lsm99

ตารางบอล 31 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
นอริชซิตี
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
แอสตันวิลลา
VS
เวสต์แฮม

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
NEC
VS
โกรนิงเงิน
22:45
อูเทรชท์
VS
วิลเลม ทเว
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
SC Cambuur
02:00
Go Ahead Eagles
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

21:30
FC Augsburg
VS
VfB Stuttgart
23:30
Borussia Mönchengladbach
VS
VfL Bochum 1848

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
อองเช่ร์
VS
นีซ
21:00
บอร์กโดซ์
VS
แร็งส์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
น็องต์
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
ลอริยองต์
21:00
Troyes
VS
แรนส์
23:00
แบรสต์
VS
โมนาโก
02:45
Clermont
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
อินเตอร์ มิลาน
VS
อูดิเนเซ่
21:00
ฟิออเรนติน่า
VS
Spezia
21:00
เจนัว
VS
Venezia
21:00
ซัสเซาโล่
VS
เอ็มโปลี
00:00
Salernitana
VS
นาโปลี
02:45
โรม่า
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
กาดิซ
VS
มาจอร์กา
22:15
แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล เบติส
00:30
เกตาเฟ่
VS
เอสปันญ่อล
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก 2

11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โทชิกิ SC
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

18:00
Samut Prakan City
VS
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
True Bangkok United
VS
Nongbua Pitchaya FC
18:30
Port FC
VS
Chonburi FC
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:30
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
Lamphun Warrior
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี

462 England - Fa Trophy

22:00
Cray Wanderers
VS
Kings Langley

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Millwall W
19:00
Liverpool W
VS
Lewes W
21:00
Blackburn Rovers W
VS
Coventry United W
21:00
Watford W
VS
Crystal Palace W
21:30
Charlton W
VS
Sunderland W
22:00
Bristol City W
VS
Sheffield Utd W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
PSV W
VS
VV Alkmaar W
18:15
PEC Zwolle W
VS
Ajax W
18:15
Excelsior Rotterdam W
VS
Feyenoord W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Karlsruher SC
VS
พาเดอร์บอร์น
19:30
Hansa Rostock
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
Ingolstadt
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

19:00
Meppen
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Kaiserslautern
VS
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
St. Pauli II
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
Altona 93
VS
VfB Lübeck
20:00
Teutonia Hamburg
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Germania Halberstadt
VS
ZFC Meuselwitz
19:00
Energie Cottbus
VS
Babelsberg
19:00
Union Fürstenwalde
VS
Luckenwalde
19:00
Tennis Borussia
VS
BFC Dynamo
20:05
Carl Zeiss Jena
VS
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Homburg
VS
Stuttgart II
20:00
Kickers Offenbach
VS
TSV Steinbach
20:00
Elversberg
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Astoria Walldorf II
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

21:00
DJK Bamberg
VS
SC Feucht

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Ismaning
VS
Pullach
20:00
Schwabmünchen
VS
Hankofen-Hailing

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Buchholz
VS
HEBC
20:00
Rugenbergen
VS
Osdorf
21:00
Union Tornesch
VS
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

21:00
SV Steinbach
VS
Fernwald
21:00
Ginsheim
VS
Rot-Weiß Hadamar
21:00
SV Zeilsheim
VS
Rot-Weiß Walldorf
22:00
Dietkirchen
VS
Türk Gücü Friedberg

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
Hürth
VS
Fortuna Köln II
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
SV Breinig
21:00
Eilendorf
VS
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Bergisch Gladbach
VS
Pesch
21:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Deutz
21:30
VfL Vichttal
VS
Hennef 05
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Alfter
21:30
Frechen
VS
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
SF Baumberg
VS
FC M'gladbach
21:00
Cronenberger SC
VS
SC Velbert
21:00
Schonnebeck
VS
SF Niederwenigern
21:00
TVD Velbert
VS
Kray
21:00
Meerbusch
VS
Germania Ratingen
21:00
Kleve
VS
Monheim
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
Dusseldorf-West
VS
FSV Duisburg
21:30
FC Bocholt
VS
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Rotenburger SV
VS
BW Lohne
20:00
Bersenbrück
VS
TB Uphusen
20:00
VfL Oldenburg
VS
Eintracht Celle
20:00
Gifhorn
VS
Arminia Hannover
20:00
SVG Göttingen
VS
Germania Egestorf
20:00
Lupo-Martini
VS
FT Braunschweig
21:00
Spelle-Venhaus
VS
Kickers Emden

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
Greifswalder FC
VS
Victoria Seelow
19:30
CFC Hertha
VS
Staaken
19:30
Lok Stendal
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:30
Neustrelitz
VS
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
FC Merseburg
VS
Martinroda
19:30
Einheit Wernigerode
VS
Carl Zeiss Jena II
19:30
An der Fahner Höhe
VS
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Koblenz
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:00
Elversberg II
VS
Wormatia Worms
21:00
Speyer
VS
Arminia Ludwigshafen
21:00
Röchling Völklingen
VS
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Preußen Reinfeld
VS
Lubeck II
20:00
Eichede
VS
Pansdorf
20:00
Todesfelde
VS
Union Neumünster
21:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
ASC Dortmund
VS
Vreden
21:00
Holzwickeder SC
VS
Gütersloh
21:00
Westfalia Rhynern
VS
TuS Haltern
21:00
Meinerzhagen
VS
Preußen Münster II
21:00
Schermbeck
VS
Wattenscheid 09
21:00
Victoria Clarholz
VS
Sprockhövel
21:00
Kaan-Marienborn
VS
Hammer SpVg
21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Sportfreunde Siegen
21:15
Westfalia Herne
VS
Erndtebrück
21:15
Ennepetal
VS
Eintracht Rheine

2454 Albania - Superliga

22:45
Teuta Durrës
VS
Kastrioti Krujë
22:45
Partizani Tirana
VS
Egnatia Rrogozhinë

919 Armenia - Premier League

18:00
Van
VS
Alashkert
21:00
Noah
VS
BKMA

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
Wattens
VS
Austria Wien
20:30
Sturm Graz
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Rapid Vienna
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Juniors OÖ
VS
Amstetten
18:30
St. Pölten
VS
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Qabala
VS
Sabah
21:15
Sumqayıt
VS
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Belshina
19:00
Krumkachy
VS
Dnepr Mogilev
21:00
Orsha
VS
Lida

556 Belgium - Pro League

19:30
Zulte-Waregem
VS
เกงค์
22:00
Cercle Brugge
VS
Antwerp
00:30
Anderlecht
VS
OH Leuven
03:00
เกนท์
VS
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

22:00
Deinze
VS
Westerlo
02:00
Lommel United
VS
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Sloga
VS
Leotar
21:00
Velez
VS
Radnik Bijeljina
23:00
Borac Banja Luka
VS
Posusje
01:00
Siroki Brijeg
VS
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Igman Konjic
VS
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

19:15
OFK Pirin
VS
Tsarsko selo
21:30
CSKA Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv
00:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Ljubic Prnjavor
VS
Kozara Gradiska
20:00
Omarska
VS
Sloboda Novi Grad

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:30
Strumska slava
VS
Botev Plovdiv II
19:30
Septemvri Sofia
VS
Sozopol
19:30
Spartak Varna
VS
Etar
19:30
CSKA 1948 Sofia II
VS
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Slaven Koprivnica
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Bijelo Brdo
VS
Orijent 1919
20:00
Croatia Zmijavci
VS
Sesvete
01:00
Varaždin
VS
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

22:00
AEK Larnaca
VS
Ethnikos Achna
00:00
Olympiakos
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Ermis
VS
Karmiotissa
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Alki Oroklini
19:30
Ahironas
VS
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Jablonec
VS
Pardubice
21:00
Mladá Boleslav
VS
Hradec Králové
21:00
Baník Ostrava
VS
Sparta Praha
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Viktoria Žižkov
VS
Vysočina Jihlava
16:30
Sparta Praha II
VS
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Nordsjælland
VS
AaB
20:00
Randers
VS
Midtjylland
22:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Vejle
00:00
Viborg
VS
Brøndby
02:00
SønderjyskE
VS
Silkeborg

320 Denmark - First Division

20:00
Fremad Amager
VS
Hvidovre
20:00
Fredericia
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Trans
VS
Flora
20:00
Nõmme Kalju
VS
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
Haka
VS
Mariehamn
20:00
Oulu
VS
KTP
20:00
Lahti
VS
Honka
22:00
KuPS
VS
HJK
22:00
Inter Turku
VS
SJK
22:00
HIFK
VS
Ilves

125 Greece - Super League

20:00
Lamia
VS
Atromitos
22:15
Panathinaikos
VS
OFI
00:30
AEK Athens
VS
Aris
00:30
PAS Giannina
VS
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Várda SE
VS
Zalaegerszegi TE
23:00
Puskás
VS
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Kecskemeti TE
VS
III. Kerületi TUE
19:00
Siófok
VS
Szeged 2011
19:00
Soroksár SC
VS
Budaörs
23:00
Győri ETO
VS
Budafoki MTE
23:00
Pécsi MFC
VS
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Szolnoki MÁV
VS
Békéscsaba
23:00
Vasas
VS
Dorogi
23:00
Csákvári TK
VS
Tiszakecske
23:00
Ajka
VS
Szentlőrinc SE

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Hadera
01:15
Hapoel Tel Aviv
VS
Bnei Sakhnin

748 Latvia - Virsliga

18:30
Valmiera / BSS
VS
Metta / LU
18:30
Rīgas FS
VS
Riga
18:30
Liepāja
VS
FC Daugavpils / Progress
18:30
Noah Jūrmala
VS
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

21:00
Grobiņa
VS
Super Nova

2756 Malta - Premier League

21:00
Balzan
VS
Gudja United
23:00
Floriana
VS
Gzira United
01:00
Sliema Wanderers
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

17:00
Qrendi
VS
Pietà Hotspurs
21:00
Mgarr
VS
Fgura United
01:00
San Gwann
VS
Melita

2345 Moldova - National Division

18:00
Dinamo-Auto
VS
Sfîntul Gheorghe
22:00
Petrocub
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

19:00
Dečić
VS
Iskra
20:00
Sutjeska
VS
Rudar
22:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Budućnost
22:00
Mornar
VS
Zeta
22:00
Petrovac
VS
Jezero

998 Montenegro - Second League

19:30
Grbalj
VS
Mladost DG
19:30
Cetinje
VS
Jedinstvo
19:30
Berane
VS
Bokelj
19:30
Kom
VS
Igalo
19:30
Arsenal Tivat
VS
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Bodø / Glimt
VS
Sandefjord
00:00
Odd
VS
Mjøndalen
00:00
Stabæk
VS
Haugesund
00:00
Strømsgodset
VS
Molde
00:00
Viking
VS
Sarpsborg 08
02:00
Vålerenga
VS
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Wisła Płock
VS
Wisła Kraków
21:00
Górnik Łęczna
VS
Raków Częstochowa
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

18:40
Miedź Legnica
VS
Arka Gdynia
21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Zagłębie Sosnowiec
00:00
Podbeskidzie
VS
Chrobry Głogów
02:30
Puszcza Niepołomice
VS
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Marítimo
VS
Gil Vicente
01:00
Belenenses
VS
ซานตาคลารา
03:30
Famalicão
VS
Vizela

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Mafra
VS
Sporting Covilhã
18:00
Estrela Amadora
VS
Porto II
21:00
Rio Ave
VS
Academico Viseu
23:00
Feirense
VS
Casa Pia
02:30
Varzim
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

20:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Academica Clinceni
22:30
Sepsi
VS
Dinamo Bucureşti
01:30
FCSB
VS
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Akhmat Grozny
20:30
Arsenal Tula
VS
Sochi
23:00
Khimki
VS
Ural

227 Russia - FNL

14:00
SKA Khabarovsk
VS
Neftekhimik
18:00
Tekstilshchik
VS
KAMAZ
18:00
Dolgie Prudy
VS
Rotor Volgograd
19:00
Volgar Astrakhan
VS
Akron
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
Orenburg
19:00
Veles
VS
Fakel
20:00
Urozhay
VS
Yenisey
21:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Krasnodar II
23:00
Baltika
VS
Tom' Tomsk
00:00
Spartak Moskva II
VS
Torpedo Moskva

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Motherwell
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

19:30
Radnički Kragujevac
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Voždovac
VS
Bačka Topola
00:30
Partizan
VS
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Timok
VS
Bačka Palanka
19:00
IMT Novi Beograd
VS
Grafičar
19:00
Kabel Novi Sad
VS
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Trenčín
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Šamorín
VS
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Domžale
VS
Aluminij
23:00
Celje
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
NŠ Drava
VS
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Fuenlabrada
VS
คิโรน่า
22:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
มาลากา
00:15
เรอัล บายาโดลิด
VS
เออิบาร์
02:30
เรอัลซาราโกซา
VS
Mirandés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

21:00
Norrköping
VS
Elfsborg
23:30
Örebro
VS
Djurgården

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Kristianstads W
VS
Växjö W
22:00
Häcken W
VS
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

19:00
Akropolis
VS
Trelleborg
21:00
Helsingborg
VS
Brage
21:00
Vasalund
VS
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Assyriska
VS
Sylvia
21:00
Hammarby Talang
VS
Umeå
21:00
Sandviken
VS
IFK Luleå
22:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Gefle
23:30
Piteå
VS
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: South

22:00
Trollhättan
VS
Åtvidaberg

62 Switzerland - Super League

20:15
Sion
VS
Grasshopper
22:30
Lausanne Sport
VS
Luzern
22:30
ลูกาโน
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kayserispor
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Alanyaspor
VS
Göztepe
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Gaziantep F.K.

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Tuzlaspor
20:00
BB Erzurumspor
VS
Balıkesirspor
23:00
Gençlerbirliği
VS
İstanbulspor
23:00
Denizlispor
VS
Kocaelispor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Kolos Kovalivka
VS
Lviv
22:00
Rukh Vynnyky
VS
โอเล็กซานเดรีย
00:30
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Zorya

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
AFSK Kyiv
VS
MSK Dnipro Cherkasy
19:00
Karpaty Halych
VS
Lyubomyr Stavyshche
19:00
Nyva Vinnytsya
VS
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

17:00
Sumy
VS
SK Poltava
19:00
Trostianets
VS
Mykolaiv

44 Argentina - Superliga

01:45
Unión Santa Fe
VS
Rosario Central
01:45
San Lorenzo
VS
Godoy Cruz
04:00
Newell's Old Boys
VS
Independiente
06:15
Estudiantes
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Brown de Adrogué
VS
Barracas Central
01:30
San Telmo
VS
Tristán Suárez
01:35
Almirante Brown
VS
Quilmes
02:00
Guillermo Brown
VS
Independiente Rivadavia
03:35
Defensores de Belgrano
VS
Ferro Carril Oeste
05:05
Belgrano
VS
Deportivo Maipú

5 Brazil - Serie A

08:00
América Mineiro
VS
Fortaleza
02:00
Grêmio
VS
Palmeiras
02:00
Ceará
VS
Fluminense
04:15
São Paulo
VS
Internacional
06:30
Sport Recife
VS
Atlético GO

5 Brazil - Serie C

02:00
Criciúma
VS
Ituano
04:00
Botafogo PB
VS
Paysandu

80 Chile - Primera Division

22:30
Antofagasta
VS
Ñublense
04:00
O'Higgins
VS
Universidad Católica
06:30
Unión La Calera
VS
Melipilla

80 Chile - Primera B

08:00
San Luis
VS
Coquimbo Unido
01:30
Fernández Vial
VS
Puerto Montt
02:00
San Marcos
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Millonarios
VS
La Equidad
02:00
Once Caldas
VS
Patriotas Boyacá
04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Atlético Nacional
06:05
Independiente Medellín
VS
Deportivo Pereira

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Alajuelense
VS
Deportivo Saprissa
04:00
Cartaginés
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Guayaquil City
VS
Emelec
02:00
Mushuc Runa
VS
Deportivo Cuenca
04:30
Independiente del Valle
VS
Olmedo

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Águila
VS
Santa Tecla
08:00
Firpo
VS
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Iztapa
22:00
Cobán Imperial
VS
Malacateco
23:00
Nueva Concepción
VS
Cotzumalguapa
00:00
Comunicaciones
VS
Antigua GFC
01:00
Achuapa
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Puerto San Jose
VS
Quiché
00:00
Deportivo Reu
VS
San Pedro
00:00
Siquinalá
VS
Marquense
00:00
Amatitlan
VS
Plataneros
00:00
Suchitepéquez
VS
Xinabajul
00:00
Mictlán
VS
Sacachispas
00:00
Agua Blanca
VS
Juventud Pinulteca
00:00
Mixco
VS
Deportivo Sanarate
00:00
Comunicaciones II
VS
Chimaltenango
00:00
Aurora
VS
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

08:06
Pachuca
VS
Pumas UNAM
09:10
Tigres UANL
VS
Guadalajara
01:00
Toluca
VS
León
06:05
Cruz Azul
VS
América

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Estelí
VS
Diriangén
09:00
Managua
VS
UNAN Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Cerro Porteño
VS
Olimpia
06:15
Sol de América
VS
Guaireña

338 Peru - Primera Division

03:30
Melgar
VS
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Fénix
VS
Cerro Largo
02:00
Peñarol
VS
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

08:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
Austin
00:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
02:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
โคโลราโด ราปิดส์
03:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Nashville SC
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Austin Bold
VS
Charlotte Independence
08:00
Tulsa Roughnecks
VS
OKC Energy
08:30
Rio Grande Valley
VS
El Paso Locomotive
08:30
San Antonio
VS
Colorado Springs
09:00
Las Vegas Lights
VS
Tampa Bay Rowdies
09:00
Oakland Roots
VS
Sporting Kansas City II
09:30
LA Galaxy II
VS
Orange County
09:30
Phoenix Rising
VS
Tacoma Defiance
09:30
Sacramento Republic
VS
San Diego Loyal

911 Angola - Girabola

21:00
CD Lunda-Sul
VS
Interclube
21:30
Desportivo Huíla
VS
Sporting de Benguela
22:00
Wiliete
VS
Sagrada Esperança
22:00
1º de Agosto
VS
Cubango

607 Burkina Faso - Premier League

23:30
Royal
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:30
Salitas
VS
RCK

1560 Congo - Super Ligue

20:00
TP Mazembe
VS
Simba

886 Egypt - Premier League

20:00
Ceramica Cleopatra
VS
Ismaily
20:00
Misr Lel Makasa
VS
El Gounah
22:30
El Geish
VS
Zamalek
22:30
Pharco
VS
Pyramids FC
01:00
Al Ahly
VS
National Bank of Egypt

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
Wa All Stars
22:00
Eleven Wonders
VS
Ashanti Gold
22:00
Bechem United
VS
Medeama
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Berekum Chelsea
22:00
King Faisal
VS
WAFA
22:00
Karela
VS
Aduana Stars
01:00
Real Tamale
VS
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Wakirya
VS
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

17:00
Mathare United
VS
Kariobangi Sharks
17:00
Vihiga Bullets
VS
Homeboyz
19:00
Bandari
VS
Talanta

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
RSB Berkane
VS
Ittihad Tanger
00:15
Wydad Casablanca
VS
Maghreb Fès
02:30
Rapide Oued Zem
VS
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Tihad Casablanca
VS
Raja Beni Mellal
21:30
Moghreb Tétouan
VS
USM Oujda
21:30
Olympique Dcheïra
VS
Racing de Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

23:00
Simba
VS
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

21:00
Power Dynamos
VS
Zanaco
21:00
Buildcon
VS
Red Arrows
21:00
Prison Leopards
VS
Chambishi

2931 Andorra - Primera División

17:00
Inter Club d'Escaldes
VS
FC Santa Coloma
19:30
Ordino
VS
Sant Julià
22:00
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Carroi
00:30
UE Santa Coloma
VS
Engordany

2931 Andorra - 2. Division

19:30
FC Santa Coloma II
VS
Ranger's
22:00
Engordany II
VS
Atlètic Club II
00:30
La Massana
VS
Extremenya

488 Iran - Azadegan League

18:15
Arman Gohar
VS
Shahrdari Hamedan
18:15
Malavan
VS
Qashqai
18:15
Caspian Qazvin
VS
FC Vista Turbine
18:15
Saipa
VS
Mes Kerman
18:15
Machine Sazi
VS
Shahrdari Astara
18:30
Khooshe Talaee Saveh
VS
Mes Shahr-e Babak
18:30
Kheybar Khorramabad
VS
Esteghlal Khuzestan
19:00
Esteghlal Mollasani
VS
Pars Jam Bushehr
19:00
Shahin Bushehr
VS
Khouneh Be Khouneh Babol

7091 Oman - Professional League

19:50
Al-Musannah
VS
Bahla
19:50
Saham
VS
Al-Ittihad
20:10
Dhofar
VS
Al-Rustaq
22:15
Muscat
VS
Oman Club

74505 Qatar - Premier League

21:15
Al Sailiya
VS
Umm Salal
23:30
Al Gharafa
VS
Al Wakrah

1439 Tunisia - Ligue 1

20:30
Tataouine
VS
Métlaoui
20:30
Ben Guerdane
VS
CS Sfaxien
22:30
Club Africain
VS
Slimane
22:30
Monastir
VS
Etoile du Sahel

15326 Bermuda - Premier League

01:00
Devonshire Colts
VS
Somerset Trojans
01:00
X-Roads Warriors
VS
Southampton Rangers
01:00
North Village Rams
VS
St. George's Colts
01:00
PHC Zebras
VS
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

14:30
Tai Chung
VS
Southern District
17:00
Eastern
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Daegu
VS
Jeju United
14:30
Ulsan
VS
Suwon
17:00
Gwangju
VS
Gangwon

712 Korea Republic - National League

13:00
Ulsan Citize
VS
Hwaseong
13:00
Gyeongju HNP
VS
Gangneung City
13:00
Busan Transportation
VS
Daejeon Korail

52126 Pakistan - Premier League

17:00
Karachi United
VS
PCAA
20:15
Muslim
VS
WAPDA

44 Argentina - Primera C

01:00
Deportivo Español
VS
Midland

44 Argentina - Primera D Metropolitana

21:00
Juventud Unida G.
VS
Central Ballester
01:00
Sportivo Barracas
VS
Liniers
01:00
Puerto Nuevo
VS
Argentino Rosario

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Dongen
VS
ADO '20
20:00
Hollandia
VS
Hoogland
20:00
DEM
VS
USV Hercules
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
GVV Unitas
20:00
Gemert
VS
HV & CV Quick
20:30
OFC Oostzaan
VS
Westlandia
20:30
UNA
VS
OSS '20

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
Royal Pari
04:15
Nacional Potosí
VS
Aurora
06:30
Oriente Petrolero
VS
Bolívar

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

21:00
US Givry
VS
Rebecq
21:00
La Louvière
VS
Acren
21:00
Jette
VS
Ganshoren
21:00
Stockay-Warfusée
VS
Hamoir
21:00
Solières Sport
VS
RES Durbuy
21:00
Warnant
VS
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
RFC Wetteren
VS
Westhoek
21:00
Toekomst Menen
VS
Sparta Petegem
21:00
Gullegem
VS
Gent-Zeehaven
21:00
Merelbeke
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Londerzeel
VS
Eendracht Aalst
21:00
Cappellen
VS
Houtvenne
21:00
Pepingen-Halle
VS
Spouwen-Mopertingen
21:00
Bocholt
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Jong Lede
VS
Anzegem
21:00
Erpe-Mere United
VS
Rhodienne-De Hoek
21:00
Eppegem
VS
Wolvertem Merchtem
21:00
Avanti
VS
Torhout
21:00
Voorde Appelterre
VS
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Binche
VS
Tournai
21:00
PAC Buzet
VS
Braine
21:00
Rapid Symphorinois
VS
Aische
21:00
Entité Manageoise
VS
Jeunesse Tamines
21:00
Union Namur
VS
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Gosselies Sports
VS
Albert Quévy-Mons
21:00
Ostiches
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Rochefort
VS
Jodoigne
21:00
Gouvy
VS
Onhaye
21:00
Herstal
VS
Sprimont-Comblain
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Oppagne-Wéris
21:00
Stade Disonais
VS
Aywaille
21:00
Huy
VS
Mormont
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Richelle United
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Kalmthout
VS
Retie
21:00
Ranst
VS
Vosselaar
21:00
Bevel FC
VS
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Melsbroek
VS
Stade Bierbeek
21:00
SC Aarschot
VS
Veltem
21:00
Bodegem Kapelle United
VS
Grimbergen
21:00
Sporting Kampenhout
VS
Huldenberg
21:00
Borght-Humbeek
VS
Wambeek
21:00
Football Club Schaerbeek
VS
Stade Everois
21:00
Etterbeek
VS
Grez-Doiceau
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Nivellois
21:00
Sporting Bruxelles
VS
BX Brussels
21:00
Saint-Josse
VS
Sportive Brainoise
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Léopold
21:00
NSeth Berchem
VS
Tubize II

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Weywertz
VS
La Calamine
20:30
Beaufays
VS
Mélen-Micheroux
20:30
Aubel
VS
Pontisse Cite
20:30
Sprimont-Comblain II
VS
UCE Liège
20:30
Malmundaria
VS
Etoile de Faimes
20:30
Elsautoise
VS
Rechain
20:30
Ster-Francorchamps
VS
Jehaytois
20:30
FC Du Geer
VS
JS Fizoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Schoonbeek-Beverst
VS
Verbroedering Maasmechelen
20:30
Torpedo Hasselt
VS
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Vaux-Noville
VS
Longlier
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Jeunesse Freylangeoise
21:00
Florenville
VS
Bastogne
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
HO Kalken
VS
Drongen
21:00
St-Joris Sleidinge
VS
Munkzwalm
21:00
Dendermonde
VS
Lokeren Doorslaar
21:00
Elene-Grotenberge
VS
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Wielsbeke
VS
Sparta Heestert
21:00
Blankenberge
VS
Meulebeke
21:00
Lauwe
VS
SC Zonnebeke

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ethnikos Assias
VS
Iraklis Yerolakkou
19:30
Ormideia
VS
MEAP Nisou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:00
Příbram II
VS
Motorlet Praha
16:15
Pardubice II
VS
Mlada Boleslav II
16:15
Hradec Kralove II
VS
Bohemians 1905 II
16:30
Viktoria Plzen II
VS
Slavia Praha II
20:30
Sokol Zápy
VS
Teplice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Slovácko II
VS
Slovan Rosice
16:15
Uničov
VS
Blansko
16:15
Sigma Olomouc II
VS
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:30
Tatran Sedlcany
VS
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:30
Hlinsko
VS
Trutnov
20:30
Dvůr Králové
VS
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

16:15
Strani
VS
FC Vsetin
20:00
Kozlovice
VS
Skaštice
20:00
Šumperk
VS
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Velka Bites
VS
Sokol Tasovice
20:30
Slavoj Polná
VS
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 4

20:00
Ringkøbing
VS
AaB II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Doxa Dramas
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Agrotikos Asteras
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Aris Avato
20:00
Apollon Paralimniou
VS
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Panagriniakos
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Aias Gastounis
VS
Diagoras Vrachneika
20:00
Tilikratis
VS
Nafpaktiakos
20:00
Panegialios
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Diavolitsi
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Panachaiki
VS
PAO Vardas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Elassona
VS
Nea Artaki
20:00
Iraklis Larissa
VS
Atromitos Palamas
20:00
Fikis
VS
Thiseas Agria
20:00
Ipato
VS
Atalanti
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Kozani
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Lefkimmi
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Pontion Karagiannion
21:00
Edessaikos
VS
Agios Matthaios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:30
Agios Ierotheos
VS
AE Mykonos
20:00
Charavgiakos
VS
Aris Skalas
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Panarkadikos
20:00
Ermis Meligous
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Fostiras
VS
Ilioupoli

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
AE Neapolis
VS
Aris Soudas
20:00
Almyros Gaziou
VS
PAO Rouf
20:00
Anagennisi Ierapetra
VS
Panionios
20:00
Poros
VS
Giouchtas
20:00
Agios Nikolaos
VS
Atsalenios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Veszprém
VS
Kaposvári Rákóczi
17:00
Videoton II
VS
Nagykanizsai ULE
17:00
Gyirmót II
VS
Gyori ETO II
17:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Tatabánya
17:00
Puskás II
VS
Balatonfuredi
19:00
Érdi VSE
VS
BVSC
19:00
MTE 1904
VS
SC Sopron
19:00
Gardony
VS
Papai Perutz
19:00
Komárom
VS
Kelen
22:00
Bicskei
VS
Andráshida

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Pro Vercelli
VS
Piacenza
20:30
Südtirol
VS
Juventus U23
20:30
Triestina
VS
FeralpiSalò
23:30
Fiorenzuola
VS
Mantova
23:30
Giana Erminio
VS
Pro Patria
23:30
Lecco
VS
Virtus Verona
23:30
Calcio Padova
VS
AlbinoLeffe
23:30
Renate
VS
Legnago Salus
23:30
Seregno
VS
Pro Sesto
23:30
Trento Calcio 1921
VS
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Montevarchi
VS
Teramo
20:30
Fermana
VS
Pontedera
20:30
Grosseto
VS
Vis Pesaro
20:30
Modena
VS
Carrarese
20:30
Pescara
VS
Olbia
20:30
Virtus Entella
VS
Imolese
20:30
Cesena
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
ACR Messina
VS
Campobasso
20:30
Palermo
VS
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Asti
VS
Sestri Levante
20:30
Borgosesia
VS
RG Ticino
20:30
Città di Varese
VS
Ligorna
20:30
Gozzano
VS
Caronnese
20:30
Pro Imperia
VS
Bra
20:30
Lavagnese
VS
Casale
20:30
Novara
VS
Vado
20:30
Saluzzo
VS
Derthona
21:00
Chieri
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Casatese
20:30
Olginatese
VS
Brusaporto
20:30
Caravaggio
VS
Arconatese
20:30
Castellanzese
VS
Sangiuliano City
20:30
Crema
VS
Desenzano Calvina
20:30
Legnano
VS
Pontisola
20:30
Leon
VS
Sona
20:30
Real Calepina
VS
Folgore Caratese
20:30
Adrense
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Villa d'Almè
VS
Vis Nova Giussano

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
Adriese
20:30
Cartigliano
VS
Montebelluna
20:30
Cjarlins Muzane
VS
San Martino Speme
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Este
20:30
Dolomiti Bellunesi
VS
Campodarsego
20:30
Spinea
VS
Marignanese
20:30
Mestre
VS
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Ravenna
20:30
Alcione
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Athletic Carpi
VS
Mezzolara
20:30
Bagnolese
VS
Tritium
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Real Forte Querceta
20:30
Lentigione
VS
Progresso
20:30
Rimini
VS
Correggese
20:30
Sasso Marconi
VS
Sammaurese
20:30
Seravezza
VS
Borgo San Donnino

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Arezzo
VS
Cascina
20:30
Cannara
VS
Unipomezia
20:30
Flaminia
VS
Lornano Badesse
20:30
Pianese
VS
FC Rieti
20:30
Poggibonsi
VS
Montespaccato
20:30
Pro Livorno
VS
Gavorrano
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Sangiovannese
20:30
Scandicci
VS
Sporting Trestina
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Fano
VS
San Nicolò
20:30
Atletico
VS
Pineto
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Matese
20:30
Nereto
VS
Montegiorgio
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Tolentino
20:30
Trastevere
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
Vastese
VS
Chieti
20:30
Vastogirardi
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Insieme Formia
20:30
Arzachena
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Carbonia
VS
Cassino
20:30
Gladiator
VS
SSC Giugliano
20:30
Muravera
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Latte Dolce
VS
Atletico Uri
20:30
Team Nuova Florida
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Team Altamura
20:30
Brindisi
VS
Città di Fasano
20:30
Francavilla
VS
Nola 1925
20:30
Lavello
VS
Gravina
20:30
Rotonda
VS
Molfetta Calcio
20:30
Sorrento
VS
San Giorgio
20:30
Mariglianese
VS
Casarano
20:30
Virtus Matino
VS
Bisceglie
21:00
Audace Cerignola
VS
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cavese
VS
San Luca
20:30
Acireale
VS
Biancavilla
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Licata
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Castrovillari
20:30
Trapani 1905
VS
Giarre
20:30
Lamezia Terme
VS
FC Messina
20:30
Aversa Normanna
VS
Portici
20:30
Rende
VS
Troina
20:30
Sancataldese
VS
Santa Maria Cilento

1578 Norway - 2. Division

19:00
Florø
VS
Tromsdalen
19:00
Senja
VS
Hødd
20:30
Notodden
VS
Levanger
20:30
Rosenborg II
VS
Egersund
22:00
Asker
VS
Brattvåg
22:00
Eidsvold
VS
Fløya

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Motor Lublin
VS
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Forjães SC
VS
Merelinense
22:00
Vianense
VS
Os Limianos
22:00
Pedras Salgadas
VS
Vilaverdense
23:00
Camacha
VS
Camara de Lobos

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Berço
VS
Paredes
22:00
Mirandela
VS
Vila Mea
22:00
Amarante
VS
AR São Martinho
22:00
Vila Real
VS
Tirsense
22:00
Macedo Cavaleiros
VS
Santa Marta Penaguião

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
União de Coimbra
22:00
Gouveia
VS
Ferreira de Aves
22:00
Leca
VS
Salgueiros
22:00
Castro Daire
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Peniche
VS
Fontinhas
22:00
Condeixa
VS
Uniao Idanhense
22:00
Vitória de Sernache
VS
Sertanense
23:00
Praiense
VS
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Pero Pinheiro
VS
Loures
22:00
Sintrense
VS
Sacavenense
23:00
Rabo Peixe
VS
Coruchense
23:00
Operário
VS
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Olhanense
VS
Uniao Montemor
22:00
Imortal Albufeira
VS
Moncarapachense
22:00
Louletano
VS
FC Serpa
22:00
Lagos
VS
Pinhalnovense
22:00
FC Barreirense
VS
Juventude Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:30
Radnički Svilajnac
VS
Radnički Pirot
19:30
Buducnost Popovac
VS
Brzi Brod
19:30
Dubocica
VS
Jedinstvo Paraćin
19:30
Jagodina
VS
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:30
Sušica
VS
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Slovan Levice
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:00
Galanta
VS
Kalna n. Hronom
20:00
Beluša
VS
Imeľ
22:00
Spartak Myjava
VS
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Atlético Arnoia
VS
Noia
23:00
Somozas
VS
Polvorín
23:00
Alondras
VS
Choco
23:30
Estradense
VS
Rápido Bouzas
23:30
Juvenil Ponteareas
VS
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Praviano
VS
Navarro
18:00
Sporting Gijon II
VS
Luarca
18:00
Llanes
VS
San Martin
18:00
Covadonga
VS
Gijon Industrial
18:00
Lenense
VS
Real Titánico
21:45
Colunga
VS
Lealtad
23:00
L'Entregu
VS
Urraca
00:30
Caudal
VS
Langreo II

32 Spain - Tercera - Group 3

23:00
Textil Escudo
VS
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

23:00
Barakaldo
VS
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Manresa
VS
Girona II
18:00
Castelldefels
VS
Grama
18:30
Sant Andreu
VS
Peralada
23:00
Olot
VS
Ascó
00:00
Figueres
VS
Pobla Mafumet
00:00
Vilassar Mar
VS
Guineueta
01:00
Sants
VS
Granollers

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Villarreal III
23:00
Orihuela
VS
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Trival Valderas
VS
Parla
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Madrid 2021 FP
18:00
Ursaria
VS
Torrejón
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Tres Cantos
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Atlético Madrid II
22:30
Moratalaz
VS
Galapagar

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
Ciudad Rodrigo
VS
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Almería II
VS
Huétor Vega
18:00
Marbella
VS
Motril
18:15
Alhaurino
VS
Torre del Mar
23:00
Huétor Tájar
VS
Atlético Porcuna
23:30
Torreperogil
VS
El Palo
00:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
UD San Pedro
00:00
Alhaurín
VS
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Pozoblanco
VS
Cartaya
18:00
Conil
VS
Utrera
18:00
Cabecense
VS
Rota
23:30
Puente Genil
VS
Córdoba II
00:00
Antoniano
VS
Lucena
00:30
Xerez
VS
Ceuta II

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
San Rafael
VS
Santanyi
21:30
Murense
VS
Collerense
22:30
Soller
VS
Binissalem
23:30
Son Veri
VS
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Marino
VS
Villa Santa Brígida
19:00
Tenerife II
VS
Las Palmas III
19:00
Herbania
VS
Lanzarote
20:00
Atlético Paso
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
UCAM Murcia II
VS
La Union Atletico
18:00
El Palmar
VS
Real Murcia II
22:30
Deportiva Minera
VS
Cartagena FC
22:30
Huércal-Overa
VS
Lorca Deportiva
22:30
UD Caravaca
VS
Cartagena II
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
Miajadas
22:30
Don Álvaro
VS
Olivenza
22:30
Trujillo
VS
Calamonte
23:00
Arroyo
VS
Diocesano
23:00
Jerez
VS
Llerenense
23:00
Aceuchal
VS
Villafranca
00:00
Badajoz II
VS
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Cirbonero
VS
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Varea
VS
Calahorra II
23:00
Alfaro
VS
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Cariñena
18:00
Cuarte Industrial
VS
Binéfar
21:30
Biescas
VS
Santa Anastasia
22:00
Épila
VS
Belchite 97
22:00
Borja
VS
Illueca
22:30
Atletico Monzon
VS
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
Tarancón
VS
La Roda
18:00
Azuqueca
VS
Ciudad Real
18:00
Huracán Balazote
VS
Almansa
18:00
Villarrobledo
VS
Torrijos
22:15
San Clemente
VS
Conquense
22:30
Quintanar del Rey
VS
Villarrubia
23:00
Miguelturreño
VS
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
IFK Tidaholm
VS
Grebbestad
19:00
Oddevold
VS
Forward
19:00
IFK Skovde
VS
Gauthiod
19:00
Lidköping
VS
Vänersborgs FK
20:00
Stenungsund
VS
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

00:00
Järfälla
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Karlslund
VS
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Nyköping
VS
IFK Eskilstuna
19:00
Arameiska / Syrianska
VS
Mjolby
23:30
Syrianska
VS
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

20:00
Varbergs GIF
VS
Dalstorps

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Akhisar Belediyespor
18:00
Ankara Demirspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Nazilli Belediyespor
VS
Isparta Davrazspor
18:00
Kırklarelispor
VS
Zonguldak Kömürspor
18:00
Utaş Uşakspor
VS
Pendikspor
18:00
Pazarspor
VS
Kastamonuspor
21:00
Şanlıurfaspor
VS
Tire 1922
23:00
Eskişehirspor
VS
24 Erzincanspor
23:00
Karacabey Birlikspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Serik Belediyespor
VS
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Turgutluspor
VS
İnegölspor
18:00
Sivas Belediyespor
VS
Somaspor
18:00
Ergene Velimeşespor
VS
Adıyaman 1954
18:00
Bayburt İÖİ
VS
Van BB
18:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Çorum Belediyespor
18:00
Kahramanmaraşspor
VS
Osmanlıspor
18:00
Sarıyer
VS
Bodrumspor
22:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Afjet Afyonspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:30
Sancaktepe Belediye
VS
Batman Petrolspor
18:00
Nevşehirspor
VS
Elazığspor
18:00
Artvin Hopaspor
VS
Bergama Belediyespor
18:00
Çatalcaspor
VS
Kütahyaspor
18:00
Bugsaşspor
VS
Erbaaspor
18:00
Osmaniyespor
VS
Fatsa Belediyespor
18:00
Kahta 02 Spor
VS
Hendek Spor
18:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Karaman Belediyespor
VS
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Yomraspor
VS
Bayrampaşaspor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Hacettepe
18:00
Düzcespor
VS
Kestelspor
18:00
Şile Yıldızspor
VS
Kızılcabölükspor
18:00
Yeni Orduspor
VS
Erzin Belediyespor
18:00
Halide Edip Adıvar
VS
68 Aksaray Belediyespor
18:00
Yeni Altındağ BS
VS
Elaziz Belediyespor
18:00
Çarşambaspor
VS
76 Iğdır Belediyespor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
İçelspor
VS
Karabükspor
18:00
Modafenspor
VS
Edirnespor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Gümüşhanespor
18:00
Ağrı 1970
VS
Ankara Adliyespor
18:00
Derincespor
VS
Ceyhanspor
18:00
Mardin BB
VS
Ofspor
18:00
Karşıyaka
VS
Karaköprü Belediyespor
18:00
Erokspor
VS
Orduspor 1967
23:00
Fethiyespor
VS
Tepecikspor

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Guarany de Bagé
VS
Brasil Farroupilha
01:30
União RS
VS
São Paulo RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Talleres Remedios
VS
Comunicaciones
01:00
JJ Urquiza
VS
Argentino Quilmes

44 Argentina - Torneo Federal A

02:30
Olimpo
VS
Independiente Chivilcoy
02:30
Sportivo Peñarol
VS
Estudiantes de San Luis
03:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Sarmiento Resistencia
03:00
Defensores Belgrano VR
VS
Gimnasia y Tiro
03:00
Unión Sunchales
VS
CDJU Gualeguaychu
03:00
Crucero del Norte
VS
Boca Unidos
03:00
Racing Córdoba
VS
Gimnasia Concepción
03:00
Juventud Unida Univ.
VS
Sportivo Desamparados
03:00
Deportivo Camioneros
VS
Villa Mitre
03:00
Huracán Las Heras
VS
Ferro Carril Oeste LP
04:00
Central Norte
VS
Sportivo Las Parejas
04:00
Chaco For Ever
VS
Douglas Haig

44569 Aruba - Division de Honor

08:30
Dakota
VS
Nacional
05:00
La Fama
VS
United

144816 Belize - Premier League

04:30
San Pedro Pirates
VS
Wagiya
06:30
Altitude
VS
Hankook Verdes

866998 Fiji - National Football League

10:00
Rewa
VS
Suva
10:00
Navua
VS
Lautoka
10:00
Nadi
VS
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Fiori
VS
San Giovanni
21:00
La Fiorita
VS
Juvenes / Dogana
21:00
Virtus
VS
Folgore

190318 Yemen - Yemeni League

19:30
Al Sha'ab Hadramawt
VS
Al Oruba

462 England - Premier League 2 Divison Two

21:00
Southampton U23
VS
Aston Villa U23

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Elbasani
VS
Luzi 2008
20:00
Memaliaj
VS
Devolli
20:00
Labëria
VS
Luftëtari
20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Albpetrol Patos
20:00
Gramozi Ersekë
VS
Përmeti
20:00
Sopoti Librazhd
VS
Tepelena
20:00
Flamurtari
VS
Këlcyra

712 Korea Republic - K League 2

13:00
Sangju Sangmu
VS
Busan I'Park
13:00
Gyeongnam
VS
Daejeon Citizen
13:00
Jeonnam Dragons
VS
Ansan Greeners
13:00
Anyang
VS
Bucheon 1995
13:00
Asan Mugunghwa
VS
Seoul E.

5 Brazil - Brasileiro U20

02:00
Internacional U20
VS
Atletico-MG U20

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Brisbane Roar II
VS
Olympic

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Liège
21:00
Knokke
VS
La Louvière Centre
21:00
Francs Borains
VS
Rupel Boom
21:00
URSL Visé
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Duisburg U19
VS
Bochum U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
Viktoria Köln U19
17:00
Holstein Kiel U19
VS
Viktoria Berlin U19
17:00
Osnabruck U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
Hoffenheim U19
VS
Augsburg U19
17:00
Unterhaching U19
VS
Kaiserslautern U19
17:00
Astoria Walldorf U19
VS
Darmstadt 98 U19
19:00
Paderborn U19
VS
RW Essen U19
19:00
Ingolstadt U19
VS
Stuttgarter Kickers U19
19:00
Mainz U19
VS
Kickers Offenbach U19
19:30
Hansa Rostock U19
VS
Union Berlin U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Milan U19
VS
Fiorentina U19
17:00
Empoli U19
VS
Napoli U19
19:00
Sassuolo U19
VS
Lecce U19

251 Italy - Primavera 2

20:30
Spezia U19
VS
Pisa U19

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Dukla Prague W
VS
Plzen W
18:00
Sparta Prague W
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gornik Z. U18
VS
Legia U18
18:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Cracovia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Black Leopards
VS
Platinum City Rovers
20:30
Cape Town Spurs
VS
Cape Town All Stars
20:30
Uthongathi
VS
JDR Stars

65437 Panama - Lpf

04:00
Sporting San Miguelito
VS
Plaza Amador
05:00
Independiente
VS
Veraguas

122 Kosovo - Superliga

19:00
Prishtina
VS
Drenica
19:00
Ulpiana
VS
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Eschen / Mauren
VS
Paradiso
20:00
Thun II
VS
Monthey
20:30
Bassecourt
VS
Delémont
21:00
Langenthal
VS
Zug
21:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Vevey Sports

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Chiasso
VS
Cham
21:00
Biel-Bienne
VS
YF Juventus

462 England - FA Cup Women

19:45
Manchester City W
VS
Chelsea W
23:45
Arsenal W
VS
Brighton W

2493 Mauritania - Super D1

21:00
Ksar
VS
Police
23:30
Nouakchott King's
VS
Nouadhibou

227 Russia - Pfl

07:00
Smolensk
VS
Luki-Energiya
14:30
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Chita
15:00
Yenisey II
VS
Shinnik
16:30
Ural 2
VS
Amkar Perm'
17:00
Strogino
VS
Khimki 2
17:00
Lada Tolyatti
VS
Torpedo Miass
18:00
Dinamo Stavropol'
VS
Biolog
18:00
Rotor-2
VS
Spartak Nal'chik
18:00
Tver
VS
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Znamya Noginsk
VS
Metallurg Vidnoye
18:00
Zenit Penza
VS
Sakhalin
18:00
Kaluga
VS
Arsenal Tula II
18:00
Avangard Kursk
VS
Salyut Belgorod
18:00
Orenburg II
VS
Nosta
18:00
Spartak Tuymazy
VS
Zenit Izhevsk
18:30
Khimik Dzerzhinsk
VS
Volna Kovernino
19:00
SKA Rostov
VS
Legion Dynamo
19:00
Makhachkala
VS
Chayka
19:00
Kuban Kholding
VS
Druzhba
19:00
Torpedo Vladimir
VS
Dinamo Moskva II
19:00
Dinamo Bryansk
VS
Ryazan
19:00
Zvezda Perm
VS
Chelyabinsk
20:00
Chernomorets
VS
Essentuki
20:00
Forte Taganrog
VS
Anzhi
20:00
Krasava Odintsovo
VS
Kairat Moskva
20:00
Leningradets
VS
Zenit II
20:00
Kvant
VS
Rodina Moskva
21:00
Sokol Saratov
VS
Dinamo Vladivostok
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Tyumen
22:00
Saransk
VS
Peresvet Podolsk

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Textáfrica
VS
Ferroviário de Lichinga
20:00
Black Bulls Maputo
VS
Ferroviario Beira
20:00
Songo
VS
ENH Vilankulo

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Real Betis W
VS
Athletic Club W
17:00
Levante W
VS
Huelva W
18:00
Barcelona W
VS
Real Sociedad W
18:00
Atletico Madrid W
VS
Villarreal W
18:00
Rayo Vallecano W
VS
Sevilla W
18:00
Alavés W
VS
Atletico Granadilla W
23:00
Real Madrid W
VS
Valencia W
00:00
Madrid CFF W
VS
Eibar W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Grasshopper W
VS
Basel W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

18:45
Soyaux W
VS
Lyon W
18:45
Dijon W
VS
Paris SG W

11 Germany - Dfb Pokal Women

18:00
Werder Bremen W
VS
SC Sand W
18:00
Sportfreunde Siegen W
VS
Henstedt-Ulzburg W
19:00
Turbine Potsdam W
VS
Köln W
21:00
Bayer Leverkusen W
VS
Hoffenheim W
21:00
Hamburger SV W
VS
SGS Essen W

674 Hungary - Nb I Women

19:30
Astra Hungary W
VS
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Roma W
VS
Sassuolo W
18:30
Fiorentina W
VS
AC Milan W
20:30
Napoli W
VS
Sampdoria W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Guadalajara W

32 Spain - Primera Nacional Femenina

17:00
La Cañada Atlético W
VS
Olympia Las Rozas W
17:00
CFF Albacete W
VS
Valencia II W
17:30
Málaga W
VS
San Miguel W
17:30
Salamanca W
VS
Almería W
17:30
Mislata W
VS
Discobolo-La Torre W
18:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Sárdoma W
18:00
Versalles W
VS
Friol W
18:00
Umia W
VS
Victoria FC W
18:00
Oiartzun W
VS
Osasuna II W
18:00
Sant Lluís W
VS
Riudoms W
18:00
Son Sardina W
VS
Balears W
18:00
Granada II W
VS
Badajoz W
18:00
Getafe W
VS
Laurus W
18:00
DNS de Belen W
VS
Real Madrid II W
18:00
San Vicente W
VS
Aldaia W
18:30
Monte W
VS
Bizkerre W
18:30
Mutilvera W
VS
San Ignacio W
18:30
Espanyol II W
VS
Transportes Alcaine II W
18:45
Villestro W
VS
Mos W
19:00
Tres Cantos W
VS
Rayo Vallecano II W
19:15
Fontsanta Fatjó W
VS
Collerense W
19:30
Tarsa W
VS
Achamán W
20:30
San José Tablero W
VS
Orientación Marítima W
22:00
Stadium Casablanca W
VS
Sant Gabriel W
22:00
Vic Riuprimer W
VS
Pardinyes W
22:00
Olímpico Madrid W
VS
Atlético Lince W
22:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Torrelodones W
23:00
Sevilla II W
VS
La Rambla W

3483 USA - USL League One

08:00
Forward Madison
VS
Chattanooga Red Wolves
08:30
North Texas
VS
Union Omaha
09:00
Tucson
VS
Richmond Kickers

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Sevilla U19
VS
Real Betis U19
16:30
Racing Santander U19
VS
Celta de Vigo U19
17:00
Real Oviedo U19
VS
Sporting Gijón U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Lugo U19
18:00
Bansander U19
VS
Arenal U19
18:00
AD San Juan U19
VS
Deportivo Alavés U19
18:00
Ebro U19
VS
Real Zaragoza U19
18:00
Córdoba U19
VS
Tiro de Pichón U19
18:00
Málaga U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Albacete U19
VS
Levante U19
18:00
Kelme U19
VS
Elche U19
18:30
Getxo U19
VS
Pamplona U19
18:30
Tomares U19
VS
Atlético Jaén U19
18:45
Bezana U19
VS
Ural U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Séneca U19
19:00
Cultural Leonesa U19
VS
Real Valladolid U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Atlético GC U19
22:00
San Félix U19
VS
Coria U19
22:00
Granada U19
VS
Santa Fe U19
22:30
Mutilvera U19
VS
Athletic Club U19
22:30
Girona U19
VS
San Francisco U19
22:30
Flecha Negra U19
VS
Leganés U19
23:00
UD Logroñés U19
VS
Villegas U19
23:00
Mallorca U19
VS
Espanyol U19
00:00
El Ejido U19
VS
Calavera U19
00:30
Damm U19
VS
Sabadell U19
00:30
Alcorcón U19
VS
Gimnástica Segoviana U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Karavas
VS
Aiolikos
20:00
Keratsini
VS
Panelefsiniakos
20:00
Asteras Varis
VS
Aias Salamina

155 Romania - Liga 2

16:00
Dunărea Călăraşi
VS
Csikszereda
16:00
Ripensia Timişoara
VS
SCM Gloria Buzau
17:30
Astra
VS
Petrolul 52
18:00
Unirea Dej
VS
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

21:00
Tartas-St Yaguen
VS
Lège-Cap-Ferret
21:00
Niort II
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

21:00
Salinieres Aigues Mortes
VS
Narbonne

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Ajaccio II
VS
Côte Bleue
21:00
Furiani-Agliani
VS
Istres
22:00
Consolat Marseille
VS
Lucciana

44 Argentina - Reserve League

19:00
San Lorenzo Res.
VS
Godoy Cruz Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
VS
River Plate Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Huracán Res.

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Amman
VS
Ittihad Al Ramtha
19:30
Al Tora
VS
Al Karmal

99474 World - Friendly International U23

07:00
Kuwait U23
VS
อุซเบกิสถาน

5724 Sierra Leone - Premier League

00:15
Diamond Stars
VS
East End Lions
00:15
Wusum Stars
VS
SLIFA Mount Aureol

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Rheindorf Altach II
VS
Lustenau

80 Chile - Segunda División

22:00
Colchagua
VS
Rodelindo Román
03:00
Colina
VS
Concepcion
03:00
Independiente
VS
San Antonio Unido

479 Japan - Japan Football League

11:00
Sony Sendai
VS
Kochi United

49477 ไทยลีก 3

15:30
Banbueng
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Bangkok
VS
Muangnont
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Samut Prakan
15:30
Army
VS
Prime Bangkok
15:30
Hua Hin City
VS
Ang Thong
15:30
Pathum Thani University
VS
Saraburi United
15:30
Samut Songkhram
VS
Assumption United
15:30
Mahasarakham United
VS
Chaiyaphum United
15:30
Surin Sugar
VS
Sisaket United
15:30
Sakon Nakhon
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Satun United
VS
Songkhla
15:30
Trang
VS
Nakhon Si Thammarat
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Nara United
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Nan
15:30
Wat Bot City
VS
Nakhon Mae Sot United
15:30
Uttaradit
VS
Chiangrai
16:00
Chanthaburi
VS
ACDC
18:00
Cha Choeng Sao
VS
Kohkwang