lsm99

ตารางบอล 15 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เชลซี
22:00
เบิร์นลีย์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
วัตฟอร์ด
22:00
นอริชซิตี
VS
เอฟเวอร์ตัน
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เซาแธมป์ตัน
00:30
แอสตันวิลลา
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
19:30
ลูตัน ทาวน์
VS
บอร์มัธ
22:00
บาร์นสลีย์
VS
แบล็กพูล
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
ฟูลัม
VS
บริสตอลซิตี
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
สวอนซีซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
เรดิง
22:00
มิลล์วอลล์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
มอร์แคมป์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
Cheltenham Town
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ตสมัท
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:30
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Harrogate Town
22:00
Bradford City
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Hartlepool United
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Barrow
22:00
Exeter City
VS
สคันธอร์ป
22:00
Mansfield Town
VS
Walsall
22:00
Northampton Town
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Oldham Athletic
VS
Leyton Orient
22:00
Port Vale
VS
Swindon Town
22:00
Stevenage
VS
Sutton United
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
NEC
VS
Heracles Almelo
02:00
เฟเยนูร์ด
VS
วิเทสส์
02:00
ทเวนเต้
VS
ฮีเรนวีน
03:00
Go Ahead Eagles
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

21:30
VfL Wolfsburg
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
FC Union Berlin
VS
TSG Hoffenheim
21:30
VfB Stuttgart
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
FSV Mainz 05
VS
VfL Bochum 1848
21:30
FC Köln
VS
FC Bayern München
00:30
Borussia Mönchengladbach
VS
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
แซงต์ เอเตียน
VS
Lens
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
โตริโน่
00:00
Salernitana
VS
ลาซิโอ
02:45
ยูเวนตุส
VS
อูดิเนเซ่

49477 ไทยลีก

17:30
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Singha Chiangrai United
18:00
PT Prachuap FC
VS
Suphanburi Football Club
18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
Chonburi FC
19:00
Khonkaen United
VS
Port FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
Muangkan United
18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:30
อุดรธานี เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

18:00
ไอซ์แลนด์
VS
เกาหลีใต้

462 England - National League

22:00
Barnet
VS
Chesterfield
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Altrincham
22:00
Wealdstone
VS
Dover Athletic

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Blyth Spartans
VS
Gloucester City
22:00
Chester
VS
Brackley Town
22:00
Darlington
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Hereford
VS
Gateshead
22:00
Kettering Town
VS
Curzon Ashton
22:00
Leamington
VS
Fylde

462 England - Fa Trophy

22:00
Dagenham & Redbridge
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
St Albans City
VS
Cheshunt
22:00
York City
VS
Slough Town
22:00
Tonbridge Angels
VS
King's Lynn Town
22:00
Southport
VS
Solihull Moors
22:00
Notts County
VS
Eastleigh
22:00
Dartford
VS
Weymouth
22:00
Aldershot Town
VS
Bromley
22:00
Morpeth Town
VS
Boston United
22:00
Yeovil Town
VS
Needham Market
22:00
Stockport County
VS
Larkhall Athletic
22:00
Spennymoor Town
VS
Plymouth Parkway
22:00
Boreham Wood
VS
Maidstone United
22:00
Alfreton Town
VS
Halifax Town
00:30
Wrexham
VS
Folkestone Invicta

462 England - Premier League U18

18:00
Chelsea U18
VS
Brighton U18
18:00
West Ham U18
VS
Arsenal U18
18:00
Liverpool U18
VS
Manchester City U18
18:30
Southampton U18
VS
Tottenham U18
19:00
Leeds United U18
VS
Blackburn U18
19:30
Nottingham Forest U18
VS
Sunderland U18
22:00
Stoke City U18
VS
Derby U18

462 England - Women's Super League

19:00
Manchester United W
VS
Birmingham W
20:00
Aston Villa W
VS
Manchester City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Bognor Regis Town
VS
Horsham
22:00
Bowers & Pitsea
VS
Carshalton Athletic
22:00
Cray Wanderers
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Haringey Borough
VS
Enfield Town
22:00
Kingstonian
VS
Wingate & Finchley
22:00
Lewes
VS
Merstham
22:00
Margate
VS
AFC Hornchurch
22:00
Worthing
VS
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Hashtag United
22:00
AFC Sudbury
VS
Romford
22:00
Basildon United
VS
Dereham Town
22:00
Brentwood Town
VS
Great Wakering Rovers
22:00
Bury Town
VS
Witham Town
22:00
Grays Athletic
VS
Coggeshall Town
22:00
Heybridge Swifts
VS
Aveley
22:00
Hullbridge Sports
VS
Canvey Island
22:00
Tilbury
VS
Stowmarket Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Hertford Town
VS
Bedford Town
22:00
Colney Heath
VS
Barton Rovers
22:00
Harlow Town
VS
Didcot Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
AFC Dunstable
22:00
Kidlington
VS
Berkhamsted
22:00
North Leigh
VS
Aylesbury United
22:00
St Neots Town
VS
Welwyn Garden City
22:00
Waltham Abbey
VS
Ware
22:00
Wantage Town
VS
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Bamber Bridge
VS
United of Manchester
22:00
Buxton
VS
Warrington Town
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Basford United
22:00
Grantham Town
VS
Ashton United
22:00
Lancaster City
VS
Morpeth Town
22:00
Nantwich Town
VS
Mickleover Sports
22:00
South Shields
VS
Radcliffe Borough
22:00
Stafford Rangers
VS
Hyde United
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Scarborough Athletic
22:00
Whitby Town
VS
Atherton Collieries
22:00
Witton Albion
VS
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Peterborough Sports
22:00
Banbury United
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Alvechurch
22:00
Coalville Town
VS
Tamworth
22:00
Lowestoft Town
VS
Biggleswade Town
22:00
Nuneaton Town
VS
Rushall Olympic
22:00
Redditch United
VS
Stratford Town
22:00
Royston Town
VS
Leiston
22:00
Hitchin Town
VS
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Scheveningen
VS
GVVV
21:00
Excelsior Maassluis
VS
Noordwijk
21:00
Kozakken Boys
VS
IJsselmeervogels
21:00
Quick Boys
VS
HHC
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
Volendam II
21:00
Spakenburg
VS
TEC
21:30
Jong Sparta
VS
ASWH
00:00
De Treffers
VS
Katwijk

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
St. Pauli
VS
Erzgebirge Aue
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
พาเดอร์บอร์น
02:30
Darmstadt 98
VS
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

20:00
Hallescher FC
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Kaiserslautern
VS
Meppen
20:00
Zwickau
VS
Viktoria Köln
20:00
Freiburg II
VS
Magdeburg
20:00
Osnabrück
VS
Saarbrücken
20:00
1860 München
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Lohbrugge
VS
Hamm United

2454 Albania - Superliga

22:45
Skënderbeu Korçë
VS
Laçi
01:45
Tirana
VS
Vllaznia Shkodër

556 Belgium - Pro League

22:15
OH Leuven
VS
Mechelen
00:30
RFC Seraing
VS
Union Saint-Gilloise
00:30
Zulte-Waregem
VS
KV Oostende
02:45
คลับ บรูกก์
VS
Sint-Truiden

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Olympiakos
VS
Paphos
00:00
Ethnikos Achna
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Nea Salamis
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
ASIL Lysi
VS
Onisilos
19:30
Ermis
VS
Enosis
19:30
Ayia Napa
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Karmiotissa
VS
Ahironas
19:30
Othellos
VS
Omonia Aradippou
19:30
Akritas
VS
Xylotympou

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
แก็งก็อง
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Nancy
VS
Bastia
01:00
Quevilly Rouen
VS
อาเมียงส์
01:00
Rodez
VS
ดิฌง
01:00
ตูลูส
VS
Pau
02:00
Sochaux
VS
ก็อง

125 Greece - Super League

22:15
Asteras Tripolis
VS
Volos NFC
22:15
Lamia
VS
Ionikos
00:30
Apollon Smirnis
VS
Aris
00:30
PAOK
VS
OFI

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Nazareth Illit
22:30
Hapoel Haifa
VS
Maccabi Petah Tikva
00:50
Hapoel Katamon
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
Cremonese
VS
Como
20:00
ปาร์มา
VS
Crotone
20:00
Reggina
VS
เบรสชา
20:00
Cittadella
VS
Cosenza
22:15
Pisa
VS
โฟรซิโนเน่

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Carrick Rangers
VS
Glenavon
22:00
Larne
VS
Dungannon Swifts
22:00
Linfield
VS
Ballymena United
22:00
Portadown
VS
Coleraine
22:00
Warrenpoint Town
VS
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Annagh United
VS
Ballinamallard United
21:00
Queen's University
VS
Knockbreda
22:00
Ards
VS
Dundela
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Institute
22:00
Dergview
VS
Loughgall

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Boavista
VS
Gil Vicente
01:00
เบนฟิกา
VS
Moreirense
01:00
บราก้า
VS
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Casa Pia
VS
Academico Viseu
22:30
Penafiel
VS
Vilafranquense

1161 Scotland - Championship

22:00
Ayr United
VS
Greenock Morton
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Hamilton Academical
22:00
Inverness CT
VS
Queen of the South
22:00
Raith Rovers
VS
Arbroath

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Falkirk
22:00
Alloa Athletic
VS
Queen's Park
22:00
Cove Rangers
VS
Montrose
22:00
Dumbarton
VS
East Fife
22:00
Peterhead
VS
Clyde

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Forfar Athletic
22:00
Elgin City
VS
Albion Rovers
22:00
Kelty Hearts
VS
Edinburgh City
22:00
Stenhousemuir
VS
Cowdenbeath
22:00
Stranraer
VS
Stirling Albion

32 Spain - Copa Del Rey

22:00
มาจอร์กา
VS
เอสปันญ่อล
00:30
คิโรน่า
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
กาดิซ

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Adana Demirspor
VS
Kayserispor
20:00
Sivasspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Rizespor
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
คอนยาสปอร์
23:00
Antalyaspor
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Denizlispor
VS
Manisa BBSK
20:00
İstanbulspor
VS
Ümraniyespor
23:00
Kocaelispor
VS
Ankaragücü

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Grecia
VS
Herediano

53128 Guatemala - Primera Division

04:00
Aurora
VS
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

08:00
Querétaro
VS
Pumas UNAM
10:00
Necaxa
VS
มอนเตอร์เรย์
06:00
Atlas
VS
Atlético San Luis

614 Algeria - Ligue 1

20:30
HB Chelghoum Laïd
VS
Tlemcen
21:00
NA Hussein Dey
VS
ES Sétif

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Recreativo do Libolo
21:00
Sagrada Esperança
VS
1º de Agosto
22:00
Kabuscorp
VS
Desportivo Huíla

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Asante Kotoko

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Hurricanes
VS
Camerhogne
03:00
Hard Rock
VS
Mt. Rich
05:30
Chantimelle
VS
Eagles Super Strikers
05:30
SAB Spartans
VS
St. John's

1179 Kenya - Premier League

19:00
Kariobangi Sharks
VS
Leopards
19:00
Mathare United
VS
Police

16175 Libya - Premier League

20:00
Asswehly
VS
Abu Salim
23:00
Al Hilal
VS
Al-Tahaddi

26 Mali - Premiere Division

22:30
US Bougouba
VS
Afrique Football Élite
22:30
Bakaridjan
VS
Douannes de Sikasso
23:00
Djoliba
VS
USC Kita
01:00
LC Ba
VS
Onze Créateurs

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Biashara United
VS
Kagera Sugar
23:00
Dodoma Jiji
VS
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
Chambishi
20:00
Kafue Celtic
VS
Forest Rangers
20:00
Prison Leopards
VS
Buildcon
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Red Arrows
20:00
Konkola Blades
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Nkana
VS
Zanaco

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab El Bourj
VS
AC Sporting
19:15
Safa
VS
Tadamon Sour
21:45
Al Ahed
VS
Shabab Al Sahel

7091 Oman - Professional League

19:55
Muscat
VS
Al-Ittihad
20:00
Nizwa
VS
Sohar
20:00
Saham
VS
Al-Rustaq
20:00
Al-Musannah
VS
Al Suwaiq
20:05
Al-Nahda
VS
Oman Club
20:25
Dhofar
VS
Bahla
23:15
Al Seeb
VS
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:40
Al Ta'ee
VS
Dhamk
22:05
Al Nassr
VS
Al Faisaly
00:00
Al Ahli Jeddah
VS
Al Hazm
00:00
Al Hilal
VS
Al Taawon

15326 Bermuda - Premier League

02:00
St. George's Colts
VS
Somerset Trojans

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
BC Rangers
16:30
Warriors
VS
Eastern

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Bengaluru

153732 India - I-League

15:30
Rajasthan FC
VS
Arrows
18:00
Mohammedan
VS
Churchill Brothers
21:00
TRAU
VS
Kenkre

462 England - Vanarama National League South

22:00
Chelmsford City
VS
Welling United
22:00
Eastbourne Borough
VS
Hungerford Town
22:00
Hampton & Richmond
VS
Dorking Wanderers
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Bath City
22:00
Oxford City
VS
Billericay Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
HSV Hoek
VS
Ajax Amateurs
20:30
Staphorst
VS
ODIN '59
20:30
Lisse
VS
VVOG
20:30
Barendrecht
VS
ACV
20:30
DVS '33
VS
Excelsior '31
20:30
SteDoCo
VS
GOES
21:00
Sportlust '46
VS
Sparta Nijkerk
21:00
Ter Leede
VS
VVSB
21:00
DOVO
VS
Harkemase Boys

147 - Africa Cup of Nations

23:00
ไนจีเรีย
VS
ซูดาน
02:00
กินี-บิสเซา
VS
อียิปต์

556 Belgium - Provincial-Namur

02:00
Grand-Leez
VS
Meux II

116 Cyprus - 3. Division

19:30
MEAP Nisou
VS
Halkanoras
19:30
APEP
VS
Iraklis Yerolakkou
19:30
Digenis Morphou
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Peyia

17 France - CFA Group A

21:00
Versailles
VS
St-Pryvé St-Hilaire
21:00
Caen II
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Romorantin
VS
Guingamp II
00:00
Granville
VS
Poissy
00:00
Saint-Malo
VS
Stade Plabennec
00:00
Vitré
VS
Blois
00:30
Vannes
VS
C' Chartres

17 France - CFA Group B

22:00
Épinal
VS
Reims II
23:00
Entente SSG
VS
Auxerre II
00:00
Beauvais
VS
Lens II
00:00
Fleury 91
VS
Olympique St Quentin
00:00
Schiltigheim
VS
Haguenau
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Bobigny
00:00
Metz II
VS
Gobelins

17 France - CFA Group C

22:00
Saint-Priest
VS
Aubagne
22:00
Rumilly Vallieres
VS
Jura Sud Foot
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Chasselay MDA
00:00
Martigues
VS
Olympique Marseille II
00:00
Hyères
VS
Grasse
00:00
Toulon
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Monaco II
VS
Marignane Gignac
00:00
Lyon Duchère
VS
Olympique Lyonnais II

17 France - CFA Group D

23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Andrézieux
00:00
Béziers
VS
Canet Roussillon
00:00
Les Herbiers
VS
Montpellier II
00:00
Angers SCO II
VS
Chamalières
00:00
Bourges Foot 18
VS
Colomiers US
00:30
Yzeure
VS
Angoulême
00:30
Stade Montois
VS
Nantes II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:30
Hauts Lyonnais
VS
Velay
00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Saint-Apollinaire
VS
Paron
21:00
Morteau Montlebon
VS
Gueugnon
00:00
Pontarlier
VS
Racing Besançon
00:00
Besancon FC
VS
Valdahon Vercel
00:00
Montceau
VS
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Pontivy GSI
VS
Drapeau Fougères
00:00
Stade Briochin II
VS
TA Rennes
00:00
Rennes II
VS
Saint-Colomban Locmine
00:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Plouzane
00:30
Brest II
VS
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Déols
00:00
Tourangeau
VS
C' Chartres II
01:00
Montlouis
VS
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Amiens AC
VS
Boulogne II
00:00
Croix Football IC
VS
Saint-Omer
00:00
Lille II
VS
Wasquehal
00:00
Valenciennes II
VS
Maubeuge
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Olympique Marcquois
00:00
Le Touquet
VS
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

23:00
Dives-Cabourg
VS
Le Havre II
00:00
Saint-Lo Manche
VS
Vire
00:00
Avranches II
VS
Romilly-Pt St Pierre
00:00
Bayeux
VS
Alencon
00:00
Dieppe
VS
Évreux 27
00:00
Cherbourg
VS
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

17:00
Makedonikos Neapolis
VS
Lefkimmi

20 Portugal - 2. Division: Group A

23:00
Camara de Lobos
VS
Marítimo II

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Ourense CF
VS
Viveiro
23:00
Somozas
VS
Atlético Arnoia
23:00
Deportivo La Coruña II
VS
Noia
23:00
Choco
VS
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 2

21:45
El San Martin
VS
Praviano
22:00
Langreo II
VS
Mosconia
22:00
Tuilla
VS
Real Titánico
22:30
Luarca
VS
Urraca
02:00
Roces
VS
Real Oviedo II

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cartes
VS
Colindres
22:15
Escobedo
VS
Torina
23:00
Atlético Albericia
VS
Vimenor
23:00
Castro
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
San Ignacio
VS
Beasain
22:15
Urduliz
VS
Portugalete
22:30
Anaitasuna FT
VS
Beti Gazte
22:30
Pasaia KE
VS
Deusto
22:30
Tolosa
VS
Deportivo Alaves II
23:00
Amurrio
VS
Lagun Onak
23:00
Durango
VS
Basconia
23:00
Leioa
VS
Aurrera de Ondarroa
00:00
Barakaldo
VS
CD Vitoria
00:00
Uritarra
VS
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Torrellano
VS
Saguntino
22:00
Hércules II
VS
Villajoyosa
23:00
Torrent
VS
Roda
23:30
Villarreal III
VS
Silla
00:00
Acero
VS
Callosa Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Alcobendas
VS
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Mirandés II
VS
Almazán
21:45
La Virgen del Camino
VS
Atlético Tordesillas
22:00
Atlético Astorga
VS
Palencia CF
22:00
UD Santa Marta
VS
Colegios Diocesanos
23:15
Ciudad Rodrigo
VS
Bembibre

32 Spain - Tercera - Group 9

00:00
Torreperogil
VS
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 11

22:30
Manacor
VS
San Rafael
22:30
Felanitx
VS
Rotlet Molinar
23:00
Campos
VS
PE Sant Jordi
23:45
Collerense
VS
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
Tenerife II
18:30
Arucas
VS
Atlético Paso
01:00
Las Zocas
VS
Marino

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Avance Ezcabarte
VS
Beti Onak
22:00
Pamplona
VS
Corellano
22:30
Subiza
VS
Valle Egüés
23:00
Gares
VS
Azkoyen
23:30
Burladés
VS
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Agoncillo
VS
Rapid de Murillo
00:30
Yague
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

22:30
Utebo
VS
Cuarte Industrial

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Albacete II
VS
Azuqueca
23:00
Hogar Alcarreño
VS
Miguelturreño

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Turgutluspor
VS
Sivas Belediyespor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Hekimoğlu Trabzon

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

16:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Bergama Belediyespor
VS
Elazığspor
17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Hendek Spor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Kütahyaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Bayrampaşaspor
VS
Kızılcabölükspor
17:00
Yeni Altındağ BS
VS
Halide Edip Adıvar

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Bahia de Feira
VS
Bahia
02:00
Jacuipense
VS
Atlanta
04:30
Atlético Alagoinhas
VS
Vitória da Conquista

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Uniclinic
VS
Ferroviário
01:00
Crato
VS
Pacajus
02:00
Caucaia
VS
Icasa
02:00
Iguatu
VS
Maracanã

5 Brazil - Piauiense

02:00
Oeirense
VS
Ríver
02:00
Parnahyba
VS
Fluminense PI
02:00
Flamengo PI
VS
4 de Julho

5 Brazil - Sergipano

02:00
Sergipe
VS
Falcon

862868 Nepal - A Division

14:15
Friends Club
VS
Nepal Army
18:00
Three Star
VS
Sankata

3347 San Marino - Campionato

21:00
Libertas
VS
Folgore
21:00
Cailungo
VS
Faetano
21:00
Murata
VS
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
บริสเบน รอร์
18:05
เพิร์ธ กลอรี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Bologna U19
VS
Verona U19
17:00
Pescara U19
VS
Cagliari U19
19:00
Milan U19
VS
Inter U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

07:45
Corinthians U20
VS
Resende U20
21:00
Atlético GO U20
VS
Palmeiras U20
21:00
Canaã U20
VS
Juventus U20
01:00
Desportivo Brasil U20
VS
IAPE U20
01:00
Internacional U20
VS
Portuguesa U20
03:15
Osasco Audax U20
VS
Vasco U20
05:00
Retrô U20
VS
Cruzeiro U20
05:30
Flamengo SP U20
VS
Oeste U20

44 Argentina - Torneos De Verano

07:00
Colo-Colo
VS
Universidad Chile

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:05
Al Wasl
VS
Al Ain
23:00
Al Jazira
VS
Al Wahda

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Bohemians 1905
VS
Jablonec
16:30
Varnsdorf
VS
Mladá Boleslav
16:30
Baník Ostrava
VS
Prostějov
16:30
Senica
VS
Skalica
19:00
Sparta Praha II
VS
Dukla Praha
19:00
Teplice
VS
Táborsko
19:00
Spartak Trnava
VS
Zlaté Moravce

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

19:00
FH
VS
ÍA
19:30
Stjarnan
VS
ÍBV

1796 Iceland - Reykjavik Cup

21:00
Víkingur Reykjavík
VS
Valur
21:00
Fylkir
VS
Fjölnir
21:00
ÍR
VS
KR
22:15
Fram
VS
Thróttur Reykjavík

716 Nigeria - Npfl

20:00
Akwa United
VS
Katsina United

191038 Botswana - Premier League

20:30
BDF XI
VS
Orapa United
21:00
Police XI
VS
Masitaoka
21:00
BR Highlanders
VS
Security Systems
21:00
Galaxy
VS
Gaborone United
21:00
Morupule Wanderers
VS
Prisons XI
21:00
Township Rollers
VS
Gilport Lions
21:00
Mogoditshane Fighters
VS
Extension Gunners
00:00
Notwane
VS
Sua Flamingoes

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Likhopo
VS
Lesotho Defence Force
17:00
Kick4Life
VS
Likhopo
20:00
LCS
VS
Mazenod
20:00
LMPS
VS
Kick4Life
20:00
Linare
VS
Manonyane
20:00
Lifofane
VS
Sefotha-Fotha

3039 Togo - Championnat National

22:00
OTR
VS
Kotoko
22:00
Binah
VS
Sara Sport

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nathaly's
VS
Diables Noirs
22:00
Cheminots
VS
Otôho d'Oyo

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Madrid CFF W
VS
Villarreal W

17 France - Division 1 Women

20:30
Stade de Reims W
VS
Fleury 91 W
20:30
Montpellier W
VS
Saint-Étienne W
20:30
Paris W
VS
Issy W
20:30
Guingamp W
VS
Bordeaux W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Roma W
VS
Empoli W
20:30
Sampdoria W
VS
Lazio W
20:30
Verona W
VS
AC Milan W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Pumas UNAM W
VS
América W
06:00
Querétaro W
VS
Pachuca W

98 Australia - W-League

13:05
Sydney W
VS
Canberra United W
13:05
Adelaide United W
VS
Melbourne City W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

19:00
Fjölnir / Vængir U19 II
VS
Leiknir / KB U19
20:00
Fram / Úlfarnir U19 II
VS
KR / KV U19

614 Algeria - Algeria Youth League

20:00
JS Kabylie U21
VS
NC Magra U21
20:00
ASO Chlef U21
VS
CR Belouizdad U21
20:00
USM Alger U21
VS
MC Alger U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Belenenses U23
VS
Marítimo U23
18:00
Famalicão U23
VS
Farense U23
22:00
Sporting CP U23
VS
Académica U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

17:00
Grindavík
VS
KV
21:00
Kórdrengir
VS
Thróttur Vogar

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

22:00
Sporting Gijón II W
VS
Deportivo La Coruña II W
23:00
Viajes Interrías W
VS
Villestro W
23:00
Umia W
VS
Mos W

99474 World - Arena Cup

17:00
Istra 1961
VS
Foresta Suceava
20:30
Šibenik
VS
Žarkovo

491 Northern Ireland - Premiership Development League

18:30
Crusaders U20
VS
Warrenpoint Town U20
21:00
Coleraine U20
VS
Portadown U20
21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Larne U20

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chauvigny
VS
Bordeaux II
01:00
Chatellerault
VS
Cognac
01:00
Libourne
VS
CA Neuville
01:00
Anglet Genets
VS
Poitiers
01:00
Stade Bordelais
VS
Aviron Bayonnais
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Agde
VS
Blagnac
00:00
Nîmes II
VS
Salinieres Aigues Mortes
00:30
Castanet
VS
Stade Beaucairois
01:00
Alberes Argelès
VS
Balma
01:00
Muret
VS
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Racing Colombes 92
VS
Meaux Academy Football
22:00
Aubervilliers
VS
Ivry US
00:00
Mantes 78
VS
Paris II
00:00
Blanc Mesnil
VS
Les Ulis
00:00
Linas-Montlhery
VS
Créteil II
00:00
PSG II
VS
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Cannet Rocheville
VS
Furiani-Agliani
20:30
Consolat Marseille
VS
Rousset-Ste Victoire
20:30
Villefranche SJB
VS
Nice II
20:30
Lucciana
VS
Mandelieu LN
22:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Istres

2507 Gambia - GFA League

23:00
Banjul
VS
Marimoo
23:00
Wallidan
VS
GAMTEL
23:00
Brikama United
VS
Armed Forces

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
Kamboi Eagles
23:15
Bo Rangers
VS
Bai Bureh Warriors
02:00
Mighty Blackpool
VS
Central Parade

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Köln W
VS
SGS Essen W
19:00
SC Sand W
VS
Young Boys W
19:00
Eintracht Frankfurt W
VS
Elversberg W
19:00
Freiburg W
VS
Grasshopper W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Polícia
VS
Sporting Macau
20:00
เบนฟิกา
VS
Casa de Portugal

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Mons Calpe
VS
Europa FC
00:30
St Josephs FC
VS
Europa Point

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Chamchuri United
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Inter Bangkok
VS
Prime Bangkok
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Army
15:30
North Bangkok University
VS
Grakcu Sai Mai United

99474 World - Club Friendlies 3

17:00
Piast Gliwice
VS
Goczałkowice Zdrój
17:00
Polonia Bytom
VS
SKRA Częstochowa
17:00
Rekord Bielsko-Biała
VS
Katowice
17:00
Rapid Wien II
VS
Stripfing
17:00
Stomil Olsztyn
VS
Mamry Giżycko
17:00
Gütersloh
VS
Rödinghausen
18:00
Austria Wien
VS
TWL Elektra
18:00
Widzew Lodz
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
18:00
Austria Wien
VS
Traiskirchen
19:00
Warta Poznań
VS
Arka Gdynia
19:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Resovia Rzeszów
19:00
Widzew Lodz
VS
Siarka Tarnobrzeg
19:00
Augsburg II
VS
Aalen
19:00
St. Pauli II
VS
Victoria Hamburg
20:00
Pirmasens
VS
Etzella Ettelbrück
20:00
Ried
VS
Vorwärts Steyr
20:00
Juniors OÖ
VS
Gurten
20:00
Wiedenbrück
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Brinkumer SV
VS
Oberneuland
20:00
TSV Sasel
VS
Altona 93
21:00
Düren Merzenich
VS
Wegberg-Beeck
22:00
Lippstadt 08
VS
Hessen Kassel

99474 World - Club Friendlies 4

19:00
Győri ETO
VS
Szolnoki MÁV
21:00
Sturm Graz II
VS
Mettersdorf

1161 Scotland - Football League - Highland League

22:00
Brechin City
VS
Fort William
22:00
Buckie Thistle
VS
Formartine United
22:00
Deveronvale
VS
Wick Academy
22:00
Inverurie Loco Works
VS
Fraserburgh
22:00
Keith
VS
Strathspey Thistle
22:00
Lossiemouth
VS
Forres Mechanics
22:00
Nairn County
VS
Brora Rangers
22:00
Rothes
VS
Huntly
22:00
Turriff United
VS
Clachnacuddin

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Son Sardina W
VS
Stadium Casablanca W
22:00
Pardinyes W
VS
Sant Gabriel W
01:00
Espanyol II W
VS
Europa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

23:00
Monte W
VS
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

22:00
Cacereño II W
VS
Extremadura W
23:15
Salamanca W
VS
Santa Teresa II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

22:00
Madrid III W
VS
Samper W
22:30
Logroño II W
VS
Pozuelo Alarcón W
23:00
Real Madrid II W
VS
Laurus W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

19:00
Peña la Amistad W
VS
La Garita W
20:20
Llamoro W
VS
Orientación Marítima W
01:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Güímar W
06:00
Puerto del Carmen W
VS
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

22:00
Murcia Féminas W
VS
Plaza Argel W
22:30
Valencia II W
VS
UD Aguilas W
23:00
Elche II W
VS
Toledo W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Watbot
VS
Uttaradit
15:30
See Kwae
VS
Chiangrai

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Sakon Nakhon
15:30
Sisaket United
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Mahasarakham United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Krabi
VS
Jalor City
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Young Singh United

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
ACDC
VS
Sa Kaeo City
15:30
Rayong United
VS
Kabin United
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Royal Thai Fleet

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Ang Thong
VS
Bang Pa-in
15:30
Samut Songkhram
VS
Kanchanaburi
18:00
Saraburi United
VS
IPE Samut Sakhon

802 Israel - Liga Bet - North A

16:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
VS
Maccabi Bnei Jadida
16:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Hapoel Deir Hanna

802 Israel - Liga Bet - South A

02:00
Sporting Tel Aviv
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa