lsm99

ตารางบอล 9 ม.ค. 2565

462 เอฟเอคัพ

19:30
ลูตัน ทาวน์
VS
Harrogate Town
21:00
สโตกซิตี
VS
Leyton Orient
21:00
ลิเวอร์พูล
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
มอร์แคมป์
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
เวสต์แฮม
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
นอริชซิตี
00:10
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
อาร์เซน่อล

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
FC Volendam
VS
Telstar
20:30
Excelsior
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
22:45
De Graafschap
VS
วีวีวี เวนโล
02:00
TOP Oss
VS
Jong AZ

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
FC Köln
23:30
VfL Bochum 1848
VS
VfL Wolfsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แบรสต์
VS
นีซ
21:00
Clermont
VS
แร็งส์
21:00
เม็ตซ์
VS
สตราส์บูร์ก
23:05
น็องต์
VS
โมนาโก
02:45
โอลิมปิก ลียง
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
Venezia
VS
เอซี มิลาน
20:30
เอ็มโปลี
VS
ซัสเซาโล่
22:30
นาโปลี
VS
ซามพ์โดเรีย
22:30
อูดิเนเซ่
VS
อตาลันต้า
00:30
เจนัว
VS
Spezia
00:30
โรม่า
VS
ยูเวนตุส
02:45
เวโรน่า
VS
Salernitana
02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เรอัล เบติส
22:15
เซบีย่า
VS
เกตาเฟ่
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
แอธเลติก บิลเบา
00:30
โอซาซูนา
VS
กาดิซ
03:00
บียาร์เรอัล
VS
แอตเลติโก มาดริด

49477 ไทยลีก

18:00
PT Prachuap FC
VS
Khonkaen United
18:00
Chonburi FC
VS
SCG Muangthong United
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
Singha Chiangrai United
18:30
Port FC
VS
True Bangkok United

49477 ไทยลีก 2

18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:30
Muangkan United
VS
ระยอง เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
Raj Pracha
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Friendly International

07:00
สวีเดน
VS
ฟินแลนด์

99474 World - Club Friendlies 1

07:00
Karlsruher SC
VS
พีเอสวี
21:00
อาแจกซ์
VS
Hajduk Split

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Lewes W
VS
Durham W
21:00
Blackburn Rovers W
VS
Liverpool W
21:00
Charlton W
VS
Sheffield Utd W
21:00
Sunderland W
VS
Crystal Palace W
22:00
Bristol City W
VS
Coventry United W
22:00
Watford W
VS
Millwall W

462 England - Women's Super League

19:00
Brighton W
VS
Manchester City W
21:00
Birmingham W
VS
Arsenal W
21:00
Reading W
VS
Leicester W
01:45
West Ham W
VS
Manchester United W

125 Greece - Super League

20:00
Aris
VS
Atromitos
20:00
Ionikos
VS
Apollon Smirnis
22:15
Volos NFC
VS
Panathinaikos
00:30
AEK Athens
VS
PAOK
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Asteras Tripolis

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Netanya
01:15
Beitar Jerusalem
VS
Ashdod

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Portimonense
VS
Marítimo
01:00
เบนฟิกา
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
01:00
บราก้า
VS
Famalicão
03:30
Belenenses
VS
Arouca

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Casa Pia
VS
Leixões
18:00
Trofense
VS
Vilafranquense
02:30
Sporting Covilhã
VS
Estrela Amadora

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
คิโรน่า
VS
Fuenlabrada
22:00
ลูโก
VS
Mirandés
00:15
มาลากา
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:30
Ponferradina
VS
เรอัลซาราโกซา
03:30
พัลมาส
VS
อัลเมรีอา

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
คอนยาสปอร์
VS
Sivasspor
20:00
Göztepe
VS
Antalyaspor
20:00
Kayserispor
VS
Altay
23:00
Rizespor
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

17:30
BB Erzurumspor
VS
Menemen Belediyespor
17:30
Manisa BBSK
VS
İstanbulspor
20:00
Boluspor
VS
Balıkesirspor
23:00
Eyüpspor
VS
Gençlerbirliği

458 Mexico - Liga MX

08:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Querétaro
10:00
Cruz Azul
VS
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Venados
VS
Atlante
06:00
Tlaxcala
VS
Morelia

911 Angola - Girabola

21:00
Wiliete
VS
Desportivo Huíla
21:30
Sporting de Cabinda
VS
CD Lunda-Sul

1320 Congo DR - Super Ligue

18:30
Groupe Bazano
VS
Blessing
20:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Vita Club

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
King Faisal
22:00
Dreams
VS
Wa All Stars
22:00
Bechem United
VS
Real Tamale
22:00
Great Olympics
VS
Karela
22:00
Elmina Sharks
VS
Aduana Stars
22:00
Asante Kotoko
VS
Ashanti Gold

1179 Kenya - Premier League

19:00
Leopards
VS
Nzoia United
19:00
Gor Mahia
VS
Mathare United
19:00
Vihiga Bullets
VS
Wazito
19:00
Posta Rangers
VS
Tusker
19:00
KCB
VS
Bidco United

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Shat
VS
Alittihad Misurata

2568 Zambia - Super League

18:00
Forest Rangers
VS
Prison Leopards
20:00
Chambishi
VS
Kafue Celtic
20:00
Kabwe Warriors
VS
Indeni
20:00
Buildcon
VS
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

17:00
UE Santa Coloma
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:00
Ordino
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:00
UE Sant Julia II
VS
FC Santa Coloma II
22:00
Ranger's
VS
Atlètic Club II
23:00
Encamp
VS
Penya Encarnada

45412 Lebanon - Premier League

19:15
AC Sporting
VS
Tripoli
19:15
Shabab El Bourj
VS
Al Hikma
19:15
Al Ansar
VS
Safa
21:00
Al Ahed
VS
Al Nejmeh

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:00
Al Urooba
VS
Al Dhafra
22:30
Al Nasr
VS
Al Wahda

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:55
Hatta
VS
Al Hamriyah
19:55
Al Jazira Al Hamra
VS
Masfut
20:00
Gulf Heroes
VS
Masafi

15326 Bermuda - Premier League

23:30
Robin Hood
VS
Somerset Trojans
02:00
Somerset Eagles
VS
Devonshire Cougars
02:00
X-Roads Warriors
VS
Dandy Town Hornets
02:00
Southampton Rangers
VS
St. George's Colts
02:00
Devonshire Colts
VS
North Village Rams

5618 China PR - FA Cup

18:30
Shandong Luneng
VS
Shanghai SIPG

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Hyderabad

153732 India - I-League

15:30
Rajasthan FC
VS
Sudeva
18:00
Minerva Punjab
VS
Aizawl
21:00
Real Kashmir
VS
Sreenidi Deccan

147 - Africa Cup of Nations

23:00
แคเมอรูน
VS
บูร์กินาฟาโซ
02:00
เอธิโอเปีย
VS
Cape Verde Islands

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Toekomst Menen
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Soignies Sports
VS
Ransart
20:30
Houdeng
VS
Solre-sur-Sambre
20:30
Montignies
VS
RAS Monceau
20:30
Morlanwelz
VS
Belœil
20:30
Péruwelz
VS
Snef-Tyber
20:30
Hornu
VS
Antoing
21:00
Molenbaix
VS
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
Meux II
VS
US Dinantaise
20:30
Fernelmont-Hemptinne
VS
Chevetogne
20:30
Loyers
VS
Flavion-Morialmé
20:30
Beauraing
VS
ES de la Molignée
20:30
Andennais
VS
Grand-Leez
20:30
Malonne
VS
Spy
21:00
Biesme
VS
Condruzien

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Omonia Psevda
VS
Ethnikos Assias

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Valdahon Vercel
VS
Pontarlier

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
FC Messina
VS
Città Di Sant’Agata

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Maria da Fonte
VS
Os Limianos
22:00
Forjães SC
VS
Camara de Lobos
22:00
Merelinense
VS
União Madeira
22:00
Vianense
VS
Pedras Salgadas
23:00
Marítimo II
VS
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Vila Mea
VS
AR São Martinho
22:00
Paredes
VS
Tirsense
22:00
Mirandela
VS
Santa Marta Penaguião
22:00
Amarante
VS
Macedo Cavaleiros

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Ferreira de Aves
VS
Valadares Gaia
22:00
União de Coimbra
VS
Salgueiros
22:00
Gouveia
VS
Gondomar
22:00
Espinho
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Sertanense
VS
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
CF Os Belenenses
VS
Ideal
22:00
Loures
VS
Sacavenense
22:00
O Elvas
VS
Coruchense
22:00
Pero Pinheiro
VS
Sintrense

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Uniao Montemor
VS
Juventude Evora
22:00
Imortal Albufeira
VS
FC Serpa

32 Spain - Tercera - Group 1

00:00
Arzúa
VS
Somozas
00:00
Atlético Arnoia
VS
Alondras
00:00
Silva
VS
Barco
00:00
Estradense
VS
Juvenil Ponteareas
00:00
Villalbés
VS
Deportivo La Coruña II
00:00
Viveiro
VS
Choco

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Praviano
VS
Llanes
18:00
Covadonga
VS
Colunga
18:00
Real Titánico
VS
Lealtad
22:00
Real Oviedo II
VS
Caudal
23:00
L'Entregu
VS
Sporting Gijon II
23:00
Gijon Industrial
VS
Luarca
00:30
Urraca
VS
El San Martin

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Cultural Guarnizo
VS
Samano
17:45
Siete Villas
VS
Gimnástica Torrelavega
23:00
Castro
VS
Selaya
23:00
Naval
VS
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Santutxu
VS
San Ignacio
17:15
Basconia
VS
Barakaldo
17:30
Portugalete
VS
Anaitasuna FT
17:45
Aurrera de Ondarroa
VS
Urduliz
22:30
Beasain
VS
Tolosa
22:30
Beti Gazte
VS
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Guineueta
18:00
Castelldefels
VS
Olot
18:00
Manresa
VS
Sant Andreu
18:00
Girona II
VS
L'Hospitalet
18:30
San Cristobal
VS
Granollers
00:00
Pobla Mafumet
VS
Peralada
00:05
Figueres
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Beniganim
VS
Castellon II
18:00
Valencia II
VS
Orihuela
19:15
Elche II
VS
RC Catarroja
22:30
Silla
VS
Torrellano
22:30
Villajoyosa
VS
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
Las Rozas
17:30
Parla
VS
Atlético Madrid II
18:00
Tres Cantos
VS
Galapagar
18:00
Ursaria
VS
Colonia Moscardo
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Pozuelo Alarcón
22:00
Moratalaz
VS
RSD Alcalá
00:00
Getafe II
VS
Alcorcón II
00:00
Trival Valderas
VS
Carabanchel
00:00
Villaverde-Boetticher
VS
Rayo Vallecano II
00:00
Complutense
VS
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Ribert
VS
Real Ávila
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Guijuelo
22:30
Bembibre
VS
Numancia II
00:00
Arandina
VS
Mirandés II
00:00
Palencia CF
VS
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Cabecense
VS
Sevilla III
18:00
Antoniano
VS
Cartaya
22:30
Gerena
VS
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Platges de Calvià
VS
Son Veri
18:00
Rotlet Molinar
VS
Manacor
18:00
Poblense
VS
Inter Ibiza
18:00
Llosetense
VS
Portmany
18:00
Mallorca II
VS
Collerense
18:30
Binissalem
VS
Constància
19:30
San Rafael
VS
Mercadal
22:00
PE Sant Jordi
VS
Felanitx
22:00
Soller
VS
Campos
22:30
Santanyi
VS
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
La Cuadra
VS
Lanzarote
19:00
Gran Tarajal
VS
Buzanada
19:00
Tenerife II
VS
Herbania
00:00
Marino
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
FC Pinatar
VS
Lorca Deportiva II
18:00
Cartagena II
VS
Racing Murcia
18:00
UCAM Murcia II
VS
Los Garres
18:00
UD Caravaca
VS
Huércal-Overa
22:30
Bala Azul
VS
El Palmar
22:30
Mazarrón FC
VS
Archena Sport
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Deportiva Minera
23:00
Bullense
VS
Real Murcia II
23:00
Yeclano
VS
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Diocesano
VS
Llerenense
22:30
Extremadura UD II
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Gares
VS
Murchante
22:00
Cantolagua
VS
Subiza
22:00
Beti Kozkor
VS
Txantrea
22:30
Cirbonero
VS
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Berceo
VS
Arnedo
18:00
Varea
VS
Cenicero
21:45
Rapid de Murillo
VS
Vianés
22:30
River Ebro
VS
Yague
23:00
Haro
VS
Alfaro
23:00
Oyonesa
VS
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 17

18:00
Cuarte Industrial
VS
Atletico Monzon
18:00
Binéfar
VS
Cariñena
18:00
Robres
VS
Barbastro
21:30
Santa Anastasia
VS
Calamocha
22:00
Belchite 97
VS
Illueca
22:30
Épila
VS
Giner Torrero
22:30
Caspe
VS
Utebo
00:00
Biescas
VS
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
Illescas
VS
La Roda
18:00
Azuqueca
VS
Villarrobledo
18:00
Guadalajara
VS
Hogar Alcarreño
18:00
Ciudad Real
VS
Conquense
18:00
Villarrubia
VS
Torrijos
22:00
San Clemente
VS
Tarancón
22:30
Quintanar del Rey
VS
Huracán Balazote

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Maracanã
VS
Uniclinic
02:00
Icasa
VS
Crato

5 Brazil - Potiguar

01:00
Forca e Luz
VS
ASSU
02:00
ABC
VS
Globo
02:00
Potyguar
VS
América RN
03:00
Potiguar Mossoró
VS
Santa Cruz de Natal RN

862868 Nepal - A Division

18:00
Three Star
VS
Himalayan Sherpa

3347 San Marino - Campionato

21:00
Juvenes / Dogana
VS
Cailungo
21:00
Faetano
VS
Tre Penne
21:00
Domagnano
VS
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

21:00
Southampton U23
VS
Wolves U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:45
บริสเบน รอร์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:45
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
Macarthur
14:45
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

251 Italy - PrimaVera 1

18:30
Lecce U19
VS
Sampdoria U19
20:30
Verona U19
VS
Atalanta U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

07:30
Perilima U20
VS
Sao Paulo U20
18:45
Aparecidense U20
VS
Petrolina U20
21:00
Taquarussú U20
VS
Velo Clube U20
21:00
Taubaté U20
VS
Botafogo U20
23:00
Chapadinha U20
VS
Nova Iguaçu U20
23:00
União ABC U20
VS
Novorizontino U20
23:15
União São João U20
VS
Atletico-PR U20
00:15
Mixto U20
VS
Castanhal U20
01:15
Comercial U20
VS
Criciuma U20
01:15
União Iacanga U20
VS
Santa Cruz U20
02:30
XV de Jaú U20
VS
Gremio U20
03:00
Falcon U20
VS
São Carlos U20
05:00
Ferroviária U20
VS
Santos U20
05:15
Grêmio São-Carlense U20
VS
América Mineiro U20

716 Nigeria - Npfl

22:00
Lobi Stars
VS
Akwa United
22:00
Katsina United
VS
Gombe United
22:00
Enyimba
VS
Shooting Stars
22:00
Sunshine Stars
VS
Kano Pillars
22:00
Kwara United
VS
Enugu Rangers
22:00
MFM
VS
Abia Warriors
22:00
Heartland
VS
Wikki Tourist
22:00
Remo Stars
VS
Plateau United
22:00
Akwa Starlets
VS
Nasarawa United

191038 Botswana - Premier League

21:00
Mogoditshane Fighters
VS
BDF XI
21:00
Police XI
VS
Sua Flamingoes
21:00
Extension Gunners
VS
Notwane

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nico-Nicoye
VS
Inter Club
20:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Diables Noirs
22:00
Nathaly's
VS
Nouvelle Génération
22:00
CARA Brazzaville
VS
Leopards de Dolisie

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Rayo Vallecano W
VS
Eibar W
17:30
Real Betis W
VS
Levante W
18:00
Huelva W
VS
Valencia W
18:00
Atletico Madrid W
VS
Real Madrid W
18:00
Real Sociedad W
VS
Athletic Club W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Famkes Merkem W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Toluca W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne City W
VS
Wellington Phoenix W
12:05
Brisbane Roar W
VS
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Vizela U23
VS
Belenenses U23
22:00
Académica U23
VS
Famalicão U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

07:00
Villestro W
VS
Umia W
17:00
Samper W
VS
DNS de Belen W
17:30
Málaga W
VS
Salamanca W
17:30
Discobolo-La Torre W
VS
Aldaia W
18:00
Mos W
VS
Victoria CF W
18:00
Sárdoma W
VS
Victoria FC W
18:00
Oiartzun W
VS
Añorga W
18:00
Sant Lluís W
VS
Son Sardina W
18:00
Extremadura W
VS
Badajoz W
18:00
Plaza Argel W
VS
CFF Albacete W
18:15
Sant Gabriel W
VS
Transportes Alcaine II W
18:30
Versalles W
VS
Sporting Gijón II W
18:30
San Miguel W
VS
Cádiz W
18:30
Atlético Lince W
VS
Madrid III W
18:30
UD Aguilas W
VS
San Vicente W
19:00
Tarsa W
VS
Unión Viera W
19:30
Getafe W
VS
Logroño II W
22:00
Europa W
VS
Pardinyes W
22:00
Balears W
VS
Vic Riuprimer W
22:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Viajes Interrías W
22:30
Tolosa W
VS
San Ignacio W
22:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Tres Cantos W
23:00
Stadium Casablanca W
VS
Fontsanta Fatjó W
23:00
La Rambla W
VS
Granada II W
23:30
Santa Teresa II W
VS
Cacereño II W
00:00
La Cañada Atlético W
VS
Sevilla II W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

17:30
Osasuna U19
VS
Deportivo Alavés U19
18:00
Pontevedra U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Lugo U19
VS
Val Miñor U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Ural U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Bansander U19
18:00
Pamplona U19
VS
Villegas U19
18:00
Txantrea U19
VS
Arenas Getxo U19
18:00
Getxo U19
VS
Oberena U19
18:00
Barcelona U19
VS
Sabadell U19
18:00
San Félix U19
VS
Tomares U19
18:00
Coria U19
VS
Calavera U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Atlético Jaén U19
18:00
Castilleja U19
VS
Recreativo Huelva U19
18:00
Burgos CF U19
VS
Alcorcón U19
18:00
Levante U19
VS
Cartagena FC U19
18:30
Tudelano U19
VS
Danok Bat U19
18:30
Eibar U19
VS
AD San Juan U19
18:30
UD Logroñés U19
VS
Mutilvera U19
18:45
Córdoba U19
VS
El Ejido U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Tenerife U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
San Francisco U19
22:00
Cádiz U19
VS
Málaga U19
22:00
Granada U19
VS
Sanluqueno U19
22:00
Fuenlabrada U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Flecha Negra U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
FC Cartagena U19
VS
Roda U19
22:15
Montecarlo U19
VS
Bellvitge U19
22:30
Villarreal U19
VS
Talavera U19
23:00
Real Sociedad U19
VS
Athletic Club U19
23:00
Mallorca U19
VS
Girona U19
23:00
Sporting Atlético U19
VS
Real Betis U19
23:00
Real Madrid U19
VS
Getafe U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Séneca U19
00:30
Europa U19
VS
Damm U19

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Wusum Stars
VS
East End Tigers
23:15
Freetown City
VS
Mighty Blackpool
23:15
Diamond Stars
VS
Johansen
02:00
Police
VS
Bo Rangers

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa FC
VS
Glacis United
00:30
Lynx
VS
Lions FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Kohkwang
VS
Banbueng
15:30
Marines Eureka
VS
ACDC
15:30
Samut Prakan
VS
Chamchuri United
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Prime Bangkok
VS
Nonthaburi
15:30
Siam
VS
Inter Bangkok
15:30
Hua Hin City
VS
Samut Songkhram
15:30
Kanjanapat Group
VS
Assumption United
15:30
Chaiyaphum United
VS
Udon United
15:30
Sakon Nakhon
VS
Sisaket United
15:30
Surat Thani FC
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Krabi
VS
Trang
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Nakhon Mae Sot United
15:30
Northern Tak United
VS
Maejo United
16:00
Sa Kaeo City
VS
Bankhai United
16:00
Patong City
VS
Nakhon Si Thammarat
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
See Kwae

99474 World - Club Friendlies 3

19:00
Würzburger Kickers
VS
Aalen

99474 World - Club Friendlies 4

19:30
TSV Mariendorf
VS
Sparta Lichtenberg