lsm99

ตารางบอล 7 ธ.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
คลับ บรูกก์
00:45
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
เอซี มิลาน
VS
ลิเวอร์พูล
03:00
ปอร์โต้
VS
แอตเลติโก มาดริด
03:00
ดอร์ทมุนด์
VS
เบซิคตัส
03:00
อาแจกซ์
VS
สปอร์ติงลิสบอน
03:00
เรอัล มาดริด
VS
อินเตอร์ มิลาน
03:00
ชัคตาร์
VS
Sheriff

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
อิปสวิช ทาวน์
02:45
Cheltenham Town
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ลินคอล์น ซิตี้
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:45
พอร์ตสมัท
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
จิลลิ่งแฮม
02:45
ซันเดอร์แลนด์
VS
มอร์แคมป์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Port Vale
02:45
Exeter City
VS
Northampton Town
02:45
Harrogate Town
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
Leyton Orient
VS
Swindon Town
02:45
Mansfield Town
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Sutton United
02:45
Oldham Athletic
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Stevenage
VS
สคันธอร์ป
02:45
Walsall
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

462 England - National League

02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Maidenhead United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Gateshead
VS
York City
02:45
Guiseley
VS
Southport

462 England - Professional Development League

20:00
Coventry U23
VS
Peterborough United U23
20:30
Queens Park Rangers U23
VS
Swansea City U23
02:00
Sheffield Utd U23
VS
Crewe U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Enfield Town
VS
Bowers & Pitsea
02:45
Potters Bar Town
VS
Kingstonian
02:45
Bognor Regis Town
VS
Corinthian-Casuals
02:45
Folkestone Invicta
VS
Bishop's Stortford
02:45
Haringey Borough
VS
Worthing

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Great Wakering Rovers
VS
Bury Town
02:45
Barking
VS
Brentwood Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Welwyn Garden City
VS
Waltham Abbey

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Buxton
VS
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:45
Banbury United
VS
Biggleswade Town
02:45
Alvechurch
VS
Tamworth
02:45
Stratford Town
VS
Needham Market
02:45
Nuneaton Town
VS
St Ives Town

11 Germany - Regionalliga: Bayern

01:00
Eltersdorf
VS
Greuther Fürth II

2454 Albania - Superliga

22:45
Tirana
VS
Kastrioti Krujë
22:45
Dinamo Tirana
VS
Teuta Durrës

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Sabah II
VS
Qarabağ II
17:00
Zira II
VS
Neftchi II
17:30
Səbail II
VS
Keşlə II

802 Israel - Liga Leumit

00:00
Kafr Qasim
VS
Hapoel Ra'anana
00:00
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm al-Fahm
VS
Agudat Sport Ashdod
00:00
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Hapoel Kfar Saba
00:00
Hapoel Ramat HaSharon
VS
Bnei Yehuda
00:00
Hapoel Acre
VS
Maccabi Bnei Raina
00:00
Hapoel Ramat Gan
VS
Beitar Tel Aviv Ramla

1161 Scotland - Scottish Cup

02:45
Queen of the South
VS
Cove Rangers
02:45
Greenock Morton
VS
Inverness CT

1161 Scotland - League One

02:45
Montrose
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

02:45
Elgin City
VS
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

20:00
Voždovac
VS
Vojvodina

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Bravo
VS
Radomlje

44 Argentina - Superliga

07:30
Newell's Old Boys
VS
Banfield

44 Argentina - Torneo Federal B

03:00
San Martín El Ojito
VS
Sarmiento de La Banda
03:00
Los Andes Guandacol
VS
Andino
03:00
Americo Tesorieri
VS
Unión Machigasta
03:00
Independiente Cosquín
VS
Deportivo Colón
03:00
Las Palmas Argentina
VS
Deportivo Brinkmann
03:00
Argentino Peñarol
VS
Unión Oncativo
03:00
Olimpia San Antonio
VS
Santo Pipó
03:00
Sol de América
VS
9 de Julio Clorinda
03:00
Recreativo Juventud
VS
Primero de Mayo
03:00
Fontana
VS
Ferrocarril Belgrano
03:00
Sportivo Cultural
VS
Juventud Puerto Tirol
03:00
San Jorge HC
VS
Atlético Alvear
03:00
Ferroviario Corrientes
VS
Cañonazo Lavalle
03:00
Huracán Goya
VS
San Jorge de Almagro
03:00
Comunicaciones Mercedes
VS
Defensores San Roque
03:00
Atlético San Martín
VS
Don Bosco Paraná
03:00
Concepción El Cóndor
VS
Terry
03:00
Gimnasia y Tiro Orán
VS
Sportivo Alberdi
03:00
San Agustín
VS
San Isidro
03:00
San Martín Salta
VS
Juventud Unida RL
03:00
Villa San Antoni
VS
La Merced Salta
03:00
Deportivo YPF
VS
Juventud Antoniana
03:00
Atlético Barrio Obrero
VS
Deportivo El Galpón
03:00
Sportivo Pueyrredón
VS
EFI Juniors
03:00
Vialidad Nacional
VS
Sportivo Balloffet
03:00
San Martín Rodeo
VS
Juventud Alianza
03:00
Hipolito Yrigoyen SJ
VS
Sportivo del Carril
03:00
Atlético Peñaflor
VS
Angaqueros del Sud
03:00
Atlético Uruguay
VS
Deportivo Achirense
03:00
Unión Agrarios Cerrito
VS
Caballu
03:00
Arg. Quilmes Rafaela
VS
Argentino San Carlos
03:00
Deportivo Malvinas
VS
Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
VS
José C. Paz
03:00
Alumni Los Hornos
VS
Unidos Lisandro Olmos
03:00
Defensores Glew
VS
Estrella de Berisso
03:00
Las Campanas
VS
SATSAID
03:00
Def. Pico Truncado
VS
Boxing Club
03:00
Independiente Pto. SJ
VS
Banfield Puerto Deseado
03:00
J.J. Moreno
VS
Gaimán
03:00
Germinal de Rawson
VS
Racing Trelew
03:00
Independiente Neuquén
VS
Atletico Maronese
03:30
Unión Santiago
VS
Unión Bobadal
03:30
Def. Fraile Pintado
VS
Unión Madereros
03:45
Gutiérrez
VS
FADEP
04:00
Petroquímica Chinese
VS
Camioneros Ushuaia
04:30
El Porvenir Mendoza
VS
Pacifico FC
04:30
Argentino Gen. Alvear
VS
Ferro Carril Oeste GA
05:00
San Martín Merlo
VS
Pedernales Unidos
05:30
Pabellón Argentino
VS
8 de Diciembre
05:30
Juventud Pergamino
VS
Argentino Oeste
06:00
Argentino Monte Maíz
VS
Villa Plomo Serrano
06:00
Defensores de Salto
VS
Colón Chivilcoy
06:30
Atlético Paraná
VS
Belgrano Paraná
06:30
Libertad Concordia
VS
Deportivo América
06:30
Atlético Carcarañ
VS
PSM Fútbol
06:30
Libertad
VS
Unión y Juventud
06:30
Sportivo Baradero
VS
Deportivo Metalúrgico
06:30
El Frontón
VS
Compañia General
06:30
Sportivo Barracas Colón
VS
Argentino Rancagua

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Ferro Carril Oeste
VS
Quilmes

5 Brazil - Serie A

07:00
Chapecoense
VS
Sport Recife

158 Uruguay - Primera Division

06:30
Plaza Colonia
VS
Peñarol

158 Uruguay - Segunda Division

07:45
Defensor Sporting
VS
Racing

146 South Africa - Premier League

22:30
TS Galaxy
VS
Chippa United
00:30
Cape Town City
VS
Maritzburg United

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Ta'awon
VS
Al-Nasr
20:00
Shabaab Al Jabal
VS
Darnes
20:30
Olympic Azzaweya
VS
Al Shat
20:30
Almahalla
VS
Abu Salim
23:00
Al-Tahaddi
VS
Khaleej Sart

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:20
Al Jabalain
VS
Al Quadisiya
21:25
Al Khaleej
VS
Bisha
21:30
Hajer
VS
Al Wahda
22:15
Jeddah
VS
Al Akhdoud

5618 China PR - League One

14:00
Heilongjiang Lava Spring
VS
Jiangxi Liansheng
18:30
Shenyang Urban
VS
Beijing BG
18:30
Sichuan
VS
Suzhou Dongwu
18:30
Nanjing City
VS
Xinjiang Tianshan

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
Goa

69697 Vietnam - V-League 2

06:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Dak Lak
06:00
Công An Nhân Dân
VS
Long An
06:00
Hue
VS
Bình Phước
06:00
Phú Thọ
VS
Can Tho
06:00
An Giang
VS
Pho Hien
06:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Phu Dong

462 England - Vanarama National League South

02:45
Hampton & Richmond
VS
Braintree Town

41 Europe - UEFA Youth League

17:00
Shakhtar Donetsk U19
VS
Sheriff U19
19:00
RB Leipzig U19
VS
Manchester City U19
20:00
Paris SG U19
VS
Club Brugge U19
20:00
Borussia Dortmund U19
VS
Besiktas U19
20:30
Milan U19
VS
Liverpool U19
20:30
Ajax U19
VS
Sporting CP U19
21:30
Porto U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
Real Madrid U19
VS
Inter U19
02:30
Ranger U19
VS
Septemvri Sofia U19

98 Australia - Ffa Cup

15:30
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:30
APIA Leichhardt Tigers
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2756 Malta - Fa Trophy

00:30
Victoria Hotspurs
VS
Zebbug Rangers
02:30
Mgarr
VS
St. George's

38 Netherlands - Reserve League

00:30
Almere City Res.
VS
Jong FC Emmen

191038 Botswana - Premier League

21:00
Galaxy
VS
Sua Flamingoes
23:00
Township Rollers
VS
Orapa United
06:00
Police XI
VS
Gilport Lions

556 Belgium - 1st National Women

02:30
OH Leuven II
VS
Kontich W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Tigres UANL W
VS
Cruz Azul W
08:00
Guadalajara W
VS
América W
10:00
Monterrey W
VS
Tijuana W

32 Spain - Primera Nacional Femenina

21:20
Tarsa W
VS
Orientación Marítima W

155 Romania - Liga 2

22:00
Petrolul 52
VS
Universitatea Cluj

320 Denmark - Reserve League

19:00
Nordsjælland Res.
VS
Lyngby Res.

69697 Vietnam - U21 Championship

13:00
Dong Nai U21
VS
Khánh Hoà U21
13:00
Binh Duong U21
VS
Quang Nam U21
14:30
Ha Noi U21
VS
Hoang Anh Gia Lai U21
15:00
Học viện U21
VS
Bến Tre U21
15:00
SLNA U21
VS
Viettel U21
17:00
Thanh Hoa U21
VS
Gia Dinh U21

99474 World - Club Friendlies Women

23:00
Galatasaray W
VS
Fenerbahçe W