lsm99

ตารางบอล 29 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

22:00
บาร์นสลีย์
VS
บอร์มัธ
22:00
ฟูลัม
VS
แบล็กพูล
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
สวอนซีซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
มิลล์วอลล์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
บริสตอลซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เรดิง
00:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
มอร์แคมป์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
Cheltenham Town
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Bradford City
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Walsall
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Sutton United
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Swindon Town
22:00
Exeter City
VS
Hartlepool United
22:00
Mansfield Town
VS
Leyton Orient
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Barrow
22:00
Northampton Town
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Oldham Athletic
VS
โรชเดล
22:00
Port Vale
VS
สคันธอร์ป
22:00
Stevenage
VS
Harrogate Town
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:30
Excelsior
VS
เอ็มเมน
00:45
FC Eindhoven
VS
MVV Maastricht

49477 ไทยลีก

17:30
BG Pathum United
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Singha Chiangrai United
VS
Police Tero FC
18:00
SCG Muangthong United
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
True Bangkok United

49477 ไทยลีก 2

17:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:30
ขอนแก่น เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
Muangkan United
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Friendly International

18:00
เนปาล
VS
มอริเชียส
23:30
คูเวต
VS
Libya

99474 World - Club Friendlies 1

05:00
River Plate
VS
Platense

462 England - National League

22:00
Barnet
VS
Stockport County
22:00
Boreham Wood
VS
King's Lynn Town
22:00
Bromley
VS
Notts County
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Halifax Town
22:00
Dover Athletic
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Wealdstone
22:00
Solihull Moors
VS
Altrincham
22:00
Weymouth
VS
Aldershot Town
22:00
Woking
VS
Yeovil Town
22:00
Wrexham
VS
Maidenhead United
00:20
Eastleigh
VS
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Curzon Ashton
22:00
AFC Telford United
VS
Bradford Park Avenue
22:00
Alfreton Town
VS
Spennymoor Town
22:00
Boston United
VS
Chester
22:00
Brackley Town
VS
Farsley Celtic
22:00
Chorley
VS
Hereford
22:00
Darlington
VS
Kettering Town
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Gloucester City
22:00
Leamington
VS
Blyth Spartans
22:00
Southport
VS
Guiseley
22:00
York City
VS
Gateshead

462 England - Premier League U18

19:00
Derby U18
VS
Everton U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Brightlingsea Regent
VS
Cray Wanderers
22:00
Carshalton Athletic
VS
Cheshunt
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Worthing
22:00
East Thurrock United
VS
Haringey Borough
22:00
Enfield Town
VS
Margate
22:00
AFC Hornchurch
VS
Lewes
22:00
Horsham
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Leatherhead
VS
Bishop's Stortford
22:00
Merstham
VS
Kingstonian
22:00
Potters Bar Town
VS
Folkestone Invicta
22:00
Wingate & Finchley
VS
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
AFC Sudbury
VS
Stowmarket Town
22:00
Basildon United
VS
Maldon & Tiptree
22:00
Brentwood Town
VS
Canvey Island
22:00
Bury Town
VS
Dereham Town
22:00
Grays Athletic
VS
Great Wakering Rovers
22:00
Hashtag United
VS
Witham Town
22:00
Heybridge Swifts
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Hullbridge Sports
VS
Coggeshall Town
22:00
Tilbury
VS
Romford

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Hertford Town
VS
FC Romania
22:00
Bedford Town
VS
Berkhamsted
22:00
Colney Heath
VS
Aylesbury United
22:00
Harlow Town
VS
Ware
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Barton Rovers
22:00
Kidlington
VS
Didcot Town
22:00
North Leigh
VS
Thame
22:00
St Neots Town
VS
Biggleswade
22:00
Waltham Abbey
VS
Welwyn Garden City
22:00
Wantage Town
VS
AFC Dunstable

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Bamber Bridge
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Basford United
VS
Morpeth Town
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Stafford Rangers
22:00
Grantham Town
VS
United of Manchester
22:00
Hyde United
VS
Buxton
22:00
Lancaster City
VS
Radcliffe Borough
22:00
Nantwich Town
VS
Ashton United
22:00
South Shields
VS
Matlock Town
22:00
Whitby Town
VS
Warrington Town
22:00
Witton Albion
VS
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Biggleswade Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Stourbridge
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Lowestoft Town
22:00
Hitchin Town
VS
Hednesford Town
22:00
Leiston
VS
Alvechurch
22:00
Nuneaton Town
VS
Banbury United
22:00
Peterborough Sports
VS
Stratford Town
22:00
Redditch United
VS
Needham Market
22:00
Royston Town
VS
St Ives Town
22:00
Tamworth
VS
Rushall Olympic

11 Germany - 3. Liga

20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Havelse
20:00
Kaiserslautern
VS
Hallescher FC
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
MSV Duisburg
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Osnabrück
23:55
Magdeburg
VS
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Heider SV
VS
Weiche Flensburg
20:00
Altona 93
VS
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Lokomotive Leipzig
VS
Auerbach
19:00
Eilenburg
VS
FSV Optik Rathenow
19:00
Chemnitzer FC
VS
Lichtenberg
20:05
Energie Cottbus
VS
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Homberg
VS
Rödinghausen
20:00
Preußen Münster
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Schalke 04 II
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Lippstadt 08
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Alemannia Aachen
20:00
Uerdingen
VS
Köln II
20:00
Bonner SC
VS
Wiedenbrück
20:00
Wuppertaler SV
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Fortuna Köln
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
Leher TS
19:00
BTS Neustadt
VS
Werder Bremen III
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Habenhauser FV
23:00
Borgfeld
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Meiendorfer SV
VS
Lohbrugge
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Concordia

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Rostocker FC
VS
Ludwigsfelder FC
19:30
BSC Süd 05
VS
Mecklenburg Schwerin

556 Belgium - Pro League

22:15
Beerschot-Wilrijk
VS
Zulte-Waregem
00:30
RFC Seraing
VS
AS Eupen
02:45
Cercle Brugge
VS
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

02:45
Deinze
VS
Excelsior Virton

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
Slaven Koprivnica
23:05
Šibenik
VS
Hajduk Split

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Ethnikos Achna
VS
AEK Larnaca
00:00
Anorthosis
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Akritas
VS
Omonia Aradippou
19:30
Xylotympou
VS
Alki Oroklini
19:30
Othellos
VS
Ahironas
19:30
Karmiotissa
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
Ayia Napa
VS
Enosis
19:30
Ermis
VS
ASIL Lysi

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

22:15
ตูลูส
VS
Versailles
22:15
Nancy
VS
อาเมียงส์
00:30
แร็งส์
VS
Bastia
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

17 France - National

00:00
Avranches
VS
Le Mans
01:00
Cholet
VS
Créteil
01:00
Concarneau
VS
Orléans

125 Greece - Super League

20:00
Panathinaikos
VS
Asteras Tripolis
20:00
Lamia
VS
OFI
22:15
Ionikos
VS
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Paksi SE
VS
Zalaegerszegi TE
23:00
Debrecen
VS
Várda SE
01:30
Honvéd
VS
Gyirmót

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Be'er Sheva
22:30
Ashdod
VS
Maccabi Tel Aviv
23:00
Hapoel Nazareth Illit
VS
Maccabi Petah Tikva
00:50
Hapoel Haifa
VS
Beitar Jerusalem

2756 Malta - Premier League

20:00
Santa Lucia
VS
Hibernians
22:00
Sliema Wanderers
VS
Sirens
00:00
Balzan
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

20:00
San Gwann
VS
Zejtun Corinthians
20:00
Tarxien Rainbows
VS
Zebbug Rangers
00:00
Mqabba
VS
Melita
00:00
Fgura United
VS
St. Andrews

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Coleraine
VS
Linfield
22:00
Crusaders
VS
Glenavon
22:00
Dungannon Swifts
VS
Carrick Rangers
22:00
Glentoran
VS
Warrenpoint Town
00:30
Larne
VS
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
Ards
22:00
H&W Welders
VS
Institute
22:00
Annagh United
VS
Dergview
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Ballinamallard United
22:00
Loughgall
VS
Knockbreda

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

02:45
เบนฟิกา
VS
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

19:00
Voluntari
VS
Gaz Metan Mediaş
01:00
Rapid Bucuresti
VS
UTA Arad

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:30
Ross County
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Aberdeen
VS
St. Johnstone
22:00
เซลติก
VS
Dundee United
22:00
Dundee
VS
St. Mirren
22:00
Hearts
VS
Motherwell
22:00
Hibernian
VS
Livingston

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Partick Thistle
22:00
Hamilton Academical
VS
Ayr United
22:00
Kilmarnock
VS
Inverness CT
22:00
Queen of the South
VS
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

22:00
Clyde
VS
Alloa Athletic
22:00
Dumbarton
VS
Cove Rangers
22:00
East Fife
VS
Peterhead
22:00
Montrose
VS
Falkirk
22:00
Queen's Park
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Cowdenbeath
22:00
Kelty Hearts
VS
Stranraer
22:00
Stenhousemuir
VS
Elgin City
22:30
Annan Athletic
VS
Stirling Albion

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
Amorebieta
VS
คิโรน่า
00:15
เออิบาร์
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
ลูโก
VS
Burgos
03:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Super League

00:00
Zürich
VS
Servette
02:30
ยังบอยส์
VS
ลูกาโน

515 Wales - Premier League

21:30
Connah's Quay
VS
Barry Town United
21:30
Flint Town United
VS
Cardiff MU

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
Cortuluá
VS
Santa Fe
04:05
Rionegro Águilas
VS
Once Caldas
06:10
Junior
VS
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Atlético
VS
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
ADR Jicaral
VS
Santos de Guápiles

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:00
Santa Lucia
VS
Antigua GFC
06:00
Comunicaciones
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

02:00
Deportivo Sanarate
VS
Sacachispas
04:00
Comunicaciones II
VS
Mixco
04:00
Aurora
VS
Juventud Pinulteca

458 Mexico - Liga MX

10:00
Puebla
VS
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Mineros de Zacatecas
VS
Tepatitlán de Morelos
06:00
Alebrijes
VS
Morelia

614 Algeria - Ligue 1

20:30
NA Hussein Dey
VS
JS Saoura
20:30
RC Arbaâ
VS
RC Relizane
20:30
Tlemcen
VS
MC Oran
20:30
Paradou AC
VS
HB Chelghoum Laïd
20:30
Olympique Médéa
VS
USM Alger
20:30
NC Magra
VS
CR Belouizdad
21:00
ES Sétif
VS
US Biskra
23:00
MC Alger
VS
ASO Chlef

911 Angola - Girabola

21:00
CD Lunda-Sul
VS
Académica do Lobito
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Wiliete
21:00
Onze Bravos
VS
Progresso
21:30
Desportivo Huíla
VS
Sporting de Cabinda
22:00
Kabuscorp
VS
Sagrada Esperança

1320 Congo DR - Super Ligue

21:00
Motema Pembe
VS
Don Bosco

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
Bechem United

26833 Grenada - Premier Division

07:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Eagles Super Strikers
02:30
Eagles Super Strikers
VS
Camerhogne
02:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Hard Rock
02:30
Mt. Rich
VS
Paradise
02:30
St. John's
VS
Hurricanes
02:30
SAB Spartans
VS
Chantimelle
05:00
Chantimelle
VS
Camerhogne

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CO Coyah
VS
Milo
06:00
Hafia
VS
Fello Star
06:00
Eléphant Coléah
VS
Ashanti GB

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Racing de Casablanca
VS
Ittihad Khemisset
21:30
El Massira
VS
Tihad Casablanca
21:30
AS Salé
VS
Moghreb Tétouan
21:30
Chabab Atlas Khénifra
VS
Raja Beni Mellal

2568 Zambia - Super League

20:00
Kafue Celtic
VS
Buildcon
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Chambishi
20:00
Prison Leopards
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Green Eagles
VS
Nkwazi
20:00
Green Buffaloes
VS
Red Arrows
20:00
Konkola Blades
VS
Zanaco

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Atlètic Club II
VS
Encamp

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:10
Dibba Al Hisn
VS
Masafi
20:10
Al Arabi
VS
Masfut
20:15
Hatta
VS
Al Thaid

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

20:15
Al Wasl
VS
Ajman
22:45
Al Nasr
VS
Al Ittihad Kalba

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
ATK Mohun Bagan
VS
East Bengal

153732 India - I-League

15:30
NEROCA
VS
Arrows
18:00
Aizawl
VS
Kenkre
21:00
Sreenidi Deccan
VS
Churchill Brothers

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Braintree Town
22:00
Billericay Town
VS
Dorking Wanderers
22:00
Chelmsford City
VS
Chippenham Town
22:00
Concord Rangers
VS
Maidstone United
22:00
Eastbourne Borough
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Ebbsfleet United
VS
Hampton & Richmond
22:00
Hungerford Town
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Oxford City
VS
Havant & Waterlooville
22:00
St Albans City
VS
Slough Town
22:00
Tonbridge Angels
VS
Dartford

147 Africa - Africa Cup of Nations

23:00
แกมเบีย
VS
แคเมอรูน
02:00
บูร์กินาฟาโซ
VS
ตูนิเซีย

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Meux
VS
Couvin-Mariembourg
02:00
Rebecq
VS
Ganshoren
02:00
US Givry
VS
Jette
02:00
Tubize
VS
RES Durbuy
02:00
La Louvière
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

00:00
Harelbeke
VS
Gullegem
01:30
Ronse
VS
Oudenaarde
01:30
Ninove
VS
Sparta Petegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Diegem Sport
VS
KSC City Pirates
01:30
Hoogstraten
VS
Cappellen
01:30
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Houtvenne
02:00
Berchem Sport
VS
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Torhout
01:30
Tempo Overijse
VS
Anzegem
02:00
FC Lebbeke
VS
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Weerstand Koersel
VS
De Kempen
01:30
Diest
VS
Zwarte Leeuw
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Esperanza Pelt
01:30
Wellen
VS
Eendracht Termien
01:30
Berlaar-Heikant
VS
Beringen
02:00
Racing Mechelen
VS
Turnhout
02:00
Betekom
VS
Nijlen
02:00
ลีลล์
VS
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Union Namur
VS
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:00
Wezel
VS
Oppuurs
01:00
Eendracht Zoersel
VS
K. Kontich
02:00
Geel
VS
Vorselaar
02:00
Ternesse
VS
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Hoegaarden-Outgaarden
02:00
Huldenberg
VS
Stade Bierbeek
02:00
Linden
VS
Veltem

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
KFC Eksel
VS
Torpedo Hasselt
01:30
Achel
VS
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Longlier
VS
Ethe Belmont
02:00
Aubange
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Grand-Leez
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:00
Eendracht Aalter
VS
HO Kalken
00:30
Berlare
VS
Drongen
01:30
Latem
VS
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Sparta Heestert
00:30
RC Lauwe
VS
Diksmuide
00:30
Sassport Boezinge
VS
Rumbeke
01:00
Oostnieuwkerke
VS
Meulebeke

116 Cyprus - 3. Division

19:30
MEAP Nisou
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Iraklis Yerolakkou
19:30
Ethnikos Assias
VS
Elia Lythrodonta
19:30
Kouris Erimi
VS
Halkanoras
19:30
Omonia Psevda
VS
Peyia

17 France - CFA Group A

21:00
Caen II
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Saint-Malo
VS
Stade Plabennec
00:30
Vannes
VS
C' Chartres

17 France - CFA Group B

22:00
Épinal
VS
Reims II
23:00
Belfort
VS
Sainte Geneviève
23:00
Schiltigheim
VS
Haguenau
00:00
Entente SSG
VS
Auxerre II
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Bobigny

17 France - CFA Group C

22:00
Rumilly Vallieres
VS
Jura Sud Foot
23:00
Toulon
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Saint-Priest
VS
Aubagne
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Chasselay MDA
00:00
Martigues
VS
Olympique Marseille II
00:00
Hyères
VS
Grasse

17 France - CFA Group D

22:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Andrézieux
00:00
Béziers
VS
Canet Roussillon

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

22:00
Limonest
VS
Clermont II
22:00
Thonon Évian
VS
Velay
00:00
Vaulx
VS
Aurillac Arpajon
00:00
Montlucon
VS
Lyon Duchere II
00:00
Chambery
VS
Moulins Football
00:00
Ain Sud
VS
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

22:00
Grandvillars
VS
Sochaux II
00:00
Morteau Montlebon
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

22:00
Rennes II
VS
TA Rennes
00:00
Dinan Léhon
VS
Saint-Colomban Locmine
00:00
Lannion
VS
Plouzane
00:00
Brest II
VS
Guipry-Messac
00:00
Stade Pontivy
VS
Stade Briochin II
00:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Orleans II
VS
Chateauroux II

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Raon l'Etape
VS
Biesheim
00:00
Troyes II
VS
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Vimy
00:00
Croix Football IC
VS
Saint-Omer
00:00
Le Touquet
VS
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

23:30
Dives-Cabourg
VS
Le Havre II
00:00
Cherbourg
VS
Oissel CMS
00:00
Vire
VS
Avranches II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Panagriniakos
VS
Anagennisi Artas

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Juventus U23
VS
FeralpiSalò
20:30
Seregno
VS
Fiorenzuola
20:30
AlbinoLeffe
VS
Giana Erminio
20:30
Südtirol
VS
Legnago Salus
20:30
Piacenza
VS
Mantova
20:30
Virtus Verona
VS
Pergolettese
20:30
Calcio Padova
VS
Pro Patria
20:30
Pro Sesto
VS
Renate
20:30
Lecco
VS
Triestina
21:00
Trento Calcio 1921
VS
Pro Vercelli

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Città di Varese
VS
Lavagnese
20:30
RG Ticino
VS
Casale

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Casatese
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Clodiense
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Ambrosiana
20:30
Luparense
VS
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Progresso
VS
Correggese
20:30
Ravenna
VS
Real Forte Querceta
20:30
Tritium
VS
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Sporting Trestina
VS
Arezzo

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
CynthiAlbalonga
VS
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Sorrento
VS
Mariglianese
21:00
Casarano
VS
Gravina

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Os Limianos
VS
Vianense
22:00
Merelinense
VS
Forjães SC
22:00
Vilaverdense
VS
Pedras Salgadas
23:00
Camara de Lobos
VS
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Paredes
VS
Berço
22:00
Vila Mea
VS
Mirandela
22:00
AR São Martinho
VS
Amarante
22:00
Tirsense
VS
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Espinho
VS
Valadares Gaia
22:00
Ferreira de Aves
VS
Gouveia
22:00
Salgueiros
VS
Leca
22:00
Gondomar
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Uniao Idanhense
VS
Condeixa
22:00
Sertanense
VS
Vitória de Sernache
22:00
Marinhense
VS
Praiense
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Oleiros
22:30
Fontinhas
VS
Peniche

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Coruchense
VS
Rabo Peixe
22:00
CF Os Belenenses
VS
O Elvas
22:00
Loures
VS
Pero Pinheiro
23:00
Ideal
VS
Operário

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Moncarapachense
VS
Imortal Albufeira
22:00
Uniao Montemor
VS
Olhanense
22:00
Juventude Evora
VS
FC Barreirense
22:00
Pinhalnovense
VS
Lagos
22:00
FC Serpa
VS
Louletano

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Deportivo La Coruña II
VS
Polvorín
22:30
Ourense CF
VS
Choco

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Barreda
VS
Cartes
22:00
Cultural Guarnizo
VS
Colindres
22:30
Escobedo
VS
Selaya
22:30
Torina
VS
Vimenor
23:00
Atlético Albericia
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Deportivo Alaves II
VS
Pasaia KE
22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Uritarra
22:30
Beasain
VS
Amurrio
23:00
Anaitasuna FT
VS
Barakaldo
23:00
Durango
VS
Urduliz
23:00
Portugalete
VS
San Ignacio
23:45
Deusto
VS
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Hércules II
VS
Roda
23:15
Jove Espanol
VS
Beniganim
00:00
Acero
VS
Silla

32 Spain - Tercera - Group 7

01:30
Complutense
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Numancia II
VS
Atlético Tordesillas
22:00
UD Santa Marta
VS
La Virgen del Camino
22:00
Mirandés II
VS
Bembibre
22:30
Atlético Astorga
VS
Salamanca II
23:30
Guijuelo
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Cartaya
VS
Gerena
23:00
Ceuta II
VS
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Mercadal
VS
Son Veri
22:00
Felanitx
VS
Platges de Calvià
22:00
Campos
VS
San Rafael
22:00
Portmany
VS
Soller
22:30
Manacor
VS
Murense
22:30
Santanyi
VS
Llosetense
23:45
Collerense
VS
Poblense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Arucas
VS
Unión Sur Yaiza
18:00
Unión Viera
VS
Herbania
01:00
Las Zocas
VS
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Gares
VS
Beti Onak
22:00
Cantolagua
VS
Cortes
22:00
Subiza
VS
Huarte
22:00
Pamplona
VS
Avance Ezcabarte
22:15
Beti Kozkor
VS
Murchante
23:00
Txantrea
VS
Valle Egüés
23:30
Burladés
VS
Azkoyen

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Yague
VS
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
Calamocha
VS
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Villacanas
VS
Quintanar del Rey

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Bugsaşspor
VS
Hendek Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Bayrampaşaspor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Düzcespor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Yomraspor
VS
Kuşadasıspor
17:00
Yeni Altındağ BS
VS
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Çarşambaspor
VS
Halide Edip Adıvar
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Kızılcabölükspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Yeni Orduspor
VS
Hacettepe
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Kestelspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Fethiyespor
VS
İçelspor
17:00
Karşıyaka
VS
Mardin BB
17:00
Tepecikspor
VS
Ceyhanspor
17:00
Modafenspor
VS
Karabükspor

5 Brazil - Alagoano

03:00
CRB
VS
Cruzeiro Arapiraca

5 Brazil - Amazonense

02:30
Manauara
VS
Princesa Solimões
02:30
Operario AM
VS
Amazonas
02:30
Manaus
VS
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Jacuipense
VS
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Capital Brasilia
VS
Gama
01:30
Ceilândia
VS
Brasília

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Campinense
VS
Bahia
03:45
Sport Recife
VS
Náutico
06:00
Globo
VS
Floresta

5 Brazil - Capixaba

01:00
Vitória ES
VS
CTE Colatina
02:00
Serra
VS
Nova Venécia

5 Brazil - Carioca Serie A

01:30
Portuguesa RJ
VS
Audax Rio
04:00
Volta Redonda
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Catarinense 1

02:30
Concórdia Atlético Clube
VS
Figueirense
05:00
Avaí
VS
Barra do Garcas

5 Brazil - Gaucho 1

02:30
Brasil de Pelotas
VS
Grêmio
05:00
Internacional
VS
União RS

5 Brazil - Goiano 1

02:30
Goiás
VS
Anápolis

5 Brazil - Maranhense

01:30
Pinheiro
VS
Iape

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Operário Ltda
VS
Grêmio Sorriso
05:00
Academia
VS
União Rondonópolis
05:30
Dom Bosco
VS
Acao Cuiaba

5 Brazil - Mineiro 1

02:30
Atlético Mineiro
VS
Tombense

5 Brazil - Paraense

01:30
Caeté
VS
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

05:00
Maringá
VS
Paraná
06:00
Azuriz
VS
Londrina
06:00
Athletico PR
VS
Independiente FSJ

5 Brazil - Paulista A1

21:00
Santos
VS
Botafogo SP
02:00
São Bernardo
VS
Palmeiras
04:30
Ferroviária
VS
Água Santa
04:30
Ponte Preta
VS
Inter de Limeira

5 Brazil - Paulista A2

01:00
São Caetano
VS
Portuguesa Santista
01:00
EC Lemense
VS
Taubaté
03:00
XV de Piracicaba
VS
CA Linense
05:00
Oeste
VS
Velo Clube

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Desportivo Brasil
VS
Noroeste
01:00
Olímpia
VS
Barretos
01:00
Rio Preto
VS
Nacional SP
01:00
USAC
VS
São José EC
02:00
Comercial
VS
Sertãozinho

5 Brazil - Pernambucano 1

02:30
Caruaru City
VS
Santa Cruz
03:00
Afogados
VS
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

02:00
Flamengo PI
VS
Ríver
02:00
Oeirense
VS
Corí-Sabbá

5 Brazil - Sergipano

02:00
Itabaiana
VS
Boca Júnior

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Palmas
VS
Nova Conquista
02:00
Tocantinópolis
VS
Interporto
04:30
União Carmolandense
VS
Capital FC

3347 San Marino - Campionato

21:00
Virtus
VS
Faetano
21:00
Libertas
VS
Tre Fiori
21:00
Juvenes / Dogana
VS
Folgore
21:00
La Fiorita
VS
Cosmos

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
บริสเบน รอร์
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 1st Division

19:30
Shkumbini Peqin
VS
Apolonia Fier
19:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Turbina Cërrik
19:30
Besa Kavajë
VS
Pogradeci
19:30
Butrinti Sarandë
VS
Korabi Peshkopi
19:30
Tomori Berat
VS
Burreli
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Lushnja
19:30
Maliqi
VS
Vora
19:30
Bylis Ballsh
VS
Erzeni Shijak

98 Australia - Ffa Cup

13:35
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
La Louvière Centre
02:00
Heist
VS
Rupel Boom
02:00
Olympic Charleroi
VS
Thes Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Unterhaching U19
VS
Darmstadt 98 U19
20:00
Freiburg U19
VS
Hoffenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Genoa U19
VS
Napoli U19
17:00
Verona U19
VS
Atalanta U19
19:00
Spal U19
VS
Inter U19
21:00
Milan U19
VS
Empoli U19
23:00
Torino U19
VS
Juventus U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

19:30
Progrès Sakiet Eddaïer
VS
Stade Tunisien
19:30
Badr El Aïn
VS
EM Mahdia
19:30
Ettahrir
VS
Zitouna Chommakh
19:30
Kérib
VS
EO Sidi Bouzid
19:30
Sbikha
VS
Olympique du Kef
19:30
Magel Bel Abbès
VS
Korba
19:30
M'saken
VS
CO Transports
20:30
CS Tabarka
VS
CO Médenine

251 Italy - Primavera 2

17:00
Cesena U19
VS
Benevento U19
17:00
Reggina U19
VS
Frosinone U19
20:30
Alessandria U19
VS
Parma U19
20:30
Monza U19
VS
Pordenone U19
20:30
Cremonese U19
VS
Venezia U19
20:30
Lazio U19
VS
Perugia U19
20:30
Ascoli U19
VS
Salernitana U19
20:30
Pisa U19
VS
Ternana U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Alsamu
VS
Tubas
20:00
Shabab Al Am'ari
VS
Shabab Al-Dhahiriya
21:00
Markaz Tulkarm
VS
Jabal Al Mukaber

245 Czech Republic - Tipsport Liga

21:00
Sigma Olomouc
VS
Zbrojovka Brno

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

19:00
FH
VS
Keflavík
19:30
HK
VS
ÍBV

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Katsina United
22:00
Sunshine Stars
VS
Lobi Stars
22:00
Heartland
VS
Kano Pillars

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

06:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
โคโลราโด ราปิดส์

462 England - FA Cup Women

20:00
Nottingham Forest W
VS
Manchester City W
20:00
Aston Villa W
VS
Chelsea W

482134 Lesotho - Premier League

17:00
LMPS
VS
Lifofane
20:00
Kick4Life
VS
Likhopo
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Lioli
20:00
Linare
VS
Manonyane
20:00
Lifofane
VS
Sefotha-Fotha
20:00
Kick4Life
VS
Lioli
20:00
Mazenod
VS
LCS
20:00
Sefotha-Fotha
VS
Matlama

3039 Togo - Championnat National

22:00
OTR
VS
Anges Notsè
22:00
Semassi
VS
Sara Sport
22:00
Kara
VS
Kakadl

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Otôho d'Oyo
VS
Diables Noirs

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Barcelona W
VS
Real Betis W
18:00
Villarreal W
VS
Real Sociedad W
23:00
Real Madrid W
VS
Sevilla W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Eendracht Aalst W
VS
Club Brugge W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Wuustwezel W
VS
OH Leuven II
21:00
Moldavo W
VS
Chastre W
21:30
Eva's Tienen W
VS
Standard Liège II W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Kontich W
23:00
Gent II W
VS
Genk II W
23:00
Mechelen W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
23:00
Renaissance Mons 44 W
VS
RFC de Liege W

17 France - Division 1 Women

20:30
Guingamp W
VS
Bordeaux W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Tigres UANL W
VS
Atlas W

98 Australia - W-League

12:50
Brisbane Roar W
VS
Melbourne City W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

20:00
Víkingur U19
VS
Thróttur / SR U19
20:00
ÍR / Léttir U19
VS
Fram / Úlfarnir U19
23:00
Valur / KH U19
VS
Fjölnir / Vængir U19 II
00:00
Fylkir / Ellidi U19
VS
KR / KV U19 II

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
NA Hussein Dey U21
VS
JS Saoura U21
21:00
CS Constantine U21
VS
JS Kabylie U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

22:00
Estoril U23
VS
Benfica U23
22:00
Marítimo U23
VS
Académica U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

18:00
Grindavík
VS
Afturelding
23:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Thróttur Vogar

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

22:00
León FF W
VS
Deportivo La Coruña II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Carrick Rangers U20
VS
Dungannon Swifts U20
21:00
Portadown U20
VS
Larne U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Glentoran U20

251 Italy - Coppa Italia Women

18:00
Como
VS
Roma W
18:30
Empoli W
VS
Fiorentina W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chauvigny
VS
Poitiers
01:00
Anglet Genets
VS
Cognac
01:00
Stade Bordelais
VS
CA Neuville
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Niort II
01:00
Chatellerault
VS
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Rodez II
VS
Narbonne

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Consolat Marseille
VS
Cannes
20:30
Villefranche SJB
VS
Rousset-Ste Victoire
20:30
Côte Bleue
VS
Nice II
20:30
Lucciana
VS
Istres
20:30
Mandelieu LN
VS
Gazélec Ajaccio
21:30
Marseille Endoume Catalans
VS
Corte
22:00
Ajaccio II
VS
Furiani-Agliani

2507 Gambia - GFA League

23:00
Armed Forces
VS
Team Rhino
23:00
Waa Banjul Football
VS
Brikama United
23:00
Steve Biko
VS
Marimoo

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bai Bureh Warriors
VS
Kamboi Eagles
23:15
Bo Rangers
VS
Ports Authority
23:15
Anti Drugs Strikers
VS
Diamond Stars
02:00
East End Tigers
VS
Police

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
SGS Essen W
VS
Duisburg W
18:00
Rosengard W
VS
Køge
18:45
Fortuna Hjorring W
VS
LSK Kvinner W
19:00
KoldingQ W
VS
Henstedt-Ulzburg W
19:45
Pitea W
VS
Umea W
20:00
Bayer Leverkusen W
VS
Meppen W
20:00
Eskilstuna United W
VS
KIF Orebro W
20:00
Häcken W
VS
Lidköping W
20:00
Kolbotn W
VS
Øvrevoll Hosle W
20:00
B 93 W
VS
Farum BK W
20:00
Sturm Graz W
VS
Wildcats Krottendorf W
20:00
Røa W
VS
Vålerenga W
00:00
Hammarby W
VS
Älvsjö AIK W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Sporting Macau
VS
CFB Macau
20:00
Lun Lok
VS
Casa de Portugal

3374 Gibraltar - Premier Division

00:30
Lions FC
VS
Europa Point

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Prime Bangkok
15:30
Army
VS
Nonthaburi
15:30
Samut Prakan
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Siam
VS
Muangnont

99474 World - Club Friendlies 2

19:30
Gaziantep F.K.
VS
Gjilani
20:00
Göztepe
VS
Altınordu
21:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Partizan
21:30
Antalyaspor
VS
Metalist 1925 Kharkiv

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Prishtina
15:45
Ynergetyk-BDU
VS
BATE
16:00
Arka Gdynia
VS
Bełchatów
16:00
Sparta Praha II
VS
Loko Vltavín
16:00
Grazer AK
VS
Kalsdorf
16:00
Táborsko
VS
Banik Ostrava II
16:30
Třinec
VS
Vítkovice
16:30
Opava
VS
Uničov
16:30
Sparta Praha II
VS
Český Brod
16:30
Třinec
VS
Hlučín
16:30
Vitebsk
VS
Dnepr Mogilev
17:00
Widzew Lodz
VS
Kalisz
17:00
Jastrzębie
VS
Pawłowice Śląskie
17:00
Katowice
VS
Goczałkowice Zdrój
17:00
Puszcza Niepołomice
VS
Garbarnia Kraków
17:00
Lyngby
VS
Hvidovre
17:00
Górnik Zabrze
VS
Podbeskidzie
17:00
Zlín
VS
Senica
17:00
Varnsdorf
VS
Teplice II
17:00
Vyškov
VS
Slovan Rosice
17:00
Ústí nad Labem
VS
Písek
17:00
Prostějov
VS
Hanácká
17:00
Vlašim
VS
Vysočina Jihlava
17:00
Kolding IF
VS
Fredericia
17:00
Viktoria Plzeň
VS
Sereď
17:00
First Vienna
VS
Lisen
17:00
AGF
VS
Esbjerg
17:00
Aluminij
VS
NŠ Drava
17:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Lafnitz
17:00
Viktoria Plzeň
VS
Chrudim
17:30
Stomil Olsztyn
VS
Legionovia Legionowo
17:30
Gomel
VS
Slavia
17:30
Hamburger SV II
VS
Pogon Szczecin II
17:30
Frem
VS
HIK
18:00
Honka Akatemia
VS
KTP
18:00
Chernomorets Balchik
VS
Cherno More
18:00
Eidsvold
VS
Grorud
18:00
Shelbourne
VS
UCD
18:00
Polkowice
VS
Ślęza Wrocław
18:00
Stuttgart II
VS
Astoria Walldorf
18:00
Radomlje
VS
Sturm Graz
18:00
Pohronie
VS
Komárno
18:00
Hobro
VS
Thisted
18:00
Örgryte
VS
Vänersborgs IF
18:00
Ullern
VS
Frigg
18:00
Örgryte
VS
Trollhättan
18:00
Notodden
VS
Strømsgodset II
18:00
Radnički Kragujevac
VS
Maritsa Plovdiv
18:15
SalPa
VS
PK-35
18:15
EIF
VS
KTP
18:30
Nykøbing
VS
Næstved
18:30
Zlaté Moravce
VS
Podbrezová
18:30
Zlaté Moravce
VS
Banska Bystrica
19:00
SKRA Częstochowa
VS
Stal Stalowa Wola
19:00
Puszcza Niepołomice
VS
NKP Podhale
19:00
Oberneuland
VS
Drochtersen / Assel
19:00
Augsburg II
VS
Schwaben Augsburg
19:00
Miedź Legnica
VS
Lech Poznań
19:00
Ružomberok
VS
KF Ballkani
19:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Radomiak Radom
19:00
Banska Bystrica
VS
Zemplín Michalovce
19:00
Norrby
VS
Utsikten
19:00
OFK Pirin
VS
Septemvri Sofia
19:00
Djurgården
VS
Metta / LU
19:00
Landskrona
VS
IFK Malmö
19:00
Jeddeloh
VS
Beveren
19:00
Halmstad
VS
Varberg BoIS
19:00
Wacker Burghausen
VS
Vorwärts Steyr
19:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Flora
19:00
Nordsjælland
VS
IFK Göteborg
19:00
Värnamo
VS
Jönköpings Södra
19:00
VfB Lübeck
VS
Bordesholm
19:00
Fakel
VS
Shkupi
19:00
Notodden
VS
Follo
19:00
Eddersheim
VS
FSV Frankfurt
19:00
Trelleborg
VS
B 93
19:00
Botev Plovdiv
VS
Tsarsko selo
19:00
Ørn Horten
VS
Flint
19:00
Bačka Palanka
VS
Tekstilac Odzaci
19:00
Oberneuland
VS
Teutonia Hamburg
19:00
GIF Sundsvall
VS
Gefle
19:15
Shamrock Rovers
VS
Wexford Youths
19:15
Honka
VS
Paide
19:15
Prostějov
VS
Viktoria Otrokovice
19:30
Eggenfelden
VS
Buchbach
19:30
Přepeře
VS
Chrudim
19:30
Universidad Católica
VS
Cobreloa
19:30
HJK
VS
Rīgas FS
19:45
FA 2000
VS
Hillerød
19:45
Ilves
VS
Klubi-04
20:00
Hannover 96 II
VS
Holstein Kiel II
20:00
Illertissen
VS
Göppinger SV
20:00
Start
VS
Vindbjart
20:00
Veres
VS
Karviná
20:00
Hoffenheim II
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Bahlinger SC
VS
Balingen
20:00
Spartak Varna
VS
Radnički Niš
20:00
Pardubice
VS
Dukla Praha
20:00
Schweinfurt
VS
Kickers Offenbach
20:00
Garching
VS
1860 Rosenheim
20:00
Příbram
VS
Králův Dvůr
20:00
Mainz 05 II
VS
TSV Steinbach
20:00
Sirius
VS
Hammarby
20:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Wattens
20:00
Bayreuth
VS
Karlburg
20:00
Nürnberg II
VS
Seligenporten
20:00
Schalding-Heining
VS
Osterhofen
20:00
Schwabmünchen
VS
Rain / Lech
20:00
Eichede
VS
LSK Hansa
20:00
Frisia Wilhelmshaven
VS
Werder Bremen II
20:00
Degerfors
VS
Skövde AIK
20:00
Brage
VS
Sandviken
20:00
Moss
VS
Sprint-Jeløy
20:00
Rotor Volgograd
VS
Hebar 1918
20:00
Viktoria Žižkov
VS
Baník Sokolov
20:00
Hessen Kassel
VS
Borussia Hildesheim
20:00
FC Gießen
VS
Schott Mainz
20:30
Greuther Fürth II
VS
Aalen
20:30
St. Pauli II
VS
Eintracht Norderstedt
20:30
Mariupol
VS
Voždovac
20:30
Olimpija
VS
Rudar Prijedor
20:30
Gorica
VS
Sturm Graz
20:30
Homburg
VS
Hertha Wiesbach
20:30
Koper
VS
Krka
20:30
Universidad Chile
VS
Santiago Wanderers
20:30
Napredak
VS
Dinamo Tbilisi
20:30
Astoria Walldorf
VS
SV Unter-Flockenbach
21:00
Resovia Rzeszów
VS
Wisła Puławy
21:00
Rapid Vienna
VS
Trenčín
21:00
Čukarički
VS
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Spartak Subotica
21:00
Waterford United
VS
Dundalk
21:00
Baltika
VS
Sochi
21:00
Mjällby
VS
Olympic
21:00
Hittarp
VS
Helsingborg
21:00
Morlautern
VS
Pirmasens
21:30
Celje
VS
Torpedo Moskva
21:30
Urozhay
VS
DAC
22:00
Admira
VS
Blau-Weiß Linz
22:00
Finn Harps
VS
Cork City
22:00
Jazz
VS
TPS
22:00
Longford Town
VS
Derry City
22:00
Norrköping
VS
Brommapojkarna
22:30
Isloch
VS
Shakhtyor
23:00
Maribor
VS
Levski Sofia
23:00
Resovia Rzeszów
VS
KSZO
23:00
Shamrock Rovers
VS
Treaty United
00:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
นิวยอร์กซิตี
01:00
Athlone Town
VS
Drogheda United
01:00
Charlotte
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
01:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
02:00
แอลเอ แกลักซี
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
03:00
ลอสแอนเจลิส
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
05:00
Inter Miami
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
05:00
O'Higgins
VS
Audax Italiano
05:15
Defensor Sporting
VS
Estudiantes
06:00
Radnički Kragujevac
VS
Rukh Vynnyky

99474 World - Club Friendlies 4

18:00
Gleisdorf 09
VS
SC Bruck an der Mur

1161 Scotland - Football League - Highland League

22:00
Brechin City
VS
Nairn County
22:00
Deveronvale
VS
Clachnacuddin
22:00
Fraserburgh
VS
Wick Academy
22:00
Huntly
VS
Formartine United
22:00
Inverurie Loco Works
VS
Fort William
22:00
Keith
VS
Lossiemouth
22:00
Rothes
VS
Strathspey Thistle
22:00
Turriff United
VS
Forres Mechanics

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

21:00
Pardinyes W
VS
Balears W
00:00
Fontsanta Fatjó W
VS
Sant Gabriel W
00:30
Transportes Alcaine II W
VS
Collerense W
02:00
Sant Lluís W
VS
Huesca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

22:00
Monte W
VS
Osasuna II W
23:00
Nueva Montaña W
VS
Racing Santander II W
23:00
San Ignacio W
VS
Real Sociedad II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

22:00
Cacereño II W
VS
Olympia Las Rozas W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

22:00
Atlético Madrid III W
VS
Torrelodones W
22:30
Logroño II W
VS
Laurus W
00:00
Rayo Vallecano II W
VS
Madrid III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

19:00
Peña la Amistad W
VS
Fundación Tenerife W
23:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Achamán W
00:00
Puerto del Carmen W
VS
Güímar W
00:00
Las Majoreras W
VS
La Garita W
00:00
Unión Viera W
VS
Orientación Marítima W
03:00
Llamoro W
VS
Geneto del Teide W
06:00
San José Tablero W
VS
Tarsa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

23:00
Elche II W
VS
Valencia II W
00:00
Levante II W
VS
Mislata W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Nan
VS
Kamphaeng Phet
15:30
Northern Tak United
VS
อุทัยธานี เอฟซี

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Udon United
VS
Ubon Ratchathani
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Yasothon
15:30
Surin Sugar
VS
Huai Thalaeng United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Trang
VS
Songkhla
15:30
Surat Thani FC
VS
Patong City
16:00
Jalor City
VS
Phattalung

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Banbueng
VS
ACDC
16:00
Chanthaburi
VS
Rayong United
16:00
Sa Kaeo City
VS
สมุทรปราการ ซิตี้

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Chainat United
VS
Kanjanapat Group
15:30
Samut Songkhram
VS
Ang Thong

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

22:00
Covadonga U19
VS
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Sabadell U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

22:00
Córdoba U19
VS
Sanluqueno U19
22:30
Real Betis U19
VS
Jóvenes Promesas U19
22:45
Almería U19
VS
Cádiz U19
23:00
Sporting Atlético U19
VS
Atlético Jaén U19
23:30
Coria U19
VS
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

22:00
Trival Valderas U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Leganés U19
VS
Badajoz U19
22:00
La Cruz U19
VS
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

19:00
San José U19
VS
Las Palmas U19
19:00
Águilas SA U19
VS
Unión Viera U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Huracán U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

21:00
Roda U19
VS
Conquense U19
22:00
Talavera U19
VS
Alzira U19
22:00
La Nucía U19
VS
Real Murcia U19
22:00
CF San José U19
VS
FC Cartagena U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Albacete U19
22:00
Valencia U19
VS
Kelme U19
22:30
Archena U19
VS
Atlético Madrileño U19
23:00
Cartagena FC U19
VS
Alboraya U19
00:30
Elche U19
VS
Levante U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

08:00
Juventud Antoniana
VS
Bella Vista Tucuman
03:30
Fontana
VS
Sol de América
04:00
EFI Juniors
VS
Juventud Alianza

802 Israel - Liga Bet - North A

16:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Tzeirey Tamra
17:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye

802 Israel - Liga Bet - South A

00:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Ironi Beit Dagan