lsm99

ตารางบอล 20 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เชลซี
22:00
แอสตันวิลลา
VS
ไบรท์ตัน
22:00
เบิร์นลีย์
VS
คริสตัล พาเลซ
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
นอริชซิตี
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00
วัตฟอร์ด
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เวสต์แฮม
00:30
ลิเวอร์พูล
VS
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
บริสตอลซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
ฟูลัม
VS
บาร์นสลีย์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
มิลล์วอลล์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
เรดิง
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
สโตกซิตี
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
สวอนซีซิตี
VS
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
Cheltenham Town
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
มอร์แคมป์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
พอร์ตสมัท
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Barrow
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Bradford City
VS
Northampton Town
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Exeter City
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Harrogate Town
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Hartlepool United
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Leyton Orient
VS
Sutton United
22:00
Mansfield Town
VS
สคันธอร์ป
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Swindon Town
22:00
Oldham Athletic
VS
Port Vale
22:00
Stevenage
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
VS
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
พีเอสวี
VS
วิเทสส์
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
ทเวนเต้
02:00
AZ
VS
NEC
03:00
Heracles Almelo
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
VfB Stuttgart
21:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
VfL Bochum 1848
21:30
Borussia Mönchengladbach
VS
SpVgg Greuther Fürth
21:30
TSG Hoffenheim
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
VfL Wolfsburg
00:30
FC Union Berlin
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
น็องต์
03:00
แรนส์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
อตาลันต้า
VS
Spezia
00:00
ลาซิโอ
VS
ยูเวนตุส
02:45
ฟิออเรนติน่า
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เซลต้า บีโก้
VS
บียาร์เรอัล
22:15
เซบีย่า
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
โอซาซูนา
03:00
FC Barcelona
VS
เอสปันญ่อล

479 เจลีก

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
สากัน โตสู
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
วิสเซล โคเบะ
13:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
14:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

17:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Khonkaen United
18:00
Samut Prakan City
VS
Suphanburi Football Club
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
Chonburi FC
19:00
Port FC
VS
BG Pathum United

49477 ไทยลีก 2

17:00
Raj Pracha
VS
Muangkan United
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
Lamphun Warrior
19:00
ตราด เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

16:15
Slovácko II
VS
Znojmo

462 England - National League

22:00
Barnet
VS
Torquay United
22:00
Boreham Wood
VS
Maidenhead United
22:00
Bromley
VS
King's Lynn Town
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Yeovil Town
22:00
Dover Athletic
VS
Halifax Town
22:00
Eastleigh
VS
Notts County
22:00
Solihull Moors
VS
Chesterfield
22:00
Weymouth
VS
Altrincham
22:00
Woking
VS
Stockport County
22:00
Wrexham
VS
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
AFC Telford United
VS
Fylde
22:00
Alfreton Town
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Blyth Spartans
VS
Guiseley
22:00
Boston United
VS
Chorley
22:00
Brackley Town
VS
Curzon Ashton
22:00
Darlington
VS
Gloucester City
22:00
Farsley Celtic
VS
Bradford Park Avenue
22:00
Hereford
VS
Chester
22:00
Leamington
VS
Southport
22:00
Spennymoor Town
VS
Gateshead
22:00
York City
VS
Kettering Town

462 England - Premier League U18

18:00
Arsenal U18
VS
West Ham U18
18:00
Aston Villa U18
VS
West Brom U18
18:00
Brighton U18
VS
Chelsea U18
18:00
Fulham U18
VS
Crystal Palace U18
18:00
Blackburn U18
VS
Liverpool U18
18:00
Derby U18
VS
Stoke City U18
18:00
Newcastle Utd U18
VS
Sunderland U18
18:00
Burnley U18
VS
Manchester United U18
18:30
Tottenham U18
VS
Southampton U18
19:00
Birmingham City U18
VS
Reading U18
19:00
Manchester City U18
VS
Leeds United U18
19:00
Nottingham Forest U18
VS
Everton U18
19:30
Leicester U18
VS
Norwich U18
20:00
Wolverhampton U18
VS
Middlesbrough U18

462 England - Wsl 2 Women

02:00
Sunderland W
VS
Liverpool W

462 England - Women's Super League

18:30
Manchester City W
VS
Aston Villa W

462 England - Professional Development League

00:30
Hull City U23
VS
Coventry U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Wingate & Finchley
22:00
Bowers & Pitsea
VS
Haringey Borough
22:00
East Thurrock United
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Enfield Town
VS
Merstham
22:00
AFC Hornchurch
VS
Carshalton Athletic
22:00
Kingstonian
VS
Cray Wanderers
22:00
Leatherhead
VS
Horsham
22:00
Lewes
VS
Folkestone Invicta
22:00
Margate
VS
Bognor Regis Town
22:00
Worthing
VS
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
AFC Sudbury
VS
Tilbury
22:00
Aveley
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Brentwood Town
VS
Heybridge Swifts
22:00
Bury Town
VS
Barking
22:00
Canvey Island
VS
Coggeshall Town
22:00
Hullbridge Sports
VS
Basildon United
22:00
Maldon & Tiptree
VS
Great Wakering Rovers
22:00
Romford
VS
Dereham Town
22:00
Stowmarket Town
VS
Hashtag United
22:00
Witham Town
VS
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Barton Rovers
VS
Wantage Town
22:00
Bedford Town
VS
Waltham Abbey
22:00
Berkhamsted
VS
Biggleswade
22:00
Colney Heath
VS
AFC Dunstable
22:00
Didcot Town
VS
Aylesbury United
22:00
FC Romania
VS
St Neots Town
22:00
Hertford Town
VS
Harlow Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
North Leigh
22:00
Kidlington
VS
Ware
22:00
Thame
VS
Welwyn Garden City

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Atherton Collieries
VS
United of Manchester
22:00
Basford United
VS
Whitby Town
22:00
Grantham Town
VS
Stafford Rangers
22:00
Hyde United
VS
Ashton United
22:00
Lancaster City
VS
Buxton
22:00
Mickleover Sports
VS
Warrington Town
22:00
Morpeth Town
VS
Matlock Town
22:00
Radcliffe Borough
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Scarborough Athletic
VS
Nantwich Town
22:00
South Shields
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Witton Albion
VS
Bamber Bridge

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Redditch United
22:00
Banbury United
VS
Lowestoft Town
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Barwell
22:00
Coalville Town
VS
Leiston
22:00
Hitchin Town
VS
Alvechurch
22:00
Needham Market
VS
Tamworth
22:00
Royston Town
VS
Hednesford Town
22:00
St Ives Town
VS
Peterborough Sports
22:00
Stourbridge
VS
Biggleswade Town
22:00
Stratford Town
VS
Rushall Olympic

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
Jong Sparta
20:30
AFC
VS
HHC
21:00
ASWH
VS
GVVV
21:00
Excelsior Maassluis
VS
Volendam II
21:00
IJsselmeervogels
VS
Spakenburg
21:00
Quick Boys
VS
Rijnsburgse Boys
21:30
Koninklijke HFC
VS
Kozakken Boys
21:30
TEC
VS
Katwijk
22:00
De Treffers
VS
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Hamburger SV
VS
Jahn Regensburg
19:30
Darmstadt 98
VS
St. Pauli
19:30
Hansa Rostock
VS
Erzgebirge Aue
02:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

20:00
1860 München
VS
MSV Duisburg
20:00
Hallescher FC
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Freiburg II
VS
Havelse
20:00
Eintracht Braunschweig
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Zwickau
VS
Magdeburg
20:00
Kaiserslautern
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
St. Pauli II
00:00
Hannover 96 II
VS
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Aubstadt
VS
Schweinfurt
20:00
Nürnberg II
VS
1860 Rosenheim
20:00
Augsburg II
VS
Unterhaching
20:00
Heimstetten
VS
Schalding-Heining
20:00
Eichstätt
VS
Bayern München II
20:00
Illertissen
VS
Memmingen
20:00
Rain / Lech
VS
Buchbach
20:00
Greuther Fürth II
VS
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Chemnitzer FC
VS
Auerbach
19:00
Eilenburg
VS
Lichtenberg
19:00
Energie Cottbus
VS
Hertha BSC II
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Homburg
VS
Elversberg
20:00
TSV Steinbach
VS
Hoffenheim II
20:00
FC Gießen
VS
Hessen Kassel
20:00
Aalen
VS
Astoria Walldorf
20:00
Balingen
VS
Mainz 05 II
20:00
Bahlinger SC
VS
Schott Mainz
21:30
Stuttgart II
VS
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Bonner SC
VS
Lippstadt 08
20:00
Rödinghausen
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Wuppertaler SV
20:00
Alemannia Aachen
VS
Fortuna Köln
20:00
Wiedenbrück
VS
Homberg
20:00
Uerdingen
VS
Preußen Münster
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Neckarsulmer SU
20:00
Ilshofen
VS
Villingen
20:00
CfR Pforzheim
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Bissingen
VS
Backnang
20:30
Bruchsal
VS
Ravensburg
20:30
Freiburger FC
VS
Linx
20:30
Oberachern
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
TSV Abtswind
VS
Neumarkt Germany
20:00
Würzburger FV
VS
Karlburg
20:00
Ansbach
VS
Vatan Spor
20:00
Bayern Hof
VS
Sand
20:00
Seligenporten
VS
DJK Bamberg
20:00
Vilzing
VS
Cham
00:00
Gebenbach
VS
Ammerthal

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Kottern
VS
Türkspor Augsburg
20:00
Gundelfingen
VS
Donaustauf
20:00
Pullach
VS
Schwabmünchen
20:00
Landsberg
VS
Ingolstadt II
20:00
Kirchanschöring
VS
Schwaben Augsburg
20:00
Dachau
VS
Hallbergmoos-Goldach
20:00
Hankofen-Hailing
VS
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
Geestemünde
19:00
BTS Neustadt
VS
Vatan Sport
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Leher TS
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Hastedt
21:00
Werder Bremen III
VS
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Paloma
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Meiendorfer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Lehnerz
20:30
Fernwald
VS
Bayern Alzenau
20:30
Hunfelder SV
VS
Buchonia Flieden
20:30
Baunatal
VS
Hanau 93
20:30
Waldgirmes
VS
Viktoria Griesheim
20:30
Rot-Weiß Hadamar
VS
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
TB Uphusen
VS
Kickers Emden
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Wolfenbüttel
20:00
FT Braunschweig
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Stern
19:30
BSC Süd 05
VS
Mecklenburg Schwerin
19:30
Lok Stendal
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:30
Rostocker FC
VS
Ludwigsfelder FC
19:30
Neustrelitz
VS
Hertha Zehlendorf
23:00
Greifswalder FC
VS
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
FC Merseburg
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
VfL Halle
VS
Einheit Rudolstadt
20:00
Krieschow
VS
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Koblenz
VS
Eisbachtal
20:30
Karbach
VS
Kaiserslautern II
20:30
Salmrohr
VS
Gonsenheim
20:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Eppelborn
21:30
FV Engers 07
VS
Hassia Bingen
21:30
Jagersburg
VS
Speyer
21:30
Hertha Wiesbach
VS
Pfeddersheim
21:30
Wormatia Worms
VS
Mechtersheim
23:00
Diefflen
VS
Dudenhofen
23:30
Emmelshausen
VS
Alemannia Waldalgesheim
01:15
Elversberg II
VS
Röchling Völklingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:30
TSB Flensburg
VS
Altenholz
19:30
Bordesholm
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Todesfelde
20:00
Pansdorf
VS
Preußen Reinfeld
20:00
Kronshagen
VS
Eckernforder SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
Sportfreunde Siegen
VS
Ennepetal
20:30
Sprockhövel
VS
Wattenscheid 09
20:30
Paderborn 07 II
VS
Westfalia Rhynern
20:30
Preußen Münster II
VS
Holzwickeder SC
20:30
TuS Haltern
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Gütersloh
VS
Kaan-Marienborn
20:30
Vreden
VS
Victoria Clarholz
21:00
Erndtebrück
VS
ASC Dortmund
23:00
Meinerzhagen
VS
Westfalia Herne

2454 Albania - Superliga

22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Kastrioti Krujë
01:45
Partizani Tirana
VS
Laçi

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
Ried
VS
Hartberg
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Admira
23:00
Rapid Vienna
VS
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Blau-Weiß Linz
VS
Kapfenberger SV
20:30
Dornbirn
VS
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Zira
VS
Sebail
21:15
Neftçi
VS
Sabah

556 Belgium - Pro League

22:15
Cercle Brugge
VS
Sporting Charleroi
00:30
OH Leuven
VS
RFC Seraing
00:30
Zulte-Waregem
VS
เกนท์
02:45
Standard Liège
VS
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

02:45
Lierse Kempenzonen
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Sarajevo
VS
Sloboda Tuzla
23:00
Sloga
VS
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Radnik Hadžići
VS
Zvijezda Gradačac
19:30
Gradina Srebrenik
VS
Jedinstvo Bihac
19:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Orasje
19:30
Gorazde
VS
Igman Konjic
19:30
Travnik
VS
Rudar Kakanj
19:30
Bratstvo Gracanica
VS
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

18:00
Tsarsko selo
VS
Slavia Sofia
20:15
Botev Plovdiv
VS
Cherno More
22:45
CSKA Sofia
VS
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Sutjeska Foca
19:00
Sloboda Novi Grad
VS
Ljubic Prnjavor
19:00
Slavija
VS
Modrica
19:00
Tekstilac Derventa
VS
Podrinje Janja
19:00
Krupa na Vrbasu
VS
Zeljeznicar Banja Luka
19:00
Kozara Gradiska
VS
Borac Kozarska Dubica
19:00
Budućnost Pilica
VS
Drina Zvornik

266 Croatia - 1. HNL

21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Osijek
23:05
Istra 1961
VS
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Rudeš
VS
Jarun
19:30
Solin
VS
Orijent 1919
19:30
Opatija
VS
Dugopolje
23:00
Varaždin
VS
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Olympiakos
VS
Anorthosis
00:00
Paphos
VS
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Ayia Napa
VS
Karmiotissa
19:30
Ermis
VS
Othellos
19:30
ASIL Lysi
VS
Xylotympou
19:30
Onisilos
VS
Omonia Aradippou
19:30
Enosis
VS
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Mladá Boleslav
VS
Zlín
21:00
Sigma Olomouc
VS
Hradec Králové
21:00
Bohemians 1905
VS
České Budějovice
00:00
Baník Ostrava
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Vyškov
VS
Třinec
19:30
Příbram
VS
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

18:45
Fremad Amager
VS
FC Helsingør
19:00
Jammerbugt
VS
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Trans
VS
Nõmme Kalju
21:00
Legion
VS
Flora

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
ตูลูส
VS
Sochaux
01:00
Bastia
VS
Niort
01:00
ก็อง
VS
Paris
01:00
Dunkerque
VS
Ajaccio
01:00
Le Havre
VS
อาเมียงส์
01:00
Nancy
VS
Rodez
01:00
นีมส์
VS
Quevilly Rouen
01:00
Pau
VS
แก็งก็อง
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Grenoble Foot 38

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

21:00
Plancoët-Arguenon
VS
Les Jumeaux M'Zouasia

125 Greece - Super League

20:00
Volos NFC
VS
OFI
00:30
Aris
VS
PAS Giannina
00:30
Ionikos
VS
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

18:30
Paksi SE
VS
Puskás
23:00
Gyirmót
VS
Várda SE
01:30
Újpest
VS
Debrecen

251 Italy - Serie B

20:00
โฟรซิโนเน่
VS
เลชเช่
20:00
Pordenone
VS
Ascoli
20:00
สปาล
VS
Alessandria
20:00
Ternana
VS
Cittadella
22:15
Perugia
VS
Crotone
00:30
Vicenza
VS
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Skopje
VS
Makedonija

2756 Malta - Premier League

20:00
Mosta
VS
Gzira United
22:00
Sliema Wanderers
VS
Valletta
00:00
Gudja United
VS
Floriana

2756 Malta - First Division

20:00
St. George's
VS
Marsaxlokk
20:00
Lija Athletic
VS
Rabat Ajax
00:00
Tarxien Rainbows
VS
Mgarr
00:00
Pietà Hotspurs
VS
Marsa

2345 Moldova - National Division

18:00
Dinamo-Auto
VS
CSF Bălți
18:00
Floreşti
VS
Sheriff
22:00
Zimbru
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

19:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Jezero
21:00
Mornar
VS
Rudar
21:00
Petrovac
VS
Iskra
22:00
Zeta
VS
Budućnost
23:00
Sutjeska
VS
Dečić

998 Montenegro - Second League

19:00
Jedinstvo
VS
Igalo
19:00
Grbalj
VS
Mladost

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Carrick Rangers
22:00
Crusaders
VS
Glentoran
22:00
Dungannon Swifts
VS
Portadown
22:00
Linfield
VS
Cliftonville
22:00
Warrenpoint Town
VS
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Newry City AFC
21:00
Queen's University
VS
Dundela
22:00
H&W Welders
VS
Annagh United
22:00
Ballinamallard United
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Institute
VS
Loughgall

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Strømsgodset
VS
Mjøndalen
00:00
Viking
VS
Haugesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Aalesund
VS
Ullensaker / Kisa
21:00
HamKam
VS
Fredrikstad
21:00
Jerv
VS
Raufoss
21:00
Ranheim
VS
Bryne
21:00
Sandnes Ulf
VS
KFUM
21:00
Sogndal
VS
Start
21:00
Strømmen
VS
Grorud
21:00
Åsane
VS
Stjørdals-Blink

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Warta Poznań
VS
Wisła Płock
21:00
Jagiellonia Białystok
VS
Wisła Kraków
23:30
Stal Mielec
VS
Lechia Gdańsk
02:00
Lech Poznań
VS
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

18:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Arka Gdynia
00:00
Podbeskidzie
VS
Polkowice
02:30
SKRA Częstochowa
VS
Korona Kielce

20 Portugal - Taça De Portugal

18:00
Leca
VS
Gil Vicente
21:00
Vizela
VS
Estrela Amadora
00:00
Rio Ave
VS
Olhanense
01:00
บราก้า
VS
ซานตาคลารา
02:45
Alverca
VS
Famalicão
03:15
ปอร์โต้
VS
Feirense

155 Romania - Liga 1

20:00
SSC Farul
VS
UTA Arad
01:30
U Craiova 1948
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Krylya Sovetov
VS
Ural
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Akhmat Grozny
23:00
คราสโนดาร์
VS
สปาร์ตัก มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee United
VS
Aberdeen
22:00
Motherwell
VS
Hearts
22:00
St. Mirren
VS
Livingston

1161 Scotland - Championship

22:00
Dunfermline Athletic
VS
Ayr United
22:00
Kilmarnock
VS
Arbroath
22:00
Partick Thistle
VS
Hamilton Academical
22:00
Raith Rovers
VS
Greenock Morton

1161 Scotland - League Cup

00:15
เซลติก
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Cove Rangers
22:00
Alloa Athletic
VS
Dumbarton
22:00
Clyde
VS
East Fife
22:00
Falkirk
VS
Montrose
22:00
Peterhead
VS
Queen's Park

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Albion Rovers
22:00
Forfar Athletic
VS
Cowdenbeath
22:00
Kelty Hearts
VS
Stenhousemuir
22:00
Stirling Albion
VS
Edinburgh City
22:00
Stranraer
VS
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

19:00
Proleter Novi Sad
VS
Voždovac
21:00
Radnik Surdulica
VS
Kolubara
23:00
Napredak
VS
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

19:00
IMT Novi Beograd
VS
Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Timok
VS
Mladost Novi Sad
19:00
Zlatibor Čajetina
VS
Budućnost Dobanovci
19:00
Žarkovo
VS
Rad Beograd
23:00
Mačva Šabac
VS
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
DAC
VS
Senica
21:00
Zlaté Moravce
VS
Spartak Trnava
21:00
Žilina
VS
Liptovský Mikuláš
21:00
Sereď
VS
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Banska Bystrica
VS
Skalica
22:00
Podbrezová
VS
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

02:15
Olimpija
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
Fužinar
VS
Krško
19:30
Primorje
VS
Beltinci
19:30
NŠ Drava
VS
Dekani
23:30
Brežice
VS
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
Amorebieta
00:15
มาลากา
VS
พัลมาส
02:30
อัลเมรีอา
VS
เรอัล บายาโดลิด

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

21:00
มัลโม่
VS
Häcken

47 Sweden - Superettan

19:00
Örgryte
VS
Helsingborg
19:00
Brage
VS
Värnamo
19:00
GIF Sundsvall
VS
Öster
21:00
Landskrona
VS
Vasalund
21:00
Norrby
VS
Falkenberg
21:00
Västerås SK
VS
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: South

19:30
Utsikten
VS
Vänersborgs IF
19:30
Trollhättan
VS
Qviding FIF
19:30
Linköping City
VS
Skövde AIK
19:30
Oskarshamns AIK
VS
Tvååker
19:30
Åtvidaberg
VS
Torns
19:30
Lund
VS
Assyriska Turabdin
19:30
Österlen
VS
IFK Malmö
19:30
Ljungskile
VS
Lindome

62 Switzerland - Super League

00:00
Sion
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Kriens
VS
Neuchâtel Xamax
00:00
Vaduz
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Hatayspor
VS
Antalyaspor
20:00
Giresunspor
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Sivasspor
23:00
Alanyaspor
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

17:30
BB Erzurumspor
VS
Boluspor
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Balıkesirspor
23:00
Bursaspor
VS
İstanbulspor
23:00
Gençlerbirliği
VS
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Lviv
VS
Zorya
22:00
ชัคตาร์
VS
Rukh Vynnyky
00:30
Dnipro-1
VS
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

17:30
Chayka
VS
Livyi Bereh
18:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Chernihiv
18:00
Dinaz Vyshhorod
VS
LNZ Cherkasy
20:00
AFSK Kyiv
VS
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Krystal
VS
Peremoga
18:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Sumy
18:00
Vovchansk
VS
Tavriya
18:00
Balkany Zorya
VS
Trostianets
19:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Skoruk Tomakivka

515 Wales - Premier League

21:30
Barry Town United
VS
Cefn Druids
21:30
Connah's Quay
VS
Penybont
21:30
Haverfordwest County
VS
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

07:30
Argentinos Juniors
VS
Godoy Cruz
07:30
Talleres Córdoba
VS
Vélez Sarsfield
03:00
Rosario Central
VS
Atlético Tucumán
05:15
Boca Juniors
VS
Sarmiento

44 Argentina - Torneo Federal B

03:00
Recreativo Juventud
VS
9 de Julio Clorinda
03:00
Unión Agrarios Cerrito
VS
Arsenal Viale
03:00
Deportivo Malvinas
VS
José C. Paz
03:00
Sportivo Baradero
VS
SATSAID
03:30
Comercio
VS
Atlético Alvear
03:30
Huracán San Luis
VS
Pedernales Unidos
04:30
Alianza Futbolística
VS
EFI Juniors
04:30
Arg. Quilmes Rafaela
VS
Atlético San Jorge
05:00
Juventud Unida RC
VS
Atenas
05:00
Libertad
VS
9 de Julio Rafaela
05:30
Embajadores
VS
Estudiantes Olavarría
06:00
Huracán Goya
VS
Cañonazo Lavalle
06:30
El Linqueño
VS
Academia Mascherano

5 Brazil - Serie A

05:00
Atlético Mineiro
VS
Juventude
05:00
Fortaleza
VS
Palmeiras
05:00
Chapecoense
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie B

07:30
Vila Nova
VS
Londrina
02:30
Confiança
VS
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

03:00
Ituano
VS
Tombense

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Pérez Zeledón
VS
Cartaginés
06:00
San Carlos
VS
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Aucas
VS
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Jocoro
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Cotzumalguapa
VS
Cobán Imperial
01:00
Iztapa
VS
Achuapa
04:00
Municipal
VS
Comunicaciones

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
H&H Export
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

05:45
Sportivo Luqueño
VS
Libertad
05:45
Guaraní
VS
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

146 South Africa - Premier League

20:30
Golden Arrows
VS
Orlando Pirates
20:30
Stellenbosch
VS
AmaZulu
22:00
Baroka
VS
Chippa United
22:30
Sekhukhune United
VS
Royal AM
22:30
Cape Town City
VS
Mamelodi Sundowns
22:30
SuperSport United
VS
Marumo Gallants FC

614 Algeria - Ligue 1

20:30
CR Belouizdad
VS
Olympique Médéa
20:30
NC Magra
VS
Paradou AC
21:00
Tlemcen
VS
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
VS
NA Hussein Dey
21:00
RC Relizane
VS
MC Alger
00:00
USM Alger
VS
US Biskra

911 Angola - Girabola

21:30
Académica do Lobito
VS
Sporting de Cabinda
21:30
Interclube
VS
Onze Bravos
22:30
Petro de Luanda
VS
Wiliete

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Kiko
VS
Police
22:30
ASK
VS
วิเทสส์
22:30
ASEC Koudougou
VS
RC Bobo-Dioulasso

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
ASEC Mimosas
VS
SOL
22:30
Bouake
VS
Racing d'Abidjan
01:00
AFAD
VS
Lys Sassandra

468 Ghana - Premier League

22:00
Accra Lions
VS
Bechem United
01:00
Asante Kotoko
VS
Eleven Wonders

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Sequence
VS
Milo
06:00
Kaloum Star
VS
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

17:00
Gor Mahia
VS
Wazito
17:00
Vihiga Bullets
VS
Nzoia United
19:00
Bidco United
VS
Kariobangi Sharks

26 Mali - Premiere Division

22:40
USC Kita
VS
Black Stars
22:40
US Bougouba
VS
Bakaridjan
23:00
Stade Malien Bamako
VS
Douannes de Sikasso
01:00
Réal Bamako
VS
ASOM

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
FAR Rabat
VS
Olympic Safi
00:15
RSB Berkane
VS
FUS Rabat
02:30
Maghreb Fès
VS
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Stade Marocain
VS
Chabab Ben Guerir
21:30
Tihad Casablanca
VS
Wydad Fès
21:30
AS Salé
VS
Racing de Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Pikine
VS
Guédiawaye

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mbeya City
VS
Mtibwa Sugar
20:00
Namungo
VS
Young Africans
20:00
Kagera Sugar
VS
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
Konkola Blades
20:00
Red Arrows
VS
Nkwazi
20:00
Kabwe Warriors
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Chambishi
VS
Power Dynamos
20:00
Indeni
VS
Buildcon

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Engordany II
VS
FC Santa Coloma II
02:30
Atlètic Club II
VS
Penya Encarnada

21462 Kuwait - Premier League

21:20
Al Arabi SC
VS
Al Tadhamon
23:35
Al Nasar
VS
Al Salmiyah

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Safa
VS
Bourj
19:15
Tripoli
VS
Shabab El Bourj
21:00
Al Nejmeh
VS
AC Sporting

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:20
Al Ta'ee
VS
Al Fateh
19:30
Dhamk
VS
Al Feiha
21:45
Al Faisaly
VS
Al Shabab
23:40
Al Nassr
VS
Al Raed

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Bani Yas
VS
Al Urooba
21:00
Khorfakkan Club
VS
Al Sharjah
23:15
Emirates
VS
Al Ittihad Kalba
23:15
Al Jazira
VS
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:40
Al Bataeh
VS
Al Jazira Al Hamra
19:40
Hatta
VS
City
19:40
Al Arabi
VS
Dibba Al Hisn

190321 Bahrain - Premier League

21:30
Khalidiya
VS
Al-Hidd
00:05
East Riffa
VS
Al Ahli

15326 Bermuda - Premier League

02:00
X-Roads Warriors
VS
Devonshire Colts

5618 China PR - League One

14:00
Xinjiang Tianshan
VS
Nanjing City
18:30
BIT
VS
Zibo Sunday

64306 Hong Kong - Premier League

16:30
Eastern
VS
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Bengaluru
VS
NorthEast United

712 Korea Republic - National League

12:00
Gimpo
VS
Mokpo City

52126 Pakistan - Premier League

10:00
Karachi United
VS
SSGC
14:00
KRL
VS
Pakistan Army

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Công An Nhân Dân
VS
Hue

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Concord Rangers
22:00
Billericay Town
VS
Hampton & Richmond
22:00
Braintree Town
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Eastbourne Borough
VS
Slough Town
22:00
Ebbsfleet United
VS
Welling United
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Dartford
22:00
Maidstone United
VS
Chippenham Town
22:00
Oxford City
VS
Dulwich Hamlet
22:00
St Albans City
VS
Hungerford Town
22:00
Tonbridge Angels
VS
Chelmsford City

44 Argentina - Primera C

03:00
Berazategui
VS
Dock Sud
03:00
Ituzaingó
VS
Excursionistas
03:00
Deportivo Laferrere
VS
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
Sportlust '46
20:30
HSV Hoek
VS
Ter Leede
20:30
Lisse
VS
VVSB
20:30
Harkemase Boys
VS
Ajax Amateurs
20:30
ACV
VS
Staphorst
20:30
ODIN '59
VS
GOES
20:30
SteDoCo
VS
DVS '33
21:00
Sparta Nijkerk
VS
Excelsior '31
21:00
DOVO
VS
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Guabirá
VS
Municipal Vinto
04:15
Aurora
VS
Oriente Petrolero
06:30
Royal Pari
VS
Independiente Petrolero

11555657 South America - Copa Sudamericana

03:00
Athletico PR
VS
Bragantino

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:30
RES Durbuy
VS
La Louvière
02:00
Tubize
VS
Rebecq

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:30
Oudenaarde
VS
Toekomst Menen
01:30
Ninove
VS
Dikkelvenne
01:30
Sparta Petegem
VS
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

00:30
Hades
VS
Berchem Sport
02:00
KSC City Pirates
VS
Sporting Hasselt
02:00
Heur Tongeren
VS
Cappellen
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Pepingen-Halle
02:00
Houtvenne
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Anzegem
VS
Svelta Melsele
01:30
Oostkamp
VS
Voorde Appelterre
01:30
VW Hamme
VS
Jong Lede
02:00
Tempo Overijse
VS
Eppegem
02:00
FC Lebbeke
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
De Kempen
VS
Turnhout
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Beringen
01:30
Diest
VS
Esperanza Pelt
01:30
Weerstand Koersel
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Witgoor Sport
VS
Sint-Lenaarts
02:00
Wellen
VS
Racing Mechelen
02:00
ลีลล์
VS
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Jeunesse Tamines
VS
SG-Tertre-Hautrage
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Binche
02:00
Aische
VS
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Mormont
02:00
Marloie Sport
VS
Herstal
02:00
Onhaye
VS
Huy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
K. Kontich
VS
Ranst
02:00
Antonia
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Linden
02:00
Stade Bierbeek
VS
Veltem
02:00
Huldenberg
VS
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

02:00
Groen Star Beek
VS
Achel
02:00
Alken
VS
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Libramont
VS
Lorraine Arlon
02:00
Bastogne
VS
RAC Saint-Mard
02:00
Sartoise
VS
Aubange
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

02:00
Beauraing
VS
Fernelmont-Hemptinne
02:00
Spy
VS
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Latem
VS
Eendracht Aalter
01:30
Berlare
VS
St-Joris Sleidinge
01:30
Drongen
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
RC Lauwe
VS
Blankenberge
01:00
Meulebeke
VS
Wielsbeke
01:00
Excelsior Zedelgem
VS
Roeselare Daisel
01:00
Sparta Heestert
VS
Sassport Boezinge
01:30
Diksmuide
VS
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Ludogorets III
VS
Botev Novi Pazar
19:00
Riltsi
VS
Chernolomets
19:00
Lokomotiv Ruse
VS
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Chernomorets Balchik
VS
Dorostol
19:00
Sportist General Toshevo
VS
Septemvri Tervel

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Elia Lythrodonta
VS
Iraklis Yerolakkou
19:30
AE Zakakiou
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Ethnikos Assias
VS
Digenis Morphou
19:30
Omonia Psevda
VS
APEP
19:30
Kouris Erimi
VS
MEAP Nisou
19:30
Peyia
VS
Halkanoras
19:30
Ormideia
VS
Digenis Ypsonas

17 France - CFA Group A

22:00
Caen II
VS
Versailles
00:00
Blois
VS
Granville
00:00
Poissy
VS
C' Chartres
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Romorantin
00:00
Saint-Malo
VS
Vitré
00:00
Guingamp II
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Stade Plabennec
VS
Rouen
01:00
Lorient II
VS
Vannes

17 France - CFA Group B

23:00
Haguenau
VS
Fleury 91
23:00
Auxerre II
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Reims II
VS
Metz II
00:00
Beauvais
VS
Épinal
00:00
Belfort
VS
Entente SSG
00:00
Bobigny
VS
Olympique St Quentin
00:00
Sainte Geneviève
VS
Schiltigheim
00:00
Gobelins
VS
Lens II

17 France - CFA Group C

22:00
Aubagne
VS
Monaco II
23:00
Chasselay MDA
VS
Martigues
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Jura Sud Foot
VS
Lyon Duchère
00:00
Marignane Gignac
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Toulon
VS
Saint-Priest
00:00
Olympique Lyonnais II
VS
Grasse
00:00
Olympique Marseille II
VS
Hyères

17 France - CFA Group D

00:00
Bergerac
VS
Angers SCO II
00:00
Colomiers US
VS
Yzeure
00:00
Les Herbiers
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Nantes II
VS
Trélissac
00:00
Canet Roussillon
VS
Angoulême
00:00
Chamalières
VS
Stade Montois
00:00
Montpellier II
VS
Bourges Foot 18

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:30
Hauts Lyonnais
VS
Bourgoin-Jallieu
21:00
Clermont II
VS
Saint-Étienne II
23:00
Limonest
VS
Montlucon
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Chambery
00:00
Lyon Duchere II
VS
Thonon Évian
00:00
Vaulx
VS
Ain Sud
00:30
Moulins Football
VS
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Jura Dolois
VS
Morteau Montlebon
00:00
Racing Besançon
VS
Dijon II
00:00
Grandvillars
VS
Pontarlier
00:00
Gueugnon
VS
Paron
00:00
Montceau
VS
Besancon FC
00:00
Selongey
VS
Sochaux II

17 France - National 3: Bretagne

22:00
Rennes II
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
Lannion
VS
Stade Briochin II
00:00
Dinan Léhon
VS
Pontivy GSI
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Drapeau Fougères
00:00
Stade Pontivy
VS
Guipry-Messac
00:30
Brest II
VS
Trégunc
00:30
Plouzane
VS
TA Rennes

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Orleans II
VS
Saint-Jean-le-Blanc
00:00
Montargis
VS
C' Chartres II
00:30
Avoine OCC
VS
Déols
01:00
Montlouis
VS
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Prix-lès-Mézières
VS
Sarre Union
22:00
Saint-Louis Neuweg
VS
RC Epernay
22:30
Troyes II
VS
Raon l'Etape
23:00
Biesheim
VS
Strasbourg II
23:00
Colmar
VS
Thaon
00:00
Mulhouse
VS
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
US Chantilly
VS
Amiens AC
20:30
Amiens SC II
VS
Feignies-Aulnoye
00:00
Maubeuge
VS
Lille II
00:00
Boulogne II
VS
Saint-Omer
00:00
Wasquehal
VS
Le Touquet
02:00
Olympique Marcquois
VS
Croix Football IC

17 France - National 3: Normandie

20:30
Le Havre II
VS
Quevilly II
20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
AG Caennaise
00:00
Dieppe
VS
Bayeux
00:00
Oissel CMS
VS
Dives-Cabourg
00:00
Alencon
VS
Saint-Lo Manche
00:00
Vire
VS
Cherbourg
01:00
Évreux 27
VS
Avranches II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Agrotikos Asteras
VS
Orfeas Xanthi

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Juventus U23
VS
Fiorenzuola
20:30
Pro Patria
VS
Seregno

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Ancona
VS
Modena
20:30
Teramo
VS
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Latina
VS
ACR Messina
20:30
Palermo
VS
Paganese
20:30
Vibonese
VS
Nuova Monterosi
23:30
Avellino
VS
Picerno

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Saluzzo
VS
Fossano
20:30
Sestri Levante
VS
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Gavorrano
VS
Poggibonsi
20:30
Sporting Trestina
VS
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Recanatese
VS
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Vis Artena
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Gladiator
20:30
Insieme Formia
VS
Latte Dolce

1578 Norway - 2. Division

22:00
Hødd
VS
Arendal

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Garbarnia Kraków
VS
Stal Rzeszów
19:00
Olimpia Elbląg
VS
Kalisz
19:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Sokół Ostróda
19:00
Hutnik Krakow
VS
Śląsk Wrocław II
22:00
Bełchatów
VS
Wisła Puławy
22:00
Motor Lublin
VS
Znicz Pruszków
23:55
Chojniczanka Chojnice
VS
Wigry Suwałki

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Dante Botoşani
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Hușana Huși
VS
CSM Bacău
19:00
Foresta Suceava
VS
SJ Vaslui
19:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Paşcani
19:00
Şomuz Fălticeni
VS
Bucovina Radauti

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Focsani
VS
Dinamo Bacău
19:00
Viitorul Ianca
VS
Otelul
19:00
Sportul Chiscani
VS
Metalul Buzău
19:00
Sporting Lieşti
VS
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Olteniţa
VS
Înainte Modelu
19:00
Afumaţi
VS
Gloria Albeşti
19:00
Agricola Borcea
VS
Recolta Gheorghe Doja
19:00
CSM Fetești
VS
Voluntari II
19:00
Popești-Leordeni
VS
FCV Farul Constanţa II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Plopeni
VS
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Targu Secuiesc
VS
Pucioasa

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Minerul Costeşti
VS
Sporting Roşiori
19:00
Horezu
VS
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Rembas
19:00
Sloga Leskovac
VS
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Jedinstvo Ub
VS
Budućnost Arilje
19:00
Mačva 1929
VS
Takovo
19:00
Semendrija 1924
VS
Sušica
19:00
Sloga Kraljevo
VS
Sloga Bajina Basta
19:00
Real Podunavci
VS
Trepča
19:00
Mladi Radnik
VS
Borac Čačak

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Nové Zámky
VS
Nitra

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Polvorín
VS
Silva
23:30
Ourense CF
VS
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

00:15
Gijon Industrial
VS
Sporting Gijon II

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Samano
VS
Noja
22:00
Escobedo
VS
Cultural Guarnizo
23:00
Atlético Albericia
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
San Ignacio
VS
Uritarra
22:00
Urduliz
VS
CD Vitoria
22:30
Anaitasuna FT
VS
Lagun Onak
22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Barakaldo
22:30
Tolosa
VS
Pasaia KE
23:00
Durango
VS
Deusto
23:00
Leioa
VS
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Ascó
VS
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Villarreal III
VS
Olímpic de Xàtiva
22:00
Hércules II
VS
RC Catarroja
23:00
Roda
VS
Elche II
00:00
Acero
VS
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
Bembibre
VS
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

00:00
Huétor Tájar
VS
Alhaurino
01:00
Atlético Porcuna
VS
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Ceuta II
VS
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Mallorca II
VS
Murense
22:00
Serverense
VS
Mercadal
22:00
Santanyi
VS
Son Veri
22:00
Llosetense
VS
Platges de Calvià
22:00
Poblense
VS
Rotlet Molinar
22:30
Constància
VS
Campos
22:30
Binissalem
VS
San Rafael
00:00
Collerense
VS
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

23:30
Santa Úrsula
VS
Tenerife II
00:00
Villa Santa Brígida
VS
Unión Sur Yaiza
00:00
Las Palmas III
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Pamplona
VS
Txantrea
21:45
Avance Ezcabarte
VS
Huarte
21:45
Valle Egüés
VS
Azkoyen
22:30
Beti Onak
VS
Cortes
23:00
Gares
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Rapid de Murillo
VS
Arnedo
00:30
Yague
VS
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

21:45
Santa Anastasia
VS
Binéfar

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Villacanas
VS
Huracán Balazote
23:00
Villarrubia
VS
Azuqueca

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Lidköping
VS
Oddevold
19:00
Grebbestad
VS
Kumla
19:30
Yxhult
VS
Nordvärmland
20:00
Angered BK
VS
Forward
20:00
Gauthiod
VS
Ahlafors
21:00
Vänersborgs FK
VS
IFK Tidaholm
21:00
IFK Skovde
VS
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Sandvikens AIK
VS
Järfälla
20:00
Skiljebo
VS
Lidingö
20:00
Kvarnsveden
VS
Gamla Upsala
20:00
Karlberg
VS
Stocksund
20:00
Kungsängen
VS
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Skellefteå
VS
IFK Östersund
19:00
Boden
VS
Ytterhogdal
19:30
Notvikens IK
VS
Täfteå
22:00
Umeå FC Akademi
VS
Tegs SK
22:00
Bergnasets
VS
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Rosengård
VS
Hässleholms IF
20:00
Berga
VS
Karlskrona
20:00
Olympic
VS
Asarum
20:00
Prespa Birlik
VS
Räppe
21:00
Kristianstad
VS
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
IFK Eskilstuna
VS
Syrianska
20:00
Nyköping
VS
Eskilstuna City
20:00
Tyreso
VS
Arameiska / Syrianska
20:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Mjolby
21:00
Värmbols
VS
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Vinberg
VS
Vastra Frolunda
19:00
Onsala
VS
Torslanda
19:00
Hoganas
VS
Ängelholm
20:00
Tord
VS
Eskilsminne
21:00
Dalstorps
VS
Ullared

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Akhisar Belediyespor
17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Van BB
17:00
Sarıyer
VS
Hekimoğlu Trabzon

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Çatalcaspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Derincespor
17:00
Tepecikspor
VS
Erokspor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Olaria
VS
Perolas Negras

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Flandria
VS
Colegiales

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Caravel
VS
United
05:30
Britannia
VS
La Fama

144816 Belize - Premier League

05:00
Hankook Verdes
VS
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

10:00
Lautoka
VS
Ba

862868 Nepal - A Division

14:15
Himalayan Sherpa
VS
Sankata
18:00
Chyasal Youth Club
VS
Three Star

3347 San Marino - Campionato

21:00
Murata
VS
Domagnano
21:00
Pennarossa
VS
Folgore
21:00
Tre Penne
VS
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
18:05
เพิร์ธ กลอรี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Shënkolli
VS
Luzi 2008
20:00
Internacional Tirana
VS
Bulqiza
20:00
Ada Velipojë
VS
Oriku
20:00
Veleçiku Koplik
VS
Gramshi
20:00
Murlani
VS
Klosi
20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Elbasani

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Dender
02:00
Mandel United
VS
Thes Sport
02:00
Olympic Charleroi
VS
Knokke
02:00
La Louvière Centre
VS
Heist
02:00
Patro Eisden
VS
URSL Visé
02:00
Tienen
VS
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Koln U19
VS
Bayer Leverkusen U19
17:00
Hallescher FC U19
VS
Holstein Kiel U19
17:00
Hannover U19
VS
Hansa Rostock U19
17:00
Bremen U19
VS
Jena U19
17:00
Freiburg U19
VS
Mainz U19
17:00
Darmstadt 98 U19
VS
Ingolstadt U19
18:00
Union Berlin U19
VS
Energie Cottbus U19
18:30
Saarbrucken U19
VS
Hoffenheim U19
19:00
Fortuna Koln U19
VS
Preussen Munster U19
19:00
Wolfsburg U19
VS
Osnabruck U19
19:00
Viktoria Berlin U19
VS
RB Leipzig U19
19:00
Kickers Offenbach U19
VS
Karlsruher U19
19:00
Bayern U19
VS
Nurnberg U19
19:00
Ulm U19
VS
Greuther Fürth U19
20:00
Hertha U19
VS
St. Pauli U19
20:00
Heidenheim U19
VS
Astoria Walldorf U19
21:00
Stuttgart U19
VS
Eintracht Frankfurt U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Genoa U19
VS
Sampdoria U19
19:00
Sassuolo U19
VS
Inter U19
21:00
Empoli U19
VS
Fiorentina U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Benevento U19
VS
Ternana U19
20:30
Monza U19
VS
Alessandria U19
20:30
Reggiana U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Udinese U19
VS
Brescia U19
20:30
Ascoli U19
VS
Pisa U19
20:30
Cosenza U19
VS
Salernitana U19
20:30
Frosinone U19
VS
Lazio U19
20:30
Spezia U19
VS
Perugia U19
21:00
Virtus Entella U19
VS
Como U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

17:00
FC Praha W
VS
Pardubice W
19:15
CSAD Havirov W
VS
Slovacko W
22:30
Prostějov W
VS
Horní Heršpice
00:30
Bohemians 1905 W
VS
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Cracovia U18
VS
Warta Poznań U18
17:00
Arka Gdynia U18
VS
Zaglebie U18
18:00
Jagiellonia U18
VS
Wisla U18
18:00
Pogon Szczecin U18
VS
Gornik Z. U18
18:15
Lech Poznan U18
VS
Raków Częstochowa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Black Leopards
VS
Pretoria Callies
20:30
Cape Town All Stars
VS
Jomo Cosmos
20:30
JDR Stars
VS
Richards Bay
20:30
Platinum City Rovers
VS
Venda FC

65437 Panama - Lpf

04:00
Tauro
VS
Costa del Este
04:00
Plaza Amador
VS
Alianza
04:00
Deportivo Universitario
VS
Azuero
04:00
Atlético Chiriquí
VS
Independiente
04:00
Sporting San Miguelito
VS
Árabe Unido
04:00
San Francisco
VS
Veraguas

7091 Oman - Sultan Cup

20:40
Mjees
VS
Dhofar
20:40
Al Suwaiq
VS
Al-Mudhaibi
20:40
Nizwa
VS
Busher
21:45
Al Oruba
VS
Sohar
22:00
Oman Club
VS
Al-Bashaeer
22:15
Al Nasr
VS
Masirah
00:00
Al Seeb
VS
Ibri

122 Kosovo - Superliga

19:00
Ulpiana
VS
Gjilani
19:00
KF Feronikeli
VS
Malisheva
19:00
Drita
VS
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Uzwil
VS
Linth
22:00
Höngg
VS
Solothurn
22:00
Zug
VS
Köniz
22:00
Schötz
VS
Bassecourt
22:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Lugano II
22:00
Balzers
VS
Tuggen
22:00
Paradiso
VS
Baden
22:00
St. Gallen II
VS
Thalwil
22:00
Echallens
VS
Naters
22:00
Thun II
VS
La Sarraz-Eclépens
22:00
Lausanne II
VS
Chênois
23:00
Freienbach
VS
Gossau
23:00
Terre Sainte
VS
La Chaux-de-Fonds
23:00
Lancy
VS
Meyrin
23:30
Vevey Sports
VS
Martigny Sports

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Sion II
VS
Cham
21:30
Basel II
VS
Black Stars
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Breitenrain
22:00
Stade Nyonnais
VS
Chiasso
22:00
Zürich II
VS
Brühl
23:00
Étoile Carouge
VS
YF Juventus
23:00
Young Boys II
VS
Bellinzona

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

16:00
Kairat
VS
แอสตาน่า

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Kalsdorf
VS
Treibach
21:00
St. Anna
VS
Union Vöcklamarkt

191038 Botswana - Premier League

21:30
Sua Flamingoes
VS
BR Highlanders
21:30
Gaborone United
VS
Masitaoka
23:00
Notwane
VS
Gilport Lions
23:00
Orapa United
VS
Prisons XI
23:00
BDF XI
VS
Extension Gunners

227 Russia - Pfl

17:30
Legion Dynamo
VS
Biolog
18:00
Kuban Kholding
VS
Makhachkala
19:00
Chayka
VS
Dinamo Stavropol'
19:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Rotor-2

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Sevilla W
VS
Barcelona W
17:00
Levante W
VS
Madrid CFF W
17:00
Athletic Club W
VS
Huelva W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

00:00
Grasshopper W
VS
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Genk W
VS
Zulte-Waregem W
22:00
Eendracht Aalst W
VS
OH Leuven W
22:15
Club Brugge W
VS
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Wuustwezel W
VS
Moldavo W
21:00
RFC de Liege W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:30
Kontich W
VS
Standard Liège II W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Mechelen W
23:00
Chastre W
VS
Anderlecht II W
23:00
Renaissance Mons 44 W
VS
Gent II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AGF W
VS
AaB W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

20:30
Fleury 91 W
VS
Guingamp W
20:30
Soyaux W
VS
Saint-Étienne W
20:30
Dijon W
VS
Paris W
22:15
Bordeaux W
VS
Montpellier W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Győri ETO W
VS
Soroksár W
20:00
Puskás W
VS
MTK Hungaria W
21:00
Viktória Szombathely W
VS
Ferencváros W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
América W
VS
León W
01:00
Pumas UNAM W
VS
Mazatlán W
06:00
Monterrey W
VS
Cruz Azul W
06:00
Juárez W
VS
Tijuana W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Portimonense U23
VS
Estoril U23
22:00
Académica U23
VS
Sporting Braga U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

19:00
Peña la Amistad W
VS
Real Unión Tenerife II W
21:00
Collerense W
VS
Stadium Casablanca W
21:00
Elche II W
VS
Levante II W
21:30
Riudoms W
VS
Europa W
21:45
Osasuna II W
VS
Tolosa W
22:00
Bizkerre W
VS
Oiartzun W
22:00
Cacereño II W
VS
Salamanca W
22:00
Toledo W
VS
Discobolo-La Torre W
22:30
Friol W
VS
Mos W
22:30
Umia W
VS
Viajes Interrías W
22:30
Monte W
VS
Nueva Montaña W
22:30
Laurus W
VS
DNS de Belen W
23:00
Almería W
VS
Málaga W
00:00
La Garita W
VS
Puerto del Carmen W
00:00
UD Aguilas W
VS
Mislata W
00:00
Valencia II W
VS
Plaza Argel W
00:00
Villarreal II W
VS
CFF Albacete W
00:30
Real Sociedad II W
VS
Aurrerá de Vitoria W
01:00
Transportes Alcaine II W
VS
Sant Lluís W

3483 USA - USL League One

05:00
Union Omaha
VS
Greenville Triumph

556 Belgium - Reserve Pro League

20:00
Club Brugge U21
VS
Antwerp U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Larne U20
VS
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Maspalomas U19
VS
San José U19
18:00
Victoria U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Marino U19
19:00
Calavera U19
VS
Sevilla U19
19:00
Águilas SA U19
VS
Tenerife U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Las Zocas U19
20:00
Huracán U19
VS
Orientación Marítima U19
20:00
Unión Viera U19
VS
Acodetti U19
21:00
Mensajero U19
VS
La Oliva U19
21:45
Real Zaragoza U19
VS
Europa U19
22:00
Sabadell U19
VS
Ebro U19
22:00
Coria U19
VS
Jóvenes Promesas U19
22:00
Leganés U19
VS
Las Rozas U19
22:00
Fuenlabrada U19
VS
Real Madrid U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
La Cruz U19
22:00
Badajoz U19
VS
Burgos CF U19
22:00
Albacete U19
VS
Real Murcia U19
22:00
Conquense U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
Kelme U19
VS
Alboraya U19
22:00
Roda U19
VS
Levante U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Villarreal U19
22:00
La Nucía U19
VS
Talavera U19
22:30
Arenal U19
VS
Covadonga U19
22:30
Cornellà U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:30
Real Betis U19
VS
Almería U19
22:30
Archena U19
VS
Cartagena FC U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Sant Andreu U19
23:00
Castilleja U19
VS
Córdoba U19
23:00
Sporting Atlético U19
VS
San Félix U19
23:00
Rayo Vallecano U19
VS
Cultural Leonesa U19
23:00
Atl. Madrid U19
VS
Rayo Majadahonda U19
23:30
Villegas U19
VS
Antiguoko U19
23:30
Espanyol U19
VS
Barcelona U19
00:00
Atlético Baleares U19
VS
Mallorca U19
00:00
Lleida U19
VS
Bellvitge U19
00:00
Trival Valderas U19
VS
Unión Adarve U19
00:00
Valencia U19
VS
Alzira U19
00:45
Arenas Getxo U19
VS
Eibar U19

251 Italy - Coppa Italia Women

16:30
Tavagnacco W
VS
Roma W
17:30
Sassari Torres W
VS
Sampdoria W
20:30
Lady Granata Cittadella W
VS
AC Milan W
20:30
Fortitudo Mozzecane W
VS
Empoli W
20:30
Pro Sesto W
VS
Inter Milano W
20:30
Brescia W
VS
Fiorentina W
20:30
Castelvecchio W
VS
Sassuolo W

155 Romania - Liga 2

16:00
Dunărea Călăraşi
VS
Şirineaşa
16:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Csikszereda
16:00
Unirea Slobozia
VS
Metaloglobus
16:00
Ripensia Timişoara
VS
CSM Iaşi
16:00
Unirea Dej
VS
Unirea Constanța
17:30
Brașov Steagul Renașt
VS
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chauvigny
VS
Libourne
00:30
CA Neuville
VS
Bressuire
01:00
Anglet Genets
VS
Stade Bordelais
01:00
Poitiers
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Narbonne
VS
Toulouse II
00:30
Balma
VS
Agde
01:00
Olympique d'Alès
VS
Blagnac
01:00
Muret
VS
Alberes Argelès
01:00
Stade Beaucairois
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
Paris II
21:00
Racing Colombes 92
VS
Les Mureaux
00:00
Ivry US
VS
Blanc Mesnil
00:00
Drancy JA
VS
Linas-Montlhery
00:00
Meaux Academy Football
VS
PSG II
00:00
Créteil II
VS
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Villefranche SJB
VS
Lucciana
20:30
Furiani-Agliani
VS
Corte
23:00
Cannet Rocheville
VS
Istres
00:00
Cannes
VS
Nice II
00:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Côte Bleue

44 Argentina - Reserve League

19:00
Rosario Central Res.
VS
Atlético Tucumán Res.

227 Russia - Premier League Women

19:00
CSKA Moscow W
VS
Lokomotiv Moscow W
19:00
Zenit W
VS
Zvezda 2005 W
19:00
Rubin Kazan W
VS
Ryazan VDV W
19:00
Krasnodar W
VS
Rostov W
19:00
Yenisey W
VS
Chertanovo W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bo Rangers
VS
RSLAF
23:15
Bai Bureh Warriors
VS
SLIFA Mount Aureol
23:15
Kamboi Eagles
VS
Old Edwardians
02:00
Mighty Blackpool
VS
Johansen

1004 Canada - Premier League

03:00
Cavalry
VS
Pacific

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lions FC
VS
Magpies
00:30
Mons Calpe
VS
St Josephs FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Nara Club
VS
Iwaki
11:00
Kochi United
VS
Matsue City
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Kariya

49477 ไทยลีก 3

15:30
ACDC
VS
Bankhai United
15:30
Kabin United
VS
Chanthaburi
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Bangkok
15:30
Muangnont
VS
Nonthaburi
15:30
Siam
VS
Prime Bangkok
15:30
Saraburi United
VS
Hua Hin City
15:30
Pathum Thani University
VS
Kanjanapat Group
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Sisaket United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Sakon Nakhon
15:30
Surin
VS
Mahasarakham United
15:30
Krabi
VS
Surat Thani FC
15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
Nan
15:30
Uttaradit
VS
Northern Tak United
16:00
Patong City
VS
Satun United
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Songkhla
17:00
Chiangrai
VS
Watbot
18:00
Cha Choeng Sao
VS
Royal Thai Fleet