lsm99

ตารางบอล 30 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

20:30
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
23:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
วีวีวี เวนโล
VS
FC Dordrecht
20:30
Almere City
VS
Telstar
22:45
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
De Graafschap

49477 ไทยลีก

18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
PT Prachuap FC
18:00
Chonburi FC
VS
Port FC
19:30
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

18:00
Raj Pracha
VS
ราชนาวี เอฟซี
18:30
Lamphun Warrior
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Friendly International

08:00
Nicaragua
VS
Belize
09:00
Belize
VS
Guatemala
19:00
อินโดนีเซีย
VS
East Timor
05:00
Guyana
VS
Barbados

462 England - Wsl 2 Women

21:00
Crystal Palace W
VS
Lewes W

11 Germany - 3. Liga

19:00
Viktoria Köln
VS
1860 München
20:00
Meppen
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Tasmania Berlin
VS
Chemie Leipzig
19:00
Babelsberg
VS
Hertha BSC II
19:00
BAK '07
VS
Union Fürstenwalde
19:00
Altglienicke
VS
Tennis Borussia

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Blumenthaler SV
20:00
Hemelingen
VS
Hastedt
20:00
Komet Arsten
VS
Geestemünde
21:00
Union Bremen
VS
OSC Bremerhaven
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
Paloma
VS
Bramfelder SV
20:00
Niendorfer TSV
VS
Rugenbergen
21:00
TSV Sasel
VS
Dassendorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

23:30
Eintracht Celle
VS
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
CFC Hertha
VS
Torgelower SV Greif

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Vllaznia Shkodër
22:45
Tirana
VS
Kukësi

556 Belgium - Pro League

19:30
Union Saint-Gilloise
VS
Anderlecht
22:00
เกนท์
VS
Antwerp
00:30
Standard Liège
VS
Mechelen
03:00
Kortrijk
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

22:00
Waasland-Beveren
VS
Westerlo
02:00
RWDM
VS
Royal Excel Mouscron

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Hrvatski Dragovoljac
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Rijeka

116 Cyprus - 1. Division

21:00
อาโปเอล
VS
Doxa
00:00
Apollon
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Olympiada Lympion
VS
Omonia 29is Maiou

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

00:30
Bergerac
VS
แซงต์ เอเตียน
03:00
Lens
VS
โมนาโก

125 Greece - Super League

20:00
PAS Giannina
VS
Apollon Smirnis
20:00
Panaitolikos
VS
Aris
22:15
AEK Athens
VS
Volos NFC
00:30
PAOK
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:00
Puskás
VS
MOL Vidi
21:15
Mezőkövesd-Zsóry
VS
MTK
02:00
Újpest
VS
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Soroksár SC
VS
Kecskemeti TE
19:00
Siófok
VS
Ajka
19:00
Szolnoki MÁV
VS
Budaörs
19:00
Pécsi MFC
VS
Szentlőrinc SE
19:00
Győri ETO
VS
Szombathelyi Haladás
19:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Tiszakecske
19:00
Békéscsaba
VS
Dorogi
19:00
III. Kerületi TUE
VS
Szeged 2011
23:00
Csákvári TK
VS
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Hadera
01:30
Maccabi Netanya
VS
Maccabi Haifa

802 Israel - Liga Leumit

00:00
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Hapoel Acre

251 Italy - Serie B

20:30
Vicenza
VS
Alessandria
20:30
ปาร์มา
VS
Crotone
20:30
Cittadella
VS
Cosenza

2756 Malta - Premier League

20:00
Hamrun Spartans
VS
Floriana
22:00
Valletta
VS
Gudja United
00:00
Birkirkara
VS
Gzira United

2756 Malta - First Division

20:00
Swieqi
VS
Senglea Athletic
21:00
St. George's
VS
Vittoriosa Stars
00:00
Rabat Ajax
VS
Marsaxlokk
01:00
Pietà Hotspurs
VS
Luqa

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Vizela
VS
Vitória SC
22:30
Portimonense
VS
Tondela
01:00
บราก้า
VS
Moreirense
03:30
ปอร์โต้
VS
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Mafra
VS
Academico Viseu
18:00
Nacional
VS
Porto II
19:45
Rio Ave
VS
Varzim
21:00
ชาเวช
VS
Feirense
22:30
Sporting Covilhã
VS
Vilafranquense
00:30
Académica
VS
Leixões

155 Romania - Liga 1

19:00
Chindia Târgovişte
VS
Mioveni
22:00
U Craiova 1948
VS
Argeş
01:00
Dinamo Bucureşti
VS
FCSB

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เลกาเนส
VS
อัลกอร์กอน
22:00
FC Cartagena
VS
Fuenlabrada
00:15
พัลมาส
VS
Real Sociedad II
00:15
Mirandés
VS
มาลากา
03:00
Ponferradina
VS
เตเนริเฟ

62 Switzerland - Super League

20:15
Lausanne Sport
VS
St. Gallen
22:30
Luzern
VS
บาเซิ่ล
22:30
Sion
VS
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

20:15
Wil
VS
Vaduz
20:15
Winterthur
VS
Kriens

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Millonarios
VS
Atlético Nacional
02:00
Patriotas Boyacá
VS
Deportivo Pereira
04:05
Independiente Medellín
VS
Deportivo Cali
06:10
América de Cali
VS
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Atlético Huila
VS
Barranquilla
23:00
Leones FC
VS
Boca Juniors de Cali
03:00
Real San Andres
VS
Tigres

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Isidro Metapán
VS
CD Platense
08:00
Chalatenango
VS
Firpo
08:15
Santa Tecla
VS
Jocoro
04:00
Municipal Limeño
VS
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Nueva Concepción
00:00
Solola
VS
Municipal
01:00
Malacateco
VS
Cobán Imperial
04:00
Guastatoya
VS
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Suchitepéquez
VS
Siquinalá
00:00
Marquense
VS
Xinabajul
00:00
Puerto San Jose
VS
Plataneros
04:00
San Pedro
VS
Deportivo Reu
04:00
Agua Blanca
VS
Mictlán
04:00
Chimaltenango
VS
Zacapa Tellioz

99474 World - WC Qualification Concacaf

03:05
Canada
VS
สหรัฐอเมริกา
05:05
Panama
VS
Jamaica
06:00
เม็กซิโก
VS
คอสตาริกา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Correcaminos UAT
VS
Cimarrones de Sonora
10:05
Celaya
VS
Raya2
01:00
Tapatío
VS
Tampico Madero

146 South Africa - Premier League

17:00
Stellenbosch
VS
Royal AM

614 Algeria - Ligue 1

20:30
CS Constantine
VS
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Petro de Luanda
21:00
Cubango
VS
Interclube
22:00
1º de Agosto
VS
Sporting de Benguela

1320 Congo DR - Super Ligue

19:00
Vita Club
VS
RCK
20:30
Tshinkunku
VS
TP Mazembe
20:30
Etoile de Kivu
VS
JSK

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
King Faisal
22:00
Wa All Stars
VS
Eleven Wonders
22:00
Real Tamale
VS
Karela
22:00
Berekum Chelsea
VS
Accra Lions
22:00
WAFA
VS
Bibiani Gold Stars
22:00
Medeama
VS
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
VS
Dreams

26833 Grenada - Premier Division

04:30
Hard Rock
VS
Hurricanes
06:30
St. John's
VS
Paradise

2931 Andorra - Primera División

17:00
Engordany
VS
UE Santa Coloma
19:30
FC Santa Coloma
VS
Inter Club d'Escaldes
22:00
Carroi
VS
Atlètic Club d'Escaldes
00:30
Sant Julià
VS
Ordino

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Ranger's
VS
Extremenya
19:30
Atlètic Amèrica
VS
UE Sant Julia II
21:30
UE Sant Julia II
VS
Jenlai
22:00
Penya Encarnada
VS
Engordany II
00:30
UE Santa Coloma II
VS
FC Santa Coloma II

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:10
Al-Taawon
VS
Al Hamriyah
20:10
Al Bataeh
VS
Al Fujairah
20:10
Al Ramms
VS
Dibba Al Fujairah
20:15
City
VS
Gulf Heroes

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Robin Hood
VS
PHC Zebras
02:00
Somerset Trojans
VS
Devonshire Colts
02:00
Southampton Rangers
VS
X-Roads Warriors
02:00
St. George's Colts
VS
North Village Rams
05:30
Devonshire Cougars
VS
Dandy Town Hornets

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Bengaluru

153732 India - I-League

15:30
Real Kashmir
VS
Sudeva
18:00
Gokulam
VS
Rajasthan FC
21:00
TRAU
VS
Mohammedan

147 Africa - Africa Cup of Nations

22:00
อียิปต์
VS
โมร็อกโก
02:00
เซเนกัล
VS
อิเควทอเรียลกินี

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Warnant
VS
Solières Sport
21:00
Acren
VS
Waremme
21:00
Verlaine
VS
Hamoir

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:30
Zelzate
VS
Westhoek
20:30
Merelbeke
VS
Lokeren-Temse
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Olsa Brakel
21:00
RFC Wetteren
VS
Toekomst Menen

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Heur Tongeren
20:30
Pepingen-Halle
VS
Olympia Wijgmaal
21:00
Bocholt
VS
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Lochristi
VS
Rhodienne-De Hoek
20:30
Voorde Appelterre
VS
Eppegem
20:30
Jong Lede
VS
Avanti
20:30
Erpe-Mere United
VS
Svelta Melsele
21:00
VW Hamme
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Entité Manageoise
VS
Rapid Symphorinois
20:30
Binche
VS
Gosselies Sports
20:30
Aische
VS
Braine
20:30
Jeunesse Tamines
VS
Schaerbeek-Evere
21:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Ostiches
21:00
Tournai
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Huy
VS
Gouvy
20:30
Oppagne-Wéris
VS
Aywaille
20:30
Mormont
VS
Onhaye
20:30
Raeren-Eynatten
VS
Wanze / Bas-Oha
20:30
Herstal
VS
Rochefort
21:00
Marloie Sport
VS
Richelle United
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Bornem
VS
Rapid Leest
20:30
Berg en Dal
VS
Retie
20:30
Bevel FC
VS
Vosselaar
21:00
Kalmthout
VS
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Liedekerke
VS
Wambeek
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Borght-Humbeek
VS
SC Aarschot
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Melsbroek
20:30
Nivellois
VS
Genappe
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
Stade Everois
VS
NSeth Berchem
20:30
Grez-Doiceau
VS
Sportive Brainoise
20:30
Tubize II
VS
Saint-Josse
20:30
BX Brussels
VS
Ixelles
20:30
Léopold
VS
Kosova Schaerbeek
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Grimbergen
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Solre-sur-Sambre
VS
Excelsior Biévène
21:00
Ransart
VS
Houdeng
21:00
Belœil
VS
Péruwelz
21:00
Soignies Sports
VS
Gilly
21:00
Montignies
VS
Morlanwelz
21:00
Le Roeulx
VS
Hornu
21:00
RAS Monceau
VS
Molenbaix
21:00
Snef-Tyber
VS
Antoing

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Ster-Francorchamps
VS
Malmundaria
20:30
Beaufays
VS
La Calamine
20:30
FC Du Geer
VS
Etoile de Faimes
20:30
Rechain
VS
UCE Liège
20:30
Sprimont-Comblain II
VS
Aubel
20:30
JS Fizoise
VS
Jehaytois
20:30
Elsautoise
VS
Pontisse Cite
20:30
Weywertz
VS
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Limburg

21:00
Helson Helchteren
VS
Groen Star Beek
21:00
Bregel Sport
VS
Juve Hasselt
21:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Zepperen-Brustem
21:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Lorraine Arlon
VS
La Roche
20:30
RAC Saint-Mard
VS
Florenville
20:30
Vaux-Noville
VS
Bastogne
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Condruzien
VS
Malonne
21:00
Spy
VS
Loyers
21:00
US Dinantaise
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Nismes
VS
ES de la Molignée
21:00
Biesme
VS
Meux II
21:00
Andennais
VS
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Excelsior Mariakerke
VS
SK Denderhoutem
21:00
Elene-Grotenberge
VS
Dendermonde
21:00
Munkzwalm
VS
Ardennen
21:00
St-Joris Sleidinge
VS
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Roeselare Daisel
VS
Wielsbeke
21:00
Blankenberge
VS
Lauwe
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ormideia
VS
AE Zakakiou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

19:00
Saint-Étienne II
VS
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Trégunc
VS
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
J3 Amilly
VS
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
RC Epernay
VS
Mulhouse

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Doxa Dramas
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Orfeas Xanthi
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Aris Avato
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Pandramaikos
VS
Apollon Paralimniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Aias Gastounis
VS
Nafpaktiakos
20:00
Tilikratis
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Panegialios
VS
PAO Vardas
20:00
Diavolitsi
VS
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Nea Artaki
VS
Elassona
20:00
Atromitos Palamas
VS
Iraklis Larissa
20:00
Thiseas Agria
VS
Fikis
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Amvrysseas
VS
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

17:15
Agios Matthaios
VS
Edessaikos
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Kozani
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Lefkimmi
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Asteras Kalirachis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Aris Skalas
VS
Charavgiakos
20:00
Panarkadikos
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
AE Mykonos
VS
Agios Ierotheos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Ermis Meligous
20:00
Ilioupoli
VS
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Aris Soudas
VS
AE Neapolis
20:00
PAO Rouf
VS
Almyros Gaziou
20:00
Panionios
VS
Anagennisi Ierapetra
20:00
Giouchtas
VS
Poros
20:00
Atsalenios
VS
Agios Nikolaos

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Cesena
VS
Olbia
20:30
Lucchese
VS
Ancona
20:30
Fermana
VS
Carrarese
20:30
Gubbio
VS
Grosseto
20:30
Virtus Entella
VS
Modena
20:30
Viterbese
VS
Pescara
20:30
Montevarchi
VS
Pontedera
20:30
Reggiana
VS
Siena
20:30
Imolese
VS
Teramo
20:30
Pistoiese
VS
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Paganese
VS
Bari 1908
20:30
ACR Messina
VS
Picerno
23:30
Potenza Calcio
VS
Avellino
23:30
Fidelis Andria
VS
Campobasso
23:30
Catania
VS
Catanzaro
23:30
Palermo
VS
Nuova Monterosi
23:30
Latina
VS
Taranto
23:30
Turris
VS
Vibonese
23:30
Monopoli
VS
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Saluzzo
20:30
Asti
VS
Novara
20:30
Borgosesia
VS
Chieri
20:30
Derthona
VS
Vado
20:30
Ligorna
VS
Fossano
20:30
Sanremo
VS
Caronnese
20:30
Sestri Levante
VS
PDHAE
21:00
Pro Imperia
VS
Gozzano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Olginatese
VS
Folgore Caratese
20:30
Brusaporto
VS
Real Calepina
20:30
Desenzano Calvina
VS
Caravaggio
20:30
Castellanzese
VS
Leon
20:30
Crema
VS
Sona
20:30
Legnano
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Pontisola
VS
Adrense
20:30
Sangiuliano City
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Marignanese
VS
Cartigliano
20:30
Este
VS
Campodarsego
20:30
Levico
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Mestre
VS
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Bagnolese
VS
Athletic Carpi
20:30
Borgo San Donnino
VS
Mezzolara
20:30
Forlì
VS
Alcione
20:30
Lentigione
VS
Seravezza
20:30
Prato
VS
Rimini
20:30
Sammaurese
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Sasso Marconi
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
Poggibonsi
20:30
Cascina
VS
Gavorrano
20:30
Flaminia
VS
Pro Livorno
20:30
Lornano Badesse
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Montespaccato
VS
Foligno
20:30
FC Rieti
VS
Sangiovannese
20:30
Scandicci
VS
Pianese
20:30
Unipomezia
VS
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Vastogirardi
20:30
Chieti
VS
Nereto
20:30
Matese
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Montegiorgio
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
San Nicolò
VS
Atletico
20:30
Tolentino
VS
Recanatese
20:30
Vastese
VS
Fano
20:30
Sambenedettese
VS
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Vis Artena
20:30
Atletico Uri
VS
Muravera
20:30
SSC Giugliano
VS
Sassari Torres
20:30
Lanusei
VS
Arzachena
20:30
Insieme Formia
VS
Team Nuova Florida
20:30
Latte Dolce
VS
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
Francavilla
20:30
Nola 1925
VS
Casertana
20:30
San Giorgio
VS
Virtus Matino
20:30
Molfetta Calcio
VS
Lavello
20:30
Nocerina
VS
Bisceglie
20:30
Rotonda
VS
US Bitonto
20:30
Team Altamura
VS
Nardò
21:00
Città di Fasano
VS
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
Gelbison
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Acireale
20:30
Trapani 1905
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Giarre
VS
Portici
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Aversa Normanna
20:30
Rende
VS
Cavese
20:30
Troina
VS
Lamezia Terme
20:30
FC Messina
VS
San Luca
21:00
Sancataldese
VS
Paternò
21:15
Biancavilla
VS
San Luca

20 Portugal - 2. Division: Group A

23:00
Marítimo II
VS
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Sacavenense
VS
Sintrense

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Arzúa
VS
Silva
18:00
Sofán
VS
Viveiro
22:30
Juvenil Ponteareas
VS
Noia
23:00
Somozas
VS
Estradense
23:00
Alondras
VS
Rápido Bouzas
23:00
Barco
VS
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Praviano
VS
Sporting Gijon II
18:00
Llanes
VS
Colunga
18:00
Covadonga
VS
Caudal
18:00
Lenense
VS
Langreo II
18:00
Navarro
VS
Lealtad
18:00
Real Titánico
VS
San Martin
18:00
Gijon Industrial
VS
Urraca
22:00
Real Oviedo II
VS
Tuilla
22:15
Mosconia
VS
Luarca
23:00
L'Entregu
VS
Roces

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Noja
23:00
Castro
VS
Textil Escudo
23:00
Naval
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Santutxu
VS
CD Vitoria
17:15
Basconia
VS
Leioa
22:30
Beti Gazte
VS
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Castelldefels
VS
Figueres
18:00
L'Hospitalet
VS
Grama
18:00
Granollers
VS
Guineueta
18:30
Sant Andreu
VS
San Cristobal
22:30
Olot
VS
Manresa
22:30
Peralada
VS
Ascó
00:00
Vilassar Mar
VS
Girona II
00:00
Sants
VS
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Callosa Deportiva
18:00
Villarreal III
VS
Torrellano
18:00
Torrent
VS
Saguntino
22:00
Castellon II
VS
Villajoyosa
22:30
Orihuela
VS
Atzeneta
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
Getafe II
17:30
Parla
VS
Tres Cantos
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Las Rozas
18:00
Ursaria
VS
Galapagar
18:00
Trival Valderas
VS
Alcorcón II
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Colonia Moscardo
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Torrejón
18:30
RSD Alcalá
VS
Alcobendas
22:00
Moratalaz
VS
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Cultural Leonesa II
VS
Arandina
23:00
Ciudad Rodrigo
VS
Colegios Diocesanos
23:00
Real Ávila
VS
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Almería II
VS
Alhaurín
18:00
Huétor Vega
VS
Intergym
18:00
UD San Pedro
VS
Alhaurino
18:00
At. Malagueño
VS
Huétor Tájar
18:00
Motril
VS
Atlético Porcuna
18:15
Real Jaén
VS
Juventud Torremolinos
23:00
El Palo
VS
Marbella
00:00
Torreperogil
VS
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Córdoba II
VS
Xerez
18:00
Tomares
VS
Rota
18:00
Utrera
VS
Lucena
23:00
Los Barrios
VS
Puente Genil
23:00
Pozoblanco
VS
Sevilla III
23:00
Recreativo Huelva
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

18:30
Inter Ibiza
VS
Rotlet Molinar
18:30
Constància
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
La Cuadra
VS
Gran Tarajal
19:00
Lanzarote
VS
Villa Santa Brígida
19:00
Tenisca
VS
Santa Úrsula
19:00
Vera
VS
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
La Union Atletico
VS
Bullense
18:00
El Palmar
VS
UCAM Murcia II
18:30
Real Murcia II
VS
Bala Azul
22:00
Cartagena FC
VS
Mazarrón FC
22:00
Racing Murcia
VS
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Archena Sport
VS
Huércal-Overa
22:30
Lorca Deportiva
VS
Yeclano
22:30
Deportiva Minera
VS
UD Caravaca
23:30
Los Garres
VS
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Olivenza
VS
Diocesano
18:15
Jerez
VS
UP Plasencia
22:00
Badajoz II
VS
Villafranca
22:30
Don Álvaro
VS
Calamonte
23:00
Arroyo
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Cirbonero
VS
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

17:15
Casalarreina
VS
Oyonesa
22:00
Anguiano
VS
Rapid de Murillo
22:30
River Ebro
VS
Calahorra II
23:00
Agoncillo
VS
Varea
23:00
Alfaro
VS
Berceo
23:00
Cenicero
VS
Arnedo
23:00
Vianés
VS
Haro

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Biescas
17:30
Giner Torrero
VS
Cuarte Industrial
22:00
Borja
VS
Binéfar
22:00
Atletico Monzon
VS
Santa Anastasia
22:00
Cariñena
VS
Belchite 97
22:30
Épila
VS
Caspe
22:30
Utebo
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

07:00
La Roda
VS
Miguelturreño
18:00
Albacete II
VS
Huracán Balazote
18:00
Almansa
VS
Guadalajara
18:00
Ciudad Real
VS
Illescas
18:00
Villarrobledo
VS
Tarancón
22:15
Torrijos
VS
Azuqueca
23:00
Conquense
VS
Villarrubia
23:00
Hogar Alcarreño
VS
San Clemente

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Kırklarelispor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Isparta Davrazspor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Akhisar Belediyespor
17:00
Pazarspor
VS
Eskişehirspor
17:00
Amed SK
VS
Ankara Demirspor
17:00
Tire 1922
VS
Utaş Uşakspor
17:00
Kastamonuspor
VS
Nazilli Belediyespor
17:25
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Pendikspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
İnegölspor
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Somaspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Van BB
VS
Ergene Velimeşespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Adıyaman 1954
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Turgutluspor
17:00
Sarıyer
VS
Serik Belediyespor
17:00
Osmanlıspor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Bodrumspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Bergama Belediyespor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Karaman Belediyespor
VS
Kahta 02 Spor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Osmaniyespor
VS
Nevşehirspor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Elazığspor
17:00
Çatalcaspor
VS
Erbaaspor
17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Kütahyaspor
17:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Edirnespor
17:00
Derincespor
VS
Erokspor
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Orduspor 1967
17:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Gümüşhanespor
17:00
Ağrı 1970
VS
Ofspor

5 Brazil - Alagoano

02:00
ASA
VS
Murici

5 Brazil - Amazonense

02:00
JC
VS
Cliper
02:00
Iranduba
VS
Nacional AM
02:30
Fast Clube
VS
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Bahia de Feira
VS
Atlético Alagoinhas
04:30
Juazeirense
VS
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Paranoá
VS
Taguatinga
01:30
Paracatu
VS
Luziânia
02:00
Brasiliense
VS
Santa Maria

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
CSA
VS
Botafogo PB
04:00
Fortaleza
VS
Sousa
04:00
Sampaio Corrêa
VS
Altos

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Vilavelhense
01:00
Rio Branco ES
VS
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca Serie A

07:00
Vasco da Gama
VS
Boavista
21:00
Resende
VS
Nova Iguaçu
02:00
Botafogo
VS
Bangu
04:00
Madureira
VS
Fluminense

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Marcílio Dias
VS
Prospera Criciuma
02:00
Hercílio Luz
VS
Brusque
05:00
Chapecoense
VS
Juventus SC
05:00
Camboriú
VS
Joinville

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Uniclinic
VS
Maracanã
01:30
Crato
VS
Icasa
01:30
Ferroviário
VS
Iguatu
02:00
Pacajus
VS
Caucaia

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Caxias
VS
EC São José
02:00
Guarany de Bagé
VS
Aimoré
05:00
São Luiz
VS
Juventude
05:00
Novo Hamburgo
VS
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jataiense
VS
Grêmio Anápolis
01:30
Iporá
VS
Atlético GO
02:00
Goianésia
VS
Morrinhos
02:00
CRAC
VS
Vila Nova
02:00
Goiatuba EC
VS
Aparecidense

5 Brazil - Maranhense

01:30
Cordino
VS
São José MA
01:30
Moto Club MA
VS
Tuntum

5 Brazil - Matogrossense

07:00
Luverdense
VS
Cuiabá
04:00
Nova Mutum EC
VS
Sport Sinop

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Cruzeiro
02:00
URT
VS
Caldense
02:00
CAP Patrocinense
VS
Uberlândia
03:00
Pouso Alegre
VS
Villa Nova
05:00
América Mineiro
VS
Democrata GV

5 Brazil - Paraense

19:30
Tuna Luso
VS
Paysandu
01:30
Bragantino PA
VS
Águia de Marabá
01:30
Amazônia PA
VS
Castanhal
02:00
Independente PA
VS
Itupiranga
02:00
Paragominas
VS
Remo

5 Brazil - Paranaense 1

05:00
Cianorte
VS
Cascavel
06:00
União PR
VS
Coritiba
06:00
Rio Branco PR
VS
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

02:00
São Paulo
VS
Ituano
04:30
Santo André
VS
Corinthians
06:30
Novorizontino
VS
Mirassol

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Rio Claro
VS
ยูเวนตุส
02:00
RB Brasil
VS
Osasco Audax
02:00
São Bento
VS
Primavera SP

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Capivariano
VS
Marília
20:00
Matonense
VS
EC São Bernardo
04:00
Bandeirante SP
VS
Votuporanguense

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Íbis
VS
Salgueiro

5 Brazil - Potiguar

02:00
ASSU
VS
Potyguar
02:00
Santa Cruz de Natal RN
VS
ABC

5 Brazil - Sergipano

02:00
Frei Paulistano
VS
Maruinense
02:00
Atlético Gloriense
VS
Falcon

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Araguacema
VS
Tocantins Miracema
02:00
Gurupi
VS
Bela Vista TO

3347 San Marino - Campionato

21:00
Pennarossa
VS
Cailungo
21:00
Murata
VS
Tre Penne
21:00
Fiorentino
VS
Domagnano

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Birmingham U23
VS
Fulham U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:45
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International Women

02:30
Suriname W
VS
Barbados W

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Francs Borains
VS
Tienen
21:00
Knokke
VS
Patro Eisden
21:00
URSL Visé
VS
Mandel United
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Dusseldorf U19
VS
Viktoria Köln U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

19:30
Haffouz
VS
AS Menzel Jemil
19:30
HSKK
VS
ES Fahs
19:30
Radès
VS
Marsa
19:30
CS Djbeniena
VS
Carthage
19:30
ES Sidi Alouane
VS
Sfax Railways
19:30
Club Medjezien
VS
Jerba
19:30
Kasserine
VS
SS Sfaxien

1796 Iceland - Reykjavik Cup

19:00
Fram
VS
ÍR
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
KR

716 Nigeria - Npfl

22:00
Niger Tornadoes
VS
Akwa United
22:00
Kwara United
VS
Gombe United
22:00
MFM
VS
Shooting Stars
22:00
Remo Stars
VS
Rivers United
22:00
Akwa Starlets
VS
Enugu Rangers
22:00
Plateau United
VS
Abia Warriors
22:00
Wikki Tourist
VS
Nasarawa United

462 England - FA Cup Women

19:30
Arsenal W
VS
Millwall W
20:00
Southampton W
VS
Bristol City W
20:00
Brighton W
VS
Reading W
20:00
Durham W
VS
Blackburn Rovers W
20:00
Sheffield Utd W
VS
West Ham W
20:00
Birmingham W
VS
Sunderland W
20:00
Huddersfield Town W
VS
Everton W
20:00
Plymouth Argyle W
VS
Charlton W
21:00
Newcastle United W
VS
Ipswich Town W
21:00
Liverpool W
VS
Nettleham W
21:00
Billericay Town W
VS
Coventry United W
21:00
Bridgwater United W
VS
Manchester United W
21:00
Tottenham W
VS
Leicester W
21:00
West Bromwich Albion W
VS
Exeter City W

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Matlama
VS
Mazenod
20:00
Lijabatho
VS
LMPS
20:00
CCX
VS
Liphakoe Football Club
20:00
LCS
VS
Bantu
20:00
Manonyane
VS
Liphakoe Football Club
20:00
Linare
VS
Lijabatho
20:00
Lesotho Defence Force
VS
CCX
20:00
Likhopo
VS
Bantu

3039 Togo - Championnat National

22:00
Gbohloe-Su
VS
Togo Port
22:00
Entente II
VS
Kotoko
22:00
Gomido
VS
Dynamic Togolais
22:00
Binah
VS
ASKO de Kara
22:00
Ifodjè
VS
Unisport

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Nathaly's
VS
Nico-Nicoye

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Valencia W
VS
Atletico Granadilla W
17:30
Eibar W
VS
Madrid CFF W
18:00
Huelva W
VS
Levante W
18:00
Athletic Club W
VS
Rayo Vallecano W
18:00
Alavés W
VS
Atletico Madrid W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Toluca W
VS
Pachuca W

98 Australia - W-League

12:05
Newcastle Jets W
VS
Canberra United W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

19:00
Leiknir / KB U19
VS
Fram / Úlfarnir U19 II

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Leixões U23
VS
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

07:00
Viajes Interrías W
VS
Sárdoma W
18:15
Victoria CF W
VS
Real Oviedo II W
18:30
Versalles W
VS
Villestro W
18:30
Sporting Gijón II W
VS
Mos W
18:30
Victoria FC W
VS
Gijón FF W
22:30
Umia W
VS
Friol W

11240938 Asia - Asian Cup Women

15:00
ออสเตรเลีย W
VS
เกาหลีใต้ W
15:00
ญี่ปุ่น W
VS
ไทย W
19:00
จีน W
VS
Vietnam W
21:00
Chinese Taipei W
VS
Philippines W

158 Uruguay - Super Cup

05:00
Plaza Colonia
VS
Peñarol

251 Italy - Coppa Italia Women

18:30
Sampdoria W
VS
AC Milan W
20:30
Inter Milano W
VS
Juventus W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aiolikos
VS
Karavas
20:00
Panelefsiniakos
VS
Keratsini
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Aias Salamina
VS
Asteras Varis
20:00
Proodeftiki
VS
Pyliou

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Libourne

2507 Gambia - GFA League

23:00
Steve Biko
VS
Samger
23:00
Sporting Real FC
VS
Falcons
23:00
GPA
VS
GAMTEL
04:00
Waa Banjul Football
VS
Real de Banjul

99474 World - Friendly International U23

22:00
กาต้า
VS
ซาอุดีอาระเบีย

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
Wusum Stars
02:00
East End Lions
VS
Kallon

99474 World - Club Friendlies Women

17:30
UJ Krakow W
VS
Resovia Rzeszów W
19:00
Hoffenheim W
VS
Freiburg W
19:00
Brondby W
VS
Kristianstads W
19:00
Bydgoszcz W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
20:00
Hamburger SV W
VS
Werder Bremen W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Tak Chun Ka I
VS
เบนฟิกา

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lincoln Red Imps
VS
Europa FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Inter Bangkok
15:30
North Bangkok University
VS
Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Chamchuri United

99474 World - Club Friendlies 3

07:30
Nacional
VS
San Lorenzo
15:00
FK Nizjni Novgorod
VS
Dečić
15:30
Akron
VS
Arsenal Tula
17:00
Dinamo Minsk
VS
Belshina
17:00
KFUM
VS
Skeid
18:00
Eintracht Bamberg
VS
Aubstadt
18:00
HSC Hannover
VS
Heesseler SV
18:00
Bjarg
VS
Øygarden
18:00
Jammerbugt
VS
Skive
18:30
Górnik Łęczna
VS
Motor Lublin
19:00
Fakel
VS
Rabotnicki
19:00
Öster
VS
Oskarshamns AIK
20:00
Trenčín
VS
Rohožník
20:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Inhulets
20:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Baník Ostrava
20:30
Horsens
VS
SønderjyskE
20:30
Ural
VS
Rodina Moskva
21:00
Slavia Sofia
VS
Mura
21:00
Novi Pazar
VS
Arsenal Tula
21:00
Norrköping
VS
Sarpsborg 08
21:00
Fola Esch
VS
Elversberg
21:00
Lviv
VS
Radnički Niš
21:00
Radnički Kragujevac
VS
Lviv
22:00
Vålerenga
VS
คราสโนดาร์
22:00
Krylya Sovetov
VS
Akademija Pandev
23:00
Mariehamn
VS
PIF
00:00
Georgia Revolution
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
04:15
Wanderers
VS
River Plate

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Son Sardina W
VS
Europa W
18:30
Espanyol II W
VS
Riudoms W
22:30
Vic Riuprimer W
VS
Stadium Casablanca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

18:00
Oiartzun W
VS
Aurrerá de Vitoria W
18:30
Mutilvera W
VS
Arratia W
18:30
Bizkerre W
VS
Athletic Club III W
22:00
Añorga W
VS
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

17:30
Granada II W
VS
Málaga W
17:30
Salamanca W
VS
San Miguel W
18:00
La Cañada Atlético W
VS
Santa Teresa II W
18:00
Sevilla II W
VS
Extremadura W
22:30
Badajoz W
VS
La Rambla W
23:00
Cádiz W
VS
Almería W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

18:00
DNS de Belen W
VS
Getafe W
18:00
Tres Cantos W
VS
Atlético Lince W
21:30
Olímpico Madrid W
VS
Pozuelo Alarcón W
23:00
Real Madrid II W
VS
Samper W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

17:00
CFF Albacete W
VS
Albacete II W
18:00
San Vicente W
VS
Plaza Argel W
18:00
Villarreal II W
VS
Toledo W
18:30
Murcia Féminas W
VS
Discobolo-La Torre W
18:30
Aldaia W
VS
UD Aguilas W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Chiangrai Lanna
VS
Phitsanulok
15:30
See Kwae
VS
Maejo United
15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
Watbot
17:00
Chiangrai
VS
Uttaradit

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Mahasarakham United
VS
Sisaket United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Surin
15:30
Chaiyaphum United
VS
Sakon Nakhon

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Satun United
VS
Nakhon Si Thammarat
16:00
Young Singh United
VS
Krabi
16:15
Pattani
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Royal Thai Fleet
VS
Kohkwang
18:00
Bankhai United
VS
Marines Eureka
18:00
Cha Choeng Sao
VS
Kabin United

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Hua Hin City
VS
Bang Pa-in
15:30
Pathum Thani University
VS
IPE Samut Sakhon
15:30
Kanchanaburi
VS
Saraburi United

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

23:00
Ebro U19
VS
Sant Andreu U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:00
Santa Fe U19
VS
Séneca U19
18:00
Castilleja U19
VS
Calavera U19
18:30
San Félix U19
VS
Sevilla U19
22:00
Granada U19
VS
Málaga U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Recreativo Huelva U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Tomares U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

19:00
Las Zocas U19
VS
Mensajero U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

03:00
Jorge Newbery CR
VS
Boxing Club
03:00
La Amistad
VS
Deportivo Rincón
03:00
San Jorge de Almagro
VS
Guaraní A. Franco
03:15
Sportivo Alberdi
VS
Talleres de Perico
03:45
Sarmiento de La Banda
VS
General Paz Juniors
04:00
FADEP
VS
Gutiérrez
05:00
Costa Brava
VS
Ferro Carril Sud
06:00
Atlético Paraná
VS
Libertad Concordia
06:00
Sportivo Baradero
VS
Deportivo Zoe
06:30
Liniers Bahía Blanca
VS
Independiente S.Cayetano
06:30
Atlético San Jorge
VS
Libertad
06:30
Argentino Monte Maíz
VS
9 Julio Rio Tercero