lsm99

ตารางบอล 21 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เอฟเวอร์ตัน
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
บอร์มัธ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
Go Ahead Eagles
VS
โกรนิงเงิน
20:30
เฟเยนูร์ด
VS
พีอีซี ซโวลล์
20:30
ฮีเรนวีน
VS
วิลเลม ทเว
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
อาแจกซ์
02:00
SC Cambuur
VS
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

21:30
SC Freiburg
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:30
FSV Mainz 05
VS
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แบรสต์
VS
Lens
21:00
อองเช่ร์
VS
ลอริยองต์
21:00
เม็ตซ์
VS
บอร์กโดซ์
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
แร็งส์
21:00
Troyes
VS
แซงต์ เอเตียน
23:00
Clermont
VS
นีซ
02:45
โอลิมปิก ลียง
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ซัสเซาโล่
VS
กายารี่
21:00
โบโลญญ่า
VS
Venezia
21:00
Salernitana
VS
ซามพ์โดเรีย
00:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
นาโปลี
02:45
เจนัว
VS
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกตาเฟ่
VS
กาดิซ
22:15
เกรนาดา
VS
เรอัล มาดริด
00:30
เอลเช่
VS
เรอัล เบติส
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
บาเลนเซีย

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โทชิกิ SC
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
FC เรียวเคียว
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เอฮิเมะ
VS
Sagamihara

49477 ไทยลีก

18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Singha Chiangrai United
18:00
PT Prachuap FC
VS
Police Tero FC
18:30
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Nongbua Pitchaya FC
19:00
True Bangkok United
VS
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Coventry United W
VS
Durham W
19:00
Sheffield Utd W
VS
Lewes W
21:00
Blackburn Rovers W
VS
Crystal Palace W
21:00
Charlton W
VS
Millwall W
22:00
Watford W
VS
Bristol City W

462 England - Women's Super League

19:15
Manchester United W
VS
Arsenal W
21:00
Chelsea W
VS
Birmingham W
21:00
Leicester W
VS
Everton W
21:00
Reading W
VS
Brighton W
22:00
West Ham W
VS
Tottenham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
PEC Zwolle W
VS
PSV W
18:15
Ajax W
VS
Excelsior Rotterdam W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Heidenheim
VS
Holstein Kiel
19:30
Dynamo Dresden
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
Ingolstadt
VS
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

19:00
Viktoria Berlin
VS
Würzburger Kickers
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
VfB Lübeck
20:00
Holstein Kiel II
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Weiche Flensburg
20:00
Teutonia Hamburg
VS
Altona 93
20:00
LSK Hansa
VS
Oberneuland
20:00
VfB Oldenburg
VS
Atlas Delmenhorst
20:00
HSC Hannover
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Union Fürstenwalde
VS
FSV Optik Rathenow
19:00
Tennis Borussia
VS
Carl Zeiss Jena
20:05
Lokomotive Leipzig
VS
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
FSV Frankfurt
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

00:00
Sportfreunde Lotte
VS
SV 1919 Straelen
00:00
Köln II
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Lörrach-Brombach
VS
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Großbardorf
VS
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
1860 München II
VS
Deisenhofen
21:00
Garching
VS
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Brinkumer SV
20:00
Komet Arsten
VS
Borgfeld
20:00
Union Bremen
VS
Habenhauser FV
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Rugenbergen
VS
Süderelbe
20:00
Union Tornesch
VS
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
Neuhof
VS
FC 1906 Erlensee
21:00
Türk Gücü Friedberg
VS
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Bersenbrück
VS
Rotenburger SV
20:00
Heeslinger SC
VS
VfL Oldenburg
20:00
BW Lohne
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Lupo-Martini
VS
SVG Göttingen
20:00
Eintracht Northeim
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Germania Egestorf
VS
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
CFC Hertha
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Lubeck II
VS
Eichede
21:00
Oldenburger SV
VS
Union Neumünster

2454 Albania - Superliga

19:45
Teuta Durrës
VS
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
Austria Klagenfurt
VS
Austria Wien
20:30
Wattens
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Sturm Graz
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Lafnitz
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Qabala
VS
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Volna
VS
Baranovichi
17:00
Belshina
VS
Lida
17:00
Naftan
VS
Orsha
17:00
Dnepr Mogilev
VS
Gomelzheldortrans
17:00
Slonim
VS
Shakhtyor Petrikov
17:00
Krumkachy
VS
อาร์เซน่อล

556 Belgium - Pro League

19:30
Anderlecht
VS
Kortrijk
22:00
Sint-Truiden
VS
Antwerp
00:30
KV Oostende
VS
Union Saint-Gilloise
03:00
Beerschot-Wilrijk
VS
เกงค์

556 Belgium - First Division B

22:00
Excelsior Virton
VS
RWDM
02:00
Deinze
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Posusje
VS
Leotar
21:00
Zeljeznicar
VS
Radnik Bijeljina
21:00
Borac Banja Luka
VS
Rudar Prijedor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
TOSK Tesanj
VS
Tomislav
19:30
GOSK Gabela
VS
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

20:30
CSKA 1948 Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส
23:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Lokomotiv Sofia 1929

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:00
Omarska
VS
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

18:00
Montana
VS
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Gorica
VS
Lokomotiva Zagreb
23:30
Rijeka
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Bijelo Brdo
VS
Inter Zaprešić
19:30
Dinamo Zagreb II
VS
Cibalia
19:30
Croatia Zmijavci
VS
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Omonia Nicosia
VS
Aris
00:00
Doxa
VS
AEL

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Ahironas
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Teplice
VS
Pardubice
21:00
Slovácko
VS
Sparta Praha
21:00
Karviná
VS
Slovan Liberec
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Jablonec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Viktoria Žižkov
VS
Táborsko
16:30
Sparta Praha II
VS
Lisen
19:30
Varnsdorf
VS
Prostějov
19:30
Vlašim
VS
Dukla Praha
20:00
Zbrojovka Brno
VS
Chrudim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Nordsjælland
VS
Silkeborg
20:00
Randers
VS
Vejle
22:00
โคเปนเฮเก้น
VS
AGF
00:00
Midtjylland
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

20:00
Lyngby
VS
Vendsyssel
20:00
Fredericia
VS
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Tammeka
VS
Vaprus
20:00
Levadia
VS
Paide

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

20:00
Mineurs Waziers
VS
Beauvais

125 Greece - Super League

22:15
Panaitolikos
VS
Apollon Smirnis
00:30
AEK Athens
VS
โอลิมเปียกอส
00:30
Atromitos
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

23:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
MOL Vidi
01:45
Honvéd
VS
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

18:30
Vasas
VS
Szombathelyi Haladás
19:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Budafoki MTE
19:00
Győri ETO
VS
Békéscsaba
19:00
Szolnoki MÁV
VS
Szeged 2011
19:00
Kecskemeti TE
VS
Dorogi
23:00
Pécsi MFC
VS
III. Kerületi TUE
23:00
Siófok
VS
Tiszakecske
23:00
Csákvári TK
VS
Szentlőrinc SE
23:00
Diósgyőr
VS
Budaörs
23:00
Ajka
VS
Soroksár SC

251 Italy - Serie B

20:00
Reggina
VS
Cremonese
20:00
ปาร์มา
VS
Cosenza
22:15
Monza
VS
Como
02:30
Pisa
VS
Benevento

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Struga
VS
Rabotnicki
19:00
Akademija Pandev
VS
Tikves
19:00
Borec
VS
Renova
19:00
Skendija 79
VS
Bregalnica Stip
19:00
Shkupi
VS
Pelister

2756 Malta - Premier League

17:30
Santa Lucia
VS
Birkirkara
20:00
Sirens
VS
Balzan
00:00
Hibernians
VS
Hamrun Spartans

2756 Malta - First Division

20:00
Melita
VS
Naxxar Lions
21:00
Zejtun Corinthians
VS
Vittoriosa Stars
21:00
Senglea Athletic
VS
St. Andrews
00:00
Luqa
VS
Zebbug Rangers

2345 Moldova - National Division

22:00
Petrocub
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - Second League

19:00
Bokelj
VS
Mladost DG
19:00
Cetinje
VS
Arsenal Tivat
19:00
Berane
VS
Kom

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Stabæk
VS
Kristiansund
23:00
Vålerenga
VS
Tromsø
23:00
Bodø / Glimt
VS
Lillestrøm
23:00
Sandefjord
VS
Brann
23:00
Sarpsborg 08
VS
Odd
01:00
Molde
VS
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Nieciecza
VS
Górnik Łęczna
21:00
Pogoń Szczecin
VS
Śląsk Wrocław
23:30
Górnik Zabrze
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

18:40
ŁKS Łódź
VS
Tychy 71
00:00
Chrobry Głogów
VS
Stomil Olsztyn

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Académica
VS
Porto II

20 Portugal - Taça De Portugal

18:00
FC Serpa
VS
Estoril
21:00
Vilafranquense
VS
Mafra
21:00
Paredes
VS
Torreense
21:00
Caldas
VS
Belenenses
23:45
Moreirense
VS
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

23:00
Argeş
VS
Universitatea Craiova
01:30
FCSB
VS
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rostov
VS
Ufa
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Khimki
20:30
Dinamo Moskva
VS
Arsenal Tula
23:30
Sochi
VS
Rubin Kazan'

227 Russia - FNL

18:00
Akron
VS
Tom' Tomsk
18:00
Tekstilshchik
VS
Urozhay
18:00
Volgar Astrakhan
VS
Krasnodar II
18:00
Torpedo Moskva
VS
SKA Khabarovsk
18:00
Veles
VS
Orenburg
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
KAMAZ
20:00
Fakel
VS
Neftekhimik
21:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Spartak Moskva II
22:00
Dolgie Prudy
VS
Yenisey
22:00
Baltika
VS
Rotor Volgograd

1161 Scotland - League Cup

23:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

19:30
Mladost Lučani
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:45
Partizan
VS
Vojvodina
23:00
Spartak Subotica
VS
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Zemplín Michalovce
VS
สโลวาน บราติสลาวา

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Tabor Sežana
VS
Bravo
23:00
Maribor
VS
Aluminij
02:15
Koper
VS
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
Bilje
VS
Gorica
19:30
Rudar Velenje
VS
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
FC Cartagena
VS
Burgos
22:00
ลูโก
VS
เออิบาร์
00:15
เตเนริเฟ
VS
อัลกอร์กอน
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
UD Ibiza
02:30
Ponferradina
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

21:00
Degerfors
VS
Hammarby
21:00
Halmstad
VS
Elfsborg
23:30
Sirius
VS
IFK Göteborg
23:30
Varberg BoIS
VS
AIK

47 Sweden - Superettan

21:00
Akropolis
VS
GAIS
21:00
Jönköpings Södra
VS
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

22:00
Örebro Syrianska
VS
Sandviken
22:00
Gefle
VS
Sollentuna
22:00
Umeå
VS
Täby
22:00
Piteå
VS
Brommapojkarna
22:00
Haninge
VS
Dalkurd
22:00
Hammarby Talang
VS
Sylvia
22:00
IF Karlstad Fotboll
VS
IFK Luleå
22:00
Hudiksvall
VS
Assyriska

62 Switzerland - Super League

20:15
St. Gallen
VS
Lausanne Sport
22:30
ลูกาโน
VS
Luzern
22:30
Servette
VS
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Fatih Karagümrük
20:00
คอนยาสปอร์
VS
Rizespor
20:00
Altay
VS
Adana Demirspor
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Kocaelispor
20:00
Denizlispor
VS
Keçiörengücü
23:00
Manisa BBSK
VS
Altınordu
23:00
Adanaspor
VS
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Inhulets
22:00
Vorskla
VS
Mariupol
00:30
Desna
VS
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Yarud Mariupol'
VS
SK Poltava
18:00
Nikopol
VS
Real Pharm

44 Argentina - Superliga

07:30
Central Cordoba SdE
VS
Independiente
03:00
Arsenal de Sarandi
VS
Newell's Old Boys
05:15
Racing Club
VS
Colón

44 Argentina - Torneo Federal B

07:00
Ben Hur
VS
Atlético Miramar
03:00
San Martín El Ojito
VS
Unión Bobadal
03:00
Argentino Monte Maíz
VS
Olimpo Laborde
03:00
Dep. Américo Tesorieri
VS
Atlético Policial
03:00
Dep. Bañado de Ovanta
VS
San Lorenzo Alem
03:00
Los Andes Guandacol
VS
Unión Machigasta
03:00
Las Palmas Argentina
VS
Avellaneda
03:00
Argentino Peñarol
VS
Escuela Presidente Roca
03:00
Olimpia San Antonio
VS
Guaraní A. Franco
03:00
Bartolomé Mitre
VS
Santo Pipó
03:00
Atlético Falucho
VS
8 de Diciembre
03:00
Fontana
VS
Juventud Puerto Tirol
03:00
Sportivo Cultural
VS
Ferrocarril Belgrano
03:00
San Jorge HC
VS
Huracán Las Breñas
03:00
Ferroviario Corrientes
VS
San Jorge de Almagro
03:00
Comunicaciones Mercedes
VS
Puente Seco
03:00
Libertad Concordia
VS
Santa María de Oro
03:00
Concepción El Cóndor
VS
Deportivo Santa Catalina
03:00
Def. Fraile Pintado
VS
Sportivo Alberdi
03:00
Gimnasia y Tiro Orán
VS
Unión Madereros
03:00
AH Zapla
VS
Talleres de Perico
03:00
Atlético San Pedr
VS
Tiro Gimnasia San Pedro
03:00
San Agustín
VS
Juventud Unida RL
03:00
San Martín Salta
VS
San Isidro
03:00
Villa San Antoni
VS
Juventud Antoniana
03:00
Deportivo YPF
VS
La Merced Salta
03:00
Atlético Amalia
VS
Unión del Norte
03:00
Deportivo Llorens
VS
Bella Vista Tucuman
03:00
Sportivo Pueyrredón
VS
Jorge Newbery VM
03:00
San Martín Merlo
VS
Naschel Unidos
03:00
San Martín Mendoza
VS
FADEP
03:00
Gutiérrez
VS
Andes Talleres
03:00
Indep. Calle Larga
VS
Sportivo Balloffet
03:00
Vialidad Nacional
VS
Deportivo Malargüe
03:00
El Porvenir Mendoza
VS
Ferro Carril Oeste GA
03:00
San Martín Rodeo
VS
Atlético Colón Junior
03:00
Trinidad San Juan
VS
Juventud Alianza
03:00
Hipolito Yrigoyen SJ
VS
Angaqueros del Sud
03:00
Atlético Peñaflor
VS
Sportivo del Carril
03:00
Atlético Uruguay
VS
San Jorge Villa Elisa
03:00
Alumni Los Hornos
VS
Estrella de Berisso
03:00
Defensores Glew
VS
Unidos Lisandro Olmos
03:00
Las Campanas
VS
Deportivo Metalúrgico
03:00
El Frontón
VS
Colón Chivilcoy
03:00
All Boys Santa Rosa
VS
Costa Brava
03:00
Huracán Ingeniero White
VS
Bella Vista
03:00
Sporting Punta Alta
VS
Atlético Juarense
03:00
Def. Pico Truncado
VS
Banfield Puerto Deseado
03:00
Independiente Pto. SJ
VS
Boxing Club
03:00
Huracán de Comodoro
VS
Jorge Newbery CR
03:00
J.J. Moreno
VS
Racing Trelew
03:00
Germinal de Rawson
VS
Gaimán
03:00
Independiente Neuquén
VS
Centenario
03:00
Alianza Cutral Có
VS
Deportivo Rincón
03:00
Cruz del Sur
VS
Chicago Bariloche
03:00
Unión Alem Progresista
VS
La Amistad
03:00
Deportivo Villalonga
VS
Deportivo La Adela
03:15
Sol de América
VS
Primero de Mayo
03:15
Ciudad de Nieva
VS
Monterrico San Vicente
03:15
Alvear
VS
Racing Eduardo Castex
03:30
Unión Santiago
VS
Sarmiento de La Banda
03:30
Atlético River Plate
VS
Barrio Argentino
03:30
Atlético Paraná
VS
Don Bosco Paraná
03:30
Atlético San Martín
VS
Belgrano Paraná
03:30
Argentino Gen. Alvear
VS
Pacifico FC
03:30
Atlético Carcarañ
VS
Campaña
03:30
Musou Argentina
VS
Deportivo Zoe
03:30
Defensores de Salto
VS
Compañia General
04:00
Independiente Cosquín
VS
General Paz Juniors
04:00
Talleres de Metán
VS
Deportivo El Galpón
04:00
Juventud Pergamino
VS
Argentino Rancagua
04:00
Petroquímica Chinese
VS
Atlético Camioneros
04:15
9 Julio Rio Tercero
VS
Toro
04:15
Defensores Esquiú
VS
Coronel Daza
04:40
Union de Álvarez
VS
PSM Fútbol
05:00
9 de Julio Morteros
VS
Deportivo Brinkmann
05:00
Deportivo Universitario
VS
Atlético Ticino
05:00
Sportivo Barracas Colón
VS
Argentino Oeste
05:00
Balonpié Bolívar
VS
Argentinos 25 de Mayo
05:00
Racing Olavarría
VS
Ferro Carril Sud
05:15
Acción Juvenil
VS
Villa Plomo Serrano
05:30
Sarmiento Leones
VS
Defensores SA Litín
05:30
Pabellón Argentino
VS
Estudiantes Resistenci
06:00
Americo Tesorieri
VS
Andino
06:00
Atlético Sauce
VS
Deportivo Achirense
06:15
Colonial
VS
9 de Julio Chacabuco
06:30
Deportivo Victoria
VS
Defensores San Roque
06:30
Atlético Barrio Obrero
VS
Atlético Normal Rosarino

44 Argentina - Primera B Nacional

05:15
Deportivo Morón
VS
Quilmes

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético GO
VS
Ceará
07:30
Internacional
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Corinthians
VS
Santos
03:00
Fluminense
VS
América Mineiro
05:00
Bahia
VS
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

02:00
Brasil de Pelotas
VS
Botafogo
02:00
Coritiba
VS
CSA
05:00
Náutico
VS
Avaí

353 Colombia - Liga BetPlay

03:30
Santa Fe
VS
Rionegro Águilas
03:30
Alianza Petrolera
VS
Junior
03:30
Deportivo Pereira
VS
América de Cali
03:30
La Equidad
VS
Atlético Bucaramanga
03:30
Deportes Tolima
VS
Deportes Quindío
03:30
Deportivo Cali
VS
Once Caldas
03:30
Envigado
VS
Atlético Huila
03:30
Patriotas Boyacá
VS
Jaguares de Córdoba
03:30
Deportivo Pasto
VS
Independiente Medellín
03:30
Atlético Nacional
VS
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Deportivo Saprissa
VS
Sporting San José
00:00
Grecia
VS
Guadalupe
03:00
ADR Jicaral
VS
Alajuelense
06:00
Herediano
VS
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Barcelona Guayaquil
VS
Universidad Católica
08:00
9 de Octubre
VS
Delfin
08:00
Independiente del Valle
VS
Emelec
03:30
Mushuc Runa
VS
Guayaquil City
03:30
Manta
VS
Olmedo
03:30
Orense
VS
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Santa Tecla
VS
Firpo
08:00
Águila
VS
Alianza
04:00
Municipal Limeño
VS
Chalatenango
04:00
Atletico Marte
VS
Once Municipal
06:00
Isidro Metapán
VS
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Nueva Concepción
00:00
Malacateco
VS
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Mixco
VS
Mictlán
00:00
Marquense
VS
Xinabajul

458 Mexico - Liga MX

08:00
Santos Laguna
VS
Atlético San Luis
10:00
Puebla
VS
Guadalajara
06:00
Toluca
VS
Pumas UNAM

458 Mexico - Liga de Expansión MX

01:00
Atlante
VS
Dorados

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Juventus Managua
VS
UNAN Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sol de América
VS
Olimpia
06:15
Nacional Asunción
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

03:00
Alianza Lima
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

19:45
Rentistas
VS
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:00
นิวยอร์กซิตี
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Louisville City
10:00
Orange County
VS
San Antonio

146 South Africa - Premier League

20:30
TS Galaxy
VS
Moroka Swallows
00:00
Maritzburg United
VS
Kaizer Chiefs

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Kabuscorp
21:00
Sagrada Esperança
VS
Recreativo do Libolo
21:30
Sporting de Benguela
VS
Progresso
22:00
1º de Agosto
VS
CD Lunda-Sul

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFA-Yennenga
VS
Salitas
00:45
Douanes
VS
Majestic

1560 Congo - Super Ligue

20:00
Etoile de Kivu
VS
Simba
20:30
Sanga Balende
VS
Maniema Union
20:30
Sanga Balende
VS
Saint Eloi Lupopo
20:30
Blessing
VS
JSK
21:00
Kuya Sport
VS
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bassam
VS
SOA
01:00
Stella
VS
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

22:30
Pharco
VS
Ceramica Cleopatra
01:00
Misr Lel Makasa
VS
Al Ittihad

468 Ghana - Premier League

17:00
Aduana Stars
VS
Real Tamale
22:00
WAFA
VS
Wa All Stars
22:00
Great Olympics
VS
Dreams
22:00
Ashanti Gold
VS
Hearts of Oak
22:00
Elmina Sharks
VS
Bibiani Gold Stars

1179 Kenya - Premier League

17:00
Leopards
VS
Police
19:00
Bandari
VS
Nairobi City Stars
19:00
Talanta
VS
Sofapaka

16175 Libya - Premier League

20:30
Al Hilal
VS
Al Ta'awon
20:30
Khaleej Sart
VS
Al Ahli Benghazi
20:30
Al Ahli Tripoli
VS
Al Shat
20:30
Almahalla
VS
Olympic Azzaweya

26 Mali - Premiere Division

23:00
Djoliba
VS
USFAS Bamako
23:00
Yeelen Olympique
VS
Police
01:00
Onze Créateurs
VS
COB

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Mouloudia Oujda
VS
Difaâ El Jadida
00:15
Khouribga
VS
Youssoufia Berrechid
02:30
Ittihad Tanger
VS
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Moghreb Tétouan
VS
Ittihad Khemisset
21:30
Raja Beni Mellal
VS
USM Oujda
21:30
JSM Laâyoune
VS
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Generation Foot
VS
Jaraaf
23:30
La Linguère
VS
Mbour Petite Côte
23:30
Gorée
VS
CNEPS Excellence
23:30
Casa Sport
VS
Dakar SC
23:30
Douanes
VS
Teungueth
23:30
Diambars
VS
ASEC Ndiambour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
KMC
VS
Azam
23:00
Dodoma Jiji
VS
Biashara United

2568 Zambia - Super League

20:00
Zanaco
VS
Kafue Celtic
20:00
Nkana
VS
Green Eagles
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Prison Leopards
20:00
ZESCO United
VS
Forest Rangers

2931 Andorra - Primera División

17:00
Carroi
VS
Engordany
22:00
Inter Club d'Escaldes
VS
Ordino
00:30
Sant Julià
VS
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Extremenya
VS
UE Santa Coloma II
18:00
Ranger's
VS
Jenlai
22:00
La Massana
VS
UE Sant Julia II
23:00
Encamp
VS
Atlètic Amèrica

21462 Kuwait - Premier League

21:20
Al Kuwait
VS
Yarmouk
23:35
Al Shabab
VS
Al Qadsia

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab Al Sahel
VS
Al Hikma
21:00
Al Ansar
VS
Al Ahed

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:15
Al Hazm
VS
Al Ittifaq
19:30
Abha
VS
Al Ahli Jeddah
21:40
Al Batin
VS
Al Taawon
23:40
Al Hilal
VS
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
CA Bizertin
VS
Ben Guerdane
20:00
Hammam-Lif
VS
CS Sfaxien
20:00
Chebba
VS
Club Africain
22:00
Zarzis
VS
Monastir

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Dhafra
VS
Al Wasl
21:00
Al Wahda
VS
Ajman
23:15
Al Nasr
VS
Shabab Al Ahli Dubai

190321 Bahrain - Premier League

21:30
Budaiya
VS
Manama
21:30
Al-Najma
VS
Muharraq
00:05
Al Riffa
VS
Al Hala

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Somerset Trojans
VS
PHC Zebras
02:00
North Village Rams
VS
Somerset Eagles
02:00
Dandy Town Hornets
VS
St. George's Colts
02:00
Devonshire Cougars
VS
Robin Hood

5618 China PR - League One

14:00
Jiangxi Liansheng
VS
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Hangzhou
VS
Zhenjiang Huasa

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
HK U23
VS
Hong Kong FC
16:30
Warriors
VS
Kitchee

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Citizen AA
VS
Yuen Long
12:30
Happy Valley
VS
Sham Shui Po
14:30
Central & Western
VS
Wing Yee
14:30
Hoi King
VS
Wong Tai Sin
14:30
Dreams Metro Gallery
VS
North District
14:30
Shatin
VS
Eastern District
14:30
Wofoo Tai Po
VS
South China

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
Jamshedpur

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Services
VS
Himachal Pradesh
16:00
Chhattisgarh
VS
West Bengal
16:30
J & K
VS
Chandigarh

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Ulsan
VS
Jeju United
14:30
Daegu
VS
Suwon Bluewings

52126 Pakistan - Premier League

10:00
Lyallpur
VS
WAPDA
06:00
SNGPL
VS
Pakistan Army

44 Argentina - Primera C

03:00
Central Córdoba
VS
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:00
Liniers
VS
Puerto Nuevo

919 Armenia - Armenian Cup

21:30
Urartu
VS
Alashkert

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
USV Hercules
VS
Hollandia
20:00
ADO '20
VS
EVV
20:00
HV & CV Quick
VS
HSC '21
20:00
Blauw Geel '38
VS
JOS Watergraafsmeer
20:00
Westlandia
VS
DEM
20:00
GVV Unitas
VS
OFC Oostzaan
20:30
Groene Ster
VS
Hoogland
20:30
OSS '20
VS
Dongen
20:30
UNA
VS
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Real Potosí
VS
Always Ready
04:15
Bolívar
VS
The Strongest
06:30
Blooming
VS
Wilstermann

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Hamoir
VS
Meux
20:30
Stockay-Warfusée
VS
Acren
20:30
Waremme
VS
Solières Sport
20:30
Ganshoren
VS
US Givry
21:00
Verlaine
VS
Warnant
21:00
Jette
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:30
Zelzate
VS
RFC Wetteren
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Harelbeke
21:00
Westhoek
VS
Gullegem
21:00
Olsa Brakel
VS
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Londerzeel
21:00
Diegem Sport
VS
Hoogstraten
21:00
Eendracht Aalst
VS
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Avanti
20:30
Lochristi
VS
Erpe-Mere United
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Braine
VS
Entité Manageoise
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Rapid Symphorinois
21:00
Ostiches
VS
PAC Buzet
21:00
Stockel
VS
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Aywaille
VS
Rochefort
20:30
Gouvy
VS
Stade Disonais
21:00
Richelle United
VS
Habay-la-Neuve
21:00
Jodoigne
VS
Raeren-Eynatten
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Rapid Leest
VS
Vorselaar
20:30
Bevel FC
VS
Geel
20:30
Berg en Dal
VS
Kalmthout
20:30
Vosselaar
VS
Ternesse
20:30
Retie
VS
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Grimbergen
VS
SC Aarschot
20:30
Wambeek
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Liedekerke
VS
Melsbroek
20:30
Sportive Brainoise
VS
Ixelles
20:30
Tubize II
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
Nivellois
VS
Etterbeek
20:30
Saint-Josse
VS
Stade Everois
20:30
Grez-Doiceau
VS
Sporting Bruxelles
20:30
Kosova Schaerbeek
VS
NSeth Berchem
20:30
Léopold
VS
BX Brussels
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Genappe
VS
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Belœil
VS
Ransart
20:30
Gilly
VS
Péruwelz
20:30
Excelsior Biévène
VS
Molenbaix
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Montignies
20:30
Hornu
VS
Houdeng
21:00
Le Roeulx
VS
RAS Monceau
21:00
Snef-Tyber
VS
Soignies Sports
21:00
Antoing
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Sprimont-Comblain II
VS
FC Du Geer
20:30
Malmundaria
VS
Rechain
20:30
Aubel
VS
UCE Liège
20:30
Ster-Francorchamps
VS
Beaufays
20:30
Weywertz
VS
JS Fizoise
20:30
Etoile de Faimes
VS
La Calamine
20:30
Pontisse Cite
VS
Jehaytois
20:30
Mélen-Micheroux
VS
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herderen-Millen
VS
KFC Eksel
20:30
Zonhoven United
VS
Torpedo Hasselt
20:30
Helson Helchteren
VS
Schoonbeek-Beverst
20:30
Verbroedering Maasmechelen
VS
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Ethe Belmont
VS
Meix-Devant-Virton
21:00
Florenville
VS
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
US Dinantaise
VS
Grand-Leez
20:30
Chevetogne
VS
Andennais
20:30
Loyers
VS
Ciney
20:30
Flavion-Morialmé
VS
Meux II
20:30
Nismes
VS
Biesme
21:00
ES de la Molignée
VS
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Grembergen
VS
Elene-Grotenberge
20:30
Ardennen
VS
HO Kalken
21:00
Eendracht Zele
VS
Dendermonde
21:00
Munkzwalm
VS
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Racing Waregem
VS
Lauwe
21:00
Oostnieuwkerke
VS
Rumbeke

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Valdahon Vercel
VS
Saint-Apollinaire

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Bourges Foot 18 II
VS
Vierzon
20:30
Saran Municipal
VS
Tourangeau
20:30
Chateauroux II
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Vimy
VS
Valenciennes II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Aris Avato
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Apollon Paralimniou
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Pandramaikos
VS
Doxa Dramas
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Anagennisi Plagia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

18:00
Acheron Kanalaki
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Nafpaktiakos
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Anagennisi Artas
VS
PAO Vardas
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Panachaiki
20:00
Panagriniakos
VS
Diavolitsi
20:00
Aias Gastounis
VS
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Nea Artaki
VS
Atalanti
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Thiseas Agria
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Atromitos Palamas
20:00
Amvrysseas
VS
Elassona
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Iraklis Larissa
20:00
Ipato
VS
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

18:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Agios Matthaios
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Kozani
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Lefkimmi
VS
Edessaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:00
Aris Skalas
VS
AE Mykonos
16:30
Foinikas N. Epidavrou
VS
Santorini 2020
20:00
Fostiras
VS
Panarkadikos
20:00
Ilioupoli
VS
Charavgiakos
20:00
Ermis Meligous
VS
Ermionidas-Ermis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
PAO Rouf
VS
Giouchtas
20:00
AE Neapolis
VS
Agios Nikolaos
20:00
Panionios
VS
Atsalenios
20:00
Anagennisi Ierapetra
VS
Aris Soudas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Videoton II
VS
Veszprém
19:00
Érdi VSE
VS
Komárom
19:00
Nagykanizsai ULE
VS
Bicskei
19:00
BVSC
VS
Puskás II
19:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Zalaegerszegi TE II
19:00
Andráshida
VS
Gardony
19:00
Balatonfuredi
VS
MTE 1904
19:00
Tatabánya
VS
Gyirmót II
21:00
Papai Perutz
VS
Kelen
22:00
SC Sopron
VS
Gyori ETO II

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Giana Erminio
VS
Renate
20:30
Pergolettese
VS
Pro Vercelli
20:30
Piacenza
VS
Calcio Padova
20:30
Pro Sesto
VS
AlbinoLeffe
20:30
Südtirol
VS
FeralpiSalò
20:30
Trento Calcio 1921
VS
Lecco
20:30
Virtus Verona
VS
Mantova

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Vis Pesaro
VS
Carrarese
20:30
Viterbese
VS
Gubbio
23:30
Cesena
VS
Fermana
23:30
Grosseto
VS
Montevarchi
23:30
Imolese
VS
Reggiana
23:30
Lucchese
VS
Siena
23:30
Pontedera
VS
Pescara
23:30
Pistoiese
VS
Virtus Entella

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Catanzaro
VS
Juve Stabia
20:30
Taranto
VS
Catania
22:00
Virtus Francavilla
VS
Turris
23:30
Campobasso
VS
Foggia
23:30
Fidelis Andria
VS
Bari 1908
23:30
Potenza Calcio
VS
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Città di Varese
20:30
Caronnese
VS
Novara
20:30
Casale
VS
Gozzano
20:30
Derthona
VS
Ligorna
20:30
PDHAE
VS
Lavagnese
20:30
RG Ticino
VS
Asti
20:30
Sanremo
VS
Borgosesia
20:30
Vado
VS
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Legnano
20:30
Desenzano Calvina
VS
Casatese
20:30
Castellanzese
VS
Crema
20:30
Folgore Caratese
VS
Adrense
20:30
Leon
VS
Villa d'Almè
20:30
Pontisola
VS
Olginatese
20:30
Sangiuliano City
VS
Breno
20:30
Sona
VS
Caravaggio
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Real Calepina
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Levico
20:30
Ambrosiana
VS
Cartigliano
20:30
Montebelluna
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Campodarsego
VS
Caldiero Terme
20:30
Marignanese
VS
Luparense
20:30
Este
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Spinea
20:30
San Martino Speme
VS
Mestre
20:30
Clodiense
VS
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Alcione
20:30
Borgo San Donnino
VS
Lentigione
20:30
Correggese
VS
Athletic Carpi
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Rimini
20:30
Mezzolara
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Progresso
VS
Sasso Marconi
20:30
Ravenna
VS
Forlì
20:30
Real Forte Querceta
VS
Seravezza
20:30
Sammaurese
VS
Bagnolese
20:30
Tritium
VS
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Arezzo
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Cascina
VS
Lornano Badesse
20:30
Foligno
VS
Pro Livorno
20:30
Montespaccato
VS
Pianese
20:30
FC Rieti
VS
Scandicci
20:30
Sangiovannese
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Unipomezia
VS
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Atletico
VS
Nereto
20:30
Aurora Alto Casertano
VS
Fano
20:30
Montegiorgio
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Pineto
VS
Vastese
20:30
San Nicolò
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Tolentino
VS
Matese
20:30
Trastevere
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Sambenedettese
VS
Chieti

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Arzachena
VS
Team Nuova Florida
20:30
SSC Giugliano
VS
Aprilia
20:30
Lanusei
VS
Afragolese
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Carbonia
20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Atletico Uri
20:30
Sassari Torres
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Casarano
VS
Sorrento
20:30
Casertana
VS
US Bitonto
20:30
Città di Fasano
VS
Nocerina
20:30
Nola 1925
VS
Molfetta Calcio
20:30
Lavello
VS
Virtus Matino
20:30
Team Altamura
VS
San Giorgio
21:00
Audace Cerignola
VS
Mariglianese
21:00
Bisceglie
VS
Rotonda
21:00
Gravina
VS
Brindisi
21:00
Nardò
VS
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Cittanova Interpiana
20:30
Castrovillari
VS
Trapani 1905
20:30
Lamezia Terme
VS
Aversa Normanna
20:30
FC Messina
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Gelbison
VS
Cavese
20:30
Giarre
VS
Rende
20:30
Licata
VS
Acireale
20:30
Portici
VS
Paternò
20:30
San Luca
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Troina
VS
Sancataldese

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Lech Poznań II
VS
Radunia Stężyca

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
União Madeira
VS
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Valadares Gaia
VS
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group D

23:00
Fontinhas
VS
Marinhense

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
SR Municipal Braşov
VS
Blejoi Vispeşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

17:00
Radnički Svilajnac
VS
Trajal Krusevac
19:00
Timočanin
VS
Meševo
19:00
Brzi Brod
VS
Jagodina
19:00
Vlasina
VS
Dinamo Vranje
19:00
Radnički Pirot
VS
Buducnost Popovac
19:00
Hajduk Veljko
VS
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Radjevac Krupanj
VS
Sloga Požega
19:00
RSK Rabrovo
VS
Sloboda Užice

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Viveiro
VS
Estradense
22:30
Deportivo La Coruña II
VS
Somozas
22:30
Sofán
VS
Alondras
23:00
Noia
VS
Rápido Bouzas
23:00
Choco
VS
Atlético Arnoia
23:00
Juvenil Ponteareas
VS
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Lealtad
VS
Langreo II
18:00
San Martin
VS
Roces
18:00
Real Titánico
VS
Llanes
18:00
Mosconia
VS
L'Entregu
18:15
Navarro
VS
Covadonga
21:45
Real Oviedo II
VS
Lenense
22:00
Tuilla
VS
Praviano
22:15
Luarca
VS
Caudal
23:00
Urraca
VS
Colunga

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Vimenor
21:45
Torina
VS
Cartes
22:30
Naval
VS
Castro
22:30
Selaya
VS
Textil Escudo
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Portugalete
VS
Deportivo Alaves II
23:00
Basconia
VS
Santutxu
23:30
Beti Gazte
VS
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Manresa
18:00
San Cristobal
VS
Girona II
18:00
L'Hospitalet
VS
Vilassar Mar
18:00
Sant Andreu
VS
Sants
18:30
Guineueta
VS
Vilafranca
18:30
Granollers
VS
Castelldefels
22:30
Peralada
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Torrellano
VS
Jove Espanol
18:00
Torrent
VS
Orihuela
18:00
Saguntino
VS
Valencia II
23:00
Silla
VS
Beniganim
23:00
Callosa Deportiva
VS
Atzeneta

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Torrejón
17:30
Carabanchel
VS
Las Rozas
17:30
Colonia Moscardo
VS
Atlético Madrid II
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Ursaria
18:00
RSD Alcalá
VS
Getafe II
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Tres Cantos
22:00
Rayo Vallecano II
VS
Alcorcón II
22:30
Moratalaz
VS
Parla
23:00
Alcobendas Sport
VS
Galapagar
23:30
Complutense
VS
Madrid 2021 FP

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Ribert
VS
UD Santa Marta
21:45
Palencia CF
VS
Colegios Diocesanos
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Numancia II
22:30
Almazán
VS
Atlético Tordesillas
23:00
Real Ávila
VS
Atlético Astorga
23:00
Arandina
VS
La Virgen del Camino

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
At. Malagueño
VS
Almería II
18:15
Juventud Torremolinos
VS
Marbella
23:00
UD San Pedro
VS
Huétor Vega
23:00
Motril
VS
Ciudad de Torredonjimeno
23:00
Torre del Mar
VS
Alhaurín
23:30
Real Jaén
VS
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Córdoba II
VS
Cartaya
18:00
Recreativo Huelva
VS
Pozoblanco
18:00
Tomares
VS
Los Barrios
18:00
Utrera
VS
Puente Genil
18:00
Rota
VS
Conil
18:30
Antoniano
VS
Xerez
00:30
Lucena
VS
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Portmany
VS
Felanitx
22:15
Soller
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Marino
VS
Atlético Paso
19:00
Gran Tarajal
VS
Herbania
19:00
La Cuadra
VS
Arucas
19:00
Lanzarote
VS
Las Zocas
19:00
Tenisca
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
La Union Atletico
VS
El Palmar
18:00
Lorca Deportiva
VS
Deportiva Minera
18:15
Racing Murcia
VS
Cartagena FC
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
UD Caravaca
23:00
Bala Azul
VS
Mazarrón FC
23:00
Bullense
VS
Huércal-Overa
23:00
Los Garres
VS
Real Murcia II
23:00
Yeclano
VS
UCAM Murcia II
00:30
Cartagena II
VS
Archena Sport

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
Don Álvaro
18:00
Miajadas
VS
Jerez
18:00
Olivenza
VS
Aceuchal
22:00
Badajoz II
VS
Arroyo
22:30
Diocesano
VS
UP Plasencia
22:30
Llerenense
VS
Trujillo
22:30
Villafranca
VS
Calamonte
23:00
Moralo
VS
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Corellano
VS
Murchante
22:30
Cirbonero
VS
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Calahorra II
VS
Cenicero
21:45
Anguiano
VS
Vianés
22:30
River Ebro
VS
Agoncillo
23:00
Haro
VS
Varea
23:00
CDFC La Calzada
VS
Alfaro
23:00
Oyonesa
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

17:45
Barbastro
VS
Giner Torrero
18:00
Illueca
VS
Biescas
18:00
Calamocha
VS
Épila
18:00
Cariñena
VS
Borja
21:30
Robres
VS
Real Zaragoza II
21:45
Belchite 97
VS
Cuarte Industrial
22:30
Atletico Monzon
VS
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
La Roda
VS
Hogar Alcarreño
17:30
Illescas
VS
San Clemente
18:00
Almansa
VS
Albacete II
18:00
Guadalajara
VS
Miguelturreño
22:00
Torrijos
VS
Quintanar del Rey
23:00
Ciudad Real
VS
Tarancón
00:30
Conquense
VS
Villarrobledo

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
Enkoping
VS
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Storfors
VS
Frösö
23:00
Stöde
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

22:00
IFK Hässleholm
VS
Karlshamn
22:00
Nosaby
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
United Nordic
VS
Karlslund
23:00
Smedby
VS
Motala

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Assyriska BK
VS
Astrio
19:00
Husqvarna
VS
Sävedalen

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Kırklarelispor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Pazarspor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Eskişehirspor
VS
Pendikspor
17:00
Kastamonuspor
VS
Tire 1922
17:00
Amed SK
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Ankara Demirspor
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Bayburt İÖİ
VS
İnegölspor
17:00
Bodrumspor
VS
Somaspor
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Adıyaman 1954
17:00
Turgutluspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Osmanlıspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Niğde Belediyespor
18:30
Sakaryaspor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Batman Petrolspor
VS
Elazığspor
17:00
Bugsaşspor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Bergama Belediyespor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Osmaniyespor
17:00
Kütahyaspor
VS
Nevşehirspor
17:00
Erbaaspor
VS
Hendek Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Şile Yıldızspor
VS
Bayrampaşaspor
17:00
Yomraspor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Kuşadasıspor
VS
Kestelspor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Kızılcabölükspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Çarşambaspor
VS
Yeni Orduspor
17:00
Düzcespor
VS
Elaziz Belediyespor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
76 Iğdır Belediyespor
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Edirnespor
VS
Karabükspor
17:00
Modafenspor
VS
Fethiyespor
17:00
Ağrı 1970
VS
Karşıyaka
17:00
Orduspor 1967
VS
Ofspor
17:00
Ceyhanspor
VS
İçelspor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Mardin BB

5 Brazil - Carioca 2

01:00
7 de Abril
VS
Serra Macaense

5 Brazil - Gaucho 2

01:30
Guarany de Bagé
VS
Avenida

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Sacachispas
VS
Deportivo Merlo
03:00
JJ Urquiza
VS
Defensores Unidos
03:00
Los Andes
VS
Acassuso
03:00
Villa San Carlos
VS
Deportivo Armenio
03:00
Fénix
VS
UAI Urquiza
03:00
Argentino Quilmes
VS
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

03:00
Racing Córdoba
VS
Defensores Belgrano VR
03:00
Gimnasia y Tiro
VS
Def. de Pronunciamiento
03:00
Central Norte
VS
Olimpo
03:00
Cipolletti
VS
Chaco For Ever

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
Nacional
VS
RCA
05:00
Bubali
VS
Dakota

144816 Belize - Premier League

04:30
Wagiya
VS
Garden City

866998 Fiji - National Football League

08:00
Rewa
VS
Navua
10:00
Nadroga
VS
Labasa
10:00
Suva
VS
Nadi

862868 Nepal - A Division

14:15
Brigade Boys
VS
Armed Police Force
18:00
Jawalakhel
VS
Manang Marshyangdi

3347 San Marino - Campionato

21:00
Faetano
VS
Juvenes / Dogana
21:00
Cosmos
VS
Tre Fiori
21:00
Virtus
VS
Libertas
21:00
La Fiorita
VS
Cailungo

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Sunderland U23
VS
Southampton U23
20:00
Middlesbrough U23
VS
Norwich City U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:45
Macarthur
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

20:00
Tomori Berat
VS
Erzeni Shijak
20:00
Butrinti Sarandë
VS
Tërbuni Pukë
20:00
Besa Kavajë
VS
Maliqi
20:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Shkumbini Peqin
20:00
Bylis Ballsh
VS
Apolonia Fier
20:00
Turbina Cërrik
VS
Vora
20:00
Pogradeci
VS
Lushnja
20:00
Korabi Peshkopi
VS
Burreli

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Memaliaj
VS
Përmeti
20:00
Labëria
VS
Tepelena
20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Devolli
20:00
Albpetrol Patos
VS
Luftëtari
20:00
Sopoti Librazhd
VS
Këlcyra
20:00
Flamurtari
VS
Gramozi Ersekë

1004 Canada - Championship

01:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
โตรอนโต้ เอฟซี

5 Brazil - Brasileiro U20

02:00
Internacional U20
VS
Sao Paulo U20

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Rupel Boom
VS
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

19:00
Stuttgarter Kickers U19
VS
Unterhaching U19
20:00
Augsburg U19
VS
Hessen Kassel U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Torino U19
VS
Napoli U19
18:00
Lecce U19
VS
Spal U19

251 Italy - Primavera 2

16:30
Crotone U19
VS
Cesena U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

17:00
Sigma Olomouc W
VS
Slavia Prague W
19:30
Branik W
VS
Plzen W
20:00
Sous W
VS
Sparta Prague W
00:30
Prague Raptors W
VS
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

18:00
SMS Łódź U18
VS
Polonia Warszawa U18
18:00
Slask U18
VS
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
TTM
VS
Cape Town Spurs
20:30
Hungry Lions
VS
TS Sporting
20:30
University of Pretoria
VS
Uthongathi

7091 Oman - Sultan Cup

20:40
Al-Shabab Club
VS
Sur
00:00
Al-Ahli / Sedab
VS
Al-Khabourah

122 Kosovo - Superliga

19:30
KF Llapi
VS
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Luzern II
VS
Kosova
20:30
Münsingen
VS
Wohlen
20:30
Monthey
VS
Bulle
21:00
Delémont
VS
Grasshopper II
21:00
Langenthal
VS
Buochs

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Biel-Bienne
VS
Bavois

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Progrès Niedercorn
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
UT Pétange
VS
Etzella Ettelbrück
22:00
Racing
VS
Differdange 03
22:00
Hostert
VS
Victoria Rosport
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
Fola Esch
22:00
F91 Dudelange
VS
UNA Strassen
22:00
Wiltz
VS
Swift Hesperange
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Rodange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

17:00
Tobol
VS
Shakhter Karagandy

191038 Botswana - Premier League

21:30
Police XI
VS
Galaxy
23:00
Township Rollers
VS
Security Systems

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

22:00
Víkingur
VS
B36
22:00
HB
VS
NSÍ

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Valencia W
VS
Real Betis W
18:00
Real Sociedad W
VS
Atletico Granadilla W
18:00
Eibar W
VS
Atletico Madrid W
19:00
Rayo Vallecano W
VS
Villarreal W
00:30
Real Madrid W
VS
Alavés W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Genk II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

17:30
Fortuna Hjorring W
VS
Brondby W
01:30
Farum BK W
VS
Køge

17 France - Division 1 Women

18:45
Issy W
VS
Lyon W
18:45
Paris SG W
VS
Stade de Reims W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Astra Hungary W
VS
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Pachuca W
VS
Querétaro W
01:00
Puebla W
VS
Atlas W
06:00
Atlético San Luis W
VS
Necaxa W

74505 Qatar - QSL Cup

20:00
Al Sailiya
VS
Al Arabi
22:10
Al Khor
VS
Qatar SC

32 Spain - Primera Nacional Femenina

07:00
Llamoro W
VS
San José Tablero W
16:00
Balears W
VS
Huesca W
17:30
San Miguel W
VS
Granada II W
18:00
Sárdoma W
VS
León FF W
18:00
Real Oviedo II W
VS
Villestro W
18:00
Atlético Lince W
VS
Torrelodones W
18:00
Samper W
VS
Pozuelo Alarcón W
18:00
Tres Cantos W
VS
Logroño II W
18:00
Fundación Tenerife W
VS
Tarsa W
18:00
Albacete II W
VS
San Vicente W
18:15
Aldaia W
VS
Murcia Féminas W
18:30
Victoria FC W
VS
Versalles W
18:30
Racing Santander II W
VS
Mutilvera W
19:00
Pardinyes W
VS
Son Sardina W
19:00
Real Madrid II W
VS
Atlético Madrid III W
19:00
Orientación Marítima W
VS
Achamán W
21:00
Espanyol II W
VS
Fontsanta Fatjó W
21:45
Gijón FF W
VS
Deportivo La Coruña II W
22:00
Victoria CF W
VS
Sporting Gijón II W
22:00
San Ignacio W
VS
Añorga W
22:30
Badajoz W
VS
Sevilla II W
22:30
Rayo Vallecano II W
VS
Olímpico Madrid W
23:00
Athletic Club III W
VS
Arratia W
23:00
Olympia Las Rozas W
VS
Extremadura W
23:00
Cádiz W
VS
La Cañada Atlético W
23:00
Madrid III W
VS
Getafe W
00:00
Sant Gabriel W
VS
Vic Riuprimer W
00:00
La Rambla W
VS
Santa Teresa II W

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Compostela U19
VS
Racing Santander U19
17:30
San Francisco U19
VS
Montecarlo U19
17:30
Getafe U19
VS
Alcorcón U19
18:00
Pontevedra U19
VS
Bezana U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:00
Sporting Gijón U19
VS
Real Avilés U19
18:00
Celta de Vigo U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:00
Ural U19
VS
Bansander U19
18:00
Osasuna U19
VS
Mutilvera U19
18:00
Txantrea U19
VS
Tudelano U19
18:00
Pamplona U19
VS
Real Sociedad U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Tiro de Pichón U19
18:00
Vázquez Cultural U19
VS
Granada U19
18:00
Séneca U19
VS
Sanluqueno U19
18:00
CF San José U19
VS
Elche U19
18:15
Atlético Perines U19
VS
Lugo U19
18:15
Val Miñor U19
VS
Real Oviedo U19
18:30
Danok Bat U19
VS
UD Logroñés U19
18:30
Recreativo Huelva U19
VS
Cádiz U19
19:00
Real Valladolid U19
VS
Flecha Negra U19
19:00
Atlético GC U19
VS
Arucas U19
22:00
Deportivo Alavés U19
VS
Getxo U19
22:30
Athletic Club U19
VS
Oberena U19
22:30
Tolosa U19
VS
AD San Juan U19
00:00
Atlético Jaén U19
VS
Málaga U19
00:00
El Ejido U19
VS
Tomares U19
00:30
Damm U19
VS
Girona U19

251 Italy - Coppa Italia Women

21:30
Roma CF W
VS
Juventus W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aiolikos
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Aias Salamina
VS
Aittitos Spata
20:00
Pyliou
VS
Panelefsiniakos
20:00
Proodeftiki
VS
Karavas
20:00
Asteras Varis
VS
Keratsini

155 Romania - Liga 2

16:30
Viitorul Şelimbăr
VS
SCM Gloria Buzau
19:00
Astra
VS
Hermannstadt

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Salinieres Aigues Mortes
VS
Castanet
20:30
Fabrègues
VS
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Mantes 78

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Consolat Marseille
VS
Gazélec Ajaccio
20:30
Ajaccio II
VS
Mandelieu LN

2507 Gambia - GFA League

23:00
Team Rhino
VS
GPA
03:00
Hawks
VS
Banjul
05:00
Wallidan
VS
Sporting Real FC

97374 Jordan - 1st Division

19:30
Blama
VS
Al Arabi
19:30
Mansheyat
VS
Al Karmal

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
Freetown City
23:15
Wusum Stars
VS
Police
23:15
Diamond Stars
VS
East End Tigers
00:00
East End Lions
VS
Central Parade

1004 Canada - Premier League

03:00
Forge
VS
York9

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa FC
VS
College Cosmo
00:30
Glacis United
VS
Lincoln Red Imps

479 Japan - Japan Football League

11:00
Veertien Mie
VS
Osaka
11:00
Honda Lock
VS
Reinmeer Aomori
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Verspah Oita
VS
Honda

49477 ไทยลีก 3

15:30
Banbueng
VS
Rayong United
15:30
Kohkwang
VS
Sa Kaeo City
15:30
Samut Prakan
VS
Army
15:30
Chamchuri United
VS
Inter Bangkok
15:30
North Bangkok University
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Ang Thong
VS
Assumption United
15:30
Bang Pa-in
VS
Kanchanaburi
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Samut Songkhram
15:30
Chaiyaphum United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Surin Sugar
15:30
Udon United
VS
Yasothon
15:30
Phattalung
VS
Nara United
15:30
Jalor City
VS
Pattani
15:30
Phitsanulok
VS
อุทัยธานี เอฟซี
15:30
See Kwae
VS
Chiangrai Lanna
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Marines Eureka
16:00
Young Singh United
VS
Trang
16:00
Maejo United
VS
Kamphaeng Phet