lsm99

ตารางบอล 5 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

03:00
เซาแธมป์ตัน
VS
แอสตันวิลลา

462 เอฟเอคัพ

02:55
AFC Sudbury
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

02:00
ทเวนเต้
VS
Heracles Almelo

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
Jong AZ
VS
MVV Maastricht
02:00
FC Den Bosch
VS
De Graafschap
02:00
FC Dordrecht
VS
NAC Breda
02:00
Jong PSV
VS
TOP Oss
02:00
Jong Utrecht
VS
FC Eindhoven
02:00
FC Volendam
VS
เอ็มเมน
02:00
วีวีวี เวนโล
VS
Jong Ajax
02:00
Helmond Sport
VS
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

02:30
FSV Mainz 05
VS
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
Lens
VS
Troyes

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

02:45
เอ็มโปลี
VS
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

03:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
กาดิซ

462 England - Premier League U18

02:00
Stoke City U18
VS
Burnley U18

462 England - Professional Development League

20:00
Sheffield Utd U23
VS
Swansea City U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Witham Town
VS
Maldon & Tiptree

38 Netherlands - Eredivisie Women

01:30
SC Heerenveen W
VS
ADO Den Haag W
01:30
Feyenoord W
VS
FC Twente W
01:30
VV Alkmaar W
VS
Excelsior Rotterdam W

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Holstein Kiel
VS
Dynamo Dresden
00:30
นูเรมเบิร์ก
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

01:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

01:30
VfB Lübeck
VS
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

01:00
Wacker Burghausen
VS
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Hertha BSC II
VS
Lokomotive Leipzig
01:00
Babelsberg
VS
Eilenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

01:00
FSV Frankfurt
VS
Homburg
01:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

01:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rot-Weiss Essen
01:00
Köln II
VS
Wuppertaler SV
01:30
Alemannia Aachen
VS
SV 1919 Straelen
01:30
Preußen Münster
VS
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

01:00
Nöttingen
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

00:30
Seligenporten
VS
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

01:00
Pullach
VS
Ingolstadt II
01:30
Hallbergmoos-Goldach
VS
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

01:30
Hessen Dreieich
VS
Dietkirchen
01:30
Rot-Weiß Walldorf
VS
Eddersheim

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Velbert
01:30
Hilden
VS
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

02:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

00:00
Plauen
VS
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:00
Hertha Wiesbach
VS
Eppelborn
02:00
Mülheim-Kärlich
VS
Emmelshausen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

01:30
Sprockhövel
VS
Ennepetal

919 Armenia - Premier League

21:00
Pyunik
VS
Noah

143 ออสเตรียลีก1

00:30
Wacker Innsbruck
VS
St. Pölten
00:30
Austria Lustenau
VS
SV Horn II
00:30
Floridsdorfer AC
VS
Lafnitz
00:30
Kapfenberger SV
VS
Juniors OÖ
02:25
Grazer AK
VS
Amstetten

556 Belgium - Pro League

02:45
OH Leuven
VS
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

02:00
Lommel United
VS
Excelsior Virton

224 Bulgaria - Parva Liga

22:15
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Beroe

266 Croatia - 1. HNL

00:00
Slaven Koprivnica
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Sesvete
VS
Opatija
23:00
Inter Zaprešić
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Apollon
VS
Doxa
01:00
PAEEK
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

22:00
Olympiada Lympion
VS
Ermis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

00:00
Vysočina Jihlava
VS
Vyškov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

01:00
Viborg
VS
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

01:00
Esbjerg
VS
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

00:00
Tammeka
VS
Tulevik

17 France - National

01:00
Annecy
VS
Le Mans
01:00
Bastia-Borgo
VS
Cholet
01:00
Red Star
VS
Châteauroux
01:00
Laval
VS
Stade Briochin
01:00
Orléans
VS
Créteil
01:00
Chambly
VS
Sète
01:00
Villefranche
VS
Avranches
01:00
Boulogne
VS
Bourg-en-Bresse

674 Hungary - OTP Bank Liga

02:00
MTK
VS
Gyirmót

455 Republic of Ireland - Premier Division

02:45
Waterford United
VS
Shamrock Rovers
02:45
St Patrick's
VS
Sligo Rovers
03:00
Finn Harps
VS
Derry City

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Hapoel Petah Tikva
VS
Kafr Qasim
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Rishon LeZion
VS
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Maccabi Bnei Raina
VS
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Agudat Sport Ashdod
VS
Hapoel Afula

251 Italy - Serie B

02:30
Cosenza
VS
Reggina

2345 Moldova - National Division

18:00
Sfîntul Gheorghe
VS
CSF Bălți
22:00
Milsami
VS
Petrocub

998 Montenegro - First League

21:00
Zeta
VS
Mladost Ljeskopolje

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Larne
VS
Crusaders

2 Poland - Ekstraklasa

00:00
Wisła Płock
VS
Nieciecza
02:30
Śląsk Wrocław
VS
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

00:00
Odra Opole
VS
ŁKS Łódź
00:00
Puszcza Niepołomice
VS
SKRA Częstochowa
02:30
Arka Gdynia
VS
Podbeskidzie

20 พรีเมียรา ลีกา

02:00
Gil Vicente
VS
Arouca
04:15
Boavista
VS
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

01:00
Vilafranquense
VS
Estrela Amadora

155 Romania - Liga 1

22:30
Chindia Târgovişte
VS
Gaz Metan Mediaş
01:30
Argeş
VS
Botoşani

227 Russia - Youth League

16:00
CSKA Moscow U19
VS
Krylya Sovetov U19
17:00
Strogino U20
VS
Nizhny Novgorod U19
17:00
Dinamo Moskva U19
VS
Ural U19
17:00
Ufa U19
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
UOR №5 U20
VS
Sochi U19
18:00
Rubin Kazan U19
VS
Spartak Moskva U19
19:00
Krasnodar U19
VS
Khimki U20
19:00
Chertanovo U20
VS
Akhmat Grozny U19
22:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Arsenal Tula U19

1161 Scotland - League Two

02:45
Edinburgh City
VS
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

22:00
Voždovac
VS
Čukarički
00:00
Novi Pazar
VS
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

19:00
IMT Novi Beograd
VS
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Trenčín
VS
Zemplín Michalovce

1638 Slovenia - 1. SNL

23:00
Radomlje
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

00:00
Krka
VS
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

03:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เลกาเนส

47 Sweden - Ettan: South

01:00
Lund
VS
IFK Malmö

62 Switzerland - Challenge League

02:30
Neuchâtel Xamax
VS
FC Schaffhausen
02:30
Thun
VS
Vaduz
02:30
Winterthur
VS
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
Gaziantep F.K.
VS
Kasımpaşa
00:00
Rizespor
VS
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

00:00
Tuzlaspor
VS
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

00:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Metalist 1925 Kharkiv

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Livyi Bereh
19:00
Munkács
VS
Bukovyna

515 Wales - Premier League

02:45
Bala Town
VS
Connah's Quay
02:45
Cefn Druids
VS
Newtown

44 Argentina - Superliga

05:00
Defensa y Justicia
VS
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

06:30
Instituto
VS
Villa Dálmine

5 Brazil - Serie A

07:00
Cuiabá
VS
Chapecoense

5 Brazil - Serie B

07:30
CRB
VS
Sampaio Corrêa
03:00
CSA
VS
Remo
05:00
Avaí
VS
Vitória

80 Chile - Primera B

02:00
Puerto Montt
VS
Santiago Morning

353 Colombia - Torneo Betplay

06:00
Bogotá
VS
Fortaleza CEIF

458 Mexico - Liga MX

08:00
Pumas UNAM
VS
Santos Laguna
10:00
Atlas
VS
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Deportivo Ocotal
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

05:00
River Plate
VS
12 de Octubre

158 Uruguay - Primera Division

07:30
Cerrito
VS
Peñarol

146 South Africa - Premier League

22:30
SuperSport United
VS
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 2

21:00
JSM Tiaret
VS
Ben Aknoun
21:00
USMM Hadjout
VS
WA Boufarik
21:00
ASM Oran
VS
USM Bel Abbès
21:00
El Bayadh
VS
GC Mascara
21:00
SC Aïn Defla
VS
SKAF Khémis Mélina
21:00
Kouba
VS
USM El Harrach
21:00
MCB Oued Sly
VS
Temouchent
21:00
MC Saïda
VS
CRB Ain Ouessara
21:00
Aïn M'lila
VS
RB Ouargla
21:00
US Chaouia
VS
JS Bordj Ménaïel
21:00
Teleghma
VS
MO Constantine
21:00
CA Batna
VS
JSM Skikda
21:00
MO Béjaïa
VS
JSM Béjaïa
21:00
Hamra Annaba
VS
Annaba
21:00
MC El Eulma
VS
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
Lakhdaria
VS
USM Khenchela

1560 Congo - Super Ligue

20:00
Tshinkunku
VS
Renaissance

886 Egypt - Premier League

20:00
Smouha
VS
El Sharqia Dokhan
22:30
Ghazl El Mehalla
VS
ENPPI
22:30
Coca-Cola
VS
Al Masry
01:00
Zamalek
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Wakirya
VS
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

17:00
Wazito
VS
KCB

1424 Morocco - Botola 2

21:30
CR Khemis Zemamra
VS
Olympique Dcheïra
21:30
Racing de Casablanca
VS
JSM Laâyoune

2568 Zambia - Super League

20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Konkola Blades

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:30
Havadar
VS
Padideh Khorasan
19:30
Tractor Sazi
VS
Paykan
19:30
Fajr Sepasi
VS
Esteghlal
21:30
Zob Ahan
VS
Sepahan

35376 Saudi Arabia - Pro League

21:50
Al Shabab
VS
Al Nassr
21:55
Al Feiha
VS
Al Hazm

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:45
Al Ramms
VS
Masfut
19:45
Al-Taawon
VS
Al Thaid
19:45
Al Bataeh
VS
Masafi
19:50
Al Hamriyah
VS
Al Fujairah

52126 Pakistan - Premier League

17:00
SNGPL
VS
Pakistan Air Force
20:15
Lyallpur
VS
PCAA

11240938 เอเอฟซีคัพ

23:00
Muharraq
VS
Nasaf

44 Argentina - Primera C

01:00
Claypole
VS
Berazategui
01:00
Victoriano Arenas
VS
San Martín Burzaco
01:00
Luján
VS
Deportivo Español
01:00
Atlas
VS
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Deportivo Muñiz
VS
Juventud Unida G.
01:00
Central Ballester
VS
Deportivo Paraguayo
01:00
Centro Español
VS
Puerto Nuevo
01:00
Argentino Rosario
VS
Sportivo Barracas
01:00
Liniers
VS
ลูกาโน
01:00
Defensores de Cambaceres
VS
Yupanqui

556 Belgium - Provincial-Namur

02:00
Chevetogne
VS
Condruzien

17 France - CFA Group D

02:00
Angoulême
VS
Nantes II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Bicskei

2 Poland - 2. Liga East

23:00
Wigry Suwałki
VS
Garbarnia Kraków
00:00
Stal Rzeszów
VS
Bełchatów
00:00
Znicz Pruszków
VS
Hutnik Krakow

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Aerostar Bacău
VS
Focsani
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
FCV Farul Constanţa II
VS
Voluntari II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
FCSB II
VS
Academica Clinceni II
19:00
Unirea Bascov
VS
Flacăra Moreni
19:00
Arges Pitesti II
VS
Tunari
19:00
Rapid Bucuresti II
VS
Progresul Spartac
19:00
Dinamo Bucureşti II
VS
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Hermannstadt II
VS
SR Municipal Braşov
19:00
Sepsi II
VS
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
CSM Slatina
VS
Sporting Roşiori
19:00
CS U Craiova II
VS
Alexandria
19:00
Vediţa Coloneşti
VS
Filiaşi

32 Spain - Tercera - Group 12

04:00
Buzanada
VS
Las Zocas

190318 Yemen - Yemeni League

19:30
Al Wahda San'a
VS
Al Sha'ab Hadramawt

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Southampton U23
VS
Newcastle Utd U23
02:00
Norwich City U23
VS
Nottingham U23
02:00
Wolves U23
VS
West Bromwich Albion U23

5 Brazil - Brasileiro U20

01:30
Flamengo RJ U20
VS
Sao Paulo U20

62 Switzerland - 1.Liga Classic

02:00
Schötz
VS
Langenthal

3126 Luxembourg - National Division

02:00
Rodange
VS
Progrès Niedercorn
02:00
Swift Hesperange
VS
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Mitte

01:00
Deutschlandsberger SC
VS
Ried II

191038 Botswana - Premier League

23:00
Security Systems
VS
BDF XI

227 Russia - Pfl

18:15
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Tver
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Tuapse
20:00
Shinnik
VS
Chertanovo

556 Belgium - Super League Women

02:00
Charleroi
VS
OH Leuven W
02:30
Genk W
VS
St. Liege W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

00:00
Fortuna Hjorring W
VS
FC Thy - ThistedQ

251 Italy - Serie A Women

20:30
Sampdoria W
VS
Juventus W

614 Algeria - Algeria Youth League

21:00
CS Constantine U21
VS
NC Magra U21

802 Israel - Lig Bet

15:15
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Ahi Bir al-Maksur
16:00
Hapoel Kiryat Ono
VS
Hapoel Ramat Yisrael
16:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Shimshon Bnei Taibe
16:15
Maccabi Neve Sha'anan
VS
Pardes Hanna-Karkur
16:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Hapoel Merhavim
16:30
Maccabi Be'er Sheva
VS
Maccabi Ironi Sderot
16:45
Beitar Ramat Gan
VS
Maccabi Ironi Amishav PT
17:00
Maccabi Isfiya
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
17:00
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
17:00
Hapoel Yeruham
VS
Hapoel Segev Shalom
17:00
MS Jerusalem
VS
Ramla
17:00
Shikun HaMizrah
VS
Ironi Or Yehuda
18:00
Hapoel Ironi Safed
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
18:00
Ahva Kafr Manda
VS
Ihud Bnei Mejdel Krum
18:00
Ironi Bnei Sha'ab
VS
Beitar Nahariya
18:00
Hapoel Daliyat Al Karmel
VS
Beitar Haifa Jacob
18:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Beitar Petah Tikva
VS
Ironi Beit Dagan
18:30
MS Kfar Kama
VS
Tzeirei Umm al-Fahm
18:30
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Hapoel Gedera
18:45
Hapoel Ramot Menashe
VS
Ihud Bnei Baka
18:45
Hapoel Bnei Musmus
VS
MS Tirat HaCarmel
19:15
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
19:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Tzeirei Sakhnin

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Sporting Braga U23
VS
Rio Ave U23
00:00
Farense U23
VS
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

04:00
Fundación Tenerife W
VS
San José Tablero W
04:00
Geneto del Teide W
VS
Real Unión Tenerife II W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

01:30
Libourne
VS
Bordeaux II

44 Argentina - Reserve League

19:00
Godoy Cruz Res.
VS
Talleres Córdoba Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Racing Club Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
20:00
Sarmiento Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
Banfield Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
VS
San Lorenzo Res.
20:00
Colón Res.
VS
Platense Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Rosario Central Res.
00:00
River Plate Res.
VS
Patronato Res.

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
Diamond Stars
02:00
Johansen
VS
Bo Rangers