lsm99

ตารางบอล 16 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
ลิเวอร์พูล
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เวสต์แฮม
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:00
ฮัลล์ซิตี
VS
สโตกซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
อูเทรชท์
VS
อาแจกซ์
20:30
โกรนิงเงิน
VS
พีเอสวี
20:30
SC Cambuur
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
22:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
AZ

11 บุนเดิสลีกา

21:30
FC Augsburg
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
SpVgg Greuther Fürth

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แรนส์
VS
บอร์กโดซ์
21:00
ลอริยองต์
VS
อองเช่ร์
21:00
โมนาโก
VS
Clermont
21:00
แร็งส์
VS
เม็ตซ์
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
23:05
Troyes
VS
โอลิมปิก ลียง
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ซัสเซาโล่
VS
เวโรน่า
21:00
Venezia
VS
เอ็มโปลี
00:00
โรม่า
VS
กายารี่
02:45
อตาลันต้า
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอลเช่
VS
บียาร์เรอัล

49477 ไทยลีก

18:00
True Bangkok United
VS
Samut Prakan City
18:00
Police Tero FC
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
SCG Muangthong United
VS
BG Pathum United
18:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
ระยอง เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:30
ขอนแก่น เอฟซี
VS
Lamphun Warrior
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
Raj Pracha
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

04:00
เปรู
VS
Panama
05:30
โคลอมเบีย
VS
ฮอนดูรัส

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Crystal Palace W
21:00
Blackburn Rovers W
VS
Bristol City W
21:00
Charlton W
VS
Lewes W
21:00
Liverpool W
VS
Watford W
21:00
Millwall W
VS
Sunderland W
21:00
Sheffield Utd W
VS
Coventry United W

462 England - Women's Super League

20:00
Everton W
VS
Chelsea W
21:00
Leicester W
VS
Brighton W
21:30
Arsenal W
VS
Reading W
01:45
Tottenham W
VS
West Ham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
FC Romania
VS
Thame

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Koninklijke HFC
VS
AFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
PEC Zwolle W
VS
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ชาลเก้ 04
VS
Holstein Kiel
19:30
Heidenheim
VS
Ingolstadt
19:30
Sandhausen
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

19:00
Verl
VS
Würzburger Kickers
20:00
Viktoria Berlin
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Buchholz
VS
HEBC

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Teuta Durrës
19:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Partizani Tirana

556 Belgium - Pro League

19:30
Antwerp
VS
Sporting Charleroi
22:00
AS Eupen
VS
Cercle Brugge
00:30
Anderlecht
VS
Standard Liège
03:00
เกงค์
VS
Beerschot-Wilrijk

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Anorthosis
VS
AEL
00:00
Apollon
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Olympiada Lympion
VS
Alki Oroklini

125 Greece - Super League

22:15
AEK Athens
VS
Panaitolikos
00:30
PAS Giannina
VS
Atromitos
00:30
Panathinaikos
VS
โอลิมเปียกอส

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Hadera
VS
Ashdod
01:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

22:15
Monza
VS
Perugia
22:15
Pordenone
VS
เลชเช่
22:15
สปาล
VS
Benevento
00:30
Vicenza
VS
Alessandria

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
ซานตาคลารา
VS
Tondela
01:00
Vizela
VS
สปอร์ติงลิสบอน
01:30
Famalicão
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
03:30
Belenenses
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Nacional
VS
Benfica II
02:30
ชาเวช
VS
Varzim

32 Spain - Copa Del Rey

18:00
Atlético Baleares
VS
บาเลนเซีย
22:00
เรอัล เบติส
VS
เซบีย่า

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Altay
VS
Alanyaspor
20:00
Giresunspor
VS
Kasımpaşa
23:00
Hatayspor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Altınordu
17:30
Keçiörengücü
VS
Eyüpspor
20:00
Balıkesirspor
VS
Samsunspor
23:00
Bursaspor
VS
BB Erzurumspor

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Alajuelense
VS
Guadalupe
00:00
Cartaginés
VS
Pérez Zeledón
05:00
Deportivo Saprissa
VS
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Águila
VS
Jocoro
08:00
Chalatenango
VS
Atletico Marte
04:00
Once Municipal
VS
FAS
04:00
Firpo
VS
Municipal Limeño
04:00
Alianza
VS
Isidro Metapán
04:15
CD Platense
VS
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Achuapa
23:30
Malacateco
VS
Xelajú
00:00
Solola
VS
Cobán Imperial
02:15
Santa Lucia
VS
Municipal
04:00
Guastatoya
VS
Iztapa
06:00
Comunicaciones
VS
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

08:00
Amatitlan
VS
Plataneros
00:00
Suchitepéquez
VS
Puerto San Jose
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Comunicaciones II
01:00
Deportivo Reu
VS
Xinabajul
04:00
San Pedro
VS
Siquinalá
04:00
Agua Blanca
VS
Zacapa Tellioz
04:00
Chimaltenango
VS
Mixco
04:00
Juventud Pinulteca
VS
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

08:00
Tigres UANL
VS
Puebla
10:00
Cruz Azul
VS
Juárez
10:06
Tijuana
VS
León
01:00
Toluca
VS
Santos Laguna
06:00
Pachuca
VS
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Universidad Guadalajara
VS
Pumas Tabasco

146 South Africa - Premier League

17:00
Stellenbosch
VS
Sekhukhune United

614 Algeria - Ligue 1

21:00
US Biskra
VS
CS Constantine
21:00
JS Kabylie
VS
NC Magra
21:00
ASO Chlef
VS
CR Belouizdad
22:00
JS Saoura
VS
Paradou AC
22:00
USM Alger
VS
MC Alger

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
TP Mazembe
VS
Vita Club
20:30
Panda B5
VS
Kuya Sport

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
Eleven Wonders
22:00
Aduana Stars
VS
Accra Lions
22:00
Real Tamale
VS
Bibiani Gold Stars
22:00
WAFA
VS
Dreams
22:00
Medeama
VS
Great Olympics
22:00
Ashanti Gold
VS
Elmina Sharks

26833 Grenada - Premier Division

05:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Paradise

1179 Kenya - Premier League

19:00
Gor Mahia
VS
Talanta
19:00
Vihiga Bullets
VS
Bandari
19:00
Bidco United
VS
Sofapaka
19:00
KCB
VS
Homeboyz
19:00
Tusker
VS
Nairobi City Stars
19:00
Wazito
VS
Nzoia United

16175 Libya - Premier League

20:00
Almahalla
VS
Al Shat
20:00
Al Ahli Tripoli
VS
Al-Khmes

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Tanzania Prisons
VS
KMC
20:00
Coastal Union
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

20:00
ZESCO United
VS
Kabwe Warriors
20:00
Green Eagles
VS
Power Dynamos
20:00
Green Buffaloes
VS
Nkwazi

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Nejmeh
19:15
Bourj
VS
Al Hikma

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:00
Masafi
VS
Al Jazira Al Hamra
20:00
Al-Taawon
VS
Al Ramms
20:00
Masfut
VS
City
20:00
Al Thaid
VS
Dibba Al Hisn
20:00
Al Fujairah
VS
Al Arabi
20:00
Dibba Al Fujairah
VS
Hatta
20:05
Al Hamriyah
VS
Al Bataeh

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Somerset Eagles
VS
Robin Hood
02:00
Devonshire Cougars
VS
X-Roads Warriors
02:00
North Village Rams
VS
Southampton Rangers
02:00
Devonshire Colts
VS
PHC Zebras

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
HK U23
VS
Tai Chung
18:30
Hong Kong FC
VS
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Mumbai City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
ADO '20
VS
Hoogland
20:00
Dongen
VS
Westlandia
20:00
Hollandia
VS
HV & CV Quick
20:00
Blauw Geel '38
VS
USV Hercules
20:00
GVV Unitas
VS
Groene Ster
20:00
Gemert
VS
HSC '21
20:30
EVV
VS
JOS Watergraafsmeer
20:30
OFC Oostzaan
VS
OSS '20
20:30
UNA
VS
DEM

147 - Africa Cup of Nations

20:00
แกมเบีย
VS
มาลี
23:00
โกตดิวัวร์
VS
เซียร์ราลีโอน
23:00
ตูนิเซีย
VS
มอริเตเนีย
02:00
แอลจีเรีย
VS
อิเควทอเรียลกินี

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Belœil
VS
Molenbaix
20:30
Montignies
VS
Gilly
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Péruwelz
20:30
RAS Monceau
VS
Soignies Sports
21:00
Ransart
VS
Morlanwelz
21:00
Le Roeulx
VS
Houdeng
21:00
Snef-Tyber
VS
Hornu
21:00
Antoing
VS
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Weywertz
VS
Ster-Francorchamps
20:30
Aubel
VS
Elsautoise
20:30
Jehaytois
VS
Rechain
20:30
Malmundaria
VS
Sprimont-Comblain II
20:30
Pontisse Cite
VS
FC Du Geer
20:30
La Calamine
VS
JS Fizoise
20:30
Mélen-Micheroux
VS
UCE Liège
20:30
Etoile de Faimes
VS
Beaufays

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
US Dinantaise
VS
Malonne
20:30
Flavion-Morialmé
VS
ES de la Molignée
20:30
Condruzien
VS
Andennais
20:30
Chevetogne
VS
Loyers
20:30
Nismes
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Biesme
VS
Beauraing
21:00
Spy
VS
Ciney

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ormideia
VS
Ethnikos Assias
19:30
Omonia Psevda
VS
AE Zakakiou

17 France - CFA Group B

20:30
Belfort
VS
Sainte Geneviève

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Dijon II
VS
Selongey
20:30
Sochaux II
VS
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Trégunc
VS
Guipry-Messac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
J3 Amilly
VS
Vierzon
21:00
Bourges Foot 18 II
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Amiens SC II
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

20:30
Quevilly II
VS
AG Caennaise

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Orfeas Xanthi
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Doxa Dramas
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Pandramaikos
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Apollon Paralimniou
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Aias Gastounis
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Tilikratis
VS
Diagoras Vrachneika
20:00
Panegialios
VS
Anagennisi Artas
20:00
Diavolitsi
VS
Nafpaktiakos
20:00
Panachaiki
VS
Acheron Kanalaki
20:00
PAO Vardas
VS
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Fikis
VS
Nea Artaki
20:00
Iraklis Larissa
VS
Ipato
20:00
Elassona
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Atromitos Palamas
VS
Amvrysseas
20:00
Thiseas Agria
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Atalanti
VS
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Edessaikos
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Kozani
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Pontion Karagiannion
20:00
Agios Matthaios
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:30
AE Mykonos
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Agios Ierotheos
20:00
Charavgiakos
VS
Ermis Meligous
20:00
Panarkadikos
VS
Ilioupoli
20:00
Santorini 2020
VS
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
PAO Rouf
VS
Poros
20:00
Panionios
VS
AE Neapolis

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Ligorna
VS
Caronnese
20:30
Bra
VS
Saluzzo
20:30
Asti
VS
Novara
20:30
Borgosesia
VS
Chieri
20:30
Città di Varese
VS
Lavagnese
20:30
Derthona
VS
Vado
20:30
Pro Imperia
VS
Gozzano
20:30
Ligorna
VS
Fossano
20:30
RG Ticino
VS
Casale
20:30
Sanremo
VS
Caronnese
20:30
Sestri Levante
VS
PDHAE
21:00
Bra
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Legnano
VS
Caravaggio
20:30
Breno
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Olginatese
VS
Folgore Caratese
20:30
Brusaporto
VS
Real Calepina
20:30
Desenzano Calvina
VS
Caravaggio
20:30
Casatese
VS
Arconatese
20:30
Castellanzese
VS
Leon
20:30
Crema
VS
Sona
20:30
Legnano
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Pontisola
VS
Adrense
20:30
Sangiuliano City
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Clodiense
20:30
Marignanese
VS
Cartigliano
20:30
Este
VS
Campodarsego
20:30
Spinea
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Ambrosiana
20:30
Levico
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Luparense
VS
Caldiero Terme
20:30
Mestre
VS
Cjarlins Muzane
20:30
San Martino Speme
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Lentigione
VS
Aglianese
20:30
Borgo San Donnino
VS
Forlì
20:30
Bagnolese
VS
Athletic Carpi
20:30
Borgo San Donnino
VS
Mezzolara
20:30
Forlì
VS
Alcione
20:30
Lentigione
VS
Seravezza
20:30
Prato
VS
Rimini
20:30
Progresso
VS
Correggese
20:30
Ravenna
VS
Real Forte Querceta
20:30
Sammaurese
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Sasso Marconi
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Tritium
VS
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
Poggibonsi
20:30
Cascina
VS
Gavorrano
20:30
Flaminia
VS
Pro Livorno
20:30
Lornano Badesse
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Montespaccato
VS
Foligno
20:30
FC Rieti
VS
Sangiovannese
20:30
Scandicci
VS
Pianese
20:30
Sporting Trestina
VS
Arezzo
20:30
Unipomezia
VS
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Vastogirardi
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Pineto
20:30
Chieti
VS
Nereto
20:30
Matese
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Montegiorgio
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
San Nicolò
VS
Atletico
20:30
Tolentino
VS
Recanatese
20:30
Vastese
VS
Fano
20:30
Sambenedettese
VS
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Vis Artena
20:30
Aprilia
VS
Gladiator
20:30
Atletico Uri
VS
Muravera
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
SSC Giugliano
VS
Sassari Torres
20:30
Lanusei
VS
Arzachena
20:30
Insieme Formia
VS
Team Nuova Florida
20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Cassino
20:30
Latte Dolce
VS
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
Francavilla
20:30
Casarano
VS
Gravina
20:30
Città di Fasano
VS
Audace Cerignola
20:30
Nola 1925
VS
Casertana
20:30
San Giorgio
VS
Virtus Matino
20:30
Molfetta Calcio
VS
Lavello
20:30
Nocerina
VS
Bisceglie
20:30
Rotonda
VS
US Bitonto
20:30
Sorrento
VS
Mariglianese
20:30
Team Altamura
VS
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Santa Maria Cilento
VS
San Luca
20:30
Biancavilla
VS
San Luca
20:30
Castrovillari
VS
Gelbison
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Acireale
20:30
Trapani 1905
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
FC Messina
VS
Licata
20:30
Giarre
VS
Portici
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Aversa Normanna
20:30
Rende
VS
Cavese
20:30
Sancataldese
VS
Paternò
20:30
Troina
VS
Lamezia Terme

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Os Limianos
VS
Forjães SC
22:00
Vilaverdense
VS
Vianense
23:00
União Madeira
VS
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Vila Mea
VS
Berço
22:00
AR São Martinho
VS
Paredes
22:00
Tirsense
VS
Mirandela
22:00
Santa Marta Penaguião
VS
Amarante
22:00
Macedo Cavaleiros
VS
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Ferreira de Aves
VS
Santa Cruz de Alvarenga
22:00
Salgueiros
VS
Gouveia
22:00
Gondomar
VS
Espinho
22:00
Castro Daire
VS
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Sertanense
VS
Condeixa
22:00
Marinhense
VS
Uniao Idanhense
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Praiense
22:00
Oleiros
VS
Peniche
23:00
Fontinhas
VS
Vitória de Sernache

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Coruchense
VS
Operário
19:00
Rabo Peixe
VS
Sintrense
22:00
CF Os Belenenses
VS
Pero Pinheiro
23:00
Ideal
VS
Loures

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Pinhalnovense
VS
Uniao Montemor
22:00
Juventude Evora
VS
Imortal Albufeira
22:00
FC Serpa
VS
Lagos
22:00
Louletano
VS
FC Barreirense

32 ซูเปร์โกปาเดเอสปัญญา

01:30
เรอัล มาดริด
VS
แอธเลติก บิลเบา

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Sofán
VS
Villalbés
22:30
Alondras
VS
Silva
23:00
Barco
VS
Estradense
23:00
Juvenil Ponteareas
VS
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Barreda
VS
Textil Escudo
17:45
Cultural Guarnizo
VS
Noja
17:45
Siete Villas
VS
Selaya
23:00
Naval
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
L'Hospitalet
VS
Pobla Mafumet
18:00
Granollers
VS
Grama
18:30
Sant Andreu
VS
Girona II
22:30
Olot
VS
Vilafranca
22:30
Peralada
VS
San Cristobal
00:00
Vilassar Mar
VS
Figueres
00:00
Sants
VS
Manresa
00:00
Guineueta
VS
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Atzeneta
18:00
Castellon II
VS
Elche II
22:30
Orihuela
VS
Beniganim
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Tres Cantos
17:30
Alcorcón II
VS
Madrid 2021 FP
17:30
Colonia Moscardo
VS
Trival Valderas
17:30
Carabanchel
VS
Villaverde-Boetticher
18:00
Las Rozas
VS
Parla
18:00
Atlético Madrid II
VS
Ursaria
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Moratalaz
18:00
RSD Alcalá
VS
Complutense
22:30
Galapagar
VS
Getafe II

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Numancia II
VS
Salamanca II
23:00
Guijuelo
VS
Ribert
23:00
Real Ávila
VS
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Almería II
VS
Marbella
18:00
At. Malagueño
VS
Atlético Porcuna
18:00
Real Jaén
VS
Torre del Mar
23:00
El Palo
VS
Huétor Tájar
23:00
UD San Pedro
VS
Juventud Torremolinos
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Puente Genil
VS
Sevilla III
18:00
Los Barrios
VS
Gerena
18:00
Cartaya
VS
Xerez
18:00
Utrera
VS
Cabecense
19:00
Tomares
VS
Ceuta II

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Portmany
VS
Binissalem
18:00
Son Veri
VS
Murense
18:00
Mercadal
VS
Platges de Calvià
18:00
Inter Ibiza
VS
Soller
18:00
Constància
VS
Poblense
22:00
Serverense
VS
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Lanzarote
VS
Las Palmas III
19:00
Buzanada
VS
Villa Santa Brígida
19:00
Vera
VS
Santa Úrsula
19:00
Herbania
VS
Unión Sur Yaiza
00:00
Tenisca
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

18:00
El Palmar
VS
Mazarrón FC
18:00
Real Murcia II
VS
Yeclano
22:00
Racing Murcia
VS
Bullense
22:15
Deportiva Minera
VS
Bala Azul
22:30
Archena Sport
VS
UD Caravaca
22:30
Cartagena FC
VS
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Lorca Deportiva II
VS
Cartagena II
22:30
Huércal-Overa
VS
UCAM Murcia II
22:30
Los Garres
VS
FC Pinatar

32 Spain - Tercera - Group 14

22:30
Olivenza
VS
Azuaga
22:30
Llerenense
VS
Moralo
22:30
Don Álvaro
VS
UP Plasencia

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Beti Kozkor
VS
Huarte
22:15
Cantolagua
VS
Txantrea
22:30
Cirbonero
VS
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Vianés
VS
River Ebro
23:00
Alfaro
VS
Oyonesa
23:00
CDFC La Calzada
VS
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Épila
17:30
Giner Torrero
VS
Biescas
17:45
Barbastro
VS
Santa Anastasia
18:00
Calamocha
VS
Belchite 97
22:00
Borja
VS
Caspe
22:00
Atletico Monzon
VS
Binéfar
22:00
Cariñena
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
La Roda
VS
Villarrubia
17:30
Almansa
VS
Illescas
17:30
Tarancón
VS
Huracán Balazote
18:00
Ciudad Real
VS
Quintanar del Rey
18:00
Villarrobledo
VS
San Clemente
22:00
Torrijos
VS
Guadalajara
23:00
Conquense
VS
Villacanas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Eskişehirspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Ankara Demirspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Akhisar Belediyespor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Kırklarelispor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Tire 1922
17:00
Pendikspor
VS
Kastamonuspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Pazarspor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Amed SK

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
İnegölspor
VS
Osmanlıspor
17:00
Adıyaman 1954
VS
Van BB
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Bodrumspor
17:00
Sakaryaspor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Serik Belediyespor
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Somaspor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Sarıyer

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Karaman Belediyespor
VS
Çatalcaspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Erbaaspor
17:00
Osmaniyespor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Kahta 02 Spor
17:00
Bugsaşspor
VS
Nevşehirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Yomraspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Çarşambaspor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Erzin Belediyespor
VS
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Düzcespor
17:00
Yeni Orduspor
VS
Kuşadasıspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Hacettepe
17:00
76 Iğdır Belediyespor
VS
Kestelspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Fethiyespor
VS
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Derincespor
VS
Edirnespor
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Ofspor
17:00
Karşıyaka
VS
Erokspor
17:00
Ceyhanspor
VS
Gümüşhanespor
17:00
Tepecikspor
VS
Orduspor 1967
17:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Karabükspor
17:00
Modafenspor
VS
Mardin BB
17:00
Ağrı 1970
VS
İçelspor

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Vitória
VS
Juazeirense
04:30
UNIRB
VS
Barcelona BA

5 Brazil - Piauiense

03:00
Corí-Sabbá
VS
Altos

5 Brazil - Potiguar

01:00
Santa Cruz de Natal RN
VS
Potyguar
01:00
Forca e Luz
VS
ABC
01:00
América RN
VS
ASSU
02:00
Potiguar Mossoró
VS
Globo

5 Brazil - Sergipano

02:00
Itabaiana
VS
Maruinense

862868 Nepal - A Division

14:15
Brigade Boys
VS
Machhindra
18:00
Nepal Police
VS
Chyasal Youth Club

3347 San Marino - Campionato

21:00
La Fiorita
VS
Fiorentino
21:00
Cosmos
VS
Pennarossa
21:00
Tre Fiori
VS
Juvenes / Dogana
21:00
San Giovanni
VS
Domagnano

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Middlesbrough U23
VS
Sunderland U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

251 Italy - PrimaVera 1

16:40
Roma U19
VS
Lecce U19
17:00
Sampdoria U19
VS
Fiorentina U19
18:30
Napoli U19
VS
Spal U19
20:30
Atalanta U19
VS
Torino U19

488 Iran - Hazfi Cup

17:30
Kheybar Khorramabad
VS
Sanat Naft
17:30
Aluminium Arak
VS
Sepahan
18:00
Mes Kerman
VS
Foolad
19:00
Zob Ahan
VS
Persepolis

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

07:45
Sao Paulo U20
VS
São Caetano U20
21:00
Bahia U20
VS
Mirassol U20
01:00
Botafogo U20
VS
Resende U20
03:15
Novorizontino U20
VS
América Mineiro U20
05:30
Fluminense U20
VS
Santos U20

44 Argentina - Torneos De Verano

07:00
Independiente
VS
San Lorenzo

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:00
Al Ittihad Kalba
VS
Bani Yas
23:00
Al Sharjah
VS
Shabab Al Ahli Dubai

716 Nigeria - Npfl

22:00
Gombe United
VS
Enyimba
22:00
Shooting Stars
VS
Sunshine Stars
22:00
Kano Pillars
VS
Niger Tornadoes
22:00
Rivers United
VS
Kwara United
22:00
Enugu Rangers
VS
MFM
22:00
Abia Warriors
VS
Heartland
22:00
Wikki Tourist
VS
Remo Stars
22:00
Plateau United
VS
Akwa Starlets
22:00
Nasarawa United
VS
Lobi Stars

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Bantu
VS
Linare
20:00
Lijabatho
VS
LMPS
20:00
CCX
VS
Liphakoe Football Club
20:00
LCS
VS
Bantu

3039 Togo - Championnat National

22:00
Gbohloe-Su
VS
Entente II
22:00
Gomido
VS
Anges Notsè
22:00
Dynamic Togolais
VS
Togo Port
22:00
Kara
VS
Semassi
22:00
Ifodjè
VS
ASKO de Kara
22:00
Unisport
VS
Kakadl

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nico-Nicoye
VS
Kondzo
20:00
Nouvelle Génération
VS
Inter Club
21:00
Leopards de Dolisie
VS
JS Talangaï
22:00
V.Club Mokanda
VS
CARA Brazzaville
22:00
Étoile du Congo
VS
Patronage Sainte-Anne

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Real Betis W
VS
Eibar W
17:00
Rayo Vallecano W
VS
Real Madrid W
17:00
Levante W
VS
Athletic Club W
17:30
Atletico Madrid W
VS
Huelva W
18:00
Sevilla W
VS
Valencia W
18:00
Real Sociedad W
VS
Barcelona W
19:00
Atletico Granadilla W
VS
Alavés W

17 France - Division 1 Women

18:45
Paris SG W
VS
Dijon W

251 Italy - Serie A Women

18:00
Pomigliano W
VS
Juventus W
18:30
Fiorentina W
VS
Sassuolo W
20:30
Inter Milano W
VS
Napoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Monterrey W

98 Australia - W-League

10:05
Wellington Phoenix W
VS
Brisbane Roar W
12:05
Western Sydney Wanderers W
VS
Melbourne Victory W
14:45
Newcastle Jets W
VS
Perth Glory W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

19:00
KR / KV U19 II
VS
Víkingur U19
20:00
Fjölnir / Vængir U19
VS
ÍR / Léttir U19
21:00
Thróttur / SR U19
VS
Valur / KH U19

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
US Biskra U21
VS
CS Constantine U21
16:00
JS Saoura U21
VS
Paradou AC U21

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

23:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Afturelding

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
León FF W
VS
Versalles W
18:00
Gijón FF W
VS
Real Oviedo II W
18:15
Victoria CF W
VS
Sárdoma W
18:30
Victoria FC W
VS
Friol W

99474 World - Arena Cup

17:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Opatija
20:30
Dugopolje
VS
Iskra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Keratsini
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Karavas
VS
Asteras Varis
20:00
Panelefsiniakos
VS
Proodeftiki
20:00
Aittitos Spata
VS
Pyliou
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Aias Salamina

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Niort II

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Toulouse II
VS
Olympique d'Alès
20:30
Rodez II
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Mureaux
VS
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Corte
VS
Cannes
20:30
Côte Bleue
VS
Gazélec Ajaccio

2507 Gambia - GFA League

23:00
Samger
VS
Sporting Real FC
23:00
GPA
VS
Steve Biko

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Anti Drugs Strikers
VS
Old Edwardians
23:15
Wusum Stars
VS
Diamond Stars
02:00
East End Lions
VS
Police

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
Lun Lok
20:00
CFB Macau
VS
Cheng Fung

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lincoln Red Imps
VS
College Cosmo
00:30
Magpies
VS
Manchester 62

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Bangkok
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Nonthaburi
VS
Siam
15:30
Muangnont
VS
Samut Prakan

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Collerense W
VS
Balears W
19:00
Vic Riuprimer W
VS
Sant Lluís W
20:00
Transportes Alcaine II W
VS
Riudoms W
23:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Huesca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

17:00
Athletic Club III W
VS
Real Sociedad II W
18:30
Mutilvera W
VS
Oiartzun W
18:45
San Ignacio W
VS
Racing Santander II W
22:15
Bizkerre W
VS
Osasuna II W
22:30
Añorga W
VS
Arratia W
23:00
Nueva Montaña W
VS
Aurrerá de Vitoria W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

17:00
Sevilla II W
VS
Málaga W
17:30
Granada II W
VS
La Cañada Atlético W
18:00
Almería W
VS
La Rambla W
22:30
Badajoz W
VS
San Miguel W
23:00
Cádiz W
VS
Olympia Las Rozas W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

18:00
DNS de Belen W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Tres Cantos W
VS
Torrelodones W
19:30
Atlético Madrid III W
VS
Getafe W
19:30
Rayo Vallecano II W
VS
Atlético Lince W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

19:00
Las Majoreras W
VS
Tarsa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

17:00
CFF Albacete W
VS
Mislata W
18:00
San Vicente W
VS
Levante II W
18:00
Villarreal II W
VS
Discobolo-La Torre W
18:30
Aldaia W
VS
Albacete II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
Phitsanulok
15:30
Chiangrai Lanna
VS
อุทัยธานี เอฟซี
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Northern Tak United
16:00
Maejo United
VS
Nan

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Udon United
VS
Surin
15:30
Surin Sugar
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด

49477 Thailand - Thai League 3 - South

16:00
Nara United
VS
Surat Thani FC

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Banbueng
VS
Cha Choeng Sao
16:00
Chanthaburi
VS
Marines Eureka
18:00
Bankhai United
VS
Kohkwang

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Pathum Thani University
VS
Chainat United
15:30
Assumption United
VS
Hua Hin City

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:15
Séneca U19
VS
San Félix U19