lsm99

ตารางบอล 30 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
อาร์เซน่อล
21:00
เบิร์นลีย์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ลิเวอร์พูล
VS
ไบรท์ตัน
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
คริสตัล พาเลซ
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เชลซี
21:00
วัตฟอร์ด
VS
เซาแธมป์ตัน
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ฟูลัม
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
บริสตอลซิตี
VS
บาร์นสลีย์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
มิลล์วอลล์
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
แบล็กพูล
21:00
สโตกซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
สวอนซีซิตี
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
เรดิง
VS
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Cheltenham Town
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
มอร์แคมป์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
พอร์ตสมัท
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Northampton Town
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Bradford City
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
สคันธอร์ป
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Port Vale
21:00
Harrogate Town
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Leyton Orient
VS
Hartlepool United
21:00
Mansfield Town
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Stevenage
21:00
Oldham Athletic
VS
Swindon Town
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Exeter City
21:00
Sutton United
VS
Walsall
21:30
Barrow
VS
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
พีเอสวี
VS
ทเวนเต้
23:45
Heracles Almelo
VS
อาแจกซ์
01:00
ฮีเรนวีน
VS
วิเทสส์
02:00
AZ
VS
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
Excelsior
VS
FC Eindhoven
01:00
TOP Oss
VS
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
FC Köln
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
VfL Wolfsburg
20:30
FC Union Berlin
VS
FC Bayern München
20:30
SC Freiburg
VS
SpVgg Greuther Fürth
20:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
FSV Mainz 05
23:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
เม็ตซ์
VS
แซงต์ เอเตียน
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
อตาลันต้า
VS
ลาซิโอ
23:00
เวโรน่า
VS
ยูเวนตุส
01:45
โตริโน่
VS
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เอลเช่
VS
เรอัล มาดริด
21:15
เซบีย่า
VS
โอซาซูนา
23:30
บาเลนเซีย
VS
บียาร์เรอัล
02:00
FC Barcelona
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เอฮิเมะ
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
Sagamihara
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:30
FC เรียวเคียว
VS
มาชิดา เซลเวีย

479 Japan - Ybc Levain Cup

11:05
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เซเรโซ โอซาก้า

49477 ไทยลีก

17:30
Suphanburi Football Club
VS
Khonkaen United
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
BG Pathum United
18:00
PT Prachuap FC
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
19:00
Police Tero FC
VS
Singha Chiangrai United

49477 ไทยลีก 2

17:00
Muangkan United
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
Raj Pracha
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:30
ระยอง เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ตราด เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

18:00
Dinamo Minsk
VS
Isloch

462 England - National League

21:00
Boreham Wood
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Bromley
VS
Halifax Town
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Chesterfield
21:00
Dover Athletic
VS
Stockport County
21:00
Eastleigh
VS
Maidenhead United
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Notts County
21:00
Solihull Moors
VS
Yeovil Town
21:00
Weymouth
VS
King's Lynn Town
21:00
Woking
VS
Altrincham
21:00
Wrexham
VS
Torquay United
23:20
Barnet
VS
Aldershot Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Gateshead
21:00
AFC Telford United
VS
Curzon Ashton
21:00
Alfreton Town
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Brackley Town
VS
Gloucester City
21:00
Chorley
VS
Farsley Celtic
21:00
Darlington
VS
Guiseley
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Spennymoor Town
21:00
Southport
VS
Chester
21:00
York City
VS
Blyth Spartans
21:00
AFC Telford United
VS
Leamington
21:30
Boston United
VS
Hereford

462 England - Fa Trophy

21:00
Bridlington Town
VS
Marske United
21:00
Marine
VS
South Shields
21:00
Hebburn Town
VS
Warrington Town
21:00
Morpeth Town
VS
Pickering Town CFC
21:00
Bootle FC
VS
Widnes
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Yorkshire Amateur
21:00
Shildon AFC
VS
Whitby Town
21:00
Dunston
VS
Bamber Bridge
21:00
Runcorn Linnets
VS
United of Manchester
21:00
Buxton
VS
Colne
21:00
Ashton United
VS
Atherton Collieries
21:00
Witton Albion
VS
Lancaster City
21:00
Hyde United
VS
Mossley
21:00
Liversedge
VS
Scarborough Athletic
21:00
Spalding United
VS
Tamworth
21:00
Wisbech Town
VS
Biggleswade Town
21:00
Lowestoft Town
VS
Yaxley FC
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Newcastle Town
21:00
Hitchin Town
VS
Leiston
21:00
Redditch United
VS
Stourbridge
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Coalville Town
21:00
Mickleover Sports
VS
Grantham Town
21:00
Chasetown
VS
Alvechurch
21:00
Hednesford Town
VS
Peterborough Sports
21:00
Royston Town
VS
Stratford Town
21:00
Carlton Town
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Sporting Khalsa
VS
Rushall Olympic
21:00
Corby Town
VS
Banbury United
21:00
Nantwich Town
VS
Barwell
21:00
Soham Town Rangers
VS
Nuneaton Town
21:00
Matlock Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
St Ives Town
VS
Needham Market
21:00
Bedford Town
VS
Stafford Rangers
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Ilkeston Town
21:00
Basford United
VS
Leek Town
21:00
Bishop's Stortford
VS
Lewes
21:00
Faversham Town
VS
Leatherhead
21:00
Margate
VS
Beaconsfield Town
21:00
Herne Bay
VS
Binfield
21:00
East Thurrock United
VS
Kingstonian
21:00
Hastings United
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Enfield Town
VS
Metropolitan Police FC
21:00
Witham Town
VS
Hanwell Town
21:00
Farnborough
VS
Bowers & Pitsea
21:00
Horsham
VS
Carshalton Athletic
21:00
Chipstead
VS
Whitehawk
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Cheshunt
21:00
Merstham
VS
Welwyn Garden City
21:00
Heybridge Swifts
VS
Hayes & Yeading United
21:00
Marlow
VS
Westfield
21:00
Potters Bar Town
VS
Haringey Borough
21:00
Chertsey Town
VS
Worthing
21:00
South Park
VS
Harrow Borough
21:00
Folkestone Invicta
VS
Hendon
21:00
Walton Casuals
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Wingate & Finchley
VS
AFC Hornchurch
21:00
Bedfont Sports
VS
Harlow Town
21:00
Brentwood Town
VS
AFC Sudbury
21:00
Northwood
VS
Berkhamsted
21:00
Bognor Regis Town
VS
Waltham Abbey
21:00
Chesham United
VS
Bracknell Town
21:00
Uxbridge
VS
Basildon United
21:00
Canvey Island
VS
Burgess Hill Town
21:00
Weston-super-Mare
VS
Taunton Town
21:00
Thame
VS
Wimborne Town
21:00
AFC Totton
VS
Dorchester Town
21:00
Paulton Rovers
VS
Larkhall Athletic
21:00
Gosport Borough
VS
Salisbury
21:00
Yate Town
VS
Willand Rovers
21:00
Frome Town
VS
Poole Town
21:00
Plymouth Parkway
VS
Merthyr Town
21:00
Cinderford Town
VS
Thatcham Town
21:00
Hartley Wintney
VS
Melksham Town
21:15
Radcliffe Borough
VS
Frickley Athletic

462 England - Premier League U18

16:30
Chelsea U18
VS
Reading U18
17:00
Arsenal U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
Norwich U18
VS
West Brom U18
17:00
Southampton U18
VS
Brighton U18
17:00
Liverpool U18
VS
Everton U18
17:00
Newcastle Utd U18
VS
Manchester City U18
18:00
Aston Villa U18
VS
Tottenham U18
18:00
Birmingham City U18
VS
West Ham U18
18:00
Leicester U18
VS
Fulham U18
18:00
Blackburn U18
VS
Leeds United U18
18:00
Derby U18
VS
Manchester United U18
18:30
Sunderland U18
VS
Nottingham Forest U18
18:30
Wolverhampton U18
VS
Burnley U18
19:00
Middlesbrough U18
VS
Stoke City U18

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Coggeshall Town
VS
Barking
21:00
Dereham Town
VS
Aveley
21:00
Grays Athletic
VS
Hullbridge Sports
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
St Neots Town
VS
Ware
21:00
AFC Dunstable
VS
Aylesbury United
21:00
FC Romania
VS
Kidlington
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Colney Heath
21:00
North Leigh
VS
Biggleswade

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
GVVV
VS
Excelsior Maassluis
19:30
Scheveningen
VS
ASWH
20:00
Volendam II
VS
Koninklijke HFC
20:00
Kozakken Boys
VS
TEC
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
AFC
20:00
Spakenburg
VS
Quick Boys
20:30
Jong Sparta
VS
HHC
20:30
Katwijk
VS
Noordwijk
23:00
De Treffers
VS
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
St. Pauli
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Erzgebirge Aue
18:30
Dynamo Dresden
VS
Sandhausen
01:30
Hamburger SV
VS
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

19:00
Waldhof Mannheim
VS
Saarbrücken
19:00
Zwickau
VS
Havelse
19:00
1860 München
VS
Freiburg II
19:00
Hallescher FC
VS
MSV Duisburg
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Viktoria Berlin
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Phönix Lübeck
VS
Heider SV
19:00
VfB Oldenburg
VS
Hannover 96 II
20:00
Jeddeloh
VS
LSK Hansa
20:00
Oberneuland
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Illertissen
19:00
Pipinsried
VS
Nürnberg II
19:00
Schalding-Heining
VS
Wacker Burghausen
19:00
1860 Rosenheim
VS
Greuther Fürth II
19:00
Bayreuth
VS
Rain / Lech
19:00
Eichstätt
VS
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Eilenburg
VS
Tasmania Berlin
18:00
Lokomotive Leipzig
VS
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Mainz 05 II
VS
Schott Mainz
19:00
Astoria Walldorf
VS
Pirmasens
19:00
Hoffenheim II
VS
Balingen
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Aalen
19:00
Ulm
VS
FC Gießen
20:00
Hessen Kassel
VS
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Borussia M'gladbach II
19:00
Rödinghausen
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Wegberg-Beeck
VS
Bonner SC
19:00
Homberg
VS
Lippstadt 08
19:00
Fortuna Köln
VS
Uerdingen
19:00
Wuppertaler SV
VS
Wiedenbrück
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Köln II
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Nöttingen
19:00
Ravensburg
VS
CfR Pforzheim
19:00
Backnang
VS
Freiburger FC
19:00
SGV Freiberg
VS
Bruchsal
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Göppinger SV
20:30
Oberachern
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Linx
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Villingen
VS
Neckarsulmer SU
20:30
Reutlingen
VS
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Eintracht Bamberg
VS
Sand
19:00
Würzburger FV
VS
Ammerthal
19:00
Karlburg
VS
Seligenporten
19:00
Neumarkt Germany
VS
Bayern Hof
19:00
Gebenbach
VS
Ansbach
20:00
Vatan Spor
VS
TSV Abtswind
20:00
Vilzing
VS
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Schwaben Augsburg
VS
1860 München II
19:00
Ingolstadt II
VS
Gundelfingen
19:00
Deisenhofen
VS
Kottern
19:00
Türkspor Augsburg
VS
Hallbergmoos-Goldach
19:00
Kirchanschöring
VS
Garching
21:00
Jahn Regensburg II
VS
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

18:00
Dassendorf
VS
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Bayern Alzenau
VS
Buchonia Flieden
20:00
Viktoria Griesheim
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Waldgirmes
VS
Hessen Dreieich
21:00
FC 1906 Erlensee
VS
Baunatal
21:00
Neuhof
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

23:00
Siegburger SV
VS
Wesseling-Urfeld

11 โอเบอร์ลีกา

23:00
Union Nettetal
VS
Hilden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Ramlingen/Ehlershausen
22:00
Wolfenbüttel
VS
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Pampow
18:30
BSC Süd 05
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Rostocker FC
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Hansa Rostock II
VS
Stern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:30
VfL Halle
VS
Blau-Weiß Zorbau
18:30
Wacker Nordhausen
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
Einheit Rudolstadt
VS
Budissa Bautzen
18:30
International Leipzig
VS
Krieschow
18:30
Arnstadt
VS
Rot-Weiß Erfurt
18:30
Oberlausitz Neugersdorf
VS
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Eintracht Trier
VS
Salmrohr
20:30
Kaiserslautern II
VS
Mülheim-Kärlich
20:30
Hassia Bingen
VS
Karbach
20:30
Pfeddersheim
VS
Dudenhofen
20:30
Mechtersheim
VS
Jagersburg
21:00
Eppelborn
VS
Diefflen
21:00
Eisbachtal
VS
Gonsenheim
22:30
Emmelshausen
VS
FV Engers 07

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
TSB Flensburg
VS
Weiche Flensburg II
19:00
Eutiner SV
VS
Dornbreite Lubeck
19:00
Altenholz
VS
Kronshagen

2454 Albania - Superliga

18:45
Laçi
VS
Skënderbeu Korçë
21:45
Vllaznia Shkodër
VS
Tirana

919 Armenia - Premier League

22:30
Urartu
VS
Ararat

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Austria Klagenfurt
VS
Admira
22:00
Rheindorf Altach
VS
Hartberg
22:00
Ried
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

17:00
Blau-Weiß Linz
VS
Floridsdorfer AC
19:30
Austria Wien II
VS
Kapfenberger SV
19:30
Dornbirn
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Zira
VS
Keşlə FK
21:30
คาราบัค
VS
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Slonim
VS
Volna
19:00
Gomelzheldortrans
VS
Baranovichi
21:00
อาร์เซน่อล
VS
Naftan

556 Belgium - Pro League

21:15
Sporting Charleroi
VS
AS Eupen
23:30
Standard Liège
VS
Kortrijk
23:30
Beerschot-Wilrijk
VS
RFC Seraing
01:45
Sint-Truiden
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

01:45
Waasland-Beveren
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Sarajevo
VS
Rudar Prijedor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Zvijezda Gradačac
VS
GOSK Gabela
19:30
Bratstvo Gracanica
VS
Travnik
19:30
Buducnost Banovici
VS
Gorazde
19:30
Vis Kosova
VS
Mladost Doboj Kakanj
19:30
Rudar Kakanj
VS
Gradina Srebrenik
19:30
Orasje
VS
Radnik Hadžići
19:30
Jedinstvo Bihac
VS
Tomislav

224 Bulgaria - Parva Liga

18:15
Slavia Sofia
VS
Botev Vratsa
20:45
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Botev Plovdiv
23:00
Cherno More
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Modrica
19:00
Podrinje Janja
VS
Slavija
19:00
Sloga Doboj
VS
Tekstilac Derventa
19:00
Drina Zvornik
VS
Zvijezda '09 Brgule
21:00
Sutjeska Foca
VS
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:00
Neftohimik
VS
Sportist Svoge
20:00
Maritsa Plovdiv
VS
Yantra 1919
20:00
Lovech
VS
Septemvri Simitli
20:00
Dobrudzha 1919
VS
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Šibenik
22:05
Gorica
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Kustošija
VS
Cibalia
20:00
Solin
VS
Dugopolje
20:00
Opatija
VS
Jarun
20:00
Dubrava Zagreb
VS
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Doxa
VS
อาโปเอล
23:00
AEL
VS
Aris

116 Cyprus - 2. Division

18:30
ASIL Lysi
VS
Olympiada Lympion
18:30
Onisilos
VS
Othellos
18:30
Anagennisi Deryneia
VS
Omonia Aradippou
19:30
Nea Salamis
VS
Ayia Napa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Zlín
VS
České Budějovice
20:00
Teplice
VS
Slovan Liberec
20:00
Bohemians 1905
VS
Karviná
23:00
Sigma Olomouc
VS
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Chrudim
19:30
Příbram
VS
Třinec
19:30
Prostějov
VS
Lisen

320 Denmark - First Division

19:00
Jammerbugt
VS
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Paide
VS
Legion
20:00
Vaprus
VS
Tulevik
23:00
Tammeka
VS
Kuressaare

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ตูลูส
VS
แก็งก็อง
00:00
Bastia
VS
อาเมียงส์
00:00
ก็อง
VS
Grenoble Foot 38
00:00
ดิฌง
VS
Paris
00:00
Dunkerque
VS
Le Havre
00:00
Nancy
VS
Sochaux
00:00
นีมส์
VS
Niort
00:00
Pau
VS
Ajaccio
00:00
Rodez
VS
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

23:30
Panaitolikos
VS
โอลิมเปียกอส
23:30
PAOK
VS
Apollon Smirnis

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Újpest
22:00
MTK
VS
Debrecen
00:30
Gyirmót
VS
เฟเรนซ์วารอส

802 Israel - Ligat ha'Al

21:30
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Tel Aviv
23:00
Hapoel Katamon
VS
Maccabi Petah Tikva
00:00
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Be'er Sheva
00:30
Ashdod
VS
Maccabi Haifa

748 Latvia - First Liga

18:00
Smiltene
VS
Dinamo Riga
19:00
JDFS Alberts
VS
Auda
19:00
Tukums
VS
Rēzekne / BJSS
00:00
Saldus SS/Leevon
VS
Albatroz

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Struga
VS
Akademija Pandev
19:00
Borec
VS
Rabotnicki
19:00
Skendija 79
VS
Tikves
19:00
Skopje
VS
Renova
19:00
Pelister
VS
Makedonija

2756 Malta - Premier League

20:00
Birkirkara
VS
Hibernians
22:00
Valletta
VS
Santa Lucia
00:00
Hamrun Spartans
VS
Sirens

2756 Malta - First Division

18:00
Zebbug Rangers
VS
St. Andrews
20:00
Marsa
VS
Senglea Athletic
00:00
Pembroke Athleta
VS
Zejtun Corinthians
02:00
Rabat Ajax
VS
St. George's

2345 Moldova - National Division

18:00
Zimbru
VS
Floreşti
21:00
CSF Bălți
VS
Milsami

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Ballymena United
VS
Larne
21:00
Cliftonville
VS
Glenavon
21:00
Coleraine
VS
Portadown
21:00
Linfield
VS
Dungannon Swifts
21:00
Warrenpoint Town
VS
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Annagh United
VS
Institute
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Loughgall
21:00
Dergview
VS
Dundela
21:00
H&W Welders
VS
Ballinamallard United
21:00
Queen's University
VS
Knockbreda

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Kristiansund
VS
Tromsø
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Lillestrøm

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Nieciecza
VS
Śląsk Wrocław
20:00
Warta Poznań
VS
Lechia Gdańsk
22:30
Górnik Zabrze
VS
Zagłębie Lubin
01:00
Jagiellonia Białystok
VS
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

17:40
Jastrzębie
VS
Katowice
23:00
Resovia Rzeszów
VS
Widzew Lodz
01:30
ŁKS Łódź
VS
Polkowice

20 พรีเมียรา ลีกา

23:00
ปอร์โต้
VS
Boavista
01:00
Estoril
VS
เบนฟิกา
03:15
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Leixões
VS
Benfica II

155 Romania - Liga 1

23:00
Universitatea Craiova
VS
Mioveni
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rubin Kazan'
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Rostov
23:00
FK Nizjni Novgorod
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
คราสโนดาร์
VS
Krylya Sovetov

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Aberdeen
VS
Hearts
21:00
เซลติก
VS
Livingston
21:00
Dundee United
VS
St. Johnstone
21:00
St. Mirren
VS
Dundee

1161 Scotland - Championship

21:00
Arbroath
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Kilmarnock
VS
Queen of the South
21:00
Greenock Morton
VS
Hamilton Academical
21:00
Partick Thistle
VS
Inverness CT
21:00
Raith Rovers
VS
Ayr United

1161 Scotland - Scottish Cup

21:00
Albion Rovers
VS
Brora Rangers
21:00
Rothes
VS
Dalbeattie Star
21:00
Lothian Hutchison
VS
Dunbar United
21:00
Elgin City
VS
Clydebank

1161 Scotland - League One

21:00
Alloa Athletic
VS
Airdrieonians
21:00
Clyde
VS
Falkirk
21:00
Cove Rangers
VS
Queen's Park
21:00
East Fife
VS
Dumbarton
21:00
Peterhead
VS
Montrose

1161 Scotland - League Two

21:00
Annan Athletic
VS
Cowdenbeath
21:00
Kelty Hearts
VS
Stirling Albion
21:00
Stranraer
VS
Forfar Athletic

296 Serbia - Super Liga

21:00
Radnički Niš
VS
Mladost Lučani

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Ružomberok
VS
Sereď
23:00
Žilina
VS
Zlaté Moravce
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Pohronie
23:00
Liptovský Mikuláš
VS
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

19:30
Púchov
VS
Dubnica
19:30
Banska Bystrica
VS
Rohožník
19:30
Námestovo
VS
Petržalka akadémia
19:30
Komárno
VS
Slavoj Trebišov
19:30
Partizán Bardejov
VS
FK Košice
23:00
Skalica
VS
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Tabor Sežana
VS
Radomlje
22:00
Olimpija
VS
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Krško
VS
Dekani
19:00
Dob
VS
Rogaška
19:00
Primorje
VS
Gorica
19:00
Rudar Velenje
VS
Ilirija
19:00
Bilje
VS
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
Amorebieta
23:15
ลูโก
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
FC Cartagena
VS
Ponferradina

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Sirius
VS
มัลโม่
20:00
Varberg BoIS
VS
Östersunds FK
22:30
Häcken
VS
Kalmar

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
AIK W
VS
Vittsjo W
19:00
Hammarby W
VS
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

20:00
Västerås SK
VS
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Sollentuna
VS
Haninge
21:00
Hudiksvall
VS
Örebro Syrianska

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Skövde AIK
VS
Utsikten
18:00
Lindome
VS
Assyriska Turabdin
18:00
Qviding FIF
VS
Lund
18:00
Tvååker
VS
Österlen
20:00
Ljungskile
VS
Linköping City
20:00
Torns
VS
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmö
VS
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Super League

23:00
St. Gallen
VS
ยังบอยส์
01:30
Zürich
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Kriens
VS
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
FC Schaffhausen
VS
Wil
23:00
Yverdon Sport
VS
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
Altay
VS
Sivasspor
20:00
Hatayspor
VS
เบซิคตัส
23:00
คอนยาสปอร์
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Samsunspor
20:00
Manisa BBSK
VS
Boluspor
23:00
Eyüpspor
VS
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

18:00
Mariupol
VS
ดินาโมเคียฟ
21:00
ชัคตาร์
VS
Desna
23:30
Inhulets
VS
Veres

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Chernihiv
VS
Munkács
18:30
Bukovyna
VS
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Vovchansk
18:00
Real Pharm
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
18:00
Skoruk Tomakivka
VS
Peremoga
19:00
Balkany Zorya
VS
Nikopol
19:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Yarud Mariupol'

515 Wales - Premier League

20:30
Caernarfon Town
VS
Barry Town United
20:30
Haverfordwest County
VS
Newtown
20:30
Penybont
VS
Bala Town
20:30
The New Saints
VS
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

07:15
Argentinos Juniors
VS
Lanús
01:45
Platense
VS
Atlético Tucumán
01:45
Arsenal de Sarandi
VS
Sarmiento
04:00
Talleres Córdoba
VS
Huracán
04:00
Banfield
VS
Vélez Sarsfield
06:15
Boca Juniors
VS
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Atlético Rafaela
VS
All Boys
07:10
Deportivo Santamarina
VS
Deportivo Morón
21:00
Atlanta
VS
Estudiantes Caseros
02:30
Gimnasia Mendoza
VS
Estudiantes Río Cuarto
03:00
San Martín San Juan
VS
Instituto
03:15
Villa Dálmine
VS
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

03:00
Athletico PR
VS
Santos
05:00
ฟลาเมงโก
VS
Atlético Mineiro
05:15
Juventude
VS
Bahia

5 Brazil - Serie B

07:30
Vasco da Gama
VS
CSA
02:00
Ponte Preta
VS
Vitória
04:45
Confiança
VS
Londrina

5 Brazil - Serie C

03:00
Manaus
VS
Tombense
05:00
Ypiranga Erechim
VS
Novorizontino

80 Chile - Primera Division

02:00
Universidad Chile
VS
Curicó Unido
04:30
Unión Española
VS
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

22:00
Copiapó
VS
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

06:05
Atlético Bucaramanga
VS
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Orsomarso
VS
Real Cartagena
03:00
Fortaleza CEIF
VS
Cortuluá
03:00
Boyacá Chicó
VS
Unión Magdalena
03:00
Valledupar
VS
Boca Juniors de Cali
03:00
Atlético
VS
Leones FC
03:00
Bogotá
VS
Llaneros
04:00
Barranquilla
VS
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

02:30
Guadalupe
VS
ADR Jicaral
05:30
Santos de Guápiles
VS
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Delfin
VS
Universidad Católica
03:00
Orense
VS
Técnico Universitario
05:30
Macará
VS
Manta

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Atletico Marte
04:00
Municipal Limeño
VS
Isidro Metapán
04:30
Once Municipal
VS
Alianza
04:30
CD Platense
VS
FAS

458 Mexico - Liga MX

07:00
Necaxa
VS
Mazatlán
09:00
Juárez
VS
Puebla
05:00
Querétaro
VS
Santos Laguna

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Walter Ferreti
VS
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

04:00
12 de Octubre
VS
Libertad
06:15
Guaraní
VS
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

03:00
Real Garcilaso
VS
Sport Huancayo
03:00
UTC Cajamarca
VS
Universidad San Martín
03:00
Carlos Manucci
VS
Academia Cantolao
03:00
Alianza Atlético
VS
Deportivo Municipal
03:00
Alianza Universidad
VS
Ayacucho
03:00
Sporting Cristal
VS
Sport Boys
03:00
Deportivo Binacional
VS
César Vallejo

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Boston River
VS
River Plate
02:00
Sud América
VS
Deportivo Maldonado
04:15
Plaza Colonia
VS
Progreso
06:30
Torque
VS
Villa Española

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

00:30
Inter Miami
VS
นิวยอร์กซิตี
02:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
03:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
05:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

00:00
Loudoun United
VS
New York RB II
06:00
Memphis 901
VS
Indy Eleven
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Hartford Athletic
06:00
Charleston Battery
VS
Miami FC II
06:00
New Mexico United
VS
Real Monarchs
06:30
Birmingham Legion
VS
Louisville City

614 Algeria - Ligue 1

21:00
USM Alger
VS
RC Arbaâ
21:00
MC Oran
VS
Paradou AC

614 Algeria - Ligue 2

21:00
JS Bordj Ménaïel
VS
MO Béjaïa
21:00
USM Khenchela
VS
Aïn M'lila
21:00
RB Ouargla
VS
MC El Eulma
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
Lakhdaria
21:00
JSM Béjaïa
VS
Hamra Annaba
21:00
Annaba
VS
CA Batna
21:00
JSM Skikda
VS
Teleghma
21:00
MO Constantine
VS
US Chaouia
21:00
WA Boufarik
VS
SC Aïn Defla
21:00
CRB Ain Ouessara
VS
JSM Tiaret
21:00
Ben Aknoun
VS
MCB Oued Sly
21:00
Temouchent
VS
MC Saïda
21:00
SKAF Khémis Mélina
VS
Kouba
21:00
USM El Harrach
VS
El Bayadh
21:00
GC Mascara
VS
ASM Oran
21:00
USM Bel Abbès
VS
USMM Hadjout

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Recreativo da Caála
21:00
Onze Bravos
VS
Académica do Lobito
21:30
Kabuscorp
VS
Petro de Luanda
21:30
Progresso
VS
Sporting de Cabinda

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASK
VS
Douanes
22:30
USFA
VS
Kiko
22:30
ASFB
VS
ASEC Koudougou
00:45
ASFA-Yennenga
VS
SONABEL

886 Egypt - Premier League

22:30
Al Ittihad
VS
Coca-Cola
01:00
ENPPI
VS
Al Mokawloon

468 Ghana - Premier League

22:00
Dreams
VS
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Ashanti GB
VS
Eléphant Coléah
05:00
Loubha Télimélé
VS
Satellite
05:00
Horoya
VS
Sequence
05:00
Fello Star
VS
Hafia

1179 Kenya - Premier League

17:00
Gor Mahia
VS
Sofapaka
17:00
Posta Rangers
VS
Nairobi City Stars
19:00
Tusker
VS
Wazito
19:00
Bidco United
VS
Nzoia United
19:00
KCB
VS
Police

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
FUS Rabat
VS
Khouribga
00:15
Difaâ El Jadida
VS
Raja Casablanca
02:30
Mouloudia Oujda
VS
Riadi Salmi

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Kawkab Marrakech
VS
Ittihad Khemisset
21:30
AS Salé
VS
CR Khemis Zemamra
21:30
Chabab Atlas Khénifra
VS
Wydad Fès

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mtibwa Sugar
VS
Dodoma Jiji
23:00
Young Africans
VS
Azam

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Kafue Celtic
VS
Nkana
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Nkwazi
20:00
Konkola Blades
VS
ZESCO United
20:00
Green Eagles
VS
Indeni
20:00
Forest Rangers
VS
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

01:30
UE Santa Coloma II
VS
Penya Encarnada
01:30
Atlètic Amèrica
VS
Jenlai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

21:30
Padideh Khorasan
VS
Naft Masjed Soleyman
21:30
Esteghlal
VS
Tractor Sazi
21:30
Sanat Naft
VS
Fajr Sepasi
21:30
Sepahan
VS
Havadar

7091 Oman - Professional League

18:50
Nizwa
VS
Al Seeb
18:55
Al-Nahda
VS
Sohar
21:15
Al Suwaiq
VS
Al Nasr

74505 Qatar - Premier League

21:15
Al Duhail
VS
Qatar SC
21:15
Al Shamal
VS
Al Khor
23:30
Al Arabi
VS
Al Rayyan
23:30
Al Sadd
VS
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

21:40
Al Ittifaq
VS
Dhamk
22:05
Al Taawon
VS
Abha
23:50
Al Feiha
VS
Al Nassr

1439 Tunisia - Ligue 1

20:30
CA Bizertin
VS
ES Tunis
20:30
Hammam-Sousse
VS
Hammam-Lif
20:30
Chebba
VS
Olympique Béja
20:30
Zarzis
VS
Rejiche

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:50
Al Jazira Al Hamra
VS
Dibba Al Hisn
19:50
Masafi
VS
Hatta
19:50
Masfut
VS
Al Bataeh
19:55
Gulf Heroes
VS
Al Arabi

15326 Bermuda - Premier League

06:00
Dandy Town Hornets
VS
Devonshire Cougars

64306 Hong Kong - Premier League

15:30
Kitchee
VS
HK U23

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Incheon United
VS
Seoul
14:30
Suwon Bluewings
VS
Jeonbuk Motors
17:00
Seongnam
VS
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

13:00
Gimhae City
VS
Yangju Citizen
13:00
Mokpo City
VS
Cheongju

52126 Pakistan - Premier League

17:00
SSGC
VS
Humma

462 England - Vanarama National League South

21:00
Chelmsford City
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Chippenham Town
VS
Braintree Town
21:00
Dorking Wanderers
VS
Dartford
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Hampton & Richmond
21:00
Ebbsfleet United
VS
Bath City
21:00
Hungerford Town
VS
Maidstone United
21:00
Slough Town
VS
Concord Rangers
21:00
St Albans City
VS
Eastbourne Borough
21:00
Tonbridge Angels
VS
Oxford City
21:00
Welling United
VS
Billericay Town

44 Argentina - Primera C

01:00
Sportivo Italiano
VS
Victoriano Arenas
01:00
Central Córdoba
VS
Real Pilar
01:00
Excursionistas
VS
Claypole
02:00
Berazategui
VS
Deportivo Laferrere

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

00:30
EVV
VS
Groene Ster

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
Staphorst
VS
HSV Hoek
19:30
Excelsior '31
VS
Lisse
19:30
GOES
VS
VVOG
19:30
Barendrecht
VS
ODIN '59
19:30
DVS '33
VS
Sparta Nijkerk
19:30
SteDoCo
VS
ACV
20:00
Ter Leede
VS
Harkemase Boys
23:00
VVSB
VS
DOVO

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
The Strongest
VS
Blooming
04:15
Wilstermann
VS
Guabirá

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:00
Meux
VS
Verlaine
01:00
Couvin-Mariembourg
VS
Waremme

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

23:00
Harelbeke
VS
Oudenaarde
00:30
Ninove
VS
Zelzate
00:30
Dikkelvenne
VS
Ronse
01:00
Lokeren-Temse
VS
Olsa Brakel

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

01:00
Berchem Sport
VS
Heur Tongeren
01:00
Hoogstraten
VS
KSC City Pirates
01:00
Sporting Hasselt
VS
Olympia Wijgmaal
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Svelta Melsele
VS
Oostkamp
00:30
Sint-Niklaas
VS
Tempo Overijse
01:00
FC Lebbeke
VS
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Turnhout
VS
Nijlen
00:30
Sint-Lenaarts
VS
Wellen
00:30
Berlaar-Heikant
VS
De Kempen
01:00
Racing Mechelen
VS
Zwarte Leeuw
01:00
Esperanza Pelt
VS
Eendracht Termien
01:00
Beringen
VS
Witgoor Sport
01:00
ลีลล์
VS
Weerstand Koersel
01:00
Betekom
VS
Diest

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:00
Wezel
VS
K. Kontich
00:30
Antonia
VS
Rapid Leest
00:30
Oppuurs
VS
Vorselaar
00:30
Ternesse
VS
Bornem
01:00
Geel
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:30
Houtem-Oplinter
VS
Bertem-Leefdaal
01:00
Linden
VS
Liedekerke
01:30
Ixelles
VS
Genappe

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
KFC Eksel
VS
Alken
00:30
Achel
VS
Herderen-Millen
00:30
Helson Helchteren
VS
Herkol
00:30
Bregel Sport
VS
Zonhoven United
01:00
Juve Hasselt
VS
Groen Star Beek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Libramont
VS
Aubange
01:30
La Roche
VS
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Berlare
VS
Latem
00:30
Eendracht Aalter
VS
Eendracht Zele
00:30
Excelsior Mariakerke
VS
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Excelsior Zedelgem
23:30
Sassport Boezinge
VS
RC Lauwe
00:00
Rumbeke
VS
Diksmuide
00:00
Roeselare Daisel
VS
Racing Waregem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

18:00
Ludogorets III
VS
Septemvri Tervel

116 Cyprus - 3. Division

18:30
Digenis Ypsonas
VS
APEP
18:30
AE Zakakiou
VS
Halkanoras
18:30
Elia Lythrodonta
VS
Peyia
18:30
Kouris Erimi
VS
Digenis Morphou
18:30
Omonia Psevda
VS
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Benesov
VS
Sokol Hostoun
15:15
Baník Sokolov
VS
Karlovy Vary
15:15
Admira Praha
VS
Slavoj Vyšehrad
15:15
Zbuzany
VS
Dukla Praha II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Slovan Liberec II
15:30
Přepeře
VS
Jablonec II
19:30
Jiskra Domažlice
VS
Králův Dvůr
19:30
Sokol Živanice
VS
Sokol Brozany
19:30
Ústí nad Orlicí
VS
Slovan Velvary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Vratimov
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Znojmo
15:15
Velké Meziříčí
VS
Zlín II
19:30
Uherský Brod
VS
Dolní Benešov
22:30
Hanácká
VS
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Jindrichuv Hradec
15:30
České Budějovice II
VS
Otava Katovice
15:30
Hořovicko
VS
ZCE Plzen
19:30
Klatovy
VS
Prestice
19:30
Slavoj Mýto
VS
Sokol Lom
19:30
Rokycany
VS
Spartak Sobeslav
19:30
Český lev - Union Beroun
VS
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Neratovice-Byškovice
15:15
Kladno
VS
Slaný
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Meteor Praha
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Olympie Brezova
19:30
Banik Sous
VS
Louny
19:30
Český Brod
VS
Ostrov
19:30
Dobris
VS
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Horky nad Jizerou
15:30
Kosmonosy
VS
Letohrad
15:30
Velke Hamry
VS
Vysoke Myto
19:30
Náchod
VS
Poříčany
19:30
Benatky nad Jizerou
VS
Tochovice
19:30
Kolín
VS
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
Bzenec
VS
Valašské Meziříčí
19:00
Holesov
VS
Hranice
19:00
HFK Olomouc
VS
Slavičín
19:30
Nove Sady
VS
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Zbrojovka Brno II
15:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Humpolec
15:30
Havlickuv Brod
VS
Stara Rise
19:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Hodonín-Šardice
19:30
Žďár nad Sázavou
VS
Sokol Lanžho

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
BK Union
VS
Solrød
18:00
Allerod
VS
Frederikssund
18:00
Ishøj
VS
Avarta
19:00
B 1903
VS
Herstedøster
19:00
Brønshøj
VS
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
GVI
VS
Skovshoved
17:00
Holbæk B&I
VS
B 1908
18:00
LSF
VS
AB Tårnby
19:00
KFUM
VS
Tarnby FF
19:00
Køge Nord
VS
Ringsted

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Sydvest
VS
OKS
18:00
Tarup-Paarup
VS
Varde IF Elite
18:30
Hedensted
VS
Oure
19:00
Aarhus Fremad II
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Vejgaard B
VS
Norresundby
18:30
Kjellerup
VS
VRI
19:00
Odder
VS
Holstebro
21:00
ASA Aarhus
VS
Fuglebakken KFUM

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

19:00
Makedonikos Neapolis
VS
Poseidon Nea Michaniona

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Viterbese
VS
Ancona

251 Italy - Serie C: Girone C

19:00
Bari 1908
VS
Catanzaro
19:30
Latina
VS
Fidelis Andria
19:30
Monopoli
VS
Nuova Monterosi
19:30
Paganese
VS
Virtus Francavilla
22:30
Picerno
VS
Foggia
22:30
Taranto
VS
Potenza Calcio
22:30
Turris
VS
Juve Stabia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Fossano
VS
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Caldiero Terme
VS
Clodiense
20:00
Luparense
VS
Levico

251 Italy - Serie D: Girone D

19:30
Prato
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone F

19:30
Castelnuovo Vomano
VS
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Aprilia
VS
Lanusei
20:00
Vis Artena
VS
CynthiAlbalonga

1578 Norway - 2. Division

18:00
Kvik Halden
VS
Moss
19:00
Sotra
VS
Øygarden
19:00
Kjelsås
VS
Skeid
19:00
Arendal
VS
Vard
19:00
Fram
VS
Flekkerøy
20:00
Kongsvinger
VS
Bærum

2 Poland - 2. Liga East

17:30
Bełchatów
VS
Sokół Ostróda
18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Znicz Pruszków
18:00
Hutnik Krakow
VS
Wisła Puławy
18:00
Lech Poznań II
VS
Wigry Suwałki
18:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Chojniczanka Chojnice
19:00
Pogoń Siedlce
VS
Radunia Stężyca
20:00
Ruch Chorzów
VS
Olimpia Elbląg

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Paşcani
19:00
SJ Vaslui
VS
Bucovina Radauti
19:00
CSM Bacău
VS
Şomuz Fălticeni
19:00
Dante Botoşani
VS
Ştiinţa Miroslava
19:00
Hușana Huși
VS
Foresta Suceava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Dinamo Bacău
VS
Metalul Buzău
19:00
Făurei
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Otelul
VS
Sporting Lieşti
19:00
Focsani
VS
Sportul Chiscani
19:00
Viitorul Ianca
VS
Aerostar Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
FCV Farul Constanţa II
19:00
Gloria Albeşti
VS
Popești-Leordeni
19:00
Olteniţa
VS
CSM Fetești

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Progresul Spartac
VS
Dinamo Bucureşti II
19:00
Tunari
VS
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Blejoi Vispeşti
VS
Odorheiu Secuiesc
19:00
Olimpic Cetate
VS
Pucioasa
19:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Targu Secuiesc
19:00
Plopeni
VS
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Sporting Roşiori
VS
Petrolul Potcoava
19:00
Filiaşi
VS
Viitorul Dăești
19:00
Minerul Costeşti
VS
CS U Craiova II

296 Serbia - Srpska Liga - East

18:30
Meševo
VS
Hajduk Veljko
18:30
Trajal Krusevac
VS
Sloga Leskovac
18:30
Pčinja Trgovište
VS
Vlasina
18:30
Dinamo Vranje
VS
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

18:30
Sloga Požega
VS
Real Podunavci
18:30
Mladi Radnik
VS
Sloga Kraljevo
18:30
Borac Čačak
VS
Semendrija 1924
18:30
Trepča
VS
Mačva 1929
18:30
Sloga Bajina Basta
VS
RSK Rabrovo
18:30
Takovo
VS
Radjevac Krupanj
18:30
Sloboda Užice
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
OFK Malzenice
19:00
Povazska Bystrica
VS
TEMPO Partizánske
19:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Marcelová
19:00
Nitra
VS
Veľké Ludince
19:00
Castkovce
VS
Lednické Rovne

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Arzúa
VS
Viveiro
23:30
Silva
VS
Villalbés
00:30
Barco
VS
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 2

20:45
Real Oviedo II
VS
Mosconia
22:00
Roces
VS
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

21:15
Cartes
VS
Naval
21:30
Barreda
VS
Siete Villas
21:30
Cultural Guarnizo
VS
Castro
21:30
Noja
VS
Torina
21:45
Samano
VS
Gimnástica Torrelavega
22:00
Colindres
VS
Escobedo
23:00
Vimenor
VS
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Pasaia KE
VS
Anaitasuna FT
21:30
San Ignacio
VS
Leioa
21:30
Santutxu
VS
Aurrera de Ondarroa
22:00
Beasain
VS
Deportivo Alaves II
22:00
Lagun Onak
VS
Beti Gazte
22:30
Amurrio
VS
Durango
22:30
Uritarra
VS
Urduliz
23:00
CD Vitoria
VS
Basconia
23:00
Deusto
VS
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Vilafranca
VS
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

21:00
Hércules II
VS
Torrent
21:45
Elche II
VS
Atzeneta
22:00
Jove Espanol
VS
Roda
22:15
Castellon II
VS
Torrellano
22:30
Beniganim
VS
Villajoyosa
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Silla
23:00
Callosa Deportiva
VS
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

16:15
Complutense
VS
Alcorcón II
22:30
RSD Alcalá
VS
Las Rozas
23:00
Rayo Vallecano II
VS
Carabanchel
23:45
Alcobendas Sport
VS
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
Ribert
21:15
Bembibre
VS
Almazán
21:15
La Virgen del Camino
VS
Guijuelo
21:30
Numancia II
VS
Mirandés II
21:30
UD Santa Marta
VS
Real Ávila
21:30
Salamanca II
VS
Arandina
21:30
Atlético Tordesillas
VS
Cultural Leonesa II

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Intergym
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Sevilla III
VS
Recreativo Huelva
21:45
Gerena
VS
Tomares

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Rotlet Molinar
VS
Mallorca II
21:00
Mercadal
VS
Constància
21:00
PE Sant Jordi
VS
Llosetense
21:30
Felanitx
VS
Campos
22:00
Manacor
VS
Inter Ibiza
22:00
Platges de Calvià
VS
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Arucas
VS
Buzanada
17:30
Unión Viera
VS
Tenisca
22:30
Unión Sur Yaiza
VS
La Cuadra
00:00
Las Zocas
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

22:00
Archena Sport
VS
Racing Murcia
22:00
Bala Azul
VS
Yeclano
00:00
Mazarrón FC
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
UP Plasencia
VS
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Subiza
VS
Beti Onak
21:00
Cortes
VS
Murchante
21:00
Beti Kozkor
VS
Pamplona
21:00
Huarte
VS
Azkoyen
21:30
Cantolagua
VS
Avance Ezcabarte
22:00
Txantrea
VS
Corellano
22:30
Burladés
VS
Gares

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Berceo
VS
CDFC La Calzada
22:00
Agoncillo
VS
Vianés
22:00
Arnedo
VS
River Ebro
22:00
Cenicero
VS
Anguiano
22:00
Haro
VS
Rapid de Murillo
22:00
Oyonesa
VS
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

21:30
Caspe
VS
Robres
22:00
Utebo
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

21:00
Albacete II
VS
Hogar Alcarreño
22:00
Guadalajara
VS
Illescas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Kumla
VS
Yxhult
20:00
IF Karlstad II
VS
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Enskede
VS
Skiljebo
19:00
Karlberg
VS
Kvarnsveden
19:30
Stocksund
VS
Sandvikens AIK
21:00
Arlanda
VS
IFK Österåker
21:30
Gute
VS
Enkoping
22:00
Lidingö
VS
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Frösö
VS
Bergnasets
19:00
Täfteå
VS
IFK Östersund
19:00
Tegs SK
VS
Ytterhogdal
19:00
Stöde
VS
Boden
19:00
Friska Viljor
VS
Sandviks
20:45
Storfors
VS
Gottne IF
21:45
Umeå FC Akademi
VS
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Hässleholms IF
VS
Balkan
20:00
Berga
VS
Prespa Birlik
20:00
Solvesborg
VS
Nosaby
20:00
Rosengård
VS
IFK Hässleholm
20:00
Karlskrona
VS
Eslov
20:00
Kristianstad
VS
Olympic
23:00
Karlshamn
VS
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

18:00
Rynninge
VS
Huddinge
19:00
Eskilstuna City
VS
Motala
19:00
Tyreso
VS
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Vastra Frolunda
VS
Ullared
19:00
Torslanda
VS
Husqvarna
19:00
Tord
VS
Hoganas
19:00
Vinberg
VS
Assyriska BK
19:00
Eskilsminne
VS
Sävedalen
20:00
Astrio
VS
Onsala

5 Brazil - Copa do Nordeste

01:30
Moto Club MA
VS
CRB

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Campo Grande AC
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Serra Macaense
VS
Rio São Paulo
01:00
Serrano RJ
VS
7 de Abril
01:00
Nova Cidade
VS
Carapebus
01:00
Olaria
VS
Perolas Negras
01:00
Goytacaz
VS
Duque de Caxias

5 Brazil - Gaucho 2

02:00
Veranópolis
VS
Avenida
05:00
Lajeadense
VS
Cruzeiro RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
San Miguel
VS
Deportivo Armenio
01:00
Deportivo Merlo
VS
Villa San Carlos
01:00
Cañuelas
VS
Fénix
01:05
Flandria
VS
Defensores Unidos
01:05
Acassuso
VS
Colegiales
01:05
Sacachispas
VS
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Sansinena
VS
Ciudad de Bolívar
02:00
Deportivo Madryn
VS
Cipolletti
06:30
Sol de Mayo
VS
Circulo Deportivo

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
River Plate
VS
Caravel
05:30
RCA
VS
Bubali

144816 Belize - Premier League

05:00
Garden City
VS
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

10:00
Ba
VS
Labasa

3347 San Marino - Campionato

20:00
Faetano
VS
Domagnano
20:00
Murata
VS
Cailungo
20:00
Tre Penne
VS
Cosmos
20:00
Fiorentino
VS
Pennarossa

190318 Yemen - Yemeni League

17:30
Al Saqr
VS
Al Yarmuk Al Rawda

2454 Albania - 1st Division

19:00
Tërbuni Pukë
VS
Erzeni Shijak
19:00
Tomori Berat
VS
Maliqi
19:00
Butrinti Sarandë
VS
Shkumbini Peqin
19:00
Besa Kavajë
VS
Apolonia Fier
19:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Vora
19:00
Bylis Ballsh
VS
Lushnja
19:00
Turbina Cërrik
VS
Burreli
19:00
Pogradeci
VS
Korabi Peshkopi

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Shënkolli
VS
Oriku
19:00
Internacional Tirana
VS
Gramshi
19:00
Ada Velipojë
VS
Veleçiku Koplik
19:00
Murlani
VS
Bulqiza
19:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Klosi

3995 Malaysia - Malaysia Cup

20:00
Pahang
VS
Pulau Pinang
20:00
Perak
VS
Terengganu
20:00
Kuala Lumpur
VS
Selangor United
20:00
Selangor
VS
Kuching FA

146 South Africa - MTN8 Cup

23:00
Cape Town City
VS
Mamelodi Sundowns

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Dender
VS
Thes Sport
01:00
Heist
VS
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Alemannia Aachen U19
VS
Bayer Leverkusen U19
16:00
Dusseldorf U19
VS
Wuppertaler SV U19
16:00
Koln U19
VS
Borussia Dortmund U19
16:00
Energie Cottbus U19
VS
Magdeburg U19
16:00
Jena U19
VS
Wolfsburg U19
16:00
Greuther Fürth U19
VS
Freiburg U19
16:00
Hessen Kassel U19
VS
Bayern U19
18:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Borussia M'gladbach U19
18:00
St. Pauli U19
VS
Bremen U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Saarbrucken U19
19:00
Hamburger SV U19
VS
Hertha U19
19:00
Nurnberg U19
VS
Ulm U19
19:00
Karlsruher U19
VS
Heidenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Verona U19
VS
Juventus U19
18:00
Cagliari U19
VS
Inter U19

2 Poland - Ekstraliga Women

15:45
GKS Katowice W
VS
Medyk Konin W
17:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Bydgoszcz W
17:00
Leczna W
VS
Rekord Bielsko-Biala W
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Śląsk Wrocław W
18:00
UJ Krakow W
VS
Tarnovia Tarnów
19:00
Akademia Piłkarska LG
VS
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

16:00
Udinese U19
VS
Como U19
16:00
Cosenza U19
VS
Ternana U19
19:30
Cittadella U19
VS
Alessandria U19
19:30
Cremonese U19
VS
Parma U19
19:30
Vicenza Virtus U19
VS
Pordenone U19
19:30
Reggiana U19
VS
Brescia U19
19:30
Virtus Entella U19
VS
Monza U19
19:30
Ascoli U19
VS
Lazio U19
19:30
Cesena U19
VS
Perugia U19
19:30
Reggina U19
VS
Crotone U19
20:00
Benevento U19
VS
Frosinone U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Ceske Budejovice U19
16:00
Opava U19
VS
Karvina U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Plzen U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Pardubice W
19:00
Slavia Prague W
VS
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Wisla U18
VS
Slask U18
17:00
Raków Częstochowa U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Zaglebie U18
VS
Warta Poznań U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Hungry Lions
VS
Venda FC
20:30
Jomo Cosmos
VS
Free State Stars
20:30
Polokwane City
VS
University of Pretoria
20:30
Pretoria Callies
VS
TTM
20:30
Richards Bay
VS
TS Sporting

65437 Panama - Lpf

07:00
Costa del Este
VS
Alianza
03:00
Deportivo Universitario
VS
San Francisco
04:00
Tauro
VS
Árabe Unido
06:00
Atlético Chiriquí
VS
Azuero

122 Kosovo - Superliga

18:00
Drita
VS
Malisheva
18:00
KF Feronikeli
VS
KF Llapi
18:00
Dukagjini
VS
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Solothurn
VS
Schötz
21:00
Köniz
VS
Luzern II
21:00
Wohlen
VS
Höngg
21:00
Gossau
VS
Baden
21:00
Balzers
VS
Winterthur II
21:00
Tuggen
VS
St. Gallen II
21:00
Linth
VS
Freienbach
21:00
Thalwil
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Bulle
VS
Echallens
22:00
Buochs
VS
Münsingen
22:00
Grasshopper II
VS
Kosova
22:00
Meyrin
VS
Lausanne II
22:30
Chênois
VS
Terre Sainte
22:30
Martigny Sports
VS
Lancy
22:30
La Chaux-de-Fonds
VS
Naters
23:00
Lugano II
VS
Uzwil

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:45
Sion II
VS
Breitenrain
20:30
Basel II
VS
Brühl
22:00
Young Boys II
VS
Black Stars
22:00
Stade Nyonnais
VS
Rapperswil-Jona
22:00
Étoile Carouge
VS
Zürich II
22:45
Bellinzona
VS
Bavois

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Stadl-Paura
VS
Gleisdorf 09
21:00
Treibach
VS
Gurten
21:00
Hertha
VS
Sturm Graz II

2493 Mauritania - Super D1

23:30
SNIM
VS
Tevragh-Zeïne

227 Russia - Pfl

14:00
SKA-Energiya II
VS
Saturn Ramenskoye
17:00
Chertanovo
VS
Znamya Truda
18:00
Irtysh
VS
Dinamo Barnaul
19:00
Olimp-Dolgoprudny II
VS
Murom

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
IFK Sundsvall W
VS
Jitex W
19:00
Alingsås W
VS
Bollstanäs W
19:00
Lidköping W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Brommapojkarna W
VS
Mallbacken W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Uppsala W
21:00
Norrköping W
VS
Borgeby W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nacala
VS
Incomáti
20:00
Desportivo Maputo
VS
Ferroviário Nampula
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Matchedje de Mocuba

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
Lugano W
VS
Young Boys W
21:00
St. Gallen W
VS
Servette Chênois W
21:00
Luzern W
VS
Yverdon W
23:30
Aarau W
VS
Zurich W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Brondby W
VS
Køge
20:00
AaB W
VS
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

19:00
Issy W
VS
Paris W
19:30
Saint-Étienne W
VS
Montpellier W
19:30
Bordeaux W
VS
Guingamp W
21:30
Fleury 91 W
VS
Stade de Reims W

11 Germany - Dfb Pokal Women

17:00
Karlsruher SC W
VS
Carl Zeiss Jena W
18:30
Bayern Munich W
VS
Eintracht Frankfurt W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Diósgyőri VTK W
VS
Puskás W
20:00
Viktória Szombathely W
VS
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Empoli W
VS
Lazio W
19:30
Inter Milano W
VS
Juventus W
19:30
Pomigliano W
VS
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Mazatlán W
VS
Atlas W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Toluca W

802 Israel - Lig Bet

17:20
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Tzeirei Sakhnin
18:30
Maccabi Bnei Jadida
VS
Ihud Bnei Mejdel Krum
00:30
Hakoah Ramat Gan
VS
Beitar Ramat Gan
00:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Sporting Tel Aviv
00:30
Ramla
VS
Hapoel Segev Shalom

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Portimonense U23
VS
Belenenses U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

17:00
Añorga W
VS
Real Sociedad II W
17:00
Nueva Montaña W
VS
Athletic Club III W
17:30
Atlético Madrid III W
VS
Samper W
18:00
Puerto del Carmen W
VS
Peña la Amistad W
20:00
Arratia W
VS
Racing Santander II W
20:00
Villarreal II W
VS
Elche II W
20:45
Sporting Gijón II W
VS
Real Oviedo II W
21:00
León FF W
VS
Victoria CF W
21:00
Cacereño II W
VS
Cádiz W
21:00
Plaza Argel W
VS
Albacete II W
21:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
Tolosa W
21:30
Logroño II W
VS
Madrid III W
21:30
Murcia Féminas W
VS
UD Aguilas W
22:00
Viajes Interrías W
VS
Gijón FF W
23:00
Santa Teresa II W
VS
Extremadura W
23:00
Güímar W
VS
La Garita W
23:00
Las Majoreras W
VS
Geneto del Teide W
23:00
Unión Viera W
VS
Llamoro W
23:00
Levante II W
VS
Toledo W
23:30
Huesca W
VS
Europa W
00:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Fundación Tenerife W

3483 USA - USL League One

06:00
North Carolina
VS
Greenville Triumph

491 Northern Ireland - Premiership Development League

17:00
Crusaders U20
VS
Warrenpoint Town U20
20:00
Portadown U20
VS
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Barcelona U19
17:30
Oberena U19
VS
Arenas Getxo U19
17:30
Burgos CF U19
VS
Fuenlabrada U19
17:30
La Oliva U19
VS
Las Zocas U19
18:00
Cádiz U19
VS
Sporting Atlético U19
18:00
Orientación Marítima U19
VS
Sobradillo U19
18:00
San José U19
VS
Huracán U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Victoria U19
18:00
Marino U19
VS
Unión Viera U19
18:00
Tenerife U19
VS
Maspalomas U19
18:30
Bellvitge U19
VS
Atlético Baleares U19
19:00
Arucas U19
VS
Águilas SA U19
19:00
Acodetti U19
VS
Mensajero U19
20:30
Deportivo La Coruña U19
VS
Marina Sport U19
20:30
Eibar U19
VS
Txantrea U19
21:00
La Cruz U19
VS
Trival Valderas U19
21:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Badajoz U19
21:00
FC Cartagena U19
VS
Alzira U19
21:00
Conquense U19
VS
Villarreal U19
21:00
Valencia U19
VS
Talavera U19
21:00
Torre Levante U19
VS
Archena U19
21:00
CF San José U19
VS
La Nucía U19
21:15
Covadonga U19
VS
Atlético Perines U19
21:15
Atl. Madrid U19
VS
Rayo Vallecano U19
21:30
Compostela U19
VS
Val Miñor U19
21:30
Real Murcia U19
VS
Alboraya U19
22:00
Real Sociedad U19
VS
Tudelano U19
22:00
Europa U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Montecarlo U19
VS
Cornellà U19
22:00
Almería U19
VS
Castilleja U19
22:00
Real Madrid U19
VS
Unión Adarve U19
22:00
Roda U19
VS
Cartagena FC U19
22:30
Antiguoko U19
VS
Osasuna U19
22:30
Sant Andreu U19
VS
Lleida U19
23:00
Real Avilés U19
VS
Pontevedra U19
23:00
Tolosa U19
VS
Danok Bat U19
23:00
Sanluqueno U19
VS
Recreativo Huelva U19
00:00
Las Rozas U19
VS
Getafe U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

19:00
Ethnikos Piraeus
VS
Thyella Diastavroseos

155 Romania - Liga 2

15:00
Şirineaşa
VS
Metaloglobus
15:00
Dacia Unirea Brăila
VS
CSM Iaşi
15:00
Unirea Slobozia
VS
Unirea Constanța
17:00
Brașov Steagul Renașt
VS
Hermannstadt

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Cognac
VS
Bordeaux II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

23:00
Cannet Rocheville
VS
Mandelieu LN
23:00
Cannes
VS
Gazélec Ajaccio
23:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Nice II

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
USAC
VS
Matonense

227 Russia - Premier League Women

14:00
Yenisey W
VS
Zenit W
15:00
Zvezda 2005 W
VS
Rostov W
17:00
Rubin Kazan W
VS
CSKA Moscow W
19:00
Ryazan VDV W
VS
Krasnodar W
20:00
Chertanovo W
VS
Lokomotiv Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bo Rangers
VS
Police
02:00
Freetown City
VS
Kallon

1004 Canada - Premier League

00:00
Forge
VS
HFX Wanderers
02:30
Cavalry
VS
Valour
05:00
Pacific
VS
York9

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

19:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Göfis
19:30
Ludesch
VS
Bizau
19:30
Fussach
VS
Lochau
20:00
Bezau
VS
Alberschwende
20:00
Hard
VS
Höchst
21:00
Meiningen
VS
Nenzing
21:00
Schruns
VS
Hörbranz

80 Chile - Segunda División

22:30
Recoleta
VS
Iberia

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Lincoln Red Imps
VS
Lions FC
23:30
College Cosmo
VS
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

11:00
Veertien Mie
VS
Matsue City
11:00
Osaka
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Honda
VS
Honda Lock
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Verspah Oita
11:00
Kariya
VS
Biwako Shiga
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Iwaki

49477 ไทยลีก 3

15:30
Bankhai United
VS
Rayong United
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Kabin United
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Siam
15:30
Inter Bangkok
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Nonthaburi
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
North Bangkok University
VS
Chamchuri United
15:30
Chainat United
VS
Bang Pa-in
15:30
Kanchanaburi
VS
Kanjanapat Group
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Udon United
15:30
Yasothon
VS
Surin
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Surat Thani FC
VS
Phattalung
15:30
Phitsanulok
VS
Chiangrai Lanna
16:00
Sa Kaeo City
VS
Marines Eureka
16:00
Young Singh United
VS
Patong City
16:00
Maejo United
VS
See Kwae
16:15
Pattani
VS
Krabi
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Northern Tak United