lsm99

ตารางบอล 2 พ.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:45
VfL Wolfsburg
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:45
มัลโม่
VS
เชลซี
03:00
FC Bayern München
VS
เบนฟิกา
03:00
ดินาโมเคียฟ
VS
FC Barcelona
03:00
อตาลันต้า
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
บียาร์เรอัล
VS
ยังบอยส์
03:00
เซบีย่า
VS
ลีลล์
03:00
ยูเวนตุส
VS
เซนิต

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
บริสตอลซิตี
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
สวอนซีซิตี
02:45
ลูตัน ทาวน์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
มิลล์วอลล์
VS
เรดิง
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
วีแกนแอทเลติก
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ซันเดอร์แลนด์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
อิปสวิช ทาวน์
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
มอร์แคมป์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
พอร์ตสมัท
VS
Cheltenham Town

462 England - National League

02:45
Woking
VS
Bromley
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Dover Athletic

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Southport
VS
Chorley
02:45
Curzon Ashton
VS
Kidderminster Harriers

462 England - Fa Trophy

02:45
Staines Town
VS
Brightlingsea Regent
02:45
Truro City
VS
Cirencester Town

462 อีเอฟเอล โทรฟี

02:00
Hartlepool United
VS
Everton U21
02:00
โรชเดล
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
Northampton Town
VS
Brighton U21
02:15
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Leeds United U21
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
Arsenal U21

462 England - Professional Development League

20:00
Barnsley U23
VS
Coventry U23
20:30
Millwall U23
VS
Watford U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Corinthian-Casuals
VS
Margate
02:45
Folkestone Invicta
VS
AFC Hornchurch
02:45
Lewes
VS
Carshalton Athletic
02:45
Wingate & Finchley
VS
Worthing

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Dereham Town
VS
Bury Town
02:45
Great Wakering Rovers
VS
Grays Athletic
02:45
Canvey Island
VS
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Welwyn Garden City
VS
Waltham Abbey
02:45
Welwyn Garden City
VS
Ware

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Bamber Bridge
VS
Whitby Town
02:45
Nantwich Town
VS
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:45
Leiston
VS
Needham Market

11 Germany - Regionalliga: Nord

01:00
Phönix Lübeck
VS
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Hertha BSC II
VS
BAK '07

143 Austria - Austrian Cup

00:00
Blau-Weiß Linz
VS
Hartberg

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Keşlə II
VS
Kapaz
17:00
Səbail II
VS
Qarabağ II
17:30
Zaqatala
VS
Sabah II

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:15
Waterford United
VS
Derry City

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Larne
VS
Glentoran
02:45
Cliftonville
VS
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

02:45
Ballinamallard United
VS
Institute

2 Poland - Polish Cup

18:30
Wieczysta Kraków
VS
Garbarnia Kraków
22:00
Widzew Lodz
VS
Jastrzębie

296 Serbia - Super Liga

20:00
Kolubara
VS
Spartak Subotica
22:00
Metalac GM
VS
Napredak

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Dubnica
VS
Podbrezová

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
Ponferradina
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
อัลเมรีอา
03:15
เลกาเนส
VS
FC Cartagena

47 Sweden - Superettan

01:00
Landskrona
VS
Öster
01:00
GIF Sundsvall
VS
Falkenberg

62 Switzerland - Challenge League

01:30
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Yverdon Sport

44 Argentina - Superliga

07:15
Central Cordoba SdE
VS
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Nueva Chicago
VS
Tigre
06:05
Chacarita Juniors
VS
Alvarado

5 Brazil - Serie A

07:30
Corinthians
VS
Chapecoense
02:00
Athletico PR
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

02:00
Brasil de Pelotas
VS
Avaí
02:00
Vitória
VS
CSA
05:00
Brusque
VS
Náutico
05:00
Remo
VS
Londrina

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Deportes Quindío
VS
Santa Fe

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Barcelona Guayaquil
VS
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Municipal Limeño
04:15
FAS
VS
Alianza
04:30
Once Municipal
VS
Firpo

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Tlaxcala
VS
Cancún

158 Uruguay - Primera Division

19:45
Deportivo Maldonado
VS
Villa Española

158 Uruguay - Segunda Division

08:15
Racing
VS
Atenas
03:15
Villa Teresa
VS
Central Español
05:45
Juventud
VS
Defensor Sporting

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
แอลเอ แกลักซี

146 South Africa - Premier League

20:30
Kaizer Chiefs
VS
Stellenbosch
22:00
Golden Arrows
VS
Moroka Swallows
22:00
TS Galaxy
VS
Baroka
22:30
Royal AM
VS
SuperSport United
22:30
Orlando Pirates
VS
Sekhukhune United

614 Algeria - Ligue 1

21:00
ES Sétif
VS
HB Chelghoum Laïd
21:00
MC Alger
VS
CR Belouizdad
21:00
Olympique Médéa
VS
JS Kabylie
23:00
JS Saoura
VS
RC Relizane

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Milo
VS
Eléphant Coléah

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
Riadi Salmi
VS
FUS Rabat
02:30
Olympic Safi
VS
Hassania Agadir

3677 Syria - Premier League

18:00
Shorta
VS
Al-Horgelah
18:00
Al Ittihad
VS
Nawaeir
18:00
Al Jaish
VS
Wathba
18:00
Foutoua
VS
Hottin
18:00
Teshrin
VS
Wahda
18:00
Karama
VS
Efrin
18:00
Taliya
VS
Jabala

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

22:15
Young Africans
VS
Ruvu Shooting
00:30
Azam
VS
Geita Gold

97374 Jordan - Premier League

23:00
Al Faysali
VS
Al Hussein
01:30
Sahab
VS
Al Buqa'a

74505 Qatar - Q League

22:45
Al Shahaniya
VS
Al Mesaimeer
22:45
Al Nasr
VS
Lusail City

35376 Saudi Arabia - Division 1

21:35
Al Quadisiya
VS
Bisha
22:10
Al Akhdoud
VS
Al-Ain
22:20
Ohod
VS
Al Kholood
23:40
Al Draih
VS
Al-Kawkab

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Ain
VS
Al Dhafra
21:00
Al Ittihad Kalba
VS
Shabab Al Ahli Dubai
23:15
Al Wasl
VS
Al Nasr
23:15
Ajman
VS
Al Jazira

190321 Bahrain - Premier League

21:30
Al-Najma
VS
Manama
00:05
Al Riffa
VS
Al Ahli
00:05
Al Hala
VS
Muharraq

5618 China PR - FA Cup

14:30
Shandong Luneng
VS
Henan Jianye

52126 Pakistan - Premier League

13:00
Pakistan Army
VS
SSGC
14:00
Lyallpur
VS
SNGPL

462 England - Vanarama National League South

02:45
Concord Rangers
VS
Dartford

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Municipal Vinto
VS
Real Potosí

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
SR Municipal Braşov
VS
Sepsi II

41 Europe - UEFA Youth League

18:00
Trabzonspor U19
VS
Midtjylland U19
19:00
Malmo FF U19
VS
Chelsea U19
20:00
Atalanta U19
VS
Manchester United U19
20:00
Wolfsburg U19
VS
Salzburg U19
21:00
Dynamo Kyiv U19
VS
Barcelona U19
21:00
Juventus U19
VS
Zenit U19
22:00
Bayern U19
VS
Benfica U19
22:00
Sevilla U19
VS
Lille U19
23:00
Villarreal U19
VS
Young Boys U19

190318 Yemen - Yemeni League

19:30
Shabab Al Jeel
VS
Al Ittihad

3995 Malaysia - Malaysia Cup

20:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Sabah
20:00
Kedah
VS
Negeri Sembilan
20:00
Kelantan
VS
MISC

491 Northern Ireland - Irish League Cup

02:45
Limavady United
VS
Dungannon Swifts
02:45
Linfield
VS
PSNI

2493 Mauritania - Super D1

23:15
Gourel Sangue
VS
Kaedi
23:30
Garde Nationale
VS
AC Douane

227 Russia - Pfl

12:30
Novosibirsk
VS
Dinamo Barnaul

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Soroksár W
VS
Ferencváros W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
León W
VS
Pachuca W
08:00
Monterrey W
VS
América W
08:00
Tigres UANL W
VS
Juárez W
10:00
Santos Laguna W
VS
Atlético San Luis W

119 Georgia - Liga 3

17:00
Saburtalo II
VS
Gori

802 Israel - Lig Bet

01:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Hapoel Ironi Karmiel

320 Denmark - Reserve League

19:00
Horsens Res.
VS
AGF Res.
20:00
OB Res.
VS
SønderjyskE Res.

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Al Ahli
VS
Mansheyat
19:30
Al Arabi
VS
Al Sareeh

80 Chile - Segunda División

03:00
Lautaro de Buin
VS
General Velásquez