lsm99

ตารางบอล 6 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
นอริชซิตี
22:00
เชลซี
VS
เบิร์นลีย์
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:30
ไบรท์ตัน
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

22:00
บอร์มัธ
VS
สวอนซีซิตี
22:00
บาร์นสลีย์
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
บริสตอลซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
สโตกซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ฟูลัม
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เรดิง
00:30
แบล็กพูล
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 เอฟเอคัพ

20:00
สคันธอร์ป
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
Cheltenham Town
22:00
Bradford City
VS
Exeter City
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
Mansfield Town
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Horsham
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
Bromley
22:00
พอร์ตสมัท
VS
Harrow Borough
22:00
มอร์แคมป์
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
Northampton Town
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Chesterfield
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Kidderminster Harriers
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
Solihull Moors
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
Oldham Athletic
22:00
Hartlepool United
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
King's Lynn Town
VS
Walsall
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
Swindon Town
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Leyton Orient
VS
Ebbsfleet United
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
Stevenage
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Port Vale
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
Halifax Town
VS
Maidenhead United
22:00
Hayes & Yeading United
VS
Sutton United
22:00
Boreham Wood
VS
Eastleigh
22:00
York City
VS
Buxton
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Guiseley
22:00
Harrogate Town
VS
Wrexham
22:00
Gateshead
VS
Altrincham
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Yate Town
VS
Yeovil Town
00:15
Banbury United
VS
Barrow

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
NEC
VS
ฮีเรนวีน
02:00
วิลเลม ทเว
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
SC Cambuur

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:30
Telstar
VS
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

21:30
FC Bayern München
VS
SC Freiburg
21:30
VfL Wolfsburg
VS
FC Augsburg
21:30
VfB Stuttgart
VS
DSC Arminia Bielefeld
21:30
VfL Bochum 1848
VS
TSG Hoffenheim
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
ลีลล์
VS
อองเช่ร์
03:00
บอร์กโดซ์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Spezia
VS
โตริโน่
00:00
ยูเวนตุส
VS
ฟิออเรนติน่า
02:45
กายารี่
VS
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอสปันญ่อล
VS
เกรนาดา
22:15
เซลต้า บีโก้
VS
FC Barcelona
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เลบันเต้
03:00
เรอัล มาดริด
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

479 เจลีก

12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก

17:30
Nongbua Pitchaya FC
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
BG Pathum United
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Singha Chiangrai United
VS
True Bangkok United
18:30
Khonkaen United
VS
Police Tero FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
Raj Pracha
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
Muangkan United
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

07:00
เอลซัลวาดอร์
VS
โบลิเวีย

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Blyth Spartans
VS
Leamington
22:00
Bradford Park Avenue
VS
AFC Telford United
22:00
Chester
VS
Boston United
22:00
Curzon Ashton
VS
Fylde
22:00
Farsley Celtic
VS
Brackley Town
22:00
Gateshead
VS
York City
22:00
Kettering Town
VS
Darlington
22:00
Spennymoor Town
VS
Alfreton Town
22:15
Hereford
VS
Chorley

462 England - Premier League U18

18:00
Crystal Palace U18
VS
Chelsea U18
18:00
Reading U18
VS
Arsenal U18
18:00
West Ham U18
VS
Fulham U18
18:00
Norwich U18
VS
Birmingham City U18
18:00
Everton U18
VS
Blackburn U18
18:00
Wolverhampton U18
VS
Derby U18
18:30
Tottenham U18
VS
Brighton U18
19:00
Leeds United U18
VS
Newcastle Utd U18
19:30
Liverpool U18
VS
Middlesbrough U18
19:30
Nottingham Forest U18
VS
Manchester United U18
20:00
Southampton U18
VS
Aston Villa U18
20:30
West Brom U18
VS
Leicester U18

462 England - Women's Super League

19:30
Aston Villa W
VS
Chelsea W
00:30
Everton W
VS
Brighton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Lewes
22:00
Bognor Regis Town
VS
Kingstonian
22:00
Carshalton Athletic
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Cheshunt
VS
Folkestone Invicta
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Enfield Town
22:00
East Thurrock United
VS
Leatherhead
22:00
Haringey Borough
VS
Margate
22:00
AFC Hornchurch
VS
Merstham
22:00
Worthing
VS
Potters Bar Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Aveley
VS
Basildon United
22:00
Barking
VS
Grays Athletic
22:00
Brentwood Town
VS
Dereham Town
22:00
Bury Town
VS
Romford
22:00
Heybridge Swifts
VS
Great Wakering Rovers
22:00
Hullbridge Sports
VS
Hashtag United
22:00
Stowmarket Town
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Tilbury
VS
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Bedford Town
VS
Welwyn Garden City
22:00
Berkhamsted
VS
Ware
22:00
Colney Heath
VS
Wantage Town
22:00
Didcot Town
VS
Biggleswade
22:00
Hertford Town
VS
North Leigh
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Aylesbury United
22:00
Kidlington
VS
Harlow Town
22:00
Thame
VS
St Neots Town
22:00
Waltham Abbey
VS
Barton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Basford United
22:00
Atherton Collieries
VS
South Shields
22:00
United of Manchester
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Matlock Town
VS
Whitby Town
22:00
Morpeth Town
VS
Grantham Town
22:00
Radcliffe Borough
VS
Mickleover Sports
22:00
Scarborough Athletic
VS
Lancaster City
22:00
Stafford Rangers
VS
Bamber Bridge
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Witton Albion
22:00
Warrington Town
VS
Hyde United

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Tamworth
22:00
Biggleswade Town
VS
Hitchin Town
22:00
Coalville Town
VS
St Ives Town
22:00
Hednesford Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Leiston
VS
Stourbridge
22:00
Lowestoft Town
VS
Redditch United
22:00
Nuneaton Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Rushall Olympic
VS
Alvechurch
22:00
Needham Market
VS
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
Kozakken Boys
21:00
ASWH
VS
HHC
21:00
Excelsior Maassluis
VS
Jong Sparta
21:00
IJsselmeervogels
VS
Katwijk
21:00
Quick Boys
VS
Scheveningen
21:30
Koninklijke HFC
VS
GVVV
21:30
TEC
VS
Rijnsburgse Boys
23:30
AFC
VS
Spakenburg
00:00
De Treffers
VS
Volendam II

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Ingolstadt
19:30
Jahn Regensburg
VS
Hansa Rostock
02:30
Karlsruher SC
VS
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

20:00
Freiburg II
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Osnabrück
VS
1860 München
20:00
MSV Duisburg
VS
Viktoria Berlin
20:00
Havelse
VS
Hallescher FC
20:00
Saarbrücken
VS
Kaiserslautern
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Meppen

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Heider SV
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Jeddeloh
21:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Hannover 96 II
21:00
Oberneuland
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Bayreuth
VS
Greuther Fürth II
20:00
Aubstadt
VS
1860 Rosenheim
20:00
Nürnberg II
VS
Schalding-Heining
20:00
Augsburg II
VS
Pipinsried
20:00
Illertissen
VS
Eichstätt
20:00
Buchbach
VS
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Luckenwalde
VS
BAK '07
19:00
Chemie Leipzig
VS
Altglienicke
20:05
Chemnitzer FC
VS
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
TSV Steinbach
VS
Ulm
20:00
FC Gießen
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Aalen
VS
Hoffenheim II
20:00
Balingen
VS
Hessen Kassel
20:00
Bahlinger SC
VS
Astoria Walldorf
20:00
Pirmasens
VS
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Wegberg-Beeck
VS
Rödinghausen
20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Wiedenbrück
VS
Fortuna Köln
20:00
Uerdingen
VS
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Homberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Neckarsulmer SU
VS
Linx
20:00
Göppinger SV
VS
Astoria Walldorf II
20:00
Ilshofen
VS
Backnang
20:30
Bissingen
VS
SGV Freiberg
20:30
Bruchsal
VS
Reutlingen
20:30
Freiburger FC
VS
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Bayern Hof
VS
Eintracht Bamberg
20:00
Großbardorf
VS
Karlburg
20:00
TSV Abtswind
VS
Vilzing
20:00
Würzburger FV
VS
Vatan Spor
20:00
Ansbach
VS
ATSV Erlangen
20:00
Sand
VS
DJK Bamberg
21:00
Cham
VS
Ammerthal

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Dachau
VS
Türkspor Augsburg
20:00
Hankofen-Hailing
VS
Donaustauf
20:00
Kottern
VS
Schwabmünchen
20:00
Gundelfingen
VS
Deisenhofen
20:00
Landsberg
VS
Schwaben Augsburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
Vatan Sport
19:00
Bremer SV
VS
Hastedt
19:00
BTS Neustadt
VS
Brinkumer SV
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Borgfeld
20:30
OSC Bremerhaven
VS
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
SV Steinbach
20:30
Hunfelder SV
VS
Bayern Alzenau
20:30
Baunatal
VS
Lehnerz
20:30
Fernwald
VS
FC 1906 Erlensee
20:30
Buchonia Flieden
VS
Hanau 93
20:30
Rot-Weiß Hadamar
VS
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

02:00
Deutz
VS
FC BW Friesdorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
TB Uphusen
VS
VfL Oldenburg
20:00
Eintracht Celle
VS
Rotenburger SV
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
Torgelower SV Greif
VS
Pampow
19:30
RSV Eintracht
VS
Rostocker FC
20:00
Mecklenburg Schwerin
VS
CFC Hertha
20:00
Staaken
VS
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Budissa Bautzen
VS
Carl Zeiss Jena II
19:30
An der Fahner Höhe
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:30
Krieschow
VS
Einheit Wernigerode
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
VfL Halle
19:30
Blau-Weiß Zorbau
VS
FC Merseburg
19:30
Union Sandersdorf
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:30
FC Grimma
VS
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Salmrohr
VS
Hassia Bingen
20:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Elversberg II
21:30
FV Engers 07
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Jagersburg
VS
Pfeddersheim
21:30
Wormatia Worms
VS
Röchling Völklingen
21:30
Diefflen
VS
Mechtersheim
23:15
Karbach
VS
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Weiche Flensburg II
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Eichede
20:00
Union Neumünster
VS
Preußen Reinfeld

2454 Albania - Superliga

22:45
Skënderbeu Korçë
VS
Kukësi
01:45
Tirana
VS
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

19:00
Ararat-Armenia
VS
Noravank

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
Hartberg
VS
Austria Klagenfurt
23:00
Admira
VS
Ried
23:00
Austria Wien
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Liefering
VS
Blau-Weiß Linz
20:30
Vorwärts Steyr
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Sabah
VS
Zira
22:00
Keşlə FK
VS
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Belshina
VS
Gomelzheldortrans
19:00
Baranovichi
VS
Orsha
21:00
Dnepr Mogilev
VS
อาร์เซน่อล

556 Belgium - Pro League

22:15
AS Eupen
VS
Zulte-Waregem
00:30
Kortrijk
VS
Beerschot-Wilrijk
00:30
Mechelen
VS
Sint-Truiden
02:45
Union Saint-Gilloise
VS
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

02:45
Royal Excel Mouscron
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Leotar
VS
Siroki Brijeg
23:00
Radnik Bijeljina
VS
Sarajevo
01:00
Zrinjski
VS
Borac Banja Luka

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Tomislav
VS
Zvijezda Gradačac
19:30
Radnik Hadžići
VS
Jedinstvo Bihac
19:30
Gradina Srebrenik
VS
Igman Konjic
19:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Rudar Kakanj
19:30
Gorazde
VS
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Cherno More
VS
Tsarsko selo
20:00
OFK Pirin
VS
Botev Plovdiv
22:30
Slavia Sofia
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Omarska
19:30
Sloboda Novi Grad
VS
Sloga Doboj
19:30
Tekstilac Derventa
VS
Sutjeska Foca
19:30
Krupa na Vrbasu
VS
Ljubic Prnjavor
19:30
Kozara Gradiska
VS
Podrinje Janja
19:30
Budućnost Pilica
VS
Borac Kozarska Dubica
19:30
Modrica
VS
Drina Zvornik

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
Istra 1961
23:05
Hajduk Split
VS
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Dugopolje
VS
Croatia Zmijavci
20:00
Jarun
VS
Varaždin
20:00
Dubrava Zagreb
VS
Solin

116 Cyprus - 1. Division

22:00
อาโปเอล
VS
AEL
00:00
Aris
VS
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Alki Oroklini
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
Xylotympou
VS
Onisilos
19:30
Omonia Aradippou
VS
Enosis
19:30
Karmiotissa
VS
Nea Salamis
19:30
Akritas
VS
Ayia Napa
19:30
Othellos
VS
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Hradec Králové
VS
Baník Ostrava
21:00
České Budějovice
VS
Mladá Boleslav
21:00
Slovan Liberec
VS
Bohemians 1905
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Třinec
VS
Vlašim
16:15
Chrudim
VS
Ústí nad Labem
17:00
Dukla Praha
VS
Zbrojovka Brno
20:00
Opava
VS
Sparta Praha II
20:00
Lisen
VS
Příbram
20:00
Prostějov
VS
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

20:00
Nykøbing
VS
Hobro
21:00
Hvidovre
VS
Lyngby

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Levadia
VS
Legion
00:00
Vaprus
VS
Kuressaare

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Auxerre
VS
Pau
21:00
Sochaux
VS
นีมส์
01:00
Ajaccio
VS
ดิฌง
01:00
อาเมียงส์
VS
ก็อง
01:00
Grenoble Foot 38
VS
Dunkerque
01:00
แก็งก็อง
VS
Bastia
01:00
Le Havre
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Niort
VS
Nancy
01:00
Paris
VS
Rodez
01:00
Quevilly Rouen
VS
ตูลูส

125 Greece - Super League

22:15
PAS Giannina
VS
Panaitolikos
22:15
OFI
VS
Atromitos
00:30
Apollon Smirnis
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Paksi SE
23:00
Debrecen
VS
Honvéd
01:30
Puskás
VS
Újpest

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Katamon
VS
Maccabi Netanya
22:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Ashdod
23:00
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Haifa
00:50
Maccabi Petah Tikva
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

20:00
Alessandria
VS
Ternana
20:00
Ascoli
VS
Vicenza
20:00
Como
VS
Perugia
20:00
Cremonese
VS
สปาล
22:15
เบรสชา
VS
Pordenone
00:30
Benevento
VS
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - Virsliga

18:30
Riga
VS
Valmiera / BSS
18:30
Spartaks Jūrmala
VS
Liepāja
18:30
Metta / LU
VS
Noah Jūrmala
18:30
FC Daugavpils / Progress
VS
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

19:00
Albatroz
VS
Rēzekne / BJSS
19:00
Dinamo Riga
VS
Tukums
19:00
Smiltene
VS
Super Nova
19:00
Auda
VS
Grobiņa
19:00
JDFS Alberts
VS
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Pelister
VS
Struga
19:00
Makedonija
VS
Shkupi
19:00
Bregalnica Stip
VS
Skopje
19:00
Renova
VS
Skendija 79
19:00
Tikves
VS
Borec
19:00
Rabotnicki
VS
Akademija Pandev

2345 Moldova - National Division

18:00
Floreşti
VS
Dinamo-Auto
22:00
Sheriff
VS
Zimbru

998 Montenegro - First League

23:00
Budućnost
VS
Dečić
23:00
Iskra
VS
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

19:30
Mladost DG
VS
Arsenal Tivat
19:30
Mladost
VS
Kom
19:30
Igalo
VS
Berane
19:30
Bokelj
VS
Cetinje
19:30
Jedinstvo
VS
Grbalj

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Carrick Rangers
VS
Coleraine
22:00
Cliftonville
VS
Dungannon Swifts
22:00
Glenavon
VS
Ballymena United
22:00
Glentoran
VS
Warrenpoint Town
22:00
Portadown
VS
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Ballyclare Comrades
22:00
H&W Welders
VS
Newry City AFC
22:00
Ards
VS
Annagh United
22:00
Ballinamallard United
VS
Queen's University
22:00
Dundela
VS
Loughgall
22:00
Institute
VS
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Brann
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
Sarpsborg 08
VS
Stabæk

1578 Norway - Obos-Ligaen

19:00
Grorud
VS
Åsane
19:00
KFUM
VS
Sogndal
21:00
Bryne
VS
Jerv
21:00
Fredrikstad
VS
Aalesund
21:00
Raufoss
VS
Strømmen
21:00
Stjørdals-Blink
VS
HamKam
21:00
Ullensaker / Kisa
VS
Sandnes Ulf

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Piast Gliwice
VS
Warta Poznań
21:00
Radomiak Radom
VS
Górnik Zabrze
23:30
Lechia Gdańsk
VS
Zagłębie Lubin
02:00
Górnik Łęczna
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

18:40
Katowice
VS
Korona Kielce
00:00
Chrobry Głogów
VS
Sandecja Nowy Sącz
02:30
Tychy 71
VS
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Vizela
VS
Estoril
01:00
Portimonense
VS
Belenenses
03:30
Vitória SC
VS
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Trofense
VS
Rio Ave
21:00
Casa Pia
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

22:30
Mioveni
VS
UTA Arad
01:30
U Craiova 1948
VS
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Arsenal Tula
VS
Ufa
20:30
Krylya Sovetov
VS
Khimki
20:30
Dinamo Moskva
VS
คราสโนดาร์
23:00
Sochi
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

11:00
SKA Khabarovsk
VS
Rotor Volgograd
15:00
Tom' Tomsk
VS
Fakel
17:00
Yenisey
VS
Spartak Moskva II
17:00
Neftekhimik
VS
Volgar Astrakhan
18:00
Tekstilshchik
VS
Krasnodar II
18:00
Orenburg
VS
Baltika
18:00
Akron
VS
Metallurg Lipetsk
18:00
Veles
VS
Urozhay
21:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Torpedo Moskva
21:00
KAMAZ
VS
Dolgie Prudy

227 Russia - Youth League

21:00
Zenit U19
VS
Rostov U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Aberdeen
VS
Motherwell
22:00
Hearts
VS
Dundee United
22:00
St. Johnstone
VS
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

22:00
Ayr United
VS
Inverness CT
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Greenock Morton
22:00
Hamilton Academical
VS
Arbroath
22:00
Kilmarnock
VS
Partick Thistle
22:00
Queen of the South
VS
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Peterhead
22:00
Dumbarton
VS
Clyde
22:00
Falkirk
VS
Alloa Athletic
22:00
Montrose
VS
Cove Rangers
22:00
Queen's Park
VS
East Fife

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Stranraer
22:00
Cowdenbeath
VS
Kelty Hearts
22:00
Forfar Athletic
VS
Elgin City
22:00
Stirling Albion
VS
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

20:55
Kolubara
VS
Napredak
23:00
Metalac GM
VS
Radnik Surdulica

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Loznica
VS
Javor Ivanjica
19:00
Kabel Novi Sad
VS
Inđija
19:00
Železničar Pančevo
VS
Žarkovo
19:00
Budućnost Dobanovci
VS
Mačva Šabac
19:00
Mladost Novi Sad
VS
Grafičar
19:00
Timok
VS
Zlatibor Čajetina

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Senica
VS
Zlaté Moravce
21:00
Pohronie
VS
Žilina
21:00
DAC
VS
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Dubnica
VS
Komárno
19:00
FK Košice
VS
Slovan Bratislava II
19:00
Púchov
VS
Žilina II
23:00
Skalica
VS
Rohožník

1638 Slovenia - 1. SNL

19:30
Bravo
VS
Maribor
02:15
Koper
VS
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Fužinar
VS
Bilje
20:00
Ilirija
VS
Triglav
20:00
Rogaška
VS
NŠ Drava
20:00
Beltinci
VS
Dob
22:00
Gorica
VS
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
ลูโก
VS
Ponferradina
00:15
เรอัล โอเบียโด้
VS
พัลมาส
00:15
เรอัล บายาโดลิด
VS
Mirandés
03:00
Fuenlabrada
VS
เออิบาร์

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

21:00
Elfsborg
VS
Varberg BoIS
23:30
Djurgården
VS
Halmstad
23:30
Mjällby
VS
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Växjö W
VS
Hammarby W
20:00
Eskilstuna United W
VS
Häcken W
20:00
Vittsjo W
VS
KIF Orebro W
20:00
Linkoping W
VS
AIK W
20:00
Djurgarden W
VS
Rosengard W
20:00
Pitea W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

19:00
Trelleborg
VS
Vasalund
19:00
Värnamo
VS
Helsingborg
21:00
Örgryte
VS
Landskrona
21:00
Jönköpings Södra
VS
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

19:00
IFK Luleå
VS
Hudiksvall
19:00
Haninge
VS
Assyriska
20:00
Örebro Syrianska
VS
IF Karlstad Fotboll
22:00
Brommapojkarna
VS
Sandviken
22:00
Sylvia
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Utsikten
VS
Ljungskile
19:00
Assyriska Turabdin
VS
Skövde AIK
19:00
Vänersborgs IF
VS
Qviding FIF
20:00
Österlen
VS
Lindome
22:00
Oskarshamns AIK
VS
Trollhättan
22:00
Åtvidaberg
VS
Tvååker

62 Switzerland - Super League

00:00
Grasshopper
VS
ยังบอยส์
02:30
Luzern
VS
Sion

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Aarau
VS
Yverdon Sport
00:00
Wil
VS
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
Giresunspor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
อิสตันบูล บีบี
20:00
Antalyaspor
VS
Altay
23:00
เบซิคตัส
VS
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

16:30
İstanbulspor
VS
Menemen Belediyespor
17:30
Boluspor
VS
Bandırmaspor
20:00
Samsunspor
VS
Manisa BBSK
23:00
Altınordu
VS
Eyüpspor
23:00
Ankaragücü
VS
Ümraniyespor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Mariupol
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Vorskla
00:30
Chornomorets
VS
Rukh Vynnyky

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
AFSK Kyiv
VS
LNZ Cherkasy
18:30
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Dinaz Vyshhorod
19:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
Nyva Vinnytsya

86 Ukraine - Second League: Group B

17:00
SK Poltava
VS
Peremoga
18:00
Krystal
VS
Viktoriya Mykolaivka
18:00
Vovchansk
VS
Trostianets
19:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Tavriya
19:00
Mykolaiv
VS
Real Pharm
19:00
Nikopol
VS
Metalurh Zaporizhya
19:00
Balkany Zorya
VS
Skoruk Tomakivka
20:00
Yarud Mariupol'
VS
Sumy

515 Wales - Premier League

21:30
Barry Town United
VS
Aberystwyth Town
21:30
Cardiff MU
VS
Caernarfon Town
21:30
Flint Town United
VS
Penybont
21:30
The New Saints
VS
Haverfordwest County

44 Argentina - Superliga

07:15
Lanús
VS
Estudiantes
01:45
Godoy Cruz
VS
Talleres Córdoba
01:45
Colón
VS
Platense
04:00
Independiente
VS
Arsenal de Sarandi
06:15
Atlético Tucumán
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Atlético Rafaela
VS
Guillermo Brown
07:10
Atletico Mitre
VS
Atlanta
01:00
Tristán Suárez
VS
Defensores de Belgrano
03:00
Estudiantes Caseros
VS
Chacarita Juniors
03:40
Quilmes
VS
San Martín Tucumán
05:00
Alvarado
VS
Nueva Chicago
05:40
Deportivo Morón
VS
Almagro

5 Brazil - Serie A

07:30
ฟลาเมงโก
VS
Atlético GO
03:00
Corinthians
VS
Fortaleza
05:00
Internacional
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie B

07:30
Londrina
VS
Cruzeiro
02:15
Náutico
VS
Coritiba
04:30
Operário PR
VS
Goiás
05:00
Confiança
VS
Brusque

5 Brazil - Serie C

03:00
Paysandu
VS
Criciúma
03:00
Ituano
VS
Botafogo PB

80 Chile - Primera Division

04:00
Colo-Colo
VS
Santiago Wanderers

80 Chile - Primera B

03:30
Magallanes
VS
San Luis
04:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
San Marcos
04:00
Deportes Temuco
VS
Deportes Iquique
06:30
Deportes Santa Cruz
VS
Cobreloa
06:30
Barnechea
VS
Copiapó
06:30
Univ. Concepción
VS
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Pereira
VS
Jaguares de Córdoba
01:45
Envigado
VS
Once Caldas
03:45
Alianza Petrolera
VS
Atlético Huila
06:00
La Equidad
VS
América de Cali

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Emelec
VS
Mushuc Runa
03:00
Universidad Católica
VS
Orense
05:30
Deportivo Cuenca
VS
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Cotzumalguapa
VS
Achuapa
01:00
Iztapa
VS
Solola
04:00
Municipal
VS
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Puerto San Jose

458 Mexico - Liga MX

08:00
Puebla
VS
Toluca
10:00
Mazatlán
VS
Guadalajara
06:00
León
VS
Necaxa

158 Uruguay - Primera Division

02:30
Rentistas
VS
River Plate

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
San Antonio
VS
San Diego Loyal
08:30
El Paso Locomotive
VS
Oakland Roots
06:00
Charlotte Independence
VS
Memphis 901
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

20:30
Kaizer Chiefs
VS
Orlando Pirates
22:00
Stellenbosch
VS
Golden Arrows

614 Algeria - Ligue 1

21:00
CS Constantine
VS
NC Magra

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
CD Lunda-Sul
21:30
Interclube
VS
Kabuscorp
21:30
Académica do Lobito
VS
Wiliete
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Recreativo do Libolo
21:30
Sagrada Esperança
VS
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Police
VS
ASK
22:30
ASEC Koudougou
VS
ASFA-Yennenga
22:30
วิเทสส์
VS
Kiko
22:30
Majestic
VS
USFA
00:45
RCK
VS
Royal

468 Ghana - Premier League

22:00
Wa All Stars
VS
Real Tamale
22:00
Ashanti Gold
VS
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CI Kamsar
VS
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

17:00
Mathare United
VS
Bidco United
17:00
Nzoia United
VS
Posta Rangers
17:00
Police
VS
Gor Mahia
19:00
Nairobi City Stars
VS
Vihiga Bullets

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Olympic Safi
VS
Maghreb Fès
22:00
Chabab Mohammédia
VS
Khouribga
22:00
Rapide Oued Zem
VS
Riadi Salmi
23:00
Wydad Casablanca
VS
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

21:30
UTS Rabat
VS
AS Salé
21:30
Chabab Ben Guerir
VS
Chabab Atlas Khénifra
21:30
Wydad Fès
VS
Stade Marocain

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkwazi
VS
Kafue Celtic
20:00
ZESCO United
VS
Green Eagles

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Extremenya
VS
UE Sant Julia II

488 Iran - Azadegan League

18:00
Mes Shahr-e Babak
VS
Kheybar Khorramabad
18:00
Shahrdari Astara
VS
Caspian Qazvin
18:00
FC Vista Turbine
VS
Saipa
18:00
Qashqai
VS
Esteghlal Mollasani
18:00
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Malavan
18:00
Shahrdari Hamedan
VS
Shahin Bushehr
18:00
Mes Kerman
VS
Machine Sazi
18:30
Esteghlal Khuzestan
VS
Arman Gohar
18:30
Pars Jam Bushehr
VS
Khooshe Talaee Saveh

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:30
Mes Rafsanjan
VS
Aluminium Arak
19:30
Nassaji Mazandaran
VS
Sanat Naft
21:30
Persepolis
VS
Gol Gohar
21:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Foolad

45412 Lebanon - Premier League

18:00
Al Hikma
VS
Al Nejmeh
19:15
AC Sporting
VS
Al Ahed
19:15
Tadamon Sour
VS
Al Ansar
19:15
Shabab El Bourj
VS
Safa
19:15
Tripoli
VS
Al Akhaa Al Ahli
21:45
Shabab Al Sahel
VS
Bourj

1439 Tunisia - Ligue 1

20:30
Tataouine
VS
Ben Guerdane
20:30
Hammam-Sousse
VS
CS Sfaxien
20:30
CA Bizertin
VS
Métlaoui
22:30
ES Tunis
VS
Hammam-Lif

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:45
Dibba Al Hisn
VS
City
19:45
Al Arabi
VS
Al Jazira Al Hamra
19:45
Hatta
VS
Gulf Heroes

5618 China PR - FA Cup

14:30
Henan Jianye
VS
Shandong Luneng

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
HK U23

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Suwon Bluewings
14:30
Suwon
VS
Daegu
17:00
Jeonbuk Motors
VS
Ulsan

712 Korea Republic - National League

12:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Gimhae City
12:00
Yangju Citizen
VS
Mokpo City
12:00
Paju Citizen
VS
Changwon City
13:00
Gimpo
VS
Ulsan Citize
13:00
Cheongju
VS
Gyeongju HNP

52126 Pakistan - Premier League

17:15
Pakistan Army
VS
KRL
20:15
Muslim
VS
Pakistan Navy

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Welling United
22:00
Billericay Town
VS
Hungerford Town
22:00
Braintree Town
VS
Tonbridge Angels
22:00
Concord Rangers
VS
St Albans City
22:00
Dartford
VS
Chippenham Town
22:00
Eastbourne Borough
VS
Chelmsford City
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Dorking Wanderers
22:00
Maidstone United
VS
Slough Town

44 Argentina - Primera C

01:00
Real Pilar
VS
Excursionistas
01:00
General Lamadrid
VS
Central Córdoba

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
Barendrecht
20:30
HSV Hoek
VS
DVS '33
20:30
Lisse
VS
Sportlust '46
20:30
Harkemase Boys
VS
Staphorst
20:30
ACV
VS
GOES
20:30
ODIN '59
VS
Ter Leede
20:30
SteDoCo
VS
VVSB
21:00
Sparta Nijkerk
VS
Ajax Amateurs
21:00
DOVO
VS
Excelsior '31

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Tubize
VS
La Louvière

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

02:00
Houtvenne
VS
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Zwarte Leeuw
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Weerstand Koersel
VS
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Rapid Symphorinois
02:00
Aische
VS
Entité Manageoise
02:00
Tournai
VS
Union Namur
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Marloie Sport
VS
Huy
02:00
Onhaye
VS
Rochefort
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Vorselaar
VS
Ternesse
01:30
K. Kontich
VS
Kalmthout
02:00
Eendracht Zoersel
VS
Wezel

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Gilly
VS
Houdeng

556 Belgium - Provincial-Liege

01:30
La Calamine
VS
Malmundaria
02:00
Beaufays
VS
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Bastogne
VS
La Roche
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Meix-Devant-Virton
02:00
Aubange
VS
Longlier
02:00
Sartoise
VS
Vaux-Noville
02:00
Libramont
VS
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

02:00
Beauraing
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
RC Lauwe
VS
Eendracht Wervik
01:00
Meulebeke
VS
Roeselare Daisel
01:30
Diksmuide
VS
Wielsbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Dunav 2010
VS
Botev Novi Pazar
19:00
Spartak Varna II
VS
Volov Shumen
19:00
Riltsi
VS
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Lokomotiv Ruse
VS
Septemvri Tervel
19:00
Chernomorets Balchik
VS
Sportist General Toshevo
22:30
Ludogorets III
VS
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Digenis Morphou
VS
Omonia Psevda
19:30
MEAP Nisou
VS
Digenis Ypsonas
19:30
APEP
VS
Kouris Erimi
19:30
Peyia
VS
Ormideia
19:30
Halkanoras
VS
Elia Lythrodonta
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Ethnikos Assias

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Vysočina Jihlava II
VS
Frýdek-Místek
16:15
Vratimov
VS
Hanácká
20:00
Dolní Benešov
VS
Sigma Olomouc II
20:00
Slovan Rosice
VS
Viktoria Otrokovice
20:00
Blansko
VS
Hlučín
20:00
Vrchovina
VS
Velké Meziříčí

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
BK Union
VS
Ishøj
19:00
Frederikssund
VS
Avarta
19:30
Herstedøster
VS
Brønshøj
20:00
Greve
VS
Allerod
20:00
Solrød
VS
B 1903

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
Skovshoved
VS
LSF
18:00
B 1908
VS
GVI
19:00
Ringsted
VS
KFUM
20:00
Tarnby FF
VS
Holbæk B&I
20:00
Køge Nord
VS
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Tarup-Paarup
VS
Sydvest
19:00
Oure
VS
OKS
20:00
B 1909
VS
Hedensted
21:00
Varde IF Elite
VS
Aarhus Fremad II
22:00
Marienlyst
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
ASA Aarhus
VS
Odder
19:00
VRI
VS
Holstebro
19:30
Norresundby
VS
Kjellerup
20:00
Ringkøbing
VS
Fuglebakken KFUM

17 France - CFA Group A

23:00
C' Chartres
VS
Guingamp II
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Lorient II
00:00
Granville
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Poissy
VS
Caen II
00:00
Romorantin
VS
Stade Plabennec
00:00
Vitré
VS
Versailles

17 France - CFA Group B

21:00
Lens II
VS
Haguenau
23:00
Entente SSG
VS
Épinal
23:00
Olympique St Quentin
VS
Gobelins
00:00
Bobigny
VS
Beauvais
00:00
Fleury 91
VS
Auxerre II
00:00
Schiltigheim
VS
Belfort
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Reims II
00:00
Metz II
VS
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group C

22:00
Monaco II
VS
Chasselay MDA
22:00
Olympique Lyonnais II
VS
Toulon
00:00
Martigues
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Rumilly Vallieres
VS
Saint-Priest
00:00
Hyères
VS
Jura Sud Foot
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Olympique Marseille II
00:00
Grasse
VS
Marignane Gignac
00:00
Lyon Duchère
VS
Aubagne

17 France - CFA Group D

00:00
Béziers
VS
Chamalières
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Angers SCO II
00:00
Trélissac
VS
Colomiers US
00:00
Bourges Foot 18
VS
Les Herbiers
00:00
Canet Roussillon
VS
Bergerac
00:30
Yzeure
VS
Andrézieux
00:30
Stade Montois
VS
Montpellier II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Vaulx
VS
Saint-Étienne II
21:00
Hauts Lyonnais
VS
Moulins Football
22:00
Lyon Duchere II
VS
Velay
00:00
Clermont II
VS
Thonon Évian
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Bourgoin-Jallieu
00:00
Limonest
VS
Chambery
00:00
Montlucon
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Saint-Apollinaire
VS
Jura Dolois
00:00
Morteau Montlebon
VS
Grandvillars
00:00
Pontarlier
VS
Montceau
00:00
Besancon FC
VS
Sochaux II
00:00
Gueugnon
VS
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Rennes II
VS
Stade Briochin II
00:00
Brest II
VS
Pontivy GSI
00:00
Lannion
VS
Drapeau Fougères
00:00
Dinan Léhon
VS
TA Rennes
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Guipry-Messac
00:00
Stade Pontivy
VS
Plouzane
00:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Trégunc

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Tourangeau
VS
Orleans II
00:00
Vierzon
VS
Montlouis
01:00
Déols
VS
Montargis

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Prix-lès-Mézières
VS
Thaon
23:00
Biesheim
VS
Sarre Union
23:00
Colmar
VS
Mulhouse
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Raon l'Etape
00:00
Troyes II
VS
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:30
Valenciennes II
VS
Amiens SC II
00:00
Croix Football IC
VS
US Chantilly
00:00
Lille II
VS
Olympique Marcquois
00:00
Saint-Omer
VS
Maubeuge
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Le Touquet
00:00
Boulogne II
VS
Wasquehal
01:30
Amiens AC
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

00:00
Vire
VS
Romilly-Pt St Pierre
00:00
AG Caennaise
VS
Le Havre II
00:00
Saint-Lo Manche
VS
Évreux 27
00:00
Avranches II
VS
Oissel CMS
00:00
Cherbourg
VS
Bayeux
00:30
Dives-Cabourg
VS
Dieppe

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Pergolettese
VS
Triestina
20:30
Pro Patria
VS
Fiorenzuola

251 Italy - Serie C: Girone B

22:00
Pontedera
VS
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Juve Stabia
VS
Bari 1908
20:30
Vibonese
VS
Monopoli
21:00
Campobasso
VS
Catania
23:30
Avellino
VS
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Casale
VS
Fossano
21:00
Sestri Levante
VS
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Latte Dolce

1578 Norway - 2. Division

19:00
Asker
VS
Kongsvinger
19:00
Brattvåg
VS
Senja
19:00
Bærum
VS
Vålerenga II
19:00
Eidsvold
VS
Kvik Halden
19:00
Fløya
VS
Florø
19:00
Moss
VS
Hødd
19:00
Tromsdalen
VS
Alta
19:00
Vard
VS
Sotra
19:00
Øygarden
VS
Fram
19:00
Flekkerøy
VS
Nardo
19:00
Egersund
VS
Notodden
19:00
Odd II
VS
Arendal
19:00
Levanger
VS
Kjelsås
19:00
Skeid
VS
Rosenborg II

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Sokół Ostróda
VS
Lech Poznań II
19:00
Wisła Puławy
VS
Pogoń Siedlce
00:00
Olimpia Elbląg
VS
Chojniczanka Chojnice
00:00
Kalisz
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
00:00
Ruch Chorzów
VS
Śląsk Wrocław II

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Hușana Huși
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Foresta Suceava
VS
Dante Botoşani
19:00
Ştiinţa Miroslava
VS
CSM Bacău
19:00
Şomuz Fălticeni
VS
SJ Vaslui
19:00
Bucovina Radauti
VS
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Viitorul Ianca
VS
Dinamo Bacău
19:00
Sportul Chiscani
VS
Otelul
19:00
Sporting Lieşti
VS
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Afumaţi
VS
Înainte Modelu
19:00
Agricola Borcea
VS
Olteniţa
19:00
CSM Fetești
VS
Gloria Albeşti
19:00
Popești-Leordeni
VS
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Plopeni
VS
Blejoi Vispeşti
19:00
Targu Secuiesc
VS
Olimpic Cetate
19:00
Pucioasa
VS
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Horezu
VS
Minerul Costeşti
19:00
Viitorul Dăești
VS
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Dinamo Vranje
19:00
Sloga Leskovac
VS
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Budućnost Arilje
VS
Sloga Požega
19:00
Jedinstvo Ub
VS
Takovo
19:00
Semendrija 1924
VS
Trepča
19:00
Sloga Kraljevo
VS
Borac Čačak
19:00
Real Podunavci
VS
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Marcelová
VS
Spartak Myjava
19:30
TEMPO Partizánske
VS
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Tercera - Group 2

00:15
Gijon Industrial
VS
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Escobedo
VS
Cartes
23:00
Atlético Albericia
VS
Colindres
23:00
Castro
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Anaitasuna FT
VS
Amurrio
22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Beasain
22:30
Tolosa
VS
San Ignacio
23:00
Beti Gazte
VS
Deusto
23:00
Durango
VS
CD Vitoria
23:30
Urduliz
VS
Pasaia KE
00:00
Leioa
VS
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Ascó
VS
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Torrellano
VS
Orihuela
23:00
Roda
VS
Valencia II
23:30
Acero
VS
Hércules II
00:00
Saguntino
VS
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Mirandés II
VS
Ciudad Rodrigo
23:30
Guijuelo
VS
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 10

23:30
Ceuta II
VS
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Portmany
VS
Mercadal
22:00
Serverense
VS
Murense
22:15
Poblense
VS
Soller
22:30
Santanyi
VS
Platges de Calvià
22:30
Llosetense
VS
Rotlet Molinar
23:00
Constància
VS
Manacor
23:30
Collerense
VS
Son Veri

32 Spain - Tercera - Group 12

23:30
Santa Úrsula
VS
Marino
00:00
Villa Santa Brígida
VS
Atlético Paso
00:00
Las Palmas III
VS
Unión Sur Yaiza

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
Lorca Deportiva
VS
Archena Sport

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
Llerenense
VS
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 15

21:45
Pamplona
VS
Cantolagua
21:45
Avance Ezcabarte
VS
Subiza
22:00
Valle Egüés
VS
Murchante
22:30
Beti Onak
VS
Txantrea
22:30
Cirbonero
VS
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Rapid de Murillo
VS
Varea
00:30
Yague
VS
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
Robres
VS
Cuarte Industrial

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Hogar Alcarreño
VS
Quintanar del Rey
23:00
Villarrubia
VS
Guadalajara
23:30
Almansa
VS
Tarancón
00:00
Villacanas
VS
Azuqueca

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Lidköping
VS
Stenungsund
19:30
Grebbestad
VS
IFK Skovde
19:30
Yxhult
VS
Forward
20:00
Gauthiod
VS
IFK Tidaholm
20:00
Angered BK
VS
Oddevold
20:00
IF Karlstad II
VS
Kumla

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Sandvikens AIK
VS
Enskede
20:00
Kvarnsveden
VS
Stocksund
20:00
Stockholm Internazionale
VS
Arlanda
20:00
Skiljebo
VS
Gamla Upsala
21:00
IFK Österåker
VS
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Bergnasets
VS
IFK Östersund
22:00
Boden
VS
Gottne IF
22:30
Sandviks
VS
Ytterhogdal
23:00
Skellefteå
VS
Täfteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Nosaby
VS
Hässleholms IF
20:00
Rosengård
VS
Karlskrona
20:00
Solvesborg
VS
Olympic
20:00
Asarum
VS
Berga
20:00
Eslov
VS
Räppe
21:00
Kristianstad
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
Smedby
VS
Eskilstuna City
20:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Motala
21:00
Värmbols
VS
Syrianska
21:00
Mjolby
VS
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Hoganas
VS
Astrio
19:00
Vinberg
VS
Eskilsminne
19:00
Onsala
VS
Tord
19:30
Sävedalen
VS
Ängelholm
20:00
Varbergs GIF
VS
Torslanda
21:00
Dalstorps
VS
Vastra Frolunda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Eskişehirspor
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Ankara Demirspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Tire 1922
VS
Kırklarelispor
17:00
Akhisar Belediyespor
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Pazarspor
17:00
Kastamonuspor
VS
Amed SK
17:00
Pendikspor
VS
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

16:00
Adıyaman 1954
VS
Sakaryaspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Turgutluspor
17:00
Somaspor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Bodrumspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Van BB
VS
Sarıyer
17:00
İnegölspor
VS
Serik Belediyespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Osmanlıspor
VS
Sivas Belediyespor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Hacettepe
VS
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Orduspor 1967
VS
İçelspor
17:00
Modafenspor
VS
Ağrı 1970

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Campo Grande AC
VS
Rio São Paulo
01:00
Serrano RJ
VS
Duque de Caxias
01:00
Nova Cidade
VS
7 de Abril
01:00
Olaria
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Serra Macaense
VS
Perolas Negras
01:00
Goytacaz
VS
Carapebus

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:35
Los Andes
VS
JJ Urquiza
01:35
Colegiales
VS
Sacachispas
01:35
Fénix
VS
Acassuso
01:35
Defensores Unidos
VS
Cañuelas
01:35
Villa San Carlos
VS
Flandria
01:35
Deportivo Armenio
VS
Deportivo Merlo
01:35
Comunicaciones
VS
San Miguel
01:35
UAI Urquiza
VS
Talleres Remedios

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
United
VS
Dakota
05:30
Caravel
VS
RCA

144816 Belize - Premier League

05:00
Caesar Ridge
VS
Wagiya

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Fiori
VS
Tre Penne
21:00
Juvenes / Dogana
VS
Murata
21:00
Fiorentino
VS
Faetano
21:00
Libertas
VS
Cosmos

190318 Yemen - Yemeni League

19:30
Al Oruba
VS
Shabab Al Jeel

2454 Albania - 1st Division

20:00
Maliqi
VS
Butrinti Sarandë

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Veleçiku Koplik
VS
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Gramshi
VS
Ada Velipojë
20:00
Oriku
VS
Internacional Tirana
20:00
Bulqiza
VS
Shënkolli
20:00
Luzi 2008
VS
Murlani
20:00
Klosi
VS
Elbasani

3995 Malaysia - Malaysia Cup

19:15
Sabah
VS
Kelantan
20:00
MISC
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
Negeri Sembilan
VS
Melaka United
20:00
Kelantan United
VS
Kedah

98 Australia - Ffa Cup

15:00
Mt Druitt Town
VS
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Olympic
VS
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
La Louvière Centre
VS
Dessel Sport
02:00
Olympic Charleroi
VS
Dender
02:00
Patro Eisden
VS
Francs Borains
02:00
Mandel United
VS
Liège
02:00
Tienen
VS
Knokke
02:30
Thes Sport
VS
Heist

11 Germany - Junioren Bundesliga

20:00
Magdeburg U19
VS
Bremen U19
20:00
Hamburger SV U19
VS
Viktoria Berlin U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Bologna U19
VS
Cagliari U19
17:00
Juventus U19
VS
Genoa U19
17:00
Sampdoria U19
VS
Pescara U19
19:00
Napoli U19
VS
Sassuolo U19
21:00
Fiorentina U19
VS
Atalanta U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
UKS SMS Lodz W
VS
UJ Krakow W
18:00
Medyk Konin W
VS
Akademia Piłkarska LG

251 Italy - Primavera 2

17:00
Perugia U19
VS
Cosenza U19
17:00
Pisa U19
VS
Reggina U19
17:00
Salernitana U19
VS
Benevento U19
17:00
Ternana U19
VS
Crotone U19
17:30
Cesena U19
VS
Ascoli U19
20:00
Como U19
VS
Cremonese U19
20:00
Lazio U19
VS
Spezia U19
20:30
Alessandria U19
VS
Venezia U19
20:30
Brescia U19
VS
Virtus Entella U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Udinese U19
20:30
Parma U19
VS
Cittadella U19
20:30
Pordenone U19
VS
Reggiana U19

245 Czech Republic - U19 League

18:00
Ceske Budejovice U19
VS
FK Pardubice U19
19:00
Slavia Prague U19
VS
Opava U19
19:15
Karvina U19
VS
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Liberec W
VS
Sparta Prague W
19:30
Plzen W
VS
Slavia Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

17:00
Uherský Brod W
VS
Brusperk W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Arka Gdynia U18
VS
Gwarek Zabrze U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Wisla U18
18:00
Pogon Szczecin U18
VS
Zaglebie U18
18:00
Slask U18
VS
Stal Rzeszów U18
18:00
Warta Poznań U18
VS
Gornik Z. U18
22:00
Cracovia U18
VS
Polonia Warszawa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Venda FC
VS
Black Leopards
20:30
Free State Stars
VS
Cape Town All Stars
20:30
JDR Stars
VS
Hungry Lions
20:30
TS Sporting
VS
Platinum City Rovers

65437 Panama - Lpf

03:00
Deportivo Universitario
VS
Atlético Chiriquí
04:00
Árabe Unido
VS
Alianza
05:00
San Francisco
VS
Independiente
06:00
Azuero
VS
Veraguas

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Ballkani
VS
Drita
19:00
Drenica
VS
Ulpiana
19:00
Malisheva
VS
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Höngg
VS
Grasshopper II
22:00
Zug
VS
Buochs
22:00
Baden
VS
Lugano II
22:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Gossau
22:00
Winterthur II
VS
Tuggen
22:00
Echallens
VS
Martigny Sports
22:00
Lausanne II
VS
Thun II
23:00
Uzwil
VS
Balzers
23:00
Freienbach
VS
Eschen / Mauren
23:00
Terre Sainte
VS
Bulle
23:00
Lancy
VS
La Chaux-de-Fonds
23:00
Monthey
VS
La Sarraz-Eclépens
23:30
Paradiso
VS
Thalwil
23:30
Vevey Sports
VS
Chênois

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Breitenrain
VS
Étoile Carouge
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Zürich II
22:00
Brühl
VS
Sion II
22:00
Cham
VS
Biel-Bienne
22:00
Bavois
VS
Young Boys II
22:00
YF Juventus
VS
Basel II
22:00
Stade Nyonnais
VS
Bellinzona
01:00
Black Stars
VS
Chiasso

3126 Luxembourg - National Division

00:00
Fola Esch
VS
F91 Dudelange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

16:00
Shakhter Karagandy
VS
Tobol

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Wolfsberger AC II
VS
Allerheiligen
21:00
Wels
VS
Weiz
21:00
Gurten
VS
Bad Gleichenberg
22:00
Kalsdorf
VS
Treibach

191038 Botswana - Premier League

20:30
BR Highlanders
VS
Gaborone United
21:00
Extension Gunners
VS
Orapa United
21:00
Police XI
VS
Notwane
21:00
Township Rollers
VS
Galaxy
01:45
Morupule Wanderers
VS
Masitaoka

227 Russia - Pfl

17:00
Biolog
VS
Chernomorets
18:00
Legion Dynamo
VS
Dinamo Stavropol'
19:00
Mashuk-KMV
VS
SKA Rostov
19:00
Chayka
VS
Rotor-2
19:30
Druzhba
VS
Forte Taganrog

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Bollstanäs W
VS
Umea W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Norrköping W
21:00
Alingsås W
VS
Lidköping W
21:00
Jitex W
VS
Brommapojkarna W
21:00
Mallbacken W
VS
Uppsala W
22:00
Älvsjö AIK W
VS
IFK Sundsvall W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Incomáti
VS
Black Bulls Maputo
20:00
ENH Vilankulo
VS
Desportivo Maputo

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Huelva W
VS
Atletico Granadilla W
18:00
Real Madrid W
VS
Rayo Vallecano W
18:00
Villarreal W
VS
Madrid CFF W
18:00
Eibar W
VS
Barcelona W
22:00
Athletic Club W
VS
Levante W
23:00
Real Sociedad W
VS
Real Betis W
23:30
Sevilla W
VS
Alavés W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Gent W
VS
Club Brugge W
22:00
Eendracht Aalst W
VS
RSC Anderlecht W
22:00
Zulte-Waregem W
VS
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Wuustwezel W
VS
Mechelen W
21:00
RFC de Liege W
VS
Moldavo W
21:30
Kontich W
VS
Genk II W
23:00
Chastre W
VS
Standard Liège II W
23:00
Renaissance Mons 44 W
VS
Eva's Tienen W
00:30
Anderlecht II W
VS
Voorwaarts Zwevezele W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AGF W
VS
Brondby W
21:00
Køge
VS
AaB W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Győri ETO W
VS
Diósgyőri VTK W
20:00
Puskás W
VS
Ferencváros W
21:00
Viktória Szombathely W
VS
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

20:30
Fiorentina W
VS
Inter Milano W
20:30
Verona W
VS
Roma W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Atlas W
VS
América W
01:00
Cruz Azul W
VS
Necaxa W

119 Georgia - Liga 3

17:00
Gori
VS
Kolkheti Khobi
17:00
Aragvi Dusheti
VS
Saburtalo II

614 Algeria - Algeria Youth League

21:00
NA Hussein Dey U21
VS
JS Kabylie U21
21:00
RC Arbaâ U21
VS
HB Chelghoum Laïd U21
21:00
ES Sétif U21
VS
ASO Chlef U21
21:00
Paradou AC U21
VS
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

16:00
Ahi Akko
VS
Tzeirey Tamra
19:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Ironi Bnei Kabul
19:30
Ihud Bnei Shfaram
VS
Hapoel Deir Hanna
21:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
00:15
Hakoah Ramat Gan
VS
Tzeirey Tira
01:00
Hapoel Lod
VS
Maccabi Ironi Netivot

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Famalicão U23
VS
Académica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

19:00
Peña la Amistad W
VS
Unión Viera W
21:30
Riudoms W
VS
Stadium Casablanca W
21:45
Gijón FF W
VS
Sporting Gijón II W
22:00
Racing Santander II W
VS
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Toledo W
VS
Plaza Argel W
22:30
Friol W
VS
Deportivo La Coruña II W
22:30
Laurus W
VS
Pozuelo Alarcón W
23:00
Almería W
VS
Sevilla II W
00:00
Sant Gabriel W
VS
Huesca W
00:00
Torrelodones W
VS
DNS de Belen W
00:00
Achamán W
VS
Puerto del Carmen W
00:00
Discobolo-La Torre W
VS
San Vicente W
00:00
Elche II W
VS
CFF Albacete W

3483 USA - USL League One

06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
North Texas

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Carrick Rangers U20
21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Cliftonville U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Maspalomas U19
VS
Juventud Laguna U19
18:00
Victoria U19
VS
Marino U19
18:30
Lleida U19
VS
Damm U19
19:00
Tiro de Pichón U19
VS
Jóvenes Promesas U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Arucas U19
19:00
Águilas SA U19
VS
La Oliva U19
19:00
Elche U19
VS
Valencia U19
20:00
Huracán U19
VS
Las Palmas U19
20:00
Unión Viera U19
VS
San José U19
21:00
Mensajero U19
VS
Orientación Marítima U19
21:15
Alzira U19
VS
Albacete U19
21:30
Villarreal U19
VS
Kelme U19
22:00
Atlético Perines U19
VS
Real Avilés U19
22:00
Marina Sport U19
VS
Covadonga U19
22:00
Cornellà U19
VS
Mallorca U19
22:00
Real Zaragoza U19
VS
Montecarlo U19
22:00
Sabadell U19
VS
Girona U19
22:00
Trival Valderas U19
VS
Flecha Negra U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Cultural Leonesa U19
22:00
Badajoz U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Rayo Vallecano U19
VS
Rayo Majadahonda U19
22:00
Levante U19
VS
Conquense U19
22:00
Talavera U19
VS
Roda U19
22:15
Arenal U19
VS
Real Oviedo U19
22:15
Atlético Madrileño U19
VS
Real Murcia U19
22:30
Arenas Getxo U19
VS
UD Logroñés U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Las Rozas U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
23:00
Alboraya U19
VS
FC Cartagena U19
23:00
Cartagena FC U19
VS
Torre Levante U19
23:30
Sporting Atlético U19
VS
Almería U19
00:00
Ural U19
VS
Compostela U19
00:00
Villegas U19
VS
Getxo U19
03:00
Las Zocas U19
VS
Tenerife U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aittitos Spata
VS
Karavas

155 Romania - Liga 2

16:00
SCM Gloria Buzau
VS
Unirea Dej
16:00
Unirea Constanța
VS
Ripensia Timişoara
16:00
CSM Iaşi
VS
Unirea Slobozia
16:00
Metaloglobus
VS
Dacia Unirea Brăila
16:00
Csikszereda
VS
Şirineaşa
17:30
Petrolul 52
VS
Dunărea Călăraşi
19:00
ASU Poli Timişoara
VS
Viitorul Şelimbăr
20:00
Hermannstadt
VS
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Aviron Bayonnais
VS
CA Neuville
00:00
Chauvigny
VS
Tartas-St Yaguen
01:00
Bressuire
VS
Cognac
01:00
Poitiers
VS
Niort II
01:00
Chatellerault
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Nîmes II
VS
Muret
00:00
Agde
VS
Narbonne
00:00
Blagnac
VS
Salinieres Aigues Mortes
00:30
Castanet
VS
Balma
01:00
Alberes Argelès
VS
Rodez II
01:00
Olympique d'Alès
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
Créteil II
22:30
Paris II
VS
Drancy JA
00:00
Mantes 78
VS
Ivry US
00:00
Blanc Mesnil
VS
Meaux Academy Football
00:00
Linas-Montlhery
VS
Bretigny Foot
00:00
PSG II
VS
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Mandelieu LN
VS
Consolat Marseille
21:00
Côte Bleue
VS
Villefranche SJB
22:00
Nice II
VS
Furiani-Agliani
23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Cannet Rocheville
00:00
Istres
VS
Cannes

712 Korea Republic - WK-League

16:00
Hwacheon KSPO W
VS
Incheon Red Angels W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Senica U19
VS
Spartak Trnava U19
17:00
Podbrezová U19
VS
Poprad U19
17:00
FC Košice U19
VS
Slovan Bratislava U19
17:00
Petržalka U19
VS
Ružomberok U19

227 Russia - Premier League Women

17:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Rubin Kazan W
18:00
Rostov W
VS
Zenit W
18:00
Krasnodar W
VS
Yenisey W
19:00
CSKA Moscow W
VS
Zvezda 2005 W
20:00
Chertanovo W
VS
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

02:00
Kallon
VS
Bai Bureh Warriors

1004 Canada - Premier League

00:00
York9
VS
Forge
02:30
Edmonton
VS
Valour

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Höchst
VS
Fussach
20:00
Lochau
VS
Bezau
20:00
Hörbranz
VS
Rheindorf Altach II
20:30
Lustenau
VS
Meiningen
20:30
Alberschwende
VS
Blau-Weiß Feldkirch
20:30
Göfis
VS
Schruns
20:30
Nenzing
VS
Ludesch
21:00
Bizau
VS
Andelsbuch

80 Chile - Segunda División

04:00
Rodelindo Román
VS
Colina

479 Japan - Japan Football League

11:00
Sony Sendai
VS
Verspah Oita

49477 ไทยลีก 3

15:30
ACDC
VS
Banbueng
15:30
Kohkwang
VS
Royal Thai Fleet
15:30
Rayong United
VS
Chanthaburi
15:30
Chamchuri United
VS
Nonthaburi
15:30
Prime Bangkok
VS
North Bangkok University
15:30
Samut Prakan
VS
Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Army
15:30
Kanjanapat Group
VS
Chainat United
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Pathum Thani University
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Surin Sugar
15:30
Yasothon
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Surin
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Pattani
15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
Maejo United
15:30
Phitsanulok
VS
Wat Bot City
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Chiangrai Lanna
16:30
Songkhla
VS
Trang
16:30
Nakhon Si Thammarat
VS
Satun United