lsm99

ตารางบอล 28 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เอฟเวอร์ตัน
21:00
เบิร์นลีย์
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
วัตฟอร์ด
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์แฮม
23:30
เชลซี
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
อาแจกซ์
20:30
ทเวนเต้
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
อูเทรชท์
VS
Heracles Almelo
22:45
ฮีเรนวีน
VS
พีเอสวี
02:00
วิเทสส์
VS
AZ

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
FC Union Berlin
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แซงต์ เอเตียน
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
21:00
บอร์กโดซ์
VS
แบรสต์
21:00
ลอริยองต์
VS
แรนส์
21:00
โมนาโก
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
แร็งส์
VS
Clermont
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
โอลิมปิก ลียง
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
Troyes

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
อูดิเนเซ่
VS
เจนัว
21:00
เอซี มิลาน
VS
ซัสเซาโล่
21:00
Spezia
VS
โบโลญญ่า
00:00
โรม่า
VS
โตริโน่
02:45
นาโปลี
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เรอัล เบติส
VS
เลบันเต้
22:15
เอสปันญ่อล
VS
เรอัล โซเซียดาด
00:30
กาดิซ
VS
แอตเลติโก มาดริด
03:00
เรอัล มาดริด
VS
เซบีย่า

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
11:00
Sagamihara
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
11:00
FC เรียวเคียว
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
เอฮิเมะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
โทชิกิ SC
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

18:00
Chonburi FC
VS
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
PT Prachuap FC
VS
BG Pathum United
18:30
Suphanburi Football Club
VS
True Bangkok United
19:00
Singha Chiangrai United
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

462 England - Fa Trophy

22:00
Kingstonian
VS
Farnborough

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Hamburger SV
VS
Ingolstadt
19:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Hansa Rostock
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

19:00
Osnabrück
VS
Freiburg II
20:00
Viktoria Köln
VS
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hannover 96 II
VS
Oberneuland
20:00
St. Pauli II
VS
Drochtersen / Assel
20:00
VfB Oldenburg
VS
LSK Hansa
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Werder Bremen II
20:00
HSC Hannover
VS
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Auerbach
VS
Tennis Borussia
19:00
Carl Zeiss Jena
VS
Union Fürstenwalde
19:00
Hertha BSC II
VS
Eilenburg
19:00
Lichtenberg
VS
Germania Halberstadt
19:00
Tasmania Berlin
VS
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Homburg
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Schwabmünchen
VS
1860 München II

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Schwachhausen
20:00
Hemelingen
VS
Komet Arsten
20:00
Leher TS
VS
Werder Bremen III
20:00
Vatan Sport
VS
Bremer SV
21:00
Borgfeld
VS
OSC Bremerhaven
21:00
Hastedt
VS
SFL Bremerhaven
21:30
Habenhauser FV
VS
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
HEBC
VS
Süderelbe
20:00
Niendorfer TSV
VS
Osdorf
21:00
TSV Sasel
VS
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
Ginsheim
VS
Waldgirmes
20:30
SV Zeilsheim
VS
Hessen Dreieich
21:00
Eddersheim
VS
Türk Gücü Friedberg

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
Düren Merzenich
VS
Bergisch Gladbach
20:30
Alfter
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Hürth
VS
Frechen
21:00
Hennef 05
VS
Borussia Freialdenhoven
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Wesseling-Urfeld
21:00
Pesch
VS
Siegburger SV
21:00
Deutz
VS
Eilendorf
21:30
VfL Vichttal
VS
SV Breinig
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Fortuna Köln II

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Monheim
VS
Velbert
21:00
Germania Ratingen
VS
TVD Velbert
21:00
Schonnebeck
VS
Cronenberger SC
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Union Nettetal
21:00
SF Niederwenigern
VS
Dusseldorf-West
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Sterkrade-Nord
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
Hilden
VS
Kleve
21:30
FSV Duisburg
VS
Meerbusch
21:30
FC M'gladbach
VS
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
BW Lohne
VS
Heeslinger SC
20:00
Spelle-Venhaus
VS
Eintracht Celle
20:00
Germania Egestorf
VS
Eintracht Northeim
20:00
SVG Göttingen
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Arminia Hannover
VS
Lupo-Martini
20:00
Gifhorn
VS
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Stern
VS
Pampow
19:00
CFC Hertha
VS
BSC Süd 05
19:00
Victoria Seelow
VS
Rostocker FC
19:30
Eintracht Mahlsdorf
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Staaken
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Krieschow
19:00
Wacker Nordhausen
VS
VfL Halle
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Budissa Bautzen
VS
FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Röchling Völklingen
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Todesfelde
VS
Eutiner SV
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Dornbreite Lubeck
20:00
Eckernforder SV
VS
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Victoria Clarholz
VS
Gütersloh
20:30
ASC Dortmund
VS
Preußen Münster II
20:30
Westfalia Rhynern
VS
Meinerzhagen
20:30
Eintracht Rheine
VS
Sprockhövel
20:30
Wattenscheid 09
VS
Hammer SpVg
20:30
Schermbeck
VS
Sportfreunde Siegen
20:30
Kaan-Marienborn
VS
TuS Haltern
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Erndtebrück
20:45
Ennepetal
VS
Vreden

2454 Albania - Superliga

19:45
Kukësi
VS
Egnatia Rrogozhinë
19:45
Dinamo Tirana
VS
Kastrioti Krujë

919 Armenia - Premier League

18:00
Ararat-Armenia
VS
Van
21:00
Pyunik
VS
Urartu

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
Austria Wien
VS
Sturm Graz
20:30
Hartberg
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Ried
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Vorwärts Steyr
VS
SV Horn II

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Sumqayıt
VS
Zira

556 Belgium - Pro League

19:30
เกงค์
VS
คลับ บรูกก์
22:00
Zulte-Waregem
VS
Beerschot-Wilrijk
00:30
เกนท์
VS
Standard Liège
03:00
Antwerp
VS
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

22:00
Royal Excel Mouscron
VS
Lierse Kempenzonen
02:00
RWDM
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Rudar Prijedor
VS
Sloga
21:00
Radnik Bijeljina
VS
Borac Banja Luka
21:00
Siroki Brijeg
VS
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

20:15
Lokomotiv Sofia 1929
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:30
Dobrudzha 1919
VS
Etar

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Šibenik
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

00:30
AEL
VS
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Olympiada Lympion
VS
Ayia Napa
19:30
Ahironas
VS
Enosis
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Hradec Králové
VS
Karviná
21:00
Jablonec
VS
Mladá Boleslav
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Teplice
00:00
Sparta Praha
VS
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Viktoria Žižkov
VS
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
OB
VS
Nordsjælland
20:00
Viborg
VS
SønderjyskE
22:00
Brøndby
VS
Randers
00:00
AaB
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

20:00
Esbjerg
VS
Nykøbing
21:00
Horsens
VS
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Trans
VS
Levadia
20:00
Flora
VS
Paide

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:30
Reims Sainte-Anne
VS
Magny Renaissance
19:30
Chemin Bas d'Avignon
VS
Agde
19:30
Versailles
VS
Poissy
19:30
Chatou
VS
C' Chartres
19:45
Trélissac
VS
ตูลูส
20:00
Salouël
VS
Wasquehal
20:00
Panazol
VS
Angoulême
20:00
Perros-Louannec
VS
Vitré
20:30
Trégunc
VS
La Roche
21:00
Chauvigny
VS
Le Havre

125 Greece - Super League

20:00
โอลิมเปียกอส
VS
Volos NFC
20:00
OFI
VS
Ionikos
00:30
Panathinaikos
VS
Panaitolikos
00:30
PAOK
VS
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Debrecen
VS
Paksi SE
21:45
Puskás
VS
Zalaegerszegi TE
00:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
III. Kerületi TUE
19:00
Győri ETO
VS
Szeged 2011
19:00
Szolnoki MÁV
VS
Tiszakecske
23:00
Békéscsaba
VS
Budafoki MTE
23:00
Pécsi MFC
VS
Dorogi
23:00
Siófok
VS
Szentlőrinc SE
23:00
Vasas
VS
Budaörs
23:00
Csákvári TK
VS
Soroksár SC
23:00
Diósgyőr
VS
Ajka

455 Republic of Ireland - FAI Cup

23:00
Bohemians
VS
St Patrick's

802 Israel - Ligat ha'Al

01:15
Hapoel Haifa
VS
Maccabi Tel Aviv
01:45
Hapoel Tel Aviv
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

02:30
Como
VS
ปาร์มา

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Shkupi
VS
Struga
19:00
Pelister
VS
Skopje
19:00
Makedonija
VS
Skendija 79
19:00
Bregalnica Stip
VS
Borec
19:00
Tikves
VS
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

20:00
Gzira United
VS
Gudja United
22:00
Hamrun Spartans
VS
Santa Lucia
00:00
Balzan
VS
Hibernians

2756 Malta - First Division

20:00
St. Andrews
VS
Luqa
21:00
Qrendi
VS
Tarxien Rainbows
00:00
Vittoriosa Stars
VS
Melita
01:00
Mqabba
VS
Zejtun Corinthians

2345 Moldova - National Division

18:00
Milsami
VS
Floreşti
22:00
Sheriff
VS
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Mladost Ljeskopolje
21:00
Dečić
VS
Petrovac
22:00
Budućnost
VS
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

19:00
Kom
VS
Cetinje
19:00
Mladost
VS
Jedinstvo
19:00
Igalo
VS
Bokelj

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Haugesund
VS
Sandefjord
23:00
Kristiansund
VS
Viking
23:00
Mjøndalen
VS
Sarpsborg 08
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Bodø / Glimt
23:00
Tromsø
VS
Stabæk
01:00
Brann
VS
Molde

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Wisła Płock
VS
Cracovia Kraków
21:00
Lech Poznań
VS
Warta Poznań
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

18:40
Tychy 71
VS
Resovia Rzeszów
21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Polkowice
00:00
Widzew Lodz
VS
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Marítimo
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
01:00
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Tondela
03:30
ปอร์โต้
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Feirense
VS
Porto II
21:00
Rio Ave
VS
Nacional
22:30
Leixões
VS
Trofense
02:30
Académica
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

22:30
Botoşani
VS
Voluntari
01:15
Universitatea Craiova
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
FK Nizjni Novgorod
VS
Krylya Sovetov
20:30
Rubin Kazan'
VS
Dinamo Moskva
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Livingston
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
เซลติก
VS
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

19:00
Radnički Niš
VS
Radnik Surdulica
19:00
Kolubara
VS
Bačka Topola
20:25
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Spartak Subotica
22:30
Voždovac
VS
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Železničar Pančevo
VS
Zlatibor Čajetina
21:00
Javor Ivanjica
VS
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Spartak Trnava
VS
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Banska Bystrica
VS
Rohožník

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Bravo
VS
Koper
02:15
Mura
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
Krka
VS
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เลกาเนส
VS
พัลมาส
22:00
Amorebieta
VS
เรอัลซาราโกซา
22:00
UD Ibiza
VS
Ponferradina
00:15
เตเนริเฟ
VS
Real Sociedad II

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

21:00
Degerfors
VS
Norrköping
21:00
Djurgården
VS
Varberg BoIS
21:00
IFK Göteborg
VS
Östersunds FK
23:30
Halmstad
VS
Hammarby
23:30
Kalmar
VS
มัลโม่

62 Switzerland - Super League

20:15
Zürich
VS
ยังบอยส์
22:30
Lausanne Sport
VS
Servette
22:30
Luzern
VS
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gaziantep F.K.
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Fatih Karagümrük
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Sivasspor
VS
Hatayspor
23:00
Yeni Malatyaspor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Ümraniyespor
23:00
Altınordu
VS
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

19:00
Inhulets
VS
ชัคตาร์
22:00
Rukh Vynnyky
VS
Metalist 1925 Kharkiv
00:30
Kolos Kovalivka
VS
Veres

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
AFSK Kyiv
VS
Chernihiv

44 Argentina - Superliga

07:30
Estudiantes
VS
Vélez Sarsfield
03:00
Rosario Central
VS
River Plate
05:15
Defensa y Justicia
VS
Colón
05:15
Argentinos Juniors
VS
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Torneo Federal B

07:00
Huracan Tres Arroyos
VS
Sporting Punta Alta
21:00
Bella Vista Tucuman
VS
Unión del Norte
03:00
Dep. Bañado de Ovanta
VS
Defensores Esquiú
03:00
Los Andes Guandacol
VS
Americo Tesorieri
03:00
Las Palmas Argentina
VS
9 de Julio Morteros
03:00
Escuela Presidente Roca
VS
Unión Oncativo
03:00
Olimpia San Antonio
VS
Bartolomé Mitre
03:00
Santo Pipó
VS
Guaraní A. Franco
03:00
9 de Julio Clorinda
VS
Primero de Mayo
03:00
Atlético Falucho
VS
Pabellón Argentino
03:00
Fontana
VS
Sportivo Cultural
03:00
Ferrocarril Belgrano
VS
Juventud Puerto Tirol
03:00
Ferroviario Corrientes
VS
Huracán Goya
03:00
Puente Seco
VS
Defensores San Roque
03:00
Belgrano Paraná
VS
Don Bosco Paraná
03:00
Deportivo Santa Catalina
VS
Terry
03:00
AH Zapla
VS
Ciudad de Nieva
03:00
San Agustín
VS
San Martín Salta
03:00
San Isidro
VS
Juventud Unida RL
03:00
La Merced Salta
VS
Juventud Antoniana
03:00
Atlético Amalia
VS
Deportivo Llorens
03:00
Huracán San Luis
VS
San Martín Merlo
03:00
Naschel Unidos
VS
Pedernales Unidos
03:00
Andes Talleres
VS
FADEP
03:00
Deportivo Malargüe
VS
Sportivo Balloffet
03:00
San Martín Rodeo
VS
Trinidad San Juan
03:00
Sportivo del Carril
VS
Angaqueros del Sud
03:00
Deportivo Zoe
VS
José C. Paz
03:00
Alumni Los Hornos
VS
Defensores Glew
03:00
Unidos Lisandro Olmos
VS
Estrella de Berisso
03:00
Las Campanas
VS
Sportivo Baradero
03:00
SATSAID
VS
Deportivo Metalúrgico
03:00
Colón Chivilcoy
VS
Compañia General
03:00
Argentino Oeste
VS
Argentino Rancagua
03:00
Academia Mascherano
VS
Rivadavia Lincoln
03:00
Def. Pico Truncado
VS
Independiente Pto. SJ
03:00
Boxing Club
VS
Banfield Puerto Deseado
03:00
Jorge Newbery CR
VS
CAI
03:00
J.J. Moreno
VS
Germinal de Rawson
03:00
Gaimán
VS
Racing Trelew
03:00
Deportivo Rincón
VS
Pacífico Neuquen
03:00
Chicago Bariloche
VS
Fontana Trevelin
03:00
La Amistad
VS
Deportiva Catriel
03:00
Deportivo La Adela
VS
Deportivo Roca
03:15
Sol de América
VS
Recreativo Juventud
03:15
Tiro Gimnasia San Pedro
VS
Redes de la Patria
03:30
Unión Santiago
VS
San Martín El Ojito
03:30
Unión Bobadal
VS
Sarmiento de La Banda
03:30
General Paz Juniors
VS
Deportivo Colón
03:30
Comercio
VS
San Jorge HC
03:30
Santa María de Oro
VS
Deportivo América
03:30
Def. Fraile Pintado
VS
Gimnasia y Tiro Orán
03:30
Unión Madereros
VS
Sportivo Alberdi
03:30
San Martín Mendoza
VS
Gutiérrez
03:30
Hipolito Yrigoyen SJ
VS
Atlético Peñaflor
03:30
Atlético Miramar
VS
Colón San Justo
03:30
Centenario
VS
Atletico Maronese
03:45
San Jorge Villa Elisa
VS
Deportivo Achirense
04:00
Atlético Policial
VS
Racing Belén
04:00
Coronel Daza
VS
San Lorenzo Alem
04:00
Barrio Argentino
VS
San Francisco La Rioja
04:00
Huracán Las Breñas
VS
Atlético Alvear
04:00
Cañonazo Lavalle
VS
San Jorge de Almagro
04:00
Atlético Paraná
VS
Atlético San Martín
04:00
Monterrico San Vicente
VS
Talleres de Perico
04:00
Atlético Normal Rosarino
VS
Deportivo El Galpón
04:00
Sportivo Pueyrredón
VS
Alianza Futbolística
04:00
Indep. Calle Larga
VS
Vialidad Nacional
04:00
El Porvenir Mendoza
VS
Argentino Gen. Alvear
04:00
Juventud Alianza
VS
Atlético Colón Junior
04:00
Atlético San Jorge
VS
Argentino San Carlos
04:00
9 de Julio Chacabuco
VS
Villa Belgrano Junin
04:00
Atlético Camioneros
VS
Camioneros Ushuaia
04:30
Atenas
VS
Toro
04:30
Sarmiento Leones
VS
Deportivo Universitario
05:00
Deportivo Brinkmann
VS
Avellaneda
05:00
Atlético Ticino
VS
Defensores SA Litín
05:15
Atlético Carcarañ
VS
Union de Álvarez
05:30
Defensores de Salto
VS
El Frontón
05:30
Ferro Carril Sud
VS
Embajadores
06:00
Argentino Monte Maíz
VS
Acción Juvenil
06:00
Villa Plomo Serrano
VS
Olimpo Laborde
06:00
Andino
VS
Unión Machigasta
06:00
Deportivo Victoria
VS
Comunicaciones Mercedes
06:00
Pacifico FC
VS
Ferro Carril Oeste GA
06:00
PSM Fútbol
VS
Campaña
06:00
9 de Julio Rafaela
VS
Unión y Juventud
06:15
9 Julio Rio Tercero
VS
Juventud Unida RC
06:15
Juventud Pergamino
VS
Sportivo Barracas Colón
06:15
Liniers Bahía Blanca
VS
Huracán Ingeniero White
06:30
Arsenal Viale
VS
Caballu

5 Brazil - Serie A

07:30
São Paulo
VS
Sport Recife
02:00
Corinthians
VS
Athletico PR
02:00
Atlético Mineiro
VS
Fluminense
05:00
Internacional
VS
Santos

5 Brazil - Serie B

02:00
Botafogo
VS
Guarani
02:00
Goiás
VS
Brusque
02:00
Londrina
VS
Vasco da Gama
02:00
CSA
VS
Brasil de Pelotas
02:00
Operário PR
VS
CRB
02:00
Avaí
VS
Sampaio Corrêa
02:00
Vitória
VS
Vila Nova
02:00
Remo
VS
Confiança

80 Chile - Primera Division

22:00
Santiago Wanderers
VS
Audax Italiano
04:00
Unión La Calera
VS
La Serena
04:00
Colo-Colo
VS
Unión Española
04:00
Curicó Unido
VS
Palestino
04:00
Universidad Católica
VS
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Atlético Nacional
VS
Junior
06:00
América de Cali
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

01:30
Leones FC
VS
Real Cartagena
03:30
Unión Magdalena
VS
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
San Carlos
VS
Grecia
00:00
Alajuelense
VS
Pérez Zeledón
04:00
Guanacasteca
VS
Deportivo Saprissa
04:00
Cartaginés
VS
ADR Jicaral
04:00
Guadalupe
VS
Santos de Guápiles
04:00
Sporting San José
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Emelec
VS
Manta
08:00
Guayaquil City
VS
Aucas
08:00
Delfin
VS
Mushuc Runa
08:00
Olmedo
VS
Orense
08:00
Deportivo Cuenca
VS
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Cotzumalguapa
23:00
Cobán Imperial
VS
Municipal
23:00
Nueva Concepción
VS
Solola
01:00
Achuapa
VS
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

02:00
Mictlán
VS
Mixco

458 Mexico - Liga MX

08:00
América
VS
Pumas UNAM
10:05
Atlas
VS
มอนเตอร์เรย์

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Managua
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Guaireña
VS
Guaraní
05:00
Cerro Porteño
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

03:00
Sporting Cristal
VS
Alianza Lima

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
รีล ซอลต์ เลค
05:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
Nashville SC

146 South Africa - Premier League

20:30
Golden Arrows
VS
Baroka
20:30
Royal AM
VS
Stellenbosch
20:30
Moroka Swallows
VS
Kaizer Chiefs
22:30
Maritzburg United
VS
AmaZulu

911 Angola - Girabola

21:30
Desportivo Huíla
VS
Recreativo da Caála
22:30
Progresso
VS
Petro de Luanda

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Douanes
VS
RC Bobo-Dioulasso
22:30
วิเทสส์
VS
ASFB
00:45
USFA
VS
ASFA-Yennenga

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
ES Bafing

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
Elmina Sharks
22:00
Bechem United
VS
Dreams
22:00
Real Tamale
VS
Ashanti Gold
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Accra Lions
22:00
King Faisal
VS
Medeama
22:00
Karela
VS
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Wakirya
VS
Fello Star

1179 Kenya - Premier League

17:00
Wazito
VS
Leopards
19:00
Police
VS
Talanta

16175 Libya - Premier League

06:00
Al-Ittihad
VS
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

22:45
US Bougouba
VS
COB
06:00
Stade Malien Bamako
VS
ASOM

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Chabab Ben Guerir
VS
Moghreb Tétouan
21:30
Olympique Dcheïra
VS
AS Salé
21:30
JSM Laâyoune
VS
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

23:30
ASEC Ndiambour
VS
Gorée
23:30
CNEPS Excellence
VS
Generation Foot
23:30
Guédiawaye
VS
Douanes

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

23:00
Dodoma Jiji
VS
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

20:00
Green Eagles
VS
Green Buffaloes
20:00
Buildcon
VS
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

17:00
UE Santa Coloma
VS
Sant Julià
19:30
Ordino
VS
Carroi
22:00
Engordany
VS
FC Santa Coloma
00:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

17:00
FC Santa Coloma II
VS
La Massana
19:30
UE Santa Coloma II
VS
Engordany II
21:30
Jenlai
VS
Encamp
00:30
Atlètic Club II
VS
UE Sant Julia II

21462 Kuwait - Division 1

21:20
Al Sulaibikhat
VS
Al Jahra
21:20
Khaitan
VS
Burgan

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:30
Abha
VS
Al Hilal

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Devonshire Cougars
VS
Somerset Trojans
02:00
Dandy Town Hornets
VS
Somerset Eagles
02:00
X-Roads Warriors
VS
PHC Zebras
02:00
Devonshire Colts
VS
Southampton Rangers

5618 China PR - League One

14:00
Zibo Sunday
VS
Jiangxi Liansheng
18:30
Heilongjiang Lava Spring
VS
Nanjing City

64306 Hong Kong - First Division

12:30
South China
VS
Yuen Long
12:30
Happy Valley
VS
Citizen AA
14:30
Eastern District
VS
Wofoo Tai Po
14:30
Sham Shui Po
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
Wong Tai Sin
VS
Central & Western
14:30
North District
VS
Hoi King
14:30
Wing Yee
VS
Shatin

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Bengaluru
VS
Kerala Blasters

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Manipur
VS
Nagaland
11:00
Daman & Diu
VS
Dadra and Nagar Haveli
16:00
Assam
VS
Meghalaya
16:00
Mizoram
VS
Tripura
16:30
Gujarat
VS
Goa FT

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Daegu
VS
Jeonbuk Motors
12:40
Suwon Bluewings
VS
Ulsan
14:30
Incheon United
VS
Pohang Steelers
14:30
Seoul
VS
Gangwon

52126 Pakistan - Premier League

13:00
Pakistan Navy
VS
Pakistan Army

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Phú Thọ
VS
Công An Nhân Dân
15:30
Dak Lak
VS
Pho Hien
16:00
Hue
VS
Long An
16:00
Phu Dong
VS
Bình Phước
17:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Can Tho
18:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

03:00
Dock Sud
VS
Berazategui

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:00
Centro Español
VS
Defensores de Cambaceres

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

18:30
Hollandia
VS
ADO '20
20:00
Hoogland
VS
USV Hercules
20:00
Dongen
VS
GVV Unitas
20:00
DEM
VS
Blauw Geel '38
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Westlandia
20:30
HSC '21
VS
OSS '20
20:30
Groene Ster
VS
HV & CV Quick
20:30
OFC Oostzaan
VS
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Royal Pari
VS
Real Potosí
04:15
Wilstermann
VS
Bolívar

147 - CAF Confederations Cup

19:00
Tusker
VS
CS Sfaxien
20:00
Zanaco
VS
Binga
20:00
Simba
VS
Red Arrows
20:00
APR
VS
RSB Berkane
20:00
Royal Leopards
VS
JS Kabylie
21:00
TP Mazembe
VS
Marumo Gallants FC
21:30
Otôho d'Oyo
VS
Gor Mahia
22:00
Hearts of Oak
VS
JS Saoura
22:00
Rivers United
VS
Al Masry
22:00
Maniema Union
VS
Pyramids FC
22:30
USGN
VS
Motema Pembe
23:00
ASEC Mimosas
VS
Interclube
23:00
Nouadhibou
VS
Cotonsport
23:00
Stade Malien Bamako
VS
Al Ahli Tripoli
23:00
LPRC Oilers
VS
Orlando Pirates
01:00
Al-Ittihad
VS
Enyimba

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Rebecq
VS
Waremme
20:30
Solières Sport
VS
Hamoir
20:30
Warnant
VS
Jette
21:00
Acren
VS
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:30
Merelbeke
VS
Dikkelvenne
21:00
Gullegem
VS
Oudenaarde
21:00
Toekomst Menen
VS
Ronse

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Londerzeel
VS
Diegem Sport
21:00
Olympia Wijgmaal
VS
KSC City Pirates
21:00
Cappellen
VS
Spouwen-Mopertingen
21:00
Bocholt
VS
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Jong Lede
VS
FC Lebbeke
20:30
Eppegem
VS
Lochristi
20:30
Voorde Appelterre
VS
Sint-Niklaas
20:30
Erpe-Mere United
VS
VW Hamme
21:00
Avanti
VS
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Berlaar-Heikant
VS
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Binche
VS
Braine
20:30
Gosselies Sports
VS
Ostiches
20:30
Entité Manageoise
VS
Schaerbeek-Evere
21:30
SG-Tertre-Hautrage
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Huy
VS
Jodoigne
20:30
Mormont
VS
Aywaille
20:30
Stade Disonais
VS
Wanze / Bas-Oha
20:30
Herstal
VS
Gouvy
20:30
Raeren-Eynatten
VS
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Vosselaar
VS
Rapid Leest
20:30
Ranst
VS
Eendracht Zoersel
21:00
Kalmthout
VS
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Liedekerke
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Linden
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Huldenberg
20:30
SC Aarschot
VS
Wambeek
20:30
Veltem
VS
Grimbergen
20:30
Borght-Humbeek
VS
Houtem-Oplinter
20:30
Stade Everois
VS
Léopold
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Tubize II
20:30
Union Lasne-Ohain
VS
Nivellois
20:30
Etterbeek
VS
Sportive Brainoise
21:00
Melsbroek
VS
Bertem-Leefdaal
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Stade Bierbeek
21:00
NSeth Berchem
VS
Saint-Josse
21:00
BX Brussels
VS
Grez-Doiceau
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Genappe

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Morlanwelz
VS
Snef-Tyber
20:30
Péruwelz
VS
Hornu
20:30
Houdeng
VS
Excelsior Biévène
20:30
Soignies Sports
VS
Solre-sur-Sambre
20:30
Montignies
VS
Le Roeulx
20:30
RAS Monceau
VS
Belœil
23:30
Molenbaix
VS
Antoing

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
La Calamine
VS
Mélen-Micheroux
20:30
UCE Liège
VS
Pontisse Cite
20:30
JS Fizoise
VS
Malmundaria
20:30
FC Du Geer
VS
Ster-Francorchamps
20:30
Rechain
VS
Aubel
20:30
Elsautoise
VS
Sprimont-Comblain II
20:30
Beaufays
VS
Weywertz
20:30
Jehaytois
VS
Etoile de Faimes

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Torpedo Hasselt
VS
Alken
20:30
Zepperen-Brustem
VS
Zonhoven United
20:30
Bregel Sport
VS
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
Meux II
VS
Chevetogne
20:30
Malonne
VS
Flavion-Morialmé
20:30
Andennais
VS
Nismes
20:30
Fernelmont-Hemptinne
VS
Loyers
20:30
Condruzien
VS
US Dinantaise
21:00
Biesme
VS
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
SK Denderhoutem
VS
Latem
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Eendracht Zele
20:30
HO Kalken
VS
Munkzwalm
20:30
Elene-Grotenberge
VS
Berlare
20:30
Dendermonde
VS
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Lauwe
VS
Meulebeke
20:30
Wielsbeke
VS
Oostnieuwkerke
21:00
Blankenberge
VS
Eendracht Wervik
21:00
SC Zonnebeke
VS
Racing Waregem
21:00
Sparta Heestert
VS
Diksmuide

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Digenis Morphou
VS
AE Zakakiou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Saint-Étienne II
VS
Limonest

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Amneville
VS
Prix-lès-Mézières
20:30
Strasbourg II
VS
Saint-Louis Neuweg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Aris Avato
VS
Thermaikos Thermis
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Pandramaikos
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Doxa Dramas
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Orfeas Xanthi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
PAO Vardas
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Panachaiki
VS
Nafpaktiakos
20:00
Diavolitsi
VS
Anagennisi Artas
20:00
Panegialios
VS
Diagoras Vrachneika
20:00
Tilikratis
VS
Panagriniakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Nea Artaki
20:00
Atalanti
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Thiseas Agria
VS
Amvrysseas
20:00
Atromitos Palamas
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Elassona
VS
Ipato
20:00
Iraklis Larissa
VS
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Agios Matthaios
VS
Pontion Karagiannion
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Kozani
VS
Lefkimmi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Aris Skalas
20:00
AE Mykonos
VS
Fostiras
20:00
Santorini 2020
VS
Ilioupoli
20:00
Panarkadikos
VS
Ermis Meligous
20:00
Charavgiakos
VS
Agios Ierotheos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Almyros Gaziou
VS
Panionios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Gyori ETO II
VS
Papai Perutz
17:00
Gyirmót II
VS
Balatonfuredi
17:00
Puskás II
VS
Nagykanizsai ULE
19:00
Veszprém
VS
Érdi VSE
19:00
Kelen
VS
Tatabánya
19:00
MTE 1904
VS
Andráshida
19:00
Gardony
VS
Kaposvári Rákóczi
19:00
Zalaegerszegi TE II
VS
BVSC
19:00
Komárom
VS
SC Sopron
22:00
Bicskei
VS
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone A

23:30
Fiorenzuola
VS
Legnago Salus
23:30
Juventus U23
VS
Virtus Verona
23:30
Lecco
VS
Südtirol
23:30
Mantova
VS
Renate
23:30
Calcio Padova
VS
Pro Vercelli
23:30
Pro Sesto
VS
Trento Calcio 1921
23:30
Seregno
VS
Giana Erminio
23:30
Triestina
VS
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Montevarchi
VS
Vis Pesaro
20:30
Carrarese
VS
Teramo
20:30
Fermana
VS
Imolese
20:30
Gubbio
VS
Ancona
20:30
Pescara
VS
Lucchese
20:30
Reggiana
VS
Viterbese
20:30
Virtus Entella
VS
Cesena
20:30
Modena
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
ACR Messina
VS
Fidelis Andria
20:30
Foggia
VS
Vibonese
20:30
Nuova Monterosi
VS
Catanzaro
20:30
Picerno
VS
Palermo
20:30
Turris
VS
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Sestri Levante
20:30
Asti
VS
Caronnese
20:30
Borgosesia
VS
Casale
20:30
Chieri
VS
PDHAE
20:30
Città di Varese
VS
Sanremo
20:30
Gozzano
VS
Fossano
20:30
Lavagnese
VS
Derthona
20:30
Ligorna
VS
RG Ticino
20:30
Novara
VS
Saluzzo
21:00
Pro Imperia
VS
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Sona
20:30
Breno
VS
Castellanzese
20:30
Olginatese
VS
Sangiuliano City
20:30
Desenzano Calvina
VS
Brusaporto
20:30
Caravaggio
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Casatese
VS
Pontisola
20:30
Crema
VS
Legnano
20:30
Folgore Caratese
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Real Calepina
VS
Leon
20:30
Adrense
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Caldiero Terme
VS
Cartigliano
20:30
Marignanese
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Ambrosiana
20:30
Dolomiti Bellunesi
VS
Adriese
20:30
Spinea
VS
Clodiense
20:30
Levico
VS
San Martino Speme
20:30
Luparense
VS
Este
20:30
Mestre
VS
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Athletic Carpi
VS
Alcione
20:30
Bagnolese
VS
Real Forte Querceta
20:30
Forlì
VS
Progresso
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Aglianese
20:30
Lentigione
VS
Correggese
20:30
Prato
VS
Borgo San Donnino
20:30
Rimini
VS
Ravenna
20:30
Sasso Marconi
VS
Mezzolara
20:30
Seravezza
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Tritium
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
Gavorrano
20:30
Flaminia
VS
Montespaccato
20:30
Lornano Badesse
VS
FC Rieti
20:30
Pianese
VS
Sangiovannese
20:30
Poggibonsi
VS
Arezzo
20:30
Pro Livorno
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Scandicci
VS
Foligno
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Cascina
20:30
Unipomezia
VS
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Fano
VS
Pineto
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Tolentino
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Atletico
20:30
Chieti
VS
San Nicolò
20:30
Nereto
VS
Trastevere
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Recanatese
20:30
Vastese
VS
Montegiorgio
20:30
Vastogirardi
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
Matese
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Cassino
20:30
Aprilia
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Atletico Uri
VS
SSC Giugliano
20:30
Gladiator
VS
Sassari Torres
20:30
Muravera
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Insieme Formia
VS
Lanusei
20:30
Latte Dolce
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Vis Artena
VS
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Nardò
20:30
Brindisi
VS
Bisceglie
20:30
San Giorgio
VS
Nola 1925
20:30
Francavilla
VS
Gravina
20:30
Nocerina
VS
Lavello
20:30
Rotonda
VS
Casarano
20:30
Sorrento
VS
Team Altamura
20:30
Mariglianese
VS
Casertana
20:30
Virtus Matino
VS
Audace Cerignola
21:00
Molfetta Calcio
VS
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cavese
VS
Aversa Normanna
20:30
Acireale
VS
Portici
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Gelbison
20:30
Trapani 1905
VS
San Luca
20:30
Paternò
VS
FC Messina
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Castrovillari
20:30
Rende
VS
Licata
20:30
Sancataldese
VS
Biancavilla
20:30
Troina
VS
Giarre
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Lamezia Terme

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Śląsk Wrocław II
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Wisła Puławy
VS
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Maria da Fonte
VS
Vianense
22:00
Forjães SC
VS
Marítimo II
22:00
Merelinense
VS
Camacha
22:00
Os Limianos
VS
Vilaverdense
23:00
União Madeira
VS
Pedras Salgadas

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Berço
VS
Mirandela
22:00
Amarante
VS
Paredes
22:00
Vila Real
VS
Vila Mea
22:00
Macedo Cavaleiros
VS
AR São Martinho
22:00
Santa Marta Penaguião
VS
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

20:00
Gondomar
VS
Salgueiros
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
Gouveia
22:00
Espinho
VS
União de Coimbra
22:00
Leca
VS
Ferreira de Aves
22:00
Castro Daire
VS
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Condeixa
VS
Vitória de Sernache
22:00
Praiense
VS
Uniao Idanhense
22:00
Peniche
VS
Sertanense
22:00
Oleiros
VS
Marinhense
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Pero Pinheiro
VS
O Elvas
22:00
Sintrense
VS
CF Os Belenenses
22:00
Coruchense
VS
Sacavenense
23:00
Operário
VS
Loures
23:00
Rabo Peixe
VS
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Lagos
VS
Uniao Montemor
22:00
FC Barreirense
VS
Moncarapachense
22:00
Louletano
VS
Pinhalnovense
22:00
FC Serpa
VS
Juventude Evora
22:00
Imortal Albufeira
VS
Olhanense

32 Spain - Tercera - Group 1

18:30
Silva
VS
Choco
22:00
Villalbés
VS
Noia
22:30
Arzúa
VS
Deportivo La Coruña II
22:30
Alondras
VS
Juvenil Ponteareas
23:00
Estradense
VS
Polvorín
23:00
Somozas
VS
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Praviano
VS
Lenense
18:00
Langreo II
VS
Luarca
18:00
Sporting Gijon II
VS
Real Titánico
18:00
Llanes
VS
Mosconia
18:00
Covadonga
VS
Real Oviedo II
21:45
Colunga
VS
Gijon Industrial
22:00
Tuilla
VS
Lealtad
23:00
L'Entregu
VS
Navarro
23:30
Caudal
VS
San Martin

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Cultural Guarnizo
VS
Atlético Albericia
17:45
Siete Villas
VS
Naval
23:00
Colindres
VS
Selaya
23:00
Textil Escudo
VS
Samano
23:00
Vimenor
VS
Noja

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Santutxu
VS
Durango
18:00
Deportivo Alaves II
VS
Beti Gazte
23:00
Barakaldo
VS
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Pobla Mafumet
VS
San Cristobal
18:00
Girona II
VS
Grama
18:00
Manresa
VS
Ascó
18:00
Castelldefels
VS
Peralada
18:30
Figueres
VS
Guineueta
22:30
Olot
VS
L'Hospitalet
00:00
Vilassar Mar
VS
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Castellon II
VS
Hércules II
18:00
Valencia II
VS
Torrellano
22:30
Elche II
VS
Silla
22:30
Villajoyosa
VS
Callosa Deportiva
23:00
Orihuela
VS
Acero
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
RSD Alcalá
17:30
Trival Valderas
VS
Villaviciosa Odón
17:30
Parla
VS
Complutense
17:30
Getafe II
VS
Pozuelo Alarcón
17:30
Alcorcón II
VS
Carabanchel
17:30
Torrejón
VS
Atlético Madrid II
18:00
Ursaria
VS
Moratalaz
18:00
Tres Cantos
VS
Alcobendas Sport
18:00
Las Rozas
VS
Colonia Moscardo
22:30
Galapagar
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

22:15
Atlético Tordesillas
VS
Palencia CF
22:30
Ciudad Rodrigo
VS
Cultural Leonesa II

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
At. Malagueño
18:00
Almería II
VS
Real Jaén
18:00
Marbella
VS
Huétor Tájar
23:00
El Palo
VS
UD San Pedro
23:00
Alhaurín
VS
Atlético Porcuna
23:30
Torreperogil
VS
Motril
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Los Barrios
VS
Utrera
18:00
Sevilla III
VS
Lucena
18:00
Conil
VS
Antoniano
18:00
Cabecense
VS
Xerez
22:30
Cartaya
VS
Recreativo Huelva
22:30
Puente Genil
VS
Ceuta II
23:00
Pozoblanco
VS
Tomares

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Campos
VS
Portmany
18:00
Mercadal
VS
Santanyi
18:00
San Rafael
VS
Poblense
21:30
Murense
VS
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenerife II
VS
Marino
19:00
Herbania
VS
Villa Santa Brígida
19:00
Las Zocas
VS
La Cuadra
19:00
Vera
VS
Lanzarote
19:00
Buzanada
VS
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Huércal-Overa
VS
Yeclano
18:00
El Palmar
VS
Cartagena II
18:00
Real Murcia II
VS
Racing Murcia
18:00
UCAM Murcia II
VS
CAP Ciudad de Murcia
22:00
Cartagena FC
VS
Lorca Deportiva
22:15
Deportiva Minera
VS
La Union Atletico
22:15
UD Caravaca
VS
Bala Azul
22:30
Archena Sport
VS
Bullense
22:30
Mazarrón FC
VS
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

17:45
UP Plasencia
VS
Olivenza
18:00
Trujillo
VS
Diocesano
18:00
Calamonte
VS
Llerenense
18:00
Azuaga
VS
Villafranca
22:30
Don Álvaro
VS
Moralo
23:00
Arroyo
VS
Extremadura UD II
23:00
Jerez
VS
Badajoz II
23:00
Aceuchal
VS
Miajadas

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Murchante
VS
Beti Onak
22:30
Cantolagua
VS
Burladés
00:00
Azkoyen
VS
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Berceo
VS
Haro
18:00
Varea
VS
Yague
22:30
Arnedo
VS
Oyonesa
22:30
Cenicero
VS
Rapid de Murillo
22:45
Casalarreina
VS
Anguiano
23:00
Alfaro
VS
Calahorra II
23:00
Vianés
VS
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Real Zaragoza II
VS
Utebo
17:30
Giner Torrero
VS
Cariñena
18:00
Binéfar
VS
Belchite 97
21:30
Robres
VS
Santa Anastasia
22:00
Épila
VS
Barbastro
22:00
Borja
VS
Atletico Monzon
22:30
Caspe
VS
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
Torrijos
VS
La Roda
18:00
Azuqueca
VS
Guadalajara
18:00
Huracán Balazote
VS
Illescas
18:00
Villarrobledo
VS
Ciudad Real
22:00
San Clemente
VS
Villarrubia
22:30
Quintanar del Rey
VS
Miguelturreño

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Oddevold
VS
IF Karlstad II
19:00
Yxhult
VS
Grebbestad
19:00
Forward
VS
Vänersborgs FK
19:00
Ahlafors
VS
Angered BK
19:00
Nordvärmland
VS
Gauthiod
19:00
IFK Tidaholm
VS
Lidköping
19:00
Stenungsund
VS
Kumla

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
Gottne IF
VS
Notvikens IK
22:00
Täfteå
VS
Umeå FC Akademi
22:00
Bergnasets
VS
Storfors

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Rynninge
VS
Tyreso
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
United Nordic
19:00
Motala
VS
IFK Eskilstuna
19:00
Huddinge
VS
Smedby
19:00
Mjolby
VS
Värmbols
19:00
Syrianska
VS
Nyköping
19:00
Arameiska / Syrianska
VS
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

20:00
Vastra Frolunda
VS
Varbergs GIF
20:00
Husqvarna
VS
Onsala
20:00
Ullared
VS
Assyriska BK
20:00
Ängelholm
VS
Dalstorps
20:00
Sävedalen
VS
Hoganas
20:00
Astrio
VS
Vinberg
20:00
Eskilsminne
VS
Torslanda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

16:30
Hendek Spor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Karaman Belediyespor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Osmaniyespor
VS
Erbaaspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Bugsaşspor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Fatsa Belediyespor
17:00
Nevşehirspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

16:00
Erzin Belediyespor
VS
Düzcespor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Kuşadasıspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Hacettepe
17:00
76 Iğdır Belediyespor
VS
Halide Edip Adıvar
17:00
Bayrampaşaspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Yeni Orduspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Karşıyaka
VS
Edirnespor
17:00
Ofspor
VS
Gümüşhanespor
17:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Ankara Adliyespor
17:00
Karabükspor
VS
Orduspor 1967
17:00
Derincespor
VS
Modafenspor
17:00
Fethiyespor
VS
Ağrı 1970

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Olaria
VS
Perolas Negras

5 Brazil - Gaucho 2

01:30
União RS
VS
Guarany de Bagé

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
UAI Urquiza
VS
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

04:00
Racing Córdoba
VS
Chaco For Ever
04:00
Gimnasia y Tiro
VS
Central Norte

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
Dakota
VS
River Plate
05:00
RCA
VS
Estrella

144816 Belize - Premier League

04:30
Caesar Ridge
VS
Hankook Verdes

862868 Nepal - A Division

18:00
Jawalakhel
VS
Nepal Police

3347 San Marino - Campionato

21:00
Juvenes / Dogana
VS
Virtus
21:00
San Giovanni
VS
Cosmos
21:00
Fiorentino
VS
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

21:00
Southampton U23
VS
West Bromwich Albion U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
บริสเบน รอร์
14:15
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

19:30
Butrinti Sarandë
VS
Erzeni Shijak
19:30
Besa Kavajë
VS
Tomori Berat
19:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Tërbuni Pukë
19:30
Bylis Ballsh
VS
Maliqi
19:30
Turbina Cërrik
VS
Shkumbini Peqin
19:30
Pogradeci
VS
Apolonia Fier
19:30
Korabi Peshkopi
VS
Vora
19:30
Burreli
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Klosi
VS
Shënkolli
19:30
Luftëtari
VS
Flamurtari
19:30
Devolli
VS
Albpetrol Patos
19:30
Tepelena
VS
Naftëtari Kuçovë
19:30
Përmeti
VS
Labëria
19:30
Këlcyra
VS
Memaliaj

99474 World - Friendly International Women

21:00
Tunisia W
VS
Algeria W
22:35
Colombia W
VS
Uruguay W

5 Brazil - Brasileiro U20

21:00
Sao Paulo U20
VS
Internacional U20

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Liège
VS
Francs Borains
21:00
Rupel Boom
VS
La Louvière Centre
21:00
Knokke
VS
Dessel Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Schalke 04 U19
17:00
Viktoria Köln U19
VS
Koln U19
17:00
Borussia Dortmund U19
VS
Dusseldorf U19
17:00
Wuppertaler SV U19
VS
Alemannia Aachen U19
17:00
RW Essen U19
VS
Fortuna Koln U19
17:00
Hessen Kassel U19
VS
Saarbrucken U19
17:00
Mainz U19
VS
Ulm U19
18:00
Preussen Munster U19
VS
Duisburg U19
18:00
Astoria Walldorf U19
VS
Kickers Offenbach U19
19:00
Greuther Fürth U19
VS
Bayern U19
21:00
Osnabruck U19
VS
Bremen U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Inter U19
VS
Pescara U19
17:00
Sampdoria U19
VS
Empoli U19
19:00
Cagliari U19
VS
Milan U19
21:00
Fiorentina U19
VS
Genoa U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Cesena U19
VS
Cosenza U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Jagiellonia U18
VS
Stal Rzeszów U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town Spurs
VS
JDR Stars
20:30
Venda FC
VS
University of Pretoria

65437 Panama - Lpf

07:00
Veraguas
VS
Azuero

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Feronikeli
VS
KF Ballkani
19:00
Malisheva
VS
Drenica
19:30
KF Llapi
VS
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:30
Monthey
VS
Martigny Sports
21:00
Delémont
VS
Kosova
21:00
Lugano II
VS
Tuggen
21:00
St. Gallen II
VS
Gossau

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Bellinzona
VS
Chiasso
21:00
Stade Nyonnais
VS
Biel-Bienne

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Differdange 03
VS
UT Pétange
22:00
Victoria Rosport
VS
Racing
22:00
Fola Esch
VS
Hostert
22:00
UNA Strassen
VS
Jeunesse d'Esch
22:00
Swift Hesperange
VS
F91 Dudelange
22:00
Rodange
VS
Wiltz

462 England - FA Cup Women

20:00
Salford City W
VS
Newcastle United W
20:00
Fylde W
VS
Burnley W
20:00
Long Eaton United LFC W
VS
Netherton United W
20:00
West Bromwich Albion W
VS
Lincoln United W
20:00
Gillingham W
VS
Actonians W
20:00
C&K Basildon W
VS
AFC Wimbledon Ladies W
20:00
Ilminster Town W
VS
Southampton W
20:00
Plymouth Argyle W
VS
St Austell W
20:00
Chichester City W
VS
Bridgwater United W
20:15
Queens Park Rangers W
VS
Billericay Town W
21:00
Stevenage W
VS
Loughborough Lightning W
21:00
Cambridge City W
VS
Stourbridge W
21:00
Hounslow W
VS
Clapton Community W
21:00
Portsmouth W
VS
AFC Bournemouth Ladies
21:00
Eastleigh Community W
VS
Exeter City W
21:00
Cheltenham Town W
VS
Southampton WFC W
21:30
Hull City LFC W
VS
Liverpool Feds W
22:00
Ashford Town (Middx) W
VS
Oxford United W

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

21:30
Kairat
VS
Shakhter Karagandy

191038 Botswana - Premier League

20:30
Mogoditshane Fighters
VS
Security Systems
21:00
Extension Gunners
VS
Morupule Wanderers

64306 Hong Kong - FA Cup

14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hong Kong FC
16:30
Kitchee
VS
Southern District

3039 Togo - Championnat National

22:00
Entente II
VS
Gbohloe-Su
22:00
Anges Notsè
VS
Gomido
22:00
Togo Port
VS
Dynamic Togolais
22:00
Kotoko
VS
OTR
22:00
Semassi
VS
Kara
22:00
ASKO de Kara
VS
Ifodjè

802 Israel - Lig Bet

01:00
Ramla
VS
Maccabi Kiryat Malachi

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Belenenses U23
VS
Marítimo U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

07:00
San José Tablero W
VS
Peña la Amistad W
17:00
Huesca W
VS
Collerense W
17:00
Santa Teresa II W
VS
Almería W
17:00
La Cañada Atlético W
VS
Badajoz W
17:00
DNS de Belen W
VS
Logroño II W
17:00
Discobolo-La Torre W
VS
UD Aguilas W
17:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
Athletic Club III W
17:30
Málaga W
VS
Cádiz W
17:30
Granada II W
VS
Salamanca W
18:00
Sárdoma W
VS
Friol W
18:00
Mos W
VS
Real Oviedo II W
18:00
Versalles W
VS
Victoria CF W
18:00
León FF W
VS
Viajes Interrías W
18:00
Oiartzun W
VS
San Ignacio W
18:00
Extremadura W
VS
La Rambla W
18:00
Getafe W
VS
Rayo Vallecano II W
18:00
Plaza Argel W
VS
Elche II W
18:30
Villestro W
VS
Gijón FF W
18:30
Sporting Gijón II W
VS
Umia W
18:30
Mutilvera W
VS
Nueva Montaña W
18:30
San Miguel W
VS
Olympia Las Rozas W
18:30
Sevilla II W
VS
Cacereño II W
18:30
San Vicente W
VS
CFF Albacete W
19:00
Sant Lluís W
VS
Pardinyes W
19:00
Tarsa W
VS
Geneto del Teide W
19:30
Europa W
VS
Balears W
19:30
Olímpico Madrid W
VS
Real Madrid II W
22:00
Vic Riuprimer W
VS
Fontsanta Fatjó W
22:30
Tolosa W
VS
Real Sociedad II W
22:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Madrid III W
23:00
Son Sardina W
VS
Espanyol II W
00:00
Sant Gabriel W
VS
Riudoms W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Pontevedra U19
VS
Atlético Perines U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Sporting Gijón U19
18:00
Bansander U19
VS
Compostela U19
18:00
Bezana U19
VS
Racing Santander U19
18:00
Barcelona U19
VS
Cornellà U19
18:00
Mallorca U19
VS
San Francisco U19
18:00
San Félix U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Granada U19
VS
Real Betis U19
18:00
Levante U19
VS
Torre Levante U19
18:00
Villarreal U19
VS
CF San José U19
18:15
Ebro U19
VS
Lleida U19
18:30
Tudelano U19
VS
Pamplona U19
19:00
UD Logroñés U19
VS
Athletic Club U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Tomares U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Maspalomas U19
19:45
Elche U19
VS
La Nucía U19
21:30
Eibar U19
VS
Deportivo Alavés U19
22:00
Lugo U19
VS
Marina Sport U19
22:00
Real Avilés U19
VS
Arenal U19
22:00
Mutilvera U19
VS
AD San Juan U19
22:00
Europa U19
VS
Atlético Baleares U19
22:00
Cádiz U19
VS
Atlético Jaén U19
22:00
Sevilla U19
VS
Séneca U19
22:00
La Cruz U19
VS
Badajoz U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Atl. Madrid U19
22:30
Coria U19
VS
Santa Fe U19
23:00
Málaga U19
VS
Calavera U19
23:30
Real Madrid U19
VS
Real Valladolid U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Pyliou
20:00
Panelefsiniakos
VS
Asteras Varis
20:00
Karavas
VS
Ethnikos Piraeus

155 Romania - Liga 2

17:00
ASU Poli Timişoara
VS
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
CA Neuville

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Mandelieu LN
VS
Villefranche SJB
21:00
Lucciana
VS
Marseille Endoume Catalans

44 Argentina - Reserve League

19:00
Rosario Central Res.
VS
River Plate Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Samger
VS
Brikama United
03:00
Armed Forces
VS
GPA

80 Chile - Segunda División

04:00
Iberia
VS
Colina
04:00
Concepcion
VS
Deportes Valdivia
04:00
Colchagua
VS
Recoleta

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
College Cosmo
VS
Lynx
00:30
Europa Point
VS
Europa FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda Lock
VS
Verspah Oita
11:00
Nara Club
VS
Kochi United
11:00
Kariya
VS
Matsue City

49477 ไทยลีก 3

15:30
Bankhai United
VS
Cha Choeng Sao
15:30
ACDC
VS
Kabin United
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Nonthaburi
VS
North Bangkok University
15:30
Army
VS
Muangnont
15:30
Assumption United
VS
IPE Samut Sakhon
15:30
Samut Songkhram
VS
Bang Pa-in
15:30
Kanchanaburi
VS
Pathum Thani University
15:30
Chaiyaphum United
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Yasothon
VS
Sakon Nakhon
15:30
Trang
VS
Phattalung
16:30
Songkhla
VS
Krabi