lsm99

ตารางบอล 23 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
อาร์เซน่อล
VS
เบิร์นลีย์
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
ลิเวอร์พูล
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ไบรท์ตัน
23:30
เชลซี
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
NEC
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
Heracles Almelo
VS
Go Ahead Eagles
20:30
พีเอสวี
VS
อาแจกซ์
22:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
อูเทรชท์
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:30
Telstar
VS
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
VfL Wolfsburg
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
เม็ตซ์
VS
นีซ
21:00
อองเช่ร์
VS
Troyes
21:00
บอร์กโดซ์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
Clermont
VS
แรนส์
21:00
น็องต์
VS
ลอริยองต์
23:05
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
โมนาโก
02:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แร็งส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
กายารี่
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00
นาโปลี
VS
Salernitana
21:00
Spezia
VS
ซามพ์โดเรีย
21:00
โตริโน่
VS
ซัสเซาโล่
00:00
เอ็มโปลี
VS
โรม่า
02:45
เอซี มิลาน
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกรนาดา
VS
โอซาซูนา
22:15
เรอัล มาดริด
VS
เอลเช่
00:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เกตาเฟ่
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
แอธเลติก บิลเบา
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
FC Barcelona

49477 ไทยลีก

18:00
Chonburi FC
VS
Khonkaen United
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
True Bangkok United

49477 ไทยลีก 2

18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:30
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
19:00
Muangkan United
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Friendly International

07:00
Guatemala
VS
Canada

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Sheffield Utd W
21:00
Coventry United W
VS
Millwall W
21:00
Crystal Palace W
VS
Liverpool W
21:00
Lewes W
VS
Sunderland W
22:00
Bristol City W
VS
Charlton W
22:00
Watford W
VS
Blackburn Rovers W

462 England - Women's Super League

19:00
Manchester United W
VS
Tottenham W
19:30
Brighton W
VS
Chelsea W
21:00
Leicester W
VS
Aston Villa W
21:00
Reading W
VS
Birmingham W
22:00
West Ham W
VS
Everton W
01:45
Manchester City W
VS
Arsenal W

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
TEC
VS
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
FC Twente W
VS
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Dynamo Dresden
19:30
Jahn Regensburg
VS
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

19:00
Meppen
VS
Zwickau
20:00
MSV Duisburg
VS
Saarbrücken
21:00
Magdeburg
VS
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Germania Halberstadt
VS
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Dassendorf
20:00
Buchholz
VS
Rugenbergen
20:00
Niendorfer TSV
VS
HEBC
21:00
TSV Sasel
VS
Meiendorfer SV

2454 Albania - Superliga

22:45
Kukësi
VS
Skënderbeu Korçë

556 Belgium - Pro League

19:30
Standard Liège
VS
คลับ บรูกก์
22:00
Union Saint-Gilloise
VS
เกงค์
00:30
Mechelen
VS
Anderlecht
03:00
Cercle Brugge
VS
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

22:00
Excelsior Virton
VS
Waasland-Beveren
02:00
Royal Excel Mouscron
VS
Lierse Kempenzonen

116 Cyprus - 1. Division

21:00
อาโปเอล
VS
Aris
00:00
Doxa
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Aradippou
VS
Xylotympou
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Karmiotissa
19:30
Ahironas
VS
Olympiada Lympion

125 Greece - Super League

20:00
Aris
VS
Lamia
22:15
Atromitos
VS
AEK Athens
22:15
Volos NFC
VS
PAOK
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
PAS Giannina

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Bnei Sakhnin
VS
Ashdod
01:15
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

22:15
Vicenza
VS
Cittadella
00:30
เลชเช่
VS
Cremonese

2756 Malta - Premier League

20:00
Gzira United
VS
Valletta
22:00
Sirens
VS
Santa Lucia
00:00
Floriana
VS
Birkirkara

2756 Malta - First Division

20:00
Swieqi
VS
Tarxien Rainbows
21:00
Luqa
VS
Marsa
00:00
Melita
VS
Pembroke Athleta
01:00
Senglea Athletic
VS
Mgarr

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Marítimo
VS
Belenenses
22:30
Vitória SC
VS
Estoril
01:00
Gil Vicente
VS
Portimonense
03:30
ปอร์โต้
VS
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Feirense
VS
Mafra
21:00
Porto II
VS
Casa Pia
22:30
Rio Ave
VS
Farense
01:00
Benfica II
VS
Penafiel
02:30
Estrela Amadora
VS
Trofense

155 Romania - Liga 1

19:30
Mioveni
VS
Academica Clinceni
22:00
UTA Arad
VS
Gaz Metan Mediaş
01:00
FCSB
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Burgos
VS
เลกาเนส
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Amorebieta
00:15
คิโรน่า
VS
ลูโก
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
Ponferradina
03:00
อัลกอร์กอน
VS
Mirandés

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Kayserispor
17:30
Hatayspor
VS
Rizespor
20:00
Antalyaspor
VS
Gaziantep F.K.
20:00
Giresunspor
VS
Alanyaspor
20:00
Altay
VS
คอนยาสปอร์
23:00
กาลาตาซาราย
VS
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
BB Erzurumspor
17:30
Adanaspor
VS
Keçiörengücü
20:00
Boluspor
VS
Tuzlaspor

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Junior
VS
Patriotas Boyacá
04:05
Independiente Medellín
VS
Deportes Tolima
06:10
Jaguares de Córdoba
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Real Cartagena
03:00
Valledupar
VS
Real San Andres

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Santos de Guápiles
VS
Herediano
09:00
Deportivo Saprissa
VS
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
Once Municipal
08:00
Isidro Metapán
VS
Chalatenango
04:00
Atletico Marte
VS
Firpo
04:15
FAS
VS
Águila
04:15
Municipal Limeño
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Antigua GFC
01:00
Iztapa
VS
Solola
01:00
Achuapa
VS
Santa Lucia
04:00
Nueva Concepción
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Quiché
VS
Suchitepéquez
00:00
Puerto San Jose
VS
Amatitlan
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Deportivo Sanarate
01:00
Plataneros
VS
Deportivo Reu
01:00
Mictlán
VS
Aurora

458 Mexico - Liga MX

08:00
León
VS
Pachuca
10:00
América
VS
Atlas
10:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Cruz Azul
01:00
Pumas UNAM
VS
Tigres UANL

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Morelia
VS
Raya2

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Deportivo Ocotal
VS
Jalapa
09:00
Juventus Managua
VS
Managua

614 Algeria - Ligue 2

20:00
ASM Oran
VS
MC Saïda

911 Angola - Girabola

22:00
Wiliete
VS
Onze Bravos
00:00
Progresso
VS
Desportivo Huíla

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Maniema Union
VS
Etoile de Kivu

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
Real Tamale
22:00
Bechem United
VS
WAFA
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Wa All Stars
22:00
Great Olympics
VS
King Faisal
22:00
Elmina Sharks
VS
Berekum Chelsea
22:00
Asante Kotoko
VS
Medeama

1179 Kenya - Premier League

17:00
Kariobangi Sharks
VS
Sofapaka
19:00
Mathare United
VS
Leopards
19:00
Talanta
VS
Nzoia United
19:00
Bidco United
VS
Gor Mahia
19:00
KCB
VS
Posta Rangers
19:00
Police
VS
Mathare United
19:00
Tusker
VS
Nzoia United
19:00
Talanta
VS
Homeboyz
19:00
Ulinzi Stars
VS
Police

26 Mali - Premiere Division

22:30
Douannes de Sikasso
VS
Djoliba
23:30
ASKO
VS
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Kawkab Marrakech
VS
CR Khemis Zemamra
21:00
UTS Rabat
VS
Olympique Dcheïra
21:00
Wydad Fès
VS
AS Salé

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Polisi Tanzania
VS
Young Africans
23:00
Coastal Union
VS
Namungo

2568 Zambia - Super League

20:00
Lusaka Dynamos
VS
Green Eagles
20:00
Nkwazi
VS
Konkola Blades

488 Iran - Azadegan League

17:30
Esteghlal Khuzestan
VS
Pars Jam Bushehr
17:30
FC Vista Turbine
VS
Mes Shahr-e Babak
17:30
Qashqai
VS
Kheybar Khorramabad
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Khooshe Talaee Saveh
17:30
Shahrdari Hamedan
VS
Caspian Qazvin
17:30
Arman Gohar
VS
Saipa
17:30
Shahin Bushehr
VS
Esteghlal Mollasani
17:30
Mes Kerman
VS
Shahrdari Astara
17:30
Malavan
VS
Machine Sazi

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Tractor Sazi
VS
Gol Gohar
18:30
Zob Ahan
VS
Sanat Naft
18:30
Aluminium Arak
VS
Padideh Khorasan
18:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Paykan

74505 Qatar - Premier League

20:30
Al Shamal
VS
Umm Salal
22:40
Al Rayyan
VS
Al Ahli
22:40
Qatar SC
VS
Al Gharafa

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:05
Al Fujairah
VS
Hatta
20:05
Al Thaid
VS
Al Arabi
20:05
Dibba Al Fujairah
VS
Al Bataeh
20:10
Al Hamriyah
VS
Al Ramms

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

20:15
Al Dhafra
VS
Emirates
20:15
Khorfakkan Club
VS
Al Urooba
22:45
Al Sharjah
VS
Bani Yas

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Somerset Eagles
VS
Robin Hood
02:00
Devonshire Colts
VS
North Village Rams
02:00
Somerset Trojans
VS
St. George's Colts

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
BC Rangers
VS
Warriors
16:30
HK U23
VS
Eastern
18:30
Hong Kong FC
VS
Tai Chung

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Bengaluru
VS
Goa
23:00
ATK Mohun Bagan
VS
Odisha FC

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
USV Hercules
VS
Gemert
20:00
Hoogland
VS
OFC Oostzaan
20:00
HV & CV Quick
VS
GVV Unitas
20:00
Blauw Geel '38
VS
EVV
20:00
DEM
VS
JOS Watergraafsmeer
20:00
Westlandia
VS
Hollandia
20:30
HSC '21
VS
Dongen
20:30
Groene Ster
VS
ADO '20
20:30
OSS '20
VS
UNA

147 Africa - Africa Cup of Nations

23:00
บูร์กินาฟาโซ
VS
Gabon
02:00
ไนจีเรีย
VS
ตูนิเซีย

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Dijon II
VS
Saint-Apollinaire
20:30
Paron
VS
Morteau Montlebon
20:30
Sochaux II
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Bourges Foot 18 II
VS
Orleans II
21:00
C' Chartres II
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
US Chantilly
VS
Amiens SC II

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Dives-Cabourg
20:30
Quevilly II
VS
Cherbourg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Anagennisi Plagia
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Doxa Dramas
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Pandramaikos
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Apollon Paralimniou
VS
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Panagriniakos
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Aias Gastounis
20:00
Nafpaktiakos
VS
Tilikratis
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Panegialios
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Diavolitsi
20:00
PAO Vardas
VS
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Iraklis Larissa
VS
Nea Artaki
20:00
Fikis
VS
Elassona
20:00
Ipato
VS
Atromitos Palamas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Thiseas Agria
20:00
Amvrysseas
VS
Atalanti
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

17:30
Thyella Sarakinoi
VS
Agios Matthaios
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Edessaikos
VS
Kozani
20:00
Lefkimmi
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

15:30
Ermis Meligous
VS
Santorini 2020
18:00
Ilioupoli
VS
AE Mykonos
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Aris Skalas
20:00
Agios Ierotheos
VS
Panarkadikos
20:00
Fostiras
VS
Foinikas N. Epidavrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
AE Neapolis
VS
PAO Rouf
20:00
Agios Nikolaos
VS
Almyros Gaziou
20:00
Poros
VS
Aris Soudas
20:00
Anagennisi Ierapetra
VS
Atsalenios
20:00
Panionios
VS
Giouchtas

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Mantova
VS
AlbinoLeffe
20:30
Pro Vercelli
VS
Juventus U23
20:30
FeralpiSalò
VS
Lecco
20:30
Triestina
VS
Calcio Padova
20:30
Pro Patria
VS
Piacenza
20:30
Fiorenzuola
VS
Pro Sesto
20:30
Renate
VS
Seregno
20:30
Pergolettese
VS
Südtirol
20:30
Giana Erminio
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Legnago Salus
VS
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Grosseto
VS
Carrarese
20:30
Siena
VS
Imolese
20:30
Olbia
VS
Lucchese

251 Italy - Serie C: Girone C

23:30
Virtus Francavilla
VS
ACR Messina
23:30
Bari 1908
VS
Catania
23:30
Vibonese
VS
Fidelis Andria
23:30
Campobasso
VS
Juve Stabia
23:30
Foggia
VS
Latina
23:30
Avellino
VS
Monopoli
23:30
Taranto
VS
Paganese
23:30
Nuova Monterosi
VS
Potenza Calcio
23:30
Picerno
VS
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Caronnese
20:30
Asti
VS
Fossano
20:30
Borgosesia
VS
Lavagnese
20:30
Chieri
VS
Gozzano
20:30
Città di Varese
VS
PDHAE
20:30
Derthona
VS
Novara
20:30
Pro Imperia
VS
Saluzzo
20:30
Ligorna
VS
Casale
20:30
RG Ticino
VS
Sanremo
20:30
Sestri Levante
VS
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Sangiuliano City
20:30
Caravaggio
VS
Castellanzese
20:30
Folgore Caratese
VS
Pontisola
20:30
Leon
VS
Olginatese
20:30
Real Calepina
VS
Legnano
20:30
Sona
VS
Desenzano Calvina
20:30
Adrense
VS
Crema
20:30
Villa d'Almè
VS
Breno
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Casatese
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Marignanese
VS
Campodarsego
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Caldiero Terme
20:30
Levico
VS
Montebelluna
20:30
Mestre
VS
Dolomiti Bellunesi

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Bagnolese
VS
Aglianese
20:30
Forlì
VS
Correggese
20:30
Lentigione
VS
Rimini
20:30
Prato
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Progresso
VS
Borgo San Donnino
20:30
Ravenna
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Sammaurese
VS
Real Forte Querceta
20:30
Sasso Marconi
VS
Alcione
20:30
Seravezza
VS
Athletic Carpi
20:30
Tritium
VS
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Cascina
VS
Poggibonsi
20:30
Lornano Badesse
VS
Sangiovannese
20:30
Pianese
VS
Pro Livorno
20:30
Scandicci
VS
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Atletico
20:30
Chieti
VS
Recanatese
20:30
San Nicolò
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
Tolentino
VS
Montegiorgio
20:30
Vastese
VS
Nereto
20:30
Sambenedettese
VS
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Lanusei
VS
Cassino
20:30
Afragolese
VS
Team Nuova Florida
20:30
Atletico Uri
VS
Sassari Torres
20:30
SSC Giugliano
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Gladiator
VS
Carbonia
20:30
Insieme Formia
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Vis Artena
20:30
Latte Dolce
VS
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
Virtus Matino
20:30
Nola 1925
VS
Bisceglie
20:30
San Giorgio
VS
Casertana
20:30
Francavilla
VS
Mariglianese
20:30
Nocerina
VS
US Bitonto
20:30
Rotonda
VS
Lavello
20:30
Sorrento
VS
Audace Cerignola
20:30
Team Altamura
VS
Casarano
21:30
Città di Fasano
VS
Gravina
21:30
Molfetta Calcio
VS
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
Biancavilla
20:30
Acireale
VS
Cavese
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Paternò
20:30
Trapani 1905
VS
Aversa Normanna
20:30
Giarre
VS
Licata
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Gelbison
20:30
Rende
VS
Lamezia Terme
20:30
Sancataldese
VS
Portici
20:30
Troina
VS
San Luca
20:30
Acireale
VS
FC Messina

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Marítimo II
VS
Os Limianos
22:00
Forjães SC
VS
União Madeira
22:00
Maria da Fonte
VS
Merelinense
22:00
Vianense
VS
Camara de Lobos
23:00
Camacha
VS
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Paredes
VS
Vila Mea
22:00
Amarante
VS
Tirsense
22:00
Vila Real
VS
Santa Marta Penaguião
22:00
Berço
VS
Macedo Cavaleiros

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
União de Coimbra
VS
Ferreira de Aves
22:00
Gouveia
VS
Valadares Gaia
22:00
Leca
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Uniao Idanhense
VS
Sertanense
22:00
Vitória de Sernache
VS
Marinhense
22:00
Peniche
VS
Benfica Castelo Branco
23:00
Praiense
VS
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
O Elvas
VS
Ideal
18:00
Pero Pinheiro
VS
Rabo Peixe
22:00
Loures
VS
CF Os Belenenses
22:00
Sintrense
VS
Coruchense
23:00
Operário
VS
Sacavenense

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Imortal Albufeira
VS
Pinhalnovense
22:00
Uniao Montemor
VS
Moncarapachense
22:00
FC Barreirense
VS
FC Serpa

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Viveiro
VS
Deportivo La Coruña II
22:00
Villalbés
VS
Juvenil Ponteareas
22:00
Polvorín
VS
Ourense CF
22:30
Atlético Arnoia
VS
Arzúa
23:00
Estradense
VS
Alondras
23:00
Noia
VS
Sofán
00:00
Silva
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Colunga
VS
L'Entregu
18:00
Langreo II
VS
Real Oviedo II
18:00
Lealtad
VS
Mosconia
22:15
Tuilla
VS
Navarro
22:30
Luarca
VS
Real Titánico
23:00
Urraca
VS
Praviano
00:30
Caudal
VS
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Noja
VS
Castro
22:00
Torina
VS
Atlético Albericia
22:30
Selaya
VS
Naval
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Escobedo
23:00
Textil Escudo
VS
Cultural Guarnizo
23:00
Vimenor
VS
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Urduliz
VS
Basconia
18:00
San Ignacio
VS
Aurrera de Ondarroa
22:30
Anaitasuna FT
VS
Durango
23:00
Barakaldo
VS
Lagun Onak
23:00
Leioa
VS
Beti Gazte
23:30
Uritarra
VS
Deportivo Alaves II
00:00
CD Vitoria
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Peralada
18:00
Manresa
VS
Vilassar Mar
18:00
Girona II
VS
Sants
18:00
Pobla Mafumet
VS
Sant Andreu
18:30
San Cristobal
VS
L'Hospitalet
22:30
Figueres
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Elche II
VS
Orihuela
18:00
Saguntino
VS
Villarreal III
18:00
Roda
VS
Acero
18:00
Atzeneta
VS
Castellon II
18:00
Beniganim
VS
Olímpic de Xàtiva
22:30
Silla
VS
Torrent
22:30
Villajoyosa
VS
RC Catarroja
23:00
Callosa Deportiva
VS
Hércules II
23:00
Valencia II
VS
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
Galapagar
17:30
Getafe II
VS
Tres Cantos
17:30
Parla
VS
Alcorcón II
17:30
Trival Valderas
VS
Atlético Madrid II
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Colonia Moscardo
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Rayo Vallecano II
18:00
RSD Alcalá
VS
Torrejón
22:00
Moratalaz
VS
Alcobendas

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Ribert
VS
Cultural Leonesa II
22:00
Palencia CF
VS
Mirandés II
22:15
Atlético Tordesillas
VS
UD Santa Marta
22:30
Almazán
VS
Real Ávila
23:00
Arandina
VS
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

16:30
Intergym
VS
Almería II
18:15
Alhaurín
VS
Torreperogil
18:15
Alhaurino
VS
El Palo
18:15
Juventud Torremolinos
VS
At. Malagueño
19:00
Marbella
VS
Huétor Vega
00:00
Huétor Tájar
VS
UD San Pedro
00:30
Atlético Porcuna
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Cabecense
VS
Puente Genil
18:00
Gerena
VS
Pozoblanco
18:00
Conil
VS
Cartaya
18:00
Rota
VS
Recreativo Huelva
23:00
Ceuta II
VS
Utrera
00:00
Lucena
VS
Tomares

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Murense
VS
Mercadal
17:30
Mallorca II
VS
Santanyi
18:00
Binissalem
VS
Collerense
22:00
Soller
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Gran Tarajal
VS
Lanzarote
19:00
Villa Santa Brígida
VS
Tenisca
19:00
Marino
VS
Vera
19:00
Tenerife II
VS
Arucas
20:15
Atlético Paso
VS
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Yeclano
VS
Racing Murcia
18:00
Bala Azul
VS
Cartagena FC
18:00
Cartagena II
VS
FC Pinatar
18:00
UD Caravaca
VS
El Palmar
18:15
Huércal-Overa
VS
Los Garres
22:00
UCAM Murcia II
VS
Archena Sport
22:30
Mazarrón FC
VS
Deportiva Minera
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Real Murcia II
23:00
Bullense
VS
Lorca Deportiva II

32 Spain - Tercera - Group 14

17:45
UP Plasencia
VS
Arroyo
18:00
Moralo
VS
Diocesano
18:00
Azuaga
VS
Badajoz II
22:30
Llerenense
VS
Olivenza
22:30
Villafranca
VS
Miajadas
22:30
Trujillo
VS
Don Álvaro

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Azkoyen
VS
Cirbonero
22:30
Murchante
VS
Burladés
22:30
Corellano
VS
Gares

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Berceo
VS
Cenicero
18:00
Varea
VS
Alfaro
22:30
Arnedo
VS
Yague
23:00
Haro
VS
Agoncillo
23:00
CDFC La Calzada
VS
River Ebro
23:00
Oyonesa
VS
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

18:00
Robres
VS
Atletico Monzon
18:15
Binéfar
VS
Utebo
22:00
Biescas
VS
Épila
22:00
Santa Anastasia
VS
Cariñena
22:00
Belchite 97
VS
Barbastro
22:15
Illueca
VS
Real Zaragoza II
22:30
Caspe
VS
Giner Torrero

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
Guadalajara
VS
La Roda
17:30
Illescas
VS
Conquense
18:00
Azuqueca
VS
Hogar Alcarreño
18:00
Villarrubia
VS
Almansa
22:00
San Clemente
VS
Albacete II
22:30
Quintanar del Rey
VS
Tarancón
23:00
Huracán Balazote
VS
Villarrobledo
00:00
Miguelturreño
VS
Torrijos

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Batman Petrolspor
VS
Fatsa Belediyespor
17:00
Elazığspor
VS
Bugsaşspor
17:00
Kütahyaspor
VS
Yıldırım Belediyesispor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Erbaaspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Nevşehirspor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Hendek Spor
VS
Bergama Belediyespor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Osmaniyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Kuşadasıspor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Hacettepe
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Yomraspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Çarşambaspor
17:00
Kestelspor
VS
Bayrampaşaspor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Elaziz Belediyespor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Yeni Orduspor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Karabükspor
VS
Ankara Adliyespor
17:00
Edirnespor
VS
Ceyhanspor
17:00
Erokspor
VS
Fethiyespor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Tepecikspor
17:00
Ofspor
VS
Modafenspor
17:00
İçelspor
VS
Karşıyaka
17:00
Orduspor 1967
VS
Karaköprü Belediyespor
17:00
Mardin BB
VS
Ağrı 1970
17:30
Türk Metal Kırıkkale
VS
Derincespor

5 Brazil - Alagoano

02:00
Cruzeiro Arapiraca
VS
CSE

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Barcelona BA
VS
Vitória
02:00
Juazeirense
VS
Jacuipense

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Brasiliense
VS
Paranoá
01:30
Luziânia
VS
Brasília
01:30
Paracatu
VS
Santa Maria

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Altos
VS
Atlético Alagoinhas
04:00
Sousa
VS
CSA

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Marcílio Dias
VS
Avaí
02:00
Hercílio Luz
VS
Juventus SC
05:00
Figueirense
VS
Joinville

5 Brazil - Maranhense

01:30
São José MA
VS
Moto Club MA
01:30
Tuntum
VS
Cordino

5 Brazil - Matogrossense

04:00
Luverdense
VS
Sport Sinop
04:00
Dom Bosco
VS
União Rondonópolis

5 Brazil - Paranaense 1

21:00
Independiente FSJ
VS
Azuriz
02:00
Londrina
VS
Maringá
02:00
Athletico PR
VS
Paraná
05:00
Operário PR
VS
União PR

5 Brazil - Paulista A1

02:00
Novorizontino
VS
Palmeiras

5 Brazil - Paulista A2

02:00
Oeste
VS
Monte Azul

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Vera Cruz
VS
Retrô
02:00
Salgueiro
VS
Caruaru City
02:00
Santa Cruz
VS
Afogados

5 Brazil - Piauiense

03:00
Corí-Sabbá
VS
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

02:00
ABC
VS
América RN
02:00
Globo
VS
Santa Cruz de Natal RN
03:00
Potiguar Mossoró
VS
Forca e Luz

5 Brazil - Sergipano

01:15
Atlético Gloriense
VS
Lagarto

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Nova Conquista
VS
Gurupi

462 England - Premier League 2 Divison Two

21:00
Southampton U23
VS
Middlesbrough U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
14:45
บริสเบน รอร์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

1439 Tunisia - Tunisia Cup

19:30
Bembla
VS
Sfax Railways
19:30
CS Tabarka
VS
Mohammedia
19:30
Djerba
VS
CO Médenine
19:30
CO Transports
VS
Menzel Nour
19:30
Sporting Ben Arous
VS
EM Mahdia
19:30
EO Sidi Bouzid
VS
Kairouan

44 Argentina - Torneos De Verano

07:00
Talleres Córdoba
VS
San Lorenzo

716 Nigeria - Npfl

22:00
Lobi Stars
VS
Enyimba
22:00
Akwa United
VS
Sunshine Stars
22:00
Kano Pillars
VS
MFM
22:00
Abia Warriors
VS
Akwa Starlets
22:00
Wikki Tourist
VS
Plateau United
22:00
Nasarawa United
VS
Katsina United

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Bantu
VS
Linare
20:00
Manonyane
VS
Lijabatho
20:00
Matlama
VS
Lesotho Defence Force
20:00
Likhopo
VS
Linare
20:00
Sefotha-Fotha
VS
Bantu

3039 Togo - Championnat National

22:00
Kotoko
VS
Gbohloe-Su
22:00
Togo Port
VS
OTR
22:00
Anges Notsè
VS
Dynamic Togolais
22:00
ASKO de Kara
VS
Unisport

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Otôho d'Oyo
VS
Nathaly's
21:00
Leopards de Dolisie
VS
Patronage Sainte-Anne
22:00
JS Talangaï
VS
Nico-Nicoye

17 France - Division 1 Women

20:45
Saint-Étienne W
VS
Paris SG W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Napoli W
VS
Roma W
20:30
Lazio W
VS
Inter Milano W
20:30
AC Milan W
VS
Sampdoria W

98 Australia - W-League

12:05
Brisbane Roar W
VS
Newcastle Jets W
14:45
Perth Glory W
VS
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Sporting CP U23
VS
Marítimo U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

23:00
Víkingur Ólafsvík
VS
KV

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
Sárdoma W
VS
Umia W
18:00
Gijón FF W
VS
León FF W
18:30
Villestro W
VS
Sporting Gijón II W
22:15
Deportivo La Coruña II W
VS
Versalles W
22:30
Mos W
VS
Viajes Interrías W

11240938 Asia - Asian Cup Women

17:00
Iran W
VS
จีน W
21:00
Chinese Taipei W
VS
India W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Panelefsiniakos
20:00
Asteras Varis
VS
Aittitos Spata
20:00
Proodeftiki
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Pyliou
VS
Aias Salamina

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Salinieres Aigues Mortes
VS
Alberes Argelès
21:00
Stade Beaucairois
VS
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Cannes
VS
Cannet Rocheville

2507 Gambia - GFA League

23:00
Banjul
VS
Marimoo
23:00
Team Rhino
VS
GAMTEL
23:00
Marimoo
VS
Hawks
02:00
Fortune
VS
Falcons
04:00
Wallidan
VS
GAMTEL

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Police
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
Diamond Stars
VS
Bo Rangers
23:15
Kamboi Eagles
VS
East End Tigers
02:00
RSLAF
VS
Wusum Stars

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Freiburg W
VS
SC Sand W
19:00
Wolfsburg W
VS
Eintracht Frankfurt W
20:00
Jahn Delmenhorst W
VS
Werder Bremen W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
CPK
VS
เบนฟิกา
20:00
Cheng Fung
VS
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lynx
VS
Mons Calpe
00:30
Lions FC
VS
Glacis United

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Prime Bangkok
VS
Army
15:30
Samut Prakan
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Siam
VS
Grakcu Sai Mai United

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Fakel
VS
FK Nizjni Novgorod
15:00
Rubin Kazan'
VS
Wisła Płock
17:00
Tom' Tomsk
VS
Forte Taganrog
18:00
Fredericia
VS
Næsby
19:00
Hannover 96 II
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
19:00
Leher TS
VS
Drochtersen / Assel
19:00
คราสโนดาร์
VS
Žilina
19:00
Union Fürstenwalde
VS
International Leipzig
19:00
Rain / Lech
VS
Schwaben Augsburg
19:00
Kickers Offenbach
VS
Grafičar
19:30
Heimstetten
VS
Aalen
19:30
Warta Poznań
VS
Skendija 79
19:30
Piast Gliwice
VS
Radnički Niš
20:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Sturm Graz
20:30
FC Schaffhausen
VS
St. Gallen
21:00
Zorya
VS
Aktobe
21:00
Orenburg
VS
Ufa
21:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Zagłębie Lubin
21:00
Dinamo Batumi
VS
Raków Częstochowa
21:30
Novi Pazar
VS
Akademija Pandev
21:30
Chayka
VS
Gjilani
21:30
Wisła Płock
VS
Radnički Kragujevac
21:30
FK Nizjni Novgorod
VS
Vojvodina
21:30
Pardubice
VS
Admira
22:00
Chornomorets
VS
Drita
23:00
Mariehamn
VS
Åland
06:00
Austria Wien
VS
Bohemians 1905
06:00
Liptovský Mikuláš
VS
Lviv
06:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Kalmar
06:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Neftçi
06:00
แอสตาน่า
VS
Bačka Topola

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Collerense W
VS
Vic Riuprimer W
21:30
Balears W
VS
Transportes Alcaine II W
23:00
Europa W
VS
Fontsanta Fatjó W
00:00
Sant Gabriel W
VS
Espanyol II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

21:30
Real Sociedad II W
VS
Bizkerre W
22:30
Tolosa W
VS
Nueva Montaña W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

18:00
Almería W
VS
Granada II W
18:30
San Miguel W
VS
Cacereño II W
22:30
Extremadura W
VS
Salamanca W
23:00
Olympia Las Rozas W
VS
Badajoz W
23:00
La Rambla W
VS
Cádiz W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

18:00
Getafe W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Samper W
VS
Rayo Vallecano II W
18:30
Atlético Lince W
VS
Real Madrid II W
22:00
Madrid III W
VS
DNS de Belen W
22:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Atlético Madrid III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

18:00
Tarsa W
VS
Real Unión Tenerife II W
19:00
Orientación Marítima W
VS
Peña la Amistad W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

18:30
UD Aguilas W
VS
Elche II W
22:00
Plaza Argel W
VS
Levante II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Northern Tak United
VS
Chiangrai Lanna
15:30
Phitsanulok
VS
Kamphaeng Phet
15:30
Uttaradit
VS
Maejo United

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Sakon Nakhon
VS
Surin Sugar
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Yasothon
VS
Huai Thalaeng United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Phattalung
VS
Krabi
15:30
Satun United
VS
Jalor City
16:15
Pattani
VS
Songkhla

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Royal Thai Fleet
VS
ACDC
16:00
Sa Kaeo City
VS
Rayong United
18:00
Cha Choeng Sao
VS
สมุทรปราการ ซิตี้

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Bang Pa-in
VS
Saraburi United
15:30
Chainat United
VS
Ang Thong
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Kanjanapat Group

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Compostela U19
18:00
Pontevedra U19
VS
Val Miñor U19
18:00
Atlético Perines U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Arenal U19
18:30
Covadonga U19
VS
Bansander U19
18:30
Lugo U19
VS
Ural U19
18:30
Sporting Gijón U19
VS
Bezana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:30
Osasuna U19
VS
Danok Bat U19
18:00
Txantrea U19
VS
Deportivo Alavés U19
18:00
Pamplona U19
VS
Arenas Getxo U19
18:30
Getxo U19
VS
UD Logroñés U19
18:30
Eibar U19
VS
Oberena U19
18:30
Tudelano U19
VS
Athletic Club U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

18:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Damm U19
19:15
Cornellà U19
VS
Atlético Baleares U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Sabadell U19
22:15
Montecarlo U19
VS
Ebro U19
23:00
Mallorca U19
VS
Bellvitge U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:00
Málaga U19
VS
Almería U19
18:00
Sevilla U19
VS
Granada U19
18:00
Sanluqueno U19
VS
San Félix U19
18:30
Tomares U19
VS
Córdoba U19
18:30
Calavera U19
VS
Santa Fe U19
18:30
Atlético Jaén U19
VS
Castilleja U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Cádiz U19
22:00
Real Betis U19
VS
Vázquez Cultural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:30
Burgos CF U19
VS
Cultural Leonesa U19
18:00
Real Madrid U19
VS
Atl. Madrid U19
18:00
Leganés U19
VS
Rayo Vallecano U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Las Rozas U19
22:00
Flecha Negra U19
VS
Rayo Majadahonda U19
22:00
Fuenlabrada U19
VS
Gimnástica Segoviana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

19:00
Atlético GC U19
VS
Tenerife U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

18:00
Levante U19
VS
Talavera U19