lsm99

ตารางบอล 24 พ.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:45
เบซิคตัส
VS
อาแจกซ์
00:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ชัคตาร์
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
คลับ บรูกก์
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เอซี มิลาน
03:00
ลิเวอร์พูล
VS
ปอร์โต้
03:00
สปอร์ติงลิสบอน
VS
ดอร์ทมุนด์
03:00
Sheriff
VS
เรอัล มาดริด

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

22:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
นาโปลี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
ฟูลัม
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
บาร์นสลีย์
VS
สวอนซีซิตี
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
บริสตอลซิตี
VS
สโตกซิตี
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ฮัลล์ซิตี
02:45
มิลล์วอลล์
VS
บอร์มัธ
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 England - Premier League Cup

02:00
Southampton U23
VS
Bournemouth U23

462 England - Professional Development League

20:00
Crewe U23
VS
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
FC Romania
VS
Hertford Town

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
St. Pauli
VS
Sandhausen

11 Germany - Regionalliga: Nord

01:30
Werder Bremen II
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Carl Zeiss Jena
VS
Auerbach
01:00
Lichtenberg
VS
Energie Cottbus
01:30
Babelsberg
VS
Eilenburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

01:00
CfR Pforzheim
VS
Villingen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

01:30
Hennef 05
VS
Hürth

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:00
Pfeddersheim
VS
Wormatia Worms
01:00
Eppelborn
VS
Elversberg II
01:00
Jagersburg
VS
Diefflen
01:30
Speyer
VS
Röchling Völklingen
01:30
Eisbachtal
VS
FV Engers 07
01:30
Hassia Bingen
VS
Mülheim-Kärlich
01:30
Eintracht Trier
VS
Emmelshausen
01:30
Kaiserslautern II
VS
Alemannia Waldalgesheim
01:30
Gonsenheim
VS
Koblenz
01:30
Dudenhofen
VS
Hertha Wiesbach
02:00
Karbach
VS
Salmrohr

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
MOIK
VS
Qarabağ II
17:00
Zaqatala
VS
Qaradağ Lökbatan

245 Czech Republic - Fortuna Liga

23:00
Karviná
VS
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Varnsdorf
VS
Opava

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
III. Kerületi TUE
VS
Győri ETO
19:00
Soroksár SC
VS
Diósgyőr
19:00
Budaörs
VS
Csákvári TK
19:00
Szentlőrinc SE
VS
Vasas
19:00
Dorogi
VS
Szolnoki MÁV
00:00
Békéscsaba
VS
Nyíregyháza Spartacus
00:00
Szombathelyi Haladás
VS
Siófok
00:00
Tiszakecske
VS
Kecskemeti TE
00:00
Szeged 2011
VS
Pécsi MFC
00:00
Budafoki MTE
VS
Ajka

2 Poland - 1. Liga

00:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Chrobry Głogów
02:30
Korona Kielce
VS
Tychy 71

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
Ross County
VS
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

21:00
Radnik Surdulica
VS
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Žarkovo
VS
Mladost Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Banska Bystrica
VS
Námestovo

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
NŠ Drava
VS
Krka

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Real Pharm
VS
Balkany Zorya

44 Argentina - Superliga

07:30
Vélez Sarsfield
VS
Argentinos Juniors
07:30
Godoy Cruz
VS
Estudiantes
03:00
Newell's Old Boys
VS
Central Cordoba SdE
03:00
Sarmiento
VS
Banfield
05:15
Atlético Tucumán
VS
Defensa y Justicia

44 Argentina - Torneo Federal B

00:00
Estrella de Berisso
VS
Defensores Glew
03:00
Sarmiento de La Banda
VS
San Martín El Ojito
03:00
Racing Belén
VS
Dep. Américo Tesorieri
03:00
Coronel Daza
VS
Dep. Bañado de Ovanta
03:00
San Lorenzo Alem
VS
Defensores Esquiú
03:00
Unión Machigasta
VS
Americo Tesorieri
03:00
Deportivo Colón
VS
Independiente Cosquín
03:00
Avellaneda
VS
9 de Julio Morteros
03:00
Santo Pipó
VS
Olimpia San Antonio
03:00
9 de Julio Clorinda
VS
Sol de América
03:00
Primero de Mayo
VS
Recreativo Juventud
03:00
Estudiantes Resistenci
VS
Atlético Falucho
03:00
8 de Diciembre
VS
Pabellón Argentino
03:00
Ferrocarril Belgrano
VS
Fontana
03:00
Atlético Alvear
VS
San Jorge HC
03:00
San Jorge de Almagro
VS
Huracán Goya
03:00
Puente Seco
VS
Deportivo Victoria
03:00
Defensores San Roque
VS
Comunicaciones Mercedes
03:00
Belgrano Paraná
VS
Atlético Paraná
03:00
Don Bosco Paraná
VS
Atlético San Martín
03:00
Terry
VS
Concepción El Cóndor
03:00
Unión Madereros
VS
Def. Fraile Pintado
03:00
Sportivo Alberdi
VS
Gimnasia y Tiro Orán
03:00
Monterrico San Vicente
VS
AH Zapla
03:00
Redes de la Patria
VS
Atlético San Pedr
03:00
San Isidro
VS
San Agustín
03:00
Juventud Unida RL
VS
San Martín Salta
03:00
La Merced Salta
VS
Villa San Antoni
03:00
Juventud Antoniana
VS
Deportivo YPF
03:00
Atlético Normal Rosarino
VS
Talleres de Metán
03:00
Deportivo El Galpón
VS
Atlético Barrio Obrero
03:00
Bella Vista Tucuman
VS
Atlético Amalia
03:00
Unión del Norte
VS
Deportivo Llorens
03:00
EFI Juniors
VS
Sportivo Pueyrredón
03:00
Naschel Unidos
VS
Huracán San Luis
03:00
Pedernales Unidos
VS
San Martín Merlo
03:00
Andes Talleres
VS
San Martín Mendoza
03:00
FADEP
VS
Gutiérrez
03:00
Deportivo Malargüe
VS
Indep. Calle Larga
03:00
Sportivo Balloffet
VS
Vialidad Nacional
03:00
Ferro Carril Oeste GA
VS
Argentino Gen. Alvear
03:00
Juventud Alianza
VS
San Martín Rodeo
03:00
Atlético Colón Junior
VS
Trinidad San Juan
03:00
Sportivo del Carril
VS
Hipolito Yrigoyen SJ
03:00
Angaqueros del Sud
VS
Atlético Peñaflor
03:00
San Jorge Villa Elisa
VS
Atlético Sauce
03:00
Deportivo Achirense
VS
Atlético Uruguay
03:00
Caballu
VS
Unión Agrarios Cerrito
03:00
PSM Fútbol
VS
Atlético Carcarañ
03:00
Deportivo Zoe
VS
Deportivo Malvinas
03:00
José C. Paz
VS
Musou Argentina
03:00
Unidos Lisandro Olmos
VS
Alumni Los Hornos
03:00
SATSAID
VS
Las Campanas
03:00
Colón Chivilcoy
VS
Defensores de Salto
03:00
Argentino Oeste
VS
Juventud Pergamino
03:00
Rivadavia Lincoln
VS
El Linqueño
03:00
Boxing Club
VS
Def. Pico Truncado
03:00
Banfield Puerto Deseado
VS
Independiente Pto. SJ
03:00
CAI
VS
Huracán de Comodoro
03:00
Gaimán
VS
J.J. Moreno
03:00
Racing Trelew
VS
Germinal de Rawson
03:00
Atletico Maronese
VS
Independiente Neuquén
03:00
Pacífico Neuquen
VS
Alianza Cutral Có
03:00
Fontana Trevelin
VS
Cruz del Sur
03:00
Deportiva Catriel
VS
Unión Alem Progresista
03:30
Unión Bobadal
VS
Unión Santiago
05:00
Juventud Puerto Tirol
VS
Sportivo Cultural
05:00
Camioneros Ushuaia
VS
Petroquímica Chinese
06:00
Andino
VS
Los Andes Guandacol
06:00
Unión y Juventud
VS
Libertad
06:30
Atlético Ticino
VS
Sarmiento Leones
06:30
Deportivo América
VS
Libertad Concordia
06:30
Compañia General
VS
El Frontón

5 Brazil - Serie A

07:00
Grêmio
VS
ฟลาเมงโก
07:30
Palmeiras
VS
Atlético Mineiro

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Deportivo Saprissa
VS
San Carlos
03:00
ADR Jicaral
VS
Guanacasteca
06:00
Santos de Guápiles
VS
Cartaginés
06:00
Herediano
VS
Grecia

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Tampico Madero
VS
Mineros de Zacatecas
09:15
Pumas Tabasco
VS
Tepatitlán de Morelos
11:15
Cimarrones de Sonora
VS
Venados
06:00
Universidad Guadalajara
VS
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Walter Ferreti
VS
Deportivo Ocotal

158 Uruguay - Segunda Division

08:15
Defensor Sporting
VS
Danubio
03:15
Cerro
VS
Rocha
05:45
Villa Teresa
VS
Albion

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

08:00
Nashville SC
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
10:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
รีล ซอลต์ เลค

146 South Africa - Premier League

22:00
Marumo Gallants FC
VS
Maritzburg United
22:30
Stellenbosch
VS
Orlando Pirates
22:30
Kaizer Chiefs
VS
AmaZulu
22:30
Mamelodi Sundowns
VS
SuperSport United

911 Angola - Girabola

21:00
Sagrada Esperança
VS
Progresso
22:30
Petro de Luanda
VS
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Police
VS
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Groupe Bazano
VS
JSK
21:30
Tshinkunku
VS
TP Mazembe

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CI Kamsar
VS
Fello Star

26 Mali - Premiere Division

22:45
Douannes de Sikasso
VS
Afrique Football Élite
22:45
Duguwolofila
VS
USC Kita
22:45
Bakaridjan
VS
Yeelen Olympique
23:00
Black Stars
VS
Stade Malien Bamako
23:00
USFAS Bamako
VS
US Bougouba
01:00
ASOM
VS
Onze Créateurs

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Chabab Mohammédia
VS
Riadi Salmi
00:15
Maghreb Fès
VS
FAR Rabat
02:30
FUS Rabat
VS
Difaâ El Jadida

2568 Zambia - Super League

20:00
Konkola Blades
VS
Nkana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Tractor Sazi
VS
Padideh Khorasan
18:30
Nassaji Mazandaran
VS
Paykan
18:30
Fajr Sepasi
VS
Sepahan
18:30
Havadar
VS
Aluminium Arak
19:30
Gol Gohar
VS
Esteghlal
20:30
Zob Ahan
VS
Foolad
20:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Mes Rafsanjan
21:30
Persepolis
VS
Sanat Naft

7091 Oman - Professional League

19:35
Oman Club
VS
Nizwa
19:40
Al-Rustaq
VS
Muscat
19:40
Bahla
VS
Saham
19:40
Sohar
VS
Al Seeb
20:05
Al-Ittihad
VS
Al-Nahda
22:50
Al Suwaiq
VS
Dhofar
23:05
Al Nasr
VS
Al-Musannah

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:35
Al-Ain
VS
Al Wahda
21:30
Al Adalh
VS
Al Quadisiya
22:15
Jeddah
VS
Al Orubah

5618 China PR - League One

14:00
Nanjing City
VS
BIT
18:30
Zibo Sunday
VS
Heilongjiang Lava Spring

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Odisha FC
VS
Bengaluru

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Gujarat
VS
Dadra and Nagar Haveli
16:30
Goa FT
VS
Daman & Diu

712 Korea Republic - National League

12:00
Gimpo
VS
Cheonan City

712 Korea Republic - Korean Cup

18:00
Jeonnam Dragons
VS
Daegu

52126 Pakistan - Premier League

10:00
WAPDA
VS
KRL
14:00
Pakistan Army
VS
Pakistan Navy

49477 Thailand - FA Cup

15:00
Kanchanaburi
VS
Port FC
15:00
Bangkok
VS
Lamphun Warrior
15:00
Songkhla
VS
Khonkaen Mordindang
15:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
BG Pathum United
15:00
Mahasarakham United
VS
SCG Muangthong United
15:00
Phitsanulok
VS
อุทัยธานี เอฟซี
17:00
Police Tero FC
VS
Khonkaen United
18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
ม.เกษมบัณฑิต
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Prime Bangkok
18:00
Samut Prakan City
VS
Rasi Salai United
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Chonburi FC
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
Nonthaburi
18:00
Suphanburi Football Club
VS
Chainat United
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
True Bangkok United
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
19:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Singha Chiangrai United

919 Armenia - Armenian Cup

17:00
Noravank
VS
Ararat-Armenia

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Football Club Schaerbeek
VS
NSeth Berchem

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Zepperen-Brustem
VS
Groen Star Beek
01:30
Bregel Sport
VS
Verbroedering Maasmechelen

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Nafpaktiakos
20:00
Panegialios
VS
Diavolitsi

674 Hungary - NB 3: Nyugati

22:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Érdi VSE

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Sestri Levante
VS
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Muravera
VS
Arzachena

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Serra Macaense
VS
Perolas Negras

5 Brazil - Gaucho 2

06:00
Guarany de Bagé
VS
União RS

41 Europe - UEFA Youth League

16:00
Kairat U19
VS
Žilina U19
17:00
Sheriff U19
VS
Real Madrid U19
18:00
Minsk U19
VS
Hajduk Split U19
18:30
Besiktas U19
VS
Ajax U19
20:00
Liverpool U19
VS
Porto U19
20:00
Inter U19
VS
Shakhtar Donetsk U19
20:00
Septemvri Sofia U19
VS
Ranger U19
21:00
Club Brugge U19
VS
RB Leipzig U19
22:00
Manchester City U19
VS
Paris SG U19
22:00
Atl. Madrid U19
VS
Milan U19
22:00
Sporting CP U19
VS
Borussia Dortmund U19

2454 Albania - 1st Division

19:30
Apolonia Fier
VS
Turbina Cërrik
19:30
Shkumbini Peqin
VS
Bylis Ballsh
19:30
Maliqi
VS
Besëlidhja Lezhë
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Besa Kavajë
19:30
Tomori Berat
VS
Butrinti Sarandë
19:30
Lushnja
VS
Korabi Peshkopi
19:30
Vora
VS
Pogradeci
19:30
Erzeni Shijak
VS
Burreli

5 Brazil - Copa Verde

05:30
Vila Nova
VS
Nova Mutum EC
06:30
Remo
VS
Manaus

98 Australia - Ffa Cup

15:30
Sydney Olympic
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:00
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Rekord Bielsko-Biala W
VS
GKS Katowice W

251 Italy - Coppa Italia Serie C

20:30
Fidelis Andria
VS
Piacenza
20:30
AlbinoLeffe
VS
Catanzaro
21:00
Calcio Padova
VS
Viterbese
23:30
Teramo
VS
Südtirol

65437 Panama - Lpf

08:00
Plaza Amador
VS
Veraguas

344167 N/C America - Concacaf League

10:00
Guastatoya
VS
Comunicaciones

119 Georgia - David Kipiani Cup

16:00
Shukura
VS
Samgurali
21:00
Saburtalo
VS
Dinamo Batumi

614 Algeria - Algeria Youth League

20:30
US Biskra U21
VS
HB Chelghoum Laïd U21
20:30
NA Hussein Dey U21
VS
MC Oran U21
20:30
RC Arbaâ U21
VS
ASO Chlef U21
20:30
Paradou AC U21
VS
WA Tlemcen U21
20:30
ES Sétif U21
VS
CR Belouizdad U21
20:30
Olympique Médéa U21
VS
NC Magra U21
20:30
CS Constantine U21
VS
MC Alger U21
20:30
USM Alger U21
VS
RC Relizane U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Cliftonville U20
VS
Linfield U20

44 Argentina - Reserve League

19:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Independiente Res.
VS
Boca Juniors Res.
19:00
Colón Res.
VS
Rosario Central Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Defensa y Justicia Res.

49477 ไทย ลีก คัพ

15:00
Marines Eureka
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

401 Slovakia - Youth League

17:00
FC Košice U19
VS
Petržalka U19