lsm99

ตารางบอล 19 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เชลซี
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
ลิเวอร์พูล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
SC Cambuur
VS
ฮีเรนวีน
20:30
เฟเยนูร์ด
VS
อาแจกซ์
20:30
Go Ahead Eagles
VS
NEC
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

21:30
SC Freiburg
VS
Bayer 04 Leverkusen
23:30
FC Köln
VS
VfB Stuttgart

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ฟิออเรนติน่า
VS
ซัสเซาโล่
21:00
Spezia
VS
เอ็มโปลี
00:00
ซามพ์โดเรีย
VS
Venezia
00:00
โตริโน่
VS
เวโรน่า
02:45
เอซี มิลาน
VS
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกรนาดา
VS
มาจอร์กา
22:15
แอธเลติก บิลเบา
VS
เรอัล เบติส
00:30
เกตาเฟ่
VS
โอซาซูนา
03:00
เรอัล มาดริด
VS
กาดิซ

99474 World - Friendly International

08:00
สหรัฐอเมริกา
VS
Bosnia and Herzegovina

462 England - Fa Trophy

22:00
Truro City
VS
Dagenham & Redbridge

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Blackburn Rovers W
21:00
Crystal Palace W
VS
Lewes W
21:00
Liverpool W
VS
Charlton W
21:00
Millwall W
VS
Bristol City W
22:00
Sheffield Utd W
VS
Sunderland W

462 England - Women's Super League

19:00
Manchester United W
VS
Aston Villa W
19:15
Chelsea W
VS
West Ham W
21:00
Leicester W
VS
Birmingham W
21:00
Manchester City W
VS
Reading W
21:00
Tottenham W
VS
Everton W
01:45
Arsenal W
VS
Brighton W

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
FC Romania
VS
Aylesbury United

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
Ajax W
VS
Feyenoord W
18:15
Excelsior Rotterdam W
VS
FC Twente W
18:15
PSV W
VS
ADO Den Haag W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Karlsruher SC
VS
Hansa Rostock
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
19:30
Jahn Regensburg
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

19:00
Magdeburg
VS
Waldhof Mannheim
20:00
MSV Duisburg
VS
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Union Fürstenwalde
VS
Chemnitzer FC
19:00
BFC Dynamo
VS
Eilenburg
19:00
Lichtenberg
VS
Babelsberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

18:00
Rugenbergen
VS
HEBC

11 โอเบอร์ลีกา

21:15
Sterkrade-Nord
VS
FC M'gladbach

2454 Albania - Superliga

19:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Laçi
22:45
Kukësi
VS
Partizani Tirana
01:45
Tirana
VS
Teuta Durrës

556 Belgium - Pro League

19:30
คลับ บรูกก์
VS
Anderlecht
22:00
AS Eupen
VS
Sporting Charleroi
00:30
เกงค์
VS
Antwerp
03:00
OH Leuven
VS
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

22:00
Lierse Kempenzonen
VS
RWDM
02:00
Westerlo
VS
Excelsior Virton

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Hajduk Split
VS
Osijek

116 Cyprus - 1. Division

22:00
AEL
VS
Olympiakos
00:00
Doxa
VS
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Slovan Liberec
VS
České Budějovice
21:00
Sigma Olomouc
VS
Zlín
21:00
Teplice
VS
Mladá Boleslav
00:00
Baník Ostrava
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:45
Poitiers
VS
Lens
19:45
Red Star
VS
โมนาโก
19:45
Lyon Duchère
VS
แซงต์ เอเตียน
19:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
Cannet Rocheville
22:00
Wasquehal
VS
Vannes
22:00
Linas-Montlhery
VS
อองเช่ร์
22:00
Andrézieux
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
Reims Sainte-Anne
VS
แร็งส์
00:20
บอร์กโดซ์
VS
Les Jumeaux M'Zouasia
00:20
Dinan Léhon
VS
แบรสต์
00:20
Chauvigny
VS
C' Chartres
00:20
Montauban FC TG
VS
La Roche
00:20
Cholet
VS
นีซ
03:10
Feignies-Aulnoye
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

20:00
โอลิมเปียกอส
VS
Lamia
22:15
Volos NFC
VS
Apollon Smirnis
00:30
Panathinaikos
VS
PAS Giannina
00:30
PAOK
VS
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:00
Várda SE
VS
Puskás
22:30
Gyirmót
VS
Debrecen
00:45
Zalaegerszegi TE
VS
Újpest

802 Israel - State Cup

01:00
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Hapoel Be'er Sheva
01:00
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Afula
01:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Marmorek

251 Italy - Serie B

20:00
Alessandria
VS
ปาร์มา
20:00
เบรสชา
VS
Cittadella
22:15
Perugia
VS
Ternana
00:30
Benevento
VS
Monza

2756 Malta - Premier League

17:30
Gudja United
VS
Hibernians
20:00
Floriana
VS
Sliema Wanderers
00:00
Balzan
VS
Valletta

2756 Malta - First Division

20:00
Lija Athletic
VS
St. George's
21:00
Melita
VS
Rabat Ajax
00:00
Tarxien Rainbows
VS
Fgura United
01:00
Swieqi
VS
Pietà Hotspurs

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Górnik Łęczna
VS
Zagłębie Lubin
21:00
Lech Poznań
VS
Górnik Zabrze
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

00:00
เบนฟิกา
VS
Marítimo
00:00
Boavista
VS
Moreirense
02:00
Vizela
VS
ปอร์โต้
04:00
บราก้า
VS
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Penafiel
VS
Estrela Amadora
21:00
Casa Pia
VS
Rio Ave
22:30
Porto II
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

18:30
Academica Clinceni
VS
Chindia Târgovişte
21:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Argeş
01:30
Sepsi
VS
FCSB

1161 Scotland - League Cup

22:00
Hibernian
VS
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

19:00
Radnik Surdulica
VS
Mladost Lučani
21:00
Voždovac
VS
Metalac GM

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Žilina
VS
สโลวาน บราติสลาวา

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Fuenlabrada
VS
เรอัล โอเบียโด้
22:00
Ponferradina
VS
Amorebieta
22:00
เรอัลซาราโกซา
VS
เตเนริเฟ
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
อัลกอร์กอน
00:15
Real Sociedad II
VS
เรอัล บายาโดลิด
00:15
FC Cartagena
VS
Mirandés

62 Switzerland - Super League

20:15
ลูกาโน
VS
ยังบอยส์
22:30
บาเซิ่ล
VS
Grasshopper
22:30
Sion
VS
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

20:15
Winterthur
VS
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Rizespor
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
Kayserispor
VS
Gaziantep F.K.
20:00
Göztepe
VS
Fatih Karagümrük
23:00
Fenerbahçe
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Gençlerbirliği
VS
Menemen Belediyespor
20:00
Tuzlaspor
VS
Manisa BBSK
20:00
Bursaspor
VS
Bandırmaspor
23:00
Kocaelispor
VS
Eyüpspor

44 Argentina - Torneo Federal B - Pampeana Norte

03:00
Independiente S.Cayetano
VS
El Gran Porvenir
03:30
Sportivo Piazza
VS
Argentinos 25 de Mayo
04:00
Embajadores
VS
Racing Olavarría
04:00
Ferro Carril Sud
VS
Estudiantes Olavarría
05:00
Alvear
VS
All Boys Santa Rosa
05:00
Costa Brava
VS
Racing Eduardo Castex
06:30
Liniers Bahía Blanca
VS
Bella Vista
06:30
Huracan Tres Arroyos
VS
Atlético Juarense

353 Colombia - Liga BetPlay

06:00
Deportivo Cali
VS
Deportes Tolima

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Herediano
VS
Deportivo Saprissa

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Alianza
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Solola
09:15
Comunicaciones
VS
Iztapa
00:00
Municipal
VS
Xelajú
04:00
Malacateco
VS
Santa Lucia

458 Mexico - Liga de Expansión MX

10:10
Atlante
VS
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Estelí
VS
Diriangén

146 South Africa - Premier League

20:30
Royal AM
VS
Kaizer Chiefs
23:00
Maritzburg United
VS
Chippa United

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Kabuscorp
21:30
Académica do Lobito
VS
Interclube
22:00
Wiliete
VS
CD Lunda-Sul
22:30
Progresso
VS
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASEC Koudougou
VS
USFA
22:30
ASFB
VS
Kiko
22:30
ASFA-Yennenga
VS
Majestic
00:45
Etoile Filante
VS
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Maniema Union
VS
Motema Pembe
21:30
Groupe Bazano
VS
Blessing
21:30
Sanga Balende
VS
Blessing

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Abengourou
VS
Racing d'Abidjan
01:00
Stella
VS
Korhogo

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
Bibiani Gold Stars
22:00
Aduana Stars
VS
Berekum Chelsea
22:00
Wa All Stars
VS
Asante Kotoko
22:00
Real Tamale
VS
Elmina Sharks
22:00
WAFA
VS
Medeama
22:00
Ashanti Gold
VS
Great Olympics
22:00
Karela
VS
Bechem United
01:00
Hearts of Oak
VS
Accra Lions

26833 Grenada - Premier Division

02:30
Paradise
VS
Hurricanes
03:00
Eagles Super Strikers
VS
SAB Spartans
05:30
Camerhogne
VS
Hard Rock
05:30
St. John's
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:30
Mt. Rich
VS
Chantimelle

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Milo
VS
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

19:00
Talanta
VS
Leopards
19:00
Nzoia United
VS
Tusker
19:00
Wazito
VS
Mathare United
19:00
Police
VS
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

22:30
Bakaridjan
VS
Afrique Football Élite
23:30
Djoliba
VS
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
Riadi Salmi
VS
Youssoufia Berrechid
00:15
Khouribga
VS
Maghreb Fès
02:30
Ittihad Tanger
VS
Olympic Safi

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Stade Marocain
VS
Racing de Casablanca
21:30
Raja Beni Mellal
VS
Chabab Ben Guerir
21:30
USM Oujda
VS
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

23:30
La Linguère
VS
CNEPS Excellence
23:30
Guédiawaye
VS
Gorée
23:30
Mbour Petite Côte
VS
Douanes

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Tanzania Prisons
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

18:00
Kafue Celtic
VS
Prison Leopards
18:00
Buildcon
VS
Konkola Blades
20:00
Forest Rangers
VS
Green Eagles
20:00
Red Arrows
VS
Indeni
20:00
Zanaco
VS
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

17:00
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Ordino
19:30
Inter Club d'Escaldes
VS
UE Santa Coloma
22:00
FC Santa Coloma
VS
Carroi
00:30
Sant Julià
VS
Engordany

2931 Andorra - 2. Division

17:00
La Massana
VS
Atlètic Amèrica
22:00
FC Santa Coloma II
VS
Atlètic Club II
23:00
Encamp
VS
Ranger's
00:30
Extremenya
VS
Penya Encarnada

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

00:00
Al Shabab
VS
Dhamk

15326 Bermuda - Premier League

02:00
St. George's Colts
VS
Somerset Trojans
02:00
X-Roads Warriors
VS
Devonshire Cougars
02:00
Southampton Rangers
VS
North Village Rams
02:00
PHC Zebras
VS
Devonshire Colts

5618 China PR - Super League

17:00
Changchun Yatai
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
Shanghai SIPG
VS
Shandong Luneng
19:00
Guangzhou R&F
VS
Beijing Guoan
20:15
Shenzhen
VS
Hebei CFFC

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Eastern District
VS
Happy Valley
14:30
Citizen AA
VS
Hoi King
14:30
Dreams Metro Gallery
VS
South China
14:30
Shatin
VS
Wong Tai Sin
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Yuen Long

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Mumbai City
VS
Kerala Blasters

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โออิตะ ตรินิต้า

52126 Pakistan - Premier League

06:00
PCAA
VS
KRL
06:00
Pakistan Air Force
VS
Pakistan Army

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:00
Puerto Nuevo
VS
Centro Español

99474 World - AFF Championship

19:30
เวียดนาม
VS
กัมพูชา
19:30
มาเลเซีย
VS
อินโดนีเซีย

147 - CAF Confederations Cup

23:00
Al-Ittihad
VS
Enyimba

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Warnant
VS
Couvin-Mariembourg
20:30
Hamoir
VS
Ganshoren
21:00
Verlaine
VS
Waremme
21:00
Acren
VS
RES Durbuy

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
RFC Wetteren
VS
Harelbeke
21:00
Olsa Brakel
VS
Oudenaarde
21:00
Toekomst Menen
VS
Ninove
21:00
Westhoek
VS
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Diegem Sport
21:00
Eendracht Aalst
VS
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Eppegem
VS
Sint-Niklaas
20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Voorde Appelterre
20:30
Erpe-Mere United
VS
Jong Lede
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Anzegem
21:00
Avanti
VS
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Berlaar-Heikant
VS
Racing Mechelen
20:30
Eendracht Termien
VS
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Binche
VS
Ostiches
20:30
Entité Manageoise
VS
PAC Buzet
21:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Huy
VS
Raeren-Eynatten
20:30
Marloie Sport
VS
Aywaille
20:30
Mormont
VS
Rochefort
20:30
Herstal
VS
Stade Disonais
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Vosselaar
VS
Eendracht Zoersel
20:30
Ranst
VS
Bevel FC
20:30
Retie
VS
Ternesse
20:30
Rapid Leest
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Veltem
VS
Bertem-Leefdaal
20:30
Grimbergen
VS
Sporting Kampenhout
20:30
SC Aarschot
VS
Huldenberg
20:30
Melsbroek
VS
Linden
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Borght-Humbeek
20:30
Stade Everois
VS
Tubize II
20:30
Grez-Doiceau
VS
Saint-Josse
20:30
Etterbeek
VS
Ixelles
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Léopold
VS
Genappe
21:00
Stade Bierbeek
VS
Wambeek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Liedekerke
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
NSeth Berchem
21:00
BX Brussels
VS
Nivellois
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Sportive Brainoise

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Elsautoise
VS
Malmundaria
20:30
JS Fizoise
VS
Etoile de Faimes
20:30
Ster-Francorchamps
VS
Mélen-Micheroux
20:30
Sprimont-Comblain II
VS
Weywertz
20:30
FC Du Geer
VS
Aubel
20:30
UCE Liège
VS
Jehaytois
20:30
Rechain
VS
La Calamine
20:30
Beaufays
VS
Pontisse Cite

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Zepperen-Brustem
VS
Herkol
20:30
Bregel Sport
VS
KFC Eksel
20:30
Torpedo Hasselt
VS
Herderen-Millen
20:30
Herk
VS
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
HO Kalken
VS
Berlare
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Latem
20:30
SK Denderhoutem
VS
St-Joris Sleidinge
20:30
Dendermonde
VS
Grembergen
21:00
Drongen
VS
Munkzwalm
21:00
Eendracht Zele
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Lauwe
VS
RC Lauwe
20:30
Wielsbeke
VS
Eendracht Wervik
21:00
SC Zonnebeke
VS
Excelsior Zedelgem
21:00
Racing Waregem
VS
Sassport Boezinge
21:00
Sparta Heestert
VS
Oostnieuwkerke

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Halkanoras
VS
Digenis Morphou

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Trégunc
VS
Saint-Colomban Locmine

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Pandramaikos
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Aris Avato
20:00
Doxa Dramas
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Panegialios
20:00
Tilikratis
VS
Diavolitsi
20:00
Aias Gastounis
VS
PAO Vardas
20:00
Panagriniakos
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Nafpaktiakos
VS
Anagennisi Artas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Nea Artaki
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Ipato
VS
Amvrysseas
20:00
Fikis
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Iraklis Larissa
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Elassona
VS
Atalanti
20:00
Atromitos Palamas
VS
Thiseas Agria

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

17:30
Poseidon Nea Michaniona
VS
Agios Matthaios
19:00
Lefkimmi
VS
Pontion Karagiannion
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Edessaikos
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Kozani
VS
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:30
Panarkadikos
VS
Santorini 2020
18:00
Charavgiakos
VS
AE Mykonos
20:00
Aris Skalas
VS
Ermis Meligous
20:00
Agios Ierotheos
VS
Ilioupoli
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Foinikas N. Epidavrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
PAO Rouf
VS
Poros
20:00
Atsalenios
VS
Aris Soudas
20:00
Giouchtas
VS
Almyros Gaziou
20:00
Panionios
VS
AE Neapolis
20:00
Agios Nikolaos
VS
Anagennisi Ierapetra

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Grosseto
VS
Olbia
20:30
Viterbese
VS
Carrarese
23:30
Ancona
VS
Vis Pesaro
23:30
Cesena
VS
Siena
23:30
Fermana
VS
Virtus Entella
23:30
Gubbio
VS
Montevarchi
23:30
Imolese
VS
Pescara
23:30
Pontedera
VS
Modena
23:30
Reggiana
VS
Teramo
23:30
Pistoiese
VS
Lucchese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
ACR Messina
VS
Catania
20:30
Avellino
VS
Foggia
20:30
Catanzaro
VS
Vibonese
20:30
Fidelis Andria
VS
Monopoli
20:30
Latina
VS
Nuova Monterosi
20:30
Paganese
VS
Turris
20:30
Palermo
VS
Bari 1908
20:30
Potenza Calcio
VS
Campobasso
20:30
Taranto
VS
Picerno
20:30
Virtus Francavilla
VS
Juve Stabia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Città di Varese
VS
Casale
20:30
Ligorna
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Brusaporto
20:30
Caravaggio
VS
Pontisola
20:30
Sona
VS
Olginatese
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Spinea
VS
Ambrosiana
20:30
San Martino Speme
VS
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Athletic Carpi

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Flaminia
VS
Sangiovannese
20:30
Pianese
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Poggibonsi
VS
Pro Livorno
21:00
Unipomezia
VS
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Fano
VS
Atletico
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Recanatese
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Chieti
VS
Pineto
20:30
Matese
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
Vastese
VS
Trastevere
20:30
Vastogirardi
VS
Nereto
20:30
Sambenedettese
VS
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Arzachena
20:30
Aprilia
VS
Team Nuova Florida
20:30
SSC Giugliano
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Gladiator
VS
Muravera
20:30
Lanusei
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Insieme Formia
VS
Cassino
20:30
Vis Artena
VS
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Virtus Matino
20:30
Brindisi
VS
Audace Cerignola
20:30
San Giorgio
VS
Gravina
20:30
Francavilla
VS
Lavello
20:30
Molfetta Calcio
VS
Bisceglie
20:30
Nocerina
VS
Mariglianese
20:30
Rotonda
VS
Casertana
20:30
Sorrento
VS
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
FC Messina
20:30
Acireale
VS
Paternò
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Cavese
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Aversa Normanna
20:30
Trapani 1905
VS
Lamezia Terme
20:30
Giarre
VS
Biancavilla
20:30
Santa Maria Cilento
VS
San Luca
20:30
Rende
VS
Portici
20:30
Sancataldese
VS
Gelbison
20:30
Troina
VS
Licata

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Camacha
VS
Vianense
22:00
Os Limianos
VS
Merelinense
22:00
Vilaverdense
VS
Forjães SC
22:00
Pedras Salgadas
VS
Marítimo II
23:00
Camara de Lobos
VS
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
Santa Marta Penaguião
VS
Paredes
22:00
AR São Martinho
VS
Berço
22:00
Tirsense
VS
Vila Mea
22:00
Macedo Cavaleiros
VS
Mirandela
22:00
Vila Real
VS
Amarante

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Valadares Gaia
VS
Santa Cruz de Alvarenga
22:00
Salgueiros
VS
Ferreira de Aves
22:00
Gondomar
VS
União de Coimbra
22:00
Castro Daire
VS
Gouveia

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Marinhense
VS
Condeixa
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Uniao Idanhense
22:00
Oleiros
VS
Vitória de Sernache
22:00
Peniche
VS
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Sintrense
VS
Operário
19:00
Rabo Peixe
VS
O Elvas
22:00
Sacavenense
VS
CF Os Belenenses
22:00
Coruchense
VS
Loures

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Pinhalnovense
VS
Olhanense
22:00
Juventude Evora
VS
Moncarapachense
22:00
FC Serpa
VS
Uniao Montemor
22:00
FC Barreirense
VS
Lagos

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Arzúa
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Roces
VS
Navarro
18:00
Llanes
VS
Covadonga
21:45
Colunga
VS
Real Oviedo II
22:15
Luarca
VS
El San Martin
22:30
Langreo II
VS
Real Titánico
23:30
Caudal
VS
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Noja
VS
Cartes
22:30
Selaya
VS
Cultural Guarnizo
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Castro
23:00
Vimenor
VS
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Tolosa
17:30
Portugalete
VS
Durango
18:00
Deportivo Alaves II
VS
Urduliz
22:30
Beasain
VS
Leioa

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Granollers
VS
Girona II
18:30
Guineueta
VS
Pobla Mafumet
00:00
Sants
VS
Castelldefels
00:00
Vilassar Mar
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

17:45
Villajoyosa
VS
Torrellano
18:00
Elche II
VS
Torrent
22:00
Beniganim
VS
Acero
00:00
Callosa Deportiva
VS
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
Carabanchel
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
RSD Alcalá
17:30
Trival Valderas
VS
Pozuelo Alarcón
17:30
Getafe II
VS
Colonia Moscardo
17:30
Torrejón
VS
Alcorcón II
18:00
Parla
VS
Rayo Vallecano II
22:30
Galapagar
VS
Las Rozas

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Ribert
VS
Mirandés II
23:00
Arandina
VS
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
At. Malagueño
VS
Real Jaén
18:00
Almería II
VS
Juventud Torremolinos
18:00
Alhaurín
VS
Marbella
23:00
UD San Pedro
VS
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Puente Genil
VS
Xerez
21:45
Córdoba II
VS
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Portmany
VS
Collerense
18:45
Murense
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

18:30
Tenerife II
VS
Unión Sur Yaiza
19:00
Marino
VS
Unión Viera
19:30
La Cuadra
VS
Tenisca
00:00
Atlético Paso
VS
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
FC Pinatar
VS
Racing Murcia
18:00
Cartagena II
VS
Real Murcia II
18:00
Yeclano
VS
Deportiva Minera
22:30
Mazarrón FC
VS
Huércal-Overa
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
El Palmar
23:00
Bullense
VS
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
UP Plasencia
18:00
Arroyo
VS
Jerez
18:00
Miajadas
VS
Calamonte
22:00
Badajoz II
VS
Trujillo
22:30
Llerenense
VS
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Subiza
VS
Beti Kozkor
22:00
Murchante
VS
Pamplona
22:30
Azkoyen
VS
Avance Ezcabarte

32 Spain - Tercera - Group 16

21:30
Anguiano
VS
River Ebro
22:30
Agoncillo
VS
Rapid de Murillo
23:00
Alfaro
VS
Oyonesa
23:00
Vianés
VS
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Belchite 97
17:45
Barbastro
VS
Cuarte Industrial
18:00
Calamocha
VS
Binéfar
18:00
Atletico Monzon
VS
Biescas
22:00
Illueca
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
La Roda
VS
Ciudad Real
18:00
Huracán Balazote
VS
Azuqueca
22:30
Albacete II
VS
Villarrubia
22:30
Tarancón
VS
Miguelturreño
23:00
Villarrobledo
VS
Guadalajara

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Eskişehirspor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Amed SK
VS
Akhisar Belediyespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Kastamonuspor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Tire 1922 Spor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Pazarspor
VS
Pendikspor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Kırklarelispor
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Serik Belediyespor
VS
Turgutluspor
17:00
Van BB
VS
İnegölspor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Adıyaman 1954
17:00
Somaspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Osmanlıspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Elazığspor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Kütahyaspor
VS
Erbaaspor
17:00
Osmaniyespor
VS
Çatalcaspor
17:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Hendek Spor
18:30
Karaman Belediyespor
VS
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Bayrampaşaspor
17:00
Düzcespor
VS
Yomraspor
17:00
Şile Yıldızspor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Çarşambaspor
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Yeni Orduspor
17:00
Kuşadasıspor
VS
Elaziz Belediyespor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

16:30
Ağrı 1970
VS
Erokspor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Edirnespor
17:00
Karşıyaka
VS
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Fethiyespor
VS
Derincespor
17:00
Ceyhanspor
VS
Orduspor 1967
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Mardin BB

44 Argentina - Primera B Metropolitana

04:10
Talleres Remedios
VS
Comunicaciones

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
Britannia
VS
Dakota
05:00
Estrella
VS
Bubali

144816 Belize - Premier League

07:00
Garden City
VS
Wagiya
04:30
Altitude
VS
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

08:00
Lautoka
VS
Labasa
10:30
Rewa
VS
Nadi
10:30
Ba
VS
Suva

862868 Nepal - A Division

18:00
Himalayan Sherpa
VS
Brigade Boys

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Penne
VS
Domagnano
21:00
Murata
VS
Faetano
21:00
Libertas
VS
Pennarossa

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Middlesbrough U23
VS
Burnley U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
Macarthur
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

19:30
Shkumbini Peqin
VS
Burreli
19:30
Maliqi
VS
Korabi Peshkopi
19:30
Butrinti Sarandë
VS
Bylis Ballsh
19:30
Besa Kavajë
VS
Besëlidhja Lezhë

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Tepelena
VS
Luftëtari
19:30
Përmeti
VS
Albpetrol Patos
19:30
Këlcyra
VS
Naftëtari Kuçovë
19:30
Gramozi Ersekë
VS
Labëria
19:30
Sopoti Librazhd
VS
Memaliaj

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Francs Borains
VS
Dender
21:00
Knokke
VS
Heist
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
URSL Visé

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Napoli U19
VS
Roma U19
17:00
Spal U19
VS
Fiorentina U19
19:00
Genoa U19
VS
Atalanta U19

488 Iran - Hazfi Cup

17:30
Padideh Khorasan
VS
Esteghlal Mollasani
18:00
Arman Gohar
VS
Nassaji Mazandaran
18:00
Shahin Bushehr
VS
Naft Masjed Soleyman
18:30
Paykan
VS
Qashqai
18:30
Zob Ahan
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
18:30
Machine Sazi
VS
Mes Kerman
19:00
Aluminium Arak
VS
Fajr Sepasi
19:00
Kheybar Khorramabad
VS
Mes Shahr-e Babak
20:00
Gol Gohar
VS
Shahrdari Astara
20:30
Foolad
VS
Shahrdari Noshahr
21:00
Sepahan
VS
Shahid Oraki
21:00
Esteghlal
VS
Navad Urmia

251 Italy - Primavera 2

16:30
Reggina U19
VS
Cesena U19

48946 Palestine - West Bank League

21:00
Shabab Alsamu
VS
Islami Kalkelea
23:00
Hilal Al-Quds
VS
Markaz Tulkarm

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town Spurs
VS
TTM
20:30
Jomo Cosmos
VS
Cape Town All Stars

716 Nigeria - Npfl

21:00
Niger Tornadoes
VS
Plateau United
21:30
Gombe United
VS
Shooting Stars
22:00
Akwa United
VS
Kano Pillars
22:00
Lobi Stars
VS
Rivers United
22:00
Enyimba
VS
Abia Warriors
22:00
Sunshine Stars
VS
Wikki Tourist
22:00
Kwara United
VS
Akwa Starlets
22:00
Heartland
VS
Nasarawa United
22:00
Katsina United
VS
Enugu Rangers

462 England - FA Cup Women

20:00
Gillingham W
VS
Charlton W
21:00
Southampton WFC W
VS
Exeter City W

191038 Botswana - Premier League

20:30
BDF XI
VS
Police XI
21:00
Orapa United
VS
Gilport Lions
21:00
Gaborone United
VS
Prisons XI

3039 Togo - Championnat National

22:00
Gbohloe-Su
VS
Anges Notsè
22:00
OTR
VS
Dynamic Togolais
22:00
Gomido
VS
Kotoko
22:00
Semassi
VS
Kakadl
22:00
Kara
VS
ASKO de Kara
22:00
Ifodjè
VS
Sara Sport

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Cheminots
VS
Nouvelle Génération
20:00
Kondzo
VS
Diables Noirs
21:00
Leopards de Dolisie
VS
V.Club Mokanda
22:00
Nico-Nicoye
VS
Otôho d'Oyo
22:00
Inter Club
VS
Étoile du Congo

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Madrid CFF W
VS
Real Madrid W
23:00
Alavés W
VS
Levante W

98 Australia - W-League

12:05
Sydney W
VS
Wellington Phoenix W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

00:30
Ramla
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Belenenses U23
VS
Estoril U23
22:00
Marítimo U23
VS
Portimonense U23
22:00
Benfica U23
VS
Sporting CP U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
León FF W
VS
Viajes Interrías W
18:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Athletic Club III W
18:30
Mutilvera W
VS
Nueva Montaña W
22:00
Fundación Tenerife W
VS
Tarsa W
22:30
Tolosa W
VS
Real Sociedad II W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

17:30
Oberena U19
VS
UD Logroñés U19
18:00
Bansander U19
VS
Real Oviedo U19
18:00
Sant Andreu U19
VS
Cornellà U19
18:00
Séneca U19
VS
Almería U19
18:00
Alcorcón U19
VS
Cultural Leonesa U19
18:15
Real Betis U19
VS
Tiro de Pichón U19
18:15
Atlético Jaén U19
VS
San Félix U19
18:30
Val Miñor U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:30
Racing Santander U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:30
AD San Juan U19
VS
Getxo U19
18:30
Recreativo Huelva U19
VS
Córdoba U19
18:30
Rayo Vallecano U19
VS
Real Madrid U19
19:00
Atlético GC U19
VS
Sobradillo U19
21:45
Sporting Gijón U19
VS
Atlético Perines U19
22:15
Deportivo Alavés U19
VS
Tudelano U19
22:15
Archena U19
VS
Levante U19
22:30
San Francisco U19
VS
Barcelona U19
23:30
Damm U19
VS
Mallorca U19
23:30
Tomares U19
VS
Málaga U19

251 Italy - Coppa Italia Women

17:30
Bari W
VS
Juventus W
20:30
Zaccarria W
VS
Sampdoria W
20:30
San Marino Academy W
VS
Inter Milano W
20:30
Lazio W
VS
Fiorentina W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Keratsini
VS
Aias Salamina
20:00
Karavas
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Panelefsiniakos
VS
Aittitos Spata
20:15
Ethnikos Piraeus
VS
Proodeftiki

2507 Gambia - GFA League

03:00
Team Rhino
VS
Fortune
05:00
Real de Banjul
VS
Hawks

69697 Vietnam - U21 Championship

14:30
Ha Noi U21
VS
Nam Dinh U21
17:00
SLNA U21
VS
Học viện U21

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
St Josephs FC
VS
Manchester 62
00:30
Lincoln Red Imps
VS
Magpies

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Banbueng
VS
Chanthaburi
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Sa Kaeo City
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Siam
15:30
Chamchuri United
VS
Muangnont
15:30
Nonthaburi
VS
Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Samut Prakan
15:30
Bang Pa-in
VS
Pathum Thani University
15:30
Chainat United
VS
Assumption United
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Mahasarakham United
15:30
Surin Sugar
VS
Surin
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Chaiyaphum United
15:30
Jalor City
VS
Young Singh United
15:30
Chiangrai Lanna
VS
Maejo United
15:30
Nan
VS
Phitsanulok
15:30
Watbot
VS
See Kwae
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Rayong United
16:00
Patong City
VS
Krabi
16:00
Nara United
VS
Satun United

802 Israel - Liga Bet - South A

02:30
Hapoel Kiryat Ono
VS
Beitar Ramat Gan