lsm99

ตารางบอล 19 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
ฮัลล์ซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
03:00
เรดิง
VS
ลูตัน ทาวน์

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

00:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Borussia Mönchengladbach
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
Hansa Rostock
02:45
TSG Hoffenheim
VS
SC Freiburg
02:45
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
FC Union Berlin

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
Clermont
VS
สตราส์บูร์ก
01:00
ลีลล์
VS
ลอริยองต์
01:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Troyes

32 ลาลีกา สเปน

00:30
FC Barcelona
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
01:00
เซลต้า บีโก้
VS
โอซาซูนา
03:30
บาเลนเซีย
VS
เซบีย่า

462 England - Premier League Cup

02:00
Nottingham U23
VS
Queens Park Rangers U23

462 England - Professional Development League

19:00
Peterborough United U23
VS
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Hullbridge Sports
VS
Bury Town

38 Netherlands - KNVB Beker

00:45
โกรนิงเงิน
VS
NEC
02:00
NAC Breda
VS
พีอีซี ซโวลล์
03:00
ทเวนเต้
VS
AZ

2454 Albania - Superliga

22:45
Kukësi
VS
Dinamo Tirana

556 Belgium - Pro League

02:45
เกงค์
VS
Mechelen

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Olympiada Lympion
VS
Omonia Aradippou

116 Cyprus - Cyprus Cup

18:30
Karmiotissa
VS
Onisilos
20:30
Enosis
VS
Ermis
21:30
Paphos
VS
Anorthosis
00:00
อาโปเอล
VS
Olympiakos

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
อาเมียงส์
VS
Ajaccio
01:00
ตูลูส
VS
Nancy

125 Greece - Super League

20:00
Volos NFC
VS
Apollon Smirnis

125 Greece - Greek Cup

20:00
Panaitolikos
VS
โอลิมเปียกอส
22:00
Panathinaikos
VS
Anagennisi Karditsas
00:00
PAOK
VS
AEK Athens

251 โกปปาอีตาเลีย

23:30
ซัสเซาโล่
VS
กายารี่
03:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เอ็มโปลี

2756 Malta - Premier League

23:00
Santa Lucia
VS
Gudja United
03:00
Birkirkara
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

03:00
Lija Athletic
VS
Zejtun Corinthians

20 Portugal - Segunda Liga

01:00
Académica
VS
Rio Ave

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

03:00
ลูโก
VS
อัลเมรีอา

32 Spain - Copa Del Rey

03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
แอตเลติโก มาดริด

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00
Gaziantep F.K.
VS
Yeni Malatyaspor
21:00
Göztepe
VS
Sivasspor
22:00
Kayserispor
VS
อิสตันบูล บีบี
00:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Giresunspor
00:00
Fenerbahçe
VS
Altay

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Tlaxcala
VS
Cimarrones de Sonora
10:05
Correcaminos UAT
VS
Mineros de Zacatecas
06:00
Celaya
VS
Atlante

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Vita Club

1179 Kenya - Premier League

19:00
Nzoia United
VS
Talanta
19:00
Gor Mahia
VS
Bidco United
19:00
Posta Rangers
VS
KCB
19:00
Sofapaka
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Police
VS
Ulinzi Stars

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Sadaqa
VS
Khaleej Sart
20:00
Al Ta'awon
VS
Al-Tahaddi

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Jabala

2568 Zambia - Super League

20:00
Prison Leopards
VS
Zanaco

2931 Andorra - Primera División

23:00
Sant Julià
VS
FC Santa Coloma
02:45
Inter Club d'Escaldes
VS
Carroi

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:25
Al-Kawkab
VS
Al Adalh
19:50
Al Akhdoud
VS
Al Wahda
21:45
Al Sahel
VS
Al Shoalah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Goa
VS
East Bengal

153732 India - I-League

15:30
Arrows
VS
Aizawl
18:00
Sudeva
VS
Sreenidi Deccan
21:00
Minerva Punjab
VS
NEROCA

49477 Thailand - FA Cup

17:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Suphanburi Football Club
17:00
Songkhla
VS
Samut Prakan City
17:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Singha Chiangrai United
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
True Bangkok United
VS
Police Tero FC
19:30
Lamphun Warrior
VS
Nongbua Pitchaya FC

147 - Africa Cup of Nations

02:00
กินี-บิสเซา
VS
ไนจีเรีย
02:00
อียิปต์
VS
ซูดาน

116 Cyprus - 3. Division

19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Ormideia
19:30
Kouris Erimi
VS
AE Zakakiou
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Elia Lythrodonta

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

07:00
Apollon Paralimniou
VS
Doxa Dramas
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Pandramaikos
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Aris Avato
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Aias Gastounis
VS
Tilikratis
20:00
Panagriniakos
VS
Panegialios
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Diavolitsi
20:00
Anagennisi Artas
VS
Panachaiki
20:00
Nafpaktiakos
VS
PAO Vardas
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Acheron Kanalaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

07:00
Aetos Makrychoriou
VS
Atromitos Palamas
20:00
Ipato
VS
Nea Artaki
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Fikis
20:00
Amvrysseas
VS
Iraklis Larissa
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Elassona
20:00
Atalanti
VS
Thiseas Agria

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

17:30
Iraklis Ampelokipon
VS
Agios Matthaios
18:30
Lefkimmi
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Edessaikos
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Kozani
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

07:00
Ilioupoli
VS
Ermionidas-Ermis
07:00
AE Mykonos
VS
Santorini 2020
20:00
Agios Ierotheos
VS
Aris Skalas
20:00
Fostiras
VS
Charavgiakos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Panarkadikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
PAO Rouf
VS
Agios Nikolaos
20:00
Almyros Gaziou
VS
Anagennisi Ierapetra
20:00
Aris Soudas
VS
Panionios
20:00
Giouchtas
VS
Atsalenios
20:00
Poros
VS
AE Neapolis

251 Italy - Serie C: Girone A

00:00
Lecco
VS
Pro Vercelli

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Asti
VS
PDHAE
20:30
Città di Varese
VS
Caronnese
20:30
Pro Imperia
VS
Casale
20:30
Casale
VS
Asti

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Caravaggio
VS
Crema
20:30
Folgore Caratese
VS
Desenzano Calvina
20:30
Real Calepina
VS
Sangiuliano City
20:30
Villa d'Almè
VS
Legnano
20:30
Castellanzese
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Athletic Carpi
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Rimini
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Scandicci
VS
Arezzo
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Vastese
VS
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Vis Artena
VS
Arzachena
20:30
Gladiator
VS
Team Nuova Florida
20:30
Carbonia
VS
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Rende
VS
Gelbison
20:30
Troina
VS
Biancavilla

20 Portugal - 2. Division: Group A

03:00
Camara de Lobos
VS
Os Limianos

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Lealtad
VS
Urraca
00:00
Navarro
VS
Langreo II
00:30
Mosconia
VS
Tuilla
02:00
Lenense
VS
Roces

32 Spain - Tercera - Group 4

18:00
Deportivo Alaves II
VS
San Ignacio
01:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Tolosa
01:30
Basconia
VS
Anaitasuna FT
01:30
Beasain
VS
Uritarra
01:30
Beti Gazte
VS
Urduliz
01:30
Lagun Onak
VS
CD Vitoria
01:30
Portugalete
VS
Leioa
01:30
Santutxu
VS
Pasaia KE
01:45
Durango
VS
Barakaldo
02:15
Deusto
VS
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Torrellano
VS
Callosa Deportiva
00:00
Saguntino
VS
Roda
01:00
Torrent
VS
Atzeneta
01:00
Beniganim
VS
RC Catarroja
01:30
Jove Espanol
VS
Olímpic de Xàtiva
02:00
Villajoyosa
VS
Silla

32 Spain - Tercera - Group 7

00:00
Villaviciosa Odón
VS
Moratalaz
02:00
Getafe II
VS
Colonia Moscardo
02:30
Villaverde-Boetticher
VS
RSD Alcalá
02:30
Trival Valderas
VS
Pozuelo Alarcón
02:30
Torrejón
VS
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 9

00:45
Almería II
VS
Huétor Tájar
02:00
UD San Pedro
VS
Torre del Mar
02:00
Huétor Vega
VS
Alhaurino
02:30
Alhaurín
VS
Intergym
02:30
Juventud Torremolinos
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

01:00
Gerena
VS
Puente Genil
01:30
Utrera
VS
Tomares
01:45
Ceuta II
VS
Recreativo Huelva
02:00
Pozoblanco
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

02:00
Binissalem
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 13

22:00
Cartagena II
VS
Racing Murcia
01:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
Deportiva Minera
02:00
Bullense
VS
Real Murcia II
02:00
FC Pinatar
VS
Lorca Deportiva II
02:00
Yeclano
VS
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

03:00
Olivenza
VS
Villafranca

32 Spain - Tercera - Group 16

01:30
Vianés
VS
Calahorra II
02:30
Oyonesa
VS
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 18

01:00
Almansa
VS
Ciudad Real
02:30
Hogar Alcarreño
VS
Villarrubia

5 Brazil - Baiano 1

05:15
Bahia
VS
UNIRB

5 Brazil - Piauiense

07:30
Fluminense PI
VS
Flamengo PI
06:00
4 de Julho
VS
Oeirense
06:00
Altos
VS
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

01:00
América RN
VS
Globo
06:00
Potyguar
VS
Forca e Luz
06:00
ABC
VS
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

01:15
America SE
VS
Boca Júnior

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:25
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:45
บริสเบน รอร์
VS
เพิร์ธ กลอรี
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

251 Italy - Coppa Italia Serie C

21:30
Catanzaro
VS
Calcio Padova

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

07:30
Mirassol U20
VS
Santos U20
05:00
Palmeiras U20
VS
Oeste U20

44 Argentina - Torneos De Verano

07:00
Talleres Córdoba
VS
Independiente

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Prostějov
VS
Karviná
16:30
Zlaté Moravce
VS
Skalica

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars
VS
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes
VS
Shooting Stars
22:00
MFM
VS
Rivers United
22:00
Akwa Starlets
VS
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
VS
Nasarawa United

7091 Oman - Sultan Cup

20:25
Dhofar
VS
Al Suwaiq
22:45
Sur
VS
Al Seeb

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nathaly's
VS
Étoile du Congo
20:00
Diables Noirs
VS
Nouvelle Génération
22:00
Nico-Nicoye
VS
CARA Brazzaville
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Patronage Sainte-Anne

462 England - League Cup Women

02:00
Manchester City W
VS
Bristol City W
02:15
Arsenal W
VS
Manchester United W
02:30
West Ham W
VS
Chelsea W
02:30
Tottenham W
VS
Liverpool W

99474 World - Arena Cup

17:00
Iskra
VS
Opatija
20:30
Lokomotiva Zagreb
VS
Dugopolje

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Linfield U20
VS
Ballymena United U20

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

18:00
Ethnikos Piraeus
VS
Aiolikos
20:00
Proodeftiki
VS
Keratsini
20:00
Aias Salamina
VS
Panelefsiniakos
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Aittitos Spata

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:30
Cannes
VS
Gazélec Ajaccio

5724 Sierra Leone - Premier League

02:00
East End Lions
VS
SLIFA Mount Aureol

99474 World - Club Friendlies Women

20:00
RB Leipzig W
VS
Turbine Potsdam W

99474 World - Club Friendlies 3

15:30
Raków Częstochowa
VS
Navbahor
16:30
Rohožník
VS
Liptovský Mikuláš
17:00
Zemplín Michalovce
VS
FK Košice
17:00
Viktoria Plzeň
VS
Zbrojovka Brno
19:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
คราสโนดาร์
19:00
Cracovia Kraków
VS
Rapid Vienna
19:00
Nieciecza
VS
MTK
19:00
Cherno More
VS
Dobrudzha 1919
19:00
Beroe
VS
Sozopol
19:00
Spartak Subotica
VS
Radnicki Sombor
19:00
Slaven Koprivnica
VS
Rudeš
19:00
Luckenwalde
VS
FSV Optik Rathenow
19:00
Napredak
VS
Timok
19:00
Yverdon Sport
VS
Dukagjini
19:30
Piast Gliwice
VS
Skendija 79
20:00
Mladá Boleslav
VS
Vysočina Jihlava
20:00
บาเซิ่ล
VS
Lausanne Sport
20:00
Drita
VS
Floridsdorfer AC
20:30
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Domžale
20:30
โคเปนเฮเก้น
VS
Hvidovre
20:30
Rijeka
VS
Gorica
21:00
Zorya
VS
Pogoń Szczecin
21:00
Wil
VS
St. Gallen
21:00
เซนิต
VS
Emirates
21:30
B 93
VS
โคเปนเฮเก้น
22:00
Korona Kielce
VS
Puszcza Niepołomice
22:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Chornomorets
22:30
Banska Bystrica
VS
Liptovský Mikuláš
22:30
DAC
VS
เฟเรนซ์วารอส
23:00
Śląsk Wrocław
VS
Hartberg
23:30
SV Wallern
VS
Blau-Weiß Linz
23:30
Třinec
VS
Frýdek-Místek
00:00
Wisła Płock
VS
Neftçi
00:00
Wacker Nordhausen
VS
Germania Halberstadt
00:00
Europa FC
VS
Pardubice
00:00
Kriens
VS
Luzern II
00:30
Raufoss
VS
Elverum
00:45
Union Sandersdorf
VS
Eilenburg
01:00
Astoria Walldorf
VS
TSV Steinbach
01:30
Jablonec
VS
Lincoln Red Imps
02:00
Rahlstedt
VS
Teutonia Hamburg
05:00
Tombense
VS
Desportiva ES
05:15
Nacional
VS
Barracas Central
06:00
Rijeka
VS
Budafoki MTE

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

02:00
Pozuelo Alarcón W
VS
Tres Cantos W