lsm99

ตารางบอล 14 พ.ย. 2564

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:30
De Graafschap
VS
Telstar
22:45
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
วีวีวี เวนโล
02:00
Excelsior
VS
Almere City

147 - WC Qualification Africa

20:00
ซิมบับเว
VS
เอธิโอเปีย
20:00
คองโก
VS
เบนิน
20:00
Madagascar
VS
แทนซาเนีย
23:00
มาลี
VS
ยูกันดา
02:00
กานา
VS
แอฟริกาใต้
02:00
เซเนกัล
VS
Congo

479 เจลีก 2

11:00
Sagamihara
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
11:05
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
Blaublitz Akita

49477 ไทยลีก

18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
SCG Muangthong United
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:30
Khonkaen United
VS
True Bangkok United
19:00
Singha Chiangrai United
VS
Port FC

49477 ไทยลีก 2

18:00
Raj Pracha
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
Muangkan United
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Friendly International

07:00
Nicaragua
VS
Cuba
00:00
อาเซอร์ไบจาน
VS
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

16:00
Universitatea Craiova
VS
Şirineaşa
17:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Ufa
17:30
Khimki
VS
Krylya Sovetov
18:00
Essentuki
VS
Ural
18:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Inhulets
20:00
Kayserispor
VS
Sivasspor
20:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Unirea Dej

462 England - Fa Trophy

22:00
Truro City
VS
Bognor Regis Town

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Liverpool W
20:30
Lewes W
VS
Coventry United W
20:30
Millwall W
VS
Sheffield Utd W
21:00
Crystal Palace W
VS
Charlton W
22:00
Bristol City W
VS
Blackburn Rovers W
22:30
Watford W
VS
Sunderland W

462 England - Women's Super League

19:30
Everton W
VS
Manchester United W
21:00
Birmingham W
VS
Aston Villa W
21:00
Brighton W
VS
Leicester W
22:00
Manchester City W
VS
Chelsea W
22:00
West Ham W
VS
Reading W

462 England - Non League Div One: Southern Central

20:00
Biggleswade
VS
Barton Rovers

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
FC Twente W
VS
Ajax W

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Altona 93
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
St. Pauli II
VS
Heider SV
20:00
HSC Hannover
VS
Hannover 96 II
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Schwarz-Weiß Rehden
21:00
Drochtersen / Assel
VS
Phönix Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Kickers Offenbach
VS
Stuttgart II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Ammerthal
VS
Ansbach
21:00
DJK Bamberg
VS
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Schwabmünchen
VS
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
BTS Neustadt
20:00
Brinkumer SV
VS
Bremer SV
20:00
Hemelingen
VS
Aumund-Vegesack
20:00
Vatan Sport
VS
Union Bremen
21:00
Borgfeld
VS
SFL Bremerhaven
21:00
Hastedt
VS
Schwachhausen
21:30
Habenhauser FV
VS
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
Paloma
VS
Curslack-Neuengamme
16:45
HEBC
VS
Union Tornesch
20:00
Niendorfer TSV
VS
Buchholz
21:00
TSV Sasel
VS
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
SV Steinbach
VS
Neuhof
20:30
Ginsheim
VS
Türk Gücü Friedberg
22:30
SV Zeilsheim
VS
FV Bad Vilbel

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
Wesseling-Urfeld
VS
SV Breinig
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Pesch
20:30
Bergisch Gladbach
VS
Deutz
20:30
Borussia Freialdenhoven
VS
Fortuna Köln II
21:00
Siegburger SV
VS
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Eilendorf
VS
Alfter
21:15
Frechen
VS
Hennef 05
21:30
VfL Vichttal
VS
Hürth

11 โอเบอร์ลีกา

20:30
Kleve
VS
FSV Duisburg
20:30
SF Baumberg
VS
Hilden
21:00
Cronenberger SC
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Kray
21:00
TVD Velbert
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
Meerbusch
VS
FC M'gladbach
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Teutonia St.Tönis
21:30
Dusseldorf-West
VS
SC Velbert
21:30
FC Bocholt
VS
Monheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Spelle-Venhaus
VS
Heeslinger SC
20:00
VfL Oldenburg
VS
Bersenbrück
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
BW Lohne
20:00
Gifhorn
VS
Eintracht Northeim
20:00
SVG Göttingen
VS
FT Braunschweig
20:00
Arminia Hannover
VS
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Victoria Seelow
VS
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Gonsenheim
VS
Karbach
21:00
Röchling Völklingen
VS
Arminia Ludwigshafen
21:30
Speyer
VS
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Todesfelde
VS
Pansdorf
20:00
Eichede
VS
Eutiner SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Kronshagen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
ASC Dortmund
VS
TuS Haltern
20:30
Holzwickeder SC
VS
Erndtebrück
20:30
Westfalia Rhynern
VS
Preußen Münster II
20:30
Wattenscheid 09
VS
Eintracht Rheine
20:30
Schermbeck
VS
Sprockhövel
20:30
Victoria Clarholz
VS
Sportfreunde Siegen
20:30
Kaan-Marienborn
VS
Vreden
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Gütersloh
20:45
Ennepetal
VS
Hammer SpVg
21:15
Westfalia Herne
VS
Paderborn 07 II

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Lida
VS
Baranovichi
19:00
Krumkachy
VS
Volna
21:00
Orsha
VS
Belshina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Zvijezda Gradačac
VS
Bratstvo Gracanica
19:30
Buducnost Banovici
VS
GOSK Gabela
19:30
Vis Kosova
VS
Travnik
19:30
Rudar Kakanj
VS
Gorazde
19:30
Igman Konjic
VS
Mladost Doboj Kakanj
19:30
Orasje
VS
Gradina Srebrenik
19:30
Jedinstvo Bihac
VS
TOSK Tesanj
19:30
Tomislav
VS
Radnik Hadžići

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:00
Modrica
VS
Budućnost Pilica
19:00
Ljubic Prnjavor
VS
Tekstilac Derventa

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Lisen
VS
Varnsdorf

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

20:00
Morhange
VS
Thaon
20:00
Lorraine de Plantières
VS
Nancy
20:00
Champigneulles
VS
Soleil Bischheim
20:00
Reims Sainte-Anne
VS
Bobigny
20:00
Magny Renaissance
VS
Éloyes
20:00
Montchat Lyon
VS
Saint-Marcel
20:00
Morteau Montlebon
VS
Nogentais
20:00
Côte Chaude
VS
Hauts Lyonnais
20:00
Chemin Bas d'Avignon
VS
Frontignan
20:00
Olympique d'Alès
VS
Bastia-Borgo
20:00
Cambrai
VS
Raismes
20:00
Dutemple
VS
Amiens AC
20:00
ES Bully-les-Mines
VS
Feignies-Aulnoye
20:00
Hamel
VS
Salouël
20:00
Wasquehal
VS
Stade Béthunois
20:00
Val de Reuil
VS
Gazélec Ajaccio
20:00
Loon-Plage
VS
Évreux 27
20:00
Olympique Lumbrois
VS
Versailles
20:00
Saint-Julien
VS
Poissy
20:00
Chatou
VS
Nanterre
20:00
Feytiat
VS
Poitiers
20:00
Panazol
VS
Sénart Moissy
20:00
Perros-Louannec
VS
Lannion
20:00
Trouville Deauville
VS
Plancoët-Arguenon
20:30
Tourcoing USF
VS
วาล็องเซียนส์
20:30
J3 Amilly
VS
Cergy-Pontoise
21:00
Limens
VS
Montauban FC TG
21:30
Sedan
VS
Paris
22:30
Molsheim Ernolsheim
VS
Créteil

998 Montenegro - Second League

19:00
Arsenal Tivat
VS
Berane
19:00
Mladost
VS
Cetinje
19:00
Igalo
VS
Grbalj
19:00
Bokelj
VS
Jedinstvo
23:30
Mladost DG
VS
Kom

2 Poland - 1. Liga

18:40
Jastrzębie
VS
SKRA Częstochowa
21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Arka Gdynia

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Rad Beograd
VS
Inđija
19:00
Budućnost Dobanovci
VS
Bačka Palanka

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Slovan Bratislava II
VS
Šamorín
17:00
Rohožník
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
Dekani
VS
Dob
19:30
Rogaška
VS
Primorje
19:30
Krka
VS
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Amorebieta
VS
ลูโก
22:00
คิโรน่า
VS
FC Cartagena
22:00
UD Ibiza
VS
อัลเมรีอา
00:15
Burgos
VS
Ponferradina
00:15
เลกาเนส
VS
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Brommapojkarna
VS
Hammarby Talang
21:00
Sylvia
VS
Piteå
22:00
Dalkurd
VS
Hudiksvall
22:00
IFK Luleå
VS
Haninge
23:00
Assyriska
VS
Umeå

47 Sweden - Ettan: South

20:00
IFK Malmö
VS
Linköping City

86 Ukraine - Second League: Group A

18:30
Livyi Bereh
VS
Lyubomyr Stavyshche

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Peremoga
VS
Yarud Mariupol'

5 Brazil - Serie A

07:00
Corinthians
VS
Cuiabá
02:00
São Paulo
VS
ฟลาเมงโก
04:15
Fluminense
VS
Palmeiras
05:00
Ceará
VS
Sport Recife
05:00
Chapecoense
VS
Juventude

5 Brazil - Serie B

04:15
Coritiba
VS
Brasil de Pelotas
05:00
Vitória
VS
Cruzeiro

80 Chile - Primera Division

07:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Unión La Calera
22:30
Audax Italiano
VS
Antofagasta
02:00
Palestino
VS
Cobresal
04:30
Curicó Unido
VS
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Rionegro Águilas
VS
Envigado
02:00
Deportes Quindío
VS
Patriotas Boyacá
04:00
Independiente Medellín
VS
Atlético Nacional
06:05
Millonarios
VS
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Bogotá

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Santa Tecla
VS
CD Platense
07:30
Chalatenango
VS
Jocoro
07:30
Águila
VS
Municipal Limeño
08:00
Isidro Metapán
VS
Firpo
04:15
FAS
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Malacateco
23:00
Achuapa
VS
Municipal
00:00
Solola
VS
Xelajú
01:00
Nueva Concepción
VS
Iztapa
06:00
Comunicaciones
VS
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Marquense
VS
Aurora
00:00
Suchitepéquez
VS
Mixco
04:00
Mictlán
VS
Quiché

41 Europe - WC Qualification Europe

21:00
โครเอเชีย
VS
รัสเซีย
21:00
มอลตา
VS
Slovakia
21:00
สโลวีเนีย
VS
ไซปรัส
00:00
อาร์เมเนีย
VS
เยอรมนี
00:00
ลิกเตนสไตน์
VS
โรมาเนีย
00:00
North Macedonia
VS
ไอซ์แลนด์
02:45
โปรตุเกส
VS
เซอร์เบีย
02:45
ลักเซมเบิร์ก
VS
ไอร์แลนด์
02:45
กรีซ
VS
โคโซโว
02:45
สเปน
VS
สวีเดน

458 Mexico - Liga de Expansión MX

01:00
Universidad Guadalajara
VS
Cimarrones de Sonora

158 Uruguay - Primera Division

19:45
Sud América
VS
Boston River
02:30
River Plate
VS
Peñarol
04:45
Plaza Colonia
VS
Fénix

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tampa Bay Rowdies
VS
Birmingham Legion
07:30
Louisville City
VS
Charlotte Independence
09:00
San Antonio
VS
Rio Grande Valley
10:00
Orange County
VS
Oakland Roots

911 Angola - Girabola

21:00
CD Lunda-Sul
VS
Recreativo da Caála
21:30
Desportivo Huíla
VS
Interclube
22:30
Progresso
VS
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
USFA
VS
ASK
22:30
Royal
VS
ASFA-Yennenga
00:45
SONABEL
VS
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

20:30
TP Mazembe
VS
JSK

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
Aduana Stars
22:00
Eleven Wonders
VS
Medeama
22:00
Bechem United
VS
Elmina Sharks
22:00
Real Tamale
VS
WAFA
22:00
King Faisal
VS
Ashanti Gold
22:00
Karela
VS
Berekum Chelsea

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Sequence
VS
Ashanti GB
06:00
Kaloum Star
VS
Milo

26 Mali - Premiere Division

23:00
ASKO
VS
Stade Malien Bamako
01:00
Black Stars
VS
LC Ba

2568 Zambia - Super League

20:00
Red Arrows
VS
Kafue Celtic

2931 Andorra - 2. Division

17:00
UE Sant Julia II
VS
Engordany II
19:30
La Massana
VS
Atlètic Club II
22:00
FC Santa Coloma II
VS
Extremenya
00:30
UE Santa Coloma II
VS
Encamp

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Ben Guerdane
VS
Hammam-Lif
22:00
CS Sfaxien
VS
Métlaoui

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Dandy Town Hornets
VS
Somerset Trojans

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Central & Western
VS
Wofoo Tai Po
12:30
Wing Yee
VS
Eastern District
14:30
Citizen AA
VS
North District
14:30
Wong Tai Sin
VS
South China
14:30
Shatin
VS
Sham Shui Po
14:30
Hoi King
VS
Yuen Long
17:30
Dreams Metro Gallery
VS
Happy Valley

52126 Pakistan - Premier League

10:00
Muslim
VS
SSGC
14:00
Lyallpur
VS
Pakistan Navy

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hoogland
VS
Blauw Geel '38
20:00
Dongen
VS
USV Hercules
20:00
Hollandia
VS
Westlandia
20:00
DEM
VS
HV & CV Quick
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
ADO '20
20:00
Gemert
VS
OSS '20
20:30
HSC '21
VS
Groene Ster
20:30
EVV
VS
GVV Unitas
20:30
OFC Oostzaan
VS
UNA

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Rebecq
VS
RES Durbuy
20:30
Couvin-Mariembourg
VS
Ganshoren
20:30
Solières Sport
VS
Stockay-Warfusée
21:00
La Louvière
VS
Waremme
21:00
Meux
VS
Jette
21:00
US Givry
VS
Tubize
21:00
Acren
VS
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Harelbeke
VS
Zelzate
21:00
RFC Wetteren
VS
Ronse
21:00
Lokeren-Temse
VS
Oudenaarde
21:00
Toekomst Menen
VS
Westhoek
21:00
Gullegem
VS
Olsa Brakel
21:00
Gent-Zeehaven
VS
Sparta Petegem
21:00
Dikkelvenne
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Merelbeke
VS
Ninove

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:30
Pepingen-Halle
VS
Hades
21:00
Berchem Sport
VS
Diegem Sport
21:00
Hoogstraten
VS
Spouwen-Mopertingen
21:00
Londerzeel
VS
Heur Tongeren
21:00
Cappellen
VS
KSC City Pirates
21:00
Sporting Hasselt
VS
Eendracht Aalst
21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Houtvenne
21:00
Bocholt
VS
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Jong Lede
VS
Lochristi
20:30
Erpe-Mere United
VS
Tempo Overijse
20:30
Eppegem
VS
Anzegem
20:30
Sint-Niklaas
VS
VW Hamme
20:30
Voorde Appelterre
VS
FC Lebbeke
21:00
Torhout
VS
Oostkamp
21:00
Svelta Melsele
VS
Rhodienne-De Hoek
21:30
Avanti
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Racing Mechelen
VS
Weerstand Koersel
21:00
Berlaar-Heikant
VS
Diest
21:00
Esperanza Pelt
VS
Zwarte Leeuw
21:00
Beringen
VS
De Kempen
21:00
Turnhout
VS
Eendracht Termien
21:00
Nijlen
VS
Witgoor Sport
21:00
Betekom
VS
Wellen
21:00
Sint-Lenaarts
VS
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
SG-Tertre-Hautrage
VS
Tournai
20:30
Binche
VS
Aische
20:30
Gosselies Sports
VS
Schaerbeek-Evere
20:30
Entité Manageoise
VS
Albert Quévy-Mons
21:00
PAC Buzet
VS
Stockel
21:00
Union Namur
VS
Jeunesse Tamines
21:00
Rapid Symphorinois
VS
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Raeren-Eynatten
VS
Aywaille
20:30
Herstal
VS
Richelle United
20:30
Mormont
VS
Jodoigne
20:30
Stade Disonais
VS
Onhaye
21:00
Huy
VS
Sprimont-Comblain
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Gouvy
23:00
Oppagne-Wéris
VS
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Ranst
VS
Retie
20:30
Geel
VS
Bornem
20:30
Oppuurs
VS
Rapid Leest
20:30
Ternesse
VS
Bevel FC
20:30
Antonia
VS
K. Kontich
20:30
Vorselaar
VS
Vosselaar
21:00
Kalmthout
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Veltem
VS
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Houtem-Oplinter
20:30
SC Aarschot
VS
Stade Bierbeek
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Liedekerke
20:30
Saint-Josse
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Grez-Doiceau
20:30
Etterbeek
VS
Tubize II
21:00
Linden
VS
Huldenberg
21:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Grimbergen
21:00
Ixelles
VS
Nivellois
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Genappe
21:00
NSeth Berchem
VS
Sportive Brainoise
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Léopold
21:00
BX Brussels
VS
Stade Everois
23:00
Borght-Humbeek
VS
Bertem-Leefdaal
23:00
Melsbroek
VS
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Morlanwelz
VS
Excelsior Biévène
20:30
Montignies
VS
Snef-Tyber
20:30
Soignies Sports
VS
Antoing
20:30
Belœil
VS
Gilly
20:30
Houdeng
VS
Péruwelz
20:30
RAS Monceau
VS
Solre-sur-Sambre
21:00
Molenbaix
VS
Hornu
21:00
Ransart
VS
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Mélen-Micheroux
VS
Etoile de Faimes
20:30
JS Fizoise
VS
Ster-Francorchamps
20:30
UCE Liège
VS
Malmundaria
20:30
FC Du Geer
VS
Elsautoise
20:30
Rechain
VS
Weywertz
20:30
Jehaytois
VS
Aubel
20:30
Beaufays
VS
Sprimont-Comblain II
20:30
La Calamine
VS
Pontisse Cite

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herk
VS
Alken
20:30
Juve Hasselt
VS
Zonhoven United
20:30
Schoonbeek-Beverst
VS
Herderen-Millen
20:30
Achel
VS
Helson Helchteren

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Longlier
VS
Sartoise
20:30
Aubange
VS
Florenville
20:30
Lorraine Arlon
VS
Bastogne
20:30
Vaux-Noville
VS
Jeunesse Freylangeoise
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Ethe Belmont
22:00
La Roche
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
US Dinantaise
VS
Beauraing
20:30
Malonne
VS
Loyers
20:30
Condruzien
VS
Nismes
20:30
Andennais
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Ciney
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Biesme
VS
Chevetogne
21:00
Grand-Leez
VS
Spy
00:00
Meux II
VS
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
HO Kalken
VS
Eendracht Zele
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Drongen
20:30
Elene-Grotenberge
VS
Latem
20:30
St-Joris Sleidinge
VS
Grembergen
20:30
Excelsior Mariakerke
VS
Berlare
20:30
SK Denderhoutem
VS
Ardennen
21:00
Eendracht Aalter
VS
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Lauwe
VS
Diksmuide
20:30
Wielsbeke
VS
Racing Waregem
21:00
SC Zonnebeke
VS
Sparta Heestert
21:00
Sassport Boezinge
VS
Eendracht Wervik
21:00
Roeselare Daisel
VS
Oostnieuwkerke
21:00
Rumbeke
VS
Meulebeke
22:00
Blankenberge
VS
Excelsior Zedelgem

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Colmar

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Antheias-Aristinou
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Doxa Dramas
VS
Aris Avato
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Pandramaikos
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Nafpaktiakos
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Anagennisi Artas
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Diagoras Vrachneika
20:00
PAO Vardas
VS
Panagriniakos
20:00
Panachaiki
VS
Aias Gastounis
20:00
Panegialios
VS
Tilikratis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Thiseas Agria
VS
Nea Artaki
20:00
Atromitos Palamas
VS
Atalanti
20:00
Elassona
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Iraklis Larissa
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Fikis
VS
Amvrysseas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

18:00
Thyella Sarakinoi
VS
Lefkimmi
20:00
Agios Matthaios
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Kozani
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Edessaikos
VS
Pontion Karagiannion

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Santorini 2020
VS
Aris Skalas
20:00
Panarkadikos
VS
AE Mykonos
20:00
Charavgiakos
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Fostiras
20:00
Ermis Meligous
VS
Agios Ierotheos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
AE Neapolis
VS
Anagennisi Ierapetra
20:00
Almyros Gaziou
VS
Panionios
20:00
Aris Soudas
VS
Giouchtas
20:00
Atsalenios
VS
PAO Rouf
20:00
Agios Nikolaos
VS
Poros

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Gyirmót II
VS
Papai Perutz
17:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Andráshida
17:00
Puskás II
VS
Kaposvári Rákóczi
19:00
Érdi VSE
VS
Videoton II
19:00
Kelen
VS
SC Sopron
19:00
MTE 1904
VS
Tatabánya
19:00
Gardony
VS
Balatonfuredi
22:00
Bicskei
VS
BVSC

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
FeralpiSalò
VS
Virtus Verona
20:30
Fiorenzuola
VS
Piacenza
20:30
Giana Erminio
VS
Pergolettese
20:30
Lecco
VS
AlbinoLeffe
20:30
Pro Vercelli
VS
Legnago Salus
20:30
Renate
VS
Pro Patria
20:30
Seregno
VS
Südtirol
20:30
Triestina
VS
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Modena
VS
Vis Pesaro
20:30
Reggiana
VS
Cesena
20:30
Fermana
VS
Pistoiese
23:30
Montevarchi
VS
Imolese
23:30
Virtus Entella
VS
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Latina
VS
Campobasso
20:30
Palermo
VS
Potenza Calcio
21:00
Catania
VS
Foggia
23:30
ACR Messina
VS
Avellino
23:30
Bari 1908
VS
Vibonese
23:30
Juve Stabia
VS
Nuova Monterosi
23:30
Monopoli
VS
Taranto
23:30
Paganese
VS
Fidelis Andria
23:30
Picerno
VS
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Borgosesia
VS
Vado
20:30
Chieri
VS
Caronnese
20:30
Città di Varese
VS
Sestri Levante
20:30
Fossano
VS
Derthona
20:30
Gozzano
VS
PDHAE
20:30
Pro Imperia
VS
RG Ticino
20:30
Lavagnese
VS
Saluzzo
20:30
Ligorna
VS
Bra
20:30
Novara
VS
Casale
21:00
Asti
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Folgore Caratese
20:30
Breno
VS
Pontisola
20:30
Olginatese
VS
Desenzano Calvina
20:30
Caravaggio
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Casatese
VS
Brusaporto
20:30
Crema
VS
Sangiuliano City
20:30
Legnano
VS
Castellanzese
20:30
Real Calepina
VS
Sona
20:30
Adrense
VS
Leon
20:30
Villa d'Almè
VS
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Caldiero Terme
VS
Montebelluna
20:30
Cartigliano
VS
Adriese
20:30
Dolomiti Bellunesi
VS
Ambrosiana
20:30
Spinea
VS
San Martino Speme
20:30
Levico
VS
Marignanese
20:30
Luparense
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Mestre
VS
Este
21:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Alcione
VS
Ravenna
20:30
Athletic Carpi
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Bagnolese
VS
Progresso
20:30
Forlì
VS
Tritium
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Correggese
20:30
Lentigione
VS
Real Forte Querceta
20:30
Rimini
VS
Aglianese
20:30
Sasso Marconi
VS
Borgo San Donnino
20:30
Seravezza
VS
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
FC Rieti
20:30
Flaminia
VS
Sporting Trestina
20:30
Lornano Badesse
VS
Unipomezia
20:30
Pianese
VS
Gavorrano
20:30
Poggibonsi
VS
Foligno
20:30
Pro Livorno
VS
Sangiovannese
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Cascina
20:30
Scandicci
VS
Montespaccato
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Arezzo

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Fano
VS
Tolentino
20:30
Atletico
VS
Recanatese
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
San Nicolò
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Trastevere
20:30
Matese
VS
Chieti
20:30
Nereto
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Pineto
20:30
Vastogirardi
VS
Montegiorgio
20:30
Vastese
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
SSC Giugliano
20:30
Aprilia
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Atletico Uri
VS
Insieme Formia
20:30
Gladiator
VS
Cassino
20:30
Muravera
VS
Arzachena
20:30
Team Nuova Florida
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Vis Artena
VS
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Latte Dolce
VS
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Bisceglie
20:30
Brindisi
VS
Team Altamura
20:30
San Giorgio
VS
Molfetta Calcio
20:30
Francavilla
VS
Casarano
20:30
Lavello
VS
Casertana
20:30
Nocerina
VS
Audace Cerignola
20:30
Rotonda
VS
Nola 1925
20:30
Sorrento
VS
Città di Fasano
20:30
Mariglianese
VS
Gravina
20:30
Virtus Matino
VS
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cavese
VS
Portici
20:30
Acireale
VS
San Luca
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Licata
20:30
Trapani 1905
VS
Biancavilla
20:30
Paternò
VS
Lamezia Terme
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Troina
20:30
Aversa Normanna
VS
FC Messina
20:30
Rende
VS
Castrovillari
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Gelbison
21:00
Sancataldese
VS
Giarre

1578 Norway - 2. Division

19:00
Alta
VS
Fløya
19:00
Florø
VS
Eidsvold
19:00
Hødd
VS
Bærum
19:00
Kongsvinger
VS
Tromsdalen
19:00
Kvik Halden
VS
Brattvåg
19:00
Vålerenga II
VS
Moss
19:00
Sotra
VS
Odd II
19:00
Kjelsås
VS
Flekkerøy
19:00
Notodden
VS
Vard
19:00
Arendal
VS
Egersund
19:00
Rosenborg II
VS
Øygarden
19:00
Fram
VS
Skeid
20:30
Senja
VS
Asker
21:00
Nardo
VS
Levanger

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Hutnik Krakow
VS
Ruch Chorzów

20 Portugal - 2. Division: Group A

20:00
Marítimo II
VS
Maria da Fonte
22:00
Vianense
VS
Merelinense
22:00
Pedras Salgadas
VS
Os Limianos
22:00
Vilaverdense
VS
Camara de Lobos
23:00
Camacha
VS
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group D

23:00
Praiense
VS
Peniche

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Moncarapachense
VS
Juventude Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Trajal Krusevac
VS
Hajduk Veljko
19:00
Buducnost Popovac
VS
Sloga Leskovac
19:00
Rembas
VS
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Borac Čačak
VS
Real Podunavci
19:00
Sušica
VS
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Beluša
19:30
Slovan Levice
VS
Lednické Rovne

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Atlético Arnoia
VS
Polvorín
22:30
Alondras
VS
Deportivo La Coruña II
23:00
Estradense
VS
Noia
23:00
Arzúa
VS
Choco
23:15
Barco
VS
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Sporting Gijon II
VS
Urraca
18:00
Llanes
VS
Gijon Industrial
18:00
Covadonga
VS
Mosconia
18:00
Lenense
VS
Navarro
21:45
Colunga
VS
San Martin
21:45
Praviano
VS
Real Oviedo II
23:00
Langreo II
VS
Tuilla
23:00
L'Entregu
VS
Real Titánico
23:30
Caudal
VS
Lealtad

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Cultural Guarnizo
VS
Naval
22:00
Noja
VS
Selaya
23:00
Castro
VS
Siete Villas
23:00
Colindres
VS
Torina
23:00
Textil Escudo
VS
Gimnástica Torrelavega
23:30
Vimenor
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Beti Gazte
18:00
Deportivo Alaves II
VS
Aurrera de Ondarroa
23:00
Barakaldo
VS
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Manresa
VS
San Cristobal
18:00
Castelldefels
VS
Guineueta
18:30
Girona II
VS
Pobla Mafumet
22:30
Olot
VS
Granollers
00:00
Figueres
VS
Grama
00:00
Vilassar Mar
VS
Peralada
00:00
Sants
VS
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Acero
18:00
Castellon II
VS
Torrent
23:00
Orihuela
VS
Villarreal III
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Torrellano

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Trival Valderas
VS
Torrejón
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Ursaria
17:30
Carabanchel
VS
Colonia Moscardo
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Madrid 2021 FP
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Alcorcón II
22:30
Moratalaz
VS
Getafe II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
La Virgen del Camino
VS
Ribert
22:15
Atlético Tordesillas
VS
Arandina
22:30
UD Santa Marta
VS
Cultural Leonesa II
22:30
Ciudad Rodrigo
VS
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
El Palo
18:00
Almería II
VS
UD San Pedro
18:00
Marbella
VS
Atlético Porcuna
18:15
Alhaurino
VS
Juventud Torremolinos
23:00
Alhaurín
VS
Motril
23:30
Torreperogil
VS
At. Malagueño
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Pozoblanco
VS
Córdoba II
18:00
Puente Genil
VS
Tomares
18:00
Conil
VS
Lucena
20:00
Sevilla III
VS
Utrera
23:00
Xerez
VS
Rota
23:00
Cabecense
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Campos
VS
Inter Ibiza
18:00
Rotlet Molinar
VS
Binissalem
22:15
Murense
VS
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenerife II
VS
Villa Santa Brígida
19:00
Herbania
VS
Las Palmas III
19:00
Las Zocas
VS
Tenisca
19:00
Vera
VS
Buzanada
19:30
Atlético Paso
VS
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 13

18:00
El Palmar
VS
Lorca Deportiva
18:00
UD Caravaca
VS
Yeclano
22:00
Cartagena FC
VS
Real Murcia II
22:15
Deportiva Minera
VS
Racing Murcia
22:30
Huércal-Overa
VS
Cartagena II
23:00
Bala Azul
VS
Los Garres
23:00
Mazarrón FC
VS
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Bullense
VS
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
Moralo
17:45
UP Plasencia
VS
Llerenense
18:00
Calamonte
VS
Azuaga
22:30
Don Álvaro
VS
Badajoz II
22:30
Trujillo
VS
Villafranca
23:00
Arroyo
VS
Miajadas
23:00
Jerez
VS
Olivenza
23:00
Aceuchal
VS
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Subiza
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Berceo
VS
Rapid de Murillo
18:00
Varea
VS
Oyonesa
22:30
Agoncillo
VS
Anguiano
22:30
Arnedo
VS
Calahorra II
22:30
Cenicero
VS
CDFC La Calzada
23:00
Alfaro
VS
River Ebro
23:00
Haro
VS
Yague
23:00
Vianés
VS
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Giner Torrero
VS
Calamocha
17:30
Real Zaragoza II
VS
Atletico Monzon
18:00
Cuarte Industrial
VS
Santa Anastasia
22:00
Caspe
VS
Belchite 97
22:00
Épila
VS
Illueca
22:00
Borja
VS
Barbastro
22:30
Binéfar
VS
Robres
23:00
Utebo
VS
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Azuqueca
VS
Illescas
18:00
Villarrobledo
VS
Almansa
22:00
Huracán Balazote
VS
Ciudad Real
22:00
San Clemente
VS
Villacanas
22:30
Quintanar del Rey
VS
Guadalajara
23:00
Miguelturreño
VS
Villarrubia

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

21:00
IFK Tidaholm
VS
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Gute
VS
Karlberg
21:00
Järfälla
VS
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Sandviks
VS
Storfors
21:00
Gottne IF
VS
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Balkan
VS
Prespa Birlik
23:00
Hässleholms IF
VS
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
Eskilstuna City
VS
IFK Eskilstuna
20:00
Rynninge
VS
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

20:00
Torslanda
VS
Tord

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Akhisar Belediyespor
VS
Eskişehirspor
17:00
Pendikspor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Şanlıurfaspor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Kırklarelispor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Pazarspor
17:00
Tire 1922
VS
Amed SK
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Niğde Belediyespor
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Turgutluspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Somaspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Osmanlıspor
VS
Sarıyer
17:00
Adıyaman 1954
VS
Serik Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Van BB
VS
Bodrumspor
17:00
İnegölspor
VS
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Nevşehirspor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Karaman Belediyespor
VS
Bergama Belediyespor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Erbaaspor
17:00
Osmaniyespor
VS
Bugsaşspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Fatsa Belediyespor
17:00
Elazığspor
VS
Hendek Spor
17:00
Çatalcaspor
VS
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Ofspor
VS
Karabükspor
17:00
Ağrı 1970
VS
Edirnespor
17:00
Fethiyespor
VS
Ankara Adliyespor
17:00
Erokspor
VS
Ceyhanspor
17:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Tepecikspor
17:00
Derincespor
VS
Karaköprü Belediyespor
17:00
Mardin BB
VS
Orduspor 1967
17:00
Karşıyaka
VS
Modafenspor

5 Brazil - Gaucho 2

01:30
União RS
VS
Lajeadense

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
United
VS
Bubali
05:00
River Plate
VS
Nacional

144816 Belize - Premier League

04:30
San Pedro Pirates
VS
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

10:00
Navua
VS
Suva
10:00
Lautoka
VS
Nadi
11:00
Rewa
VS
Labasa

2405 Estonia - Estonian Cup

18:00
Levadia
VS
Tallinna Kalev

3995 Malaysia - Malaysia Cup

19:15
Sabah
VS
Melaka United
20:00
Kedah
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
Selangor
VS
Kuala Lumpur
20:00
Terengganu
VS
Selangor United

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Francs Borains
VS
Olympic Charleroi
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
La Louvière Centre
21:00
Knokke
VS
Mandel United
21:00
Liège
VS
Rupel Boom
21:00
URSL Visé
VS
Thes Sport

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Śląsk Wrocław W
VS
Tarnovia Tarnów

245 Czech Republic - Czech Cup Women

18:00
Bohemians 1905 W
VS
Hradec Kralove W
19:00
Prague Raptors W
VS
Pribram W
20:00
Sous W
VS
Teplice W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Stal Rzeszów U18
VS
Lech Poznan U18
18:00
Gornik Z. U18
VS
Jagiellonia U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Markez Balata
VS
Jabal Al Mukaber
20:00
Shabab Al Khaleel
VS
Tubas
23:00
Markaz Tulkarm
VS
Shabab Alsamu

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:30
Naters
VS
Lancy
21:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Lausanne II
21:30
Kosova
VS
Höngg

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Bellinzona
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Chiasso
VS
Bavois

462 England - FA Cup Women

19:00
Burnley W
VS
Durham Cestria W
20:00
Huddersfield Town W
VS
Sir Tom Finney W
20:00
Hartlepool United W
VS
Leeds Ladies W
20:00
Salford City W
VS
Alnwick Town W
20:00
Blackburn Community W
VS
Hull City LFC W
20:00
Wakefield W
VS
Fylde W
20:00
Chorley W
VS
Middlesbrough W
20:00
South Shields W
VS
Norton & Stockton W
20:00
Northampton Town W
VS
Bedworth United W
20:00
Crewe Alexandra LFC W
VS
West Bromwich Albion W
20:00
Shifnal Town W
VS
Lincoln United W
20:00
AFC Telford United W
VS
Leafield Athletic W
20:00
Shrewsbury Town W
VS
Lye Town W
20:00
Stoke City W
VS
Doncaster Belles W
20:00
Netherton United W
VS
Knowle W
20:00
Sheffield FC W
VS
Sutton Coldfield Town W
20:00
Milton Keynes Dons W
VS
Ipswich Town W
20:00
Chesham United LFC W
VS
Cambridge United W
20:00
C&K Basildon W
VS
Southend Utd Community W
20:00
London Seaward W
VS
Cambridge City W
20:00
Herne Bay LFC
VS
Actonians W
20:00
Ascot United W
VS
Chichester City W
20:00
Cheltenham Town W
VS
Liskeard Athletic W
20:00
St Austell W
VS
Torquay United W
20:00
Ilminster Town W
VS
Sherborne Town W
20:00
Southampton W
VS
Swindon Town W
20:00
Keynsham Town W
VS
Plymouth Argyle W
20:00
Exeter City W
VS
Cardiff City W
20:15
Queens Park Rangers W
VS
Bromley W
20:30
Wymondham Town W
VS
Norwich City W
21:00
Farsley Celtic W
VS
Mossley Hill W
21:00
Cheadle Town W
VS
Bradford City W
21:00
Liverpool Feds W
VS
Fleetwood Town W
21:00
United of Manchester W
VS
Brighouse Town W
21:00
Newcastle United W
VS
Harrogate Town W
21:00
Long Eaton United LFC W
VS
Peterborough United W
21:00
Sporting Khalsa W
VS
Wolverhampton Wanderers W
21:00
Nottingham Forest W
VS
Lichfield City W
21:00
Burton Albion W
VS
Nettleham W
21:00
Derby County W
VS
Stourbridge W
21:00
Billericay Town W
VS
Luton Town W
21:00
Herts Vipers W
VS
Stevenage W
21:00
Clapton Community W
VS
Bedford W
21:00
Worthing W
VS
Hounslow W
21:00
Portsmouth W
VS
Dorking Wanderers W
21:00
Crawley Wasps W
VS
London Bees W
21:00
Millwall Lionesses W
VS
AFC Wimbledon Ladies W
21:00
Abingdon Town W
VS
Gillingham W
21:00
Sutton United W
VS
Ashford Town (Middx) W
21:00
New Milton Town W
VS
Bridgwater United W
21:00
Bournemouth Sports W
VS
AFC Bournemouth Ladies
21:00
Stoneham W
VS
Eastleigh Community W
21:30
Fulham W
VS
Oxford United W
21:30
Abingdon United W
VS
Southampton WFC W
22:00
Solihull Moors W
VS
Loughborough Lightning W
22:00
Steyning Town Community W
VS
Kent Football W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Ried II
VS
Kalsdorf

227 Russia - Pfl

07:00
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Smolensk
10:00
Sakhalin
VS
Avangard Kursk
12:00
Dinamo Vladivostok
VS
Salyut Belgorod
12:30
Novosibirsk
VS
Nosta
15:00
Yenisey II
VS
Khimik Dzerzhinsk
16:00
Tyumen
VS
Zenit Izhevsk
16:00
Amkar Perm'
VS
Zvezda Perm
16:30
Ural 2
VS
Torpedo Miass
17:00
Khimki 2
VS
Saransk
17:00
Zenit Penza
VS
Arsenal Tula II
17:00
Chelyabinsk
VS
Spartak Tuymazy
18:00
Krasava Odintsovo
VS
Tver
18:00
Kairat Moskva
VS
Leningradets
18:00
Zenit II
VS
Luki-Energiya
18:00
Shinnik
VS
Olimp-Dolgoprudny II
18:00
Znamya Truda
VS
Torpedo Vladimir
18:00
Volna Kovernino
VS
Kazanka
18:00
Peresvet Podolsk
VS
Rodina Moskva
18:00
Sokol Saratov
VS
Ryazan
18:00
Fakel II
VS
Kaluga
19:00
SKA Rostov
VS
Chayka
19:00
Baltika BFU
VS
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Saturn Ramenskoye
VS
Kvant
19:30
Strogino
VS
Znamya Noginsk
22:00
Murom
VS
Dinamo Moskva II

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Rayo Vallecano W
VS
Athletic Club W
18:00
Villarreal W
VS
Sevilla W
22:00
Alavés W
VS
Eibar W
00:00
Atletico Granadilla W
VS
Valencia W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
Young Boys W
VS
Aarau W
21:00
Servette Chênois W
VS
Basel W

556 Belgium - Super League Women

00:00
OH Leuven W
VS
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Moldavo W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AaB W
VS
FC Thy - ThistedQ
21:00
KoldingQ W
VS
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

03:00
Lyon W
VS
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Soroksár W
VS
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Pomigliano W
VS
AC Milan W
20:30
Empoli W
VS
Sampdoria W
20:30
Inter Milano W
VS
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:00
América W
VS
Tigres UANL W

32 Spain - Primera Nacional Femenina

17:00
Stadium Casablanca W
VS
Balears W
17:00
Son Sardina W
VS
Transportes Alcaine II W
17:00
DNS de Belen W
VS
Tres Cantos W
17:00
CFF Albacete W
VS
Aldaia W
17:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
Osasuna II W
17:30
Sant Lluís W
VS
Collerense W
17:30
Málaga W
VS
La Rambla W
18:00
Mos W
VS
Sárdoma W
18:00
Versalles W
VS
Gijón FF W
18:00
León FF W
VS
Umia W
18:00
Arratia W
VS
Real Sociedad II W
18:00
Oiartzun W
VS
Athletic Club III W
18:00
Europa W
VS
Sant Gabriel W
18:00
Granada II W
VS
Cacereño II W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Albacete II W
18:00
Plaza Argel W
VS
UD Aguilas W
18:00
Levante II W
VS
Valencia II W
18:30
Villestro W
VS
Friol W
18:30
Mutilvera W
VS
Monte W
18:30
Sevilla II W
VS
Cádiz W
18:30
San Vicente W
VS
Villarreal II W
19:00
Sporting Gijón II W
VS
Victoria FC W
19:00
Nueva Montaña W
VS
San Ignacio W
19:00
Salamanca W
VS
Badajoz W
21:30
Olímpico Madrid W
VS
Madrid III W
22:00
Vic Riuprimer W
VS
Espanyol II W
22:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Atlético Lince W
23:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Pardinyes W
00:00
La Cañada Atlético W
VS
Almería W

3483 USA - USL League One

07:00
Greenville Triumph
VS
Chattanooga Red Wolves

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Montecarlo U19
VS
Atlético Baleares U19
17:00
Real Murcia U19
VS
FC Cartagena U19
17:30
Mallorca U19
VS
Real Zaragoza U19
17:30
Ebro U19
VS
San Francisco U19
18:00
Real Oviedo U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Racing Santander U19
VS
Ural U19
18:00
Antiguoko U19
VS
Pamplona U19
18:00
Córdoba U19
VS
Santa Fe U19
18:00
Cádiz U19
VS
Real Betis U19
18:00
Sevilla U19
VS
Atlético Jaén U19
18:00
Sanluqueno U19
VS
Calavera U19
18:00
Alboraya U19
VS
Conquense U19
18:00
Alzira U19
VS
Kelme U19
18:00
Levante U19
VS
Valencia U19
18:00
Villarreal U19
VS
Roda U19
18:00
Elche U19
VS
Torre Levante U19
18:00
Talavera U19
VS
CF San José U19
18:15
Bansander U19
VS
Val Miñor U19
18:15
Tomares U19
VS
Séneca U19
18:30
Lugo U19
VS
Pontevedra U19
18:30
Eibar U19
VS
Villegas U19
18:30
Oberena U19
VS
Danok Bat U19
18:45
Girona U19
VS
Lleida U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
El Ejido U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Unión Viera U19
19:00
Atlético Madrileño U19
VS
Albacete U19
20:00
San Félix U19
VS
Castilleja U19
22:00
Pabellón Ourense U19
VS
Atlético Perines U19
22:00
Real Avilés U19
VS
Marina Sport U19
22:00
Sant Andreu U19
VS
Damm U19
22:00
Almería U19
VS
Vázquez Cultural U19
22:30
UD Logroñés U19
VS
Deportivo Alavés U19
22:30
Mutilvera U19
VS
Tolosa U19
23:00
Real Sociedad U19
VS
Txantrea U19
23:00
Alcorcón U19
VS
Rayo Vallecano U19
23:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Getafe U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Coria U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aittitos Spata
VS
Aiolikos
20:00
Panelefsiniakos
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Karavas
VS
Aias Salamina
20:00
Keratsini
VS
Pyliou
20:00
Asteras Varis
VS
Ethnikos Piraeus

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

21:00
Tartas-St Yaguen
VS
Bordeaux II
21:00
Niort II
VS
Chatellerault

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Al Tora
VS
Amman

99474 World - Friendly International U20

07:00
Mexico U20
VS
Brazil U20

5724 Sierra Leone - Premier League

23:00
RSLAF
VS
Anti Drugs Strikers
23:15
SLIFA Mount Aureol
VS
East End Tigers

80 Chile - Segunda División

03:30
Recoleta
VS
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

18:00
CPK
VS
Hang Sai

479 Japan - Japan Football League

11:00
Iwaki
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Biwako Shiga
VS
Sony Sendai
11:00
Matsue City
VS
Verspah Oita
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Kariya
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Nara Club

1190 Paraguay - Copa Paraguay

04:15
Olimpia
VS
Libertad
06:30
Sol de América
VS
Atlético Tembetary

49477 ไทยลีก 3

15:30
Bankhai United
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Marines Eureka
VS
Kabin United
15:30
North Bangkok University
VS
Muangnont
15:30
Army
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Prime Bangkok
15:30
Chainat United
VS
IPE Samut Sakhon
15:30
Kanchanaburi
VS
Ang Thong
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Sakon Nakhon
15:30
Mahasarakham United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Chaiyaphum United
VS
Surin
15:30
Krabi
VS
Satun United
15:30
Surat Thani FC
VS
Young Singh United
15:30
Chiangrai Lanna
VS
Chiangrai
15:30
Northern Tak United
VS
See Kwae
16:00
Chanthaburi
VS
Kohkwang
16:30
Songkhla
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Nan