lsm99

ตารางบอล 12 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
ไบรท์ตัน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
เบิร์นลีย์
VS
เวสต์แฮม
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
23:30
คริสตัล พาเลซ
VS
เอฟเวอร์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
ทเวนเต้
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
20:30
โกรนิงเงิน
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
วิเทสส์
VS
Heracles Almelo
22:45
อาแจกซ์
VS
AZ
02:00
NEC
VS
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

21:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
FC Union Berlin
23:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
ลีลล์
VS
โอลิมปิก ลียง
21:00
อองเช่ร์
VS
Clermont
21:00
เม็ตซ์
VS
ลอริยองต์
21:00
แรนส์
VS
นีซ
21:00
Troyes
VS
บอร์กโดซ์
23:00
สตราส์บูร์ก
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
โตริโน่
VS
โบโลญญ่า
21:00
เวโรน่า
VS
อตาลันต้า
00:00
นาโปลี
VS
เอ็มโปลี
00:00
ซัสเซาโล่
VS
ลาซิโอ
02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
บียาร์เรอัล
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
22:15
โอซาซูนา
VS
FC Barcelona
00:30
เรอัล เบติส
VS
เรอัล โซเซียดาด
03:00
เรอัล มาดริด
VS
แอตเลติโก มาดริด

99474 World - Friendly International

10:00
เอลซัลวาดอร์
VS
ชิลี

462 England - Premier League Cup

21:00
Southampton U23
VS
Arsenal U23

462 England - Women's Super League

19:30
Brighton W
VS
Manchester United W
20:00
Everton W
VS
West Ham W
21:00
Birmingham W
VS
Manchester City W
01:00
Aston Villa W
VS
Tottenham W
01:45
Arsenal W
VS
Leicester W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
VV Alkmaar W
VS
Ajax W
18:15
SC Heerenveen W
VS
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Hamburger SV
VS
Hansa Rostock
19:30
Karlsruher SC
VS
Heidenheim
19:30
Erzgebirge Aue
VS
Dynamo Dresden

11 Germany - 3. Liga

19:00
Meppen
VS
Viktoria Berlin
20:00
Würzburger Kickers
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Borussia Hildesheim
VS
Hannover 96 II
20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Holstein Kiel II
20:00
Altona 93
VS
Drochtersen / Assel
20:00
VfB Oldenburg
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
BAK '07
VS
Auerbach
19:00
Lokomotive Leipzig
VS
FSV Optik Rathenow
19:00
Germania Halberstadt
VS
Chemie Leipzig
19:00
Union Fürstenwalde
VS
Tennis Borussia
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Elversberg
VS
Ulm

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:00
Komet Arsten
VS
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Eddersheim
VS
Waldgirmes

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Germania Ratingen
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:00
Schonnebeck
VS
Dusseldorf-West
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
SF Baumberg
21:00
SF Niederwenigern
VS
Kleve
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Kray
21:30
FSV Duisburg
VS
Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Rotenburger SV
VS
Heeslinger SC

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Lubeck II
VS
Union Neumünster
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Victoria Clarholz
VS
Erndtebrück
20:30
Holzwickeder SC
VS
Westfalia Herne
20:30
Eintracht Rheine
VS
Sportfreunde Siegen
20:30
Schermbeck
VS
Gütersloh
20:30
Kaan-Marienborn
VS
Preußen Münster II
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Paderborn 07 II

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Egnatia Rrogozhinë
22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

18:00
BKMA
VS
Alashkert

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
Admira
VS
Rapid Vienna
20:30
Austria Klagenfurt
VS
Sturm Graz
23:00
Austria Wien
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

556 Belgium - Pro League

19:30
Antwerp
VS
Standard Liège
22:00
Union Saint-Gilloise
VS
Mechelen
00:30
เกนท์
VS
เกงค์
03:00
คลับ บรูกก์
VS
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

22:00
Waasland-Beveren
VS
Deinze
02:00
Excelsior Virton
VS
Lierse Kempenzonen

224 Bulgaria - Parva Liga

19:15
CSKA Sofia
VS
Cherno More
21:30
Beroe
VS
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:00
Hebar 1918
VS
Etar
19:00
Levski Lom
VS
Botev Plovdiv II
19:00
CSKA 1948 Sofia II
VS
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

19:00
Osijek
VS
Šibenik
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Orijent 1919
VS
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Apollon
VS
Aris
00:00
Olympiakos
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Akritas
VS
Olympiada Lympion
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Mladá Boleslav
21:00
Jablonec
VS
Teplice
21:00
České Budějovice
VS
Sigma Olomouc
00:00
Sparta Praha
VS
Bohemians 1905

320 Denmark - Landspokal Cup

00:00
Midtjylland
VS
Brøndby
01:30
OB
VS
Randers

125 Greece - Super League

22:15
PAOK
VS
Lamia
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Újpest
VS
Paksi SE
22:30
Debrecen
VS
เฟเรนซ์วารอส
00:45
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Budafoki MTE
VS
III. Kerületi TUE
19:00
Dorogi
VS
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Tiszakecske
VS
Győri ETO
19:00
Szentlőrinc SE
VS
Szolnoki MÁV
19:00
Budaörs
VS
Kecskemeti TE
19:00
Soroksár SC
VS
Siófok
23:00
Szeged 2011
VS
Békéscsaba
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Pécsi MFC
23:00
Ajka
VS
Vasas
23:00
Diósgyőr
VS
Csákvári TK

802 Israel - Ligat ha'Al

01:15
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Nazareth Illit

251 Italy - Serie B

20:00
ปาร์มา
VS
Perugia
22:15
Vicenza
VS
Como
02:30
Reggina
VS
Alessandria

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Rabotnicki
VS
Makedonija
19:00
Akademija Pandev
VS
Pelister
19:00
Borec
VS
Shkupi
19:00
Skendija 79
VS
Skopje

2756 Malta - Premier League

20:00
Birkirkara
VS
Mosta
00:00
Hibernians
VS
Gzira United

2756 Malta - First Division

20:00
Qrendi
VS
Zebbug Rangers
21:00
Marsa
VS
Swieqi
00:00
St. George's
VS
Zejtun Corinthians
01:00
Pembroke Athleta
VS
San Gwann

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Brann
VS
Sarpsborg 08
23:00
Haugesund
VS
Molde
23:00
Kristiansund
VS
Vålerenga
23:00
Lillestrøm
VS
Sandefjord
23:00
Mjøndalen
VS
Bodø / Glimt
23:00
Odd
VS
Stabæk
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Strømsgodset
23:00
Tromsø
VS
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Jerv
VS
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Cracovia Kraków
VS
Górnik Łęczna
21:00
Wisła Płock
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
Górnik Zabrze
VS
Pogoń Szczecin

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Moreirense
VS
Portimonense
22:30
Belenenses
VS
Estoril
01:00
Famalicão
VS
เบนฟิกา
03:30
ปอร์โต้
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Farense
VS
Nacional
18:00
Vilafranquense
VS
Porto II
21:00
Académica
VS
ชาเวช
02:30
Varzim
VS
Trofense

155 Romania - Liga 1

22:00
Sepsi
VS
SSC Farul
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Dinamo Moskva
VS
เซนิต
20:30
Akhmat Grozny
VS
Khimki
23:00
คราสโนดาร์
VS
FK Nizjni Novgorod
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Ufa

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Hearts
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
เซลติก
VS
Motherwell

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Bravo
VS
Aluminij
23:00
Koper
VS
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เลกาเนส
VS
Ponferradina
22:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เรอัล โอเบียโด้
00:15
อัลกอร์กอน
VS
FC Cartagena
00:15
Amorebieta
VS
พัลมาส

62 Switzerland - Super League

20:15
ยังบอยส์
VS
Sion
22:30
Grasshopper
VS
Luzern
22:30
Servette
VS
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Adana Demirspor
VS
Giresunspor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
Alanyaspor
23:00
เบซิคตัส
VS
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

23:00
Samsunspor
VS
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

19:00
Chornomorets
VS
Metalist 1925 Kharkiv
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Zorya
00:30
Kolos Kovalivka
VS
Minai

44 Argentina - Superliga

08:00
Boca Juniors
VS
Central Cordoba SdE
03:00
San Lorenzo
VS
Newell's Old Boys
05:15
Defensa y Justicia
VS
Lanús

44 Argentina - Torneo Federal B - Pampeana Norte

03:00
San Martín El Ojito
VS
Unión Santiago
03:00
San Francisco La Rioja
VS
Barrio Argentino
03:00
Recreativo Juventud
VS
Sol de América
03:00
Primero de Mayo
VS
9 de Julio Clorinda
03:00
Sportivo Cultural
VS
Fontana
03:00
Juventud Puerto Tirol
VS
Ferrocarril Belgrano
03:00
Defensores San Roque
VS
Puente Seco
03:00
Terry
VS
Deportivo Santa Catalina
03:00
Juventud Unida RL
VS
San Isidro
03:00
Deportivo YPF
VS
Villa San Antoni
03:00
Pedernales Unidos
VS
Naschel Unidos
03:00
Vialidad Nacional
VS
Indep. Calle Larga
03:00
Sportivo Balloffet
VS
Deportivo Malargüe
03:00
Argentino Gen. Alvear
VS
El Porvenir Mendoza
03:00
Caballu
VS
Arsenal Viale
03:00
Argentino San Carlos
VS
Atlético San Jorge
03:00
Colón San Justo
VS
Atlético Miramar
03:00
Musou Argentina
VS
Deportivo Malvinas
03:00
José C. Paz
VS
Deportivo Zoe
03:00
Argentino Rancagua
VS
Argentino Oeste
03:00
Huracán Ingeniero White
VS
Liniers Bahía Blanca
03:00
Racing Olavarría
VS
Estudiantes Olavarría
03:00
Kimberley Mar del Plata
VS
Independiente S.Cayetano
03:00
Sporting Punta Alta
VS
Huracan Tres Arroyos
03:00
Camioneros Ushuaia
VS
Atlético Camioneros
03:00
Banfield Puerto Deseado
VS
Boxing Club
03:00
Germinal de Rawson
VS
J.J. Moreno
03:00
Racing Trelew
VS
Gaimán
03:30
Sarmiento de La Banda
VS
Unión Bobadal
03:30
Acción Juvenil
VS
Argentino Monte Maíz
03:30
Olimpo Laborde
VS
Villa Plomo Serrano
03:30
Juventud Unida RC
VS
9 Julio Rio Tercero
03:30
Toro
VS
Atenas
03:30
Defensores Esquiú
VS
Dep. Bañado de Ovanta
03:30
San Lorenzo Alem
VS
Coronel Daza
03:30
Americo Tesorieri
VS
Los Andes Guandacol
03:30
Unión Machigasta
VS
Andino
03:30
Deportivo Colón
VS
General Paz Juniors
03:30
9 de Julio Morteros
VS
Las Palmas Argentina
03:30
Avellaneda
VS
Deportivo Brinkmann
03:30
Deportivo Universitario
VS
Sarmiento Leones
03:30
Defensores SA Litín
VS
Atlético Ticino
03:30
Atlético San Martín
VS
Atlético Paraná
03:30
Don Bosco Paraná
VS
Belgrano Paraná
03:30
Gimnasia y Tiro Orán
VS
Def. Fraile Pintado
03:30
Sportivo Alberdi
VS
Unión Madereros
03:30
Ciudad de Nieva
VS
AH Zapla
03:30
Talleres de Perico
VS
Monterrico San Vicente
03:30
Redes de la Patria
VS
Tiro Gimnasia San Pedro
03:30
San Martín Salta
VS
San Agustín
03:30
Juventud Antoniana
VS
La Merced Salta
03:30
Atlético Barrio Obrero
VS
Talleres de Metán
03:30
Deportivo El Galpón
VS
Atlético Normal Rosarino
03:30
Deportivo Llorens
VS
Atlético Amalia
03:30
Unión del Norte
VS
Bella Vista Tucuman
03:30
Atlético Uruguay
VS
Atlético Sauce
03:30
Deportivo Achirense
VS
San Jorge Villa Elisa
04:00
Racing Belén
VS
Atlético Policial
04:00
Unión Oncativo
VS
Escuela Presidente Roca
04:00
Bartolomé Mitre
VS
Olimpia San Antonio
04:00
Guaraní A. Franco
VS
Santo Pipó
04:00
Pabellón Argentino
VS
Atlético Falucho
04:00
8 de Diciembre
VS
Estudiantes Resistenci
04:00
San Jorge HC
VS
Comercio
04:00
Atlético Alvear
VS
Huracán Las Breñas
04:00
Comunicaciones Mercedes
VS
Deportivo Victoria
04:00
Deportivo América
VS
Santa María de Oro
04:00
Alianza Futbolística
VS
Sportivo Pueyrredón
04:00
Gutiérrez
VS
San Martín Mendoza
04:00
FADEP
VS
Andes Talleres
04:00
Ferro Carril Oeste GA
VS
Pacifico FC
04:00
Trinidad San Juan
VS
San Martín Rodeo
04:00
Atlético Colón Junior
VS
Juventud Alianza
04:00
Atlético Peñaflor
VS
Hipolito Yrigoyen SJ
04:00
Angaqueros del Sud
VS
Sportivo del Carril
04:00
Defensores Glew
VS
Alumni Los Hornos
04:00
Estrella de Berisso
VS
Unidos Lisandro Olmos
04:00
El Frontón
VS
Defensores de Salto
04:00
Independiente Pto. SJ
VS
Def. Pico Truncado
04:00
CAI
VS
Jorge Newbery CR
04:00
Atletico Maronese
VS
Centenario
04:00
Pacífico Neuquen
VS
Deportivo Rincón
04:00
Fontana Trevelin
VS
Chicago Bariloche
04:00
Deportiva Catriel
VS
La Amistad
04:00
Deportivo Roca
VS
Deportivo La Adela
04:30
Embajadores
VS
Ferro Carril Sud
05:00
San Martín Merlo
VS
Huracán San Luis
05:00
Campaña
VS
PSM Fútbol
05:00
All Boys Santa Rosa
VS
Racing Eduardo Castex
05:30
Sportivo Baradero
VS
Las Campanas
05:30
Sportivo Barracas Colón
VS
Juventud Pergamino
06:00
Jorge Newbery VM
VS
EFI Juniors
06:00
Union de Álvarez
VS
Atlético Carcarañ
06:00
Unión y Juventud
VS
9 de Julio Rafaela
06:00
Rivadavia Lincoln
VS
Academia Mascherano
06:00
Alvear
VS
Costa Brava
06:00
Balonpié Bolívar
VS
Sportivo Piazza
06:30
Compañia General
VS
Colón Chivilcoy
06:30
Colonial
VS
Mariano Moreno
06:30
Villa Belgrano Junin
VS
9 de Julio Chacabuco

5 Brazil - Copa do Brasil

03:30
Atlético Mineiro
VS
Athletico PR

353 Colombia - Liga BetPlay

08:30
Atlético Nacional
VS
Deportivo Pereira
05:00
Alianza Petrolera
VS
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Alajuelense
VS
Deportivo Saprissa

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Alianza
VS
Once Municipal
04:00
CD Platense
VS
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:00
Santa Lucia
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Marquense
VS
Mixco

458 Mexico - Liga de Expansión MX

10:00
Dorados
VS
Tampico Madero
01:00
Atlante
VS
Celaya

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Real Estelí

146 South Africa - Premier League

20:30
Royal AM
VS
Golden Arrows
22:00
Maritzburg United
VS
Stellenbosch
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Sekhukhune United

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
1º de Agosto
21:30
Académica do Lobito
VS
Sporting de Benguela
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Interclube
22:00
Wiliete
VS
Recreativo da Caála

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Majestic
VS
ASFB
22:30
RCK
VS
Etoile Filante
00:45
Salitas
VS
Police

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Kuya Sport
VS
Dauphins Noirs
19:30
Lubumbashi Sport
VS
Simba
21:00
Renaissance
VS
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Korhogo
VS
Bouake
01:00
ASEC Mimosas
VS
ES Bafing

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
Asante Kotoko
22:00
Wa All Stars
VS
Berekum Chelsea
22:00
Real Tamale
VS
Medeama
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Bechem United
22:00
King Faisal
VS
Elmina Sharks
22:00
WAFA
VS
Ashanti Gold
22:00
Karela
VS
Accra Lions

26833 Grenada - Premier Division

04:00
SAB Spartans
VS
Mt. Rich
04:00
Hard Rock
VS
Hurricanes
04:00
St. John's
VS
Paradise

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Fello Star
VS
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

19:00
Vihiga Bullets
VS
Leopards
19:00
Tusker
VS
Sofapaka
19:00
KCB
VS
Ulinzi Stars
19:00
Posta Rangers
VS
Talanta
19:00
Gor Mahia
VS
Bandari

16175 Libya - Premier League

20:00
Asswehly
VS
Al Shat
20:00
Al-Khmes
VS
Abu Salim
20:30
Shabaab Al Jabal
VS
Al-Tahaddi

26 Mali - Premiere Division

22:45
Douannes de Sikasso
VS
ASOM
23:00
LC Ba
VS
Djoliba
01:00
Réal Bamako
VS
Police

1424 Morocco - Botola 2

21:30
CR Khemis Zemamra
VS
Raja Beni Mellal
21:30
AS Salé
VS
Chabab Atlas Khénifra
00:00
Wydad Fès
VS
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Gorée
VS
Teungueth
23:30
Pikine
VS
Mbour Petite Côte
23:30
CNEPS Excellence
VS
Diambars
23:30
La Linguère
VS
Generation Foot

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mtibwa Sugar
VS
Biashara United
23:00
Azam
VS
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

20:00
Green Eagles
VS
Prison Leopards
20:00
Chambishi
VS
Red Arrows
20:00
Indeni
VS
Zanaco
20:00
Nkana
VS
Power Dynamos

2931 Andorra - 2. Division

18:00
Engordany II
VS
Jenlai

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Robin Hood
VS
Devonshire Colts
02:00
Somerset Trojans
VS
X-Roads Warriors
02:00
North Village Rams
VS
Devonshire Cougars
02:00
PHC Zebras
VS
Dandy Town Hornets
02:00
Southampton Rangers
VS
Somerset Eagles

5618 China PR - Super League

14:30
Shanghai Shenhua
VS
Qingdao Hainiu
14:30
Wuhan Zall
VS
Shijiazhuang Ever Bright
18:30
Tianjin Teda
VS
Chongqing Dangdai Lifan
18:30
Dalian Professional
VS
Henan Jianye

5618 China PR - League One

14:00
Heilongjiang Lava Spring
VS
Zibo Sunday
18:35
Meizhou Hakka
VS
Chengdu Qianbao

64306 Hong Kong - Premier League

18:30
Hong Kong FC
VS
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Central & Western
VS
Dreams Metro Gallery
12:30
Wing Yee
VS
Happy Valley
14:30
South China
VS
Citizen AA
14:30
Sham Shui Po
VS
Eastern District
14:30
Wofoo Tai Po
VS
North District
14:30
Hoi King
VS
Shatin
14:30
Yuen Long
VS
Wong Tai Sin

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
Kerala Blasters

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โออิตะ ตรินิต้า
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เซเรโซ โอซาก้า

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:00
Centro Español
VS
Puerto Nuevo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hoogland
VS
UNA
20:00
Hollandia
VS
Dongen
20:00
HV & CV Quick
VS
Blauw Geel '38
20:00
DEM
VS
GVV Unitas
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
OFC Oostzaan
20:00
OSS '20
VS
Westlandia
20:30
HSC '21
VS
ADO '20
20:30
Groene Ster
VS
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Guabirá
VS
Independiente Petrolero
02:00
Aurora
VS
Always Ready
02:00
Santa Cruz
VS
The Strongest

99474 World - AFF Championship

16:30
Laos
VS
อินโดนีเซีย
19:30
เวียดนาม
VS
มาเลเซีย

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
RES Durbuy
VS
Hamoir
20:30
Stockay-Warfusée
VS
Rebecq
20:30
Ganshoren
VS
Warnant
21:00
Verlaine
VS
Tubize
21:00
Jette
VS
Acren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Gullegem
VS
Zelzate
21:00
RFC Wetteren
VS
Dikkelvenne
21:00
Sparta Petegem
VS
Oudenaarde
21:00
Olsa Brakel
VS
Westhoek

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Berchem Sport
VS
Bocholt
21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Spouwen-Mopertingen
21:00
Cappellen
VS
Hades
21:00
Eendracht Aalst
VS
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Jong Lede
VS
Voorde Appelterre
20:30
Eppegem
VS
FC Lebbeke
20:30
Oostkamp
VS
Anzegem
20:30
Erpe-Mere United
VS
Sint-Niklaas
21:00
Avanti
VS
Lochristi
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Braine
VS
SG-Tertre-Hautrage
20:30
Aische
VS
Jeunesse Tamines
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Union Namur
21:00
Stockel
VS
Binche
21:00
Ostiches
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Stade Disonais
VS
Rochefort
20:30
Aywaille
VS
Huy
20:30
Raeren-Eynatten
VS
Habay-la-Neuve
20:30
Gouvy
VS
Oppagne-Wéris
20:30
Wanze / Bas-Oha
VS
Mormont
21:00
Jodoigne
VS
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Rapid Leest
VS
Retie
20:30
Ranst
VS
Bornem
20:30
Vosselaar
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Veltem
VS
Liedekerke
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Linden
20:30
SC Aarschot
VS
Bertem-Leefdaal
20:30
Borght-Humbeek
VS
Sporting Kampenhout
20:30
Melsbroek
VS
Houtem-Oplinter
20:30
Nivellois
VS
Sporting Bruxelles
20:30
Tubize II
VS
BX Brussels
20:30
Kosova Schaerbeek
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
Sportive Brainoise
VS
Football Club Schaerbeek
20:30
Saint-Josse
VS
Ixelles
20:30
Grez-Doiceau
VS
Léopold
21:00
Stade Bierbeek
VS
Grimbergen
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Wambeek
21:00
Genappe
VS
Stade Everois
21:00
NSeth Berchem
VS
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
RAS Monceau
VS
Gilly
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Molenbaix
20:30
Belœil
VS
Soignies Sports
20:30
Excelsior Biévène
VS
Hornu
21:00
Snef-Tyber
VS
Houdeng
21:00
Ransart
VS
Montignies
21:00
Le Roeulx
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herk
VS
Helson Helchteren
20:30
Torpedo Hasselt
VS
Herkol
20:30
Zepperen-Brustem
VS
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Lorraine Arlon
VS
Aubange
21:00
Florenville
VS
Meix-Devant-Virton
21:00
Ethe Belmont
VS
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Munkzwalm
20:30
HO Kalken
VS
Grembergen
20:30
SK Denderhoutem
VS
Berlare
20:30
Dendermonde
VS
Latem
21:00
Drongen
VS
Ardennen
22:00
Elene-Grotenberge
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Lauwe
VS
Excelsior Zedelgem
20:30
Wielsbeke
VS
RC Lauwe
21:00
SC Zonnebeke
VS
Oostnieuwkerke
21:00
Blankenberge
VS
Sassport Boezinge
21:00
Sparta Heestert
VS
Meulebeke

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Digenis Morphou
VS
Peyia
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Ethnikos Assias

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Paron
VS
Dijon II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
C' Chartres II
VS
Déols
20:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Saran Municipal
20:30
J3 Amilly
VS
Avoine OCC
20:30
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Bourges Foot 18 II

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Prix-lès-Mézières
VS
Strasbourg II

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Saint-Lo Manche

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Pandramaikos
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Apollon Paralimniou
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Aris Avato
VS
Agrotikos Asteras
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Doxa Dramas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Panachaiki
VS
Panegialios
20:00
PAO Vardas
VS
Tilikratis
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Aias Gastounis
20:00
Nafpaktiakos
VS
Panagriniakos
20:00
Anagennisi Artas
VS
Diagoras Vrachneika

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Amvrysseas
VS
Nea Artaki
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Ipato
20:00
Atalanti
VS
Fikis
20:00
Thiseas Agria
VS
Iraklis Larissa
20:00
Atromitos Palamas
VS
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

18:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Lefkimmi
20:00
Pontion Karagiannion
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Edessaikos
20:00
Agios Matthaios
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Ilioupoli
VS
Aris Skalas
20:00
Fostiras
VS
Ermis Meligous
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Agios Ierotheos
20:00
Panarkadikos
VS
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
AE Neapolis
VS
Atsalenios
20:00
Aris Soudas
VS
Almyros Gaziou
20:00
Poros
VS
Panionios
20:00
Agios Nikolaos
VS
Giouchtas

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
FeralpiSalò
VS
Piacenza
20:30
Fiorenzuola
VS
Pro Vercelli
20:30
Juventus U23
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Calcio Padova
VS
Südtirol
20:30
Pergolettese
VS
Renate
20:30
Pro Sesto
VS
Virtus Verona
20:30
Seregno
VS
Lecco
20:30
Triestina
VS
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Olbia
VS
Fermana
23:30
Montevarchi
VS
Viterbese
23:30
Carrarese
VS
Cesena
23:30
Lucchese
VS
Grosseto
23:30
Modena
VS
Gubbio
23:30
Siena
VS
Pontedera
23:30
Teramo
VS
Ancona
23:30
Vis Pesaro
VS
Imolese
23:30
Pescara
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Catania
VS
Palermo
20:30
Monopoli
VS
Latina
20:30
Turris
VS
ACR Messina
20:30
Vibonese
VS
Avellino
23:30
Bari 1908
VS
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Caronnese
VS
Pro Imperia
20:30
Casale
VS
Asti
20:30
Fossano
VS
Novara
20:30
Derthona
VS
Sestri Levante
20:30
Lavagnese
VS
Gozzano
20:30
PDHAE
VS
Borgosesia
20:30
RG Ticino
VS
Bra
20:30
Saluzzo
VS
Chieri
20:30
Vado
VS
Città di Varese
21:00
Sanremo
VS
Ligorna

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Sona
20:30
Olginatese
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Brusaporto
VS
Caravaggio
20:30
Desenzano Calvina
VS
Arconatese
20:30
Casatese
VS
Folgore Caratese
20:30
Castellanzese
VS
Villa d'Almè
20:30
Legnano
VS
Leon
20:30
Pontisola
VS
Real Calepina
20:30
Sangiuliano City
VS
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Ambrosiana
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Montebelluna
VS
Mestre
20:30
Campodarsego
VS
Spinea
20:30
Cartigliano
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Dolomiti Bellunesi
VS
Caldiero Terme
20:30
Este
VS
Levico
20:30
San Martino Speme
VS
Marignanese
20:30
Clodiense
VS
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Seravezza
20:30
Alcione
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Borgo San Donnino
VS
Forlì
20:30
Correggese
VS
Sasso Marconi
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Lentigione
20:30
Mezzolara
VS
Bagnolese
20:30
Progresso
VS
Tritium
20:30
Ravenna
VS
Sammaurese
20:30
Real Forte Querceta
VS
Prato
20:30
Rimini
VS
Athletic Carpi

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Arezzo
VS
Pianese
20:30
Cascina
VS
Sporting Trestina
20:30
Foligno
VS
Cannara
20:30
Gavorrano
VS
Flaminia
20:30
Montespaccato
VS
Lornano Badesse
20:30
FC Rieti
VS
Unipomezia
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Poggibonsi
20:30
Sangiovannese
VS
Scandicci
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Pro Livorno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Atletico
VS
Vastese
20:30
Aurora Alto Casertano
VS
Chieti
20:30
Nereto
VS
Fano
20:30
Pineto
VS
San Nicolò
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Vastogirardi
20:30
Recanatese
VS
Matese
20:30
Tolentino
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Trastevere
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Montegiorgio
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
SSC Giugliano
VS
Insieme Formia
20:30
Arzachena
VS
Gladiator
20:30
Cassino
VS
Latte Dolce
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Atletico Uri
20:30
Muravera
VS
Carbonia
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Afragolese
20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Lanusei
20:30
Team Nuova Florida
VS
Vis Artena
20:30
Sassari Torres
VS
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Casarano
VS
Nola 1925
20:30
Casertana
VS
Sorrento
20:30
Lavello
VS
Brindisi
20:30
Nardò
VS
San Giorgio
20:30
Mariglianese
VS
US Bitonto
20:30
Virtus Matino
VS
Francavilla
21:00
Audace Cerignola
VS
Rotonda
21:00
Bisceglie
VS
Città di Fasano
21:00
Gravina
VS
Molfetta Calcio
21:00
Team Altamura
VS
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Castrovillari
VS
Troina
20:30
Lamezia Terme
VS
Acireale
20:30
FC Messina
VS
Giarre
20:30
Gelbison
VS
Trapani 1905
20:30
Licata
VS
Sancataldese
20:30
Paternò
VS
Cavese
20:30
Portici
VS
Cittanova Interpiana
20:30
Aversa Normanna
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
San Luca
VS
Rende

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Merelinense
VS
Camara de Lobos
22:00
Maria da Fonte
VS
Vilaverdense
22:00
Forjães SC
VS
Pedras Salgadas
23:00
União Madeira
VS
Os Limianos
23:00
Marítimo II
VS
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Amarante
VS
Berço
22:00
Vila Real
VS
Mirandela
22:00
Macedo Cavaleiros
VS
Paredes
22:00
Santa Marta Penaguião
VS
Vila Mea
22:00
Tirsense
VS
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Leca
VS
Gouveia
22:00
Castro Daire
VS
União de Coimbra
22:00
Gondomar
VS
Ferreira de Aves
22:00
Salgueiros
VS
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Peniche
VS
Vitória de Sernache
22:00
Oleiros
VS
Uniao Idanhense
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Sertanense
23:00
Praiense
VS
Condeixa

20 Portugal - 2. Division: Group E

20:00
Coruchense
VS
CF Os Belenenses
22:00
Sintrense
VS
O Elvas
22:00
Sacavenense
VS
Ideal
23:00
Rabo Peixe
VS
Loures
23:00
Operário
VS
Pero Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
FC Barreirense
VS
Imortal Albufeira
22:00
Louletano
VS
Uniao Montemor
22:00
FC Serpa
VS
Moncarapachense
22:00
Juventude Evora
VS
Pinhalnovense

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Deportivo La Coruña II
VS
Estradense
18:30
Polvorín
VS
Noia
22:30
Ourense CF
VS
Rápido Bouzas
22:30
Sofán
VS
Silva
22:30
Juvenil Ponteareas
VS
Atlético Arnoia
22:30
Alondras
VS
Somozas
23:00
Choco
VS
Villalbés
23:00
Barco
VS
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Praviano
VS
Luarca
18:00
San Martin
VS
Lealtad
18:00
Gijon Industrial
VS
Langreo II
18:00
Real Titánico
VS
Caudal
18:00
Navarro
VS
Colunga
18:00
Real Oviedo II
VS
Sporting Gijon II
18:00
Lenense
VS
Llanes
21:45
Mosconia
VS
Roces
23:00
Urraca
VS
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Atlético Albericia
23:00
Naval
VS
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Urduliz
VS
Beasain
18:00
Durango
VS
Aurrera de Ondarroa
22:30
Anaitasuna FT
VS
Deportivo Alaves II
22:30
San Ignacio
VS
Lagun Onak
23:00
Barakaldo
VS
Beti Gazte
23:00
Basconia
VS
Portugalete
23:00
Leioa
VS
Santutxu
23:30
Uritarra
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
San Cristobal
VS
Grama
18:00
Girona II
VS
Guineueta
18:00
Figueres
VS
Peralada
18:00
Castelldefels
VS
Sant Andreu
18:30
Manresa
VS
Granollers
18:30
Vilafranca
VS
L'Hospitalet
22:30
Olot
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Olímpic de Xàtiva
17:30
Villarreal III
VS
Elche II
17:30
Torrellano
VS
Atzeneta
18:00
Torrent
VS
Beniganim
18:00
Saguntino
VS
Villajoyosa
18:30
Hércules II
VS
Jove Espanol
22:30
Silla
VS
Callosa Deportiva
23:00
Acero
VS
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Carabanchel
VS
Getafe II
17:30
Colonia Moscardo
VS
Tres Cantos
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Torrejón
18:00
RSD Alcalá
VS
Trival Valderas
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Ursaria
18:00
Atlético Madrid II
VS
Galapagar
18:00
Las Rozas
VS
Alcorcón II
23:00
Alcobendas Sport
VS
Parla
23:30
Complutense
VS
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Atlético Tordesillas
VS
Salamanca II
22:30
Ciudad Rodrigo
VS
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Torre del Mar
VS
Huétor Vega
18:00
Juventud Torremolinos
VS
Torreperogil
18:15
Alhaurino
VS
Alhaurín
23:00
Motril
VS
El Palo
23:30
Huétor Tájar
VS
Ciudad de Torredonjimeno
00:00
Real Jaén
VS
UD San Pedro
00:30
Atlético Porcuna
VS
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Cabecense
VS
Recreativo Huelva
18:00
Tomares
VS
Córdoba II
18:00
Rota
VS
Los Barrios
18:00
Conil
VS
Gerena
18:45
Antoniano
VS
Puente Genil
23:00
Ceuta II
VS
Cartaya
23:00
Lucena
VS
Pozoblanco
23:30
Xerez
VS
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Binissalem
VS
Mercadal
18:00
Mallorca II
VS
Felanitx
18:00
Rotlet Molinar
VS
San Rafael
18:30
Llosetense
VS
Manacor
22:00
Serverense
VS
Inter Ibiza
22:00
Soller
VS
Murense
22:00
PE Sant Jordi
VS
Platges de Calvià
23:30
Collerense
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Las Zocas
VS
Gran Tarajal
19:00
Vera
VS
Las Palmas III
19:00
Buzanada
VS
La Cuadra
19:00
Tenisca
VS
Lanzarote
19:30
Herbania
VS
Marino

32 Spain - Tercera - Group 13

18:00
Real Murcia II
VS
La Union Atletico
18:00
UCAM Murcia II
VS
Mazarrón FC
18:00
Los Garres
VS
UD Caravaca
18:15
El Palmar
VS
Yeclano
21:45
Racing Murcia
VS
Lorca Deportiva
22:00
Cartagena FC
VS
Cartagena II
22:15
Deportiva Minera
VS
Bullense
23:00
Huércal-Overa
VS
Bala Azul

32 Spain - Tercera - Group 14

17:45
UP Plasencia
VS
Badajoz II
18:00
Calamonte
VS
Olivenza
18:00
Azuaga
VS
Diocesano
18:15
Jerez
VS
Don Álvaro
22:30
Villafranca
VS
Llerenense
23:00
Moralo
VS
Arroyo
23:00
Aceuchal
VS
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Cirbonero
VS
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Varea
VS
Berceo
22:00
Calahorra II
VS
Agoncillo
22:30
River Ebro
VS
Casalarreina
23:00
Haro
VS
Arnedo
23:00
CDFC La Calzada
VS
Vianés
23:00
Oyonesa
VS
Cenicero

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Giner Torrero
VS
Utebo
17:30
Real Zaragoza II
VS
Borja
18:00
Cuarte Industrial
VS
Calamocha
18:15
Binéfar
VS
Illueca
21:30
Santa Anastasia
VS
Belchite 97
21:30
Biescas
VS
Cariñena
22:00
Épila
VS
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
Conquense
VS
La Roda
17:30
Illescas
VS
Albacete II
18:00
Azuqueca
VS
San Clemente
18:00
Ciudad Real
VS
Torrijos
18:00
Villarrubia
VS
Villarrobledo
22:30
Miguelturreño
VS
Huracán Balazote
22:30
Quintanar del Rey
VS
Almansa
23:00
Guadalajara
VS
Tarancón

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Eskişehirspor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Pendikspor
VS
Kırklarelispor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Akhisar Belediyespor
VS
Pazarspor
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Amed SK
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Tire 1922
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Van BB
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Adıyaman 1954
VS
Sarıyer
17:00
Sakaryaspor
VS
Serik Belediyespor
17:00
İnegölspor
VS
Bodrumspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Batman Petrolspor
VS
Kütahyaspor
17:00
Erbaaspor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Osmaniyespor
17:00
Çatalcaspor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Nevşehirspor
VS
Fatsa Belediyespor
17:00
Elazığspor
VS
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Yeni Altındağ BS
VS
Düzcespor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Hacettepe
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Kestelspor
VS
Kızılcabölükspor
17:00
Yomraspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
76 Iğdır Belediyespor
VS
68 Aksaray Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Edirnespor
VS
Fethiyespor
17:00
Orduspor 1967
VS
Gümüşhanespor
17:00
İçelspor
VS
Ankara Adliyespor
17:00
Derincespor
VS
Karşıyaka
17:00
Karabükspor
VS
Ceyhanspor
17:00
Mardin BB
VS
Karaköprü Belediyespor
17:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Ağrı 1970

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Gurupi
VS
Interporto
02:00
Palmas
VS
Capital FC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Sacachispas
VS
Colegiales
03:00
Comunicaciones
VS
Cañuelas
05:10
Talleres Remedios
VS
UAI Urquiza

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
La Fama
VS
River Plate
05:00
Dakota
VS
RCA

144816 Belize - Premier League

04:30
Garden City
VS
Hankook Verdes

866998 Fiji - National Football League

09:00
Rewa
VS
Ba
11:00
Labasa
VS
Suva
11:00
Nadroga
VS
Lautoka
11:00
Nadi
VS
Navua

862868 Nepal - A Division

18:00
Three Star
VS
Armed Police Force

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cailungo
VS
Cosmos
21:00
Fiorentino
VS
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:20
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2405 Estonia - Estonian Cup

18:00
Flora U19
VS
Flora

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Liège
VS
Patro Eisden
21:00
Rupel Boom
VS
Tienen
21:00
Knokke
VS
Francs Borains
21:00
URSL Visé
VS
La Louvière Centre

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Juventus U19
VS
Lecce U19
17:00
Atalanta U19
VS
Pescara U19

251 Italy - Primavera 2

17:30
Ascoli U19
VS
Crotone U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
TTM
VS
Richards Bay
20:30
Pretoria Callies
VS
Platinum City Rovers
20:30
University of Pretoria
VS
Polokwane City

65437 Panama - Lpf

08:00
Tauro
VS
Azuero

122 Kosovo - Superliga

19:00
Malisheva
VS
Dukagjini
19:30
KF Ballkani
VS
Gjilani

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Rodange
VS
Jeunesse d'Esch
22:00
Swift Hesperange
VS
Hostert
22:00
Victoria Rosport
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Differdange 03
VS
Etzella Ettelbrück

462 England - FA Cup Women

20:00
Burnley W
VS
Liverpool W
20:00
Stourbridge W
VS
Sheffield Utd W
20:00
Plymouth Argyle W
VS
Clapton Community W
20:00
West Bromwich Albion W
VS
Long Eaton United LFC W
20:00
Leeds Ladies W
VS
Durham W
20:00
Brighouse Town W
VS
Sunderland W
20:00
Huddersfield Town W
VS
Loughborough Lightning W
20:00
Stoke City W
VS
Nottingham Forest W
20:00
Chesham United LFC W
VS
Billericay Town W
21:00
Liverpool Feds W
VS
Blackburn Rovers W
21:00
Ashford Town (Middx) W
VS
Millwall W
21:00
Bridgwater United W
VS
Crystal Palace W
21:00
Portsmouth W
VS
Southampton W
21:00
Chorley W
VS
Newcastle United W
21:00
Nettleham W
VS
Northampton Town W
21:00
AFC Wimbledon Ladies W
VS
Ipswich Town W
22:00
Watford W
VS
Coventry United W
22:00
Bristol City W
VS
Lewes W

191038 Botswana - Premier League

20:30
Gilport Lions
VS
BR Highlanders
21:00
Prisons XI
VS
Extension Gunners

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Mazenod
VS
Lijabatho

2493 Mauritania - Super D1

21:15
SNIM
VS
Nouadhibou
23:15
Kaedi
VS
Nouakchott King's
23:15
Armee
VS
Concorde

3039 Togo - Championnat National

22:00
Anges Notsè
VS
OTR
22:00
Togo Port
VS
Gbohloe-Su
22:00
Kotoko
VS
Entente II
22:00
ASKO de Kara
VS
Binah
22:00
Unisport
VS
Ifodjè

1560 Congo - Ligue 1

20:00
JS Talangaï
VS
Diables Noirs
20:00
Nico-Nicoye
VS
V.Club Mokanda
21:00
Leopards de Dolisie
VS
Inter Club
22:00
Cheminots
VS
Nathaly's
22:00
CARA Brazzaville
VS
Étoile du Congo

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Levante W
VS
Villarreal W
17:30
Valencia W
VS
Madrid CFF W
17:45
Rayo Vallecano W
VS
Real Betis W
18:00
Sevilla W
VS
Atletico Madrid W
18:00
Real Madrid W
VS
Barcelona W
18:00
Real Sociedad W
VS
Huelva W
18:00
Eibar W
VS
Atletico Granadilla W

17 France - Division 1 Women

18:45
Fleury 91 W
VS
Issy W
18:45
Soyaux W
VS
Montpellier W
18:45
Paris SG W
VS
Bordeaux W
18:45
Paris W
VS
Lyon W
18:45
Saint-Étienne W
VS
Stade de Reims W
18:45
Dijon W
VS
Guingamp W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Roma W
VS
Lazio W
20:30
Empoli W
VS
Fiorentina W
21:00
Juventus W
VS
AC Milan W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne City W
VS
Melbourne Victory W
14:30
Adelaide United W
VS
Canberra United W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

01:45
Hapoel Kiryat Ono
VS
Hapoel Pardesya Noam

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

17:00
Sant Gabriel W
VS
Collerense W
17:00
Santa Teresa II W
VS
Badajoz W
17:00
La Cañada Atlético W
VS
Salamanca W
17:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Umia W
17:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
San Ignacio W
17:30
Málaga W
VS
Cacereño II W
18:00
Sárdoma W
VS
Gijón FF W
18:00
Mos W
VS
Victoria FC W
18:00
Sporting Gijón II W
VS
León FF W
18:00
Osasuna II W
VS
Real Sociedad II W
18:00
Racing Santander II W
VS
Athletic Club III W
18:00
Son Sardina W
VS
Vic Riuprimer W
18:00
Extremadura W
VS
Cádiz W
18:00
Getafe W
VS
Tres Cantos W
18:00
Plaza Argel W
VS
Villarreal II W
18:30
Friol W
VS
Real Oviedo II W
18:30
Villestro W
VS
Victoria CF W
18:30
San Miguel W
VS
Almería W
19:00
Huesca W
VS
Pardinyes W
19:00
Sant Lluís W
VS
Fontsanta Fatjó W
19:00
Atlético Lince W
VS
Samper W
19:00
Orientación Marítima W
VS
Fundación Tenerife W
19:00
Tarsa W
VS
Peña la Amistad W
19:00
Albacete II W
VS
Valencia II W
20:00
Olímpico Madrid W
VS
Logroño II W
21:45
Versalles W
VS
Viajes Interrías W
22:30
Tolosa W
VS
Bizkerre W
22:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Real Madrid II W
23:00
Stadium Casablanca W
VS
Espanyol II W
23:00
Olympia Las Rozas W
VS
La Rambla W
23:30
Añorga W
VS
Mutilvera W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

17:30
Sevilla U19
VS
Tomares U19
18:00
Atlético Perines U19
VS
Marina Sport U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Compostela U19
18:00
Bezana U19
VS
Bansander U19
18:00
Txantrea U19
VS
Pamplona U19
18:00
Osasuna U19
VS
Villegas U19
18:00
Antiguoko U19
VS
Danok Bat U19
18:00
Montecarlo U19
VS
Damm U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Castilleja U19
18:00
Málaga U19
VS
El Ejido U19
18:00
Leganés U19
VS
Real Valladolid U19
18:30
Tudelano U19
VS
Arenas Getxo U19
18:30
Mutilvera U19
VS
Oberena U19
18:30
Burgos CF U19
VS
Atl. Madrid U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Marino U19
19:30
Getxo U19
VS
Tolosa U19
19:30
Cádiz U19
VS
Séneca U19
19:30
Cultural Leonesa U19
VS
Rayo Majadahonda U19
20:30
Real Sociedad U19
VS
Deportivo Alavés U19
21:45
Córdoba U19
VS
Real Betis U19
22:00
Lugo U19
VS
Arenal U19
22:00
San Félix U19
VS
Recreativo Huelva U19
22:00
Granada U19
VS
Atlético Jaén U19
22:00
Flecha Negra U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:30
Covadonga U19
VS
Ural U19
22:30
Mallorca U19
VS
Lleida U19
23:00
Levante U19
VS
La Nucía U19
23:00
Villarreal U19
VS
Archena U19
23:15
Europa U19
VS
Sabadell U19
23:30
Barcelona U19
VS
Atlético Baleares U19
23:30
Real Madrid U19
VS
Badajoz U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Vázquez Cultural U19
00:30
UD Logroñés U19
VS
AD San Juan U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aias Salamina
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Aittitos Spata
VS
Keratsini
20:00
Panelefsiniakos
VS
Karavas

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
Libourne

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Salinieres Aigues Mortes
VS
Toulouse II
20:30
Fabrègues
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:30
Bretigny Foot
VS
PSG II

2507 Gambia - GFA League

01:00
GAMTEL
VS
Real de Banjul
03:00
Hawks
VS
Team Rhino

69697 Vietnam - U21 Championship

13:00
Bến Tre U21
VS
Quang Nam U21
14:30
Hoang Anh Gia Lai U21
VS
Thanh Hoa U21
14:30
Hồ Chí Minh U21
VS
Hue U21
14:30
Da Nang U21
VS
PVF Vietnam U21
15:00
Học viện U21
VS
SLNA U21
15:00
Viettel U21
VS
Binh Duong U21
17:00
Khánh Hoà U21
VS
Gia Dinh U21
17:00
Nam Dinh U21
VS
Dong Thap U21

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa Point
VS
Lions FC
00:30
Europa FC
VS
Lynx