lsm99

ตารางบอล 8 ธ.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:45
ยูเวนตุส
VS
มัลโม่
00:45
เซนิต
VS
เชลซี
03:00
FC Bayern München
VS
FC Barcelona
03:00
เบนฟิกา
VS
ดินาโมเคียฟ
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ยังบอยส์
03:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
เซบีย่า
03:00
VfL Wolfsburg
VS
ลีลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
วีแกนแอทเลติก
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:45
Barrow
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
Bradford City
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
Hartlepool United
VS
โรชเดล

49477 ไทยลีก 2

18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี

462 England - Premier League Cup

02:00
Fulham U23
VS
Southend U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Horsham

11 Germany - Regionalliga: Bayern

01:00
1860 Rosenheim
VS
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Luckenwalde
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

01:00
Sonnenhof Großaspach
VS
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

01:30
Fortuna Düsseldorf II
VS
Wiedenbrück
01:30
Fortuna Köln
VS
Köln II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

01:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:30
Gonsenheim
VS
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

01:30
Paderborn 07 II
VS
Meinerzhagen

2454 Albania - Superliga

22:45
Skënderbeu Korçë
VS
Egnatia Rrogozhinë
22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Partizani Tirana

919 Armenia - Premier League

18:00
Ararat-Armenia
VS
Junior Sevan

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Rijeka
VS
Osijek

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Skopje
VS
Struga
19:00
Shkupi
VS
Skendija 79
19:00
Pelister
VS
Borec
19:00
Makedonija
VS
Akademija Pandev
19:00
Bregalnica Stip
VS
Rabotnicki
19:00
Renova
VS
Tikves

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Budućnost
19:00
Sutjeska
VS
Mladost Ljeskopolje
20:00
Iskra
VS
Jezero
21:00
Dečić
VS
Zeta
22:00
Petrovac
VS
Mornar

998 Montenegro - Second League

19:00
Arsenal Tivat
VS
Grbalj

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
Livingston
VS
Hibernian

1638 Slovenia - 1. SNL

23:00
Celje
VS
Olimpija

44 Argentina - Torneo Federal B

07:00
Acción Juvenil
VS
Olimpo Laborde
07:00
9 Julio Rio Tercero
VS
Atenas
07:00
Juventud Unida RC
VS
Toro
07:00
9 de Julio Morteros
VS
Avellaneda
07:00
Sarmiento Leones
VS
Atlético Ticino
07:00
Deportivo Universitario
VS
Defensores SA Litín
07:00
Comercio
VS
Huracán Las Breñas
07:00
Deportivo Victoria
VS
Puente Seco
07:00
Atlético San Pedr
VS
Redes de la Patria
07:00
Trinidad San Juan
VS
Atlético Colón Junior
07:00
Atlético Sauce
VS
San Jorge Villa Elisa
07:00
Union de Álvarez
VS
Campaña
07:00
Ben Hur
VS
Colón San Justo
07:00
Mariano Moreno
VS
9 de Julio Chacabuco
07:00
Alianza Cutral Có
VS
Pacífico Neuquen
07:00
Unión Alem Progresista
VS
Deportiva Catriel
07:15
AH Zapla
VS
Monterrico San Vicente
07:15
Ciudad de Nieva
VS
Talleres de Perico
07:30
Talleres de Metán
VS
Atlético Normal Rosarino
07:30
Colonial
VS
Villa Belgrano Junin
03:00
Bartolomé Mitre
VS
Guaraní A. Franco
03:00
Atlético Falucho
VS
Estudiantes Resistenci
03:00
Indep. Calle Larga
VS
Deportivo Malargüe
03:00
Huracán de Comodoro
VS
CAI
03:30
San Martín Mendoza
VS
Andes Talleres
03:30
Cruz del Sur
VS
Fontana Trevelin
04:00
Atlético River Plate
VS
San Francisco La Rioja
04:00
Alianza Futbolística
VS
Jorge Newbery VM
04:00
Huracán San Luis
VS
Naschel Unidos
05:00
Deportivo Villalonga
VS
Deportivo Roca
06:30
El Linqueño
VS
Rivadavia Lincoln

353 Colombia - Liga BetPlay

05:00
Junior
VS
Deportivo Pereira

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
Once Municipal
VS
Alianza

146 South Africa - Premier League

20:30
Mamelodi Sundowns
VS
Royal AM
22:00
Baroka
VS
Moroka Swallows
22:00
Sekhukhune United
VS
Marumo Gallants FC
22:00
Stellenbosch
VS
SuperSport United
22:30
AmaZulu
VS
Orlando Pirates
00:30
Golden Arrows
VS
Kaizer Chiefs

911 Angola - Girabola

21:30
Interclube
VS
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

22:00
ASFA-Yennenga
VS
Douanes

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Fello Star
VS
Horoya
06:00
Kaloum Star
VS
CO Coyah
06:00
Flamme Olympique
VS
Milo

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Nzoia United
19:00
Sofapaka
VS
Wazito
19:00
Homeboyz
VS
Mathare United
19:00
Ulinzi Stars
VS
Tusker
19:00
Talanta
VS
Bidco United
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Police

2568 Zambia - Super League

18:00
Kafue Celtic
VS
Green Eagles
18:00
Forest Rangers
VS
Green Buffaloes
20:00
Red Arrows
VS
Kabwe Warriors
20:00
Prison Leopards
VS
Konkola Blades
20:00
Nkwazi
VS
Indeni
20:00
Buildcon
VS
Nkana
20:00
Lusaka Dynamos
VS
ZESCO United
20:00
Power Dynamos
VS
Kansanshi Dynamos

2931 Andorra - 2. Division

00:00
UE Sant Julia II
VS
Engordany II

488 Iran - Azadegan League

17:30
Saipa
VS
Pars Jam Bushehr
17:30
Arman Gohar
VS
Kheybar Khorramabad
17:30
Machine Sazi
VS
Caspian Qazvin
17:30
Qashqai
VS
FC Vista Turbine
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Esteghlal Khuzestan
17:30
Malavan
VS
Mes Kerman
17:30
Shahrdari Hamedan
VS
Shahrdari Astara
18:00
Shahin Bushehr
VS
Mes Shahr-e Babak
18:00
Esteghlal Mollasani
VS
Khooshe Talaee Saveh

21462 Kuwait - Premier League

21:20
Kazma
VS
Al Shabab
23:35
Al Fahaheel
VS
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:25
Najran
VS
Al Jeel
19:35
Al-Ain
VS
Ohod
21:25
Al Nahdha
VS
Al Draih
21:30
Al Adalh
VS
Al Shoalah

5618 China PR - League One

14:00
Zibo Sunday
VS
BIT
18:30
Nantong Zhiyun
VS
Shaanxi Chang'an
18:35
Chengdu Qianbao
VS
Wuhan Three Towns

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Hyderabad
VS
Bengaluru

44 Argentina - Primera C

03:00
Berazategui
VS
Argentino Merlo
06:00
Ituzaingó
VS
Sportivo Italiano

99474 World - AFF Championship

16:30
เมียนมาร์
VS
East Timor
19:30
ฟิลิปปินส์
VS
สิงคโปร์

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:30
RFC Wetteren
VS
Voorwaarts Zwevezele
01:30
Sparta Petegem
VS
Olsa Brakel
02:00
Lokeren-Temse
VS
Zelzate

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

02:00
Hoogstraten
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Esperanza Pelt
VS
Weerstand Koersel

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
Wezel
VS
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Football Club Schaerbeek
VS
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Bregel Sport
VS
Verbroedering Maasmechelen
02:30
Herk
VS
Herkol

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Nafpaktiakos
20:00
Panegialios
VS
Tilikratis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Poros
VS
Almyros Gaziou

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Ligorna
VS
Vado
20:30
Novara
VS
Lavagnese
20:30
Sestri Levante
VS
RG Ticino

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Legnano
20:30
Folgore Caratese
VS
Castellanzese
20:30
Leon
VS
Desenzano Calvina
20:30
Real Calepina
VS
Breno
20:30
Sona
VS
Pontisola
20:30
Adrense
VS
Olginatese
20:30
Villa d'Almè
VS
Casatese
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Sangiuliano City

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Caldiero Terme
VS
Adriese
20:30
Marignanese
VS
Este
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Cartigliano
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Spinea
VS
Montebelluna
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
San Martino Speme
20:30
Luparense
VS
Campodarsego
20:30
Mestre
VS
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Athletic Carpi
VS
Ravenna
20:30
Bagnolese
VS
Correggese
20:30
Forlì
VS
Real Forte Querceta
20:30
Prato
VS
Mezzolara
20:30
Sammaurese
VS
Progresso
20:30
Sasso Marconi
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Seravezza
VS
Alcione
20:30
Tritium
VS
Borgo San Donnino

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
Sangiovannese
20:30
Flaminia
VS
Foligno
20:30
Lornano Badesse
VS
Gavorrano
20:30
Pianese
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Poggibonsi
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Pro Livorno
VS
Cascina
20:30
Sporting Trestina
VS
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Fano
VS
Recanatese
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Pineto
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Nereto
20:30
Chieti
VS
Tolentino
20:30
Matese
VS
Montegiorgio
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Atletico
20:30
Vastese
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
San Nicolò
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Sassari Torres
20:30
Aprilia
VS
Arzachena
20:30
Atletico Uri
VS
Cassino
20:30
Carbonia
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Gladiator
VS
Team Nuova Florida
20:30
Lanusei
VS
SSC Giugliano
20:30
Insieme Formia
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Latte Dolce
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Vis Artena
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Audace Cerignola
20:30
Brindisi
VS
Nardò
20:30
San Giorgio
VS
Casarano
20:30
Francavilla
VS
Casertana
20:30
Nocerina
VS
Virtus Matino
20:30
Rotonda
VS
Gravina
20:30
Sorrento
VS
Bisceglie
20:30
Mariglianese
VS
Lavello
21:00
Città di Fasano
VS
Nola 1925
21:30
Molfetta Calcio
VS
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cavese
VS
FC Messina
20:30
Acireale
VS
Aversa Normanna
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Lamezia Terme
20:30
Trapani 1905
VS
Portici
20:30
Giarre
VS
Castrovillari
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Licata
20:30
Rende
VS
Gelbison
20:30
Sancataldese
VS
San Luca
20:30
Troina
VS
Biancavilla
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Paternò

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Camacha
VS
Forjães SC
22:00
Vilaverdense
VS
Merelinense
22:00
Pedras Salgadas
VS
Maria da Fonte
22:00
Vianense
VS
Marítimo II
23:00
Camara de Lobos
VS
União Madeira

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Noia
VS
Viveiro
18:00
Rápido Bouzas
VS
Choco
22:00
Villalbés
VS
Polvorín
22:00
Atlético Arnoia
VS
Sofán
22:30
Arzúa
VS
Juvenil Ponteareas
23:00
Estradense
VS
Ourense CF
23:00
Somozas
VS
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Praviano
VS
Covadonga
18:00
Sporting Gijon II
VS
Navarro
18:00
Llanes
VS
Real Oviedo II
21:45
Tuilla
VS
San Martin
21:45
Roces
VS
Real Titánico
21:45
Colunga
VS
Mosconia
22:00
Langreo II
VS
Urraca
23:00
L'Entregu
VS
Lenense
23:30
Caudal
VS
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Santutxu
VS
Urduliz
17:30
Portugalete
VS
Beti Gazte
18:00
Deportivo Alaves II
VS
Durango
18:00
CD Vitoria
VS
San Ignacio
22:30
Beasain
VS
Anaitasuna FT
23:00
Amurrio
VS
Uritarra
23:00
Barakaldo
VS
Pasaia KE
23:00
Deusto
VS
Leioa
23:00
Lagun Onak
VS
Tolosa
23:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Basconia

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Olímpic de Xàtiva
VS
Hércules II
17:30
Jove Espanol
VS
Acero
17:45
Villajoyosa
VS
Silla
18:00
Valencia II
VS
Torrent
18:00
Elche II
VS
Torrellano
22:00
Atzeneta
VS
Saguntino
22:00
Callosa Deportiva
VS
Roda
22:30
Orihuela
VS
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Moratalaz
17:30
Trival Valderas
VS
Complutense
17:30
Parla
VS
Pozuelo Alarcón
17:30
Getafe II
VS
Rayo Vallecano II
17:30
Alcorcón II
VS
Atlético Madrid II
17:30
Torrejón
VS
Las Rozas
18:00
Ursaria
VS
RSD Alcalá
00:00
Galapagar
VS
Colonia Moscardo
01:00
Madrid 2021 FP
VS
Alcobendas Sport
02:00
Tres Cantos
VS
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
La Virgen del Camino
VS
Almazán
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
Motril
18:00
Almería II
VS
Torre del Mar
18:00
Alhaurín
VS
Huétor Tájar
18:30
Intergym
VS
Alhaurino
23:00
UD San Pedro
VS
At. Malagueño
23:00
El Palo
VS
Real Jaén
23:30
Torreperogil
VS
Atlético Porcuna
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Córdoba II
VS
Recreativo Huelva
18:00
Cartaya
VS
Utrera
18:00
Puente Genil
VS
Rota
18:00
Sevilla III
VS
Antoniano
18:00
Gerena
VS
Xerez
18:00
Cabecense
VS
Conil
22:00
Pozoblanco
VS
Ceuta II
23:00
Los Barrios
VS
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Platges de Calvià
VS
Soller
17:30
Inter Ibiza
VS
Collerense
18:00
Constància
VS
Portmany
18:00
Campos
VS
Serverense
18:00
San Rafael
VS
PE Sant Jordi
22:15
Murense
VS
Poblense
22:30
Manacor
VS
Mallorca II
23:00
Felanitx
VS
Santanyi
00:30
Son Veri
VS
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

18:30
Atlético Paso
VS
Vera
19:00
Santa Úrsula
VS
Tenisca
19:00
Tenisca
VS
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Bullense
VS
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 17

21:30
Biescas
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
La Roda
VS
Almansa
17:30
Tarancón
VS
Villarrubia
18:00
Huracán Balazote
VS
Guadalajara
18:00
San Clemente
VS
Miguelturreño
18:00
Villarrobledo
VS
Illescas
22:00
Albacete II
VS
Villacanas
22:00
Torrijos
VS
Conquense
22:30
Quintanar del Rey
VS
Azuqueca
23:00
Hogar Alcarreño
VS
Ciudad Real

41 Europe - UEFA Youth League

16:00
Zenit U19
VS
Chelsea U19
19:00
Benfica U19
VS
Dynamo Kyiv U19
19:00
Atalanta U19
VS
Villarreal U19
20:00
Salzburg U19
VS
Sevilla U19
21:00
Juventus U19
VS
Malmo FF U19
22:00
Bayern U19
VS
Barcelona U19
22:00
Manchester United U19
VS
Young Boys U19
22:00
Wolfsburg U19
VS
Lille U19
22:00
Maccabi Haifa U19
VS
Deportivo La Coruña U19

862868 Nepal - A Division

14:15
Himalayan Sherpa
VS
Nepal Police
18:00
Jawalakhel
VS
Machhindra

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เพิร์ธ กลอรี

5 Brazil - Copa Verde

06:00
Vila Nova
VS
Remo

98 Australia - Ffa Cup

16:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
Macarthur

41 Europe - Champions League Women

00:45
Servette Chênois W
VS
Wolfsburg W
00:45
Zhytlobud-1 W
VS
Paris SG W
03:00
Chelsea W
VS
Juventus W
03:00
Breidablik W
VS
Real Madrid W

11 Germany - Junioren Bundesliga

19:00
Hertha U19
VS
Magdeburg U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Rekord Bielsko-Biala W
VS
Czarni Sosnowiec W

2756 Malta - Fa Trophy

17:00
Victoria Wanderers
VS
Melita
19:30
Sannat Lions
VS
Marsaskala
20:00
Senglea Athletic
VS
Tarxien Rainbows
20:00
Marsaxlokk
VS
Kercem Ajax
20:00
Nadur
VS
Oratory
20:00
Qrendi
VS
Xewkija
00:00
Lija Athletic
VS
Fgura United
00:00
St. Patrick
VS
Mqabba
00:00
Vittoriosa Stars
VS
Mellieha

2 Poland - Central Youth League

18:00
Legia U18
VS
Stal Rzeszów U18

191038 Botswana - Premier League

21:00
BDF XI
VS
Masitaoka
21:00
Mogoditshane Fighters
VS
Prisons XI
23:00
Morupule Wanderers
VS
Notwane
23:00
Security Systems
VS
Gaborone United
23:00
Extension Gunners
VS
BR Highlanders

556 Belgium - 1st National Women

02:30
Moldavo W
VS
Renaissance Mons 44 W

119 Georgia - David Kipiani Cup

20:00
Samgurali
VS
Saburtalo

74505 Qatar - QSL Cup

20:00
Al Sailiya
VS
Al Gharafa
22:10
Al Arabi
VS
Qatar SC

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Ballymena United U20
VS
Cliftonville U20
03:00
Warrenpoint Town U20
VS
Larne U20