
19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Rheindorf Altach
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Kapfenberger SV
VS
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Keşlə FK
VS
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Belshina
VS
อาร์เซน่อล
19:00
Naftan
VS
Krumkachy
21:00
Dnepr Mogilev
VS
Slonim

556 Belgium - Pro League

18:30
Antwerp
VS
คลับ บรูกก์
21:00
Anderlecht
VS
Beerschot-Wilrijk
23:30
เกงค์
VS
เกนท์
02:00
OH Leuven
VS
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

21:00
Westerlo
VS
Excelsior Virton
01:00
Waasland-Beveren
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

18:00
Posusje
VS
Zeljeznicar
18:00
Radnik Bijeljina
VS
Siroki Brijeg
00:30
Sloga
VS
Borac Banja Luka

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
TOSK Tesanj
VS
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

23:00
Beroe
VS
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:30
Sloboda Novi Grad
VS
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:30
Etar
VS
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

20:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Istra 1961
22:30
Lokomotiva Zagreb
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Osijek II
VS
Varaždin
20:00
Orijent 1919
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Aris
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Aradippou
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Olympiada Lympion
VS
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Hradec Králové
VS
Teplice
21:00
Viktoria Plzeň
VS
Jablonec
21:00
České Budějovice
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Sparta Praha
VS
Mladá Boleslav

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:30
Táborsko
VS
Prostějov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Brøndby
VS
โคเปนเฮเก้น
19:00
Silkeborg
VS
OB
21:00
Randers
VS
AGF
23:00
Midtjylland
VS
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

19:00
Vendsyssel
VS
FC Helsingør
20:00
Nykøbing
VS
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Flora
VS
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
HJK
VS
Inter Turku

125 Greece - Super League

20:00
Aris
VS
Panaitolikos
20:00
Volos NFC
VS
AEK Athens
22:15
OFI
VS
Lamia
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

18:30
Debrecen
VS
Puskás
20:45
Honvéd
VS
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

18:00
III. Kerületi TUE
VS
Siófok
18:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szolnoki MÁV
18:00
Győri ETO
VS
Pécsi MFC
18:00
Tiszakecske
VS
Diósgyőr
18:00
Dorogi
VS
Csákvári TK
18:00
Budafoki MTE
VS
Budaörs
18:00
Soroksár SC
VS
Szentlőrinc SE
22:00
Békéscsaba
VS
Kecskemeti TE
22:00
Szombathelyi Haladás
VS
Ajka
22:00
Szeged 2011
VS
Vasas

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Drogheda United
VS
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

00:15
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

19:00
Pisa
VS
Pordenone
21:15
Reggina
VS
ปาร์มา
01:30
สปาล
VS
Como

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Makedonija
VS
Struga
19:00
Pelister
VS
Bregalnica Stip
19:00
Skopje
VS
Tikves
19:00
Skendija 79
VS
Rabotnicki
19:00
Borec
VS
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

20:00
Santa Lucia
VS
Sliema Wanderers
22:00
Hibernians
VS
Valletta
00:00
Sirens
VS
Birkirkara

2756 Malta - First Division

16:00
Melita
VS
Lija Athletic
20:00
Pembroke Athleta
VS
Marsaxlokk
20:00
St. Andrews
VS
Swieqi

998 Montenegro - Second League

19:30
Mladost DG
VS
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

22:00
Kristiansund
VS
Sarpsborg 08
22:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Sandefjord
22:00
Strømsgodset
VS
Bodø / Glimt
22:00
Tromsø
VS
Mjøndalen
22:00
Vålerenga
VS
Haugesund
00:00
Odd
VS
Brann

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Aalesund
VS
Sandnes Ulf
20:00
Bryne
VS
Raufoss
20:00
Grorud
VS
Fredrikstad
20:00
HamKam
VS
Ranheim
20:00
Stjørdals-Blink
VS
Ullensaker / Kisa
20:00
Strømmen
VS
Sogndal
20:00
Åsane
VS
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Zagłębie Lubin
VS
Cracovia Kraków
22:30
Warta Poznań
VS
Stal Mielec
01:00
Piast Gliwice
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Podbeskidzie
20:00
Odra Opole
VS
Jastrzębie
23:00
Widzew Lodz
VS
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Arouca
00:00
Vizela
VS
เบนฟิกา
02:30
Portimonense
VS
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Feirense
VS
Estrela Amadora
20:00
Nacional
VS
Mafra
01:30
Trofense
VS
Sporting Covilhã

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Rubin Kazan'
20:30
Akhmat Grozny
VS
Ural
23:00
เซนิต
VS
สปาร์ตัก มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
St. Mirren
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

1161 Scotland - League One

21:00
Queen's Park
VS
Alloa Athletic

296 Serbia - Super Liga

18:30
Bačka Topola
VS
Partizan
22:00
Vojvodina
VS
Radnički Kragujevac
23:45
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Žarkovo
VS
Mladost Novi Sad
19:00
Bačka Palanka
VS
Zlatibor Čajetina
22:00
Mačva Šabac
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Liptovský Mikuláš
22:00
DAC
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
Komárno
16:00
Rohožník
VS
Námestovo

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Maribor
22:00
Radomlje
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Fužinar
VS
Rudar Velenje
20:00
Beltinci
VS
Dekani
01:00
Krka
VS
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Mirandés
VS
อัลเมรีอา
19:00
Amorebieta
VS
Real Sociedad II
23:15
Ponferradina
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15
Burgos
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
พัลมาส
VS
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
Östersunds FK
20:00
Elfsborg
VS
Sirius
20:00
Mjällby
VS
IFK Göteborg
22:30
AIK
VS
Norrköping
22:30
Varberg BoIS
VS
มัลโม่

47 Sweden - Superettan

18:00
Akropolis
VS
Landskrona
20:00
Brage
VS
GIF Sundsvall

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Piteå
VS
IF Karlstad Fotboll
20:00
Haninge
VS
Umeå
21:00
Sylvia
VS
IFK Luleå
21:00
Dalkurd
VS
Assyriska

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Skövde AIK
VS
IFK Malmö
20:00
Linköping City
VS
Trollhättan

62 Switzerland - Super League

19:15
Luzern
VS
St. Gallen
21:30
บาเซิ่ล
VS
ลูกาโน
21:30
Servette
VS
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Fatih Karagümrük
VS
Hatayspor
20:00
Antalyaspor
VS
อิสตันบูล บีบี
20:00
Sivasspor
VS
Adana Demirspor
23:00
Fenerbahçe
VS
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Altınordu
VS
Ümraniyespor
20:00
Balıkesirspor
VS
Bursaspor
23:00
Kocaelispor
VS
Gençlerbirliği

86 Ukraine - Premier League

18:00
Rukh Vynnyky
VS
Minai
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Dnipro-1
23:30
Zorya
VS
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Nyva Vinnytsya
VS
Livyi Bereh

44 Argentina - Superliga

01:45
Godoy Cruz
VS
Banfield
01:45
Colón
VS
Estudiantes
04:00
Huracán
VS
San Lorenzo
06:15
Vélez Sarsfield
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Agropecuario
VS
Almirante Brown
01:10
Quilmes
VS
Nueva Chicago
01:30
Gimnasia Jujuy
VS
San Martín San Juan
02:30
Deportivo Maipú
VS
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

02:00
Atlético Mineiro
VS
Cuiabá
02:00
Internacional
VS
Corinthians
04:15
Bragantino
VS
São Paulo
06:30
Bahia
VS
Chapecoense

5 Brazil - Serie B

02:00
Náutico
VS
Vasco da Gama
02:00
Remo
VS
Ponte Preta
06:30
Brusque
VS
Vila Nova

5 Brazil - Serie C

02:00
Novorizontino
VS
Tombense
04:00
Ypiranga Erechim
VS
Manaus

80 Chile - Primera Division

22:00
Melipilla
VS
Universidad Chile
02:30
Colo-Colo
VS
Universidad Católica
06:00
Huachipato
VS
Audax Italiano

80 Chile - Primera B

01:00
Deportes Temuco
VS
Fernández Vial
04:00
Unión San Felipe
VS
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Millonarios
VS
Junior
04:00
Rionegro Águilas
VS
Deportivo Cali
06:05
América de Cali
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Leones FC
VS
Bogotá
03:00
Llaneros
VS
Barranquilla
03:00
Real San Andres
VS
Fortaleza CEIF
03:30
Unión Magdalena
VS
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Alajuelense
VS
Guanacasteca
03:00
Santos de Guápiles
VS
ADR Jicaral
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
LDU Quito
VS
Independiente del Valle
01:30
Olmedo
VS
Delfin
04:00
Manta
VS
Guayaquil City
06:30
Emelec
VS
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

07:30
Chalatenango
VS
Santa Tecla
08:00
Isidro Metapán
VS
Jocoro
04:00
Atletico Marte
VS
Águila
04:00
Once Municipal
VS
CD Platense
04:00
Firpo
VS
Alianza
04:15
FAS
VS
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Cotzumalguapa
00:00
Comunicaciones
VS
Malacateco
00:30
Nueva Concepción
VS
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Marquense
VS
Deportivo Reu
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Agua Blanca
00:00
Juventud Pinulteca
VS
Comunicaciones II
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Mixco
03:00
Plataneros
VS
Puerto San Jose
04:00
San Pedro
VS
Amatitlan
04:00
Xinabajul
VS
Siquinalá
04:00
Sacachispas
VS
Aurora
04:00
Chimaltenango
VS
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

07:00
América
VS
Tigres UANL
09:00
Guadalajara
VS
Cruz Azul
00:00
Pumas UNAM
VS
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Morelia
VS
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Jalapa
VS
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Olimpia
VS
Guaraní
06:15
Libertad
VS
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

23:00
Deportivo Municipal
VS
Melgar
01:15
César Vallejo
VS
Alianza Universidad
03:30
Alianza Lima
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Deportivo Maldonado
VS
Torque
01:15
ลิเวอร์พูล
VS
Boston River
03:30
Cerrito
VS
Wanderers
06:30
Nacional
VS
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
รีล ซอลต์ เลค
07:00
Inter Miami
VS
ซินซินนาติ
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ลอสแอนเจลิส
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
แอลเอ แกลักซี
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
04:00
Austin
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Rio Grande Valley
VS
New Mexico United
07:30
San Antonio
VS
Austin Bold
09:00
Orange County
VS
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising
VS
Sacramento Republic
03:30
Tacoma Defiance
VS
LA Galaxy II
04:00
Birmingham Legion
VS
Sporting Kansas City II
05:00
San Diego Loyal
VS
Oakland Roots
06:30
Miami FC II
VS
New York RB II

146 South Africa - Premier League

20:30
Chippa United
VS
Moroka Swallows
22:30
SuperSport United
VS
Kaizer Chiefs

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
Recreativo da Caála
21:30
Sporting de Benguela
VS
Kabuscorp

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
วิเทสส์
22:30
RCK
VS
USFA
00:45
SONABEL
VS
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Tshinkunku
VS
Blessing
20:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Groupe Bazano
20:30
Blessing
VS
Simba
20:30
Panda B5
VS
Lubumbashi Sport

1179 Kenya - Premier League

17:00
Kariobangi Sharks
VS
Wazito
17:00
Nairobi City Stars
VS
Bidco United
17:00
Nzoia United
VS
Mathare United
17:00
Homeboyz
VS
Posta Rangers
19:00
Bandari
VS
Leopards
19:00
Police
VS
Tusker
19:15
Sofapaka
VS
KCB

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Olympic Safi
VS
Chabab Mohammédia

1424 Morocco - Botola 2

21:30
UTS Rabat
VS
Racing de Casablanca
21:30
Chabab Ben Guerir
VS
Olympique Dcheïra
21:30
Wydad Fès
VS
Kawkab Marrakech

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Ruvu Shooting
VS
Polisi Tanzania
23:00
Dodoma Jiji
VS
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

18:00
Lusaka Dynamos
VS
Kafue Celtic
20:00
Nkwazi
VS
Power Dynamos
20:00
Indeni
VS
Konkola Blades

2931 Andorra - Primera División

16:00
Carroi
VS
Inter Club d'Escaldes
18:30
Engordany
VS
Atlètic Club d'Escaldes
21:00
Ordino
VS
UE Santa Coloma
23:30
FC Santa Coloma
VS
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

16:00
Penya Encarnada
VS
FC Santa Coloma II
18:30
Ranger's
VS
UE Sant Julia II
21:00
Jenlai
VS
UE Santa Coloma II
22:00
Encamp
VS
La Massana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Sepahan
19:30
Mes Rafsanjan
VS
Padideh Khorasan

74505 Qatar - Q League

22:45
Al Mesaimeer
VS
Lusail City
22:45
Al Mu'aidar
VS
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:00
Al Nassr
VS
Al Ittifaq

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:15
Al Jabalain
VS
Al Shoalah

1439 Tunisia - Ligue 1

20:30
Rejiche
VS
Monastir
20:30
Olympique Béja
VS
Slimane

5618 China PR - FA Cup

14:30
Shanghai Shenhua
VS
Shenzhen
18:30
Dalian Professional
VS
Shanghai SIPG

64306 Hong Kong - Premier League

14:30
Southern District
VS
Hong Kong FC
17:00
Tai Chung
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Central & Western
VS
Citizen AA
12:30
Dreams Metro Gallery
VS
Eastern District
14:30
South China
VS
Hoi King
14:30
Sham Shui Po
VS
Wing Yee
14:30
Wong Tai Sin
VS
North District
14:30
Happy Valley
VS
Wofoo Tai Po
14:30
Yuen Long
VS
Shatin

712 Korea Republic - K-League 1

13:00
Jeju United
VS
Jeonbuk Motors
13:00
Seongnam
VS
Ulsan
13:00
Daegu
VS
Suwon Bluewings
13:00
Gangwon
VS
Seoul
13:00
Suwon
VS
Gwangju
13:00
Pohang Steelers
VS
Incheon United

52126 Pakistan - Premier League

17:00
SSGC
VS
Karachi United
20:15
WAPDA
VS
Lyallpur

44 Argentina - Primera C

01:00
Ituzaingó
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:00
Dock Sud
VS
Berazategui
01:00
Claypole
VS
Central Córdoba
01:00
Midland
VS
Luján

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Liniers
VS
Puerto Nuevo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
USV Hercules
VS
GVV Unitas
19:30
HSC '21
VS
Blauw Geel '38

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Independiente Petrolero
VS
Real Tomayapo
04:15
Municipal Vinto
VS
Always Ready
06:30
Santa Cruz
VS
Bolívar

147 - CAF Champions League

20:00
Simba
VS
Galaxy
21:00
Mamelodi Sundowns
VS
Maniema Union
23:00
ES Tunis
VS
Al-Ittihad
23:30
Horoya
VS
Stade Malien Bamako
00:00
Al Hilal Omdurman
VS
Rivers United
00:00
ES Sétif
VS
Nouadhibou
01:00
CR Belouizdad
VS
ASEC Mimosas
02:00
Wydad Casablanca
VS
Hearts of Oak

147 - CAF Confederations Cup

20:00
Gor Mahia
VS
Al-Ahly Merowe
21:00
Motema Pembe
VS
AS Kigali
21:30
Enyimba
VS
Diambars
22:00
1º de Agosto
VS
Red Arrows
22:30
Orlando Pirates
VS
Diables Noirs
01:00
RSB Berkane
VS
Ben Guerdane
01:00
JS Kabylie
VS
FAR Rabat

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Rebecq
VS
Warnant
20:00
Waremme
VS
Stockay-Warfusée
20:00
Acren
VS
Meux
20:00
Ganshoren
VS
Hamoir

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Westhoek
VS
Harelbeke
20:00
Gullegem
VS
Merelbeke
20:00
Sparta Petegem
VS
Lokeren-Temse
20:00
Olsa Brakel
VS
RFC Wetteren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Diegem Sport
VS
Hades
20:00
Olympia Wijgmaal
VS
Cappellen
20:00
Eendracht Aalst
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Jong Lede
20:00
Lochristi
VS
VW Hamme
20:00
Avanti
VS
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Diest
VS
ลีลล์
20:00
Eendracht Termien
VS
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Schaerbeek-Evere
VS
Stockel
20:00
Braine
VS
Ostiches
20:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Raeren-Eynatten
VS
Huy
20:00
Mormont
VS
Herstal
20:00
Aywaille
VS
Wanze / Bas-Oha
20:00
Jodoigne
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Retie
VS
Wezel
20:00
Eendracht Zoersel
VS
Bevel FC
20:00
Berg en Dal
VS
Bornem
20:00
Rapid Leest
VS
Kalmthout
20:00
Vosselaar
VS
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
Ixelles
20:00
Grimbergen
VS
Borght-Humbeek
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Melsbroek
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Huldenberg
20:00
Liedekerke
VS
Houtem-Oplinter
20:00
Wambeek
VS
Linden
20:00
SC Aarschot
VS
Sporting Kampenhout
20:00
BX Brussels
VS
Football Club Schaerbeek
20:00
Stade Everois
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Léopold
VS
Etterbeek
20:00
Nivellois
VS
Sportive Brainoise
20:00
Genappe
VS
NSeth Berchem
20:00
Sporting Bruxelles
VS
Saint-Josse
20:00
Tubize II
VS
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
RAS Monceau
VS
Antoing
20:00
Ransart
VS
Snef-Tyber
20:00
Morlanwelz
VS
Péruwelz
20:00
Le Roeulx
VS
Gilly
20:00
Montignies
VS
Excelsior Biévène
20:00
Belœil
VS
Solre-sur-Sambre
20:00
Soignies Sports
VS
Hornu
20:00
Molenbaix
VS
Houdeng

556 Belgium - Provincial-Liege

19:30
Rechain
VS
FC Du Geer
19:30
Mélen-Micheroux
VS
Aubel
19:30
Pontisse Cite
VS
Malmundaria
19:30
Etoile de Faimes
VS
Weywertz
19:30
UCE Liège
VS
Elsautoise
19:30
La Calamine
VS
Ster-Francorchamps
19:30
JS Fizoise
VS
Beaufays
19:30
Jehaytois
VS
Sprimont-Comblain II

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Helson Helchteren
20:00
Torpedo Hasselt
VS
Achel
20:00
Zonhoven United
VS
KFC Eksel
20:00
Zepperen-Brustem
VS
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Ethe Belmont
VS
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Malonne
VS
Ciney
20:00
US Dinantaise
VS
Nismes
20:00
Condruzien
VS
Flavion-Morialmé
20:00
Andennais
VS
Loyers
20:00
Spy
VS
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Lokeren Doorslaar
VS
HO Kalken
20:00
Ardennen
VS
St-Joris Sleidinge
20:00
Eendracht Zele
VS
Elene-Grotenberge
20:00
Dendermonde
VS
Excelsior Mariakerke
20:00
Drongen
VS
SK Denderhoutem
21:00
Munkzwalm
VS
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Lauwe
VS
Sassport Boezinge
20:00
Oostnieuwkerke
VS
Eendracht Wervik
20:00
SC Zonnebeke
VS
Wielsbeke
20:00
Racing Waregem
VS
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Spartak Varna II
19:00
Septemvri Tervel
VS
Ustrem Donchevo
19:00
Chernolomets
VS
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:30
Karlovy Vary
VS
Benesov
15:30
Slovan Liberec II
VS
Hradec Kralove II
16:00
Bohemians 1905 II
VS
Přepeře
19:30
Sokol Hostoun
VS
Příbram II
19:30
Sokol Brozany
VS
Dukla Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Znojmo
VS
Slovácko II
15:15
Uničov
VS
Hlučín
15:30
Zlín II
VS
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

19:30
Jindrichuv Hradec
VS
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

19:30
Poříčany
VS
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Strani
19:30
Tatran Všechovice
VS
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Havlickuv Brod
19:30
Sokol Tasovice
VS
Ždírec nad Doubravou
19:30
Humpolec
VS
Břeclav
19:30
Stara Rise
VS
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
AaB II
VS
ASA Aarhus
18:00
Holstebro
VS
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

18:00
SalPa
VS
EPS
18:00
HJS Akatemia
VS
PIF
18:00
TPV
VS
VJS
18:00
Honka Akatemia
VS
Ilves II
18:00
Jazz
VS
GrIFK
18:00
KaaPo
VS
I-Kissat
18:00
GBK
VS
OLS
18:00
VIFK
VS
JS Hercules
18:00
JJK
VS
JBK
18:00
Kemi City
VS
Kraft
18:00
SJK Akatemia
VS
RoPS II
18:00
OTP
VS
Vaajakoski

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Sochaux II
VS
Pontarlier
20:00
Valdahon Vercel
VS
Paron

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Trégunc
VS
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Bourges Foot 18 II
VS
Déols
20:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Tourangeau
20:00
Saran Municipal
VS
Vierzon

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Mulhouse
VS
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Vimy
VS
Croix Football IC
20:00
Amiens SC II
VS
Amiens AC
20:00
US Chantilly
VS
Lille II

17 France - National 3: Normandie

20:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Cherbourg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

19:00
Thermaikos Thermis
VS
Anagennisi Plagia
19:00
Doxa Dramas
VS
Orfeas Xanthi
19:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Agrotikos Asteras
19:00
Antheias-Aristinou
VS
Ethnikos Sochos
19:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Pandramaikos
19:00
Aris Avato
VS
Apollon Paralimniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

19:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Aias Gastounis
19:00
Diagoras Vrachneika
VS
Tilikratis
19:00
Anagennisi Artas
VS
Panegialios
19:00
Nafpaktiakos
VS
Diavolitsi
19:00
Acheron Kanalaki
VS
Panachaiki
19:00
Amvrakikos Loutrou
VS
PAO Vardas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

19:00
Nea Artaki
VS
Iraklis Larissa
19:00
Elassona
VS
Fikis
19:00
Atromitos Palamas
VS
Ipato
19:00
Thiseas Agria
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
19:00
Atalanti
VS
Amvrysseas
19:00
Aetos Makrychoriou
VS
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

19:00
M. Alexandros Trikala
VS
Makedonikos Neapolis
19:00
Kozani
VS
Edessaikos
19:00
Agios Matthaios
VS
Thyella Sarakinoi
19:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Pontion Karagiannion
19:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Asteras Kalirachis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

15:30
Santorini 2020
VS
Ermis Meligous
19:00
Aris Skalas
VS
Ermionidas-Ermis
19:00
Panarkadikos
VS
Agios Ierotheos
19:00
AE Mykonos
VS
Ilioupoli
19:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

19:00
PAO Rouf
VS
AE Neapolis
19:00
Aris Soudas
VS
Poros
19:00
Atsalenios
VS
Anagennisi Ierapetra
19:00
Giouchtas
VS
Panionios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Gyori ETO II
VS
MTE 1904
18:00
Nagykanizsai ULE
VS
Komárom
18:00
BVSC
VS
Videoton II
18:00
Andráshida
VS
Veszprém
18:00
Balatonfuredi
VS
Bicskei
18:00
Tatabánya
VS
Puskás II
18:00
Kelen
VS
Gyirmót II
21:00
Papai Perutz
VS
Zalaegerszegi TE II
21:00
SC Sopron
VS
Gardony

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
Juventus U23
VS
Pro Sesto
19:30
Piacenza
VS
Giana Erminio
22:30
AlbinoLeffe
VS
Seregno
22:30
Legnago Salus
VS
Trento Calcio 1921
22:30
Mantova
VS
Südtirol
22:30
Pergolettese
VS
Lecco
22:30
Pro Patria
VS
Pro Vercelli
22:30
Renate
VS
Triestina
22:30
Virtus Verona
VS
Fiorenzuola

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Olbia
VS
Modena
22:30
Carrarese
VS
Virtus Entella
22:30
Pistoiese
VS
Montevarchi

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Avellino
VS
Paganese
19:30
Campobasso
VS
Picerno
19:30
Catanzaro
VS
Monopoli
19:30
Fidelis Andria
VS
Turris
19:30
Foggia
VS
Taranto
19:30
Juve Stabia
VS
ACR Messina
19:30
Nuova Monterosi
VS
Catania
19:30
Potenza Calcio
VS
Latina
19:30
Vibonese
VS
Palermo
22:30
Virtus Francavilla
VS
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Chieri
20:00
Caronnese
VS
Saluzzo
20:00
Casale
VS
PDHAE
20:00
Città di Varese
VS
Asti
20:00
Derthona
VS
Pro Imperia
20:00
Ligorna
VS
Borgosesia
20:00
RG Ticino
VS
Gozzano
20:00
Sestri Levante
VS
Novara
20:00
Vado
VS
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Arconatese
VS
Real Calepina
20:00
Olginatese
VS
Breno
20:00
Brusaporto
VS
Sangiuliano City
20:00
Desenzano Calvina
VS
Legnano
20:00
Caravaggio
VS
Adrense
20:00
Casatese
VS
Crema
20:00
Folgore Caratese
VS
Villa d'Almè
20:00
Pontisola
VS
Castellanzese
20:00
Sona
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Leon

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Spinea
20:00
Campodarsego
VS
Montebelluna
20:00
Marignanese
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Este
VS
Cartigliano
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Caldiero Terme
20:00
Levico
VS
Cjarlins Muzane
20:00
Luparense
VS
Mestre
20:00
San Martino Speme
VS
Dolomiti Bellunesi
20:00
Clodiense
VS
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

19:30
Prato
VS
Sasso Marconi
20:00
Borgo San Donnino
VS
Rimini
20:00
Correggese
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Forlì
VS
Lentigione
20:00
Mezzolara
VS
Aglianese
20:00
Progresso
VS
Athletic Carpi
20:00
Ravenna
VS
Bagnolese
20:00
Real Forte Querceta
VS
Alcione
20:00
Sammaurese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Tritium
VS
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Cascina
VS
Cannara
20:00
Flaminia
VS
Scandicci
20:00
Foligno
VS
Sangiovannese
20:00
Gavorrano
VS
Arezzo
20:00
Lornano Badesse
VS
Pianese
20:00
Montespaccato
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
FC Rieti
VS
Tiferno Lerchi
20:00
Sporting Trestina
VS
Pro Livorno
20:00
Unipomezia
VS
Poggibonsi

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Aurora Alto Casertano
VS
Atletico
20:00
Chieti
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Matese
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Montegiorgio
VS
Porto D' Ascoli
20:00
Pineto
VS
Nereto
20:00
Recanatese
VS
Trastevere
20:00
San Nicolò
VS
Vastese
20:00
Tolentino
VS
Vastogirardi
20:00
Sambenedettese
VS
Fano

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Atletico Uri
VS
Gladiator
19:30
Cassino
VS
Arzachena
19:30
SSC Giugliano
VS
Muravera
20:00
CynthiAlbalonga
VS
Team Nuova Florida
20:00
Lanusei
VS
Carbonia
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Sassari Torres
20:00
Insieme Formia
VS
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Bisceglie
VS
Mariglianese
20:00
Casarano
VS
US Bitonto
20:00
Casertana
VS
Audace Cerignola
20:00
Città di Fasano
VS
Rotonda
20:00
Nola 1925
VS
Brindisi
20:00
San Giorgio
VS
Nocerina
20:00
Gravina
VS
Virtus Matino
20:00
Molfetta Calcio
VS
Sorrento
20:00
Nardò
VS
Lavello
21:00
Team Altamura
VS
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Biancavilla
VS
Paternò
20:00
Castrovillari
VS
Cavese
20:00
FC Messina
VS
Rende
20:00
Gelbison
VS
Portici
20:00
Giarre
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Licata
VS
Aversa Normanna
20:00
Santa Maria Cilento
VS
Cittanova Interpiana
20:00
San Luca
VS
Lamezia Terme
20:00
Sancataldese
VS
Trapani 1905
20:00
Troina
VS
Acireale

1578 Norway - 2. Division

18:00
Vard
VS
Nardo
19:00
Alta
VS
Asker
19:00
Skeid
VS
Notodden
20:00
Levanger
VS
Sotra
22:30
Brattvåg
VS
Eidsvold

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Radunia Stężyca
VS
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group A

17:00
Camara de Lobos
VS
Vianense
21:00
Merelinense
VS
Maria da Fonte
21:00
Vilaverdense
VS
Camacha
21:00
Os Limianos
VS
Marítimo II
22:00
União Madeira
VS
Forjães SC

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
Vila Mea
VS
Paredes
21:00
AR São Martinho
VS
Mirandela
21:00
Tirsense
VS
Amarante
21:00
Santa Marta Penaguião
VS
Vila Real
21:00
Macedo Cavaleiros
VS
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

21:00
Ferreira de Aves
VS
União de Coimbra
21:00
Valadares Gaia
VS
Gouveia
21:00
Salgueiros
VS
Espinho
21:00
Gondomar
VS
Leca
21:00
Castro Daire
VS
Santa Cruz de Alvarenga

20 Portugal - 2. Division: Group D

21:00
Sertanense
VS
Uniao Idanhense
21:00
Marinhense
VS
Vitória de Sernache
21:00
Benfica Castelo Branco
VS
Peniche
21:00
Oleiros
VS
Condeixa
22:00
Fontinhas
VS
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Ideal
VS
O Elvas
21:00
CF Os Belenenses
VS
Loures
21:00
Sacavenense
VS
Operário
21:00
Coruchense
VS
Sintrense
22:00
Rabo Peixe
VS
Pero Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group F

21:00
Pinhalnovense
VS
Imortal Albufeira
21:00
Moncarapachense
VS
Uniao Montemor
21:00
Juventude Evora
VS
Lagos
21:00
FC Serpa
VS
FC Barreirense

296 Serbia - Srpska Liga - East

18:30
Rembas
VS
Dinamo Vranje
18:30
Timočanin
VS
Dubocica
18:30
Brzi Brod
VS
Pčinja Trgovište
18:30
Vlasina
VS
Trajal Krusevac
18:30
Radnički Pirot
VS
Hajduk Veljko

296 Serbia - Srpska Liga - West

18:30
Radjevac Krupanj
VS
Sušica
18:30
RSK Rabrovo
VS
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:00
Veľké Ludince
VS
Spartak Myjava
19:00
Imeľ
VS
Galanta
19:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Nové Mesto nad Váhom
19:00
OFK Malzenice
VS
Castkovce
19:00
Lednické Rovne
VS
Nitra

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Viveiro
VS
Somozas
22:00
Villalbés
VS
Atlético Arnoia
22:00
Deportivo La Coruña II
VS
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Lealtad
VS
Sporting Gijon II
17:00
San Martin
VS
L'Entregu
17:00
Gijon Industrial
VS
Lenense
17:00
Real Titánico
VS
Real Oviedo II
17:00
Mosconia
VS
Navarro
21:30
Langreo II
VS
Roces
21:45
Tuilla
VS
Colunga
23:00
Urraca
VS
Covadonga
23:30
Caudal
VS
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

16:45
Siete Villas
VS
Cartes
21:30
Naval
VS
Colindres
23:30
Gimnástica Torrelavega
VS
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

16:15
Basconia
VS
Amurrio
16:30
Portugalete
VS
Lagun Onak
16:30
Urduliz
VS
San Ignacio
17:00
Deportivo Alaves II
VS
Santutxu
22:00
Beti Gazte
VS
CD Vitoria
22:00
Leioa
VS
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

16:45
Grama
VS
Olot
17:00
Girona II
VS
Figueres
17:00
San Cristobal
VS
Castelldefels
17:30
Guineueta
VS
Sants
17:30
Granollers
VS
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

16:45
Villajoyosa
VS
Valencia II
17:00
Silla
VS
Orihuela
17:00
Roda
VS
Olímpic de Xàtiva
22:00
Torrent
VS
Acero
23:00
Villarreal III
VS
Hércules II
00:00
Callosa Deportiva
VS
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Madrid 2021 FP
VS
Trival Valderas
16:30
Parla
VS
Ursaria
16:30
Getafe II
VS
Villaverde-Boetticher
16:30
Carabanchel
VS
Alcobendas Sport
16:30
Torrejón
VS
Rayo Vallecano II
17:00
Las Rozas
VS
Complutense
17:00
Atlético Madrid II
VS
RSD Alcalá
17:00
Colonia Moscardo
VS
Pozuelo Alarcón
21:00
Alcorcón II
VS
Moratalaz
21:30
Galapagar
VS
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 8

17:00
Ribert
VS
Salamanca II
18:00
Arandina
VS
Bembibre
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Colegios Diocesanos
23:00
Almazán
VS
Palencia CF
23:00
Real Ávila
VS
La Virgen del Camino

32 Spain - Tercera - Group 9

14:30
At. Malagueño
VS
Intergym
17:00
Huétor Vega
VS
Torreperogil
23:30
UD San Pedro
VS
Alhaurín
00:00
El Palo
VS
Ciudad de Torredonjimeno
00:00
Motril
VS
Alhaurino
00:00
Atlético Porcuna
VS
Juventud Torremolinos
00:30
Real Jaén
VS
Marbella

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Pozoblanco
VS
Cabecense
17:00
Cartaya
VS
Los Barrios
17:00
Córdoba II
VS
Sevilla III
17:00
Recreativo Huelva
VS
Gerena
17:00
Tomares
VS
Conil
17:00
Utrera
VS
Xerez
00:00
Lucena
VS
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Serverense
VS
San Rafael
17:45
Mallorca II
VS
PE Sant Jordi
18:30
Portmany
VS
Murense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
La Cuadra
VS
Tenerife II
18:00
Lanzarote
VS
Unión Sur Yaiza
18:00
Buzanada
VS
Unión Viera
18:00
Vera
VS
Arucas
18:30
Tenisca
VS
Herbania
19:00
Gran Tarajal
VS
Marino

32 Spain - Tercera - Group 13

16:15
Real Murcia II
VS
Archena Sport
16:30
La Union Atletico
VS
UD Caravaca
16:30
Yeclano
VS
CAP Ciudad de Murcia
17:00
Cartagena II
VS
Mazarrón FC
17:00
Racing Murcia
VS
Huércal-Overa
17:15
Bullense
VS
Bala Azul
17:15
Los Garres
VS
Deportiva Minera
22:00
Cartagena FC
VS
El Palmar
23:15
Lorca Deportiva
VS
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Miajadas
VS
Badajoz II
17:00
Olivenza
VS
Extremadura UD II
17:00
Diocesano
VS
Don Álvaro
17:00
Azuaga
VS
Aceuchal
17:00
Calamonte
VS
UP Plasencia
17:30
Villafranca
VS
Jerez
23:15
Llerenense
VS
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Azkoyen
VS
Txantrea
21:30
Murchante
VS
Huarte
23:00
Corellano
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

16:30
Calahorra II
VS
Haro
16:30
Casalarreina
VS
Cenicero
17:00
CDFC La Calzada
VS
Varea
22:00
Anguiano
VS
Arnedo
23:30
Vianés
VS
Alfaro

32 Spain - Tercera - Group 17

16:45
Barbastro
VS
Cariñena
17:00
Cuarte Industrial
VS
Real Zaragoza II
17:00
Calamocha
VS
Atletico Monzon
17:15
Binéfar
VS
Caspe
21:00
Robres
VS
Biescas
22:00
Belchite 97
VS
Giner Torrero

32 Spain - Tercera - Group 18

17:00
Albacete II
VS
Quintanar del Rey
17:00
Conquense
VS
Azuqueca
23:30
Hogar Alcarreño
VS
Villarrobledo
00:00
Ciudad Real
VS
Miguelturreño

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Oddevold
VS
Grebbestad
19:00
Forward
VS
Stenungsund
19:00
Yxhult
VS
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
Stockholm Internazionale
VS
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Prespa Birlik
VS
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Eskilstuna City
VS
United Nordic
19:00
Huddinge
VS
Karlslund
19:00
Värmbols
VS
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:30
Ullared
VS
Eskilsminne
21:00
Sävedalen
VS
Tord

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Rio São Paulo
VS
Goytacaz
01:00
7 de Abril
VS
Serra Macaense

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Brasil Farroupilha
VS
Guarany de Bagé
01:00
Avenida
VS
Veranópolis
05:00
São Paulo RS
VS
União RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Defensores Unidos
VS
Deportivo Merlo
01:00
Villa San Carlos
VS
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
Douglas Haig
VS
Central Norte
02:00
Boca Unidos
VS
Unión Sunchales
02:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Defensores Belgrano VR
02:00
Sarmiento Resistencia
VS
Sportivo Belgrano
02:00
Estudiantes de San Luis
VS
Olimpo
02:00
Circulo Deportivo
VS
Huracán Las Heras
02:30
Gimnasia y Tiro
VS
Def. de Pronunciamiento
02:30
Villa Mitre
VS
Juventud Unida Univ.
03:00
Ciudad de Bolívar
VS
Sportivo Peñarol
03:00
Independiente Chivilcoy
VS
Deportivo Madryn
03:00
Sportivo Desamparados
VS
Sansinena
04:00
Cipolletti
VS
Sol de Mayo
05:00
Gimnasia Concepción
VS
Chaco For Ever

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
United
VS
RCA
05:00
Britannia
VS
Nacional

144816 Belize - Premier League

04:30
San Pedro Pirates
VS
Garden City
06:30
Hankook Verdes
VS
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

10:00
Suva
VS
Ba
10:00
Nadi
VS
Rewa
11:30
Navua
VS
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

20:00
Cosmos
VS
Murata
20:00
Folgore
VS
Faetano
20:00
Libertas
VS
Tre Penne

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Flamurtari
19:00
Albpetrol Patos
VS
Labëria
19:00
Luftëtari
VS
Memaliaj
19:00
Devolli
VS
Sopoti Librazhd
19:00
Tepelena
VS
Gramozi Ersekë
19:00
Përmeti
VS
Këlcyra

99474 World - Friendly International Women

23:00
Ecuador W
VS
Venezuela W
04:00
Costa Rica W
VS
จาไมกา W

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Tammeka
VS
Tartu Kalev

5 Brazil - Brasileiro U20

20:30
Palmeiras U20
VS
Internacional U20

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Rīgas FS
VS
Liepāja

98 Australia - Ffa Cup

12:30
Queensland Lions
VS
บริสเบน รอร์

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Gold Coast Knights
VS
Gold Coast United
14:00
Capalaba
VS
Redlands United
14:00
Brisbane Strikers
VS
Olympic
14:00
Brisbane Roar II
VS
Logan Lightning
15:00
SC Wanderers
VS
Peninsula Power

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Liège
VS
Heist
20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

15:30
Heidenheim U19
VS
Mainz U19
16:00
Borussia Dortmund U19
VS
Schalke 04 U19
16:00
Wuppertaler SV U19
VS
Koln U19
16:00
RW Essen U19
VS
Oberhausen U19
16:00
Bochum U19
VS
Fortuna Koln U19
16:00
Viktoria Berlin U19
VS
Osnabruck U19
16:00
Augsburg U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
16:00
Bayern U19
VS
Hoffenheim U19
16:00
Ulm U19
VS
Hessen Kassel U19
18:00
Stuttgarter Kickers U19
VS
Astoria Walldorf U19
18:00
Saarbrucken U19
VS
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:45
Napoli U19
VS
Atalanta U19
16:00
Roma U19
VS
Empoli U19
17:45
Juventus U19
VS
Bologna U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Black Leopards
VS
Free State Stars
20:30
Cape Town Spurs
VS
Platinum City Rovers
20:30
University of Pretoria
VS
TTM

65437 Panama - Lpf

08:00
Azuero
VS
Independiente

122 Kosovo - Superliga

18:00
Drenica
VS
Dukagjini
18:00
KF Ballkani
VS
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:30
Münsingen
VS
Langenthal
19:30
Winterthur II
VS
Uzwil
20:00
Delémont
VS
Buochs
20:30
Kosova
VS
Wohlen
21:00
Grasshopper II
VS
Solothurn

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Jeunesse d'Esch
VS
Differdange 03
21:00
F91 Dudelange
VS
Victoria Rosport
21:00
Rodange
VS
Swift Hesperange

2493 Mauritania - Super D1

21:30
Tevragh-Zeïne
VS
Garde Nationale
23:30
Police
VS
Nouakchott King's

227 Russia - Pfl

18:00
Anzhi
VS
Kuban Kholding
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Makhachkala

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Black Bulls Maputo
20:00
Ferroviario Beira
VS
Ferroviário Nacala
20:00
Ferroviário Nampula
VS
Songo

20 Portugal - Liga Revelacao U23

19:00
Sporting CP U23
VS
Benfica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

18:00
Tarsa W
VS
San José Tablero W

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Tucson
07:30
North Texas
VS
New England II

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Real Betis U19
VS
Sanluqueno U19
17:00
Pabellón Ourense U19
VS
Bezana U19
17:00
Marina Sport U19
VS
Real Oviedo U19
17:00
Sporting Gijón U19
VS
Bansander U19
17:00
Osasuna U19
VS
Eibar U19
17:00
Txantrea U19
VS
Getxo U19
17:00
Pamplona U19
VS
UD Logroñés U19
17:00
Barcelona U19
VS
Europa U19
17:00
Real Zaragoza U19
VS
Bellvitge U19
17:00
San Francisco U19
VS
Damm U19
17:00
Coria U19
VS
Granada U19
17:00
Santa Fe U19
VS
Almería U19
17:00
Vázquez Cultural U19
VS
Sevilla U19
17:00
Elche U19
VS
Conquense U19
17:10
Atlético Jaén U19
VS
El Ejido U19
17:15
Val Miñor U19
VS
Ural U19
17:30
Atlético Perines U19
VS
Deportivo La Coruña U19
17:30
Tudelano U19
VS
Antiguoko U19
17:30
Villegas U19
VS
Oberena U19
17:30
Castilleja U19
VS
Cádiz U19
18:00
Lugo U19
VS
Real Avilés U19
18:00
Calavera U19
VS
Séneca U19
18:00
Atlético GC U19
VS
San José U19
18:15
Real Valladolid U19
VS
Alcorcón U19
21:00
Fuenlabrada U19
VS
Cultural Leonesa U19
21:00
Villarreal U19
VS
Albacete U19
22:00
Levante U19
VS
FC Cartagena U19
22:30
Recreativo Huelva U19
VS
Tomares U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

18:00
Aias Salamina
VS
Pyliou
19:00
Panelefsiniakos
VS
Ethnikos Piraeus
19:00
Aittitos Spata
VS
Asteras Varis
19:00
Thyella Diastavroseos
VS
Proodeftiki

155 Romania - Liga 2

16:30
Universitatea Cluj
VS
Unirea Dej

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Fabrègues
VS
Agde
20:00
Rodez II
VS
Nîmes II
20:00
Salinieres Aigues Mortes
VS
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Mandelieu LN
VS
Cannes

44 Argentina - Reserve League

01:45
Godoy Cruz Res.
VS
Banfield Res.

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Al Sareeh
VS
Kfarsoum
19:30
Blama
VS
Amman

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Matonense
VS
VOCEM

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Johansen
VS
Central Parade
02:00
East End Lions
VS
Ports Authority

1004 Canada - Premier League

01:00
Atlético Ottawa
VS
York9

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Rheindorf Altach II
VS
Nenzing

80 Chile - Segunda División

22:30
Deportes Valdivia
VS
Lautaro de Buin
02:00
General Velásquez
VS
Colina
02:00
Concepcion
VS
Recoleta
02:30
Iberia
VS
Independiente

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Glacis United
VS
Mons Calpe

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Sony Sendai
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Matsue City
VS
Biwako Shiga
11:00
Honda Lock
VS
Kariya
11:00
Nara Club
VS
Osaka
11:00
Kochi United
VS
Honda
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Reinmeer Aomori

49477 ไทยลีก 3

15:30
ACDC
VS
Royal Thai Fleet
15:30
Banbueng
VS
Marines Eureka
15:30
Kabin United
VS
Kohkwang
15:30
Siam
VS
Nonthaburi
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
North Bangkok University
15:30
Prime Bangkok
VS
Inter Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Bangkok
15:30
Kanjanapat Group
VS
IPE Samut Sakhon
15:30
Saraburi United
VS
Bang Pa-in
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Udon United
VS
Mahasarakham United
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Yasothon
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Trang
15:30
Jalor City
VS
Satun United
15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
See Kwae
15:30
Phitsanulok
VS
Uttaradit
16:30
Nakhon Si Thammarat
VS
Surat Thani FC
17:00
Chiangrai
VS
Maejo United

1233 Finland - Kolmonen

17:00
TP-47
VS
HauPa
20:00
PPJ
VS
P-Iirot