lsm99

ตารางบอล 22 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
แอสตันวิลลา
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม
00:30
เซาแธมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
บริสตอลซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
บอร์มัธ
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
บาร์นสลีย์
22:00
แบล็กพูล
VS
มิลล์วอลล์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เรดิง
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
สโตกซิตี
VS
ฟูลัม
22:00
สวอนซีซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
มอร์แคมป์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
Cheltenham Town
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
พอร์ตสมัท
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
จิลลิ่งแฮม

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Swindon Town
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Barrow
VS
Mansfield Town
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Harrogate Town
VS
Oldham Athletic
22:00
Hartlepool United
VS
Stevenage
22:00
Leyton Orient
VS
Port Vale
22:00
โรชเดล
VS
Bradford City
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
สคันธอร์ป
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Sutton United
VS
Northampton Town
22:00
Walsall
VS
Exeter City

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
วิเทสส์
VS
โกรนิงเงิน
02:00
AZ
VS
SC Cambuur
02:00
ฮีเรนวีน
VS
พีอีซี ซโวลล์
03:00
วิลเลม ทเว
VS
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:30
เอ็มเมน
VS
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

21:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
FC Augsburg
21:30
Borussia Mönchengladbach
VS
FC Union Berlin
21:30
SC Freiburg
VS
VfB Stuttgart
21:30
TSG Hoffenheim
VS
ดอร์ทมุนด์
21:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
FSV Mainz 05
00:30
VfL Bochum 1848
VS
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
แบรสต์
VS
ลีลล์
03:00
Lens
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
เจนัว
VS
อูดิเนเซ่
00:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
Venezia
02:45
ลาซิโอ
VS
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เลบันเต้
VS
กาดิซ
22:15
บียาร์เรอัล
VS
มาจอร์กา
00:30
เซบีย่า
VS
เซลต้า บีโก้
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
บาเลนเซีย

49477 ไทยลีก

18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
SCG Muangthong United
18:00
PT Prachuap FC
VS
Singha Chiangrai United
18:00
Samut Prakan City
VS
Police Tero FC
19:00
BG Pathum United
VS
Nongbua Pitchaya FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
ตราด เอฟซี
VS
Raj Pracha
18:00
Lamphun Warrior
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:30
ลำปาง เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด

462 England - National League

22:00
Altrincham
VS
Torquay United
22:00
Boreham Wood
VS
Weymouth
22:00
Chesterfield
VS
Aldershot Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Bromley
22:00
Maidenhead United
VS
Halifax Town
22:00
Solihull Moors
VS
Dover Athletic
22:00
Woking
VS
Wealdstone
22:00
Yeovil Town
VS
Wrexham
00:20
Dagenham & Redbridge
VS
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Guiseley
22:00
AFC Telford United
VS
Darlington
22:00
Alfreton Town
VS
Blyth Spartans
22:00
Brackley Town
VS
Chorley
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Kettering Town
22:00
Curzon Ashton
VS
Chester
22:00
Farsley Celtic
VS
Hereford
22:00
Gateshead
VS
Leamington
22:00
Gloucester City
VS
Southport
22:00
Kidderminster Harriers
VS
York City
22:00
Spennymoor Town
VS
Boston United

462 England - Premier League U18

18:00
Brighton U18
VS
Southampton U18
18:00
Fulham U18
VS
West Ham U18
18:00
Manchester United U18
VS
Everton U18
18:00
Sunderland U18
VS
Newcastle Utd U18
19:00
Arsenal U18
VS
Chelsea U18
19:00
Birmingham City U18
VS
Crystal Palace U18
19:00
Derby U18
VS
Leeds United U18
19:00
Manchester City U18
VS
Stoke City U18
19:30
Norwich U18
VS
Reading U18
20:00
Burnley U18
VS
Blackburn U18
20:00
Middlesbrough U18
VS
Liverpool U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
East Thurrock United
22:00
Bognor Regis Town
VS
Potters Bar Town
22:00
Bowers & Pitsea
VS
Merstham
22:00
Cheshunt
VS
Horsham
22:00
Cray Wanderers
VS
Carshalton Athletic
22:00
Folkestone Invicta
VS
Wingate & Finchley
22:00
Haringey Borough
VS
Leatherhead
22:00
Kingstonian
VS
Enfield Town
22:00
Lewes
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Margate
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Worthing
VS
AFC Hornchurch

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Aveley
VS
Brentwood Town
22:00
Canvey Island
VS
Barking
22:00
Coggeshall Town
VS
Bury Town
22:00
Dereham Town
VS
AFC Sudbury
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Hullbridge Sports
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Tilbury
22:00
Romford
VS
Grays Athletic
22:00
Stowmarket Town
VS
Heybridge Swifts
22:00
Witham Town
VS
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
North Leigh
22:00
Aylesbury United
VS
Wantage Town
22:00
Barton Rovers
VS
Kidlington
22:00
Berkhamsted
VS
FC Romania
22:00
Biggleswade
VS
Waltham Abbey
22:00
Didcot Town
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Hertford Town
VS
Colney Heath
22:00
Thame
VS
Bedford Town
22:00
Ware
VS
St Neots Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
Harlow Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Lancaster City
22:00
Atherton Collieries
VS
Stafford Rangers
22:00
Basford United
VS
Nantwich Town
22:00
United of Manchester
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Hyde United
VS
Whitby Town
22:00
Matlock Town
VS
Bamber Bridge
22:00
Mickleover Sports
VS
Witton Albion
22:00
Morpeth Town
VS
Buxton
22:00
Radcliffe Borough
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Scarborough Athletic
VS
Grantham Town
22:00
Warrington Town
VS
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Needham Market
VS
Hitchin Town
21:00
Stourbridge
VS
Royston Town
22:00
Alvechurch
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Banbury United
VS
Redditch United
22:00
Barwell
VS
Leiston
22:00
Coalville Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Hednesford Town
VS
Peterborough Sports
22:00
Lowestoft Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Rushall Olympic
VS
Biggleswade Town
22:00
Stratford Town
VS
Tamworth

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
GVVV
VS
Spakenburg
20:30
Noordwijk
VS
Scheveningen
20:30
AFC
VS
Quick Boys
21:00
ASWH
VS
Koninklijke HFC
21:00
Excelsior Maassluis
VS
Rijnsburgse Boys
21:00
IJsselmeervogels
VS
De Treffers
21:30
HHC
VS
Kozakken Boys
21:30
Katwijk
VS
Volendam II

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
พาเดอร์บอร์น
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
19:30
Hansa Rostock
VS
Heidenheim
19:30
Ingolstadt
VS
Darmstadt 98
02:30
Erzgebirge Aue
VS
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

20:00
Eintracht Braunschweig
VS
Hallescher FC
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Osnabrück
20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
1860 München
20:00
Würzburger Kickers
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Kaiserslautern
VS
Viktoria Berlin
20:00
Viktoria Köln
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Auerbach
VS
Altglienicke
20:05
Carl Zeiss Jena
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
SV 1919 Straelen
VS
Bonner SC
20:00
Alemannia Aachen
VS
Lippstadt 08
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Schalke 04 II
20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Preußen Münster
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Homberg
20:00
Rödinghausen
VS
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Fortuna Köln
20:00
Wiedenbrück
VS
Uerdingen
21:30
Köln II
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Lohbrugge
VS
Paloma

2454 Albania - Superliga

19:45
Partizani Tirana
VS
Kastrioti Krujë
19:45
Teuta Durrës
VS
Laçi

556 Belgium - Pro League

22:15
Kortrijk
VS
AS Eupen
00:30
Sint-Truiden
VS
RFC Seraing
00:30
Beerschot-Wilrijk
VS
OH Leuven
02:45
Sporting Charleroi
VS
เกนท์

556 Belgium - First Division B

02:45
Westerlo
VS
Deinze

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Paphos
VS
Apollon
00:00
AEL
VS
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Alki Oroklini
VS
Othellos
19:30
Enosis
VS
Nea Salamis
19:30
Onisilos
VS
Ermis
19:30
ASIL Lysi
VS
Akritas

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
อาเมียงส์
VS
แก็งก็อง
01:00
Bastia
VS
ตูลูส
01:00
ดิฌง
VS
Quevilly Rouen
01:00
Dunkerque
VS
Sochaux
01:00
Le Havre
VS
Rodez

125 Greece - Super League

22:15
OFI
VS
Panaitolikos
00:30
Ionikos
VS
Panathinaikos

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Nazareth Illit
VS
Hapoel Haifa
22:20
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Netanya
23:00
Hapoel Hadera
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:50
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Katamon

251 Italy - Serie B

20:00
Alessandria
VS
Benevento
20:00
Como
VS
Crotone
20:00
สปาล
VS
Pisa
20:00
Monza
VS
Reggina
20:00
เบรสชา
VS
Ternana
20:00
Cosenza
VS
Ascoli
22:15
Perugia
VS
Pordenone

2756 Malta - Premier League

20:00
Balzan
VS
Hamrun Spartans
22:00
Mosta
VS
Hibernians
00:00
Gudja United
VS
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

18:00
San Gwann
VS
Lija Athletic
20:00
Naxxar Lions
VS
St. George's
00:00
St. Andrews
VS
Pietà Hotspurs
02:00
Zejtun Corinthians
VS
Rabat Ajax

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Warrenpoint Town
22:00
Coleraine
VS
Carrick Rangers
22:00
Dungannon Swifts
VS
Portadown
22:00
Linfield
VS
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Ballinamallard United
VS
Newry City AFC
22:00
Dergview
VS
Institute
22:00
Dundela
VS
Loughgall
22:00
H&W Welders
VS
Queen's University

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Moreirense
VS
ซานตาคลารา
01:00
Tondela
VS
Vizela
03:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Vilafranquense
VS
Nacional
22:30
Varzim
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

19:30
Chindia Târgovişte
VS
Voluntari
01:00
Universitatea Craiova
VS
Rapid Bucuresti

1161 Scotland - Championship

22:00
Dunfermline Athletic
VS
Inverness CT

1161 Scotland - Scottish Cup

19:30
Auchinleck Talbot
VS
Hearts
22:00
Peterhead
VS
East Kilbride
22:00
Banks O Dee FC
VS
Raith Rovers
22:00
Livingston
VS
Ross County
22:00
Dumbarton
VS
Dundee
22:00
Aberdeen
VS
Edinburgh City
22:00
Ayr United
VS
St. Mirren
22:00
Kilmarnock
VS
Dundee United
22:00
Partick Thistle
VS
Airdrieonians
22:00
Kelty Hearts
VS
St. Johnstone
22:00
Motherwell
VS
Greenock Morton
22:00
Arbroath
VS
Darvel
22:10
Clydebank
VS
Annan Athletic
00:30
Alloa Athletic
VS
เซลติก

1161 Scotland - League One

22:00
East Fife
VS
Falkirk
22:00
Clyde
VS
Queen's Park

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Kelty Hearts
22:00
Cowdenbeath
VS
Stranraer
22:00
Stirling Albion
VS
Forfar Athletic

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เรอัลซาราโกซา
VS
เรอัล บายาโดลิด
00:15
Fuenlabrada
VS
พัลมาส
03:00
มาลากา
VS
UD Ibiza

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Yeni Malatyaspor
VS
เบซิคตัส
20:00
Adana Demirspor
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Sivasspor
VS
Fenerbahçe
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Menemen Belediyespor
17:30
Manisa BBSK
VS
Gençlerbirliği
20:00
Altınordu
VS
İstanbulspor
23:00
Ankaragücü
VS
Denizlispor

515 Wales - Premier League

21:30
Barry Town United
VS
Flint Town United
21:30
Cardiff MU
VS
Bala Town
21:30
Newtown
VS
Haverfordwest County

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Deportivo Pasto
VS
Millonarios
04:05
Cortuluá
VS
Atlético Nacional
06:10
Once Caldas
VS
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Fortaleza CEIF
VS
Atlético Huila
03:00
Atlético
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
Grecia
VS
ADR Jicaral
04:00
San Carlos
VS
Pérez Zeledón
06:00
Alajuelense
VS
Guanacasteca

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:00
Municipal
VS
Guastatoya
04:00
Cobán Imperial
VS
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Sacachispas
VS
Agua Blanca
00:00
Siquinalá
VS
Marquense
04:00
Comunicaciones II
VS
Chimaltenango
06:00
Mixco
VS
Juventud Pinulteca

458 Mexico - Liga MX

10:00
Mazatlán
VS
Toluca
10:00
Puebla
VS
Tijuana
06:00
Guadalajara
VS
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
UNAN Managua
05:00
Walter Ferreti
VS
Real Madriz

911 Angola - Girabola

21:30
Sporting de Benguela
VS
Recreativo da Caála
21:30
Interclube
VS
Recreativo do Libolo
21:30
Académica do Lobito
VS
1º de Agosto
21:30
Sagrada Esperança
VS
CD Lunda-Sul
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Kabuscorp
22:30
Petro de Luanda
VS
Cubango

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Simba
VS
AC Rangers

468 Ghana - Premier League

22:00
Karela
VS
Hearts of Oak
22:00
Accra Lions
VS
Ashanti Gold

26833 Grenada - Premier Division

08:30
Hurricanes
VS
Eagles Super Strikers
03:00
Camerhogne
VS
Mt. Rich
03:00
Chantimelle
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:30
SAB Spartans
VS
Paradise
05:30
Hard Rock
VS
St. John's

1179 Kenya - Premier League

19:00
Bandari
VS
Leopards
19:00
Vihiga Bullets
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Bidco United
VS
Ulinzi Stars
19:00
Gor Mahia
VS
Nairobi City Stars

16175 Libya - Premier League

22:00
Al-Nasr
VS
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

22:30
Duguwolofila
VS
COB
23:00
Stade Malien Bamako
VS
LC Ba
23:30
Black Stars
VS
Bakaridjan
01:00
ASOM
VS
Police

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Raja Beni Mellal
VS
Racing de Casablanca
21:00
Tihad Casablanca
VS
Chabab Atlas Khénifra
01:15
Moghreb Tétouan
VS
Stade Marocain

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Biashara United
VS
Geita Gold
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Simba
20:00
Tanzania Prisons
VS
Azam

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
Kafue Celtic
20:00
Buildcon
VS
Forest Rangers
20:00
Chambishi
VS
ZESCO United
20:00
Power Dynamos
VS
Prison Leopards
20:00
Kabwe Warriors
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Red Arrows
VS
Nkana
20:00
Zanaco
VS
Green Buffaloes

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Mes Rafsanjan
VS
Sepahan
21:30
Persepolis
VS
Foolad

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Al Ahed
VS
Safa
19:15
Al Hikma
VS
Al Akhaa Al Ahli

74505 Qatar - Premier League

20:30
Al Duhail
VS
Al Wakrah
20:30
Al Khor
VS
Al Sailiya
23:15
Al Sadd
VS
Al Arabi

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:35
Al Feiha
VS
Al Ta'ee
22:20
Al Hazm
VS
Al Raed

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:05
Masfut
VS
Dibba Al Hisn
20:05
Masafi
VS
City
20:10
Gulf Heroes
VS
Al Jazira Al Hamra

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

20:00
Al Ittihad Kalba
VS
Al Wasl
22:30
Ajman
VS
Al Nasr

15326 Bermuda - Premier League

02:00
PHC Zebras
VS
Devonshire Cougars

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Kitchee
VS
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
NorthEast United

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Eastbourne Borough
22:00
Billericay Town
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Braintree Town
VS
Slough Town
22:00
Dartford
VS
Hampton & Richmond
22:00
Dorking Wanderers
VS
Ebbsfleet United
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Concord Rangers
22:00
Hungerford Town
VS
Chelmsford City
22:00
St Albans City
VS
Maidstone United
22:00
Tonbridge Angels
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Welling United
VS
Oxford City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
DVS '33
20:30
Ajax Amateurs
VS
Barendrecht
20:30
Lisse
VS
Ter Leede
20:30
Excelsior '31
VS
Staphorst
20:30
Harkemase Boys
VS
HSV Hoek
20:30
GOES
VS
VVSB
20:30
ACV
VS
SteDoCo
20:30
ODIN '59
VS
Sportlust '46
21:00
Sparta Nijkerk
VS
DOVO

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:30
RES Durbuy
VS
Verlaine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Binche
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Rochefort
VS
Raeren-Eynatten
02:00
Onhaye
VS
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:30
Ixelles
VS
Sporting Bruxelles

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Meux II
VS
Condruzien
02:00
Ciney
VS
US Dinantaise

116 Cyprus - 3. Division

19:30
AE Zakakiou
VS
Ethnikos Assias
19:30
Elia Lythrodonta
VS
Omonia Psevda
19:30
Peyia
VS
Kouris Erimi
19:30
Halkanoras
VS
Digenis Ypsonas
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
APEP
19:30
Digenis Morphou
VS
Ormideia
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
MEAP Nisou

17 France - CFA Group A

00:00
Rouen
VS
Poissy
00:00
Blois
VS
Saint-Malo
00:00
C' Chartres
VS
Romorantin
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Granville
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Stade Plabennec
00:00
Guingamp II
VS
Vitré
00:00
Lorient II
VS
Versailles
00:30
Vannes
VS
Caen II

17 France - CFA Group B

22:00
Haguenau
VS
Épinal
23:00
Auxerre II
VS
Belfort
23:00
Lens II
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Reims II
VS
Sainte Geneviève
00:00
Bobigny
VS
Schiltigheim
00:00
Fleury 91
VS
Beauvais
00:00
Olympique St Quentin
VS
Metz II
00:30
Gobelins
VS
Entente SSG

17 France - CFA Group C

22:00
Jura Sud Foot
VS
Fréjus St-Raphaël
22:00
Olympique Lyonnais II
VS
Martigues
00:00
Aubagne
VS
Chasselay MDA
00:00
Hyères
VS
Toulon
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Lyon Duchère
00:00
Marignane Gignac
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Grasse
VS
Monaco II
00:00
Olympique Marseille II
VS
Saint-Priest

17 France - CFA Group D

23:00
Andrézieux
VS
Les Herbiers
23:00
Yzeure
VS
Bergerac
00:00
Angoulême
VS
Stade Montois
00:00
Trélissac
VS
Béziers
00:00
Colomiers US
VS
Angers SCO II
00:00
Nantes II
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Canet Roussillon
VS
Bourges Foot 18
00:00
Chamalières
VS
Montpellier II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:30
Aurillac Arpajon
VS
Montlucon
21:30
Bourgoin-Jallieu
VS
Velay
00:00
Thonon Évian
VS
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Racing Besançon
VS
Besancon FC
22:00
Grandvillars
VS
Selongey
23:00
Gueugnon
VS
Pontarlier
00:00
Jura Dolois
VS
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Dinan Léhon
VS
Lannion
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Brest II
00:00
Plouzane
VS
Rennes II
00:00
Guipry-Messac
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
TA Rennes
VS
Trégunc
00:00
Drapeau Fougères
VS
Stade Briochin II
00:00
Pontivy GSI
VS
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Montargis
VS
Saint-Jean-le-Blanc
00:30
Avoine OCC
VS
Tourangeau
01:00
Montlouis
VS
Saran Municipal
01:00
Déols
VS
Vierzon

17 France - National 3: Grand-Est

00:00
Mulhouse
VS
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Boulogne II
VS
Valenciennes II
00:00
Lille II
VS
Croix Football IC
00:00
Saint-Omer
VS
Amiens AC
00:00
Maubeuge
VS
Feignies-Aulnoye
00:00
Wasquehal
VS
Vimy
01:00
Olympique Marcquois
VS
Le Touquet

17 France - National 3: Normandie

00:00
Alencon
VS
Dieppe
00:00
Vire
VS
Avranches II
00:00
AG Caennaise
VS
Saint-Lo Manche
00:00
Évreux 27
VS
Oissel CMS
00:00
Bayeux
VS
Le Havre II

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Pescara
VS
Montevarchi
20:30
Modena
VS
Fermana
20:30
Virtus Entella
VS
Gubbio
20:30
Vis Pesaro
VS
Teramo
20:30
Cesena
VS
Viterbese
20:30
Reggiana
VS
Pistoiese
21:00
Pontedera
VS
Ancona

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Espinho
VS
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Condeixa
VS
Oleiros

32 Spain - Tercera - Group 1

01:30
Rápido Bouzas
VS
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Sporting Gijon II
VS
Llanes
01:00
Roces
VS
Covadonga

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Samano
VS
Siete Villas
23:00
Colindres
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Pasaia KE
VS
Beasain
22:30
Tolosa
VS
Portugalete
23:00
Amurrio
VS
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Castelldefels
23:00
Ascó
VS
Granollers

32 Spain - Tercera - Group 7

18:00
Ursaria
VS
Las Rozas
00:45
Complutense
VS
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Salamanca II
VS
Ciudad Rodrigo
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Numancia II
22:15
Bembibre
VS
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Sevilla III
VS
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
San Rafael
VS
Felanitx
22:00
PE Sant Jordi
VS
Inter Ibiza
22:00
Llosetense
VS
Serverense
23:00
Platges de Calvià
VS
Manacor
23:00
Rotlet Molinar
VS
Campos
23:00
Poblense
VS
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

23:30
Las Palmas III
VS
La Cuadra
23:30
Santa Úrsula
VS
Buzanada
00:30
Unión Sur Yaiza
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 14

01:00
Aceuchal
VS
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

21:45
Cortes
VS
Beti Kozkor
22:00
Huarte
VS
Cantolagua
22:00
Valle Egüés
VS
Avance Ezcabarte
22:00
Beti Onak
VS
Pamplona
23:00
Txantrea
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

21:45
Rapid de Murillo
VS
Casalarreina
00:30
Calahorra II
VS
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Villacanas
VS
Ciudad Real

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

16:30
Pazarspor
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Eskişehirspor
17:00
Kırklarelispor
VS
Ankara Demirspor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Amed SK
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Tire 1922
VS
Akhisar Belediyespor
17:00
Kastamonuspor
VS
Utaş Uşakspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Isparta Davrazspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Turgutluspor
17:00
Somaspor
VS
Adıyaman 1954
17:00
Van BB
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
İnegölspor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Ergene Velimeşespor
17:00
Sarıyer
VS
Sakaryaspor
17:00
Osmanlıspor
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Bodrumspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Serik Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Çatalcaspor
VS
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Şile Yıldızspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor

5 Brazil - Alagoano

03:00
Jacyobá
VS
ASA

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Vitória da Conquista
VS
Bahia de Feira

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Ceilândia
VS
Gama
01:30
Capital Brasilia
VS
Taguatinga

5 Brazil - Copa do Nordeste

03:45
CRB
VS
Sport Recife

5 Brazil - Catarinense 1

02:30
Chapecoense
VS
Barra do Garcas
02:30
Camboriú
VS
Prospera Criciuma
05:00
Concórdia Atlético Clube
VS
Brusque

5 Brazil - Maranhense

03:00
Pinheiro
VS
Juventude MA

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Cuiabá
VS
Acao Cuiaba
02:30
Academia
VS
Operário Ltda
05:00
Grêmio Sorriso
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Coritiba
VS
Cianorte
05:00
Cascavel
VS
Rio Branco PR

5 Brazil - Pernambucano 1

02:30
Náutico
VS
Íbis

5 Brazil - Piauiense

02:00
Oeirense
VS
Flamengo PI
03:00
Parnahyba
VS
4 de Julho

5 Brazil - Sergipano

02:00
Frei Paulistano
VS
Confiança
04:00
Boca Júnior
VS
Sergipe

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Bela Vista TO
VS
Araguacema
02:00
Interporto
VS
Palmas
02:00
Capital FC
VS
Tocantinópolis

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Penne
VS
Juvenes / Dogana
21:00
San Giovanni
VS
Pennarossa
21:00
Cosmos
VS
Virtus
21:00
Cailungo
VS
Domagnano
21:00
La Fiorita
VS
Murata
21:00
Faetano
VS
Libertas
21:00
Folgore
VS
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

19:30
Erzeni Shijak
VS
Apolonia Fier
19:30
Vora
VS
Shkumbini Peqin
19:30
Lushnja
VS
Maliqi
19:30
Burreli
VS
Tërbuni Pukë
19:30
Korabi Peshkopi
VS
Tomori Berat
19:30
Pogradeci
VS
Butrinti Sarandë
19:30
Turbina Cërrik
VS
Besa Kavajë
19:30
Bylis Ballsh
VS
Besëlidhja Lezhë

2405 Estonia - Estonian Cup

18:00
Vastseliina Tannem
VS
Tabasalu

1439 Tunisia - Tunisia Cup

19:30
Jerba
VS
Gabès
19:30
Kalaâ Sport
VS
Stade Tunisien
19:30
M'saken
VS
EGS Gafsa
19:30
Jendouba Sport
VS
SS Sfaxien
19:30
Oued Ellil
VS
Radès
19:30
Korba
VS
Stade Gabésien

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

05:00
Sao Paulo U20
VS
Palmeiras U20

44 Argentina - Torneos De Verano

07:00
Boca Juniors
VS
Universidad Chile

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Vyškov
VS
Zbrojovka Brno
16:30
Zlaté Moravce
VS
Senica
19:00
Táborsko
VS
Varnsdorf

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

19:00
ÍA
VS
ÍBV
20:00
HK
VS
Leiknir Reykjavík
20:00
Breidablik
VS
Keflavík

1796 Iceland - Reykjavik Cup

21:00
ÍR
VS
Thróttur Reykjavík
22:00
Fram
VS
KR

191038 Botswana - Premier League

20:30
Masitaoka
VS
Galaxy

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Kick4Life
VS
LMPS
20:00
CCX
VS
LMPS
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Kick4Life
20:00
Mazenod
VS
Lioli
20:00
LCS
VS
Liphakoe Football Club
20:00
CCX
VS
Lifofane

3039 Togo - Championnat National

22:00
Entente II
VS
Gomido
22:00
Sara Sport
VS
Kara
22:00
Semassi
VS
Ifodjè

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nouvelle Génération
VS
Kondzo
21:00
Cheminots
VS
V.Club Mokanda
22:00
Inter Club
VS
CARA Brazzaville

556 Belgium - Super League Women

20:00
St. Liege W
VS
RSC Anderlecht W
22:00
Eendracht Aalst W
VS
White Star Woluwé W
22:15
Club Brugge W
VS
Charleroi

17 France - Division 1 Women

20:30
Dijon W
VS
Fleury 91 W
20:30
Soyaux W
VS
Paris W
20:30
Bordeaux W
VS
Stade de Reims W
20:30
Issy W
VS
Guingamp W
23:00
Montpellier W
VS
Lyon W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Sassuolo W
VS
Verona W
20:30
Juventus W
VS
Fiorentina W
20:30
Empoli W
VS
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Atlas W
VS
Santos Laguna W
01:00
Cruz Azul W
VS
Querétaro W

98 Australia - W-League

13:05
Canberra United W
VS
Melbourne Victory W
13:05
Sydney W
VS
Melbourne City W
06:00
Melbourne City W
VS
Sydney W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Vizela U23
VS
Farense U23
22:00
Belenenses U23
VS
Famalicão U23
22:00
Vitória Guimarães U23
VS
Académica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
Friol W
VS
Victoria CF W
23:30
Real Oviedo II W
VS
Victoria FC W

99474 World - Arena Cup

17:00
Istra 1961
VS
Dugopolje
20:30
Žarkovo
VS
Lokomotiva Zagreb

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Carrick Rangers U20
VS
Coleraine U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Ballymena United U20

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Aviron Bayonnais
VS
Chauvigny
00:30
CA Neuville
VS
Anglet Genets
00:30
Poitiers
VS
Lège-Cap-Ferret
01:00
Cognac
VS
Tartas-St Yaguen
01:00
Bressuire
VS
Bordeaux II
01:00
Libourne
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Blagnac
VS
Toulouse II
00:00
Narbonne
VS
Muret
00:30
Castanet
VS
Agde
00:30
Balma
VS
Rodez II
01:00
Olympique d'Alès
VS
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
PSG II
22:30
Paris II
VS
Blanc Mesnil
00:00
Linas-Montlhery
VS
Mantes 78
00:00
Drancy JA
VS
Les Mureaux
00:00
Ivry US
VS
Racing Colombes 92
00:00
Créteil II
VS
Meaux Academy Football

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Nice II
VS
Marseille Endoume Catalans
20:30
Furiani-Agliani
VS
Consolat Marseille
20:30
Corte
VS
Villefranche SJB
23:00
Istres
VS
Côte Bleue
23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Lucciana
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Ajaccio II

2507 Gambia - GFA League

23:00
Hawks
VS
Waa Banjul Football
23:00
Steve Biko
VS
Samger
23:00
Waa Banjul Football
VS
Real de Banjul
23:00
Sporting Real FC
VS
Fortune

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Freetown City
VS
East End Lions
02:00
Kallon
VS
Anti Drugs Strikers

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Köln W
VS
Borussia Bocholt W
20:00
SGS Essen W
VS
Andernach W
20:00
Rosengard W
VS
Brondby W
20:00
Häcken W
VS
Fortuna Hjorring W
20:00
Øvrevoll Hosle W
VS
Vålerenga W
20:00
UJ Krakow W
VS
Trójka Jelna

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Casa de Portugal
VS
Monte Carlo
20:00
Lun Lok
VS
CFB Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa Point
VS
Lincoln Red Imps
00:30
Europa FC
VS
St Josephs FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Nonthaburi
15:30
Chamchuri United
VS
North Bangkok University
15:30
Muangnont
VS
Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Inter Bangkok

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Baltika
VS
Lokomotiv Sofia 1929
16:00
Opava
VS
Hlučín
16:00
Sokol Hostoun
VS
Příbram
16:15
Písek
VS
Dukla Praha
16:30
Mladá Boleslav
VS
Příbram
17:00
Thun
VS
Köniz
17:00
Sparta Praha
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
17:00
Arka Gdynia
VS
Olimpia Elbląg
17:00
Stomil Olsztyn
VS
Sokół Ostróda
17:00
Olimpija
VS
Szombathelyi Haladás
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Viktoria Žižkov
17:00
Banik Sous
VS
Ústí nad Labem
17:00
Chrudim
VS
Vlašim
17:00
Dinamo Minsk
VS
Isloch
17:00
Stuttgart II
VS
Leinfelden-Echterdingen
17:00
Žilina II
VS
Třinec
17:00
Osijek
VS
Tabor Sežana
17:00
Kolding IF
VS
Middelfart
17:00
Astoria Walldorf
VS
CfR Pforzheim
17:00
Zlín
VS
Hanácká
17:00
Viktoria Plzeň
VS
Mladá Boleslav
17:00
Lisen
VS
สโลวาน บราติสลาวา
17:00
Petržalka akadémia
VS
Pohronie
17:00
Slovan Velvary
VS
Vlašim
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Sokol Živanice
17:30
Chrobry Głogów
VS
Miedź Legnica
17:30
SJK
VS
Paide
17:30
Gomel
VS
Belshina
17:30
BATE
VS
Slutsk
18:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Puszcza Niepołomice
18:00
Widzew Lodz
VS
Chojniczanka Chojnice
18:00
Odra Opole
VS
Polonia Bytom
18:00
Gorica
VS
Rudeš
18:00
Wacker Innsbruck
VS
Kufstein
18:00
Tychy 71
VS
Goczałkowice Zdrój
18:00
Korona Kielce
VS
Wisła Puławy
18:00
ยังบอยส์
VS
Winterthur
18:00
Nykøbing
VS
Hillerød
18:00
Neman Grodno
VS
Dinamo Brest
18:00
Babelsberg
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
HB Køge
VS
KFUM Roskilde
18:00
Fremad Amager
VS
AB
18:30
Jastrzębie
VS
Katowice
18:30
Resovia Rzeszów
VS
Hutnik Krakow
18:30
Hertha Zehlendorf
VS
Tennis Borussia
18:30
Næstved
VS
Roskilde
18:30
Koper
VS
Kapfenberger SV
19:00
Oulu
VS
Jaro
19:00
Unterföhring
VS
Buchbach
19:00
Düneberg
VS
VfB Lübeck
19:00
Slavia Sofia
VS
Metalist 1925 Kharkiv
19:00
Djurgården
VS
Västerås SK
19:00
Landskrona
VS
FC Helsingør
19:00
Brøndby
VS
Lyngby
19:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Maritsa Plovdiv
19:00
Halmstad
VS
Falkenberg
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Lok Stendal
19:00
Bayern München II
VS
Ismaning
19:00
Sereď
VS
Banska Bystrica
19:00
Deutschlandsberger SC
VS
Grazer AK
19:00
Kriens
VS
Hergiswil
19:00
Shelbourne
VS
Wexford Youths
19:00
Cobh Ramblers
VS
Waterford United
19:00
Győri ETO
VS
Rapid Wien II
19:00
Wanderers
VS
Rentistas
19:00
River Plate
VS
Deportivo Maldonado
19:00
Inter Turku
VS
PIF
19:00
Longford Town
VS
Shamrock Rovers
19:00
Hajduk Split
VS
Velez
19:00
Rapid Vienna
VS
Pogoń Szczecin
19:15
MP
VS
FC Komeetat
19:30
Paderborn 07 II
VS
Oberneuland
19:30
Chemnitzer FC
VS
Bayreuth
19:45
FA 2000
VS
Vanløse
20:00
ŁKS Łódź
VS
Motor Lublin
20:00
Nürnberg II
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Ried
VS
Juniors OÖ
20:00
Neusiedl
VS
Floridsdorfer AC
20:00
Schweinfurt
VS
Bayern Alzenau
20:00
Winterthur
VS
YF Juventus
20:00
Homburg
VS
UNA Strassen
20:00
HJK
VS
Ilves
20:00
Krasnodar II
VS
Hebar 1918
20:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Hessen Kassel
20:00
Amstetten
VS
Bischofshofen
20:00
เซนิต
VS
Botev Plovdiv
20:00
Nordsjælland
VS
Viborg
20:00
Zürich
VS
Wil
20:00
Zemplín Michalovce
VS
Slavoj Trebišov
20:00
Phönix Lübeck
VS
Todesfelde
20:00
Sirius
VS
Örebro
20:00
Schalding-Heining
VS
Donaustauf
20:00
Illertissen
VS
Memmingen
20:00
Heider SV
VS
Eckernforder SV
20:00
Hamburger SV II
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
Dornbirn
VS
Telfs
20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Balingen
20:00
Slaven Koprivnica
VS
Inter Zaprešić
20:00
Stripfing
VS
SV Horn II
20:00
Austria Klagenfurt
VS
Rogaška
20:00
Gorica
VS
Bravo
20:15
Wacker Innsbruck
VS
Imst
20:30
St. Pauli II
VS
VfR Neumünster
20:30
Luzern
VS
Rheindorf Altach
20:30
Vaduz
VS
Austria Lustenau
20:30
Chiasso
VS
ลูกาโน
21:00
Liefering
VS
First Vienna
21:00
Wels
VS
Blau-Weiß Linz
21:00
Maribor
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
21:00
Śląsk Wrocław
VS
Floridsdorfer AC
21:00
Čukarički
VS
Urozhay
21:00
Akhmat Grozny
VS
Lechia Gdańsk
21:00
Jagiellonia Białystok
VS
Mladost Lučani
21:00
Drogheda United
VS
Derry City
21:00
Nieciecza
VS
Kolubara
21:00
บาเซิ่ล
VS
Neuchâtel Xamax
21:00
1860 Rosenheim
VS
Holzkirchen
21:00
ยังบอยส์
VS
Lausanne Sport
21:00
Schott Mainz
VS
Eisbachtal
21:00
Wiener SC
VS
Vorwärts Steyr
21:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Admira
21:00
Górnik Zabrze
VS
Baltika
21:00
Chornomorets
VS
Prishtina
21:30
Thun
VS
Biel-Bienne
21:30
Krylya Sovetov
VS
Celje
21:30
Lech Poznań
VS
Mura
21:45
KuPS
VS
KTP
22:00
Aarau
VS
Bellinzona
22:00
Admira
VS
Viktoria Plzeň
22:00
Rostov
VS
Sparta Praha
22:00
KPV
VS
VPS
23:00
Bray Wanderers
VS
Shamrock Rovers
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Jablonec
23:00
Teplice
VS
Rapid Vienna
23:00
Lviv
VS
Hartberg
23:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Racing
23:15
TPS
VS
Ilves II
00:00
SKRA Częstochowa
VS
Garbarnia Kraków
00:00
Treaty United
VS
Finn Harps
01:00
Inter Miami
VS
โคลัมบัส ครูว์
01:00
Galway United
VS
Shelbourne
05:00
Nacional
VS
Peñarol
05:15
Sarmiento
VS
Santiago Wanderers
06:00
Raków Częstochowa
VS
Sturm Graz
06:00
Lechia Gdańsk
VS
Dinamo Batumi
06:00
MOL Vidi
VS
Gyirmót
06:00
Silkeborg
VS
Raufoss
06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิวยอร์กซิตี

1161 Scotland - Football League - Highland League

22:00
Brora Rangers
VS
Brechin City
22:00
Clachnacuddin
VS
Keith
22:00
Formartine United
VS
Inverurie Loco Works
22:00
Forres Mechanics
VS
Nairn County
22:00
Fort William
VS
Buckie Thistle
22:00
Huntly
VS
Fraserburgh
22:00
Lossiemouth
VS
Turriff United
22:00
Strathspey Thistle
VS
Deveronvale
22:00
Wick Academy
VS
Rothes

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

17:00
Huesca W
VS
Son Sardina W
21:30
Riudoms W
VS
Pardinyes W
00:30
Stadium Casablanca W
VS
Sant Lluís W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

21:30
Arratia W
VS
Oiartzun W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Añorga W
22:00
Osasuna II W
VS
San Ignacio W
22:00
Athletic Club III W
VS
Mutilvera W
00:30
Racing Santander II W
VS
Monte W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

00:00
Santa Teresa II W
VS
Sevilla II W
00:30
Málaga W
VS
La Cañada Atlético W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

20:15
Torrelodones W
VS
Logroño II W
22:30
Laurus W
VS
Tres Cantos W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

23:00
Geneto del Teide W
VS
Puerto del Carmen W
00:00
Achamán W
VS
Las Majoreras W
01:30
Fundación Tenerife W
VS
Llamoro W
06:00
Güímar W
VS
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

21:30
Albacete II W
VS
Villarreal II W
22:00
Discobolo-La Torre W
VS
CFF Albacete W
22:00
Toledo W
VS
Aldaia W
22:00
Valencia II W
VS
San Vicente W
23:30
Mislata W
VS
Murcia Féminas W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
See Kwae
VS
Nan
17:00
Chiangrai
VS
Nakhon Mae Sot United
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Watbot

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Mahasarakham United
VS
Udon United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Sisaket United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Chaiyaphum United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Surat Thani FC
VS
Nakhon Si Thammarat
15:30
Trang
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Young Singh United
VS
Nara United

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Kohkwang
VS
Kabin United
18:00
Bankhai United
VS
Chanthaburi

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Kanchanaburi
VS
Assumption United
15:30
Hua Hin City
VS
Pathum Thani University

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

22:15
Deportivo La Coruña U19
VS
Real Oviedo U19
00:00
Real Avilés U19
VS
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

22:00
Villegas U19
VS
Mutilvera U19
23:30
Antiguoko U19
VS
AD San Juan U19
00:00
Real Sociedad U19
VS
Tolosa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

18:00
Barcelona U19
VS
Lleida U19
19:00
Real Zaragoza U19
VS
Sant Andreu U19
22:30
Espanyol U19
VS
San Francisco U19
23:15
Europa U19
VS
Girona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

19:00
Recreativo Huelva U19
VS
Sporting Atlético U19
22:45
Séneca U19
VS
Coria U19
00:30
El Ejido U19
VS
Tiro de Pichón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

22:00
La Cruz U19
VS
Alcorcón U19
22:30
Trival Valderas U19
VS
Badajoz U19
23:30
Unión Adarve U19
VS
Getafe U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

17:00
Mensajero U19
VS
Huracán U19
18:00
Arucas U19
VS
Marino U19
19:00
Las Zocas U19
VS
Maspalomas U19
19:00
La Oliva U19
VS
Juventud Laguna U19
19:00
Águilas SA U19
VS
Victoria U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Unión Viera U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
San José U19
20:00
Acodetti U19
VS
Las Palmas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

19:00
Villarreal U19
VS
Elche U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
La Nucía U19
22:00
Real Murcia U19
VS
CF San José U19
22:00
FC Cartagena U19
VS
Torre Levante U19
22:00
Conquense U19
VS
Valencia U19
23:00
Alzira U19
VS
Cartagena FC U19
23:00
Alboraya U19
VS
Archena U19

802 Israel - Liga Bet - North A

19:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Hapoel Ironi Karmiel
19:30
Hapoel Deir Hanna
VS
Ihud Bnei Shfaram

802 Israel - Liga Bet - South A

01:00
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Hapoel Pardesya Noam

802 Israel - Liga Bet - South B

00:30
Hapoel Segev Shalom
VS
Hapoel Yeruham
01:45
Ramla
VS
MS Jerusalem