lsm99

ตารางบอล 8 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
Cheltenham Town
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ตสมัท
VS
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Bradford City
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
โรชเดล
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Northampton Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Oldham Athletic
VS
Sutton United
22:00
Stevenage
VS
Walsall
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
สคันธอร์ป

462 เอฟเอคัพ

19:15
Mansfield Town
VS
มิดเดิลส์เบรอ
19:30
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
19:30
เบิร์นลีย์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
19:30
Hartlepool United
VS
แบล็กพูล
19:30
บริสตอลซิตี
VS
ฟูลัม
19:45
มิลล์วอลล์
VS
คริสตัล พาเลซ
22:00
Boreham Wood
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ไบรท์ตัน
22:00
Kidderminster Harriers
VS
เรดิง
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
วัตฟอร์ด
22:00
Port Vale
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
บาร์นสลีย์
VS
Barrow
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
00:30
สวอนซีซิตี
VS
เซาแธมป์ตัน
00:30
เชลซี
VS
Chesterfield
00:30
ฮัลล์ซิตี
VS
เอฟเวอร์ตัน
00:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
00:45
Yeovil Town
VS
บอร์มัธ

38 เอร์สเตอดีวีซี

00:45
FC Den Bosch
VS
เอ็มเมน
03:00
NAC Breda
VS
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
FSV Mainz 05
21:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
FC Union Berlin
21:30
SC Freiburg
VS
DSC Arminia Bielefeld
21:30
TSG Hoffenheim
VS
FC Augsburg
21:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
VfB Stuttgart
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
Lens
VS
แรนส์

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เลบันเต้
VS
มาจอร์กา
22:15
เรอัล โซเซียดาด
VS
เซลต้า บีโก้
00:30
เกรนาดา
VS
FC Barcelona
03:00
เรอัล มาดริด
VS
บาเลนเซีย

49477 ไทยลีก

17:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Suphanburi Football Club
18:00
Samut Prakan City
VS
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
BG Pathum United
19:00
Police Tero FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
Lamphun Warrior
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:30
ตราด เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies 1

18:30
เฟเยนูร์ด
VS
คลับ บรูกก์

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Maidenhead United
22:00
Barnet
VS
Altrincham
22:00
Bromley
VS
Solihull Moors
22:00
Dover Athletic
VS
Notts County
22:00
Halifax Town
VS
Eastleigh
22:00
King's Lynn Town
VS
Woking
22:00
Torquay United
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Weymouth
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Wrexham
VS
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
York City
22:00
AFC Telford United
VS
Southport
22:00
Alfreton Town
VS
Kettering Town
22:00
Brackley Town
VS
Hereford
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Chester
22:00
Curzon Ashton
VS
Blyth Spartans
22:00
Farsley Celtic
VS
Darlington
22:00
Gateshead
VS
Chorley
22:00
Gloucester City
VS
Boston United
22:00
Spennymoor Town
VS
Guiseley

462 England - Premier League U18

18:00
Arsenal U18
VS
Tottenham U18
18:00
Derby U18
VS
Nottingham Forest U18
18:00
Everton U18
VS
Stoke City U18
19:00
Leicester U18
VS
Birmingham City U18
19:00
Sunderland U18
VS
Leeds United U18
19:30
West Brom U18
VS
West Ham U18
19:30
Crystal Palace U18
VS
Norwich U18

462 England - Women's Super League

19:30
Aston Villa W
VS
Everton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Brightlingsea Regent
VS
Kingstonian
22:00
Carshalton Athletic
VS
Bognor Regis Town
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Haringey Borough
22:00
Enfield Town
VS
Lewes
22:00
AFC Hornchurch
VS
Bishop's Stortford
22:00
Horsham
VS
Folkestone Invicta
22:00
Leatherhead
VS
Margate
22:00
Merstham
VS
Cheshunt
22:00
Potters Bar Town
VS
Cray Wanderers
22:00
Wingate & Finchley
VS
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
AFC Sudbury
VS
Maldon & Tiptree
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Barking
22:00
Grays Athletic
VS
Dereham Town
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Coggeshall Town
22:00
Hashtag United
VS
Aveley
22:00
Heybridge Swifts
VS
Basildon United
22:00
Romford
VS
Canvey Island
22:00
Stowmarket Town
VS
Witham Town
22:00
Tilbury
VS
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Kidlington
22:00
Aylesbury United
VS
Waltham Abbey
22:00
Barton Rovers
VS
St Neots Town
22:00
Berkhamsted
VS
North Leigh
22:00
Biggleswade
VS
Harlow Town
22:00
Didcot Town
VS
Colney Heath
22:00
Hertford Town
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Thame
VS
Wantage Town
22:00
Ware
VS
Bedford Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
FC Romania

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Morpeth Town
VS
Stafford Rangers
22:00
Atherton Collieries
VS
Hyde United
22:00
Bamber Bridge
VS
Buxton
22:00
United of Manchester
VS
Warrington Town
22:00
Grantham Town
VS
Radcliffe Borough
22:00
Matlock Town
VS
Ashton United
22:00
Mickleover Sports
VS
South Shields
22:00
Scarborough Athletic
VS
Basford United
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Nantwich Town
22:00
Whitby Town
VS
Lancaster City
22:00
Witton Albion
VS
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

20:00
Stourbridge
VS
Banbury United
22:00
Barwell
VS
Lowestoft Town
22:00
Biggleswade Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Hitchin Town
VS
Redditch United
22:00
Leiston
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Needham Market
VS
Hednesford Town
22:00
Rushall Olympic
VS
Peterborough Sports
22:00
Stratford Town
VS
Coalville Town
22:00
Tamworth
VS
Royston Town

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Aris
VS
Ethnikos Achna
00:00
AEK Larnaca
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Nea Salamis
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Ayia Napa
VS
Ahironas
19:30
Othellos
VS
Xylotympou
19:30
Onisilos
VS
Akritas
19:30
Karmiotissa
VS
Alki Oroklini

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Le Havre
VS
Sochaux
01:00
Bastia
VS
Quevilly Rouen
01:00
ก็อง
VS
Niort
01:00
ดิฌง
VS
นีมส์
01:00
Dunkerque
VS
Paris
01:00
Grenoble Foot 38
VS
Auxerre
01:00
Pau
VS
Rodez
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
แก็งก็อง

125 Greece - Super League

22:15
OFI
VS
PAS Giannina

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Tel Aviv
22:30
Hapoel Nazareth Illit
VS
Ironi Kiryat Shmona
22:45
Maccabi Petah Tikva
VS
Maccabi Haifa
01:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Be'er Sheva

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Vizela
VS
Moreirense
01:00
Estoril
VS
ปอร์โต้
03:30
Boavista
VS
Tondela

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Penafiel
VS
Academico Viseu
18:00
Mafra
VS
Varzim

1161 Scotland - Championship

22:00
Ayr United
VS
Arbroath
22:00
Hamilton Academical
VS
Partick Thistle
22:00
Inverness CT
VS
Raith Rovers
22:00
Greenock Morton
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Queen of the South
VS
Kilmarnock

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
East Fife
22:00
Clyde
VS
Cove Rangers
22:00
Falkirk
VS
Dumbarton
22:00
Montrose
VS
Alloa Athletic
22:00
Queen's Park
VS
Peterhead

1161 Scotland - League Two

20:00
Stirling Albion
VS
Kelty Hearts
22:00
Albion Rovers
VS
Stenhousemuir
22:00
Cowdenbeath
VS
Annan Athletic
22:00
Forfar Athletic
VS
Stranraer

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
UD Ibiza
VS
อัลกอร์กอน
22:00
FC Cartagena
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
เรอัล บายาโดลิด
VS
Burgos
03:00
เลกาเนส
VS
Real Sociedad II

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gaziantep F.K.
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Alanyaspor
VS
อิสตันบูล บีบี
20:00
Kasımpaşa
VS
Hatayspor
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Giresunspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Denizlispor
17:30
Ümraniyespor
VS
Kocaelispor
20:00
Adanaspor
VS
Bursaspor
23:00
Ankaragücü
VS
Tuzlaspor

458 Mexico - Liga MX

08:00
Juárez
VS
Necaxa
10:00
Puebla
VS
América

614 Algeria - Ligue 1

20:30
Tlemcen
VS
USM Alger
20:30
Olympique Médéa
VS
NA Hussein Dey
20:30
NC Magra
VS
HB Chelghoum Laïd
20:30
RC Relizane
VS
ES Sétif

614 Algeria - Ligue 2

20:00
Aïn M'lila
VS
MO Béjaïa
20:00
USM Khenchela
VS
CA Batna
20:00
RB Ouargla
VS
Teleghma
20:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
US Chaouia
20:00
JSM Béjaïa
VS
JSM Skikda
20:00
Annaba
VS
MO Constantine
20:00
MC El Eulma
VS
JS Bordj Ménaïel
20:00
Lakhdaria
VS
Hamra Annaba
20:00
JSM Tiaret
VS
SC Aïn Defla
20:00
CRB Ain Ouessara
VS
El Bayadh
20:00
Ben Aknoun
VS
ASM Oran
20:00
Temouchent
VS
USMM Hadjout
20:00
SKAF Khémis Mélina
VS
GC Mascara
20:00
USM El Harrach
VS
USM Bel Abbès
20:00
MCB Oued Sly
VS
WA Boufarik
20:00
MC Saïda
VS
Kouba

911 Angola - Girabola

21:30
Sporting de Benguela
VS
Cubango
21:30
Académica do Lobito
VS
Recreativo da Caála
22:30
Progresso
VS
Kabuscorp
22:30
Petro de Luanda
VS
Interclube

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Etoile de Kivu
VS
Sanga Balende
20:30
Simba
VS
Don Bosco
21:00
Kuya Sport
VS
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Sporting Gagnoa
VS
Lys Sassandra
22:30
SOL
VS
Stella
00:45
Bassam
VS
San-Pedro
06:00
Bouake
VS
AFAD
06:00
ASEC Mimosas
VS
Racing d'Abidjan

468 Ghana - Premier League

22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Hearts of Oak
22:00
Accra Lions
VS
WAFA

26833 Grenada - Premier Division

02:30
Paradise
VS
Camerhogne
03:00
Mt. Rich
VS
Hurricanes
05:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
SAB Spartans
05:30
St. John's
VS
Chantimelle
05:30
Eagles Super Strikers
VS
Hard Rock

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Ashanti GB
VS
Milo

1179 Kenya - Premier League

19:00
Kariobangi Sharks
VS
Homeboyz
19:00
Ulinzi Stars
VS
Sofapaka
19:00
Talanta
VS
Nairobi City Stars
19:00
Bandari
VS
Police

16175 Libya - Premier League

20:00
Asswehly
VS
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

22:30
Douannes de Sikasso
VS
USFAS Bamako
23:00
Stade Malien Bamako
VS
US Bougouba
23:30
Black Stars
VS
Police
01:00
Onze Créateurs
VS
Yeelen Olympique

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Pikine
VS
CNEPS Excellence
23:30
Casa Sport
VS
Douanes
23:30
Jaraaf
VS
ASEC Ndiambour
23:30
Mbour Petite Côte
VS
Teungueth
23:30
Generation Foot
VS
Gorée
23:30
La Linguère
VS
Diambars

2568 Zambia - Super League

18:00
Red Arrows
VS
ZESCO United
20:00
Power Dynamos
VS
Konkola Blades
20:00
Nkwazi
VS
Nkana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

17:30
Nassaji Mazandaran
VS
Zob Ahan
18:30
Fajr Sepasi
VS
Tractor Sazi
18:30
Padideh Khorasan
VS
Persepolis
18:30
Paykan
VS
Aluminium Arak
18:30
Gol Gohar
VS
Havadar
20:30
Esteghlal
VS
Mes Rafsanjan
20:30
Sepahan
VS
Foolad
20:30
Sanat Naft
VS
Naft Masjed Soleyman

21462 Kuwait - Division 1

20:10
Al Sahel
VS
Khaitan
20:15
Burgan
VS
Al Jahra

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Al Akhaa Al Ahli
VS
Bourj
19:15
Shabab Al Sahel
VS
Tadamon Sour

74505 Qatar - Premier League

20:15
Al Duhail
VS
Al Arabi
22:25
Al Khor
VS
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:50
Dhamk
VS
Al Nassr
21:45
Al Fateh
VS
Al Raed
22:00
Al Shabab
VS
Abha

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:00
Ajman
VS
Emirates
20:00
Al Ittihad Kalba
VS
Bani Yas
22:30
Al Sharjah
VS
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:55
Dibba Al Hisn
VS
Al Fujairah
19:55
Al Bataeh
VS
Al-Taawon
20:00
Al Arabi
VS
Dibba Al Fujairah
20:00
City
VS
Al Thaid

190321 Bahrain - Premier League

22:00
Al Hala
VS
Muharraq

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Odisha FC
23:00
Goa
VS
Chennaiyin

462 England - Vanarama National League South

22:00
Billericay Town
VS
Maidstone United
22:00
Chelmsford City
VS
Bath City
22:00
Chippenham Town
VS
Slough Town
22:00
Dartford
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Dorking Wanderers
VS
Braintree Town
22:00
Hampton & Richmond
VS
Concord Rangers
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Ebbsfleet United
22:00
Oxford City
VS
Eastbourne Borough
22:00
Tonbridge Angels
VS
Hungerford Town
22:00
Welling United
VS
St Albans City

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Vorselaar
VS
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Gilly
VS
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Ciney
VS
Nismes

116 Cyprus - 3. Division

19:30
MEAP Nisou
VS
Peyia
19:30
APEP
VS
Halkanoras
19:30
Digenis Morphou
VS
Iraklis Yerolakkou

17 France - CFA Group B

00:00
Beauvais
VS
Épinal
00:00
Haguenau
VS
Metz II

17 France - CFA Group D

00:00
Bergerac
VS
Les Herbiers

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Selongey
VS
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Dinan Léhon

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

00:00
AG Caennaise
VS
Vire
00:00
Oissel CMS
VS
Dieppe

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Berço
VS
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Lagos
VS
Louletano

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Noia
VS
Ourense CF
01:30
Rápido Bouzas
VS
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cartes
VS
Textil Escudo
21:45
Barreda
VS
Noja
22:00
Escobedo
VS
Atlético Albericia
23:00
Colindres
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Deportivo Alaves II
VS
Leioa
22:00
CD Vitoria
VS
Amurrio
23:00
Lagun Onak
VS
Pasaia KE
23:30
Deusto
VS
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Atzeneta
VS
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Salamanca II
VS
UD Santa Marta
22:00
Colegios Diocesanos
VS
La Virgen del Camino
22:30
Almazán
VS
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 12

23:30
Las Palmas III
VS
Tenisca
23:30
Santa Úrsula
VS
Las Zocas
23:45
Atlético Paso
VS
Unión Viera
00:00
Villa Santa Brígida
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Pamplona
VS
Azkoyen
21:30
Avance Ezcabarte
VS
Corellano
22:00
Beti Onak
VS
Valle Egüés
23:30
Burladés
VS
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

00:30
Calahorra II
VS
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Miguelturreño
VS
Albacete II
22:30
Villacanas
VS
Almansa

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Caucaia
VS
Pacajus
02:00
Iguatu
VS
Ferroviário

862868 Nepal - A Division

14:15
Machhindra
VS
Friends Club
15:15
Manang Marshyangdi
VS
Chyasal Youth Club
18:00
New Road Team
VS
Nepal Army

3347 San Marino - Campionato

21:00
Fiorentino
VS
San Giovanni
21:00
Pennarossa
VS
La Fiorita
21:00
Virtus
VS
Tre Fiori
21:00
Folgore
VS
Cosmos

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เพิร์ธ กลอรี

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Cagliari U19
VS
Roma U19
17:00
Genoa U19
VS
Napoli U19
19:00
Spal U19
VS
Inter U19
21:00
Fiorentina U19
VS
Bologna U19
00:00
Torino U19
VS
Juventus U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

07:45
Ríver U20
VS
Corinthians U20
18:45
Água Santa U20
VS
ASSU U20
21:00
Real Ariquemes U20
VS
Palmeiras U20
21:00
Confianca PB U20
VS
Taguatinga U20
23:00
Desportivo Brasil U20
VS
IAPE U20
23:00
Paulista U20
VS
Bragantino PA U20
23:00
Ibrachina U20
VS
Serranense U20
23:00
Nacional SP U20
VS
Real Brasília U20
23:15
Mirassol U20
VS
Sport Recife U20
00:00
Retrô U20
VS
Cruzeiro U20
00:00
Rio Claro SP U20
VS
Vasco U20
00:15
Desportiva Aliança U20
VS
Andirá U20
01:15
Botafogo SP U20
VS
Goias U20
01:15
EC São Bernardo U20
VS
Ceará U20
01:15
Inter Limeira U20
VS
Nautico U20
01:15
Capivariano U20
VS
Coritiba U20
02:15
Itapirense U20
VS
Palmas FR U20
02:15
SKA Brasil U20
VS
Lagarto U20
02:30
Linense U20
VS
Atletico-MG U20
02:45
Oeste U20
VS
Forte U20
03:00
São Bernardo U20
VS
Aster Brasil U20
05:00
Floresta CE U20
VS
Flamengo RJ U20
05:15
São Caetano U20
VS
CSE U20
05:15
São Bento U20
VS
Londrina U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Bohemians 1905
VS
Sparta Praha II
16:30
Mladá Boleslav
VS
Táborsko
19:00
Jablonec
VS
Dukla Praha
19:00
Teplice
VS
Varnsdorf
19:00
Pardubice
VS
Baník Ostrava

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

18:30
HK
VS
Leiknir Reykjavík
19:00
FH
VS
ÍBV
19:00
ÍA
VS
Stjarnan
20:00
Breidablik
VS
Keflavík

1796 Iceland - Reykjavik Cup

19:00
Valur
VS
Fjölnir

716 Nigeria - Npfl

22:00
Niger Tornadoes
VS
Rivers United

191038 Botswana - Premier League

21:00
BR Highlanders
VS
Orapa United
21:00
Gilport Lions
VS
Gaborone United
21:00
Masitaoka
VS
Prisons XI
21:00
Galaxy
VS
Security Systems
21:00
Morupule Wanderers
VS
Township Rollers

2493 Mauritania - Super D1

21:15
Ksar
VS
Garde Nationale
23:30
Nouakchott King's
VS
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
V.Club Mokanda
22:00
Étoile du Congo
VS
Cheminots

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Madrid CFF W
VS
Sevilla W
18:00
Villarreal W
VS
Alavés W
23:00
Atletico Granadilla W
VS
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

22:30
Genk W
VS
Club Brugge W

556 Belgium - 1st National Women

23:00
Mechelen W
VS
Renaissance Mons 44 W
23:00
Chastre W
VS
Kontich W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:00
Mazatlán W
VS
Cruz Azul W
01:00
Pumas UNAM W
VS
León W

98 Australia - W-League

13:05
Canberra United W
VS
Adelaide United W
13:05
Sydney W
VS
Perth Glory W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

16:00
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

18:00
Grindavík
VS
Víkingur Ólafsvík
20:30
Thróttur Vogar
VS
Njardvík
21:00
Kórdrengir
VS
Selfoss

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

21:15
Arratia W
VS
Nueva Montaña W
22:00
Toledo W
VS
Valencia II W
22:30
Friol W
VS
Gijón FF W
22:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
Monte W
22:30
Racing Santander II W
VS
Bizkerre W
22:30
Riudoms W
VS
Collerense W
22:30
Laurus W
VS
Rayo Vallecano II W
23:30
Real Oviedo II W
VS
León FF W
23:30
Huesca W
VS
Espanyol II W
23:30
Orientación Marítima W
VS
Geneto del Teide W
23:30
Fundación Tenerife W
VS
Puerto del Carmen W
23:30
Mislata W
VS
Villarreal II W
00:00
Torrelodones W
VS
Real Madrid II W
00:00
Güímar W
VS
Las Majoreras W
00:00
Achamán W
VS
Peña la Amistad W
00:00
La Garita W
VS
Llamoro W
00:00
Levante II W
VS
Murcia Féminas W
06:00
Osasuna II W
VS
Athletic Club III W
06:00
Real Sociedad II W
VS
Mutilvera W
06:00
Olímpico Madrid W
VS
Atlético Madrid III W
06:00
San José Tablero W
VS
Real Unión Tenerife II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Larne U20
VS
Portadown U20

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

18:00
Arucas U19
VS
Juventud Laguna U19
18:30
Vázquez Cultural U19
VS
Jóvenes Promesas U19
19:00
Águilas SA U19
VS
Unión Viera U19
19:00
Las Zocas U19
VS
Victoria U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Huracán U19
19:00
La Oliva U19
VS
Maspalomas U19
19:30
Orientación Marítima U19
VS
Marino U19
20:00
Acodetti U19
VS
San José U19
21:30
Antiguoko U19
VS
Tolosa U19
21:30
Albacete U19
VS
Valencia U19
21:45
Ebro U19
VS
Sant Andreu U19
21:45
Leganés U19
VS
Badajoz U19
22:00
Marina Sport U19
VS
Sporting Gijón U19
22:00
Atlético Perines U19
VS
Arenal U19
22:00
Real Avilés U19
VS
Compostela U19
22:00
Covadonga U19
VS
Racing Santander U19
22:00
Real Oviedo U19
VS
Bezana U19
22:00
La Cruz U19
VS
Rayo Majadahonda U19
22:00
Cultural Leonesa U19
VS
Las Rozas U19
22:00
Conquense U19
VS
Kelme U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Torre Levante U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
CF San José U19
22:30
Cornellà U19
VS
Real Zaragoza U19
22:30
Espanyol U19
VS
Atlético Baleares U19
22:30
Almería U19
VS
Sevilla U19
23:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Lleida U19
23:00
Alboraya U19
VS
La Nucía U19
23:00
Alzira U19
VS
Archena U19
23:15
Trival Valderas U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
23:30
Unión Adarve U19
VS
Rayo Vallecano U19
23:30
Mensajero U19
VS
Atlético GC U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Bordeaux II
VS
Lège-Cap-Ferret
00:30
Poitiers
VS
Cognac

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

23:00
Cannet Rocheville
VS
Mandelieu LN

2507 Gambia - GFA League

23:00
GPA
VS
Falcons

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
SLIFA Mount Aureol
VS
Ports Authority
23:15
Bai Bureh Warriors
VS
RSLAF
23:15
Kamboi Eagles
VS
Anti Drugs Strikers

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
PSV W
VS
DTS Ede W

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
College Cosmo
VS
St Josephs FC
00:30
Europa Point
VS
Mons Calpe

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Royal Thai Fleet
VS
Chanthaburi
15:30
Kabin United
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Muangnont
15:30
Army
VS
Bangkok
15:30
Pathum Thani University
VS
Ang Thong
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Bang Pa-in
15:30
Chainat United
VS
Saraburi United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Surin Sugar
15:30
Surin
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Phattalung
VS
Pattani
15:30
Chiangrai Lanna
VS
Uttaradit
15:30
Nan
VS
Watbot
15:30
Phitsanulok
VS
Chiangrai
16:00
Jalor City
VS
Nara United
16:00
Young Singh United
VS
Songkhla
18:00
Cha Choeng Sao
VS
Rayong United

99474 World - Club Friendlies 3

17:00
Austria Wien
VS
Mannswörth
18:00
Bonner SC
VS
TuS RW Koblenz
19:30
Borussia Mönchengladbach
VS
Viktoria Köln
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Uerdingen
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Heracles Almelo
20:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Cercle Brugge

99474 World - Club Friendlies 4

17:00
Győri ETO
VS
MTE 1904
18:00
Empor Berlin
VS
Berolina Stralau
19:00
Anker Wismar
VS
Pampow

802 Israel - Liga Bet - South A

00:30
Hapoel Ramat Yisrael
VS
Maccabi Ironi Amishav PT