lsm99

ตารางบอล 7 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
อาร์เซน่อล
VS
วัตฟอร์ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
เวสต์แฮม
VS
ลิเวอร์พูล

462 เอฟเอคัพ

19:15
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
20:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Stockport County
22:00
Stratford Town
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
โรชเดล
VS
Notts County
00:15
St Albans City
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
โกรนิงเงิน
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
20:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
พีเอสวี
22:45
วิเทสส์
VS
อูเทรชท์
22:45
เฟเยนูร์ด
VS
AZ
02:00
อาแจกซ์
VS
Go Ahead Eagles

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
Almere City
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
Bayer 04 Leverkusen
23:30
FC Köln
VS
FC Union Berlin
01:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
เม็ตซ์
21:00
ลอริยองต์
VS
แบรสต์
21:00
น็องต์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
แร็งส์
VS
โมนาโก
21:00
แซงต์ เอเตียน
VS
Clermont
23:00
นีซ
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
02:45
แรนส์
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
Venezia
VS
โรม่า
21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
โบโลญญ่า
21:00
อูดิเนเซ่
VS
ซัสเซาโล่
00:00
ลาซิโอ
VS
Salernitana
00:00
นาโปลี
VS
เวโรน่า
02:45
เอซี มิลาน
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
บียาร์เรอัล
VS
เกตาเฟ่
22:15
บาเลนเซีย
VS
แอตเลติโก มาดริด
00:30
มาจอร์กา
VS
เอลเช่
00:30
โอซาซูนา
VS
เรอัล โซเซียดาด
03:00
เรอัล เบติส
VS
เซบีย่า

479 เจลีก

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
สากัน โตสู
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
กัมบะ โอซาก้า
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
โทชิกิ SC
11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
เอฮิเมะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
13:00
Giravanz Kitakyushu
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
14:00
FC เรียวเคียว
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
Sagamihara

49477 ไทยลีก

18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
PT Prachuap FC
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
Port FC
18:30
SCG Muangthong United
VS
Suphanburi Football Club
19:00
Chonburi FC
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

21:00
Crystal Palace W
VS
Durham W
21:00
Lewes W
VS
Watford W
21:00
Liverpool W
VS
Blackburn Rovers W
21:00
Sheffield Utd W
VS
Charlton W
21:00
Sunderland W
VS
Millwall W

462 England - Women's Super League

19:15
Tottenham W
VS
Manchester United W
21:00
Birmingham W
VS
Reading W
21:00
Leicester W
VS
Manchester City W
01:45
Arsenal W
VS
West Ham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
FC Romania
VS
AFC Dunstable

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
Ajax W
VS
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ชาลเก้ 04
VS
Darmstadt 98
19:30
St. Pauli
VS
Sandhausen
19:30
Erzgebirge Aue
VS
Heidenheim

11 Germany - 3. Liga

19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Zwickau
20:00
Magdeburg
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
Altona 93
20:00
Teutonia Hamburg
VS
St. Pauli II
20:00
Holstein Kiel II
VS
Phönix Lübeck
20:00
LSK Hansa
VS
Werder Bremen II
20:00
VfB Oldenburg
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Heimstetten
VS
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Tennis Borussia
19:00
BFC Dynamo
VS
Union Fürstenwalde
19:00
Tasmania Berlin
VS
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Stuttgart II
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Bonner SC
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Lörrach-Brombach
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
1860 München II
VS
Ismaning
20:00
Garching
VS
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Hemelingen
20:00
Leher TS
VS
Habenhauser FV
21:00
Union Bremen
VS
Geestemünde
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Komet Arsten

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
FV Bad Vilbel
VS
Ginsheim
20:30
Türk Gücü Friedberg
VS
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
SV Breinig
VS
Siegburger SV
20:30
Wesseling-Urfeld
VS
VfL Vichttal
20:30
Düren Merzenich
VS
Borussia Freialdenhoven
20:30
Alfter
VS
Bergisch Gladbach
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Pesch
VS
Eilendorf
21:30
Fortuna Köln II
VS
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Monheim
VS
Meerbusch
21:00
Germania Ratingen
VS
FC Bocholt
21:00
Kray
VS
Sterkrade-Nord
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Schonnebeck
21:00
SF Niederwenigern
VS
Cronenberger SC
21:00
SC Velbert
VS
Union Nettetal
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
TVD Velbert
21:30
FSV Duisburg
VS
SF Baumberg
21:30
FC M'gladbach
VS
Kleve

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Heeslinger SC
VS
Bersenbrück
20:00
Spelle-Venhaus
VS
Hagen / ​Uthlede
20:00
BW Lohne
VS
Kickers Emden
20:00
FT Braunschweig
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Eintracht Northeim
VS
Lupo-Martini
20:00
Gifhorn
VS
Wolfenbüttel
20:00
Germania Egestorf
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Stern
VS
Lok Stendal
19:30
Victoria Seelow
VS
Neustrelitz
19:30
Eintracht Mahlsdorf
VS
Hansa Rostock II
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
Einheit Rudolstadt
VS
Wacker Nordhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Eintracht Trier
VS
Koblenz
21:00
Gonsenheim
VS
Kaiserslautern II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Lubeck II
VS
Eutiner SV
20:00
Eckernforder SV
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
Sportfreunde Siegen
VS
Kaan-Marienborn
20:30
Hammer SpVg
VS
Victoria Clarholz
20:30
Eintracht Rheine
VS
Schermbeck
20:30
Paderborn 07 II
VS
Meinerzhagen
20:30
Preußen Münster II
VS
Westfalia Herne
20:30
Erndtebrück
VS
Westfalia Rhynern
20:30
TuS Haltern
VS
Holzwickeder SC
20:30
Gütersloh
VS
ASC Dortmund
20:30
Vreden
VS
Finnentrop / Bamenohl

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Partizani Tirana
19:45
Laçi
VS
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

18:00
Ararat
VS
Junior Sevan

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Wattens
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Rapid Wien II
VS
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Sebail
VS
Qabala
22:30
Sumqayıt
VS
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Naftan
VS
Shakhtyor Petrikov
19:00
Slonim
VS
Krumkachy
21:00
Volna
VS
Lida

556 Belgium - Pro League

19:30
คลับ บรูกก์
VS
Standard Liège
22:00
RFC Seraing
VS
เกนท์
00:30
Antwerp
VS
Anderlecht
03:00
เกงค์
VS
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

22:00
RWDM
VS
Lierse Kempenzonen
02:00
Westerlo
VS
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Posusje
VS
Sloga
19:00
Rudar Prijedor
VS
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
TOSK Tesanj
VS
Orasje
19:30
Travnik
VS
Buducnost Banovici
19:30
GOSK Gabela
VS
Bratstvo Gracanica

224 Bulgaria - Parva Liga

20:30
Arda
VS
Botev Vratsa
23:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Lokomotiv Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:45
Maritsa Plovdiv
VS
Etar
19:30
Neftohimik
VS
Marek
19:30
Strumska slava
VS
Montana
19:30
Septemvri Sofia
VS
Sportist Svoge
19:30
Spartak Varna
VS
Botev Plovdiv II
19:30
CSKA 1948 Sofia II
VS
Sozopol
19:30
Lovech
VS
FK Minyor Pernik
19:30
Dobrudzha 1919
VS
Yantra 1919
19:30
Levski Lom
VS
Septemvri Simitli

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Šibenik
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Osijek II
VS
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Anorthosis
VS
Paphos
00:00
Ethnikos Achna
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Ahironas
VS
Omonia 29is Maiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Pardubice
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Zlín
VS
Jablonec
21:00
Karviná
VS
Slovácko
00:00
Sparta Praha
VS
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Táborsko
VS
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
AaB
VS
Randers
20:00
Vejle
VS
SønderjyskE
22:00
AGF
VS
Midtjylland
00:00
Brøndby
VS
OB
02:00
Silkeborg
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

20:00
Vendsyssel
VS
HB Køge
21:00
Horsens
VS
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Trans
VS
Paide
20:00
Nõmme Kalju
VS
Flora

125 Greece - Super League

20:00
Asteras Tripolis
VS
Lamia
22:15
Volos NFC
VS
Aris
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Ionikos
00:30
Panathinaikos
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:30
Várda SE
VS
เฟเรนซ์วารอส
23:30
MOL Vidi
VS
Zalaegerszegi TE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
III. Kerületi TUE
VS
Szolnoki MÁV
19:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Győri ETO
19:00
Budaörs
VS
Ajka
19:00
Szentlőrinc SE
VS
Diósgyőr
19:00
Tiszakecske
VS
Vasas
19:00
Dorogi
VS
Siófok
19:00
Budafoki MTE
VS
Soroksár SC
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Csákvári TK
23:00
Szeged 2011
VS
Kecskemeti TE
01:30
Békéscsaba
VS
Pécsi MFC

455 Republic of Ireland - Premier Division

00:00
Dundalk
VS
Longford Town
00:00
Bohemians
VS
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

00:00
Galway United
VS
Bray Wanderers
00:00
UCD
VS
Treaty United

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Nazareth Illit
01:15
Maccabi Haifa
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:45
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
เลชเช่
VS
ปาร์มา
22:15
Crotone
VS
Monza
02:30
Cittadella
VS
Pisa

998 Montenegro - First League

20:00
Rudar
VS
Petrovac
20:00
Jezero
VS
Mornar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Haugesund
VS
Bodø / Glimt
23:00
Mjøndalen
VS
Viking
23:00
Molde
VS
Sandefjord
23:00
Odd
VS
Kristiansund
23:00
Tromsø
VS
Strømsgodset
01:00
Lillestrøm
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Start
VS
Ranheim

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Raków Częstochowa
VS
Pogoń Szczecin
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Stal Mielec
02:00
Wisła Kraków
VS
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

18:40
Widzew Lodz
VS
Miedź Legnica
21:00
Stomil Olsztyn
VS
Zagłębie Sosnowiec
00:00
Resovia Rzeszów
VS
Polkowice

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
Tondela
VS
Marítimo
00:00
ซานตาคลารา
VS
ปอร์โต้
02:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
สปอร์ติงลิสบอน
04:15
เบนฟิกา
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Penafiel
VS
Leixões
21:00
Benfica II
VS
Mafra
22:30
Porto II
VS
Varzim
02:30
Sporting Covilhã
VS
Farense

155 Romania - Liga 1

20:30
SSC Farul
VS
Universitatea Craiova
23:30
Dinamo Bucureşti
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:30
Voluntari
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
เซนิต
20:30
Rostov
VS
Rubin Kazan'
23:00
Akhmat Grozny
VS
FK Nizjni Novgorod
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Dundee
VS
เซลติก
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Ross County

296 Serbia - Super Liga

22:45
Vojvodina
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Radnički Niš
VS
Spartak Subotica
02:15
Partizan
VS
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Rad Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Ružomberok
23:00
Liptovský Mikuláš
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Šamorín
VS
Partizán Bardejov
16:30
Petržalka akadémia
VS
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

23:00
Aluminij
VS
Olimpija
02:15
Mura
VS
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Dekani
VS
Nafta
01:00
Brežice
VS
Krško

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
อัลกอร์กอน
VS
Amorebieta
22:00
เรอัลซาราโกซา
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:15
อัลเมรีอา
VS
Burgos
00:15
FC Cartagena
VS
มาลากา
03:00
Real Sociedad II
VS
UD Ibiza

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

21:00
AIK
VS
Östersunds FK
21:00
Häcken
VS
Degerfors
21:00
Hammarby
VS
Örebro
23:30
IFK Göteborg
VS
มัลโม่
23:30
Kalmar
VS
Norrköping

47 Sweden - Superettan

19:00
Falkenberg
VS
AFC Eskilstuna
19:00
Norrby
VS
GIF Sundsvall
19:00
Öster
VS
GAIS
21:00
Brage
VS
Akropolis

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Gefle
VS
Piteå
21:00
Umeå
VS
Sollentuna
22:00
Dalkurd
VS
Hammarby Talang

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Linköping City
VS
Torns

62 Switzerland - Super League

20:15
Servette
VS
Zürich
22:30
บาเซิ่ล
VS
St. Gallen
22:30
Lausanne Sport
VS
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Göztepe
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Fatih Karagümrük
VS
กาลาตาซาราย
20:00
Adana Demirspor
VS
Hatayspor
23:00
Fenerbahçe
VS
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Gençlerbirliği
20:00
Balıkesirspor
VS
Adanaspor
23:00
Kocaelispor
VS
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Inhulets
VS
Dnipro-1
22:00
Zorya
VS
Veres
22:00
Kolos Kovalivka
VS
ชัคตาร์
00:30
Lviv
VS
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Chayka
VS
Karpaty Halych

44 Argentina - Superliga

01:45
Sarmiento
VS
Central Cordoba SdE
01:45
Gimnasia La Plata
VS
Banfield
04:00
Vélez Sarsfield
VS
San Lorenzo
06:15
River Plate
VS
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

07:40
All Boys
VS
Club Atlético Güemes
01:30
Gimnasia Jujuy
VS
San Telmo
01:40
Barracas Central
VS
San Martín San Juan
02:00
Temperley
VS
Gimnasia Mendoza
02:30
Deportivo Maipú
VS
Deportivo Riestra
03:40
Tigre
VS
Almirante Brown

5 Brazil - Serie A

07:00
Fluminense
VS
Sport Recife
02:00
Santos
VS
Palmeiras
02:00
Atlético Mineiro
VS
América Mineiro
02:00
Bragantino
VS
Athletico PR
04:15
Bahia
VS
São Paulo
06:30
Ceará
VS
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

02:00
Vasco da Gama
VS
Botafogo
04:15
Vila Nova
VS
Guarani
04:15
Sampaio Corrêa
VS
Brasil de Pelotas
06:30
Ponte Preta
VS
CRB

5 Brazil - Serie C

02:00
Novorizontino
VS
Manaus
02:00
Tombense
VS
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

22:00
Universidad Católica
VS
Universidad Chile
02:00
O'Higgins
VS
Ñublense
04:30
Cobresal
VS
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Atlético Nacional
VS
Atlético Bucaramanga
02:00
Patriotas Boyacá
VS
Independiente Medellín
04:00
Santa Fe
VS
Junior
06:05
Deportes Tolima
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Unión Magdalena
VS
Llaneros

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Olmedo
VS
Barcelona Guayaquil
02:00
Técnico Universitario
VS
Macará
04:30
LDU Quito
VS
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Firpo
VS
FAS
08:15
Alianza
VS
Isidro Metapán
04:00
Atletico Marte
VS
CD Platense
04:00
Municipal Limeño
VS
Santa Tecla
04:00
Once Municipal
VS
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Cobán Imperial
00:00
Malacateco
VS
Xelajú
04:00
Guastatoya
VS
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Marquense
VS
Juventud Pinulteca
03:45
San Pedro
VS
Mixco
04:00
Sacachispas
VS
Quiché

458 Mexico - Liga MX

08:00
América
VS
มอนเตอร์เรย์
10:00
Tigres UANL
VS
Juárez
10:06
Tijuana
VS
Pachuca
06:00
Pumas UNAM
VS
Cruz Azul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

23:00
Raya2
VS
Pumas Tabasco
01:00
Atlante
VS
Tepatitlán de Morelos

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Libertad
VS
Guaraní
06:30
Cerro Porteño
VS
Sol de América

158 Uruguay - Primera Division

07:45
Villa Española
VS
Nacional
02:30
Cerrito
VS
Torque
05:00
Peñarol
VS
ลิเวอร์พูล

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:30
ซินซินนาติ
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ชิคาโก ไฟร์
03:30
Nashville SC
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
03:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
Inter Miami
03:30
นิวยอร์กซิตี
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
03:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
03:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
ลอสแอนเจลิส
06:00
แอลเอ แกลักซี
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
Austin
06:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
เอฟซี ดัลลัส
06:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
รีล ซอลต์ เลค
06:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Louisville City
VS
Miami FC II
09:00
Orange County
VS
Colorado Springs
09:30
Phoenix Rising
VS
Rio Grande Valley
05:00
Birmingham Legion
VS
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

20:30
Royal AM
VS
Baroka
20:30
Chippa United
VS
Maritzburg United
20:30
Moroka Swallows
VS
Sekhukhune United
22:30
Marumo Gallants FC
VS
Mamelodi Sundowns
23:00
AmaZulu
VS
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

20:30
ES Sétif
VS
ASO Chlef
21:00
US Biskra
VS
RC Relizane
21:00
NA Hussein Dey
VS
JS Kabylie
21:00
RC Arbaâ
VS
HB Chelghoum Laïd
21:00
Paradou AC
VS
CR Belouizdad
21:00
Olympique Médéa
VS
MC Oran
23:00
JS Saoura
VS
USM Alger
00:00
MC Alger
VS
Tlemcen

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
1º de Agosto
21:30
Sporting de Benguela
VS
Onze Bravos
21:30
Petro de Luanda
VS
Desportivo Huíla

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
Salitas
22:30
Douanes
VS
Etoile Filante
00:45
SONABEL
VS
ASFB

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Lubumbashi Sport
VS
TP Mazembe
20:30
Simba
VS
Maniema Union
20:30
Panda B5
VS
Groupe Bazano
21:30
RCK
VS
Saint Eloi Lupopo

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
King Faisal
22:00
Berekum Chelsea
VS
Eleven Wonders
22:00
Asante Kotoko
VS
Bechem United
22:00
Elmina Sharks
VS
Dreams
01:00
Great Olympics
VS
Accra Lions

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Loubha Télimélé
VS
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

17:00
Kariobangi Sharks
VS
Tusker
17:00
Homeboyz
VS
Bandari
19:00
Sofapaka
VS
Leopards
19:00
Ulinzi Stars
VS
Talanta

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Hassania Agadir
VS
FAR Rabat
00:15
FUS Rabat
VS
Ittihad Tanger
00:15
Youssoufia Berrechid
VS
Mouloudia Oujda
02:30
Difaâ El Jadida
VS
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Raja Beni Mellal
VS
Moghreb Tétouan
21:30
USM Oujda
VS
Kawkab Marrakech
21:30
Ittihad Khemisset
VS
Tihad Casablanca

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
Prison Leopards
20:00
Nkana
VS
Green Buffaloes
20:00
Zanaco
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Red Arrows
VS
Power Dynamos
20:00
Kabwe Warriors
VS
Buildcon
20:00
Chambishi
VS
Forest Rangers

2931 Andorra - Primera División

17:00
Sant Julià
VS
Inter Club d'Escaldes
19:30
FC Santa Coloma
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:00
Engordany
VS
Ordino
00:30
Carroi
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

18:00
Atlètic Club II
VS
Jenlai
19:30
Penya Encarnada
VS
Atlètic Amèrica
22:00
Ranger's
VS
UE Santa Coloma II
23:00
Encamp
VS
FC Santa Coloma II
00:30
Engordany II
VS
La Massana

1439 Tunisia - Ligue 1

20:30
Zarzis
VS
Slimane
20:30
Chebba
VS
Etoile du Sahel
20:30
Olympique Béja
VS
Rejiche
22:30
Monastir
VS
Club Africain

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

21:00
Al Wahda
VS
Khorfakkan Club

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Robin Hood
VS
Southampton Rangers
02:00
Somerset Eagles
VS
PHC Zebras
02:00
North Village Rams
VS
X-Roads Warriors
02:00
St. George's Colts
VS
Devonshire Cougars

5618 China PR - FA Cup

14:30
Shanghai SIPG
VS
Shanghai Shenhua

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Eastern
VS
Tai Chung
18:30
Hong Kong FC
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Eastern District
VS
Wong Tai Sin
14:30
Shatin
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
Hoi King
VS
Happy Valley
14:30
Yuen Long
VS
Central & Western
14:30
Citizen AA
VS
Sham Shui Po
14:30
Wing Yee
VS
Wofoo Tai Po
17:30
South China
VS
North District

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Pohang Steelers
VS
Gwangju
14:30
Gangwon
VS
Incheon United
17:00
Seoul
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

12:00
Cheonan City
VS
Busan Transportation
13:00
Gangneung City
VS
Daejeon Korail

52126 Pakistan - Premier League

10:00
Humma
VS
Lyallpur
14:00
SSGC
VS
Karachi United

44 Argentina - Primera C

01:00
Dock Sud
VS
Argentino Merlo
01:00
Deportivo Laferrere
VS
Leandro Nicéforo Alem
06:00
Midland
VS
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
USV Hercules
VS
OFC Oostzaan
20:00
ADO '20
VS
Gemert
20:00
HV & CV Quick
VS
Hoogland
20:00
Blauw Geel '38
VS
Hollandia
20:00
Westlandia
VS
EVV
20:00
GVV Unitas
VS
HSC '21
20:30
Groene Ster
VS
Dongen
20:30
OSS '20
VS
DEM
20:30
UNA
VS
JOS Watergraafsmeer

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Aurora
VS
Santa Cruz

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
RES Durbuy
VS
Warnant
20:30
Hamoir
VS
Couvin-Mariembourg
20:30
Waremme
VS
Meux
20:30
Ganshoren
VS
Solières Sport
21:00
Verlaine
VS
US Givry
21:00
Acren
VS
Rebecq
21:00
Jette
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:30
Westhoek
VS
Lokeren-Temse
20:30
Oudenaarde
VS
RFC Wetteren
20:30
Ronse
VS
Harelbeke
20:30
Zelzate
VS
Dikkelvenne
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Ninove
20:30
Gent-Zeehaven
VS
Merelbeke
20:30
Sparta Petegem
VS
Gullegem
20:30
Olsa Brakel
VS
Toekomst Menen

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:30
KSC City Pirates
VS
Londerzeel
20:30
Heur Tongeren
VS
Hoogstraten
20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Berchem Sport
20:30
Diegem Sport
VS
Pepingen-Halle
20:30
Hades
VS
Lyra-Lierse Berlaar
20:30
Olympia Wijgmaal
VS
Bocholt
20:30
Eendracht Aalst
VS
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Eppegem
20:30
Anzegem
VS
Erpe-Mere United
20:30
Tempo Overijse
VS
Jong Lede
20:30
Lochristi
VS
Sint-Niklaas
20:30
VW Hamme
VS
FC Lebbeke
20:30
Oostkamp
VS
Avanti
21:00
Torhout
VS
Voorde Appelterre
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
De Kempen
VS
Esperanza Pelt
20:30
Diest
VS
Racing Mechelen
20:30
Wellen
VS
ลีลล์
20:30
Nijlen
VS
Sint-Lenaarts
20:30
Witgoor Sport
VS
Turnhout
20:30
Eendracht Termien
VS
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Braine
VS
Gosselies Sports
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
PAC Buzet
21:00
Stockel
VS
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Gouvy
VS
Wanze / Bas-Oha
20:30
Aywaille
VS
Habay-la-Neuve
21:00
Sprimont-Comblain
VS
Raeren-Eynatten
21:00
Richelle United
VS
Stade Disonais
21:00
Jodoigne
VS
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Vosselaar
VS
Oppuurs
20:30
Rapid Leest
VS
Ranst
20:30
Berg en Dal
VS
Geel
20:30
Retie
VS
Antonia
20:30
Bornem
VS
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Huldenberg
VS
Houtem-Oplinter
20:30
Veltem
VS
Sporting Kampenhout
20:30
Bertem-Leefdaal
VS
Linden
20:30
Wambeek
VS
Bodegem Kapelle United
20:30
Grimbergen
VS
Melsbroek
20:30
Stade Bierbeek
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Liedekerke
VS
Borght-Humbeek
20:30
Nivellois
VS
NSeth Berchem
20:30
Stade Everois
VS
Sporting Bruxelles
20:30
Grez-Doiceau
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
Sportive Brainoise
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Tubize II
VS
Ixelles
20:30
Léopold
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
SC Aarschot
21:00
Genappe
VS
Etterbeek
21:00
BX Brussels
VS
Saint-Josse

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Péruwelz
VS
Molenbaix
20:30
Excelsior Biévène
VS
Soignies Sports
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Ransart
21:00
Le Roeulx
VS
Belœil
21:00
Antoing
VS
Montignies
21:00
Hornu
VS
Morlanwelz
21:00
Snef-Tyber
VS
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
JS Fizoise
VS
Elsautoise
20:30
Jehaytois
VS
Weywertz
20:30
Mélen-Micheroux
VS
Pontisse Cite
20:30
Etoile de Faimes
VS
Aubel
20:30
UCE Liège
VS
Ster-Francorchamps
20:30
Rechain
VS
Sprimont-Comblain II

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herderen-Millen
VS
Helson Helchteren
20:30
Alken
VS
Bregel Sport
20:30
Verbroedering Maasmechelen
VS
KFC Eksel
20:30
Zepperen-Brustem
VS
Achel
20:30
Zonhoven United
VS
Herk
20:30
Groen Star Beek
VS
Torpedo Hasselt
20:30
Herkol
VS
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Ethe Belmont
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
Nismes
VS
Grand-Leez
20:30
Loyers
VS
Meux II
20:30
Fernelmont-Hemptinne
VS
Malonne
20:30
Flavion-Morialmé
VS
Biesme
21:00
ES de la Molignée
VS
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Munkzwalm
VS
Elene-Grotenberge
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Excelsior Mariakerke
20:30
Eendracht Zele
VS
SK Denderhoutem
20:30
Drongen
VS
Dendermonde
20:30
Grembergen
VS
Berlare
20:30
Latem
VS
St-Joris Sleidinge
20:30
Ardennen
VS
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Sparta Heestert
VS
Lauwe
21:00
Racing Waregem
VS
Rumbeke
21:00
SC Zonnebeke
VS
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Ustrem Donchevo
VS
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
AE Zakakiou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:00
Banik Ostrava II
VS
Slovácko II
16:15
Znojmo
VS
Uherský Brod
16:30
Zlín II
VS
Uničov

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:30
AaB II
VS
Vejgaard B

17 France - CFA Group A

23:00
Rouen
VS
Saint-Malo
00:00
Vannes
VS
Blois

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Dijon II
VS
Valdahon Vercel
20:30
Paron
VS
Racing Besançon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Chateauroux II
VS
Avoine OCC
21:00
C' Chartres II
VS
Bourges Foot 18 II
21:00
J3 Amilly
VS
Saran Municipal
21:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Strasbourg II
VS
RC Epernay
20:30
Nancy II
VS
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Normandie

21:00
Quevilly II
VS
Alencon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Doxa Dramas
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Aris Avato
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Apollon Paralimniou
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Pandramaikos
VS
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

19:00
Anagennisi Artas
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Nafpaktiakos
20:00
Panagriniakos
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Aias Gastounis
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Tilikratis
VS
Panachaiki
20:00
Panegialios
VS
Diavolitsi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Nea Artaki
VS
Atromitos Palamas
20:00
Thiseas Agria
VS
Elassona
20:00
Atalanti
VS
Iraklis Larissa
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Fikis
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Ipato
20:00
Amvrysseas
VS
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Agios Matthaios
VS
Kozani
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Edessaikos
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Lefkimmi
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Thyella Sarakinoi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:00
Santorini 2020
VS
Charavgiakos
20:00
Aris Skalas
VS
Panarkadikos
20:00
AE Mykonos
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Fostiras
VS
Agios Ierotheos
20:00
Ilioupoli
VS
Ermis Meligous

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
PAO Rouf
VS
Aris Soudas
20:00
Atsalenios
VS
Almyros Gaziou
20:00
Giouchtas
VS
AE Neapolis
20:00
Panionios
VS
Agios Nikolaos
20:00
Anagennisi Ierapetra
VS
Poros

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Videoton II
VS
Komárom
17:00
Gyori ETO II
VS
Kelen
19:00
BVSC
VS
Veszprém
19:00
Andráshida
VS
Puskás II
19:00
Balatonfuredi
VS
Zalaegerszegi TE II
19:00
Tatabánya
VS
Gardony
21:00
Papai Perutz
VS
MTE 1904
22:00
SC Sopron
VS
Gyirmót II

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Juventus U23
VS
Lecco
20:30
Piacenza
VS
Renate
20:30
Pro Sesto
VS
Südtirol
23:30
AlbinoLeffe
VS
Pro Vercelli
23:30
FeralpiSalò
VS
Giana Erminio
23:30
Legnago Salus
VS
Seregno
23:30
Mantova
VS
Calcio Padova
23:30
Virtus Verona
VS
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Ancona
VS
Virtus Entella
20:30
Imolese
VS
Gubbio
20:30
Lucchese
VS
Montevarchi
20:30
Olbia
VS
Carrarese
20:30
Siena
VS
Modena
20:30
Teramo
VS
Fermana
20:30
Vis Pesaro
VS
Reggiana
20:30
Pistoiese
VS
Viterbese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Fidelis Andria
VS
Palermo
20:30
Nuova Monterosi
VS
Turris
23:30
Foggia
VS
Paganese
23:30
Potenza Calcio
VS
Picerno
23:30
Virtus Francavilla
VS
Latina
02:00
Catanzaro
VS
ACR Messina

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Asti
20:30
Caronnese
VS
Lavagnese
20:30
Derthona
VS
Città di Varese
20:30
Ligorna
VS
Pro Imperia
20:30
PDHAE
VS
Saluzzo
20:30
RG Ticino
VS
Chieri
20:30
Sanremo
VS
Novara
20:30
Vado
VS
Gozzano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Adrense
20:30
Brusaporto
VS
Castellanzese
20:30
Desenzano Calvina
VS
Breno
20:30
Casatese
VS
Olginatese
20:30
Folgore Caratese
VS
Caravaggio
20:30
Pontisola
VS
Crema
20:30
Sangiuliano City
VS
Legnano
20:30
Sona
VS
Villa d'Almè
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Leon
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Luparense
20:30
Montebelluna
VS
Ambrosiana
20:30
Campodarsego
VS
Cartigliano
20:30
Marignanese
VS
Mestre
20:30
Este
VS
Caldiero Terme
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Levico
VS
Spinea
20:30
San Martino Speme
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Clodiense
VS
Dolomiti Bellunesi

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Borgo San Donnino
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Correggese
VS
Alcione
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Aglianese
20:30
Forlì
VS
Bagnolese
20:30
Mezzolara
VS
Rimini
20:30
Progresso
VS
Seravezza
20:30
Ravenna
VS
Prato
20:30
Real Forte Querceta
VS
Athletic Carpi
20:30
Sammaurese
VS
Lentigione
20:30
Tritium
VS
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cascina
VS
Flaminia
20:30
Foligno
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Gavorrano
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Lornano Badesse
VS
Cannara
20:30
Montespaccato
VS
Pro Livorno
20:30
FC Rieti
VS
Poggibonsi
20:30
Sangiovannese
VS
Arezzo
20:30
Sporting Trestina
VS
Pianese
20:30
Unipomezia
VS
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aurora Alto Casertano
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Chieti
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Montegiorgio
VS
Fano
20:30
Pineto
VS
Vastogirardi
20:30
Recanatese
VS
Nereto
20:30
San Nicolò
VS
Matese
20:30
Tolentino
VS
Vastese
20:30
Trastevere
VS
Atletico
20:30
Sambenedettese
VS
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Atletico Uri
VS
Afragolese
20:30
Cassino
VS
Muravera
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Carbonia
20:30
SSC Giugliano
VS
Vis Artena
20:30
Lanusei
VS
Gladiator
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Team Nuova Florida
20:30
Insieme Formia
VS
Aprilia
20:30
Sassari Torres
VS
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Bisceglie
VS
Francavilla
20:30
Casarano
VS
Brindisi
20:30
Casertana
VS
Virtus Matino
20:30
Città di Fasano
VS
San Giorgio
20:30
Nola 1925
VS
Sorrento
20:30
Gravina
VS
US Bitonto
21:00
Audace Cerignola
VS
Lavello
21:00
Nardò
VS
Mariglianese
21:00
Team Altamura
VS
Rotonda
21:30
Molfetta Calcio
VS
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Castrovillari
VS
Acireale
20:30
FC Messina
VS
Sancataldese
20:30
Gelbison
VS
Aversa Normanna
20:30
Giarre
VS
Cittanova Interpiana
20:30
Licata
VS
Cavese
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Rende
20:30
Portici
VS
Lamezia Terme
20:30
San Luca
VS
Paternò
20:30
Troina
VS
Trapani 1905

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Radunia Stężyca
VS
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group A

17:30
Camara de Lobos
VS
Pedras Salgadas
18:00
União Madeira
VS
Vianense
22:00
Merelinense
VS
Marítimo II
22:00
Maria da Fonte
VS
Forjães SC
22:00
Os Limianos
VS
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Paredes
VS
Mirandela
22:00
Vila Mea
VS
Amarante
22:00
AR São Martinho
VS
Vila Real
22:00
Tirsense
VS
Macedo Cavaleiros
22:00
Santa Marta Penaguião
VS
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Ferreira de Aves
VS
Espinho
22:00
Salgueiros
VS
Castro Daire
22:00
Gondomar
VS
Santa Cruz de Alvarenga
23:00
Gouveia
VS
União de Coimbra

20 Portugal - 2. Division: Group D

17:30
Sertanense
VS
Praiense
22:00
Uniao Idanhense
VS
Vitória de Sernache
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Condeixa
23:00
Fontinhas
VS
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
CF Os Belenenses
VS
Operário
22:00
Loures
VS
O Elvas
22:00
Sacavenense
VS
Rabo Peixe
22:00
Coruchense
VS
Pero Pinheiro
23:00
Ideal
VS
Sintrense

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Moncarapachense
VS
Lagos
22:00
Uniao Montemor
VS
Imortal Albufeira
22:00
Pinhalnovense
VS
FC Barreirense
22:00
Juventude Evora
VS
Louletano
22:00
FC Serpa
VS
Olhanense

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Rembas
VS
Meševo
19:00
Timočanin
VS
Jagodina
19:00
Brzi Brod
VS
Dubocica
19:00
Vlasina
VS
Buducnost Popovac
19:00
Radnički Pirot
VS
Trajal Krusevac
19:00
Hajduk Veljko
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Radjevac Krupanj
VS
Sloboda Užice
19:00
RSK Rabrovo
VS
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Imeľ
VS
Kalna n. Hronom
19:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Galanta
19:30
OFK Malzenice
VS
Slovan Levice
19:30
Lednické Rovne
VS
Nové Mesto nad Váhom
19:30
Veľké Ludince
VS
Castkovce
19:30
Beluša
VS
Povazska Bystrica

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Viveiro
VS
Atlético Arnoia
18:00
Polvorín
VS
Arzúa
18:00
Deportivo La Coruña II
VS
Barco
22:00
Villalbés
VS
Estradense
22:30
Ourense CF
VS
Alondras
22:30
Sofán
VS
Juvenil Ponteareas
23:00
Noia
VS
Silva
23:00
Choco
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Langreo II
VS
Praviano
18:00
Lealtad
VS
Roces
18:00
San Martin
VS
Sporting Gijon II
18:00
Real Titánico
VS
Covadonga
18:00
Navarro
VS
Real Oviedo II
21:45
Mosconia
VS
Lenense
22:00
Tuilla
VS
Caudal
22:30
Luarca
VS
Colunga
23:00
Urraca
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Cultural Guarnizo
21:45
Torina
VS
Textil Escudo
22:30
Naval
VS
Barreda
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Noja
23:00
Selaya
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Portugalete
VS
Santutxu
18:00
Deportivo Alaves II
VS
Barakaldo
23:00
Basconia
VS
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Vilafranca
18:00
Pobla Mafumet
VS
Manresa
18:00
San Cristobal
VS
Figueres
18:00
Granollers
VS
Vilassar Mar
18:30
L'Hospitalet
VS
Sant Andreu
22:30
Peralada
VS
Sants
01:00
Guineueta
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Torrent
VS
RC Catarroja
18:00
Silla
VS
Jove Espanol
22:30
Villajoyosa
VS
Elche II
23:00
Callosa Deportiva
VS
Beniganim
23:30
Villarreal III
VS
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Parla
VS
Villaverde-Boetticher
17:30
Colonia Moscardo
VS
Rayo Vallecano II
17:30
Torrejón
VS
Carabanchel
18:00
Getafe II
VS
Villaviciosa Odón
18:00
Tres Cantos
VS
Moratalaz
18:00
Las Rozas
VS
Pozuelo Alarcón
18:00
Atlético Madrid II
VS
Alcobendas Sport
18:30
Ursaria
VS
Trival Valderas
22:00
Alcorcón II
VS
RSD Alcalá
22:30
Galapagar
VS
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Ribert
VS
Atlético Tordesillas
21:45
Palencia CF
VS
Bembibre
23:00
Cultural Leonesa II
VS
La Virgen del Camino
23:00
Arandina
VS
Colegios Diocesanos
23:00
Real Ávila
VS
Numancia II
23:00
Almazán
VS
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
At. Malagueño
VS
Ciudad de Torredonjimeno
19:00
Motril
VS
Intergym
22:00
Real Jaén
VS
Alhaurín
22:00
Juventud Torremolinos
VS
Huétor Tájar
23:00
El Palo
VS
Almería II
23:00
UD San Pedro
VS
Torreperogil
23:00
Torre del Mar
VS
Marbella
00:00
Atlético Porcuna
VS
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Córdoba II
VS
Los Barrios
18:00
Tomares
VS
Sevilla III
18:00
Utrera
VS
Gerena
18:00
Rota
VS
Antoniano
22:30
Cartaya
VS
Cabecense
23:00
Recreativo Huelva
VS
Puente Genil
00:00
Lucena
VS
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Mallorca II
VS
San Rafael
22:00
Inter Ibiza
VS
Felanitx
22:30
Binissalem
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Gran Tarajal
VS
Tenerife II
19:00
La Cuadra
VS
Herbania
19:00
Lanzarote
VS
Unión Viera
19:00
Tenisca
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Real Murcia II
VS
Deportiva Minera
18:00
Cartagena II
VS
UCAM Murcia II
18:00
Los Garres
VS
Cartagena FC
18:15
Racing Murcia
VS
El Palmar
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Bala Azul
23:30
Bullense
VS
UD Caravaca
23:30
Yeclano
VS
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Miajadas
VS
Don Álvaro
18:00
Olivenza
VS
Arroyo
18:00
Azuaga
VS
Trujillo
22:00
Villafranca
VS
UP Plasencia
22:30
Badajoz II
VS
Extremadura UD II
22:30
Diocesano
VS
Jerez
23:00
Moralo
VS
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Gares
VS
Beti Kozkor
22:30
Azkoyen
VS
Cortes
22:30
Corellano
VS
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

21:45
Calahorra II
VS
Berceo
22:00
Anguiano
VS
Alfaro
22:30
Casalarreina
VS
Agoncillo
22:30
River Ebro
VS
Cenicero
23:00
CDFC La Calzada
VS
Arnedo
23:00
Oyonesa
VS
Haro

32 Spain - Tercera - Group 17

17:45
Barbastro
VS
Utebo
21:30
Santa Anastasia
VS
Caspe
22:00
Belchite 97
VS
Biescas
22:00
Calamocha
VS
Borja
22:30
Binéfar
VS
Real Zaragoza II
22:30
Illueca
VS
Giner Torrero
22:30
Cariñena
VS
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Miguelturreño
18:00
Conquense
VS
Huracán Balazote
22:30
Torrijos
VS
Albacete II
23:00
Ciudad Real
VS
San Clemente
00:00
La Roda
VS
Villarrobledo

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Nordvärmland
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
Enkoping
VS
Karlberg
21:00
Kungsängen
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Storfors
VS
Stöde
21:00
Notvikens IK
VS
Friska Viljor
00:00
Umeå FC Akademi
VS
Frösö

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Prespa Birlik
VS
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
United Nordic
VS
Tyreso
21:00
Nyköping
VS
Arameiska / Syrianska
23:00
IFK Eskilstuna
VS
Rynninge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Husqvarna
VS
Ullared

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Erbaaspor
VS
Elazığspor
17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Kütahyaspor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Bergama Belediyespor
VS
Osmaniyespor
17:00
Bugsaşspor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Çatalcaspor
17:00
Hendek Spor
VS
Nevşehirspor
17:00
Batman Petrolspor
VS
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Düzcespor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Kuşadasıspor
17:00
Kestelspor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Yomraspor
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Bayrampaşaspor
VS
Çarşambaspor
17:00
76 Iğdır Belediyespor
VS
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

16:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Fethiyespor
17:00
Ceyhanspor
VS
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Tepecikspor
VS
Derincespor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Erokspor
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Karşıyaka
17:00
Edirnespor
VS
Ofspor
17:00
Karabükspor
VS
Mardin BB

5 Brazil - Gaucho 2

02:00
Guarany de Bagé
VS
Brasil Farroupilha
05:00
Lajeadense
VS
União RS

44 Argentina - Torneo Federal A

02:15
Gimnasia y Tiro
VS
Villa Mitre
02:30
Sportivo Peñarol
VS
Def. de Pronunciamiento
02:30
Olimpo
VS
Sportivo Las Parejas
03:00
Sol de Mayo
VS
Defensores Belgrano VR
04:00
Cipolletti
VS
CDJU Gualeguaychu
04:00
Central Norte
VS
Juventud Unida Univ.
04:45
Chaco For Ever
VS
Independiente Chivilcoy

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
Britannia
VS
River Plate
05:00
Nacional
VS
Estrella

144816 Belize - Premier League

04:30
Altitude
VS
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

10:00
Labasa
VS
Navua
10:00
Nadi
VS
Ba
10:00
Rewa
VS
Lautoka
10:00
Suva
VS
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

21:00
Domagnano
VS
Pennarossa
21:00
Folgore
VS
La Fiorita
21:00
San Giovanni
VS
Virtus

190318 Yemen - Yemeni League

19:30
Fhman
VS
Al Ittihad

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Middlesbrough U23
VS
Birmingham U23
22:00
Stoke City U23
VS
Sunderland U23

2454 Albania - 1st Division

20:00
Apolonia Fier
VS
Besëlidhja Lezhë
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Besa Kavajë
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Tomori Berat
20:00
Burreli
VS
Pogradeci
20:00
Lushnja
VS
Turbina Cërrik
20:00
Vora
VS
Bylis Ballsh
20:00
Erzeni Shijak
VS
Korabi Peshkopi

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Albpetrol Patos
VS
Flamurtari
20:00
Luftëtari
VS
Naftëtari Kuçovë
20:00
Devolli
VS
Labëria
20:00
Tepelena
VS
Memaliaj
20:00
Përmeti
VS
Sopoti Librazhd
20:00
Këlcyra
VS
Gramozi Ersekë

712 Korea Republic - K League 2

12:00
Anyang
VS
Daejeon Citizen

5 Brazil - Brasileiro U20

21:00
Atletico-MG U20
VS
Internacional U20

3995 Malaysia - Malaysia Cup

20:00
Kuala Lumpur
VS
Pulau Pinang
20:00
Selangor
VS
Terengganu
20:00
Pahang
VS
Selangor United
20:00
Perak
VS
Kuching FA

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Rupel Boom
VS
URSL Visé

11 Germany - Junioren Bundesliga

21:00
Viktoria Köln U19
VS
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Inter U19
VS
Roma U19
17:00
Lecce U19
VS
Empoli U19
18:45
Verona U19
VS
Milan U19
21:00
Spal U19
VS
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Tarnovia Tarnów
VS
Mks Olimpia Szczecin W
18:00
Bydgoszcz W
VS
Śląsk Wrocław W

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Dukla Prague W
VS
Horní Heršpice
22:00
Slovacko W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

18:00
Legia U18
VS
Jagiellonia U18
18:15
SMS Łódź U18
VS
Raków Częstochowa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
TTM
VS
Polokwane City
20:30
Cape Town Spurs
VS
Richards Bay
20:30
Jomo Cosmos
VS
Uthongathi
20:30
Pretoria Callies
VS
University of Pretoria

65437 Panama - Lpf

04:00
Tauro
VS
Sporting San Miguelito
05:00
Plaza Amador
VS
Costa del Este

122 Kosovo - Superliga

19:00
Dukagjini
VS
KF Feronikeli
19:30
Gjilani
VS
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Luzern II
VS
Wohlen
20:30
Münsingen
VS
Bassecourt
20:30
Naters
VS
Meyrin
21:00
Delémont
VS
Köniz
21:30
Kosova
VS
Solothurn
22:00
St. Gallen II
VS
Linth

3126 Luxembourg - National Division

22:00
UNA Strassen
VS
Wiltz
22:00
Victoria Rosport
VS
Jeunesse d'Esch
22:00
Differdange 03
VS
Hostert
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Racing
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
UT Pétange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
แอสตาน่า
VS
Kairat

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Sturm Graz II
VS
Stadl-Paura

191038 Botswana - Premier League

21:00
Sua Flamingoes
VS
Mogoditshane Fighters
21:00
Gilport Lions
VS
Prisons XI

2493 Mauritania - Super D1

21:15
AC Douane
VS
SNIM
23:15
Médine
VS
Garde Nationale
06:00
Nouadhibou
VS
Ksar

227 Russia - Pfl

10:00
Dinamo Vladivostok
VS
Sakhalin
17:30
Anzhi
VS
Makhachkala
18:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Kuban Kholding
18:00
Krasava Odintsovo
VS
Chita

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Borgeby W
VS
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Costa do Sol
20:00
Ferroviario Beira
VS
Textáfrica
20:00
Ferroviário Nampula
VS
Ferroviário Nacala
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Songo
20:00
LD Maputo
VS
Ferroviário Maputo

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Valencia W
VS
Atletico Madrid W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Gent II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Farum BK W
VS
KoldingQ W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Soroksár W
VS
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Sassuolo W
VS
Pomigliano W
20:30
Lazio W
VS
Napoli W
20:30
AC Milan W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:30
Guadalajara W
VS
Querétaro W
06:00
Atlético San Luis W
VS
Monterrey W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
JS Saoura U21
VS
USM Alger U21
21:00
US Biskra U21
VS
RC Relizane U21
21:00
Olympique Médéa U21
VS
MC Oran U21
21:00
MC Alger U21
VS
WA Tlemcen U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Marítimo U23
VS
Benfica U23
20:00
Belenenses U23
VS
Sporting CP U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

17:30
Cádiz W
VS
Salamanca W
18:00
Mos W
VS
León FF W
18:00
Sárdoma W
VS
Villestro W
18:00
Real Oviedo II W
VS
Versalles W
18:00
Osasuna II W
VS
Arratia W
18:00
Collerense W
VS
Son Sardina W
18:00
Pardinyes W
VS
Espanyol II W
18:00
Extremadura W
VS
Granada II W
18:00
Atlético Lince W
VS
Getafe W
18:00
Samper W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Albacete II W
VS
Mislata W
18:00
UD Aguilas W
VS
Levante II W
18:15
Aldaia W
VS
Villarreal II W
18:30
Victoria FC W
VS
Viajes Interrías W
18:30
San Miguel W
VS
Santa Teresa II W
18:30
La Rambla W
VS
La Cañada Atlético W
18:30
Valencia II W
VS
Murcia Féminas W
19:00
La Garita W
VS
Tarsa W
19:00
Orientación Marítima W
VS
Güímar W
19:30
Llamoro W
VS
Las Majoreras W
20:00
Rayo Vallecano II W
VS
Logroño II W
22:00
Victoria CF W
VS
Umia W
22:00
Real Sociedad II W
VS
Oiartzun W
22:00
Bizkerre W
VS
Nueva Montaña W
22:00
Balears W
VS
Sant Lluís W
22:00
Madrid III W
VS
Atlético Madrid III W
22:30
Tolosa W
VS
Mutilvera W
22:45
San Ignacio W
VS
Monte W
23:00
Athletic Club III W
VS
Añorga W
23:00
Europa W
VS
Vic Riuprimer W
23:00
Olympia Las Rozas W
VS
Málaga W
23:00
Badajoz W
VS
Cacereño II W
00:00
Transportes Alcaine II W
VS
Fontsanta Fatjó W
00:00
Real Madrid II W
VS
Tres Cantos W

3483 USA - USL League One

09:00
Tucson
VS
Richmond Kickers

556 Belgium - Reserve Pro League

22:00
Cercle Brugge U21
VS
Club Brugge U21

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Osasuna U19
VS
Real Sociedad U19
17:30
Espanyol U19
VS
Europa U19
18:00
Pontevedra U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:00
Celta de Vigo U19
VS
Bansander U19
18:00
Txantrea U19
VS
Antiguoko U19
18:00
Pamplona U19
VS
Eibar U19
18:00
Barcelona U19
VS
Sant Andreu U19
18:00
Atlético Baleares U19
VS
Ebro U19
18:00
Coria U19
VS
Córdoba U19
18:00
Santa Fe U19
VS
San Félix U19
18:00
Castilleja U19
VS
Granada U19
18:00
Séneca U19
VS
El Ejido U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Burgos CF U19
18:15
Val Miñor U19
VS
Racing Santander U19
18:15
Atlético Jaén U19
VS
Sanluqueno U19
18:30
Tudelano U19
VS
Mutilvera U19
18:30
Danok Bat U19
VS
AD San Juan U19
18:30
Recreativo Huelva U19
VS
Sevilla U19
18:30
Calavera U19
VS
Tomares U19
19:00
Sporting Gijón U19
VS
Deportivo La Coruña U19
19:00
Atlético GC U19
VS
Acodetti U19
19:30
Real Betis U19
VS
Málaga U19
22:00
Lugo U19
VS
Bezana U19
22:00
Leganés U19
VS
Real Madrid U19
22:00
Fuenlabrada U19
VS
La Cruz U19
22:00
Getafe U19
VS
Atl. Madrid U19
22:30
Deportivo Alavés U19
VS
Oberena U19
22:30
Athletic Club U19
VS
Tolosa U19
23:00
San Francisco U19
VS
Bellvitge U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Cádiz U19
23:00
Archena U19
VS
CF San José U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

18:30
Aiolikos
VS
Panelefsiniakos
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Keratsini
20:00
Pyliou
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Proodeftiki
VS
Asteras Varis

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

21:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

21:00
Toulouse II
VS
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Mureaux
VS
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Corte
VS
Rousset-Ste Victoire
22:00
Lucciana
VS
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

19:30
Lanús Res.
VS
Estudiantes La Plata Res

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Ittihad Al Ramtha
VS
Moghayer Al Sarhan
19:30
Blama
VS
Al Tora

401 Slovakia - Youth League

17:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Dukla U19
17:00
Trenčín U19
VS
Žilina U19

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Kamboi Eagles
VS
Wusum Stars
02:00
East End Lions
VS
SLIFA Mount Aureol

1004 Canada - Premier League

01:00
HFX Wanderers
VS
Atlético Ottawa
03:30
Cavalry
VS
Pacific

80 Chile - Segunda División

22:00
Deportes Valdivia
VS
Colchagua
02:30
Iberia
VS
Lautaro de Buin
03:00
Concepcion
VS
Deportes Limache
03:00
General Velásquez
VS
Independiente

479 Japan - Japan Football League

11:00
Veertien Mie
VS
Biwako Shiga
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Honda Lock
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Nara Club
VS
Matsue City
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Osaka
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Honda
11:00
Kariya
VS
Iwaki

49477 ไทยลีก 3

15:30
Marines Eureka
VS
Bankhai United
15:30
Kabin United
VS
Cha Choeng Sao
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Muangnont
VS
Inter Bangkok
15:30
Siam
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Ang Thong
VS
Samut Songkhram
15:30
Bang Pa-in
VS
Hua Hin City
15:30
Saraburi United
VS
Kanchanaburi
15:30
Sisaket United
VS
Mahasarakham United
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Udon United
15:30
Sakon Nakhon
VS
Chaiyaphum United
15:30
Krabi
VS
Young Singh United
15:30
Phattalung
VS
Jalor City
15:30
See Kwae
VS
Uttaradit
15:30
Nan
VS
Northern Tak United
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Sa Kaeo City
16:00
Patong City
VS
Surat Thani FC
17:00
Chiangrai
VS
อุทัยธานี เอฟซี