lsm99

ตารางบอล 4 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เวสต์แฮม
VS
เชลซี
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เบิร์นลีย์
22:00
เซาแธมป์ตัน
VS
ไบรท์ตัน
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
ลิเวอร์พูล
00:30
วัตฟอร์ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
บาร์นสลีย์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
แบล็กพูล
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
บริสตอลซิตี
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
สวอนซีซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
เรดิง
VS
ฮัลล์ซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

462 เอฟเอคัพ

19:45
Buxton
VS
มอร์แคมป์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
Port Vale
22:00
Leyton Orient
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
Mansfield Town
22:00
Walsall
VS
Swindon Town
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
VS
Harrogate Town
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Sutton United
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
Hartlepool United
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Cheltenham Town
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Exeter City
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
Barrow
00:30
Yeovil Town
VS
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
พีเอสวี
VS
อูเทรชท์
00:45
SC Cambuur
VS
วิเทสส์
03:00
Heracles Almelo
VS
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

21:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
SpVgg Greuther Fürth
21:30
TSG Hoffenheim
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
FSV Mainz 05
VS
VfL Wolfsburg
21:30
FC Augsburg
VS
VfL Bochum 1848
21:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
FC Köln
00:30
ดอร์ทมุนด์
VS
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แบรสต์
01:00
ลีลล์
VS
Troyes
03:00
Lens
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
เอซี มิลาน
VS
Salernitana
00:00
โรม่า
VS
อินเตอร์ มิลาน
02:45
นาโปลี
VS
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เซบีย่า
VS
บียาร์เรอัล
22:15
FC Barcelona
VS
เรอัล เบติส
00:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
มาจอร์กา
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
สากัน โตสู
VS
วิสเซล โคเบะ

49477 ไทยลีก 2

17:00
Raj Pracha
VS
Lamphun Warrior
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
Muangkan United
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

16:15
Znojmo
VS
Viktoria Otrokovice
17:00
Vyškov
VS
Znojmo

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Altrincham
22:00
Barnet
VS
Maidenhead United
22:00
Bromley
VS
Wealdstone
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Dover Athletic
VS
Wrexham
22:00
Solihull Moors
VS
Woking
22:00
Weymouth
VS
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Blyth Spartans
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Brackley Town
22:00
Chester
VS
Leamington
22:00
Curzon Ashton
VS
Alfreton Town
22:00
Gateshead
VS
AFC Telford United
22:00
Gloucester City
VS
Spennymoor Town
22:00
Guiseley
VS
York City
22:00
Kettering Town
VS
Boston United
22:00
Southport
VS
Hereford

462 England - Premier League U18

18:00
Chelsea U18
VS
Arsenal U18
18:00
Crystal Palace U18
VS
Tottenham U18
18:00
Reading U18
VS
Norwich U18
18:00
Southampton U18
VS
Fulham U18
18:00
West Brom U18
VS
Birmingham City U18
18:00
Everton U18
VS
Manchester United U18
18:00
Sunderland U18
VS
Middlesbrough U18
19:00
Stoke City U18
VS
Manchester City U18
19:00
Wolverhampton U18
VS
Nottingham Forest U18
20:00
Liverpool U18
VS
Newcastle Utd U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Carshalton Athletic
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Wingate & Finchley
22:00
East Thurrock United
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Enfield Town
VS
Folkestone Invicta
22:00
Haringey Borough
VS
Bognor Regis Town
22:00
AFC Hornchurch
VS
Kingstonian
22:00
Leatherhead
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Lewes
VS
Potters Bar Town
22:00
Margate
VS
Cheshunt
22:00
Merstham
VS
Horsham
22:00
Worthing
VS
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
AFC Sudbury
VS
Barking
22:00
Bury Town
VS
Basildon United
22:00
Canvey Island
VS
Dereham Town
22:00
Coggeshall Town
VS
Maldon & Tiptree
22:00
Grays Athletic
VS
Tilbury
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Hashtag United
22:00
Heybridge Swifts
VS
Hullbridge Sports
22:00
Romford
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Stowmarket Town
VS
Aveley
22:00
Witham Town
VS
Brentwood Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Bedford Town
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Berkhamsted
VS
Colney Heath
22:00
FC Romania
VS
Didcot Town
22:00
Harlow Town
VS
Waltham Abbey
22:00
Hertford Town
VS
Aylesbury United
22:00
Kidlington
VS
Biggleswade
22:00
St Neots Town
VS
AFC Dunstable
22:00
Thame
VS
Barton Rovers
22:00
Ware
VS
Wantage Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
North Leigh

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
South Shields
22:00
Atherton Collieries
VS
Witton Albion
22:00
Basford United
VS
Stalybridge Celtic
22:00
United of Manchester
VS
Whitby Town
22:00
Hyde United
VS
Nantwich Town
22:00
Matlock Town
VS
Stafford Rangers
22:00
Mickleover Sports
VS
Grantham Town
22:00
Morpeth Town
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Radcliffe Borough
VS
Bamber Bridge
22:00
Warrington Town
VS
Lancaster City

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Rushall Olympic
22:00
Biggleswade Town
VS
Alvechurch
22:00
Coalville Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Hednesford Town
VS
Leiston
22:00
Hitchin Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Needham Market
VS
Stourbridge
22:00
Peterborough Sports
VS
Redditch United
22:00
Royston Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
St Ives Town
VS
Banbury United
22:00
Stratford Town
VS
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Volendam II
VS
Quick Boys
20:30
HHC
VS
Excelsior Maassluis
20:30
GVVV
VS
IJsselmeervogels
20:30
AFC
VS
ASWH
20:30
Noordwijk
VS
ASWH
20:30
Scheveningen
VS
Volendam II
21:00
Excelsior Maassluis
VS
AFC
21:00
IJsselmeervogels
VS
HHC
21:00
Kozakken Boys
VS
Rijnsburgse Boys
21:00
Quick Boys
VS
Katwijk
21:30
Kozakken Boys
VS
De Treffers
21:30
TEC
VS
GVVV
00:00
De Treffers
VS
Spakenburg

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Holstein Kiel
19:30
Sandhausen
VS
พาเดอร์บอร์น
19:30
Hansa Rostock
VS
Ingolstadt
02:30
St. Pauli
VS
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

20:00
Viktoria Berlin
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
1860 München
VS
Magdeburg
20:00
Kaiserslautern
VS
Viktoria Köln
20:00
Hallescher FC
VS
Würzburger Kickers
20:00
Verl
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Eintracht Braunschweig
VS
Meppen

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
Altona 93
20:00
Heider SV
VS
Weiche Flensburg
20:00
Holstein Kiel II
VS
St. Pauli II
20:00
Werder Bremen II
VS
Jeddeloh
21:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
VfB Oldenburg
21:00
Oberneuland
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Bayreuth
VS
Augsburg II
20:00
Memmingen
VS
Pipinsried
20:00
Heimstetten
VS
1860 Rosenheim
20:00
Eichstätt
VS
Schalding-Heining
20:00
Greuther Fürth II
VS
Rain / Lech
20:00
Aubstadt
VS
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Altglienicke
22:00
Chemie Leipzig
VS
Eilenburg
22:00
BFC Dynamo
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Ulm
VS
Homburg
20:00
TuS RW Koblenz
VS
FSV Frankfurt
20:00
Hessen Kassel
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Pirmasens
VS
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rödinghausen
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Wuppertaler SV
20:00
Alemannia Aachen
VS
Homberg
20:00
Köln II
VS
Preußen Münster
20:00
Wiedenbrück
VS
Schalke 04 II
20:00
Uerdingen
VS
Lippstadt 08
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Bonner SC

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
CfR Pforzheim
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
SGV Freiberg
VS
Oberachern
20:00
Reutlingen
VS
Nöttingen
20:00
Backnang
VS
Lörrach-Brombach
20:00
Ravensburg
VS
Göppinger SV
20:00
Neckarsulmer SU
VS
Freiburger FC
20:00
Astoria Walldorf II
VS
Stuttgarter Kickers
20:00
Linx
VS
Bruchsal
21:30
Villingen
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Sand
VS
SC Feucht
20:00
Neumarkt Germany
VS
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
Habenhauser FV
19:00
BTS Neustadt
VS
Blumenthaler SV
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Werder Bremen III
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Meiendorfer SV
19:00
Paloma
VS
TSV Sasel
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Lohbrugge
00:00
Süderelbe
VS
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Fernwald
VS
Buchonia Flieden
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Hanau 93
20:00
Neuhof
VS
Bayern Alzenau
20:00
Waldgirmes
VS
SV Zeilsheim
20:30
Baunatal
VS
Hunfelder SV
22:00
Dietkirchen
VS
Ginsheim

11 โอเบอร์ลีกา

00:00
Union Nettetal
VS
Schonnebeck

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
TB Uphusen
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Eintracht Celle
VS
BW Lohne
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Germania Egestorf
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Arminia Hannover
20:00
FT Braunschweig
VS
Gifhorn
20:00
Lupo-Martini
VS
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
BSC Süd 05
VS
Torgelower SV Greif
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
RSV Eintracht
19:00
Rostocker FC
VS
Hertha Zehlendorf
21:00
Pampow
VS
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
VfL Halle
VS
Budissa Bautzen
19:00
Krieschow
VS
Plauen
19:00
International Leipzig
VS
Union Sandersdorf
19:00
Arnstadt
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Martinroda
VS
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Karbach
VS
FV Engers 07
21:30
Hassia Bingen
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Jagersburg
VS
Wormatia Worms
21:30
Pfeddersheim
VS
Elversberg II
21:30
Mechtersheim
VS
Röchling Völklingen
21:30
Diefflen
VS
Hertha Wiesbach
22:00
Eisbachtal
VS
Emmelshausen
22:30
Speyer
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Weiche Flensburg II
VS
Altenholz
20:00
Union Neumünster
VS
Preußen Reinfeld
22:00
Oldenburger SV
VS
Todesfelde

2454 Albania - Superliga

19:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Tirana
19:45
Kastrioti Krujë
VS
Kukësi
22:45
Partizani Tirana
VS
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

17:00
Noravank
VS
Alashkert
20:00
Ararat
VS
BKMA

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
Sturm Graz
VS
Admira
23:00
Wattens
VS
Austria Klagenfurt
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Hartberg

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Keşlə FK
VS
Sebail
21:15
คาราบัค
VS
Sabah

556 Belgium - Pro League

22:15
OH Leuven
VS
เกนท์
00:30
Kortrijk
VS
Cercle Brugge
00:30
KV Oostende
VS
AS Eupen
02:45
คลับ บรูกก์
VS
RFC Seraing

556 Belgium - First Division B

02:45
Waasland-Beveren
VS
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Posusje
VS
Rudar Prijedor
19:00
Sarajevo
VS
Velez
21:00
Borac Banja Luka
VS
Sloboda Tuzla

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Botev Vratsa
VS
Beroe
20:00
Levski Sofia
VS
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

19:00
Gorica
VS
Osijek
23:05
Rijeka
VS
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Varaždin
VS
Dubrava Zagreb
19:30
Solin
VS
Inter Zaprešić
19:30
Opatija
VS
Orijent 1919
19:30
Rudeš
VS
Dugopolje
19:30
Jarun
VS
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Doxa
VS
AEK Larnaca
00:00
Anorthosis
VS
PAEEK

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Nea Salamis
VS
Xylotympou
19:30
Ayia Napa
VS
Othellos
19:30
Karmiotissa
VS
Olympiada Lympion
19:30
Enosis
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
ASIL Lysi
VS
Alki Oroklini
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Akritas
19:30
Ermis
VS
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Teplice
VS
Zlín
21:00
Karviná
VS
Sparta Praha
21:00
Slovan Liberec
VS
Hradec Králové
00:00
Sigma Olomouc
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Prostějov
VS
Sparta Praha II
19:30
Opava
VS
Zbrojovka Brno

320 Denmark - First Division

19:00
Jammerbugt
VS
Fremad Amager
19:00
HB Køge
VS
Lyngby
20:00
Nykøbing
VS
Vendsyssel

320 Denmark - Landspokal Cup

00:00
Vejle
VS
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Legion
VS
Trans
00:00
Paide
VS
Nõmme Kalju

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Auxerre
VS
ก็อง

17 France - National

00:00
Cholet
VS
Avranches

125 Greece - Super League

22:15
Atromitos
VS
Apollon Smirnis
22:15
Volos NFC
VS
Panaitolikos
00:30
OFI
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:00
Gyirmót
VS
Mezőkövesd-Zsóry
21:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Puskás
23:30
Zalaegerszegi TE
VS
Debrecen

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Hadera
VS
Bnei Sakhnin
22:30
Maccabi Petah Tikva
VS
Ashdod
00:50
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

20:00
Benevento
VS
Pordenone
20:00
Crotone
VS
สปาล
20:00
โฟรซิโนเน่
VS
Ternana
20:00
Cosenza
VS
Cremonese
22:15
เลชเช่
VS
Reggina

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Rabotnicki
VS
Renova

2756 Malta - Premier League

20:00
Mosta
VS
Gudja United
22:00
Valletta
VS
Birkirkara
00:00
Sirens
VS
Gzira United

2756 Malta - First Division

20:00
St. George's
VS
Mqabba
20:00
San Gwann
VS
Marsaxlokk
00:00
Zebbug Rangers
VS
Mgarr
00:00
Tarxien Rainbows
VS
Marsa

998 Montenegro - Second League

19:00
Mladost
VS
Bokelj

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Carrick Rangers
VS
Dungannon Swifts
22:00
Cliftonville
VS
Ballymena United
22:00
Coleraine
VS
Linfield
22:00
Glenavon
VS
Crusaders
22:00
Glentoran
VS
Portadown
22:00
Larne
VS
Warrenpoint Town

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Institute
21:00
Queen's University
VS
Loughgall
22:00
H&W Welders
VS
Dergview
22:00
Ballinamallard United
VS
Ards

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Nieciecza
VS
Pogoń Szczecin
23:30
Jagiellonia Białystok
VS
Górnik Łęczna
02:00
Lechia Gdańsk
VS
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

18:40
Podbeskidzie
VS
Katowice
21:00
ŁKS Łódź
VS
Puszcza Niepołomice
02:30
SKRA Częstochowa
VS
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

01:00
Boavista
VS
Marítimo
03:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Vilafranquense
VS
Feirense
21:00
Nacional
VS
Estrela Amadora
22:30
Porto II
VS
Leixões
01:00
Benfica II
VS
Rio Ave

155 Romania - Liga 1

20:00
Chindia Târgovişte
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:30
SSC Farul
VS
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Krylya Sovetov
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Akhmat Grozny
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Ural

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Aberdeen
VS
St. Mirren
22:00
Hibernian
VS
Motherwell
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Dundee

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Raith Rovers
22:00
Hamilton Academical
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Greenock Morton
VS
Ayr United
22:00
Queen of the South
VS
Partick Thistle

1161 Scotland - Scottish Cup

22:00
Montrose
VS
Kelty Hearts

1161 Scotland - League One

22:00
Clyde
VS
Peterhead
22:00
Cove Rangers
VS
Dumbarton
22:00
East Fife
VS
Alloa Athletic
22:00
Queen's Park
VS
Falkirk

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Forfar Athletic
22:00
Cowdenbeath
VS
Stirling Albion
22:00
Stenhousemuir
VS
Stranraer

296 Serbia - Super Liga

21:00
Proleter Novi Sad
VS
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Žarkovo
VS
Inđija

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Senica
VS
Liptovský Mikuláš
21:00
Zemplín Michalovce
VS
Ružomberok
21:00
DAC
VS
Pohronie
21:00
Sereď
VS
Trenčín

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Aluminij
VS
Koper
23:00
Mura
VS
Tabor Sežana
02:15
Celje
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Krka
VS
Dekani
19:00
Krško
VS
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:15
Fuenlabrada
VS
อัลเมรีอา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

21:00
AIK
VS
Sirius
21:00
Häcken
VS
Djurgården
21:00
Hammarby
VS
Kalmar
21:00
Norrköping
VS
IFK Göteborg
21:00
มัลโม่
VS
Halmstad
21:00
Varberg BoIS
VS
Mjällby
21:00
Örebro
VS
Elfsborg
21:00
Östersunds FK
VS
Degerfors

62 Switzerland - Super League

00:00
Zürich
VS
Luzern
02:30
ยังบอยส์
VS
Servette

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Kriens
VS
Vaduz
00:00
Thun
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Alanyaspor
VS
Sivasspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Adana Demirspor
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Altay

404 Turkey - 1. Lig

17:30
BB Erzurumspor
VS
İstanbulspor
17:30
Bandırmaspor
VS
Gençlerbirliği
22:00
Adanaspor
VS
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Veres
VS
ดินาโมเคียฟ
22:00
Rukh Vynnyky
VS
Vorskla
00:30
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Kolos Kovalivka

515 Wales - Premier League

21:30
Caernarfon Town
VS
Penybont
21:30
Cefn Druids
VS
Cardiff MU
21:30
Flint Town United
VS
Haverfordwest County
21:30
Newtown
VS
Barry Town United

44 Argentina - Superliga

07:30
Vélez Sarsfield
VS
Patronato
03:00
Arsenal de Sarandi
VS
Boca Juniors
05:15
Sarmiento
VS
Talleres Córdoba
05:15
Godoy Cruz
VS
Platense

44 Argentina - Torneo Federal B

07:00
Jorge Newbery VM
VS
Sportivo Pueyrredón
07:15
San Lorenzo Alem
VS
Dep. Bañado de Ovanta
07:30
Deportivo Brinkmann
VS
9 de Julio Morteros
07:30
San Jorge Villa Elisa
VS
Atlético Uruguay
07:30
Villa Belgrano Junin
VS
Mariano Moreno
08:00
Juventud Antoniana
VS
Villa San Antoni
01:00
Jorge Newbery CR
VS
Huracán de Comodoro
03:00
Unión Bobadal
VS
San Martín El Ojito
03:00
Avellaneda
VS
Las Palmas Argentina
03:00
Escuela Presidente Roca
VS
Argentino Peñarol
03:00
Primero de Mayo
VS
Sol de América
03:00
9 de Julio Clorinda
VS
Recreativo Juventud
03:00
8 de Diciembre
VS
Atlético Falucho
03:00
Juventud Puerto Tirol
VS
Fontana
03:00
Ferrocarril Belgrano
VS
Sportivo Cultural
03:00
San Jorge de Almagro
VS
Ferroviario Corrientes
03:00
Defensores San Roque
VS
Deportivo Victoria
03:00
Don Bosco Paraná
VS
Atlético Paraná
03:00
Belgrano Paraná
VS
Atlético San Martín
03:00
Santa María de Oro
VS
Libertad Concordia
03:00
Deportivo Santa Catalina
VS
Concepción El Cóndor
03:00
Juventud Unida RL
VS
San Agustín
03:00
San Isidro
VS
San Martín Salta
03:00
La Merced Salta
VS
Deportivo YPF
03:00
Pedernales Unidos
VS
Huracán San Luis
03:00
Naschel Unidos
VS
San Martín Merlo
03:00
FADEP
VS
San Martín Mendoza
03:00
Andes Talleres
VS
Gutiérrez
03:00
Sportivo Balloffet
VS
Indep. Calle Larga
03:00
Deportivo Malargüe
VS
Vialidad Nacional
03:00
Angaqueros del Sud
VS
Hipolito Yrigoyen SJ
03:00
Sportivo del Carril
VS
Atlético Peñaflor
03:00
Deportivo Achirense
VS
Atlético Sauce
03:00
Arsenal Viale
VS
Unión Agrarios Cerrito
03:00
Campaña
VS
Atlético Carcarañ
03:00
José C. Paz
VS
Deportivo Malvinas
03:00
Deportivo Zoe
VS
Musou Argentina
03:00
Estrella de Berisso
VS
Alumni Los Hornos
03:00
Unidos Lisandro Olmos
VS
Defensores Glew
03:00
SATSAID
VS
Sportivo Baradero
03:00
Colón Chivilcoy
VS
El Frontón
03:00
Banfield Puerto Deseado
VS
Def. Pico Truncado
03:00
Boxing Club
VS
Independiente Pto. SJ
03:00
Racing Trelew
VS
J.J. Moreno
03:00
Gaimán
VS
Germinal de Rawson
03:00
Deportivo Rincón
VS
Alianza Cutral Có
03:00
La Amistad
VS
Unión Alem Progresista
03:00
Deportivo La Adela
VS
Deportivo Villalonga
03:15
Estudiantes Resistenci
VS
Pabellón Argentino
03:15
Tiro Gimnasia San Pedro
VS
Atlético San Pedr
03:30
Sarmiento de La Banda
VS
Unión Santiago
03:30
Unión Machigasta
VS
Los Andes Guandacol
03:30
General Paz Juniors
VS
Independiente Cosquín
03:30
Atlético Alvear
VS
Comercio
03:30
Puente Seco
VS
Comunicaciones Mercedes
03:30
Sportivo Alberdi
VS
Def. Fraile Pintado
03:30
Unión Madereros
VS
Gimnasia y Tiro Orán
03:30
EFI Juniors
VS
Alianza Futbolística
03:30
Atlético Miramar
VS
Ben Hur
03:30
Academia Mascherano
VS
El Linqueño
03:30
Centenario
VS
Independiente Neuquén
04:00
Atlético Policial
VS
Dep. Américo Tesorieri
04:00
Coronel Daza
VS
Defensores Esquiú
04:00
Barrio Argentino
VS
Atlético River Plate
04:00
Huracán Las Breñas
VS
San Jorge HC
04:00
Cañonazo Lavalle
VS
Huracán Goya
04:00
Atlético Colón Junior
VS
San Martín Rodeo
04:00
Juventud Alianza
VS
Trinidad San Juan
04:00
Atlético San Jorge
VS
Arg. Quilmes Rafaela
04:00
Argentino Rancagua
VS
Juventud Pergamino
04:00
Argentino Oeste
VS
Sportivo Barracas Colón
04:00
9 de Julio Chacabuco
VS
Colonial
04:00
Atlético Camioneros
VS
Petroquímica Chinese
04:30
Ferro Carril Oeste GA
VS
El Porvenir Mendoza
05:00
Atlético Ticino
VS
Deportivo Universitario
05:30
Olimpo Laborde
VS
Argentino Monte Maíz
05:45
Toro
VS
9 Julio Rio Tercero
06:00
Andino
VS
Americo Tesorieri
06:00
Defensores SA Litín
VS
Sarmiento Leones
06:00
Monterrico San Vicente
VS
Ciudad de Nieva
06:00
Atlético Normal Rosarino
VS
Atlético Barrio Obrero
06:00
PSM Fútbol
VS
Union de Álvarez
06:00
9 de Julio Rafaela
VS
Libertad
06:00
Compañia General
VS
Defensores de Salto
06:30
Guaraní A. Franco
VS
Olimpia San Antonio

5 Brazil - Serie A

07:00
Fortaleza
VS
Juventude

80 Chile - Primera Division

04:00
Antofagasta
VS
Colo-Colo
04:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Universidad Católica
04:00
La Serena
VS
Santiago Wanderers
04:00
Palestino
VS
Ñublense

353 Colombia - Liga BetPlay

05:30
Deportivo Pereira
VS
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Fortaleza CEIF
VS
Bogotá
03:00
Llaneros
VS
Unión Magdalena

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Comunicaciones

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Morelia
VS
Tampico Madero

1190 Paraguay - Division 1

04:15
12 de Octubre
VS
Sol de América
04:15
Sportivo Luqueño
VS
Guaireña
06:30
Guaraní
VS
Cerro Porteño

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Boston River
VS
Deportivo Maldonado
03:00
Wanderers
VS
Fénix
03:00
Rentistas
VS
Plaza Colonia
03:00
Peñarol
VS
Sud América
03:00
Torque
VS
Progreso
03:00
Nacional
VS
River Plate

158 Uruguay - Segunda Division

07:45
Defensor Sporting
VS
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
รีล ซอลต์ เลค

146 South Africa - Premier League

20:30
AmaZulu
VS
Royal AM
20:30
Chippa United
VS
Golden Arrows
20:30
Moroka Swallows
VS
Maritzburg United
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Cape Town City
01:15
Stellenbosch
VS
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

20:30
CR Belouizdad
VS
NA Hussein Dey
20:30
NC Magra
VS
ES Sétif
20:30
HB Chelghoum Laïd
VS
USM Alger
23:00
MC Oran
VS
RC Arbaâ

614 Algeria - Ligue 2

21:00
Aïn M'lila
VS
JS Bordj Ménaïel
21:00
USM Khenchela
VS
US Chaouia
21:00
RB Ouargla
VS
JSM Béjaïa
21:00
CA Batna
VS
Teleghma
21:00
MO Béjaïa
VS
Annaba
21:00
Hamra Annaba
VS
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
MC El Eulma
VS
JSM Skikda
21:00
Lakhdaria
VS
MO Constantine
21:00
JSM Tiaret
VS
WA Boufarik
21:00
CRB Ain Ouessara
VS
USMM Hadjout
21:00
Ben Aknoun
VS
SKAF Khémis Mélina
21:00
El Bayadh
VS
ASM Oran
21:00
SC Aïn Defla
VS
USM El Harrach
21:00
Kouba
VS
Temouchent
21:00
MCB Oued Sly
VS
GC Mascara
21:00
MC Saïda
VS
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

21:30
Académica do Lobito
VS
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASEC Koudougou
VS
Kiko
22:30
ASFB
VS
USFA
22:30
ASK
VS
Salitas
22:30
SONABEL
VS
Majestic

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Sporting Gagnoa
VS
SOA
22:30
AFAD
VS
Abengourou
00:45
ES Bafing
VS
Racing d'Abidjan

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
WAFA
22:00
Accra Lions
VS
Eleven Wonders
01:00
Elmina Sharks
VS
Karela

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Kariobangi Sharks
18:00
Nzoia United
VS
Homeboyz
19:00
Bidco United
VS
Leopards
19:00
Wazito
VS
Ulinzi Stars
19:00
Mathare United
VS
Talanta
19:00
Police
VS
Sofapaka

26 Mali - Premiere Division

22:45
Douannes de Sikasso
VS
ASKO
22:45
Bakaridjan
VS
Onze Créateurs
01:00
Djoliba
VS
US Bougouba
03:00
ASOM
VS
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola 2

21:30
AS Salé
VS
El Massira
21:30
Kawkab Marrakech
VS
Chabab Ben Guerir
21:30
Stade Marocain
VS
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Douanes
VS
Dakar SC
23:30
Diambars
VS
Guédiawaye
23:30
Casa Sport
VS
Jaraaf

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Polisi Tanzania
VS
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Konkola Blades
VS
Green Eagles
20:00
Green Buffaloes
VS
Prison Leopards
20:00
Chambishi
VS
Nkwazi
20:00
Nkana
VS
Forest Rangers
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Buildcon

2931 Andorra - 2. Division

02:30
La Massana
VS
UE Santa Coloma II
02:30
Extremenya
VS
Jenlai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Gol Gohar
VS
Sepahan
18:30
Havadar
VS
Naft Masjed Soleyman
19:30
Sanat Naft
VS
Paykan
19:45
Esteghlal
VS
Persepolis

21462 Kuwait - Premier League

22:40
Al Kuwait
VS
Al Qadsia

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:35
Al Ramms
VS
City
19:40
Hatta
VS
Al Arabi
19:40
Al Bataeh
VS
Dibba Al Hisn

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

21:00
Bani Yas
VS
Emirates
21:00
Al Dhafra
VS
Khorfakkan Club
23:15
Al Sharjah
VS
Al Urooba

15326 Bermuda - Premier League

02:00
PHC Zebras
VS
North Village Rams

5618 China PR - League One

13:30
Sichuan
VS
Nantong Zhiyun
14:00
Nanjing City
VS
Zibo Sunday
18:30
Shaanxi Chang'an
VS
Shenyang Urban
18:30
Suzhou Dongwu
VS
Beijing BG
18:35
Zhenjiang Huasa
VS
Meizhou Hakka

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
NorthEast United
VS
Goa
23:00
Bengaluru
VS
Mumbai City

712 Korea Republic - K-League 1

13:00
Pohang Steelers
VS
Seoul
13:00
Gangwon
VS
Seongnam
13:00
Gwangju
VS
Incheon United

462 England - Vanarama National League South

22:00
Chippenham Town
VS
Dorking Wanderers
22:00
Concord Rangers
VS
Braintree Town
22:00
Dartford
VS
Billericay Town
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Ebbsfleet United
22:00
Hampton & Richmond
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Bath City
22:00
Hungerford Town
VS
Oxford City
22:00
Slough Town
VS
Tonbridge Angels
22:00
Welling United
VS
Eastbourne Borough

44 Argentina - Primera C

07:00
Sportivo Italiano
VS
Ituzaingó

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:00
Defensores de Cambaceres
VS
Centro Español
03:00
Puerto Nuevo
VS
Sportivo Barracas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

23:00
Westlandia
VS
HSC '21

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
Barendrecht
VS
DVS '33
20:00
Sportlust '46
VS
ODIN '59
20:30
SteDoCo
VS
VVSB
20:30
GOES
VS
Sparta Nijkerk
20:30
Harkemase Boys
VS
Ajax Amateurs
20:30
VVOG
VS
Sparta Nijkerk
20:30
HSV Hoek
VS
GOES
20:30
Lisse
VS
Harkemase Boys
20:30
ACV
VS
Ajax Amateurs
20:30
ODIN '59
VS
Excelsior '31
20:30
Barendrecht
VS
Ter Leede
20:30
DVS '33
VS
VVSB
20:30
SteDoCo
VS
Staphorst
21:00
DOVO
VS
Excelsior '31
21:00
DOVO
VS
Sportlust '46

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Municipal Vinto
VS
Aurora

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:00
Meux
VS
Warnant
02:00
US Givry
VS
Acren
02:00
Tubize
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:00
Dikkelvenne
VS
Harelbeke
01:30
Ronse
VS
Gullegem
01:30
Ninove
VS
RFC Wetteren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

02:00
KSC City Pirates
VS
Houtvenne
02:00
Heur Tongeren
VS
Olympia Wijgmaal
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Hoogstraten
02:00
Bocholt
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Anzegem
VS
Torhout
01:00
Tempo Overijse
VS
Avanti
01:30
Sint-Niklaas
VS
Jong Lede
01:30
VW Hamme
VS
Eppegem
02:00
FC Lebbeke
VS
Erpe-Mere United

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:00
Sint-Lenaarts
VS
Eendracht Termien
01:00
ลีลล์
VS
Berlaar-Heikant
01:00
Betekom
VS
Racing Mechelen
01:30
De Kempen
VS
Witgoor Sport
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Nijlen
01:30
Diest
VS
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:00
Aische
VS
Tournai
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
K. Kontich
VS
Vorselaar
01:30
Geel
VS
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Linden
VS
Borght-Humbeek
01:30
Houtem-Oplinter
VS
Bodegem Kapelle United
02:30
Ixelles
VS
NSeth Berchem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Antoing
VS
Houdeng

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Alken
VS
Zepperen-Brustem
01:30
Herkol
VS
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Longlier
VS
Ethe Belmont
02:00
Aubange
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Grand-Leez
VS
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:00
Berlare
VS
Eendracht Aalter
01:30
Latem
VS
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Roeselare Daisel
00:00
Meulebeke
VS
SC Zonnebeke
00:30
Sassport Boezinge
VS
Diksmuide
00:30
RC Lauwe
VS
Rumbeke

116 Cyprus - 3. Division

19:30
AE Zakakiou
VS
APEP
19:30
Halkanoras
VS
Iraklis Yerolakkou
19:30
Peyia
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Elia Lythrodonta
VS
Digenis Morphou
19:30
Ormideia
VS
Kouris Erimi

17 France - CFA Group A

00:00
C' Chartres
VS
Caen II
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Poissy
00:00
Rouen
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Granville
VS
Lorient II
00:00
Romorantin
VS
Blois
00:00
Versailles
VS
Saint-Malo
00:00
Vitré
VS
Stade Plabennec
00:30
Vannes
VS
Guingamp II

17 France - CFA Group B

22:00
Épinal
VS
Belfort
23:00
Entente SSG
VS
Sainte Geneviève
23:00
Schiltigheim
VS
Reims II
23:00
Metz II
VS
Auxerre II
23:00
Lens II
VS
Bobigny
00:00
Fleury 91
VS
Gobelins
00:00
Olympique St Quentin
VS
Beauvais
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Haguenau

17 France - CFA Group C

22:00
Monaco II
VS
Jura Sud Foot
23:00
Hyères
VS
Marignane Gignac
00:00
Saint-Priest
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Martigues
VS
Aubagne
00:00
Rumilly Vallieres
VS
Chasselay MDA
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Grasse
VS
Toulon
00:00
Lyon Duchère
VS
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

00:00
Béziers
VS
Colomiers US
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Montpellier II
00:00
Trélissac
VS
Canet Roussillon
00:00
Angers SCO II
VS
Les Herbiers
00:00
Bourges Foot 18
VS
Chamalières
00:30
Yzeure
VS
Nantes II
00:30
Stade Montois
VS
Andrézieux

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Montlucon
VS
Clermont II
00:00
Vaulx
VS
Limonest
00:00
Chambery
VS
Lyon Duchere II
00:00
Thonon Évian
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Moulins Football
00:00
Ain Sud
VS
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Pontarlier
VS
Jura Dolois
00:00
Morteau Montlebon
VS
Valdahon Vercel
00:00
Besancon FC
VS
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

00:00
TA Rennes
VS
Guipry-Messac
00:00
Drapeau Fougères
VS
Plouzane
00:00
Pontivy GSI
VS
Saint-Colomban Locmine
00:00
Stade Briochin II
VS
Dinan Léhon
00:00
Rennes II
VS
Stade Pontivy
00:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Brest II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Montargis
VS
J3 Amilly
00:30
Avoine OCC
VS
Vierzon
01:00
Montlouis
VS
Saint-Jean-le-Blanc
01:00
Déols
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
RC Epernay
VS
Illkirch Graffenstaden
21:00
Amneville
VS
Colmar
22:00
Thaon
VS
Mulhouse
23:00
Raon l'Etape
VS
Prix-lès-Mézières
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Biesheim

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Lille II
VS
Boulogne II
22:00
Valenciennes II
VS
US Chantilly
00:00
Croix Football IC
VS
Maubeuge
00:00
Saint-Omer
VS
Wasquehal
00:00
Le Touquet
VS
Amiens SC II
00:30
Olympique Marcquois
VS
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

00:00
Saint-Lo Manche
VS
Le Havre II
00:00
Avranches II
VS
Alencon
00:00
Cherbourg
VS
Dieppe
01:00
Évreux 27
VS
Dives-Cabourg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Iraklis Larissa
VS
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Kozani

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Gyori ETO II
VS
Tatabánya

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Legnago Salus
VS
Pro Sesto
20:30
Pergolettese
VS
Mantova
20:30
Pro Patria
VS
FeralpiSalò
20:30
Trento Calcio 1921
VS
Seregno
21:00
Virtus Verona
VS
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Pontedera
VS
Teramo
23:30
Lucchese
VS
Carrarese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Casale
VS
Chieri
20:30
Fossano
VS
Lavagnese
20:30
Derthona
VS
Bra
20:30
RG Ticino
VS
Città di Varese
20:30
Saluzzo
VS
Gozzano
20:30
Sestri Levante
VS
Ligorna
20:30
Vado
VS
Asti

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Legnano
VS
Adrense
20:30
Sona
VS
Casatese
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Desenzano Calvina
00:00
Leon
VS
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
Caldiero Terme
20:30
Campodarsego
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Levico
20:30
Clodiense
VS
Mestre
21:00
Adriese
VS
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Alcione
VS
Rimini
20:30
Mezzolara
VS
Lentigione
20:30
Progresso
VS
Prato
20:30
Ravenna
VS
Tritium
20:30
Sammaurese
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Foligno
VS
Pianese
20:30
Gavorrano
VS
Scandicci
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Sporting Trestina
VS
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Recanatese
VS
Vastese
20:30
Trastevere
VS
Fano

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
SSC Giugliano
VS
Latte Dolce
20:30
Arzachena
VS
Carbonia
20:30
Cassino
VS
Aprilia
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Afragolese
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Gravina
VS
Sorrento
20:30
Lavello
VS
US Bitonto
20:30
Virtus Matino
VS
Mariglianese

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
San Luca
VS
Cittanova Interpiana

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Olimpia Elbląg
VS
Wigry Suwałki
19:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Radunia Stężyca
22:00
Kalisz
VS
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Pedras Salgadas
VS
Merelinense
22:00
Vianense
VS
Forjães SC

155 Romania - 3. Liga: Series 1

18:00
CSM Bacău
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
18:00
Dante Botoşani
VS
SJ Vaslui
18:00
Hușana Huși
VS
Paşcani
18:00
Foresta Suceava
VS
Bucovina Radauti
18:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

18:00
Otelul
VS
Dinamo Bacău
18:00
Focsani
VS
Făurei
18:00
Viitorul Ianca
VS
Metalul Buzău
18:00
Sportul Chiscani
VS
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

18:00
Gloria Albeşti
VS
Înainte Modelu
18:00
Olteniţa
VS
Recolta Gheorghe Doja
18:00
Afumaţi
VS
Voluntari II
18:00
Agricola Borcea
VS
FCV Farul Constanţa II
18:00
CSM Fetești
VS
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

18:00
Tunari
VS
Academica Clinceni II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Blejoi Vispeşti
18:00
Plopeni
VS
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

18:00
CS U Craiova II
VS
Vediţa Coloneşti

32 Spain - Tercera - Group 1

22:15
Viveiro
VS
Villalbés
22:30
Ourense CF
VS
Silva
22:30
Deportivo La Coruña II
VS
Atlético Arnoia
22:30
Sofán
VS
Arzúa
23:00
Choco
VS
Estradense
23:30
Polvorín
VS
Rápido Bouzas
00:30
Barco
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

21:45
Lealtad
VS
Praviano
21:45
Mosconia
VS
Sporting Gijon II
21:45
Navarro
VS
Llanes
22:00
Real Oviedo II
VS
L'Entregu
23:00
Gijon Industrial
VS
Roces
00:00
Lenense
VS
Covadonga
01:00
Urraca
VS
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Noja
VS
Textil Escudo
21:45
Torina
VS
Cultural Guarnizo
22:00
Escobedo
VS
Siete Villas
23:00
Atlético Albericia
VS
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Urduliz
VS
Deusto
22:30
Beti Gazte
VS
Aurrera de Ondarroa
22:30
Tolosa
VS
CD Vitoria
23:00
Anaitasuna FT
VS
Santutxu
23:00
Durango
VS
Beasain
23:00
Portugalete
VS
Barakaldo
23:30
Uritarra
VS
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Ascó
VS
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Villarreal III
VS
Valencia II
18:00
Torrellano
VS
Beniganim
22:00
Hércules II
VS
Orihuela
22:30
Silla
VS
Atzeneta
23:00
RC Catarroja
VS
Castellon II
23:00
Torrent
VS
Jove Espanol
23:00
Saguntino
VS
Elche II
23:00
Roda
VS
Villajoyosa
00:00
Acero
VS
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 7

18:00
Atlético Madrid II
VS
Las Rozas
19:00
Alcobendas Sport
VS
Getafe II
22:00
Moratalaz
VS
Trival Valderas
22:00
RSD Alcalá
VS
Parla
00:00
Complutense
VS
Ursaria
00:30
Rayo Vallecano II
VS
Tres Cantos
01:00
Colonia Moscardo
VS
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Salamanca II
VS
Colegios Diocesanos
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Atlético Astorga
22:30
Almazán
VS
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

00:30
Atlético Porcuna
VS
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

22:30
Rota
VS
Sevilla III
23:00
Utrera
VS
Pozoblanco
23:00
Ceuta II
VS
Los Barrios
00:30
Antoniano
VS
Gerena
00:30
Xerez
VS
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

21:45
Llosetense
VS
Son Veri
22:00
Mallorca II
VS
Mercadal
22:00
Poblense
VS
Platges de Calvià
22:00
PE Sant Jordi
VS
Rotlet Molinar
22:30
Santanyi
VS
Manacor
22:30
Binissalem
VS
Murense
23:00
Portmany
VS
Inter Ibiza
00:30
Collerense
VS
Campos

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Santa Úrsula
VS
Herbania
00:00
Las Palmas III
VS
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

22:30
Los Garres
VS
Racing Murcia
00:00
Yeclano
VS
Archena Sport
00:15
Bullense
VS
El Palmar

32 Spain - Tercera - Group 14

22:30
Extremadura UD II
VS
Jerez
00:00
Olivenza
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 17

21:30
Santa Anastasia
VS
Real Zaragoza II
22:30
Utebo
VS
Borja
23:00
Atletico Monzon
VS
Giner Torrero

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Illescas
VS
Tarancón
22:15
Conquense
VS
Hogar Alcarreño
22:30
Almansa
VS
Torrijos
22:30
Guadalajara
VS
San Clemente
22:30
Miguelturreño
VS
Azuqueca
22:30
Villacanas
VS
Villarrobledo
23:00
Villarrubia
VS
Huracán Balazote
23:30
Ciudad Real
VS
Albacete II
06:00
La Roda
VS
Quintanar del Rey

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
Stockholm Internazionale
VS
Gute

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Bugsaşspor
VS
Çatalcaspor
17:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Nevşehirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Bayrampaşaspor
17:00
Şile Yıldızspor
VS
Erzin Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Orduspor 1967
VS
Edirnespor
17:00
Modafenspor
VS
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Erokspor
17:00
Fethiyespor
VS
Karşıyaka

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Cañuelas
VS
Fénix
03:00
Comunicaciones
VS
Argentino Quilmes

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Estrella
VS
La Fama
05:30
River Plate
VS
RCA

144816 Belize - Premier League

05:00
Hankook Verdes
VS
Altitude

862868 Nepal - A Division

14:15
Sankata
VS
Manang Marshyangdi
18:00
Chyasal Youth Club
VS
New Road Team

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cosmos
VS
Domagnano
21:00
Tre Penne
VS
Pennarossa
21:00
Virtus
VS
Fiorentino
21:00
Libertas
VS
Cailungo
00:00
La Fiorita
VS
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
บริสเบน รอร์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

19:30
Apolonia Fier
VS
Korabi Peshkopi
19:30
Shkumbini Peqin
VS
Pogradeci
19:30
Maliqi
VS
Turbina Cërrik
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Bylis Ballsh
19:30
Tomori Berat
VS
Besëlidhja Lezhë
19:30
Butrinti Sarandë
VS
Besa Kavajë
19:30
Erzeni Shijak
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Shënkolli
VS
Elbasani
19:30
Internacional Tirana
VS
Klosi
19:30
Ada Velipojë
VS
Luzi 2008
19:30
Veleçiku Koplik
VS
Bulqiza
19:30
Gramshi
VS
Oriku
19:30
Iliria Fushë-Krujë
VS
Murlani

99474 World - Friendly International Women

07:00
Morocco W
VS
Senegal W

5 Brazil - Copa Verde

03:00
Remo
VS
Paysandu

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Rupel Boom
02:00
Olympic Charleroi
VS
Liège
02:00
La Louvière Centre
VS
Thes Sport
02:00
Patro Eisden
VS
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Koln U19
VS
Borussia M'gladbach U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Ingolstadt U19
17:00
Saarbrucken U19
VS
Nurnberg U19
17:00
Bayern U19
VS
Mainz U19
18:00
Fortuna Koln U19
VS
Oberhausen U19
18:00
Hallescher FC U19
VS
Chemnitzer FC U19
19:00
Alemannia Aachen U19
VS
Borussia Dortmund U19
19:00
Hannover U19
VS
Hamburger SV U19
19:00
Freiburg U19
VS
Astoria Walldorf U19
19:00
Darmstadt 98 U19
VS
Kaiserslautern U19
19:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Hoffenheim U19
20:00
Heidenheim U19
VS
Unterhaching U19
20:30
Stuttgart U19
VS
Hessen Kassel U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Milan U19
VS
Spal U19
17:00
Pescara U19
VS
Juventus U19
19:00
Napoli U19
VS
Inter U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Virtus Entella U19
VS
Pordenone U19
17:00
Cosenza U19
VS
Lazio U19
17:00
Reggina U19
VS
Benevento U19
17:30
Spezia U19
VS
Ascoli U19
20:30
Cittadella U19
VS
Brescia U19
20:30
Monza U19
VS
Parma U19
20:30
Reggiana U19
VS
Alessandria U19
20:30
Venezia U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Frosinone U19
VS
Salernitana U19
20:30
Pisa U19
VS
Perugia U19
20:30
Ternana U19
VS
Cesena U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Legia U18
18:00
Cracovia U18
VS
Gornik Z. U18
18:00
Pogon Szczecin U18
VS
Arka Gdynia U18
18:00
Polonia Warszawa U18
VS
Lech Poznan U18
18:15
Zaglebie U18
VS
Slask U18
19:00
Stal Rzeszów U18
VS
Wisla U18
23:00
Warta Poznań U18
VS
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Venda FC
VS
Pretoria Callies
20:30
Free State Stars
VS
JDR Stars
20:30
Jomo Cosmos
VS
Black Leopards
20:30
Richards Bay
VS
University of Pretoria
20:30
Uthongathi
VS
TTM

65437 Panama - Lpf

06:00
Azuero
VS
Veraguas

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drenica
VS
KF Ballkani
19:00
Gjilani
VS
Malisheva

62 Switzerland - 1.Liga Classic

23:00
Grasshopper II
VS
Luzern II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Sion II
VS
Bavois
21:00
Breitenrain
VS
YF Juventus
21:30
Basel II
VS
Stade Nyonnais
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Brühl
22:00
Zürich II
VS
Cham
23:00
Étoile Carouge
VS
Black Stars

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Wiltz
VS
RM Hamm Benfica
23:00
Progrès Niedercorn
VS
Etzella Ettelbrück
23:00
F91 Dudelange
VS
Rodange
23:30
Racing
VS
Fola Esch

482134 Lesotho - Premier League

20:00
LCS
VS
Mazenod
20:00
Bantu
VS
Linare
20:00
CCX
VS
LMPS
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Kick4Life

3039 Togo - Championnat National

22:00
OTR
VS
Togo Port
22:00
Kara
VS
Sara Sport

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

23:00
NSÍ
VS
B36

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Real Betis W
VS
Sevilla W
18:00
Barcelona W
VS
Athletic Club W
19:00
Atletico Granadilla W
VS
Rayo Vallecano W
22:30
Villarreal W
VS
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Lugano W
VS
St. Gallen W
22:00
Luzern W
VS
Servette Chênois W
00:30
Aarau W
VS
Yverdon W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Eva's Tienen W
VS
Mechelen W
21:00
RFC de Liege W
VS
Anderlecht II W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Moldavo W
23:00
Renaissance Mons 44 W
VS
Genk II W

17 France - Division 1 Women

20:00
Stade de Reims W
VS
Soyaux W
20:30
Guingamp W
VS
Saint-Étienne W
20:30
Bordeaux W
VS
Dijon W
22:30
Issy W
VS
Paris SG W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Lazio W
VS
Verona W
20:30
Fiorentina W
VS
Pomigliano W
20:30
Sassuolo W
VS
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Santos Laguna W
VS
Atlas W
09:00
América W
VS
Guadalajara W
10:30
Tijuana W
VS
Monterrey W

98 Australia - W-League

13:05
Sydney W
VS
Newcastle Jets W
18:05
Perth Glory W
VS
Brisbane Roar W

802 Israel - Lig Bet

16:00
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Ihud Bnei Mejdel Krum
19:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Hapoel Ironi Karmiel
00:00
Hapoel Ramat Yisrael
VS
Hakoah Ramat Gan
01:00
Ramla
VS
Shikun HaMizrah
02:00
Sporting Tel Aviv
VS
Shimshon Bnei Taibe

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Marítimo U23
VS
Farense U23
18:00
Benfica U23
VS
Estoril U23
22:00
Académica U23
VS
Rio Ave U23
22:00
Sporting CP U23
VS
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

18:00
Vic Riuprimer W
VS
Riudoms W
18:00
Tres Cantos W
VS
Olímpico Madrid W
18:30
Rayo Vallecano II W
VS
Pozuelo Alarcón W
19:00
Real Madrid II W
VS
Getafe W
19:00
Peña la Amistad W
VS
Güímar W
21:30
Real Sociedad II W
VS
Racing Santander II W
21:30
Collerense W
VS
Europa W
21:30
Granada II W
VS
Olympia Las Rozas W
22:00
León FF W
VS
Friol W
22:00
San Ignacio W
VS
Arratia W
22:00
Cádiz W
VS
Santa Teresa II W
22:00
Badajoz W
VS
Málaga W
22:00
San Vicente W
VS
Toledo W
22:15
Valencia II W
VS
Discobolo-La Torre W
22:30
Umia W
VS
Versalles W
22:30
Viajes Interrías W
VS
Sporting Gijón II W
22:30
Logroño II W
VS
Atlético Madrid III W
23:00
Athletic Club III W
VS
Tolosa W
23:00
Transportes Alcaine II W
VS
Huesca W
23:00
Samper W
VS
Laurus W
23:00
Madrid III W
VS
Torrelodones W
23:00
Geneto del Teide W
VS
Achamán W
23:00
Elche II W
VS
Mislata W
23:15
Nueva Montaña W
VS
Añorga W
23:30
La Rambla W
VS
San Miguel W
23:30
Fundación Tenerife W
VS
La Garita W
00:00
Salamanca W
VS
Sevilla II W
00:00
Las Majoreras W
VS
Real Unión Tenerife II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Carrick Rangers U20
21:00
Linfield U20
VS
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Atlético Perines U19
VS
Bezana U19
16:30
Roda U19
VS
Alboraya U19
17:00
Pamplona U19
VS
Osasuna U19
17:00
Trival Valderas U19
VS
Las Rozas U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Unión Adarve U19
18:00
Victoria U19
VS
Orientación Marítima U19
18:00
Maspalomas U19
VS
Acodetti U19
18:00
Archena U19
VS
Elche U19
18:30
Villegas U19
VS
Tudelano U19
18:30
Lleida U19
VS
Montecarlo U19
18:45
Arenas Getxo U19
VS
Real Sociedad U19
19:00
Danok Bat U19
VS
Eibar U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Tenerife U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Las Palmas U19
19:00
Marino U19
VS
San José U19
20:00
Huracán U19
VS
La Oliva U19
20:00
Unión Viera U19
VS
Arucas U19
21:00
Recreativo Huelva U19
VS
Granada U19
21:30
Kelme U19
VS
Real Murcia U19
22:00
Compostela U19
VS
Real Oviedo U19
22:00
Deportivo Alavés U19
VS
Antiguoko U19
22:00
Atlético Baleares U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Atlético Jaén U19
VS
Almería U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Real Madrid U19
22:00
Rayo Vallecano U19
VS
La Cruz U19
22:00
Getafe U19
VS
Burgos CF U19
22:00
Atl. Madrid U19
VS
Cultural Leonesa U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Valencia U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
CF San José U19
VS
Levante U19
22:00
La Nucía U19
VS
Villarreal U19
22:00
Cartagena FC U19
VS
Talavera U19
22:30
Arenal U19
VS
Pabellón Ourense U19
22:30
Celta de Vigo U19
VS
Real Avilés U19
22:30
Val Miñor U19
VS
Covadonga U19
22:30
Sabadell U19
VS
Mallorca U19
23:00
AD San Juan U19
VS
Oberena U19
23:00
Santa Fe U19
VS
Jóvenes Promesas U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Córdoba U19
23:00
Tomares U19
VS
Sanluqueno U19
23:30
Tolosa U19
VS
UD Logroñés U19
00:00
Ural U19
VS
Deportivo La Coruña U19
00:00
Espanyol U19
VS
Sant Andreu U19
00:00
El Ejido U19
VS
Sevilla U19
00:30
Conquense U19
VS
FC Cartagena U19
01:30
Cornellà U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

23:00
Aiolikos
VS
Pyliou

155 Romania - Liga 2

16:00
Dunărea Călăraşi
VS
Dacia Unirea Brăila
16:00
Unirea Slobozia
VS
Şirineaşa
16:00
Viitorul Şelimbăr
VS
CSM Iaşi
16:00
Brașov Steagul Renașt
VS
Unirea Constanța
17:00
Unirea Dej
VS
Metaloglobus
17:00
Astra
VS
ASU Poli Timişoara
17:30
CSA Steaua Bucureşti
VS
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:30
CA Neuville
VS
Chatellerault
01:00
Cognac
VS
Niort II
01:00
Libourne
VS
Poitiers
01:00
Anglet Genets
VS
Bressuire
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Rodez II
VS
Muret
00:00
Agde
VS
Salinieres Aigues Mortes
00:00
Nîmes II
VS
Narbonne
00:00
Blagnac
VS
Stade Beaucairois
00:30
Castanet
VS
Olympique d'Alès
01:00
Alberes Argelès
VS
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Aubervilliers
VS
Racing Colombes 92
22:30
Paris II
VS
Créteil II
00:00
Mantes 78
VS
Drancy JA
00:00
Linas-Montlhery
VS
Les Ulis
00:00
Blanc Mesnil
VS
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Cannet Rocheville
VS
Corte
20:30
Villefranche SJB
VS
Gazélec Ajaccio
21:00
Consolat Marseille
VS
Nice II
21:00
Côte Bleue
VS
Lucciana
22:00
Ajaccio II
VS
Istres
00:00
Cannes
VS
Rousset-Ste Victoire
00:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Mandelieu LN

44 Argentina - Reserve League

19:00
Arsenal Res.
VS
Boca Juniors Res.
19:00
Aldosivi Res.
VS
Argentinos Juniors Res.

69697 Vietnam - U21 Championship

13:00
Gia Dinh U21
VS
Ha Noi U21
13:00
Bến Tre U21
VS
Binh Duong U21
13:00
Quang Nam U21
VS
SLNA U21
14:30
Nam Dinh U21
VS
PVF Vietnam U21
14:30
Hue U21
VS
Da Nang U21
15:00
Khánh Hoà U21
VS
Thanh Hoa U21
15:00
Học viện U21
VS
Viettel U21
17:00
Dong Nai U21
VS
Hoang Anh Gia Lai U21
17:00
Dong Thap U21
VS
Hồ Chí Minh U21

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lions FC
VS
College Cosmo
00:30
Glacis United
VS
Manchester 62

49477 ไทยลีก 3

15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Army
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Muangnont
VS
Prime Bangkok
15:30
Siam
VS
ม.ธนบุรี