lsm99

ตารางบอล 27 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
อาร์เซน่อล
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
แอสตันวิลลา
22:00
ลิเวอร์พูล
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00
นอริชซิตี
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:30
ไบรท์ตัน
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ฟูลัม
22:00
บอร์มัธ
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
แบล็กพูล
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
มิลล์วอลล์
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
บาร์นสลีย์
22:00
สโตกซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
สวอนซีซิตี
VS
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Cheltenham Town
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
พอร์ตสมัท
22:00
มอร์แคมป์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:15
ลินคอล์น ซิตี้
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Walsall
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Mansfield Town
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Northampton Town
VS
Leyton Orient
22:00
Port Vale
VS
Hartlepool United
22:00
โรชเดล
VS
Exeter City
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Oldham Athletic
22:00
สคันธอร์ป
VS
Bradford City
22:00
Sutton United
VS
Barrow
22:00
Swindon Town
VS
Harrogate Town
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
โกรนิงเงิน
02:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
วิลเลม ทเว
VS
Go Ahead Eagles

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:30
NAC Breda
VS
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

21:30
VfL Wolfsburg
VS
ดอร์ทมุนด์
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
FC Augsburg
21:30
FC Köln
VS
Borussia Mönchengladbach
21:30
VfL Bochum 1848
VS
SC Freiburg
21:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
TSG Hoffenheim
00:30
FC Bayern München
VS
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
ลีลล์
VS
น็องต์
03:00
นีซ
VS
เม็ตซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
เอ็มโปลี
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
เวโรน่า
00:00
ยูเวนตุส
VS
อตาลันต้า
02:45
Venezia
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เซลต้า บีโก้
22:15
บาเลนเซีย
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
มาจอร์กา
VS
เกตาเฟ่
03:00
บียาร์เรอัล
VS
FC Barcelona

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
สากัน โตสู
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เอฟซี โตเกียว
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก

18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
Port FC
18:00
SCG Muangthong United
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:30
Police Tero FC
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
Khonkaen United
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

17:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
Raj Pracha
18:00
Muangkan United
VS
ตราด เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

16:15
Blansko
VS
Znojmo

462 England - National League

22:00
Altrincham
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Boreham Wood
22:00
King's Lynn Town
VS
Aldershot Town
22:00
Torquay United
VS
Halifax Town
22:00
Wealdstone
VS
Stockport County
22:00
Woking
VS
Barnet
22:00
Wrexham
VS
Bromley
22:00
Yeovil Town
VS
Dover Athletic
00:20
Notts County
VS
Dagenham & Redbridge

462 England - Fa Trophy

22:00
York City
VS
Blyth Spartans
22:00
Warrington Town
VS
Morpeth Town
22:00
Curzon Ashton
VS
Chester
22:00
Radcliffe Borough
VS
Tamworth
22:00
Fylde
VS
Gateshead
22:00
Gloucester City
VS
Kettering Town
22:00
Needham Market
VS
Welwyn Garden City
22:00
Hereford
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Bishop's Stortford
VS
Leiston
22:00
Leamington
VS
Alfreton Town
22:00
Braintree Town
VS
Potters Bar Town
22:00
Chelmsford City
VS
Cheshunt
22:00
Oxford City
VS
St Albans City
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
AFC Telford United
22:00
Brackley Town
VS
Boston United
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Stourbridge
22:00
Hungerford Town
VS
Welling United
22:00
Cray Wanderers
VS
Ebbsfleet United
22:00
Hanwell Town
VS
Enfield Town
22:00
Slough Town
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Binfield
VS
Truro City
22:00
Bath City
VS
Dartford
22:00
Concord Rangers
VS
AFC Totton
22:00
Plymouth Parkway
VS
Hampton & Richmond
22:00
Canvey Island
VS
Tonbridge Angels
22:00
Eastbourne Borough
VS
Tiverton Town
22:00
Brentwood Town
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Chippenham Town
VS
Uxbridge
22:00
Maidstone United
VS
Billericay Town
22:00
Wimborne Town
VS
Larkhall Athletic
22:00
Worthing
VS
Dorking Wanderers
22:00
Hartley Wintney
VS
Folkestone Invicta

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Horsham
VS
Margate
22:00
Bognor Regis Town
VS
AFC Hornchurch
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Merstham
VS
East Thurrock United
22:00
Wingate & Finchley
VS
Lewes
22:00
Carshalton Athletic
VS
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Aveley
VS
Witham Town
22:00
Barking
VS
Stowmarket Town
22:00
Basildon United
VS
Romford
22:00
Dereham Town
VS
Coggeshall Town
22:00
Hashtag United
VS
Grays Athletic
22:00
Hullbridge Sports
VS
AFC Sudbury
22:00
Tilbury
VS
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Harlow Town
22:00
Aylesbury United
VS
Welwyn Garden City
22:00
Barton Rovers
VS
Berkhamsted
22:00
Biggleswade
VS
Ware
22:00
Colney Heath
VS
Kidlington
22:00
Didcot Town
VS
Bedford Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
FC Romania
22:00
Waltham Abbey
VS
Thame
22:00
Wantage Town
VS
Hertford Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Bamber Bridge
VS
Basford United
22:00
Buxton
VS
Witton Albion
22:00
United of Manchester
VS
Mickleover Sports
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Hyde United
22:00
Stafford Rangers
VS
South Shields
22:00
Whitby Town
VS
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Needham Market
22:00
Alvechurch
VS
Coalville Town
22:00
Banbury United
VS
Royston Town
22:00
Barwell
VS
Hitchin Town
22:00
Leiston
VS
Biggleswade Town
22:00
Lowestoft Town
VS
St Ives Town
22:00
Nuneaton Town
VS
Hednesford Town
22:00
Redditch United
VS
Rushall Olympic
22:00
Stourbridge
VS
Stratford Town
22:00
Tamworth
VS
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
GVVV
VS
AFC
21:00
Kozakken Boys
VS
Scheveningen
21:00
Spakenburg
VS
Koninklijke HFC
21:30
HHC
VS
Noordwijk
21:30
Volendam II
VS
TEC
21:30
Jong Sparta
VS
Quick Boys
21:30
Katwijk
VS
Excelsior Maassluis
21:30
Rijnsburgse Boys
VS
De Treffers

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ชาลเก้ 04
VS
Sandhausen
19:30
Karlsruher SC
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Erzgebirge Aue
VS
Darmstadt 98
02:30
Holstein Kiel
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

20:00
Würzburger Kickers
VS
Meppen
20:00
Havelse
VS
1860 München
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Kaiserslautern
20:00
Saarbrücken
VS
Viktoria Berlin
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Verl
20:00
Magdeburg
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:30
Weiche Flensburg
VS
Teutonia Hamburg
20:00
VfB Lübeck
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Rain / Lech
VS
Illertissen
20:00
Bayreuth
VS
Nürnberg II
20:00
Schweinfurt
VS
Wacker Burghausen
20:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Aubstadt
20:00
Buchbach
VS
Greuther Fürth II
20:00
Pipinsried
VS
Eichstätt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Luckenwalde
VS
Lokomotive Leipzig
19:00
Babelsberg
VS
ZFC Meuselwitz
20:05
Chemie Leipzig
VS
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Balingen
VS
Schott Mainz
20:00
Aalen
VS
Mainz 05 II
20:00
FC Gießen
VS
Astoria Walldorf
20:00
Stuttgart II
VS
TuS RW Koblenz
20:00
FSV Frankfurt
VS
Ulm
20:00
Bahlinger SC
VS
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Bonner SC
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Lippstadt 08
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Homberg
VS
Köln II
20:00
Fortuna Köln
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Wuppertaler SV
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Neckarsulmer SU
VS
CfR Pforzheim
20:00
Ravensburg
VS
Bissingen
20:00
Backnang
VS
Göppinger SV
20:00
SGV Freiberg
VS
Nöttingen
20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Reutlingen
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Astoria Walldorf II
VS
Oberachern
20:30
Linx
VS
Ilshofen
21:30
Villingen
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Bayern Hof
VS
SC Feucht
20:00
Karlburg
VS
Cham
20:00
Neumarkt Germany
VS
Würzburger FV
20:00
Eintracht Bamberg
VS
TSV Abtswind
20:00
Sand
VS
Seligenporten
20:00
Ammerthal
VS
ATSV Erlangen
20:00
Vatan Spor
VS
Gebenbach
20:00
Vilzing
VS
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Donaustauf
VS
Pullach
20:00
Deisenhofen
VS
Landsberg
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Gundelfingen
20:00
1880 Wasserburg
VS
Kottern
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Jahn Regensburg II
20:00
Ismaning
VS
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:00
Blumenthaler SV
VS
Union Bremen
20:00
Brinkumer SV
VS
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Meiendorfer SV
VS
Paloma
20:00
Lohbrugge
VS
Hamm United

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Lehnerz
VS
Neuhof
20:00
Bayern Alzenau
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:30
Hanau 93
VS
Fernwald
20:30
Buchonia Flieden
VS
Baunatal
22:00
FC 1906 Erlensee
VS
SV Steinbach
22:00
Viktoria Griesheim
VS
Dietkirchen

11 โอเบอร์ลีกา

22:00
SC Velbert
VS
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Rotenburger SV
VS
VfL Oldenburg
23:00
Wolfenbüttel
VS
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Hansa Rostock II
20:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Greifswalder FC
20:00
RSV Eintracht
VS
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Bischofswerdaer FV
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
FC Grimma
VS
International Leipzig
20:00
Plauen
VS
Carl Zeiss Jena II
21:00
Martinroda
VS
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Koblenz
VS
Karbach
20:30
Salmrohr
VS
Kaiserslautern II
21:30
FV Engers 07
VS
Gonsenheim
21:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Eintracht Trier
21:30
Diefflen
VS
Speyer
21:30
Wormatia Worms
VS
Dudenhofen
21:30
Hertha Wiesbach
VS
Jagersburg
23:30
Elversberg II
VS
Mechtersheim
23:30
Emmelshausen
VS
Hassia Bingen
00:00
Mülheim-Kärlich
VS
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Union Neumünster
VS
Pansdorf
20:00
Altenholz
VS
Inter Türkspor Kiel
22:00
Oldenburger SV
VS
Lubeck II

2454 Albania - Superliga

22:45
Skënderbeu Korçë
VS
Tirana
01:45
Vllaznia Shkodër
VS
Laçi

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
Rheindorf Altach
VS
Wattens
23:00
Austria Klagenfurt
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Admira
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Liefering
VS
Kapfenberger SV
20:30
Dornbirn
VS
Blau-Weiß Linz
20:30
Rapid Wien II
VS
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Sabah
VS
Keşlə FK
21:15
Neftçi
VS
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
อาร์เซน่อล
VS
Volna
17:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Krumkachy
17:00
Gomelzheldortrans
VS
Slonim
17:00
Orsha
VS
Dnepr Mogilev
17:00
Lida
VS
Naftan
17:00
Baranovichi
VS
Belshina

556 Belgium - Pro League

22:15
RFC Seraing
VS
Sint-Truiden
00:30
Cercle Brugge
VS
Mechelen
00:30
AS Eupen
VS
Kortrijk
02:45
Sporting Charleroi
VS
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

02:45
Lommel United
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Leotar
VS
Velez
21:00
Zrinjski
VS
Posusje
21:00
Sloboda Tuzla
VS
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

20:15
OFK Pirin
VS
Lokomotiv Plovdiv
22:30
Arda
VS
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:45
Spartak Varna
VS
Montana
19:30
Strumska slava
VS
Marek
19:30
Septemvri Sofia
VS
Neftohimik
19:30
CSKA 1948 Sofia II
VS
Sportist Svoge
19:30
Maritsa Plovdiv
VS
Botev Plovdiv II
19:30
Lovech
VS
Sozopol
19:30
Levski Lom
VS
FK Minyor Pernik
19:30
Ludogorets II
VS
Yantra 1919
19:30
Hebar 1918
VS
Septemvri Simitli

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Gorica
23:05
Slaven Koprivnica
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Orijent 1919
VS
Croatia Zmijavci
19:30
Dugopolje
VS
Varaždin
19:30
Dubrava Zagreb
VS
Opatija
19:30
Cibalia
VS
Solin
19:30
Kustošija
VS
Bijelo Brdo
19:30
Osijek II
VS
Jarun

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Aris
VS
Paphos
00:00
PAEEK
VS
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Alki Oroklini
VS
Onisilos
19:30
Omonia Aradippou
VS
ASIL Lysi
19:30
Xylotympou
VS
Ermis
19:30
Othellos
VS
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
České Budějovice
VS
Slovácko
21:00
Pardubice
VS
Sigma Olomouc
21:00
Zlín
VS
Baník Ostrava
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Dukla Praha
VS
Třinec
19:30
Táborsko
VS
Příbram

320 Denmark - First Division

18:45
Hvidovre
VS
Fredericia
21:00
Vendsyssel
VS
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Legion
VS
Nõmme Kalju

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:00
Cannet Rocheville
VS
Bastia-Borgo
20:00
J3 Amilly
VS
Quevilly Rouen
20:00
Laval
VS
Le Mans
20:00
Canet Roussillon
VS
Saint-Denis
20:30
Soleil Bischheim
VS
Nancy
20:30
Morteau Montlebon
VS
ดิฌง
21:00
Chambery
VS
Auxerre
22:00
Montchat Lyon
VS
Sochaux
22:00
Aubagne
VS
นีมส์
22:00
Amiens AC
VS
Feignies-Aulnoye
22:00
Cite 6
VS
วาล็องเซียนส์
22:15
แก็งก็อง
VS
Stade Briochin
23:00
Biesheim
VS
Thaon
23:00
Mulhouse
VS
Lyon Duchère
23:00
Andrézieux
VS
Grenoble Foot 38
23:00
Cannes
VS
Rodez
00:00
Sarrebourg
VS
Créteil
00:00
Venissieux
VS
Yzeure
00:00
Bergerac
VS
Stade Bordelais
00:00
Toulouse Métropole
VS
Montauban FC TG
00:00
Cambrai
VS
อาเมียงส์
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Red Star
00:00
Linas-Montlhery
VS
Évreux 27
00:00
Dinan Léhon
VS
Saint-Malo
00:00
Ergué-Gaberic
VS
Vannes
00:00
Paris
VS
CSC Cayenne
00:00
Chambly
VS
Beauvais
01:00
Poitiers
VS
Orléans

125 Greece - Super League

22:15
Asteras Tripolis
VS
Atromitos
00:30
PAS Giannina
VS
AEK Athens
00:30
Apollon Smirnis
VS
Lamia

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Várda SE
VS
MTK
23:00
MOL Vidi
VS
Gyirmót
01:30
Honvéd
VS
Újpest

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Be'er Sheva
22:15
Hapoel Nazareth Illit
VS
Bnei Sakhnin
22:30
Maccabi Netanya
VS
Maccabi Petah Tikva
00:30
Ashdod
VS
Hapoel Katamon
00:50
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Hadera

251 Italy - Serie B

20:00
Alessandria
VS
Cremonese
20:00
Ascoli
VS
Monza
20:00
Benevento
VS
Reggina
20:00
โฟรซิโนเน่
VS
Pordenone
20:00
Cosenza
VS
สปาล
22:15
เบรสชา
VS
Pisa
00:30
Perugia
VS
Cittadella

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Renova
VS
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

20:00
Floriana
VS
Sirens
22:00
Birkirkara
VS
Sliema Wanderers
00:00
Valletta
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

20:00
Marsa
VS
Fgura United
20:00
Mgarr
VS
Swieqi
00:00
Pembroke Athleta
VS
St. George's
00:00
Marsaxlokk
VS
Lija Athletic

2345 Moldova - National Division

22:00
Zimbru
VS
Sfîntul Gheorghe
22:00
CSF Bălți
VS
Petrocub

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Coleraine
VS
Cliftonville
22:00
Ballymena United
VS
Crusaders
22:00
Carrick Rangers
VS
Warrenpoint Town
22:00
Portadown
VS
Larne
00:30
Glenavon
VS
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

22:00
H&W Welders
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Annagh United
VS
Knockbreda
22:00
Dergview
VS
Queen's University
22:00
Institute
VS
Ards
22:00
Loughgall
VS
Ballinamallard United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Lillestrøm
VS
Strømsgodset
00:00
Odd
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Bryne
VS
Strømmen
21:00
Fredrikstad
VS
Ranheim
21:00
Grorud
VS
HamKam
21:00
KFUM
VS
Jerv
21:00
Raufoss
VS
Åsane
21:00
Start
VS
Sandnes Ulf
21:00
Stjørdals-Blink
VS
Aalesund
21:00
Ullensaker / Kisa
VS
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Górnik Łęczna
VS
Górnik Zabrze
21:00
Śląsk Wrocław
VS
Stal Mielec
23:30
Pogoń Szczecin
VS
Lechia Gdańsk
02:00
Raków Częstochowa
VS
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

18:40
Chrobry Głogów
VS
Arka Gdynia
02:30
Puszcza Niepołomice
VS
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Famalicão
VS
Portimonense
01:00
Arouca
VS
Boavista
03:30
Belenenses
VS
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
ชาเวช
VS
Mafra
21:00
Varzim
VS
Penafiel
22:30
Academico Viseu
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

20:00
Sepsi
VS
Chindia Târgovişte
22:30
UTA Arad
VS
Argeş
01:30
Rapid Bucuresti
VS
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
Sochi
20:30
Akhmat Grozny
VS
Rostov
23:00
Khimki
VS
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

15:00
Tom' Tomsk
VS
Neftekhimik
16:00
Yenisey
VS
SKA Khabarovsk
18:00
Spartak Moskva II
VS
Tekstilshchik
18:00
Akron
VS
Orenburg
18:00
Rotor Volgograd
VS
Fakel
18:00
Torpedo Moskva
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Urozhay
VS
Dolgie Prudy
20:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Veles
20:00
Krasnodar II
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
Baltika
VS
KAMAZ

227 Russia - Youth League

18:00
Zenit U19
VS
UOR №5 U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee
VS
Motherwell
22:00
Hearts
VS
St. Mirren
22:00
Ross County
VS
Dundee United
22:00
St. Johnstone
VS
Hibernian

1161 Scotland - Scottish Cup

22:00
Kelty Hearts
VS
Montrose
22:00
Dumbarton
VS
Sauchie Juniors
22:00
Auchinleck Talbot
VS
Hamilton Academical
22:00
Civil Service Strollers
VS
Peterhead
22:00
Falkirk
VS
Raith Rovers
22:00
Stirling Albion
VS
Tranent Juniors
22:00
Alloa Athletic
VS
Bonnyrigg Rose Athletic
22:00
Stenhousemuir
VS
Airdrieonians
22:00
Queen's Park
VS
Kilmarnock
22:00
Gala Fairydean Rovers
VS
Annan Athletic
22:00
Inverness CT
VS
Greenock Morton
22:00
Banks O Dee FC
VS
East Fife
22:00
Cove Rangers
VS
Queen of the South
22:00
Arbroath
VS
Forfar Athletic
22:00
Clydebank
VS
Clyde
22:00
Dalbeattie Star
VS
East Kilbride
22:00
Ayr United
VS
Albion Rovers
22:00
Lothian Hutchison
VS
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

19:00
Radnički Kragujevac
VS
Napredak
23:00
Metalac GM
VS
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Inđija
19:00
Rad Beograd
VS
Mačva Šabac
19:00
Loznica
VS
Grafičar
19:00
Kabel Novi Sad
VS
Bačka Palanka
19:00
Budućnost Dobanovci
VS
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Liptovský Mikuláš
VS
Zemplín Michalovce
21:00
Trenčín
VS
DAC
21:00
Pohronie
VS
Zlaté Moravce

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Futura Humenne
VS
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Radomlje
VS
Domžale
23:00
Aluminij
VS
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Dekani
VS
Primorje
19:30
Nafta
VS
NŠ Drava
19:30
Beltinci
VS
Rudar Velenje
19:30
Rogaška
VS
Triglav
19:30
Ilirija
VS
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
Burgos
VS
มาลากา
00:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Fuenlabrada
00:15
อัลเมรีอา
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
02:30
เรอัล บายาโดลิด
VS
FC Cartagena

47 Sweden - Superettan

21:00
AFC Eskilstuna
VS
Landskrona
21:00
Falkenberg
VS
Brage
21:00
GAIS
VS
GIF Sundsvall
21:00
Helsingborg
VS
Västerås SK
21:00
Trelleborg
VS
Jönköpings Södra
21:00
Vasalund
VS
Örgryte
21:00
Värnamo
VS
Norrby
21:00
Öster
VS
Akropolis

62 Switzerland - Super League

00:00
Grasshopper
VS
ลูกาโน
02:30
Sion
VS
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Vaduz
VS
Stade Lausanne-Ouchy
00:00
Wil
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Antalyaspor
VS
Alanyaspor
20:00
Rizespor
VS
Kayserispor
23:00
เบซิคตัส
VS
Giresunspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
İstanbulspor
VS
Denizlispor
17:30
Kocaelispor
VS
Menemen Belediyespor
20:00
Boluspor
VS
Eyüpspor
23:00
Samsunspor
VS
Adanaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
ดินาโมเคียฟ
22:00
Chornomorets
VS
Desna
00:30
Dnipro-1
VS
Vorskla

86 Ukraine - Second League: Group A

18:30
Livyi Bereh
VS
Munkács
18:30
Bukovyna
VS
MSK Dnipro Cherkasy
18:30
Karpaty Halych
VS
Rubikon
19:00
LNZ Cherkasy
VS
Lyubomyr Stavyshche
22:00
Karpaty
VS
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

17:00
SK Poltava
VS
Krystal
17:00
Trostianets
VS
Metalurh Zaporizhya
17:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Vovchansk
18:00
Tavriya
VS
Nikopol
18:00
Skoruk Tomakivka
VS
Yarud Mariupol'
22:00
Sumy
VS
Mykolaiv

44 Argentina - Superliga

03:00
Talleres Córdoba
VS
Aldosivi
05:15
Patronato
VS
Godoy Cruz

44 Argentina - Torneo Federal B

03:00
Estudiantes Resistenci
VS
8 de Diciembre
03:00
Independiente S.Cayetano
VS
Kimberley Mar del Plata
03:30
EFI Juniors
VS
Jorge Newbery VM
04:00
Talleres de Metán
VS
Atlético Barrio Obrero
05:00
Racing Eduardo Castex
VS
All Boys Santa Rosa
05:30
Costa Brava
VS
Alvear
05:30
Estudiantes Olavarría
VS
Racing Olavarría
06:30
Sportivo Piazza
VS
Balonpié Bolívar

44 Argentina - Primera B Nacional

05:10
Quilmes
VS
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie A

05:30
Bragantino
VS
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

04:00
Cobresal
VS
Universidad Chile
04:00
O'Higgins
VS
Antofagasta
04:00
Melipilla
VS
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

06:00
Deportivo Cali
VS
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Cortuluá
VS
Boyacá Chicó

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
LDU Quito
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
CD Platense
VS
Municipal Limeño
04:00
Alianza
VS
Jocoro
04:00
Firpo
VS
Águila
04:00
Once Municipal
VS
Santa Tecla
04:00
FAS
VS
Atletico Marte
04:00
Chalatenango
VS
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Comunicaciones
VS
Iztapa

146 South Africa - Premier League

20:30
Mamelodi Sundowns
VS
Sekhukhune United
20:30
TS Galaxy
VS
Cape Town City
22:00
Marumo Gallants FC
VS
Chippa United
22:30
Orlando Pirates
VS
SuperSport United

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
CD Lunda-Sul
21:00
Onze Bravos
VS
Cubango
21:00
Sagrada Esperança
VS
Académica do Lobito
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Sporting de Benguela
22:00
Kabuscorp
VS
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Police
VS
RCK
22:30
Majestic
VS
ASEC Koudougou
00:45
Salitas
VS
Etoile Filante

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Sporting Gagnoa
VS
AFAD

886 Egypt - Premier League

22:30
El Sharqia Dokhan
VS
El Gounah

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Ashanti GB
VS
Horoya
06:00
Eléphant Coléah
VS
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

17:00
Sofapaka
VS
Homeboyz
19:00
Tusker
VS
Gor Mahia
19:00
Mathare United
VS
Vihiga Bullets
19:00
Nzoia United
VS
Bandari
19:00
Nairobi City Stars
VS
Ulinzi Stars

26 Mali - Premiere Division

22:45
USC Kita
VS
USFAS Bamako
23:00
ASKO
VS
Duguwolofila
00:15
Réal Bamako
VS
Douannes de Sikasso
03:15
Onze Créateurs
VS
Black Stars

1424 Morocco - Botola 2

21:30
UTS Rabat
VS
Tihad Casablanca
21:30
Ittihad Khemisset
VS
USM Oujda
21:30
Wydad Fès
VS
Raja Beni Mellal

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Dakar SC
VS
Pikine
23:30
Teungueth
VS
Diambars
23:30
Jaraaf
VS
La Linguère
23:30
Mbour Petite Côte
VS
Casa Sport

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mbeya City
VS
KMC
20:00
Tanzania Prisons
VS
Namungo

2568 Zambia - Super League

18:00
Kafue Celtic
VS
Konkola Blades
20:00
Nkwazi
VS
Kabwe Warriors
20:00
Prison Leopards
VS
Nkana
20:00
Forest Rangers
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Power Dynamos
VS
Indeni

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Atlètic Amèrica
VS
Extremenya
02:30
Penya Encarnada
VS
Ranger's

21462 Kuwait - Premier League

21:20
Al Salmiyah
VS
Al Shabab
23:35
Al Qadsia
VS
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:00
Al Batin
VS
Al Hazm
21:25
Al Ittifaq
VS
Al Faisaly
23:40
Al Ittihad
VS
Al Ta'ee

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:35
Dibba Al Hisn
VS
Hatta
19:35
Al Jazira Al Hamra
VS
Al Ramms
19:40
Masafi
VS
Al Hamriyah
19:40
Gulf Heroes
VS
Al-Taawon

15326 Bermuda - Premier League

02:00
St. George's Colts
VS
Robin Hood

5618 China PR - League One

13:30
Nantong Zhiyun
VS
Shenyang Urban
18:30
Shaanxi Chang'an
VS
Suzhou Dongwu
18:30
Sichuan
VS
Beijing BG

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
ATK Mohun Bagan
23:00
Mumbai City
VS
Hyderabad

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Himachal Pradesh
VS
J & K
11:00
Andhra Pradesh
VS
Tamilnadu
16:30
Services
VS
Uttar Pradesh
16:30
Karnataka
VS
Telangana

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Suwon
14:30
Seongnam
VS
Gwangju

712 Korea Republic - National League

12:00
Cheonan City
VS
Gimpo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
Ajax Amateurs
VS
VVOG
20:30
Staphorst
VS
DOVO
20:30
Excelsior '31
VS
ACV
20:30
Harkemase Boys
VS
Sparta Nijkerk
20:30
GOES
VS
Lisse
21:00
Sportlust '46
VS
HSV Hoek
21:00
Ter Leede
VS
SteDoCo
23:00
VVSB
VS
ODIN '59

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Oriente Petrolero
VS
Real Tomayapo
02:00
Always Ready
VS
Guabirá
04:15
Municipal Vinto
VS
Blooming
06:30
Independiente Petrolero
VS
Santa Cruz

11555657 South America - Copa Libertadores

03:00
Palmeiras
VS
ฟลาเมงโก

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Meux
VS
Ganshoren
02:00
La Louvière
VS
Verlaine
02:00
US Givry
VS
RES Durbuy
02:00
Couvin-Mariembourg
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

00:00
Harelbeke
VS
Ninove
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Westhoek

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

02:00
Berchem Sport
VS
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Hoogstraten
VS
Hades
02:00
Sporting Hasselt
VS
Heur Tongeren
02:00
Houtvenne
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Svelta Melsele
VS
Tempo Overijse
01:30
Torhout
VS
Rhodienne-De Hoek
01:30
Oostkamp
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Turnhout
VS
Zwarte Leeuw
01:30
Witgoor Sport
VS
Eendracht Termien
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Betekom
02:00
Racing Mechelen
VS
ลีลล์
02:00
Beringen
VS
Diest
02:00
Nijlen
VS
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Tournai
VS
Jeunesse Tamines
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Stockel
02:00
Union Namur
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Rochefort
VS
Richelle United
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Antonia
VS
Berg en Dal
01:30
Vorselaar
VS
Retie
01:30
Ternesse
VS
Geel

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:30
Ixelles
VS
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

02:00
Gilly
VS
Ransart

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
KFC Eksel
VS
Helson Helchteren
01:30
Achel
VS
Schoonbeek-Beverst
02:00
Juve Hasselt
VS
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Namur

02:00
Ciney
VS
ES de la Molignée
02:00
Beauraing
VS
Grand-Leez

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Eendracht Aalter
VS
Grembergen
01:30
Excelsior Mariakerke
VS
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

01:00
Roeselare Daisel
VS
RC Lauwe
01:00
Rumbeke
VS
Excelsior Zedelgem

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Halkanoras
VS
Ormideia
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Peyia
19:30
APEP
VS
Ethnikos Assias
19:30
MEAP Nisou
VS
Omonia Psevda
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Kouris Erimi
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Elia Lythrodonta

17 France - CFA Group B

00:00
Schiltigheim
VS
Belfort

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Montlucon
VS
Vaulx
00:00
Ain Sud
VS
Moulins Football

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Brest II
VS
Rennes II

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Sarre Union
VS
Nancy II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Edessaikos

251 Italy - Serie C: Girone A

23:30
FeralpiSalò
VS
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Olbia
VS
Pontedera
23:30
Siena
VS
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Catania
VS
Potenza Calcio
23:30
Bari 1908
VS
Latina
23:30
Campobasso
VS
Virtus Francavilla
03:00
Monopoli
VS
Paganese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Cjarlins Muzane
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Carbonia
VS
Team Nuova Florida

1578 Norway - 2. Division

21:00
Arendal
VS
Hødd

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Znicz Pruszków
VS
Bełchatów
18:00
Wigry Suwałki
VS
Kalisz
19:00
Hutnik Krakow
VS
Olimpia Elbląg
19:00
Radunia Stężyca
VS
Garbarnia Kraków
19:00
Sokół Ostróda
VS
Chojniczanka Chojnice
22:00
Stal Rzeszów
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Şomuz Fălticeni
19:00
Bucovina Radauti
VS
Ştiinţa Miroslava
19:00
SJ Vaslui
VS
Hușana Huși
19:00
CSM Bacău
VS
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Dinamo Bacău
VS
Sporting Lieşti
19:00
Metalul Buzău
VS
Aerostar Bacău
19:00
Făurei
VS
Viitorul Ianca
19:00
Otelul
VS
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Înainte Modelu
VS
Popești-Leordeni
19:00
Voluntari II
VS
Agricola Borcea
19:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Afumaţi
19:00
Gloria Albeşti
VS
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Real Bradu
VS
Unirea Bascov
19:00
Progresul Spartac
VS
FCSB II
19:00
Tunari
VS
Flacăra Moreni

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Blejoi Vispeşti
VS
Targu Secuiesc
19:00
Pucioasa
VS
Sepsi II
19:00
Olimpic Cetate
VS
Plopeni
19:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Petrolul Potcoava
VS
Horezu
19:00
Filiaşi
VS
CSM Slatina

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Atlético Arnoia
VS
Ourense CF
01:00
Rápido Bouzas
VS
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 2

01:00
Roces
VS
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cartes
VS
Gimnástica Torrelavega
21:45
Barreda
VS
Torina
00:30
Castro
VS
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Portugalete
22:30
Beasain
VS
Basconia
22:30
Pasaia KE
VS
San Ignacio
23:00
Amurrio
VS
Tolosa
23:00
Lagun Onak
VS
Urduliz
00:00
CD Vitoria
VS
Leioa
00:00
Deusto
VS
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Granollers

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Atzeneta
VS
Roda
22:30
Beniganim
VS
Saguntino
23:15
Jove Espanol
VS
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Mirandés II
VS
Real Ávila
22:00
UD Santa Marta
VS
Arandina
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Bembibre
22:00
Atlético Astorga
VS
Guijuelo
22:00
Numancia II
VS
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

18:30
Intergym
VS
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

22:30
Gerena
VS
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Rotlet Molinar
VS
Soller
22:30
Felanitx
VS
Collerense
22:30
Manacor
VS
Serverense
23:00
Inter Ibiza
VS
Constància
23:30
Son Veri
VS
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
Gran Tarajal
18:00
Arucas
VS
Las Palmas III
00:00
Unión Sur Yaiza
VS
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Cortes
VS
Avance Ezcabarte
22:00
Beti Kozkor
VS
Valle Egüés
22:00
Huarte
VS
Pamplona
23:00
Txantrea
VS
Gares

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Agoncillo
VS
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Albacete II
VS
Conquense
23:00
Hogar Alcarreño
VS
Almansa
23:00
Tarancón
VS
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
Arlanda
VS
Skiljebo
20:00
Lidingö
VS
Sandvikens AIK
20:00
Järfälla
VS
Kvarnsveden
20:00
Gamla Upsala
VS
Enkoping
20:00
Enskede
VS
Karlberg
20:00
Gute
VS
Stocksund
20:00
Stockholm Internazionale
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Ytterhogdal
VS
Skellefteå
18:30
Friska Viljor
VS
Frösö
19:00
Tegs SK
VS
Stöde
22:00
Sandviks
VS
Boden

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

21:00
Hässleholms IF
VS
Solvesborg
21:00
Kristianstad
VS
Asarum
21:00
Balkan
VS
IFK Hässleholm
21:00
Räppe
VS
Nosaby
21:00
Eslov
VS
Prespa Birlik
21:00
Karlshamn
VS
Rosengård
21:00
Karlskrona
VS
Olympic

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Utaş Uşakspor
VS
Eskişehirspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Akhisar Belediyespor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Kırklarelispor
17:00
Tire 1922
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Pendikspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Pazarspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Afjet Afyonspor
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Turgutluspor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Somaspor
VS
Van BB
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Osmanlıspor
VS
Bodrumspor
17:00
Adıyaman 1954
VS
Sivas Belediyespor
17:30
İnegölspor
VS
Sarıyer
19:00
Sakaryaspor
VS
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Çatalcaspor
VS
Bergama Belediyespor
17:00
Elazığspor
VS
Kütahyaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Yeni Altındağ BS
VS
Çarşambaspor
17:00
Kestelspor
VS
68 Aksaray Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Mardin BB
VS
Ceyhanspor
17:00
İçelspor
VS
Tepecikspor
17:00
Erokspor
VS
Karaköprü Belediyespor

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Deportivo Armenio
VS
Talleres Remedios
03:00
San Miguel
VS
Comunicaciones
03:00
Los Andes
VS
Colegiales
03:00
JJ Urquiza
VS
Sacachispas

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
United
VS
Britannia
05:30
La Fama
VS
Nacional

144816 Belize - Premier League

05:00
Garden City
VS
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

08:00
Labasa
VS
Lautoka

862868 Nepal - A Division

14:15
Chyasal Youth Club
VS
Armed Police Force
18:00
Himalayan Sherpa
VS
Manang Marshyangdi

3347 San Marino - Campionato

21:00
Faetano
VS
La Fiorita
21:00
Pennarossa
VS
Murata
21:00
Folgore
VS
Tre Penne
21:00
Cailungo
VS
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
Macarthur

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Gramshi
VS
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Oriku
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Luzi 2008
VS
Internacional Tirana
19:30
Gramozi Ersekë
VS
Sopoti Librazhd
20:30
Bulqiza
VS
Ada Velipojë

99474 World - Friendly International Women

07:00
Nicaragua W
VS
Guatemala W
11:00
ออสเตรเลีย W
VS
สหรัฐอเมริกา W
12:00
เกาหลีใต้ W
VS
นิวซีแลนด์ W
00:00
Mexico W
VS
แคนาดา W
03:00
Ecuador W
VS
อาร์เจนตินา W
05:00
Paraguay W
VS
Peru W

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Thes Sport
VS
Olympic Charleroi
02:00
Heist
VS
Tienen
02:00
Mandel United
VS
Patro Eisden
02:00
Dender
VS
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Bochum U19
VS
Arminia Bielefeld U19
17:00
St. Pauli U19
VS
Magdeburg U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Dresden U19
18:00
Hoffenheim U19
VS
Stuttgart U19
19:00
Oberhausen U19
VS
Paderborn U19
19:00
Nurnberg U19
VS
Augsburg U19
19:00
Ingolstadt U19
VS
Heidenheim U19
19:30
Chemnitzer FC U19
VS
Viktoria Berlin U19
20:00
Hamburger SV U19
VS
Union Berlin U19
20:00
Jena U19
VS
Hertha U19
20:00
Kaiserslautern U19
VS
Stuttgarter Kickers U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Bologna U19
VS
Atalanta U19
17:00
Verona U19
VS
Torino U19
19:00
Juventus U19
VS
Roma U19
21:00
Spal U19
VS
Sassuolo U19

2 Poland - Ekstraliga Women

20:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Rekord Bielsko-Biala W

251 Italy - Primavera 2

17:00
Perugia U19
VS
Frosinone U19
17:00
Pisa U19
VS
Crotone U19
17:00
Salernitana U19
VS
Spezia U19
17:30
Parma U19
VS
Udinese U19
17:30
Ascoli U19
VS
Reggina U19
20:30
Alessandria U19
VS
Virtus Entella U19
20:30
Como U19
VS
Reggiana U19
20:30
Cremonese U19
VS
Cittadella U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Monza U19
20:30
Pordenone U19
VS
Venezia U19
20:30
Lazio U19
VS
Benevento U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
SMS Łódź U18
VS
Zaglebie U18
17:00
Arka Gdynia U18
VS
Warta Poznań U18
18:00
Gornik Z. U18
VS
Wisla U18
18:00
Slask U18
VS
Polonia Warszawa U18
18:15
Cracovia U18
VS
Pogon Szczecin U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Free State Stars
VS
TTM
20:30
Hungry Lions
VS
Black Leopards
20:30
Pretoria Callies
VS
Polokwane City
20:30
TS Sporting
VS
Jomo Cosmos
20:30
Uthongathi
VS
Cape Town All Stars
20:30
Richards Bay
VS
Platinum City Rovers

122 Kosovo - Superliga

19:00
Ulpiana
VS
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Uzwil
VS
Eschen / Mauren
22:00
Solothurn
VS
Buochs
22:00
Schötz
VS
Köniz
22:00
Zug
VS
Wohlen
22:00
Langenthal
VS
Bassecourt
22:00
Luzern II
VS
Höngg
22:00
Balzers
VS
Linth
22:00
Paradiso
VS
Wettswil-Bonstetten
22:00
Echallens
VS
Lancy
22:00
Lausanne II
VS
Bulle
23:00
Münsingen
VS
Grasshopper II
23:00
Freienbach
VS
Baden
23:00
Meyrin
VS
La Sarraz-Eclépens
23:00
Terre Sainte
VS
Naters
23:30
Chênois
VS
Thun II
23:30
Vevey Sports
VS
La Chaux-de-Fonds

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Sion II
22:00
Cham
VS
Étoile Carouge
22:00
Brühl
VS
Breitenrain
22:00
Bavois
VS
Basel II
22:00
YF Juventus
VS
Zürich II
22:30
Young Boys II
VS
Rapperswil-Jona

3126 Luxembourg - National Division

22:00
RM Hamm Benfica
VS
Progrès Niedercorn

191038 Botswana - Premier League

20:30
Gilport Lions
VS
BDF XI
21:00
Galaxy
VS
BR Highlanders
21:00
Prisons XI
VS
Sua Flamingoes
21:00
Police XI
VS
Township Rollers
01:45
Gaborone United
VS
Notwane

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Linare
VS
LMPS
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Liphakoe Football Club

64306 Hong Kong - FA Cup

14:00
Tai Chung
VS
Warriors
16:30
Eastern
VS
HK U23

3039 Togo - Championnat National

22:00
Kakadl
VS
Unisport
22:00
Sara Sport
VS
Binah

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
OH Leuven II
21:00
Eva's Tienen W
VS
Chastre W
21:30
Genk II W
VS
Wuustwezel W
23:00
Gent II W
VS
Famkes Merkem W
23:00
Standard Liège II W
VS
RFC de Liege W
00:30
Anderlecht II W
VS
Kontich W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Famalicão U23
VS
Vitória Guimarães U23
18:00
Vizela U23
VS
Académica U23
18:00
Sporting Braga U23
VS
Leixões U23
18:00
Farense U23
VS
Benfica U23

74505 Qatar - QSL Cup

20:00
Al Wakrah
VS
Al Shamal
22:10
Al Ahli
VS
Al Rayyan

32 Spain - Primera Nacional Femenina

21:30
Racing Santander II W
VS
Osasuna II W
21:30
Arratia W
VS
Bizkerre W
22:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Victoria FC W
22:00
Stadium Casablanca W
VS
Transportes Alcaine II W
22:00
Atlético Madrid III W
VS
Tres Cantos W
22:00
Albacete II W
VS
Toledo W
22:00
Levante II W
VS
Aldaia W
22:00
Murcia Féminas W
VS
Villarreal II W
22:30
Laurus W
VS
Atlético Lince W
23:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Unión Viera W
23:00
Puerto del Carmen W
VS
Las Majoreras W
00:00
Añorga W
VS
Monte W
00:00
Torrelodones W
VS
Samper W
00:00
La Garita W
VS
Orientación Marítima W
00:00
Achamán W
VS
Fundación Tenerife W
00:00
Güímar W
VS
Llamoro W
01:30
Mislata W
VS
Valencia II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

18:30
Crusaders U20
VS
Ballymena United U20
21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Glentoran U20
21:00
Larne U20
VS
Portadown U20
21:00
Linfield U20
VS
Glenavon U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Carrick Rangers U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

18:00
Czech Republic W
VS
เนเธอร์แลนด์ W
19:30
อังกฤษ W
VS
Austria W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Las Zocas U19
VS
Mensajero U19
19:00
Córdoba U19
VS
Sporting Atlético U19
19:00
La Oliva U19
VS
Atlético GC U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
Unión Viera U19
19:00
Tenerife U19
VS
Marino U19
20:00
Almería U19
VS
Recreativo Huelva U19
20:00
Arucas U19
VS
Huracán U19
20:00
Acodetti U19
VS
Victoria U19
21:45
Getxo U19
VS
Danok Bat U19
21:45
Leganés U19
VS
Trival Valderas U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Espanyol U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Real Zaragoza U19
22:00
Flecha Negra U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Cultural Leonesa U19
VS
Getafe U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Conquense U19
22:15
Deportivo La Coruña U19
VS
Val Miñor U19
22:30
Osasuna U19
VS
Txantrea U19
22:30
Oberena U19
VS
Tolosa U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Fuenlabrada U19
22:30
Las Rozas U19
VS
Rayo Majadahonda U19
22:30
FC Cartagena U19
VS
Albacete U19
22:30
Atlético Madrileño U19
VS
Kelme U19
22:45
Covadonga U19
VS
Celta de Vigo U19
23:00
Real Sociedad U19
VS
Villegas U19
23:00
Montecarlo U19
VS
Sabadell U19
23:00
Sanluqueno U19
VS
El Ejido U19
23:00
Alboraya U19
VS
Valencia U19
23:00
Alzira U19
VS
Roda U19
23:00
Talavera U19
VS
Archena U19
23:30
Antiguoko U19
VS
Arenas Getxo U19
23:30
Sant Andreu U19
VS
Girona U19
00:00
Bellvitge U19
VS
Damm U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Castilleja U19
00:00
Águilas SA U19
VS
Sobradillo U19
00:15
Real Oviedo U19
VS
Ural U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aittitos Spata
VS
Proodeftiki

155 Romania - Liga 2

16:00
Unirea Constanța
VS
Viitorul Şelimbăr
16:00
CSM Iaşi
VS
Unirea Dej
16:00
Metaloglobus
VS
Ripensia Timişoara
16:00
Csikszereda
VS
Unirea Slobozia
16:00
Şirineaşa
VS
Dacia Unirea Brăila

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Aviron Bayonnais
VS
Libourne
00:00
Bordeaux II
VS
Anglet Genets
01:00
Bressuire
VS
Tartas-St Yaguen
01:00
Chatellerault
VS
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Corte
VS
Cannes
22:30
Rousset-Ste Victoire
VS
Furiani-Agliani
00:00
Nice II
VS
Cannet Rocheville
00:00
Istres
VS
Consolat Marseille
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

19:00
Racing Club Res.
VS
Lanús Res.
19:00
Platense Res.
VS
Huracán Res.
19:00
Patronato Res.
VS
Godoy Cruz Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Aldosivi Res.
19:00
San Lorenzo Res.
VS
Sarmiento Res.

2507 Gambia - GFA League

01:00
GAMTEL
VS
Waa Banjul Football
03:00
Team Rhino
VS
Wallidan
05:00
Banjul
VS
Sporting Real FC

80 Chile - Segunda División

04:00
San Antonio Unido
VS
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

20:00
Djurgarden W
VS
Bollstanäs W

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Magpies
VS
Glacis United
00:30
Manchester 62
VS
Lions FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Suzuka Unlimited
VS
Iwaki
11:00
Osaka
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Biwako Shiga
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Honda
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Sony Sendai

49477 ไทยลีก 3

15:30
Marines Eureka
VS
Kohkwang
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Rayong United
15:30
Bangkok
VS
Siam
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Samut Prakan
15:30
Inter Bangkok
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Prime Bangkok
VS
Chamchuri United
15:30
Hua Hin City
VS
Chainat United
15:30
Kanjanapat Group
VS
Saraburi United
15:30
Mahasarakham United
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Udon United
VS
Surin Sugar
15:30
Surin
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Surat Thani FC
VS
Pattani
16:00
Chanthaburi
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Sa Kaeo City
VS
Banbueng
16:00
Patong City
VS
Jalor City
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Nara United