lsm99

ตารางบอล 31 ธ.ค. 2564

32 ลาลีกา สเปน

22:15
บาเลนเซีย
VS
เอสปันญ่อล

99474 World - Friendly International

22:00
คอโมโรส
VS
มาลาวี

919 Armenia - Premier League

13:00
Noah
VS
Alashkert

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Kafr Qasim
VS
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Sektzia Nes Tziona
VS
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Ra'anana
VS
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Afula
VS
Hapoel Acre
20:00
Bnei Yehuda
VS
Beitar Tel Aviv Ramla

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
H&W Welders

20 Portugal - Segunda Liga

00:00
Rio Ave
VS
Sporting Covilhã

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
Ponferradina
22:00
Burgos
VS
Amorebieta
22:15
เออิบาร์
VS
Real Sociedad II

614 Algeria - Ligue 2

21:00
Aïn M'lila
VS
Teleghma
21:00
USM Khenchela
VS
Annaba
21:00
RB Ouargla
VS
JSM Skikda
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
CA Batna
21:00
Hamra Annaba
VS
MO Béjaïa
21:00
MC El Eulma
VS
MO Constantine
21:00
Lakhdaria
VS
US Chaouia
21:00
JSM Béjaïa
VS
JS Bordj Ménaïel
21:00
JSM Tiaret
VS
ASM Oran
21:00
CRB Ain Ouessara
VS
USM El Harrach
21:00
Ben Aknoun
VS
GC Mascara
21:00
Temouchent
VS
El Bayadh
21:00
SKAF Khémis Mélina
VS
WA Boufarik
21:00
Kouba
VS
SC Aïn Defla
21:00
MCB Oued Sly
VS
USM Bel Abbès
21:00
MC Saïda
VS
USMM Hadjout

1560 Congo - Super Ligue

18:30
Lubumbashi Sport
VS
Tshinkunku
19:00
Renaissance
VS
Panda B5
20:30
Dauphins Noirs
VS
Blessing
21:30
Motema Pembe
VS
Groupe Bazano

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Hafia
VS
Horoya
06:00
CO Coyah
VS
Eléphant Coléah
06:00
CI Kamsar
VS
Ashanti GB
06:00
Wakirya
VS
Milo

26 Mali - Premiere Division

22:30
Bakaridjan
VS
Réal Bamako
23:00
COB
VS
ASKO
23:00
Yeelen Olympique
VS
USC Kita
23:00
US Bougouba
VS
Onze Créateurs
01:00
USFAS Bamako
VS
Afrique Football Élite

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

23:00
Young Africans
VS
Dodoma Jiji

2568 Zambia - Super League

20:00
Zanaco
VS
Red Arrows

21462 Kuwait - Premier League

20:10
Al Kuwait
VS
Al Nasar
22:45
Al Salmiyah
VS
Yarmouk

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:10
Al Batin
VS
Al Ittihad
19:30
Al Hazm
VS
Al Ta'ee
21:35
Al Ittifaq
VS
Al Feiha
22:05
Al Faisaly
VS
Al Hilal

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:00
Emirates
VS
Al Sharjah
20:00
Khorfakkan Club
VS
Al Ittihad Kalba
22:30
Al Wahda
VS
Al Jazira

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:50
Al Fujairah
VS
City
19:50
Al Thaid
VS
Al Jazira Al Hamra
19:50
Masfut
VS
Gulf Heroes

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Somerset Trojans
VS
North Village Rams

5618 China PR - Super League

14:30
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Dalian Professional
14:30
Qingdao Hainiu
VS
Tianjin Teda
14:30
Chongqing Dangdai Lifan
VS
Shanghai Shenhua
18:30
Henan Jianye
VS
Wuhan Zall

153732 India - I-League

15:30
Sudeva
VS
Arrows
18:00
Real Kashmir
VS
Kenkre
21:00
Minerva Punjab
VS
Churchill Brothers

862868 Nepal - A Division

14:15
Armed Police Force
VS
Nepal Army
18:00
Friends Club
VS
New Road Team

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
Macarthur

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Markez Balata
VS
Islami Kalkelea
22:00
Hilal Al-Quds
VS
Al-Bireh

7091 Oman - Sultan Cup

22:35
Fanja
VS
Salalah

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

16:00
Ahi Bir al-Maksur
VS
Hapoel Ramot Menashe
16:00
MS Tirat HaCarmel
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
16:00
Hapoel Segev Shalom
VS
Ironi Or Yehuda
16:30
Hapoel Yeruham
VS
Shikun HaMizrah
16:45
Maccabi Neve Sha'anan
VS
MS Kfar Kama
17:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Hapoel Lod
17:00
Hapoel Merhavim
VS
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Ramla
VS
Hapoel Gedera
17:45
Ironi Modi'in
VS
Maccabi Be'er Sheva
18:00
Hapoel Beit Shean
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
18:15
Tzeirei Sakhnin
VS
Ahva Kafr Manda
18:15
Tzeirey Tamra
VS
Beitar Nahariya
18:30
Hapoel Daliyat Al Karmel
VS
Hapoel Tirat HaCarmel
18:30
Moadon Tzeirey Rahat
VS
Maccabi Ironi Sderot
19:00
Ironi Bnei Kabul
VS
Hapoel Deir Hanna
19:15
Maccabi Ahi Iksal
VS
Tzeirei Umm al-Fahm
19:20
Hapoel Bnei Musmus
VS
Maccabi Isfiya
21:30
Hapoel Ironi Arraba
VS
Ihud Bnei Shfaram
06:00
Ironi Bnei Sha'ab
VS
Ahi Akko

802 Israel - Liga Bet - South A

16:00
Beitar Ramat Gan
VS
Hapoel Qalansawe
16:30
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Hapoel Ramat Yisrael
17:00
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Hapoel Hod Hasharon
17:00
Hapoel Kiryat Ono
VS
Hakoah Ramat Gan
18:15
Shimshon Bnei Taibe
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim