lsm99

ตารางบอล 26 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

03:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
อองเช่ร์
VS
แซงต์ เอเตียน

49477 ไทยลีก

18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
Singha Chiangrai United
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี

462 England - Women's Super League

02:00
Chelsea W
VS
West Ham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Aylesbury United
VS
Waltham Abbey

11 Germany - 3. Liga

01:00
MSV Duisburg
VS
Magdeburg
01:00
Havelse
VS
Wehen Wiesbaden
01:00
Saarbrücken
VS
Borussia Dortmund II
01:00
Zwickau
VS
Eintracht Braunschweig
01:00
Verl
VS
Meppen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

01:00
Hamm United
VS
Paloma

556 Belgium - Pro League

00:45
Zulte-Waregem
VS
OH Leuven
00:45
AS Eupen
VS
Standard Liège
03:00
Anderlecht
VS
Cercle Brugge
03:00
RFC Seraing
VS
Beerschot-Wilrijk

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Aradippou
VS
Karmiotissa
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Ermis
19:30
ASIL Lysi
VS
Enosis

116 Cyprus - Cyprus Cup

21:00
Ethnikos Achna
VS
Doxa
23:00
Apollon
VS
AEL

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Quevilly Rouen
VS
อาเมียงส์

125 Greece - Greek Cup

22:00
AEK Athens
VS
PAOK
23:30
โอลิมเปียกอส
VS
Panaitolikos
01:00
Lamia
VS
Aris

251 Italy - Serie B

02:00
เลชเช่
VS
Vicenza

2756 Malta - Premier League

01:00
Sliema Wanderers
VS
Balzan
01:00
Hamrun Spartans
VS
Birkirkara

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

02:45
สปอร์ติงลิสบอน
VS
ซานตาคลารา

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
Dundee United
VS
Ross County
02:45
Hearts
VS
เซลติก
02:45
Motherwell
VS
Hibernian
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Livingston
02:45
St. Johnstone
VS
Dundee

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Atlético Bucaramanga
VS
Millonarios
02:00
La Equidad
VS
Once Caldas
04:05
Jaguares de Córdoba
VS
Cortuluá
06:10
Deportivo Cali
VS
Deportes Tolima

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Jocoro
VS
FAS
04:15
CD Platense
VS
Atletico Marte
04:30
Once Municipal
VS
Municipal Limeño

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Venados
VS
Pumas Tabasco
10:05
Mineros de Zacatecas
VS
Cancún
06:00
Raya2
VS
Alebrijes

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Tshinkunku
VS
Saint Eloi Lupopo
21:00
Motema Pembe
VS
Lubumbashi Sport

1179 Kenya - Premier League

19:00
Posta Rangers
VS
Gor Mahia

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Kagera Sugar
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

20:00
Zanaco
VS
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

02:45
FC Santa Coloma
VS
UE Santa Coloma
03:00
Carroi
VS
Sant Julià

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:30
Al Shoalah
VS
Al-Ain
20:00
Bisha
VS
Al Akhdoud
22:00
Hajer
VS
Ohod

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Bengaluru
VS
Chennaiyin

462 England - Vanarama National League South

02:45
Havant & Waterlooville
VS
Tonbridge Angels

147 Africa - Africa Cup of Nations

23:00
โกตดิวัวร์
VS
อียิปต์
02:00
มาลี
VS
อิเควทอเรียลกินี

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Kouris Erimi
VS
Elia Lythrodonta

17 France - CFA Group A

00:00
Vannes
VS
Guingamp II

17 France - CFA Group B

00:00
Lens II
VS
Bobigny

17 France - CFA Group C

20:30
Lyon Duchère
VS
Olympique Lyonnais II
22:00
Jura Sud Foot
VS
Saint-Priest

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Doxa Dramas
VS
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Diavolitsi
VS
Ethnikos Skoulikadou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

17:30
Santorini 2020
VS
Fostiras
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Agios Ierotheos

251 Italy - Serie C: Girone A

22:00
Südtirol
VS
Triestina

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Sanremo
20:30
Chieri
VS
Fossano
20:30
Gozzano
VS
Derthona
20:30
Ligorna
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Legnano
VS
Leon
20:30
Caravaggio
VS
Pontisola
20:30
Crema
VS
Real Calepina
20:30
Sangiuliano City
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Borgo San Donnino
VS
Forlì
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Lentigione
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelfidardo Calcio
VS
San Nicolò

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Sassari Torres
20:30
Aprilia
VS
Team Nuova Florida
20:30
Vis Artena
VS
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Audace Cerignola
VS
San Giorgio

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Santa Maria Cilento
20:30
San Luca
VS
Rende

20 Portugal - 2. Division: Group E

23:00
Operário
VS
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group F

03:00
Moncarapachense
VS
Pinhalnovense

32 Spain - Tercera - Group 2

22:15
Sporting Gijon II
VS
Lenense
22:15
Llanes
VS
L'Entregu
22:15
Lealtad
VS
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 6

21:30
Torrellano
VS
Roda
02:00
Villarreal III
VS
Callosa Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Alcorcón II
VS
Ursaria
02:00
Tres Cantos
VS
Madrid 2021 FP
02:00
Galapagar
VS
Parla
02:00
Rayo Vallecano II
VS
Moratalaz
02:00
Alcobendas
VS
Complutense
02:00
Pozuelo Alarcón
VS
RSD Alcalá
02:30
Torrejón
VS
Getafe II
02:30
Las Rozas
VS
Trival Valderas
03:00
Carabanchel
VS
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
Almazán
VS
Ciudad Rodrigo
02:00
Ribert
VS
Real Ávila
02:00
UD Santa Marta
VS
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 9

21:30
Intergym
VS
Ciudad de Torredonjimeno
02:00
Alhaurino
VS
Almería II
02:00
Huétor Tájar
VS
Huétor Vega
02:00
Atlético Porcuna
VS
UD San Pedro
02:00
Torre del Mar
VS
At. Malagueño
02:30
Motril
VS
Real Jaén
03:00
Marbella
VS
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

01:00
Córdoba II
VS
Rota
02:00
Conil
VS
Los Barrios
02:00
Xerez
VS
Pozoblanco
02:00
Recreativo Huelva
VS
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Atlético Paso
VS
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 14

03:00
Badajoz II
VS
Calamonte
03:00
Arroyo
VS
Aceuchal
03:00
Jerez
VS
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

02:00
Beti Onak
VS
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 18

02:00
Guadalajara
VS
Hogar Alcarreño
02:00
Ciudad Real
VS
Conquense

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

16:00
Isparta Davrazspor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Eskişehirspor
VS
Kırklarelispor
17:00
Ankara Demirspor
VS
Pazarspor
17:00
Akhisar Belediyespor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Amed SK
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Pendikspor
VS
Tire 1922
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Kastamonuspor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Sivas Belediyespor
17:00
Turgutluspor
VS
Sarıyer
17:00
Adıyaman 1954
VS
Osmanlıspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Van BB
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Somaspor
17:00
Sakaryaspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
İnegölspor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Bodrumspor

5 Brazil - Alagoano

06:00
CRB
VS
Murici
06:00
CSE
VS
Aliança AL

5 Brazil - Amazonense

02:30
Manaus
VS
Fast Clube
02:30
São Raimundo AM
VS
Operario AM
02:30
Amazonas
VS
Manauara
02:30
Princesa Solimões
VS
Iranduba

5 Brazil - Baiano 1

05:15
Bahia
VS
Atlanta

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Paranoá
VS
Capital Brasilia
01:30
Santa Maria
VS
Ceilândia
01:30
Brasília
VS
Paracatu
06:00
Gama
VS
Brasiliense

5 Brazil - Carioca Serie A

07:00
Boavista
VS
Botafogo
01:30
Audax Rio
VS
Nova Iguaçu
05:00
Volta Redonda
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Prospera Criciuma
VS
Hercílio Luz
05:00
Barra do Garcas
VS
Figueirense
05:00
Joinville
VS
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Juventude
VS
Internacional
05:00
Grêmio
VS
Caxias
06:00
União RS
VS
Novo Hamburgo

5 Brazil - Goiano 1

05:30
Atlético GO
VS
CRAC
06:30
Grêmio Anápolis
VS
Goiás
06:30
Morrinhos
VS
Jataiense

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Matogrossense

02:30
União Rondonópolis
VS
Cuiabá
06:00
Operário Ltda
VS
Dom Bosco
06:00
Nova Mutum EC
VS
Luverdense
06:30
Sport Sinop
VS
Grêmio Sorriso

5 Brazil - Mineiro 1

07:00
Caldense
VS
América Mineiro
03:00
Cruzeiro
VS
URT
05:00
Villa Nova
VS
Atlético Mineiro
05:00
Tombense
VS
Pouso Alegre
06:00
Uberlândia
VS
แอธเลติก บิลเบา
06:00
Democrata GV
VS
CAP Patrocinense

5 Brazil - Paraense

04:00
Itupiranga
VS
Caeté
06:00
Águia de Marabá
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paranaense 1

05:00
Cascavel
VS
União PR
05:00
Paraná
VS
Azuriz

5 Brazil - Paulista A1

07:00
Corinthians
VS
Ferroviária
01:00
Água Santa
VS
São Bernardo
05:00
Inter de Limeira
VS
Santos
05:00
Ituano
VS
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Monte Azul
VS
São Caetano
01:00
ยูเวนตุส
VS
EC Lemense
01:00
Osasco Audax
VS
São Bento
05:00
Portuguesa Santista
VS
Rio Claro
05:00
Taubaté
VS
Oeste
05:30
CA Linense
VS
RB Brasil
06:00
Velo Clube
VS
XV de Piracicaba

5 Brazil - Pernambucano 1

06:30
Sport Recife
VS
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

06:00
Ríver
VS
Altos
06:00
Corí-Sabbá
VS
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

01:00
Forca e Luz
VS
América RN
06:00
Potiguar Mossoró
VS
Potyguar
06:00
Globo
VS
ASSU

5 Brazil - Sergipano

01:15
Maruinense
VS
Atlético Gloriense
06:15
Confiança
VS
America SE

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
Macarthur
VS
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - Albanian Cup

19:45
Flamurtari
VS
Vllaznia Shkodër
19:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Laçi

251 Italy - Primavera 2

20:00
Udinese U19
VS
Cremonese U19

44 Argentina - Torneos De Verano

07:00
Boca Juniors
VS
San Lorenzo

245 Czech Republic - Tipsport Liga

17:00
Prostějov
VS
Pardubice
19:00
Zbrojovka Brno
VS
Trenčín

1796 Iceland - Reykjavik Cup

01:45
Fram
VS
Thróttur Reykjavík
02:00
Valur
VS
Fylkir

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Akwa United
22:00
Shooting Stars
VS
Kwara United
22:00
Enugu Rangers
VS
Remo Stars

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Famalicão U23
VS
Vitória Guimarães U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

03:30
Grindavík
VS
Víkingur Ólafsvík

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Ballymena United U20
VS
Carrick Rangers U20

11240938 Asia - Asian Cup Women

21:00
Chinese Taipei W
VS
Iran W
21:00
India W
VS
จีน W

2507 Gambia - GFA League

02:00
Samger
VS
Sporting Real FC

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
Johansen
02:00
Old Edwardians
VS
Mighty Blackpool

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Bangkok
VS
Samut Prakan
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Inter Bangkok
VS
Muangnont
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Siam
15:30
Nonthaburi
VS
Chamchuri United
15:30
North Bangkok University
VS
Prime Bangkok
15:30
Army
VS
ม.ธนบุรี

99474 World - Club Friendlies 3

07:30
Cerro Largo
VS
ลิเวอร์พูล
15:30
CSKA Sofia
VS
Hartberg
17:00
Podbeskidzie
VS
Katowice
17:00
Liptovský Mikuláš
VS
Slavoj Trebišov
18:00
Arka Gdynia
VS
Olimpia Grudziądz
18:00
Maribor
VS
Voždovac
18:00
Floridsdorfer AC
VS
Sereď
18:00
Trans
VS
Maardu
18:00
Pohronie
VS
Šamorín
19:00
Spartak Subotica
VS
Karviná
19:00
Vejle
VS
Esbjerg
19:00
Wanderers
VS
Albion
19:00
River Plate
VS
Estudiantes
19:00
Koper
VS
Rudar Prijedor
20:30
Vratimov
VS
Viktoria Žižkov
21:00
Gomel
VS
Dnepr Mogilev
21:00
Domžale
VS
Austria Klagenfurt
21:00
Radomlje
VS
Dob
21:30
Jablonec
VS
Bodø / Glimt
22:00
Korona Kielce
VS
SKRA Częstochowa
22:00
FC Union Berlin
VS
Erzgebirge Aue
22:00
Chornomorets
VS
Shkupi
22:00
Sparta Praha
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:00
FC Union Berlin
VS
Widzew Lodz
23:00
Cracovia Kraków
VS
Rabotnicki
00:00
Illertissen
VS
Aalen
00:30
Homburg
VS
Diefflen
01:00
Rijeka
VS
Triglav
01:00
Mainz 05 II
VS
Basara Mainz
01:00
Phönix Lübeck
VS
Preußen Reinfeld
01:00
Hamburger SV II
VS
Eichede
01:00
Wiener Viktoria
VS
Dinamo Helfort
01:15
Heimstetten
VS
Pullach
02:30
Athlone Town
VS
Sligo Rovers
05:00
Peñarol
VS
Nacional
06:00
Stal Mielec
VS
Makedonija
06:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Bravo
06:00
Nieciecza
VS
Radnik Surdulica
06:30
Instituto
VS
ลิเวอร์พูล

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Chiangrai Lanna
VS
Nan
15:30
Kamphaeng Phet
VS
อุทัยธานี เอฟซี
15:30
See Kwae
VS
Nakhon Mae Sot United
15:30
Uttaradit
VS
Phitsanulok
15:30
Watbot
VS
Northern Tak United
16:00
Maejo United
VS
Chiangrai

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Khonkaen Mordindang
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Chaiyaphum United
VS
Mahasarakham United
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Sakon Nakhon
15:30
Sisaket United
VS
Surin Sugar
15:30
Surin
VS
Yasothon
15:30
Udon United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Krabi
VS
Pattani
15:30
Phattalung
VS
Surat Thani FC
16:00
Nara United
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Patong City
VS
Young Singh United
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Trang
16:30
Songkhla
VS
Satun United

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
ACDC
VS
Chanthaburi
15:30
Kohkwang
VS
Cha Choeng Sao
15:30
Marines Eureka
VS
Sa Kaeo City
15:30
Rayong United
VS
Bankhai United
15:30
Kabin United
VS
Royal Thai Fleet
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Banbueng

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Ang Thong
VS
Hua Hin City
15:30
Assumption United
VS
Samut Songkhram
15:30
Bang Pa-in
VS
Chainat United
18:00
Saraburi United
VS
Pathum Thani University