lsm99

ตารางบอล 3 ธ.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
ฟูลัม
VS
บอร์มัธ

462 เอฟเอคัพ

02:45
Gateshead
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
Stockport County

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

02:00
โกรนิงเงิน
VS
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
Almere City
VS
FC Eindhoven
02:00
FC Den Bosch
VS
NAC Breda
02:00
FC Dordrecht
VS
Roda JC Kerkrade
02:00
Helmond Sport
VS
FC Volendam
02:00
MVV Maastricht
VS
TOP Oss
02:00
Telstar
VS
วีวีวี เวนโล

11 บุนเดิสลีกา

02:30
FC Union Berlin
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

32 ลาลีกา สเปน

03:00
เกรนาดา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส

99474 World - Club Friendlies

19:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Silkeborg
23:30
First Vienna
VS
St. Pölten

462 England - Premier League Cup

19:00
Swansea City U23
VS
West Ham United U23

462 England - Professional Development League

20:00
Wigan U23
VS
Barnsley U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

01:30
Excelsior Rotterdam W
VS
SC Heerenveen W

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Erzgebirge Aue
00:30
Darmstadt 98
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

01:00
Zwickau
VS
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Bayern

01:00
Bayern München II
VS
Illertissen
01:00
Eltersdorf
VS
Unterhaching
01:00
Wacker Burghausen
VS
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Hertha BSC II
VS
Germania Halberstadt
01:00
Carl Zeiss Jena
VS
BAK '07
01:00
Babelsberg
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

01:00
Hoffenheim II
VS
Stuttgart II
01:00
Astoria Walldorf
VS
TSV Steinbach

11 Germany - Regionalliga: West

01:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Rot-Weiss Essen
01:30
Borussia M'gladbach II
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

01:30
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Wandsbeker TSV Concordia
01:30
Hamm United
VS
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

01:30
Hessen Dreieich
VS
Eddersheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

01:30
Bergisch Gladbach
VS
Fortuna Köln II

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
Velbert
VS
FC M'gladbach
01:30
Dusseldorf-West
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
02:00
Kleve
VS
SC Velbert

2454 Albania - Superliga

19:45
Laçi
VS
Dinamo Tirana
22:45
Teuta Durrës
VS
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

17:00
Junior Sevan
VS
Pyunik
21:30
Urartu
VS
Ararat-Armenia

556 Belgium - Pro League

02:45
Sint-Truiden
VS
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

02:00
Deinze
VS
Excelsior Virton

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Zrinjski
VS
Leotar

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Dinamo Zagreb II
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

00:00
Aris
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

00:00
Onisilos
VS
Ahironas

320 Denmark - First Division

00:30
Fredericia
VS
Horsens
01:15
Hobro
VS
FC Helsingør

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

03:00
Ajaccio
VS
วาล็องเซียนส์
03:00
อาเมียงส์
VS
Dunkerque
03:00
Grenoble Foot 38
VS
Le Havre
03:00
แก็งก็อง
VS
ดิฌง
03:00
Paris
VS
Bastia
03:00
Quevilly Rouen
VS
Nancy
03:00
Rodez
VS
นีมส์
03:00
Sochaux
VS
Pau

17 France - National

01:00
Bastia-Borgo
VS
Le Mans
01:00
Red Star
VS
Bourg-en-Bresse
01:00
Orléans
VS
Sète
01:00
Chambly
VS
Sedan
01:00
Villefranche
VS
Créteil
01:00
Boulogne
VS
Laval

674 Hungary - OTP Bank Liga

02:00
Paksi SE
VS
Honvéd

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Hapoel Ramat Gan
VS
Kafr Qasim
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Rishon LeZion
VS
Hapoel Acre
20:00
Maccabi Bnei Raina
VS
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Bnei Yehuda
VS
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Agudat Sport Ashdod
VS
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Afula
VS
Hapoel Ra'anana

251 Italy - Serie B

02:30
Perugia
VS
Vicenza

2756 Malta - First Division

23:00
Naxxar Lions
VS
Rabat Ajax
03:00
Swieqi
VS
Qrendi

491 Northern Ireland - Championship

02:45
Dundela
VS
Ballyclare Comrades
02:45
Newry City AFC
VS
Annagh United

2 Poland - Ekstraklasa

00:00
Stal Mielec
VS
Wisła Płock
02:30
Górnik Zabrze
VS
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

00:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Polkowice
02:30
Miedź Legnica
VS
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

02:00
Portimonense
VS
ปอร์โต้
04:15
เบนฟิกา
VS
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

02:00
Academica Clinceni
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

23:00
เซนิต
VS
Rostov

227 Russia - Youth League

18:00
Spartak Moskva U19
VS
CSKA Moscow U19
18:00
Strogino U20
VS
Rubin Kazan U19
18:00
Ural U19
VS
Ufa U19
18:00
Krylya Sovetov U19
VS
Dinamo Moskva U19
18:00
Nizhny Novgorod U19
VS
Akademiya Konoplev U20
18:00
Krasnodar U19
VS
Arsenal Tula U19
18:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
UOR №5 U20
18:00
Akhmat Grozny U19
VS
Khimki U20
18:00
Rostov U19
VS
Chertanovo U20
18:00
Sochi U19
VS
Zenit U19

1161 Scotland - Championship

02:45
Inverness CT
VS
Kilmarnock

1161 Scotland - League Two

02:45
Edinburgh City
VS
Annan Athletic

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Zlaté Moravce
VS
สโลวาน บราติสลาวา

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

03:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เรอัล บายาโดลิด

62 Switzerland - Challenge League

02:30
Aarau
VS
Winterthur
02:30
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Neuchâtel Xamax
02:30
Yverdon Sport
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
Kasımpaşa
VS
เบซิคตัส

86 Ukraine - Premier League

22:00
ชัคตาร์
VS
Lviv

515 Wales - Premier League

02:45
Bala Town
VS
The New Saints
03:00
Aberystwyth Town
VS
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

05:15
Central Cordoba SdE
VS
Unión Santa Fe
05:15
Colón
VS
Atlético Tucumán

44 Argentina - Torneo Federal B

07:30
Pacifico FC
VS
Argentino Gen. Alvear
03:00
Deportivo Metalúrgico
VS
Las Campanas

5 Brazil - Serie A

05:00
Athletico PR
VS
Cuiabá
06:00
Sport Recife
VS
ฟลาเมงโก
06:00
Chapecoense
VS
Atlético GO

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Millonarios
VS
Alianza Petrolera

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Santos de Guápiles
VS
Alajuelense

35008 El Salvador - Primera Division

07:30
Chalatenango
VS
FAS

458 Mexico - Liga MX

10:00
Pumas UNAM
VS
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Venados
VS
Atlante

1190 Paraguay - Division 1

05:30
Libertad
VS
River Plate

158 Uruguay - Segunda Division

05:00
Racing
VS
Central Español

614 Algeria - Ligue 1

21:00
Tlemcen
VS
Olympique Médéa
21:00
RC Relizane
VS
CS Constantine
23:00
MC Alger
VS
Paradou AC

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFA-Yennenga
VS
วิเทสส์
22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
Police

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CO Coyah
VS
Satellite

26 Mali - Premiere Division

23:00
Black Stars
VS
Réal Bamako
01:00
COB
VS
Yeelen Olympique

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Raja Beni Mellal
VS
Ittihad Khemisset
21:30
USM Oujda
VS
UTS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Ruvu Shooting
VS
Namungo

2568 Zambia - Super League

06:00
Kabwe Warriors
VS
Zanaco

21462 Kuwait - Premier League

21:20
Al Tadhamon
VS
Yarmouk
23:35
Al Arabi SC
VS
Al Salmiyah

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:35
Al Fujairah
VS
Masfut
19:35
Al-Taawon
VS
Al Jazira Al Hamra
19:35
Dibba Al Fujairah
VS
Masafi
19:40
Al Hamriyah
VS
Gulf Heroes

5618 China PR - League One

14:00
Jiangxi Liansheng
VS
BIT
18:30
Xinjiang Tianshan
VS
Heilongjiang Lava Spring

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
East Bengal

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Haryana
VS
Delhi
11:00
Andamans & Nicobar
VS
Kerala
16:00
Bihar
VS
Jharkhand
16:30
Maharashtra
VS
Madhya Pradesh
16:30
Uttarakhand
VS
Punjab
16:30
Lakshadweep
VS
Pondicherry

44 Argentina - Primera C

06:00
Argentino Merlo
VS
Berazategui

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Real Tomayapo
VS
The Strongest

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

02:00
Oudenaarde
VS
Gent-Zeehaven

17 France - CFA Group D

02:00
Angoulême
VS
Bergerac

155 Romania - 3. Liga: Series 2

18:00
Aerostar Bacău
VS
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 4

18:00
Flacăra Moreni
VS
Progresul Spartac
18:00
FCSB II
VS
Real Bradu
18:00
Unirea Bascov
VS
Dinamo Bucureşti II
18:00
Arges Pitesti II
VS
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
Hermannstadt II
VS
Pucioasa
18:00
Sepsi II
VS
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

18:00
Alexandria
VS
Sporting Roşiori
18:00
CSM Slatina
VS
Petrolul Potcoava
18:00
Horezu
VS
Viitorul Dăești

32 Spain - Tercera - Group 4

01:00
San Ignacio
VS
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 9

02:15
Real Jaén
VS
Huétor Vega

32 Spain - Tercera - Group 11

01:30
Serverense
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

04:00
Villa Santa Brígida
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

03:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Huércal-Overa

866998 Fiji - National Football League

14:00
Labasa
VS
Navua

862868 Nepal - A Division

14:15
Friends Club
VS
Three Star
18:00
Satdobato
VS
Armed Police Force

462 England - Premier League 2 Divison Two

22:00
Norwich City U23
VS
Reading U23
02:00
Fulham U23
VS
Wolves U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

99474 World - Friendly International Women

23:00
Costa Rica W
VS
Nicaragua W

1439 Tunisia - Tunisia Cup

06:00
Ariana
VS
Menzel Bouzelfa
06:00
Marsa
VS
Jedaida
06:00
Menzel Bourguiba
VS
Béni-Khalled
06:00
Menzel Abderrahmane
VS
US Borj Cédria
06:00
Hammamet
VS
STIR S Zarzouna
06:00
Jeunesse Sportive Omrane
VS
Grombalia Sports
06:00
ES Fahs
VS
Seliana
06:00
Sbikha
VS
Sbeitla
06:00
Jérissa
VS
Wydad Sers
06:00
Bouselem
VS
CS Hajeb Layoun
06:00
Oueslatia
VS
CS Makthar
06:00
ES Bouhajla
VS
Olympique du Kef
06:00
Meknassi
VS
Jebeniana
06:00
Union Ksibet Mediouni
VS
Djelma
06:00
Kerkennah
VS
AS Agareb
06:00
Sahline
VS
Al Ahly Hajri
06:00
Moknine
VS
CS Hilalien
06:00
Aigle Téboulba
VS
Enfida Sports
06:00
Sportive Kebili
VS
LPTA Tozeur
06:00
Kasserine
VS
Hilal Redaief
06:00
MS Métlaoui
VS
WS Al Hamma
06:00
Degueche
VS
Lela
06:00
Rogba Tataouine
VS
Feriana
06:00
SS Gafsa
VS
Zitouna Chommakh

2 Poland - Central Youth League

18:00
Raków Częstochowa U18
VS
Jagiellonia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Platinum City Rovers
VS
Cape Town All Stars

17 France - Division 1 Women

00:30
Montpellier W
VS
Paris W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:45
Cruz Azul W
VS
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

13:05
Wellington Phoenix W
VS
Western Sydney Wanderers W
15:45
Canberra United W
VS
Melbourne City W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
JS Kabylie U21
VS
US Biskra U21
16:00
CR Belouizdad U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
ASO Chlef U21
VS
JS Saoura U21
16:00
NC Magra U21
VS
ES Sétif U21
21:00
MC Oran U21
VS
RC Arbaâ U21
21:00
HB Chelghoum Laïd U21
VS
USM Alger U21

802 Israel - Lig Bet

15:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
VS
Tzeirei Umm al-Fahm
16:00
Beitar Ramat Gan
VS
Hapoel Pardesya Noam
16:00
Ironi Or Yehuda
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat
16:30
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
16:30
Hapoel Yeruham
VS
MS Jerusalem
17:00
Pardes Hanna-Karkur
VS
MS Kfar Kama
17:00
Hapoel Bnei Musmus
VS
Maccabi Ahi Iksal
17:00
Maccabi Ironi Netivot
VS
Maccabi Ironi Sderot
17:00
Hapoel Merhavim
VS
Ironi Modi'in
17:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Moadon Tzeirey Rahat
17:30
Arad
VS
Maccabi Be'er Sheva
17:40
Hapoel Ramot Menashe
VS
Hapoel Beit Shean
17:45
Ahva Kafr Manda
VS
Maccabi Bnei Jadida
17:50
Tzeirei Sakhnin
VS
Hapoel Ironi Safed
18:00
Beitar Haifa Jacob
VS
Hapoel Tirat HaCarmel
18:00
Ironi Beit Dagan
VS
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Hapoel Kiryat Ono
18:00
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Hapoel Segev Shalom
18:10
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Beitar Petah Tikva
18:15
MS Tirat HaCarmel
VS
Maccabi Neve Sha'anan
18:15
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:30
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Hapoel Qalansawe
19:30
Ahi Akko
VS
Maccabi Ironi Yafia
19:30
Tzeirey Tamra
VS
Ihud Bnei Shfaram
19:30
Hapoel Deir Hanna
VS
Hapoel Ironi Arraba
19:30
Ihud Bnei Baka
VS
Hapoel Daliyat Al Karmel
06:00
Ironi Bnei Kabul
VS
Ironi Bnei Sha'ab

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Vitória Guimarães U23
VS
Sporting Braga U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

18:30
Mutilvera W
VS
Osasuna II W

155 Romania - Liga 2

22:00
Concordia Chiajna
VS
Hermannstadt

44 Argentina - Reserve League

19:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
VS
Platense Res.
19:00
Lanús Res.
VS
Rosario Central Res.
19:00
River Plate Res.
VS
Defensa y Justicia Res.
19:00
Colón Res.
VS
Atlético Tucumán Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

02:45
Lynx
VS
Europa Point