lsm99

ตารางบอล 11 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
อาร์เซน่อล
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00
เชลซี
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
ลิเวอร์พูล
VS
แอสตันวิลลา
00:30
นอริชซิตี
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
บอร์มัธ
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
แบล็กพูล
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
บริสตอลซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ฟูลัม
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
มิลล์วอลล์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
บาร์นสลีย์
22:00
สโตกซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
สวอนซีซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Cheltenham Town
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ตสมัท
VS
มอร์แคมป์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Barrow
VS
Swindon Town
22:00
Bradford City
VS
Sutton United
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
โรชเดล
22:00
Exeter City
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Harrogate Town
VS
Northampton Town
22:00
Hartlepool United
VS
สคันธอร์ป
22:00
Leyton Orient
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Mansfield Town
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Port Vale
22:00
Oldham Athletic
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Stevenage
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
อูเทรชท์
VS
Go Ahead Eagles
02:00
ฮีเรนวีน
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

21:30
FC Bayern München
VS
FSV Mainz 05
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
Borussia Mönchengladbach
21:30
SC Freiburg
VS
TSG Hoffenheim
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
DSC Arminia Bielefeld
21:30
VfL Bochum 1848
VS
ดอร์ทมุนด์
00:30
VfL Wolfsburg
VS
VfB Stuttgart

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
แบรสต์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
แร็งส์
VS
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
ฟิออเรนติน่า
VS
Salernitana
00:00
Venezia
VS
ยูเวนตุส
02:45
อูดิเนเซ่
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอสปันญ่อล
VS
เลบันเต้
22:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เกตาเฟ่
00:30
บาเลนเซีย
VS
เอลเช่
03:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เซบีย่า

462 England - National League

22:00
Altrincham
VS
Bromley
22:00
Eastleigh
VS
Aldershot Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Chesterfield
22:00
King's Lynn Town
VS
Dover Athletic
22:00
Maidenhead United
VS
Solihull Moors
22:00
Notts County
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Torquay United
VS
Stockport County
22:00
Wealdstone
VS
Halifax Town
22:00
Woking
VS
Boreham Wood
22:00
Yeovil Town
VS
Barnet
00:20
Wrexham
VS
Weymouth

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
AFC Telford United
VS
Kettering Town
22:00
Alfreton Town
VS
Gloucester City
22:00
Blyth Spartans
VS
Southport
22:00
Boston United
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Brackley Town
VS
Guiseley
22:00
Darlington
VS
Fylde
22:00
Farsley Celtic
VS
Gateshead
22:00
Hereford
VS
Curzon Ashton
22:00
Leamington
VS
Bradford Park Avenue
22:00
Spennymoor Town
VS
Chester
22:00
York City
VS
Chorley

462 England - Premier League U18

18:30
Tottenham U18
VS
Leicester U18

462 England - Women's Super League

18:30
Reading W
VS
Chelsea W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bognor Regis Town
VS
Enfield Town
22:00
Bowers & Pitsea
VS
Lewes
22:00
Brightlingsea Regent
VS
Worthing
22:00
Carshalton Athletic
VS
Merstham
22:00
Cheshunt
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Cray Wanderers
VS
Bishop's Stortford
22:00
Folkestone Invicta
VS
Haringey Borough
22:00
Horsham
VS
East Thurrock United
22:00
Kingstonian
VS
Margate
22:00
Potters Bar Town
VS
Leatherhead
22:00
Wingate & Finchley
VS
AFC Hornchurch

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Aveley
VS
AFC Sudbury
22:00
Barking
VS
Hullbridge Sports
22:00
Basildon United
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Brentwood Town
VS
Tilbury
22:00
Bury Town
VS
Grays Athletic
22:00
Canvey Island
VS
Stowmarket Town
22:00
Coggeshall Town
VS
Hashtag United
22:00
Heybridge Swifts
VS
Dereham Town
22:00
Maldon & Tiptree
VS
Romford
22:00
Witham Town
VS
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Berkhamsted
22:00
Aylesbury United
VS
Harlow Town
22:00
Barton Rovers
VS
Ware
22:00
Biggleswade
VS
FC Romania
22:00
Colney Heath
VS
St Neots Town
22:00
Didcot Town
VS
Hertford Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Thame
22:00
North Leigh
VS
Bedford Town
22:00
Waltham Abbey
VS
Kidlington
22:00
Wantage Town
VS
Welwyn Garden City

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Bamber Bridge
VS
Scarborough Athletic
22:00
Buxton
VS
Ashton United
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Warrington Town
22:00
Grantham Town
VS
Atherton Collieries
22:00
Lancaster City
VS
Basford United
22:00
Nantwich Town
VS
Radcliffe Borough
22:00
South Shields
VS
Hyde United
22:00
Stafford Rangers
VS
United of Manchester
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Matlock Town
22:00
Whitby Town
VS
Mickleover Sports
22:00
Witton Albion
VS
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Stratford Town
22:00
Alvechurch
VS
Peterborough Sports
22:00
Banbury United
VS
Coalville Town
22:00
Barwell
VS
Needham Market
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
St Ives Town
22:00
Leiston
VS
Rushall Olympic
22:00
Lowestoft Town
VS
Hednesford Town
22:00
Nuneaton Town
VS
Royston Town
22:00
Stourbridge
VS
Hitchin Town
22:00
Tamworth
VS
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
GVVV
VS
Quick Boys
20:30
AFC
VS
Noordwijk
21:00
ASWH
VS
Excelsior Maassluis
21:00
Volendam II
VS
Kozakken Boys
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
Scheveningen
21:30
HHC
VS
De Treffers
21:30
IJsselmeervogels
VS
TEC
21:30
Jong Sparta
VS
Spakenburg
21:30
Katwijk
VS
Koninklijke HFC

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Holstein Kiel
VS
Sandhausen
19:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Darmstadt 98
19:30
Ingolstadt
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
02:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

20:00
MSV Duisburg
VS
Verl
20:00
Havelse
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Borussia Dortmund II
VS
1860 München
20:00
Magdeburg
VS
Osnabrück
20:00
Saarbrücken
VS
Freiburg II
20:00
Viktoria Köln
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
Teutonia Hamburg
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Werder Bremen II
20:00
LSK Hansa
VS
Schwarz-Weiß Rehden
21:00
Jeddeloh
VS
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Bayreuth
VS
Unterhaching
20:00
Rain / Lech
VS
Schweinfurt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Eilenburg
VS
Luckenwalde
19:00
Tasmania Berlin
VS
Lichtenberg
22:00
Chemnitzer FC
VS
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
FC Gießen
VS
Schott Mainz
20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Astoria Walldorf
20:00
FSV Frankfurt
VS
Hoffenheim II
20:00
Homburg
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Balingen
VS
Bahlinger SC
20:00
Aalen
VS
Pirmasens
21:30
Stuttgart II
VS
Hessen Kassel

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Wiedenbrück
VS
Lippstadt 08
20:00
Alemannia Aachen
VS
Preußen Münster
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Homberg
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Fortuna Köln
20:00
Rödinghausen
VS
Wuppertaler SV
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Uerdingen
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:00
Habenhauser FV
VS
SFL Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Union Tornesch
VS
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Hunfelder SV
VS
Fernwald
20:00
Lehnerz
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Bayern Alzenau
VS
SV Steinbach
20:00
Hanau 93
VS
Neuhof
20:00
Buchonia Flieden
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Türk Gücü Friedberg
21:30
Ginsheim
VS
Viktoria Griesheim
21:30
SV Zeilsheim
VS
Dietkirchen
21:30
Rot-Weiß Walldorf
VS
Hessen Dreieich

11 โอเบอร์ลีกา

22:00
Cronenberger SC
VS
Union Nettetal
22:00
SC Velbert
VS
Meerbusch
22:00
Hilden
VS
FC Bocholt
22:00
FC M'gladbach
VS
TVD Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Kickers Emden
VS
Bersenbrück
20:00
SVG Göttingen
VS
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
BSC Süd 05
VS
Greifswalder FC
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
RSV Eintracht
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Budissa Bautzen
VS
Plauen
19:00
VfL Halle
VS
FC Merseburg
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Arnstadt
19:00
Martinroda
VS
International Leipzig
19:00
FC Grimma
VS
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Jagersburg
21:30
Koblenz
VS
Kaiserslautern II
21:30
Eintracht Trier
VS
Hassia Bingen
21:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Eisbachtal
21:30
Mülheim-Kärlich
VS
Karbach
21:30
FV Engers 07
VS
Salmrohr
21:30
Emmelshausen
VS
Gonsenheim
21:30
Hertha Wiesbach
VS
Speyer
21:30
Wormatia Worms
VS
Diefflen
21:30
Eppelborn
VS
Mechtersheim
21:30
Röchling Völklingen
VS
Pfeddersheim
21:30
Dudenhofen
VS
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Ennepetal
VS
TuS Haltern
22:00
ASC Dortmund
VS
Meinerzhagen

919 Armenia - Premier League

20:00
Pyunik
VS
Ararat

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Wattens
23:00
Ried
VS
Rheindorf Altach
23:00
Hartberg
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

18:00
Keşlə FK
VS
Qaradağ Lökbatan
21:00
Sabah
VS
Kapaz

556 Belgium - Pro League

22:15
Kortrijk
VS
OH Leuven
00:30
Sint-Truiden
VS
Cercle Brugge
00:30
AS Eupen
VS
Beerschot-Wilrijk
02:45
RFC Seraing
VS
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

02:45
Royal Excel Mouscron
VS
Lommel United

224 Bulgaria - Parva Liga

17:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Arda
19:15
CSKA 1948 Sofia
VS
Slavia Sofia
21:30
Botev Plovdiv
VS
Tsarsko selo

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Marek
VS
Yantra 1919
19:00
Septemvri Simitli
VS
FK Minyor Pernik
19:00
Ludogorets II
VS
Sozopol
19:00
Dobrudzha 1919
VS
Sportist Svoge
19:00
Lovech
VS
Montana
19:00
Maritsa Plovdiv
VS
Neftohimik
19:00
Spartak Varna
VS
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Hajduk Split
23:05
Rijeka
VS
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

00:00
PAEEK
VS
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Othellos
VS
Karmiotissa
19:30
Xylotympou
VS
Ayia Napa
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Enosis
19:30
Omonia Aradippou
VS
Nea Salamis
19:30
Ahironas
VS
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Pardubice
VS
Baník Ostrava
21:00
Hradec Králové
VS
Slovácko
21:00
Zlín
VS
Karviná
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Slovan Liberec

320 Denmark - Landspokal Cup

00:00
Kolding IF
VS
Vejle

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Le Havre
VS
Ajaccio
01:00
อาเมียงส์
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Bastia
VS
Sochaux
01:00
ก็อง
VS
แก็งก็อง
01:00
ดิฌง
VS
Niort
01:00
Dunkerque
VS
Auxerre
01:00
นีมส์
VS
Nancy
01:00
Pau
VS
Quevilly Rouen
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Paris

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

21:00
Club Franciscain
VS
Cholet

125 Greece - Super League

22:15
PAS Giannina
VS
Volos NFC
22:15
Panathinaikos
VS
Atromitos
00:30
Asteras Tripolis
VS
AEK Athens
00:30
Panaitolikos
VS
Ionikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:45
Puskás
VS
Gyirmót
23:15
Honvéd
VS
Zalaegerszegi TE
01:30
MTK
VS
MOL Vidi

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Petah Tikva
22:30
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Haifa
00:00
Ashdod
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:50
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
Cittadella
VS
Ascoli
20:00
Monza
VS
โฟรซิโนเน่
20:00
สปาล
VS
เบรสชา
20:00
Pordenone
VS
Cosenza
22:15
Pisa
VS
เลชเช่

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Tikves
VS
Bregalnica Stip

2756 Malta - Premier League

20:00
Santa Lucia
VS
Floriana
00:00
Sliema Wanderers
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

20:00
Mgarr
VS
St. Andrews
00:00
Rabat Ajax
VS
Vittoriosa Stars

2345 Moldova - National Division

21:00
Sheriff
VS
Zimbru

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Carrick Rangers
VS
Glentoran
22:00
Crusaders
VS
Dungannon Swifts
22:00
Glenavon
VS
Coleraine
22:00
Linfield
VS
Warrenpoint Town
22:00
Portadown
VS
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

22:00
H&W Welders
VS
Ards
22:00
Annagh United
VS
Queen's University
22:00
Ballinamallard United
VS
Knockbreda
22:00
Dergview
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Institute
VS
Dundela
22:00
Loughgall
VS
Newry City AFC

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Radomiak Radom
VS
Lech Poznań
23:30
Zagłębie Lubin
VS
Wisła Kraków
02:00
Lechia Gdańsk
VS
Jagiellonia Białystok

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Marítimo
VS
ซานตาคลารา
01:00
Vitória SC
VS
Tondela
03:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Feirense
VS
Penafiel
21:00
Rio Ave
VS
Mafra
22:30
Leixões
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

20:00
UTA Arad
VS
Botoşani
22:30
Voluntari
VS
Universitatea Craiova
01:30
Gaz Metan Mediaş
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Krylya Sovetov
VS
Rubin Kazan'
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Arsenal Tula
23:00
Rostov
VS
Ural

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee United
VS
Livingston
22:00
Ross County
VS
Dundee
22:00
St. Johnstone
VS
Aberdeen
22:00
St. Mirren
VS
Hibernian

1161 Scotland - Championship

22:00
Dunfermline Athletic
VS
Queen of the South
22:00
Greenock Morton
VS
Inverness CT
22:00
Partick Thistle
VS
Arbroath
22:00
Raith Rovers
VS
Kilmarnock

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Queen's Park
22:00
Alloa Athletic
VS
Clyde
22:00
Dumbarton
VS
Montrose
22:00
Falkirk
VS
Cove Rangers
22:00
Peterhead
VS
East Fife

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Elgin City
22:00
Forfar Athletic
VS
Stirling Albion
22:00
Kelty Hearts
VS
Albion Rovers
22:00
Stenhousemuir
VS
Edinburgh City
22:00
Stranraer
VS
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

19:00
Radnički Kragujevac
VS
Bačka Topola
21:00
Radnički Niš
VS
Čukarički
23:00
Kolubara
VS
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Loznica
VS
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Ružomberok
VS
Zlaté Moravce
21:00
Trenčín
VS
Žilina
21:00
Pohronie
VS
Senica
21:00
Liptovský Mikuláš
VS
Sereď

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Tabor Sežana
VS
Celje
23:00
Radomlje
VS
Olimpija
02:15
Maribor
VS
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Dob
VS
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
UD Ibiza
VS
คิโรน่า
22:00
Burgos
VS
Fuenlabrada
00:15
อัลเมรีอา
VS
เรอัลซาราโกซา
02:30
เออิบาร์
VS
มาลากา
03:00
เตเนริเฟ
VS
ลูโก

62 Switzerland - Super League

00:00
Lausanne Sport
VS
Zürich
02:30
St. Gallen
VS
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

00:00
FC Schaffhausen
VS
Stade Lausanne-Ouchy
00:00
Wil
VS
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Fatih Karagümrük
VS
คอนยาสปอร์
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Kasımpaşa
20:00
Rizespor
VS
Göztepe
23:00
Antalyaspor
VS
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Boluspor
VS
Adanaspor
17:30
Keçiörengücü
VS
Bandırmaspor
20:00
Tuzlaspor
VS
Menemen Belediyespor
23:00
Bursaspor
VS
Manisa BBSK
23:00
İstanbulspor
VS
Eyüpspor
23:00
Balıkesirspor
VS
Ümraniyespor

86 Ukraine - Premier League

19:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
ชัคตาร์
22:00
Veres
VS
Rukh Vynnyky
00:30
Lviv
VS
Vorskla

515 Wales - Premier League

21:30
Barry Town United
VS
The New Saints
21:30
Connah's Quay
VS
Cardiff MU
21:30
Haverfordwest County
VS
Bala Town
21:30
Penybont
VS
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

07:30
Estudiantes
VS
Aldosivi
03:00
Unión Santa Fe
VS
Colón
03:00
Rosario Central
VS
Huracán
03:00
Racing Club
VS
Godoy Cruz
03:00
Patronato
VS
Gimnasia La Plata
03:00
Argentinos Juniors
VS
Sarmiento
05:15
Atlético Tucumán
VS
River Plate

44 Argentina - Torneo Federal B

03:00
Deportivo Metalúrgico
VS
SATSAID

353 Colombia - Liga BetPlay

06:30
Deportivo Cali
VS
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Cortuluá
VS
Unión Magdalena

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Iztapa
VS
Comunicaciones
04:00
Solola
VS
Antigua GFC

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

20:30
Chippa United
VS
AmaZulu
20:30
Moroka Swallows
VS
Marumo Gallants FC
20:30
Baroka
VS
Cape Town City
22:30
Orlando Pirates
VS
TS Galaxy
01:15
SuperSport United
VS
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

20:30
NA Hussein Dey
VS
NC Magra
20:30
Olympique Médéa
VS
MC Alger
20:30
HB Chelghoum Laïd
VS
RC Relizane
23:00
ES Sétif
VS
Tlemcen

614 Algeria - Ligue 2

21:00
JS Bordj Ménaïel
VS
Lakhdaria
21:00
US Chaouia
VS
Hamra Annaba
21:00
Teleghma
VS
MO Béjaïa
21:00
CA Batna
VS
MC El Eulma
21:00
JSM Béjaïa
VS
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
Annaba
VS
RB Ouargla
21:00
JSM Skikda
VS
USM Khenchela
21:00
MO Constantine
VS
Aïn M'lila
21:00
WA Boufarik
VS
MC Saïda
21:00
USMM Hadjout
VS
Kouba
21:00
ASM Oran
VS
SC Aïn Defla
21:00
El Bayadh
VS
MCB Oued Sly
21:00
SKAF Khémis Mélina
VS
Temouchent
21:00
USM El Harrach
VS
Ben Aknoun
21:00
GC Mascara
VS
CRB Ain Ouessara
21:00
USM Bel Abbès
VS
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Kabuscorp
21:00
Sagrada Esperança
VS
Petro de Luanda
21:30
Desportivo Huíla
VS
CD Lunda-Sul
22:30
Progresso
VS
Cubango

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Saint Eloi Lupopo
VS
TP Mazembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
Abengourou
22:30
SOL
VS
Sporting Gagnoa
01:00
Bassam
VS
Stella

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
Great Olympics

26833 Grenada - Premier Division

04:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Eagles Super Strikers
04:00
Chantimelle
VS
Camerhogne

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nzoia United
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Mathare United
VS
Nairobi City Stars
19:00
Bidco United
VS
Homeboyz
19:00
Wazito
VS
Police

16175 Libya - Premier League

20:00
Al-Akhdar
VS
Al-Nasr
20:00
Darnes
VS
Al Sadaqa
20:30
Al-Madina
VS
Olympic Azzaweya
22:00
Khaleej Sart
VS
Al Ta'awon

26 Mali - Premiere Division

22:45
USC Kita
VS
Bakaridjan
23:00
Stade Malien Bamako
VS
COB
23:00
Yeelen Olympique
VS
US Bougouba
01:00
Onze Créateurs
VS
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola 2

21:30
UTS Rabat
VS
Moghreb Tétouan
21:30
Chabab Ben Guerir
VS
Tihad Casablanca
21:30
Racing de Casablanca
VS
USM Oujda

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Douanes
VS
Dakar SC
23:30
Diambars
VS
Guédiawaye
23:30
Casa Sport
VS
Jaraaf

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

21:00
Simba
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

20:00
Kabwe Warriors
VS
Kafue Celtic
20:00
Konkola Blades
VS
Forest Rangers
20:00
Green Buffaloes
VS
Buildcon
20:00
ZESCO United
VS
Nkwazi
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Lusaka Dynamos

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:40
Al Jazira Al Hamra
VS
Al Hamriyah
19:40
Dibba Al Hisn
VS
Al Ramms
19:45
City
VS
Al-Taawon
19:45
Al Arabi
VS
Al Bataeh

5618 China PR - League One

13:30
Suzhou Dongwu
VS
Shaanxi Chang'an
14:00
BIT
VS
Nanjing City
18:30
Shenyang Urban
VS
Nantong Zhiyun
18:30
Beijing BG
VS
Sichuan
18:30
Xinjiang Tianshan
VS
Jiangxi Liansheng

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Chennaiyin
23:00
Goa
VS
Bengaluru

712 Korea Republic - Korean Cup

10:30
Daegu
VS
Jeonnam Dragons

69697 Vietnam - V-League 2

06:00
Pho Hien
VS
Bình Phước
06:00
Công An Nhân Dân
VS
Phu Dong
06:00
Long An
VS
Quang Nam
06:00
An Giang
VS
Phú Thọ
06:00
Dak Lak
VS
Can Tho
06:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Bà Ria Vũng Tàu

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Hungerford Town
22:00
Dorking Wanderers
VS
Welling United
22:00
Eastbourne Borough
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Ebbsfleet United
VS
Concord Rangers
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Slough Town
22:00
Maidstone United
VS
Dartford
22:00
Oxford City
VS
Chippenham Town
22:00
St Albans City
VS
Hampton & Richmond
22:00
Tonbridge Angels
VS
Dulwich Hamlet

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

01:30
EVV
VS
Gemert

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
Ajax Amateurs
VS
SteDoCo
20:30
Excelsior '31
VS
HSV Hoek
20:30
Harkemase Boys
VS
VVOG
20:30
GOES
VS
DOVO
20:30
ACV
VS
ODIN '59
21:00
Sportlust '46
VS
Staphorst
21:00
Sparta Nijkerk
VS
Lisse
21:00
Ter Leede
VS
DVS '33
21:30
VVSB
VS
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Real Tomayapo
VS
Municipal Vinto
02:00
San José
VS
Wilstermann
06:00
Blooming
VS
Real Potosí

99474 World - AFF Championship

16:30
East Timor
VS
ฟิลิปปินส์
19:30
ไทย
VS
เมียนมาร์

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
La Louvière
VS
Meux
02:00
Couvin-Mariembourg
VS
Solières Sport
02:00
Waremme
VS
US Givry

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

00:00
Harelbeke
VS
Merelbeke
01:30
Gent-Zeehaven
VS
Ronse
02:00
Lokeren-Temse
VS
Ninove

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

01:30
Londerzeel
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:30
Hoogstraten
VS
Pepingen-Halle
02:00
Sporting Hasselt
VS
Diegem Sport
02:00
Houtvenne
VS
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:00
Torhout
VS
Tempo Overijse
01:30
Svelta Melsele
VS
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Witgoor Sport
VS
Zwarte Leeuw
01:00
Racing Mechelen
VS
Sint-Lenaarts
01:00
Esperanza Pelt
VS
ลีลล์
01:00
Berlaar-Heikant
VS
Betekom
01:30
Turnhout
VS
Weerstand Koersel
01:30
Beringen
VS
Wellen
01:30
Nijlen
VS
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:00
Albert Quévy-Mons
VS
Tournai
01:00
PAC Buzet
VS
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Herstal
02:00
Marloie Sport
VS
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:00
Kalmthout
VS
Geel
01:30
Antonia
VS
Bevel FC
01:30
Oppuurs
VS
Berg en Dal
01:30
Vorselaar
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:30
Antoing
VS
Péruwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
KFC Eksel
VS
Achel
01:00
Juve Hasselt
VS
Herderen-Millen
01:00
Groen Star Beek
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Bastogne
VS
Longlier
02:00
Libramont
VS
Vaux-Noville
02:30
La Roche
VS
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Chevetogne
VS
Ciney
02:00
Condruzien
VS
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:00
Eendracht Aalter
VS
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

01:00
Rumbeke
VS
Eendracht Wervik
01:30
Diksmuide
VS
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Halkanoras
19:30
APEP
VS
Elia Lythrodonta
19:30
Kouris Erimi
VS
Omonia Psevda
19:30
MEAP Nisou
VS
AE Zakakiou
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Ormideia

17 France - CFA Group A

21:00
Caen II
VS
Saint-Malo
00:00
Blois
VS
Rouen
00:00
C' Chartres
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Poissy
VS
Vannes
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Vitré
00:00
Guingamp II
VS
Granville
00:00
Stade Plabennec
VS
Versailles
01:00
Lorient II
VS
Romorantin

17 France - CFA Group B

23:00
Auxerre II
VS
Schiltigheim
23:00
Reims II
VS
Entente SSG
00:00
Beauvais
VS
Belfort
00:00
Bobigny
VS
Fleury 91
00:00
Olympique St Quentin
VS
Lens II
00:00
Sainte Geneviève
VS
Épinal
00:00
Gobelins
VS
St Maur Lusitanos

17 France - CFA Group C

22:00
Jura Sud Foot
VS
Martigues
23:00
Chasselay MDA
VS
Saint-Priest
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Hyères
23:00
Olympique Marseille II
VS
Monaco II
00:00
Aubagne
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Marignane Gignac
VS
Lyon Duchère
00:00
Grasse
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Toulon
VS
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

23:00
Andrézieux
VS
Bourges Foot 18
00:00
Angoulême
VS
Trélissac
00:00
Nantes II
VS
Béziers
00:00
Canet Roussillon
VS
Yzeure
00:00
Chamalières
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Montpellier II
VS
Angers SCO II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Hauts Lyonnais
VS
Chambery
20:30
Velay
VS
Bourgoin-Jallieu
00:00
Clermont II
VS
Vaulx
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Montlucon
00:00
Limonest
VS
Ain Sud
00:00
Lyon Duchere II
VS
Saint-Étienne II
00:30
Moulins Football
VS
Thonon Évian

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

22:00
Grandvillars
VS
Sochaux II
00:00
Gueugnon
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Racing Besançon
VS
Morteau Montlebon
00:00
Jura Dolois
VS
Besancon FC
00:00
Selongey
VS
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Stade Pontivy
VS
TA Rennes
00:00
Lannion
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
Dinan Léhon
VS
Trégunc
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Stade Briochin II
00:00
Guipry-Messac
VS
Drapeau Fougères
00:30
Plouzane
VS
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:30
Tourangeau
VS
Montargis
00:00
Vierzon
VS
Chateauroux II
00:00
Orleans II
VS
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Illkirch Graffenstaden
VS
Thaon
20:30
Nancy II
VS
Raon l'Etape
22:00
Biesheim
VS
RC Epernay
23:00
Colmar
VS
Sarre Union
00:00
Troyes II
VS
Saint-Louis Neuweg
00:00
Mulhouse
VS
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
US Chantilly
VS
Feignies-Aulnoye
20:30
Le Touquet
VS
Vimy
00:00
Boulogne II
VS
Croix Football IC
00:00
Maubeuge
VS
Amiens AC
00:00
Saint-Omer
VS
Lille II
00:00
Wasquehal
VS
Amiens SC II
02:00
Olympique Marcquois
VS
Valenciennes II

17 France - National 3: Normandie

00:00
Alencon
VS
Dives-Cabourg
00:00
Vire
VS
Quevilly II
00:00
AG Caennaise
VS
Cherbourg
01:00
Évreux 27
VS
Bayeux
01:00
Le Havre II
VS
Avranches II

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
AlbinoLeffe
VS
Legnago Salus
20:30
Mantova
VS
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Campobasso
VS
Catanzaro
20:30
Nuova Monterosi
VS
Fidelis Andria
21:00
Juve Stabia
VS
Potenza Calcio
23:30
Foggia
VS
Virtus Francavilla
23:30
Picerno
VS
Paganese

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Espinho
VS
Santa Cruz de Alvarenga

32 Spain - Tercera - Group 2

01:00
Covadonga
VS
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cultural Guarnizo
VS
Gimnástica Torrelavega
22:00
Colindres
VS
Noja
23:00
Barreda
VS
Selaya
23:00
Castro
VS
Torina
23:00
Vimenor
VS
Textil Escudo
01:00
Cartes
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Pasaia KE
VS
Amurrio
22:30
Tolosa
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Pobla Mafumet
VS
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Castellon II
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

23:00
Rayo Vallecano II
VS
Madrid 2021 FP

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Mirandés II
VS
Cultural Leonesa II
21:45
La Virgen del Camino
VS
Bembibre
22:00
Numancia II
VS
Almazán
22:00
Atlético Astorga
VS
Ribert
22:00
UD Santa Marta
VS
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Marbella
VS
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Poblense
VS
Son Veri
22:30
Santanyi
VS
Campos

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
Santa Úrsula
18:00
Arucas
VS
Villa Santa Brígida
00:30
Unión Sur Yaiza
VS
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

22:15
Archena Sport
VS
CAP Ciudad de Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

22:15
Trujillo
VS
Miajadas

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Avance Ezcabarte
VS
Murchante
21:30
Pamplona
VS
Cortes
21:45
Valle Egüés
VS
Corellano
22:00
Gares
VS
Huarte
22:00
Beti Kozkor
VS
Cantolagua
22:00
Beti Onak
VS
Azkoyen
23:30
Burladés
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

21:30
Rapid de Murillo
VS
Alfaro
00:30
Yague
VS
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

22:30
Caspe
VS
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Villacanas
VS
Hogar Alcarreño

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Osmanlıspor
VS
Somaspor
17:00
Turgutluspor
VS
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Kahta 02 Spor
VS
Bergama Belediyespor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Bugsaşspor
17:00
Hendek Spor
VS
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Bayrampaşaspor
VS
Kuşadasıspor
17:00
Yeni Orduspor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Ofspor
VS
Tepecikspor
17:00
Erokspor
VS
Modafenspor

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Caravel
VS
Britannia
05:30
Bubali
VS
Nacional

144816 Belize - Premier League

05:00
San Pedro Pirates
VS
Altitude

862868 Nepal - A Division

14:15
Satdobato
VS
New Road Team
18:00
Himalayan Sherpa
VS
Machhindra

3347 San Marino - Campionato

21:00
San Giovanni
VS
Murata
21:00
Folgore
VS
Tre Fiori
21:00
Domagnano
VS
La Fiorita
21:00
Pennarossa
VS
Virtus
00:00
Juvenes / Dogana
VS
Libertas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
บริสเบน รอร์
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
Macarthur

5 Brazil - Copa Verde

03:00
Remo
VS
Vila Nova

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Heist
VS
Sint-Eloois-Winkel
01:00
Thes Sport
VS
Dessel Sport
02:00
Mandel United
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Chemnitzer FC U19
VS
Eimsbütteler TV U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Cagliari U19
VS
Napoli U19
17:40
Inter U19
VS
Genoa U19
19:00
Sampdoria U19
VS
Milan U19
21:00
Verona U19
VS
Sassuolo U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Virtus Entella U19
VS
Cittadella U19
17:00
Cesena U19
VS
Frosinone U19
17:00
Salernitana U19
VS
Ternana U19
20:30
Brescia U19
VS
Parma U19
20:30
Cremonese U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Monza U19
VS
Venezia U19
20:30
Benevento U19
VS
Cosenza U19
20:30
Lazio U19
VS
Pisa U19
20:30
Perugia U19
VS
Reggina U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Black Leopards
VS
Uthongathi
20:30
Hungry Lions
VS
Cape Town Spurs
20:30
JDR Stars
VS
Jomo Cosmos
20:30
TS Sporting
VS
Free State Stars

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Llapi
VS
Prishtina
19:00
KF Feronikeli
VS
Drenica
19:00
Drita
VS
Ulpiana

3126 Luxembourg - National Division

22:00
UNA Strassen
VS
Racing
22:30
Fola Esch
VS
UT Pétange
23:00
Wiltz
VS
Progrès Niedercorn
00:00
RM Hamm Benfica
VS
F91 Dudelange

191038 Botswana - Premier League

21:00
Mogoditshane Fighters
VS
Orapa United
21:00
BDF XI
VS
Morupule Wanderers
21:00
Sua Flamingoes
VS
Township Rollers
06:00
Gaborone United
VS
Police XI

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Sefotha-Fotha
VS
LMPS
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Bantu
20:00
Matlama
VS
LCS

3039 Togo - Championnat National

22:00
Dynamic Togolais
VS
Gomido
22:00
Kakadl
VS
Kara

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Otôho d'Oyo
22:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Nouvelle Génération

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Athletic Club W
VS
Alavés W

556 Belgium - Super League Women

20:00
St. Liege W
VS
OH Leuven W
22:00
Zulte-Waregem W
VS
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Renaissance Mons 44 W
21:00
Genk II W
VS
Famkes Merkem W
21:30
Kontich W
VS
RFC de Liege W
22:00
Anderlecht II W
VS
OH Leuven II
23:00
Chastre W
VS
Mechelen W
23:00
Gent II W
VS
Eva's Tienen W
23:00
Standard Liège II W
VS
Wuustwezel W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Pomigliano W
VS
Napoli W
20:00
Verona W
VS
Sampdoria W
20:30
Inter Milano W
VS
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:00
América W
VS
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

13:05
Western Sydney Wanderers W
VS
Sydney W

802 Israel - Lig Bet

15:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
VS
Tzeirei Sakhnin
17:15
Ahi Bir al-Maksur
VS
Ihud Bnei Baka
19:30
Maccabi Bnei Jadida
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:00
Hakoah Ramat Gan
VS
Roei Heshbon Tel Aviv
01:15
Hapoel Lod
VS
Hapoel Merhavim
02:00
Tzeirey Tira
VS
Hapoel Ramat Yisrael

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Vizela U23
VS
Vitória Guimarães U23
22:00
Sporting Braga U23
VS
Famalicão U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

21:15
Arratia W
VS
Monte W
21:15
Atlético Madrid III W
VS
DNS de Belen W
21:30
Oiartzun W
VS
Nueva Montaña W
21:30
Riudoms W
VS
Balears W
21:30
Discobolo-La Torre W
VS
Elche II W
22:00
Sevilla II W
VS
Granada II W
22:00
Levante II W
VS
CFF Albacete W
22:00
Murcia Féminas W
VS
San Vicente W
22:30
Laurus W
VS
Madrid III W
23:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Puerto del Carmen W
23:15
Europa W
VS
Transportes Alcaine II W
23:30
Mislata W
VS
Aldaia W
23:45
Toledo W
VS
UD Aguilas W
00:00
Torrelodones W
VS
Rayo Vallecano II W
00:00
Achamán W
VS
Llamoro W
00:00
Güímar W
VS
Unión Viera W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Glenavon U20
21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Crusaders U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
San Francisco U19
18:30
Coria U19
VS
Sporting Atlético U19
18:30
Jóvenes Promesas U19
VS
Sanluqueno U19
19:00
Las Zocas U19
VS
Huracán U19
19:00
La Oliva U19
VS
Unión Viera U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Mensajero U19
19:00
Águilas SA U19
VS
Atlético GC U19
19:00
Tenerife U19
VS
San José U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
Maspalomas U19
20:00
Acodetti U19
VS
Juventud Laguna U19
20:00
Arucas U19
VS
Victoria U19
22:00
Eibar U19
VS
Athletic Club U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Real Zaragoza U19
22:00
Ebro U19
VS
Girona U19
22:00
Almería U19
VS
Calavera U19
22:00
La Cruz U19
VS
Getafe U19
22:00
FC Cartagena U19
VS
Kelme U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Valencia U19
22:00
Elche U19
VS
Cartagena FC U19
22:15
Las Rozas U19
VS
Alcorcón U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
22:30
Atlético Madrileño U19
VS
Roda U19
23:00
Pontevedra U19
VS
Sporting Gijón U19
23:00
Real Oviedo U19
VS
Racing Santander U19
23:00
Alboraya U19
VS
Torre Levante U19
23:30
Sant Andreu U19
VS
Bellvitge U19
00:00
Trival Valderas U19
VS
Fuenlabrada U19
00:15
Real Avilés U19
VS
Val Miñor U19
00:30
Espanyol U19
VS
Cornellà U19
00:30
Albacete U19
VS
Conquense U19
01:00
Alzira U19
VS
CF San José U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

19:30
Proodeftiki
VS
Aiolikos

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:30
CA Neuville
VS
Cognac
01:00
Poitiers
VS
Tartas-St Yaguen
01:00
Bressuire
VS
Stade Bordelais
01:00
Chatellerault
VS
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Narbonne
VS
Alberes Argelès
00:30
Balma
VS
Nîmes II
01:00
Olympique d'Alès
VS
Agde
01:00
Stade Beaucairois
VS
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:30
Paris II
VS
Linas-Montlhery
00:00
Drancy JA
VS
Blanc Mesnil
00:00
Ivry US
VS
Les Mureaux
00:00
Meaux Academy Football
VS
Aubervilliers
00:00
Créteil II
VS
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Nice II
VS
Ajaccio II
20:30
Gazélec Ajaccio
VS
Marseille Endoume Catalans
20:30
Corte
VS
Consolat Marseille
20:30
Furiani-Agliani
VS
Cannes
20:30
Mandelieu LN
VS
Côte Bleue
23:00
Istres
VS
Villefranche SJB
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Cannet Rocheville

44 Argentina - Reserve League

19:00
Racing Club Res.
VS
Godoy Cruz Res.
19:00
Patronato Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.
VS
Sarmiento Res.
05:15
Boca Juniors Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Sporting Real FC
VS
GPA
03:00
Wallidan
VS
Brikama United
05:00
Waa Banjul Football
VS
Banjul

69697 Vietnam - U21 Championship

06:00
Dong Nai U21
VS
Ha Noi U21

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Manchester 62
VS
Mons Calpe
00:30
College Cosmo
VS
Glacis United