lsm99

ตารางบอล 22 ธ.ค. 2564

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
ฮีเรนวีน
VS
เฟเยนูร์ด
00:45
วิลเลม ทเว
VS
NEC
02:00
Heracles Almelo
VS
SC Cambuur
03:00
อูเทรชท์
VS
ทเวนเต้
03:00
อาแจกซ์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
บอร์กโดซ์
VS
ลีลล์
03:00
Clermont
VS
สตราส์บูร์ก
03:00
ลอริยองต์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
เม็ตซ์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แร็งส์
03:00
โมนาโก
VS
แรนส์
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
อองเช่ร์
03:00
นีซ
VS
Lens
03:00
แซงต์ เอเตียน
VS
น็องต์
03:00
Troyes
VS
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

22:30
ซัสเซาโล่
VS
โบโลญญ่า
22:30
Venezia
VS
ลาซิโอ
00:30
เวโรน่า
VS
ฟิออเรนติน่า
00:30
อินเตอร์ มิลาน
VS
โตริโน่
00:30
โรม่า
VS
ซามพ์โดเรีย
02:45
เอ็มโปลี
VS
เอซี มิลาน
02:45
นาโปลี
VS
Spezia

32 ลาลีกา สเปน

01:00
เกรนาดา
VS
แอตเลติโก มาดริด
03:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
เรอัล มาดริด

462 คาราบาว คัพ

02:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เวสต์แฮม
02:45
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เชลซี
02:45
ลิเวอร์พูล
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

2454 Albania - Superliga

19:45
Laçi
VS
Kastrioti Krujë
22:45
Dinamo Tirana
VS
Skënderbeu Korçë

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
MOIK
VS
Keşlə II
17:00
Zaqatala
VS
Neftchi II
18:00
Zira II
VS
Turan

116 Cyprus - 1. Division

22:00
PAEEK
VS
Anorthosis
00:00
Omonia Nicosia
VS
AEL

125 Greece - Greek Cup

20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Agios Nikolaos
22:00
PAOK
VS
Larissa
22:00
Panaitolikos
VS
Niki Volos
00:00
โอลิมเปียกอส
VS
Levadiakos

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Petah Tikva
01:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Bnei Sakhnin
01:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Beitar Jerusalem

2756 Malta - First Division

03:00
Lija Athletic
VS
Rabat Ajax

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Crusaders
VS
Glenavon
02:45
Coleraine
VS
Glentoran

20 Portugal - Taça De Portugal

21:00
Leca
VS
Paredes
03:45
Casa Pia
VS
สปอร์ติงลิสบอน

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
St. Johnstone
VS
Ross County
02:45
Hibernian
VS
Aberdeen
02:45
St. Mirren
VS
เซลติก

1161 Scotland - League One

02:45
Montrose
VS
Peterhead

1161 Scotland - League Two

02:45
Cowdenbeath
VS
Edinburgh City

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00
Sivasspor
VS
Rizespor
21:00
Hatayspor
VS
คอนยาสปอร์
00:00
Gaziantep F.K.
VS
Alanyaspor
00:00
Fatih Karagümrük
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
BB Erzurumspor

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Malacateco
VS
Antigua GFC

146 South Africa - Premier League

20:30
TS Galaxy
VS
Stellenbosch
22:00
Baroka
VS
Royal AM
22:00
Chippa United
VS
Sekhukhune United
22:00
Moroka Swallows
VS
Golden Arrows
22:30
SuperSport United
VS
Cape Town City
00:30
Kaizer Chiefs
VS
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

22:00
1º de Agosto
VS
Sporting de Cabinda

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
ASK

1560 Congo - Super Ligue

20:00
Dauphins Noirs
VS
TP Mazembe
21:00
AC Rangers
VS
Blessing

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Korhogo
VS
ES Bafing
01:00
SOA
VS
Bouake

16175 Libya - Premier League

20:00
Al-Madina
VS
Asswehly
20:00
Olympic Azzaweya
VS
Al Ahli Tripoli

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Pikine
VS
Generation Foot
23:30
CNEPS Excellence
VS
Teungueth
23:30
ASEC Ndiambour
VS
Guédiawaye
23:30
Douanes
VS
Jaraaf
23:30
Diambars
VS
Mbour Petite Côte
23:30
Casa Sport
VS
La Linguère
23:30
Gorée
VS
Dakar SC

3677 Syria - Premier League

19:00
Teshrin
VS
Jabala
19:00
Foutoua
VS
Efrin
19:00
Al Jaish
VS
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Dodoma Jiji
23:00
Kagera Sugar
VS
Mbeya Kwanza

7091 Oman - Professional League

19:40
Muscat
VS
Al Suwaiq
19:45
Al-Musannah
VS
Dhofar
19:45
Saham
VS
Al Nasr
19:45
Nizwa
VS
Al-Rustaq
19:55
Al-Nahda
VS
Al-Rustaq
20:10
Al-Ittihad
VS
Sohar
22:55
Al Seeb
VS
Oman Club

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:10
Al-Kawkab
VS
Ohod
19:25
Al Orubah
VS
Al Quadisiya
21:30
Al Sahel
VS
Al Akhdoud

190321 Bahrain - Premier League

21:30
Al-Hidd
VS
Manama
21:30
East Riffa
VS
Al Hala
00:05
Al-Najma
VS
Al Riffa

5618 China PR - Super League

17:00
Beijing Guoan
VS
Shenzhen
17:00
Hebei CFFC
VS
Guangzhou R&F
19:00
Shandong Luneng
VS
Changchun Yatai
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

14:00
Hangzhou
VS
Wuhan Three Towns
14:00
Meizhou Hakka
VS
Zhenjiang Huasa

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
Kerala Blasters

52126 Pakistan - Premier League

06:00
WAPDA
VS
SSGC
06:00
Pakistan Navy
VS
SNGPL

99474 World - AFF Championship

19:30
สิงคโปร์
VS
อินโดนีเซีย

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Mormont
VS
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Football Club Schaerbeek
VS
Sporting Bruxelles

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Bregel Sport
VS
Schoonbeek-Beverst

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

18:30
Tilikratis
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Diavolitsi
VS
Aias Gastounis
20:00
Panachaiki
VS
Panagriniakos
20:00
PAO Vardas
VS
Diagoras Vrachneika
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Anagennisi Artas
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Nafpaktiakos

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Gubbio
VS
Cesena
20:30
Viterbese
VS
Fermana
20:30
Carrarese
VS
Pontedera
00:00
Modena
VS
Grosseto
00:00
Ancona
VS
Pescara
00:00
Montevarchi
VS
Reggiana
00:00
Vis Pesaro
VS
Siena
00:00
Teramo
VS
Virtus Entella
00:00
Pistoiese
VS
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Foggia
VS
Nuova Monterosi
20:30
ACR Messina
VS
Paganese
20:30
Picerno
VS
Vibonese
21:30
Campobasso
VS
Avellino
00:00
Latina
VS
Palermo
03:00
Virtus Francavilla
VS
Catanzaro
03:00
Juve Stabia
VS
Fidelis Andria
03:00
Catania
VS
Monopoli
03:00
Bari 1908
VS
Potenza Calcio
03:00
Turris
VS
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Caronnese
VS
Sestri Levante
20:30
Casale
VS
Bra
20:30
Fossano
VS
Pro Imperia
20:30
Gozzano
VS
Borgosesia
20:30
Lavagnese
VS
Asti
20:30
Novara
VS
Chieri
20:30
PDHAE
VS
Ligorna
20:30
Vado
VS
RG Ticino
21:00
Saluzzo
VS
Città di Varese
21:00
Sanremo
VS
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Adrense
20:30
Olginatese
VS
Villa d'Almè
20:30
Brusaporto
VS
Sona
20:30
Desenzano Calvina
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Casatese
VS
Leon
20:30
Legnano
VS
Caravaggio
20:30
Pontisola
VS
Vis Nova Giussano

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
Levico
20:30
Caldiero Terme
VS
Mestre
20:30
Montebelluna
VS
Marignanese
20:30
Campodarsego
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Cartigliano
VS
Luparense
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Dolomiti Bellunesi
VS
Spinea
20:30
Este
VS
Adriese
20:30
Clodiense
VS
San Martino Speme

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Prato
20:30
Alcione
VS
Bagnolese
20:30
Athletic Carpi
VS
Lentigione
20:30
Borgo San Donnino
VS
Ravenna
20:30
Correggese
VS
Tritium
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Forlì
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Seravezza
20:30
Mezzolara
VS
Sammaurese
20:30
Real Forte Querceta
VS
Progresso
20:30
Rimini
VS
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Arezzo
VS
Lornano Badesse
20:30
Foligno
VS
Sporting Trestina
20:30
Gavorrano
VS
FC Rieti
20:30
Montespaccato
VS
Cascina
20:30
Poggibonsi
VS
Pianese
20:30
Pro Livorno
VS
Scandicci
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Flaminia
20:30
Sangiovannese
VS
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Atletico
VS
Matese
20:30
Montegiorgio
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Nereto
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Pineto
VS
Tolentino
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Vastese
20:30
Recanatese
VS
San Nicolò
20:30
Trastevere
VS
Chieti
20:30
Vastogirardi
VS
Fano
20:30
Aurora Alto Casertano
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Arzachena
VS
Atletico Uri
20:30
Cassino
VS
SSC Giugliano
20:30
Muravera
VS
Afragolese
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Lanusei
20:30
Team Nuova Florida
VS
Latte Dolce
20:30
Sassari Torres
VS
Insieme Formia
20:30
Vis Artena
VS
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Audace Cerignola
VS
San Giorgio
20:30
US Bitonto
VS
Francavilla
20:30
Casertana
VS
Molfetta Calcio
20:30
Lavello
VS
Sorrento
20:30
Mariglianese
VS
Brindisi
20:30
Virtus Matino
VS
Rotonda
21:00
Casarano
VS
Nocerina
21:00
Gravina
VS
Nola 1925
21:00
Nardò
VS
Città di Fasano
00:00
Bisceglie
VS
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
FC Messina
20:30
Cavese
VS
Cittanova Interpiana
20:30
Lamezia Terme
VS
Sancataldese
20:30
Gelbison
VS
Troina
20:30
Licata
VS
Castrovillari
20:30
Paternò
VS
Trapani 1905
20:30
Portici
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Aversa Normanna
VS
Rende
20:30
San Luca
VS
Giarre
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Acireale

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Atlético Arnoia
VS
Ourense CF
03:00
Silva
VS
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Roda
VS
Villajoyosa
02:00
Orihuela
VS
Olímpic de Xàtiva
02:00
RC Catarroja
VS
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

18:00
Rayo Vallecano II
VS
Ursaria
18:00
Atlético Madrid II
VS
Getafe II
22:00
Alcorcón II
VS
Galapagar
00:00
Torrejón
VS
Moratalaz
00:00
Complutense
VS
Villaviciosa Odón
00:00
Pozuelo Alarcón
VS
Villaverde-Boetticher
00:00
Colonia Moscardo
VS
Madrid 2021 FP
02:00
Alcobendas
VS
Trival Valderas
02:00
Carabanchel
VS
Parla
02:00
Las Rozas
VS
Tres Cantos

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
San Rafael
VS
Platges de Calvià
23:00
Serverense
VS
Portmany
01:00
Llosetense
VS
Campos

32 Spain - Tercera - Group 12

00:00
Tenisca
VS
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 15

02:00
Cantolagua
VS
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 17

01:00
Biescas
VS
Calamocha

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

07:00
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

19:30
Pogradeci
VS
Tomori Berat
19:30
Lushnja
VS
Shkumbini Peqin
19:30
Vora
VS
Apolonia Fier

98 Australia - Ffa Cup

15:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
บริสเบน รอร์
15:30
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
16:30
Gold Coast Knights
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

251 Italy - PrimaVera 1

18:30
Atalanta U19
VS
Spal U19
18:30
Inter U19
VS
Torino U19
18:30
Roma U19
VS
Genoa U19
20:30
Fiorentina U19
VS
Napoli U19
20:30
Sampdoria U19
VS
Verona U19

2756 Malta - Fa Trophy

01:30
Naxxar Lions
VS
San Gwann

251 Italy - Primavera 2

20:00
Como U19
VS
Pordenone U19
20:30
Pisa U19
VS
Perugia U19

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

19:45
Al Ittihad Kalba
VS
Al Arabi
19:50
Al Dhafra
VS
Shabab Al Ahli Dubai
22:45
Al Sharjah
VS
Hatta

99474 World - Caf Super Cup

00:00
Al Ahly
VS
Raja Casablanca

191038 Botswana - Premier League

21:00
Police XI
VS
BR Highlanders
21:00
Sua Flamingoes
VS
BDF XI
23:00
Prisons XI
VS
Security Systems
06:00
Orapa United
VS
Morupule Wanderers
06:00
Gilport Lions
VS
Mogoditshane Fighters

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Linare
VS
Lesotho Defence Force

2493 Mauritania - Super D1

21:00
Médine
VS
Gourel Sangue
23:00
Garde Nationale
VS
SNIM

3039 Togo - Championnat National

22:00
Togo Port
VS
Kotoko
22:00
ASKO de Kara
VS
Semassi

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Leopards de Dolisie
22:00
CARA Brazzaville
VS
Otôho d'Oyo

32 Spain - Primera Division Women

22:00
Real Madrid W
VS
Huelva W
22:00
Athletic Club W
VS
Atletico Madrid W
23:00
Sevilla W
VS
Atletico Granadilla W
23:00
Barcelona W
VS
Madrid CFF W
23:00
Levante W
VS
Rayo Vallecano W
23:00
Alavés W
VS
Real Sociedad W
23:30
Real Betis W
VS
Villarreal W
00:00
Valencia W
VS
Eibar W

556 Belgium - Super League Women

02:00
Charleroi
VS
Eendracht Aalst W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

22:00
Farense U23
VS
Belenenses U23

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

18:00
Cádiz U19
VS
Tomares U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Sevilla U19
19:30
Mensajero U19
VS
Maspalomas U19
22:00
Santa Fe U19
VS
Vázquez Cultural U19
22:00
Córdoba U19
VS
Atlético Jaén U19
22:00
Cultural Leonesa U19
VS
Getafe U19
23:00
Castilleja U19
VS
Sporting Atlético U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Recreativo Huelva U19
23:00
San Félix U19
VS
Calavera U19
23:00
Almería U19
VS
El Ejido U19
00:00
Coria U19
VS
Real Betis U19
00:30
Mutilvera U19
VS
AD San Juan U19
00:45
Granada U19
VS
Séneca U19
01:00
Málaga U19
VS
Sanluqueno U19

69697 Vietnam - U21 Championship

14:30
Viettel U21
VS
Da Nang U21
17:00
Hoang Anh Gia Lai U21
VS
PVF Vietnam U21

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Chamchuri United
VS
Army
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Nonthaburi
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Muangnont
15:30
Prime Bangkok
VS
Bangkok
15:30
Samut Prakan
VS
Inter Bangkok
15:30
Siam
VS
North Bangkok University
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Surin Sugar
15:30
Mahasarakham United
VS
Sakon Nakhon
15:30
Chaiyaphum United
VS
Sisaket United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Surin
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Yasothon
15:30
Phattalung
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Surat Thani FC
VS
Trang
15:30
Jalor City
VS
Songkhla
16:00
Patong City
VS
Nara United
16:00
Young Singh United
VS
Satun United
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Pattani