lsm99

ตารางบอล 14 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

03:00
ไบรท์ตัน
VS
คริสตัล พาเลซ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

02:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
วิลเลม ทเว

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
Almere City
VS
Roda JC Kerkrade
02:00
FC Eindhoven
VS
Jong Utrecht
02:00
เอ็มเมน
VS
Helmond Sport
02:00
Excelsior
VS
De Graafschap
02:00
NAC Breda
VS
FC Volendam
02:00
Telstar
VS
MVV Maastricht
02:00
วีวีวี เวนโล
VS
Jong PSV

11 บุนเดิสลีกา

02:30
ดอร์ทมุนด์
VS
SC Freiburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
นีซ
VS
น็องต์

462 England - Premier League Cup

21:00
Swansea City U23
VS
Exeter U23
02:00
Wigan U23
VS
Leeds U23
02:00
Charlton U23
VS
Derby County U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Barking
VS
Maldon & Tiptree

38 Netherlands - Eredivisie Women

01:30
VV Alkmaar W
VS
SC Heerenveen W
01:30
PSV W
VS
Excelsior Rotterdam W
01:30
Ajax W
VS
ADO Den Haag W

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Dynamo Dresden
VS
Hamburger SV
00:30
Hansa Rostock
VS
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

01:00
Havelse
VS
MSV Duisburg

556 Belgium - Pro League

02:45
เกนท์
VS
Kortrijk

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Aris
VS
Doxa
00:00
PAEEK
VS
AEK Larnaca

17 France - National

01:00
Sète
VS
Cholet
01:00
Créteil
VS
Le Mans
01:00
Châteauroux
VS
Avranches
01:00
Sedan
VS
Villefranche
01:00
Chambly
VS
Stade Briochin
01:00
Boulogne
VS
Red Star
01:00
Concarneau
VS
Orléans

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Ra'anana
VS
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Rishon LeZion

251 Italy - Serie B

02:30
Ternana
VS
Ascoli

491 Northern Ireland - Championship

02:45
Newry City AFC
VS
H&W Welders

1161 Scotland - Championship

02:45
Partick Thistle
VS
Kilmarnock

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
เบซิคตัส
VS
Gaziantep F.K.
00:00
Yeni Malatyaspor
VS
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

00:00
Menemen Belediyespor
VS
Bandırmaspor

515 Wales - Premier League

02:45
Bala Town
VS
Caernarfon Town
02:45
Flint Town United
VS
Connah's Quay
02:45
Newtown
VS
Cardiff MU
02:45
Penybont
VS
Barry Town United
02:45
The New Saints
VS
Cefn Druids
03:00
Aberystwyth Town
VS
Haverfordwest County

614 Algeria - Ligue 1

21:00
RC Arbaâ
VS
Olympique Médéa
23:00
MC Oran
VS
RC Relizane

614 Algeria - Ligue 2

21:00
JS Bordj Ménaïel
VS
Annaba
21:00
US Chaouia
VS
JSM Béjaïa
21:00
Teleghma
VS
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
CA Batna
VS
RB Ouargla
21:00
MO Béjaïa
VS
USM Khenchela
21:00
Hamra Annaba
VS
Aïn M'lila
21:00
MC El Eulma
VS
Lakhdaria
21:00
MO Constantine
VS
JSM Skikda
21:00
WA Boufarik
VS
USM El Harrach
21:00
USMM Hadjout
VS
SKAF Khémis Mélina
21:00
ASM Oran
VS
Temouchent
21:00
El Bayadh
VS
Ben Aknoun
21:00
SC Aïn Defla
VS
CRB Ain Ouessara
21:00
Kouba
VS
JSM Tiaret
21:00
MCB Oued Sly
VS
MC Saïda
21:00
USM Bel Abbès
VS
GC Mascara

911 Angola - Girabola

21:00
Wiliete
VS
Interclube

1320 Congo DR - Super Ligue

21:30
JSK
VS
Motema Pembe

468 Ghana - Premier League

22:00
King Faisal
VS
Karela

1179 Kenya - Premier League

17:00
Posta Rangers
VS
Ulinzi Stars

16175 Libya - Premier League

20:00
Khaleej Sart
VS
Shabaab Al Jabal
23:00
Al Ahli Benghazi
VS
Al-Akhdar

26 Mali - Premiere Division

22:30
Duguwolofila
VS
ASOM
23:00
USFAS Bamako
VS
Stade Malien Bamako
01:00
COB
VS
Black Stars

3677 Syria - Premier League

19:00
Al-Horgelah
VS
Teshrin
19:00
Karama
VS
Foutoua
19:00
Taliya
VS
Al Jaish
19:00
Jabala
VS
Al Ittihad
19:00
Efrin
VS
Shorta
19:00
Hottin
VS
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Ruvu Shooting
VS
Mtibwa Sugar

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Tripoli
VS
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:35
Al Raed
VS
Al Ittihad
19:50
Abha
VS
Al Batin
21:50
Al Ittifaq
VS
Al Shabab

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Goa
VS
NorthEast United

153732 India - I-League

15:30
Sudeva
VS
Aizawl
18:00
Minerva Punjab
VS
Sreenidi Deccan
21:00
Real Kashmir
VS
NEROCA

147 Africa - Africa Cup of Nations

20:00
เซเนกัล
VS
กินี
23:00
มาลาวี
VS
ซิมบับเว
23:00
โมร็อกโก
VS
คอโมโรส
02:00
Gabon
VS
กานา

17 France - CFA Group A

02:00
Rouen
VS
Lorient II

17 France - CFA Group D

02:00
Bergerac
VS
Trélissac

862868 Nepal - A Division

14:15
Armed Police Force
VS
Himalayan Sherpa
18:00
Manang Marshyangdi
VS
Satdobato

462 England - Premier League 2 Divison Two

02:00
Birmingham U23
VS
Stoke City U23
02:00
Nottingham U23
VS
Norwich City U23
02:00
Reading U23
VS
Newcastle Utd U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
Macarthur
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

07:45
Sao Paulo U20
VS
São Bernardo U20
21:00
Taubaté U20
VS
Botafogo U20
23:15
Votuporanguense U20
VS
Bahia U20
01:00
Ponte Preta U20
VS
Fluminense U20
02:00
Mirassol U20
VS
Sport Recife U20
03:15
Novorizontino U20
VS
Gremio U20
04:30
Falcon U20
VS
América Mineiro U20
05:30
Ferroviária U20
VS
Santos U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

21:00
Trenčín
VS
Sigma Olomouc

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

01:00
Leiknir Reykjavík
VS
Breidablik

17 France - Division 1 Women

00:30
Lyon W
VS
Soyaux W

614 Algeria - Algeria Youth League

21:00
NA Hussein Dey U21
VS
ES Sétif U21
21:00
HB Chelghoum Laïd U21
VS
WA Tlemcen U21

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

01:00
Njardvík
VS
Selfoss

2507 Gambia - GFA League

23:00
Real de Banjul
VS
Team Rhino
23:00
Hawks
VS
Waa Banjul Football
23:00
Fortune
VS
Falcons

5724 Sierra Leone - Premier League

02:00
Kallon
VS
Freetown City

99474 World - Club Friendlies Women

20:30
Turbine Potsdam W
VS
Leczna W

453172 Macao - Primeira Division

20:00
Tak Chun Ka I
VS
CPK

3374 Gibraltar - Premier Division

02:45
Glacis United
VS
Lynx

99474 World - Club Friendlies 3

21:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Amstetten
00:30
Admira
VS
Mannsdorf

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

04:00
Unión Viera W
VS
Achamán W
04:00
Geneto del Teide W
VS
Fundación Tenerife W

802 Israel - Liga Bet - North A

17:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
18:00
Hapoel Ironi Safed
VS
Ahva Kafr Manda
18:00
Ihud Bnei Shfaram
VS
Beitar Nahariya
19:00
Tzeirey Tamra
VS
Ironi Bnei Kabul
19:30
Tzeirei Sakhnin
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
19:30
Ahi Akko
VS
Hapoel Ironi Arraba

802 Israel - Liga Bet - North B

16:00
Maccabi Ahi Iksal
VS
Pardes Hanna-Karkur
16:45
Maccabi Neve Sha'anan
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
17:00
Hapoel Bnei Musmus
VS
MS Kfar Kama
18:30
Hapoel Ramot Menashe
VS
Hapoel Tirat HaCarmel
18:30
Hapoel Beit Shean
VS
Beitar Haifa Jacob
19:00
Hapoel Daliyat Al Karmel
VS
Hapoel Sandala Gilboa
19:30
Maccabi Isfiya
VS
Tzeirei Umm al-Fahm

802 Israel - Liga Bet - South A

16:00
Hapoel Pardesya Noam
VS
Hapoel Ramat Yisrael
16:15
Hapoel Qalansawe
VS
Tzeirey Tira
16:30
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim
16:30
Beitar Ramat Gan
VS
Hakoah Ramat Gan
17:30
Beitar Petah Tikva
VS
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Roei Heshbon Tel Aviv
18:15
Shimshon Bnei Taibe
VS
Ironi Beit Dagan

802 Israel - Liga Bet - South B

17:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Maccabi Be'er Sheva
17:00
MS Jerusalem
VS
Hapoel Gedera
17:15
Ironi Modi'in
VS
Maccabi Ironi Netivot
17:30
Hapoel Segev Shalom
VS
Ramla
18:15
Moadon Tzeirey Rahat
VS
Arad