lsm99

ตารางบอล 25 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
สโตกซิตี
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
สวอนซีซิตี
02:45
ลูตัน ทาวน์
VS
บริสตอลซิตี
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
อิปสวิช ทาวน์
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
จิลลิ่งแฮม
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:45
Barrow
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
สคันธอร์ป
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
02:45
Leyton Orient
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:45
Walsall
VS
Bradford City

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
Excelsior
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

462 England - National League

02:45
Aldershot Town
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
Bromley
VS
Woking
02:45
Dover Athletic
VS
Eastleigh
02:45
Halifax Town
VS
Boreham Wood
02:45
Stockport County
VS
Maidenhead United
02:45
Torquay United
VS
Solihull Moors
02:45
Wealdstone
VS
Notts County
02:45
Weymouth
VS
Dagenham & Redbridge
02:45
Wrexham
VS
กริมสบี้ ทาวน์

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Hereford
VS
Gloucester City
02:45
Kettering Town
VS
Kidderminster Harriers
02:45
Chorley
VS
Fylde
02:45
York City
VS
Bradford Park Avenue
02:45
Boston United
VS
Farsley Celtic
02:45
Guiseley
VS
Alfreton Town

462 England - Premier League Cup

02:00
Southend U23
VS
Colchester U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

02:00
Hartlepool United
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:10
วีแกนแอทเลติก
VS
Arsenal U21
02:45
Sutton United
VS
Harrogate Town

462 England - Premier League U18

20:00
Birmingham City U18
VS
West Ham U18
20:00
Aston Villa U18
VS
Chelsea U18

462 England - Professional Development League

20:00
Barnsley U23
VS
Crewe U23
20:00
Cardiff U23
VS
Swansea City U23
20:00
Watford U23
VS
Millwall U23
21:00
Bristol City U23
VS
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cheshunt
VS
Bowers & Pitsea
02:45
Bishop's Stortford
VS
Bognor Regis Town
02:45
Enfield Town
VS
Carshalton Athletic
02:45
Haringey Borough
VS
Kingstonian
02:45
AFC Hornchurch
VS
Horsham
02:45
Lewes
VS
Cray Wanderers
02:45
Worthing
VS
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Maldon & Tiptree
VS
Canvey Island
02:45
Basildon United
VS
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Harlow Town
VS
Colney Heath

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
United of Manchester
VS
Whitby Town
02:45
Morpeth Town
VS
Stalybridge Celtic
02:45
Radcliffe Borough
VS
Stafford Rangers
02:45
South Shields
VS
Witton Albion
02:45
Nantwich Town
VS
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:45
Leiston
VS
Biggleswade Town
02:45
Stratford Town
VS
Coalville Town

11 Germany - 3. Liga

01:00
1860 München
VS
Kaiserslautern
01:00
Freiburg II
VS
Türkgücü-Ataspor
01:00
Osnabrück
VS
Würzburger Kickers
01:00
Waldhof Mannheim
VS
Viktoria Köln
01:00
Hallescher FC
VS
Viktoria Berlin

11 Germany - Oberliga: Hamburg

01:00
Lohbrugge
VS
Bramfelder SV

556 Belgium - Pro League

00:45
Antwerp
VS
Sint-Truiden
03:00
เกนท์
VS
KV Oostende
03:00
Sporting Charleroi
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

02:00
RWDM
VS
Westerlo

17 France - National

01:00
Orléans
VS
Sedan
02:00
Le Mans
VS
Cholet

125 Greece - Greek Cup

22:00
Anagennisi Karditsas
VS
Panathinaikos

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Carrick Rangers
VS
Ballymena United
02:45
Cliftonville
VS
Linfield
02:45
Glenavon
VS
Dungannon Swifts
02:45
Glentoran
VS
Coleraine
02:45
Portadown
VS
Crusaders
02:45
Warrenpoint Town
VS
Larne

491 Northern Ireland - Championship

02:45
Annagh United
VS
Loughgall

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

02:45
เบนฟิกา
VS
Boavista

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
St. Mirren
VS
Aberdeen

1161 Scotland - League One

02:45
Clyde
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

02:45
Elgin City
VS
Kelty Hearts

515 Wales - Premier League

02:45
Cardiff MU
VS
Barry Town United
02:45
Flint Town United
VS
Connah's Quay

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
Envigado
VS
Deportivo Pasto
06:05
Santa Fe
VS
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Deportes Quindío
VS
Bogotá

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Tlaxcala

614 Algeria - Ligue 1

20:30
US Biskra
VS
Olympique Médéa
20:30
ASO Chlef
VS
Tlemcen
20:30
USM Alger
VS
Paradou AC
20:30
MC Oran
VS
NC Magra
20:30
HB Chelghoum Laïd
VS
CS Constantine
21:00
CR Belouizdad
VS
RC Relizane
21:00
RC Arbaâ
VS
NA Hussein Dey
23:00
JS Saoura
VS
ES Sétif

911 Angola - Girabola

22:30
Petro de Luanda
VS
Kabuscorp

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Panda B5
VS
AC Rangers
20:30
Simba
VS
Kuya Sport

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:20
Al Adalh
VS
Al Kholood
19:50
Najran
VS
Al-Kawkab
21:55
Al Quadisiya
VS
Al Jeel
22:45
Al Wahda
VS
Al Sahel

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Mumbai City
VS
NorthEast United

153732 India - I-League

15:30
Rajasthan FC
VS
Kenkre
18:00
Minerva Punjab
VS
Real Kashmir
21:00
Mohammedan
VS
Gokulam

462 England - Vanarama National League South

02:45
Braintree Town
VS
Welling United
02:45
Chippenham Town
VS
St Albans City
02:45
Dartford
VS
Concord Rangers
02:45
Dulwich Hamlet
VS
Eastbourne Borough
02:45
Hampton & Richmond
VS
Bath City
02:45
Hemel Hempstead Town
VS
Hungerford Town
02:45
Maidstone United
VS
Ebbsfleet United
02:45
Slough Town
VS
Billericay Town

147 Africa - Africa Cup of Nations

23:00
เซเนกัล
VS
Cape Verde Islands
02:00
โมร็อกโก
VS
มาลาวี

32 Spain - Tercera - Group 5

02:45
Guineueta
VS
Ascó

5 Brazil - Copa do Nordeste

06:00
Náutico
VS
Campinense

5 Brazil - Goiano 1

05:30
Vila Nova
VS
Goiatuba EC
06:30
Anápolis
VS
Goianésia
06:30
Aparecidense
VS
Iporá

5 Brazil - Matogrossense

06:30
Acao Cuiaba
VS
Academia

5 Brazil - Paulista A1

05:00
Botafogo SP
VS
Santo André

5 Brazil - Sergipano

06:15
Falcon
VS
Itabaiana

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

20:00
Santos U20
VS
Palmeiras U20

191038 Botswana - Premier League

21:00
Prisons XI
VS
Extension Gunners
21:00
BR Highlanders
VS
Masitaoka
21:00
Mogoditshane Fighters
VS
Galaxy
23:00
Gaborone United
VS
Police XI
23:00
Orapa United
VS
Security Systems

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Étoile du Congo
VS
Diables Noirs

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
América W
VS
Monterrey W
08:00
Pachuca W
VS
León W
10:00
Guadalajara W
VS
Toluca W
10:00
Tijuana W
VS
Atlético San Luis W
10:00
Juárez W
VS
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

13:05
Melbourne Victory W
VS
Sydney W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
US Biskra U21
VS
Olympique Médéa U21
18:00
JS Saoura U21
VS
ES Sétif U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

21:00
Portimonense U23
VS
Rio Ave U23

2507 Gambia - GFA League

02:00
Brikama United
VS
Armed Forces
04:00
GPA
VS
Steve Biko

99474 World - Club Friendlies 3

07:30
Peñarol
VS
Santiago Wanderers
14:00
เซนิต
VS
Žilina
16:00
Urozhay
VS
Dolgie Prudy
16:00
Shakhtyor
VS
Shakhtyor Petrikov
17:00
Odra Opole
VS
Chojniczanka Chojnice
17:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Žilina
17:00
Dubnica
VS
Třinec
18:30
Liptovský Mikuláš
VS
คาราบัค
19:00
Slavia Sofia
VS
Teplice
19:00
Riga
VS
สโลวาน บราติสลาวา
19:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Dukagjini
19:00
Austria Wien
VS
Sochi
19:00
Skive
VS
Randers
20:00
Dundalk
VS
Bohemians
20:00
Mladá Boleslav
VS
Dukla Praha
20:00
Mlada Boleslav II
VS
Dukla Praha
20:30
Olimpija
VS
Slovácko
20:30
Hajduk Split
VS
Varaždin
21:00
Beroe
VS
Orenburg
21:30
Celje
VS
Urozhay
21:30
Akron
VS
Proleter Novi Sad
22:00
Maribor
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
22:30
Esbjerg
VS
Thisted
23:00
Austria Wien II
VS
Rapid Wien II
23:00
Randers
VS
Raufoss
23:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Real Murcia
00:00
Kapfenberger SV
VS
Leoben
00:30
Amstetten
VS
Ardagger
00:30
Wiener SC
VS
SV Horn II
01:00
Lauterach
VS
Austria Lustenau
01:20
Lyseng
VS
Aarhus Fremad
01:30
Kriens
VS
Schötz
01:30
Garching
VS
Buchbach
01:30
Köln II
VS
Bergisch Gladbach
06:00
Jastrzębie
VS
Ślęza Wrocław
06:00
Katowice
VS
Ruch Radzionkow
06:00
Śląsk Wrocław
VS
Vojvodina
06:00
Čukarički
VS
Mura
06:00
Górnik Zabrze
VS
โอเล็กซานเดรีย
06:00
Radomiak Radom
VS
Metalist 1925 Kharkiv
06:00
Ružomberok
VS
Radnički Niš
06:00
Zagłębie Lubin
VS
Metalac GM
06:00
Chrobry Głogów
VS
Warta Gorzow
06:00
Lviv
VS
Dinamo Tbilisi
06:00
ลูกาโน
VS
Bellinzona
06:00
Tabor Sežana
VS
Grosuplje
06:00
Ural
VS
Pyunik
06:00
TPS
VS
HIFK
06:00
Tsarsko selo
VS
Oborishte

802 Israel - Liga Bet - North B

19:30
Ahi Bir al-Maksur
VS
Ihud Bnei Kfar Kara

802 Israel - Liga Bet - South B

18:30
Shikun HaMizrah
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat
19:30
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Ironi Or Yehuda