lsm99

ตารางบอล 13 พ.ย. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Cheltenham Town
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
มอร์แคมป์
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:00
Port Vale
VS
Bradford City
20:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Barrow
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Northampton Town
22:00
Exeter City
VS
Oldham Athletic
22:00
โรชเดล
VS
Leyton Orient
22:00
สคันธอร์ป
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Stevenage
VS
Mansfield Town
22:00
Swindon Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Sutton United
22:00
Walsall
VS
Harrogate Town

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:00
FC Eindhoven
VS
FC Dordrecht

147 - WC Qualification Africa

20:00
แซมเบีย
VS
มอริเตเนีย
20:00
มาลาวี
VS
แคเมอรูน
23:00
อิเควทอเรียลกินี
VS
ตูนิเซีย
23:00
ไลบีเรีย
VS
ไนจีเรีย
23:00
Cape Verde Islands
VS
Central African Republic
02:00
โกตดิวัวร์
VS
โมซัมบิก

479 เจลีก 2

12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
เอฮิเมะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
โทชิกิ SC
14:00
FC เรียวเคียว
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก

18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
PT Prachuap FC
18:00
Police Tero FC
VS
Suphanburi Football Club
19:00
BG Pathum United
VS
Samut Prakan City
19:00
Chonburi FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
Lamphun Warrior
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

23:00
เซียร์ราลีโอน
VS
คอโมโรส

99474 World - Club Friendlies

16:00
Smorgon
VS
Isloch
16:00
Voluntari
VS
Metaloglobus
16:30
Gaz Metan Mediaş
VS
Hermannstadt
16:30
Vlašim
VS
Loko Vltavín
17:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Tychy 71
17:00
Fatih Karagümrük
VS
Kocaelispor
17:00
Rizespor
VS
BB Erzurumspor
17:00
Kasımpaşa
VS
İstanbulspor
17:30
SCM Gloria Buzau
VS
Dinamo Bucureşti
18:00
กาลาตาซาราย
VS
Bursaspor
18:30
Raków Częstochowa
VS
Wisła Płock
19:00
Levski Sofia
VS
OFK Pirin
19:00
Tabor Sežana
VS
Venezia
19:00
Dinamo Minsk
VS
Slutsk
19:00
Beroe
VS
Arda
19:00
Minai
VS
Lviv
19:00
U Craiova 1948
VS
CSA Steaua Bucureşti
19:00
Ümraniyespor
VS
อิสตันบูล บีบี
20:00
Gorica
VS
Celje
21:00
เอ็มโปลี
VS
Perugia
21:00
อูดิเนเซ่
VS
Koper
21:30
Antalyaspor
VS
Samsunspor
23:00
Göztepe
VS
Manisa BBSK

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Altrincham
VS
Boreham Wood
22:00
Chesterfield
VS
Weymouth
22:00
King's Lynn Town
VS
Wrexham
22:00
Maidenhead United
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Notts County
VS
Solihull Moors
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Woking
22:00
Torquay United
VS
Dover Athletic
22:00
Wealdstone
VS
Barnet
22:00
Yeovil Town
VS
Eastleigh
00:20
Stockport County
VS
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Brackley Town
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Spennymoor Town
22:00
Chester
VS
Darlington
22:00
Chorley
VS
Leamington
22:00
Curzon Ashton
VS
York City
22:00
Gateshead
VS
Alfreton Town
22:00
Gloucester City
VS
Farsley Celtic
22:00
Guiseley
VS
Hereford
22:00
Kettering Town
VS
Blyth Spartans
22:00
Kidderminster Harriers
VS
AFC Telford United
22:00
Southport
VS
Boston United

462 England - Fa Trophy

22:00
Radcliffe Borough
VS
Nuneaton Town
22:00
Marske United
VS
United of Manchester
22:00
Rushall Olympic
VS
Matlock Town
22:00
Ashton United
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Nantwich Town
VS
Grantham Town
22:00
Warrington Town
VS
Chasetown
22:00
Colne
VS
Tamworth
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Morpeth Town
22:00
Whitby Town
VS
Mossley
22:00
Carlton Town
VS
Stourbridge
22:00
Bootle FC
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Lancaster City
22:00
Liversedge
VS
Basford United
22:00
Walton Casuals
VS
Uxbridge
22:00
Canvey Island
VS
Yaxley FC
22:00
Needham Market
VS
Margate
22:00
Hayes & Yeading United
VS
Worthing
22:00
Bishop's Stortford
VS
Chipstead
22:00
Royston Town
VS
Kingstonian
22:00
Marine
VS
Dunston
22:00
Welwyn Garden City
VS
Carshalton Athletic
22:00
Cheshunt
VS
Berkhamsted
22:00
Bedford Town
VS
Potters Bar Town
22:00
Leiston
VS
Harrow Borough
22:00
Biggleswade Town
VS
Enfield Town
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Peterborough Sports
22:00
Hanwell Town
VS
Wingate & Finchley
22:00
Cray Wanderers
VS
Bedfont Sports
22:00
Folkestone Invicta
VS
Faversham Town
22:00
Farnborough
VS
Banbury United
22:00
Marlow
VS
Larkhall Athletic
22:00
Weston-super-Mare
VS
Wimborne Town
22:00
Hartley Wintney
VS
Willand Rovers
22:00
Binfield
VS
Cinderford Town
22:00
AFC Totton
VS
Frome Town
22:00
Plymouth Parkway
VS
Salisbury
22:00
Brentwood Town
VS
Staines Town
22:00
Bracknell Town
VS
Tiverton Town

462 England - Women's Super League

20:30
Tottenham W
VS
Arsenal W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Brightlingsea Regent
VS
Horsham
22:00
Leatherhead
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Lewes
VS
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Coggeshall Town
VS
Aveley
22:00
Dereham Town
VS
Maldon & Tiptree
22:00
Grays Athletic
VS
Stowmarket Town
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Romford
22:00
Hashtag United
VS
Bury Town
22:00
Heybridge Swifts
VS
AFC Sudbury
22:00
Tilbury
VS
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Hertford Town
22:00
Harlow Town
VS
Thame
22:00
North Leigh
VS
Colney Heath
22:00
St Neots Town
VS
Berkhamsted
22:00
Waltham Abbey
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Wantage Town
VS
FC Romania
22:00
Ware
VS
Didcot Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
Kidlington

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Buxton
VS
Hyde United
22:00
Mickleover Sports
VS
Atherton Collieries

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Alvechurch
VS
Stratford Town
22:00
Barwell
VS
Stourbridge
22:00
Leiston
VS
Stratford Town
22:00
Lowestoft Town
VS
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Scheveningen
VS
IJsselmeervogels
21:00
Kozakken Boys
VS
De Treffers
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
Koninklijke HFC
21:00
Spakenburg
VS
Noordwijk
21:30
GVVV
VS
AFC
21:30
HHC
VS
Excelsior Maassluis
21:30
Jong Sparta
VS
TEC
21:30
Katwijk
VS
ASWH

11 Germany - 3. Liga

20:00
Zwickau
VS
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Atlas Delmenhorst
VS
LSK Hansa
21:00
Jeddeloh
VS
VfB Oldenburg
21:00
Oberneuland
VS
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Memmingen
VS
Eichstätt
20:00
Buchbach
VS
Illertissen
20:00
Pipinsried
VS
Heimstetten
20:00
Schalding-Heining
VS
Augsburg II
20:00
Bayreuth
VS
Aubstadt
20:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Auerbach
VS
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Schott Mainz
VS
Pirmasens
20:00
Mainz 05 II
VS
Bahlinger SC
20:00
Hessen Kassel
VS
Aalen
20:00
Hoffenheim II
VS
FC Gießen
20:00
TuS RW Koblenz
VS
TSV Steinbach
20:00
Elversberg
VS
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Rödinghausen
VS
Bonner SC
20:00
Schalke 04 II
VS
Lippstadt 08
20:00
Preußen Münster
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Homberg
VS
Uerdingen
20:00
Wuppertaler SV
VS
Alemannia Aachen
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Oberachern
20:00
Ravensburg
VS
Ilshofen
20:00
Backnang
VS
Bruchsal
20:00
SGV Freiberg
VS
Göppinger SV
20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Nöttingen
20:30
Reutlingen
VS
Bissingen
20:30
Astoria Walldorf II
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Linx
VS
CfR Pforzheim
21:30
Villingen
VS
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Vatan Spor
VS
Cham
20:00
Karlburg
VS
TSV Abtswind
20:00
Eintracht Bamberg
VS
Seligenporten
20:00
Vilzing
VS
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Ismaning
VS
Landsberg
20:00
Ingolstadt II
VS
1860 München II
20:00
Deisenhofen
VS
Pullach
20:00
Donaustauf
VS
Kottern
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Hankofen-Hailing
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Garching
22:00
Jahn Regensburg II
VS
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:00
Blumenthaler SV
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Lohbrugge
VS
Wandsbeker TSV Concordia
20:00
Meiendorfer SV
VS
Hamm United
00:00
Süderelbe
VS
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Lehnerz
VS
Fernwald
20:30
Bayern Alzenau
VS
Baunatal
20:30
Hanau 93
VS
Hunfelder SV
20:30
Viktoria Griesheim
VS
Hessen Dreieich
22:00
FC 1906 Erlensee
VS
Eintracht Stadtallendorf
22:00
Dietkirchen
VS
Waldgirmes
00:00
Eddersheim
VS
Rot-Weiß Hadamar

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

00:00
FC BW Friesdorf
VS
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

00:00
Union Nettetal
VS
SF Niederwenigern

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Rotenburger SV
VS
TB Uphusen
20:00
Kickers Emden
VS
Eintracht Celle
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Lupo-Martini
23:00
Wolfenbüttel
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
Hansa Rostock II
VS
RSV Eintracht
21:00
Pampow
VS
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
Martinroda
VS
An der Fahner Höhe
19:30
Einheit Rudolstadt
VS
FC Merseburg
19:30
Carl Zeiss Jena II
VS
Union Sandersdorf
19:30
International Leipzig
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:30
VfL Halle
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:30
Wacker Nordhausen
VS
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Eintracht Trier
VS
FV Engers 07
20:00
Kaiserslautern II
VS
Emmelshausen
21:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Mülheim-Kärlich
21:30
Hassia Bingen
VS
Koblenz
21:30
Pfeddersheim
VS
Diefflen
21:30
Mechtersheim
VS
Hertha Wiesbach
22:00
Eisbachtal
VS
Salmrohr
22:00
Eppelborn
VS
Wormatia Worms
22:00
Dudenhofen
VS
Jagersburg

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Union Neumünster
VS
Lubeck II
20:00
Altenholz
VS
Weiche Flensburg II

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Dnepr Mogilev
19:00
Gomelzheldortrans
VS
Naftan
21:00
อาร์เซน่อล
VS
Slonim

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Slavija
19:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Kozara Gradiska
19:00
Podrinje Janja
VS
Krupa na Vrbasu
19:00
Sloga Doboj
VS
Zvijezda '09 Brgule
19:00
Drina Zvornik
VS
Omarska
21:00
Sutjeska Foca
VS
Sloboda Novi Grad

266 Croatia - Croatia Cup

20:00
Oriolik Oriovac
VS
Rijeka

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

20:00
Saint-Cyr Collonges
VS
Grenoble Foot 38
20:00
Chusclan-Laudun-l'Ardois
VS
นีมส์
20:00
SAG Cestas
VS
Cholet
20:30
Bresse Jura Foot
VS
Sochaux
20:30
Langlade
VS
Agde
20:30
Plédran
VS
Les Jumeaux M'Zouasia
21:00
Liffre
VS
แก็งก็อง
21:00
St-Philbert Gd Lieu
VS
Vannes
21:30
Neuville
VS
Yzeure
21:30
ASC Ouest
VS
CSC Cayenne
22:00
Cite 6
VS
Oissel CMS
22:05
Libourne
VS
ตูลูส
23:00
Koetzingue
VS
Lyon Duchère
23:00
US Blavozy
VS
Rodez
23:00
Cannet Rocheville
VS
Istres
23:00
Vierzon
VS
Le Havre
23:00
Tourangeau
VS
Chauvigny
23:00
La Roche-sur-Yon
VS
Le Mans
00:00
Thionville
VS
Biesheim
00:00
Sarrebourg
VS
Esperance Aulnay
00:00
Schiltigheim
VS
Sarre Union
00:00
Jura Dolois
VS
Bourg-en-Bresse
00:00
Lons
VS
Jura Sud Foot
00:00
Saint-Apollinaire
VS
ดิฌง
00:00
Illzach Modenheim
VS
Mulhouse
00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Ain Sud
00:00
RC Vichy
VS
Andrézieux
00:00
Limonest
VS
Auxerre
00:00
Chambery
VS
Villefranche
00:00
Venissieux
VS
Union Cosnoise
00:00
Cannes
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Aubagne
VS
Martigues
00:00
Montlucon
VS
Bergerac
00:00
Toulouse Métropole
VS
Brive
00:00
Esquelbecq
VS
Red Star
00:00
Linas-Montlhery
VS
Dunkerque
00:00
Dinan Léhon
VS
ก็อง
00:00
Stade Plabennec
VS
Saint-Malo
00:00
AG Caennaise
VS
Vitré
00:00
Saint-Lo Manche
VS
Stade Briochin
00:00
Les Herbiers
VS
Saumur
00:00
Carquefou
VS
Trégunc
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
La Roche
00:30
ES Anzin-Saint-Aubin
VS
อาเมียงส์
01:00
Stade Bordelais
VS
Muret
01:00
Canet Roussillon
VS
Pau
01:00
Etaples
VS
Quevilly Rouen
01:00
Gueret
VS
C' Chartres
01:00
Mainvilliers
VS
Angoulême
01:00
Drapeau Fougères
VS
Bastia
01:00
Lucon
VS
Laval
01:00
AS Club Colonial
VS
Club Franciscain
01:00
Trélissac
VS
Vénus
02:00
Solidarite Scolaire
VS
AS Gosier

455 Republic of Ireland - Premier Division

02:30
Longford Town
VS
Waterford United

748 Latvia - First Liga

19:00
JDFS Alberts
VS
Albatroz
19:00
Grobiņa
VS
Saldus SS/Leevon
19:00
Smiltene
VS
Auda
19:00
Tukums
VS
Super Nova
19:00
Rēzekne / BJSS
VS
Dinamo Riga

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Coleraine
VS
Dungannon Swifts
22:00
Crusaders
VS
Linfield
22:00
Glentoran
VS
Ballymena United
22:00
Larne
VS
Glenavon
22:00
Portadown
VS
Carrick Rangers
22:00
Warrenpoint Town
VS
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Ballyclare Comrades
VS
Queen's University
22:00
Dundela
VS
Ards
22:00
H&W Welders
VS
Institute
22:00
Loughgall
VS
Knockbreda
22:00
Newry City AFC
VS
Ballinamallard United

2 Poland - 1. Liga

00:00
ŁKS Łódź
VS
Katowice
02:30
Podbeskidzie
VS
Widzew Lodz

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Farense
VS
Trofense

227 Russia - FNL

11:00
SKA Khabarovsk
VS
KAMAZ
15:00
Tom' Tomsk
VS
Veles
18:00
Spartak Moskva II
VS
Urozhay
18:00
Tekstilshchik
VS
Torpedo Moskva
18:00
Dolgie Prudy
VS
Krasnodar II
18:00
Volgar Astrakhan
VS
Rotor Volgograd
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
Neftekhimik
20:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Yenisey
20:00
Fakel
VS
Orenburg
22:00
Baltika
VS
Akron

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Queen of the South
22:00
Ayr United
VS
Partick Thistle
22:00
Hamilton Academical
VS
Raith Rovers
22:00
Inverness CT
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Greenock Morton
VS
Kilmarnock

1161 Scotland - League One

22:00
Alloa Athletic
VS
Montrose
22:00
Cove Rangers
VS
Peterhead
22:00
Dumbarton
VS
Falkirk
22:00
East Fife
VS
Airdrieonians
22:00
Queen's Park
VS
Clyde

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Stirling Albion
22:00
Elgin City
VS
Cowdenbeath
22:00
Kelty Hearts
VS
Forfar Athletic
22:00
Stenhousemuir
VS
Annan Athletic

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Námestovo
VS
Slavoj Trebišov
19:00
Dubnica
VS
Petržalka akadémia
19:00
Partizán Bardejov
VS
Púchov
19:00
Žilina II
VS
Komárno

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
Krško
VS
Nafta
19:30
Beltinci
VS
NŠ Drava
19:30
Ilirija
VS
Bilje
19:30
Fužinar
VS
Brežice
21:30
Gorica
VS
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
Fuenlabrada
00:15
Mirandés
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
เออิบาร์
VS
อัลกอร์กอน
02:30
พัลมาส
VS
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Sollentuna
VS
Örebro Syrianska
22:00
Sandviken
VS
IF Karlstad Fotboll
22:00
Täby
VS
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Assyriska Turabdin
VS
Oskarshamns AIK
19:00
Torns
VS
Utsikten
19:00
Skövde AIK
VS
Åtvidaberg
19:00
Qviding FIF
VS
Österlen
21:00
Lindome
VS
Lund

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
AFSK Kyiv
VS
Dinaz Vyshhorod
18:00
Nyva Vinnytsya
VS
Chayka
19:00
Chernihiv
VS
Rubikon
19:00
Karpaty Halych
VS
Munkács
22:00
Karpaty
VS
MSK Dnipro Cherkasy
23:00
LNZ Cherkasy
VS
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

17:00
Sumy
VS
Krystal
18:00
Trostianets
VS
Nikopol
18:00
Tavriya
VS
Mykolaiv
18:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
18:00
Skoruk Tomakivka
VS
SK Poltava
18:30
Real Pharm
VS
Vovchansk
19:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Balkany Zorya

5 Brazil - Serie A

03:00
Atlético GO
VS
Santos
04:30
América Mineiro
VS
Grêmio
05:00
Internacional
VS
Athletico PR
05:00
Bragantino
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

07:30
CSA
VS
Confiança
02:00
Guarani
VS
Avaí

5 Brazil - Serie C

03:15
Tombense
VS
Ituano

80 Chile - Primera Division

22:30
Ñublense
VS
Unión Española
01:30
La Serena
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

01:30
Cobreloa
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
04:00
Fernández Vial
VS
Coquimbo Unido
04:00
Unión San Felipe
VS
Magallanes
04:00
San Marcos
VS
Deportes Santa Cruz
04:00
Copiapó
VS
Univ. Concepción
04:00
Santiago Morning
VS
Deportes Temuco
04:00
Deportes Iquique
VS
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Jaguares de Córdoba
VS
Deportivo Cali
06:05
América de Cali
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Fortaleza CEIF
VS
Unión Magdalena
04:00
Real Cartagena
VS
Leones FC

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Cobán Imperial
VS
Guastatoya

99474 World - WC Qualification Concacaf

08:05
ฮอนดูรัส
VS
Panama
09:05
Canada
VS
คอสตาริกา
09:05
เอลซัลวาดอร์
VS
Jamaica
09:10
สหรัฐอเมริกา
VS
เม็กซิโก

41 Europe - WC Qualification Europe

21:00
Bosnia and Herzegovina
VS
ฟินแลนด์
00:00
นอร์เวย์
VS
ลัตเวีย
00:00
ตุรกี
VS
ยิบรอลตาร์
02:45
ฝรั่งเศส
VS
คาซัคสถาน
02:45
เบลเยียม
VS
เอสโตเนีย
02:45
เวลส์
VS
เบลารุส
02:45
มอนเตเนโกร
VS
เนเธอร์แลนด์

158 Uruguay - Primera Division

19:45
ลิเวอร์พูล
VS
Torque
02:30
Deportivo Maldonado
VS
Nacional
04:45
Cerrito
VS
Villa Española

614 Algeria - Ligue 2

21:00
WA Boufarik
VS
ASM Oran
21:00
USMM Hadjout
VS
SC Aïn Defla
21:00
Ben Aknoun
VS
CRB Ain Ouessara
21:00
Temouchent
VS
JSM Tiaret
21:00
SKAF Khémis Mélina
VS
MCB Oued Sly
21:00
USM El Harrach
VS
MC Saïda
21:00
GC Mascara
VS
Kouba
21:00
USM Bel Abbès
VS
El Bayadh
21:00
JS Bordj Ménaïel
VS
Teleghma
21:00
US Chaouia
VS
MO Béjaïa
21:00
RB Ouargla
VS
USM Khenchela
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
Aïn M'lila
21:00
JSM Béjaïa
VS
MC El Eulma
21:00
Annaba
VS
Lakhdaria
21:00
JSM Skikda
VS
Hamra Annaba
21:00
MO Constantine
VS
CA Batna

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
1º de Agosto
21:00
Onze Bravos
VS
Petro de Luanda
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Sagrada Esperança
22:00
Kabuscorp
VS
Cubango

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Majestic
VS
Police
22:30
RCK
VS
ASEC Koudougou
22:30
วิเทสส์
VS
Etoile Filante
00:45
Salitas
VS
ASFB

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Sanga Balende
VS
Blessing
20:30
Sanga Balende
VS
Tshinkunku

468 Ghana - Premier League

22:00
Dreams
VS
Accra Lions
01:00
Wa All Stars
VS
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Satellite
VS
CI Kamsar

26 Mali - Premiere Division

22:45
Bakaridjan
VS
Djoliba
22:45
US Bougouba
VS
Police
22:45
Douannes de Sikasso
VS
Onze Créateurs
23:00
Yeelen Olympique
VS
Duguwolofila
01:00
ASOM
VS
USC Kita

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Atlètic Amèrica
VS
Ranger's
02:30
Jenlai
VS
Penya Encarnada

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:40
Masafi
VS
Al Ramms
19:40
Al Jazira Al Hamra
VS
Hatta
19:45
City
VS
Al Arabi
19:45
Masfut
VS
Al-Taawon

712 Korea Republic - National League

12:00
Gimhae City
VS
Gimpo
12:00
Mokpo City
VS
Pyeongtaek Citizen
12:00
Changwon City
VS
Hwaseong
12:00
Gyeongju HNP
VS
Yangju Citizen
12:00
Busan Transportation
VS
Paju Citizen
12:00
Daejeon Korail
VS
Cheongju
12:00
Gangneung City
VS
Cheonan City

52126 Pakistan - Premier League

10:00
Pakistan Air Force
VS
Karachi United
14:00
WAPDA
VS
Humma
06:00
SSGC
VS
SNGPL

462 England - Vanarama National League South

22:00
Chelmsford City
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Chippenham Town
VS
Billericay Town
22:00
Concord Rangers
VS
Eastbourne Borough
22:00
Dartford
VS
Oxford City
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Bath City
22:00
Hampton & Richmond
VS
Braintree Town
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Maidstone United
22:00
Hungerford Town
VS
Ebbsfleet United
22:00
Slough Town
VS
Dorking Wanderers
22:00
Welling United
VS
Tonbridge Angels

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
Ajax Amateurs
VS
Lisse
20:30
Staphorst
VS
VVOG
20:30
Excelsior '31
VS
Harkemase Boys
20:30
GOES
VS
Sparta Nijkerk
20:30
Barendrecht
VS
SteDoCo
20:30
DVS '33
VS
ACV
21:00
Sportlust '46
VS
ODIN '59
21:00
Ter Leede
VS
DOVO
00:00
VVSB
VS
HSV Hoek

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Botev Novi Pazar
VS
Sportist General Toshevo
19:00
Septemvri Tervel
VS
Chernomorets Balchik
19:00
Dorostol
VS
Lokomotiv Ruse
19:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Ustrem Donchevo
19:00
Volov Shumen
VS
Riltsi
19:00
Chernolomets
VS
Spartak Varna II
19:00
Dunav 2010
VS
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Frýdek-Místek
VS
Dolní Benešov
16:15
Viktoria Otrokovice
VS
Banik Ostrava II
16:15
Sigma Olomouc II
VS
Znojmo
19:30
Uničov
VS
Vrchovina
20:00
Blansko
VS
Zlín II
20:00
Hanácká
VS
Vysočina Jihlava II
20:00
Velké Meziříčí
VS
Vratimov

320 Denmark - Denmark Series Group 2

20:00
Holbæk B&I
VS
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

20:00
B 1909
VS
Marienlyst

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Velay
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Chambery
VS
Clermont II
00:00
Thonon Évian
VS
Aurillac Arpajon
00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Sarre Union
VS
Troyes II
00:00
RC Epernay
VS
Mulhouse
00:00
Raon l'Etape
VS
Biesheim
00:00
Thaon
VS
Nancy II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:00
Veszprém
VS
Nagykanizsai ULE
19:00
Komárom
VS
Gyori ETO II

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Mantova
VS
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Siena
VS
Olbia
20:30
Viterbese
VS
Pontedera
21:00
Carrarese
VS
Ancona
23:30
Gubbio
VS
Lucchese
23:30
Pescara
VS
Teramo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Cjarlins Muzane
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Prato
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone G

21:00
Carbonia
VS
Sassari Torres

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Lech Poznań II
VS
Stal Rzeszów
18:00
Garbarnia Kraków
VS
Sokół Ostróda
19:00
Śląsk Wrocław II
VS
Olimpia Elbląg
19:00
Pogoń Siedlce
VS
Znicz Pruszków
19:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Wigry Suwałki
22:00
Bełchatów
VS
Radunia Stężyca
23:30
Motor Lublin
VS
Wisła Puławy

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Bucovina Radauti
19:00
SJ Vaslui
VS
Ştiinţa Miroslava
19:00
CSM Bacău
VS
Foresta Suceava
19:00
Dante Botoşani
VS
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Dinamo Bacău
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Metalul Buzău
VS
Sporting Lieşti
19:00
Făurei
VS
Sportul Chiscani
19:00
Otelul
VS
Aerostar Bacău
19:00
Focsani
VS
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Voluntari II
VS
Popești-Leordeni
19:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
CSM Fetești
19:00
Gloria Albeşti
VS
Agricola Borcea
19:00
Olteniţa
VS
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Real Bradu
VS
Rapid Bucuresti II
19:00
Progresul Spartac
VS
Arges Pitesti II
19:00
Tunari
VS
Unirea Bascov

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Blejoi Vispeşti
VS
Pucioasa
19:00
Olimpic Cetate
VS
Sepsi II
19:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Hermannstadt II
19:00
SR Municipal Braşov
VS
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Sporting Roşiori
VS
Viitorul Dăești
19:00
Petrolul Potcoava
VS
Vediţa Coloneşti
19:00
Filiaşi
VS
CS U Craiova II
19:00
Minerul Costeşti
VS
CSM Slatina

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Meševo
VS
Radnički Svilajnac
19:00
Pčinja Trgovište
VS
Radnički Pirot
19:00
Dubocica
VS
Vlasina
19:00
Dinamo Vranje
VS
Brzi Brod
19:00
Jagodina
VS
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Sloga Požega
VS
Mladi Radnik
19:00
Trepča
VS
Sloga Kraljevo
19:00
Sloga Bajina Basta
VS
Semendrija 1924
19:00
Takovo
VS
RSK Rabrovo
19:00
Budućnost Arilje
VS
Radjevac Krupanj
23:00
Sloboda Užice
VS
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Kalna n. Hronom
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:30
Nitra
VS
Marcelová
19:30
Galanta
VS
OFK Malzenice
19:30
Nové Zámky
VS
Castkovce
22:30
Povazska Bystrica
VS
Imeľ

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Silva
VS
Viveiro
23:00
Somozas
VS
Ourense CF
01:30
Rápido Bouzas
VS
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 2

01:00
Roces
VS
Luarca

32 Spain - Tercera - Group 3

21:45
Barreda
VS
Escobedo
21:45
Cartes
VS
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
CD Vitoria
VS
Anaitasuna FT
22:30
Beasain
VS
Portugalete
22:30
Pasaia KE
VS
Leioa
23:00
Amurrio
VS
Urduliz
23:00
Lagun Onak
VS
Durango
23:30
Uritarra
VS
Tolosa
00:00
Deusto
VS
Basconia

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Elche II
VS
Callosa Deportiva
22:00
Atzeneta
VS
Villajoyosa
22:30
Beniganim
VS
Roda
23:00
Valencia II
VS
Silla
23:15
Jove Espanol
VS
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Alcobendas Sport
VS
Las Rozas
22:15
RSD Alcalá
VS
Galapagar
23:00
Rayo Vallecano II
VS
Atlético Madrid II
00:10
Complutense
VS
Tres Cantos

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Salamanca II
VS
Palencia CF
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Almazán
22:15
Numancia II
VS
Guijuelo
22:30
Atlético Astorga
VS
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

19:00
Intergym
VS
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

22:00
Los Barrios
VS
Recreativo Huelva
00:00
Gerena
VS
Ceuta II

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
San Rafael
VS
Llosetense
22:30
Felanitx
VS
Constància
22:30
Manacor
VS
Portmany
22:30
Mercadal
VS
Collerense
23:00
Platges de Calvià
VS
Mallorca II
23:00
PE Sant Jordi
VS
Poblense
23:30
Son Veri
VS
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
La Cuadra
18:00
Arucas
VS
Lanzarote
23:45
Unión Sur Yaiza
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

22:15
Archena Sport
VS
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Cortes
VS
Corellano
22:00
Beti Kozkor
VS
Cirbonero
22:00
Murchante
VS
Azkoyen
22:00
Huarte
VS
Beti Onak
22:30
Cantolagua
VS
Gares
23:00
Txantrea
VS
Avance Ezcabarte
23:45
Burladés
VS
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Hogar Alcarreño
VS
Torrijos
23:00
Tarancón
VS
Conquense
06:00
Albacete II
VS
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Stenungsund
VS
IF Karlstad II
19:30
Nordvärmland
VS
Grebbestad
20:00
Oddevold
VS
Vänersborgs FK
20:00
Kumla
VS
IFK Skovde
20:00
Forward
VS
Gauthiod
20:00
Ahlafors
VS
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
Gamla Upsala
VS
Sandvikens AIK
20:00
Enskede
VS
Kvarnsveden
20:00
IFK Österåker
VS
Stockholm Internazionale
20:30
Stocksund
VS
Enkoping
22:00
Arlanda
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Ytterhogdal
VS
Bergnasets
19:00
Frösö
VS
Stöde
19:00
IFK Östersund
VS
Boden
20:00
Friska Viljor
VS
Umeå FC Akademi
23:00
Tegs SK
VS
Notvikens IK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Karlshamn
VS
Nosaby
20:00
Olympic
VS
Berga
20:00
Eslov
VS
Asarum
20:00
Karlskrona
VS
Solvesborg
21:00
Räppe
VS
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
Syrianska
VS
Smedby
20:00
Motala
VS
Värmbols
20:00
Huddinge
VS
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Mjolby
VS
United Nordic
22:00
Karlslund
VS
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Vastra Frolunda
VS
Assyriska BK
19:30
Ullared
VS
Hoganas
20:00
Astrio
VS
Dalstorps
20:00
Ängelholm
VS
Husqvarna
20:00
Eskilsminne
VS
Varbergs GIF

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Kahta 02 Spor
VS
Kütahyaspor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

16:00
Yomraspor
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Bayrampaşaspor
17:00
Kuşadasıspor
VS
Hacettepe
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Kestelspor
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Kızılcabölükspor
17:00
Yeni Altındağ BS
VS
Yeni Orduspor
17:00
Çarşambaspor
VS
Elaziz Belediyespor
17:00
Düzcespor
VS
76 Iğdır Belediyespor
17:00
Şile Yıldızspor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
İçelspor
VS
Gümüşhanespor

5 Brazil - Carioca 2

20:00
7 de Abril
VS
Olaria
01:00
Duque de Caxias
VS
Campo Grande AC
01:00
Rio São Paulo
VS
Nova Cidade
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Goytacaz
01:00
Carapebus
VS
Serra Macaense
01:00
Perolas Negras
VS
Serrano RJ

5 Brazil - Gaucho 2

02:30
Avenida
VS
Guarany de Bagé

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
RCA
VS
Britannia
05:30
Dakota
VS
Estrella

144816 Belize - Premier League

05:00
Garden City
VS
Altitude

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Prey Veng
15:30
National Defense
VS
Nagacorp
15:30
Visakha
VS
Phnom Penh Crown
15:30
Boeung Ket
VS
Cambodia Tiger
18:00
Svay Rieng
VS
Kirivong Sok Sen Chey

866998 Fiji - National Football League

11:00
Ba
VS
Nadroga

190318 Yemen - Yemeni League

19:30
Al Ahli San'a
VS
Fhman

98 Australia - Ffa Cup

13:00
Blacktown City
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:00
Hamilton Olympic
VS
Macarthur
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

556 Belgium - First Amateur Division

22:00
Dender
VS
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

21:00
Karlsruher U19
VS
Unterhaching U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:30
GKS Katowice W
VS
Czarni Sosnowiec W
18:00
Leczna W
VS
Bydgoszcz W
18:00
UJ Krakow W
VS
Medyk Konin W
18:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
UKS SMS Lodz W

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Pardubice W
VS
Liberec W
17:00
Horní Heršpice
VS
Slovacko W
19:00
Sparta Prague W
VS
Plzen W
19:00
Slavia Prague W
VS
Dukla Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

16:00
Uherský Brod W
VS
Sigma Olomouc W
17:00
CSAD Havirov W
VS
Ostrava W
20:00
Hradiste W
VS
FC Praha W
23:00
Sokol Třebeš
VS
Branik W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Zaglebie U18
VS
Cracovia U18
18:00
Raków Częstochowa U18
VS
Slask U18
18:00
Gwarek Zabrze U18
VS
SMS Łódź U18
21:00
Polonia Warszawa U18
VS
Arka Gdynia U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Thagafi Tulkarm
VS
Hilal Al-Quds
20:00
Al-Bireh
VS
Shabab Al-Dhahiriya
23:00
Islami Kalkelea
VS
Shabab Al Am'ari

65437 Panama - Lpf

04:00
Árabe Unido
VS
Plaza Amador
04:00
Independiente
VS
Deportivo Universitario
04:00
Costa del Este
VS
Sporting San Miguelito
04:00
Veraguas
VS
Atlético Chiriquí
04:00
Azuero
VS
San Francisco
04:00
Alianza
VS
Tauro

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:30
Martigny Sports
VS
Terre Sainte
22:00
Wohlen
VS
Delémont
22:00
Köniz
VS
Münsingen
22:00
Solothurn
VS
Langenthal
22:00
Bassecourt
VS
Zug
22:00
Gossau
VS
Paradiso
22:00
Baden
VS
Wettswil-Bonstetten
22:00
Thalwil
VS
Freienbach
22:00
Linth
VS
Winterthur II
22:00
Tuggen
VS
Uzwil
23:00
Buochs
VS
Schötz
23:00
Meyrin
VS
Thun II
23:30
Chênois
VS
Monthey
23:30
La Chaux-de-Fonds
VS
Echallens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Sion II
VS
YF Juventus
21:30
Basel II
VS
Cham
22:00
Biel-Bienne
VS
Black Stars
22:30
Young Boys II
VS
Stade Nyonnais
23:00
Étoile Carouge
VS
Brühl
00:30
Zürich II
VS
Breitenrain

227 Russia - Pfl

18:00
Dinamo Stavropol'
VS
Spartak Nal'chik
18:00
Makhachkala
VS
Alaniya Vladikavkaz II
18:00
Rotor-2
VS
Druzhba
19:00
Chernomorets
VS
Mashuk-KMV
19:00
Forte Taganrog
VS
Kuban Kholding

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Brommapojkarna W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Norrköping W
VS
Alingsås W
20:00
Uppsala W
VS
Jitex W
20:00
Lidköping W
VS
Borgeby W
20:00
Morön W
VS
Bollstanäs W
20:00
IFK Sundsvall W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Umea W
VS
Mallbacken W

99474 World - Friendly International U19

22:00
Denmark U19
VS
Georgia U19

99474 World - Friendly International U18

17:00
Austria U18
VS
Czech Republic U18
00:30
Belgium U18
VS
England U18

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Barcelona W
VS
Levante W
18:00
Atletico Madrid W
VS
Real Sociedad W
19:00
Madrid CFF W
VS
Huelva W
01:00
Real Betis W
VS
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
St. Gallen W
VS
Luzern W
22:00
Zurich W
VS
Grasshopper W
22:00
Yverdon W
VS
Lugano W

556 Belgium - Super League Women

20:00
White Star Woluwé W
VS
Charleroi
22:00
RSC Anderlecht W
VS
Genk W
22:00
St. Liege W
VS
Club Brugge W
22:00
Zulte-Waregem W
VS
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Kontich W
21:00
Genk II W
VS
RFC de Liege W
21:30
Eva's Tienen W
VS
Famkes Merkem W
22:00
Standard Liège II W
VS
Anderlecht II W
22:00
Gent II W
VS
Wuustwezel W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:45
Køge
VS
AGF W
22:00
Farum BK W
VS
Brondby W

17 France - Division 1 Women

20:30
Saint-Étienne W
VS
Fleury 91 W
20:30
Montpellier W
VS
Issy W
20:30
Guingamp W
VS
Soyaux W
20:30
Stade de Reims W
VS
Dijon W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
MTK Hungaria W
VS
Astra Hungary W
19:30
Diósgyőri VTK W
VS
Viktória Szombathely W
19:30
Ferencváros W
VS
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Juventus W
VS
Lazio W
20:30
Roma W
VS
Fiorentina W
20:30
Napoli W
VS
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
León W
VS
Atlético San Luis W
09:00
Mazatlán W
VS
Toluca W
01:00
Atlas W
VS
Pachuca W
01:00
Pumas UNAM W
VS
Puebla W
05:00
Necaxa W
VS
Juárez W
06:00
Querétaro W
VS
Santos Laguna W

802 Israel - Lig Bet

17:00
Maccabi Bnei Jadida
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
01:30
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Hapoel Pardesya Noam
02:00
Sporting Tel Aviv
VS
Hapoel Mahane Yehuda

32 Spain - Primera Nacional Femenina

21:00
Atlético Madrid III W
VS
Rayo Vallecano II W
22:00
Torrelodones W
VS
Laurus W
22:00
Getafe W
VS
Samper W
22:15
Deportivo La Coruña II W
VS
Real Oviedo II W
22:30
Viajes Interrías W
VS
Victoria CF W
22:30
Tolosa W
VS
Racing Santander II W
22:30
Logroño II W
VS
Real Madrid II W
22:30
Murcia Féminas W
VS
Elche II W
23:00
San José Tablero W
VS
Geneto del Teide W
23:00
Puerto del Carmen W
VS
Unión Viera W
23:15
Santa Teresa II W
VS
Olympia Las Rozas W
23:30
Extremadura W
VS
San Miguel W
23:30
Mislata W
VS
Toledo W
00:00
Añorga W
VS
Bizkerre W
00:00
Huesca W
VS
Riudoms W
00:00
Achamán W
VS
La Garita W
00:00
Güímar W
VS
Fundación Tenerife W
00:00
Las Majoreras W
VS
Peña la Amistad W
01:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Llamoro W

3483 USA - USL League One

05:00
Union Omaha
VS
Tucson

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Cliftonville U20
VS
Warrenpoint Town U20
21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Coleraine U20
21:00
Glenavon U20
VS
Larne U20

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Marino U19
VS
Maspalomas U19
18:00
Barcelona U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
18:00
San José U19
VS
Victoria U19
19:00
Granada U19
VS
Sporting Atlético U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
Atlético GC U19
19:30
Málaga U19
VS
Recreativo Huelva U19
20:00
Tenerife U19
VS
Juventud Laguna U19
20:00
Acodetti U19
VS
Huracán U19
20:00
Arucas U19
VS
Mensajero U19
21:30
Getxo U19
VS
Arenas Getxo U19
22:00
Covadonga U19
VS
Sporting Gijón U19
22:00
Real Madrid U19
VS
Trival Valderas U19
22:00
Flecha Negra U19
VS
Fuenlabrada U19
22:00
La Cruz U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
22:30
Deportivo La Coruña U19
VS
Arenal U19
22:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Espanyol U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Leganés U19
22:30
Cultural Leonesa U19
VS
Badajoz U19
22:30
Cartagena FC U19
VS
La Nucía U19
23:00
Bezana U19
VS
Compostela U19
23:00
AD San Juan U19
VS
Athletic Club U19
23:15
Europa U19
VS
Cornellà U19
00:00
Bellvitge U19
VS
Sabadell U19
00:15
Las Rozas U19
VS
Atl. Madrid U19
00:30
Tudelano U19
VS
Osasuna U19
02:00
Las Zocas U19
VS
Águilas SA U19
02:00
La Oliva U19
VS
Sobradillo U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

01:00
Cognac
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Racing Colombes 92
VS
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Villefranche SJB
VS
Marseille Endoume Catalans

99474 World - Friendly International U20

04:30
Colombia U20
VS
USA U20

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Lokomotiv Moscow W
17:00
Rubin Kazan W
VS
Yenisey W
18:00
Rostov W
VS
Ryazan VDV W
18:30
CSKA Moscow W
VS
Krasnodar W
20:00
Zenit W
VS
Chertanovo W

5724 Sierra Leone - Premier League

02:00
Mighty Blackpool
VS
Freetown City

1004 Canada - Premier League

02:00
Edmonton
VS
Forge

80 Chile - Segunda División

22:00
Deportes Valdivia
VS
Iberia
03:30
General Velásquez
VS
San Antonio Unido

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Tak Chun Ka I
VS
Sporting Macau
20:00
Polícia
VS
Lun Lok

69697 Vietnam - Women's National League

14:30
Ha Noi W
VS
TKS Viet Nam W
17:00
Ho Chi Minh City W
VS
PP Ha Nam W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Osaka
VS
Honda Lock
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Kochi United
16:00
Suzuka Unlimited
VS
Veertien Mie

49477 ไทยลีก 3

15:30
Rayong United
VS
ACDC
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Banbueng
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Bangkok
15:30
Inter Bangkok
VS
Nonthaburi
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Chamchuri United
15:30
Samut Prakan
VS
Siam
15:30
Hua Hin City
VS
Kanjanapat Group
15:30
Samut Songkhram
VS
Saraburi United
15:30
Assumption United
VS
Bang Pa-in
15:30
Sisaket United
VS
Yasothon
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Udon United
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Phattalung
VS
Patong City
15:30
Jalor City
VS
Nakhon Si Thammarat
15:30
Uttaradit
VS
Nakhon Mae Sot United
15:30
Watbot
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Sa Kaeo City
VS
Cha Choeng Sao
16:00
Maejo United
VS
Phitsanulok
16:15
Pattani
VS
Nara United