lsm99

ตารางบอล 5 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
คริสตัล พาเลซ
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
นอริชซิตี
23:30
แอสตันวิลลา
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
สโตกซิตี

462 เอฟเอคัพ

19:15
โรชเดล
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
19:30
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
วีแกนแอทเลติก
23:00
Kidderminster Harriers
VS
Halifax Town
00:15
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Chesterfield

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
NEC
20:30
AZ
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
20:30
Go Ahead Eagles
VS
ทเวนเต้
22:45
เฟเยนูร์ด
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

21:30
VfB Stuttgart
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
Borussia Mönchengladbach
VS
SC Freiburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แซงต์ เอเตียน
VS
แรนส์
21:00
ลอริยองต์
VS
น็องต์
21:00
โมนาโก
VS
เม็ตซ์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Clermont
21:00
แร็งส์
VS
อองเช่ร์
23:00
นีซ
VS
สตราส์บูร์ก
02:45
บอร์กโดซ์
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
โบโลญญ่า
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00
Spezia
VS
ซัสเซาโล่
21:00
Venezia
VS
เวโรน่า
00:00
ซามพ์โดเรีย
VS
ลาซิโอ
02:45
ยูเวนตุส
VS
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เอสปันญ่อล
22:15
เอลเช่
VS
กาดิซ
00:30
เลบันเต้
VS
โอซาซูนา
03:00
เซลต้า บีโก้
VS
บาเลนเซีย

479 เจลีก 2

11:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
Giravanz Kitakyushu
11:00
โทชิกิ SC
VS
FC เรียวเคียว
11:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
ThespaKusatsu Gunma
11:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
Sagamihara
11:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
11:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
11:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
Blaublitz Akita
11:00
เกียวโต แซงก้า
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
11:00
เอฮิเมะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก 2

18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี

99474 World - Friendly International

09:00
เอลซัลวาดอร์
VS
เอกวาดอร์

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Koninklijke HFC
VS
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
PSV W
VS
Feyenoord W
18:15
FC Twente W
VS
ADO Den Haag W
18:15
PEC Zwolle W
VS
VV Alkmaar W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Heidenheim
VS
Jahn Regensburg
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Hamburger SV
19:30
Dynamo Dresden
VS
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

19:00
Freiburg II
VS
MSV Duisburg
20:00
Osnabrück
VS
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hannover 96 II
VS
LSK Hansa
20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Hamburger SV II
20:00
Teutonia Hamburg
VS
VfB Lübeck
20:00
HSC Hannover
VS
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:30
Nürnberg II
VS
Schweinfurt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Tennis Borussia
VS
Chemnitzer FC
19:00
Lichtenberg
VS
ZFC Meuselwitz
19:00
Luckenwalde
VS
Energie Cottbus
19:00
Auerbach
VS
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Mainz 05 II
VS
FC Gießen
20:00
Kickers Offenbach
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Vatan Sport
20:00
Komet Arsten
VS
Hastedt
20:00
Union Bremen
VS
Leher TS
21:00
Borgfeld
VS
Hemelingen
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Steinbach
VS
Lehnerz
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
SV Breinig
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Wesseling-Urfeld
VS
Pesch
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Deutz
20:30
Borussia Freialdenhoven
VS
Hürth
21:00
Siegburger SV
VS
Alfter
21:00
Eilendorf
VS
Düren Merzenich
21:00
Frechen
VS
VfL Vichttal

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
SF Baumberg
VS
SF Niederwenigern
21:00
Kray
VS
Teutonia St.Tönis
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
TVD Velbert
VS
Monheim
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Germania Ratingen
21:30
FC Bocholt
VS
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

21:00
Bersenbrück
VS
Hagen / ​Uthlede
21:00
VfL Oldenburg
VS
Kickers Emden

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Hansa Rostock II
VS
Victoria Seelow
19:00
Greifswalder FC
VS
CFC Hertha
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Stern
19:00
Lok Stendal
VS
Ludwigsfelder FC
19:30
Neustrelitz
VS
Mecklenburg Schwerin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
FC Merseburg
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Einheit Wernigerode
VS
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Kaiserslautern II
VS
Eintracht Trier
20:00
Salmrohr
VS
Koblenz
21:00
Gonsenheim
VS
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Eckernforder SV
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
21:00
Inter Türkspor Kiel
VS
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Vreden
VS
Schermbeck
20:30
Sportfreunde Siegen
VS
Wattenscheid 09
20:30
Hammer SpVg
VS
Eintracht Rheine
20:30
Meinerzhagen
VS
Holzwickeder SC
20:30
Preußen Münster II
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Erndtebrück
VS
Kaan-Marienborn
20:30
TuS Haltern
VS
Victoria Clarholz
20:30
Gütersloh
VS
Ennepetal
21:15
Westfalia Herne
VS
Westfalia Rhynern
22:00
Paderborn 07 II
VS
ASC Dortmund

919 Armenia - Premier League

18:00
Noah
VS
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Ried
23:00
Rapid Vienna
VS
Austria Wien
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Rheindorf Altach

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Neftçi
VS
Sumqayıt
21:15
Zira
VS
Qabala

556 Belgium - Pro League

19:30
Beerschot-Wilrijk
VS
Antwerp
22:00
Anderlecht
VS
Zulte-Waregem
00:30
Standard Liège
VS
Sporting Charleroi
03:00
Mechelen
VS
เกงค์

556 Belgium - First Division B

22:00
Westerlo
VS
Royal Excel Mouscron
02:00
Lierse Kempenzonen
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Sloga
VS
Radnik Bijeljina
21:00
Zeljeznicar
VS
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

17:15
Slavia Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv
19:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
ลูโดโกเรต์ส
21:45
OFK Pirin
VS
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Septemvri Sofia
VS
Marek
19:00
Strumska slava
VS
Spartak Varna
19:00
Neftohimik
VS
CSKA 1948 Sofia II
19:00
Montana
VS
Maritsa Plovdiv
19:00
Sportist Svoge
VS
Lovech
19:00
Yantra 1919
VS
Septemvri Simitli

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Šibenik
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Bijelo Brdo
VS
Osijek II
19:30
Croatia Zmijavci
VS
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

22:00
อาโปเอล
VS
Paphos
00:00
AEL
VS
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Mladá Boleslav
VS
Pardubice
21:00
Baník Ostrava
VS
České Budějovice
21:00
Bohemians 1905
VS
Jablonec
00:00
Slovácko
VS
Viktoria Plzeň

320 Denmark - Landspokal Cup

18:30
SønderjyskE
VS
Hvidovre
20:30
Brøndby
VS
Midtjylland
00:00
Randers
VS
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Flora
VS
Levadia

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:30
Hauts Lyonnais
VS
Bourgoin-Jallieu
21:00
Solidarite Scolaire
VS
Sarre Union

17 France - National

21:15
Concarneau
VS
Stade Briochin

125 Greece - Super League

22:15
Ionikos
VS
PAOK
00:30
AEK Athens
VS
Panathinaikos
00:30
Aris
VS
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Várda SE
VS
MOL Vidi
22:00
MTK
VS
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
III. Kerületi TUE
VS
Békéscsaba
19:00
Budaörs
VS
Siófok
19:00
Szentlőrinc SE
VS
Kecskemeti TE
19:00
Tiszakecske
VS
Pécsi MFC
19:00
Dorogi
VS
Győri ETO
23:00
Ajka
VS
Csákvári TK
23:00
Soroksár SC
VS
Vasas
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Szeged 2011
VS
Nyíregyháza Spartacus
00:30
Budafoki MTE
VS
Diósgyőr

802 Israel - Ligat ha'Al

00:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Katamon
01:15
Hapoel Nazareth Illit
VS
Maccabi Haifa
01:45
Beitar Jerusalem
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
Ascoli
VS
ปาร์มา
20:00
Como
VS
Pisa
22:15
เบรสชา
VS
Monza
02:30
Alessandria
VS
Cittadella

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Struga
VS
Tikves
19:00
Akademija Pandev
VS
Bregalnica Stip
19:00
Borec
VS
Makedonija
19:00
Skendija 79
VS
Pelister
19:00
Skopje
VS
Shkupi

2756 Malta - Premier League

17:30
Sliema Wanderers
VS
Hamrun Spartans
22:00
Hibernians
VS
Floriana
00:00
Santa Lucia
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

20:00
Lija Athletic
VS
Pembroke Athleta
21:00
Zejtun Corinthians
VS
Melita
00:00
Fgura United
VS
Pietà Hotspurs
01:00
Senglea Athletic
VS
Luqa

998 Montenegro - First League

19:00
Sutjeska
VS
Mornar
19:00
Rudar
VS
Jezero
20:00
Budućnost
VS
Petrovac
21:00
Dečić
VS
Mladost Ljeskopolje
22:00
Iskra
VS
Zeta

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
Brann
23:00
Stabæk
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Vålerenga
VS
Mjøndalen
23:00
Molde
VS
Lillestrøm
23:00
Sandefjord
VS
Kristiansund
23:00
Sarpsborg 08
VS
Tromsø
23:00
Strømsgodset
VS
Haugesund
23:00
Viking
VS
Odd

2 Poland - Ekstraklasa

23:30
Zagłębie Lubin
VS
Lech Poznań
02:00
Cracovia Kraków
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

18:40
Arka Gdynia
VS
Stomil Olsztyn
21:00
Chrobry Głogów
VS
Widzew Lodz
00:00
Jastrzębie
VS
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
ซานตาคลารา
VS
Arouca
01:00
Gil Vicente
VS
Famalicão
03:30
บราก้า
VS
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Penafiel
VS
Académica
21:00
Sporting Covilhã
VS
ชาเวช
22:30
Trofense
VS
Academico Viseu
03:30
Mafra
VS
Farense

155 Romania - Liga 1

18:30
Mioveni
VS
Sepsi
21:00
U Craiova 1948
VS
Voluntari
02:30
FCSB
VS
UTA Arad

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Khimki
VS
Arsenal Tula
20:30
FK Nizjni Novgorod
VS
Rubin Kazan'
20:30
Dinamo Moskva
VS
Ufa
23:00
Sochi
VS
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Dundee United
VS
เซลติก
22:00
Livingston
VS
Hearts

296 Serbia - Super Liga

19:30
Napredak
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:45
Partizan
VS
Novi Pazar
23:00
Spartak Subotica
VS
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Mladost Novi Sad
VS
Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Timok
VS
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Žilina
VS
Spartak Trnava

1638 Slovenia - 1. SNL

23:00
Domžale
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Gorica
VS
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Ponferradina
VS
Mirandés
22:00
มาลากา
VS
Amorebieta
00:15
ลูโก
VS
UD Ibiza
00:15
เรอัล โอเบียโด้
VS
อัลกอร์กอน
00:15
Real Sociedad II
VS
Burgos
02:30
พัลมาส
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

62 Switzerland - Super League

20:15
บาเซิ่ล
VS
Lausanne Sport
22:30
ลูกาโน
VS
Sion
22:30
St. Gallen
VS
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kayserispor
VS
Antalyaspor
20:00
Giresunspor
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Hatayspor
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
Fenerbahçe
VS
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Manisa BBSK
VS
Kocaelispor
17:30
Ümraniyespor
VS
Boluspor
20:00
Altınordu
VS
Samsunspor
23:00
Denizlispor
VS
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Zorya
VS
Inhulets
22:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Minai
00:30
Desna
VS
Mariupol

44 Argentina - Superliga

07:30
Huracán
VS
Racing Club
07:30
Lanús
VS
Rosario Central
03:00
Gimnasia La Plata
VS
Estudiantes
05:15
Independiente
VS
San Lorenzo

44 Argentina - Torneo Federal B

07:00
Villa Plomo Serrano
VS
Acción Juvenil
07:00
Atenas
VS
Juventud Unida RC
07:30
Talleres de Perico
VS
AH Zapla
07:30
Deportivo El Galpón
VS
Talleres de Metán
03:00
Santo Pipó
VS
Bartolomé Mitre
03:00
Costa Brava
VS
All Boys Santa Rosa
03:00
Racing Eduardo Castex
VS
Alvear
03:00
Bella Vista
VS
Huracán Ingeniero White
03:00
El Gran Porvenir
VS
Kimberley Mar del Plata
03:00
Chicago Bariloche
VS
Cruz del Sur
03:30
Atlético Juarense
VS
Sporting Punta Alta
04:00
Unión del Norte
VS
Atlético Amalia
04:00
Bella Vista Tucuman
VS
Deportivo Llorens
04:00
Estudiantes Olavarría
VS
Embajadores
05:00
Argentinos 25 de Mayo
VS
Balonpié Bolívar

5 Brazil - Serie A

02:00
Corinthians
VS
Grêmio
02:00
Atlético Mineiro
VS
Bragantino
02:00
Bahia
VS
Fluminense
05:00
Ceará
VS
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

04:00
Unión Española
VS
Cobresal
04:00
Universidad Chile
VS
Unión La Calera
04:00
Huachipato
VS
Melipilla
04:00
Audax Italiano
VS
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Cali
VS
Atlético Nacional
04:00
Alianza Petrolera
VS
América de Cali
06:05
Deportes Tolima
VS
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

05:00
Alajuelense
VS
Santos de Guápiles

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Alianza
VS
Jocoro
04:00
Once Municipal
VS
Águila
04:00
FAS
VS
Chalatenango
04:15
Firpo
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Solola
VS
Achuapa
00:00
Malacateco
VS
Nueva Concepción
00:00
Iztapa
VS
Cobán Imperial
00:00
Santa Lucia
VS
Guastatoya
00:00
Municipal
VS
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Mixco
VS
Marquense

458 Mexico - Liga MX

10:00
León
VS
Tigres UANL

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Dorados
VS
Tepatitlán de Morelos
01:00
Atlante
VS
Venados
06:00
Celaya
VS
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Estelí
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

05:30
Nacional Asunción
VS
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

19:45
Villa Española
VS
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

20:30
SuperSport United
VS
Sekhukhune United

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Onze Bravos
21:00
CD Lunda-Sul
VS
Kabuscorp
21:00
Cubango
VS
Wiliete
21:30
Sporting de Benguela
VS
Sagrada Esperança
22:00
1º de Agosto
VS
Desportivo Huíla

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Etoile Filante
VS
Royal
00:45
RCK
VS
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Groupe Bazano
VS
Renaissance
20:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Don Bosco

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Lys Sassandra
VS
San-Pedro
22:30
Bouake
VS
Bassam
01:00
Korhogo
VS
SOL

468 Ghana - Premier League

22:00
Dreams
VS
Bibiani Gold Stars
22:00
Berekum Chelsea
VS
Real Tamale
22:00
Great Olympics
VS
Bechem United
22:00
Ashanti Gold
VS
Wa All Stars
22:00
Asante Kotoko
VS
King Faisal

1179 Kenya - Premier League

19:00
Posta Rangers
VS
Gor Mahia
19:00
Tusker
VS
Bandari
19:00
KCB
VS
Vihiga Bullets

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Chabab Atlas Khénifra
VS
Racing de Casablanca
21:30
Moghreb Tétouan
VS
Wydad Fès
21:30
Tihad Casablanca
VS
CR Khemis Zemamra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
KMC
VS
Geita Gold
20:00
Coastal Union
VS
Mbeya Kwanza

2568 Zambia - Super League

20:00
ZESCO United
VS
Power Dynamos

2931 Andorra - Primera División

19:30
Inter Club d'Escaldes
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:00
UE Sant Julia II
VS
FC Santa Coloma II
19:30
Engordany II
VS
Atlètic Amèrica
22:00
Ranger's
VS
Atlètic Club II
23:00
Encamp
VS
Penya Encarnada

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Zob Ahan
VS
Mes Rafsanjan
18:30
Fajr Sepasi
VS
Foolad
18:30
Tractor Sazi
VS
Aluminium Arak
18:30
Nassaji Mazandaran
VS
Padideh Khorasan

21462 Kuwait - Division 1

21:20
Al Sulaibikhat
VS
Khaitan
21:20
Burgan
VS
Al Sahel

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Southampton Rangers
VS
Somerset Trojans
02:00
St. George's Colts
VS
Somerset Eagles
02:00
X-Roads Warriors
VS
Robin Hood
02:00
Devonshire Colts
VS
Dandy Town Hornets

5618 China PR - League One

14:00
Wuhan Three Towns
VS
Hangzhou
18:35
Chengdu Qianbao
VS
Guizhou Zhicheng

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Kitchee
16:30
Warriors
VS
HK U23

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Citizen AA
VS
Wong Tai Sin
14:30
Eastern District
VS
Central & Western
14:30
Happy Valley
VS
Shatin
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Hoi King
14:30
North District
VS
Sham Shui Po
14:30
Wing Yee
VS
South China
14:30
Yuen Long
VS
Dreams Metro Gallery

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Odisha FC

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Haryana
VS
Uttarakhand
11:00
Andamans & Nicobar
VS
Lakshadweep
16:00
Jharkhand
VS
Odisha
16:30
Rajasthan State
VS
Maharashtra
16:30
Delhi
VS
Punjab
16:30
Kerala
VS
Pondicherry

712 Korea Republic - K-League 1

13:00
Jeonbuk Motors
VS
Jeju United
13:00
Ulsan
VS
Daegu
13:00
Suwon
VS
Suwon Bluewings

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
USV Hercules
VS
HSC '21
20:00
ADO '20
VS
Gemert
20:00
Westlandia
VS
DEM
20:00
USV Hercules
VS
HV & CV Quick
20:00
ADO '20
VS
DEM
20:00
Blauw Geel '38
VS
Groene Ster
20:00
GVV Unitas
VS
Hollandia
20:00
Gemert
VS
JOS Watergraafsmeer
20:00
OSS '20
VS
Hoogland
20:30
Groene Ster
VS
Dongen
20:30
EVV
VS
UNA
20:30
OFC Oostzaan
VS
EVV
20:30
UNA
VS
Dongen

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Oriente Petrolero
VS
Santa Cruz
02:00
Independiente Petrolero
VS
Nacional Potosí
02:00
The Strongest
VS
San José
02:00
Always Ready
VS
Bolívar
02:00
Royal Pari
VS
Blooming
02:00
Real Potosí
VS
Guabirá

147 - CAF Confederations Cup

20:00
Red Arrows
VS
Simba
20:00
Gor Mahia
VS
Otôho d'Oyo
20:30
Marumo Gallants FC
VS
TP Mazembe
21:00
Interclube
VS
ASEC Mimosas
21:00
Cotonsport
VS
Nouadhibou
21:00
Motema Pembe
VS
USGN
21:30
Enyimba
VS
Al-Ittihad
22:30
Orlando Pirates
VS
LPRC Oilers
23:00
Al Masry
VS
Rivers United
23:00
Al Ahli Tripoli
VS
Stade Malien Bamako
23:00
Pyramids FC
VS
Maniema Union
23:30
Binga
VS
Zanaco
23:45
JS Saoura
VS
Hearts of Oak
00:00
CS Sfaxien
VS
Tusker
01:00
RSB Berkane
VS
APR
01:00
JS Kabylie
VS
Royal Leopards

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Rebecq
VS
La Louvière
20:30
Waremme
VS
RES Durbuy
20:30
Hamoir
VS
Jette
20:30
Stockay-Warfusée
VS
Ganshoren
20:30
Solières Sport
VS
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:30
Zelzate
VS
Toekomst Menen
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Lokeren-Temse
20:30
Merelbeke
VS
Olsa Brakel
21:00
Westhoek
VS
Sparta Petegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Sporting Hasselt
20:30
Pepingen-Halle
VS
Berchem Sport
21:00
Diegem Sport
VS
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Oostkamp
20:30
Lochristi
VS
Svelta Melsele
20:30
Voorde Appelterre
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Wellen
VS
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Braine
VS
Union Namur
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Binche
21:00
Stockel
VS
Entité Manageoise
21:00
Ostiches
VS
Rapid Symphorinois
21:00
PAC Buzet
VS
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Huy
VS
Oppagne-Wéris
20:30
Aywaille
VS
Jodoigne
21:00
Rochefort
VS
Marloie Sport
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Herstal
21:00
Richelle United
VS
Gouvy
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Bevel FC
VS
Kalmthout
20:30
Bornem
VS
Antonia
20:30
Retie
VS
Vosselaar
20:30
Berg en Dal
VS
Ranst
20:30
Ternesse
VS
Rapid Leest
20:30
Eendracht Zoersel
VS
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Grimbergen
VS
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Wambeek
VS
Veltem
20:30
Liedekerke
VS
SC Aarschot
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Stade Bierbeek
20:30
Stade Everois
VS
Grez-Doiceau
20:30
Etterbeek
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Nivellois
20:30
Léopold
VS
Saint-Josse
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Sportive Brainoise
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Tubize II
21:00
BX Brussels
VS
Genappe

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Excelsior Biévène
VS
Péruwelz
20:30
Belœil
VS
Montignies
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Morlanwelz
20:30
Hornu
VS
Gilly
21:00
Ransart
VS
RAS Monceau
21:00
Snef-Tyber
VS
Molenbaix
21:00
Le Roeulx
VS
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Schoonbeek-Beverst
VS
KFC Eksel
20:30
Zonhoven United
VS
Groen Star Beek
20:30
Verbroedering Maasmechelen
VS
Torpedo Hasselt
20:30
Helson Helchteren
VS
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Lorraine Arlon
VS
La Roche
20:30
RAC Saint-Mard
VS
Florenville
20:30
Vaux-Noville
VS
Bastogne
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
Loyers
VS
Beauraing
20:30
US Dinantaise
VS
Biesme
20:30
Flavion-Morialmé
VS
Ciney
20:30
Chevetogne
VS
Malonne
20:30
Nismes
VS
Meux II
21:00
ES de la Molignée
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Spy
VS
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
St-Joris Sleidinge
VS
Elene-Grotenberge
20:30
Grembergen
VS
SK Denderhoutem
21:00
Eendracht Zele
VS
Drongen
22:00
Munkzwalm
VS
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Wielsbeke
21:00
Racing Waregem
VS
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Ustrem Donchevo
VS
Volov Shumen

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ethnikos Assias
VS
MEAP Nisou
19:30
Omonia Psevda
VS
Digenis Ypsonas

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Saint-Étienne II
VS
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Saint-Apollinaire
VS
Racing Besançon
20:30
Dijon II
VS
Gueugnon
20:30
Paron
VS
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Trégunc
VS
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Bourges Foot 18 II
VS
Tourangeau
20:30
Saran Municipal
VS
Orleans II
20:30
Chateauroux II
VS
C' Chartres II

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Strasbourg II
VS
Troyes II

17 France - National 3: Normandie

20:30
Quevilly II
VS
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Pandramaikos
VS
Aris Avato
20:00
Ethnikos Sochos
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Doxa Dramas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

19:30
Ethnikos Skoulikadou
VS
Panachaiki
20:00
Diavolitsi
VS
PAO Vardas
20:00
Panegialios
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Tilikratis
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Aias Gastounis
VS
Anagennisi Artas
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Panagriniakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Nea Artaki
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Amvrysseas
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Atalanti
20:00
Ipato
VS
Thiseas Agria
20:00
Fikis
VS
Atromitos Palamas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Lefkimmi
VS
Agios Matthaios
20:00
Edessaikos
VS
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:30
Ermis Meligous
VS
AE Mykonos
18:30
Agios Ierotheos
VS
Santorini 2020
20:00
Aris Skalas
VS
Fostiras
20:00
Ilioupoli
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Almyros Gaziou
VS
AE Neapolis
20:00
Aris Soudas
VS
Agios Nikolaos
20:00
Atsalenios
VS
Poros
20:00
Giouchtas
VS
Anagennisi Ierapetra
20:00
Panionios
VS
PAO Rouf

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Puskás II
VS
Videoton II
17:00
Gyirmót II
VS
Andráshida
19:00
Komárom
VS
Veszprém
19:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Nagykanizsai ULE
19:00
Gardony
VS
BVSC
19:00
MTE 1904
VS
Kaposvári Rákóczi
19:00
Kelen
VS
Balatonfuredi
20:00
SC Sopron
VS
Papai Perutz
22:00
Bicskei
VS
Érdi VSE

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Giana Erminio
VS
Calcio Padova
20:30
Piacenza
VS
Lecco
20:30
Pro Vercelli
VS
Triestina
20:30
Renate
VS
Juventus U23
20:30
Südtirol
VS
Fiorenzuola

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Vis Pesaro
VS
Olbia
20:30
Ancona
VS
Siena
20:30
Cesena
VS
Montevarchi
20:30
Grosseto
VS
Pescara
20:30
Imolese
VS
Modena
20:30
Reggiana
VS
Fermana
20:30
Viterbese
VS
Virtus Entella
20:30
Pistoiese
VS
Gubbio

251 Italy - Serie C: Girone C

18:00
Catanzaro
VS
Foggia
18:00
Vibonese
VS
Campobasso
20:30
Latina
VS
Catania
23:30
Fidelis Andria
VS
Picerno
23:30
Paganese
VS
Juve Stabia
23:30
Potenza Calcio
VS
Turris
23:30
Taranto
VS
ACR Messina
23:30
Virtus Francavilla
VS
Nuova Monterosi
02:30
Palermo
VS
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Caronnese
VS
Borgosesia
20:30
PDHAE
VS
Novara
21:00
Sanremo
VS
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Folgore Caratese
20:30
Castellanzese
VS
Real Calepina
20:30
Pontisola
VS
Arconatese
20:30
Sangiuliano City
VS
Caravaggio
20:30
Villa d'Almè
VS
Crema
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Olginatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Montebelluna
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Cartigliano
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Este
VS
Spinea
20:30
San Martino Speme
VS
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Athletic Carpi
20:30
Borgo San Donnino
VS
Bagnolese
20:30
Correggese
VS
Seravezza
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Real Forte Querceta
VS
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Arezzo
VS
Pro Livorno
20:30
Cascina
VS
Unipomezia
20:30
Montespaccato
VS
Cannara
20:30
FC Rieti
VS
Flaminia
20:30
Sangiovannese
VS
Poggibonsi

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Atletico
VS
Vastogirardi
20:30
Aurora Alto Casertano
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Montegiorgio
VS
Chieti
20:30
Nereto
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Pineto
VS
Matese
20:30
Tolentino
VS
San Nicolò
20:30
Sambenedettese
VS
Castelnuovo Vomano

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Lanusei
VS
Atletico Uri
20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Insieme Formia
20:30
Team Nuova Florida
VS
Muravera
20:30
Sassari Torres
VS
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Bisceglie
VS
San Giorgio
20:30
Casarano
VS
Molfetta Calcio
20:30
Casertana
VS
Brindisi
20:30
Nola 1925
VS
Nocerina
21:00
Audace Cerignola
VS
Francavilla
21:00
Nardò
VS
Rotonda
21:00
Team Altamura
VS
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Rende
20:30
Castrovillari
VS
Sancataldese
20:30
Lamezia Terme
VS
Cavese
20:30
FC Messina
VS
Troina
20:30
Gelbison
VS
Acireale
20:30
Giarre
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Licata
VS
Trapani 1905
20:30
Portici
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Aversa Normanna
VS
Paternò

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Garbarnia Kraków
VS
Wisła Puławy
18:00
Lech Poznań II
VS
Znicz Pruszków
18:00
Pogoń Siedlce
VS
Hutnik Krakow
22:00
Motor Lublin
VS
Śląsk Wrocław II
00:00
Bełchatów
VS
Ruch Chorzów

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Camacha
VS
Maria da Fonte
22:00
Vilaverdense
VS
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Mirandela
VS
Amarante
22:00
Paredes
VS
Vila Real
22:00
Vila Mea
VS
Macedo Cavaleiros
22:00
AR São Martinho
VS
Santa Marta Penaguião
22:00
Berço
VS
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Gouveia
VS
Espinho
22:00
União de Coimbra
VS
Leca
22:00
Ferreira de Aves
VS
Castro Daire
22:00
Valadares Gaia
VS
Gondomar
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Vitória de Sernache
VS
Praiense
22:00
Uniao Idanhense
VS
Peniche
22:00
Sertanense
VS
Oleiros
22:00
Condeixa
VS
Fontinhas
00:00
Marinhense
VS
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
O Elvas
VS
Operário
18:00
CF Os Belenenses
VS
Rabo Peixe
22:00
Loures
VS
Sintrense
22:00
Pero Pinheiro
VS
Sacavenense
23:00
Ideal
VS
Coruchense

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Uniao Montemor
VS
FC Barreirense
22:00
Moncarapachense
VS
Louletano
22:00
Pinhalnovense
VS
FC Serpa
22:00
Juventude Evora
VS
Olhanense

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

18:00
Minerul Costeşti
VS
Filiaşi

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Juvenil Ponteareas
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
San Martin
VS
Langreo II
18:00
Real Titánico
VS
Colunga
22:15
Luarca
VS
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

17:30
Samano
VS
Colindres
22:30
Selaya
VS
Cartes
23:00
Naval
VS
Vimenor
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

23:00
Basconia
VS
Deportivo Alaves II
23:30
Leioa
VS
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Pobla Mafumet
18:00
Granollers
VS
Figueres
18:00
L'Hospitalet
VS
Castelldefels
18:30
Guineueta
VS
Manresa
18:30
Sant Andreu
VS
Olot
22:30
Peralada
VS
Vilafranca
00:00
Sants
VS
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Carabanchel
VS
Galapagar
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Villaverde-Boetticher
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Madrid 2021 FP

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Ribert
VS
Ciudad Rodrigo
21:30
Palencia CF
VS
La Virgen del Camino
22:30
Bembibre
VS
Atlético Tordesillas
23:00
Arandina
VS
Numancia II
23:00
Guijuelo
VS
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Motril
VS
Almería II
18:00
Torre del Mar
VS
Torreperogil
18:00
Juventud Torremolinos
VS
Alhaurín
18:15
Huétor Tájar
VS
Intergym
18:15
Alhaurino
VS
Marbella
01:00
At. Malagueño
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Córdoba II
VS
Cabecense
18:00
Tomares
VS
Cartaya
00:00
Lucena
VS
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Soller
VS
San Rafael

32 Spain - Tercera - Group 12

18:30
La Cuadra
VS
Vera
18:30
Lanzarote
VS
Buzanada
19:00
Marino
VS
Unión Sur Yaiza
19:00
Gran Tarajal
VS
Arucas
19:30
Atlético Paso
VS
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
La Union Atletico
VS
Cartagena FC
18:00
Cartagena II
VS
Deportiva Minera
22:30
Mazarrón FC
VS
UD Caravaca
22:30
UCAM Murcia II
VS
Bala Azul
23:00
Lorca Deportiva
VS
Real Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Don Álvaro
VS
Arroyo
18:00
Miajadas
VS
UP Plasencia
18:00
Diocesano
VS
Calamonte
22:30
Llerenense
VS
Azuaga
23:00
Moralo
VS
Villafranca
00:00
Badajoz II
VS
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 17

17:45
Barbastro
VS
Biescas
18:00
Calamocha
VS
Caspe
21:45
Belchite 97
VS
Robres
22:00
Cariñena
VS
Épila
22:15
Illueca
VS
Cuarte Industrial

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Ankara Demirspor
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
Amed SK
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Pazarspor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Kastamonuspor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Eskişehirspor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Çorum Belediyespor
VS
İnegölspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Somaspor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Adıyaman 1954
17:00
Bodrumspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Van BB
VS
Osmanlıspor
17:00
Sarıyer
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Elazığspor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Bergama Belediyespor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Karaman Belediyespor
VS
Osmaniyespor
17:00
Batman Petrolspor
VS
Erbaaspor
17:00
Kütahyaspor
VS
Hendek Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Çarşambaspor
VS
Yomraspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Hacettepe
VS
Kestelspor
17:00
Düzcespor
VS
Yeni Orduspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Elaziz Belediyespor
17:00
Kuşadasıspor
VS
76 Iğdır Belediyespor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Gümüşhanespor
VS
Karabükspor
17:00
Ağrı 1970
VS
Derincespor
17:00
Ceyhanspor
VS
Ofspor
17:00
Karaköprü Belediyespor
VS
İçelspor
17:00
Tepecikspor
VS
Mardin BB

44 Argentina - Primera B Metropolitana

07:10
Talleres Remedios
VS
Villa San Carlos
03:00
Colegiales
VS
Los Andes
03:00
Sacachispas
VS
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

04:00
Gimnasia y Tiro
VS
Chaco For Ever

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
Nacional
VS
United
05:00
Britannia
VS
Bubali

144816 Belize - Premier League

04:30
Caesar Ridge
VS
Garden City

866998 Fiji - National Football League

08:00
Labasa
VS
Nadi
10:00
Ba
VS
Navua
10:00
Nadroga
VS
Rewa
10:00
Suva
VS
Lautoka

862868 Nepal - A Division

18:00
Brigade Boys
VS
Nepal Army

3347 San Marino - Campionato

21:00
Murata
VS
Folgore
21:00
Tre Fiori
VS
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
Macarthur
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

19:30
Vora
VS
Burreli

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Memaliaj
VS
Gramozi Ersekë
19:30
Labëria
VS
Këlcyra
19:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Përmeti
19:30
Albpetrol Patos
VS
Tepelena
19:30
Luftëtari
VS
Devolli
19:30
Flamurtari
VS
Sopoti Librazhd

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Francs Borains
VS
URSL Visé
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Knokke
21:00
Tienen
VS
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Duisburg U19
VS
RW Essen U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Wuppertaler SV U19
17:00
Dusseldorf U19
VS
Viktoria Köln U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
Bochum U19
17:00
Hertha U19
VS
Osnabruck U19
19:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Preussen Munster U19
19:00
Ulm U19
VS
Karlsruher U19
20:30
Augsburg U19
VS
Greuther Fürth U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Lecce U19
VS
Fiorentina U19
17:00
Torino U19
VS
Cagliari U19
19:00
Empoli U19
VS
Atalanta U19
20:30
Roma U19
VS
Sampdoria U19
23:00
Sassuolo U19
VS
Bologna U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town Spurs
VS
TS Sporting
20:30
Polokwane City
VS
Hungry Lions

65437 Panama - Lpf

05:00
Tauro
VS
Alianza

122 Kosovo - Superliga

19:00
Dukagjini
VS
KF Llapi
19:00
Ulpiana
VS
KF Feronikeli
19:30
Prishtina
VS
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Chiasso
VS
Young Boys II
21:00
Biel-Bienne
VS
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Mondorf-les-Bains
VS
Differdange 03
22:00
UT Pétange
VS
Victoria Rosport
22:00
Hostert
VS
UNA Strassen
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
Swift Hesperange

462 England - FA Cup Women

20:00
Norton & Stockton W
VS
Leeds Ladies W
20:00
Chorley W
VS
Bradford City W
20:00
Brighouse Town W
VS
Farsley Celtic W
20:00
Lye Town W
VS
Northampton Town W
20:00
Leafield Athletic W
VS
Nettleham W
20:00
Kent Football W
VS
Chesham United LFC W
21:00
Arsenal W
VS
Chelsea W
21:00
Sheffield FC W
VS
Huddersfield Town W
21:00
Stoke City W
VS
Norwich City W
21:00
Wolverhampton Wanderers W
VS
Nottingham Forest W
21:00
Ipswich Town W
VS
Crawley Wasps W

191038 Botswana - Premier League

20:30
Notwane
VS
BDF XI
21:00
Gilport Lions
VS
Security Systems

3039 Togo - Championnat National

22:00
Gbohloe-Su
VS
Kotoko
22:00
Dynamic Togolais
VS
Anges Notsè
22:00
Gomido
VS
Entente II
22:00
Binah
VS
Kakadl
22:00
Unisport
VS
ASKO de Kara
22:00
Ifodjè
VS
Semassi

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Huelva W
VS
Eibar W
18:00
Atletico Madrid W
VS
Levante W
18:00
Alavés W
VS
Valencia W
19:00
Madrid CFF W
VS
Real Sociedad W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
Basel W
VS
Zurich W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Standard Liège II W

17 France - Division 1 Women

20:45
Lyon W
VS
Fleury 91 W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Sampdoria W
VS
Roma W
20:30
AC Milan W
VS
Inter Milano W
20:30
Napoli W
VS
Empoli W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne Victory W
VS
Adelaide United W

462 England - League Cup Women

19:00
Blackburn Rovers W
VS
Sheffield Utd W
19:00
Sunderland W
VS
Aston Villa W
19:00
Manchester United W
VS
Leicester W
20:00
Everton W
VS
Durham W

74505 Qatar - QSL Cup

20:00
Al Rayyan
VS
Al Wakrah
22:10
Al Shamal
VS
Umm Salal

32 Spain - Primera Nacional Femenina

17:00
UD Aguilas W
VS
Albacete II W
17:00
CFF Albacete W
VS
Murcia Féminas W
18:00
Victoria FC W
VS
Villestro W
18:00
Monte W
VS
Oiartzun W
18:00
Pardinyes W
VS
Stadium Casablanca W
18:00
Almería W
VS
Extremadura W
18:00
DNS de Belen W
VS
Atlético Lince W
18:30
Espanyol II W
VS
Sant Lluís W
18:30
Aldaia W
VS
Plaza Argel W
19:30
Llamoro W
VS
Tarsa W
20:00
Balears W
VS
Sant Gabriel W
21:45
Gijón FF W
VS
Mos W
22:00
Victoria CF W
VS
Deportivo La Coruña II W
22:30
Real Oviedo II W
VS
Sárdoma W
22:30
Bizkerre W
VS
Aurrerá de Vitoria W
22:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Son Sardina W
23:00
Villarreal II W
VS
Levante II W

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Mensajero U19
VS
Águilas SA U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Pontevedra U19
18:00
Txantrea U19
VS
Mutilvera U19
18:00
Real Zaragoza U19
VS
Barcelona U19
18:00
San Francisco U19
VS
Europa U19
18:00
Girona U19
VS
Bellvitge U19
18:00
Castilleja U19
VS
Coria U19
18:00
Sporting Atlético U19
VS
Tiro de Pichón U19
18:00
Real Betis U19
VS
San Félix U19
18:15
Racing Santander U19
VS
Bansander U19
18:30
Sporting Gijón U19
VS
Lugo U19
18:30
Calavera U19
VS
Cádiz U19
18:30
Séneca U19
VS
Málaga U19
19:00
Atlético GC U19
VS
Las Zocas U19
22:00
Fuenlabrada U19
VS
Leganés U19
22:00
Badajoz U19
VS
Flecha Negra U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Alzira U19
22:30
Athletic Club U19
VS
Getxo U19
22:30
Damm U19
VS
Ebro U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Proodeftiki
VS
Aias Salamina
20:00
Asteras Varis
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Aittitos Spata
20:00
Keratsini
VS
Karavas

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Toulouse II
VS
Balma

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
PSG II
VS
Ivry US
21:00
Les Mureaux
VS
Meaux Academy Football

44 Argentina - Reserve League

19:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
Estudiantes La Plata Res

1004 Canada - Premier League

04:30
Forge
VS
Pacific

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Mons Calpe
VS
Magpies
00:30
St Josephs FC
VS
Lincoln Red Imps

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Veertien Mie
11:00
Sony Sendai
VS
Nara Club
11:00
Honda
VS
Kariya
11:00
Iwaki
VS
Osaka
11:00
Biwako Shiga
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Matsue City
VS
Honda Lock
11:00
Kochi United
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Reinmeer Aomori

49477 ไทยลีก 3

15:30
Bangkok
VS
Chamchuri United
15:30
North Bangkok University
VS
Inter Bangkok
15:30
Samut Prakan
VS
Nonthaburi
16:00
Patong City
VS
Satun United