lsm99

ตารางบอล 18 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน
22:00
แอสตันวิลลา
VS
เบิร์นลีย์
22:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
วัตฟอร์ด
VS
คริสตัล พาเลซ
22:00
เวสต์แฮม
VS
นอริชซิตี
00:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
19:30
มิดเดิลส์เบรอ
VS
บอร์มัธ
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
แบล็กพูล
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
บริสตอลซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
สโตกซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
สวอนซีซิตี
22:00
เรดิง
VS
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
พอร์ตสมัท
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
มอร์แคมป์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Bradford City
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Hartlepool United
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Oldham Athletic
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Mansfield Town
22:00
Northampton Town
VS
Barrow
22:00
Port Vale
VS
Exeter City
22:00
โรชเดล
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Stevenage
22:00
สคันธอร์ป
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Sutton United
VS
Harrogate Town
22:00
Swindon Town
VS
Walsall
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Leyton Orient

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
อูเทรชท์
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
วิเทสส์
02:00
AZ
VS
วิลเลม ทเว
02:00
Heracles Almelo
VS
โกรนิงเงิน
03:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:30
FC Eindhoven
VS
Roda JC Kerkrade
02:00
FC Dordrecht
VS
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
DSC Arminia Bielefeld
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
FSV Mainz 05
21:30
TSG Hoffenheim
VS
Borussia Mönchengladbach
21:30
VfL Bochum 1848
VS
FC Union Berlin
21:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
FC Augsburg
00:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
ดอร์ทมุนด์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
อตาลันต้า
VS
โรม่า
00:00
โบโลญญ่า
VS
ยูเวนตุส
02:45
กายารี่
VS
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:15
เรอัล โซเซียดาด
VS
บียาร์เรอัล
00:30
FC Barcelona
VS
เอลเช่
03:00
เซบีย่า
VS
แอตเลติโก มาดริด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Gateshead
VS
Brackley Town
22:00
Leamington
VS
Kettering Town

462 England - Fa Trophy

22:00
Boston United
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Stourbridge
VS
AFC Telford United
22:00
Curzon Ashton
VS
Alfreton Town
22:00
Cheshunt
VS
Bishop's Stortford
22:00
Cray Wanderers
VS
Dartford
22:00
Larkhall Athletic
VS
AFC Totton
22:00
St Albans City
VS
Braintree Town
22:00
Slough Town
VS
Eastbourne Borough
22:00
Folkestone Invicta
VS
Uxbridge
22:00
Plymouth Parkway
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Eastleigh
VS
Enfield Town
22:00
Tonbridge Angels
VS
Torquay United
22:00
Hungerford Town
VS
Weymouth
22:00
Needham Market
VS
Wealdstone
22:00
Maidenhead United
VS
Maidstone United
22:00
Stockport County
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Wrexham
VS
Gloucester City
22:00
Dover Athletic
VS
Bromley
22:00
Yeovil Town
VS
Woking
22:00
Barnet
VS
Boreham Wood
22:00
Matlock Town
VS
York City
22:00
Morpeth Town
VS
Lancaster City
22:00
King's Lynn Town
VS
Nantwich Town
22:00
Farsley Celtic
VS
Southport
22:00
Fylde
VS
Solihull Moors
22:00
Radcliffe Borough
VS
Spennymoor Town
22:00
Aldershot Town
VS
Kingstonian
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Dorking Wanderers
22:00
Chesterfield
VS
Guiseley
02:30
Notts County
VS
Altrincham

462 England - Premier League U18

18:00
Fulham U18
VS
Arsenal U18
18:00
Aston Villa U18
VS
Birmingham City U18
18:00
Middlesbrough U18
VS
Leeds United U18
18:00
Stoke City U18
VS
Wolverhampton U18
18:00
Burnley U18
VS
Liverpool U18
19:00
Manchester City U18
VS
Blackburn U18

462 England - Wsl 2 Women

21:00
Coventry United W
VS
Watford W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Corinthian-Casuals
VS
Potters Bar Town
22:00
AFC Hornchurch
VS
Horsham
22:00
Leatherhead
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Margate
VS
Wingate & Finchley
22:00
Merstham
VS
Brightlingsea Regent

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
AFC Sudbury
VS
Brentwood Town
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Canvey Island
22:00
Grays Athletic
VS
Basildon United
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Aveley
22:00
Hashtag United
VS
Dereham Town
22:00
Heybridge Swifts
VS
Barking
22:00
Hullbridge Sports
VS
Bury Town
22:00
Romford
VS
Coggeshall Town
22:00
Stowmarket Town
VS
Maldon & Tiptree
22:00
Tilbury
VS
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Bedford Town
VS
Wantage Town
22:00
Berkhamsted
VS
Waltham Abbey
22:00
Harlow Town
VS
Barton Rovers
22:00
Hertford Town
VS
Biggleswade
22:00
Kidlington
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
St Neots Town
VS
Didcot Town
22:00
Thame
VS
Colney Heath
22:00
Ware
VS
North Leigh
22:00
Welwyn Garden City
VS
AFC Dunstable

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Whitby Town
VS
Grantham Town
22:00
Ashton United
VS
Mickleover Sports
22:00
Basford United
VS
Atherton Collieries
22:00
Buxton
VS
United of Manchester
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Bamber Bridge
22:00
Lancaster City
VS
Grantham Town
22:00
Morpeth Town
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Nantwich Town
VS
Whitby Town
22:00
South Shields
VS
Witton Albion
22:00
Warrington Town
VS
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
St Ives Town
22:00
Biggleswade Town
VS
Banbury United
22:00
Coalville Town
VS
Redditch United
22:00
Hednesford Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Hitchin Town
VS
Tamworth
22:00
Peterborough Sports
VS
Nuneaton Town
22:00
Royston Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Rushall Olympic
VS
Stourbridge
22:00
Stratford Town
VS
Alvechurch

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Heidenheim
19:30
Erzgebirge Aue
VS
นูเรมเบิร์ก
19:30
Ingolstadt
VS
Dynamo Dresden
02:30
Hamburger SV
VS
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

20:00
Eintracht Braunschweig
VS
Kaiserslautern
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Zwickau
20:00
Meppen
VS
Hallescher FC
20:00
Saarbrücken
VS
Havelse
20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Verl
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Altona 93
VS
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Eichstätt
VS
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Luckenwalde
VS
Germania Halberstadt
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Energie Cottbus
22:00
Chemie Leipzig
VS
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Hessen Kassel
VS
FSV Frankfurt
20:00
Mainz 05 II
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Schott Mainz
VS
TSV Steinbach
20:00
Pirmasens
VS
FC Gießen
20:00
Bahlinger SC
VS
Aalen
20:00
Ulm
VS
Kickers Offenbach
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Wuppertaler SV
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Homberg
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Preußen Münster
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Schalke 04 II
VS
Alemannia Aachen
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Wiedenbrück
20:00
Bonner SC
VS
Uerdingen
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Hamm United

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
TVD Velbert
VS
FSV Duisburg
20:15
Kray
VS
Germania Ratingen
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
FC Bocholt
VS
SC Velbert
22:00
Kleve
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
22:00
SF Baumberg
VS
Schonnebeck
22:00
Dusseldorf-West
VS
Cronenberger SC
23:30
Meerbusch
VS
SF Niederwenigern

2454 Albania - Superliga

22:45
Skënderbeu Korçë
VS
Kastrioti Krujë

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Keşlə II
VS
Zira II
17:00
Turan
VS
Səbail II

556 Belgium - Pro League

22:15
Beerschot-Wilrijk
VS
KV Oostende
00:30
Union Saint-Gilloise
VS
Cercle Brugge
00:30
Zulte-Waregem
VS
Mechelen
02:45
เกนท์
VS
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

02:45
Deinze
VS
Royal Excel Mouscron

266 Croatia - 1. HNL

19:00
Gorica
VS
Šibenik
23:05
Rijeka
VS
Istra 1961

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Ethnikos Achna
VS
Anorthosis
00:00
อาโปเอล
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Onisilos
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
ASIL Lysi
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Ermis
VS
Ahironas
19:30
Karmiotissa
VS
Xylotympou
19:30
Ayia Napa
VS
Omonia Aradippou
19:30
Enosis
VS
Akritas
19:30
Olympiada Lympion
VS
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Karviná
VS
Viktoria Plzeň
21:00
Bohemians 1905
VS
Pardubice
21:00
Slovácko
VS
Jablonec
00:00
Hradec Králové
VS
Sparta Praha

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:45
Panazol
VS
Vitré
19:45
ตูลูส
VS
นีมส์
19:45
Troyes
VS
Nancy
19:45
Sarre Union
VS
Versailles
19:45
Hauts Lyonnais
VS
Bastia
22:00
แก็งก็อง
VS
อาเมียงส์
22:00
Chemin Bas d'Avignon
VS
Clermont
22:00
Sochaux
VS
น็องต์
22:00
Jura Sud Foot
VS
Saint-Denis
22:00
Créteil
VS
Venissieux
00:30
Quevilly Rouen
VS
Laval
00:30
Cannes
VS
ดิฌง
00:30
Thaon
VS
Beauvais
00:30
ลีลล์
VS
Auxerre
03:00
แรนส์
VS
ลอริยองต์

125 Greece - Super League

00:30
Panaitolikos
VS
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
เฟเรนซ์วารอส
VS
Honvéd
23:00
MTK
VS
Paksi SE
01:30
MOL Vidi
VS
Mezőkövesd-Zsóry

802 Israel - State Cup

20:00
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Katamon
22:30
Hapoel Nazareth Illit
VS
Maccabi Petah Tikva
01:00
Hapoel Hadera
VS
MS Tira
01:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Bnei Yehuda

251 Italy - Serie B

20:00
Ascoli
VS
Cremonese
20:00
Como
VS
Reggina
20:00
Crotone
VS
Pordenone
20:00
Cosenza
VS
Pisa
22:15
โฟรซิโนเน่
VS
สปาล

2756 Malta - Premier League

20:00
Gzira United
VS
Santa Lucia
22:00
Hamrun Spartans
VS
Birkirkara
00:00
Mosta
VS
Sirens

2756 Malta - First Division

20:00
San Gwann
VS
Mqabba
20:00
Vittoriosa Stars
VS
Marsaxlokk
00:00
Luqa
VS
Mgarr
00:00
St. Andrews
VS
Qrendi

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Cliftonville
VS
Carrick Rangers
22:00
Coleraine
VS
Crusaders
22:00
Dungannon Swifts
VS
Ballymena United
22:00
Warrenpoint Town
VS
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Dergview
21:00
Queen's University
VS
Newry City AFC
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Ards
22:00
Dundela
VS
Annagh United
22:00
Institute
VS
Ballinamallard United
22:00
Loughgall
VS
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Piast Gliwice
VS
Stal Mielec
21:00
Pogoń Szczecin
VS
Warta Poznań
23:30
Śląsk Wrocław
VS
Cracovia Kraków
02:00
Raków Częstochowa
VS
Jagiellonia Białystok

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Tondela
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:30
Portimonense
VS
Arouca
03:30
Gil Vicente
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Mafra
VS
Académica
21:00
ชาเวช
VS
Farense
22:30
Nacional
VS
Leixões

155 Romania - Liga 1

23:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Universitatea Craiova
01:30
Rapid Bucuresti
VS
Botoşani

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee
VS
Hearts
22:00
Livingston
VS
Ross County
22:00
Motherwell
VS
St. Johnstone
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Dundee United

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Greenock Morton
22:00
Inverness CT
VS
Hamilton Academical
22:00
Kilmarnock
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Partick Thistle
VS
Raith Rovers
22:00
Queen of the South
VS
Ayr United

1161 Scotland - League One

22:00
Clyde
VS
Airdrieonians
22:00
Cove Rangers
VS
Alloa Athletic
22:00
Dumbarton
VS
Peterhead
22:00
Montrose
VS
Queen's Park

1161 Scotland - League Two

22:00
Cowdenbeath
VS
Albion Rovers
22:00
Elgin City
VS
Stenhousemuir
22:00
Stirling Albion
VS
Annan Athletic
22:00
Stranraer
VS
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

18:55
Partizan
VS
Kolubara
19:00
Novi Pazar
VS
Vojvodina
21:00
Napredak
VS
Spartak Subotica

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Senica
VS
Trenčín
21:00
Zlaté Moravce
VS
Zemplín Michalovce
21:00
Pohronie
VS
Liptovský Mikuláš
21:00
Sereď
VS
Spartak Trnava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
UD Ibiza
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
มาลากา
VS
เลกาเนส
00:15
พัลมาส
VS
เออิบาร์

62 Switzerland - Super League

00:00
Zürich
VS
St. Gallen
02:30
Luzern
VS
Servette

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Sivasspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Hatayspor
20:00
คอนยาสปอร์
VS
Antalyaspor
23:00
กาลาตาซาราย
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
Alanyaspor
VS
Adana Demirspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
BB Erzurumspor
20:00
Boluspor
VS
Ankaragücü
23:00
Balıkesirspor
VS
Altınordu

515 Wales - Premier League

21:30
Connah's Quay
VS
Haverfordwest County
21:30
Newtown
VS
Flint Town United
00:15
The New Saints
VS
Penybont

146 South Africa - Premier League

20:30
Golden Arrows
VS
TS Galaxy
20:30
Stellenbosch
VS
Baroka
23:00
Sekhukhune United
VS
SuperSport United
01:15
Cape Town City
VS
Moroka Swallows

614 Algeria - Ligue 1

19:00
CR Belouizdad
VS
JS Saoura
19:30
Tlemcen
VS
NA Hussein Dey
19:30
CS Constantine
VS
Olympique Médéa

614 Algeria - Ligue 2

18:00
Aïn M'lila
VS
JSM Skikda
18:00
USM Khenchela
VS
MO Constantine
18:00
RB Ouargla
VS
JS Bordj Ménaïel
18:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
Annaba
18:00
MO Béjaïa
VS
CA Batna
18:00
Hamra Annaba
VS
Teleghma
18:00
MC El Eulma
VS
US Chaouia
18:00
Lakhdaria
VS
JSM Béjaïa
18:00
JSM Tiaret
VS
GC Mascara
18:00
CRB Ain Ouessara
VS
USM Bel Abbès
18:00
Ben Aknoun
VS
WA Boufarik
18:00
Temouchent
VS
USM El Harrach
18:00
SC Aïn Defla
VS
El Bayadh
18:00
Kouba
VS
ASM Oran
18:00
MC Saïda
VS
SKAF Khémis Mélina
02:00
MCB Oued Sly
VS
USMM Hadjout

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Desportivo Huíla
21:00
Sagrada Esperança
VS
Cubango
21:30
Recreativo da Caála
VS
Sporting de Cabinda

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
Police
22:30
ASK
VS
RCK

1560 Congo - Super Ligue

21:00
Etoile de Kivu
VS
TP Mazembe
21:30
AC Rangers
VS
Dauphins Noirs

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
Sporting Gagnoa
22:30
SOA
VS
SOL
00:45
ES Bafing
VS
Bassam

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Kaloum Star
VS
Flamme Olympique
06:00
Satellite
VS
Hafia

1179 Kenya - Premier League

17:00
Homeboyz
VS
Gor Mahia
19:00
Sofapaka
VS
Posta Rangers
19:00
Ulinzi Stars
VS
Vihiga Bullets

16175 Libya - Premier League

20:30
Al Ahli Tripoli
VS
Al-Madina

26 Mali - Premiere Division

23:00
US Bougouba
VS
LC Ba
23:00
Police
VS
Stade Malien Bamako
23:00
Black Stars
VS
Douannes de Sikasso
01:00
ASOM
VS
ASKO

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Difaâ El Jadida
VS
Wydad Casablanca
00:15
Mouloudia Oujda
VS
FUS Rabat
02:30
FAR Rabat
VS
Chabab Mohammédia

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Kawkab Marrakech
VS
El Massira
21:30
Moghreb Tétouan
VS
CR Khemis Zemamra
21:30
Ittihad Khemisset
VS
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Generation Foot
VS
Casa Sport
23:30
Dakar SC
VS
Diambars
23:30
Teungueth
VS
ASEC Ndiambour
23:30
Jaraaf
VS
Pikine

3677 Syria - Premier League

19:00
Jabala
VS
Foutoua

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mtibwa Sugar
VS
KMC
20:00
Kagera Sugar
VS
Simba
23:00
Azam
VS
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

18:00
Nkwazi
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Kabwe Warriors
VS
Chambishi
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Nkana

2931 Andorra - 2. Division

02:30
UE Sant Julia II
VS
UE Santa Coloma II
02:30
Jenlai
VS
La Massana

21462 Kuwait - Premier League

22:40
Al Arabi SC
VS
Kazma

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:40
Dibba Al Fujairah
VS
Al Jazira Al Hamra
19:40
Al-Taawon
VS
Dibba Al Hisn
19:40
Al Fujairah
VS
Gulf Heroes

190321 Bahrain - Premier League

22:00
Muharraq
VS
Al Ahli

5618 China PR - Super League

14:30
Tianjin Teda
VS
Qingdao Hainiu
14:30
Dalian Professional
VS
Shijiazhuang Ever Bright
18:30
Shanghai Shenhua
VS
Chongqing Dangdai Lifan
18:30
Wuhan Zall
VS
Henan Jianye

5618 China PR - League One

13:30
Nantong Zhiyun
VS
Sichuan
13:30
Shenyang Urban
VS
Shaanxi Chang'an
14:00
Wuhan Three Towns
VS
Meizhou Hakka
14:00
Chengdu Qianbao
VS
Hangzhou
18:30
Beijing BG
VS
Suzhou Dongwu

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
Odisha FC
23:00
Goa
VS
Hyderabad

52126 Pakistan - Premier League

06:00
WAPDA
VS
SNGPL
06:00
Karachi United
VS
Pakistan Navy

462 England - Vanarama National League South

22:00
Ebbsfleet United
VS
Bath City
22:00
Billericay Town
VS
Chelmsford City
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Chippenham Town

44 Argentina - Primera C

06:00
Ituzaingó
VS
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
Barendrecht
20:30
HSV Hoek
VS
DVS '33
20:30
ACV
VS
GOES

99474 World - AFF Championship

19:30
ไทย
VS
สิงคโปร์
19:30
เมียนมาร์
VS
ฟิลิปปินส์

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:00
Meux
VS
Stockay-Warfusée
02:00
Tubize
VS
Jette
02:00
Rebecq
VS
Solières Sport

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

00:00
Gullegem
VS
Voorwaarts Zwevezele
00:00
Sparta Petegem
VS
Ronse
01:30
Gent-Zeehaven
VS
Zelzate
02:00
Lokeren-Temse
VS
Dikkelvenne

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

01:00
KSC City Pirates
VS
Bocholt
01:00
Cappellen
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:30
Londerzeel
VS
Pepingen-Halle
01:30
Hoogstraten
VS
Berchem Sport
02:00
Houtvenne
VS
Spouwen-Mopertingen
02:00
Sporting Hasselt
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:00
Torhout
VS
Lochristi
01:30
Svelta Melsele
VS
FC Lebbeke
01:30
Oostkamp
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Turnhout
VS
Wellen
01:00
Witgoor Sport
VS
Diest
01:00
Esperanza Pelt
VS
Betekom
01:30
De Kempen
VS
Sint-Lenaarts
01:30
Nijlen
VS
Weerstand Koersel
01:30
Beringen
VS
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:00
Jeunesse Tamines
VS
Albert Quévy-Mons
01:00
Tournai
VS
Braine
01:00
Union Namur
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

23:00
Oppuurs
VS
Bornem
00:00
Kalmthout
VS
Wezel
00:30
Antonia
VS
Geel
01:30
Vorselaar
VS
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Groen Star Beek
VS
Verbroedering Maasmechelen
01:00
Juve Hasselt
VS
Helson Helchteren
01:30
Zonhoven United
VS
Achel

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Eendracht Aalter
VS
Elene-Grotenberge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
Diksmuide
VS
Meulebeke
01:00
Roeselare Daisel
VS
Blankenberge

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Peyia
VS
APEP
19:30
AE Zakakiou
VS
Digenis Ypsonas
19:30
Elia Lythrodonta
VS
MEAP Nisou
19:30
Ethnikos Assias
VS
Kouris Erimi
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Ormideia
VS
Omonia Psevda

17 France - CFA Group C

00:00
Aubagne
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Marignane Gignac
VS
Martigues
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Olympique Lyonnais II

17 France - CFA Group D

00:00
Colomiers US
VS
Stade Montois

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

22:00
Chambery
VS
Clermont II
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Sochaux II
VS
Montceau
00:00
Gueugnon
VS
Saint-Apollinaire

17 France - National 3: Bretagne

22:00
Rennes II
VS
Lannion
23:00
Drapeau Fougères
VS
TA Rennes
00:00
Pontivy GSI
VS
Guipry-Messac
00:30
Stade Briochin II
VS
Plouzane
00:30
Brest II
VS
Stade Pontivy

17 France - National 3: Normandie

00:00
AG Caennaise
VS
Évreux 27
00:00
Bayeux
VS
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Anagennisi Giannitsa

251 Italy - Serie C: Girone A

19:00
Renate
VS
FeralpiSalò
20:30
Giana Erminio
VS
Fiorenzuola
20:30
Lecco
VS
Pro Sesto
20:30
Legnago Salus
VS
Juventus U23
20:30
Piacenza
VS
Seregno
20:30
Pro Patria
VS
Pergolettese
20:30
Pro Vercelli
VS
Mantova
20:30
Trento Calcio 1921
VS
AlbinoLeffe
20:30
Virtus Verona
VS
Calcio Padova

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Vado
20:30
Asti
VS
Saluzzo
20:30
Borgosesia
VS
Fossano
20:30
Chieri
VS
Lavagnese
20:30
Novara
VS
Gozzano
20:30
RG Ticino
VS
Derthona
21:00
Pro Imperia
VS
PDHAE
21:00
Sestri Levante
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Leon
VS
Crema
20:30
Real Calepina
VS
Sangiuliano City
20:30
Adrense
VS
Castellanzese
20:30
Villa d'Almè
VS
Legnano
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Casatese
21:45
Folgore Caratese
VS
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Cjarlins Muzane
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Caldiero Terme
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Este
20:30
Levico
VS
Campodarsego
20:30
Luparense
VS
Montebelluna
20:30
Mestre
VS
Cartigliano
21:00
Marignanese
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Bagnolese
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Forlì
VS
Mezzolara
20:30
Lentigione
VS
Alcione
20:30
Progresso
VS
Ravenna
20:30
Sammaurese
VS
Borgo San Donnino
20:30
Sasso Marconi
VS
Aglianese
20:30
Seravezza
VS
Rimini
20:30
Tritium
VS
Real Forte Querceta
22:45
Prato
VS
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
Arezzo
20:30
Lornano Badesse
VS
Foligno
20:30
Scandicci
VS
San Donato Tavarnelle
21:00
FC Rieti
VS
Cascina
21:00
Sporting Trestina
VS
Montespaccato

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
San Nicolò
VS
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Atletico Uri
VS
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Latte Dolce
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Città di Fasano
VS
Casarano
20:30
Nola 1925
VS
Team Altamura

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Leca
VS
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group D

23:00
Fontinhas
VS
Sertanense

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Villalbés
VS
Ourense CF
22:00
Estradense
VS
Sofán
22:00
Silva
VS
Juvenil Ponteareas
22:00
Atlético Arnoia
VS
Barco
22:30
Viveiro
VS
Polvorín
23:00
Noia
VS
Choco
01:00
Rápido Bouzas
VS
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

01:00
L'Entregu
VS
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Samano
VS
Barreda
21:45
Torina
VS
Siete Villas
23:00
Atlético Albericia
VS
Naval
23:00
Textil Escudo
VS
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

18:15
Aurrera de Ondarroa
VS
Anaitasuna FT
22:00
CD Vitoria
VS
Pasaia KE
22:30
Beti Gazte
VS
Basconia
23:00
Amurrio
VS
Barakaldo
23:00
Lagun Onak
VS
Uritarra
23:45
Deusto
VS
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Peralada
VS
Manresa
23:00
Ascó
VS
San Cristobal
00:00
L'Hospitalet
VS
Figueres
00:00
Sant Andreu
VS
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Atzeneta
VS
Villarreal III
23:00
Roda
VS
Silla
23:15
Jove Espanol
VS
RC Catarroja
01:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Villaviciosa Odón
VS
Moratalaz
22:00
Ursaria
VS
Alcobendas
00:30
Tres Cantos
VS
Atlético Madrid II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Cultural Leonesa II
VS
Real Ávila
21:30
Palencia CF
VS
Numancia II
21:45
Salamanca II
VS
La Virgen del Camino
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Atlético Tordesillas
22:30
Almazán
VS
Ciudad Rodrigo
22:30
Bembibre
VS
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

00:00
Huétor Vega
VS
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Sevilla III
VS
Conil
22:30
Gerena
VS
Cabecense
23:00
Recreativo Huelva
VS
Tomares
23:00
Pozoblanco
VS
Rota
23:00
Los Barrios
VS
Antoniano
00:30
Cartaya
VS
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Manacor
VS
Binissalem
21:00
Platges de Calvià
VS
Rotlet Molinar
22:00
Mercadal
VS
Poblense
22:30
Felanitx
VS
Llosetense
23:00
Constància
VS
Serverense
23:00
Campos
VS
Mallorca II
23:30
Son Veri
VS
Soller

32 Spain - Tercera - Group 12

18:30
Gran Tarajal
VS
Vera
23:30
Santa Úrsula
VS
Arucas
00:00
Villa Santa Brígida
VS
Las Zocas
00:00
Las Palmas III
VS
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

22:15
UD Caravaca
VS
UCAM Murcia II
22:15
Archena Sport
VS
Bala Azul
23:00
Lorca Deportiva II
VS
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

22:00
Diocesano
VS
Villafranca
23:00
Don Álvaro
VS
Aceuchal
23:00
Olivenza
VS
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Cortes
VS
Gares
21:45
Valle Egüés
VS
Cantolagua
22:00
Huarte
VS
Cirbonero
22:30
Corellano
VS
Beti Onak
23:00
Txantrea
VS
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Casalarreina
VS
CDFC La Calzada
22:30
Cenicero
VS
Haro
23:00
Arnedo
VS
Varea
00:30
Yague
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
Borja
VS
Giner Torrero
22:30
Utebo
VS
Épila
00:00
Cariñena
VS
Caspe

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
San Clemente
VS
Quintanar del Rey
22:30
Almansa
VS
Conquense
22:30
Torrijos
VS
Villacanas
23:00
Hogar Alcarreño
VS
Illescas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Nazilli Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Sarıyer
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Bodrumspor
VS
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Bergama Belediyespor
VS
Nevşehirspor
17:00
Bugsaşspor
VS
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Hacettepe
VS
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Tepecikspor
VS
Karabükspor
17:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Ofspor
17:00
Modafenspor
VS
İçelspor

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Tocantinópolis
VS
Palmas
02:00
Capital FC
VS
Araguacema
02:00
Interporto
VS
Nova Conquista
02:00
Tocantins Miracema
VS
Gurupi

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Colegiales
VS
Sacachispas

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
RCA
VS
La Fama
05:30
Nacional
VS
Caravel

866998 Fiji - National Football League

11:00
Nadroga
VS
Navua

862868 Nepal - A Division

14:15
Chyasal Youth Club
VS
Jawalakhel
15:15
Manang Marshyangdi
VS
Nepal Police
18:00
Three Star
VS
New Road Team

3347 San Marino - Campionato

21:00
San Giovanni
VS
Folgore
21:00
Tre Fiori
VS
Fiorentino
21:00
Virtus
VS
Cailungo
21:00
Cosmos
VS
Juvenes / Dogana

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
บริสเบน รอร์
VS
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

19:30
Apolonia Fier
VS
Lushnja
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Pogradeci
19:30
Tomori Berat
VS
Turbina Cërrik
19:30
Erzeni Shijak
VS
Vora

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Bulqiza
VS
Gramshi
19:30
Oriku
VS
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Luzi 2008
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Klosi
VS
Ada Velipojë
19:30
Elbasani
VS
Internacional Tirana
19:30
Murlani
VS
Shënkolli
19:30
Devolli
VS
Flamurtari

99474 World - Friendly International Women

17:00
Montenegro W
VS
Bosnia & Herzegovina W

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
Liège
02:00
Patro Eisden
VS
Tienen
02:00
La Louvière Centre
VS
Mandel United
02:00
Olympic Charleroi
VS
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Osnabruck U19
VS
Dresden U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Lecce U19
VS
Inter U19
17:00
Torino U19
VS
Bologna U19
19:00
Milan U19
VS
Pescara U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Cosenza U19
VS
Spezia U19
18:00
Frosinone U19
VS
Ascoli U19
20:00
Parma U19
VS
Virtus Entella U19
20:15
Udinese U19
VS
Reggiana U19
20:30
Cittadella U19
VS
Monza U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Brescia U19
20:30
Pordenone U19
VS
Cremonese U19
20:30
Venezia U19
VS
Como U19
20:30
Crotone U19
VS
Salernitana U19
20:30
Pisa U19
VS
Benevento U19
20:30
Ternana U19
VS
Perugia U19

48946 Palestine - West Bank League

21:00
Jabal Al Mukaber
VS
Tubas

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Platinum City Rovers
VS
Uthongathi
20:30
Venda FC
VS
Hungry Lions
20:30
Free State Stars
VS
Richards Bay
20:30
JDR Stars
VS
Black Leopards
20:30
Polokwane City
VS
TS Sporting
20:30
University of Pretoria
VS
Pretoria Callies

191038 Botswana - Premier League

20:30
Extension Gunners
VS
Sua Flamingoes
21:00
BR Highlanders
VS
Notwane
06:00
Morupule Wanderers
VS
Security Systems

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Matlama
VS
Kick4Life
20:00
LMPS
VS
Bantu
20:00
LCS
VS
Lesotho Defence Force

2493 Mauritania - Super D1

21:15
Concorde
VS
Garde Nationale
23:15
Tidjikja
VS
Nouadhibou

3039 Togo - Championnat National

22:00
Entente II
VS
Togo Port
22:00
Binah
VS
Unisport

1560 Congo - Ligue 1

20:00
JS Talangaï
VS
Patronage Sainte-Anne
22:00
Nathaly's
VS
CARA Brazzaville

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Eibar W
VS
Real Sociedad W
18:00
Barcelona W
VS
Rayo Vallecano W
18:00
Atletico Madrid W
VS
Real Betis W
22:00
Huelva W
VS
Sevilla W
22:00
Villarreal W
VS
Valencia W
01:00
Atletico Granadilla W
VS
Athletic Club W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Gent W
VS
RSC Anderlecht W
21:30
Club Brugge W
VS
Zulte-Waregem W
22:00
Eendracht Aalst W
VS
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Wuustwezel W
VS
Anderlecht II W
21:00
RFC de Liege W
VS
Chastre W
21:00
Famkes Merkem W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
22:30
Eva's Tienen W
VS
Moldavo W
23:00
Renaissance Mons 44 W
VS
Standard Liège II W
23:00
Mechelen W
VS
Gent II W

458 Mexico - Liga Mx Women

10:06
Monterrey W
VS
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

13:05
Melbourne City W
VS
Adelaide United W
13:05
Brisbane Roar W
VS
Melbourne Victory W

614 Algeria - Algeria Youth League

15:00
CR Belouizdad U21
VS
JS Saoura U21
16:00
JS Kabylie U21
VS
HB Chelghoum Laïd U21

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

19:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Maccabi Bnei Jadida
19:30
Maccabi Ahi Iksal
VS
Maccabi Isfiya

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Famalicão U23
VS
Vizela U23
18:00
Vitória Guimarães U23
VS
Rio Ave U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
DNS de Belen W
VS
Logroño II W
22:00
Son Sardina W
VS
Transportes Alcaine II W
00:30
La Garita W
VS
Geneto del Teide W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

18:00
Crusaders U20
VS
Coleraine U20
19:00
Ballymena United U20
VS
Dungannon Swifts U20

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

18:00
Maspalomas U19
VS
Arucas U19
18:00
Victoria U19
VS
La Oliva U19
18:30
Lleida U19
VS
Europa U19
18:30
Real Valladolid U19
VS
Trival Valderas U19
18:45
Girona U19
VS
Montecarlo U19
19:00
Danok Bat U19
VS
Real Sociedad U19
19:00
Tenerife U19
VS
Mensajero U19
19:00
Marino U19
VS
Acodetti U19
19:00
San José U19
VS
Las Palmas U19
19:15
Calavera U19
VS
Granada U19
19:30
Atl. Madrid U19
VS
La Cruz U19
20:00
Huracán U19
VS
Águilas SA U19
20:00
Unión Viera U19
VS
Las Zocas U19
20:30
Juventud Laguna U19
VS
Orientación Marítima U19
21:00
Kelme U19
VS
Albacete U19
21:30
Real Zaragoza U19
VS
Espanyol U19
21:30
Roda U19
VS
Real Murcia U19
22:00
Compostela U19
VS
Covadonga U19
22:00
Mutilvera U19
VS
Pamplona U19
22:00
Athletic Club U19
VS
Antiguoko U19
22:00
Atlético Baleares U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Sabadell U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Bellvitge U19
VS
Ebro U19
22:00
Castilleja U19
VS
Jóvenes Promesas U19
22:00
Sanluqueno U19
VS
Sevilla U19
22:00
Las Rozas U19
VS
Fuenlabrada U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Leganés U19
22:00
Badajoz U19
VS
Unión Adarve U19
22:00
Getafe U19
VS
Flecha Negra U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
CF San José U19
VS
Alboraya U19
22:00
La Nucía U19
VS
Alzira U19
22:00
Cartagena FC U19
VS
Villarreal U19
22:00
Talavera U19
VS
Elche U19
22:15
Arenal U19
VS
Pontevedra U19
22:30
Valencia U19
VS
FC Cartagena U19
23:00
Bezana U19
VS
Marina Sport U19
23:00
Sporting Atlético U19
VS
Santa Fe U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Coria U19
23:30
Villegas U19
VS
Txantrea U19
23:30
Arenas Getxo U19
VS
Osasuna U19
23:30
Tolosa U19
VS
Eibar U19
00:00
Celta de Vigo U19
VS
Lugo U19
00:00
Ural U19
VS
Real Avilés U19
00:00
El Ejido U19
VS
Cádiz U19
01:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Burgos CF U19

251 Italy - Coppa Italia Women

18:30
Pomigliano W
VS
Roma W
20:30
Napoli W
VS
Empoli W
20:30
Como
VS
Sassuolo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Aviron Bayonnais
VS
Anglet Genets
01:00
Libourne
VS
Bressuire
01:00
Stade Bordelais
VS
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Blagnac
VS
Castanet

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
Mantes 78

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
Banjul

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Glacis United
VS
Europa Point
00:30
Mons Calpe
VS
College 1975 FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Kohkwang
VS
ACDC
15:30
Kabin United
VS
Bankhai United
15:30
Army
VS
North Bangkok University
15:30
Inter Bangkok
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Prime Bangkok
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Kanchanaburi
15:30
Kanjanapat Group
VS
Samut Songkhram
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Udon United
15:30
Sakon Nakhon
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Sisaket United
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Nakhon Si Thammarat
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Uttaradit
15:30
Northern Tak United
VS
Chiangrai
15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
อุทัยธานี เอฟซี
16:15
Pattani
VS
Trang
16:30
Songkhla
VS
Surat Thani FC
18:00
Cha Choeng Sao
VS
Marines Eureka
18:00
Saraburi United
VS
Ang Thong

802 Israel - Liga Bet - South A

02:00
Sporting Tel Aviv
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi